close buttonclose buttonclose button
เมียเอาคนอื่นให้เรานั่งดู

เมียเอาคนอื่นให้เรานั่งดู

เรื่องเสียว · 41272

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผม เป็นคนหนึ่งที่สมหวังตามที่ตั้งใจ คืออยากให้เมียเย็ดกับคนอื่นให้เราดู เรื่องมีอยู่ว่าผมคุยกับเมียเรื่องนี้มานานมากจนเมีย ok ก็เลยลองให้เมียเลือกผู้ชายเอง เมียขอลองกับเพื่อนร่วมงานของเขา ผมก็เลยติดต่อพูดคุยกับพี่เขาให้มากินเหล้ากันที่บ้านวันเสาร์เย็นนั้นเรา กินกันพอตึงๆ ก็เลยบอกไปต่อข้างนอกดีกว่าให้พี่เขาจอดรถไว้ที่บ้านเอารถของผมไปคันเดียว ผมให้เมียไปอาบน้ำแต่งตัวมาใหม่ วันนั้นเมียใส่กระโปรงยีนสั้นและเสื้อสายเดี่ยว ระหว่างทางผมเห็นพี่เขาแอบมองเมียผมหลายครั้ง แทนที่ผมจะขับไปร้านอาหารผมกลับขับรถเข้าม่านรูดพี่เขาตกใจมากถามว่าเข้ามา ทำธุระหรือ ผมตอบว่าเปล่าเข้ามาจะให้พี่เย็ดกับเมียผมงัยไม่อยากหรือ พี่เขาเงียบแล้วถามว่าจริง ๆ หรือ หลังจากนั้นเราก็เข้าห้องกัน ปรากฏว่าเมียผมและพี่เขาเขินผมไม่ยอมเย็ดกันซะแล้ว ผมเลยขอตัวไปอาบน้ำ ประมาณ 10 นาทีผมก็ออกมา ที่นี้เองภาพที่เห็นคือทั้งสองคนต่างเลียหี ดูดควยให้กัน แต่พอเห็นผมทั้งคู่ก็หยุด ผมต้องบอกตามสบายเลย จากนั้นทั้งคู่ก็เย็ดกันแบบไม่สนใจผมเลยเย็ดกันหลายท่าประมาณ 10 นาที พี่เขาก็แตกข้างในเลยเขาบอกตื่นเต้นมาก หลังจากนั้นผมก็รีบเข้าไปต่อ สรุปคืนนั้นเมียผมโดยควยพี่เขาและของผมเสร็จไปหลายเที่ยว ส่วนผมกับพี่เขาได้ร่วมน้ำสาบานในหีเมียผมไปคนละสองครั้ง ก่อนกลับพี่เขาขอบคุณผมเป็นการใหญ่บอกว่าไม่คิดไม่ฝันว่าจะได้เย็ดกับเมียผม เพราะคิดมานานแต่ไม่กล้า หลังจากนั้นผมกับพี่เขาก็ช่วยกันเอาควยกระแทกหีเมียผมอีกหลายครั้ง รับรองว่านี่คือเรื่องจริงครับ

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
สั้นๆกระชับดีครับท่าน

Offline _ZeeDZaD_

• Hero Member