close buttonclose buttonclose button
เพื่อนกับเมียเก็บอาการได้ดี

เพื่อนกับเมียเก็บอาการได้ดี

เรื่องเสียว · 37168

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรื่อง ของคนมีอายุนะครับ เมียผม 45 ผม50 เรื่องมีอยู่ว่าเมียผมกับเพื่อนผมแอบเย้ดกันมาจริงๆแล้วจะว่าแอบก็ไม่นาใช่ นะเพราะเองก็เต็มใจให้เมียเย็ดกับอื่นอยู่แล้ว ผมเองก็เคยพาชายเดี่ยวมาเย็ดเมียนับสิบบางครั้งก็แลกคู่กันผมและเมียชอบเป็น ทุนเดิมอยู่แล้วส่วนมากผมจะนั่งดูเมียถูกเย็ดแล้วจิบเบียร์ไปพอชายเดียวแตก ในหีเมียผมชอบเข้าเลียแล้วเย็ดซ้ำชอบมากเวลาหีเมียเลอะน้ำควยคนอื่น
ผมได้แอบดูเพื่อนคนนี้เย็ดกับเมียผมมาบ่อยมากและตื่นเต้นเมื่อทั้งคู่แอบนัด เย็ดกันทั้งในบ้านและนอกบ้านเพื่อนผมคนนี้มากินเบียร์ที่บ้านผมประจำแต่เขา ทั้งสองอยู่ต่อหน้าผมเขาจะเก็บอาการได้ดีมากพูดคุยธรรมดาเหมือนไม่ไรเกิด ขึ้นยิ่งทำให้ผมตื่นเต้นไปใหญ่ เมื่อผมเงี่ยนมากๆก็แกล้วออกไปซื้อของแล้วแอบกลับมาแอบดูเขาเย็ดกันผม แอบกลับมาเข้าในโรงรถห้องนอนผมติดกับโรงรถผมแอบทำรูเอาไว้ทั้งคู่เข้าไป เริ่มบทรักกันในห้องเมียผมยืนถ่างขาเย็ดหน้าไอ้วิทเพื่อนผมก็แน่ละใครได้ เลียหีเมียผมจะติดใจเพราะหีเมียอวบโกนหมอยแคมหีจะช้ำหน่อยเพราะโดนเยอะแต่ ก้น่าเลีย สักพักเมียผมก้บอกว่า พี่วิทพอแล้วเย็ดสาเถอะเดี๋ยวพี่ชัยกลับมาอดเย็ดกันพอดี ไอ้บอกเมียผมว่า ได้เลยสาชู้รักถ่างหีออกอีกสาพี่จะเย็ดท่ายืน แล้วทั้งสองเย็ดกันอย่างมันเมียผมครางตลอดว่า พี่วิทขา...สาเสียวหีเย็ดหีเมียเพื่อนแบบนี้มันมั้ย มันจะสาหีสาสุดยอดเย็ดมันควยเหลือเกินสาละจ๊ะแอบเย็ดกับเพื่อนผัวชอบควย เพื่อนผัวมั้ย ชอบค่ะพี่วิทแอบเย็ดกันแบบนี้สะใจตื่นเต้นเย็ดสาแรงๆค่ะจะแตกแล้ว แต่ผมก็ต้องรีบถอยออกจากโรงรถก่อนเพราะหากเขาเย็ดกันเสร็จก็จะออกไม่ได้ เพราะเราตั้งวงกันหน้าบ้านสักพักผมกลับมาสองคนนั่งดืมเหมือไม่ไรเกิดขึ้นแน่ ละคงจะแตกสบายใจกันทั้งคูส่วนผมก็แอบเข้าป่าข้างทางจักการรูดว่าวสะ

Offline phon

• Sr. Member
    • เสียว: 2
    • Email
 (00;สุดยอด

Offline por4100

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
แน่นอนยอดมาก (00;