close buttonclose buttonclose button
แรกเสียวสวิงกิ้ง

แรกเสียวสวิงกิ้ง

เรื่องเสียว · 25362

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 14, 2010, 11:58:28 am

เมื่อประมาณต้นปีที่ผ่านมานี่เองครับ เพื่อนสนิทของผมคนหนึ่งมาจากตจว. แวะมาหาผมที่บ้านพัก ในวันหยุดเสาอาทิตย์ พอตกเย็นเพื่อนก็มาถึงพร้อมกับมีผู้หญิง 2 คนมาด้วย เพื่อนแนะนำอีกคนที่ผมไม่รู้จัก เธอชื่อ เอ (นามสมมุติน่ะครับ) อายุประมาณ 21 ปี ส่วนอีกคนคือน้องสาวเพื่อน ผมรู้จักมานานแล้วแต่ไม่เคยเห็นมา 3 ปีแล้ว พอทักทายกันเสร็จผมก็พาทั้งหมดไปกินข้าวกันที่ร้านอาหารใกล้ๆบ้านผม เรากินเบียร์กันไปประมาณ 11-12 ขวด ก็เริ่มตึง ๆ กันแล้ว เอก็ขอตัวไปเข้าห้องน้ำ พวกเราที่เหลือก็คุยกันต่อว่าน้องเพื่อนผมต้องมาด้วยเพราะว่าพ่อแม่ของเอไว้ ใจน้องเพื่อนจึงให้มาเที่ยวด้วย ซึ่งเพื่อนผมนี่มีอะไรกันกับเอ มานานแล้ว ด้วยความช่วยเหลือของน้องสาว คุยกันสักพักเอก็ยังไม่มาจากห้องน้ำ เพื่อนผมเลยขอตัวไปตามหน่อย สักครู่เพื่อนก็กลับมาบอกว่าเออ้วกออกมาเลยต้องพากลับบ้านไปนอน ผมก็เรียกเก็บเงินและกลับบ้านกัน(สรุป คืนนั้นอดเที่ยวเพราะ เอ เมา)

จากนั้นผมกับน้องสาวเพื่อนก็ดวดเบียร์กันต่อที่บ้านจนหมดไปหลายขวด น้องเพื่อนดูท่าจะเมาแล้วเพราะลิ้นเริ่มจะพันกัน ผมก็เหมือนกัน น้องขอตัวไปเข้าห้องน้ำ ผมก็เริ่มเก็บข้าวของไปเรื่อย ๆ จนน้องเดินย่องมาแบบ เซ ๆ กระซิบบอกว่าพี่มาฟังอะไรนี่สิ ผมเดินตามไปพอถึงช่วงห้องนอนก็ได้ยินเสียงผู้หญิงร้องด้วยความเสียวตลอดเวลา น้องกับผมเลยนึกสนุก น้องชวนผมไปแอบดูกัน ด้วยความเมาของเราทั้งคู่จึงเริ่มย่องไปดูกัน ที่หน้าต่างห้องนอน แต่มองไม่เห็นเพราะผ้าม่านบังมิดเลยครับ ผมเลยชวนน้องเพื่อนปีนดูจากช่องลมด้านบนน้องเพื่อนเริ่มปีนดูก่อนบนหลังโต๊ะ ทีวี วันนั้นเธอใส่กระโปรงยีนสั้นมาก พอปีนขึ้นไปผมก็เห็นตั้งแต่ขาขาวเรียวจนถึงกางเกงในเธอเลย เสียงในห้องก็ดังไม่ขาดระยะเพราะกำลังขย่มกันถึงพริกถึงขิง(มั้ง) โดยการกระซิบบอกของน้องเพื่อน พอน้องหันไปดูต่อ ผมก็ดูของเธอไปด้วยจนควยผมมันแข็งจะระเบิด สักพักเธอหันมาเห็นผมกำลังดูของเธออยู่ เธอนิ่งแต่ก็ไม่ว่าอะไร เธอเลยให้ผมขึ้นดูบ้าง ในช่วงที่เธอกำลังลงมาน้องเธอเซเล็กน้อยผมต้องพยุงเพื่อไม่ให้เกิดเสียง มือเธอเลยควานหาที่จับมาควยผมโดยไม่ตั้งใจ ผมเลยแกล้งกระซิบบอกว่าเดี๋ยวมันก็แตกกระเด็นออกมาโดนหรอก เธอกลับตอบว่าก็ให้มันแตกมาซิ ไม่กลัวเลอะหรอก ผมได้ใจเลยเอามือล้วงกระโปรงเธอ เธอทำหน้างงแต่ไม่ว่าอะไร พอผมเริ่มขยับนิ้วเขี่ยเธอก็ร้องอึ๊ เบาๆ แล้วก็บอกว่าทำเถอะเพราะกางเกงในเธอมันแฉะตั้งแต่ตอนปีนดูแล้ว จากนั้นบทรักของเราก็เริ่มขึ้นทั้งสอดใส่กันนานพอสมควร จนเสียงห้องเพื่อนเงียบไป (สรุปผมไม่ได้ดูซะงั้น) น้องก็กระซิบบอกว่าใกล้จะออกแล้ว ใกล้แล้ว แล้วผมก็ต้องตกใจอีกครั้งเมื่อเงยหน้าเห็นเพื่อนกับเอกำลังเปิดประตูออกมา จากห้อง ผมเห็นรูปร่างของเอทั้งขาวและสูงพอๆกันกับน้องเลยแต่หน้าอกจะใหญ่กว่าจนเกิน หุ่นไปมาก ประมาณ 36 นิ้ว เห็นจะได้ พอน้องเห็นคนทั้งสองก็ตกใจเหมือนกัน แต่เพื่อนผมก็บอกว่าไม่เป็นไร จะไม่บอกพ่อกับแม่หรอก ให้ทำต่อไปกำลังได้อารมณ์มาก เอก็พยักหน้ารับเช่นกัน พอถึงตอนนี้ผมไม่สนใจแล้วเอาก็เอาวะ ผมมองเอดูเธอร่านมาก เธอยืนส่ายหีของตัวเองให้เพื่อนผมใช้มือให้พร้อมกับทำหน้าเสียวไปด้วยมันได้ อารมณ์มาก จนผมจวนจะน้ำแตก น้องเพื่อนผมก็พลิกขอขึ้นขย่มเองบ้าง คราวนี้เธอควบไม่หยุดแบบขึ้นสุดลงสุด จนเธอร้องบอกว่า จะออกแล้ว ๆ จวนแล้ว ผมก็กระแทกสวนขึ้น แล้วหูผมก็ได้ยินแว่วๆว่า เอขอเพื่อนผมมาร่วมวงด้วยนะ เพื่อนผมเลยพาเอมาที่หัวผมแล้วให้เอคร่อมที่หน้าให้ผมใช้ลิ้นให้ เท่านั้นเองเสียงน้องสาวเพื่อนซึ่งขย่มควยผมอยู่ก็ร้องออกมาว่า ออกแล้ว น้ำแตกแล้ว แล้วเธอก็ฟุบลงที่หลังของเอซึ่งนั่งคร่อมหน้าผมอยู่ ผมก็เลียเอต่อ แต่เพื่อนผมที่ยืนอยู่ข้างๆ ก็เอาควยของมันยัดใส่ปากน้องสาวตัวเอง น้องก็ดูดให้เพื่อนผมทั้งที่ตัวเองยังคร่อมทับควยของผมอยู่ ผมจึงเริ่มกระดกเอวสวนใส่เธอ เธอก็เริ่มตอบรับกลับด้วยการขมิบเป็นระยะๆ ส่วนเอก็บี้โหนกอูมขนดกกับดั้งผมจนเธอร้องครวญครางว่าน้ำแตกแล้ว แล้วเธอก็แช่โหนกของเธอกับปากของผมแล้วบอกว่าให้ดูดให้แห้งเลย ผมก็ทำตามทีนี้เพื่อนผมก็ร้องเบาๆ ว่าน้ำแตกแล้วเหมือนกัน พี่ปล่อยใส่ปากเลยนะน้องนะ ผมมองไม่เห็นหน้าน้องแต่ได้ยินเสียง อื้อในลำคอ แล้วเพื่อนผมก็ร้อง แตกแล้ว ..ผมเลยกระแทกสวนน้องไปไม่กี่ที ก็ออกตามเพื่อนไปด้วยเต็มรูของน้องเลย..... น้องเธอไม่ยอม รีบกระดกเอว ยึกๆเป็นการใหญ่ พร้อมกับบอกเอว่า หันมาดูดนมให้หน่อย เอดูดให้หน่อย พอเอหันไปดูดให้เท่านั้นเธอก็ร้องว่า เสียว เสียวจัง น้ำจะแตก อีกแล้ว โอ๊ย...โอ๊ย...น้ำแตกอีกแล้ว แล้วน้องเค้าก็ครางซะเสียงหลงเลย

พอเสร็จกิจพวกเราก็พากันไปนอนบนเตียงนอน คู่ใครคู่มัน พอนอนได้ซักพักไม่นาน น้องเพื่อนก็รูดควยผมจนพองขึ้นมาอีกจนต้องสู้กันต่อคราวนี้น้องเพื่อนผมเธอ ขย่มเพื่อนบ้าง ผมเลยอัดเข้าทางประตูหลังของน้อง เธอร้องบอกว่าค่อยๆก่อน ผมเลยดึงออกมาใหม่แล้วให้เอดูดให้จนเยิ้ม แล้วค่อยๆดันเข้าใหม่ กว่าจะเข้าได้เล่นเอาของผมแทบหัก คราวนี้ผมก็เริ่มโยกเบาๆ จนแรงขึ้นเรื่อยๆ จนผมเกือบจะกระฉูดอยู่แล้ว เอ ก็ร้องบอกว่าเอามาออกในปากเธอเลย ผมจึงรีบชักออกมายัดใส่ปากเธอจนมันพ่นข้างในปากเธอจนไหลออกมาทางข้างปาก ดูเธอมีความสุขมาก น้องสาวเพื่อนก็ขย่มไม่หยุดจนเธอบอกว่าจะแตกแล้วนะ จะแตกแล้ว แตกแล้วววว เสียงนี่ดังมากๆ ......แล้วเธอก็ฟุบลง เราต่างนอนกอดคู่ใครคู่มันจนหลับไป พอตื่นขึ้นมาเราก็ดูเยๆกันเหมือนไม่มีอะไรเกอดขึ้น ..จนเพื่อนผมกลับไป เราไม่พูดถึงเรื่องนี้กันเลย

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile
Reply #1 on: October 15, 2010, 07:31:40 am
thank you