close buttonclose buttonclose button
ชายเดี่ยวครั้งแรก..เยี่ยมจริงๆ

ชายเดี่ยวครั้งแรก..เยี่ยมจริงๆ

เรื่องเสียว · 67352

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผม ชื่ออาทครับ.. อายุ 28 คนกรุงเทพฯ ติดตามเกี่ยวกับเรื่อง swing มานานแล้ว.. ใจนึงก็คิดว่าเป็นเรื่องคุยกันสนุกๆ ซะมากกว่า คงมีเรื่องจริงไม่กี่เรื่องหรอก.. แต่ด้วยความที่ติดตามอ่านเรื่องเสียวของสมาชิกมานาน ทำให้มันซึมซับ แล้วอยากลองดูว่ามีจริงหรือ ผมเลยสมัครเป็นชายเดี่ยวไว้ แล้วก็คอยติดตามผลมาเรื่อยๆ จนผ่านไป 2-3 เดือนก็ยังเงียบอยู่ ก้คิดว่าคงชวดแล้ว จนกระทั่งเมื่อตอนต้นปี มีสมาชิกคู่ อยู่คู่นึงอยู่ต่างจังหวัดติดต่อมาทาง mail แรกทีเดียวผมแปลกใจแล้วก็ดีใจ ตื่นเต้น บอกไม่ถูก เราได้ติดต่อกันทาง mail อยู่เกือบเดือน ใจความประมาณว่า ต้องการให้ชายเดี่ยวไปช่วยหน่อย เพราะพี่ผู้ชายมีปัญหา ผมก็ไม่เอะใจอะไร จนต่างฝ่ายต่างแน่ใจแล้วว่าคงอยากจะทำความรู้จักกันเพิ่มขึ้น.. ก้เลยแลกเบอร์โทรกัน.. พี่ผู้ชายชื่อ พี่หนุ่ยอายุ 37 พี่ผู้หญิงชื่อ พี่หลิน อายุ 32 เบอร์โทรที่แลกกัน..เป็นเบอร์ของพี่หลินครับ.. ครั้งแรกที่ผมโทร ผมตัดสินใจอยู่นานว่าจะโทรดีมั๊ย โทรไปแล้วจะเริ่มคุยยังงัย.. แต่ในที่สุดผมก็ลองโทรคุยดู.. พี่หลินเป็นคนคุยสนุกครับ.. ทำให้ผมคลายความตื่นเต้นไปเยอะ.. แกก็คุยเหมือนผู้ใหญ่คุยทั่วๆ ไปครับ.. ถามสารทุกข์สุขดิบ เป็นงัย ทำอะไร เคยไปนั่นไปนี่มามั๊ย อะไรทำนองนี้.. เราโทรคุยกันเกือบทุกวัน จนเหมือนสนิทกันเลย.. โทรคุยกันประมาณ 2 เดือนเห็นจะได้ ความสัมพันธ์ก็เริ่มพัฒนามากขึ้น เราเลยนัดเจอกัน ที่ฟิวเจอร์รังสิต เพราะพี่เค้าอยู่ สระบุรี พอเจอตัวจริง ทั้งคู่ดูดีกว่าในรูปมากๆ ครับ พี่หนุ่ยเป็นผู้ชายที่หุ่นดีมาก ผิวขาว ดูแล้วรู้เลยว่าเป็นพวกชอบออกกำลัง ส่วนพี่หลิน ตัวจริงออกหมวยๆ หน่อย ผิวขาว ตัวเล็ก แต่มีหุ่น หน้าอก สะโพก กำลังดีไม่ใหญ่ไม่เล็ก วันนั้นถือว่าเป็นวันที่ทำความรู้จักกันครั้งแรก.. ทั้งคู่ชวนผมทานข้าว เสร็จแล้ว พี่หนุ่ยก็ขอตัวไปทำธุระ บอกให้ผมอยู่เป็นเพื่อนพี่หลินก่อน.. พอพี่หนุ่ยออกไป เราก็เดินดูโน่น นี่ นั่น แล้วก็ไปดูหนังฆ่าเวลากัน.. ตลอดเวลาที่อยู่กับพี่หลิน พี่หลินเป็นคนคุยสนุก ชอบพูดเล่น แล้วออกจะดูโก๊ะๆ น่ารักดีครับ.. เราทั้งคู่ไม่ได้พูดถึงเรื่องสวิงกันเลย ต่างคุยกันเรื่องอื่น แล้วผมก็เป็นเพื่อนพี่หลินซื้อเสื้อผ้า พี่หลินจะลองชุดให้ผมดูทุกชุด ชุดแบบน่ารักบ้าง ชุดออฟฟิสบ้าง ชุดแบบเซ็กซี่บ้าง เราเดินเล่นมั่ง นั่งเล่นมั่ง จนกระทั่งพี่หนุ่ยแกทำธุระเสร็จ ก็นัดเจอกัน วันนั้นไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ.. เราอยู่ในห้างฯ กันเกือบ 2 ทุ่ม พี่หนุ่ยก็ขอตัวกลับ.. หลังจากวันนี้นเราก็แชต กันมั่ง โทรคุยกันมั่ง ทั้งพี่หนุ่ย และพี่หลิน สลับกันไป.. จนเราเริ่มสนิทกันมากขึ่นๆ พี่หนุ่ยก็เอ่ยปากชวนผมไปเที่ยวที่บ้าน และชวนผมค้างคืนด้วย.. ผมรู้ทันทีว่าการที่พี่หนุ่ยชวนค้างคืนที่บ้านแกคงมีความนัยแน่.. ผมขับรถไปถึงสระบุรีประมาณเที่ยง พี่หนุ่ยจอดรถรออยู่แล้วหน้า โรงแรมเกียวอัน เมื่อเห็นผมแกเลยขับรถพาผมไปบ้านแก และให้ผมจอดรถไว้ที่บ้าน พร้อมทั้งเรียกพี่หลินออกมาหา วันนี้พี่หลินใส่กางเกงขาสั้นเสื้อแขนกุดตัวเล็กรัดรูป ดูน่ารักมากๆ ไม่น่าเชื่อว่าพี่หลินจะอายุเลข 3 แล้ว.. ทั้งคู่พาผมไปทานข้าว แล้วก็พาเที่ยวไปเรื่อยๆ ดูดอกทานตะวัน เขื่อนป่าสัก ฯลฯ กว่าจะกลับเข้าบ้านเกือบทุ่ม.. พอเข้าบ้าน พี่หนุ่ยมีเตรียมกับแกล้ม พร้อมเหล้าเบียร์ไว้รออยู่แล้ว.. เราก็เลยนั่งทานกันต่อ.. อ้อ..บ้านพี่หนุ่ยเป็นบ้านเดี่ยวกว้างขวางพอสมควร แต่อยู่กันแค่ 2 คน คือ พี่หนุ่ยกะพี่หลิน ส่วนแม่บ้าน ไปเช้า-เย็นกลับ พี่หนุ่ยเปิดแอร์ทั้งบ้านเลย.. ทำให้บรรยากาศสบายๆ เสร็จแล้ว พี่หลินก็ขอตัวอาบน้ำก่อนเป็นคนแรก ส่วนพี่หนุ่ยนั้นเอาไวกร้าให้ผมกิน แล้วบอกว่าจะได้สู้ได้นานๆ ผมเองไม่เคยกินมาก่อนเลยลองดู แล้วพี่หนุ่ยเลยบอกผมว่า อาทไปช่วยพี่หลินอาบน้ำซิ พี่หลินเค้าคงรออยู่.. ผมได้ยินอย่างนั้น ใจเต้นแรงมากครับ มือไม้สั่น ปากคอแห้งไปหมด เพราะมันเป็นครั้งแรกที่จะได้ยุ่งกะเมียคนอื่น ต่อหน้าสามีเค้าด้วย.. ผมลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออกกำลังจะพันผ้าเช็ดตัว พี่หนุ่ยก็บอกว่าไม่ต้องหรอก แก้ผ้าเข้าไปเลย ผมก็ทำตามครับ.. เมื่อเดินไปถึงห้องน้ำ ประตูเปิดไว้แง้มๆ เห็นด้านหลังพี่หลิน พี่หลินตัวขาวเนียนมาก ก้นยังงอนอยู่ เอวคอด ดูสวยมากเลย.. พี่หลินหันหน้ามาบอกว่า อาทเข้ามาอาบน้ำด้วยกันซิ ถึงตัวนี้แล้ว ผมเลยเดิน-วยตั้งโด่เข้าไปเลย เราอาบน้ำผลัดกันล้วง กันซักพัก พี่หลินก็บอกว่าให้ไปต่อกันข้างนอก เราทั้งคู่เดินออกมา ก็ปรากฏว่าพี่หนุ่ยแก้ผ้ารออยู่แล้ว พี่หนุ่ยบอก ขอตัวอาบน้ำก่อน ถ้ามีอารมณ์ก็เริ่มไปก่อนได้เลย.. พี่หลินชวนผมมาต่อกันที่เตียง ผมจับพี่หลินนอนหงายแล้วเราก็จูบปาก แลกลิ้นกัน ผมไซร์พี่หลินตั้งแต่หูยันหีเลย หีพี่หลินมีขนอ่อนๆ ตรงๆ ไม่ค่อยหยิกเท่าไหร่ ดูก็รู้ว่าพี่หลินรักษาความสะอาดอย่างดี ผมกำลังไซร์แกอยู่ พี่หลินก็บอกให้ผมนอนลง เสร็จแล้วพี่หลินก็มานั่งยองๆ ที่หน้าผม บดหีแกใส่ปากผมอย่างเมามัน ซักพักผมต้องสะดุ้ง เพราะรู้สึกว่าที่-วยผม มันอุ่นๆ วูบวาบๆ ผมพลักหน้าออกจากหีพี่หลินไปดู ก็ปรากฏว่าพี่หนุ่ยกำลังอมควยผมอยู่ ผมลุกขึ้นนั่งแบบงงๆ จนพี่หลินบอกผมว่า จริงๆ แล้วพี่หนุ่ยเป็นไบ จำได้มั๊ยที่พี่เคยบอกว่า อยากได้ชายเดี่ยวมาช่วย เพราะคู่พี่ ฝ่ายชายมีปัญหา ปัญหาที่ว่าก็คือ พี่หนุ่ยเป็นเสือไบ แกชอบแบบ ผู้หญิงก็ได้ ผู้ชายก็ดี ก่อนหน้านี้ เรามีชายเดี่ยวติดต่อมาหลายคู่ แต่พี่หนุ่ยเค้าถูกใจอาท ก็เลยลองติดต่อดู ไม่รู้ว่าอาทจะรับได้มั๊ย ไอ้ผมตอนนั้นจะว่ากลัวก็กลัว จะว่าอยากก็อยาก ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ลองดูวะ มาถึงขั้นนี้แล้ว.. พอพี่หลินเห็นว่าผมไม่ว่าอะไร ก็จับผมทำท่าเดิมคือ นอนหงาย แล้วพี่หลินมานั่งบดหีแกที่หน้าผม ส่วนท่อนล่างนั้น พี่หนุ่ยก็จัดการ-วยผม อย่างเมามันส์ ผมรู้สึกแปลกๆ แต่ก็เสียวมากๆ พี่หนุ่ยทั้งอม ทั้งดูด ได้ถูกจังหวะมาก รู้ว่าผมเสียวก็ผ่อน ผู้ว่าผมเหงี่ยน ก็ดูดต่อ ยอมรับครับว่า พี่หนุ่ยใช้ปากได้เก่งมากอาจจะเก่งกว่าผู้หญิงที่ผมเคยผ่านๆ มาอีก.. เราอยู่ท่านี้กันซักพักพี่หลินก็เลื่อนตัวลงไปจับ-วยที่แข็งโด่ ไม่รู้เพราะไวกร้าหรือปากพี่หนุ่ย พอพี่หลินจับได้ก็เอาจ่อเข้าที่ปากหี พร้อมกดลงอย่างเร็ว เพราะหีแกเต็มไปด้วยน้ำเหงี่ยนกับน้ำลาย ส่วน-วยผม ก็เต็มไปด้วยน้ำลายพี่หนุ่ยอยู่แล้ว พี่หลินกดพรวดเดียวมิดเลย ส่วนพี่หนุ่ยก็ยืนโก้งโค้ง เอาก้นหันไปหาพี่หลิน พี่หลินเลยใช้ปากทั้งเลีย ทั้งเอานิ้วแหย่รูก้นพี่หนุ่ย พี่หนุ่ยเลยบอกผมว่า อาจช่วยชัก-วยให้พี่ด้วย.. เอ่อ..เป็นครั้งแรกของผมจริงๆ ครับที่ต้องจับและชักว่าวให้กับ-วยอื่น -วยพี่หนุ่ยขนาดปานกลางน่าจะประมาณ 5 นิ้วหน่อยๆ ได้ และไม่ค่อยจะแข็งเท่าไหร่ เราสามคนเสียวกันมากครับ แข่งก้นร้องซี๊ดซ๊าดกันดังลั่นบ้านเลย สะใจดีครับไม่ต้องอายใคร โดยเฉพาะพี่หลิน ดูแกจะมีความเสียวมาก ครางซี๊ดซ๊าดตลอด ปากก็บอกว่า ดีจังเลยพี่หนุ่ย ของอาทแข็ง ใหญ่ยาวดี เอาได้ลึกดี โอ้วว พี่หนุ่ยหล่ะ ดีปะ หลินเสียวมากๆ เลย หลินไม่ไหวแล้วนะ ขอหลินเสร็จก่อนนะ โอ้ววว อาจช่วยแทงสวนขึ้นมาเร็วๆ เลย พี่จะ ส ส ส เสร็จแล้ว โอ้วววว แล้วหีพี่หลินก็ตอด-วยผม ตุบๆ ส่วนผมก็แทงสวนขึ้นไปไม่ยั้ง พร้อมกับมือก็เร่งชักว่าวให้พี่หนุ่ยเป็นจังหวะเดียวกัน.. จนพี่หลินเสร็จเป็นคนแรก.. ผมกะพี่หนุ่ยยังไม่เสร็จ พี่หนุ่ยเลยบอกผมว่า อาทช่วยพี่หน่อยนะ เอาตูดพี่ที ตอนนี้ให้ผมทำอะไรก็ได้ทั้งนั้นหล่ะครับ พี่หลินหยิบวาสลินมาทาที่รูตูดให้พี่หนุ่ย พร้อมทั้งมาละเลงลิ้นที่-วยของผม ตอนนี้ผมรู้สึกงง ๆ บอกไม่ถูก มันทำไปโดยไม่ได้คิดอะไรมาก มารู้ตัวอีกทีก็กำลังซอยตูดพี่หนุ่ยอยู่แล้ว ส่วนพี่หลินนั้นก็มาโก้งโค้งให้พี่หนุ่ยเอา-วยยัดใส่เข้าไป เราสามคนเสียวกันมากครับ.. พี่หนุ่ยเป็นคนคุมจังหวะทั้งหมด เพราะแกอยู่กลาง ไม่ว่าแกจะซอยเข้าหรือซอยออก เป็นได้เสียวกันทั้งสามคน เราเล่นท่านี้จนพี่หนุ่ยเสียวและเสร็จเป็นคนแรก น้ำแกแตกใส่ในร่องของพี่หลินจนย้อยลงมาที่หน้าขา แกบอกว่า ไม่เคยน้ำเยอะอย่างงี้มาก่อน พอแกออก ผมก็เอากะพี่หลินต่อทันที จนผมกะพี่หลินเสร็จพร้อมกัน แต่อาจเป็นเพราะไวกร้าก็ได้ -วยผมแม้จะเสร็จแล้ว แต่ก็ยังแข็งโด่อยู่ พี่หนุ่ยเลยมาช่วยใช้ปากให้ผม แกเก่งมากครับ แกเลียตั้งแต่หัว แล้วมาวนตรงลอยหยัก ไล่ไปถึงรูตูด มือก็ช่วยชักว่าวให้ผมไปด้วย.. ส่วนพี่หลินก็มาช่วยสลับเลียหัว-วย จนผมทนไม่ไหวแล้วแตกออกมา ทั้งคู่เหมือนจะแย่งกันกินน้ำว่าวของผม.. ผมงี้ไม่เคยเสร็จแบบเสียวอย่างงี้มาก่อนเลย.. คืนนั้นทั้งคืนเราสามคนเอากันจนผมไม่รู้ว่ารูไหนเป็นรูไหนเลย.. กว่าผมจะได้กลับบ้าน แทบไม่มีแรงขับรถอ่ะ.. ทุกวันนี้เราสามคนก็ยังคงติดต่อกันอยู่ครับ..

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
ขอบคุณครับ

Offline sen

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
สนุกดีครับ อ่านแล้วอยากลองสวิงเลย ผมก็คนนึงครับที่ยังไม่เคยสวิง ประสบการณ์ยังน้อย เฮ้อ!  (1212;

Offline solid98

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
เจ๋งมากๆครับเสีียวแปลกๆดี (26;

Offline non t

• Hero Member
 (1212; (1212; (1212; (1212; (1212; (1212;-ขอบคุณคับ

Offline jjaayyzzzzz

• Full Member
    • Email
มีมาอมควยให้ด้วยหรอ เหอๆ

Offline GTO

• *
สุดยอดเลย

Offline pong2108

• *
    • Email
 (24;สุดยอดมากครับ

Offline birdrock

• Super Master Hero

Offline tonpim2010

• *
 (00; ขอบคุณครับ (003;

Offline vatana

• *
    • Email
 (23;ขอบคุณครับ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
(007; (007; (007;...สุดยอดครับท่าน... (007; (007; (007;

Offline nitibordee

• *

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11