close buttonclose buttonclose button
แอบเสียวกับเพื่อนแฟน

แอบเสียวกับเพื่อนแฟน

เรื่องเสียว · 64723

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ดีค่ะ อ่านเรื่องมาหลายเรื่องเสียวของเพื่อนๆมาหลายเรื่องแล้วไม่นึกว่าจะได้มา เล่าเรื่องของตังเองบ้าว อิอิ...เริ่มเลยนะคะ คือเรื่องมันมีอยู่ว่าวันนั้นเป็นวันเกิดนู๋เองค่ะแฟนพาไปเที่ยววันเกิดมา พอกลับถึงบ้านแฟนนู๋ก็ให้ของขวัญวันเกิด(ล่อ!!!กันน่ะ)ทั้งที่เคยให้มาหลาย รอบแล้ว อิอิ แฟนนู๋เค้าก็ทำกับนู๋แบบเดิมๆเหมือนทุกครับ้ที่ทำน่ะแหละค่ะ แต่วันนี้ดันเกิดเรื่องที่ไม่คาดคิดเกิดขึ้นน่ะสิคะตอนแรกน่ะแฟนนู๋เค้านัด กับเพื่อนว่าจะไปซื้อของด้วยกันแต่เพื่อนกับไม่มาตามนัดแฟนนู๋กับนู๋เลย ล่อ!!!กันแต่พอล่อ!!!ได้ซักพักเพื่อนแฟนมันดันเข้ามาเห็นนู๋กำลังล่ะกับแฟน น่ะค่ะแต่แฟนนู๋กับนู๋ไม่รู้หรอกนะคะมารู้ตอนแฟนกลับไปต่างจังหวัดแล้ว(แฟน ทำงานอยู่ต่างจังหวัดน่ะค่ะนานๆกลับมาที)ที่รู้ก็เพราะว่าเพื่อนแฟนมันดัน ส่งเมลมาว่าเห็นนู๋ล่อ!!!กับแฟนหมดแล้ว ถ้ามันจะขอล่อ!!!บ้างจะเป็นอะรัยมั้ยเพราะว่าไหนๆก็เห็นหอยเห็นนมนู๋หมดแล้ว ให้มันล่อแค่ครั้งเดียวคงไม่เป็นอะไรใช่มั้ยตอนแรกนู๋ก็ตกใจมากเพราะว่าของ สงวนของนู๋ทุกอย่างนอกจากแฟนแล้วยังไม่เคยมีใครเห็นมาก่อนเลยนู๋อายมากเลยก็ เลยด่ามันไป(ด่าทางเมลน่ะค่ะ)แต่มันก็ยังตามตื้ออีกพูดแต่เรื่องเก่าๆว่า เห็นหมดแล้วทำมัยจะให้ไม่ได้ล่ะจะให้มันแค่เห็นแค่นี้หรอน่าจะให้มันล่อซัก รอบมันว่าของมันใหญ่บาวกว่าแฟนนู๋อีกไม่อยากลองหรอพอตอบเมลกันได้ซักพักก็ เปลี่ยนมาคุยกันทางMแทนคุยไปคุยมานู๋ก็เริ่มชักอยากจะลองซะแล้วสิ อยากลองว่าใหญ่กว่ายาวกว่านี่มันจะเสียวกว่ามันกว่ารึปล่าวอยากเห็นด้วยว่า มันจะน่าจับเหมือนของแฟนนู๋มั้ย นู๋นอนคิดซัก2-3วันเลยตัดสินใจนัดเพื่อนแฟนเข้ามาที่บ้านแฟน ตอนแรกก็กลัวอยู่นะคะว่าจะเป็นอะรัยมั้ยนัดกันมาล่อที่บ้านแฟนตัวเอง แต่วันนั้แม่แฟนนู๋เค้าเลิกงานดึกน่ะค่ะ เลยคิดว่าน่าจะปลอดภัย นู๋กับเอก(เพื่อนแฟนชื่อเอกน่ะค่ะ)เลยนัดกันตอน1ทุ่มให้เข้ามาที่บ้านแฟนเลย เค้าบอกอีกด้วยนะคะว่าให้นู๋แก้ผ้ารอเค้าได้เลยเค้าจะเอาดุ้นยาวใหญ่ของเค้า ไปทำให้นู๋มีความสขเอง พอถึงวันนั้นนะคะนู๋รุ้สึกตื่นเต้นมากเลยแต่ก็ไม่กล้าที่จะแก้ผ้ารอ แหมมันก็มีอายมั่งสิคะเพราะนอกจากแฟนแล้วยังไม่เคยโดนใครเย็อีกเลยจะให้แก้ ผ้ารอดุ้นคนอื่นคงไม่ใจกล้าขนาดนั้น แต่ใจใจน่ะคิดนะว่าเมื่อไหร่จะถึง1ทุ่มซักที พอ1ทุ่มเท่านั้นล่ะหัวใจแทบวายเลยล่ะค่ะ คนที่เข้ามากลับไม่ใช้เอก แต่เป็นต้น เพื่อนแฟนอีกคนน่ะค่ะ เค้าบอกว่าที่เล่นเป็นเอกน่ะเพราะกลัวว่าเป็นเค้าขอแล้วนู๋จะไม่ให้เค้า ล่อ!!!พอพูดจบเท่านั้นแหละนู๋ยังไม่ทันได้พูดอะไรเลยเค้าก๋ปิดหน้าจอคอมนู๋ แล้วก็ดึงนู๋ไปกอดเฉยเลย กอดเฉยๆก็ดีสิคะนี่มัอเค้านะทั้งจับนมทั้งล้วงหอยปากก็ประกบจูบนู๋นู๋ได้แต่ ส่งเสียงอู้อี้อยู่ในคอ มันทั้งเสียวทั้งกลัวเลยค่ะตอนนั้น ซักพักนู่ก็หมดแรงเพราะความเสียวจากนิ้วที่เค้ามอบให้ในใจก็นึกว่ามาถึงขนาด นี้แล้วจะเอกหรือต้นก็ช่างมันเหอะ ขอลองดุ้นใหม่หน่อยแล้วกันนู๋เลยปล่อยให้เค้าสำรวจร่างกายนู๋ให้พอใจแล้ว เค้าก็ถอดกางเกงของเค้าออก นู๋ตกใจมากเลยค่ะว่าอะไรจะใหญ่ขนาดนั้นหอยนู๋จะรับไหวหรอน่าจะใหญ่กว่าของ แฟนตั้ง2เท่าได้มั้ง แล้วก็บอกให้นู๋ลองจับของเค้าดู เฃแล้งเค้าก็ถามนู๋ว่าเป็นไงบ้างใหญ่กว่าของแฟนนู๋มั้ย นู๋อายไม่กล้วพูดได้แต่พยักหน้ารับ แล้วเค้าก็กดหัวนู๋เอาหน้านู๋ถูกับดุ้นยาวใหญ่ของเค้าแล้วก็บอกให้นู๋ลองดูด ดุ้นของเค้าว่าจรสชาติเหมือนของแฟนนู๋รึปล่าว มันเค็มๆน่ะค่ะนู๋ว่ารสมันก็เหมือนกันนะ แต่อันนี้น่ะมันใหญ่คับปากกว่าเยอะเลย เวลารูดขึ้นรูดลงน่ะมันก็รูดได้เยอะกว่า จับสนุกมือกว่าด้วยมันเต็มกำเลยล่ะค่ะ แต่ของแฟนนู๋น่ะจะไม่เต็มกำแบบนี้จับไม่ค่อยสนุกมือเท่าไหร่ นู๋ดูดได้ซักพักเค้าก็จับนู๋ถอดเสื้อผ้าออกเหลือแต่ตัวปล่าวๆเลยล่ะ ทั้งที่เค้ายังใส่เสื้อเชิตแขนยาวใส่ไท้อยู่เลย นู๋ถามเค้าว่าถำไมไม่ถอดออกเค้าบอกว่าแบบนี้แหลพเหมือนในหนังญี่ปุ่นดี อิอิ นู๋ก็ว่าได้อารมดีมีผู้ชายใส่สูทมาล่อหอยนู๋ พอพูดจบเค้าก็จับดุ้นยาวใหญ่ของเค้ามาจอที่หอยนู๋ แล้วก็ดันทีเดียวมิดด้ามเลยล่ะค่ะมันแน่นมากเลย รู้สึกดีกว่าของแฟนนู๋มากเลยล่ะค่ะที่มันเข้าไปทีเดียวมิดด้ามคงเพราะน้ำนู้ เยอะมั้งคะ เพราะเห็นเค้าบอวว่าน้ำนู๋เยอะมาก จะไม่ให้เยอได้ไงล่ะค่ะก็เค้าบี้แตดนู๋ไม่ยอมปล่อยเลนตอนนู๋ดูดกล้วย!!!เค้า อยู่น่ะ แล้วเค้าก็เริ่มซอยพอเริ่มเท่านั้นแหละนู่ถึงกับสดุ้งเพราะความเสียวแบบที่ ไม่เคยเจอมาก่อนเลย นู๋ร้องครางไม่หยุดเลยเค้าเริ่มซอยแบบเบาๆแล้วก็เริ่มถี่ขึ้นนู๋ก็ได้แต่กอด เค้าแล้วก็ร้องครางแบบไม่หยุดปากเพราะความเสียวที่เค้ามอบให้น่ะค่ะเค้า ล่อ!!!นู๋ท่าธรรมดาจนนู๋ถึงคาดุ้นเค้าไป1รอบเต็มๆเลย พอเค้าเห็นว่านู๋เสร็จไป1รอบแล้วเค้าก็จับนู๋เปลี่ยนท่าเป็นท่าหมาน่ะค่ะ เค้าล่อ!!!ท่าหมากับนู๋แรงมากแล้วก็เร็วมากด้วยจนนู๋พูดไม่เป็นภาษคนเลยล่ะ ค่ะมันเสียวจริงๆเสียวจนลืมตัวเลยล่ะค่ะเค้าล่อ!!!ท่านี้นานมากจนนู๋ถึง อีกรอบแล้วเค้าก็พูดว่าเค้าไม่ไหวแล้วจะให้เค้าปล่อยน้ำที่ไหนนู๋ได้แต่ส่าย หน้าค่ะมันเสียวมากจนนึกอะไรไม่ออกแล้วเค้าก็ปล่อยน้ำหื่น!!!ของเค้าเข้ารู ของนู๋เต็มๆเลยมันรู้สึกดีมากเลยค่ะมันอุ่นๆรู้สึกว่าน้ำเยอะมากเลยแล้วเค้า ก็ซอยต่อซักพักจนดุ้นเค้าอ่อนคารูนู๋เลยล่ะค่ะ แล้วเค้าก็ใส่กางเกงกลับทันทีเลยเค้าบอกว่าวันหลังจะนัดเวลามาล่อ!!!ใหม่น่ะ ค่ะ แหม...ผู้ชายอะไรก็ไม่รู้ล่อเราเสร็จก็กลับเลยแทบจะไม่พูดอะไรเลยดูสิ เค้าว่ากลัวจะมีคนที่บ้านแฟนมาเห็นน่ะค่ะแต่ช่างเหอะค่ะก็ตอนแรกเราก็คุยกัน ในเอ็มแล้วล่ะค่ะว่าล่อกันสนุกๆเท่านั้นเอง อีกอย่างนะนู๋ก็รักแฟนนู๋มากด้วยแต่ที่นัดกันมาล่อน่ะก็แค่คิดว่าล่อกัน สนุกๆคงไม่เป็นอะไร นู๋คงไม่มีวันลืมความสุขที่เค้ามอบให้ในวันนั้นแน่ๆค่ะ ถ้ามีใครมาขอล่อ!!!อีกก็ว่าจะให้นะ อิอิ อยากลองไปเรื่อยน่ะค่ะว่ามันจะเหมือนกันซักกี่คน ดูอย่างแฟนนู๋กับต้นสิคะยังไม่เหมือนกันเลยอยากลองแบบใหม่อีกน่ะค่ะ อิอิ คงจะไม่มีใครว่านู๋ร่านหรอกนะนะคะมันเป็นความสุขสาวนตัวน่ะค่ะ ไปก่อนนะคะวันนี้มีเวลาว่างจะเล่าเรื่องหลังจากนี้ให้ฟังอีก

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: October 13, 2010, 09:39:08 am

Offline por4100

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: October 17, 2010, 06:40:21 am
ขอบคุณ อ่านแล้วเสียวมาก

Offline nut123

• Newbie
  • *
Reply #3 on: October 19, 2010, 05:20:01 pm
ขอไปล่อบ้างได้ไหมครับ (2;

Offline VULCA

• Hero Member
Reply #4 on: October 22, 2010, 01:34:17 am
ขอบคุณครับ เยี่ยม  (16;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #5 on: October 23, 2010, 08:35:55 am
ขอบคุณครับ