close buttonclose buttonclose button
พอคิดว่าเป็นเมียอยู่ในเหตุการณ์ มันแข็งขึ้นเองเลย

พอคิดว่าเป็นเมียอยู่ในเหตุการณ์ มันแข็งขึ้นเองเลย

เรื่องเสียว · 28262

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรื่องที่เกิดขึ้น มันเป็นความบังเอิญรึป่าวก็ไม่รู้ครับ คือยังงี้ครับ เมื่อเดือนก่อน เพื่อนผม(ขอสมมติชื่อ ก.นะครับ)โทรมานัดไปกินเหล้ากัน ปกติก็เคยกินกันอยู่เป็นประจำ แต่ครั้งนี้เมียมันมาด้วย ซึ่งผมและกลุ่มเพื่อนๆก็รู้จักกันอย่างสนิท เพราะเคยไปมาหาสู่ที่บ้านไอ้ ก.เป็นประจำอยู่แล้ว พวกผมถือว่าเป็นรุ่นใหญ่กันแล้วครับอายุเกือบ 40 กว่ากันแล้ว เมียไอ้ ก.ก็ 40 อัพแล้วครับ พวกเรากินเหล้ากันตั้งแต่ 2 ทุ่ม แถวถนนเกษตรนวมินทร์นี่เองครับ มีกันทั้งหมด 5 คน ระหว่างที่นั่งกินกัน ไอ้ ก.มากระเซ้าแหย่เมียมัน จนเป็นที่น่าอิจฉาของทุกคน มันพูดจาแหย่ 2 แง่ 2 ง่าม ทำนองนั้น จนมันดึกมาก เลยพากันหาที่กินใหม่ ไอ้ ก.มันชวนพวกเราไปหาห้องคาราโอเกะส่วนตัวร้องเพลง ฟังเพลงกันไป เพื่อนผมอีกคน ขอเรียก ข.แล้วกันนะครับ มันบอกว่า"ดึกขนาดนี้จะหาที่ไหนวะ ไปบ้านมึงเลยดีม๊ะ" ไอ้ ก.มันปฏิเสธ เพราะลูกมันนอนกับแม่ยาย แต่มันมีสถานที่ให้เราไป ผมเห็นผมโทรคุยกับใครซักคน แล้วพวกเราก็รีบไปกัน พอถึงสถานที่ จริงๆมันปิดแล้ว เพราะดึกขนาดนี้ แต่ก็มีพนักงานลงมารับพวกเราขึ้นไป พวกเพื่อนๆ พากันแซวไอ้ ก.ว่ามันมีเส้นมีสาย ปกติดึกมากๆ หาที่ไปนั่งกินเหล้ายากอยู่แล้ว พอเปิดห้องไอ้ปุ๊บก็กินกันต่อ เมียมันก็ทำทางจะมีอาการมึนๆ แต่ไม่มากครับ ด้วยความที่ไอ้ ก.มันพูดแหย่เมียมัน แล้วพารมาถึงพวกเรา เพื่อนผมอีกคน มันเลยรำคาญ มันรู้สึกอิจฉา เพราะในกลุ่มก็มีเมียมันคนเดียวที่เป็นผู้หญิง ถึงแม้จะมีอายุซักหน่อย แต่เมียมันก็ยังดูโอเค ในสายตาผมและเพื่อนๆ มันพูดยุไปยุมา วนเวียนเกี่ยวกับเรื่องแก้ผ้าตลอด จนไอ้ ข.มันได้ใจ "เฮ๊ย! พูดอยู่นั่นแหละ แน่จริงมึงจังเมียมึงแก้ผ้ากันเห็นเลยซิวะ" ผมเห็นเมียมันทำหน้าทำตาเหมือนจะหลับ เอนไปเอนมาเล็กน้อย และแทนที่ไอ้ ก.มันจะปฏิเสธ มันกลับท้าดวลกันอีก มันบอกว่าถ้าเมียกูกล้าจับเมียกูแก้ผ้าตรงนี้ แล้วมึงกล้าชักเว่าตรงป่าว แลกกัน มึงกล้า กูก็กล้า" เรื่องนี้ผมคิดว่ามันกลายเป็นเรื่องธรรมดาไปแล้ว เพราะบางทีที่พวกเราเคยไปเที่ยวหมอนวดกัน นั่งห้องรวม แก้ผ้ากินเหล้าด้วยกันกับสาวๆ กันมาแล้ว ผมมีความรู้สึกว่าไอ้ ก.เหมือนมันตั้งใจจะให้เมียมันแก้ผ้าต่อหน้าพวกผมจริงๆ แล้วเหตุการณ์มันก็เป็นจริงครับ เพื่อนผมมันเอาจริง มันปลดเสื้อผ้าออก ให้เห็นควยที่ยังเหี่ยวๆ อยู่ พวกผมทนไม่ไหวพากันหัวเราะ ฮาขำกลิ้งกันใหญ่ ส่วนไอ้ ก.มันจัดแจงปลดเสื้อผ้าเมียมันออก จนพวกผมเห็นนม เห็นหม้อกันหมด ยอมรับเลยครับว่ายังโอเคอยู่ มีพุงนิดหน่อยตามอายุ นมคล้อยนิดๆ แต่ยังดูดีมากครับ ไอ้เพื่อนผมคนนั้นมันเดินเอาควยเหี่ยวๆ มายืนต่อหน้าเมีย ไอ้ ก.ทำยังไงมันก็ไม่ขึ้น ไอ้ ก.เลยจับมือเมียมันเข้าไปรูด ควยเพื่อนผม จากอาการที่ไม่ค่อยกล้าแสดงออก จับๆ ปล่อยๆ ไม่ทำให้ ควยมันแข็งขึ้นมาได้ ผมเห็นไอ้ ก.มันกระซิบเมียมัน แล้วจับเมียมันลุกขึ้น ให้เพื่อนผมที่โชว์ควยมันกอด มันทั้งกอดทั้งจูบ ทั้งขยำต่างๆนาๆ ส่วนเมียไอ้ ก.ก็จับควยมันรูดช้า จนคราวนี้มันเริ่มเห็นผล เมียไอ้ ก.รูดควยเพื่อนผม จนมันเกร็งกระตุก มือบีบก้นเมียไอ้ ก.แน่น แล้วก็ส่งน้ำรักพุ่งออกมา เมียมันรีบเข้าห้องน้ำล้างมือ แต่ไอ้ ก.ไม่ให้เมียมันใส่เสื้อผ้าหรอกครับ คราวนี้ ให้เมียมันวนนั่งกับทุกคน ได้จับได้สำผัส ผมเองไม่รู้ว่ามีความต้องการหรอกครับ เพราะมันเมามากทำยังควยก็ไม่แข็งแน่ งัดออกมาก็อายเพื่อนๆป่าว แต่ขณะที่ผมนั่งรถแท็กซี่กลับบ้าน หลังจากกินกันจนเสร็จ ผมกลับมานึกถึงเมียผม ถ้าอยู่ในสภาพแบบนั้น คือแก้ผ้านั่งกินเหล้ากับพวกผู้ชายที่แก้ผ้าเหมือนกัน แต่ไม่ยุ่งกัน เพียงแค่ใช้มือรูดควยให้ผู้ชายจนเสร็จเหมือนเหตุการณ์ที่ผมได้เจอมาไม่นาน ผมกลับมีอารมณ์ขึ้นมาทันที ไม่รู้ว่าเป็นความคิดวิตถารรึป่าว แต่มันเป็นอารมณ์ความต้องการที่เกิดขึ้นมาชั่ววูบจริงๆครับ มีใครเป็นแบบผมบ้างครับเนี่ย ขอบคุณที่อ่านนะครับ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile