close buttonclose buttonclose button
ไอ้ยักษ์

ไอ้ยักษ์

เรื่องเสียว · 31347

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 20, 2009, 12:46:30 pm
ผมมีเรื่องจริงที่อยากเล่าให้เพื่อนๆฟัง ไว้เป็นอุทธาหรณ์สำหรับสมาคมชอบโชว์อย่างเราๆทุกคนครับ
ผมจบช่างกลมาปัจจุบันทำอู่ซ่อมรถเล็กๆ มีลูกน้องคนเดียว ชื่อไอ้ยักษ์ อายุ 21 ปี เป็นชาวสุรินทร์ตัวสูงใหญ่ล่ำสันผิวดำ กร้าน ดำสนิทเลยล่ะ หน้าตาดูน่ากลัว แต่มันไม่มีอะไรหรอกครับ โตแต่ตัวใจนิดเดียว มันอยู่กะผมและภรรยามากว่า 2ปี แล้วเราจึงสนิทสนมกันมาก แม้ว่ามันจะมักมองแฟนผมด้วยท่าทีแปลกๆ ออกจาหื่นๆ แต่ผมและภรรยาก้อไม่ถือสา โธ่ เป็นใครก้ออดไม่ได้หรอก ภรรยาผมชื่อ จิน เป็นสาวใหญ่อายุ 29 ปี รูปร่างอวบอัดสวยงามเข้าตำราขาวสวยหมวยอึ๋ม เธอมีหน้าอกที่งดงามตั้งเต้าชูชัน ยอดปทุมของเธอเชิดขึ้นเล็กน้อย เวลาเธอโนบรา แทบจะดูไม่ออก เพราะมันตั้งเต้าชูชันเหมือนกะใส่บรา ถ้าไม่สังเกตที่อาการไหวกระเพื่อมที่มากกว่าปกติหน่อย หรือยอดอกขนาดเขื่องของเธอ เธอมีหน้าอกขนาด 35 คัพซีเอวคอด สะโพกผาย ผิวขาวนวลเนียนตามแบบฉบับหมวยฮ่องกง เธอชอบแต่งตัวรัดรูปเน้นสัดส่วนขนาดนั้น หนุ่มไหนไม่มองก้อบ้าแล้ว ผมจึงแอบเห็นไอ้ยักลอบมองเนินอกของจินบ่อยๆ รู้สึกแปลกๆนะ แต่ก้อชอบ เพราะภูมิใจที่เมียเราสวยขนาดนั้น
ไอ้ยักษ์อยู่บ้านเดียวกะผมที่เป็นตึกแถว มันพักชั้นล่าง ผมกะจินนอนชั้นสอง แรกผมยอมรับว่าหึงมาก เวลาที่ใครมองเมียผม โดยเฉพาะไอ้ยัก มันมักจาจ้องมองนมเมียผมเวลาเธอเผลอบ่อยๆ แต่มาพักหลัง ผมกลับรู้สึกแปลกๆ ชอบให้ใครๆมองนมเมีย สัดส่วนที่สวยงามของเมีย ผมจะรู้สึกตื่นเต้นมากๆ ผมคงจะบ้า แต่ดูเหมือนจินจะรู้ใจผม เธอมักจาปลายตามาที่ผม ยิ้มมีเลศนัย ก่อนเดินไปก้มๆเงยๆโชวร่องอกบ้าง พุงขาวๆบ้างให้ไอยักษ์ดู มันก้อจ้องแบบไม่ค่อยเกรงใจ แล้วคืนนั้น เราจะร่วมรักกันอย่างร้อนแรง เหมือนอดอยากกันมานาน ไอ้ยักษ์จึงกลายเป็นของเล่นของเรา ที่เราก้อไม่เคยเอ่ยปากบอกกัน
วันนึงอารามณ์หึงที่ผมไม่ชอบให้เมียกลับบ้านดึก พักหลังเธอมักจะไปสังสรรค์นอกบ้าน จนผมชักทนไม่ไหว แต่ผมก้ออดทนไม่พูดอะไร เช้าวันนั้นผมตื่นก่อน จินยังคงนอนเปลือยกายคว่ำหน้าอยู่ข้างๆผมมองดูเรือนร่างสวยงามของจินอย่างชื่นชม ผิวขาวเนียนไปหมดทั้งตัวก้นอิ่มแนบชิด แก้มก้นอวบอิ่มไล่ไปถึงโคนขา เอวคอด อกอวบอิ่มล้นทะลักออกมาด้านข้าง เธอกรนเบาๆหลับสนิท เพราะกลับดึกผมดึงปลายผ้าห่มสามเหลี่ยวเล็กๆปิดแก้มก้นเธอไว้ คืนนี้ผมจะแก้แค้นเมียที่ชอบนักกับการกลับบ้านดึก ผมเดินออกนอกห้องนอน แอบไปที่ห้องข้างๆ เปิดช่องเพื่อมองมาในห้อง คงเห็นเมียผมนอนเกือบเปลือยขาวผ่องบนเตียง ผมกดโทรศัพท์มือถือเข้าบ้าน
"ยักษ์ ไปในห้องเฮีย เอารายการอะไหล่บนโต๊ะกระจกไปสั่งให้เฮียหน่อย" ผมหลอกว่าอยู่ข้างนอก กะจะให้ไอ้ยักไปดูเมียผมนอนแก้ผ้าให้สะใจเล่นๆ ผมแอบดู ซักพักผมมองไปเห็นประตูเปิดออกไอ้ยักแง้มมาเห็ดนร่างเปลือยนอนอยู่ก้อตกใจ ปิดประตูกลับไป ซักพักมันเปิดเข้ามาใหม่ ผมเห็นมันจ้องมองร่างเปลือยของเมียผม ท่าทางตื่นเต้นมาก มันเดินผ่านเธอไปที่โต๊ะกระจก แล้วเลี้ยวไปยืนมองร่างเธอ ที่มีเพียวปลายผ้าปิดแก้มก้นไว้ ผมเห็นมันเอามือลูบเป้ากางเกง คงหื่นหนักนะ จินขยับตัวเธอยกมือมาเกาแขน มันดึงปลายผ้าห่มหลุดลง ก้นขาวเลยเปิดออกเต็มตาไอ้ยักษ์ มันสะดุ้งมองผมเหลือบเห็นไรขนแพลมออกมาที่ง่ามก้นเมียผม แล้วเห็นร่องเนื้อที่ผ่าออกไอ้ยักกำกระดอแน่น ผมว่ามันคงชักแน่ แต่ก่อนใดใด จินเปิดตาขึ้น เห็นไอ้ยักเธอร้องอย่างตกใจกระตุกผ้ามาคลุมร่าง ไอ้ยักทรุดร่างลงประนมมือละล่ำละลักขอโทษ จินเห็นอาการมันก้อสงสาร ปล่อยไอ้ยักเดินออกมา ผมเดินเข้าห้องไป เธอก้อถามว่า ไอ้ยักเห็นเมียแก้ผ้าหมดแล้ว เดี๋ยวมันก้อข่มขืนหรอกตาบ้า ผมบอกไปว่าไอ้ยักมันโตแต่ตัว ไม่มีไรหรอกน่า เธอปแลยตามองผมดูเธอไม่สะทกสะท้านเท่าใด เธออาจะเห็นด้วยกะผม
ผมลงมานั่งกินอาหารเช้า ไอ้ยักษ์ทำงานอยู่ข้างๆ มันตกตะลึลมองอะไรซักอย่างผมมองตามสายตามัน ให้ตายเถอะครับ จินเมียผม ใส่ชุดนอนสีเนื้อบางเบา มองทะลุเห็นนมขนาด 35 กระเพื่อมไหว หัวนมเธอเชิดชี้เด่ มันบางจนทะลุเห็นนมทั้งเต้าไหวกระเพื่มมาจากชั้นบน กางเกงขาสั้นก้อบางเบา เห็นขนสีดำปกคลุมเต็มหว่างขา โอยเมียผมเป็นไร ผมตื่นเต้นแทบช็อค ไอ้ยักจ้องมองตาค้าง จินเดินเด้งนมผ่านหน้าผมกะไอ้ยักไป ไปชงกาแฟ ทำโน่นทำนี่ ตลอดเวลาเธอปลายตามองผมยิ้มยั่วยวน ยักไหล่บอกไม่เห็นเป็นไรนี่ ผมทนไม่ได้ต้องไล่ไอ้ยักออกไปซื้อบุหรี่ แล้วลากเมียมากอด ฟัดนมทั้งสองเต้าแรงแล้วจับเธอกระแทกแบบโมโหหึง ผมรู้สึกได้ถึงอารมณ์ที่ร้อนร่านของเธอจริงๆแล้ววันสำคัญก้อมาถึง คืนนั้นผม...
ระยะหลังจินชอบกลับบ้านดึกบ่อยขึ้น เธอทำงานร้านเสริมสวย มักจะอ้างว่าช่วงนี้ลูกค้าเยอะ ผมได้แต่ปรับทุกข์กับไอ้ยักลูกน้องคนสนิท ไม่รู้จะทำไง ผมรักเธอมาก คืนนี้เธอก้อกลับผิดเวลาอีก ผมพาไอ้ยักไปหาที่ร้าน เขาบอกว่ามีคนมารับเธอไปตั้งแต่เย็น ผมโมโหมาก ชวนไอ้ยักษ์มานั่งกินเหล้าที่บ้าน ผมดื่มหนัก พรรณาถึงแต่เรื่องเมีย ดูเหมือนไอ้ยักจะเข้าใจและระบายความรู้สึกออกมาด้วย มันพร่ำแต่ว่า เจ๊จินสวยมาก ผิวก้อสวย หุ่นก้อดี พอผมไม่ว่าอะไรมันก้อยิ่งพูดมากขึ้น ผมชอบนมเจ๊จินมากเลยครับ นมสวยน่าฟัดจริงๆ อารมณ์แค้นเมียผมจึงปล่อยไอ้ยักพรรณาตามแต่ที่ใจมันอยาก มึงอยากฟัดเมียกูหรอไอ้ยัก มันก้มหน้ากลัวผมด่า ผมคิดแค้นในใจอยากให้เมียโดนไอ้ยักซะที ร่านดีนัก ผมดื่มมากจนเมาและผลอยหลับไป ได้ยินเสียงเมียกลับมา ผมแกล้งหลับแต่แอบฟัง อ้าวเฮียหลับเลยหรอ คงหนักสิ ยักอย่าพึ่งกลับนะ เจ๊อาบน้ำก่อนค่อยไป ผมปรือตาแอบมอง ปวดหัวตึบลุกไม่ขึ้น เมียผมสวยมากวันนี้ใส่เสื้อสูทรสีดำ กระโปรงสั้นผ้าบางพริ้ว เธอเดินผ่านหน้าผมหอมฟุ้ง "ร้อนจังเลยเนอะยัก" พูโพลางเธฮก้อปลดกระดุมสูทร แล้วเธอก้อถอดมันออกหน้าตาเฉย จินใส่บราสีแดงสดลายลูกไม้โปร่ง แบบครึ่งเต้า เนินอกเบียดกันขาวจั๊ว มองเห็นเม็ดทับทิมที่ยอดอกรำไรๆ เอาอีกแล้วเธฮเล่นอีกแล้ว ผมสังเกตเธอปรายตามองมาทางผมอมยิ้มเล็กแล้วเดินไปมาผ่านหน้าไอ้ยักอย่างไม่สนใจ อารมเมา ไอ้ยักนั่งจ้องนมเมียผมเขม็ง ผมเห็นมันกุมเป้าลูบเบา ตามองเนินอกจินที่ไหวกระเพื่อมเพราะขนาดที่อวบใหญ่ จินสังเกตเห็นอาการมัน เลยเดินไปยืนตรงหน้า เนินอกขาวตัดกะหน้าดำของไอ้ยัก เธฮแอ่นอกยิ้มยียวน "ไงยัก..ไม่เคยเห็นหรอ" "นมเจ๊สวยไม๊" เอแอ่นอกล้อเลียนมัน ไอ้ยัจ้องเขม็งระล่ำระลักไม่เป็นภาษา มือกุมกระดอแน่น แล้วสิ่งไม่คาดคิดก้อเกิด จินเหลือบมองผม แล้วเอื้อมมือไปด้านหลังเธฮปลดตะขอยกทรง แล้วห่อไหล่ ปล่อยนม 35 คัพซี ดีตัวออกมาอิสระ ให้ตายเหอะ นมสองเต้าของจินเด้งตัวกระเพื่อมอยู่ตรงหน้าไอ้ยัก หัวนมขนาดปลายก้อยเชิดชี้หน้ามัน ลานนมสีน้ำตาลอ่อนตัดกะเนินถุนขาวผ่องกระเพื่อมขึ้นลงตามแรงหายใจ "ไง ดูให้เต็มๆตาเลย นมเจ๊สวยปะ " ดูเธฮจะตื่นเต้นกะแววตาหื่นของไอ้ยัก เพราะเธอหายใจแรงหอบจนอกกระเพื่ม เธอแอ่นอกให้ไอ้ยักมองอย่างไม่เกรงใจผม ไอ้ยัการมระเบิดแล้ว มันกุมกระดอที่แข็งโปน ในกางเกงขาสั้น เหงื่อออกชุ่มแผ่นอกและมัดกล้าม จินเหลือบมองแผ่นอกไอ้ยักลอบตาต่ำไปเห็นโคนควยที่ แข็งตัวเด่ขึ้นมา เธอตกใจหมุนตัวกลับ"ไปอาบน้ำดีกว่า" พอหมุนตัวได้หน่อยไอ้ยัก้อคว้าท่อนแขนจิน หันหน้าไปหามันแล้วก้มหน้าฟอนฟัดอกเปลือยของจินอย่างเมามัน จินกรีดเสียงร้องลั่น ผมปวดหัวลุกไม่ขึ้น ปรือตามองไอ้ยักฟัดนมเมียแรงๆ จินทั้งทุบและตี ข่วนไอ้ยักแต่ไร้ผม มันคงฟัดนมจิน ซ้ายทีขวาที เธอเริ่มร้องไห้น้ำตาไหลพราก "ยักพอเหอะนะเจ๊กลัวแล้ว ยักเบาๆนะเจ๊เจ็บ"เธฮแกล้งคุยดีรกะมัน พอมันเงยหน้าผมสังเกตหน้าอกจินแดงเป็กดนปื้นเพราะแรงฟัดจากหนวดเคราที่หยาบกร้านจังหวะนั้นจินหันหลังวิ่งหมายเข้าห้องน้ำ ไอ้ยักระชากกระโปรงหลุดติดมือ เกงในตัวจิ๋วสีแดง จึงเผยให้เห็นมันซีทรูเห็นแก้มก้นและขนหมอยที่แต็มหว่างขา เอวิ่งนมเด้งไปที่อ่าง มันตามทันยกตัวเธฮขึ้นนั่งบนซิ้งล้างหน้าจับข้อมือสองข้างจินไว้ จินส่ายหน้าร้องไห้โฮ ดิ้นอกเปลือยกระเพื่อมตรงหน้าไอ้ยักซักพักเธฮจึงนิ่งน้ำตายังไหลพรากหลับตาไม่มองมัน "เจ๊จินสวยมาก ขอผมนะ" เธฮส่ายหน้า ไม่ดิ้นแล้วคงหมดแรงสู้ ไอ้ยักจ่อลิ้นฉ่ำแตะที่ยอดหัวนมจินเบาๆ จินไม่มีมือปัดป้องปล่อยมันตวัดลิ้นวนรอบหัวนม ตอนนี้ไอ้ยักเริ่มทำช้าๆและนุ่มนวล ผมนอนมองร่างเกือบเปลือยของจินที่ถูกร่างดำมะเมื่อมใหญ่โตของไอ้ยักกดทับ แต่ทำอะไรไม่ได้ หรือผมไม่อยากทำไรไม่รู้ ไอ้ยักสลับลิ้นเลียหัวนมทั้งสองข้าง ตอนนี้จินหลับตาพริ้ม ส่ายหน้าไปมา เธฮไม่ดิ้นแต่เริ่มหอบหายใจแรงขึ้น ผมสังเกตเม็ดหัวนมจินเริ่มแข็งเป็นไต ลานนมข้นเม็ดเล็กๆ นี่จินมีอารมร่วมหรอเนี่ย ร่านนักนะนังตัวดี ผมโกรธสุดๆ แต่คงมองต่อ ไอ้ยักเริ่มตวัดลิ้นหนักขึ้น เม้มแรงๆและดูดดังจ๊วบจ๊ายสองหัวนมเมียผมอย่างเมามัน จินเด้งอกรับ ยังหลับตาส่ายหน้า อ้าปากซู๊ดเบาๆ ไอ้ยักเริ่มปล่อยมือ จินมาจับไหล่มันกระดกก้นตั้งท่าจะหนี ไอ้ยักยังนัวเนียที่นมสองเต้า จังหวะนั้นมันกระชากกางเกงในจินพรวดเดียวหลุดมากองที่เท้า มันจับจินชันเข่า และถ่างขาเธอออก จินร้องเสียงดังอีกครั้ง แต่ไม่เห็ดนเธฮต่อต้าน แหกขาให้ไอ้ยักมองโหนกหี เต็มๆตา ไอ้ยักจ้องมองสองแคมที่อ้าออก กลีบเนื้อด้านในแดงแจ๋ มีน้ำใสๆซึมออกมา เมียผมน้ำเยอะมากเวลาเธฮมีรมมากๆ ผมเริ่มรู้สึกแปลก "พอแล้ว ยัก อย่าทำเจ๊เลยนะ" "พอเถอะนะยัก ...ว๊าย "จินคงหลับตาสะดุ้งแอ่นหีสุดตัว เพราะไอ้ยักมันซุกหน้าไปตรงเนินเนื้อของจิน มันตวัดลิ้นลากผ่ายรอยแนก สองกลีบแคมที่อ้าออก มันล้วงลิ้นสลับอ้าปากอมเม็ดติ่งดูดแรงๆ ผมเริ่มสังเกตใบหน้าเมียตัวเอง ตอนนี้เธฮเกาะไหล่ไอ้ยักแน่น แอ่นหีกระดกขึ้นลงเป็นจังหวะ หน้าตาบิดเบี้ยว เร่มครางเบาๆ ตอนนั้นอารมผมกระเจิงแค้นใจในความร่านสวาทของเมียตัวเอง อยากลุกไปขัดจังหวะมันก้อลุกไม่ขึ้น แต่แปลกมากผมรู้สึกมีอารมสุดๆ ควยผมแข็งอัดแน่นในกางเกง นอนมองเมียที่แอ่นหีให้ไอ้ยักทั้งดูดทั้งเลีย พักใหญ่ผมเห็นจิน กระตุกเป็นจังหวะเธฮร้องเสียงดังลั่น กระตุกเกร็งตัวแรงหลายๆครั้งจิกเล็บเต็มหลังไอ้ยัก นี่มันเลียหีเมียผมจนเธอน้ำแตกต่อหน้าต่อตาเลยหรอเนี่ย มันถอนหน้าออกมา ตอนนี้มันรูดกางเกงตัวเองลง โคนควยอันเขื่องเด้งข้นหัวบานแผ่สีม่วงเข้ม มันน่ากลัวจริงๆ ขนาดน่าจะ 7 นิ้วขึ้น ขนหมอยหยิกม้วนตัวติดโคนควย ลามลงมาที่ ไข่ตึงตัวเกาะโคนขาแน่น หัวบากมีน้ำใสๆซ้มออก มันประคองหัวควยกดลงที่ร่องเนื้อจิน จินสะดุ้งตัวตอนนี้เธอเบิกตาโพรง มองดุ้นเนื้ออันเขื่องอย่างตกใจ "ว๊ายตายแล้ว" "ไม่เอานะยัก ของพี่แหกเยินแน่ๆ" มือจินผลักอก แต่กลับแอ่นหีรับไอ้ยักกดพรวดเดียวรูดแคมหีจินเข้าไปมิดด้ามควย จินกรีดเสียงร้องลั่น จังหวะนั้นผมรวบรวมพลังลุกขึ้นยืน กระโดดไปผลักไอ้ยักกระเด็นออกจากร่างนังเมียร่าน ไอ้ยักตกใจ วิ่งพรวดออกไป จินก้อตกใจ แต่ร้องไห้ซุกอกผมนิ่ง ผมแกล้งทำเป็นไม่รู้ถามเธอว่าเกิดไรขึ้น เธฮไม่ตอบวันรุ่งขึ้นเธอเล่าให้ผมฟังว่า กลับมาเห็นผมหลับอยู่ เลยเข้าไปอาบน้ำ ไอ้ยักมันหน้ามืดจากไหนไม่รู้พังประตูจะเข้ามาข่มขืน