close buttonclose buttonclose button
กุ๊กกิ๊ก

กุ๊กกิ๊ก

เรื่องเสียว · 23510

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 09:51:52 am
ปีนี้ผมพึ่งอายุครบ 17 ปีเต็ม เรื่องกุ๊กกิ๊กก็พอรู้มาบ้างอาศัยจากอ่านหนังสือ กับคำบอกเล่าของเพื่อนๆ บางคน
ที่เคยมีประสบการณเนื้อๆหนังๆมาบ้าง  ฟังแล้วก็คึกคักซู่ซ่าดี อ้อ ลืมบอกไปว่าผมมีแฟน แล้วเธอเป้นเพื่อนนัก
เรียนของผมเอง รักกันมาเกือบปีแล้วแต่ยังไม่มีอะไรกันแฟนผมเธอเป็นคนร่างเล็กผิวขาว รูปร่างอ้อนแอ้นผอม
บางหน้าอกก็เลยไม่ใหญ่โตเหมือนบรรดาแฟนๆ เพื่อนผมเลยซักคน ผมเคยเอาปัญหานี้ไปถามเพื่อนว่าทำไงผู้
หญิงจาอกใหญ่ เจ้าเพื่อนตัวดีตอบกลับมาว่าของอย่างนี้ต้องนวดเน้นเฟ้นคลึงบ่อยๆ    มันถึงจะบึ๊บบั๊บ คงจะจริง
อย่างที่เพื่อนบอกเพราะแฟนเพื่อน   แต่ละคนที่มีอะไรกันแล้ว ล้วนแต่อกใหญ่น่าคลึงเล่นทั้งนั้น ผมเก็บความสง
สัยเอาไว้คนเดียวไม่กล้าบอกแฟน กลัวน่ะไม่กลัวหรอกจนวันหนึ่งเมื่อผมมีโอกาส  อยู่กับแฟนผมตามลำพัง ก็ที่
บ้านผมนั้นแหละ อยู่ๆเธอก็ถามผมดื้อๆ ว่า ผมชอบผู้หญิงอกเล็กหรืออกใหญ่ผมก็พาซื่อตอบไปตามตรงว่าชอบ
ใหญ่ๆสิเต็มไม้เต็มมือดี เธอก้มลงมองหน้าอกตัวเองทำหน้าเศร้าๆ    พอนึกขึ้นได้ผมเลยต้องรีบปลอบเป็นการ
ใหญ่ เธอกระเง้ากระงอดหาว่าผมจะไปมีคนอื่นที่ใหญ่กว่า  แบบนี้เข้าเป้าผมพอดีครับ ผมบอกเธอว่า ของอย่าง
นี้เล่นไม่ยาก ต้องนวดคลึงทุกวันแล้วจะใหญ่ไปเอง พูดจบผมก็คว้าหมับเข้าที่พุ่มพวงกระเปาะน้อยนั้นทันที เธอ
ปัดป้องเป้นพัลวัน ผมเลยขู่ว่าถ้าอยากใหญ่ต้องนั่งนิ่งๆเธอจึงยอมให้ผมคลึง  คลึงไปคลึงมาเสื้อัวนอกของเธอก็
หลุดออกพร้อมกับบราตัวน้อยเผยให้เห็นก้อนเนื้อ ขาวเนียนกับปลายถันสีอ่อนระเรื่อปูดขึ้นเป็นตุ่มแข็งสู้มือ เธอ
ครางเบาๆเมื่อตุ่มไตเม็ดกระจิ๊ดริด     ถูกผมอมเอาไว้ในปากเธอเองก็คงมีอารมณ์ขึ้นมา ล้วงมือสอดเข้าไปใน
กางเกงผมคว้าไอ้ใบ้เอาไว้เต็มกำ เสื้อผ้าที่สวมใส่มันดูเกะกะ จนต้องถอดทิ้งเหลือแต่เนื้อเปล่า ร่างเปลือยอวด
กัน ผมล่วงลำไปต่อจนถึงเนินเต่าที่อูมอวบ     เธอแอ่นตัวสุงสองมือเธอกดหัวผมแนบแน่นกับร่องของเธอจนผม
แทบหายใจไม่ออก เธอขอร้องให้ผมทำอย่างอื่นที่สะใจกว่าเรียวลิ้นของผม ผมจึงได้ละหน้าขึ้นยืดตัวทาบทับจัด
การจับไอ้หนูของผมทิ่มๆตำๆกับเนินอวบนั้น  ผิดบ้างถูกบ้างกว่าจะเข้าไปได้ก็เล่นเอาซะหอบเหงื่อหยดติ๋งๆพอ
เข้าไปผมก็ กระแทกไม่ฟังเสียงเลย เพราะตอนนันผมเสียวมาก เธอก็ เด้งรับผมเป็นจังหวะ ..   แล้วไม่นานผม
กับเธอ ก็ถึงจุดสุดยอด อย่างเร็วและรุนแรง เพราะเป็นครั้งแรกของเราทั้งสอง คน หลังจากนั้นผมกับเธอ ก็แอบ
มานวดกันแทบจะทุกวัน จนเด๊วนี้แฟนผมเธอเก่งมากใช้ปากกับของผมด้วย แล้วจากหน้าอกที่เล็กๆตอนี้มันดัน
นูนใหญ่ขึ้นกว่าแต่ก่อน แต่ผมก็ยังไม่ละความพยายามที่จะทำให้หน้าอกของเธอใหญ่กว่านี้ ต้องคอยบำรุงทั้งน้ำ
ทั้งเนื้อกันต่อไปครับ

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #1 on: July 12, 2010, 11:51:01 am
Thanks krub.

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #2 on: July 13, 2010, 09:19:30 am
ต้องลอง มั่งแระ
ขอบคุนคับ

?

Offline ของตาย

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: July 28, 2010, 05:42:27 pm
ลองไปทำกับแฟนดูดีกว่า

Offline mitt1999

• เสียว: 3
Reply #4 on: August 04, 2010, 10:51:42 am
แจ่มมากครับท่าน

Offline kunger

• เสียว: 0
Reply #5 on: August 11, 2010, 09:20:11 am
 (011;