close buttonclose buttonclose button
แผนเสียวขั้นเทพ

แผนเสียวขั้นเทพ

เรื่องเสียว · 44652

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 26, 2010, 09:39:36 am

ผมชื่อเนมอายุ39ปีแฟนชื่อนุชอายุ36ปีเรา แต่งงานกันมา10ปีแฟนผมเป็นพนักงานขายเครื่องสำอางนุชเป็นคนสวยขนาดเคยประกวด นางงานระดับจังหวัดมาแล้วเวลาเดินไปไหนผู้ชายชอบแอบมองนุชเป็นคนที่ก้นสวย ง้อนมากเวลาผมเห็นผู้ชายมองแล้วเกิดอารมณ์อยากให้ผู้ชายเหล่านั้นมาเอานุชผม จึงเริมเข้ามาอ่านเรื่องสวิงชอบมากเวลาเอานุชก็จินตนาการว่าเป็นชายอื่นเอา ผมพยายามล่อหลอกนุชให้เข้าสวิงแต่นุชยังไม่ยอม จนวันหนึ่งผมได้ติดต่อคู่สวิงแบบลับๆโดยไม่ให้นุชรู้ ชื่อคุณต๊ะกับคุณฝนซึ่งอายุใกล้เคียงกับผมโดยบอกความประสงค์ของผมไปว่าอยาก ให้แฟนลงสวิงผมเลยคิดแผนกับคู่สวิงว่าให้คุณต๊ะเป็นเพือนร่วงานผมจะไปเทียว ชวนผมและนุชไปด้วย เราไปเกาะสเม็ดกันผมแกล้งแอบมองคุณฝนให้นุชเห็น นุชเริ่มค้อนๆผมเข้าแผนเราถึงที่พักซึ่งเป็นรีสอดร์แห่งหนึ่งซึ่งผมได้เข้า ไปดูในเวปเลือกเอาที่เป็นห้องแบบ2เตียงใหญ่ โดยนัดแนะกับคู่สวิงตามแผนขั้นแรกผมกับคุณฝนแกล้งเดินออกมาก่อนที่ทะเลผม แกล้งให้นุชเอาของในห้องซึ่งคุณต๊ะกำลังเปลี๋ยนกางเกงแกล้งทำเป็นว่าคุณต๊ะ ไม่รู้นุชเข้าไปเห็นคุณต๊ะกำลังเปลี๋ยนกางเกงคงเห็นของคุณต๊ะแน่ๆ พอออกมาผมก็แกล้งทาครีมกันแดดให้คุณฝนพอนุ๙ออกมาหน้าแดงเลยผมถามว่าเป็นไร นุชบอกปะป่าวพอคุณต๊ะมาเห็นผมทาครีมให้คุณฝนคุณต๊ะแบอกงั้นผมทาให้นุ๙นะๆทำ เหมือนประชดบอกค่ะคุณต๊ะทาครีมไปตามขานุชสำเร็จไปหนึ่งขั้น จากนั้นเราเป็นเล่น้ำกันคุณฝนแกล้งชวนผมไปขับสกู๊ดเตอร์ผมขับแรกๆคุณฝนกอดผม แน่นเลยสักพักคุณต๊ะก็เช่าอีกลำผมแกล้งให้คุณฝนขับผมนั้งหลังพอคลื่นกระแทก ผมก็เด้นรับก้นจนแข็งคุณฝนหัวเราะ คุณต๊ะเอาบ้างนุชขับคุณต๊ะก็เด้งใส่พอลงจากสกู๊ดเตอร์ผมเห็นของคุณต๊ะขึ้น เป็นลำเลยส่วนนุชหน้าแดง พอตกค่ำเราพากันไปที่ชายหาดที่นั้นเขาจัดปารตี้ชายหาดผมชวนคุณฝนออกมาเต้น เราเริ่มมึนกันนุชก็คงโกรธผมกินไวน์ไปหลายอยู่ช่วงหนึ่งเขาเปิดเพลงช้าผมออก ไปเต้นกับคุณฝนนุชดึงคุณต๊ะไปเต้นเข้าทางผมแล้วผมยิ้มกับคุณต๊ะคุณต๊ะเต้นไป เอาเมือลูบก้นนุชผมมองแล้วอยากเอาสักตรงนั้นเลย สักพักผมแกล้งกลับก่อนกับคุณฝน โดยผมแกล้งพาคุณฝนไปนั้งที่โขดหินชายหาดสักพักผมได้ยินเสียงมอเตอร์ไซด์คุณ ต๊ะที่เช่าไว้ขับบนเกาะมาผมแกล้งไซร์คุณฝนตาแอบมองเห็นนุชแอบมามอง นุชคงกลัวคุณต๊ะจะเห็นเลยไปดักแล้วพาคุณต๊ะเข้าห้องผมเลยพาคุณฝนค่อยแอบไปดู คุณต๊ะกำลังไซร์นุชอีกมือบีบนมสักพักคุณต๊ะดึงเสื้อนุชขึ้นเลียหน้าอกนุชอีก มือลูปที่นอกกางเกงนุชผมกับคุณฝนที่แอบดูเลยจับก้นคุณฝนลูบบ้างคุณฝนก็มาลูบ ของผมไปมาส่วนคุณต๊ะก็กำลังถอดกางเกงนุชซึ่งตอนนั้นนุชคงมีอารมณ์เลยยอมแล้ว คุณต๊ะก็เลียหม้อนุชนุชร้องครางคึงผมคุณต๊ะผมกับคุณฝนเลยพากันเข้าไปนุชตกใจ แต่ตอนนี้เอาไม่อยู่แล้วผมกะบคุณฝนไม่สนใจเราช่วยกันถอดเสื้อผ้าคุณฝนจับของ ผมไปดูดส่วนคุณต๊ะก็ให้นุชดูดเรากลับกันแบบ69คุณต๊ะก็ทำตามผมเอาถุงยางมาให้ คุณฝนใส่ให้นุชก็ทำตามผมเริ่มแทงคุณฝนคุณต๊ะแทงนุชสักพักผมให้คุณฝนขึ้นนุช ก็ขึ้นคุณต๊ะทำแบบคุณฝนทำได้นุชก็ทำได้ผมกลับมาอัดคุณฝนท่าหมาคุณต๊ะก็อัด นุชท่าหมาเราแข่งกันเอาร้องกันลั่นห้องเลยพอน้ำออกผมมาหานุชถามเป็นไงนุชบอก สนุกมากคืนนั้นเราสลับกันอย่างมัน

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: October 28, 2010, 10:23:23 pm
 (2; (4;

Offline jee110

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #2 on: October 29, 2010, 02:42:21 pm
 (5; สนุกดีครับ แต่สั้นไปหน่อย

Offline ROCK9

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: November 10, 2010, 03:41:55 pm
thanks.....จริงป่าวเนี่ยขอลองมังจิ... (03;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #4 on: November 17, 2010, 03:13:49 pm
ขอบคุณครับ