close buttonclose buttonclose button
แปลกๆแต่จริง(2)

แปลกๆแต่จริง(2)

samaska · 220595

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Eureka711

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
    • View Profile
Reply #30 on: October 25, 2010, 11:51:42 am
 (17;แฟนคนปัจจุบัน มารู้จักกันทีหลังใช่ป่ะ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #31 on: October 25, 2010, 12:41:38 pm
ขอบคุณครับ

Offline samaska

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 7
Reply #32 on: October 25, 2010, 01:52:31 pm
 (07;  ตอนนี้เป็นเรื่องย้อนอยู่ครับ  ผมจะเล่าจากตอนนั้นแล้วกลับมาปัจจุบันอีกทีครับ    (39;

• *
Reply #33 on: October 25, 2010, 02:24:18 pm
 (00; มาต่อกันครับ

บีมเอามือผมล้วงไปจับที่ร่องเธอ  มือผมมันก็สั่นๆ เกรงว่าตุ้มจะตื่น  แต่ตุ้มนอนตะแคงไปฝั่งนู่น ผมก็ล่วงจับ โดยที่บีม แหวกขาออกให้ล้วงถนัด เสียงหายใจของบีม ชักถี่ขึ้นทุกที  ผมก็เริ่มจะคล้อยตามแล้วสิ  ผมถอดกางเกงผมออก ให้แท่งผมโผล่มา บีมรูดแท่งผมอย่างคล่องมือ ก่อนที่จะถอดกางเกงเธอออก ตอนนี้ บีมนอนตะแคงไปฝั่งตุ้ม หันก้นมาทางผม  เธอดึงกางเกงขาสั้นเธอออก แสงไฟจากหน้าห้องบีม มันทะลุบานเกต ทำให้ผมเห็น สะโพกเธอ แม้จะรางๆก็เถอะ บีมไม่ได้ถอดกางเกงออกหมด แต่ดึงลงไปให้ผมสามารถเสียบแท่งใ่ส่เธอได้   ผมก็ไม่รออะไรล่ะครับ ขยับเอาแท่งผมเข้าไปตรงร่องก้นเธอ  บีมก็จับแท่งผมเขี่ยแถวๆร่องเธอ ก่อนที่จะนิ่งไว้ที่ร่อง ผมก็ค่อยๆดันเอวเข้าไป ท่านี้ เข้าค่อนข้างยากเลยครับ เพราะบีมนอนหนีบขาไว้ จะกางก็ไม่ถนัด เนื่องจากกางเกงไมไ่ด้ถอด แต่จะให้ถอดก็คงไม่ดีครับ เผลอๆตุ้มตื่นมา ผมว่าเป็นเรื่อง ผมก็ไม่ดันแรงมาก ก็ค่อยดันนิดหน่อย  บีมก็พยายามกางขาให้ร่องเธอเปิดมากขึ้น จนผมดันสุด เสียงถอนหายใจของบีมก็ปล่อยออกมา  ผมก็เริ่มสอยช้าๆเลยครับ   มันก็จังหวะเรื่อยๆไม่รีบร้อน  แต่มันเสียวพิลึก มือบีมก็หันมาจับเอวผมเธอออกแรงดันช่วยผม ผมก็กระแทกใส่ เบาๆ แต่เน้น เสียวมากๆครับ ตื่นเต้นด้วย   บีมเอียงหน้าไปทางหลัง แล้วเราก็จูบปากกัน อ่า...บีมสอดลิ้นมาใส่ปากผมแล้วก็ครางออกมาเบาๆ   ผมก็สอยเอวช้าๆ  บีมก็บอกผมเบาๆว่า  เร็วๆก็ได้ ตุ้มหลับแล้ว  ผมก็ห่วงอยู่ครับ แต่ก็สอยตามคำขอ   เสียงบีมกลั้นไม่ได้เสียงครางลอดออกมา มันฟังแล้วได้อารมณ์จริงๆ  อึกๆๆ เธอครางออกมา ก่อนจะงอตัว ทำให้ผมเสียบร่องเธอถนัดมากขึ้น ผมเอามือจับก้นบีมให้แหวกออก แล้วก็เด้งเอวใส่ไม่ยั้งเลยครับ บีม ครางในลำคอ อื๊ย......ยาวมาก  จน ร่องบีมบีมรัดมากขึ้น บีมก็เสร็จไป  แต่ผมน่ะยัง  ผมคาแท่งผมไว้อย่างงั้น ไม่ได้ทำอะไร บีมก้เอามือดันสะโพกผมให้เด้าต่อ ผมก็ถามบีมว่า  จะให้เสร็จไหนล่ะ บีมก็ไม่รู้จะตอบยังไงเหมือนกัน ผมก็เลยเอาแท่งผมออก และก็ถือกางเกงเดินเข้าห้องน้ำ  ประตูก็ไม่ได้ปิด  เพราะไม่ได้เปิดไฟ ผมก็ล้าง  บีมก็เข้ามาครับ  ผมก็ตกใจ  เข้ามาทำไม ผมพูดเบาๆก่อนจะชโงกหัวออกไปนอกห้อง ผมกลัวตุ้มมาเห็น  บีมก็บอกว่า เมื่อกี้เห็นผมไม่เสร็จ  ผมก็บอกว่า ไม่เป็นไรหรอก  บีมก็บอกว่า  เดี๋ยวบีม ชักให้นะ  ผมก็พยายามจะบอกว่า ไม่เป็นไร แต่ เมื่อบีมรูดแท่งผม  ผมก็พูดไม่ออกครับ  ผมยืนแอ่นให้เธอรูดสบายๆ บีมนั่งลงแล้วใช้มือรูดให้ผม มันเสียวจริงๆ ครับ แต่ไม่เสร็จ  ผมก็อยากเสร็จ ผมเลยบอกบีมว่า บีมเลียหัวให้หน่อยสิ บีมก็บอกว่า ทำไม่เป็น  ผมก็เลยบอกว่า มือชัก ลิ้นเลียก็พอแล้ว  บีมก็ทำตาม  ก็เสียวขึ้นสิครับ  ผมก็พ่นออกมา บีมก็เลีย แต่ดูการชักแล้ว ดูบีมจะตกใจอยู่พอสมควร  แต่ผมน่ะเสียว แล้ว หยุดไม่อยู่  จนผมโล่งใจเลยครับ  ได้ปลดปล่อย น้ำผมเนี้ย ดูท่าว่าจะเต็มหน้าบีมเลย เพราะตอนที่ล้าง ผมเห็นบีมล้างหน้าอยู่ ผมอยากจะถาม อยู่เหมือนกันว่าเป็นยังไง แต่ก็ไม่ได้พูด  และเราก็ออกมา  ผมก็เห็นตุ้ม เปลี่ยนท่านอนแล้ว  ในใจก็นึกว่านอนดิ้น แต่อีกใจก็คิดว่า ตื่นหรือเปล่า  ผมเอาโทรศัพท์มาดูเวลา นี่ก็ เกือบเที่ยงคืนแล้ว  ก็ว่าจะนอน โทรศัพท์ก็ดัง เมื่อรับก็รู้ว่าแตงโทรมา ผมล่ะดีใจจริงๆ แต่ก็มาเศร้า เมื่อรู้ว่า เธอบอกว่าเธออยู่กรุงเทพ เธอย้ายที่เรียนแล้ว  ว่าจะบอกผมนานแล้ว แต่ไม่ได้เจอ เบอร์โทรก็ไม่มี ผมเลยถามว่า แล้วเอาเบอร์นี้มาจากไหน  เธอบอกว่า ได้มาจากต๋อม  ผมก็ หื้อ...แล้วต๋อมรู้ได้ไงว่ะ  ก็คิดแต่ไม่ได้พูด  แล้วก็วางไป เธอบอกว่า อาทิตย์เธอจะมา สารคาม ผมก็อืม...  คิดถึงครับ แต่ก็ไม่ได้มากมาย และผมก็นอนข้างๆ บีม กอดกันแบบว่าไม่สนใจตุ้มเลย 

(16;

พักสักแปบครับ

• *
Reply #34 on: October 25, 2010, 04:28:48 pm
 (16;  ต่อครับต่อ

ผมมาตื่นอีกที ตอนเช้า แถมตื่นก่อน 2คนนี้อีก  มือผมที่กอดบีมอยู่ ก็เอาออกอย่างไว กลัวตุ้มเลย  ผมก็เข้าไปอาบน้ำ เลยครับ  พอออกมา ก็เห็นตุ้ม นั่ง ทำตา งัวเงียอยู่ ผมก็ยิ้มๆ  แล้วตุ้มก็ไปอาบน้ำมั่ง ผมสะกิดบีมให้ตื่น บีมก็สะดุ้งตื่น  ผมบอกบีมว่า ผมกลับก่อน บีมก็ทำท่าจะไปส่ง แต่ผมบอกว่าไม่ต้อง เดี๋ยวเดินไปขึ้นรถใกล้ๆ  ผมก็ออกมาระหว่างเดิน เสียงโทรศัพท์ก็ดัง  ก็เป็นหญิงโทรมาครับ ผมไม่ยักจะรู้ว่า ผมให้เบอร์หญิืงไปตอนไหน หญิงก็ถามว่าผมอยู่ไหน ผมก็บอกว่าอยู่วิลัยมานอนหอเพื่อนกำลังจะกลับ  และก็ถามหญิงอีกว่า เอาเบอร์ผมมาจากไหน หญิงก็บอกว่า แอบกดเบอร์โทรหาตัวเอง  ผมก็เลยเข้าใจ หญิงบอกว่าจะมารับผม ไปกินข้าวกัน  ระยะทางจากหอหญิงมาวิลัย ก็ไม่ไกลเท่าไร ผมก็เลยบอกเธอว่าเดี๋ยวผมรอหน้าวิลัยล่ะกัน หญิงก็โอเค  ผมก็เดินมาจนถึงสนามเทนนิส ก็มีเด็กๆ มาตีเล่นกันอยู่ ก็มองไปเรื่อยๆและก็เดินไปเรื่อยๆ จนผมมานั่งตรง อะไรอ่ะ เรียกว่าชิงช้า หรือเปล่า ที่มีไม้นั่งแล้วเราไปนั่งแล้วแกว่งๆอ่ะ  เออสิทำไมผมนึกชื่อไอ้นี่ไม่ออก ผมก็นั่งรอ ตาผมก็มองไปทางข้างวิลัย มันก็มีถนนเล็กๆ ที่ตัดไปหอเก่าผมได้ ผมก็มอง มันมี บ้านเยอะแยะ และก็มีบ้านให้เช่าด้วย  และผมก็เห็นผู้หญิงคนนึงเดินเอาขยะออกมาทิ้งหน้าบ้าน จากที่ผมนั่งถึงตรงที่เธอทิ้ง ประมาณ 20กว่าเมตรได้ ผมมองหน้าเธอ ผมจำเธอได้ครับ  คนที่ผมเอามาม่าไปให้ ไม่ยักจะรู้ว่าเธออยู่แถวนี้แห่ะ  ผมก็มอง ไม่รู้หรอกว่าเธอจะเห็นผม จนผมเห็นหญิงขับรถมาจากซอยนี้ ที่มันทะลุไปทางราชฏัชได้ ผมก็เดินไปตรงรั้ววิลัย แล้วก็เรียกหญิง  เธอคนนี้ก็หันมาครับ ผมก็มองหน้าเธอ เธอก็ยิ้ม ก่อนที่ผมจะหันไปหาหญิง หญิงก็หันไปมองผู้หญิงคนนั้น แล้วก็ขี่รถอ้อมมาหน้าวิลัย  พอจอดรถ หญิงถามผมว่า ใคร  ผมก็บอกว่า ไม่รู้จัก  หญิงก็ว่า อ้าว แล้วเขายิ้มให้พี่ทำไม  ผมก็บอก  ไม่รู้เหมือนกัน สงสัยเรียนที่วิลัยพละมั้งอาจจะรู้จักพี่  ผมแกล้งตอบไปอย่างงั้น  แล้วผมก็ขึ้นรถผมนั่งหลัง เอามือจับไหล่หญิงไว้ หญิงบอกให้กอดเธอ แต่ผมเขินๆน่ะผมเลยบอกว่า จับแบบนี้ล่ะ จนเรามาแวะนั่งกินข้าวกันที่หน้าป้าย  เราก็นั่งคุยกัน หญิงก็ถามผมว่า เป็นยังไงบ้าง เจออุ๊หรือยัง ดูเธออยากรู้คำตอบจากผมจริงๆ  ผมก็ิยิ้มเจื่อนๆ จะพูดออกมามันก็เศร้านิดๆ ใบหน้าผมมันก็บ่งบอก หญิงก็เลยไม่ได้ถามอะไรมาก  กินเสร็จหญิงก็ถามว่า จะกลับเลยมั้ย  ผมก็บอกว่า ไม่กลับ  หญิงก็ถามว่า แล้วจะไปไหนต่อ ผมก็เลยบอกว่าไปห้องหญิงได้มั้ยล่ะ  หญิงก็บอกว่า เพื่อนจะมาตอนเที่ยง ซึ่งดูเวลาแล้ว นี่ก็เพิ่ง 10โมง  ผมก็บอกว่า ไปแปบเดียวก็ได้ หญิงก็รีบพาผมไปห้องหญิงทันที  คราวนี้ป้าแกไม่ได้ถามผม เพียงแต่ว่า ขอบัตรไว้และลงชื่อไว้เท่านั้น พอขึ้นห้องราวกับอดยาก ผมและหญิงต่างไม่รีรอที่จะจูบปากกันอย่างดุเดือด หญิงผลักผมให้นอนบนเตียง เธอดึงเสื้อเธอออกอย่างรวดเร็ว ผมถอดเสื้อผมออกตาม  ก่อนที่หญิงจะมาละเลงลิ้นตามตัวผม ผมก็แอ่นตามลิ้น  หญิง จัดการกับกางเกงผมได้ไม่ยากเย็น ก่อนจะคว้าแท่งผมไปดูดแรงมากครับ เข้าใจได้ว่า หญิงมีอารมณ์ ผมครางเบาๆพอเป็นพิธี ก่อนที่จะจับหญิงให้นอนหงายบ้าง  และผมก็ลอกคราบหญิงเพื่อยลโฉม ร่องสวยๆที่ผมต้องการ ผมฉกลิ้นไปตามแคมข้างๆ ไม่ได้เลียตรงกลาง หญิงแอ่นร่องเธอให้ลิ้นผมโดนเม็ด แต่ผมก็ไม่โดน คล้ายกับว่าแกล้งเธอ เสียงหญิงก็ร้องครางน่าฟัง  จนผมต้องเลียเข้ากลางร่องสัมผัสกับน้ำที่แฉะเต็มปากผม  ผมแหย่ลิ้นเข้าไปจนสุดลิ้นและตวัดตรงส่วนปลาย หญิงยิ่งมีอาการใหญ่ปากเธอร้องออกมาว่า เสร็จแล้ว.... ทั้งๆที่ลิ้นผมยังแหย่อยู่เลย   ผมลุกขึ้นจับแท่งผมจ่อใส่ แล้วดันเข้าทันที  ก่อนที่จะสอย เร็วๆ หญิงก็ร้องคราง ตาเธอก็มองหน้าผม  เธอก็ถามว่า  ผมเป็นอะไร  ผมก็มาสะดุ้งครับ  นั้นสิผมเป็นอะไรว่ะ  อารมณ์ผมรุนแรงจังเลย ผมก็ได้สติกลับมา  และก็บอกเธอว่า ไม่ได้เป็นอะไร  และบทรักของผมก็กลับมาแผ่วเบานุ่มนวลดังเดิม เร่งบ้างบางจังหวะ  ผมค่อนข้างละเอียดกับเรื่องบนเตียง ถ้าผมได้คุมเกมล่ะก็ บทรักผมจะยาวขึ้น แต่ถ้าผู้หญิงเป็นฝ่าย จัดการผมล่ะก็ ไม่นานครับ น้ำมันได้พ่นแน่ๆ  ผมจึงชอบจัดการเองมากกว่า  หญิงดึงผมไปจูบ มือก้ประคองเอวผมไว้ ขาเธอตอนนี้ เกี่ยวที่เอวผมแน่นเลย  หญิงพูดมาว่า หญิงคิดถึงพี่นะ  และคำนี้ก็ออกมาจนได้ เมื่อเธอบอกว่า หญิงรักพี่นะ  กึก....ผมหยุดกึกทันทีเลยครับ  แต่ไม่ให้สงสัย เอวผมก็เด้าต่อไป  ผมก็ถามเธอว่า  ตรงไหน  หญิงก็ถามว่าอะไรตรงไหน  เสียงครางก็ปนออกมาด้วยระหว่างพูด หญิงรักพี่ตรงไหนเหรอ เธอบอกว่า  มันบอกไม่ถูก หญิงรู้สึกว่า เวลาอยู่กับพี่แล้วหญิงมีความสุข  ผมก็เข้าใจแต่ไม่ได้ตอบผมก็ยิ้ม ถ้าเธอถามผมว่า แล้วผมรักเธอมั้ย  ผมก็ยังตอบไม่ได้  แต่ดีที่เธอไม่ได้ถาม  เพียง 20นาที ยทรักของเราก็จบ โดยที่ผมชักออกมาพ่นใส่ปากหญิงที่หลับตาปี้ แต่ปากเธอนั้นอมดูดได้เสียวดีจริงๆครับ  ผมอาบน้ำแต่งตัว ก่อนที่จะขอตัวกลับบ้านโจ็ค  โดยที่หญิงไปส่งผมถึงหน้าบ้าน  ตอนแรกผมจะชวนเข้ามาด้วย แต่หญิงบอกว่า เดี๋ยวเพื่อนมาแล้วไม่เจอ และเธอก็ไป  และที่บ้าน ก็เจอบรรยากาศ มาคุครับ   เข้าไปในบ้าน  ไอ้โต นั่งเงียบๆ  ส่วนไอ้โจ็ค ก็นั่งดูทีวี  พ่อแม่มันไม่อยู่  ปกติ จะไม่เป็นแบบนี้ครับ จะเฮฮากัน  ผมก็ไม่รู้จะทำตัวยังไง พอเห็นคนอื่นอารมณ์เสียแล้วรู้สึกว่าตัวเองผิดทุกที   ผมก็ค่อยเดินเข้าบ้าน  ไอ้โตก็ถาม  มึงไปไหนมา  ผมก็หันไปมองหน้าไอ้โจ็ค  ไอ้โจ็คก็เมิน เหมือนผมเป็นลูกไอ้โตเลยนะ  ผมก็เลยถามมันว่า  ทำไมวะ  มันก็บอกว่า รู้มั้ยเนี้ยคนเขาเป็นห่วง  ผมก็บอกว่า ใคร  มันก็บอกว่า อุ๊มาหาผม  แต่กลับไปแล้วเมื่อกี้  ผมนี่ดีใจสุดๆครับ และผมก็มานั่งข้างๆไอ้โจ็ค มันก็ยื่นกระดาษที่มีเบอร์โทรของอุ๊ให้ผม แต่ยังไม่ได้โทร โจ็คก็ถามผมว่า ไปนอนไหนมา  ผมก็บอกว่า  ไปนอน....ยังไม่ทันตอบ  ไอ้โจ็คก็บอกว่า เออเข้าใจล่ะ    อย่างว่าครับ  พวกผมไม่ต้องการรับฟังเรื่องประสบการณ์ฟันหญิงแค่รู้ว่าทำก็พอแล้ว   ผมก็เลยไม่ได้บอก บอกแต่เพียงว่าไปกับน้องหญิงแค่นั้น  ผมก็อยากจะถามมันอยู่เหมือนกันว่า คืนนั้นมันไปกับสาวไหน แต่เมื่อดูตรงคอมันแล้ว ผมว่าต้องเป็นคนที่ ท้าให้โจ็คไปส่งแน่เลย  ผมก็ยิ้มๆ  กลุ่มผมเนี้ยมี 3คน โจ็ค ผม โต  ผมกับโจ็คเนี้ย ประมาณว่า เรื่องอย่างว่า จะเต็มที่  แต่ไอ้โตไม่เลยครับ  ตอนที่คบกัน ผมไม่เห็นมันจีบใครเลย และไม่เห็นมีใครมาจีบมันด้วย  จะว่ามันขี้เหร่ก็ไม่รู้สิครับ แต่โตมันตัวเล็ก คล้ายๆคนแคระ แต่เล่นบาส เทพครับ  ไวเป็นลิง  ผมก็ไม่ได้วุ่นวายอะไรกะชีวิตมัน   และสักพัก ผมก็โทรไปหาอุ๊  ก็เป็นเสียงผู้ชายรับครับ  ผมก็เข้าใจดีว่า แฟนอุ๊นั้นล่ะ ผมก็ขอสาย อุ๊  ผู้ชายคนนั้นก็เรียก  พี่อุ๊ๆ โทรศัพท์  ผมได้ยินก็ร้อง อ้าว.... และอุ๊ก็มารับ เสียงหอบมาเลย   ฮัลโหลๆ พี่กรเหรอ ผมก็บอกอือ  อุ๊ ทำเสียงเหมือนคนจะร้องไห้ จนผมถามว่าเป็นอะไร  เธอก็บอกว่า เธอขอโทษนะ ไม่ว่าผมจะบอกว่า ไม่เป็นไร อุ๊ก็ขอโทษผมจนผมรู้สึกว่า  เธอคงเสียใจจริงๆ  ผมก็อือ  น้ำตามันก็จะไหล   อุ๊ บอกว่า ตอนนี้อุ๊ อยู่หน้าป้ายมากินข้าว พี่กรรออยู่บ้านพี่โจ็คนะ เดี๋ยวอุ๊เข้าไป  ใจจริงผมก็อยากจะเจอครับ  แต่ถ้าเข้ามาแล้ว ผมไม่รู้จะพูดอะไรเธอนี่สิ ปัญหา  ในเมื่อเราคุยกันแทบจะหมดแล้วในโทรศัพท์   ผมก็รอเกือบ 20นาที เธอก็มา ผมก็เดินออกไปหาเธอ  อุ๊ก็บอกว่า ขึ้นรถสิ ผมก็ถามว่า จะไปไหน  อุ๊ก็บอกว่า จะพาไปดูห้องอุ๊  ผมก็บอกว่า ไม่ไปหรอก   สายตาผมก็มองอุ๊  อุ๊ไม่เปลี่ยนไปเลย แถมน่ารักขึ้นอีกตั้งหาก  ผมก็ได้แต่ยิ้ม อุ๊ก็บอกว่า งั้นไปขี่รถเล่นกัน ผมก็เลยไป   ขี่ไปได้สักพัก ผมก็ถามว่า เมื่อกี้เสียงใครรับ เธอบอกว่า น้องชายมาเล่นด้วย  ผมเลยถามว่า แล้วน้องไปไหนล่ะ  อุ๊บอกส่งน้องไว้ร้านเกม เดี๋ยวสักพักจะไปรับ  ผมก็ อืมๆ  ขี่รถเล่นตอน จะเที่ยงครับ แดด ร้อนสิ  ผมเลยบอกว่า ร้อนแดดอ่ะ   อุ๊ก็พาผมไปไหนไม่รู้ แล้วก็จอดตรงห้องพัก ในซอยที่ผมไม่เคยเข้าไป เป็นหอพัก 2ชั้น อุ๊ก็บอกว่า นี่หออุ๊  ก่อนที่จะจูงมือผมขึ้นไปห้องเธอ  เปิดเข้าไป ก็ คล้ายกับห้องเก่าเธอ ผมก็ยืนมอง อุ๊ก็บอกว่า เข้ามาสิ  ผมก็เข้าไปนั่ง  อุ๊ก็หาน้ำมาให้ผม  เราก็นั่งคุยกัน ผมก็บอกว่า อุ๊น่ารักขึ้นเนอะ   เธอก็บอกว่า ผมก็ดู ดีขึ้น  ผมก็หัวเราะ  ดูดีตรงไหน  อุ๊ก็บอกว่า  ดูเป็นผู้ใหญ่มากขึ้นยังไงไม่รู้ ผมก็บอกเหรอ  ตาผมก็มองในห้องก็เห็นรูป สติ๊กเกอร์ เธอถ่ายกับใครไม่รู้ หน้าตาดีมาก  ผมเลยเดินไปดู อุ๊ก็ รีบมาจับไว้   อุ๊บอกว่า รูปแฟน  ผมก็เลยบอกว่า หน้าตาดี ผู้ชายหน้าตาน่ารักเลยล่ะครับ  แล้วผมก็มานั่งเงียบๆ จ้องมองอุ๊ อุ๊ ก็มองผม ก่อนที่อุ๊จะขยับมานั่งข้างๆผม ผมก็ขยับตัวไม่เชิงถอยหนีหรอก  แต่ผมว่า เราไม่ควรใกล้กันมากกว่านี้  อุ๊ก็บอกว่า รังเกียจอุ๊เหรอ  ผมก็บอกว่า เปล่านะ...แค่ไม่อยากอยู่ใกล้ๆ  อุ๊ก็มองหน้า ผมก็บอกว่า อุ๊...  พี่อยากกลับแล้ว  อุ๊ก็ยื่นหน้ามาใกล้ๆผม แล้วเธอก็หอมแก้มผมเบาๆ  พี่ไม่คิดถึงอุ๊เหรอ  เธอถามผม  ผมก็บอกว่า คิดถึงสิ  มากด้วย  เธอก็ถามต่อ  แล้วทำไมต้องหนีด้วยล่ะ  ผมก็บอกว่า   ยังไงดีล่ะ ...อุ๊มีแฟนแล้วนะ พี่ไม่อยากให้แฟนอุ๊มาลำบากใจ  อุ๊ก็บอกว่า เรื่องนี้ เธอคุยกับแฟนเธอแล้ว อุ๊ขอแฟนเธอว่า อยากคุยกับผม ซึ่งเรื่องนี้ มันคล้ายกับ นิ่มและเก่งเลย มันยิ่งทำให้ผมไม่อยากทำ  อุ๊พยายามจูบปากผม ผมก็หลบ อุ๊เห็นผมแสดงท่าทางแบบนั้น ผมก็เห็นอุ๊ร้องไห้ออกมาเลย   ผมน่ะ อยากกอดอุ๊แทบตาย อยากจูบอยากหอม แต่อุ๊ ไม่ใช่ของผมอีกแล้ว ผมคงทำไม่ได้หรอก  แต่ผมก็ดึงเธอมากอดไว้ ผมก็บอกว่า ขอให้ได้กอดแค่นี้พี่ก็พอใจแล้วอุ๊  อุ๊ยิ่งสะอื้นใหญ่เลย  ผมก็ดึงหน้าเธอมาจูบปาก  และผมก็ขอตัวกลับ ผมบอกอุ๊ไม่ต้องไปส่ง ผมกลับเองได้  ผมเดินออกมาจากหออุ๊ ในใจก็รู้สึกโล่ง อย่างบอกไม่ถูก นั่งรถ2แถวกลับมา อยากจะโทรไปบอกหญิงเหลือเกิน แต่ยังก่อนดีกว่า เอาไว้จังหวะเหมาะค่อยบอกด้วยตัวเอง จะดีกว่า   (39;

(16;

โปรดติดตามตอนต่อไป

Offline den2703

• Hero Member
Reply #35 on: October 25, 2010, 08:45:46 pm
สนุกมากครับ รอตอนต่อไป..... (007;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #36 on: October 26, 2010, 07:47:23 am
ขอบคุณครับ

Reply #37 on: October 26, 2010, 08:41:22 pm
ตามอยู่นะครับ
ชักจะไม่ขยันละ ไรท์เตอร์เนี่ย  (07;

• *
Reply #38 on: November 12, 2010, 01:35:37 pm
 (01;  รู้สึกจะถูก ICT แบน นะครับ หุหุ

• *
Reply #39 on: November 12, 2010, 04:29:55 pm
 (07;  ห่างกันไปนานมาต่อกันดีกว่าครับ

ผมกลับมาบ้านโจ๊ค ด้วยอารมณ์ชื่นบานสิครับ โจ๊คมันก็อยากจะถามเหมือนกันแต่ไม่ถาม  ผมเลยบอกมันไปว่า ผมกับอุ๊ คงจบกันแล้วล่ะ เราเป็นพี่น้องกันนี่ล่ะ มันก็อืมๆไป  แต่ผมเองนั้น ก็ยังคงเที่ยว ยังรักสนุกเหมือนเดิม แต่ก็ต้องหยุดไป เมื่อ ผมต้องไปฝึกสอน ที่โรงเรียน ผดุงนารี ที่ผมเคยบอก อย่างว่า ผมเ้องนั้นไม่ค่อยไปเรียนเท่าไร จะเอาอะไรมาสอนล่ะ เมื่อไปถึงตอนนั้นจริงๆครูที่ปรึกษา เขาบอกว่า ผมเล่นบาสเก่ง เอาความสามารถตัวเองมาสอนล่ะกัน  เจริญสิครับ พูดน่ะง่าย แต่ให้ไปสอนเด็กไม่เป็นเลยเนี้ยมันยากนะครับ และผมได้สอน เด็ก ม.3  ซึ่งไม่อยากจะบอกเลยว่า ผมเคยสอน นิค เดอะสตาร์ ด้วย  ครั้งแรกที่สอนนั้น ผมรู้สึกเขินอายพอสมควรและเกร็งจน นักเรียนหัวเราะก็มี ก็มีนักเรียนบางส่วนที่ค่อนข้างสนใจบาสขึ้นมา อยากให้ผมสอนจริงๆจังๆผมก็สอนให้นะ ตอนพักเที่ยง ก็มีมานั่งคุยกับผมในห้องพักครู ซึ่งห้องพักครูพละเนี้ย จะเงียบๆ เขาจะมีโต๊ะทำงานกันหมด ของผมน่ะไม่มี เพราะผมเองไม่ได้ทำอะไร เอกสารอะไรผมก็ไม่ต้องทำ ผมมีหน้าที่สอนอย่างเดียว ครูที่ปรึกษาแกบอกว่าจะทำให้ ผมเลยมีเพียง เปลนอน อันเดียว - - เอาไว้นอนพัก แล้วผมก็จะมีพื้นที่ของตัวเองคือ มันคล้ายๆตู้ล๊อกเกอร์ ซึ่งอยู่ตรงมุมห้อง เป็นตู้ล๊อกเกอร์ ที่แบบทำเป็นมุมไว้อ่ะครับ มีทางเข้าเล็กๆ คือคล้ายๆห้องเลยล่ะ แต่ไม่มีประตู ผมมักจะไปแอบนอนตรงนั้นประจำ และหลังจากสอนไปได้ ไม่นาน ผมก็เริ่มชิน เริ่มติดตลกเวลาสอน นักเรียนก็จะขำๆตามมุขผม แต่ก็มีบางคนที่ไม่ค่อยจะขำเท่าไร และเวลาเรียนวิชาบาสทีไร มักจะนั่งเฉยๆ ชอบอ้างว่าเป็นเมนท์ทุกครั้ง จริงๆผมไม่มีอำนาจไปด่าว่าเขานอกนะ แต่ผมชอบถามแกว่า ทำไมเป็นเมนท์ได้ทุกอาทิตย์ แกก็จะทำหน้า โมโห เอาแต่ใจอ่ะครับ เพราะแกเป็นลูกอาจารย์ด้วย น้องคนนี้ชื่อ เนย หน้าตาและผิวพรรณนั้น จัดว่า น่ารักพอดู แต่ผมไม่ค่อยสนใจเท่าไร จนวันนั้นผม สอนจบคาบ ซึ่งผมสอน คาบล่ะ 1ชั่วโมงเท่านั้นเอง ซึ่งน้อยมากสำหรับวิชาพละ ผมสอน จนไป ตอน บ่าย 2 ผมไม่มีสอนแล้ววันนี้ แต่จะกลับบ้านก็ไม่ได้ ผมเลยแวะไปงีบนอนที่ประจำ  ก็นอนๆ อยู่ คือในห้องตอนนี้ ไม่มีครูอยู่นะครับ เขาไปสอนกันหมด ผมก็ได้ยินเสียงฝีเท้าเดินเบาๆ ก็ลืมตามามอง สักพัก ก็เห็น เป็นน้องเนยนี่เอง  แต่ด้วยความมืด แกไม่รู้ว่าผมลืมตาอยู่มั้ง ผมก็เห็นแกเดินมานั่งข้างๆเปลผม ผมซึ่งลืมตาเหลือบๆมองเธอ ก็เห็นเนยแกมานั่งเฉยๆ ไม่ได้อะไรเลย ผมเลยจ๊ะเอ๋ เธอ เธอสะดุ้งเลยครับ ตีผมใหญ่เลย  ผมถามว่า เข้ามาทำไม  เธอก็ไม่พูด สายตาเธอก็ไม่ได้มองผม หน้าเธอจะเฉยๆ  ผมเลยเอามือไปตบหัวเธอเบาๆแล้วถามอีกว่า เข้ามาทำไม  เนยบอกว่า เธอปวดท้อง  ผมเลยบอกเธอว่า นี่ไม่ใช่ห้องพยายาลนะเนย  เธอบอกว่า ขอนั่งเฉยๆไม่ได้เหรอ ผมเลยถามเธอว่า ไม่มีเรียนเหรอ  เธอบอก เรียนปิงปอง  ผมเลยถามเนยว่า อาจารย์ไม่ด่าเหรอ  เนยบอกว่า ด่าทำไม อาจารย์ที่สอนก็แม่หนู  อ้าว...ผมก็เงียบไป แล้วมานี่แม่รู้มั้ยเนี้ย  ผมถามเธอ  เนยก็พยักหน้า  สรุปคือ แม่เธออยากให้ลูกมาหลบพักนั้นเอง ซึ่งผมไม่รู้ว่าแกรู้มั้ยว่าผมอยู่ในนี้  เนยและผมก็เงียบๆ เนยก็ทำหน้าปวดๆ ผมรู้สึกเป็นห่วงก็เลยถามว่า เป็นไรมากมั้ย เนยก็บอกว่า มันปวดบีบๆ  คือตอนนั้นผมได้แค่ว่า บีบๆ ผมก็ดันเอามือไปบีบท้องเธอ ซึ่งตอนนั้นผมลุกมานั่งปกติแล้ว เนยนั่งข้างผมนี่ล่ะ  เนยก็มองหน้าผม ผมก็เลยชักมือกลับ ขอโทษนะ ผมบอกเธอ เธอก็ถามว่า เรื่องอะไร  ผมก็บอกว่า ที่จับท้องน่ะ  เธอก็บอก ไม่เห็นเป็นไรเลย แค่จับท้องเฉยๆ ถ้าจับอย่างอื่น เจอต่อยแน่ ห้าวจริงๆครับ  ผมก็เลยหัวเราะเบาๆ เธอก็ถาม  หัวเราะทำไม อยากลองโดนต่อยเหรอ  ผมก็บอกว่า อะไรล่ะ ใครจะไปอยากจับ  พูดไปอย่างงั้นครับ ไม่ได้คิดอะไร เนยก็เอามือมาจับตรงหน้าอกผมแล้วกดลง  ทำไมล่ะ ไม่ชอบผู้หญิงเหรอ  เนยบอก  ผมก็บอกว่า  ชอบน่ะชอบ แต่ถ้าคนไม่ให้จับใครจะไปจับล่ะ บ้าหรือเปล่า  เนยก็ก็จ้องหน้าผมใหญ่เลย  ผมเลยถามว่า หายปวดท้องหรือยัง เธอก็บอกว่า ไม่หายหรอก ผมก็ถามว่าทำไมล่ะ  เธอก็บอก ไม่รู้สิ  และเราก็เงียบ  ตาผมมันชินกับความมืดรางๆผมก็เริ่มสังเกตุว่า เนยเอง กำลังเริ่มเป็นสาวพอสมควร ถึงจะไม่อวบอิ่มมาก แต่ก็ดูน่ารักเลยล่ะครับสำหรับรูปร่าง  แท่งผมก็เสร่อแข็งขึ้นมาซะงั้น เวรครับ ผมขยับตัวให้แท่งผมมันหลบลงไป เนยก็มองราวกับว่า ผมจะทำอะไรเธอ ถึงผมจะคิดแต่ผมก็ไม่ทำหรอกครับ จะกล้าหาญเกินไปหน่อยแล้ว  ระหว่างนั้น เธอก็พูดกับผม พี่กร  ซึ่งบางคนเรียกผมพี่ บางคนเรียกผม ครู กร ผมก็ไม่ถือครับ  ผมก็ตอบ  หื้อ ...ว่าไง  เธอก็เงียบไปสักพักแล้วก็ถามผมว่า หนูน่ารักมั้ย  แล้วเธอก็มองหน้าผมจังๆ ผมก็ อ้าว... ทำไมถามงั้นล่ะ  เธอก็บอกว่า เพื่อนผู้ชายเธอชอบเรียกเธอว่า ขี้เหร่ ผมก็หัวเราะ ขี้เหร่ตรงไหน น่ารักดีออก  พูดออกมาเฉยเลยผม  เนยก็บอกว่า ไม่เชื่อหรอก  ผมตอนนั้นก็หน้ามึนครับ  ผมจับมือเนยมาจับแท่งผม แล้วก็บอกว่า ดูสิ  ตอนนั้นผมไม่รู้ว่าผมทำอะไรลงไป เนยตกใจพยายามจะดึงมือกลับ แต่ผมรั้งเอาไว้ มือเธอก็ไม่ได้กำแท่งผมไว้นะ แค่วางไว้เฉยๆ ผมก็บอกว่า เนยน่ารักดี ถ้าเราไม่ใช่อาจารย์กับนักเรียน พี่จีบเราไปแล้วล่ะ แต่เสียอย่างเดียว เนยชอบทำหน้าตาดุๆ เขาเลยเรียกขี้เหร่มั้ง  ผมก็พูดไปอย่างงั้น แต่เหมือนเนยจะไม่ได้ฟังเท่าไรนะครับ มือเธอเริ่ม ออกอาการกำแท่้งผมเบาๆ ผมเหลือบมองดูเวลาแล้ว เห็นท่าไม่ดี ผมเลยเอามือเนยออก ผมบอกเธอว่า ออกไปก่อน เดี๋ยวใครมาเห็นจะไม่ดีล่ะ  เนยก็ออกไปเลยครับ ผมก็เริ่มรู้สึกอายขึ้นมาทันที  ทำอะไรลงไปว่ะเรา  จนวันต่อมา ผมปวดท้องอยากเข้าห้องน้ำ และห้องน้ำ มันอยู่ในตัวอาคารครับ อยู่ตรงระหว่างบันได แถมยังล๊อคด้วย ผมเดินไปขอกุญแจกับครู  และก็เปิดเข้าไป ยังไม่ทันเข้าเลย ก็มีเสียงเรียก พี่กร  ผมก็หันไป เนยใส่ชุดนักเรียน คอซอง น่ารักมากครับ ผมก็ยิ้มให้เธอ เธอถามผมว่า ทำอะไร ผมเลยบอกว่า ปวดท้อง  เธอก็ พยักหน้า  ผมก็เดินเข้าห้องน้ำ กำลังจะปิด เนยก็แหวกตัวเข้ามาด้วย ผมก็ บอก เฮ้ย เข้ามาทำไม  เนยบอกว่า ขอเข้าห้องน้ำแปบนึง ผมเลยบอกไปว่า ห้องน้ำข้างนอกก็มี นี่ห้องน้ำอาจารย์  เธอบอก ไม่ไหวแล้ว และก็รีบเข้าห้องน้ำไปเลย ซึ่งในห้องน้ำ จะมีห้องย่อย 2ห้องครับ ผมก็เดินไปอีกห้อง แต่เข้าไปเฉยๆ ไม่ได้ทำอะไร จนได้ยินเสียงราดน้ำของเนย ผมก็เงียบๆรอจนเธอไป แต่ไม่ยักจะมีเสียงอะไร ผมก็เรียกเธอ  เธอก็ถามผมว่า ทำอะไร ผมก็บอกว่า จะอึ เธอบอกว่า ออกมาก่อน  ผมก็เดินออกมา ตกใจครับ  กางเกงในเธอ อยู่ตรงตาตุ่ม ผมถามเธอว่า ทำไมไม่ใส่   เธอบอกว่า ใส่ให้หน่อย  ผมยืนนิ่งอยู่แปบนึง ก่อนที่จะก้มลงไปตรงกางเกงใน ผมจับกางเกงในเธอค่อยๆเลื่อนขึ้นไป จนถึงขอบกระโปรง ผมบอกให้เธอเปิดขึ้นหน่อยเดี๋ยวกางเกงในทับ เธอก็เปิดขึ้น เต็มตาเลยครับ ร่องเธอ เล็กมาก มองเห็นเป็นตัว W อย่างงี้เลยครับ ยังมีรอยน้ำอยู่เลย ผมปล่อยมือจากกางเกงในเธอ แล้วจับปลายกระโปรงเธอเช็ด เธอดึงกระโปรงออก แล้วพูดกับผมว่า เลียน้ำออกให้หน่อย หา.... ผมถึงกับงงในหัวตัวเอง  ผมแหงนมองหน้าเธอ และก็ถามว่า เอาจริงดิ  เธอก็ยักคิ้ว  ผมเอามือจับสะโพกเธอให้ขยับมาใกล้ๆหน้าผม ก่อนที่จะแหย่ลิ้นเลียกินน้ำที่เลอะตามร่องเธอ แต่ไม่ได้แหย่เข้าถึงร่องนะครับ รอบๆเท่านั้น มือผมบีบก้นเธอไว้ หน้าผมนี่แนบติดกับร่องเธอเลยทีเดียว ก่อนที่เนยจะกางขาออก ทำให้ผมเห็นร่องเธอแบบระยะใกล้ เนยเอานิ้วเธอแหวกร่องเธอออก สีชมพูใส ไร้สีอื่นเลยครับ เธอบอกว่า ตรงนี้ด้วย ผมหรือจะรอช้า ผมทั้งเลียทั้งแหย่เข้าไปในร่องเธอ ตอนแรกก็เป็นกลิ่นน้ำปะปาธรรมดา แต่สักพัก ก็เป็นกลิ่นน้ำของเนยครับ เนยบอกให้ผมดึงกางเกงในเธอออก ผมก็ดึง แล้วเธอก็ยกขาไปเหยียบถังน้ำ แล้วกดหน้าผมเข้ากับร่องเธอ ไม่มีเสียงครางออกมาเลยครับ ผมเห็นเธอยืนแหงนหน้าตลอด  ผมเลียไปนานเท่าไรไม่รู้สิ จนเนยบอกว่า พอแล้ว แล้วเธอก็ให้ผมใส่กางเกงในให้ แล้วเธอก็ค่อยๆย่องออกไปจากห้องน้ำ ทิ้งผมให้ แข็งตามลำพัง    (1212;   ผมก็ยืนงงอยู่เหมือนกัน และก็ชักพ่นน้ำทิ้ง โดยที่อาการปวดท้องนั้น หายไปแล้ว  ผมเดินกลับเข้ามาที่ห้องพักครู ก็มีครูอยู่คนหนึ่ง นั่งอยู่ แกเห็นผมกบอกว่า พอดีเลย แกจะไปสอนพอดี แกก็ถามผมว่า มีสอนอีกมั้ย ผมเลยบอกแกไปว่า ตอนบ่าย แปลกๆครับโรงเรียนนี้ ครูจะไม่ค่อยอยู่ห้องพักครูกัน ไม่รู้ไปไหน ผมเลยต้องอยู่คนเดียว ในระหว่าง ที่ครูคนนี้จะเดินออกไป แกก็ทักทายกับใครไม่รู้ พอดีผมหันหลัง แต่ก็หันไปมอง เมื่อครูแกเอ่ยชื่อ เนยขึ้นมา  ครูแกถามว่า น้องเนยไปทำอะไร  เนยบอกว่า ลืมของไว้ค่ะ  แล้วครูก็ไป เนยมองหน้าผม แล้วยิ้มๆ ผมก็กลืนน้ำลายสิครับ ภาพเมื่อกี้ผมยังไม่ลืมเลย  แกก็เดินหาของตามที่บอกครับ ผมก็เดินไปหลบมุมห้องตามเคย และเสียงค้นของก็เงียบ ผมก็คิดว่า เนยคงไปแล้วล่ะ  แต่เปล่าเลยเมื่อ เนยเดินเข้ามาในมุมของผม ผมก็เริ่ม คิดแล้วล่ะ  ผมต้องการจริงๆครับตอนนี้ อะไรก็ยอม  เนยเดินเข้ามานั่งข้างๆผม ไม่พูดอะไร นอกจากเอามือมาจับแท่งผม ตอนนั้นผมใส่กางเกงพละ ซึ่งมันแข็งครับแท่งผมน่ะ  เธอถามผมว่า ทรมานมั้ย  ผมก็ถามว่า อะไรทรมาน  เธอก็บอกว่า อยากทำแต่ไม่ได้ทำน่ะ  ผมก็แกล้งถามไปว่า อยากทำอะไร  เนยก็เอามือเธอมาจับมือผม ให้ล้วงไปจับร่องเธอ ผมแค่สัมผัสก็มีอารมณ์แล้วครับ  อยากทำแบบนี้ไง เนยบอก  ผมไม่ยักจะรู้ว่า เด็ก ม.ต้น จะมีคำพูดคำจาแบบนี้มาก่อน แต่ผมว่า ผมรับมือเธอได้ ดูเธอจะแกล้งยั่วผมเล่นเหลือเกิน เอาสิมา มาเจอกันหน่อย  ผมก็บอกว่า ไม่อยากทำหรอก เมื่อกี้ ชักทิ้งไปแล้ว  ผมตอบเธอไป  เนยก็บีบแท่งผมแน่น แล้วก็บอกว่า ไม่จริงหรอก นี่มันยังแข็งอยู่เลย   ผมก็บอกว่า มันแข็งมันไม่ได้แปลว่า ยังไม่ได้ทำสักหน่อย   ดูเนยจะเงียบๆไป หึหึ เด็กก็ยังเป็นเด็กล่ะนะ  แล้วผมก็ลองควักแท่งผมออกมาให้เนยเห็น  เนยจ้องใหญ่เลยครับ ดูเธอจะสั่นๆ แต่มือเธอก็ยังจับไว้อยู่ ดูๆแล้ว เนยก็ยังเป็นเด็กอยู่นั้นแหล่ะครับ คงกำลังอยู่ในช่วงเรียนรู้ คงไม่เคยเจอใคร พูดจาตัดบทแบบผมล่ะมั้ง  ผมดึงเธอมาจูบ เนยก็สั่นๆ  ผมเลยถามเนยว่า เป็นไร กลัวเหรอ  เนยก็บอกว่า ไม่ได้กลัว  ไอ้นิสัยไม่ยอมแพ้ของเด็กๆเนี้ย มันเข้าทางผมจริงๆ ผมเลยบอกเนยว่า เมื่อกี้ผมเลียให้เนย เนยกล้าเลียให้พี่ป่ะ  เนยก็ถามว่า เลียยังไงล่ะ เลียไม่เป็น  ผมก็แกล้งบอกว่า  ไม่ไหวเลยนะ  ยิ่งไปทำให้เนยเกิดอาการไม่ยอมแพ้ อ้าปากอมของผมทันทีเลยครับ  ตอนนั้นผมล่ะรู้สึก ตลกดี ผมตลกไอ้นิสัยไม่ยอมแพ้ของเด็กน่ะ คือถ้าเราท้าแล้วส่วนมากเด็กๆจะพยายามทำ  แต่ตอนนี้ เนยดูหัวแท่งผมแรงมากครับ เธอไม่เป็นจริงๆ  ผมเอามือจับหัวเธอไว้ แล้วก็พูดว่า  แล้วไงต่อ ดูดเฉยๆเหรอ  เนยก็คายแท่งผมแล้วก็ถามว่า แล้วจะให้ทำยังไงต่อล่ะ  ผมก็ไมไ่ด้สอนอะไรครับ แค่ให้เธอ ชักแท่งผม และก็ใช้ลิ้นเลียเฉยๆ จะอมด้วยก็ตามใจ  เนยก็ทำ ตอนนี้ เริ่มเสียวแฮะ  ผมก็ปล่อยเธอทำไป มือผมไปขยับไปจะล้วงจับนมเธอ เนยก็เอามือมาตบและก็ปัดออก  บ๊ะ  แต่เมื่อผมจับร่องเธอ เธอกลับขยับให้ผมจับได้ถนัดมือ ผมเลยถามว่า ทำไมไม่ให้จับนมล่ะ  เธอบอก นมเธอไม่ใหญ่ ผมก็บอกว่า ไม่เ่่่ป็นไร เธอก็ไม่ให้ผมจับ ผมเห็นว่า ถ้าเถียงกันผมจะไม่เสร็จเดี๋ยวคนอื่นมาจะยุ่ง เนยใช้มือได้คล่องขึ้น ดูดแรงตลอดไม่เมื่อยปากเลย จนผมเสร็จ พ่นน้ำเต็มปากเนยเลย เนยก็ยังทำต่อ แถมกลืนน้ำผมไปจนหมด  ผมเลยบอกว่า พอแล้ว  เนยก็ถามว่า ทำไมล่ะ  ผมก็บอกว่า เสร็จแล้ว  เนยก็บอกว่า ไม่รู้สึกเลยว่าเสร็จ  เธอไม่รู้ตัวด้วยซ้ำว่า กลืนน้ำผมไปแล้ว  อ่านะ  ผมจัดแจงใส่กางเกงเหมือนเดิม ผมถามเนยว่า ไม่เรียนเหรอไง  เนยบอกว่า  ขออาจารย์มานอนห้องพยาบาล  ผมเลยถามเธอว่า เป็นอะไร  เธอก็บอกว่า ขี้เกียจ  แล้วตอนนั้น ก็เกือบเที่ยง คือห้องพักครูเนี้ย จะไม่มีใครมาเลยนะครับ จนกว่าจะบ่ายหรือจนกว่าจะสอน ครูที่สอนแค่เดินมาเอาหนังสือไปสอนเท่านั้นเอง  ผมก็นั่งคิดสักพัก ผมก็ลองถามเนยว่า จะนอนเล่นอยู่นี่มั้ยล่ะ เนยก็บอกว่า นอนตรงไหนล่ะไม่มีที่นอน  ผมเลยบอกว่า มานอนบนตัวพี่นี่มา  ว่าง่ายจริงๆครับ เนยขยับมานอนบนตัวผมทันที แต่เปลมันจะรับน้ำหนัก2คนไม่ได้ ผมเลยบอกว่า ไม่เอาดีกว่า  ผมเลยให้เนยไปนอนบนเปล เดี๋ยวนอนแถวเนี้ยก็ได้  แกก็นอนจริงๆครับ ผมน่ะไม่นอน อยากจะอะไรๆอยู่แต่เกรงใจสถานที่

(16;    พักสักครู่ครับ

• *
Reply #40 on: November 12, 2010, 05:45:10 pm
 (16;   มาต่อกันอีกสักหน่อย   

ผมก็นอนลงเสื้อน้ำมันกับพื้นนี่ล่ะครับ  เนยก็นอนบนเปล เงียบๆ ผมก็เงียบๆ  จนเนยถามผมว่า พี่กร เคยมีอะไรกับผู้หญิงมั้ย  ผมก็สะดุ้ง ตอนนั้นสมองผมไวมากครับ คิดหาเหตุผลมาตอบ  ถ้าผมตอบว่าเคยมี แล้ว เธอจะพูดยังไง ถ้าผมตอบว่ายัง เธอจะพูดยังไง คำตอบหลายๆอย่างขึ้นมาในหัวผมเยอะแยะมากมาย ผมเลยลองตอบแย้มๆถามไปว่า  ถ้าเคยแล้วจะทำไมเหรอ  เนยก็เงียบๆไป ผมก็ไม่รอช้าถามคืนบ้าง  แล้วเนยล่ะ    เนยก็บอกว่า ยังเลย  ผมก็บอกว่า ก็ดีแล้วนี่ ผมมาคิดในหัวว่า รู้สึกคำตอบและคำถามที่ผมตอบไปนั้น มันชักไม่เข้าท่าแห่ะ ก่อนที่บทสนทนา จะเปลี่ยนไปอีกอย่างผมเลย พูดขึ้นมาทันทีว่า  อยากจะลองเหรอ  ซึ่งก็ได้ผลดีครับ  เมื่อ เนยบอกว่า อยากลองดู  ผมเลยถามว่า กับใคร   เนยก็ลุกขึ้นมามองหน้าผม พี่ทำให้หนูได้มั้ยล่ะ หึหึ ผมยิ้มในความมืด  แต่ยังเก็บอาการ และอีกอย่าง สถานที่ตรงนี้ผมไม่คิดว่ามันจะเหมาะ  ผมเลยถามเนยว่า ตรงนี้เหรอ  แทนที่เนยจะหยุดคิด กลับมาสร้างแรงท้าทายกับผมอีก  เนยบอกว่า  แล้วพี่กล้ามั้ยล่ะ  แน่ะ....เจอมาอย่างงี้ ผมเองก็ใช่อะไร ผมก็บอกเธอว่า ลงมาดิ  เนยรีบลงมาจากเปลทันที มายืนต่อหน้าผม ผมดึงกางเกงในเธอออกอย่างรวดเร็ว เนยยืนกางขาให้ผมเลียร่องให้เธอ ไม่มีเสียงร้องแต่อย่างใดครับ ผมถอยกางเกงผมออก เผยแค่แท่งผมเท่านั้น ก่อนที่จะเนยขึ้นมาคล่อมตัวผมไว้ ผมเอามือเธอมาจับแท่งผม และจ่อกับร่องเธอ เนยก็ไม่รออะไรเลยครับ จู่ๆ ก็ทิ้งตัวลงมาทับแท่งผมทันที ผมงอตัวทันทีครับ คือมันเจ็บ ตกใจด้วย ไม่คิดว่า จะทิ้งตัวไวขนาดนี้ เนยถามผมว่า เจ็บมั้ย  ประมาณว่าเปิดซิงผมซะอย่างงั้น  ผมเลยถามเนยว่า เนยเจ็บมั้ย  เนยบอก ไม่เจ็บ แต่ขาเธอสั่นมากเลยครับ  แท่งผมมันยัดไปสุดร่องเธอเลยครับ เนยพูดสั่นๆข้างๆผมว่า แล้วทำยังไงต่อ  ผมจูบปากเธอและก็บอกว่า ไม่ต้องรีบ  เนยก็ ร้องฮือ...  ลมหายใจพ่นออกมาถี่ๆ ยิ่งห้องเงียบๆ ผมรู้สึกว่า มีเพียงเสียงลมหายใจของเรา2คนเท่านั้น  ผมอยากจะถอดชุดนักเรียนเธอออกเหลือเกิน แต่ไม่เอาดีกว่า ผมยกเอวเธอให้ลอยขึ้น และก็ปล่อยลงช้าๆ ทำไปสักพัก เนยก็ถามว่า ทำแบบนี้เหรอ  ผมก็พยักหน้า เนยก็ทำครับ  จากตอนแรกที่มีแต่เสียงลมหายใจ เริ่มมีเสียงครางเบาๆ อะ..อ่าห์ ผมเอามือทั้ง2 วางกับพื้น เนยจับตรงไหล่ผม และก็ขย่มช้าๆ  ผมถามเธอว่าเป็นไง  เนยบอก ดี...  หืม... มองใกล้ๆ จะเห็นว่าเธอหลับตาอยู่  เนยถามผมว่า ทำไวๆ ได้มั้ย  ผมก็บอกว่า ได้สิ กำลังจะบอกว่า ถ้ามันไม่เจ็บ....  เนยขย่มไวขึ้น มือเธอก็บีบไหล่ผมแน่นและแรงมาก ผมล่ะเจ็บเพราะแรงบีบจากเธอ ผมไม่ได้สนใจที่ร่องเธอเลยครับ เพราะตอนนี้ ปากเนย ดูดปากผม  เนยบอกว่า รู้สึกเหมือนตอนที่ผมเลียให้ในห้องน้ำเลย  ผมถามว่า ยังไง  เนยบอกว่า มันลอยๆ  แบบนี้.... และผมก็มารู้สึกถึงการบีบรัดของร่องเธออย่างแรง เนยขย่มแรงมากจนแท่งผมแทบหลุด ผมต้องเอามือประคองก้นเธอเอาไว้ ให้กระแทกใส่แท่้งผมให้เต็มที่  เนยเสร็จไปแล้ว และเธอก็ดึงร่องเธอออกจากแท่งผมเลย ผมก็อ้าว....  แล้วพี่ล่ะ  เธอก็บอกว่า ทำเองสิ   ผมก็จับเนยให้นอนลง  แทรกตัวเข้าหว่างขาเธอ ตอนนั้นผมได้กลิ่นคาวๆแปลกๆ แต่ไม่สนใจแล้ว ผมเอาแท่งผมจ่อร่องเนยทันที จับขาเธอที่มันสั่นๆให้กางออกเต็มที่ แล้วลงมือเด้าไม่ยั้งเลยครับ  เสียงเอวผมกระแทกดัง ปั้บๆ ไหนจะเสียงครางของเนยอีก ไม่สนใจอะไรแล้วครับ ผมเด้าไปสักพัก ก็ต้องพ่นน้ำ ไม่ได้พ่นใส่เธอหรอกครับ ผมหลบไปพ่นใส่พื้นห้อง สรุปว่า เสร็จสิ้น ผมถามเนยว่า เป็นไงบ้าง  เนยก็บอกว่า อือ..  แล้วเธอก็ใส่กางเกงใน ผมเห็นท่าทางเธอแปลกๆ ผมเลยถามว่า เป็นอะไร เนยก็ไม่ตอบ แต่บอกว่า ยืมกุญแจห้องน้ำหน่อย ผมก็ไปเอามาให้ และเธอก็ไปห้องน้ำ สักพักเธอก็กลับมา ผมก็ถามว่า เป็นอะไรมั้ย  เธอก็บอกว่า ประจำเดือนมา  ผมก็เลิกคิ้ว หึหึ ไม่ใช่มั้ง แต่เนยก็ยืนกรานว่า ประจำเดือน ผมก็ เออๆ ก่อนที่เธอจะไปกินข้าว ทิ้งผมให้หลบมุมคนเดียว และตอนบ่ายผมก็ไปสอน  ผมก็สอนไปเรื่อยๆ ก็มีกลุ่มนักเรียนหญิงแซวผม ซึ่งในกลุ่มนั้น จะมี คนหนึ่ง หน้าตาลูกครึ่งมากครับ มารู้ทีหลังว่าชื่อแมรี่ หุ่นผอมๆ ขาวๆ หน้าตาน่ารักดี  แมรี่จะชอบแซวผม ประจำ ผมก็ยิ้มๆไปไม่คิดอะไร  จนตอนจะเลิกเรียน แมรี่ก็เข้ามาถามผมว่า ผมพักที่ไหน ผมก็บอกว่า ถามทำไมจะไปส่งเหรอ  แมรี่ก็บอกว่า เปล่าถามเฉยๆ  ผมก็เลยบอกแกไป  แกยังขอเบอร์ผมอีก ผมก็เอาให้ คือบอกตรงๆผมไม่ได้คิดอะไรเลยตอนนั้น และผมก็กลับบ้านโจ๊ค ก็ เล่นบาส เฮฮาอะไรกันจบ กำลังจะอาบน้ำ แมรี่ก็โทรมา ถามว่าผมทำอะไรอยู่  ผมก็บอกว่า จะอาบน้ำ  แมรี่พูดออกมาทำให้ผมคิดจริงๆจังเลยครับ  อาบด้วยได้มั้ย  ผมเงียบไปพักหนึ่ง และแมรี่ก็พูดต่อว่า ล้อเล่นน่ะ  แล้วแกก็บอกว่า จะชวนไปขับรถเล่น  ผมก็ดูเวลา  3 ทุ่มกว่าเนี้ยนะ ไม่นอนเหรอ  แมรี่ก็บอกว่า ไม่มีใครว่า  ผมก็เลยอืมๆ  ก็วางสายไป หญิงก็โทรมา คือตอนนี้ ผมกับหญิง ก็ยัง ไม่ได้คบกันนะครับ ผมกลัวไม่มีเวลาให้เธอ เลยตกลงกันว่า ขอเวลาอีกสักพัก  หญิงก็โทรมาคุยปกติ อยากจะออกมาหาผม ผมก็บอกว่า ดึกแล้วอย่าดีกว่า  ที่พูดนี่ไม่ใช่กลัวว่าจะไม่ได้ไปหาแมรี่นะครับ แต่เป็นห่วงจริงๆ และหญิงก็วางไป  สักพัก แมรี่ก็มา เธอใส่เสื้อยืด เล็กๆ เพราะเธอตัวเล็กด้วย กางเกงขาสั้น มองจากสายตา ตัวผอมมากเลยครับ  ผมก็ไม่ได้อะไรมากมาย อยากนั่งรถเล่นก็เอาเลยจัดให้ ตอนแรกเธอบอกว่า ให้ผมขับ ผมเลยบอกไปว่า ขับไม่เป็น จริงๆขับเป็นครับแต่แกล้ง  รถเธอก็เป็นสกู้ตเตอร์  แน่นอนว่า มันเบียดกันชัวร์ ผมก็นั่งซ้อนท้าย  เธอก็ถามว่า จะไปไหนกันดี ผมก็บอกว่าไม่รู้สิ อยากพาไปไหนก็ได้ แต่ไม่ไปหน้าป้าย  จริงๆถ้าหญิงเห็นผมล่ะก็ แย่แน่ครับ  เธอก็พาผมไป ไม่เรียกว่าขับรถเล่นแล้วล่ะครับ   คือเธอพาผมขี่ไป ถนนนอกเมืองเลย ซึ่งทางนั้นมันสามารถไปถึง แก่งเลิงจานได้ด้วย แล้วมันก็มืดมากด้วย อากาศก็เย็นๆ เปลี่ยวๆ ผมเลยถามเธอว่า มาทำไมเนี้ย  เธอก็บอกว่า มันเงียบดี  ผมเลยบอกว่า  มันเงียบไปหรือเปล่า  รถก็นานๆผ่านมาทีนึง ขับไปสักพัก แมรี่ก็บอกว่า หนาว กอดหน่อย  ผมก็กอด  แต่มือผมดันทะลึ่งไปจับหน้าอกเธอ  นมไม่มีเลยครับ แมรี่ก็ตกใจครับ รีบเอามือผมออกใหญ่เลย  ผมก็หัวเราะ  และให้ตายเถอะ จู่เธอก็ชะลอรถแล้วก็จอดข้างทาง ตรงนั้น จะเป็นนาข้าวครับ มีกระท่อมเล็กๆอยู่มีทางเข้าอีกตั้งหาก เธอก็เลี้ยวเข้าไป ผมก็ถามว่า ไปไหน เธอบอกว่า ไปนั่งเล่นกัน  เอ่อ.... มืดๆ เงียบๆ เปลี่ยวๆ หนาวๆ น่ากลัวๆ ผมไม่มีอารมณ์เลยครับ ผมกลัวสถานที่มาก  มาถึง แมรี่ก็จู่มือผมไปนั่ง ก็ไม่ไ่ด้พูดอะไรกับผม  มาถึงเธอก็ถอดเสื้อเธอออก และก็ถอดกางเกง เธอ ผมก็มอง แล้วก็ถามว่า ทำอะไร  เธอก็บอกว่า พี่อยากมีอะไรกับหนูไม่ใช่เหรอ  ผมก็บอกว่า เปล่า  เธอก็บอกว่า แล้วพี่จับหน้าอกหนูทำไม  ผมก็บอกว่า มันไม่มีที่จับนี่   เธอก็บอกว่า  แล้วถ้าหนูให้พี่ทำพี่จะทำมั้ย  ผมก็เงียบ ไม่ได้มองหน้าเธอเลย  ตอนนั้น งงๆ ครับ  แมรี่ก็ ขยับมาใกล้ๆผม มาถอดกางเกงผมออก ผมก็ไม่ได้ฝืน แล้วเธอก็นอนลงกับพื้น ขยับตัวมาเข้าหว่างขาผม แถมจับแท่งผม ไปจ่อร่องเธอเองเลย ผมรู้สึกได้เลยว่า ร่องเธอไม่มีน้ำเลย แมรี่เอามือมาใส่ปากตัวเองและก็บ้วนน้ำลายใส่ ก่อนที่จะเอาไปใส่ร่องเธอ และมาลูบที่ปลายแท่งผม เธอเร่งเร้าให้ผมออกแรงดัน ผมก็ดันใส่ร่องเธอ มันก็เข้าครับ แต่ไม่มีความลื่นอะไรเลย มันหนืดๆ ถ้าคุณเคย เปิดพัดลมจ่อตรงร่องแล้วเสียบแท่ง ผมว่าคุณคงเข้าใจที่ผมบอก  ประมาณนั้นเลย ผมเองก็ไม่ได้มีอารมณ์อะไรมากมาย ร่องเธอไม่ได้ตอดอะไรผมเลย ผมสอยให้ไปอย่างงั้น ไม่รู้ว่าทำไม ดูเธอเสียวจัง  ยิ่งตอนที่เธอเสร็จ เอวเธอนี่ลอยมาติดกับร่องผมเลยครับ  จนถึงตอนนี้ ผมก็ยังไม่รู้สึกว่า ร่องเธอมันลื่นและตอดเลย ผมดึงแท่งผมออก และบอกให้เธอกลับไปส่งผมหน่อย  เธอก็ไป ระหว่างขับรถกลับ เธอก็บอกว่า หนูเห็นพี่กับเนย มีอะไรกันด้วยนะวันนั้น  หื้อ..... ผมรีบอ้อมตัวไปด้านหน้าเธอ แล้วก็ถามว่า จริงเหรอ  เธอก็พยักหน้า แปลกครับ ผมมีอารมณ์ขึ้นมาซะเฉยๆ  เหลือบมองดูรถแล้ว ถนนก็มืด ผมบอกให้แมรี่จอดข้างถนนเลย เธอก็ถามว่าจะทำอะไร พอจอดรถ ผมควักแท่งผมออกมา แล้วยื่นให้เธอ  ผมบอกเธอว่า ทำให้หน่อย  เธอก็ถามผมว่า ทำยังไงล่ะ  ผมไม่อยากเสียเวลาผมเลยบอกว่า แค่ชักก็พอ  แมรี่ก็ชัก  โดยที่เธอนั่งคุกเข่ากับพื้น ผมยืน ไม่นานนักผมก็เสร็จ ผมเอียงหน้าแมรี่ให้หลบตอนผมพ่นน้ำ และบอกให้เธอ เลียจากด้านข้าง เธอก็ทำตาม เสียวสุดๆ  และผมก็ให้เธอไปส่งผม ที่บ้านโจ๊ค รู้สึกสบายตัวนิดหน่อย เหลือบดูเวลา แม่เจ้า.... จะเที่ยงคืนล่ะ  ผมต้องรีบนอนล่ะ

(19;   โปรดติดตามตอนต่อไป

• *
Reply #41 on: November 13, 2010, 10:03:27 am
 (19;   มาต่อกันครับ

เช้าวันรุ่งขึ้น ผมไปฝึกสอน ด้วยอาการอ่อนเพลีย ไม่ใช่เหนื่อยหรอกครับ ผมง่วงนอน  ผมรู้สึกว่าช่วงนั้น เวลาที่ผมเดินเหมือนมีสายตา จับจ้องตลอด มันเป็นความรู้สึกอ่ะครับ  แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรมาก แต่ข่าวที่ผมกับแมรี่ มีอะไรกันนี่สิครับ ดังจนเป็นกระแส ใน ม.3 เลย ผมก็พยายามเงียบ เรื่องนี้มีผมและแมรี่เท่านั้นที่รู้ ผมไม่พูดแล้วจะเป็นใครล่ะ นอกจากแมรี่ ในตอนที่สอน ก็มักจะมีคนแซวว่าผม คบเด็ก ผมหลอก เด็กอะไรงี้ ผมก็เฉยๆนะ เพราะถ้าผมยอมรับมันยิ่งไปกันใหญ่ ผมค่อนข้างเคืองเอามากๆ ประจวบเหมาะเจอแมรี่ ผมเข้าไปถามเธอ และก็ได้คำตอบ ซึ่งมันเป็นความรู้สึกอยากเป็นเจ้าของแบบเด็กๆ แมรี่ วาดฝันให้ผมเป็นแฟนเธอ เป็นจริงเป็นจัง ไม่เหมือนกับที่พบเจอเพื่อผ่านในสังคมที่ผมเคยเจอ ผมไม่รู้จะพูดอะไร นอกจากบอกเธอว่า เรื่องนี้พี่ไม่รู้ว่าแมรี่คิดยังไงนะ แต่พี่ไม่ใช่คนเริ่ม และพี่ก็ไม่ได้รักไม่ได้ชอบแมรี่ด้วย แค่น้องสาวคนหนึ่งเท่านั้นเอง ผมบอกเธอไปอย่างนั้น ผมไม่รู้สึกเสียใจอะไรเลย เฉยๆ แมรี่เองตอนได้ฟัง ผมก็ไม่เห็นว่าเธอจะเสียใจอะไรตรงไหน และเรื่องก็เงียบๆไป  ผมหยุดหมดเลย กับเนยก็ครั้งเดียว ผมไม่อยากให้เกิดเรื่องแบบนี้อีก จนผมฝึกสอนเสร็จ  ผมก็กลับมาอยู่ในวิถีชีวิตเดิมๆอีกครั้ง นั้นคือ เที่ยวๆ กินๆเมาๆ  แต่ก็ยังคงไปเรียนบ้าง และวันนั้น ตอนเย็น ผมจะไปรอซ้อมบาส ซึ่งผมไปก่อนเวลา ผมไปนั่งอยู่ข้างโรงยิม ซึ่งตอนนั้น จะมี นักศึกษา วิ่งรอบสนามกันอยู่  ผมก็เคยวิ่ง เพราะที่วิ่งเนี้ยเป็นการ วิ่งเก็บรอบ ของวิชา กรีฑา คือสมมุติเขากำหนดให้วิ่ง 30รอบ คุณจะมาวิ่งตอนไหนก็ได้ วิ่งเสร็จแล้วก็มาแจ้งกับคนตรวจว่า วิ่งไปกี่รอบแล้ว และไอ้คนตรวจนี่ล่ะ มันก็เพื่อนผม ผมก็ไปนั่งกับมัน ก็นั่งคุยกันไป มันก็บอกว่า เดี๋ยวไปเข้าห้องน้ำแปบนึง ให้ผมตรวจแทนก่อน ผมก็เออๆ ก็นั่งมองหน้าคนที่วิ่งแล้วก็จำหน้าไว้ หลายคนผ่านไป จนมาถึง ผู้หญิงคนหนึ่ง เวลาที่เธอวิ่งผ่านจุดผม เธอจะยิ้มๆ เขินๆ ผมก็ยิ้มให้ด้วย แต่หลายรอบผ่านไป ดูเธอจะยิ้มให้ผมทุกรอบ จนผมเริ่มแปลกใจ รู้จักกันรึเปล่าว่ะ และเพื่อนผมก็มา และผมก็ไปซ้อมบาส จนตอนพักกินน้ำ ผมก็เดินออกมา ก็มีผู้หญิงคนหนึ่งเดินมาหาผม เป็นผู้หญิงตัวไม่เล็กมาก ผิวสีดำแดง เธอบอกว่า เธอชื่อ จิ๊ด  ผมมองหน้าเธอดีๆแล้ว ผมคุ้นนะ ผมเลยทักเธอไปว่า  อ๋อ ที่โรงอาหาร ใช่ครับ จำได้มั้ยว่า ผมเคยเอามาม่าไปส่งให้โต๊ะพวกเธอ เธอก็บอกว่า ใช่ๆ    และเราก็คุยกันสักพัก เธอก็บอกเบอร์โทรให้ผม ไม่ใช่เบอร์เธอหรอกครับ เป็นเบอร์เพื่อนเธอ ผมก็ถามว่า ใคร  เธอบอกว่า โทรไปเดี๋ยวก็รู้เอง  ผมก็งงๆ  จนกลับไปซ้อม ผมมาสังเกตุดูดีๆแล้ว สมาชิกในทีมชาย คนจะหายไป นั้นคือไอ้หนิง  ผมไม่รู้ว่ามันไปไหน ผมเลยไปถามพุ่ม พุ่มบอกว่า หนิง อยู่โรงบาล ผมตกใจมาก เลยถามว่า เป็นอะไร  พุ่มบอกว่า รถล้มน่ะ ไมเ่ป็นไรมากหรอก แค่แผลถลอก ผมก็บอก  เหรอ  แล้วพุ่มก็ถามผมว่า ไปเยี่ยมกันมั้ยซ้อมเสร็จพุ่มก็จะไปอยู่พอดี  ผมก็ไม่คิดอะไรมากครับ ก็จะไปเยี่ยม ซ้อมเสร็จพุ่มก็พาผมขับรถไอ้หนิงที่ขับล้มเนี้ยมาที่ห้องเธอ ดูสภาพรถแล้วก็ไม่หนักอะไรมากมาย พุ่มบอกว่า เดี๋ยวอาบน้ำก่อน ผมก็อือๆ นั่งรอหน้าห้อง พุ่มบอกเข้ามารอในห้องเลย ผมเห็นว่ามันไม่ควร แต่พุ่มก็ดึงมือผมเข้าห้องจนได้  เข้ามาในห้อง พุ่มก็ถอดเสื้อผ้า แบบไม่อายผมเลย และก็เข้าไปอาบน้ำ ประตูห้องน้ำก็ไม่ปิด ผมนั่งอยู่หน้าทีวี มองแบบไม่ตั้งใจ ก็เห็น เพราะพุ่มเปิดแบบให้ผมเห็นจะๆ ผมก็นั่งมองทีวีด้วยมองพุ่มด้วย ตอนนี้ พุ่มเริ่มมี พุงเล็กน้อยแล้วล่ะ ผมก็ขำๆ แต่แท่งผมมันไม่ขำเท่าไรนัก มันแข็งพอตัวเลยล่ะ  ผมเอามือจับแท่งตัวเองไว้ พุ่มหันมา ก็เรียกผมให้ไปอาบน้ำด้วยกัน ผมก็บอกว่าไม่เอา  แต่เมื่อเห็นพุ่มถูสบู่ตรงกลางร่องและก็แหวกให้ผมเห็นแบบนั้น ผมก็ถอดเสื้อถอดกางเกงทันทีเลยครับ ผมเดินเข้าไปกอดพุ่ม พุ่มจูบปากผมทันที มืออีกข้างก็สาวแท่งผม ผมก็ล้วงร่องพุ่ม มันลื่นๆเพราะมีสบู่อยู่ ยิ่งทำให้เกิดอารมณ์ พุ่มราดน้ำใส่แท่งผม ก่อนที่จะก้มลงมาอมแท่งผมไว้เต็มปาก สำนึกชั่วดีของผม มันปิดทำการไปแล้วครับ ผมเอามือจับหัวพุ่มไว้ หลังพิงกำแพง พุ่มโยกหัวใส่แท่งผมไม่ยั้ง ก่อนที่จะลุกขึ้นหันหลังมาให้ผม ผมกำลังจะจ่อแท่งผมใส่ร่องเธอ เสียงโทรศัพท์พุ่มก็ดัง  พุ่มก็นิ่งไปพักหนึ่งและก็รีบออกมารับ  ผมเห็นคุยกันแปบเดียว พุ่มก็บอกผมว่า  พี่บีม กับตุ้มจะไปเยี่ยมพี่หนิงด้วย เขาให้เรารอที่นี่ก่อนรอไปพร้อมกัน ผมถามเธอว่า ตอนไหน  พุ่มบอก อีก 15นาที เป็นคุณจะทำยังไงครับ หยุดหรือทำต่อ  ตอนนั้นผมมันก็บ้านะครับ ผมประคองแท่งผมใส่ร่องพุ่มแบบลวกๆ ทันทีที่เข้าไป เป็นสัมผัสแบบนี้เลยครับ มันมีน้ำหล่อลื่นก็จริงนะครับ แต่มันตึงๆ ผมก็บอกไม่ถูก พุ่มเอาขาอีกข้างเหยียบ โถส้วมไว้ ผมเอามือแบะก้นเธอออก แล้วก็เด้าในท่านั้น มันก็เสียวแบบตึงๆ ไม่มีเวลามาเล่นท่าอะไรมากมายนัก เสียงน้ำดังแจะๆ เนื่องจากผมกับพุ่มเปียกด้วยกันทั้งคู่ เสียงพุ่มครางในห้องน้ำ ฟังแล้วเซ็กซี่ไปอีกแบบ  ผมเอื้อมไปบีบนมเธอ เบาบ้างแรงบ้างสลับกัน เสียงพุ่มบอกกับผมว่า ไว ไว หน่อย ผมรีบเด้าเร็วขึ้นเลยครับ มือเธอเอื้อมมาด้านหลังจับเอวผมให้เด้าสุดๆ แล้วพุ่มก็เสร็จ พุ่มบอกให้ผมรีบๆทำ เดี๋ยวพี่บีมมา ผมก็เร่ง เสียงพุ่มร้อง อื๊ย.....ยาวๆ ก่อนจะบอกให้ผมเสร็จในได้เลย  ผมไม่รอช้าเร่งจนรู้สึกว่า แท่งผมมันกำลังจะพ่นน้ำ แต่อย่างที่บอก ตอนที่เสียบกันแรกๆ ผมรู้สึกตึงๆ และในจังหวะที่เสร็จ ผมมีความรู้สึกว่า ผมกำลังขึ้นสวรรค์เลยครับ แต่ก็ต้องเหมือนถูกถีบตกนรก เมื่อผมรู้สึกเจ็บมากๆ ที่แท่งผม ผมดึงแท่งผมออกมา เลือดเต็มส่วนหัวของแท่งผมเลยครับ  เขาเรียกตรงนี้ว่าอะไรไม่รู้นะครับ ผมตอนนั้นเข้าใจว่า มันเป็นเส้น 2 สลึง ที่มันจะต้องขาด เพื่อให้หัวค.วย เปิดออกอ่ะครับ แล้วยิ่งมันกำลังพองตัวเพราะว่าเสร็จ ผมต้องบีบมันไว้ เจ็บมากๆๆๆครับ เลือดผมไหลแบบไม่หยุดเลย มันข้นและเข้มมาก พุ่มก็ตกใจครับ ถามว่าผมเป็นอะไร ผมเลยบอกว่า สงสัย เส้น 2สลึงมันขาด พุ่มก็ถามว่า จริงเหรอ ผมก็ำพยักหน้า ให้ตายเถอะครับ ผมเองก็ผ่านมาเยอะพอสมควร ผมไม่คิดว่ามันจะมาขาดเอาตอนนี้ พุ่มเองก็ดีใจราวกับว่า เปิดซิงผม  ผมตอนนั้นพูดไม่ออกครับ ค่อยๆล้างเลือดออก ด้วยความเจ็บ ก่อนที่จะรีบแต่งตัวเหมือนเดิม  พุ่มก็ออกมาแต่งตัวเหมือนกัน ระหว่างที่พุ่มแต่งตัว บีมกับตุ้มก็มาครับ ผมก็ทักทายตามปกติ แต่ที่ไม่ปกติคือ บีม แต่งตัวน่ารักมากเลยครับ ใส่ชุดอย่างกับผู้หญิงเลย ผมมองอ้าปากค้างไปเลย บีมเห็นผมก็ยิ้มๆเขินๆ และเราก็ไปโรงบาลด้วยกัน 4คน  ผมนั่งไปกับพุ่ม ก็ไปดูอาการไอ้หนิง มันก็ไม่ได้เป็นอะไรมาก พรุ่งนี้มะรืนก็ออกได้แล้ว  เกือบ 5ทุ่ม เราก็กลับกัน พุ่มก็มาส่งผมที่บ้านโจ๊ค ผมนี่เดินตัวงอเลยครับ เจ็บจริงๆ และโจ๊คก็ชวนผมไปนั่งกินเหล้ากันที่โดมกัน คือตอนนั้นในบ้านโจ๊ค จะมีผู้ชายคนหนึ่งผมไม่รู้จัก ไอ้โจ๊คเลยบอกว่า นี่ ไอ้อ๊อฟ เพื่อนสมัยเด็กๆ มัเพิ่งกลับมาจาก เมืองนอก อ๊อฟ ตัวสูงๆ ล่ำๆครับ แต่หน้าตา จะเอ๋อๆ ผมก็เออ ดีๆ  แล้วเราก็ไปนั่งกินเหล้ากัน ผมก็นั่งกินตามสบายไม่ได้ไปจีบสาว กินไปชิลๆเรื่อยๆ จนตอนจะกลับ ไอ้อ๊อฟ มันไปหิ้วสาวมากจากไหนไม่รู้ น่ารักมากครับ หุ่นก็ดี  มันก็ขอตัวไปก่อน ผมก็นั่งกินกับไอ้โจ๊ค 2คน ไอ้โต ตอนนั้น ไม่สบายเลยนอนที่บ้าน ผมก็คุยกับไอ้โจ๊คเรื่องไอ้อ๊อฟ  และเราก็กลับบ้าน  และตอนเช้า ไอ้อ๊อฟมันก็โทรมาบอกว่า ให้ไปรับมันหน่อย ที่โรงแรม ผมจำชื่อโรงแรมไม่ได้เลยครับ มันอยู่หน้าวัด ทางไปอาชีวะ ไม่ไกลจากห้างเสริมไทยเท่าไรนัก ผมกับโจ๊คก็ไป มันก็ยืนรอตรงหน้าโรงแรมนั้นล่ะ ผมก็เห็นยืนกับสาวเมื่อคืน มาดูตอนเช้า ไม่เปลี่ยนเลยครับ หน้าขาวๆ ชมพูๆ สมส่วนเลยครับ น่ารักมากๆ พอมานั่งในรถ ก็ทักายกัน จนได้รู้ว่า ชื่อ ดาว ก็ไปส่งดาวเสร็จ ไอ้ อ๊อฟก็เริ่ม พล่ามเรื่องมันกับดาวครับ อย่างนั้นอย่างนี้ ผมน่ะไม่ฟังหรอก ไอ้โจ๊คเอง ก็ดูจะฟังผ่านๆ จนวันนั้นผ่านไป
ไม่กี่วันต่อมา ผมก้ไปนั่งกินเหล้ากันอีก และตอนนั้นก็เจอ ดาวครับ ดาวจะเป็นแบบว่า นั่งนิ่งๆเฉยๆ รอเหยื่ออ่ะครับประมาณนั้นเลย ไอ้โจ๊คก็เข้าไปทักทายดาว ตอนแรก งงๆ ครับ แต่พอมองดีๆก็ ทักทายกัน ก็นั่งกินโต๊ะเดียวกัน ไปสักพัก เริ่มเมาๆ มีกระเทยคนหนึ่ง เข้ามานั่งด้วย กระเทยผมสั้นน่ะครับ ไม่ได้แปลงไม่ได้แต่งตัว มาถึงก็ทักทาย กับดาวด้วยการ จุ๊บปากกัน ผมตอนนั้น กำลังตึงๆครับ เห็นเขาทำ ก็อยากทำมั้ง ผมเลยแกล้งงอแง บอกดาวว่า ทำมั่งได้ม่ะ ดาวก็บอกว่า เอาดิ ถ้าเป็นเพื่อนกัน ก็ทำได้  ผมลุกขึ้นดาวก็ลุกขึ้นครับ จุ๊บปากกัน ในร้านโดม คนมองเต็มเลยครับ ผมสร่างเมาไปเลย แต่ดูดาวไม่ได้สนใจอะไรเท่าไร เพราะตอนนี้ ผมกับดาวมีความรู้สึกเป็นเพื่อนกันเลยครับ ไอ้โจ๊ค ก็อยากจะทำมั่ง แต่ดาวบอกว่า ไม่ให้ มันก็ งง  ผมก็ สมองโล่งไปเลยครับ กินกันสักพัก ก้ดูเหมือน จะมีคนมาจีบดาว มาขอนั่งด้วย เขาก็ถามว่า ผมกับดาวเป็นไรกัน ดาวก็บอกว่า เป็นเพื่อนกัน ผมก็ยิ้มๆ และก็บอกว่า เพื่อนกันครับ จีบตามสบายเลย ในใจไม่ได้คิดอะไรเลยครับ เพื่อนก็เพื่อน และเราก็กลับกัน และในทุกครั้งที่ผมไปนั่งกินที่ร้านโดม ผมต้องเจอ ดาวนั่งคนเดียวครับ บางทีมากับน้อง ผมกับไอ้โจ๊ค ก็จะมารวมโต๊ะกันตลอด ช่วงนี้ ไอ้โต จะไม่ค่อยมากินเหล่้ากับพวกผมเท่าไร  ทุกครั้งผมก็จะจุ๊บปากกับดาวเสมอ ไม่มีการแลกลิ้นครับ แค่ จุ๊บ  เริ่มรู้จักกันมากขึ้น ก็มารู้ว่า  ดาวเป็น ลูกพี่ลูกน้องของ แตง  ผมถึงตาโตเลยครับ  และยิ่งดาวบอกว่า สิ้นเดือน แตงจะกลับมาสารคาม ผมนี่ยิ่ง ตื่นเต้นมาก  แต่เก็บอารมณ์นั้นไว้ และวันนั้น ดาวมานั่งกับน้องอีกคน น้องคนนี้ ไอ้โจ๊คแอบเล่าให้ผมฟังในห้องน้ำว่า มันเคยคบและเปิดซิงน้องคนนี้มาก่อน แต่ช่วงนั้น มันคบกับแจงอยู่ เลยเงียบหายกันไป และตอนนั้น น้องคนนี้ไม่ได้แต่งตัวแบบนี้ แบบว่า ยังใสอ่ะครับ แต่ตอนนี้ อ่ะโห้ ชุดสายเดี่ยว กระโปรงยีนต์ เอ็กซ์ครับ  น้องคนนี้ ชื่อว่า อ้อน โจ๊คบอกว่า ไม่รู้จะพูดกับอ้อนยังไง ก็เลยอยากให้ผมบอกอ้อนให้หน่อยว่า ตอนนี้ มันยังว่างอยู่ ผมก็ เออๆ เราก็มานั่งคุยกันปกติครับ ผมก็เห็น อ้อนเหลือบมอง โจ๊คอยู่่บ่อยๆ หน้าตาอ้อนก็ไมไ่ด้ น่ารักอะไรมากมาย เฉยๆอ่ะครับ ไม่ใช่สเป็กผม ตอนกลับ เราก็พากันไปส่งดาว ไอ้โจ๊คตอนนี้ เมาเละครับ ผมเอามันกลับไปบ้านก่อนไปนอน ก่อนออกมา มันยังย้ำผมอีกว่า อย่าลืมนะ ผมเลยบอกมันว่า เดี๋ยวจะเอามาส่งให้ถึงที่เลย  และผมก็กลับไปห้องดาวอีกครั้ง ในห้องเธอตอนนี้ มีผู้ชายวัยรุ่นมาจากไหนไม่รู้ครับ อีก 3คน ดาวก็นั่งคุย   ส่วนอ้อน เมาไม่ต่างจากไอ้โจ๊คเลยครับ นอนสิ้นสภาพ ผมก็ไปนั่งข้างๆอ้อน บอกไปตอนนี้ ก็คงไม่รู้เรื่องหรอก เธอจะรู้สึกตัว และก็พูดตอนที่สะดุ้งตื่นมาฉี่ ตอนแรกดาวบอกให้ผมไปดูอ้อนหน่อย ผมก็ เอ่อ....ดูคนเมาฉี่ บ้ารึเปล่า ผมก็ปล่อยเธอฉี่นั้นแระ พอเธอออกมา คิดดูครับว่า กางเกงในทับกระโปรงยีนต์เดินออกมา อือหื้อ ไอ้พวกนั้นมองกันใหญ่เลยครับผมต้องรีบไปช่วยอ้อน  จนเธอมานอนตรงตักผม กอดตักผมไว้ ราวกับคนรัก ผมเหลือไปดู สะโพกเธอ ตรงก้นก็เปียกๆ เมามากอ่ะครับ ฉี่ใส่กระโปรง อ้อนก็ถามแบบคนเมาๆว่า พี่โจ๊คอยู่ไหน ผมก็บอกว่า อยู่บ้าน อยากไปหาเหรอ เธอก็พยักหน้า ผมก็หันไปถามดาว ตอนแรกดาวไม่อยากให้ผมกลับไป เพราะ เธอก็อยากให้ผมอยู่เป็นไม้กันหมา กันไอ้ 3ตัวนี้อยู่เหมือนกัน ผมก็บอกว่า เดี๋ยวจะรีบกลับมา ซึ่งห้องดาวกับบ้านไอ้โจ๊ค ห่างกันไม่ไกลมากนัก ผมก็ประคองอ้อนขึ้น มอไซค์ ตอนนั้น ก็เกือบเช้าแล้วครับ  ผมก็ให้อ้อนกอดเอวผมไว้ จะได้ไม่ตก อ้อนก็กอด แนบเนื้อสิครับ นมดันหลังเต็มๆ ผมก็รีบขับ พอถึงบ้านไอ้โจ๊ค เงียบๆครับ ผมก็บอกให้อ้อนเดินตามมา เพราะไอ้โจ๊คนอน ห้องไอ้ตุ๊ก ผมเดินขึ้นไป ไอ้โจ๊คหลับแล้วครับ ผมเดินไปตบหน้า ไปสะกิดเท่าไร ก็ไม่ตื่น ผมเลยถามอ้อนว่า เอาไง จะนอนนี่หรือว่าจะให้พี่ไปส่ง  อ้อนก็บอกว่า นอนนี่ พี่ก็มานอนด้วย ผมก็ อ้าว...  ทำไมล่ะ  อ้อนก็บอกว่า มานอนด้วยกัน คือเตียงที่ไอ้โจ๊คนอน มันนอนได้ 2คนอ่ะครับ ถ้าผมนอนด้วย ก็ไม่ได้แล้ว ผมเลยบอกว่า เดี๋ยวผมไปนอนข้างล่าง อ้อนก็บอกว่า งั้นปูผ้า นอนล่างเตียงด้วยกัน ดูสติเธอจะกลับมาบางส่วนแล้วสิ  ผมก็ปูผ้าให้ แล้วให้อ้อนนอน เธอก็ดึงผมลงไปจูบ กลิ่นเหล้าเต็มปากผมเลย เธอดันลิ้นเข้ามาในปากผม แรงมาก เสียงหายใจก็แรงมาก ผมแทบจะเมาอีกรอบ ผมดึงหน้าตัวเองออก แล้วก็มองเธอ ที่ตอนนี้ หน้าตายั่วยวนเหลือเกิน ผมเลยบอกเธอว่า โจ๊คมันอยากทำกับอ้อนนะไม่ใช่พี่  อ้อนก็ดันบอกผมว่า  แต่อ้อนอยากทำกับพี่  แล้วเธอก็ดึงผมไปจูบอีกครั้ง มือก็ล้วงจับแท่งผม ผมก็ไม่สงบอารมณ์แล้วครับ ผมล้วงจับร่องเธอทันที เปียกแฉะๆเลยครับ ทั้งฉี่ทั้งอะไรอีกมากมาย  อ้อน กางขายกเอวขึ้น รับนิ้วที่ผมเสียบ ผมเสียบนิ้วผมเข้าออก ก่อนที่จะดึงกางเกงในเธอออกไปอย่างง่ายดาย เอวเธอเด้งขึ้นเด้งลง สะโพกก็กะแทกกับพื้น ที่มันเป็นไม้ มันก็สั่นๆน่ะครับ ผมเหลือบไปมองไอ้โจ๊ค มันนอนตะแคงหันไปฝั่งนู่น ผมไม่ใส่ลีลาอะไรมาก นอกจากงัดแท่งออกมา แล้วเสียบใส่ ไม่ยากเย็นเท่าไรนัก ผมสอยเธอในท่านั้น ร่องเธอ บีบรัดตลอดเวลา เสียงหายใจ พ่นออกมาแรงมาก ทั้งห้องเต็มไปด้วยกลิ่นเหล้าเลยครับ อ้อน ร้องเสียงครางเบาๆ อ๊ะๆๆ จนเธอเสร็จไป ผมพลิกตัวลงมานอนแล้วก้ดันเสียบเธอจากด้านข้าง ให้้อ้อนหันไปทางไอ้โจ๊คแล้วผมก็เด้าๆ ก่อนที่ผมจะเสร็จคาร่องเธอ  และอ้อนก็หลับไปเลยครับ ผมก็หลับไปกับอ้อนเฉยเลย  มารู้สึกตัว ก็ตอน ไอ้โจ๊ค เอาขามาเขี่ยผม แท่งผมมันยังเสียบขาร่องอ้อนอยู่เลย ไอ้โจ๊คมองหน้าผมแล้วก็บอกว่า  สรุปว่า เอาเองซะงั้น   ผมก็กลัวมันจะโกรธผม ผมก็ขอโทษมันใหญ่เลย  มันก็บอกว่า ไม่เป็นไร กุไม่ได้โกรธ แต่กุโกรธที่มรึงไม่ปลุกกุ  ผมบอกว่า ปลุกแล้วแต่ไม่ตื่น  มันก็เออๆ ผมก็ใส่กางเกงในให้อ้อนที่นอนหลับเป็นตายแล้วก็ห่มผ้าห่มให้ ก่อนที่ผมจะอาบน้ำ  และก็ออกไปกินข้าวกะไอ้โจ๊คกัน  เราก็ไมไ่ด้โกรธเคืองอะไรกันครับ คุยกันได้ทุกเรื่อง แต่เรื่อง จับหญิงมาสวิงกิ้ง เนี้ย ผมกับโจ๊ค ไม่เอาหรอกครับ ไม่ค่อยชอบ จะทำก็ทำไป พอกลับมา ก็เห็น อ้อน ตื่นแล้ว นั่ง เงียบๆคนเดียว ผมก็เอา ขนมกับข้าวมาให้  ดูเธอจะอายๆผม โจ๊คมันก็ไม่ได้พูดอะไร ผมเลยปล่อยให้มันอยู่กัน 2คน และผมก็ลงมาข้างล่าง นั่งดูทีวี แต่ก็ยังได้ยินเสียงเตียงมันดังจากข้างบน ผมก็ หัวเราะ เบาๆ หึหึ

(39;  โปรดติดตามตอนต่อไป

Reply #42 on: November 13, 2010, 10:10:42 pm
ขอบคุณคับทั่น
นึกว่าโดนอุ้มไปพร้อมบอร์ดเก่าซะแล้ว  (17;

• *
Reply #43 on: November 14, 2010, 02:13:27 pm
 (00;  ผมทรมานมากเลยครับ เพราะเนื้อเรื่องมันจะไม่ปะติดปะต่อกัน

แต่ตอนนี้มาต่อกันเถอะครับ

และหลังจากผ่านวันนั้นไปอีก ผมก็ไปเที่ยวกินดื่มที่โดมราวกับว่าเป็นบ้านอีกหลังเลยทีเดียว และผมก็ได้รู้จัก เหมียว เป็นรุ่นน้องของดาว เหมียวเป็นคนอวบๆ หน้าตา หมวยนิดๆ แต่ขาวเลยครับ เหมียวจะเป็นคนพูดจาแบบว่ากวนๆอารมณ์สักหน่อย และอีกอย่างที่เข้าทางผมคือ เหมียวจะเป็นคนพูดจา สองแง่สองง่าม ซึ่งผมเองก็พูดจาแบบนั้นเหมือนกันนะในบางที และไม่นาน เราก็พูดจาถูกคอกัน จนพูดจาเกินเลยไปถึงคำว่า เสียบกัน พูดออกมาหน้าตาเฉยเลยครับ ผมไม่ได้เริ่มก่อน แต่บทสนทนาก็ไม่ได้กร่อย ก็เป็นคำพูดลองเชิงเท่านั้นเอง โจ๊คมันเริ่มรู้สึกได้ว่า เหมียว มีใจให้ผม มันก็ชอบเน้นคำว่า ไปเสียบกันให้มันจบๆไป ซึ่งเหมียวเองก็ชอบบอกว่า ป่ะ พี่ ไปเสียบกัน ผมเองรู้สึกว่า อะไรที่มันได้มาง่ายๆมันไม่ค่อยจะท้าทายเท่าไร ผมก็แกล้งเล่นตัวไป ไม่ได้ต้องการจนหมดความสำคัญ ผมเองก็มีลีลาในการเล่นตัวนิดหน่อยไม่ได้ง่ายๆ เอิ้กๆ  แต่ก็ไม่เชิงว่าไม่เอา หลังจากกินดื่มกันเสร็จ เราก็ไปบ้านโจ๊ค เหมียวมาคนเดียวครับ ดาวไปกับใครไม่รู้อีกคน ในบ้านตอนนั้นมีผม โจ๊ค และ โต เราก็ไปนอนคุยกันบนเตียง แม่ไอ้โจ๊ค ซึ่ง ไม่อยู่  ก็นอนคุยกัน 4คน โจ๊คกับไอ้โต ก็พยายาม ปั่นอารมณ์ ให้เหมียวเต็มที่ ด้วยคำพูดที่ตรงๆเลยครับ ผมตอนนั้นง่วงด้วยครับ ก็ไม่มีอารมณ์เท่าไร คือตอนนั้น ถ้าใครจะเอาเหมียวก็เอาเลยครับผมคิด  จนโจ๊คมันเห็นผมง่วงทำท่าจะนอน มันกับโต ก็ลงไปข้างล่าง ทิ้งผมกับเหมียวอยู่ด้วยกัน  ก็ไม่มีอะไรมากครับ เหมียวก็บอกว่า เสียบกันเถอะ ผมเพียงแค่ถอดกางเกง เหมียวก็ห่มผ้าไว้และก็ถอดของเธอ ผมขยับไปไปนอนทับเธอ แล้วก็จ่อที่ร่องเธอแบบไม่รีบเท่าไร ร่องเหมียวตอนที่จับจะเล็กๆ เรียวๆ ผมพยายามจะขอดู แต่เธอไม่ให้ดู ร่องเธอไม่เ่ปียกเลยครับ  ผมดันเข้าไปก็ฝืดๆ  ง่วงก็ง่วง แต่แท่งก็ยังแข็งอยู่ ก็ทำๆไป หน้าตาเหมียวก็ไม่มีอารมณ์สักนิด แถมยังเร่งให้ผมรีบเสร็จอีก ผมเลยบอกว่า ไม่มีอารมณ์ จะเอาอะไรมาเสร็จล่ะ  แล้วผมก็ดึงแท่งผมออก ตรงส่วนหัวแท่งผม มันแห้งแบบว่า ปิดหนังหุ้มไม่ได้เลยครับ หลังจากแต่งตัวได้สักพัก ผมก็ไปส่ง เหมียว กลับมาก็ไม่ได้นอนอ่ะครับ หญิงโทรมา ชวนผมไปเที่ยวที่แก่งเลิงจาน มันเป็นคล้ายทะเลสาบกว้างๆ บอกไม่ถูกเพราะผมก็ไม่ค่อยได้ไปเท่าไร และตอนนั้นก็ง่วงด้วย เราไปกัน 3คน มีเพื่อน หญิงไปด้วยอีกคน หญิงวันนี้ ขับรถ เก๋งมารับผมเลย ด้วยความที่บ้านเธอรวย  ผมไม่ได้เจอเธอตั้งนานแน่ะ หญิงก็ยังน่ารักเหมือนเดิม ผมไปก็ได้แต่นอน พอหญิงถามว่า ทำไมง่วง ผมก็บอกว่า ไปนั่งกินเหล้ามาเมื่อคืนยังไม่ได้นอนเลย ดูหน้าตาหญิงจะเศร้าๆเมื่อรู้ว่าผมไปนั่งกินแล้วมีสาวมาคุยด้วย แต่ก็ยังยิ้มได้ จนผมเองก็รู้สึกสบายใจปนความรู้สึกผิด ตอนนี้เธอไมไ่ด้ถามผมแล้วว่า เมื่อไรจะคบกับเธอจริงๆจังๆ ตอนนี้เธอก็ดูมีความสุขดี  จนตอนบ่ายๆ หญิงก็ไปส่งเพื่อนและก็พาผมไปห้องเธอ  ผมไปก็นอนเลยครับ หญิงก็มานอนกอดผม ผมก็กอดเธอไว้ ง่วงมากกว่าจะคิดอย่างอื่น แต่เมื่อหญิงจัดการถอดกางเกงผมออก แท่งผมมันก็พร้อมสู้ทันทีเลยครับ  หญิงอ้าปากอมแท่งผม เต็มปาก อารมณ์เธอรุนแรงเหลือเกิน เธอดูดแต่ล่ะที ผมนี่งอตัวเลยครับ เสียวสุด แต่ต้องสะดุ้งครับ เมื่อหญิงเอาลิ้นไปแตะ ตรงรอยแผลที่ผมบอกว่า เส้น2สลึงมันขาด ตอนนี้ มันเป็นปุ่มแผลเป็นอ่อนๆด้วย เวลาที่แตะ ผมจะรู้สึกไวกว่าที่อื่น  หญิงก็ถามว่า เป็นอะไร ผมพูดไม่ออกครับ จะให้บอกว่ายังไงดีล่ะ ได้แต่หลับตาและก็บอกว่า ไม่รู้เหมือนกัน  หญิงเองก็ไม่ได้ใส่ใจ เพราะเวลาที่เห็นผมสะดุ้งทุกคร้งที่เอาลิ้นแตะเธอก็ชอบใจ คิดว่าผมเสียว จนผมบอกว่า อย่าเอาปลายลิ้นแตะ ให้เอา แถวกลางๆลิ้นเลียดูดีกว่า หญิงก็ทำ มันจะนุ่มๆและลื่นๆเสียวมากเลยครับ  หญิงถอดเสื้อเธอออก ก่อนที่จะถอดชุดชั้นในตาม เธอจัดแจงตัวเองหมด อย่างช้าๆ ผมจ้องมองเธออย่างหลงไหล น่ารักมากๆครับ แล้วหญิงก็จับแท่งผมยัดเข้าร่องเธอ รู้สึกอุ่น และบีบแน่น หญิงขย่มช้าๆ ไม่เร่งรีบ ผมอ้าปากงับนมเธอมาดูดกิน อารมณืที่ตอนเช้าไม่มีเลย แต่ตอนนี้ มันพุ่งสูงจนผมเองก็เริ่มกระหายเต็มที่แล้วล่ะครับ  ผมจับเอวหญิงให้กระแทกแท่งผมแรงๆ หญิงทำหน้าตาได้อารมณ์จริงๆครับ สักพักเธอก็เสร็จ เธอก้มมาดูดปากผม กลิ่นเหล้ายังไม่หมดเลยครับ แต่ดูดกันไปได้ใจจริงๆ ผมจับหญิงให้ออกจากตัวผม และขยับไปเสียบจากด้านหลัง ที่มันชื่นชอบ หญิงโก้งโค้งหันบั้นท้ายมาหาผม ผมเอามือจับก้นเธอแบะออกและเสียบแท่งเข้าไป และออกแรงเด้าใส่ เบาๆ หญิงตอนแรก เอาแขนตั้งไว้ ก่อนที่จะทิ้งตัวลง หน้าแนบที่นอน ปล่อยให้ผมเด้าเองเลย จะด้วยความเมาค้างหรืออะไรไม่รู้ผมทำเท่าไรก็ไม่เสร็จ แท่งผมมันก็แข็งเวอร์  หยิง เสร็จไป 4รอบแล้ว ผมก็ยังไม่ถึงสักที เหงื่อแตกเต็มไปหมด ผมก็หยุด และก็ดึงแท่งผมออก เข้าไปล้างในห้องน้ำ หญิงก็ถามว่า ไม่เสร็จเหรอ  ผมก็บอกว่า อือ สงสัยเมาค้าง  และผมก็ให้หญิงเข้าไปล้าง ผมลงมานอนบนเตียง แท่งผมมันยังแข็งอยู่เลย หญิงออกมาเห็นแท่งผมก็คว้า ไปดูด อย่างที่ผมเคยบอก  บางครั้งเวลาผมเสียบเท่าไรก็ไม่เสร็จ แต่เมื่อมาใช้ปากอม เพียงครู่เดียวก็เ้สร็จ และตอนนี้ ผมก็จะเสร็จแล้วครับ ผมบอกหญิงว่า จะเสร็จแล้ว หญิงก็ยิ่งดูดสลับเลียให้ผม จนผมเสร็จพุ่งออกมาเยอะมากครับ หญิงก็กลืนจนหมด ผมนอนแน่นิ่งด้วยความเหนื่อย แต่แท่งผมมันก็ไม่ได้อ่อนลงแต่อย่างใด หญิงเห็นดังนั้น ก็ขึ้นมาขย่มแท่งผมต่อ ผมเสียวแบบจั๊กจี้ อดทนจนเธอเสร็จ หญิงพยายามจะทำให้ผมเสร็จอีกรอบ แต่ผมบอกว่า ไม่เอาแล้ว  และเราก็เข้าไปอาบน้ำด้วยกัน ออกมานอนคุยกัน และตอนเย็น หญิงก็ไปส่งผมที่บ้านโจ๊ค ผมกลับมานั่งคิดเรื่องหญิงแล้ว ความรู้สึกผูกพันมันเริ่มมีแล้วสิครับ ผมว่าผมเริ่มรักหญิงซะแล้วสิ คิดในหัวตลอดว่า จะบอกดีมั้ยนะ ไม่กล้าบอก และก็กลัวเป็นแฟนที่ดีให้ไม่ได้ด้วยสิครับ เลยเงียบๆไว้ และกลางคืนเวลาของผมมันก็เริ่มอีกครั้ง ไปกินเหล้ากันอีกแล้วครับ แต่ครั้งนี้ ดาวเป็นฝ่ายโทรมาชวนผม เพราะจริงๆแล้วพวกผมก็ไม่ได้มีเงินไปกินกันทุกวันหรอกครับ ถ้าไม่มีก็หยุด แต่วันนี้ ดาวบอกว่า มีเหล้าเหลือ คงไม่เสียเงินมากเท่าไร ผมกับโจ๊คก็ไป ไอ้โตไม่ไป ไปถึงก็เห็น ดาวและก็ เหมียว และน้องอีกคน หน้าตาไม่ดีแถมพูดจาไม่ดีด้วย คือ สำหรับผมนะครับ ผู้หญิงที่ผมบอกว่า หน้าตาไม่ดี หรือว่า ขี้เหร่ น่ะ ถ้าคนปกติมองนั้นคือ โคตรน่ากลัวอ่ะครับ เพราะผมเป็นคนที่แบบว่า ผู้หญิงหน้าตาดีหมดอ่ะ หน้าตาธรรมดา ผมก็ว่าน่ารัก แต่ถ้าน่ารักเนี้ย จะบอกว่า น่ารักสุดๆๆ  แต่คนนี้ ขี้เหร่เลยครับ ผมไม่ถูกชะตาสักนิด จะเป็นพวกพูดจา แบบว่า ฉันสวยอ่ะ หยิ่ง ไม่ได้ดูหนังหน้าตัวเองสักนิด ไอ้โจ๊ค ยังไม่ชอบเลยครับ กวนตีนเกินไป ผมก็คุยกับดาวซะส่วนใหญ่ เพราะเหมียววันนี้ ดูเงียบๆไป และขากลับ ดาวก็กลับกับน้องขี้เหร่ื ที่ผมไม่จำแม้กระทั่งชื่อ ผมกับโจ๊ค ก็พาเหมียวกลับมาบ้านโจ๊ค ไอ้โจ๊คมันรู้อะไรดี ก็ขึ้นไปนอนบนห้องแม่มัน ส่วนผม ตอนแรกจะพาเหมียวไปห้องไอ้ตุ๊ก แต่ไอ้ตุ๊กไม่กลับบ้าน ผมเลยปูที่นอน นอนข้างล่าง มาสังเกตุอีกที ไอ้โต ไม่อยู่ ไม่รู้ไปไหน ผมก็นอนกับเหมียวที่นอนเดียวกัน  เหมียวก็อ้อนให้ผมเสียบเธอ ผมก็เอาเลยครับ คราวนี้ ร่องเธอเปียกไม่เหมือนเมื่อเช้า  บีบและรัดมากกว่าตอนเช้าอีก แต่เราก็ทำกันใต้ผ้าห่้มเพราะไม่รู้ว่าจะมีใครมาตอนไหน ผมเร่งสอยใส่เธอ คราวนี้ เสียงครางเหมียว ก็ดังออกมาแล้วครับ อ่าห์....หลับตาได้อารมณ์จริงๆ ผมชอบปากของเหมียวมากเลยครับ มันเล็กน่าจูบผมจูบไปเด้าไป และอาการไม่เสร็จก็มาอีกแล้วครับ ผมจำได้ว่า ผมเด้าจนเหนื่อยไม่เสร็จสักที จนมองไปนอกกระจก เริ่มเช้าแล้วครับ ผมก็ยังเด้าอยู่ ระหว่างที่เด้าๆอยู่ ก็ได้ยินเสียง ไอ้ตุ๊ก เดินลงบันไดมา มันพูดขึ้นมา ผมกับเหมียวสะดุ้งเลยครับ  พี่กรนอนข้างบนก็ได้นะ ผมจะกลับบ้านแล้ว  ผมหันไปตามเสียง และมันก็เดินขึ้นห้องเหมือนเดิม ผมกับเหมียวตกใจหมดเลยครับ เพราะตอนนั้น เราห่มผ้าห่มก็จริง แต่ ผมคร่อมเธออยู่ ขาเหมียวยังโผล่ออกมานอกผ้าห่มเลย  เหมียวก็ยิ้มๆ และก็เร่งให้ผมทำให้เสร็จไวๆ  ผมก็สอยเลยครับ เจอความรู้สึกตื่นเต้นแบบนี้ ผมก็พ่นเต็มร่องเหมียวเลย ร่องเธอก็บีบรัดได้อารมณ์ดีมากๆ ผมจูบกับเธอนานมาก จนแท่งผมอ่อน และหลุดออกมา เหมียวก็ใส่กางเกง  เราก็นอนกอดกันสักพัก ไอ้ตุ๊กก็ออกไป ผมก็เลยพาเธอขึ้นไปนอนห้องไอ้ตุ๊ก  พอขึ้นไปถึง แปบเดียวก็หลับครับ แต่ผมน่ะ ไม่หลับ ผมเปิดเสื้อเธอดู เหมียวใส่ชุดชั้นในตัวใหญ่ๆ ผมก็แง้มดูหัวนม T-T หัวนมสีชมพู สวยมากเลยครับ แต่เธออวบๆมันเลยมองเหมือนคนอ้วน ผมก็นอนกอดเธอที่นอนตะแคงอยู่ มือก็บีบนม เหมียวก็เหมือนจะรู้สึกตัว ก็เอามือมาบีบมือผม  และเราก็หลับไป

โปรดติดตามตอนต่อไป  (16; 

Reply #44 on: November 14, 2010, 06:52:26 pm
ขอบคุณครับ มาต่ออีกเรื่อยๆนะครับ
ปล.ผมว่าเอาไปแบ่งเป็นตอนๆดีมั้ย นี่รวมๆแล้วได้ 30 กว่าตอนแล้วนะเนี่ย