close buttonclose buttonclose button
แปลกๆแต่จริง(2)

แปลกๆแต่จริง(2)

samaska · 220596

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline samaska

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 7
    • View Profile
on: October 18, 2010, 11:45:21 am
  (010; จริงๆผมเป็นคนที่ชอบดูผลตอบรับของตัวเองน่ะครับ เวลาที่เขียนเรื่องไปแล้วจะมีคนติดตามมากน้อยแค่ไหน ก็เลยอยากจะโพสที่ กระทู้เก่าของตัวเอง แต่เพื่อความสะดวกขอผู้อ่าน ก็ไม่เป็นไรครับ ผมมาขึ้นหัวข้อใหม่ล่ะกัน

(011;

ความเดิมต่อจากคราวก่อน ปุ้ยและหลิน ต่างอิ่มหนำกับบทรักที่ผมมอบให้ และผมเองก็มีความสุขเช่นกัน และวันเวลาก็ผ่านไป จนมาถึงวันที่เราได้ตกลงรับปากกันว่า ปุ้ยและหลินจะมาหาผมอีก แต่แล้วเหตุการณ์ก็ไม่เป็นดัีงหวัง เมื่อปุ้ย โทรมาหาผมในวันศุกร์ บอกว่า ไม่สามารถจะมาหาได้ เนื่องจากติดงาน ที่ต้องออกไปต่างจังหวัด สร้างความผิดหวังให้กับผมไม่น้อย แต่ก็ไม่ได้ติดใจอะไรมากมายนัก  และวันเสาร์ ผมมาทำงานตามปกติ พบเจอคนงานที่มาน้อยกว่าปกติ คือมากันแค่ 7 คน เท่านั้นเอง และในจำนวนนั้น ก็มี น้าชาติ อีกเช่นเคย ผมทักทายแกตามปกติ และไม่ลืม ที่จะทักทาย เจ้าตัวน้อย 2 ตัว ที่ิ้ยิ้มบานเมื่อเจอหน้าผม  ผมพูดคุยกับแกได้สักพัก ก็ทำงานตามปกติ เจ้าตัว น้อย 2 ตัว ก็ไม่ได้มาตอแยผมสักเท่าไร เพราะวันนั้นผมเองก็ดูเหม่อๆ ยังไงไม่รู้ก็เลยไม่ได้สนใจใครมากเท่าไร มันเป็นความรู้สึก ขี้เกียจไม่อยากทำงาน จนเวลา เกือบเที่ยง 11.30 ผมก็เบื่อๆ อยากกลับบ้านแล้ว และงานต่างๆผมก็มั่นใจแล้วว่า ในเวลาที่หัวหน้าถามผม ผมสามารถตอบแกได้ หลังจากเก็บข้าวของต่างๆเตรียมตัวจะกลับ  เจ้านัท ก็วิ่งมาหาผม ถามว่าผมจะไปไหน ผมก็บอกว่า จะกลับบ้านแล้ว แกก็ถามว่า ไม่มาอีกแล้วเหรอ ผมก็พยักหน้า หน้านัทดูเศร้าๆแปลกๆ  ทำไมเหรอนัท อยากอยู่กับน้าเหรอ ผมถามนัท  นัทก็พยักหน้า แล้วน้าชาติก็เดินมาพอดี แกก็ถามผมว่าจะไปทานข้าวเหรอ ผมก็บอกแกว่า ผมจะกลับห้องแล้วรู้สึกไม่สบาย  แกก็ยิ้มๆแล้วก็เดินไปดูงานต่อ ระหว่างที่มองดูหน้านัทสมองผมก็คิด  เกตุก็เดินมา ตอนนี้สมองผมกำลังคิดหาเรื่องที่จะชวนนัทกับเกตุให้ไปนอนค้างกับผมดู แต่มันคงไม่ง่ายนัก จู่ๆ จะมาพาลูกคนอื่นไปนอนด้วย คนเป็นพ่อแม่ก็คงรู้สึกแปลกๆจริงม่ะ แต่ถ้าเด็กมันขอล่ะ จะว่ายังไง ผมลองใช้วิธีนี้ดู และก็คิดเผื่อผลที่ได้รับ นั้นคือ น้าชาติไม่ให้ไป หลังจากนั้นก็หาคำพูดที่จะทำให้น้าชาติ ตกลงใจได้ไม่ยาก เชื่อมั้ยครับ เวลาผมคิด ผมมักคิดแบบนี้เสมอๆ เสนอแล้วหาเหตุผล แล้วเตรียมวิธีแก้ หลายๆทาง ผมถนัดนักล่ะไอ้เรื่องแบบนี้  ผมมองหน้านัท แล้วถาม  นัทไปนอนบ้านน้า มั้ย   นัทหูผึ่งรีบหันมาทางผม ก่อนจะตอบว่า  ไปๆๆ เอาล่ะ จุดแรกผ่าน  แต่พ่อนัทคงไม่ให้ไปมั้ง ผมแกล้งลองเชิงถามนัทเพื่อให้นัท หาทางพูดกับพ่อแกดู  แต่เด็ก 6 ขวบคงไม่มีการพูดที่ทำให้ผู้ใหญ่คล้่อยตามมาก เท่ากับการแสดงออกทางร่างกายหรอกผมคิด และถ้าถึงเวลาที่นัท อ้อนพ่อ  นั้นมันก็เข้าแผนผม  นัทวิ่งไปหาพ่อแกทันที สักพัก น้าชาติก็เดินมาหาผม  คือเมื่อกี้เจ้านัทมาบอกผมว่าอยากไปนอนบ้าน คุณกรน่ะครับ น้าชาติพูดกับผม  นี่ก็เป็นคำตอบที่ผมเองก็คิดไว้อยู่เหมือนกัน เพื่อทำให้การตกลงครั้งนี้สิ้นสุดอย่างรวดเร็ว ผมเอ่ยถามแกทันที  พรุ่งนี้น้าชาติมามั้ยครับ  แกก็บอกว่ามา เพราะการถามแบบนี้ทำให้แกโล่งใจได้ว่า พรุ่งนี้แกต้องเจอลูกแกอยู่แล้วและอีกอย่างแกคงจะรู้จักผมในระดับหนึ่งที่แกคิดว่าแกไว้ใจผมได้พอสมควร แกก็ลังเลพอสมควรก็หันไปหาเจ้านัท ที่ดูจะแสดงออกมาเกินไปว่าอยากไปจริงๆ ยิ่งทำให้น้าชาติแก อุกอักไปใหญ่ และแกก็บอกว่า งั้นถ้าไม่เป้นการรบกวนช่วยฝากเจ้านัทด้วยนะครับ เข้าล๊อค หึหึ ผมหัวเราะในใจ แต่ไม่แสดงออกทางสีหน้า แต่ก็ต้องตกใจนิดหน่อย เมื่อเกตุ เอ่้ยปากพูดมา ว่า อยากไปด้วย  ซึ่งแม้ในใจผมอยากให้เกตุมาด้วยก็ตาม แต่ผมไม่ได้คิดถึงตรงนี้เลย นับเป็นความผิดพลาดของผม แต่มันก็ไม่ได้ยากเย็น เมื่อนัทบอกน้าชาติว่า ให้พี่เกตุไปด้วยนะ นัทจะได้มีเพื่อน  โอ้โห้ครับ น้าชาติแกก็ไม่ได้คิดอะไรมากมาย แกก็ให้ทั้ง 2คนไปนอนค้างกับผม ก่อนไป ผมบอกน้าชาติว่า ผมจะมาส่ง ตอนก่อนจะเลิกงานนะ  แกก็ยิ้มๆฝากลูกแกอย่างเดียว  หึหึ ในใจผมหัวเราะดังลั่นเลยทีเดียว และเมื่อขับรถมาได้สักพัก ก็ไม่มีอะไรครับ อย่างแรก ก็พาเด็กๆ ไปเดินเล่น โลตัสอย่างเคย นัท บอกว่า อยากไปเล่นห้องบอล วึ่งมีแต่ลูกบอลเล็กๆเต็มไปหมดตามประสาเด็กๆ แต่เกตุบอกว่า อยากเดินเล่นมากกว่า อยากกินขนม นู่น นี่ นั้นผมก็ไม่ว่าอะไร จึงให้นัทเข้าไปเล่นในห้องบอล ผมก็เดินจูงมือเกตุเดินเล่น เห็นอะไรเกตุก็อยากได้ ผมก็ซื้อ ส่วนมากจะหนักไปทางขนม และก็ซื้อกระโปรงสีชมพูให้เกตุด้วย ใส่แล้วคงจะน่ารัก น่าดูเชียว  เกตุหอมแก้มผมตอบแทน คนอื่นคงมองว่าพ่อลูกกันเท่านั้นแหล่ะ สักพักผมก็เดินกลับไปหานัท นัทก็บอกว่า เบื่อแล้ว และก็ปวดท้องด้วย ผมจึงพานัทไปห้องน้ำ เกตุก็ไปด้วยแต่เข้าคนล่ะห้อง ผมบอกเกตุว่าทำอะไรเสร็จแล้วให้ยืนรอหน้าห้องน้ำอย่าไปไหนนะ  นัทบอกว่าปวดอึ ผมก็บอกว่าให้ไปเข้าห้องน้ำ เดี๋ยวผมยืนรอ แกก็บอกว่าให้ผมเข้าไปด้วย ผมก็บอกว่า จะบ้าเหรอ นัทอึจะให้น้าไปยืนดูได้ยังไง แกก็งอแงจะให้ผมเข้าไปด้วย ดีที่ในห้องน้ำ ไม่มีคนเลย แต่ถึงจะมีก็คงไม่มีใครสนใจอะไรหรอก ผมก็เข้าไปในห้องน้ำห้องเดียวกับนัท นัทถอดกางเกงเสร็จก็ไปนั่งชักโครก ผมก็ยืนที่ประตู ก็มองไปด้วย มือก็กดโทรศัพท์เล่นฆ่าเวลา ก็ไม่เห็นเจ้านัทจะเบ่งหรืออะไร แกก็นั่้งเฉยๆ ผมเลยถาม ปวดจริงหรือเปล่า  นัทก็บอกว่าจริง แต่เบ่งไม่ออก ผมก็บอก  เหรอ...  น้าช่วยมั้ย.. ผมพูดเบาๆ นัทก็ขำๆ แต่ผมไม่ได้คิดจริงๆหรอกแค่พูดเล่นๆ แต่ แท่งผม ดันแข็งจริงๆ  เมื่อมองจากภายนอกมันก็จะตุงๆออกมาหน่อย จนนัทมองเห็น นัทเือื้อม มือมาจับเป้าผม ที่ยืนพิงประตูอยู่ แล้วก็บอกว่า  กินหน่อย.. เสียงอ้อนๆ ผมก็บอกว่า ไม่ แกก้ยิ่งพูดดังขึ้น กินหน่อยๆ ผมก็กลัวคนข้างนอกจะได้ยิน แต่ฟังๆดูแล้วไม่ได้ยินเสียงฝีเท้าใครเลย ถึงในใจจะค้าน แต่ก็ควักออกมาให้ นัทได้กินสมใจ ดูนัทพึงพอใจพอสมควร อ้าปากอมแท่งผมไว้เต็มปาก ลิ้นก็เลียรอบหัวมัน ผมก็เสียวแบบแปลกๆ เกิดมาเพิ่งเคยในห้่างนี่ล่ะ  ดูดไปอมไป เอาไปเอามาผมก็จะเสร็จ แต่เสียงเปิดประตูห้องน้ำก็ดังขึ้น ผมเอามือจับหัวนัทเอาไว้ กัดฟันไม่ให้มีเสียงลอดออกไป นัทก็ ดูดแรงขึ้น จนผมเสร็จคาปากนัทไปเลย นัทดูดกินน้ำมะพร้าวของผมจนมันสะอาด ก่อนที่ผมจะเก็บแท่งผมเข้าที่เดิม และนัทก็ลุกขึ้นใส่กางเกง ผมถามนัทว่า ไม่ปวดแล้วเหรอ  นัทบอกว่า ไม่แล้ว  ผมกับนัท ก็เดินออกมาจากห้องน้ำ สบตากับ ใครไม่รู้ที่ส่องกระจกอยู่  เขาก็มองแปบนึง แล้วก็ล้างหน้าต่อ ในใจเขาจะคิดยังไงไม่รู้ แต่ผมรีบพานัทออกมาอย่างรวดเร็ว ที่หน้าห้องน้ำ เกตุก็ยืนรออยู่ ก็ถามผมว่า นานจัง  เจ้านัทก็ บอกว่า  กินน้ำมะพร้าว  ผมเอามือตบหัวนัทเบาๆ เกตุก้หันมามองหน้าผม  เกตุอยากกินด้วย เกตุบอก ทำเอาผมนิ่งไปพักหนึ่ง ก่อนจะบอกว่า ไว้กลับห้องค่อยกิน ทั้งคู่ก็ เย้....   เย้ทำไมกัน ผมคิดในใจ  เมื่อมาถึงก็ไม่ทันจะทำอะไรเลย เกตุก็รีบ งัดแท่งผมออกมาอมกินซะเฉยๆ ผมนอนให้เกตุอม อย่างไม่ขัดขืน  เกตุวันนี้ ใส่กางเกงขาสั้น สี เขียว เสื้อยืดธรรมดา เกตุ หันก้นมาทางผม ผมเอามือลูบก้นเกตุจากภายนอก ก่อนจะดึงกางเกงลงมา เผยให้เห็นกางเกงใน สีขาวแบบเด็กๆ ผมก็เอามือลูบ ตามร่องเกตุ เกตุก็ ขยับเอวมาทางผมยิ่งขึ้น ลูบจับไปสักพัก ก็ดึงกางเกงในลง ร่องเกตุ ดู มันๆเหมือนมีน้ำอะไรด้วย ผมก็แตะๆ เอามาดม กลิ่นไม่เหมือนฉี่ จะว่าน้ำเกตุ มันก็แปลกๆ แต่ก็ไม่ได้สนใจอะไร จับตัวเกตุให้มาคล่อมผม ในท่า 69 ถึงผมจะลำบากหน่อย แต่ก็สามารถ เลียร่องเกตุได้เหมือนกัน เกตุสะดุ้งเมื่อลิ้นผมแตะที่ร่องเธอ ผมแหย่ลิ้นเข้าไปในร่องเธอ ซึ่งเล็กมาก เข้าได้แต่นิดเดียวเอง ระหว่างที่เลียให้เกตุนั้น นัทก็ มองดูการกระทำของผมตลอด ก่อนจะไป แย่งอมกับเกตุ และก็เถียงกัน 2 คน ต่างฝ่ายต่างอยากทำ  เอาเข้าไป  ตกลงกันไม่ได้ ผมเลยบอกว่า ถ้าน้ำมะพร้าวออกมา เดี๋ยวเกตุกินล่ะกัน ก็โอเคกันไป ต่างคนก็ผลัดกันอมดูด เกตุยังใช้ปากไม่เก่งเท่านัท เลย  นัท อมของผมแล้วชักขึ้นลงไปด้วย จนจะเสร็จ ผมจับหัวเกตุให้มาจ่อที่แท่งผมแล้วบอกว่า จะออกแล้ว เกตุแลบลิ้นมาเลียที่รูแท่งผม แล้วผมก็ กระฉูด เต็มลิ้นเกตุ เกตุรีบอมเข้าไปเต็มแท่ง มือก็ชักไปด้วย จนมันออกมาหมด สักพักนัทก็แย่งไปเลียทำความสะอาดให้ จนสะอาด ผมถอนหายใจด้วยอาการเกร็ง เหลือดู นาฬิกา บ่าย 2 เกือบบ่าย 3แล้ว ผมเสร็จไป 2 น้ำแล้วสิ  และคืนนี้ ผมจะลองเสียบร่องเกตุดูดีมั้ยนะ มีปัญหา 2 อย่าง 1.คือ เข้าไม่ได้ 2.คือเข้าได้และเกตุเจ็บแล้วพ่อเกตุรู้  อันนี้อันตราย แต่ที่ทำกันอยู่ตอนนี้ผมก็พอใจมากแล้วนะ แต่ในใจลึกๆก็อยากลองดู ระหว่างที่ครุ่นคิด ก็รู้สึกง่วง ผมจึงบอก เด็กๆว่า ขอหลับตานอนสักพักนะ ดูทีวีกันไปก่อน

โปรดติดตามตอนต่อไป

• *
Reply #1 on: October 18, 2010, 01:35:19 pm
 (07; http://www.ruenglau.com/index.php/topic,6408.0.html

ถ้ายัง งง กับเนื้อเรื่องให้กับไปอ่านลิ้งนี้ก่อนนะครับ  (16;

มาต่อกันก่อน

ผมนอนหลับไปทั้งๆที่แท่งผมมันโชว์อยู่ มารู้สึกตัวอีกทีก็เหลือบดูนาฬิกา บ่าย 3โมงครึ่ง  อืม.... นัทกับเกตุ ก็หลับข้างๆผมนี่ล่ะ  เกตุนอนทั้งๆที่ไม่ใส่กางเกง หว่างกลางของขาเกตุ มันก็นูนๆ อูมๆ สร้างความหื่นให้ผมขึ้นมาอีก  ผมขยี้ตาขจัดความง่วงออกไป ก็ซุกตัวไปตรงหว่างขาเกตุทันที จับขาเกตุให้กางออกช้าๆ ร่องเกตุปิดสนิท ลอยเด่นชัดต่อสายตาผม ผมจัดการลงลิ้นที่ร่องนั้นทันที กลิ่นสาบเล็กๆเข้าปากผม ผมไม่รังเกียจอะไรยังเลียอยู่  สักพักเกตุก็ตื่น หลังจากบิดตัวไปมาตามลิ้นผม น้ากร...เสียงเกตุเรียกผมฟังดูน่ารักมาก  ผมแหงนหน้าขึ้นมาดู ตาเกตุเคลิ้มชวนให้หลงใหลน่าดูเชียว เสียวเหรอ ผมถาม เกตุไม่รู้จักคำว่าเสียวผมก็ลืมไป ผมก็ถามใหม่ว่า ชอบมั้ย เกตุก็พยักหน้า ผมเลียๆ ลิ้นก็ดันเข้าร่องเกตุ สักพัก เกตุก็เอามือมาจับหัวผมไว้ แล้วก็กดแน่น มือก็จิกผมเต็มแรงเด็กแล้วเกตุก็ปล่อย ทิ้งให้ผมเข้าใจไปอีกว่า เกตุเสร็จแล้ว เมื่อมาดูอาการของผมแล้วตอนนี้ แท่งผมนี่แข็งเป็นบ้าเลย  จะลองดูมั้ยว่ะ ในใจก็คิด แต่เมื่อลองเอานิ้วชี้ แหย่เข้าไปเบาๆ แล้วดูสีหน้าเกตุ ก็ไม่ยักจะมีอาการเจ็บ ยิ่งทำให้ผมอยากเสียบขึ้นมาทัน  ผมก้มเข้าไปจูบปากเกตุเบาๆ เกตุก็จูบผม ผมถามเกตุว่า ถ้าเสียบเข้าไปเกตุจะเจ็บมั้ย  เกตุก็ถามว่า เสียบอะไร   ผมก็จับแท่งผมจ่อที่รูเล็กๆของเกตุ เสียบไอ้นี่  ผมบอก   เกตุก็ถามผมว่า แล้วมันจะเจ็บมั้ยอ่ะ  ย้อนถามผมอีก ผมก็เงียบๆ แต่อารมณ์ผมมันค่อนข้างจะหยุดไม่อยู่แล้วสิ  ลองดูมั้ย ผมถามเกตุ  เกตุก็บอกว่า ลองดู ผมก็เพิ่มความลื่นมากยิ่งขึ้นด้วยน้ำลาย เยอะมาก จนมันย้อยลงไปเปื้อนที่นอน ทำให้ผมนึกขึ้นมาได้ว่า ถ้าเกิดมันเข้าได้จริงๆ ผ้าปูที่นอนผมได้มีรอยเพิ่มขึ้นมาแน่ เดี๋ยวแฟนจะถามอีกว่าเอาใครมานอน  ผมลุกเดินไปเอาผ้าเช็ดตัวมาปูรองตัวเกตุไว้ ก่อนที่จะเริ่มใหม่  จ่อไว้ แล้วค่อยๆดัน แต่ดันยังไงก็ไม่เข้า  เสียงเกตุก็บอกว่า ไม่เข้าๆ  ผมถามเกตุว่า เจ็บมั้ย เกตุบอกว่า มันตึงๆ  ผมบอกให้เกตุลองแหวกร่องให้หน่อย อื้อหื้อ ข้างใน สีชมพู สด มีรูเล็กๆ เรียกว่า เล็กเท่านิ้วก้อยผมเอง แล้วอย่างนี้มันจะเข้าได้เหรอว่ะ ผมคิด  แต่ก็จับดันเข้าไปใหม่ มันก็ค่อยๆลื่นเข้าไป ขาเกตุเกร็งอย่างเห็นได้ชัด ผมจึงหยุด แต่แท่งผมมันก็ลื่นเข้าไปเองทั้งๆที่ไม่ได้ดัน ผมรู้สึกได้เลยว่า ผมได้ยินเสียงดัง ปึด!  เสียงอะไรไม่รู้ รู้แต่ว่า หัวหยักมันเข้าไปในร่องเล็กๆนั้นแล้ว เสียงเกตุ ร้อง ฮือ... แรงภายในร่องเกตุนั้น ต้องบอกว่า แน่น.... ไม่มีอาการตอดเลย มีแต่แรงบีบ ที่แน่นมาก ผมไม่ได้ดันแล้ว แต่ปล่อยอย่างนั้น เพราะสงสารเกตุมาก ขาเกตุสั่นจนผมต้องจับเอาไว้  เจ็บมากมั้ย ผมถามเกตุ  เกตุบอกว่า เจ็บ ทำเสียงเหมือนคนจะร้องไห้ ผมก็เลยจะเอาออก แต่ให้ตายเถอะตอนที่กำลังถอยแท่งผมออก เกตุเอามือมาจับเอวผมไว้  ผมก็ถาม ว่า เป็นไร  เกตุก็บอกว่า ไม่เจ็บแล้ว  แต่สีหน้าไม่ใช่  คงจะอดทนอยู่ แต่นั้นมันยิ่งสร้างความรู้สึกใหม่ๆให้ผมอีก  ผมเลยค่อยๆดันเข้าไปอีก คราวนี้ดันไปเรื่อยๆเลยครับ ความรู้สึกจากแท่งส่งตรงถึงสมองผม รับรู้ได้เลยถึงอะไรบางอย่างในร่องเกตุ ค่อยๆฉีกไปเรื่อยๆตามแท่งของผมที่เข้าไป  ไม่มีเสียงใดๆจากปากเกตุเลยครับ เกตุกัดฟันแน่นจนมันสุด แท่งผม ผมก็คาไว้ คราวนี้ แรงบีบยิ่งเพิ่มมากขึ้น และที่เสียวไปกว่านั้นคือ มีแรงตอดเป็นระยะมาให้รู้สึกด้วย  โอ้...ยอด  ผมลำพึงในใจ ผมแช่ไว้อย่างนั้น ไม่ได้ออกแรงขยับอะไรเลย เพราะแค่นี้ผมก็เสียวจะแย่อยู่แล้ว  เกตุถามผมว่า แค่นี้เหรอ  ผมก็บอกว่า มันต้องดันเข้าออก   แล้วเจ็บมั้ย เกตุยังคงถาม   ไม่รู้สิ ผมตอบ ระหว่างที่ตอบผมก็ค่อยๆเอาแท่งผมออกช้าๆและก็ดันเข้าไปแบบเนิ่บๆ  จนรู้สึกว่า มันสะดวกกว่าที่เคย แต่แรงบีบและแรงตอดนั้นไม่ได้ลดไปเลย  ผมถามเกตุว่า เจ็บมั้ย เสียงหายใจถี่ของเกตุ ทำเอาผมแทบคลั่ง  เกตุพูดไปเสียงสั่นไป ไม่เจ็บ ....  ตอนแรกร่องเกตุมันหนืดๆ ไม่ค่อยลื่นไหล แต่เด้าไปสักพักก็รู้สึกว่า มันจะลื่นมากกว่าเดิม จนผมเริ่มสาวแท่งเร็วขึ้น เร็วจนเอวเกตุลอยตาม เสียงเตียงผมมันดังขึ้น เสียงคานเหล้กใต้เตียงก็ขูดกับพื้นปูนเป็นระยะๆ  อือๆๆๆ เสียงเกตุร้องทุกครั้งที่แท่งผมดันจนสุด ตามแท่งผมมีรอยคราบขาวซึ่งมาจากไหนไม่รู้เต็มไปหมด ร่องเกตุนั้นบวมบีบแท่งผมไว้ราวกับกลืนกิน  ระหว่างนั้นก็รู้สึกว่าจะเสร็จซะให้ได้ แต่จะให้ปล่อยข้างในก็ไม่มีความมั่นใจซะทีเดียวว่า อายุแค่นี้จะไม่ท้อง เพื่อความมั่นใจ หลังจากผมเร่งจังหวะไวขึ้น จนเกตุถึงพับร้องกริ๊ดออกมา  ผมดึงแท่งผมออกมาชักพ่นน้ำที่หน้าท้องเกตุ มากมาย จนกระเด็นไปถึง คางเลยทีเดียว  สุดยอด...ผมถอนหายใจโล่งใหญ่ออกมาด้วยความสุข  และที่ร่องเกตุ ก็ค่อยๆมีคราบเลือดไหลออกมาย้อยลงไปทางรูตูด เลือดสี รางๆ ไม่เชิงข้นซะทีเดียว ผมก็ไม่รู้นะ รู้แต่ว่า ผมได้ทำสิ่งต้องห้ามไปแล้ว และหลังจากนั้นผมจะเป็นยังไงก็ต้องขึ้นอยู่กับเกตุแล้วล่ะ จะคุกหรือจะอะไร ก็ต้องดูว่าเกตุจะยังไง  ผมให้เกตุเข้าไปล้างในห้องน้ำ เกตุเดินขาถ่างๆเล็กน้อย ทำให้ผมรู้สึกกังวลใจเป็นอย่างมาก ถ้าพ่อเธอรู้ ผมตายแน่ครับ สักพักผมก็เข้าไปห้องน้ำตามเกตุ ผมเอาฝักบัวมาล้างตามร่องให้เกตุ ปากก็ถามว่า เจ็บมั้ยเห็นเดินขาถ่าง  เกตุบอกว่า เจ็บเหมือนกัน แต่ว่าที่เดินขาถ่างเพราะว่า กลัวเลือดมันไหลใส่ขา  เธอก็ถามผมว่าทำไมเลือดถึงไหล  ผมจึงตอบเธอไปแบบไม่ดูอายุเลยครับ  ผมเล่าให้เธอฟังถึงเรื่อง เพศศึกษา กายภาพ สร้างความ งง งวย ให้เกตุพอสมควร อธิบายถึง ร่างกายผู้หญิง เกตุก็ พอเข้าใจ และหอมแก้มผม ปากก็บอกว่า รัก ผม อยากให้ผมมาเป็นแฟนเธอจัง  ผมเอามือลูบหัวเธอด้วยความเอ็นดู เมื่อออกมาจากห้องน้ำ ผมเช็ดตัวให้เกตุ ก่อนจะให้มานอนบนเตียง กางขาเกตุออก มือผมค่อยๆจับร่องเกตุ ที่ตอนนี้ มันบวมเป่งเลยทีเดียว มีรอยแดงๆอยู่ตามขอบๆรู ที่ตอนนี้แม้จะปิดสนิทดังเดิม แต่ก็เผยรูที่มีขนาดใหญ่กว่าเดิม ผมเลียเข้ากลางร่องเกตุ   มีอาการสะดุ้ง จะด้วยความเจ็บหรือเสียวก็ไม่รู้  ผมจึงอธิบายคำว่าเสียว ให้เกตุได้เข้าใจว่า มันเป็นแบบไหน  เมื่อได้ฟังและอธิบายซะเห็นภาพขนาดนี้ เกตุก้เข้าใจว่า เสียวคืออะไร  เมื่อผมลงลิ้นมากยิ่งขึ้น เกตุก้เริ่มมีคำพูดว่า  น้ากร เกตุเสียว  ได้ฟังดังนี้ก็ระเบิดครับ อยากเอาอีกรอบแต่สงสาร ผมจึงบอกให้เกตุอมของผมแทนซึ่งก็ทดแทนกันได้ และผมก็เสร็จคาปากไปอีกรอบ เกตุก้ดูดกินเต็มที่ ระหว่างที่แท่งผมมันอ่อนตัว ผมก็สอนวิธีการใช้ปาก และลิ้น ตรงจุดที่ผมจะเสียว ผู้ชายส่วนมากก็น่าจะเสียว เผื่อไว้ในอนาคตเผื่อเกตุได้มีแฟนจะได้เอาไปใช้  เหอๆ เกตุก็รับฟัง ปากและลิ้นก็ทำตาม จนแท่งผมแข็งขึ้นมาอีก  เกตุบอกว่า เสียบมั้ย  เพราะเวลาเสียบแล้วเกตุบอกว่า มันเสียวดี  อืม... ดูเด็กต้องการแบบนี้ ผมก็สนองไปในทันที  มันก็เข้ายากพอสมควร แต่ไม่ยากเท่าตอนแรก แต่การเอาเข้าครั้งนี้ ผมไม่เร่งรีบอะไร ผมสอยช้าๆ ไม่อยากไปเพิ่มบาดแผลให้เกตุอีก  แต่ยิ่งสอยช้ามันก็เสียวเหมือนเดิม ยิ่งตอนที่เกตุ เสร็จนั้น แรงบีบมากกว่าเดิม 2เท่าเลยทีเดียว จนผมทนไม่ไหวต้องเร่งจังหวะตามและก็พ่นที่หน้าท้องเกตุเหมือนเดิม คราวนี้ มีคราบจางๆ ตามร่องเกตุ แต่เกตุบอกว่า ไม่เจ็บมากแล้ว เสียวมากกว่า  เหลือบมองไปทางนัท หลับเป็นตายเลยครับ แต่ช่างเถอะ ปล่อยแกนอนไป ไม่อยากกวน และผมก็พาเกตุไปล้าง ก่อนที่จะมานอนดูทีวีกันต่อ ตอนนี้ก็ 5โมงกว่าแล้ว สักพักค่อยปลุก นัท ไปหาอะไรกินกัน

• *
Reply #2 on: October 18, 2010, 02:45:21 pm
 (16; มาต่อกันเลยครับ วันนี้ว่าง  (19;

6 โมงเย็น ผมปลุกให้นัทไปอาบน้ำเพื่อที่จะหาอะไรกินกัน นั้นก็คือ จะพาไปเดินเล่น โลตัส (อีกแล้ว)  นัทก็งัวเงีย ผมจึงต้องอุ้มพานัทไปอาบน้ำ ซึ่งผมก็อาบด้วย ส่วนเกตุนอนดูทีวี กางเกงในก็ไม่ใส่ นอนอ้า ใส่พัดลม คงจะสบายน่าดู  ผมแก้ผ้าอาบน้ำกับนัท 2 คน หยอกล้อกันปกติ จนนัท มาอ้าปากอมของผมระหว่างที่ผมกำลัง หลับตาใส่ฝักบัว ผมก็ไม่ได้ห้ามอะไร มันก็มีอารมณ์ อีกแล้ว นัท ทั้งดูดทั้งเลีย จนผมต้องลงไปนั่งบนฝาชักโครก มือกดหัวนัทไว้ เด้งเอวบางจังหวะ เสียงดัง จ๊วฟๆ ตามแรงดูด จนผมเสร็จพ่นน้ำออกมาเต็มปากนัทอีกรอบ นัทก็ดูดเลียให้ผมเช่นเคย ก่อนที่จะอาบน้ำกันต่อ และผมก็พาเด็กๆ ไปเดินเล่นอีกรอบ รอบนี้ ดูเด็กๆจะหิวกันเป็นพิเศษ ผมจึงพาเด็กๆนั่ง กินไอศครีม สเวนเซน  แหม อย่างหรู และแพงด้วย แต่ผมไม่เสียดายเงินนะ ถ้าทำให้เด็กๆพอใจ ผมมีความสุขกับเด็กๆเหมือนกับ ทั้ง คู่เป็นลูกผมเลย มีอะไรผมก็จะสอนแก คอยอธิบายเรื่องต่างๆที่พวกแกไม่รู้  เรื่องไหนควรพูดเรื่องไหน ไม่ควรพูดผมก็แนะนำ หลังจาก อิ่มกันได้ที่ ก็พากันกลับ ซื้อของติดไม้ติดมือมา พอสมควร ไว้กินแก้หิว  ใบหน้าทั้งคู่ดูมีความสุขมาก จริงๆ  ผมพาเด็กๆ นอนดูช่องการ์ตูน สักพักเกตุก็หลับไป เหลือนัท ที่สนใจกับทีวี มาก ผมจึงแกล้งงัด แท่งผมออกมาจากบล๊อคเซอร์ เล่นๆ ไม่ได้คิดอะไร นัทเห็นก็รีบตามลงไปอ้าปากอมเข้าปาก  ตาก็จ้องทีวี ปากและลิ้นก็เลียไปด้วย ไม่ได้เร่ง ตอนนี้เจ้านัท ขึ้นคล่อมตัวผมไว้ จู๋เล็กๆ ของนัท มันก็แทงที่หน้าอกผม จนผมรู็้สึกได้ แหมจะจากนอกกางเกงก็เถอะ ผมว่านัทมันเริ่มมีอารมณ์แล้วล่ะ  ผมเรียกนัทเบาๆ นัทหันมาทางผม  ผมบอกนัทว่า เสียบกัน  นัทก็ไม่ต้องตอบครับ  ถอดกางเกงออกอย่างไว ผมเอาน้ำลายแต้มที่รูตูดนัท ด้วยความเร็ว ก่อนที่จะจ่อเข้าไป ตอนนี้นัทอยู่ในท่าหมากับผม ตัวเล็กมากครับ ผมดันเข้าไป ไม่ยาก จนสุด แล้วดันเข้าออก มือก็ดันเอวนัทไว้ เพราะตอนที่ผมดันเอวออกมา ตัวนัทจะตามมาด้วย ผมจึงต้องกดเอวนัทเอาไว้ มันแน่นมาก จนผมเผลอครางออกมา นัท หลับตาเคลิ้ม จะด้วยอะไรก็ตามแต่ ผมลองจับ นัทให้มานั่งบนแท่งแทน แล้วบอกให้นัท ลองขย่มดู มุมนี้เห็นชัดเจนเลยครับ แท่งผมมันเสียบเข้ารูตูดนัท แบบเน้นๆ เต็มแท่ง ตอนที่นัท ยกเอวขึ้น รูตูดนัท ก็ขูดกับร่องผม เห็นท่าทางนัท ทำไม่ค่อยเป็น ผมจึงจับเอวนัทช่วยด้วย แล้วก้ยกขึ้นยกลงเพื่อให้นัท ทำตามนี้ ซึ่งก็ไม่นาน นัทก็ทำเป็น และผมเสียวมากขึ้นไปอีก เมื่อเจ้านัทมันหันหน้ามาทางผม จู๋ นัทแข็งมากจนผม อดมองไม่ได้ แม้จะมีขนาด เล็กพอๆกับนิ้วผมก็เถอะ  ผมเอามือนัท ให้จับจู๋ตัวเอง นัทก็ถามว่า จับทำไม  ผมบอกว่า ลองจับแล้วรูดแบบที่ทำให้น้าดู  นัทก็ทำตาม  เอวก็ขย่มไปด้วย มือก็จับของตัวเอง รูดเล่น เออ แห่ะ ภาพแบบนี้ ผมก็เสียวไปอีกแบบ โยกได้ สักพัก ก็เห็นเกตุ ลืมตาขึ้นมา มองดู นัทกับผม เสียบกันอยู่ เกตุจ้องตาไม่กระพริบเลย  เกตุถามผมว่า นัท มีรูให้เสียบด้วยเหรอ  ผมบอกเกตุว่า นัทเป็นผู้ชาย มีรูนี้ มือผมเอื้อมไปจับรูตูด เกตุเพื่ออธิบาย เกตุก็ร้องอ๋อ แล้วถามผมว่า เจ็บมั้ย ผมก็บอกว่า เจ็บ  เกตุถามต่อว่า แล้วเสียวมั้ย  ผมก็เลยบอกว่า ไม่รู้เหมือนกัน แต่น้าเสียว ผมจูบปากเกตุเบาๆ เกตุบอกผมว่า เกตุอยากลองดู เล่นเอาผมถึงกับ พ่นน้ำออกมาเต็มร่องตูดนัท ทันที  นัทเหมือนรู้ ขย่มแท่งผม จนมิดด้าม ก่อนที่ผมจะยกตัวนัทออกแล้วเข้าไปล้างในห้องน้ำ  คำพูดของเกตุทำเอาผมถึงกับเสียวขึ้นมาเลย แท่งผมมันไม่ได้อ่อนลงเลย ในหัวเฝ้าแต่ครุ่นคิดถึงคำนี้ ผมเดินออกมา แท่งผมมันก็แข็ง ต่อหน้าสายตาเกตุ ที่อ้อนว้อนให้ผมไปลองกับเธอ ผมทิ้งตัวลงนอนข้างๆเกตุ มือก็ลูบจับร่องเธอเบาๆ เกตุถ่างขาออกเพื่อให้ผมได้จับถนัดมือ ปากเกตุก็จูบตามหน้าตามคอผม  ผมถามเกตุว่า ลองดูป่ะ  เกตุรีบพยักหน้า มือเธอยังบีบที่ไหล่ผมอยู่เลย  ผมยื่น แท่งผมให้เกตุ เกตุก็อมโดยไม่ต้องขอ นัทถามผมว่า จะเสียบพี่เกตุเหรอ  ผมเลยบอกว่า ใช่ แต่ไม่ใช่รูนี้ นะ ผมชี้ไปที่ร่องเกตุ และก็เลื่อนไปที่รูตูดเธอแทน นัท ทำตาโต แล้วหันไปถามเกตุว่า  ทนได้เหรอ  เกตุก็บอกว่า ได้ ขนาดรูนี้ ยังทนได้เลย พูดไป นิ้วก็ชี้ที่ร่องตัวเอง นัทก็ก้มมอง แล้วก็เห็นถึง รอยแดงๆรอบๆร่องเกตุ จึงหันมาถามผม  น้ากร เสียบรูนี้พี่เกตุแล้วเหรอ ผมก็บอกว่า อืมเสียบแล้ว  นัทก็หันไปถามเกตุว่า เจ็บมั้ย  เกตุก็บอกว่า ก็ทนได้  ผมเห็นเด็กๆคุยกัน ผมก็จับเอวเกตุมาในท่าโก้งโค้ง ก่อนที่จะพรมน้ำลายลงไปเยอะมากเหมือนกัน ก็ค่อยๆเอานิ้วป้ายๆ แล้วก็แหย่ เบาๆ เพื่อเปิดรู จนนิ้วชี้ผมเข้าได้ ผมจึงจับแท่งผมมาจ่อที่ รูตูดเกตุ ก่อนจะค่อยๆดัน ยากสุดๆครับ ไม่เข้าเลย จนแท่งผมจะหักซะให้ได้ ผมจ่อแล้วออกแรงดันเข้าไปใหม่  โอ้ย...เสียงเกตุร้องดังขึ้นมา เจ้านัทก็ร้องบอกว่า นัทยังไม่ร้องเลย ยิ่งไปสร้างความอดทนให้เกตุเข้าไปอีก  นัทก็คอยเชียร์เกตุ ผมก็ออกแรงดัง จนมันเริ่มลื่น หัวหยักผมค่อยๆไหลผ่านเข้ารูตูด เกตุช้าๆ จนหัวหยักมันผ่านเข้าไปได้ ตัวเกตุสั่นไปหมดเลย  ผมคาไว้อย่างนั้น เกตุก็เริ่มมีน้ำตาไหลออกมา แล้วก็ร้องเบาๆบอกว่า เจ็บไม่เอาแล้ว  ผมก็สงสาร จึงดึงออกมา เกตุเอามือตะปบตรงตูดเธอด้วยความเจ็บ  นัทก็ไปพูดกับเกตุอะไรไม่รู้ แต่ผมน่ะ หูอื้อไปหมด ฟังอะไรไม่รู้เรื่อง  ผมทิ้งตัวลงนอนข้างๆทั้ง 2 มือผมก็จับแท่งตัวเองเอาไว้  ชักเล่น เพราะผมเองก็อยากเสร็จ ผมถามเกตุว่า เจ็บมากมั้ย เกตุก็บอกว่า เจ็บเหมือนปวดอึเลย ผมก็ปลอบไปว่า งั้นไม่เอาก็ได้ เกตุก็หัน มาจูบปากผม แล้วก็บอกว่า แล้วน้ากรยังรักเกตุอยู่มั้ย  คำพูดนี้ มันทำให้ผมนิ่งไปเลยครับ  รักแบบไหนล่ะ ผมคิดในใจ  แบบน้าหลานเหรอ หรือแบบไหนดี แต่ผมก็ไม่ได้ถาม ผมเอามือลูบหัวเกตุแล้วก็บอกว่า รักสิ  ส่วนเกตุจะคิดว่าผมคิดกับเธอแบบไหนผมก็ไม่รู้นะ  เกตุก็ขยับตัวขึ้นมานอนบนตัวผม  น้ากรเสียบรูนี้ของเกตุนะ ทั้งน้ำเสียงหน้าตาของเกตุ ทำเอาผมสงสารมาทันทีเลย ถ้าคุณเคยเห็น ในหนังนะครับ ที่ผู้หญิงยอมทำทุกอย่างเพื่อคนที่เขารัก ให้ตายก็ยอม คือ ภาพประมาณนั้นเลย  ผมเอามือทั้ง จับหน้าเกตุไว้ ก่อนจะจูบหน้าผากเกตุเบาๆ น้ากร รักเกตุอยู่แล้วครับ อย่าร้องไห้นะ  ผมปลอบเธอได้ประมาณหนึ่ง ก่อนที่จะจับแท่งผมจ่อเข้าร่องเกตุในท่านั้น เมื่อมันเข้าทางแล้ว เกตุก็ดันแท่งผมให้สุด มือผมก็จับเอวเกตุ ยก ขึ้น ลง แล้วบอกให้เกตุทำตามนั้น เกตุก็ทำตามหลังจากผมปล่อยมือออกแล้ว ตอนแรกก็ช้าๆอยู่หรอก แต่หลังๆ เริ่มไว ขึ้น เกตุซุกตัวลงที่หน้าอกผม แต่เอวก็ขย่มอยู่ น้ากร... เกตุเสียวมาก... สิ้นเสียง ก็รู้ทันทีว่า เกตุเสร็จไปแล้ว  ผมจึงบอกเกตุไปว่า ถ้ารู้สึกว่าเสียวแบบสุดๆ เขาเรียกว่าเสร็จ นะ  เกตุก็ตอบรับทั้งๆที่ตาเธอยังคงงัวเงียอยู่เลย ผมบอกเกตุว่า ทำให้น้า หน่อยนะ  ขย่มให้หน่อย  เกตุก็ทำตาม  และไม่นาน ผมก็จับเกตุออก แล้วพ่นน้ำมะพร้าวออกมา เต็มหน้าท้องตัวเองเลยทีเดียว และไม่ต้อห่วง เมื่อทั้ง คู่ ต่างตามมาเลียกินโดยที่ผมไม่ต้องขอ หลังจากนั้น เราก็จะพากันนอนกัน ซึ่ง ผมคิดว่ามันคงดึกแล้ว สำหรับเด็กๆ แต่ปล่าวเลย เมื่อทั้งคู่ ต่างเรียกร้อง จะทำต่อ ผมก็ไม่รู้จะเอายังไง ก็จัดให้นัทไปก่อน ยิ่งเห็นผม เสียบตูดนัท เกตุก็เริ่มอยากเอามั่ง และตัดสินใจที่จะเอาเข้าให้ได้ ซึ่งผมใช้เวลาในการดันเข้าไป เกือบ 10 นาที กว่าจะเข้าไปได้หมด หลังจากเกตุ ร้องได้สักพัก ก็เปลี่ยนเป็นคำว่า เสียวแทน จน เกตุบอกกับผมว่า เสร็จแล้ว  ตัวเกตุกระตุกแรงมาก จนผมพ่นเข้ารูตูดเกตุเต็มๆ เมื่อดึงออกมา น้ำผม มันไหลออกมาตามด้วยเยอะมากจริงๆ  เราทั้ง 3 คนจึงเข้านอนกัน และเมื่อตื่นเช้า ผมก็จัดการ กับเกตุก่อน เพราะเกตุตื่นก่อนนัท ร่องของเกตุ ไม่บวมเท่าไร แต่รูตูดเธอสิ นูนเด่นเลย ผมย้ำให้เกตุ อย่าเดินผิดปกตินะ เกตุก็รับคำ แล้วถ้าเกตุ ไม่บอกใคร น้ากรต้องรักเกตุนะ  ผมก็บอกว่า ได้อยู่แล้ว  ก่อนที่เจ้านัท จะตื่น แล้วผมก็เล่นนัทไปอีกรอบ จนบ่ายๆ ผมก็พาทั้งคู่ไป โลตัส (อีกแล้ว) ไปซื้อของฝากน้าชาติ  เมื่อมาถึงที่โรงงาน น้าชาติ ดูเป็นห่วงลูกทั้ง 2 พอสมควร ผมดูจากสายตาเวลาแกมองลูกสาวแก แกจะสังเกตุเวลาเกตุเดิน ผมก็แน่ใจทันทีว่า แกคงคิดว่าผมต้องแอบทำอะไรเด็กๆแน่ แต่เกตุก็ไม่ได้แสดงอะไรที่ผิดปกติออกมา แถมบอกพ่อแกด้วยว่าซื้อของมาฝาก และน้ากรก็ซื้อกระโปรงให้ใหม่ด้วย  แกก็เลยโล่งใจเพราะเห็นผมท่าทางจะรักเด็กๆทั้งคู่เอามากๆ ผมได้แต่หัวเราะในใจ หึหึ ก่อนที่จะขอตัวก่อน

• *
Reply #3 on: October 19, 2010, 11:25:45 am
 (19; มาต่อกันครับ

เรื่องนี้มันเกิดขึ้นเมื่อต้นเดือน ตุลา นี่เองล่ะครับ นับว่า เป็นความบังเอิญแบบแปลกๆของผมอีกอย่างหนึ่งก็ว่าได้

คือปกติวันอาทิตย์แฟนผมจะแวะมาหาผมที่ห้อง ประมาณ 2 ชั่วโมง เพราะมันเป็นทางผ่านเพื่อจะไปทำงานอีกที่ และผมต้องไปส่งเธอที่ทำงานก่อนเที่ยง แต่บางอาทิตย์ก็ไม่ได้มา  และวันนั้น หลังจากผมกินอะไรๆกับแฟนเสร็จผมก็แต่งตัวเพื่อ ออกไปส่งเธอ ที่ทำงานเธออยู่ตรงแพรกษา ทางที่ผมขับไปก็คือ ผมต้องขี่เข้า นิคม บางปู (ไม่รู้จักก็ไม่เป็นไรครับ)และก็ออกไปทะลุทางแพรกษา หลังจากส่งแฟนเสร็จผมก็กลับมาทางเดิมนี่ล่ะเป็นประจำ  ขับมาเรื่อยๆ ก็ไม่มีอะไร จนมาถึงเกือบจะออกนิคม ซึ่งตรงนั้น เขาเรียกว่า  อะไรล่ะผมก็ไม่คุ้น แต่มันมีชื่อ วิลเลจ ๆ อะไรนี่ละ  ในระยะเกือบ 200 เมตร ผมก็เห็นมอเตอร์ไซค์จอดอยู่ข้างทางจอดคุยกับผู้หญิงคนหนึ่ง สักพักเขาก็ขับออกไป และผมก็ขับมาพอดี ผู้หญิงคนนั้นก็โบกเรียกผม  ผมก็จอด เมื่อดูใกล้ๆ เธอแต่งตัว แบบแนว เด็ก สก๊อยเลยล่ะมั้ง ใส่กางเกงขาสั้น รัดๆ ขาที่อวบของเธอ เสื้อยืด คอกว้างหน่อย แถม นมนูนออกมาจนเรียกว่า อึดอัดอ่ะครับ  พี่ค่ะๆ เรียกผู้หญิงคนนั้นพูด ผมก็เปิดหน้ากากหมวกกันน๊อคออก  ทำให้ผมเห็นหน้าตาเธอชัดขึ้น ประเมินด้วยสายตา อายุไม่ถึง 18 เลยมั้งครับ   พี่จะไปไหนอ่ะ  เธอถามผม  ผมเลยบอกไปว่า จะกลับบ้าน  เธอก็ถามผมว่า บ้านพี่อยู่ไหนอ่ะ  ผมก็บอกว่า อยู่ตำหรุ  เธอถามผมต่อว่า  ขอติดรถไปด้วยได้มั้ยพี่ หนูรีบจริงๆ  ผมก็ถามเธอว่า  จะไปไหนอ่ะ  เธอบอกว่าเธอจะไปโลตัส (อีกแล้ว) ซึ่ง โลตัส เนี้ย จะอยู่ก่อนตำหรุ ถ้าผมขับไป มันก็เป็นทางผ่านอยู่แล้ว ก็ไม่ได้รังเกียจอะไร ก็แค่แวะส่งคน แต่ที่ติดใจ คือ ทำไมไม่เรียกมอเตอร์ไซค์ วินมากกว่าที่ผมข้องใจ  แล้ว...ผมพูดพร้อมกับชี้ไปทาง มอเตอร์ไซค์วิน   โห้ พี่ แมร่ง คิดตั้ง 40 บาท โลตัสใกล้แค่เนี้ย  เธอบ่นๆ ก็น่าจะบ่นอยู่หรอกครับ เพราะโลตัส กับที่ ที่เธอยืนอยู่ ระยะทาง มันไม่ถึง 5 กิโลด้วย แต่ไม่รู้ทำไม มอเตอร์ไซค์วิน เขาถึงชอบบอกว่า ขับออกนอกพื้นที่ คิดเงินเพิ่ม ผมก็เคยเจอ  ผมก็เลยเข้าใจ  ก็เลยบอกเธอว่า ป่ะดิ เธอก็ร่าเริงทันที กระโดดขึ้นรถผม จนรถแถมล้ม สงสัยจะรีบจริงๆ ระหว่างขับไป เธอก็พูดอะไรไม่รู้ ผมไม่ได้ยินหรอก เพราะผมใส่หมวกกันน๊อค ผมก็จะหันไปถามเธอ ว่า หา....อะไรนะ  มันก็ทำให้ เธอขยับตัวเข้ามาชิดกับผมมากยิ่งขึ้น จนไอ้ หน้าอก ที่มันบวมๆน่ะ มาแนบกับหลังผมแล้วเธอก็พูดๆ อะไรมาผมก็ เออๆออๆ ไป ในใจก็จินตนาการถึง รูปร่างของ หน้าอกเธอ จนสติเกือบจะแตก และก็มาถึง หน้าโลตัส จริงๆผมอยากจะส่งเธอหน้า สะพานทางเข้า แต่เมื่อมองดูระยะแล้ว มัน ประมาณ 200 เมตรได้ ก็เลยขับไปส่งถึง ตรงที่พวกแท๊กซี่จอดกันอยู่เลย เมื่อผมจอดรถ เธอก็ลง แล้วก็ยกมือไหว้ผมใหญ่เลย ปากก็บอกว่า ขอบคุณมาก พี่ ผมก็เออๆ และก็ขับมาเรื่อยๆช้าๆ ก็คิดไป เออ....เราก็ไม่รู้จะรีบกลับห้องไปไหน กลับไปก็ไม่มีไรทำ เดินเล่น โลตัส ดีกว่า ไม่เห็นเป็น ผมก็เลี้ยวเข้าไปจอดรถ ถอดหมวกกันน๊อค เสร็จ หันมา ก็เจอ เธอ เดินหน้าละห้อย มาติดๆ   เพื่อนหนูแมร่งบอกว่าไม่มาแล้ว  เธอพูดด้วยน้ำเสียงเซ็งๆ  ผมก็ถามเธอ  ทำไมล่ะ   เธอก็บอกว่า เพื่อนเธอไปเที่ยวกับครอบครัว ที่ระยองกัน จะโทรหาเธอแล้ว แต่โทรไม่ติด  ผมก็พยักหน้า เหรอ...   แล้วพี่จะกลับเลยหรือเปล่าเนี้ย   เธอถามผม  ผมก็บอก  จอดรถอย่างนี้จะให้เดินกลับเหรอ  เธอก็หัวเราะ   แล้วเราจะเอายังไง ผมถามเธอ  เธอก็บอกว่า จะเดินเล่นสักพัก ก่อนจะถามผมอีกว่า ไปเดินเล่นด้วยกันมั้ย  ผมก็บอกว่า อือ... ก็กะว่าจะเดินเล่นสักพักนี่ล่ะ   เอาไปเอามาผมกับเธอก็เดินเล่นด้วยกัน ก็เดินดูนั้นดูนี่ อะไรก็ไม่รู้ เธอก็ชวนคุย ไฟแลบ เมื่อไม่เคยคุยกะใครมาก่อน จนผมอดถามไม่ได้ ว่า  เก็บกดป่ะเนี้ย  เธอก็ถามว่า เก็บกดอะไร  ผมก็บอกว่า ตั้งแต่มา ยังไม่หยุดพูดเลย ไม่มีเพื่อนรึไงเรา  เธอก็ บอก โห้... แรงนะเนี้ย  จริงๆผมก็พูดขำๆแระ และอีกอย่างเธอก็ไม่ไ่ด้หยุดนะ  คุยกันไปมา จากที่เคยเดินเฉยๆ เปลี่ยนมาเป็น เธอมาจับ แขนผมตั้งแต่ตอนไหนไม่รู้ เพราะจากตอนแรก เธอจะฉุดผมให้ไปดูนั้นดูนี่ แล้วก็ปล่อย แต่เอาไปเอามา กลายเป็นว่า ควงแขนกันซะงั้น  ผมเลยหันไปถามเธอ  เหมือนแฟนกันเลยเนอะ  เธอก็บอกว่า เหมือนตรงไหน  ผมเลยบอกเธอ  ก็เนี้ย ควงแขนกัน เธอก็อายๆ แต่ไม่ปล่อย  ผมก็เลยพูดอีก  ยังไม่ปล่อยอีก เธอก็บอกว่า ขอจับหน่อย เดินเฉยๆมันโล่งๆ  ก็เดินเงียบๆกันไปถึง มุม เครื่องใช้ไฟฟ้า มันก็มีจอทีวีเยอะแยะ เธอก็ไปยืนดู ตื่นตาตื่นใจอะไรไม่รู้ แล้วก็เรียกผมไปดู บอกว่า สักวันเธอจะมาซื้อให้ได้ เหมือนเด็กๆ ผมเลยถาม อายุเธอ  เธอบอกว่า อายุ 15 อ่ะโห้  นมเธอเนี้ย เรียกได้ว่า แซงอายุ ไปไกลเลยเชียว ยิ่งมาคิดเรื่องแบบนี้เข้า สายตาผมก็เริ่มสำรวจร่างกายเธอเข้าไปใหญ่  จนเธอถาม  มองอะไร ตอนนั้นผม มองหน้าอกเธออยู่เพราะมันแน่นมาก  ผมก็หันมองหน้าเธอ  แล้วก็บอกว่า  หายใจออกหรือเปล่าเนี้ย  เธอก็ถามว่าทำไม  ผมเลยบอกเธอว่า  ก็เนี้ย ชุดชั้นในมันไม่แน่นไปหน่อยเหรอ บีบนมหมดแล้ว  ผมพูดอย่างงั้นจริงๆเลย เธอ ก็บอกว่า  ทะลึ่งแระ  ผมก็ บ่นพึมพำ ก็คนมันพูดจริงนี่หว่า  แล้วผมก็เดินออกมา  เธอก็เดินตามมาจับแขนผมต่อ  คราวนี้ไม่ได้ห่างเหมือนตอนแรกๆ นมเธอชนแขนผมเป็นระยะ จนผมหยุดเดิน หันไปหาเธอแล้วบอกว่า  เปลี่ยนมาจับ มือกันดีกว่ามั้ย  เธอก็ถามผมว่าทำไมล่ะ  ผมก็บอกว่า นมมันโดนแขนแล้วผมคิด  เธอก็ถาม คิดอะไรอีกล่ะเนี้ย  ผมเลยบอกเธอว่า  ลองมาเป็นผู้ชายดูดิ ผู้หญิงเอานมมาถูแขน มันก็รู้สึกเหมือนกันนะ ไม่ใช่แฟนกันสักหน่อย  เธอก็เงียบไปสักพักแล้วก็บอกว่า  งั้นวันนี้มาเป็นแฟนกันนะ แล้วเธอก็มาจับมือผมไว้ มือผมมันยิ่งเย็นๆเพราะแอร์อยู่ด้วย ผมเลยบอกเธอว่า  แฟนอะไรกัน ชื่อยังไม่รู้จักเลย เชื่อม่ะ ตั้งแต่ตอนแรกจนถึงตอนนี้ ที่เราเดินสนิทๆกันเนี้ย ผมกับเธอยังไม่รู้จักชื่อกันเลย เธอก็ร้อง เออ...วะ  พี่ชื่อไรอ่ะ  ผมเลยบอกว่า ผมชื่อกร  เธอเลยบอกว่าเธอชื่อ อุ้ม พอเธอพูดชื่อเธอจบผม ก็แซว  โห้ อีก อุ้มไม่ไหวหรอก  เธอก็บอก ทำไมอ่ะ  ผมก็บอกว่า โห้ นมใหญ่ขนาดนี้ หน้ามึนมากครับ พูดไปได้ไง เธอก็บอก ไอ้บ้าเอ้ย  แบบขำๆ เราก็เดินเล่นกัน สักพัก เธอก็ถามผม หิวยัง ผมก็บอกว่า หิวดิ  เธอก็บอกว่ากินไรๆ ในใจอยากจะบอกว่า กินนม แต่ไม่พูด ก็เลยบอกตามใจ เธอ อุ้มก็พาผมไปกิน KFC อย่างหรู ซึ่งผมบอกแล้วว่าไม่อยากนั่งกินในร้าน แต่ก็ต้องนั่งกิน เพราะมันไม่ค่อยมีคน และผมก็จ่ายเงินด้วย ซึ่งก็ไม่ได้รังเกียจอะไร จริงๆผมไม่ได้คิดอะไรต่อจากนี้นะ แค่มาเที่ยวเล่นปกติ ไอ้เรื่องหลังจากนี้ผมไม่ได้คิดต่อ  เราก็นั่งกินกันพูดคุยปกติ จนหมด ผมก็บอกเธอว่า จะเอายังไง ให้ไปส่งที่เดิมมั้ย เธอก็บอกว่า ไม่เอา ไปห้องพี่กัน และยังถามอีกว่า แฟนพี่อยู่หรือเปล่า ผมก็บอกว่า เปล่า ก็บอกแล้วว่า เพิ่งกลับมาจากส่งแฟน เธอก็ถามต่ออีกว่า แล้วแฟนจะกลับมาตอนไหน ผมก็บอกว่า ไม่กลับ เธอนอนบ้านพี่ชายจะแวะมาวันเดียว เธอก็บอก งั้นไปห้องพี่กันเถอะ ผมก็ถามว่า ไปทำไมวะ (มีวะด้วย) เธอก็บอกว่า ยังไม่หมดวันเลย เรายังเป็นแฟนกันอยู่นะ  ผมก็อึ้งครับ ผมก็พุดเบาๆ  เออ เป็นไรมาไม่รู้ด้วยนะ  เธอก็ถามว่า อะไรนะ ผมก็บอกว่า เปล่า  แต่ที่แน่ๆเธอคงได้ยิน เพราะหลังจากขึ้นรถ ผมก็ได้เสียงเบาๆจากข้างหลังว่า ให้มันจริงเถอะ  เหอๆ ผมหัวเราะออกมาเบาๆ ระหว่างนั่งรถมา เธอก็ขยับมาชิดผม จนเรียกว่า กอดกันเลยทีเดียว นมดันหลังผม จนผมต้องเปิดหมวกหันไปบอกเธอ  อุ้ม.. นมมันชนหลังพี่  เธอก็บอกว่าไม่ชอบเหรอ  ผมก็บอกว่า ถ้าไม่มีอะไรมากั้นจะดีกว่านะ แล้วผมก็หัวเราะ  อุ้มก็กอดผมเลยทีนี้ เรื่องนมนั้น ไม่ต้องห่วง เบียดแน่นเต็มที่ จนผมขับมาถึงตึกผม เธอก็ลงจากรถ มองรอบๆ ก็บอกผมว่า อยู่หรูจังเลยนะ ผมก็บอกว่า ไม่หรูอย่างเดียวนะ แพงด้วย  จริงๆแล้ว ที่ผมเลือกตึกนี้ไม่ใช่อะไรหรอกครับ มันเงียบ และเป็นส่วนตัวมากด้วย ถึงแพงก็ยอมนะ เราก็ขึ้นห้องกัน บนห้องก็ไมไ่ด้เป็นอย่างที่คิดหรอกนะ ไม่ใช่ว่าถึงห้องเราจะกอดจูบกันเลย ผมเองก็ไม่ได้หื่นขนาดนั้น เราก็นั่งดูทีวี คุยกันเรื่อยเปื่อย  แต่เมื่อมอง นมอุ้ม แล้ว มันอดไม่ไหวที่จะถาม  ผมถามอุ้มว่า  ทำไมต้องใส่ชุดชั้นในตัวเล็กๆ  อุ้มก็บอกว่า วัยรุ่นสมัยนี้ เขาก็แต่งกันแบบนี้ล่ะพี่ ผมก็บอกเหรอ  แล้วก็พูดขึ้นมาเฉยๆว่า จับหน่อยดิ  อุ้มก็ เงียบ  ผมก็ยื่นมือไปล้วงจับนมอุ้มเฉยเลย ก่อนที่จะดึงตัว มากอดไว้ อุ้มอยู่หน้าผม ผมกอดอุ้มแล้วก็ล้วงจับนมเธอ อุ้มก็ดูอายๆ แต่ก็ไม่ได้ขัดขืน มีหายใจถี่ๆ ผมเลยถามว่าเป็นไร  อุ้มก็พูด สั่นๆ ก็นะ มีคนมาจับนมบี้งี้ มันรู้สึกยังไงล่ะพี่  ผมเลยบอกว่า จะรู้มั้ยล่ะ ไม่มีนมให้ใครจับ  เธอเลยเอื้อมมือมาข้างล้วงจับเป้าผม ที่ขณะนี้แท่งผมมันก็แข็งอยู่แล้วล่ะ   เธอก็บอกว่า ก็ประมาณนี้ล่ะ ผมก็รู้แหล่ะ แต่ชอบแกล้งคนมากกว่า  ผมก็เอามือ ออก คราวนี้ล้วงเข้าไปในกางเกงขาสั้นเธอ เธอก็ เอียงตัวให้ผมได้ล้วงสะดวกขึ้น  ตกลงคิดจริงๆเลยใช่มั้ยเนี้ย เธอถามผม  ผมเลยถามกลับไปว่า คิดอะไร  เธอก็บอกว่า เรื่องที่บอกว่าเป็นแฟนกันไง ระหว่างนั้น มือผมถึงที่หมายแล้ว ร่องเธอ มีเพียงขนบางๆปกคลุมอยู่ แต่ปากทางนั้น แฉะเอาเรื่อง อุ้มเอียงตัวพิงผม มือเธอก็บีบ ที่แขนผมไว้ ผมแหย่นิ้วเข้าไปในร่อง  มันก็หนืบๆ พิลึก  นิ้วกลางผมแหย่ลึกเข้าไปอีก  อือ...เสียงอุ้มครางออกมา ผมเอียงตัวไปข้างๆแก้มเธอ  จูบหน่อยสิ เธอก็ไม่ตอบ แต่เราก็จูบกัน จากนั้นทุกอย่างก็เร็วขึ้น  อุ้มขึ้นมาคล่อมตัวผม แลกจูบกันอย่างดูดดื่ม ก่อนที่จะ ถอดเสื้อตัวเองออก เผยให้เห็นชุดชั้นใน ที่ผมบอกว่าเล็ก จริงๆมันไมไ่ด้เล็กนะครับ แต่นมเธอน่ะใหญ่ ก่อนที่เธอจะปลดตะขอชุดชั้นใน ให้ตายเถอะ นมเธอ ดีดออกมาเลยครับ  เธอก็จ่อหัวนมมาที่ปากผม แล้วก็บอกว่า ชอบไม่ใช่เหรอ กินสิ  ผมก็อ้าปากงับเลยครับ  อุ้มเป็นคน ไม่เชิงขาวมาก แต่เทียบกับผมก็ถือว่าขาวนะ  หัวนมเธอ สวยมากเลย ไม่แดง ไม่ชมพู แต่ น้ำตาลอ่อนๆ ผมชอบคนที่หัวนม ไม่แข็ง แบบว่ายังไงล่ะ เนียนๆไม่สากปากน่ะ ผมบอกไม่ถูก  ผมทั้งดูดทั้งเม้ม  ผมเอานมเธอออกจากปากผม แล้วมาประกบจูบกับผมอีกครั้ง ก่อนที่จะไซ้ตามซอกคอ ที่ผมไม่ชอบ ผมจับหัวเธอออก ก่อนจะบอกว่า จั๊กจี้ ไม่ชอบ เธอก็ ถอดเสื้อผมออก ดูดหัวนมผม ไล่ไปตามท้องน้อย ก่อนจะถอดกางเกงผมออก รวดเดียว ทั้ง กางเกงยีนต์และบล๊อคเซอร์ ไว มาก  แท่งผม มันโด่ แทบจะแทงตาเธอ ไม่รอช้า อุมอ้าปาก อมของผม จนสุดแท่ง ผมงี้ เสียวสุดๆ ก็มีไม่กี่คน ที่จะอมของผม จนสุดผมชอบให้อมจนสุดมากกว่า ปกติ หลายๆคนที่ผมเคยผ่านมา จะชอบอมแค่ส่วนหัวหยัก นึกภาพออกมั้ยครับ มันก็เสียวอยู่หรอกครับ แต่ความชอบมันต่างกัน ผมชอบแบบนี้มากกว่า ผมถามเธอว่า ไปหัดมาจากไหนเนี้ย  เธอก็บอกว่า เชื่อมั้ย นี่ครั้งแรก ที่อม  ผมก็บอกว่าไม่เชื่ออ่ะ  เธอก็บอกว่า ตอนครั้งแรกกับแฟน เสียบกันเฉยๆ ไมไ่ด้อม  ผมก็ ถามว่า ทำไมล่ะ  เธอก็บอกว่า ยังไม่เป็นกันทั้งคู๋  ผมเลยมาคิดดู อายุ 15 มันไปแอบทำกันก็ไม่แปลกหรอก แต่อดสงสัยไม่ได้ว่า ทั้งๆที่มีแฟนแล้ว ทำไมเพิ่งบอกว่าครั้งแรกที่อม หมายความไง  ผมจึงถามเธอ  เธอก็บอกว่า เพิ่งมีอะไรกับแฟน เมื่อวันก่อนนี่เอง  อ่านะ ถึงว่า ตอนที่ผมจับร่องเธอ ดูเธอ จะสะดุ้งนิดหน่อย  ว่าแล้ว อุ้มก็ อมของผมสุดโคนรูดขึ้นลง เสียวจริงๆ ผมเลยบอกว่า ลองเอาลิ้นเลียตอนอมดูดิ เธอก็ถามว่า เลียตรงไหน ผมเลยบอกว่า ตวัดลิ้น น่ะตอนอม ผู้ชายจะเสียวนะ  เธอก็ทำตาม  แม่เจ้า.... แทบแตกคาปาก  ผมเลยบอกเธอว่า ขอกินหน่อยสิ  เธอก็ถามว่า กินอะไร  ผมก็บอกว่า กินหอย นี่ล่ะ  ผมเวลาจะเลีย ผมชอบบอกว่ากิน มันฟังดู ได้อารมณ์  อุ้มถอดกางเกงเธอออก ผมบอกให้เธอนอนหงายเถอะ เดี๋ยวผมทำเอง  กลิ่นสาบร่องเธอ มันแปลกพิกล แต่ก็ไม่ได้รังเกียจ ร่องเธอก็สวยงามตามแบบวัยรุ่นเลยทีเดียว ผมแลบลิ้นเลีย ตามขอบร่องอย่างนิ่มนวล ก่อนจะวนเข้ากลางร่อง และก็แหย่เข้าไปเบาๆ เสียงคราง อืมๆ ในลำคอ อุ้ม ดังมาไม่ขาดสาย ผมถามอุ้มว่า แฟนเลียให้หรือยัง  อุ้มบอกว่า ยัง บอกแล้วว่า ตอนแรกเสียบเลย ผมเลยถามว่า แล้วเจ็บมั้ย  เธอบอกว่า เจ็บ... จังหวะนี้ ผมดูดเม็ดอุ้ม เอวถึงกับลอยเลยทีเดียว  พี่... เหมือนมันจะเสียวแบบทนไม่ไหวแล้วอ่ะพี่  ผมคิดในใจ สงสัยคงเสร็จล่ะมั้ง ผมเลยบอกเธอว่า สงสัยจะเสร็จ ผมเลย ตวัดลิ้นอย่างเร็วเพื่อให้อุ้มได้ถึงก่อน   และไม่นาน อุ้มก้กระตุก แบบว่า กระตุกเหมือนคนไอ เลยทีเดียว  เสียงพูดของอุ้ม กระตุก ขาดๆหาย บอกกับผมว่า  แบบนี้ คือ....เสร็จ...ใช่มั้ย   ผมบอกเธอบอกว่า ใช่  เธอเล่าว่า เวลาแฟนเธอเสร็จ ก็เห็นแฟนเธอ กระตุกแบบนี้ด้วย แถมพ่นน้ำใส่หน้าท้องเต็มไปหมด ผมเลยบอกเธอว่า ผู้ชายเวลาเสร็จพ่นน้ำแบบนี้ล่ะ    แล้วพี่ ละ เสร็จแล้วพ่นน้ำหรือเปล่า  ผมก็บอกว่า แน่นอนอยู่แล้ว งั้นเอาใส่ล่ะนะ  ผมกางขา อุ้มออก ร่องอุ้ม ไมไ่ด้เปิดกว้างมากจนน่าเกลียด แต่เป็นรู สวยงามมาก ผมจ่อแท่งผมเข้าไป ในใจก็ไม่ต้องกังวลกับการเข้าอยู่แล้ว เพราะเธอเองบอกว่า เพิ่งมีอะไรกับแฟนครั้งแรกเมื่อวันก่อน ผมไม่จำเป็นต้องออกแรงมาก แต่เปล่าเลยครับ หัวหยักผม มันยังเข้าไม่ได้เลยด้วยซ้ำ ขาอุ้ม สั่นๆ ผมเลยถามว่า ทำไมเข้าไม่ได้ล่ะ  อุ้มเลยบอกว่า ของผมใหญ่กว่าของแฟนเธออีก  ผมเลยบอกว่า มันก็คงไม่ใหญ่ขนาดนั้นหรอกมั้ง  อุ้มบอก จริงๆ ของผมใหญ่กว่าของแฟนเธอ อารมณ์นี้ ผมก็พูดไม่ถูก ก็เลยต้องออกแรงดัน จนหัวหยักมันไหลผ่านเข้าไปได้ แรงตอดบริเวณ ส่วนหัวแท่งผม รู้สึกเหมือน ปลามาตอดเลยครับ ผมดันเข้าจนสุด เสียงลมมันออกมาจาก ร่องเธอ ดัง ป๊อด เหมือนตดเลยเลย  ตอนนี้ร่องอุ้ม เป็นพู อมแท่งผมไว้ จนหมด ผมงี้เสียวระเบิด  ขาอุ้มนั้นกางไว้ตลอดเลยครับ ผมถามอุ้มว่า เจ็บมั้ย เธอบอกนิดหน่อย ผมจึงเริ่มขยับเอวสอยช้าๆ มันแฉะก็จริง แต่ความแน่นของร่องเธอ ทำเอา น้ำหล่อลื่นไม่มีผลเท่าไรนัก  เสียงคราง ราวกับจะร้องกริ๊ด ดังออกมาจากปากอุ้ม ปากเธอก็บ่นอะไรไม่รู้ฟังไม่รู้  พี่กร.... อะไรนี่ล่ะ ผมฟังไม่รู้เรื่อง อุ้มหายใจ ถี่ มาก ผมขยับเอวไม่ทันไร ร่องอุ้มก็บีบรัดแน่นกว่าเดิม พี่กร...เสร็จแล้ว   ผมยังไม่ได้ทันได้ทำอะไรเลย  ผมก็เลยบอกว่า รีบไปไหนเนี้ย และก็ก้มลงไปจูบปากเธอ ก่อนที่จะขยับเอวไว ขึ้น  แขนผมงัดขาของอุ้ม ค้ำไว้ตรงท่อนแขน แล้วผม ก็ดันเสียบจนมิดร่อง เสียงครางของอุ้มก็ดังมากยิ่งขึ้น ผมไม่สนใจแล้ว  อุ้ม...ผมส่งเสียงเรียกเธอ อุ้มก็บอกว่า อะไร...เสียงสั่นๆ  เสร็จในปากนะ ผมบอกเธอ อุ้มก็บอกว่า ไม่เอา  ยิ่งพูดกันผมยิ่งเสียว ผมบอกเธอ เดี๋ยวพี่เอาออกมาแล้วอ้าปากนะ อุ้ม ก็ครางไป ส่ายหน้าไป และเมื่อถึงเวลา ผมเร่งจังหวะ อุ้มก็เสร็จ กระตุกไปอีก ผมดึงออกมา แล้วไปจ่อแบบ ไม่รู้หรอกนะ ว่าอุ้มจะยังไง แต่ผมน่ะไม่สนแล้ว  และต้องแปลกใจเมื่อตอนที่น้ำผมพ่นออกมา อุ้มอ้าปากให้น้ำมันเข้าไปในปากเธอ จนหมด ตาก็หลับ ไปด้วย ผมยังจ่อแท่งผมอยู่อย่างนั้น  อุ้มอมด้วยนะ  ผมบอกเธอ เธอก็อ้าทั้งๆที่หลับตา งับหาแท่งผม ผมก็ยัดเข้าปากเธอ อุ้มก็ ดูด ผมก็เด้งเข้าออก ในปากเธอ มันทั้งเสียวทั้งจั๊กจี้ครับ ได้อารมณ์มาก จนผมดึงแท่งออกมา ก็เห็นอุ้มยังอมน้ำผมอยู่เลย ผมเลยถามว่า ไม่บ้วนทิ้งนี่ อยากกินเหรอ  เธอก็บอกว่า  มันกินได้เหรอ  ผมก็บอกว่า น่าจะได้นะ  ขนาดฉี่ คนยังกินเลย  เธอถามว่า แล้ว.... แต่ไม่พูดต่อ เธอก็กลืนไปเลย ผมก็จ้องหน้าเธอ  เป็นไง  ผมถาม   เธอบอกว่า ไม่รู้เหมือนกัน  ผมก็ อ้าว... แล้วเราก็เข้าไปล้างในห้องน้ำ มาดูดีๆ อุ้ม หุ่นดีมากเลยครับ นมเป็นนม สะโพกเป็นสะโพก ได้รูป หมด หน้าตาก็ ไม่ถึงว่าขี้เหร่นะ พอได้  ผมก้มลงไปดูร่องเธอ ที่มันแดงๆ เอามือลูบจับ อุ้มก็หลบ คงจะเจ็บ  และเราก็มานั่งคุยกัน ใส่เสื้อผ้า จน เกือบ 5 โมงเย็น ผมก็บอกว่าจะไปส่งเธอ เราก็จูบปาก ลากัน และไอ้เพราะจูบปากกันนี่ล่ะ  ผมเลยเอากับเธออีกรอบ คราวนี้ เพิ่ม ท่าหมาไปอีกท่า ซึ่ง สะโพกสวยจริงๆ เหมาะกับท่านี้มาก ผมล่ะชอบจริงๆ จนผมกระฉุดเต็มแผ่นหลัง อุ้ม  เธอถามผมว่า ทำไมไม่เอามาพ่นใส่ที่หน้า ผมบอกว่า มันไม่ทันแล้ว และเราก็อาบน้ำแต่งตัวกันอีกรอบ หลังจากอออกมาจากห้อง น้ำ อุ้ม ก็มาอมของผม ปากก็บอกว่า ขอกินให้แน่ใจอีกรอบ ว่า รสชาติมันเป็นยังไง  ผมมีหรือ จะขัดข้อง ก็ปล่อยให้เธอ จัดการทำสบาย จนแตกคาากเธอไป  แต่อุ้มก็ยังบอกว่า ไม่แน่ใจอยู่ดี แต่ผมสิ ไม่ไหวแล้ว  เหลือดู เวลา เกือบ 1 ทุ่มล่ะ ผมบอกว่า เดี๋ยวไปส่ง นะ ไว้วันหลัง ค่อยเจอกัน และผมก็เอาเบอร์โทรเธอเอาไว้ เธอพยายามถามเบอร์ผม ผมก็บอกว่า เอาไว้ผมจะโทรไปหาเองดีกว่า  หนุ่มๆก็จำไว้เธอครับ ถ้าคุณมีแฟน อยู่แล้ว อยากให้เบอร์ ผู้หญิงคนอื่น และเวลาโทรหาให้ใช้อีกเบอร์โทร เพราะเวลาอยู่กับแฟน ผู้หญิงคนอื่นจะได้ไม่โทรหาเรา   (16; ผมเคยเจอล่ะ และเราก็ลากัน โดยที่ผมไปส่งเธอที่เดิม และผมก็กลับมาห้อง นอนหลับไปเลย

Offline issa

• *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #4 on: October 20, 2010, 03:20:46 am
อย่าลืมมาต่อนะค้าบ เรื่องสนุกมากเลยค้าบ (00;

• *
Reply #5 on: October 20, 2010, 10:56:22 am
 (16;ในระหว่างที่ผมนอนหลับนั้น ขอย้อนกลับไปไกลหน่อยนะครับ ผมว่าเรื่องนี้ก็แปลกๆเหมือนกัน

เรื่องมันเกิดขึ้นตอนผมเรียนอยู่ปี 1 ตอนนั้นผมเรียนที่มหาสารคาม ก็ด้วยความชื่นชอบกีฬาบาสเกตบอลเอามากๆผมจึงไปเรียนที่วิทยาลัยพละศึกษา  และก็ได้เป็นนักกีฬาของวิลัย ก่อนที่จะถูกเรียกตัวไปรับใช้เป็นตัวแทนจังหวัด ตอนนั้นเป็นช่วงที่ผมถึงจุดสูงสุดในชีวิตการเป็นนักกีฬาของผมเลยก็ว่าได้  เพราะนอกจากจะถูกทาบทามให้ไปเล่นในสโมสร ที่ดังๆเกี่ยวกับบาสแล้ว ยังมีเรื่องสาวๆให้ผมมีความสุขอีกด้วย  แต่สุดท้ายผมเลือกที่จะไม่ไปผมไม่ชอบอะไรๆที่มันวุ่นวาย ผมขอแค่เล่นกีฬาแบบนี้พอแล้วครับ เรื่องสาวๆก็มีผ่านเข้ามาพอสมควรแต่คนที่เล่าเนี้ย มีชื่อว่า   บีม  แต่ด้วยความที่ว่า บีมอยู่ในช่วงที่ว่า แรกเริ่มของการเป็นทอม นึกภาพออกมั้ยครับ คือ มีความชอบพอในผู้หญิง แต่ยังไม่ได้มีอะไรกับผู้หญิง ผมมารู้จักกับบีม ก็เพราะว่าบีมเป็นนักกีฬาบาสทีมหญิง บีมจะเป็นคนห้าวๆหน่อย ก็พยายามจะเป็นทอมอยู่ หน้าตาก็หล่อเลยละ หญิงหล่ออะไรประมาณนั้น หลังๆมาสนิทกัน และมันให้ผมเรียกมันว่า บอย ผมก็เรียกมันว่าบีม ไม่สนใจและเวลาผมคุยกะบีมก็จะมี คำแทนตัวว่า ชื่อผมส่วนคนที่คุยด้วยก็เรียกชื่อไปเลย คือเวลาผมคุยกับผู้หญิงน่ะเมื่อก่อนผมพูดกันแบบนี้ ไม่ค่อยมีหรอก ฉัน แก จนบีม มันไปจีบน้องคนหนึ่งในทีมบาสนี่ล่ะ ชื่อตุ้ม และผมก็ไม่ได้อะไรมากมายกะบีม เรื่องส่วนตัวผมไม่ค่อยแส่เท่าไร  อีกอย่างตอนนั้น มีน้อง  คนนึงมาชอบผมด้วย  ชื่อ อุ๊ เป็นนักกีฬาบาสทีมหญิงเหมือนกัน อุ๊จะหน้าตาออกหมวยๆหน่อย ไม่ค่อยขาว แต่อวบ ปากเล็ก จมูกหน่อย อุ๊ก็ตามจีบผมผม ตอนนั้น ยังแบบว่า ไม่เคยอะไรๆกะใครเลย จึงไม่ค่อยจะประสีประสาเท่าไร ก็แค่คุยๆ และช่วงนั้นก็มีคนมาจีบ ผมอีก 3คนด้วยซ้ำมั้ง เพราะด้วยความที่ผมเป็นนักกีฬา แถมวิลัยพละก็นะ ผู้ชายมันก็เยอะกว่าผู้หญิงนิดๆหน่อยๆ หน้าตาอย่างผม ก็ไม่ได้หล่ออะไรเท่าไรแต่ถือว่า ดูดีในนั้น  (39; ก็สลับรางกันมั่วไปหมด จนวันหนึ่ง อุ๊ ชวนผมไปกินเหล้าที่ผับ ผมก็ไปนะครับ ก็เต้นกันกินเหล้ากันตามปกติ และตอนกลับอุ๊  บอกผมว่า วันนี้ไปนอนเป็นเพื่อนหน่อยที่หอ ซึ่งเธอบอกว่าวันนี้เพื่อนกลับบ้าน เธอนอนคนเดียว ผมก็ไปแระ พอไปที่หอ อุ๊ มันเป็นหอของนักศึกษา จึงไม่แปลกที่คนภายในห้องจะคุ้นหน้าคุ้นตาดี ผมก็เขินๆ  ก่อนขึ้นห้องอุ๊ อุ๊ก็บอกว่า บีมก็อยู่หอนี้ด้วยล่ะ ผมก็เลยบอกว่า เหรอ แล้วอยู่ห้องไหนล่ะ อุ๊ก็บอกว่า อยู่ชั้น 1 ซึ่งห้องอุ๊น่ะอยู่ชั้น2 ผมก็เดินไปเคาะห้องบีม ตอนนั้น ตี 1 เอาสิ ผมเคาะเฉยเลย บีมก้เปิดมาเจอหน้าผมก็ถาม มีอะไร ผมก็บอกว่า มาทักทายน่ะ ก็ด้วยความเมาด้วยอ่านะ ผมก็หน้ามึนๆ อุ๊ก็มาดึงแขนผมอยากให้ผมขึ้นห้องให้ได้ ผมเลยถามบีมว่า บีมนอนคนเดียวเหรอ บีมก็บอกว่า อือ...นอนคนเดียว ผมเลยบอกว่า นอนด้วยดิ  ก้ไม่คิดหรอกนะว่าจะให้นอน บีมก็บอก เอาดิ และก็หันไปถามอุ๊ว่า อุ๊จะนอนด้วยกันมั้ย  อุ๊ทำหน้าแบบเซ็งๆไปเลย ก่อนที่จะบอกว่า อุ๊ไปอาบน้ำบนห้องก่อนนะ ผมก็เดินเข้าห้อง บีม ก็บรรยากาศไม่ต่างจากห้องผมเท่าไรหรอก มันก็อับหน่อยๆ  แถมมีกางเกงในแบบผู้ชายตากไว้ด้วย ผมเลยถามว่า  บีมใส่กางเกงในผู้ชายด้วยเหรอ  บีมก็บอก  เออ...ทำไมอ่ะก็บีมเป็นผู้ชายนี่ ผมเลยหัวเราะ ผู้ชายบ้าอะไรว่ะ มีรูบีมฟังก็ขำๆ ตอนนั้นก็เปิดไฟกันอยู่ก็นั่งคุยกันไป สักพักก็เปลี่ยนมานอนคุย ผ่านไปนานพอดูอุ๊ก็ไม่ลงมา บีมเลยถามผมว่า  ทำไมอุ๊มันช้าจังวะ ขึ้นไปดูมันหน่อยดิ ผมเลยเดินขึ้นไปห้องอุ๊ แต่ด้วยความที่ว่าไม่รู้จักห้อง ก็เดินมั่วๆ เดินไปเดินมา จนมีห้องนึง เปิดประตูออกมา ผมก็นิ่งๆจ้องหน้าเขา สายตาตอนไหนก็มัวๆมองหน้าไม่ชัดหรอกครับ ผมเลยถามว่า รู้จักอุ๊มั้ย รู้มั้ยอยู่ห้องไหน เขาก็ชี้บอกว่า ยืนอยู่หน้าห้องเขาพอดี ผมก็บอกอ้าวเหรอ ผมก็เคาะประตุเบาๆเคาะไปสักเกือบ  5นาทีก็ไม่เปิดผมก็งง ๆอะไรของเขาวะ ผมเลยเดินกลับมาห้อง บีม บีมก็ถามว่าเป็นไง ผมบอกว่า สงสัยหลับไปแล้ว เคาะไม่เ่่ปิดบีมก็บอกเหรอ... งั้นเอาไง กรจะกลับห้องเลยป่าว เธอถามผม  ห้องผม ก็ห่างจากหอบีมก็ไม่ไกลหรอกครับไม่ถึง 1กิโล แต่มันมืด กลัวผี ผมเลยบอกว่า นอนนี่ได้ป่ะ ง่วงล่ะ บีัมก็บอก  เออ...นอนนี่ล่ะ  พรุ่งนี้ค่อยกลับ มันไม่ใช่ปัญหาอะไรครับเพราะพรุ่งนี้จะตื่นสายก็ได้ เพราะวันนั้นมันวันศุกร์ ตื่นมาก็วันเสาร์ หยุด... บีมก็ไปปิดไฟ แล้วก็นอนกัน ข้างๆกันเลย ผมไม่ได้คิดอะไรกับบีมเลย เพราะเราน่ะ เพื่อนกันแบบว่า คุยกันถูกคอกันเลยล่ะ บีมก็ขยับเอาผ้าห่มมาแบ่งผมมั่ง ซึ่งในห้องมันก็ไม่หนาวหรอก พอหลับตาไปสักพัก ผมก็นอนไม่หลับทีนี้ ผมเลยแตะๆบีม บีมก็พูดเบาๆ อะไร...เสียงงัวเงีย ผมเลยบอกว่า นอนไม่หลับว่ะ บีมก็บอก อ้าว..จะให้ทำไงเล่า ผมเลยบอกว่า บีมง่วงป่าว คุยกันดีกว่า บีมก็บอก เออๆ คุยๆ แต่ตาหลับ แต่ก็ไม่ได้หันมา คุยไปคุยมา ผมก็เริ่มเคลิ้มๆ บีมถามผมว่า ง่วงรึยัง ผมบอกว่าเริ่มง่วงล่ะ   อือ..ง่วงก็นอน นอนไปสักพัก ผมก็ถามบีม  บีมๆ  มือสะกิดไปด้วย  บีมก็คงเซ็งๆ  อะไรว่ะ  ผมเลยบอกว่า กอดได้มั้ยว่ะนอนไม่หลับว่ะ บีมก็บอก อ้าว ..ทำไมล่ะ  ผมเลยบอกว่า ปกติจะนอนกอดนอนก่ายหมอนข้าง ถ้าไม่กอดมัน มันนอนไม่หลับว่ะ  ที่ผมพูดมามันจริงๆเลยนะครับ ผมไม่ได้อยากกอดเท่าไรหรอก  บีมก็ บอกเออๆ กอดๆ  ไม่คิดอะไรเลยครับ ผมขยับตัวเข้าไปกอดบีมจากด้านหลัง ตอนแรกก้กอดแบบแขนพาดเฉยๆ แต่สักพัก บีมก็ขยับตัวมาแนบตัวผมเรียกได้ว่า ตัวติดกันเลยทีเดียว  ผมเลยแซว  แน่ะ หนาวสิเนี้ย  บีมบอก  เปล่า ผมเลยถามว่า เขยิบมาทำไมเนี้ย บีมบอก  ไม่เคยโดนผู้ชายกอดเลยว่ะ ผมเลยถามเธอ แล้วเป็นไงล่ะ  บีมก็บอก มันก็บอกไม่ถูก  และเราก็นอนคุยกันเรื่องที่ บีมกับตุ้มน่ะ ผมก็ถามๆไปว่า บีมทำอะไรตุ้มหรือยัง บีมบอก ทำแล้ว และบีมก้เล่าเรื่องที่มีอะไรกับตุ้มให้ผมฟัง ระหว่างนั้น ผมก็กอดบีมอยู่  แท่งผมดันแข็งดิ ผมก็ถอยออกกลัวบีมตกใจ บีมพูดๆอยู่ผมเลยถามบีมว่า  บีมจะเป็นทอม ทำไมนมใหญ่จังว่ะ  นมบีมก็พอประมาณนั้นแระครับ แต่จะเป็นทอมก็ถือว่ามันใหญ่ไปนะผมว่า แต่จะให้ทำไงล่ะ   บีมบอก ก็ไม่รู้ มันใหญ่ของมันเองนี่หว่า ผมถามเธอ  จับได้ปล่าวว่ะ  บีมก็บอก บ้าแระ ผมก็เฉยๆ ก็แค่พูดเล่น แต่สักพักบีมบอกว่า  เออ ลองจับดูดิ  ผมได้ฟังดังนั้นก็เลื่อนมือไปจับเลยครับ บีมไม่ได้ใส่ชุดชั้นในด้วยซ้ำ คือชุดบีมตอนนี้แหมลืมบอกไป เสื้อฟุตบอลเลยครับ กางเกงขาสั้น ผมก็ตกใจ เฮ้ย...ทำไมไม่ใช่ชุดชั้นใน  บีมบอก ตอนนอนไม่ใส่อ่ะ อึดอัด ผมก็จับนมเธอจากภายนอกก็บีบๆ เสียงหายใจบีมก็เริ่มติดขัด ผมถามเธอเป็นไรน่ะ บีมบอก ไม่รู้  สักพักผมก็เลื่อนมือเข้าไปในเสื้อบีม บีมก็ขยับแขนให้ผมล้วงเข้าไปได้ง่ายๆ นมนิ่มมากครับ หัวนมนี่แข็งสะกิดมือผมเลย  แต่ผมก็ไม่ได้ทำอะไรมากเท่าไรนะ จากตอนแรกบีบนอนตะแคง ขดขาอยู่กลายเป็นว่า บีมเริ่มขยับเปลี่ยนมานอนหงาย ผมเหลือบมองในความมืด มันมีแสงไฟรอดมาจากบานเกต ก็เห็นเป้าบีมอยู่ ผมเลยลองเลื่อนลงไปลูบจับร่องบีมดู  หลังจากลูบจากภายนอก ก็รู้ทันทีว่า บีมไม่ใส่กางเกงใน  ผมเลยถามว่า กางเกงในก็ไม่ใส่อีกล่ะ  บีมก็บอกว่า  ก็ตากอยู่นั้นไง ผมเลยล้วงเข้าไปในกางเกงขาสั้นเธอ ล้วงเข้าที่ร่องเธอ แฉะสิครับ ไม่มีขนเลย มันเนียนๆลื่นๆ บีมเอามือมาจับแขนผมไว้  แล้วบอกว่า  ไหนว่าจับนมเฉยๆไง  ผมก็เลยบอกว่า  ไม่รู้ดิ  อารมณ์มันพาไป ผมก็เลยจะเอามือออก แต่บีมบอกว่า ทำต่อเหอะ เสียวดี อ้าวเป็นงั้นไป ผมก็เอาเลยครับ ลูบเล่นที่เม็ดเธอ และก็พยายามแหย่นิ้วเข้าไปยิ่งสร้างความเสียวให้บีมเข้าไปใหญ่ นอนกางขาให้ผมแหย่นิ้วตามสะดวก เสียงครางของบีมดังออกมาจากลำคอเบาๆ ทุกครั้งที่ผมชักนิ้วเข้าออก จนผมถอดกางเกงบีมออก แล้วแหย่นิ้วเข้าออกอย่างไว  บีมเอวลอยตามนิ้วผมเลย ก่อนจะทิ้งตัวลงกระตุก ไปหลายที  ผมถามว่า เป็นอะไรน่ะ บีบอก  มันเสียวจนเสร็จเลย  ผมทำให้บีมเท่านั้น ปากเราก็ไม่ได้จูบกันเลย เพราะผมเองไม่ได้มีอารมณ์กับบีมเลยนะ ที่ทำไปเนี้ย ก็เพราะอยากรู้ บีมใส่กางเกงแล้วก็บอกกับผมว่า  ครั้งแรกเลยนะเนี้ยที่ให้ผู้ชายจับ ผมก็บอกว่า แล้วพ่อบีมอ่ะ เขาจับตั้งแต่เด้กแล้ว   บีมก็บอกว่า  เออ ก็ตอนเด็กมันไม่เสียวเหมือนตอนนี้นี่  เราก็คุยกันสักพัก ผมก็เริ่มคิดแปลกๆ อยากรู้อยากลอง อยากเสียบ แต่ตอนที่ทุกอย่างจะเริ่ม เสียงเคาะ ประตุก็ดังขึ้น บีมรีบจัดแจงตัวเอง ส่วนผมแค่จัดระเบียบแท่งตัวเองก็พอแล้วเพราะมันแข็งอยู่  ผมเปิดประตูออกไปก็เป็นอุ๊ครับ  หน้าตางัวเงียมาเลย  อุ๊บอกกับผมว่า เผลอหลับไป ผมก็บอกว่า อือ อุ๊ก็บอกว่า ไปนอนบนห้องอุ๊เถอะ  อ้อนว้อน จริงๆ  ผมหันไปหาบีม ที่ตอนนี้ แกล้งหลับซะงั้น ผมเลยบอกบีมเบาๆว่า ไปนอนห้องอุ๊นะ ไม่มีเสียงตอบรับหรอก ผมก็ปิดประตูห้อง ก่อนจะไปห้องอุ๊  และเมื่อเข้ามา....

โปรดติดตามตอนต่อไป (16;

• *
Reply #6 on: October 20, 2010, 12:02:21 pm
 (39;มาต่อกันเถอะลีลามาก เดี๋ยวไม่มีคนอ่าน (07;

ก็เข้ามาในห้องอุ๊ บรรยากาศต่างกันลิบลับครับ  ห้องอุ๊ ดูมีกลิ่นโล่งและหอมมากกว่า กลิ่นน้ำหอมที่อุ๊ฉีดใส่ตอนไปเที่ยวยังอบอวลในห้องอยู่เลย อุ๊จัดแจง ที่นอนให้ผม   ผมก็นอนตอนแรกก็นอนคนล่ะที่นอนกันน่ะครับ ซึ่งมันเป็นที่นอนแบบปิกนิค ยังไงบอกไม่ถูกดิ อุ๊ ก็บอกว่า นอนด้วย ผมก็บอก อือ อุ๊ขยับมานอนข้างๆผม และก็ดึงแขนผมให้ไปกอดเธอ ผมก็กอด อารมณ์มันเพิ่งจะเริ่มและตอนนี้ ผมเริ่มอยากทำอะไรกับอุ๊แล้วสิ  กอดไปสักพัก ผมเรียกอุ๊เบาๆ ก็ตอบ ตอนที่หันหน้ามาปากผมกับแก้มอุ๊นี่ชนกันเลย กลิ่นเหล้าจางๆโชยเข้ามา  เอ่อ...ผมนิ่งเงียบไม่รู้จะพูดอะไร อุ๊ก็ถามว่ามีอะไร ตอนนี้ปากเธอกับปากผม ห่างกัน ไม่ถึง 5 Cmเลยมั้ง ผมก็บอกแบบอายๆว่า จูบหน่อย อุ๊ ก็ขยับปากมาจูบปากผม โรแมนติกมากครับ ผมหลับตารับการจูบจากเธอ และก็ไม่ได้ทำอะไรต่อ  ตอนนี้ตาผมมันชินกับความมืดแล้ว ผมรู้สึกว่า อุ๊นอนจ้องหน้าผมอยู่ ผมก็จ้องหน้าอุ๊ครับ ไม่มีการพูดจากันใดๆ และเราก็จูบกันอีกครั้ง คราวนี้ มีแลกลิ้นกันด้วย มือผมเริ่มลูบไปตามคออุ๊ไล่ลงมาถึงหน้าอกเธอ ด้วยความที่ว่า อุ๊ เป็นคนอวบๆ ตัวเล็กๆ นมพอๆกับ บีมเลย และชุดที่อุ๊ใส่ก็เป็นชุดนอนด้วย มือผมก็ไล่ลงมาจนถึง เป้าเธอก่อนจะล้วงเข้าไปในกางเกงนอน อุ๊กางขาเพื่อให้ผมล้วงได้สะดวก ผมไม่รู้ว่า วิธีการแบบนี้ผมไปเรียนรู้มาจากไหน ผมจูบปากเธอเสร็จก็ไซ้ตามคอเธอ อุ๊มีอาการตัวบิด ด้วยความเสียว มือผมดึงกางเกงเธอออก ก่อนจะดึงกางเกงในเธอออกตาม ผมเลื่อนตัว ลงไปตรงหว่างขาอุ๊ทันที  ก่อนจะลงลิ้น ที่ไม่มีใครสอนอีกแล้ว ผมก็แค่เลียไปตามอารมณ์ ทั้งดูด ทั้งเลีย  เสียงอุ๊ครางดังลั่นห้อง ผมไม่คิดจะบอกให้เธอเบาเสียงลงเลย เพราะตอนนั้น คิดว่า ไม่มีคนตื่นมาฟังหรอก ห้องก็ห้องปูนด้วย รายละเอียดเกี่ยวกับร่องของเธอนั้น ผมไม่สามารถบอกได้เลย เพราะผมมองไม่เห็น  ตาผมก้หลับอยู่ด้วย รู้แต่ว่า ร่องอุ๊ มันลื่นลิ้น และหอมอีก อุ๊ เด้งเอว ร่อนไปมา ตามลิ้นผม  ผมปลดกระดุมเสื้อ อุ๊ออก จัดแจงทั้งหมด จนตอนนี้อุ๊ เปลือยกายในห้องที่มืด หัวนมนั้นสีอะไรไม่รู้ รู้แต่ว่าผมขยับมาดูดเม้ม เต็มที่  มือทั้ง2ของอุ๊ จับหัวผมไปทุกที่ ที่หน้าของผมไป ก่อนที่ผมจะงัดแท่งผมออกมา ไม่มีลีลาใดๆ นอกจากจ่อใส่ เบาๆ มันก็ไม่ได้เข้าอย่างที่คิด ไม่เหมือนในหนังเสียบแล้วเข้าเลย ผมก็งง ทำไมไม่เข้าวะ  เสียงอุ๊บอกกับผมว่า เบาๆ อุ๊เจ็บ  ผมตั้งสติได้สักพัก เรียบเรียงสิ่งที่เคยผ่านมาในชีวิต ก็มานึกเอ๊ะใจ  จริงสินะ ตอนที่เรียน ครูเคยสอนว่า ร่องผู้หญิงจะมีเยื่อพรมจรรย์ อะไรนี่ล่ะ ผมก็อืมๆในหัวตัวเองก่อนที่จะดำเนิน บทรัก ครั้งแรกของผม ด้วยความรู้สึกล้วนๆ ผมค่อยๆจ่อดันเข้าไปในร่อง อุ๊ช้าๆ ปากก็จูบปากอุ๊ แลกลิ้นกันพัลวัน จนมันเข้าไปครึ่งแท่ง เสียงกัดฟันของอุ๊ มันทำให้ผมยิ่งเกิดความรู้สึก  ตอนนั้นผมไม่รู้หรอกว่า ในร่องผู้หญิงจะมีอะไรมากไปกว่าการสอดใส่  และนั้นคือครั้งแรก ที่ผมมาเข้าใจใหม่ว่า สิ่งที่ครูเคยบอกว่า ร่องผู้หญิงจะมีกล้ามเนื้อสำหรับบีบรัดอวัยวะเพศเพื่อสร้างความสุขในการร่วมรัก  โอ้..เมื่อมาเจอกับตัวเองแบบนี้ ผมถึงกับเข้าใจในคำสอนขึ้นมาทันที  ผมดันเข้าไปจนสุด ก็พบว่า แรงบีบรัดของร่องอุ๊นั้น ไม่ต่างจากมือผมเองเลย แต่มันจะรู้สึกดีกว่านั้นเยอะ แต่เมื่อดันเข้าสุดๆแล้ว จะทำยังไงต่อดีล่ะ จะปล่อยคาไว้ ก็ไม่แน่ใจ หนังโป๊ที่เคยดูก็เห็นมีดันเข้าออกก็เลยลองทำแบบช้าๆ  ขาอุ๊ชี้ฟ้าแบบไม่เคยมีมาก่อน จนผมต้องจับประคองไว้  จนรู้สึกว่า มันลื่นกว่าที่เคย และความเสียวซ่านก็เพิ่มมากขึ้นด้วย เสียงลมหายใจของเราทั้ง2ดังไปทั่วห้อง เสียงครางของอุ๊ นั้น ดารา AV ชัดๆ อุ๊บีบแขนผมไว้แน่นผมกับอุ๊อยู่ในท่าแรกของการขึ้นครูเลย ผมเริ่มเร่งจังหวะเร็วขึ้น อุ๊ก็ร้องดังมากขึ้น จนอุ๊ ไปถึง จุดนั้นแล้ว  ผมน่ะยัง ผมก็เด้าไป ในใจก็คิดไป ผมอยากเปิดไฟ ผมอยากเห็น อยากรู้  อุ๊บอกว่า ไม่ต้องเปิด เสียงสั่นๆ ผมก็อือ..ไม่เปิดก็ไม่เ่ปิด  จนผมเริ่มจะเสร็จ นี่คงจะเป็นน้ำแรกที่ไม่ได้พ่นจากการทำร้ายตัวเอง  แต่ถ้าพ่นในร่องเธอ คงไม่ดีแน่ ทำไงดีล่ะ ผมก้มลงไปถามอุ๊ เอวก็เด้าไปด้วย  เสร็จไหนดี  อุ๊ บอกว่า ตรงไหนก็ได้  ผมเลยถามว่า ข้างในได้เหรอ อุ๊บอกว่าได้  ผมยังถามต่ออีกว่า  ทำไมถึงได้ล่ะ  อุ๊ก็บอกว่า ไม่เป็นไรเสร็จได้  ที่คุยๆกันเนี้ย ถ้ามาฟังตอนนี้ก็เฉยๆนะครับ แต่ถ้าตอนที่เด้าไปด้วยคุยกันไปด้วยเรื่องเนี้ย ผมว่ามันเสียวดีออก  ผมก็เร่งจัวหวะอุ๊ มาโอบคอผมไว้ เอวผมก็เด้า อุ๊ยิ่งครางแรงขึ้น ปากก็บอกว่า จะเสร็จแล้ว....ผมเด้าไปสักพัก ก็พ่นน้ำออกมาเต็มร่องอุ๊เลย อุ๊ก็เสร็จไปพร้อมผม ผมนอนทับเธอทั้งๆที่แท่งผมยังเสียบคาร่องเธออยู่  เอาล่ะผมถามเธอหลังจากเสร็จแล้วว่า  ทำไมถึงเสร็จข้างในได้ล่ะ  อุ๊บอกว่า เธอเริ่มกินยาคุมไว้ก่อนแล้ว ผมตอนนั้นไม่เข้าใจหรอกว่า ยาคุม มีไว้ทำไม เชื่อป่ะครับ    ผมก็เลยแกล้งเข้าใจไปอย่างงั้น และอุ๊ก็ไม่คิดว่า นั้นจะเป็นครั้งแรกของผมด้วยซ้ำ ผมก็ไม่คิดจะบอกเธอ และผมก็ดึงแท่งของผมออก ก่อนจะนอนหงายด้วยความเหนื่อย อุ๊ก็บอกว่าให้ผมล้างก่อนแล้วค่อยมานอน ผมก็งงว่าทำไมต้องล้าง แต่ก็ต้องไป อุ๊ก็บอกเรื่องต่างๆที่ผมไม่รู้  โดยที่ผมยังคงฟอร์มว่ารู้แล้ว แต่ก็ฟัง จริงๆแล้ว ผมก็คือคนแรกของอุ๊เหมือนกัน เราทั้งคู่ก็ต่างเปิดซิงด้วยกัน ผมในตอนนั้น อายุ 17ย่าง18เอง  จะหาว่าผมเปิดซิงช้า ก็ไม่เ่ป็นไรหรอกครับ ผมเฉยๆ เปิดตอนไหนก็คือเปิด มันขึ้นอย่กับว่า เปิดซิงแล้วจำนวนมันเท่าไรกันแน่เชียว (16; เปิดตั้งแต่เด็ก แล้วทั้งชีวิตได้ 3-4คนก็คงไปคุยกะใครไมไ่ด้หรอกผมว่า และไอ้เรื่องจำนวนที่ได้ฟันหญิงเนี้ย  ในกลุ่มผม ไม่มีการมาพูดคุยกันหรอกครับ  ไม่นิยมประจานตัวเองและขายเรื่องตัวเอง ยิ่งในวงเหล้าแล้ว ยิ่งไม่พูดเลย ไร้สาระ 
หลังจากเสร็จแล้ว ผมกับอุ๊ ก็นอนกัน มืออุ๊ก็จับนวมแท่งผมไว้ จนผมตื่นมา เกือบ 11 โมง ได้ยินเสียงอุ๊ อาบน้ำอยู่ ผมก็เดินตามเข้าไป ก็กอดจูบลูบคลำกันไป  จนเกินเลย ต้องเล่นกันอีกรอบ  คราวนี้ เห็นแบบจะๆ  หัวนมอุ๊ สีน้ำตาลอ่อนเล็กๆ เอวก็ไม่ได้คอดหรอก หุ่นก็ปกติ ไม่ได้เริ่ด อะไร แต่ผมมีความรู้สึกรักอุ๊เหลือเกิน และเราก็เป็นแฟนกัน  ผมกับอุ๊ก็มีอะไรกัน ตอนที่เพื่อนเธอกลับบ้านเสมอ แม้ผมจะต้องการแต่ผมก็อดทน  บทรักของเราเริ่ม คล่องมากขึ้น อุ๊เริ่มใช้ปากกับผม ผมเริ่มมีท่าต่างๆ จนเพื่อนในกลุ่มผม ซึ่งตอนนั้น  ผมสนิทกับเพื่อนอีก2คน  คือโจ๊ค และโต  แต่จะเล่าภายหลัง   มันก็เริ่มถามผมว่า ผมกับอุ๊คบกันเหรอ  ผมก็เล่าให้ฟังว่า เริ่มคบเป็นแฟนกันแล้ว  มีอะไรกันแล้ว  แต่ก็ไมไ่ด้เล่าอะไรมากมาย 
จนมาวันหนึี่ง ผมจะเซอร์ไพส์ อุ๊ ด้วยการไปหาเธอแบบไม่ได้นัด  และอีกอย่างวันนั้น ผมปวดหัวไมเกรนมาก  ใจจริงผมอยากจะไปอ้อนอุ๊ เพราะผมขี้อ้อนมากครับตอนนั้น  ผมก็ไปหาอุ๊ที่ห้อง  ในบ่ายวันพฤหัส ใจก็คิดว่า เพื่อนอุ๊คงอยู่ แต่ก็ไม่เป็นไรผมแค่มาหา ไมไ่ด้มาทำอะไร  ผมก็ไปเคาะห้อง  ก็ไม่เปิด  ผมก็สงสัย  หรือว่ายังเรียนไม่เสร็จ วะั  นี่ก็บ่าย 2กว่าๆแล้ว อืมสงสัยยังเรียนอยู่  ผมก็เลยเดินกลับ และก็ได้ยินเสียงเปิดประตูออกมา  ผมเลยหันไปมอง  ก็เป็นหน้าที่คุ้นตา นักีฬาบาสทีมหญิงนั้นแหล่ะครับ  รู้สึกจะชื่อ พุ่ม ผมเลยถามเธอว่า อ้าว ทำไมอยู่ในห้อง อุ๊ เธอก็บอกว่า พุ่มกับอุ๊อยู่ห้องเดียวกันนี่ล่ะ  ผมไม่ยักจะรู้เลยนะเนี้ย  อุ๊ก็ไม่เคยบอกผม ก่อนที่ผมจะงงไปใหญ่ ผมเลยถามเธอว่า อุ๊ไปไหน ด้วยใบหน้าที่ มีอาการปวดหัวอยู่  พุ่มบอกว่า อุ๊กลับบ้านไปแล้วเห็นบอกว่า ญาติเสีย ผมมาน้อยใจว่าทำไมเธอไม่บอกผมสักคำ  ผมก็ยืนนิ่งๆ พุ่มก็ถามผมว่า มีอะไรหรือเปล่าเดี๋ยวอุ๊กลับมา จะบอกให้  ผมเลยบอกว่าไมเ่ป็นไร จริงๆแค่อยากมานอนพัก เพราะว่าปวดหัว พุ่มก็บอกว่า ก็เข้ามานอนพักสิ ไม่เป็นไร พุ่มก็เพื่อนอุ๊  ผมก็ยืนมองหน้าเธอ  อะไรของเขาวะ คิดในใจ  แต่ก็เดินเข้าไปในห้องนะ พุ่มก็ปูที่นอน อันที่ผมนอนเสียบกับอุ๊นั้นล่ะ ผมก็นอนหลับตาด้วยความปวด  พุ่มก็ไม่ได้ทำอะไรครับ เธอก็นอนเพราะเธอบอกว่าเธอง่วง ผมก็ไมไ่ด้อะไร  ก็นอนไปสักพัก พุ่มก็พูด  พี่คบกับอุ๊นานแล้วเหรอ ผมเลยถามว่า  เป็นเพื่อนกันไม่รู้เลเยหรอ  พุ่มบอกว่า อุ๊ไม่เคยบอก  ผมเลยบอกเธอว่าประมาณ เดือนหนึ่งได้แล้วมั้ง ระหว่างนั้นตาผมก็หลับอยู่นะ คุยกันไปคุยกันมา พุ่มก็ถามว่า  ทำอะไรกันรึยังเนี้ย ผมถึงกับสะดุ้งเลย.... ก่อนจะลืมตามองหน้าเธอแล้วก็บอกว่า  ก็ทำแล้วน่ะสิ แล้วผมก็หลับตาลงเหมือนเดิม..

ปล่อยให้ความเงียบทำงาน....

โปรดติดตามตอนต่อไป (16;

• *
Reply #7 on: October 20, 2010, 01:52:53 pm
 (010;มาต่อกันครับ

หลังจากผมบอกพุ่มไปอย่างนั้น ผมก็หลับตาลง แต่มันนอนไม่หลับหรอกครับ ปวดมาก  จนผมถามพุ่มว่า มีน้ำแข็งหรือเปล่า ผมจะเอามาประคบตรงที่ปวด ซึ่งมันอยู่ตรงคิ้วขวาผมนี่เอง  ผมไม่รู้ว่า ไมเกรนเขาปวดตรงไหนหรอกครับ แต่ผมปวดตรงนี้มาก ที่บอกว่าปวดไมเกรนเนี้ย ตอนหลังอุ๊มาบอกผม พุ่มก็บอกว่ามีอยู่ในกระติก ผมก็จะลุกขึ้นไปเอา แต่พุ่มบอกว่าเดี๋ยวเอาให้ และก็เอามาประคบที่คิ้วผม ไม่เอามือออกอีกตั้งหาก ผมก็นอนหลับตาปล่อยเธอทำไป จนน้ำแข็งมันละลาย มันก็ไหลลงมาตามเบ้าตาผมลงมาที่ปาก ผมก็เช็ด ตาก็ไม่ได้ลืม พุ่มก็ถามต่อจากตอนนั้น แล้วเป็นยังไง  ผมก็ตอบว่า ไม่จบอีกเหรอ  พุ่มก็บอกว่า ก็อยากรู้  ผมเลยบอกว่า  พุ่มก็ถามแฟนพุ่มสิ พุ่มรีบบอกทันทีว่า แฟนอะไรไม่มีเลยสักคน  แล้วเราก็เงียบ ผมก็ไม่คิดจะพูดอะไรต่อ เพราะรู้ดีว่า ขืนพูดไปมันจะส่อไปทางนั้นแน่เลย  ตอนนั้นผมน่ะ เป็นผู้ชายที่ดีคนนึงเลยทีเดียว ผมรักเดียวใจเดียว ไม่คิดนอกใจอุ๊เลย  พุ่มเองก็จัดว่า น่ารักพอสมควร ถ้าเทียบกับอุ๊นะ แต่ผมไม่ได้สนใจ พุ่มก็ทำลายความเงียบด้วยคำพูดซักถาม บอกหน่อยสิ มันเป็นยังไง เริ่มยังไง  ผมก็รำคาญ  ก็ตอนแรกก็จูบปากกัน และก็อะไรๆไปเรื่อย  พุ่มก็ถามต่อ อะไรๆน่ะทำอะไร  ผมยิ่งรำคาญเลยตอบ ก็เอาเสียบ พุ่มหยุดไปแปบนึง ก่อนจะพูดขึ้นมาว่า เสียบเหรอ ผมก็เงียบ  ในหัวคิดทันทีว่า พุ่มต้องถามแน่ว่าเีสียบอะไร และก็จริงๆพุ่มก็ถามว่าเสียบอะไร  ผมเลยชี้ไปที่เป้าผม ก่อนที่จะบอกว่าเอาไอ้เนี้ยเสียบตรงนี้ มือก็ชี้ไปตรงเป้าเธอ  เพราะตอนนี้ พุ่มมานั่งข้างๆตัวผม ผมยังหลับตาอยู่เลย  เหรอ...แล้วเป็นไงบ้าง  พุ่มถามต่อ ผมเลยบอกว่า ไว้มีแฟนเดี๋ยวก็รู้เอง ตอนนี้ขอพี่อยู่เฉยๆได้มั้ย  พุ่มก็เงียบไป มือก็จับน้ำแข็งที่คิ้วผมอยู่ จนมันละลายหมด เธอก็หยิบอีกก้อนมาวางใหม่ มันไม่ได้หายปวดเลยนะครับ ผมเย็นจนมันชาๆ พอน้ำแข็งก้อนต่อมาเริ่มละลายอีก มันก็ไหลจนเข้าปากผม พุ่มก็หัวเราะ ผมก็บอกว่า เช็ดให้หน่อยสิ นั่งขำอยู่นั้นแหล่ะ  พุ่มก็บอกว่าเอาอะไรเช็ดล่ะ   ผมยิ่งโมโห ก็บอกว่า เอาผ้าไง....หรือจะเอาปากมากินก้ได้ พูดออกมาด้วยความโมโห  และก็ต้องสะดุ้ง เมื่อ ผมมารู้สึกว่า มีอะไรแปลกๆแถวปากผม และมาแน่ใจว่าสิ่งนั้นคือปากพุ่ม เพราะลมหายใจเธอนั้นเองพ่นรดหน้าผมอยู่  ผมลืมตาขึ้นมามองหน้าเธอ  อารมณ์เย็นลงไปเยอะ ก่อนจะพูด  ใช้ปากเลยเหรอ... พุ่มก็ยิ้มเขินๆ  ใจผมมันเต้นรัวเร็วมาก ผมรู้สึกตื่นเต้นแบบแปลกๆ แต่ก็ยังหลับตาลงในใจก็คิดต่างๆนาๆ จนมันเริ่มไหลลงมาอีกรอบ คราวนี้พุ่มดูดปากผมเลยครับ ผมก็ดูดปากตอบ มือพุ่มปล่อยน้ำแข็งและเหวี่ยงออกไปทางห้องน้ำ ก่อนที่มือข้างนั้นล่ะที่มันเย็นๆ ค่อยๆลูบหน้าอกผม และเลื่อนลงไปจับเป้าผม ที่ผมเพิ่งรู้ว่ามันแข็งขึ้นมาตอนไหน มาสะดุ้งสุดๆเมื่อมือเย็นๆข้างนั้นล้วงเข้าไปจับแท่งผม ทั้งเย็นทั้งเสียว ผมหายใจแรงขึ้นเมื่อพุ่มรูดขึ้นลงช้าๆในกางเกงนักศึกษาผม จะอธิบายก่อนนะครับ วิลัยพละที่ผมเรียนเนี้ย ถ้าเป็นสายพละศึกษา จะมีการใส่ชุดนักศึกษา แค่ไม่กี่วันหรอกครับ นอกนั้นจะใส่ชุดพละ ส่วนสายอื่นก็ใส่ชุดพละไม่กี่วันเช่นกัน ชุดที่พุ่มใส่ เป็นเสื้อยืดธรรมดา ใส่กางเกงพละ  ผมรูดซิบปลดกางเกงผมออกให้พุ่มได้จับถนัดๆ ลืมไปหมดแล้วว่า ความซื่อสัตย์ มันเหลืออยู่แค่ไหน แต่ในใจลึกๆก็มีฝืนบ้าง  แต่สู้มือเธอไม่ได้ครับ อารมณ์ผมขึ้นสูงมากขึ้น เมื่อผมเอื้อมมือไปจับนมพุ่ม ที่มีขนาดใหญ่กว่าของอุ๊มากมายนัก ผมพลิกตัวมาทับพุ่ม แทรกตัวเข้าหว่างขาก่อนจะพรมจูบตามหน้าไล่ลงมาคอ ดึงเสื้อเธอขึ้นไปที่ต้นคอ เผยให้เห็นชุดชั้นน่ารักๆเชียว สีชมพู ตัดกับสีผิวเธอจริงๆ พุ่มเป็นคนผิวคล้ำ พอๆกับผม ผมจึงไม่คาดหวังในสิ่งที่เห็นหรอก ผมดึงชุดชั้นในเธอถอด ให้เห็นหัวนมแต่ไมไ่ด้ถอด และผมก็เม้มดูด ตามสเต๊ป ที่ผมทำกับอุ๊ทุกครั้ง ก่อนจะไล่ลิ้นลงมาตามสะดือผมแทบจะเลียไปทั้งตัวพุ่มเลย เสียงพุ่มร้องครางเบาๆ สร้างความกระสันให้ผมมากขึ้น ผมดึงกางเกงพละเธอออก กางเกงในสีขาวถูกดึงออกอย่างง่ายดาย ร่องที่ปิดสนิท มีคราบน้ำไหลออกมานิดหน่อยยิ่งทำให้ผมไม่ลังเลที่จะลงลิ้นเข้าที่กลางร่องทันที  ผมแหย่ลิ้นเข้าร่องพุ่ม และต้องเอ๊ะใจทันที  เมื่อผมรู้สึกว่า ร่องพุ่มเหมือนร่องอุ๊เมื่อตอนแรกที่ผมเลียเลย  ผมยกหน้าขึ้นมาถามพุ่มว่า  ไม่เคยเหรอ  พุ่มหลับตาเสียวๆก่อนจะตอบว่า  อือ... ผมถึงกับเงียบไปเลย ถ้าทำจริงๆ มันจะเป็นยังไงต่อไปนะ  ผมกับอุ๊มันจะเป็นยังไงต่อ  ในใจก็ไม่อยากทำเลย  แต่แท่งผมมันไม่ยอม เมื่อมันแข็งขันจะเสียบให้ได้ท่าเดียว  ผมเลยค่อยๆจ่อแท่งผม ที่ปากร่องพุ่ม ที่ตอนนี้เต็มไปด้วยน้ำลายผมและน้ำเธอ  มันก็ไม่ได้เข้ายากสักเท่าไร ผมออกแรงดันจนเข้าไปครึ่งแท่ง และก็ชักออก ก่อนจะดันเข้าไปอีก แต่ไม่ดันให้สุด ในใจผมก็คิดเรื่องผมกับอุ๊ไปเรื่อย แต่เอวก็เด้า พุ่มบอกว่า เสียวจัง...ผมก็เร่งจังหวะให้เธอ โดนที่ไม่ดันให้สุด ชักเข้าออกแค่ครึ่งแท่งด้วยความเร็ว สักพัก พุ่มก็ดึงผมลงไปจูบ ก่อนจะเกร็งตัว ร่องเธอบีบรัดแน่นมาก  คงจะเสียวจริงๆ แต่ผมไม่เลย  ผมรู้สึกหมดอารมณ์ เพราะเมื่อพุ่มเสร็จแล้ว  พุ่มก็กอดผมและก็บอกว่า จริงๆไม่ได้อยากให้เป็นอย่างนี้เลย ผมถึงกับดึงแท่งผมออกมาทันที ผมหันไปมองเธอ จะว่า แค้นเธอหรือเปล่าก็ไม่รู้สิ  แต่ผมว่า ผมไม่ควรทำเลยจริงๆ แต่อาการปวดหัวของผมมันก็หายนะ ผมก็เข้าไปล้างแท่งผมในห้องน้ำพุ่มก็ลุกตามผมไปด้วย แปลกที่ไม่มีเลือดออกมาให้เห็น ผมก็ไม่สนใจ  พุ่มถามผมว่าเป็นอะไร  ผมก็บอกว่า เปล่า  ผมกังวลเรื่องนี้เอามากๆ และผมก็บอกเธอว่าผมจะกลับห้องผมแล้ว
กลับมาที่ห้อง ผมก็มานอนครุ่นคิดจนไม่เป็นอันทำอะไร จนเวลา 5โมงเย็นผมก็ไปซ้อมบาส ก็ต้องเจอ พุ่มอยู่แล้ว เธอพยายามชวนผมคุย ผมแทบไ่ม่ได้ตอบอะไรเธอ ยังคงเหม่อๆอยู่  จนเวลาผ่านไปถึง เกือบ 1 ทุ่ม ปกติผมจะซ้อมกันจนถึง เกือบ 3ทุ่มนู่นแระ  ผมก็ไปเข้าห้องน้ำที่อยู่ในโรงยิม มันจะแยกชายหญิงคนล่ะฝั่งของโรงยิมอยู่แล้วผมก็เข้าห้องน้ำชาย  แต่แปลกที่มีคนเดินตามผมมา ผมหันไปมองก็เป็นพุ่ม  พุ่มมายืนจ้องหน้าผม พยายามถามผมว่า ทำไมต้องหลบหน้าเธอด้วย  พูดด้วยก็ไม่พูด ผมก็บอกว่าไม่มีอะไร  พูดไปพูดมา เหมือนพุ่มจะร้องไห้ จนผมต้องบอกเธอไปว่า ผมเริ่มไม่แน่ใจแล้วว่า ผมกับอุ๊จะเป็นยังไงกันต่อ เพราะเรื่องที่ได้ทำกับพุ่มมันทำให้ผมกังวล พุ่ม ก็บอกว่า ผมไม่ผิดหรอก ผมทำไปเพราะอารมณ์ชั่ววูบ ผมบอกว่า ไม่ใช่อารมณ์ชั่ววูบ สิ่งที่อยู่ในใจผมมันต้องการจะทำเรื่องแบบนี้มากกว่า  พอพุ่มได้ยินดังนั้น เธอก็เดินเข้ามาผลักผม เข้าไปในห้องอาบน้ำ ซึ่งในห้องจะมีห้องส้วมห้องอาบน้ำและโถฉี่  แล้วเธอก็ล๊อค แล้วถ้าทำกันในนี้ พี่กล้ามั้ย  พุ่มกอดผมไว้แล้วพูด  ผมตั้งสติได้ ก็บอกว่า พุ่มอยากให้พี่เป็นคนแบบนั้นใช่มั้ย...ได้สิ  ผมลบความดีในตัวเองออกจนหมด  จูบปากพุ่มอย่างดุเดือด ถอดเสื้อกล้ามเธอออกและเราก็เล่นกันในห้องอาบน้ำ แน่ใจได้เลยว่า เสียงค่อนข้างดัง แต่ไม่มีใครเข้ามา ผมถอดกางเกงพุ่มออก แล้วดันให้เธอพิงประตู ผมประกบเข้าด้านหลังเธอก่อนจะจ่อแท่งผมที่มันแข็งบรรลัยเสียบเข้าร่องเธอ ที่ตอนนี้ น่าจะลื่นมากขึ้น บวกกับเหงื่อเธอด้วยมั้ง ผมเสียบยัดเข้าไป มิดด้ามไปเลย เสียง พุ่มร้อง โอ้ย...ผมไม่ฟังเสียง สอยเอวเข้าออกอย่างเร็ว เสียงเอวผมกับพุ่ม กระแทกกับพั่บๆ ภายในห้องน้ำเนี้ย เสียงลูกบาสจากในโรงยิมดังเข้ามาในนี้เลยครับ และคราวนี้ เมื่อผมมองที่แท่งของผม ก็เห็นรอยเลือดทันที มันติดอยู่ตรงแท่งผม จนตอนนี้มันลื่นขึ้นเสียงครางของพุ่มก็ไม่ได้ลดลงแต่อย่างใด  ผมเร่งไปสักพัก พุ่มก็เสร็จ ผมก็ดึงของผมมาพ่นลงพื้นเยอะไปหมด  พุ่มหอบหายใจแรงๆ โดยที่ผมยืนแท่งแข็งโด่อยู่ด้านหลัง  ผมจ้องมองดูพุ่มตอนนี้เหมือนลูกไก่ตัวเล็กๆสั่นริกๆ ก็น่าดูไปอีกแบบ ก่อนที่ผมจะตั้งสติแล้วพุ่มก็แต่งตัว พุ่มดึงหน้าผมไปจูบก่อนที่ผมจะบอกเธอว่ารีบไปเถอะ เ้ดี๋ยวคนอื่นเขาสงสัย เธอก็ออกไป ผมก็ล้างแท่งผมใส่กางเกงและก็ไปซ้อมต่อ  ระหว่างนั้นก็มีการสบตากันเป็นระยะแล้วก็ยิ้มๆ  ผมก็เริ่มมีใจให้พุ่มนิดหน่อยแล้วล่ะ แต่ในสายตานั้นมีใครบางคนจับจ้องผมเป็นพิเศษ ผมหันไปมอง ก็เป็น ไอ้หนิง เป็นรุ่นน้องผม พอผมหันไปมอง มันก็หลบๆ เหมือนมีอะไรคาใจ แต่ไม่พูด ผมล่ะสงสัยมันจริงๆ แต่ผมก็ไม่ถาม จนวันศุกร์ผมก็กลับบ้าน  อุ๊ก็โทรมาหาผมในวันเสาร์ บอกว่ากลับมาแล้ว ขอโทษด้วยที่ไปไม่ได้บอก เพราะว่ารีบจริงๆ ผมก็บอกว่าไม่เ่ป็นไร ไว้วันอาทิตย์ค่อยเจอกัน แต่อุ๊บอกว่า อยากให้ผมมาหาเองวันนี้  ผมก็บอกว่าไปไม่ได้หรอกเพราะที่บ้านผมไม่มีคนอยู่ ผมต้องนอนเฝ้าบ้านเธอก็บอกว่าจะมาหาผม ผมก็ไม่รู้จะตอบยังไง จนอุ๊เริ่มเซ็งๆเลยบอกว่า ไม่ไปก็ได้ ไว้พรุ่งนี้เจอกัน ผมก็วางสายไป ก็คิดว่า ทำไมเราไม่บอกให้อุ๊มาหาเราว่ะแล้วพรุ่งนี้ค่อยกลับด้วยกัน  และตอนนั้นก็อยู่ในช่วงสายๆเกือบ11โมง ผมกำลังจะอาบน้ำ นุ่งแต่ผ้าเช็ดตัว ก็มีเสียงเคาะประตูจากหลังบ้านที่บ้านผมน่ะเป็นแฟรตตำรวจ ห้องมันก็เรียงๆกันเข้าใจใช่มั้ยครับ และก็มีเหมือนห้องแถวเรียงๆกัน ห้องผมอยู่ริมสุดเลย หลังห้องผมก็เป็นอีกแฟรต แฟรตผมมันเป็น2ชั้น เปิดประตุออกไปก็เจอหลังห้องของอีกแฟรตเลย ไม่มีอะไรกั้น ตรงนั้นเป็นที่ตากผ้าครับ ผมก็เปิดประตูไป ก็เป็น ปุ๊ก ลูกสาว ตำรวจหลังห้องผมพ่อเขาก็เป็นลูกน้องพ่อผม  ก็สนิทกันพอสมควรแต่ผมไม่ค่อยสนิทด้วยหรอกเพราะผมไปเรียนนานๆจะกลับมาที ปุ๊ก เป็นเด็กอายุ 12ปี อยู่ชั้น ป.6 โรงเรียนก็อยู่หน้าบ้านผมนี่ล่ะเป็นโรงเรียนประถมประจำอำเภอ ผมก็ถามว่ามีอะไรเหรอ  ปุ๊กก็บอกว่า ขอกรอกน้ำหน่อย  คือหลังห้องผมเนี้ย จะมีเครื่องกรองน้ำ และเวลาที่เขาจะเอาน้ำกินเขาก็จะมาขอกรอกน้ำที่บ้านผม แต่ไม่ทุกคนหรอกนะ ปกติ ผมจะไม่ค่อยรู้หรอกว่าแม่ผมจะเก็บคนอื่นด้วย ปุ๊กก็ถามว่าเท่าไร ผมก็บอกว่าไม่รู้ดิ กรอกไปเถอะ พี่จะอาบน้ำ ผมก็ไม่ได้คิดอะไร ก็อาบน้ำ เพราะดูจากขวดน้ำที่ปุ๊กเอามาด้วยนั้นเยอะมาก คงกรอกไม่เสร็จก่อนผมอาบน้ำหรอก ผมอาบอกมาเธอยังกรอกไม่เสร็จเลย ผมก็ไม่ว่าอะไรบอกเธอไปว่้า  เสร็จแล้วก็ปิดน้ำด้วยนะ  เธอก็รับคำ  สักพักเธอก็บอกว่าเสร็จแล้ว  ผมก็ร้องเออ  ระหว่างผมยังแต่งตัวอยู่เลย ผ้าเช็ดตัวก็ยังนุ่งอยู่  คราวนี้เป็นเสียงเคาะประตูหน้าแทน ผมก็เปิด ก็เป็นปุ๊ก  เธอยื่นเงินให้ผม 5 บาท ผมก็ถาม ค่าอะไร  ปุ๊กบอกว่าค่าน้ำ  ผมบอกว่าไม่เ่ป็นไร เก็บไปเหอะ ตรงข้ามห้องผมจะมีห้องของตำรวจที่เขาขายของด้วย ผมเลยบอกปุ๊กไปว่า ไปซื้อขนมกินเหอะ  ปุ๊กก็เดินไปซื้อ ผมก็ปิดประตู  สักพัก ก็มีเสียงเคาะประตูอีก ผมก็เปิด ก็เป็นปุ๊ก  มือถือไอติมมาด้วย แล้วเธอก็ยื่นไอติมแบบเป็นถ้วยให้ผม ส่วนเธอดูดไอติมแท่ง ผมก็มอง อือ...มันแปลกดีไอ้เด็กคนนี้  ผมก็รับมา ปุ๊กก็ ยื่นหัวเข้ามา ดูทีวี แล้วก็ถามผมว่า ดูอะไรอ่ะ ผมก็บอกว่า ไม่รู้เปิดไปอย่างนั้นแระ  เหรอ...ปุ๊กบอกว่า ดูด้วยนะ แล้วก็เข้ามาในบ้านผมเลย เข้ามาถึงก็มานั่งกับพื้นจ้องมองทีวีใหญ่เลย ปากก้ดูดไอติมแท่งเธอ ผมก็เออ...ก็เลยปิดประตู ไม่สนใจอะไร

โปรดติดตามตอนต่อไป (39;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #8 on: October 21, 2010, 09:17:04 am
Thanks krub.

• *
Reply #9 on: October 21, 2010, 11:24:12 am
 (010;มาต่อกันเถอะครับ

ผมก็ปิดประตูห้องโดยมีปุ๊ก สาวน้อยวัยน่ารัก นั่งจ้องทีวีอย่างไร้เดียงสา ผมไม่ได้สนใจอะไรเลย ก็ทาแป้ง เช็ดผม ซึ่งบ้านผมตอนนั้น ตู้เสื้อผ้ามันอยู่ใกล้ๆทีวีนั้นเลยครับ ตู้เสื้อผ้าบ้านผมใหญ่มาก แต่ก็ไม่ได้รวยอะไรก็แค่ตู้ใหญ่ แล้วก็มีกระจกส่องเต็มตัว ผมก็ไปนั่งหน้ากระจก ปุ๊กก็นั่งข้างๆผม เพราะแกดูทีวีอยู่ ผมก็มองกระจกก็สังเกตุเห็น ปุ๊กจ้องมองมาทางเป้าผม ผมก็เหลือบมองเป้าตัวเอง  คือผมนุ่งผ้าเช็ดตัว แบบนุ่งผ้าขาวม้าน่ะครับ คือขมวดไว้ตรงด้านหน้านึกออกม่ะครับ แล้วทีนี้ตรงรอยผ้ามันเปิดออก ก็เห็นแท่งผมแบบว่าโผล่มานิดๆ ผมเลยเอามือมาจับผ้าปิดแท่งตัวเอง  อายด้วยครับตอนนั้น ปุ๊ก ก็หันไปดูทีวีต่อ สักพักผมก็มานั่งตรง เขาเรียกว่าอะไรอ่ะครับ มันเป็นเตียงนั่งหรือเปล่า หรือโซฟา แบบไม้ ผมก็บอกไม่ถูกคือพ่อผมเขาซื้อมา ตัวใหญ่มาก นั่งได้ทีล่ะ 5-6คน ซึ่งมันอยู่ด้านหลังปุ๊ก เพราะพ่อผมเขาจะเอาไว้นั่้งดูทีวี  ผมก็มานั่ง สักพักปุ๊กก็หันมาถามผมว่า  ทำไมไม่แต่งตัว  ผมก็บอกว่า  เสื้อผ้าผมอยู่บนห้อง  ปุ๊กก็บอกว่า ก็ไปแต่งสิ  ผมเลยบอกเธอว่า ปุ๊กนั่งอยู่ในบ้านพี่ จะให้พี่ขึ้นไปแต่งบนห้องแล้วทิ้งปุ๊กนั่งคนเดียวได้ยังไง  ผมพูดไปเพราะคิดว่าแกคงจะออกไปจากบ้านผม ผมก็ไม่ได้คิดว่าแกจะขโมยของอะไรในบ้านหรอกนะ  แต่ระวังไว้ก่อน  แต่แกก็ไม่ออกไป แต่ดันพูดว่า  ปุ๊กไม่ขโมยของในบ้านพี่หรอกน่า ทำเอาผมหน้าจืดไปเลยครับ ผมก็เลยบอกว่า  งั้นก็นั่งรออยู่นี่ล่ะนะ พี่ไปแต่งตัวก่อน ปุ๊กก็ยิ้มพยักหน้า ผมก็เดินขึ้นไปบนห้อง  ห้องผมเนี้ยไม่ได้มีประตูอะไรเลยครับ เป็นแค่ผ้าม่านกั้นไว้ และห้องพ่อกับแม่ผมเขาจะมีประตู จริงๆห้องผมมันเป็นห้องโล่งๆไม่กว้างหรอก ตอนนั้นผมงอแงอยากนอนคนเดียว พ่อผมเลย ซื้อผ้าม่านมากั้นไว้ให้ กลายเป็นห้องส่วนตัว ผมก็เข้าห้องมาไม่ได้เอ๊ะใจอะไร ก็ดึงผ้าเช็ดตัวออก รูดซิบตู้เสื้อผ้า จะแต่งตัว  ก็ได้ยินเสียง  โห้... ผมงี้สะดุ้งเลยครับ  หันไปตามเสียง  ปุ๊กยืนดูดไอติม มองผมอยู่  พอผมหันมาสายตาแกก็มองที่แท่งผมทันที  เฮ้ย..ผมเอามือปิดแท่งตัวเองทันทีเลย เข้ามาทำไมเนี้ย ผมถามปุ๊ก ปุ๊กบอกว่า  กลัวผมไม่เชื่อว่าเธอไม่ขโมยของก็เลยตามมาด้วย  ผมก็บอกว่า ไปรอข้างล่างไป แกก็รีบเดินออกไป  อายมากครับ ผมตอนนั้น แท่งไม่ได้แข็งอะไรเลยนะ ผมก็แต่งตัวสักพัก ก็เดินลงมา ก็เห็น ปุ๊กนั่งกินไอติมในถ้วยที่แกบอกว่าซื้อมาให้ผมนี่ล่ะ  ผมเลยถามแกว่า ไหนว่าซื้อมาให้ไง  เธอบอกว่า กลัวมันละลายเลยกินให้  บ๊ะ เด็กคนนี้ มันแสบเอาเรื่อง  ผมใส่กางเกงขาสั้น และก็ใส่เสื้อ กล้ามเพราะอากาศร้อนมาก แค่แต่งตัวอยู่บ้าน  ผมก็มานั่งที่เตียงนั่ง ปุ๊กก็ตอนแรกนั่งอยู่กับพื้น สักพักแกก็ลุกถือถ้วยไอติมมานั่งข้างๆผม ผมก็ไม่ไ่ด้คิดอะไร แกก็ถามว่า ผมไปเรียนที่มหาสารคามเป็นยังไงบ้าง  ผมก็บอกว่า  ก็ดี.... สายตาผมก็จ้องดูทีวี ก็มีเหลือบไปมองปุ๊กบ้าง  ดูแกจะสนใจกับไอติมเหลือเกิน  ผมก็เห็นตรงแก้มเธอมันเลอะ ผมเลยเอามือไปเช็ดให้ ดูปุ๊กจะเขินๆ  เอียงหน้าหลบ ผมก็บอกว่าจะหลบทำไม จะเช็ดให้  ผมก็แต้มเอามาใส่ปากผม แล้วก็บอกเธอว่า  เอออร่อยดี กินมั่งดิ  จริงๆผมจะเอาไอติมถ้วนั้นน่ะ มากินเอง  แต่ปุ๊กบอก เดี๋ยวป้อนให้ ผมบอกว่าไม่เอาเดี๋ยวกินเอง  แกก็บอกว่า เดี๋ยวป้อนๆ ก็แย่งกันสักพัก ไอติมมันละลายใช่มั้ยครับ ผมก็หกใส่กางเกงผม  ผมก็เลยบอก  นั้นเห็นมั้ย ต้องไปเปลี่ยนกางเกงอีกล่ะ ยิ่งไม่มีกางเกงใส่อยู่ด้วย  ที่พูดไปความจริงล้วนๆครับ เสื้อผ้าหลักๆผมอยู่สารคามหมด ปุ๊กก็บอกว่า ก็ถอดไปซักสิ แล้วก็ใส่ผ้าเช็ดตัว  ผมเลยบอกปุ๊กซักให้พี่ป่ะล่ะ เดี๋ยวจะถอดให้  ปุ๊กก็บอก เออ เดี๋ยวซักให้  ผมก็เดินขึ้นไปบนห้องผมเอาผ้าเช็ดตัวมาแล้วก็ถอดกางเกง คราวนี้ปุ๊กไม่ได้ตามมา แกนั่งรอผมอยู่  ผมก็ลงมายื่นกางเกงให้แล้วบอกเธอว่า อ่ะซักให้ด้วย แกก็บอกว่าเดี๋ยวกินไอติมหมดก่อน   ผมก็ อือ...ก็นั่งดูทีวีไปในหัวก็คิดถึงเรื่องที่มีอะไรกับ พุ่มขึ้นมาซะอย่างงั้น แท่งผมมันก็แข็ง จนผมต้องขยับขาหนีบมันเอาไว้ เพราะแท่งผมมันจะดันผ้าออกมาเดี๋ยวปุ๊กเห็นแต่ก็ไม่พ้นสายตา  ปุ๊กถามผมว่าเป็นอะไร  ผมก็บอกว่าเมื่อยขา แกก็ถามว่า ทำอะไรมาถึงเมื่อย  อ้าว...ไม่รู้จะตอบอะไรสิครับ ผมก็อ้างไปว่า เล่นบาสมามันเลยเมื่อย  แกก็บอกว่า เดี๋ยวนวดให้นะ  ผมบอกว่าไม่ต้อง  แกไม่ฟังเลยครับ ก็นวดแล้วก็บอกว่าตรงนี้ป่ะ  ผมก็ดันไปรับมุขแก ก็บอกว่าไม่ใช่  แกก็ขยับไปตามต้นขาผม ปากก็บอกว่าตรงนี้ป่ะ  ผมก็บอกว่าไม่ใช่  จนแท่งผมมันเริ่มแข็งขึ้นมาอีก  ตอนแรกผมหนีบให้ขาผมมันทับไว้  จริงๆไม่ได้ยาวขนาดนั้นหรอกครับ แต่งัดไว้ตรงขาเฉยๆ มันดันเด้งออกมา ผ้าเช้ดตัวผมมันก็กระตุกขึ้นมา ปุ๊กจับมันทันทีเลยครับ แล้วก็บอกว่า ตรงนี้ป่ะ มือแกกำแท่งผมไว้แน่นเลยครับ  ผมก็บอกว่า ตรงนี้ล่ะ ก่อนที่จะแก้ตัวว่า ไม่ใช่ๆ แต่แกก็ไม่ปล่อย แท่งผมมันเต้นตามจังหวะการเต้นของหัวใจเลยครับ  แกก็บีบๆไปปากแกก็ถามว่า หายปวดรึยัง ผมยิ่งหายใจถี่ขึ้นทีนี้  ดีที่แกจับมันภายนอก  ผมก็บอกว่า จริงๆอันนี้มันไมไ่ด้ปวด แกเลยถามผมว่า แล้วทำไมมันบวมจังล่ะ ของไอ้โจ้ (น้องสาวปุ๊ก ) ไม่เห็นบวมอย่างนี้เลย  ผมเลยบอกว่า พี่โตแล้วนี่  มือแกก็บีีบ ผมก็ปล่อยแกทำไป หันไปมองหน้าแก ดูแกพยายามจะเอามือล้วงไปข้างในผ้าเช็ดตัว ผมบอกแกว่า อย่า..แกก็ถามผมว่าทำไมล่ะ ผมก็บอกว่า  เออน่า อย่าเปิด ที่พูดอย่างนั้น เพราะผมเองไม่อยากให้มันเกินเลยไปกว่านี้ แต่ยิ่งบีบจับไปสักพัก อารมณ์มันยิ่งขึ้น  และยิ่งแกถามผมว่า  ทำยังไงมันถึงจะหายบวม ผมทนไม่ไหวแล้วครับ ผมดึงผ้าเช็ดตัวผมออก แท่งผมมันดีดออกมาเด่นโชว์ต่อหน้าปุ๊ก ที่ตอนนี้ รีบเอามือไปกำไว้ทันที  ผมจับมือปุ๊กไว้ แล้วรูดขึ้นลงช้าๆ ผมบอกปุ๊กว่า ทำอย่างนี้ รูดขึ้นรูดลง ปุ๊กก็บอก อย่างนี้เหรอ เมื่อผมเอามือ ออกปุ๊กก็รูดตามที่ผมสั่ง มันเสียวได้อารมณ์จริงๆ มือปุ๊กก็รูดตาเธอก็จ้อง  ผมมาสังเกตุร่างกายปุ๊กดูดีๆแล้ว ปุ๊กเป็นเด็กค่อนข้างอวบ มีเนื้อมีหนัง แอบกลืนน้ำลายด้วยความหื่น แต่ก็อดทนไว้ แค่นี้พอ รูดไปสักพักปุ๊กก็บอกว่า ไม่เห็นจะหายบวมเลย ผมก็คิดว่า ช้าๆแบบนี้มันก็ไม่เสร็จ ผมเลยบอกให้ปุ๊กรูดไวๆ มือขวาปุ๊ก ก็รูดตามคำขอ  ตาก็จ้องผมแล้วก็ถามว่าเป็นไง  ผมก็บอกว่า ทำไปเรื่อยๆ มือผมคราวเธอมากอดไว้  มือล้วงเข้าไปจับหน้าอกเธอเฉยเลย ยิ่งเธออวบๆหน้าอกก็มีให้จับเหมือนกัน  ปุ๊กก็ดูนิ่งๆสนใจรูดแท่งผมมากกว่า สักพักผมก็เสร็จ ปุ๊กตกใจ ตอนที่น้ำผมมันพุ่งออกมา ร้องว้าย แล้วชักมือออก ทันที ผมยังเสียวอยู่เลย ผมเลยชักของตัวเองต่อ ก่อนที่จะสิ้นสุด แท่งผมมันก็อ่อนลง ปุ๊กก็ถามว่า เมื่อกี้ อะไรอ่ะ ผมตอนนั้นยังไม่มีความรู้อะไรมากมาย จึงอธิบายอะไรไปแบบขอไปที ผมบอกเธอว่า น้ำว่าว ปุ๊กก็งง  ผมก็ไม่ได้อธิบายอะไร แต่เธอก็บอกว่า หายบวมแล้ว  ก็ดูเธอดีใจที่ได้นวดให้ผม ผมก็เดินไปหาผ้าเช็ด แล้วก็มาบอกเธอว่า อย่าไปบอกใครนะ พี่อาย  อายจริงๆครับ อารมณ์ชั่ววูบ ดีผมไม่จับเสียบเข้าเรื่องมันจะแย่กว่านี้  ปุ๊กก็บอกว่า อือ...  สักพักเธอก็กลับบ้าน ผมก็แต่งตัวออกไปเที่ยวกับเพื่อน ทิ้งบ้านไว้เลย อึดอัดใจ อยากจะเล่าให้เพื่อนฟัง แต่ไม่เล่าดีกว่า  และช่วงหลังจากเล่นบาสที่บ้านเสร็จผมก็กลับมาทำกับข้าวกินเอง ทอดไข่นั้นแระครับ  ที่บ้านผมมันจะมีแมว พเนจรอยู่ตัวนึง คือ ผมตั้งใจจะเลี้ยงมันไว้ แต่มันไม่ชอบอยู่ในบ้าน ตอนกลางวันจะไม่เห็นหน้ามันเลย จะมาตอนกลางคืนมากินข้าวแล้วก็มานอนในห้องผม  นิสัยดีมากครับ  แมวตัวนี้ ผมเรียกว่า เนียน เป็นตัวเมียครับ  เวลาปวดท้อง มันจะไปอึตรงโถ พอดีเลย ตอนเช้าผมต้องไปล้างให้ทุกวัน แต่แม่ผมไม่ให้เลี้ยง ผมจึงปล่อยให้มันไปไหนก็ไม่รู้ จะเลี้ยงเฉพาะตอนให้อาหารเท่านั้นแระ  และคืนนั้น ถึงเวลากินข้าวของเนียน  ผมก็เรียก เรียกเท่าไรก็ไม่มา ก็เดินเรียกไปทั่วแฟรต  ตรงแฟรตของปุ๊กที่อยู่ หลังห้องผมน่ะ ที่ข้างห้องปุ๊ก มันจะมีห้องว่างอยู่ ซึ่งตำรวจคนเก่าย้ายออกไปแล้ว ผมก็คิดว่า มันอาจจะเข้าไปในห้องนั้นก็ได้  ก็เดินไปดู แฟรตอันนี้จะแฟรต ห้องไม้ทั้งหมดครับ ของผมเป็นห้องปูน ซึ่งมันก้ดูเก่าๆ น่ากลัวพิลึก แถมแฟรตนี้ ก็ค่อนข้างเงียบๆ ไฟก็ไม่ค่อยจะเปิดกัน ผมก็เดินมาถึงหน้าห้อง ก็คิดไปว่า มันมืดไป เลยว่าจะยืมไฟฉาย บ้านปุ๊ก ซึ่งอยู่ห้องติดๆกันกับห้องเนี้ย  ปุ๊กก็บอกว่า พ่อเอาไฟฉายไปทำงาน ก็ถามผมว่า จะเอาไปทำไม ผมเลยบอกแกว่า จะหาแมว ในห้องนี้ ปุ๊กก็บอกว่า รู้ได้ไงว่ามันอยู่ในนั้น  ผมก็บอกว่า  ก็ไม่รู้ไงถึงต้องไปหา  แกก็หัวเราะ  และก็บอกว่า  ไปด้วย  ในใจผมไม่คิดอะไรอื่น นอกจากว่า มีเพื่อนเดินแล้ว  เพราะมันมืดน่ากลัวมากครับ ไม่มีผีหรอก แต่กลัว  ผมก็เลย อือๆก็ดี ฟอร์มไม่กลัวหรอก  แต่จริงๆกลัว  เราก็เดินเ้ข้ามา ปุ๊กกอดแขนผมแน่นเลยครับ ผมก็จับหัวปุ๊กไว้ กลัวเหมือนกัน ปากก็ร้องเรียกเหมี้ยวๆ เบาๆ จนมาถึงห้องน้ำ ก็มีเสียง แกร่ก...  ปุ๊กกอดผมแน่นเลยทีนี้ ผมก็ตกใจ ผมก็บอกปุ๊กว่า กลัวก็ออกไปเหอะไป  ปุ๊กก็บอกว่า  ไม่กล้าออกไปคนเดียวแล้ว  ผมก็บอกว่าจะเดินออกไปส่ง ระยะแค่ ไม่ถึง 10เมตรนี่ล่ะครับ แต่ในอารมณ์นั้นผมว่า มันคงไกลน่าดู  ปุ๊กก็ก้าวขาไม่ออกเลยครับ ผมก็ถาม จะเดินมั้ยเนี้ย  ปุ๊ก บอก อุ้มๆ  เด็กอายุ 12 แล้วตัวสูงเกือบ 150กว่า เทียบกับผมแล้ว มันต่างกัน20Cmเอง  ผมก็บอกว่า ตัวใหญ่อย่างนี้อุ้มไม่ไหวหรอก ขี่หลังล่ะกัน ปุ๊กก็ยอม แต่พอขึ้นไปก็กลัว บอกว่า ไม่ขี่หลังแล้วแต่มาขี่หน้าแทน เอ่อ....ท่านี้เลยครับ ลิงอุ้มแตง  ผมก็ งงๆ ปุ๊ก กอดผมไว้แน่นเลย ผมไม่จำเป็นต้องจับปุ๊กเลยครับเพราะปุ๊กกอดผมเหมือนลูกลิงเลยครับ  ตัวก็หนัก แถมมืดๆ หน้าปุ๊กก็จ้องข้างหน้า มันก็บังผม ที่ค่อยๆเดิน ผมก็จับหัวเธอออก พอไปเจออะไรมืดๆมัวๆ แกก็ซุกหน้ามาตรงต้นคอผม  ขนลุกสิครับ  แล้วตอนจะเดินขึ้นบันได ตัวปุ๊กมันค่อยๆเลื่อนลงมา ผมก็ต้องเอามือผมจับเอวปุ๊ก ยกขึ้นมา เพื่อเลื่อนให้มาอยู่ในระดับพอดีๆ มือผมบีบสะโพกปุ๊กแน่นเลยครับก็จะยกตัวเธอขึ้นมา ตอนนี้รู้แล้วครับ อะไรเป็นอะไร นมปุ๊ก บีบแน่นที่หน้าผม ไอ้เป้าเธอที่ตอนแรกผมไม่ได้สนใจ ตอนนี้อยู่ที่ ท้องน้อยผมแล้ว  ผมก็พาเธอเดินขึ้นมาชั้น2  ชั้น2มันจะมีหน้าต่างที่มองออกไปก็เห็นห้องผม มันก็มีแสงไฟลอดเข้ามา ไม่น่ากลัวเท่าไร ผมก็จับปุ๊กออก แต่หนีบแน่นเอาไม่ออกปุ๊กบอก

• *
Reply #10 on: October 21, 2010, 12:08:22 pm
 (01;กำลังเขียนๆอยู่ ไฟดับเฉยเลย (1212;มาต่อกันครับ

ปุ๊กบอกกับผมว่า ไม่อยากไปไหนขออยู่ตรงนี้นะ  ตอนนี้ เรายังอยู่ในท่าลูกลิงกอดแม่อยู่เลย ผมก็เออ...เหนื่อยสิครับ ผมเลยนั่งนั่งพิงขอบหน้าต่างที่มันเปิดอยู่  ปุ๊กก็นั่งทับผม  ผมก้พูดว่า กลัวแล้วจะมาทำไมก็ไม่รู้  ปุ๊กก็เสียงสั่นๆ ผมก็พาเธอคุยไปเรื่อย ตอนนี้ ลืมไปแล้วว่า เข้ามาในบ้านนี้ทำไม ผมก้กอดเธอ เหมือนคนรักกันเลย ผมเห็นปุ๊กตัวสั่นๆ ปุ๊กก็บอกว่า หัวใจเต้นรัวเลย  ผมเลยเอามือไปจับดู เต้นรัวจริงๆครับ และนมเธอก็ เต็มมือผมเลย เอาล่ะสิ ตอนแรกผมแค่เอามือวางไว้เฉยๆ จนสมองมันคิดในเรื่องไม่ดีอีกแล้ว แท่งผมมันก็แข็ง จนแทงก้นปุ๊ก ซึ่งเธอก็รู้ตัว ก็เลยถามผมว่า ปวดอีกแล้วเหรอ บวมแทงตูดปุ๊กเลย เพราะปุ๊กนั่งทับใช่มั้ย  ตอนนั้นปุ๊กใส่กางเกงขายาว เหมือนกางเกงพละล่ะมั้งผ้าแบบนั้น ผมก็ไมไ่ด้มอง  ผมก็บอกว่า เปล่า ปุ๊กก็ถามว่า แล้วทำไมมันบวมอีกแล้วล่ะ  ผมก็เลยบอกเธอว่า มัน... แต่นึกไม่ออกว่าจะพูดอะไรผมเลยเงียบ  ปุ๊กยิ่งเน้นถามผมว่า  มันอะไร  มันเลยกลั้นใจตอบไปด้วยความอายว่า มันอยากพ่นน้ำ  แทนที่ปุ๊กจะตกใจ กลับตอบว่า  จริงเหรอ  ปุ๊กทำให้นะ อ้าว...ผมงงไปเลย  ผมเลยบอกว่า ไม่ดีหรอก ปุ๊กก็บอกว่า ดีสิ ปุ๊กอยากทำ มันทำให้ผมอยากทำอะไรมากกว่านั้นเยอะเลยพอได้ฟังคำพูดนี้   ผมเอามือจับหน้าเธอไว้  แล้วถามเธอว่า  เคยโดนจูบมั้ย  ปุ๊กบอกว่า ไม่เคย ผมก็เลยโน้มหน้าเธอมาจูบปากเธอเบาๆ แสงไฟจากข้างนอกทำให้ผมเห็นว่า ตอนจูบ ปุ๊กหลับตามันทำให้รู็สึกเคลิ้มตามแบบบอกไม่ถูก พอถอยปากออกมาผมถามปุ๊กว่า เป็นไง ปุ๊กก็บอกว่า ไม่รู้เหมือนกัน แท่งผมยิ่งแข็งไปใหญ่ มันก็กระตุกๆ ปุ๊กยิ่งรบเร้าอยากจะทำให้ผม ผมเลยยกเธอออก ตอนนี้ความกลัวของปุ๊กคงหมดไปแล้วมั้ง  ผมงัดแท่งผมออกมา จริงๆเสื้อผมก็ไมไ่ด้ใส่ด้วยซ้ำ ผมใส่แต่กางเกงขาสั้นมา เมื่อปุ๊กเลยดังนั้น ก็รีบคว้าแท่งผมไปชักเหมือนเคย แต่ผมไมไ่ด้ปล่อยให้เธอชักอย่างเดียว มือผมลูบไปตรงหว่างขาปุ๊กมั่ง  ปุ๊กก็ถามว่าจะทำอะไร  ผมก็บอกว่า ขอจับหน่อย ปุ๊กก็ขยับตัวให้ผมได้จับถนัดขึ้น  เมื่อถึงตรงนั้น หอยปุ๊กมีขนขึ้นมาย่อมๆ มองไม่เห็นครับ แต่รู้สึก มันก็ให้ความรู้สึกว่า เปียกนิดๆ ตอนนั้นผมไม่ได้มีความรู้ว่าน้ำของผู้หญิงจะต้องออกมาในยามที่มีอารมณ์หรอก ผมก็ลูบๆจับไป ในใจก็อยากลองเอานิ้วแหย่ดู แต่เมื่อแหย่เข้าไป ปุ๊กก็บอกว่า เจ็บ อย่าแหย่ ผมก็เลยลูบเฉยๆ มือปุ๊กก็รูดของผมเร็วขึ้น  ผมบอกปุ๊กว่า  ปุ๊กลองอมให้พี่หน่อยดิ   ปุ๊กก็บอกว่าไม่เอา ผมก็อ้อนสุดขีด จนเธอยอมเอาอ้าปากอมของผม ก็แบบ เก้ๆกังๆ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร จนผมบอกให้ลองแลบลิ้นแตะๆดู ปุ๊กก้แลบลิ้นแตะๆ เหมือนหมาแตะเลียกินน้ำเลย ผมก็เสียวดิครับ  อยากจะสอนให้มันเสียวกว่านี้ แต่ไม่มีความรู้ ก็เลยได้แค่นั้น จนมานึกออกว่า ผมเห็นปุ๊กดูดกินไอติมแท่งตอนเช้า ผมเลยบอกปุ๊ก ว่าลองทำแบบนั้นดูด ปุ๊กก็ทำ แถมกัดของผมอีกด้วย ผมก็บอกว่าจะกัดทำไมเนี้ย ปุ๊กก็บอกว่า บอกให้ทำแบบกินไอติม ปุ๊ก ก็กัดสิ ผมก็บอกว่าไม่ต้องกัด ให้ดูดอมก็พอ ปุ๊กก็ทำ มือก็ไม่ได้รูด ดูดอมอย่างเดียว ผมมาเกิดไอเดียอีกว่า ให้ทำพร้อมๆกันไปด้วย ปุ๊กก็ลองทำ จากตอนแรก เป็นการสอน หลังจากนั้น ผมก็เสียว เพราะปุ๊ก ก็เริ่มจะทำคล่องมากขึ้น  แปบเดียวผมพ่นน้ำออกมาเต็มปากปุ๊กเลยครับปุ๊กตกใจ จนถอนปากออกจากแท่งผม  แล้วก็มาตีผมว่า ทำไมไม่บอกก่อนว่า จะพ่นน้ำว่าว  ผมเลยบอกไปว่า มันไม่ทันแล้ว สักพักปุ๊กก็บอกว่า กลืนไปแล้วนิดนึง ผมเลยถามว่าเป็นไงบ้าง  เธอบอกว่า ก็ไม่รู้ พี่ไม่เคยกินเหรอ  ผมเลยบอกว่า ไม่เคยอ่ะ เธอก็เอาน้ำที่ติดอยู่ตรงแก้มเธอพยายามจะมาป้ายปากผม ผมก็บอกว่า ไม่เอาๆ  แต่ก็มาโดนปากผมจนได้ สรุปคือ ผมก็ได้รู้รสชาติน้ำตัวเองในวันนั้นครับ  ความรู้สึกผมคือ จะอ้วก เพราะว่าผมรู้ว่ามันมีกลิ่นยังไง และอีกอย่าง ผมผู้ชายอ่ะครับ ผมบอกไม่ถูก  ผมก็งอนๆเธอ เธอชวนพูดอะไรผมก็เงียบ  เธอก็มาวนๆแถวตัวผม จนแท่งผมมันแข็งขึ้นมาอีก ผมก็เอามือปุ๊กมาจับแท่งผม  ปุ๊กก็ตกใจ อีกแล้วเหรอ ปุ๊กทำให้นะ ผมก็บอกว่าไม่เป็นไร และตอนนั้น ในใจก็นึกอยากสัมผัสร่องเธอมากเลยทีเดียว  ผมเลยบอกเธอว่า ถ้าอยากทำ ให้พี่ทำให้ปุ๊กมั่งนะ  ปุ๊กก็ถามว่า จะทำอะไรให้ปุ๊ก  ผมก็บอกว่า ผมอยากเลียของปุ๊กดู  ปุี๊กก็ถามว่า  แล้วปุ๊กจะพ่นน้ำเหมือนผมหรือเปล่า  ผมก็บอกว่า ไม่รู้สิ แล้วผมก็จับปุ๊ก นอนลงกับพื้นห้องที่เป็นไม้ แล้วดึงกางเกงเธอออก ก่อนจะดึงกางเกงในเธอออกตาม ผมเห็นปุ๊กดูท่าจะอายๆมาก ดูเธอพยายามหุบขาเธอไม่ให้กางออก  จนผมบอกเธอว่า เดี๋ยวผมไม่ให้ทำให้ผมนะ เธอถึงยอมกางขาออก  ผมมุดตัวลงกลางขาเธอทันที  ให้ตายเถอะ กลิ่นร่องปุ๊ก มันเป็นกลิ่นเหมือนกับกลิ่นอะไรไม่รู้สิ  หอมๆแบบรางๆ และเมื่อผมเอาลิ้นแตะที่กลางร่องปุ๊ก  ปุ๊ก สะดุ้งทันทีครับ แต่ไม่คราง เธอบอก จั๊กจี้  ส่วนผม หน้ามืดครับ ลงลิ้นแบบหื่นสุดๆ ไม่มีเสียงครางออกมาเลย แต่เอว ปุ๊ก ลอยตามลิ้นผมตลอด  ผมเลียไปได้สักพัก ตอนนั้นพยายามสะกดใจตัวเองว่า ไม่เสียบๆ ยังไงก็ไม่เสียบ  แต่คำพูดหนึ่งของปุ๊กทำเอาผม แทบทนไม่ไหว  พี่กร เอานิ้วแหย่ให้หน่อย  เธอบอกผม ผมก็ไม่รีรอ เอานิ้วชี้ค่อยๆแหย่ร่องปุ๊ก  มันรู้สึกว่า มันตันๆ ผมแหย่ได้ไม่ถึงข้อนิ้ว ผมก็เลียต่อ  ปุ๊กก็ถามผมว่า ทำไมไม่แหย่ต่อ  ผมก็บอกว่า ไมเ่อาเดี๋ยวปุ๊กเจ็บ  สักพักผมก็บอกให้ปุ๊ก อมให้ผม ปุ๊กก็ทำตามอย่างว่าง่าย  เพียงไม่นานผมก็จะเสร็จ และคราวนี้ผมไม่บอกเธออีกแล้ว ในตอนที่เสร็จ ผมเอามือกดหัวปุ๊กเอาไว้แล้วพ่นเต็มปากเธอเลย เสียงปุ๊ก ร้องอ๊อก ในลำคอเหมือนคนจะอ้วกแต่ก็ยังทำต่อ น้ำผมมันไหลออกมาจากปากเธอทั้งๆที่อมอยู่ รู้สึกได้ว่า มันแฉะๆตรงโคนแท่งผม ปุ๊กก็ไมไ่ด้หยุด จนผมดึงหัวเธอออก  ปุ๊ก ก็เอามือมาตบหน้าอกผม ปากก็บอกว่า อีกแล้วนะ  คราวนี้เธอไมไ่ด้เอาน้ำมาป้ายผม แต่เธอเช็ดแถวตามมุมปากเธอแล้วก็กลืนดู ผมถามเธอว่า เป็นไงบ้างล่ะ  เธอบอกว่า  ก็เหนียวๆลื่นๆ  ผมถามอร่อยมั้ย  เธอบอก จะลองกินอีกมั้ยล่ะ  ผมเลยบอกว่า ไม่เอาอ่ะถามเฉยๆ  ก่อนที่อะไรๆจะมันจะเกินเลย  ผมก็ได้ยินเสียงแม่ปุ๊กมาตะโกนเรียกอยู่หน้าบ้านเธอเอง  ผมกับเธอรีบแต่งตัว แล้วผมก็พาปุ๊กมาส่งที่หน้าประตู ส่วนผมเดินออกหลังห้อง  ก็ได้ยินเสียงแม่เธอถามว่า เข้าไปทำอะไร ปุ๊กบอกแม่เธอว่า  ไปหาแมว แต่ไม่ได้บอกว่าไปหากับผม แม่แกก็บ่นๆ ผมก็เข้าบ้าน ดูทีวี และก็นอนสิครับ

(16;

• *
Reply #11 on: October 21, 2010, 02:10:18 pm
 (00;มาต่อกันครับ

ผมตื่นมาสายๆ ปุ๊กก็มาเคาะประตูหาผมอีก แต่ผมก็ไม่ได้ทำอะไรเธอ จนเที่ยงๆพ่อกับแม่ผมก็มา และผมก็กลับสารคาม บนรถบัส หรือเรียกว่ารถทัวร์ดีล่ะ คือมันน่าจะเป็นรถบัสแดงนั้นแหล่ะครับไม่มีแอร์ รถสายนี่จะวิ่งจากมุกดาหารไปมหาสารคาม และก็วนกลับ มาเป็นเวลา และแน่นอน คนเยอะมากครับ เพราะในวันอาทิตย์นักเรียน นักศึกษาจะมาขึ้นรถกันเยอะมาก แต่ที่ ที่ผมขึ้นน่ะ จะยังไม่ค่อยมีคน คนจะมาเยอะขึ้นเรื่อย เอาตอนป้ายอื่นๆ ก็โชคดีหน่อย ผมก็มีที่นั่ง ผมเลือกจะนั่งติดหน้าต่างเพราะผม เมารถ เบาะผมมันนั่งได้2คน ข้างๆผมน่ะว่าง ในรถก็มีคนเยอะพอสมควร เกือบจะแน่นแล้ว  ผมก็นั่งๆไปรถก็ขับไปได้สักพัก ก็จอดรับคนไปเรื่อย จนมีผู้หญิงคนหนึ่ง มานั่งข้างๆผม ตอนแรกผมไม่ได้มองเธอหรอกครับ ผมไม่รู้ตัวด้วยซ้ำ จนมาได้ยินเสียงเธอพูดโทรศัพท์ ผมเลยหันไปมองและเขยิบให้เธอนั่งด้วย เธอก็พยักหัว ขอบคุณที่ผมเขยิบให้ ผมก็นั่งมองนอกหน้าต่างไปเรื่อย สักพักเสียงคุยเธอก็เงียบไป คงวางไปแล้ว ไม่ได้ฟังว่าเธอพูดอะไรด้วย พอรถขับมาจนใกล้ถึง ตัวจังหวัดร้อยเอ็ด คือผมไม่ได้อยู่ในตัวจังหวัดหรอกครับ ผมอยู่อีกอำเภอ ที่ห่างจากตัวจังหวัด ประมาณ 40กว่าโล ก็ใช้เวลาจากบ้านผมไป สารคามก็ 2ชั่วโมง ประมาณนั้น  สักพัก ที่ไหล่ผมก็รู้สึกหนักๆ เธอหลับครับ เอียงมาซบไหล่ผม ผมก็นิ่งเลย ไม่กล้าขยับตัว กลัวเธอตื่น ขี้เกรงใจสุดๆ ในใจผมตอนนั้น อยากจะถามเธอว่าจะลงตรงไหน เพราะเธอหลับแบบนี้ ถ้าเกิดเลยจุดที่เธอลง มันจะไม่ดีนะเนี้ย  แต่ผมก็ไม่ได้ถาม สักพักเธอก็เหมือนจะรู้สึกตัว ก็กลับไปนั่งตรงๆเหมือนเดิม ผมเลยหันไปถามเธอว่า ไปไหนเหรอครับ  เธอบอกว่า สารคามค่ะ  ผมก็ อืม....  ก็หันไปทางกระจกเหมือนเดิม ผ่านไป อีกหน่อย ก็เอียงมาอีกแล้วครับ คราวนี้หนักกว่าเดิม  เมื่อ ผมรู้สึกแฉะๆที่บริเวณ หัวไหล่ผม  ผมก็หันไปมอง นอนน้ำลายไหล ใส่ผมเฉยเลย  โห้...ผมพูดในใจ เอาอย่างนั้นเลยเหรอว่ะ   แต่บ่นไม่ออก และพยายามมองหน้าเธอ พอดูดีๆ เธอใส่แว่น หน้าตาหมวยๆขาวๆ ปากชมพู เลยครับ  เส้นผมเธอเล็กๆ ปลิวไปตามลม ดูน่ามองจริงๆ แต่ผมไม่เห็นหน้าชัดๆ  ตอนนี้บนรถ คนเต็มไปหมดเลยครับ ยืนกันเต็มรถ ดีที่ผมนั่งใน และมีเธอนอนพิงไหล่ผม ไม่งั้นผมคงลุกให้คนอื่นนั่งไปแล้ว ผมน่ะ นิสัยดีสุดๆ เอื้อเฟื้ือแก่เด็กและสตรีครับ คนชราด้วยนะ แต่ตอนนี้ผมทำไม่ได้หรอกครับ  ผมเลยอดทนให้เธอนอนไปจนจะถึง สารคาม ตรงทางบายพาส ผมแกล้งขยับไหล่ เธอก็ตื่น รู้สึกตัวเธอก็เช็ด ปากเธอเหมือนรู้ว่า น้ำลายเธอไหล ผมก็ไมไ่ด้จ้องเธอนะ กลัวเธออาย  เธอก็ มาสะกิดผม ผมก็หันไป เธอบอก ขอโทษด้วยนะ นอนพิงมาตลอดทางเลย ตอนนี้ผมเห็นหน้าเธอแบบจังๆเลยครับ ขาวหมวยเลยทีเดียว  แล้วใส่แว่นด้วย น่ารักมากครับ  ผมบอกเธอว่า ไม่เป็นไรครับ แต่ไม่ได้บอกว่า น้ำลายเธอไหล  เราไม่ได้คุยอะไรกันครับ จนลงรถ ผมก็ไปขึ้นรถ 2แถว ไปทางหอผม ซึ่งเธอก็ขึ้น คันเดียวกันกับผมนี่ล่ะ แต่เธอเข้าไปนั่งส่วนผมยืนเกาะข้างนอก ก็ไม่ได้อะไรต่อกัน จนผมถึงห้อง และผมก็ไปหา อุ๊ เพื่อนเธอยังไม่กลับ ผมก็จัดการกับอุ๊ทันที  หลังจากห่างหายไปนาน จนช่วงเย็นๆ พุ่มก็กลับมา ผมก็ขอตัวกลับห้อง ผมไม่ได้พูดอะไรกับพุ่มเลย แม้แต่หน้าก็ไม่ได้มอง และอย่างที่บอกว่า ผมเองก็มีคนมาจีบอยู่ 3-4คน และในช่วงเช้า ก็จะมีน้องคนหนึ่งชื่อ  แตง  เป็นน้องในวิลัยพละนี่ล่ะ  แตงเป็นคนผอมๆเพียวๆ หุ่นนางแบบเลย  แต่ผมไม่ได้สนใจจะมอง เธอจะเข้ามาปลุกผมทุกเช้าเสมอ ก่อนเธอไปเรียน ซึ่งผมก็ต้องตื่นไปคุยกับเธอ ผมเองก็อยู่กับเพื่อนผม อีก2คน ซึ่งมันเป็นพี่น้องกัน 2คนนี้ ก็เพื่อนที่บ้านผมนั้นล่ะ มันเรียนก่อนผมนานแล้ว ผมน่ะ พอจบม.6ค่อยตามมันมา เพื่อนผม ชื่อ เฮง ส่วนพี่มันชื่อน้อย  ก็นอนด้วยกัน3คนนี้ล่ะ และเวลาแตงมาปลุกผม ผมก็มักจะตื่นไปเปิดประตู  ผู้ชายน่ะครับ อยู่ด้วยกัน กางเกงในจะไม่ค่อยใส่กัน ผมไม่รู้คนอื่นเป็นรึเปล่า แต่ผมกับเพื่อนน่ะ ไม่ใส่ ตอนเช้ามันก็แข็งสิครับ  วัยรุ่นก็งี้  แต่ผมไม่ค่อยสนใจเท่าไร เพราะผมคิดว่า แตงคงไม่เห็นหรอก  แตงจะมากับเพื่อนเธออีกคน ชื่อ ต๋อม  ไม่ค่อยพูด เงียบๆ ส่วนแตงจะ เจี้ยวๆหน่อย พอปลุกผมคุยกันสักพัก เธอก็ไป ผมก็อาบน้ำไปเรียน ภายไปสักระยะ ผมก็เห็นว่า แตงเริ่มเอาจริงกับผมมากขึ้น  คือ ตอนเช้ามาปลุกผม ตอนเย็นก็จะมาดูผมซ้อมบาส ซึ่งทำให้ อุ๊สงสัยไม่ได้ว่า ผมคิดอะไรกับแตงหรือเปล่า  อุ๊กับแตง รู้จักกันนะครับ แต่ไม่สนิท ผมก็บอกว่า เปล่า น้องเขามาดูคนอื่นล่ะมั้ง  เธอก็ไม่ว่าอะไรแต่ยังสงสัยอยู่  ผมก็เฉยๆ จนตอนพักซ้อม ทุกคนก็แยกย้ายกันไปกินน้ำ ผมก็เดินออกมาข้างนอกโรงยิม ก็เห็นแตงยืนอยู่ ผมเลยถามว่า มาทำอะไร เธอบอกว่า มารอผม  ผมบอกว่า จะบ้าเหรอ กว่าจะซ้อมเสร็จก็ 3ทุ่ม เธอบอกไมเ่ป็นไร คือพยายามจะเข้ามาในโรงยิมให้ได้ เรื่องเข้ามาก็ไม่เท่าไรหรอกครับ ใครๆก็เข้าได้ ผมเลยบอกเธอว่า ผมกับอุ๊ คบกันอยู่นะ  แตงบอกว่า ไม่เห็นเป็นไรเลย แค่ดูพี่เล่นบาสเฉยๆไม่ได้เหรอ  ผมก็เงียบ....  แต่ในใจไม่อยากให้อุ๊ต้องเป็นกังวล เธอถามผมกินน้ำหรือยัง  ผมบอกว่ายัง เธอก็ถามว่า หิวมั้ยจะเอามาให้  ผมก็บอกว่า ไม่เ่ป็นไร ตอนนั้นแตงอมลูกอมอยู่  แตงถามผมว่า กินมั้ย  ผมก็บอกว่า  กิน ก็ในใจก็คิดว่า ลูกอมอีกเม็ดแต่เปล่าเลย เธอบอกว่า อ่ะเอานะ แล้วก็ เอาลุกอมออกมา อยู่ตรงริมฝีปากเธอ  ผมเลยบอกว่า อ้าวมีอันเดียวเหรอ  เธอบอกว่า ใช่ ผมเลยบอกว่า งั้นไม่กินก็ได้  แตงรีบคว้าตัวผมมากอด แล้วก็บอกว่า  กิน...หน้าก็ยื่นมา จนมาประกบปากผม และก็ดันลุกอมเข้ามาในปากผม แปลกใจที่ ผมไม่ยักจะขัดขืน  ผมเอาลูกอมมาอมในปาก  ใจก็เต้นรัว ตื่นเต้นครับ  เธอก็ถามว่าอร่อยมั้ย  ผมก็พยักหน้า  ดีที่ตรงนั้นมันมืด  สักพัก ก็ได้ยินเสียงโค้ชเรียก ผมเลยบอกว่าผมจะไปซ้อมแล้ว  ก็คิดว่าเธอจะตามมา แต่เธอบอกว่าจะกลับแล้ว ผมก็โล่งใจ ก็บอกลา เธอไป  ซ้อมไปไม่มีสมาธิเลยครับ  มั่วไปหมด  ปกติหลังเลิกซ้อมผมจะเดินไปส่งอุ๊เป็นประจำ เพราะหออุ๊อยู่ภายในวิลัย แต่อุ๊บอกว่า ช่วงนี้เธอต้องไปทำรายงานที่ห้องเพื่อน และเพื่อนเธอก็จะมารับ หลังซ้อม ผมก็เลย บอกว่า อือ..ไม่เป็นไรไปเหอะ  ช่วงนั้นเลยกลายเป็นว่า ผมไม่ค่อยได้คุยกับอุ๊เท่าไร แต่แตงเข้ามาในชีวิตผมมากขึ้น คือแตงจะมารับผมหลังซ้อมเสมอ บางที ก็ชอบเรียกผมไปนั่งคุยตอนพัก และก็ขอจูบกับผม ตอนแรกผมก็ไม่ให้ แต่หลังๆกลายเป็นว่า ผมยอมไปเฉยเลย แตงเป็นคนค่อนข้างมีฐานะ นะ บ้านเธอ คือเวลาเธอมาหาผมเธอจะขับรถ เก๋งมาที่โรงยิม และก็จอดไว้มืดๆ เวลาผมเดินออกมาแตงก็เรียก เราก็แอบจูบปากกันเรื่อยๆ แต่ไม่มีอะไรเกินเลย ผมก็ยังรักอุ๊อยู่ และวันนั้น แตงพาเพื่อนมาด้วย ชื่อว่าเปิ้ล เป็นคนหน้าตาเหมือนคนเหนือ แต่ไม่ใช่  แตงบอกว่า เปิ้ลมันชอบ พี่โจ๊ค เพื่อนผม ผมก็เลยไปบอกมัน เลยกลายเป็นเรามาคุยกัน และก็ตกลงนัดกันไปเที่ยวผับกัน  ไอ้โจ๊คตอนนั้น มีแฟนอยู่แล้ว และแฟนมันก็อยู่บ้านกับมันนี่ล่ะ  ชื่อแจง  ก็แอบๆกันไปเที่ยวโดยไม่ให้แจงรู้  เราก็เที่ยวกินดื่มกันเฮฮา  แล้วก็ต้องหน้าถอดสีครับ เมื่อ แจงมาจากไหนไม่รู้ เดินตรงเข้ามาเลย แสงไฟสลัวๆ คนที่เห็นคนแรกคือผม แจงเดินมากระฉาก เปิ้ลกับโจ๊ค ซึ่งยืนกอดกันเต้นอยู่ ออก แล้วถีบเต็มๆเลย ผมร้องเหวอทำอะไรไม่ถูก ก็รีบเข้าไปห้าม เดือดครับ จนไอ้โจ๊คต้องพาแจงกลับไป ทิ้งผมกับ2สาว ที่หน้าตาตื่น คนก็มอง ผมก็พาทั้งคู่กลับ รถของไอ้โจ๊คนั้นแระ รถกะบะ เกียร์มือ ผมบอกตรงๆไม่เคยขับรถมาก่อน ผมเลยแตงขับแตงบอกว่า ขับเกียร์มือไมเ่ป้น ขับได้แต่ออโต้ ผมเลยพยายามขับดู ก้แปลกใจที่ผมขับได้ ก็ขับมาเรื่อยๆ เปิ้ลก็ร้องไห้ แตงก็ปลอบเพื่อนไปร้องไห้ไป จนถึงห้องเปิ้ล ที่อยู่ข้างวิลัย คนล่ะที่กับหออุ๊ ผมก็พาเธอขึ้นห้อง ก็ให้เปิ้ลไปอาบน้ำ หอนี้ห้องน้ำรวมครับ ไม่ได้แยก เปิ้ลก็ไปอาบน้ำ ผมกับแตงก็นั่งคุยกัน แตงก็บอกว่า แค้นแทนเพื่อน บ่นอะไรไม่รู้เต็มไปหมด คุยกันอยู่นาน เปิ้ลก็ไม่ขึ้นมาสักที ผมเลยบอกให้แตงลงไปดู แตงก็บอกให้ผมไปด้วย พอไปก็เห็น เปิ้ลนั่งร้องไห้อยู่ในห้องน้ำ  ผมเลยต้องอุ้มเธอขึ้นห้อง  ตอนนั้น 5ทุ่มเองมั้ง คนเปิดประตูมาดูเยอะมากครับ อายครับอาย เข้ามาที่ห้อง แตงก็เช็ดตัวให้เปิ้ลที่ตอนนี้ ทำอะไรไมเ่ป็นแล้ว ผมก็หันหลัง ให้แตงแต่งตัวให้เปิ้ล จนเสร็จเปิ้ลก็นอนสะอื้นๆ จนหลับไป ผมก็ว่าจะกลับแล้วล่ะ แตงบอกว่า อยู่เป็นเพื่อนหน่อยสิ ผมก็บอก อือ..ก็ได้ ผมก็ไปนั่งข้างๆแตงที่ตอนนี้  นอนกอดเปิ้ลอยู่  แตงก็บอกให้ผมนอนลงข้างๆเธอ นั่งนานๆจะเมื่อย ผมก็นอนลงข้างๆเธอ ผมนอนหงายนะ  สักพักแตงก็พลิกตัวหันมากอดผม ใจผมยิ่งเต้นรัวใหญ่เลย  แตงถามผมว่า อุ๊โหดแบบนี้มั้ย  ผมก็บอกว่า ไม่รู้สิไม่เคยทำให้โกรธ  แตงก็เอามือมาขยุมตรงเสื้อผม ผมเลยถามว่าเป็นไร แตงก็บอกว่า โมโห แฟนไอ้โจ๊ค ผมก็เอามือลูบหัวเธอ ปลอบใจ  แตงก็เอียงหน้ามาจูบปากผม ผมก็จูบตอบ ไม่คิดว่ามันจะเกินเลย เมื่อเหล้าที่เรากินเข้าไป มันทำให้ทั้งผมและเธอ จูบกันอย่างดูดดื่ม หนักเลยครับ ผมไซ้คอแตงลงมาถึง  เสื้อสายเดี่ยวเธอ ก่อนจะใช้มือบีบที่หน้าอกเธอ ที่พอจับก็รู้ว่า ชุดชั้นใน เสริมฟองน้ำ แต่ผมไม่ได้ถอดเสื้อเธอ ผมไล่ลงมาถึง กระโปรงยีนต์เธอ ก่อนจะซุกหน้าลงหว่างขาเธอ ขาข้างซ้าย แตงกางออกให้ผมได้สัมผัสกับร่องเธอจากนอกกางเกงใน เพราะขาขวาเธอตอนนี้ติดตัวเปิ้ลอยู่กางไม่ได้  ผมแหวกกางเกงในแตงออก ก่อนจะแหย่ลิ้นเข้าไปเลียร่องแตง ไม่ได้กลิ่นครับ จมูกไม่รับรู้แล้ว ผมเลียไปเสีนงครางแตงก็เริ่มดังขึ้นจนผมหยุดเลียแล้วก็บอกเธอว่าเบาๆหน่อยสิ เดี๋ยวเปิ้ลตื่น แตงก็เงียบ แต่ก็มีเสียงอยู่ในลำคอ อือ... มือเธอกดหัวผมไว้แน่นเลย ขาซ้ายเธอที่กางออก สั่นเบาๆ ก่อนที่แตงจะยกดันหน้าอกตัวเองแล้วเกร็งกระตุกหงิกๆ ผมเลียจนเสร็จไปอีกแล้วสิ ตอนนั้นอยากจะเอาเสียบแล้วครับ ผมรูดซิบงัดแท่งผมออกมา แต่ไม่ถอดกางเกง กำลังจะจ่อ เสียงเปิ้ลร้องฮือขึ้นมา ตอนนั้นปิดไฟนอนแล้วครับ  ผมเลยหยุด คิดว่าเปิ้ลละเมอ แต่สักพักเปิ้ลก้พลิกตัวกลับมา ผมรีบขยับมานอนที่เดิมทันที เปิ้ลตื่นแล้วครับ และผมก็เก็บแท่งผมไว้ดังเดิม เปิ้ลนอนคุยกับแตงไป ส่วนมือแตง ล้วงไปมาจับแทงผมไว้ ใต้ผ้าห่ม รูดขึ้นลงเบาๆ เสียวแบบแปลกๆ อยากจะเสียบมากๆๆๆ แต่ทำไม่ได้ ผมทรมานมากครับ แต่ก็ต้องอดทนไว้ จนผมหลับไป ตื่นมา ก็เห็นเปิ้ลกำลัง แต่งตัวอยู่ ตอนแรกเธอไม่รู้ว่าผมตื่นหรอก เธอหันหน้าใส่โต๊ะเครื่องแป้งเธอ ผมมองจากด้านหลังเห็นเปิ้ลกำลังใส่ชุดชั้นในอยู่ ผมก็นอนมอง สักพัก เปิ้ลลุกขึ้น แล้วก็มองกระจกก็เห็นผมนอนมองอยู่ก็ร้องว้าย  ผมก็ตกใจ  เปิ้ลก็ถามผมว่า ตื่นแล้วเหรอ  ผมก็บอกว่า  อือ...ตื่นมาก็เจอของดีเลย  ดีจริงๆ  ผมก็หัวเราะ เปิ้ลก็ยิ้มแบบเขินๆ ผมก็ลุกขึ้น แล้วก็ถามว่าแตงไปไหนล่ะ  เปิ้ลบอกแตงอาบน้ำ  ผมก็บอกว่า เดี๋ยวผมกลับไปบ้านโจ๊คก่อนนะ พอได้ยินชื่อโจ๊ค เปิ้ลก็หน้าเสียไปสิครับ  ผมเลยเปลี่ยนเรื่องคุย สักพักแตงก็เข้ามา ใส่กระโจมอก ผ้าถุง  ผมก็ยืนมอง แตงก็จ้องผม  แตงก็ถามผมว่า มองไร ไม่เคยเห็นเหรอจ๊ะ  ผมก็บอกว่า  อือไม่เคย  แตงก็ดึงผ้าถุงลงหมดเลยครับ ตอนแรกผมตกใจมากเลย แต่ว่า จริงๆเธอใส่ชุดไว้ข้างในอยู่แล้ว พอเธอเห็นผมตกใจเธอทั้งคู่ก็ขำ  และผมก็กลับห้อง แตงเดินออกมาส่งผมที่หน้าประตู และก็บอกว่า เดี๋ยวตอนเย็นไปหานะ .....ทำให้ผมสยิ้วขึ้นมาทันที

(010;

• *
Reply #12 on: October 21, 2010, 04:15:07 pm
 (07;แหมสมองมันลื่น มาต่อกันเลยครับ

ผมขับรถประคองตัวเองมาที่บ้านไอ้โจ๊ค บรรยากาศก็เงียบๆน่ะครับ วันนี้วันเสาร์ ที่บ้านโจ๊คดูเงียบๆ แม่โจ๊คก็ถามผมว่า เมื่อคืนไปทำอะไรกันมา แม่ไอ้โจ๊คแกเป็นครูครับ  สอนที่วิลัยนี่ล่ะ เป็นโค้ชบาสทีมหญิงด้วย ผมก็ตอบไม่ถูก ได้แต่ยื่นกุญแจรถให้แก แล้วผมก็นั่งรถ2แถวกลับมาหอผม ในใจก็คิดถึงอุ๊ ก็อยากจะไปหา แต่ก็ง่วงผมเลยหลับไป  หอผมตอนนี้ ก็ไม่มีใครอยู่หรอกครับ น้อยกะเฮงกลับบ้านไปแล้ว ผมฝากให้แม่ผมเอาเงินมาให้ผมด้วย ให้เฮงมันไปเอา ซึ่งผมได้เงินมาใช้อาทิตย์ล่ะ500 ก็ถือว่าเยอะครับ เพราะกลับบ้านไปทีไร แม่กับพ่อผมจะเอาของกินฝากมาด้วยเสมอ ซึ่งผมไม่ค่อยใช้เงินเท่าไร ก็จะมีเหลือกลับบ้าน อาทิตย์ล่ะ 100-200ประจำ และเวลาไปเที่ยวผมก็ไมไ่ด้ออกเงินหรอก ผมจะนานๆไปเที่ยวทีด้วย ระหว่างที่หลับไป ก็รู้สึกว่ามีเสียงเคาะประตู ผมก็ยืนมองผ่านกระจก เพราะมันมีผ้าม่านกั้นอยู่ ก็เห็นรางๆ แต่ไม่รู้ว่าใคร ผมเลยเปิดประตูออกไป เป็นต๋อมครับ เพื่อนแตง ต๋อมเห็นหน้าผมก็ถามว่า เห็นแตงมั้ย  ผมก็บอกว่า แตงอยู่กับเปิ้ลน่ะ  ผมเลยถามต๋อมว่า มีอะไรเหรอ  ต๋อมบอกว่า พ่อแตงเขาถามหา เพราะแตงไม่ได้กลับบ้านเมื่อคืน ผมก็บอกไปว่า แตงคงนอนห้องเปิ้ลนั้นแหล่ะ แต่ผมไมไ่ด้เล่าเรื่องเมื่อคืน  ต๋อมก็พยักหน้า พอมาดูชัดๆ ต๋อมก็น่ารักเอาเรื่องเลยนะครับ  ต๋อมก็บอกว่า นึกว่ามานอนกับผม  ผมก็บอกว่าบ้าแล้ว สักพักต๋อมก็ขับรถ ไป ผมก็มานอนต่อ แต่ไม่หลับแล้ว พอดูเวลาก็ เกือบ 5โมงแล้ว ในใจก็อยากไปเล่นบาส ก็เลยแต่งตัว เดินออกไปเล่นบาสโดยเดินผ่านหออุ๊ พอไปถึงห้องก็รู้ว่าอุ๊ไม่อยู่ ผมก็เดินลัดตามกำแพงซึ่งแถวนั้นก็มีหอ พักบ้างมีบ้านคนร้านค้าบ้าง ซึ่ง 1ในนั้นก็มีบ้านมด ซึ่งเป็นอีกคนที่ชอบผมเหมือนกัน แต่ผมยังไม่เคยคุยด้วยเลยนะ เพียงแต่รู้ว่า มีคนมาบอกว่า คนชื่อ มด อยู่บ้านหลังนี้ เขาชอบผม ผมก็เหรอๆ ผมก็เดินผ่านไปสักพัก ก็มีคนเดินออกมาผมเห็นจากหางตาอ่ะนะ แล้วคนนั้นก็เรียกผม ผมเลยหันไป ก็เป็นผู้หญิง ผิวคล้ำๆ ใช่ชุดนอน หุ่บอวบมากครับ นมล้นให้เห็นเลย เธอเรียกผม  พี่ กรๆ  ผมก็หัน และก็หันซ้ายขวา ประมาณว่า เรียกผมหรือเปล่า เธอก็บอกว่า เรียกพี่นั้นแหล่ะ ผมก็หยุด  เธอก็บอกให้ผมเดินเข้ามานั่งตรงซุ้มหน่อย หน้าบ้านเธอมีซุ้ม ไม้ สำหรับนั่งเล่นอะไรด้วย ผมก็เดินไปนั่งแบบ งงๆ เธอก็ถามว่า จะไปไหน  ผมก็บอกว่า จะไปเล่นบาส  เธอก็บอกว่า เหรอ อยากไปดูจัง  ผมก็บอก ก็ไปสิ เธอก็บอกว่า เนี้ยต้องเฝ้าบ้านไม่มีคนอยู่ ผมก็พยักหน้า  ก่อนจะถามว่า รู้จักผมได้ยังไง  เธอเลย บอก  ว้ายลืมไป หนูชื่อมด นะ  นั้นป่ะไร ผมถึงกับร้องอ๋อ  เธอก็บอกว่า อ๋อ อะไรรู้จักเหรอ  ผมก็บอกว่า ไม่รู้อ่ะ แต่ไอ้โดม รุ่นน้องทีมบาสผมน่ะ มันบอกว่า มด...ผมมาคิดไำด้ว่ามันไม่ควรพูดผมเลยเงียบ  มดก็ถามอีกว่า  มดทำไมเหรอ  ผมก็เงียบๆ  มดชอบพี่ใช่มั้ย   เธอย้ำอีก  ผมก็เลยบอกว่า อือ หันหน้าหนีด้วยความอายครับ  มือไม้ก็ไม่มีที่วางแล้ว มันเขินๆน่ะ  เธอก็บอกว่า เธอน่ะชอบผมตอนที่เล่นบาสมากเลย ตอนเห็นครั้งแรกก็ชอบเลย เพราะตอนนั้น ผมแข่งบาสเขาเรียกว่า กีฬาน้องใหม่ คนดูเยอะมากครับ เธอก็บอกว่า เธอก็ไปยืนเชียร์ด้วยนะ  ผมก็อืมๆ เขินๆ แต่ตาไม่กล้ามองเธอ  จนเธอถามว่า ทำไมไม่มองหน้าเธอเลย ผมบอกว่า เขินน่ะ  เธอก็บอกเขินอะไรผู้ชายแท้ๆ โอ้โห้ ขึ้นครับ  ผมเลยหันมามองหน้าเธอเต็มๆ มด มีหน้าตาคล้ายๆ ปานธนพร เลยครับ แต่ตอนนั้น ปานยังไม่ออกเพลงมั้ง ผมก็บอกเธอว่า หน้าเนียนเนอะ คือไม่รู้จะพูดอะไร  เธอก็ยิ้ม สายตาผมก็จ้องมองดูรูปร่างเธอ ชุดนอนสีขาวเป็นลายขีดสีดำพาดแนวตั้ง มันทำให้เธอดูหุ่นดีมากทีเดียว ยิ่งนมเธอเนี้ย มันเด้งตลอดเวลาที่เธอหัวเราะ ซึ่งผมก็หลบสายตาไม่ได้ จนเธอถามว่า  นมเธอมันใหญ่มากเหรอ เห็นจ้องจัง  ผมก็มองหน้าเธอแบบ เหวอๆน่ะครับ  เธอก็หัวเราะแล้วก็พูดว่า เชื่อมั้ยพี่มีแต่คนบอกว่าหนูนมใหญ่ ผมก็คิดในใจ เอ๋า...แล้วมาพูดอะไรตอนนี้ว่ะ  ผมก็ฟังเธอในใจไม่คิดอะไร  สักพักผมก็ปวดฉี่ ผมเลยขอเธอเข้าห้องน้ำ เธอก็บอกว่า เดินเข้าไปแล้วเลี้ยวขวา ซึ่งบ้านเธอเป็นบ้านชั้นเดียว ห้องน้ำก็อยู่ตรงครัว ก่อนถึงครัวก็เป็นห้องเธอนี่ล่ะครับ ผมเห็นเปิดอยู่ ผมเลยหยุดมองเข้าไปด้านใน ก็ปกติ มีรูปดาราติดเหมือนห้องคนอื่นๆ ผมก็เข้าไปฉี่พอเดินออกมาก็เจอ มดยืนหน้าห้องน้ำ ผมก็ตกใจ เธอก็บอกว่า จะเข้าต่อ  ผมก็เหรอๆ ก็จะเดินออกไป เธอก็บอกว่า พี่เข้าไปรอในห้องก่อนสิ เดี๋ยวเอารูปให้ดู ผมก็ถามว่ารูปอะไร เธอบอกว่า รูปผมตอนที่เล่นบาส  ผมก็แบบว่า ไม่คิดอะไรเลยครับ เพราะผมไม่เคยถ่ายรูปตอนเล่นบาสมาก่อนเลยเข้าไปรอเธอในห้อง หลังจากเธอออกมาก็เดินเข้ามาหยิบรูปมาให้ผมดู โดยที่เราทั้งคู่นั่งบนเตียงเธอด้วยกัน ประตูห้องไมไ่ด้ปิด คือมองออกไปก็เห็นกำแพงวิลัยแล้วครับ แต่มีซุ้มไม้บังไว้พอสมควร ผมก็ดูรูปไปมดก็พูดไปว่ารูปนี้ถ่ายตอนนั้นตอนนี้  ผมก็โห้....ดูไป เราก็เริ่มขยับมาใกล้กันเรื่อยๆ  และเรื่อยๆ จนคางมดมาเกยอยู่ตรงไหล่ผม ผมเลยหันไปถามเธอว่า ใกล้ไปหรือเปล่าเธอก็ถอยออก รูปมีประมาณเกือบ 20รูปแน่ะครับ ผมดูไปสักพักเธอก็ขยับเข้ามาใกล้อีก จนตอนนี้ไอ้นมที่เธอว่าใหญ่ๆน่ะ แนบแถวๆข้อศอกซ้ายผมแล้ว ผมไม่กล้าขยับครับ ใจนึงกลัวเธอเอาออก กลิ่นตัวหอมๆลอยเข้ามากระทบจมูกผม อีกทั้งนมก็แนบผมอีกมากยิ่งขึ้น ผมก็เริ่มมีอาการให้เห็น แท่งผมมันก็เริ่มจะตื่นตัว และยิ่งผมใส่กางเกงกีฬา รับรองว่า เธอต้องเห็นแน่ๆ ผมเลยพยายามขยับให้แท่งผมมันหลบๆลงไปหว่างขาผม สักพัก แก้มเราก็ติดกัน ผมเลยบอกเธอไปว่า  หอมแก้มไปเลยดีกว่าแบบนี้  มดก็หอมจริงๆครับ  ผมก็บอกว่าจริงเหรอ เธอก็ยักคิ้ว ผมก็ดูรูปต่อ แต่ไม่ได้สนใจรูปแล้ว ใจเต้นรัวจนแทบจะระเบิด มดก็มาวนเวียนแถวๆแก้มผมอีก ผมก็เลยแซวไปอีกว่า หอมอีกเลยดีกว่างั้น  เธอก็กำลังจะหอมแก้ม  ช่วงที่ปากเธอกำลังจะหอม ผมก็หันหน้าไป กลายเป็นว่าปากเธอกับปากผมจูบกันเลย เธอก็ตกใจเพราะตอนนั้นเธอหลับตาอยู่ ผมก็ยักคิ้วมั่ง  สักพัก มดก็เดินไปปิดประตูห้อง ซึี่งผมคิดในใจแล้วว่า ยังไงก็ต้องเกินเลย และมันก็จริงๆครับ เมื่อมดปิดประตูเสร็จ ก็มานั่งคล่อมตรงขาผมแล้วก็จูบปากผมทันที  ผมก็ไม่ได้รังเกียจจูบปากตอบ มือผมก็เลื่อนมาลบีบนมเธอ ซึ่งใหญ่มากกกก จนล้นมือผมเลย  ผมก็บอกเธอว่า ใหญ่จริงๆนั้นแหล่ะ เธอก็ขำ เสียงหายใจเริ่มถี่ขึ้น ผมจับเธอนอนหงาย แล้วค่อยๆปลดกระดุม ชุดนอนเธอ เผยให้เห็นชุดชั้นใน  แบบ ยังไงล่ะ เหมือนของยายผมใส่เลย คือมันจะใหญ่ๆ บอกไม่ถูก ผมเฟ้นที่นมมด ผมแอ่นอกรับมือรับปากผมใหญ่เลย ก่อนที่ผมจะถอยชุดชั้นออกเธอออก ก็ดังหวังครับ หัวนมก็ไมไ่ด้ชมพูหรอก คนผิวคล้ำ จะเอากันมากมาย แต่รู้สึกว่า นมเธอจะใหญ่มาก จนมันไหลออกไปด้านข้างก็มี แต่ไม่ได้เละ ผมก้มลงไปดูดหัวนมเธอ มดคราง ซิ้ด ขึ้นมา เสียงสูดปากแบบที่ผมไม่เคยได้ยินมาก่อน ท และผมก็ถอดกางเกงตัวเองออก ซึ่งง่ายดายอยู่แล้ว ก่อนที่จะล้วงจับเข้าไป ในหว่างขามด ที่ตอนนี้ กางขาให้ผมล้วงจับได้ถนัด ผมดึงกางเกงนอนเธอ ถึงรู้ว่าเธอไมไ่ด้ใส่เกงใน ผมถามเธอว่า ไม่อายเหรอ ไม่ใส่กางเกงใน เธอบอกว่า เพิ่งถอดตอนเข้าห้องน้ำเมื่อกี้ ผมเลยถามเธอว่า เข้าไปทำอะไร มือผมก็ลูบจับร่องเธอ มดก็บอกว่า  เข้าไปล้าง....  เสียงสั่นๆยาวๆ เพราะตอนนั้นมือผมบี้ที่เม็ดเธออยู่  ก็ดีแล้วล่ะ ผมนึกว่าเธอเข้าไปฉี่ ไม่งั้นผมไม่กินร่องเธอหรอก ผมมุดตัวลงหว่างขามดทันที  ขนที่ปกคลุมร่องเธอนั้น ค่อนข้างเยอะ ผมก็แหวกหญ้านั้นแล้วแลบลิ้นเลียลงตรงเม็ดพอดี มดสะดุ้งตัว มืดกดหัวผมไว้ ทั้งท่าทางและเสียงครางเธอ ผมไม่เคยเห็นที่ไหนเลยนะ  คือมันเยอะมากอ่ะครับ ทั้งๆที่ปกติ ที่ผมเคยเจอเขาไม่ร้องไม่ดิ้นอะไรขนาดนี้  ดูเธอจะมีอารมณ์ทางเพศสูงล่ะมั้งผมคิด  ตอนนี้ร่องเธอ นั้น น้ำออกมาเยอะมากครับ เรียกได้ว่า เยอะจริงๆ  ผมไม่รอเวลาอะไร ละปากจากร่องเธอแล้วจับแท่งผมเสียบเข้าทันที  โอ้ว...เสียงเธอคราง นี่ก็แปลกอีกแล้วครับ  มือไม้เธอลูบไล้ไปตามแผ่นหลังผม บีบบ้าง ข่วนบ้างบางจังหวะ  ผมยิ่งไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อน ก็ได้แต่ งง  แต่เอวก็เด้าไปครับ แท่งผมเนี้ยเข้าร่องเธอแบบไม่ยากเท่าไร แรงบีบรัดภายใน ก็ดีมากครับ ไม่แน่นมาก ยิ่งทำให้ผมเสียวไปใหญ่ เมื่อ เธอเอามือมาจับเอวผมให้เด้าเธอแรงๆ ผมก็ดึงสุดและก็ยัดจนมิดโคนเลยครับ อื๊ย...เสียงมดครางลั่นห้องเธอเลยครับ  ผมกระเด้งเอวเข้าออกอยู่พักหนึ่ง มดก็บอกว่า เร็วๆๆ แรงๆๆ ผมก็สอยถี่ไม่นับเลยครับ  แล้วยิ่งตอนเสร็จ  มดดิ้นเหมือนโดนน้ำร้อนเลยครับ  กระตุกแบบบอกไม่ถูกเลย  ผมเร่งไปได้พักหนึ่งก็ดึงแท่งออกมา พ่นเต็ม หน้าท้องเธอ เหงื่อผมมันหยดลงมาด้วยความเ้หนื่อย  พอๆกับเล่นบาสเลยนะเนี้ย  ผมบอกมด   มดขยับตัวมาอ้าปากอมแท่งผมไว้  ผมก็บอกเฮ้ย  ทำอะไร  มดดูดอมของผม แล้วก็บอกว่า ต่อนะ  ผมก็บอกว่า มัน...จริงๆจะบอกว่า มันไม่แข็ง  แต่เมื่อเธอดูดของผม มันก็เริ่มแข็งขึ้นมาอีก ผมก็เสียบเธออีก  คราวนี้ มดจับผมนอนหงายมั่ง เธอขย่ม นมฟัดขึ้นลง น่าบีบมากๆ เอวมด เด้งเร็วขึ้นๆ เสียงร้องดังไม่ขาดสาย ก่อนที่เธอ จะกัดที่คอผม เบาๆ ปากก็ร้องไปด้วย  สักพักเธอก็เสร็จ  เธอเด้งขย่มอยู่พักหนึ่งผมก็บอกว่า ผมจะเสร็จ เธอก็บอกว่า เสร็จเลย  แล้วยิ่งเร่งจังหวะเอวไวยิ่งขึ้น ปากผมไปงับหัวนมเธอที่มันล่อตาล่อใจเหลือเกิน ก่อนที่จะกระฉุดเต็มร่องเธอ  มด ยังไม่หยุดเด้ง จนผมบอกว่าพอก่อน   เธอจึงหยุด แล้วเลื่อนตัวลงมาอมของผม ถามผมอีกว่า ต่อนะ  ผมมองหน้าเธอแบบ โอ้โห้ ผู้หญิงคนนี้ สุดๆอ่ะครับ  ผมเลยบอกว่า จะไปเล่นบาส  ตอนแรกเธอจะไม่ให้ผมไป แต่ผมแกล้งบอกเธอไปว่า เดี๋ยวถ้าไม่มีคนแล้วผมจะมาหาเธอเลยปล่อยผมไป  พระเจ้า....ผมเดินตัวเบาหวิวไปเล่นบาสเลยครับ  พอไปที่สนามดันไม่มีคนจริงๆ ...แต่จะกลับไปหามด ผมคงตายครับ ผมเลยเดินมาอีกทางที่ไม่ผ่านบ้านมด เดินไปก็ไปเจอ บีมยืนซื้อของอยู่ ผมเลยถามว่า บีมไม่กลับบ้านเหรอ บีมก็บอกว่า อยู่ทำรายงานกับเพื่อน  เออ ผมก็ถามว่า เห็นอุ๊มั้ย บีมบอกว่าุ อุ๊มันกลับบ้าน ผมก็เลยบอกเหรอ...  ผมเลยถามบีมว่า ซื้ออะไรไปกินน่ะ  บีมก็บอกว่า ซื้อกับข้าวไปกินคนเดียว  และก็ชวนผมไปกินด้วย  ผมก็นิ่งๆ แต่ก็ไป ดูบีมในห้องแล้ว  เหมือนผู้หญิงทั่วไปแหล่ะครับ ถ้าไม่บอกว่าทอมก็ไม่มีคนเชื่อหรอก  บีมก็เอากับข้าวใส่จานก็มานั่งกินกับผม ผมก็เลยบอกว่า เออ เงียบๆอย่างนี้ น่าจะซื้อเบียร์มานั่งกินกันเนอะ  บีมก็บอกเอาดิ และก็เอาเงินให้ผมไปซื้อ ผมก็ซื้อมา 3ขวดพอ ผมไม่ใช่คนคอแข็งเลยครับบอกตรงๆ  เราก็กินข้าวกันเสร็จก็นั่งกินเบียร์กัน จน....

ต้องติดตามแล้วล่ะ (16;

• *
Reply #13 on: October 21, 2010, 04:31:57 pm
 (010;ต้องขอโทษด้วยนะครับ เพราะผมเอาเรื่องจริงมาเล่า เนื้อเรื่องมันเลย มีน้ำเยอะไปหน่อย บทรักน้อยไปนิด  ชอบไม่ชอบยังไงก็บอกด้วยนะครับ  (16;

Offline issa

• *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #14 on: October 22, 2010, 01:57:04 am
รอมาต่อเนื้อเรื่องนะค้าบบบบบบบ