close buttonclose buttonclose button
เมย์โดน...

เมย์โดน...

เรื่องเสียว · 62763

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 20, 2009, 12:33:43 pm
ประสบการณ์เสียวของสาวเมย์สุดเซ็กส์ตอนที่ 1
สวัสดีครับ ผมชื่อ อ๊อบ นะครับ ปีนี้อายุ 33 ปีครับ ได้อ่านเรื่องราวของเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในเว็บมาหลายเรื่องแล้ว ก็เลยอยากส่งเรื่องราวของผมและแฟนสาวคนสวยสุดที่รักมาให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ได้อ่านกันบ้าง อ่านแก้เหงานะครับ (ไม่รู้ว่าจะชอบกันรึป่าวนะ) แต่อยากบอกว่า โครงเรื่องและเนื้อหาส่วนใหญ่ทั้งหมดเป็นความจริงครับ (ผมอาจเขียนเติมบางส่วนเล็กน้อยนะครับ เพื่อความมันส์และความตื่นเต้นของเรื่องครับ)ปัจจุบันทำงานเป็นวิศวกรครับ แฟนผมชื่อ เมย์ นะครับ เมย์อายุ 26 ในปีนี้ครับ เราคบกันมาปีกว่าแล้ว เธอทำงานเป็นสาวแบ๊งค์นะครับ (ผมขอไม่บอกเรื่องสถานที่ทำงานนะครับ เพื่อความปลอดภัยของเธอครับ)บอกตามตรงเลยนะครับ ว่าตั้งแต่แวบแรกที่ผมเจอเมย์ ผมก็มีความรู้สึกเลยว่า ยังไงๆ ก็ต้องจีบสาวคนนี้ให้ได้ เพราะว่าเมย์เป็นสาวมั่นที่สวย หุ่นดี และเซ็กซี่มากๆเลยครับ เธอสูงประมาณ 165 ซม. น้ำหนักก็ประมาณ 52-53 กก. สัดส่วนทรมานใจชายของเธอก็ 34-24-36 ครับ เมย์เป็นสาวผิวขาว หน้าอกชูชัน สะโพกกลม และที่สำคัญ เรียวขาอ่อนที่ขาวเนียนของเธอ มันทำให้ผู้ชายหลายๆคนที่เห็นเธอ จะต้องเหลียวมองกันอยู่ร่ำไปครับหลังจากจีบเธอและเป็นแฟนกันได้ไม่นาน เราก็มีเซ็กส์กัน สำหรับผมแล้ว เมย์เป็นสาวสวยหุ่นดีที่เร่าร้อนมากๆ เลยครับ ซึ่งผมเองก็ยอมรับว่าตัวเองนั้นเซ็กส์จัดมากเช่นกัน ดังนั้นจึงไม่น่าแปลกใจเลยที่ช่วง 5-6 เดือนแรกที่เราเป็นแฟนกันนั้น เรา 2 คนจะเล้าโลมหรือถึงขนาดมีเซ็กส์กันบ่อยมาก และบางครั้งก็ไม่ค่อยจะเลือกสถานที่ด้วย มีบางครั้งเราเอากันในลานจอดรถ ในผับ ริมระเบียง หรือริมหาดบ้างก็เคยครับหลังจากที่เรามีอะไรกันบ่อยขึ้น เมย์ ก็เริ่มยอมรับกับผมว่า ผมไม่ใช่ผู้ชายคนแรกของเธอ ซึ่งบอกตามตรงนะครับ ว่าผมเองก้ไม่แปลกใจอะไรเรื่องนั้นเลย (ก็เธอสวยและเซ็กซี่ขนาดนั้น หากจะหลุดรอดมาถึงผมแบบซิงๆ ตอนอายุ 24 ก็คงจะแปลกแล้วแหละ) ผมเองก็ผ่านผู้ ญ มามากเช่นกัน ดังนั้นเราก็เลยแลกเปลี่ยนประสบการณ์เสียวกัน เพื่อความตื่นเต้นและความมันส์ก่อนการมีเซ็กส์ครับสำหรับเมย์แล้ว เรื่องของผม ว่าผมผ่านผู้ ญ มากี่คนนั้น ดูจะไม่ค่อยมีผลกับเธอเท่าไรหรอกครับ แต่สำหรับผมแล้ว เรื่องที่เมย์ผ่านผู้ชายมากี่คนนั้น ไม่รู้สินะ ฟังทีไร ทำเอาแก่นกายของผมมันลุกและแข็งตัวขึ้นมาทุกทีเลย เมย์บอกผมว่า เธอเคยผ่านผู้ชายมาทั้งหมด 3 คนก่อนหน้าผม คนแรกก็คือแฟนเธอคนแรกของเธอที่คบกันตั้งแต่สมัยเรียน ป.ตรี (ชื่อ บอย) เมย์บอกว่าบอยคนนี้หล่อ หุ่นดี นิสัยดี และรักกับเธอมาก แต่ตอนหลังบอยไปเรียนต่อต่างประเทศ ก็เลยห่างหาย และเลิกรากันไปในที่สุดคนที่ 2 เป็นเจ้านายเก่าของเธอ ชื่อ "เดช" อายุก็ประมาณ 50 เศษๆ เมย์บอกว่าพลาดท่าเสียตัวให้มัน เพราะตอนไปสัมนาที่ต่างจังหวัดแล้วโดนมันวางยา ส่วนคนสุดท้ายที่เธอโดนอึ๊บก่อนหน้าที่จะมาเป็นแฟนกับผม ก็คือ "ลุงค่อม" อ่านถึงตรงนี้ หลายคนอาจสงสัยว่า ลุงค่อม เป็นใคร อายุราว 60 แต่ทำไมถึงได้มีโอกาสมาเสพสวาทบนเรือนร่างสุดเซ็กส์ของเมย์แฟนสาวคนสวยของผมได้... ก็ไม่แปลกหรอกครับ ความจริงก็คือว่าไอ้ลุงค่อมมันเป็นคนขับรถที่บ้านของบอยแฟนหนุ่มของเมย์ครับ เมย์สารภาพกับผมว่า เวลาที่เธอไปเที่ยวบ้านของบอย (ปกติพ่อกับแม่ของบอยจะไม่อยู่ ส่วนใหญ่ที่บ้านของบอยจะมีบอยอยู่กับแม่บ้านอีก 2 คน และไอ้ลุงค่อม) จะสังเกตเห็นไอ้ลุงค่อมมันชอบแอบมองเธออยู่บ่อยๆ เมย์บอกผมว่าแรกๆ เธอก็รู้สึกรำคาญและขยะแขยงคนแก่หัวล้านแบบมัน แต่เห็นอาการหื่นๆ ของมันที่ชอบชำเลืองแอบมองเธอบ่อยเข้า (โดยเฉพาะตอนที่เมย์ลงว่ายน้ำในสระน้ำส่วนตัวในบ้านของบอย เมย์จะแอบเห็นไอ้ลุงค่อมมันมาแอบมองเธอบ่อยๆ) เธอกลับรู้สึกตื่นเต้น แต่จะแกล้งทำเป็นไม่เห็นมัน เมย์เล่าให้ผมฟังว่า แรกๆ เธอก็ใส่วันพีซ แต่ทำไปทำมา หลังๆ เธอจะใส่ทูพีซลงว่ายน้ำ ยิ่งวันไหนเมย์รู้ว่าหลังพุ่มไม้มีสายตาหื่นกระหายของไอ้ค่อมแอบมอง เธอก็มักจะอวดเรือนร่างขาวเนียนสุดเซ็กส์ด้วยการแกล้งให้บอยแฟนหนุ่มทาน้ำมันกันแดดให้เธอริมสระยั่วมันเล่น หนักเข้าช่วงหลังๆ ตอนก่อนที่บอยจะไปต่างประเทศ ช่วงนั้นบอยไม่ค่อยอยู่บ้าน เมย์ก็จะไปว่ายน้ำที่บ้านของบอยคนเดียว บางทีก็จะแกล้งให้ไอ้ค่อมมานวดน้ำมันให้ และในที่สุด เธอก็ตกเป็นของมัน เมย์เล่าว่า ไอ้ค่อมมันหื่นและเซ็กส์จัดมาก ผมถามเมย์ว่า จากทั้ง 3 คนที่เธอเคยโดนมา คนไหนทำให้เธอเสียวและตื่นเต้นที่สุด รู้ไหมครับ ว่าเธอตอบว่าใคร..... ก็ไอ้ค่อม ไอ้แก่หื่นกามไงครับ...... เมย์บอกว่า ควยของมันฝังมุกไว้ด้วย 1 เม็ด มันจัดการเธอไป 2 ครั้งในวันแรก และหลังจากนั้นอีกประมาณ 10 วัน เมย์ตั้งใจจะไปหาบอยเพื่อเป็นการเซอไพรซ์ แต่บังเอิญว่าบอยไม่กลับบ้านเพราะไป ตจว. กับพ่อแม่ เมย์ก็เลยเสียท่าโดนไอ้ค่อมขยี้สวาททั้งคืน คืนนั้น เธอโดนมันล่อไป 4 เกมส์..... ผมฟังแล้ว เสียวและมีอารมณ์มาก จึงชอบให้เธอเล่าเรื่องตอนนั้นบ่อยๆ ว่าเธอโดนยังไง ท่าไหนบ้าง ฯลฯ จริงๆ แล้ว ผมเองก็เคยจินตนาการเรื่องเห็นเมย์โดนชายอื่นขยี้สวาทอยู่เหมือนกัน พอได้ยินเมย์เล่าแบบนี้ จึงทำให้ยิ่งมีอารมณ์เสียวมากขึ้นไปอีก ช่วงนั้นเรามีเซ็กส์กันอย่างดุเดือดและรุนแรงมาก เรามักจะคุยเรื่องเสียวๆ แบบตื่นเต้นระหว่างเย็ดกันอยู่บ่อยๆ ..และนี่กระมัง.... ที่เป็นจุดเริ่มต้นของเรื่องราวหลายตอนที่เกิดขึ้น... ที่ผมจะทยอยเล่าให้เพื่อนๆ พี่ๆ และน้องๆ ฟังครับ.
ประมาณกลางปีที่แล้ว (2005) หลังจากที่ช่วงนั้นผมเริ่มชอบให้เมย์แต่งตัวเซ็กส์ๆ เดินโชว์เรือนร่างยั่วยวนชายอื่น เพื่อกระตุ้นอารมณ์เซ็กส์ของเราทั้ง 2 คนบ่อยขึ้นๆ จนดูเหมือนกับว่าการยั่วยวนผู้ชายเป็นส่วนหนึ่งในการกระตุ้นอารมณ์เสียวของผมและเมย์แล้ว วันนั้น ผมบังเอิญเดินในห้างฯ แห่งหนึ่ง แล้วไปเจอกับ ส้ม แฟนเก่าของผม พอผมแนะนำให้ส้มรู้จักกับเมย์ ท่าทางส้มเธอก็ดูจะเกิดความน้อยใจ และเสียใจลึกๆ อะไรบางอย่าง.... ในที่สุด ก่อนจากกัน ส้มก็ขอเบอร์มือถือใหม่ของผม แล้วก็เอ่ยปากชวนผม ให้ไปเที่ยวบ้านใหม่ของเธอ ที่ จ. ระยอง....จริงๆ แล้ว ส้มเป็นแฟนเก่าของผม ที่เลิกกันไปได้ประมาณ 2 ปีก่อนหน้านั้นแล้วครับ ส้มเป็นสาวสวยแบบไทยๆ หุ่นดี แต่ไม่ขาวมาก เธอแต่งงานกับหนุ่มระยอง และย้ายไปอยู่ที่นั่น หลังจากเจอะกันวันนั้นได้ประมาณ 3 วัน ส้มก็โทรมาหาผม และชวนผมไปเที่ยวที่บ้านสวนของพ่อแฟนเธออีก.... ผมบอกว่าจะพาเมย์ไปด้วย ท่าทางส้มไม่ค่อยพอใจนัก แต่ก็รับปากว่า "ได้" แบบเสียไม่ได้ ผมถามส้มว่ามีความสุขไหมกับการใช้ชีวิตใหม่ที่นั่น ส้มก็ตอบผมแบบตรงๆว่า... ไม่ค่อยมีความสุขเท่าไหร่เลย......ส้มเล่าว่า "โป้ง" สามีของเธอเป็นพนักงานเซลล์ ต้องเดินทางบ่อยและไม่ค่อยได้กลับบ้าน ไปๆ มาๆ ปล่อยให้เธออยู่กับคุณพ่อและคุณแม่ ซึ่งคุณแม่จะอยู่ที่บ้านปากซอย (เป็นตึกแถวร้านค้าเล็กๆ) ส่วนคุณพ่อของโป้งจะอยู่ในบ้านสวนท้ายซอยโดยลำพัง โดยส้มและโป้งจะต้องคอยไปช่วยคุณพ่อดูแลสวนยามว่าง ส้มเล่าต่ออีกว่า บ่อยครั้งเธอรู้สึกว่าตัวเองกำลังถูกลวนลามด้วยสายตาจาก "พ่อใหญ่" คุณพ่อของโป้ง ซึ่งอายุกว่า 60 แล้ว ผมได้ฟังก็บอกว่า ไม่น่าเป็นไปได้ แต่ส้มยืนกรานว่าทั้งหมดที่เธอเล่าเป็นความจริง เพราะที่บ้านสวนของพ่อใหญ่นั้น จะเต็มไปด้วยหนังสือ วีดีโอ และวีซีดีโป๊ รวมไปถึงส้มเองก็เคยได้ยินแม่ค้าหลายคนที่ตลาดเขานินทากันว่าพ่อใหญ่แอบเลี้ยงเด็กไว้คนหนึ่ง เพราะภรรยาของตนแก่มาก ไม่สามารถตอบสนองอารมณ์หื่นสวาทของตนได้..... ผมนำเรื่องทั้งหมดมาเล่าให้เมย์ฟัง พอฟังจบ แวบแรกในสมองของเธอก็คิดตรงกับผมทันที.... แน่นอน เมย์แฟนสาวสุดเซ็กซี่ของผมอยากลองยั่วสวาทพ่อใหญ่ เฒ่าหื่นกามดูบ้างแล้วเช้าวันเสาร์เรา 2 คน ออกเดินทางไป จ. ระยองด้วยความตื่นเต้น ผมแต่งเสื้อยืดโปโลสีคราม และสวมกางเกงยีนส์ขายาวแบบสบายๆ ส่วนเมย์แต่งตัวด้วยเสื้อแขนกุดสีครีมรัดรูปโชว์สะดือขาวเนียน ส่วนข้างล่างก็ใส่กระโปรงลูกฟูกสีขาวสั้นแค่โคนขาอ่อน โชว์เรียวขาอ่อนที่เนียนขาวน่าลูบไล้ ใส่รองเท้าคัชชูสีขาวมีส้นเล็กน้อย เราออกเดินทางแต่เช้า และไปถึงบ้านของแฟนส้มประมาณบ่ายโมง พอไปถึงก็เจอส้มออกมาต้อนรับ ส้มอยู่ในชุดเสื้อและกางเกงขาสั้นสีขาวทั้งชุด หลังจากที่ส้มพาผมกับเมย์ไปไหว้คุณแม่ของโป้งแล้ว เธอก็พาเรา 2 คนเข้าไปในสวน เพื่อไหว้ "พ่อใหญ่" คุณพ่อของโป้ง........ส้มพาเรา 2 คนไปถึงบ้านพ่อใหญ่ซึ่งอยู่ท้ายสวนในซอย ตอนไปถึง พ่อใหญ่กำลังอยู่ในชุดสบายๆ ไม่ใส่เสื้อ และนุ่งโสร่งสีน้ำเงินลายๆ ตัวเดียว พ่อใหญ่กำลังนั่งดื่มเหล้าพร้อมกับอ่านหนังสือแนวปลุกใจเสืออยู่ .... แวบแรกที่ผมเห็น "พ่อใหญ่" พ่อของสามีส้ม บอกตามตรงนะครับ ว่าผมเองก็สามารถรู้สึกสัมผัสได้ถึงความกำหนัดที่มีอยู่อย่างเต็มเปี่ยมในตัวของเขาเลยทันที เพราะทั้งหน้าตา รูปร่าง และ แววตาของเขา มันเหมือนกับพวกผุ้ร้ายบ้ากามในหนังไทยยังไงยังงั้นเลยครับ แต่ผมก็ต้องขอบอกตามตรงนะครับ ว่าขณะเดียวกันผมเองก็รู้สึกแปลกใจมากๆ ที่พ่อใหญ่ถึงแม้อายุจะเกิน 60 แล้ว แต่เขาก็ยังดูแข็งแรงและตัวใหญ่มาก พ่อใหญ่สูงประมาณ 170 เศษๆ ผิวคล้ำ และผมหงอกมีให้เหนบางๆ ถึงแม้จะลงพุงบ้าง แต่เขาก็มีกล้ามให้เห็นเป็นปล้องๆ และมีรอยสักรูปตะขอที่ต้นแขนด้วย พอพ่อใหญ่เห็นเมย์ เขาก็จ้องเมย์ด้วยแววตาที่เป็นประกาย เมย์พอเห็นพ่อใหญ่จ้อง ก็แสร้งยิ้มให้อย่างยั่วยวน ก่อนจะก้มลงสวัสดีเพื่อเป็นการทักทาย
หลังจากทักทายกันแล้ว พ่อใหญ่ก็เรียกให้เราขึ้นไปนั่งบนบ้านด้านบน พ่อใหญ่ถามผมว่าทำงานอะไร ผมก็ตอบไปตามความจริง จากนั้น พ่อใหญ่ก็ถามเมย์ว่าทำงานอะไร ทำไมสวยจัง เมย์ยิ้มให้ ก่อนจะตอบไปว่า เธอทำงานเป็นผู้ช่วยพยาบาล....ผมงี้งงเลยครับ แปลกใจมากว่าทำไมเมย์ไม่บอกไปตามตรง ว่าเธอทำงานธนาคาร แต่สำหรับพ่อใหญ่แล้ว พอได้ฟังว่าเมย์เป็นผู้ช่วยพยาบาล ก็เลยถามต่อว่า แล้วหน้าที่ของผู้ช่วยพยาบาลน่ะ มีอะไรบ้าง....เมย์ยิ้ม แล้วตอบว่า.......ก็คอยช่วยหมอและพยาบาลดูแลคนไข้ค่ะ..... ช่วยเตรียมยา ... อาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า แล้วบางทีก็บีบนวดให้คนไข้ก็มีค่ะ........พ่อใหญ่ยิ้ม.. ก่อนจะพูดติดตลกว่า.........ดีเหมือนกัน. ไว้จะให้มาช่วยนวดให้พ่อหน่อย ช่วงนี้ไม่รู้เป็นอะไร... ปวดเมื่อยไปหมด... สงสัยคงแก่เกินไปแล้วมั้ง... ฮ่าๆๆๆ....ส้มซึ่งนั่งฟังอยู่ด้วยก็เลยชิงพูดว่า..........พ่อก็ให้เมย์นวดให้เลยตอนนี้สิคะ เธอว่างๆอยู่...ได้ไหมคะคุณเมย์......เมื่อเจอคำถามแบบนี้ เมย์ก็มองหน้าผม ผมเองตอนนั้นก็คิดว่าคงไม่มีอะไร ก็เลยพยักหน้าอนุญาติไป เมย์จึงยิ้มให้พ่อใหญ่ ก่อนจะพูดว่า..... ได้ค่ะ งั้นเดี๋ยวเมย์นวดให้เลยก็ได้ค่ะ....เมย์ขยับร่างสุดเซ็กส์ของเธอเข้าหาพ่อใหญ่ซึ่งกำลังนั่งจ้องเธอบนเสื่อกลางห้อง สายตาหื่นกระหายของพ่อใหญ่จับจ้องที่โคนขาอ่อนที่ขาวเนียนของเมย์แบบไม่กระพริบ เมย์คุกเข่าเข้าไปหาพ่อใหญ่ พอไปถึง พ่อใหญ่ก็จ้องเมย์ตั้งแต่หน้า ผ่านร่องอกอวบ ก่อนจะมาหยุดที่สะดือและโคนขาอ่อน แล้วพูดว่า....
...... อืมมมม... ดูใกล้ๆ ยิ่งสวย หนูเมย์นี่สวยจริงๆนะ ผิวก็ขาวเนียน หุ่นก็ดี... วันนี้พ่อคงคึกคักน่าดูเลย มีสาวๆ สวยๆ อย่างหนูเมย์มานวดให้ถึงบ้าน... ฮ่าๆๆๆ....พูดจบพ่อใหญ่ก็นอนลงกับเสื่อที่ปูกลางห้อง ส่วนเมย์แฟนสาวคนสวยของผมก็ขยับเข้าใกล้ แล้วเริ่มใช้มือที่ขาวเรียวของเธอบีบนวดที่บริเวณหัวเข่าของพ่อใหญ่ ผมนั่งดูอยู่กับส้มงี้บอกตามตรงเลยนะครับ ว่าตื่นเต้นจนควยลุกไปหมดเลย เพราะตลอดเวลาที่เมย์นวดให้กับพ่อใหญ่ พ่อใหญ่ก็จะชวนเมย์คุยในลักษณะสองแง่สองง่ามตลอด แล้วสายตาของเขาก็จะจับจ้องอยู่ที่เมย์โดยราวกับว่าไม่มีผมและส้มอยู่ตรงนั้นด้วยเลย พอเมย์นวดไปได้สักพัก ส้มก็ชวนผมให้ลงไปเดินเล่นในสวน ผมเองไม่อยากไปหรอก แต่ก็ขัดส้มไม่ได้ อีกอย่างพ่อใหญ่ก็เชียร์ให้ผมไปกับส้มด้วย เขาบอกว่าไปเดินเที่ยวในสวนเป็นเพื่อนส้มสักพัก ช่วยให้ส้มมันคลายเหงาหน่อย (คือว่าช่วงนั้นสามีของส้มไม่ค่อยได้กลับบ้านเลยครับ)ผมก็เลยต้องรับปากแบบเสียไม่ได้ คิดว่าก็ได้วะ ไปแป๊บเดียว... เดี๋ยวกลับมาคงไม่มีอะไร..... แต่พอไปได้ประมาณ 15 นาที กลับมา ผมก็ต้องตกใจ เพราะว่าตอนที่มาถึงนั้น ผมก็เดินขึ้นบ้านแบบย่องๆ ขึ้นมา ภาพที่ผมเห็นก็คือ พ่อใหญ่กำลังใช้มือหยาบๆ ลูบไล้เขี่ยบริเวณขาอ่อนของเมย์แฟนสาวคนสวยสุดเซ็กส์ของผม และที่สำคัญก็คือ แก่นกายของพ่อใหญ่ตอนนั้นกำลังแข็งตัวตั้งโด่อย่างน่ากลัว (ถึงแม้ว่ามันจะอยู่ภายใต้โสร่งสีน้ำเงินลายก็ตาม)พอรู้ว่าผมและส้มมาถึง พ่อใหญ่ก็ตกใจ และรีบละมือออกจากโคนขาอ่อนของเมย์ทันที ผมเห็นตอนนั้นยอมรับนะครับว่าทั้งตกใจ ทั้งตื่นเต้น และเสียวแบบบอกไม่ถูก... บอกตรงๆว่าเกิดความรู้สึกอยากเย็ดเมย์มากๆ ทันที ผมจึงรีบตัดบทพูดว่าเรากลับกันดีกว่า พ่อใหญ่ทำท่าเสียดาย แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ในที่สุดผม ส้ม และเมย์ก็เลยลากลับออกมา ทีแรกผมกับเมย์ตั้งใจว่าจะไปนอนที่โรงแรมในตัวเมือง แต่ส้มก็บอกว่ามีห้องว่างที่บ้านที่ปากซอย (ที่เป็นตึกแถวของคุณแม่) และชวนให้เราพักด้วย (คืนนั้นคุณแม่ของสามีส้มเข้าไปพักกับเพื่อนในตัวเมือง ส้มเลยไม่อยากอยู่คนเดียว) หลังจากถูกชักชวน ผมกับเมย์ก็เลยตอบตกลง คืนนั้นพอเราเข้าห้อง ผมก็ตรงเข้าหาเมย์เพื่อจัดการเธอทันที เชื่อไหมครับ ร่องเสียวของเมย์แฉะไปหมดเลย แสดงว่าเธอคงอยากมากแน่ๆ ผมเลยจัดการขยี้เธอไปหนึ่งเกมส์ แต่บอกตามตรงนะครับ สำหรับเรานั้น 1 เกมส์มันไม่พอหรอก (ปกติอย่างต่ำต้อง 2 นะครับ) แต่ตอนนั้น หลังจากที่จบเกมส์แรกไปแล้ว ผมก็เกิดลางสังหรณ์ว่า วันรุ่งขึ้นพ่อใหญ่หื่นกามอาจจะมีทีเด็ดอะไรให้ผมแอบดูก็ได้ ผมก็เลยแกล้งบอกว่าไม่ไหวแล้ว และปล่อยให้เมย์เก็บความงุ่นง่านไว้แบบนั้น

Reply #1 on: November 20, 2009, 12:34:12 pm
ประสบการณ์เสียวของสาวเมย์สุดเซ็กส์ตอนที่ 2 (แผนขยี้สวาทของพ่อใหญ่)
ต่อจากตอนแรกนะครับ..... คือ ..... ผมลืมเล่าไปในตอนที่ 1 ว่าตอนจังหวะที่ผมชวนเมย์แฟนสาวและส้มกลับออกมาจากบ้านของพ่อใหญ่นั้น พ่อใหญ่มีทีท่าหงุดหงิดมาก และเขาก็เข้าไปกระซิบกระซาบอะไรบางอย่างกับส้ม ส้มพยักหน้ารับรู้ แต่ก็ไม่ได้พูดอะไร.....
เข้าตอนที่ 2 เลยนะครับ หลังจากที่คืนนั้นผมจัดการเมย์แบบเบาะๆ ไป 1 เกมส์แล้ว วันรุ่งขึ้นตอนประมาณ 8 โมงเช้า ผมก็ถูกปลุกด้วยเสียงโทรศัพท์มือถือ ส้มโทรมาครับ เอบอกว่ามีงานให้ผมและเมย์ช่วยทำ ผมก็เลยรีบอาบน้ำแต่งตัวด้วยชุดลำลองแบบสบายๆ แล้วลงไปหาเธอ ส่วนเมย์พอได้ยินเสียงผมอาบน้ำ เธอก็นอนเล่นอีกสักพัก แล้วล้างหน้าแปรงฟันลงมาด้วย พอมาถึงข้างล่าง ส้มก็บอกกับผมว่า พ่อใหญ่ต้องการขอให้เมย์แฟนสาวคนสวยของผมเข้าไปนวดให้หน่อย เพราะเมื่อวานนี้พอเมย์นวดให้แล้วรู้สึกดีมากๆ แต่ยังไม่หาย ก็เลยอยากให้เมย์เข้าไปนวดให้อีก...ผมได้ฟังก็บอกว่า งั้นเดี๋ยวผมไปด้วย ส้มบอกว่าไม่ได้ เพราะส้มอยากให้ผมอยู่ช่วยเธอแปลงานเอกสารให้ 2-3 หน้า ผมก็บอกว่าจะเอาไปแปลให้ที่บ้านของพ่อใหญ่ก็ได้ ส้มบอกว่าต้องแปลที่นี่ เพราะเธอต้องเฝ้าร้านของแม่ (แม่ไม่อยู่) และเธอก็ต้องการจะให้ผมแปลและอธิบายเธอไปด้วยพร้อมๆกัน... ผมพยายามเถียงต่อ แต่เมย์ซึ่งยืนฟังอยู่ด้วย ก็เลยพูดตัดบทว่า........ไม่เป็นไรหรอกพี่อ๊อบ เดี๋ยวเมย์อาบน้ำแต่งตัวแล้วเดี๋ยวเมย์ขับรถเข้าไปนวดให้พ่อใหญ่เองค่ะ.. พี่อ๊อบอยู่ช่วยส้มที่นี่แหละ....พูดจบ เมย์แฟนสาวของผมก็สะบัดหน้าเดินขึ้นบันไดเพื่อไปอาบน้ำ ผมไม่รู้จะพูดยังไง ก็เลยรีบแปลงานให้ส้มทันที เพราะหวังว่าจะให้เสร็จงาน และไปพร้อมกับเมย์...
จะว่าไปแล้ว งานที่ส้มต้องการให้ผมแปล มันก็ไม่ยากหรอกครับ ดูเหมือนว่าส้มเองก็น่าจะทำได้ ผมยังอดนึกไม่ได้ ว่านี่อาจเป็นความต้องการของส้ม ที่ต้องการทำเพื่อถ่วงเวลาผมมากกว่า ผมแปลให้ส้มเสร็จหมดแล้ว แต่เมย์ก็ยังไม่ลงมา ผมก็เลยขึ้นไปหาเมย์ที่ห้องนอน...
พอขึ้นไปถึง ผมก็พบว่าเมย์แต่งตัวเสร็จหมดพอดี.... แต่เชื่อไหมครับ ชุดที่เธอใส่อยู่นั้น มันช่างเป็นชุดที่เหมาะสำหรับใส่ยั่วยวนกิเลสตัณหาของไอ้พวกหื่นกามทั้งหลายดีแท้ เมย์ใส่เสื้อกล้ามสีดำนะครับ (เสื้อกล้ามตัวนี้ผมจะชอบให้เธอใส่ยั่วผมเสมอๆนะ เพราะนอกจากมันจะรัดรูปแล้ว มันยังสั้นจนเห็นสะดือที่ขาวเนียนของเธอด้วย) ส่วนข้างล่างเมย์ก็ใส่กระโปรงสั้นสีดำแบบผ้าพริ้วๆ โชว์ขาอ่อนที่ขาวเนียน ที่สำคัญ เมย์กำลังทำท่าลังเล ว่าเธอจะถอดบราออกดีไหม....ไม่รู้สิครับ แวบแรกที่ผมเห็นเธอตั้งใจจะใส่ชุดนั้นไปหาพ่อใหญ่จอมหื่นกาม ผมงี้ควยลุกเลย แต่ผมก็เก็บอาการนะ แล้วแกล้งถามเธอไปว่า ทำอะไรอยู่หรือ... เมย์ยิ้มให้ผม แล้วแกล้งพูดว่า....พี่อ๊อบ... เมย์รู้สึกว่าบราตัวนี้มันคับจังเลยน่ะ สงสัยนมเมย์จะโตขึ้นนะ พี่อ๊อบว่ามั้ย....ผมมองหน้าเธอ แล้วแสร้งทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ ก่อนจะพูดว่า........อืม... หากมันคับนัก เมย์ไม่ต้องใส่ก็ได้นี่... เสื้อมันสีดำอยู่แล้ว ไม่มีใครเห็นหรอก....เมย์หน้าแดง แล้วแกล้งพูดใส่ผมว่า....บ้า... นี่เมย์กำลังจะไปหาพ่อใหญ่นะ พี่อ๊อบก็รู้ว่าหากเมย์ไม่ใส่บรา เสื้อตัวนี้มันจะรัดนมเมย์จนเต้าทะลักแน่ๆ แล้วพี่ยังจะให้เมย์โนบราไปหาพ่อใหญ่อีกหรือ พี่ไม่หวงเมย์หรือคะ....ผมมองหน้าเธอแล้วยิ้ม ก่อนจะเดินเข้าไปหาใกล้ๆ แล้วก้มลงจูบแก้มเธอ ก่อนจะไซร้ไปตามซอกคอและติ่งหู แล้วพูดเบาๆว่า.......ก็เมย์ชอบแบบนี้ไม่ใช่รึครับ พี่รู้นะ ว่าเมย์เองก็ชอบยั่วคน โดยเฉพาะผู้ชายแบบพ่อใหญ่ วันนี้มีโอกาสแล้ว ก็ลองใส่แบบนี้ไปยั่วเขาดูสิครับ พี่ว่าตื่นเต้นดีออก หากว่าเมย์ยั่วแล้ว ไม่อยากยั่วต่อ เมย์ก็เรียกพี่ละกัน แล้วพี่จะโผล่เข้าไปช่วย โอเคไหมครับ.....เมย์มองหน้าผม แล้วถามต่อว่า....แล้วหากว่าเมย์ไม่เรียกให้พี่ช่วยล่ะ.....ผมยิ้ม ก่อนจะตอบว่า.......ก็แสดงว่าเมย์อยากลองโดนพ่อใหญ่อึ๊บจริงๆไง.... หากเป็นแบบนั้น พี่เองก็อยากจะรู้ ว่าสาวๆสวยๆอย่างเมย์ จะรับมือเฒ่าหัวงูอย่างพ่อใหญ่ไหวไหม.... ฮ่าๆๆ..ผมหัวเราะใส่เธอ แต่เธอก็กลับต่อว่าผมว่าบ้า... คิดมาก.... ทำทีเป็นจะหยิกผม แล้วเธอก็คว้าหมับเข้าที่เป้ากางเกงของผมซึ่งตอนนั้นมันลุกแข็งจนคับตุงไปหมดแล้ว พอเธอจับแล้วเห็นของผมแข็งตัว เธอก็ทำท่าตกใจ แล้วพูดว่า........โห.. พี่อ๊อบน่ะ พอพูดถึงว่าเมย์จะไปยั่วคนอื่น พี่ควยลุกเชียวนะ เดี๋ยวเหอะ เดี๋ยวเมย์แกล้งไปนอนถ่างขาให้พ่อใหญ่อึ๊บจริงๆเสียเลย จะดูซิว่าพี่จะทำใจได้ไหม.... พูดจบเมย์ก็แกล้งทำเป็นงอนผม แล้วเดินเข้าห้องน้ำไป แต่เชื่อไหมครับ พอกลับออกมา... เมย์แฟนสาวสุดเซ็กส์ของผม ก็ถอดบราออกจริงๆ ผมมองไป...โห..... หัวนมเธอโผล่ล้นทะลักออกมาเป็นเม็ดเลยครับ.... ผมเห็นนะ แต่ก็ทำเป็นไม่สนใจ แล้วบอกเธอว่าไปได้แล้ว พ่อใหญ่รออยู่... ในที่สุด เรา 2 คนก็ออกเดินทางไปบ้านพ่อใหญ่ โดยเมย์เป็นคนขับรถและผมนั่งข้างๆครับ...พอขับไปถึงใกล้ๆ บ้านของพ่อใหญ่ ผมก็ลงเดินด้วยเท้า เพื่อจะย่องไปแอบดูทางด้านหลังของบ้าน (ลืมบอกไปครับ บ้านของพ่อใหญ่ไม่มีโทรศัพท์ ไม่มีมือถือนะ เพราะส้มบอกว่าพ่อใหญ่ไม่ชอบให้ใครโทรมาตาม โดยเฉพาะภรรยาของแกครับ ดังนั้นจึงไม่แปลกที่พ่อใหญ่จะยังไม่รู้ ว่าผมได้แอบตามาด้วยเพื่อแอบเข้าไปในบ้านของแกพร้อมกับเมย์แฟนสาวของผม) ส่วนเมย์ก็ขับรถเข้าไปทางด้านหน้าเพียงลำพังพอจอดรถ เมย์ก็ค่อยๆ เดินขึ้นบันไดบ้านไปชั้น 2 ส่วนผมก็แอบปีนตุ่มหลังบ้านเพื่อขึ้นไปที่ลานระเบียงด้านหลังบ้านเช่นกัน พอผมปีนขึ้นไปได้ ผมก็แอบมองที่ชานหลังบ้าน เห็นพ่อใหญ่ซึ่งอยู่ในชุดแบบเดิม คือถอดเสื้อและนุ่งโสร่งตัวเดียวสีน้ำเงินกำลังรีบเก็บหนังสือโป๊ แล้วลุกไปเปิดประตูต้อนรับเมย์แฟนสาวคนสวยของผม...พอเปิดประตู พ่อใหญ่ก็มองเมย์อย่างตะลึง (คงเป็นชุดสีดำสุดเซ็กซี่ที่สั้นและรัดรูปของเธอด้วยมั้ง ถึงทำให้พ่อใหญ่จ้องนานขนาดนั้น) พ่อใหญ่มองอยู่นาน ก่อนจะถามว่าเมย์มาคนเดียวหรือ.... เมย์ยิ้มให้ก่อนจะตอบไปว่าเธอมาคนเดียว พ่อใหญ่มีทีท่าตื่นเต้นและดีใจ ก่อนจะชวนเธอให้มานั่งในห้องรับแขกด้านใน เมย์นั่งไขว่ห้างคุยกับพ่อใหญ่ โห.... ผมแอบดูอยู่นะ ยอมรับตรงๆเลยครับว่าควยงี้แข็งปั๋งเลย เพราะเมย์แฟนผมเป็นสาวที่มีเรียวขาสวยเอามากๆ เรียวขาเธอขาวเนียน แถมบางทีเธอยังนั่งสลับขาไปมา ผมว่าพ่อใหญ่คงเห็นทะลุไปถึงไหนต่อไหนหมดแล้วแน่ๆเลยครับ เพราะกระโปรงสีดำที่เธอใส่อยู่นั้น ก็สั้นเหลือเกินจริงๆพ่อใหญ่ชวนเมย์คุยไปเรื่อยๆ ก่อนจะเดินเข้าไปในครัว แล้วหยิบน้ำมาให้เมย์ดื่ม จากนั้น พ่อใหญ่ก็บอกเมย์ว่าอยากให้เมย์นวดให้แล้ว เมย์มองหน้าเขาแล้วยิ้ม ก่อนจะตอบว่าได้... พ่อใหญ่จึงนอนหงายลงกับเสื่อที่ปูอยู่กลางห้องเมย์เขยิบเข้าไปนั่งใกล้ๆ ก่อนจะเริ่มลงมือบีบนวดให้กับพ่อใหญ่บริเวณที่ต้นขา ผมแอบดูอยู่บอกตามตรงนะครับ ว่าตื่นเต้นมากๆเลย เพราะพ่อใหญ่วันนี้ท่าทางหื่นมากกว่าเมื่อวานอีกครับ เมย์นวดให้เขาไปได้แป๊บเดียว ท่อนควยขนาดใหญ่ของเขาก็พองตัวตั้งโด่ชี้ขึ้นมาจนทำให้โสร่งสีน้ำเงินของเขาโป่งพองอย่างน่ากลัว เมย์คงเห็นแล้วครับ แต่เธอก็ทำเป็นไม่สนใจ แล้วนวดต่อไปเรื่อยๆ พ่อใหญ่พอเห็นเมย์นวดไปได้สักพัก ก็เริ่มชวนเมย์คุยเรื่องสองแง่สองง่าม เช่นถามถึงเรื่องบนเตียงว่าผมเก่งไหม เมย์ชอบไหม เมย์ชอบนอนหรือชอบทำงาน ฯลฯ พูดไป พ่อใหญ่ก็เริ่มใช้มือเขี่ยและลูบไล้ไปมาบริเวณโคนขาอ่อนที่ขาวเนียนของเธอ เมย์เองก็พยายามปัดป้องบ้าง แต่บางทีก็ปล่อยให้มันลูบไล้ขาอ่อนเล่นเหมือนกัน หลังจากนวดได้ไม่นาน พ่อใหญ่ก็พูดขึ้นมาว่า.......ไม่เอาละ...ไม่ค่อยหนุกเลย... เรามาเปลี่ยนกันบ้างดีกว่า... มา... เดี๋ยวพ่อจะนวดให้เมย์บ้างนะ... เมย์ตกใจ และรีบพูดไปว่า........ไม่ดีกว่าค่ะ เมย์ไม่ชอบให้คนมานวดให้หรอก... เมย์นวดให้ดีกว่านะ.....พ่อใหญ่ไม่ยอม รีบสวนต่อไปว่า.......ให้พ่อนวดให้บ้างดีกว่าน่ะ .... เมย์จะได้รู้ไง ว่านวดแบบไหนแล้วคนถูกนวดจะรู้สึกดี... แบบไหนรู้สึกไม่ดี จริงไหม... มานอนลง เดี๋ยวพ่อนวดให้เอง......พอเจอไม้นี้ เมย์เองก็อึ้งเหมือนกัน... เพราะไม่รู้จะตอบยังไง พ่อใหญ่ลุกขึ้นนั่ง แล้วค่อยๆ ผลักให้เมย์นอนลงอย่างว่าง่าย ไม่รู้สิครับ ตอนนั้นเอง ผมเพิ่งสังเกตเห็นว่าเมย์มีอาการหน้าแดงเล็กน้อย และเหมือนกับเธอเริ่มจะควบคุมตัวเองไม่ได้ (เมย์บอกผมภายหลังว่าสงสัยจะโดนพ่อใหญ่วางยาตอนที่เอาน้ำมาให้ดื่ม เพราะหลังจากนั้นไม่นาน เธอก็รู้สึกว่าอยากโดนเขายัดเยียดความเป็นผัวให้จริงๆ) เมย์นอนหงายลงกับเสื่อที่ปูอยู่กลางพื้นห้อง พ่อใหญ่เขยิบเข้าใกล้ ก่อนจะพูดชมเมย์ที่นอนหายใจรินๆ ว่า......หนูเมย์จ๋า รู้ไหม พ่อยอมรับเลยนะว่ารู้สึกตื่นเต้นจริงๆ ที่จะได้นวดให้หนูน่ะ เพราะตั้งแต่เกิดมา พ่อผ่านผู้หญิงมากว่าร้อยคนนะ ยังไม่เคยได้เจอะใครสวยและหุ่นดีเซ็กซี่เท่าหนูเลย วันนี้เดี๋ยวพ่อจะนวดให้สุดฝีมือเลยนะ....ฮะฮ่า...
พูดจบ พ่อใหญ่ก็เริ่มใช้มือหยาบหนาของเขาบีบนวดที่ปลีน่องขาวเนียนของเมย์แฟนสาวผม นี่เป็นครั้งแรกนะครับ ที่ผมเห็นชายอื่นสัมผัสเรือนร่างของเมย์แฟนสาวสุดเซ็กส์ของผมจะจะแบบต่อหน้าตาต่อตา เพราะที่ผ่านมาผมก็ได้ฟังแค่เรื่องอดีตของเธอเท่านั้น ส่วนที่เห็น ก็เพียงแค่เธอใส่ชุดเซ็กส์ๆ เดินยั่วชายอื่นให้ผมดูแล้วเกิดอารมณ์เสียวเล่นเท่านั้น.... แต่ตอนนี้... ภาพที่ผมเห็นคือ..... โอวววว.. พ่อใหญ่ ชายสูงอายุที่ยังคงเต็มไปด้วยตัณหาและความกำหนัดกำลังใช้มือหยาบหนาของเขาบีบเคล้นท่อนขาอ่อนที่ขาวเรียวของเมย์แฟนสาวคนสวยของผมอย่างหื่นกระหาย เขานวดตั้งแต่ปลีน่อง ก่อนจะนวดสูงขึ้นเรื่อยๆจนถึงโคนขาอ่อนที่ขาวเนียน... ท่าทางและสีหน้าของพ่อใหญ่ตอนนั้น มันช่างเหมือนกับพวกตัวผู้ร้ายหื่นกามยังไงยั่งงั้นเลยครับ ตอนนั้นดูท่าทางเมย์ก็คงมีอารมณ์เสียวไปด้วยนะ เพราะผมสังเกตเห็นเธอนอนบิดตัวสูดปากไปมาเป็นระยะๆ...พ่อใหญ่มองหน้าเมย์แล้วยิ้ม ก่อนจะพูดถามว่า.เป็นไง... รู้สึกสบายไหม.... เมย์ไม่ตอบแต่พยักหน้าเล็กน้อย... พ่อใหญ่จึงเริ่มนวดหนักขึ้น แล้วก็เริ่มพยายามที่จะสอดมือเข้าไปใต้ชายกระโปรงสีดำตัวสั้น...ตอนนั้นเมย์คงพอมีสติอยู่บ้าง จึงรีบปัดมือพ่อใหญ่ออก ผมแอบดูอยู่ว่าเมย์จะร้องให้ช่วยหรือไม่ แต่เธอก็ไม่เรียก แต่กลับต่อว่าพ่อใหญ่เชิงปรามๆ เล็กน้อยว่า...
....ตรงนั้น เมย์ไม่อนุญาตนะคะ พ่อไม่มีสิทธิ์ตรงนั้นนะ....พ่อใหญ่แสร้งยิ้ม ก่อนจะพูดว่า... ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร เดี๋ยวพ่อนวดที่อื่นให้ก่อนก็ได้....พูดจบพ่อใหญ่ก็ขยับเปลี่ยนที่นั่ง แล้วเปลี่ยนเป็นจับเรียวแขนของเมย์มานวดแทน คราวนี้พ่อใหญ่ดูหื่นกระหายมากขึ้น เขาเริ่มนวดและลูบไล้ท่อนแขนของเมย์อย่างเมามัน ตอนนั้นเอง ผมเริ่มสังเกตว่าเมย์เธอเริ่มไม่ขัดขืนแล้ว ปล่อยให้พ่อใหญ่นวดและลูบไล้แขนของเธออย่างเต็มที่ ไม่นาน มือหยาบๆของพ่อใหญ่ก็เปลี่ยนเป็นเลื่อนมาบีบนวดที่หัวไหล่ ก่อนจะเลื่อนต่ำลงมาที่บริเวณหน้าอก พอมือหยาบของพ่อใหญ่สัมผัสหน้าอกของเมย์แฟนสาวผม เมย์ก็สะดุ้งทันที เธอทำท่าเหมือนตกใจ แต่ก็ไม่ได้แสดงอาการขัดขืนอะไรมากมาย เมย์เพียงแค่ปรือตา แล้วถามพ่อใหญ่ว่า...... พ่อใหญ่จะทำอะไรเมย์น่ะ.... ซนจังเลยคนแก่เนี่ย......ไม่ทำอะไรหรอก... ก็แค่จะนวดให้เมย์รู้สึกสบายตัวไง... ไม่ชอบหรือ.... ฮะฮ่าๆๆๆๆ...พูดไป พ่อใหญ่ก็ใช้มือบีบเคล้นเต้าอวบของเมย์อย่างเมามันไป เมย์ทำท่าจะขัดขืน แต่สุดท้ายก็นอนหงายปล่อยให้เขาบีบเคล้นอย่างเมามัน เมื่อพ่อใหญ่เห็นว่าเมย์ไม่ขัดขืนแล้ว ทีนี้ เขาก็สอดมือหยาบๆ ของเขาเข้าไปใต้ชายเสื้อกล้ามรัดรูปสีดำเลย พ่อใหญ่ลูบไล้ไปมานิดเดียว ก็ถลกเสื้อกล้ามตัวน้อยขึ้นไปค้างเติ่งบนยอดอก ปล่อยให้เต้านมของเมย์หลุดทะลักออกมาเย้ยสายตาของเขาทั้ง 2 เต้าอย่างอล่างฉ่าง........ โห...หนูเมย์ ทำไมนมสวยและงามงอนแบบนี้ ขาวจั๊วะน่าดูดจังเลย มา.... ขอพ่อดูดหน่อยนะ ....
ยังไม่ทันที่เมย์จะตอบอะไร พ่อใหญ่ก็อ้าปากก้มลงไปงับดูดที่ยอดเต้าของเมย์เรียบร้อยแล้ว เมย์ตอนนั้นคงเสียวมากอ้าปากครางพร้อมกับแอ่นกายรับ เมย์ตระหวัดแขนโอบลำคอของพ่อใหญ่ให้ดูดเต้าอ่อนของเธอให้หนักเข้าไปอีก พ่อใหญ่ดูดเลียเต้านมของเมย์อย่างชำนวญ ก่อนจะหัวเราะแล้วเอ่ยชมว่า......หนูเมย์จ๋า.. นมของหนูนี่มันเด้งสู้ลิ้นของพ่อดีจัง หัวนมงี้แข็งเป็นเม็ดเลยนะ แสดงว่าเราคงเงี่ยนอยากโดนพ่อเย็ดแล้วใช่ไหม... ฮะ..ฮ่า....เมย์ไม่ตอบ แต่บิดตัวโอบรัดลำคอหนอกหนาของพ่อใหญ่หนักหน่วงขึ้น พ่อใหญ่ได้ใจ จึงใช้มืออีกข้างตะปบเข้าที่เต้าอ่อนอีกข้างของเมย์ แล้วก็ตะโบมบีบขยำขยี้เคล้นอย่างหื่นกระหาย มืออีกข้างของพ่อใหญ่ก็ล้วงเข้าไปใต้ชายกระโปรงสั้นอีกครั้ง แต่คราวนี้ เมย์แฟนสาวสุดเซ็กส์ของผมไม่ขัดขืนแล้ว เธอกลับนอนถ่างขาให้พ่อใหญ่จอมหื่นล้วงทะลวงได้โดยง่าย ไม่นาน พ่อใหญ่ก็จัดการรูดกางเกงในตัวน้อยของเมย์หลุดออกไปจากเรือนร่างของเธอ......พ่อใหญ่ขยับกาย แล้วปลดโสร่งสีน้ำเงินออกจากร่างกายของตนเอง.... พระเจ้า.... ควยยักษ์ขนาด 6 นิ้วเศษๆ สีดำเมื่อมกำลังแข็งตัวอย่างน่ากลัว ผมแอบดูอยู่บอกตามตรงนะครับ ตอนนั้นสับสนจริงๆ ใจนึงก็อยากจะเข้าไปขวาง แต่อีกใจก็อยากเห็นเมย์แฟนสาวสุดเซ็กส์ของผมโดนเย็ดจริงๆ เหมือนกัน เพราะบางทีเธอก็เร่าร้อนมากเหลือเกิน ผมสับสนไปหมด แต่พ่อใหญ่เขาไม่สับสนด้วยหรอกครับ เขาจับมือน้อยๆ ของเมย์มาจับที่ควยของเขา ซึ่งเมย์ก็ยอมทำตามอย่างว่าง่าย เมย์สาวกระตุกควยยักษ์ของพ่อใหญ่ไปมา ทำเอาผมเงี่ยนสุดๆ ในตอนนั้นจึงตัดสินใจว่า พอดีกว่า ผมเลยกดโทรศัพท์เข้าไปหาเมย์ทันที....พอเสียงโทรศัพท์เมย์ดัง เธอก็รับสาย พ่อใหญ่มีทีท่าหงุดหงิดมาก ผมก็แกล้งพูดในสายไปว่า ผมกำลังไปหานะ ทำอะไรอยู่...
เมย์ตอบผมด้วยเสียงสั่นๆ ว่ากำลังนวดให้พ่อใหญ่อยู่ แล้วถามผมกลับมาว่า พี่อีกนานไหมกว่าจะมาถึง.... (ตอนนั้นพ่อใหญ่ทำท่าทางบอกเมย์ให้บอกผมประมาณว่ายังไม่เสร็จ อย่างเพิ่งมา อะไรทำนองนี้ครับ)...ผมตอบไปว่า อีกแป๊บเดียว เดี๋ยวจะไปหานะ... (ผมพูดไปมองไปด้วยนะครับ)ตอนนั้นเอง ที่พ่อใหญ่ก็ก้มลงไปที่หว่างขาของเมย์แฟนสาวผม แล้วก้มหน้าที่เต็มไปด้วยหนวดเคราลงไปฟัดดูดที่โคกเสียวของเมย์อย่างหื่นกระหาย ทำเอาเมย์ครางออกมาทันที ผมแสร้งถามเมย์ว่าเป็นอะไรรึเปล่า... รู้ไหมครับ ว่าเมย์ตอบผมว่าอะไร......พี่อ๊อบ... เมย์กำลังนวดให้พ่อใหญ่อยู่นะ อีก 15 นาทีค่อยมาละกันนะคะ... พี่จะได้ไม่ต้องรอนาน... โอววววว...พูดจบ เธอก็วางสายทันที พ่อใหญ่หัวเราะด้วยความสะใจ..ก่อนจะพูดว่า.......อีหนูเมย์... นี่กูนึกว่าจะไม่ได้เย็ดมึงแล้ว แต่นี่มึงกลับถ่วงเวลาผัวมึงไม่ให้มาเร็วๆเองนะ แสดงว่าอยากเป็นเมียกูอีกคนล่ะสิ... ฮะฮ่า... ดีแล้ว อีดอก ร่านไม่เบาเหมือนกันนะ เห็นสวยๆเซ็กส์ๆ ไม่คิดว่าจะเร่าร้อนแบบนี้ ดี... เดี๋ยวคายยาวๆ แข็งๆของกูจะทำให้มึงสุขจนลืมผัวคนก่อนของมึงไปเลย ฮะฮ่า....พูดจบพ่อใหญ่ก็ตรงเข้าจับเมย์ให้ถ่างขาออก แล้วเอาควยยาวใหญ่ของเขามาจ่อที่ปากร่องเสียวอย่างหื่นกระหาย ผมแอบดูอยู่ตอนนั้นเสียวและตื่นเต้นมากๆเลยครับ ที่จะเห็นแฟนสาวสุดเซ็กส์ของตัวเองโดนควยคนอื่นแบบเต็มๆ กับตาจริงๆ ครั้งแรก พ่อใหญ่เอาควยถูไปตามร่องซึ่งตอนนั้นก็คงจะแฉะไปหมดแล้ว ก่อนจะแอ่นกายส่งลำควยสีดำเสียบทะลวงเข้าไปในเรือนร่างของเมย์แฟนสาวผมจนได้... เมย์ผวาเฮือก...ครางลั่นห้อง แล้วใช้มือทั้ง 2 โอบตระหวัดรั้งลำคอของพ่อใหญ่เข้ามาโอบทันที พ่อใหญ่ผ่านผู้หญิงมาเยอะ คงชำนาญในการจัดการสาวๆ มาก จึงแช่ลำควยขนาดยาวของเขาให้เสียบคาไว้กับหว่างขาของเมย์ แล้วบดคลึงไปมา ทำเอาเมย์เสียวจนครางไม่ได้ศัพท์เลยครับ พ่อใหญ่บดลำควยไปมาแล้ว ก็แอ่นกายกระแทกอีก 4-5 ครั้ง ก่อนจะทาบทับร่างใหญ่ของเขาลงบนเรือนร่างสุดเซ็กส์ของเมย์อย่างหื่นกระหาย มือทั้ง 2 ของเขาตะปบขยำเต้าอ่อนของเมย์อย่างเมามัน ส่วนปากก็บดขยี้ริมฝีปากของเมย์แล้วแรกรสจูบกับแฟนผมอย่างดูดดื่ม พ่อใหญ่ซอยลำควยใส่เมย์แบบไม่ยั้ง ปากก็ครางอย่างสะใจว่า...อีเมย์ ทำไมหีมึงมันฟิตจังวะ... เย็ดมันส์จริงๆ...อะไรทำนองนี้ไม่หยุดเลย ... พ่อใหญ่กระแทกหนักๆ ถีๆ เสียงดังผับๆๆๆๆๆ สนั่นบ้านเลยครับ ผมแอบดูทนไม่ไหว ช่วยตัวเองไป 2 รอบ... พ่อใหญ่กระแทกใส่เมย์แบบหื่นสวาทเต็มที่ เขาเล่นเมย์ทั้งท่านอนหงาย และท่าหมา ในที่สุด เขาก็ชักควยขนาดใหญ่ออกมา แล้วปล่อยให้มันฉีดน้ำกามใส่เต้าทั้ง 2 ของเมย์อย่างสะใจ (เมย์บอกผมว่าเธอถึงไป 3 ครั้งครับ) พ่อใหญ่พาเมย์ไปล้างตัว แล้วบอกให้เมย์แต่งตัวแล้วมานั่งรอผมที่ระเบียงด้านหน้า ระหว่างนั่งรอ (ผมยังคงแอบดูอยู่) พ่อใหญ่ก็จุดบุหรี่ขึ้นดูด แล้วพูดกับเมย์ว่าเขาเสียดายที่ผมกำลังจะมา ไม่งั้นจะขออึ๊บเมย์อีก 1-2 เกมส์เพราะเย็ดเมย์แล้วมันควยมากๆ พ่อใหญ่บอกว่าเขาชอบที่เมย์สวย หุ่นดี ร่อนเก่ง แถมครางได้อารมณ์อีก พ่อใหญ่บอกว่าอนาคตหากไปกรุงเทพ เขาจะขอไปหาเมย์ได้ไหม เมย์ยิ้ม บอกว่าไม่ได้... พ่อใหญ่คะยั้นคะยออีกยกใหญ่... แต่เมย์ก็ไม่ได้ให้เบอร์เขาไปครับผมรออีกสักพัก แล้วก็ทำทีเป็นแสร้งเดินเข้ามาที่บ้านของพ่อใหญ่จากทางด้านหน้า พ่อใหญ่ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ แต่ชมว่าเมย์นวดเก่งมาก ทำให้เขาสบายตัวเลย ผมนั่งไม่นาน ก็ชวนเมย์กลับ และนั่น ก็เป็นครั้งแรก ที่เมย์แฟนสาวสุดเซ็กส์ของผมเสียท่าให้กับชายอื่นให้ผมดูต่อ

Reply #2 on: November 20, 2009, 12:34:36 pm
หลังจากเหตุการณ์ครั้งนั้น ที่เมย์เสียท่าให้พ่อใหญ่อึ๊บต่อหน้าต่อตาผม ทำให้เมย์กล้าแสดงความเร่าร้อนในตัวเธอให้ผมเห็นมากยิ่งขึ้น เธอกล้าเล่าความจริงให้ผมฟัง ว่าความจริงแล้ว เธอไม่ได้เสียตัวให้ "ลุงค่อม" ซึ่งเป็นคนขับรถของ บอย แฟนเก่าของเธอเพียงแค่ 2 ครั้งตามที่เธอบอกแต่แรก แต่ในความเป็นจริง เธอเสียตัวให้มันถึง 4 ครั้ง (แต่ละครั้งก็หลายเกมส์) ยิ่งไปกว่านั้น เธอยังยอมรับกับผมตรงๆอีกว่า บางครั้งเวลาที่มีเซ็กส์กับผม เธอยังเคยนึกถึงท่อนควยฝังมุกของเจ้าลุงค่อมอีกด้วยส่วนเจ้า "เดช" อดีตเจ้านายเก่าของเมย์ เมย์ก็สารภาพกับผมตรงๆว่าเคยนอนกับมันถึง 3 ครั้ง (แต่ละครั้งก็หลายเกมส์) แต่เมย์เล่าว่าเจ้าเดชนั้นเป็นเสี่ยที่มีเด็กสาวๆ หลายคน เขาแต่งงานแล้ว แต่ยังชอบมีบ้านเล็กบ้านน้อยเต็มไปหมด อย่างว่าแหละครับ ตามประสาคนมีตังค์ ทำอะไรก็ไม่น่าเกลียดครับหลังจากวันนั้น ส้มโทรมาหาผมบ่อยขึ้น จนทำให้เมย์เริ่มสงสัย ความจริงแล้วส้มก็เป็นผู้หญิงที่สวยและหุ่นดีคนหนึ่งนะครับ อย่างที่ผมบอกไว้แต่แรก ส้มจะสวยแบบไทยๆ หน่อยนะ แต่เมย์ดูจะหุ่นเซ็กซี่ ผิวขาว และแต่งตัวร้อนแรงกว่าส้มครับ จนวันนึง ส้มก็โทรมาชวนผมไปดูหนัง ผมไม่อยากให้เมย์คิดมาก และอีกอย่างก็สงสารส้มด้วย จึงตกลงไปกับเธอโดยไม่ได้บอกเมย์วันนั้น ส้มแต่งตัวออกมาพบผมด้วยชุดสุดเซ็กซี่ เธอใส่สายเดียวสีขาว และใส่กางเกงยีนส์ขาสั้นสีน้ำเงินตัวฟิตเปรี๊ยะ โชว์ขาอ่อนที่ขาวเนียน ผมเห็นงี้บอกตามตรงนะครับ ควยลุกแข็งเลย แต่ก็ต้องพยายามเก็บอาการเอาไว้ ระหว่างที่ไปดูหนังกัน ส้มก็เล่าว่า "โป้ง" สามีของเธอคงจะมาติดสาวใหม่ที่กรุงเทพแน่ๆ ดังนั้นเธอจึงคิดจะย้ายมาหางานทำในกรุงเทพ เพื่อจะได้เฝ้าดูสามีของเธอได้ง่ายขึ้น ผมเองก็เห็นด้วย จึงพาเธอไปสมัครงานกับบริษัทของ "อนันต์" ซึ่งเป็นเพื่อนสนิทของผมเอง จริงๆแล้วอนันต์เพื่อนผมก็รู้จักกับส้มมาก่อนแล้ว ตั้งแต่สมัยที่ส้มเป็นแฟนผมอยู่ ดังนั้นพอเห็นหน้าจึงจำได้ และอนันต์ก็ตกลงรับส้มเข้าทำงานในตำแหน่งประชาสัมพันธ์ของบริษัทเขาทันทีส้มดีใจมาก รีบโทรบอก โป้ง สามีของเธอทันที เธอบอกสามีเธอว่าจะเริ่มงานสัปดาห์หน้า และจะรีบไปหาบ้านเช่า พอวางสาย ส้มก็ขอให้ผมพาเธอไปหาบ้านเช่าแถวๆ ที่สำนักงานใหญ่ของบริษัทของสามีเธอ ผมก็ตกลง พูดจบ ส้มก็ขอกุญแจรถจากผม เพื่อขอทำหน้าที่เป็นคนขับ (ปกติสมัยที่เราคบกัน ส้มจะขอกุญแจรถจากผมเพื่อขับเองบ่อยๆ) ผมก็ยื่นให้เธอไป ส้มขับรถหาบ้านโดยมีผมนั่งไปด้วย โดยตระเวณหาบริเวณสำนักงานใหญ่ของสามีเธอ หาไปหามา เชื่อไหมครับ จู่ๆ เธอก็หักรถเข้าโรงแรมม่านรูด ผมตกใจมาก ถามเธอว่าทำไม... เธอมองหน้าผมแล้วยิ้ม ก่อนจะพูดว่า.... ...พี่อ๊อบคิดว่าส้มไม่รู้หรือคะ ว่าพี่มองส้มตั้งแต่เช้าแบบนี้ พี่ต้องการอะไร.... เราเป็นแฟนกันมาก่อนนะ........ใช่... แต่ว่าส้มเอ่อ.......แล้วไงล่ะคะ.... ก็ในเมื่อโป้งนอกใจส้มได้.. ทำไมส้มจะทำแบบนั้นบ้างไม่ได้... นี่ส้มแค่พาพี่เข้าโรงแรมนะ ยังไม่ได้ยอมให้พี่อึ๊บส้มนะ.. เรื่องแบบนั้น มันต้องทั้ง 2 ฝ่ายค่ะ ไม่ใช่ส้มคนเดียว....ฟังเธอพูดก็ถูกครับ เพราะเธอแค่ขับเข้าโรงแรมอย่างเดียวนิ...ผมคิด... แต่ก็รู้ว่าอะไรจะเกิดตามมา ... พอเราเข้าในห้องแล้ว ส้มก็จัดการหรี่ไฟ... แล้วก็..ผมกับส้มก็ปรี่เข้าหากันทันที เรือนร่างของส้มที่ผมเคยเชยชม ถึงแม้ว่าบัดนี้จะได้ผ่านมือชายอื่นมาแล้ว แต่เต้าอวบและเรือนร่างส่วนต่างๆก็ยังกระชับและน่าขยำขยี้เสมอ ผมจัดการปลดเสื้อผ้าชุดเซ็กซี่ของเธอออก ก่อนจะขยี้สวาทเธอไปถึง 2 เกมส์...
หลังจากนั้น ระหว่างที่เรา 2 คนนอนคุยกันไปเรื่อยๆ ส้มก็สารภาพให้ผมฟังอย่างหมดเปลือก ว่าเธอยอมรับว่าถึงเธอจะแต่งงานไปแล้ว แต่เธอก็ยังรู้สึกหวงผม และไม่พอใจที่เห็นผมแสดงความรักกับเมย์มากๆ ดังนั้นเธอจึงเป็นคนวางแผนที่จะให้ พ่อใหญ่ จับเมย์มาทำเมียให้ได้ ....พูดถึงตอนนี้ ผมเองก็ยอมรับนะครับ ว่ารู้สึกงงและตกใจมากๆ และไม่คิดว่าส้มจะกล้าพูดเรื่องแบบนี้ ผมละล่ำละลักถามเธอไปว่า..
... แล้วนี่ตกลง ส้มเป็นคนวางแผน และรู้เรื่องทั้งหมดเลยหรือ....ส้มมองหน้าผม แล้วยิ้ม ก่อนจะตอบอย่างมั่นใจว่า...รู้สิคะ ส้มเองแหละ ที่ตั้งใจชวนพี่ไปเที่ยวที่บ้าน เพื่อจะให้พ่อใหญ่ได้มีโอกาสเห็นนังเมย์ (ส้มเรียกเมย์ด้วยน้ำเสียงหมั่นไส้) แล้วก็เป็นคนวางแผน กะจะให้นังเมย์แฟนสาวของพี่เข้าไปโดนพ่อใหญ่อึ๊บ แต่ถึงแม้ว่าส้มจะพลาดในตอนแรก... แต่ว่า.........แต่ว่าอะไร... ผมถามต่อ.......แต่ว่าสุดท้าย พ่อใหญ่ก็ได้อึ๊บนังเมย์แฟนสาวสุดร่านของพี่จริงๆ ไม่ใช่รึคะ... พูดจบส้มก็มองหน้าผมแล้วยิ้มให้อย่างสะใจ...ผมตอนนั้นตกใจมากเลย เพราะไม่เข้าใจเหมือนกันว่าส้มจะรู้ได้ไง ว่าเมย์พลาดท่าเสียทีให้พ่อใหญ่จับทำเมียจริงๆ ไปเรียบร้อยแล้ว เพราะวันนั้นที่เข้าไปในสวน ส้มก้เห็นอยู่เต็มตาว่าผมเองก็เข้าไปกับเมย์ด้วย เว้นแต่ว่า......ส้มรู้เรื่องทั้งหมดได้ไง... หรือว่า.......หรือว่าอะไรคะ........หรือว่าส้มเองก็...ส้มเงียบ ไม่มีเสียงตอบ... ซึ่งนั่นก็เป็นคำตอบที่ผมสังหรณ์ใจไว้แต่แรกแล้ว.......นี่แสดงว่าส้มเองก็เคยโดนพ่อใหญ่จับทำเมียมาแล้วใช่ไหม มันถึงยอมเล่าอะไรๆ ให้ส้มฟังมากขนาดนี้... หา???....ไม่มีเสียงตอบ... ส้มเพียงแต่พยักหน้า....แล้วมองหน้าผมแบบอายๆ ผมมองหน้าเธอ แล้วถามต่อว่ามันเกิดขึ้นได้อย่างไร......พ่อใหญ่ข่มขืนส้มค่ะ หลายครั้งแล้ว แต่ส้มไม่อยากเล่าให้โป้งฟัง กลัวจะเกิดปัญหา และนี่ก็เป็นอีกเหตุผลนึง ที่ทำให้ส้มอยากย้ายกลับเข้ามาอยู่กรุงเทพฯ....ผมมองหน้าเธออย่างเข้าใจ ก็พ่อใหญ่มันหื่นขนาดนั้น เจอสาวๆ สวยๆ อย่างส้ม ที่สามีไม่ค่อยอยู่บ้าน ใครจะทนไหว ผมจึงเลี่ยงที่จะไม่ถามต่อเรื่องของเธอ แต่เปลี่ยนเรื่องคุยว่า......แล้วพ่อใหญ่พูดถึงเมย์ว่าไงบ้างครับ......
ส้มมองหน้าผม ก่อนจะถามผมว่าอยากรู้จริงๆ หรือ พอผมตอบว่า "จริง" ส้มก็เล่าว่า......พ่อใหญ่บอกว่า ไม่เคยเย็ดใครมันส์เท่ากับเย็ดเมย์มาก่อนเลย เขาบอกว่า เมย์ร่านได้สะใจเขาจริงๆ เขา.......เขาอะไรครับ... ผมถามต่อ....พ่อใหญ่เขาให้ส้มวางแผนให้เขาได้เย็ดเมย์อีก แล้วเขาจะให้รางวัลส้มค่ะ.......รางวัลอะไร.... ก็..... รูปถ่ายเปลือยของส้ม กับ......กับใครครับ... ผมถามต่อด้วยความตื่นเต้น......กับเสี่ยอ้น เพื่อนสนิทของพ่อใหญ่ค่ะ...พอฟังจบ ผมถึงเข้าใจเหตุการณ์ทั้งหมด เรื่องของเรื่องก็คือ นอกจากส้มแฟนเก่าผมจะพลาดท่าเสียทีให้กับพ่อใหญ่แล้ว หลังจากนั้นเธอยังพลาดท่าโดนพ่อใหญ่วางแผนให้เธอไปโดนเพื่อนสนิทของเขาคือ "เสี่ยอ้น" อึ๊บอีกด้วย ยิ่งไปกว่านั้นพ่อใหญ่ตัวแสบยังแอบถ่ายรูปตอนที่ส้มมีอะไรกับเสี่ยอ้นเอาไว้อีกหลายรูป เพื่อใช้สำหรับแบล็คเมลย์เวลาอยากขึ้นมาเมื่อไร ก็ใช้รูปเหล่านี้บังคับให้ส้มยอมเขา ผมถามว่ารูปพวกนี้อยู่ที่ไหน ส้มบอกว่า อยู่ในห้องนอนของพ่อใหญ่...พอถึงตอนนี้ เพื่อนๆ รู้ไหมครับ ว่าผมคิดอะไร ... ใช่แล้ว... ผมกำลังคิดว่าผมจะขอร้องให้เมย์แฟนสาวสุดเซ็กส์ของผมไปยั่วสวาทพ่อใหญ่อีกครั้ง เพื่อให้ส้มหาทางแอบเข้าไปขโมยเอารูปเหล่านี้คืนมาให้ได้ครับ

ประสบการณ์เสียวของสาวเมย์สุดเซ็กส์ตอนที่ 4
ก่อนอื่นผมก็ต้องขอขอบคุณทุกคำติชมและคำแนะนำนะครับ ส่วนไหนหากผมนำไปปรับปรุงได้ ผมก็จะทำครับ ดีใจที่มีหลายๆ คนชอบ สัญญาว่าจะพยายามรีบเขียนมาให้แบ่งๆ กันอ่านครับสำหรับคอมเม้นท์ของคุณ Prathanc78 (นักโพสระดับสูง) ที่แนะนำมาว่าอยากให้มีฉากรุมนั้น ผมเข้าใจนะครับ ว่าท่านคงชอบแบบนั้น แล้วก็ขอบคุณจริงๆ สำหรับคำแนะนำและกำลังใจทุกๆ ตอนของผมเลย แต่บังเอิญว่าผมอยากให้เรื่องมันดำเนินไปตามเค้าโครงเรื่องจริงมากกว่าน่ะครับ (เวลาผมเขียนแล้วนึกถึงเหตุการณ์ตอนนั้น ผมก็ได้อารมณ์ไปด้วยครับ) ส่วนตัวละครอย่าง "เสี่ยอ้น" จะมีบทบาทอย่างไรนั้น เอาไว้ติดตามต่อนะครับ รวมถึงคนเก่าๆ อย่างเช่น "ลุงค่อม" หรือ "เจ้าเดช"ด้วยนะครับ ผมไม่อยากเกริ่นมาก เดี๋ยวจะไม่ตื่นเต้นครับเข้าเรื่องต่อเลยนะกันนะครับ.... หลังจากที่ผมทราบจากส้มว่าเธอพลาดท่าเสียทีให้กับพ่อใหญ่ไปแล้วหลายครั้ง แถมเธอยังไปพลาดท่าโดนพ่อใหญ่ส่งไปให้ "เสี่ยอ้น" ซึ่งเป็นเพื่อนสนิทของพ่อใหญ่เองอึ๊บอีกคน แถมพ่อใหญ่ยังมีการแอบถ่ายรูปเอาไว้แบล็คเมลย์เธอด้วยแล้ว ผมก็อยากจะช่วยส้มขึ้นมาจริงๆ เสียแล้ว เพราะถึงแม้ว่าตอนนั้นผมจะเลิกรากับส้มแล้ว และเธอก็แต่งงานไปเรียบร้อยแล้ว แต่ผมก็ยังรักและห่วงเธออยู่มาก ยิ่งวันนั้นผมเพิ่งควบคุมสติตัวเองไม่ได้ พลาดไปมีอะไรกับเธออีก ดังนั้น ผมจึงรับปากเธอว่า จะช่วยเธอเอารูปคืนมาให้ได้ ส้มถามผมว่าจะทำอย่างไร ผมก็บอกว่าจะเอากุญแจไขตู้ในห้องนอนของพ่อใหญ่มาให้ส้มให้ได้... คืองี้นะครับ เล่าถึงตอนนี้ ผมคงต้องขออนุญาตอธิบายนิดนึงเพื่อความเข้าใจก่อนนะครับ... คือว่าเท่าที่ผมฟังจากส้ม พ่อใหญ่เก็บหนังสือโป๊ วีซ๊ดีโป๊ รวมถึงรูปโป๊เปลือยและฉากร่วมเพศของส้มกับเสี่ยอ้นเอาไว้ในตู้หัวเตียงของเขา ซึ่งกุญแจของตู้ใบนี้จะถูกเก็บไว้ในกระเป๋าสตางค์ที่คล้องอยู่ที่เอวของพ่อใหญ่ตลอดเวลา (ยกเว้นเวลานอนหรืออาบน้ำ) ซึ่งผมก็ถามส้มว่า ที่ผ่านมาทำไมส้มไม่แอบขโมยมาเปิดเอง ส้มก็บอกผมว่า เพราะพ่อใหญ่รู้ว่าส้มรู้ว่ารูปเหล่านั้นถูกเก็บไว้ที่ไหน ดังนั้นเฉพาะเวลาที่เขาเรียกส้มไปนอนด้วย เขาจะเอากระเป๋าสตางค์และกุญแจไปซ่อนเสมอ เพื่อไม่ให้ส้มขโมยได้ (ส้มบอกว่าเธอเคยพยายามจะขโมยมาแล้วครั้งนึงครับ แต่พลาดท่าถูกพ่อใหญ่จับได้ พ่อใหญ่จึงระวังตัวมากๆ)ดังนั้นทางแก้.... ใช่แล้วครับ หัวสมองผมคิดออกทางเดียว ต้องใช้คนอื่นเข้าประชิดตัวพ่อใหญ่ เพื่อไม่ให้พ่อใหญ่ไหวตัวทัน ซึ่งคนๆเดียวที่ผมคิดออก ก็คือเมย์ แฟนสาวสุดเซ็กซี่ของผม ผมบอกส้มถึงแผนการณ์นี้ ส้มตกใจแล้วรีบพูดทันที......ไม่มีทางหรอกค่ะ.. เมย์เขาไม่ได้ชอบส้ม ไม่ได้สนิทอะไรด้วย ทำไมเขาจะต้องมาเปลืองตัวเพื่อส้มอีก........ไม่หรอกครับส้ม... ผมตอบ... เมย์เขาก็ไม่ได้เกลียดอะไรส้มหรอกนะ หากพี่พูด พี่เชื่อว่าเขาต้องเต็มใจทำแน่นอน เพราะเขาชอบช่วยคนบริสุทธิ์ที่ถูกรังแกอยู่แล้ว อีกอย่าง พี่ว่า... เรื่องเสี่ยงๆ แบบนี้ เมย์เขาชอบนักแหละ... ...แต่ส้มว่า..อย่าเลยดีกว่านะคะ.... ส้มไม่อยากเป็นหนี้บุญคุณใคร......เอาน่า.. ไม่ต้องคิดมากหรอกครับ เดี๋ยวพี่คุยกับเมย์เอง... แต่ส้มต้องสัญญากับพี่อย่างนึงนะ......สัญญาอะไรคะ......สัญญาว่า หากทำงานนี้สำเร็จ ส้มจะต้องเลิกมีอคติกับเมย์นะ....ส้มมองหน้าผม หยุดคิดนิดนึง ก่อนจะตอบว่า... ได้ค่ะ....ไม่เป็นการยากเลยครับ ที่ผมจะชักแม่น้ำทั้ง 5 เพื่อให้เมย์แฟนสาวสุดเร่าร้อนของผมยื่นมือเข้ามาช่วยในเรื่องนี้ ผมบอกเมย์ว่า จะให้เธอยั่วพ่อใหญ่ เพื่อถ่วงเวลาเขาเท่านั้น (แต่ไม่ต้องโดนจริงๆ)แล้วระหว่างที่เมย์อยู่กับพ่อใหญ่ จะให้ส้มไปเปิดกุญแจ เพื่อเอารูปเหล่านั้นออกมา (เหมือนในหนังเลยไหมครับ แต่อารมณ์ตอนนั้น ผมคิดออกแบบนั้นจริงๆครับ) เมื่อส้มเสร็จงาน ผมก็จะส่งซิกให้เมย์รู้ เมย์ก็จะปลีกตัวออกจากพ่อใหญ่ซึ่งไม่รู้ตัวมาก่อน เป็นอันว่าเสร็จงาน ส้มก็จะเป็นอิสระจากเกมส์ตัณหาของพ่อใหญ่ แล้วเธอก็จะได้ย้ายเข้ามาอยู่กรุงเทพแบบสบายใจเสียทีแผนการณ์ต่อไป จะทำยังไงให้พ่อใหญ่อยู่ห่างจากกระเป๋าสตางค์ที่คล้องเอว... ไม่ยากครับ คำตอบก็คือ ก็ต้องให้เขาถอดเสื้อผ้าออกไง... แผนของผมตอนนั้นก็คือ การชวนพ่อใหญ่ไปเที่ยวรีสอร์ทเพื่อว่ายน้ำไงครับ เขาจะได้ถอดเสื้อผ้าออกหลังจากเรา 3 คนตกลงวางแผนกันเรียบร้อยแล้ว สัปดาห์ต่อมา ผมกับเมย์ก็ออกเดินทางไประยองอีกครั้ง แต่คราวนี้ส้มได้ทำการจองที่พักในโรงแรมแบบรีสอร์ทไว้ให้เราด้วย 2 ห้องครับ (2 ห้องติดกัน) โดยรีสอร์ทแห่งนี้อยู่ห่างจากสวนของพ่อใหญ่ประมาณ 15 กม. เท่านั้น (ขับรถแป๊บเดียวครับ) ผมแอบติดกล้องจิ๋วเอาไว้ห้องแรก 2 ตัว และเอาเครื่องรับมาติดตั้งใส่ไว้ในห้องที่ 2 เพื่อแอบดู (เพราะผมเตรียมใจไว้แล้วครับ ว่าบางทีเหตุการณ์อาจไม่เป็นไปตามแผน มันอาจจะเลยเถิดจนเมย์อาจต้องเสียตัวให้พ่อใหญ่อีกทีก็ได้)ผมกับเมย์ขับรถไปถึงระยองบ่ายวันเสาร์ แล้วก็ไปเจอส้มที่โรงแรมตามที่นัดไว้ พอเข้าไปในห้อง เราก็จัดของทั้งหมดทำทีว่าพักในห้องที่ 1 ครับ ส่วนห้องที่ 2 เปิดไว้โล่งๆ มีเพียงเครื่องรับภาพวงจรปิดเท่านั้น ส้มบอกเราว่า เธอโกหกพ่อใหญ่ว่าจะไปหาเพื่อนที่กรุงเทพ 2-3 วัน ส้มบอกว่า พอเธอบอกพ่อใหญ่ว่าจะมากรุงเทพ พ่อใหญ่ก็รีบถามทันที ว่ามาหาไอ้อ๊อบ ผัวเก่าหรือเปล่า.......เปล่าหรอกค่ะ ส้มไม่ได้ไปหาพี่อ๊อบหรอก... ทำไมหรือคะ.. ...เปล่า นึกว่าจะไปหามัน... ...แล้วพ่อถามถึงพี่อ๊อบทำไมรึคะ......เปล่าไง... ไม่ได้ว่าอะไรไง....ไม่ไปก็ไม่ไปสิวะ.. ...อ้าว ก็หนูถามพ่อไง... ว่าถ้าหนูไปหาพี่อ๊อบ พ่อจะทำไมรึคะ......เปล่า ก็ถ้าหนูไป พ่อจะได้ไปด้วยไงวะ เผื่อจะได้เจอนังเมย์สุดเซ็กส์อีก.... บอกตามตรงนะ...คิดแล้วยังเสียวไม่หายเลยว่ะ ฮะฮะฮ่า.... อีนี่แม่งเร่าร้อนดีชิบเป๋งเลย... เสียดายวันนั้นผัวมันมาเสียก่อน ไม่งั้นล่ะก็ พ่อคงต้องเบิ้ลอีกสัก 2-3 ทีแน่ๆ ฮะฮ่าๆๆๆ....นี่คือคำพูดที่ส้มเล่าให้ผมกับเมย์ฟัง เชื่อไหมครับ ได้ฟังเพียงเท่านั้น ควยผมก็แข็งโด่อีกแล้ว ส่วนเมยนั้น ไม่ต้องพูดถึง หน้าแดงเลยครับ ท่าทางคงมีอารมณ์ตื่นเต้นขึ้นมาทันที ส้มคงรู้จากตอนนี้แหละ ว่าเมย์ช่างเป็นสาวที่ร้อนแรงจริงๆ......ดังนั้น หมายความว่า... พ่อใหญ่ไม่รู้ใช่ไหมคะ... ว่าส้มยังอยู่แถวนี้.... เมย์ถามด้วยเสียงสงสัยปนเซ็กซี่.......ใช่ค่ะ... เขาคิดว่าส้มไปกรุงเทพแล้ว......เยี่ยมเลย... ผมพูด งั้นเดี๋ยวบ่ายนี้พี่จะแกล้งพาเมย์ไปหาพ่อใหญ่ แล้วแกล้งบอกว่าพี่กับเมย์มาที่ระยองนี้แล้วจะพักที่โรงแรม 2 คืน พี่จะบอกอีกว่าวันพรุ่งนี้พี่ต้องไปสัมนาในตัวเมืองทั้งวัน เพื่อล่อให้เขามาหาเมย์ที่โรงแรม จากนั้นก็ให้เมย์ชวนพ่อใหญ่เล่นน้ำ พอเขาถอดเสื้อผ้าออก พี่ก็จะพาส้มไปขโมยรูปทั้งหมดออกมา เมื่อเราได้ของแล้ว ก็เป็นอันว่าจบงาน... เป็นไงครับแผนของพวกเรา เคลียร์ไหม.......เคลียร์ค่ะ... แต่ว่า... เมย์จะต้องระวังตัวด้วยนะ... ส้มพุดเตือนด้วยความเป็นห่วง... ...ไม่ต้องห่วงหรอกครับ... พี่บอกเมย์แล้วว่าให้ยั่วยวนพ่อใหญ่อยู่แถวๆ สระว่ายน้ำของโรงแรม แถวนั้น พ่อใหญ่คงทำอะไรเมย์ไม่ได้ง่ายๆ หรอก.......ใช่ค่ะ เมย์คงไม่พลาดให้พ่อใหญ่ง่ายๆหรอกค่ะ ส้มไม่ต้องห่วงหรอกนะ...หลังจากนั้น ส้มก็เข้าไปนอนพักในห้องที่ 2 ส่วนผมก็นั่งดูดบุหรี่รอเมย์ที่บ่นว่าอากาศร้อนอาบน้ำ พออาบน้ำเสร็จ เธอก็กระโจมอกด้วยผ้าขนหนูเดินมาหาผม ผมมองหน้าเมย์ ท่าทางตอนนั้นเธอก็คงอยากเต็มที่เลยครับ ผมเลยกระตุกผ้าขนหนูออก โห... นมเธองี้ตั้งเต้าเลยครับ ปลายหัวนมทั้งสองชูชัน แสดงว่าเธอคงมีอารมณือยากมากแน่ๆ ผมจึงคว้าร่างเปลือยของเธอเข้ามากอด แล้วจัดการปลุกอารมณ์เสียวเธอด้วยการเลียไซร้ไปตามซอกคอและติ่งหู ส่วนมือผมก็ขยำเคล้นเต้าอ่อนของเธออย่างได้อารมณ์........อูยยย... พี่อ๊อบขา....เมียยยยเสียววววนะ.... อูยยยซีสสสสส... อย่าค่ะ...... ผมไม่ตอบ แต่ยังคงละเลงลิ้นสากดูดเลียไปตามซอกคอและติ่งหูที่แสนหอมของเธอ เพราะผมรู้ว่านี่คือหนึ่งในจุดอ่อนของเมย์......อูยยย... เสียวนะ... พี่อ๊อบอย่า... นี่พี่จะเอาเมียตอนนี้หรือคะ...ผมขยำหน้าอกเธอแรงขึ้น พร้อมกับบีบเน้นๆ ที่ยอดปทุมถันของเธอ ทำเอาเมย์สะดุ้งเฮือก คว้าคอของผมแน่น เมย์ตอนนั้นคงเสียวมากแน่ๆ จึงใช้มืออีกข้างของเธอรูดซิปกางเกงของผม พร้อมกับงัดแก่นกายของผมที่แข็งจนแทบจะระเบิดแล้วออกมา ถึงตอนนั้นเอง ผมก็นึกได้ว่าหากรีบร้อนเย็ดเมย์ไป บางทีเธออาจทำให้เสียแผน เพราะอาจทำให้เมย์ไม่เร่าร้อนตอนไปเจอพ่อใหญ่จริงๆก็ได้ ดังนั้นผมจึงถามเธอว่าทนไหวไหม... เมย์ไม่ตอบ แต่พยายามจับของผมใส่เข้าของเธอ ผมจึงกลั้นใจบอกเธอไปว่า ........อดใจอีกนิดเถอะที่รัก... ผัวไม่หนีไปไหนหรอกนะ... แต่ตอนนี้เรามีงานใหญ่ต้องทำ ... มีคนเลวหื่นกามรอให้เมียไปสะสางนะ...เอาไว้เสร็จงานก่อน... ผัวจะไม่ปล่อยเมียหนีไปไหนทั้งวันทั้งคืนเลย.... เจอผมพูดแบบนี้เข้าไป เมย์ก็ค้อนผมทีนึง ก่อนจะผละออกจากกายผม แล้วแกล้งเปลี่ยนเรื่องคุยว่าเธอเลือกเสื้อผ้าที่จะใส่ไปยั่วพ่อใหญ่ไม่ถูก ผมเลยลุกขึ้น แล้วบอกเธอให้เอาเสื้อผ้ามาให้ผมเลือกให้เธอเอากระเป๋าเสื้อผ้าออกมาเท... โห... เพื่อนๆ ครับ ผมงี้ตกใจเลย เพราะมีหลายชุดที่ผมไม่เคยเห็นเลยครับ เอคงแอบไปซื้อมาใหม่ และที่สำคัญ แต่ละชุดทำไมมันช่างสั้นและตัวเล็กขนาดนั้น ยิ่งชุดว่ายน้ำทูพีซสีดำเงาๆที่เมย์ตั้งใจไปซื้อมาใหม่เพื่อที่จะเอาไว้ใส่ว่ายน้ำกับพ่อใหญ่ในวันรุ่งขึ้นด้วยแล้ว มันช่างเหมือนกับไม่ได้ใส่อะไรเลยครับ บราตัวนิดเดียว แถมยังเหมือนปิดแค่ครึ่งเต้าอีก ส่วนบิกินี่ข้างล่างก็เป็นแค่สามเหลี่ยมเล็กๆ เซ็กซี่มากๆเลยครับผมเลือกให้เธอใส่เชิ้ตแขนสั้นสีดำครับ แต่ให้เปิดกระดุมด้านบนออก 2 เม็ดแล้วโนบรา (เวลาก้มทีไร เต้านมโผล่ทะลักทุกทีเลยครับ) ส่วนกระดุมข้างล่าง2 เม็ดก็ไม่ต้องติด แต่ใช้ปลายเสื้อทั้ง 2 ข้างผูกเข้าหากันเพื่อโชว์สะดือ (เพื่อนๆ คงคิดภาพออกนะครับ) ข้างล่างก็ให้เธอใส่กางเกงยีนส์ขาสั้นจู๋ตัวฟิตเปรี๊ยะฟอกสีอ่อนๆ โชว์ท่อนขาที่ขาวเรียว.... พระเจ้า... ภาพที่ผมเห็น... แฟนผมนี่เหมือนนังแมวยั่วสวาทดีๆ นี่เอง.... ผมบอกเมย์ว่า จะต้องทำให้พ่อใหญ่เห็นแล้วอดใจไม่ไหว แล้วมาหาเมย์ที่โรงแรมให้ได้นะ... เมย์มองหน้าผมแล้วยิ้ม ก่อนจะตอบว่า.... คอยดูฝีมือเมียแล้วกันค่ะ..ที่รัก.

Reply #3 on: November 20, 2009, 12:35:05 pm
ประสบการณ์เสียวของสาวเมย์สุดเซ็กส์ตอนที่ 5
ผมขับรถพาเมย์ที่อารมณ์คงกำลังอยากสุดๆ ไปหาพ่อใหญ่บ้ากามตอนประมาณบ่าย 4 โมงเย็น สำหรับผมในตอนนั้น หากจะถามว่าอยากไหม คำตอบก็คือ เงี่ยนสุดๆเลยครับ เพียงแต่ว่าผมจำเป็นจะต้องพยายามอดกลั้นเอาไว้ เพราะรู้ดีว่าภารกิจใหญ่ที่พลาดไม่ได้กำลังรออยู่ข้างหน้า และที่สำคัญ.... อาจจะมีเรื่องตื่นเต้นแบบไม่คาดฝันรออยู่ให้ลุ้นแบบสุดๆอีกด้วยระหว่างทาง ผมสังเกตเห็นเมย์มีท่าทางตื่นเต้น หายใจแรงๆ ถี่ๆ หลายครั้ง ผมจึงพยายามชวนเมย์คุยไปด้วย เพื่อคลายความเครียดของเธอ รวมถึงเพื่อเป็นการปลุกอารมณ์เสียวของเธอไปด้วย ผมถามเมย์ว่าตื่นเต้นไหม เมย์ก็ถามว่าทำไมจะต้องตื่นเต้น ผมก็เลยแกล้งแซวว่า... ก็จะไปหาพ่อใหญ่จอมหื่นแบบนั้น.. เมย์ไม่ตื่นเต้นบ้างเหรอ....เมย์มองหน้าผม แล้วยิ้มให้ ก่อนจะตอบผมแบบยั่วๆ ว่า.......ไม่เห็นจะต้องตื่นเต้นเลย... พ่อใหญ่น่ะ ก็ผัวเมย์คนนึงนะ... ในเมื่อมิกี๊ผัวเมย์คนนี้ไม่ยอมเอาเมย์ เดี๋ยวเมย์ไปหาผัวอีกคนก็ได้ คนนี้ถึงจะแก่ไปหน่อย แต่ว่า...ลีลาเขาก็ร้ายกาจน่าดูนะ.... คราวก่อน ยังทำเมย์จนเสียวแทบแย่เลย...เชื่อไหมครับ ได้ยินเธอพูดเพียงเท่านี้ ก็ทำเอาควยของผมแข็งโด่ขึ้นมาทันทีแบบไม่ทันตั้งตัว ผมมองหน้าเธอด้วยความเงี่ยน เมย์คงรู้ จึงแกล้งเอามือมาจับควยผมที่แข็งจนเป้ากางเกงตุงไปหมดแล้ว ก่อนจะอุทานว่า........โห... พี่อ๊อบเนี่ย เดี๋ยวนี้พอเมียพูดถึงว่าจะไปโดนคนอื่นเย็ดทีไร พี่ควยลุกทุกทีเลยนะ สงสัยพี่จะเซ็กส์ขึ้นสมองแล้วสิเนี่ย.... ชอบจังเลยนะ... เมียตัวเองโดนคนอื่นเย็ดน่ะ... คอยดูเหอะ เดี๋ยวจะแอบไปให้คนอื่นเย็ดทุกวันเลย ดูซิยังจะชอบแบบนี้อีกไหม....พูดจบเมย์ก็ค่อยๆ รูดซิปเป้ากางเกงของผม แล้วใช้นิ้วเรียวของเธองัดเอาแก่นกายของผมที่แข็งสุดๆ ออกมา พร้อมกับเริ่มชักว่าวให้ผม ตอนนั้น บอกตามตรงนะครับ มันเสียวและตื่นเต้นมากๆเลย มือที่จับพวงมาลัยของผมมันสั่นไปหมด ใจนึงผมก็อยากจะจอดข้างทาง แล้วเย็ดเมย์ให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย แต่อีกใจก็อยากให้เมย์มีอารมณ์อยากมากๆ เพื่อให้มายั่วพ่อใหญ่ให้สำเร็จก่อน แล้วคืนนี้ผมค่อยกลับไปจัดการเธอให้หายอยาก ผมมองไป เห็นใบหน้าเธอที่สวยงามกำลังส่งสายตาและรอยยอ้มท้าทายผมอย่างยั่วยวน มองต่ำลงมา เห็นเต้าอ่อนขาวอวบที่กำลังเต้นกระเพื่อมตามจังหวะการหายใจของเธอเบียดกันอยู่ภายใต้เสื้อเชิ้ตสีดำตัวเล็ก ตอนนั้น กระดุมเสื้อเชิ้ต 2 เม็ดบนของเธอถูกเปิดออก ซึ่งมันก็เพียงพอที่จะให้ผมสามารถมองเห็นเต้าอวบขนาด 34 นิ้วที่แสนจะน่าบีบขยำของเธออย่างที่สุดแล้ว ยิ่งในบางจังหวะที่เธอก้มลงมาชักว่าวให้ผม มันทำให้ผมเห็นเต้าอวบทั้ง 2 ข้างของเธอหมดทั้งสองพวงเลย มองไปข้างล่าง เรียวขาอ่อนที่ขาวเนียนโชว์เนื้ออล่างฉ่าง อาวว.. นี่ผมกำลังจะส่งเมียสาวสุดเซ็กส์ไปหาโคแก่หื่นราคะอีกครั้งแล้วหรือ.... ใจผมคิดเรื่อยเปื่อย คิดถึงการเผชิญหน้าของความหื่นตัณหาของพ่อใหญ่กับความเร่าร้อนของแฟนสาวสุดเซ็กส์ของผม.... ยิ่งคิดก็ยิ่งเสียว ส่วนเมย์ก็สาวควยผมชักเข้าออกตามจังหวะไปเรื่อยๆ ไม่นาน..... เรียวนิ้วทั้ง 5 ของเธอก็ทำให้ผมถึงสวรรค์ได้โดยง่าย น้ำกามผมแตกพุ่งกระฉุดออกมาเยอะมากเลยครับ มันล้นทะลักเต็มมือเมย์จนไหลเยิ้มเลย เมย์มองหน้าผมแล้วยิ้ม ก่อนจะหยิบทิชชูมาทำความสะอาดให้ แล้วพูดว่า........เมย์ช่วยให้พี่สบายตัวแล้วนะ.... คราวหน้าอย่าแกล้งเมย์อีกล่ะ รู้ไหมว่าเวลาอารมณ์ค้างน่ะ มันเป็นยังไง....ผมมองหน้าเธอแล้วยิ้มอย่างอายๆ ก่อนจะตอบว่า... เดี๋ยวเสร็จงาน พี่สัญญาว่าจะชดใช้ให้เมย์เองครับ....เราไปถึงบ้านพ่อใหญ่ประมาณ 5 โมงเย็น พอไปถึง เราก็จอดรถ ผมลงเดินไปหาพ่อใหญ่ที่กำลังนอนเอนกายพิงผนังบ้านดูดบุหรี่อยู่ก่อน วันนั้นพ่อใหญ่ไม่ได้ใส่เสื้อ นุ่งแค่โสร่งสีลายน้ำเงินขาวตัวเดียว พอเขาเห็นผม ก็ถามผมว่า มาคนเดียวหรือ.... ผมตอบว่า... ผมมากับเมย์ พอได้ยิน พ่อใหญ่ก็ทำท่าดีใจ แล้วถามว่า แล้วเมย์ล่ะ อยู่ไหน....ผมมองหน้าพ่อใหญ่ ก็เห็นแววความหื่นกระหายในตัวเขาที่มีต่อแฟนผมทันที ผมแกล้งทำเป็นไม่รู้ ก่อนจะตอบไปว่า เมย์กำลังคุยโทรศัพท์อยู่บนรถ เดี๋ยวคงลงมาครับ....พ่อใหญ่ชวนให้เรา 2 คนพักที่บ้านในสวนกับเขาคืนนี้ แต่ผมปฏิเสธ บอกไปว่าเราได้ทำการจองโรงแรมเอาไว้แล้ว 2 คืน พ่อใหญ่ทำท่าเซ็งๆ ผมเลยรีบเข้าแผนบอกแกว่าวันพรุ่งนี้ (วันอาทิตย์) ผมจะต้องเข้าไปทำธุระในตัวเมืองทั้งวันและเมย์คงอยู่คนเดียว เห็นบอกว่าจะอยู่โรงแรม ยังไงๆ หากพ่อใหญ่ว่าง ก็ให้ช่วยไปดูแลเมย์หน่อยละกันนะ ผมกลัวว่าเมย์จะเหงาครับ...ได้ยินเพียงเท่านี้ แววตาของพ่อใหญ่ก็เป็นประกายทันที เขารีบถามผมว่าผมกับเมย์พักที่โรงแรมไหน พอรู้ว่าโรงแรมอยู่ไม่ไกล พ่อใหญ่ก็ดีใจจนออกนอกหน้าจนผมสังเกตเห็นท่าทางของเขาดูแล้วเกิดความรู้สึกกลัวขึ้นมาแบบแปลกๆ ผมหวนคิดกลับไปว่าหากปล่อยเมย์ไว้กับพ่อใหญ่นานทั้งวันแบบนั้น เมย์คงโดนเขาล่อจนอ่วมแน่ๆ ดังนั้นผมจึงรีบเปลี่ยนแผนกลางอากาศทันที
ผมแกล้งทำเป็นมีโทรศัพท์มือถือเข้าแล้วพูดคนเดียว ก่อนจะวางสายแล้วบอกพ่อใหญ่ว่าเพื่อนที่นัดผมไว้พรุ่งนี้ขอเลื่อนเป็นช่วงบ่ายๆ ดังนั้นผมจึงจะขอให้พ่อใหญ่ช่วยไปอยู่เป้นเพื่อนกับเมบย์เฉพาะในช่วงนั้น พอได้ฟังว่าเวลาน้อยลง พ่อใหญ่ก็มีสีหน้าเจื่อนลงเล็กน้อย แต่เขาก็ควบคุมอารมณ์ได้อย่างรวดเร็ว พ่อใหญ่บอกผมว่าจะชวนเมย์ไปเที่ยวโน่นเที่ยวนี่ เพื่อเมย์จะได้ไม่เหงา ผมได้ฟังก็ตอบไปว่าความคิดดีนะครับ แต่ผมคิดว่าเมย์อาจจะไม่ไป เพราะเห็นเมย์บอกว่าอยากอยู่โรงแรมว่ายน้ำมากกว่า... ยังไม่ทันที่เราจะพูดอะไรกันต่อไป เมย์ก็เปิดประตูลงจากรถมา.....โห.... พ่อใหญ่อุทาน แต่กลืนน้ำลายแล้วไม่พูดอะไรต่อ... เพราะสาวเมย์แฟนผมยามนี้ เธอช่างเซ็กซี่เหลือเกิน เสื้อเชิ้ตสีดำตัวเล็กที่เธอใส่แล้วเปิดกระดุมด้านบนออก 2 เม็ด แถมยังมัดชายเสื้อทั้ง 2 ข้างเข้าด้วยกัน มันช่างเน้นให้เห็นถึงเต้าอวบและสะดือที่ขาวเนียนของเธออย่างจงใจ กางเกงยีนส์ฟอกขาสั้นจู๋ตัวฟิตเปรี๊ยะ รัดจนโคกและสะโพกของเธอนูนเด่น มันช่างเน้นส่วนล่างของเธอดีเหลือเกิน ท่อนขาอ่อนที่ขาวเนียนถูกปล่อยโชว์อล่างฉ่าง พระเจ้า..... ผมนึกภูมิใจลึกๆ ทำไมแฟนผมถึงได้เซ็กส์แบบนี้นะ........ว่าไง หนูเมย์คนสวย.... พ่อใหญ่ร้องทักแบบคุ้นเคยพร้อมกับพยายามส่งสายตายิ้มหวานให้ แต่เมย์แฟนสาวของผมทำเป็นไม่สน เธอเพียงยกมือไหว้เขา แล้วยิ้มให้อย่างยั่วๆ ก่อนจะเดินมานั่งข้างหลังผม....ว่าไงจ๊ะ วันนี้ลมอะไรหอบเมย์มาล่ะ... .....จะลมอะไร เมย์ก็มากับพี่อีอบ... สามีเมย์สิคะ... พี่อีอบเขามีธุระ... เมย์ก็เลยมาด้วย ก็เท่านั้นเองแหละค่ะ.... ไม่เห็นมีอะไรเลย.... พูดจบเมย์ก็ยิ้มให้พ่อใหญ่อย่างยั่วยวนแกมเชิดๆ ก่อนจะแกล้งทำเป็นนั่งก้มหน้าลงเล้กน้อย เพื่อให้พ่อใหญ่ได้มีโอกาสเห็นว่า เธอโนบรา!!!!!!!!!!ผมลอบชำเลืองดูสายตาพ่อใหญ่ เขาจ้องดูแต่เต้าอวบทั้ง 2 ข้างของเมย์แบบไม่กระพริบ จนผมเองก็รู้สึกเงี่ยนขึ้นมาอีกอย่างรวดเร็วแบบไม่น่าเชื่อ (ทั้งๆ ที่เมย์เพิ่งช่วยผมเสร็จมาหมาดๆ เมื่อกี๊นี้เอง) ผมจึงคิดจะเร่งกระบวนการนี้ให้จบเร็วๆ จึงรีบออกอุบายพูดออกไปว่า........ผมว่า เราไปคุยต่อข้างบนดีไหมครับพ่อใหญ่... อยู่ที่นี่ยุงมันเยอะน่ะครับ...ทุกคนเห็นด้วย เราทั้ง 3 คนจึงขึ้นไปคุยต่อบนบ้าน ผมเดินนำทั้งพ่อใหญ่และเมย์ไปนั่งที่โซฟาห้องนั่งเล่น โดยผมเลือกที่จะนั่งติดพ่อใหญ่ แล้วให้เมย์นั่งฝั่งตรงข้าม (เพื่อที่ผมจะได้มีโอกาสเห็น ว่าเมย์ยั่วพ่อใหญ่อย่างไรบ้าง) ตลอดเวลาประมาณ 20 นาทีที่เรานั่งคุยกัน เพื่อนๆ เชื่อไหมครับ ว่าผมงี้ควยแข็งตลอดเลย ก็เมย์แฟนผมสิครับ เธอทั้งเล่นลิ้นส่งสายตายั่วยวน พูดจาสองแง่สองง่ามสู้กับพ่อใหญ่ แถมยังแกล้งนั่งถ่างขา ไขว่ห้าง สลับเรียวขาโชว์ขาอ่อนไปมา บางทีก็แกล้งทำเป็นก้มลงมาหาของในกระเป๋าถือที่เธอวางบนโต๊ะกลางชุดโซฟาบ้าง ทำให้ทั้งผมและพ่อใหญ่ได้มีโอกาสเห็นเต้าอ่อนทั้ง 2 เต้าของเธอแบบเต็มๆ พวงอยู่บ่อยๆ.... เราคุยกันไปเรื่อยๆ ทั้งเรื่องทั่วไปบ้าง เรื่องลามกบ้าง แต่ก็แปลกที่พ่อใหญ่เลือกที่จะไม่พูดถึงโปรแกรมในช่วงบ่ายวันรุ่งขึ้นเลย.... ในที่สุด เพื่อไม่ให้เสียเวลามากไป ผมจึงแกล้งออกอุบายว่าจะไปเข้าห้องน้ำ แล้วผมก็รีบลุกออกมาพอผมเดินออกมาแล้ว ผมก็หลบไปที่ผนังด้านข้างเพื่อแอบดู พ่อใหญ่พอเห็นผมไม่อยู่ ก็รีบพูดกับเมย์ด้วยน้ำเสียงที่เปลี่ยนไปว่า........ว่าไงจ๊ะเมียรักคนสวย........ หนอย อยู่ต่อหน้าผัวทำเป็นไม่สนใจพ่อเลยนะ..... ได้ข่าวว่าพรุ่งนี้เมียจะต้องอยู่คนเดียวหรือ... ไปเที่ยวกับพ่อไหม เดี๋ยวพ่อจะพาไปเที่ยวเอง.....เมย์มองหน้าพ่อใหญ่ ยิ้มให้ที่มุมปาก ก่อนจะทำเป็นเชิดใส่ แล้วตอบว่า.......บ้า.... ใครว่าเมย์เป็นเมียพ่อใหญ่คะ.... เมย์มีสามีแล้วนะ.........อ้าววว... ไหงพูดแบบนั้นล่ะจ๊ะที่รักคนสวย คราวก่อนยังเด้งหีรับควยพ่ออยู่เลยนะ.... แล้วจากกันแค่ไม่กี่วัน จะมาทำลืมอีกหรือ....เมย์จ้องหน้าพ่อใหญ่แบบเชิดๆ ก่อนจะตอบแบบยั่วๆ ว่า.....ไอ้ลืมน่ะ เมย์ไม่ลืมหรอก.... แต่คราวก่อน....พ่อใหญ่ผิดสัญญากับเมย์นะ.... หลอกเมย์ให้มามานวดให้ แต่สุดท้ายพ่อใหญ่กลับ........... สุดท้ายกลับอะไร.... หนูเมย์คนสวย........สุดท้าย พ่อใหญ่ก็กลับแอบนวดเมย์ไง....พ่อใหญ่หัวเราะ... แล้วเริ่มรู้ว่าเมย์เองก็คงเริ่มมีอารมณ์เสียวกับความหื่นปนสัปดนของเขาขึ้นมาบ้างแล้ว พ่อใหญ่จึงพูดสวนกลับออกไปว่า.......คราวก่อนนั้น พ่อไม่ได้นวดเมย์หรอกนะจ๊ะ... ที่พ่อทำน่ะ เขาเรียกว่านาบต่างหาก .. แต่บอกตามตรงนะ เมย์เป็นสาวสวยเซ็กซี่ที่แสนจะเร้าใจจริงๆ.... ดูสิ แค่นั่งตรงนั้น ก็ทำให้ควยของพ่อแข็งไปหมดแล้ว เมย์มองหน้าพ่อใหญ่แล้วยิ้มให้อย่างยั่วยวน ก่อนจะพูดต่อว่า.........พ่อใหญ่โม้ป่าว อายุก็ปูนนี้แล้ว แค่มองเมย์เนี่ยนะ ก็แข็งแล้วหรือ.... ไม่จริงมั้ง ... เมย์ว่าพ่อใหญ่โม้แน่ๆ เลย.... ถามจริงๆเหอะ... แค่มองเมย์นั่งยั่วแค่เนี้ย... มันทำให้ของพ่อใหญ่แข็งจริงรึเปล่าคะ...พ่อใหญ่มองหน้าเมย์ ขบกรามกรอดๆ แบบหื่นสุดๆ แต่เขาก็มีสติพอที่จะมองซ้ายขวา เมื่อเห็นว่าผมยังไม่โผล่มา พ่อใหญ่ก็ถลกโสร่งของตัวเองขึ้น เพื่อให้ท่อนลำควยขนาดใหญ่ของเขาที่กำลังแข็งตัวชี้โด่ปรากฎกายอวดตัวต่อสายตาเมย์...ผมแอบดูด้วยความตื่นเต้น ควยของพ่อใหญ่ใหญ่จริงๆครับ มันมีลำตัวสีดำสนิทและกำลังชี้โด่อย่างน่ากลัว หมอยของพ่อใหญ่ดกมากๆ รกรุงรังไปหมดเลย แต่สำหรับเมย์แล้ว เมย์คงไม่ได้กลัวลำควยขนาดเขื่องของพ่อใหญ่เลยสักนิด เธอมองลำควยของพ่อใหญ่แล้วยิ้มอย่างสะใจ ก่อนจะลุกขึ้นเดินส่ายสะโพกเข้าไปหาพ่อใหญ่อย่างเร่าร้อน พอไปถึงเธอก็ก้มลงไปใกล้ๆ แล้วใช้นิ้วเรียวสวยของเธอที่เมื่อกี๊เพิ่งช่วยปลดปล่อยอารมณ์ใคร่ของผมมาหยกๆ จับไปที่ปลายท่อนควยของพ่อใหญ่อย่างเร่าร้อน พ่อใหญ่ตกใจสะดุ้งเฮือกด้วยความเสียว เมย์มองหน้าพ่อใหญ่อีกครั้ง ก่อนจะพูดเบาๆ แบบยั่วๆ ว่า.......อุ๊ยยย.... นี่มันแข็งจริงๆด้วยนี่คะ.....พูดจบ เมย์ก็เริ่มใช้นิ้วเรียวของเธอสาวควยของพ่อใหญ่เบาๆ อย่างเร่าร้อน พร้อมทำเป็นหลับตาสูดปากยั่วยวนเขา พ่อใหญ่ถึงตอนนี้คงทนไม่ไหวแล้ว จึงใช้มือหยาบหนาของเขาตะปบเข้าไปที่เต้านมขาวอวบที่หลุดออกมานอกเสื้อเชิ้ตสีดำตัวเล็กของเมย์อย่างหื่นกระหาย ส่วนมืออีกข้างของพ่อใหญ่ก็พยายามรั้งเอวคอดของเมย์เข้ามากอดในทันที ... เมย์เจอแบบนี้เข้าไปคงตกใจมาก จึงร้องว้ายยยย ออกมา..... ทำเอาพ่อใหญ่ตกใจรีบหยุด.... แล้วบอกให้เมย์เงียบทันที.... เมย์พอหายตกใจก็ยิ้มให้ แล้วพูดกระซิบกับพ่อใหญ่ว่า...... วันนี้พอแค่นี้ก่อนละกันนะคะ .....แน่จริง พรุ่งนี้เจอกันค่ะ... ไปหาที่โรงแรมแล้วกันนะ แล้วเมย์จะรอ.... อยากรู้จังว่าเอ็นของพ่อใหญ่จะมีฤทธิ์แค่ไหนเชียวพูดจบเมย์ก็เดินกลับออกมา แล้วเดินกลับไปนั่งที่เก้าอี้ของเธอ ถึงตอนนั้น ผมรู้ดีว่าพ่อใหญ่คงเงี่ยนมากๆแน่ เขากำลังจะลุกขึ้นตามเมย์ไปที่โซฟา ผมจึงแกล้งทำเสียงดังเล็กน้อย แล้วทำทีเป็นเดินกลับออกมาจากห้องน้ำ พ่อใหญ่ตกใจรีบนั่งลงที่เดิม ผมทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ลงไปนั่งคุยกับพ่อใหญ่ต่ออีกเล็กน้อย ก่อนที่เรา 2 คนจะลากลับออกมา... เป็นอันว่าภารกิจยั่วยวนให้พ่อใหญ่หลงกลออกจากบ้านได้ทำสำเร็จเรียบร้อยแล้ว จากนี้ไปก็ถึงตอนสำคัญ คือวันลงมือขโมยรูปลับของส้มในวันรุ่งขึ้น.หลังจากกลับมาจากบ้านของพ่อใหญ่ พอถึงห้อง ไม่ต้องสงสัยเลยว่าผมทำอะไรกับเมย์บ้าง ลีลาเกมส์รักระหว่างผมกับเธอในวันนั้น มันช่างร้อนแรงสิ้นดี เชื่อไหมครับ ระหว่างที่ผมกำลังกระเด้าเธออยู่นั้น ผมกลับจินตนาการไปว่าเมย์กำลังโดนพ่อใหญ่กระเด้าอยู่ ส่วนเมย์เองก็บอกกับผม (หลังจากที่เรามีเซ็กส์กันเสร็จแล้ว) ว่าเธอเองก็จินตนาการว่ากำลังโดนพ่อใหญ่ทะลวงหีอยู่เช่นกัน เรามีเซ็กส์กับแบบรุนแรงและดุดันมากๆ ครับ แต่ว่า... เรามีกันแค่เกมส์เดียวนะครับ เพราะผมรู้ดีว่า วันพรุ่งนี้ จะเป็นวันสำคัญที่เราจะพลาดไม่ได้เลย (ส่วนส้มคืนนั้นเธอก็นอนในห้องที่ 2 นะครับ ผมกับเธอก็ไม่ได้มีอะไรกัน เพราะไม่อยากให้เมย์คิดมากครับ)เช้าวันอาทิตย์ ผมตื่นขึ้นมาตอนประมาณ 9 โมงกว่าๆ ก็เห็นเมย์นอนเล่นเพราะเธอตื่นแล้ว ผมสังเกตได้ชัดเลยครับว่าเมย์มีอาการตื่นเต้นมาก ผมเข้าไปกอดเธอ พอผมปลดชุดนอนของเธอออก ผมก็เห็นชัดเลยครับว่าเธอคงกำลังอยากมากแน่ๆ เพราะหัวนมของเธอตั้งชูชันทั้ง 2 ข้างเลย น่าดูดมากๆเลยครับ ผมอดใจไม่ไหว เลยงับดูดเลียไซร้ชอนไชไปเล็กน้อย เมย์เจอผมไซร้เข้าไปก็อ่อนปวกเปียกเลยครับ ผมเอามือล้วงไปที่หว่างขาของเธอ.... โห.... แฉะไปหมดเลยครับ ผมมองที่โคกสวาทของเธอ มันมีขนขึ้นดกมากพอดูครับ (อย่างว่าน่ะครับ สาวเซ็กส์จัดน่ะ ขนที่ตรงของลับก็คงมากพอดูนะครับ) ..... ดังนั้น ผมจึงตัดสินใจว่าในเมื่อวันนี้ผมจะต้องยอมให้แฟนผมแต่งชุดว่ายน้ำไปยั่วยวนผู้ชายแล้ว ผมก็จะต้องจัดการให้เธอได้สวยเซ็กซี่แบบสมบูรณ์แบบที่สุดเลยครับผมจัดการตัดแต่งขนหมอยของเมย์จนเหลือแต่สั้นๆ บางๆ ดูแล้วเซ็กซี่มากๆเลยครับ เมย์เองก็ดูจะพอใจมากๆทีเดียว พอล้างขนออกเสร็จ เธอก็ตรงเข้ามากอดผม แล้วอ้อนเบาๆ ว่า.........พี่อ๊อบขา....เมียตื่นเต้นจังเลยค่ะ...........ไม่ต้องตื่นเต้นหรอกครับ..... พี่รู้นะว่าเมียพี่เก่ง.... ยังไงๆ ก็ต้องจัดการพ่อใหญ่ได้อยู่แล้ว....ผมพุดพร้อมกับโอบกอดเมย์อย่างทะนุถนอม.....แล้วท่าเมย์พลาดท่าเสียทีให้พ่อใหญ่ล่ะคะ....เมย์พูดพร้อมกับเบียดตัวเข้ามาแนบกับผมที่อก.....ไม่ต้องกลัวหรอกนะ... เดี๋ยวพอพ่อใหญ่เขาถอดเสื้อผ้าออกเพื่อลงเล่นน้ำกับเมย์ พี่ก็จะรีบบึ่งรถพาส้มไปขโมยเอารูปทันทีเลย พี่คิดว่าไปกลับคงไม่เกินครึ่งชั่วโมงหรอก... เมย์ถ่วงเวลาพ่อใหญ่ไว้แล้วกันนะ ก็อย่างที่บอกแหละ พอพี่ได้รูปมาหมดแล้ว พี่จะเอากุญแจมาคืนเขา ทีนี้ เมย์ก็ไม่ต้องยั่วพ่อใหญ่อีกแล้ว พี่จะแกล้งกลับไปเร็วๆ ทีนี้เราจะให้เขาแต่งตัวแล้วกลับไปเลยก็ยังได้.... ถึงตอนนั้น เราก็ทำสำเร็จแล้ว กว่าพ่อใหญ่จะถึงบ้าน เขาก็คงไม่รู้หรอก ว่าเรา 2 คนวางแผนช่วยส้มขโมยเอารุปลับออกมา.... จริงไหมครับ....เมย์เบียดเต้าอ่อนของเธอเข้ามาแนบที่อกผม ก่อนจะมองหน้าผมแล้วถามต่อว่า... ....แต่หากพ่อใหญ่เขารู้ว่ารูปหายขึ้นมาในช่วงเวลาที่เขาอยู่กับเราล่ะคะ เขาก็ต้องสงสัยเราแน่ๆเลย พี่ว่าไหม ยิ่งไปกว่านั้น หากพอเราได้รูปแล้วรีบไล่เขากลับไปแบบผิดสังเกตุ เขาก็ต้องยิ่งสงสัยเราหนักเข้าไปอีก พี่อ๊อบว่าจริงไหมคะ.........อืม..... จริงอย่างที่เมย์พูดแฮะ (ผมคิด) แล้วงั้นเมย์ว่าเราควรทำไงดีล่ะครับ.........เมย์ว่า... พี่คงต้องยอมให้เมย์อยู่กับพ่อใหญ่นานหน่อยแหละค่ะ คงไม่ใช่แค่ครึ่งชั่วโมงอย่างที่พี่วางแผนไว้แต่แรกหรอกนะ... แต่คงต้องอย่างน้อยสัก 2-3 ชั่วโมงแหละค่ะ .....จึงจะสมจริงหน่อย....ได้ยินเท่านี้ ควยผมก็แข็งปั๋งขึ้นมาทันที เวลาตั้ง 2-3 ชั่วโมง แล้วเมย์แฟนสาวสุดเซ็กส์ของผมจะเอาตัวรอดจากความหื่นกระหายสวาทของโคเฒ่าอย่างพ่อใหญ่ได้อย่างไร ผมคิดแล้วก็เงี่ยนขึ้นมาอย่างบอกไม่ถูก จึงก้มหน้าลงไปฟัดที่โคกสวาทที่เนียนจนแทบจะไร้ขนของเธออย่างอดไม่ได้ ผมฉกลิ้นปาดเลียตามร่องเสียวของเธอที่ตอนนั้นแฉะไปหมดแล้วอย่างเร่าร้อน เมย์แฟนสาวคนสวยของผมก็คงเงี่ยนไม่แพ้กัน... จึงเด้งหีตอบรับลิ้นของผมแล้วครางลั่นห้องเลย........โอวววว..... พี่อ๊อบจ๋า.... เมียเสียวจังเลย.... พี่อ๊อบช่วยเมียด้วยนะคะ.....อูยยยย...ซีสสสส... เลียอีกสิคะ เน้นๆ..หน่อย....โอ้วววววว.....เสียวววว.....ผมตวัดลิ้นฉกเลียไปตามร่องเสียวของเธอ ส่วนมือทั้ง 2 ข้างก็บีบบดขยี้เต้าอวบทั้ง 2 ข้างของเธออย่างหื่นกระหาย เมย์ยามนั้นเร่าร้อนมากๆเลยครับ เธอร่อนหีส่ายสะโพกรับการดูดเลียของผมอย่างถึงใจจริงๆ เธอตระหวัดเรียวขารัดคอผมไว้แบบหลวมๆ พร้อมกับเด้งส่วนล่างเป็นจังหวะๆ..........พี่อ๊อบขา.... เมย์กลัวจังเลย..... กลัวพ่อใหญ่หื่นกามมันจะอึ๊บเมียค่ะ..... โอ๊ยยยย เสียววววจังเลยยยยค่ะ.....ผมได้ฟังก็ยิ่งเงี่ยน จึงพูดตอบไปว่า.......ไม่ต้องกลัวหรอกจ้ะเมียจ๋า ผัวจะคอยดูอยู่ห่างๆเองงง นะ หากเมียไม่ไหว ผัวจะเข้าไปช่วยเองจ้ะ...พูดไป ผมก็ลากลิ้นเลียสูงขึ้น ผ่านสะดือขาวเนียนไปดูดที่เต้าอ่อนทั้ง 2 ส่วนข้างล่างผมก็ใช้นิ้วแหย่ทะลวงโคกสวาทของเมย์อย่างเมามัน เมย์ร่อนหีรับนิ้วสวาทของผมอย่างเร่าร้อน เธอใช้มือข้างหนึ่งกระตุกแก่นกายของผมที่แข็งอยู่แล้วให้แข็งปั๋งสุดๆ ก่อนจะพยายามให้ผมรีบๆ เย็ดเธอจริงๆ เสียที....ผมรวบรวมความอดทน พยายามอดกลั้นที่จะไม่เย็ดเธอแบบจริงๆ เพราะกลัวจะทำให้งานใหญ่ในช่วงบ่ายของเราเสียแผนไปหมด รวมถึงจะทำให้ช่วงบ่ายหมดความตื่นเต้นไปด้วย ผมจึงตัดสินใจใช้นิ้วกับร่องเสียวของเมย์ต่อไป แล้วขอให้เมย์ใช้นิ้วกับแก่นกายของผมไปด้วย... ไม่นาน เมย์ก็มีอาการเสียวเกร็งแล้วกระตุก แสดงว่าเธอถึงไปแล้ว 1 ครั้ง ส่วนผมก็ถูกเมย์รีดน้ำกามออกมาเช่นกัน ผมพาเมย์ไปอาบน้ำชำระร่างกาย... และแต่งตัว เพื่อรอรับการมาเยือนของพ่อใหญ่ โคเฒ่าหื่นราคะ ที่กำลังจะมาหาเมย์ แฟนสาวสุดเซ็กส์ของผมด้วยความกระหายสวาทอย่างเต็มที่.