close buttonclose buttonclose button
ติดใจสาวใหญ่

ติดใจสาวใหญ่

HEEBAN · 76282

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline HEEBAN

• Newbie
  • *
    • เสียว: 1
    • View Profile
on: October 11, 2010, 08:20:16 pm
       #1 ประวัติย่อๆ (ส่วนตรงนี้คือความเป็นมาของตัวผม คนที่ไม่ชอบอ่านข้ามได้นะครับ)
       อาจจะเป็นความโชคดีบนความโชคร้ายของผมก็ได้ ผมกำพร้าแม่ตั้งแต่12ปี แม่ผมเป็นนางพยบาลส่วนพอ่ผมเป็นครูสอนระดับมัธยมโรงเรียนขนาดเล็กที่บ้านนอก พอแม่ผมเสียได้1ปีพ่อผมก็ย้ายไปสอนในเมืองเป็นโรงเรียนใหญ่ ตอนแรกจะเอาผมไปอยู่ด้วยแต่ตากับยายไม่ยอม ผมก็เลยต้องอยู่กับตายายโดยมีน้าพรคนสวย(น้องสาวแม่)เป็นคนดูแล พ่อผมสอนที่นั้นได้ปีกว่าก็จดทะเบียนสมรส(ไม่ได้จัดงาน)กับแม่หม้ายลูกหนึ่งที่แก่กว่าพ่อผม3ปี ชื่อครูติ๋มเป็นคนสวย สูง ตัวใหญ่(อวบนิดๆ) ลักษณะภายนอกจากที่เคยเห็นเวลาผมไปโรงเรียนของพ่อ ผมคิดว่าครูติ๋มต้องเป็นคนดุ และเจ้าระเบียบเพราะครูติ๋มจะแต่งตัวดูดีมากและเห็นนักเรียนเดินหลบตลอด หลังจากนั้นพ่อผมก็มาบอกกับตายายเรื่องเมียใหม่และจะพาผมไปนอนที่บ้านครูติ๋มสัก5คืน ตากับยายก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่ตอนนั้นผมโกรธมากคิดว่าพ่อไม่รักแม่แล้ว ผมก็ไม่ยอมไปและหลังจากนั้นทุกเดือนพ่อก็มากับครูติ๋มเห็นคนที่บ้านก็คุยกันดี แต่ผมจะหนีไปที่อื่นทุกครั้ง จนผ่านไป6เดือนพ่อผมก็มากับครูติ๋มเหมือนเดิมโดยจอดรถหน้าบ้านแล้วประตูหน้าทั้งสองข้างก็เปิดออกพ่อผมกับครูติ๋มก็ออกมาโดยมีน้าพรออกไปต้อนรับ ตอนนั้นผมแอบมองอยู่ที่หน้าต่างชั้นสองห้องน้าพร ผมก็เตรียมตัวจะออกจากบ้านแต่แล้วก็มีบางอย่างที่สะกดผมไว้ ประตูหลังเปิดออกแล้วมีผู้หญิงคนหนึ่งเดินออกมาเป็นเด็กม.ปลายแก่กว่าผมน่าจะ2-3ปีได้มั่ง คือตอนนั้นผมอยู่ม.3 ตัวไม่ใหญ่มาก(ผมโตเร็วมากตอนอยู่ม.ปลาย) เป็นเด็กม.ปลายที่สวยมากๆ(ดูจากทรงผม)สวยกว่าครูติ๋มอีก แต่ทุกอย่างคล้ายกันมาก วันนั้นผมไม่หนีไปไหนนอนนิ่งๆคิดถึงแต่ใบหน้าของเธอคนนั้น ผมไม่มั่นใจว่าเขาเรียกว่ารักแรกพบหรือเปล่าผมตกอยู่ในภวังค์อยู่นาน จนผมสะดุ้งตื่นเพราะน้าพรเข้ามาในห้องแล้วจูงมือผมไปข้างล่างที่ห้องรับแขก นั่งกันพร้อมหน้าทุกคน ทุกคนสีหน้ามีแต่ความสุข แต่ผมรู้สึกประหม่ามาก "เป็นไงพ่อหนุ่มน้อยเราไม่เคยคุยกันเลยนะ หนีหน้าตลอดเลย" เป็นน้ำเสียงเป็นมิตรมาก พูดเพราะ แล้วรอยยิ้มก็จริงใจมาก มันต่างจากที่ผมคิดไว้อย่างมาก ผมคิดว่าครูติ๋มต้องเป็นคนที่หน้ากลัว ต้องเป็นแม่เลี้ยงที่ใจร้าย จากนั้นผมก็กล้าคุยด้วยมากขึ้น แต่สิ่งที่ผมสนใจและแอบมองเสมอคือลูกสาวของครูติ๋ม ชื่อว่า พี่เก๋ (คนนี้คือคนสำคัญในชีวิตผมมาก แต่ผมจะเล่าให้ฟังทีหลัง เพราะผมจะเล่าถึงสาวใหญ่ก่อน) แล้วหลังจากนั้นผมก็ไปนอนบ้านครูติ๋มบ่อยมาก
(มีต่อนะครับ)

Offline Lerdkiat

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: October 11, 2010, 08:37:29 pm
 (1; (1; (07;thank

• Newbie
  • *
Reply #2 on: October 12, 2010, 09:14:43 am
      #2 เล่นไม่เกรงใจกันเลย
      ตอนนั้นผมอยู่ม.5 อีกปีกว่าๆก็ต้องเข้ามหาลัย ผมตั้งใจว่าจะต้องเข้าเรียนคณะวิศวะให้ได้ แล้วจะต้องไปเรียนที่เดียวกับพี่เก๋ด้วย พี่ก๋ของผมเรียนคณะพยาบาล(ปี1)ที่มหาลัยชื่อดังในหาดใหญ่ พ่อหวังไว้กับผมมากเลยไปขอให้ผมมาเรียนในตัวเมือง ตากับยายและน้าพรก็ยอมเพราะคิดถึงอนาคตของผม แต่ตอนนั้นพ่อกับครูติ๋มอยู่คนละโรงเรียนกัน พ่ออยู่ที่เดิมส่วนครูติ๋มย้ายไปรับตำแหน่งรองผอ.อีกโรงเรียนหนึ่ง ผมก็เลยต้องไปเรียนที่โรงเรียนครูติ๋มเพราะเป็นถึงรองผอ.สามารถฝากผมเข้าเรียนกลางเทอมได้ง่ายกว่าพ่อ ผมต้องไปโรงเรียนพร้อมกับครูติ๋มโดยรถเก๋ง ส่วนพ่อไปรถกระบะคนเดียวเพราะโรงเรียนพ่ออยู่อีกทางนึง ตั้งแต่ผมเริ่มคุยกับครูติ๋มเมื่อครั้งก่อนโน้นผมเลยรู้ว่าครูติ๋มเป็นคนใจดี ไม่ถือตัว และคุยสนุก ทุกเช้าครูติ๋มจะชวนผมคุยไปตลอดทางและผมก็ชอบคุยกับแกมากด้วย แต่ที่ชอบมากกว่าคือขาอ่อนของครูติ๋มมันขาวมากและเนียนมากด้วย คือก่อนขึ้นรถผมก็เห็นแล้วว่ากระโปรงครูติ๋มยาวถึงเข่า แต่พอขึ้นรถกระโปรงจะต้องล่นมาอยู่ที่กลางขาอ่อนทุกที ผมคิดว่าแกตั้งใจให้ผมดูนั้นแหละ และผมก็ชอบมากด้วยสิเพราะบางทีก็มีการขยับหุบเข้าบ้าง อ้าออกบ้าง และมีอีกเรื่องหนึ่งที่ครูติ๋มชอบบ่นลอยๆให้ฟังบ่อยๆก็คือเรื่องสุขภาพของพ่อที่พึ่งเข้าโรงพยาบาลเมื่อ3เดือนก่อน หมอบอกว่าเป็นโรคความดัน และโรคที่เกิดจากความเครียดอีก2-3โรค ไม่ถึงกับอันตรายมากแต่ก็ต้องรักษาสุขภาพให้ดีๆ ในใจผมตอนนั้นอยากจะนั่งอยู่ในรถนานๆ แต่ก็คงจะทำไม่ได้ เพราะไม่ถึง20นาทีรถก็ถึงโรงเรียน จากนั้นเราก็แยกย้ายกันและตอนเย็นผมก็ต้องกลับเองเพราะผมต้องเรียนพิเศษ
       และตอนที่ผมอยู่ที่นี่แบบถาวรครบ1เดือน(เมื่อก่อนจะมาอยู่เป็นครั้งคราว เดือนละครั้งสองครั้ง) และผมก็ได้เจอเหตุการที่ไม่มีวันลืม โดยทุกคืนผมจะออกไปดูละครกับพ่อและครูติ๋ม ละครนะผมไม่ติดหรอกแต่ที่ติดน่าจะเป็นหอยครูติ๋มมากกว่า เพราะครูติ๋มจะชอบใส่กางเกงผ้ายืดที่ผู้หญิงใส่เต้นแอโรบิก ยาวเลยเข่าขึ้นมานิดนึง กับเสื้อยืดตัวใหญ่ๆ จริงๆแล้วผมคงไม่เห็นอะไรหรอกถ้าครูติ๋มปล่อยชายเสื้อลงไปตามปกติ แต่ครูติ๋มคงคิดว่าไม่สวย(หรืออยากโชว์) แกเลยเอาชายเสื้อม้วนแล้วผูกไว้ที่สะเอว ทำให้ผมเห็นตรงนั้นของครูติ๋มชัดเจน มันใหญ่และโหนกนูนมากๆ ผมเห็นทุกครั้งต้องรีบเอาหมอนมาวางไว้บนตักก็น้องชายผมมันเล่นแข็งไม่ยอมลงเลย เราจะนั่งดูทีวีกันบนโซฟาตัวยาว ผมกับพ่อก็จะนั่งคนละฝั่งโดยครูติ๋มนั่งกลางแต่เบียดกับพ่อ ครูติ๋มนั่งห่างกับผมแค่ครึ่งเมตรเองแล้วชอบนั่งเอียงไปซบพ่อ ผมเลยได้ดูของดีแบบเต็มๆตา เราสามคนจะคุยกันเฮฮาและครูติ๋มชอบแซวผมเรื่องเด็กผู้หญิงในโรงเรียนหลายคนที่มาชอบผม และบางคนก็ชอบแกล้งโดยการไปขอผมกับครูติ๋ม ผมโดนแซวเรื่องนี้ทีไรต้องอายทุกที และเวลาที่เราคุยกันอยู่เพลินๆ แล้วพ่อชวนคุยเรื่องเหตุการในทีวี ตอนนั้นแหละเตรียมตัวไว้ได้เลย พ่อแค่ต้องการจะดึงความสนใจผมไปที่ทีวีเพื่อที่พ่อจะทำอะไรกับครูติ๋ม แต่ผมรู้ไต๋พ่อมานานแล้ว(ทีแรกก็ไม่รู้เหมือนกัน) พอพ่อชวนคุยเรื่องในทีวีปุ๊บ พ่อก็จะแอบล้วงมือเข้าไปที่หว่างขาครูติ๋มแล้วก็ลูบเข้าไปที่หอย ส่วนครูติ๋มก็อ้าขาออกเพื่อให้พ่อจับแบบถนัดๆ จนพ่อพอใจแล้วก็จะหยุด จากนั้นก็ทำเนียนไปคุยเรื่องอื่นต่อ คืนๆนึงพ่อกับครูติ๋มจะทำแบบนี้หลายรอบมาก ผมเห็นแล้วเสียวแทนครูติ๋มมากๆ ผมก็เลยรู้ว่าทำไมครูติ๋มชอบใส่กางเกงแบบนี้ ก็มันทำให้หอยครูติ๋มนูนเด่นมากนั้นเอง ผมจะดูละครแค่สี่ทุ่มก็ขอตัวไปนอนก่อนบอกไปว่าง่วง แต่จริงๆแล้วผมเงี่ยนมากกว่าก็นั่งดูทั้งคู่หยอกกันมาตั้งแต่2ทุ่มครึ่ง ผมจะเดินไปในครัวก่อนเพื่อเอากระดาษทิชชูติดมือมาด้วย พอเข้าห้องนอนได้ผมก็ล็อกประตูทันที แล้วก็ถอดกางเกงโยนทิ้งไปจากนั้นก็ขึ้นไปนอนหงายบนเตียง แล้วผมก็เริ่มชักว่าวโดยมีหอยอันโหนกนูนของครูติ๋มเลยเข้ามาในหัว พอใกล้จะเสร็จผมก็เอื้อมไปหยิบรูปถ่ายพี่เก๋ที่หัวเตียงเพื่อเอามาดู แล้วผมก็จะเร่งเต็มที่ "พี่เก๋ช่วยผมด้วย ผม ผมจะแตกแล้ว" แล้วผมก็จะเอารูปพี่เก๋เข้ามาจูบก็วางไว้ที่เดิม จากนั้นผมก็จะเช็ดทำความสะอาดบนตัวผมจนเรียบร้อย จากนั้นไม่นานเสียงโทรศัพท์มือถือของผมก็ดัง ผมรีบรับสายทันที ก็เพราะคนโทรมาไม่ใช่ใครที่ไหน พี่เก๋สุดที่รักของผมนั้นเอง
(มีต่อนะครับ)

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #3 on: October 12, 2010, 09:48:29 am
ต่อยาวๆๆเลยนะครับ

Offline mitt1999

• เสียว: 3
Reply #4 on: October 12, 2010, 12:59:45 pm
อ้าว...ล่อให้อยากแล้วไม่มาต่อล่ะครับท่าน

Offline boyza777

• Master Hero
  • *
Reply #5 on: October 12, 2010, 01:01:56 pm
 (24;ต่อด้วยค้างแล้ว (2; (2;

Offline suicide

• *
  • อ๊าย.............ผัวขา
Reply #6 on: October 12, 2010, 02:58:34 pm
ปล่อยให้เงี่ยนอีกแระ.............กำ

• Newbie
  • *
Reply #7 on: October 12, 2010, 05:14:20 pm

#3 แอบดูรุ่นใหญ่
      ผมคุยกับพี่เก๋ แค่สิบนาทีก็ต้องวางสายแล้ว เพราะเกรงใจเพื่อนพี่เก๋ที่นอนด้วยกัน พี่เก๋พักหอในกับเพื่อนอีก2คน ตอนแรกก็อยากชวนพี่เก๋เล่นเซ็กโฟนแต่เพื่อนพี่เก๋อยู่ห้องเลยเล่นไม่ได้ ผมคิดถึงพี่เก๋มากเพราะอาทิตย์นี้พี่เก๋จะไม่กลับบ้าน พี่เก๋จะกลับบ้าน2สัปดาห์ครั้ง  แล้วพี่เก๋ก็พึ่งกลับมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วนี่เอง ยังพาผมไปนั่งที่ชายทะเลกันสองคนด้วย ผมนอนไม่หลับคิดเรื่องต่างๆไปเรื่อยเปื่อย(แต่ส่วนมากเป็นเรื่องพี่เก๋ ครูติ๋ม และน้าพร ซะมากกว่า) จนผมได้ยินเสียง ก๊อกแก๊กๆๆ คงจะเป็นเสียงพ่อกับครูติ๋มที่ช่วยสำรวจบ้านว่าเรียบร้อยหรือยัง ละครคงจบแล้วและคงจะขึ้นไปนอนชั้นบน บ้านหลังนี้มี3ห้องนอน ชั้นล่าง1ห้องเป็นของผม ส่วนชั้นบน2ห้อง ของครูติ๋มกับห้องพี่เก๋แสนสวย และมีห้องน้ำอีก2ห้องชั้นละ1ห้อง จากนั้นทั้งคู่ก็เดินขึ้นบันไดไป ตอนแรกผมก็ไม่ได้คิดอะไรมากก็นอนอยู่เหมือนเดิม แต่จู่ๆก็มีความคิดดีๆเข้ามาในสมองผม ผมน่าจะขึ้นไปแอบดูพ่อกับครูติ๋มทำอะไรกันดีกว่า ผมก็รอเวลาเลยไปสักสิบห้านาทีผมก็ย่องขึ้นไปชั้นบนไปหยุดอยู่หน้าห้องครูติ๋ม โชคดีเป็นของผมครูติ๋มได้ปูพื้นกระเบื้องใหม่ทับของเดิมเมื่อต้นปีนี้เอง ทำให้พื้นในห้องสูงกว่าพื้นด้านนอกเยอะ แล้วขอบประตูด้านล่างก็ต้องตัดออกด้วยแต่คงกะระยะผิดตัดเยอะไปหน่อยทำให้เกิดช่องว่างขนาดใหญ่จนเห็นแสงไฟในห้องส่องออกมาชัดเจน ผมก็ไม่รอช้ารีบหมอบลงไปมองตรงช่องที่แสงส่องออกมา ภาพที่เห็น โอว..แม่เจ้า นมครูติ๋มสวยมาก ขนาดอายุ46ปีแล้วนะ มันใหญ่และขาวมากๆ มีหย่อนแค่นิดหน่อยตามวัย ครูติ๋มนั่งอยู่บนเก้าอี้แบบหมุนได้และไม่มีพนักพิง โดยนั่งหวีผมอยู่หน้ากระจกทั้งตัวมีแค่กางเกงผ้ายืดตัวเดียว ส่วนพ่อผมเห็นนอนล้อนจ้อนอยู่บนเตียงเห็นน้องชายพ่อหลับสนิทเลย "คุณจะหวีผมเสร็จหรือยัง ผมคิดถึงคุณนะ" "ชั้นอยู่ตรงนี้แล้ว ยังคิดถึงอีกเหรอ หรือคิดถึงอย่างอื่นของชั้นกันแน่ รออีกสิบนาทีนะค่ะ" แล้วครูติ๋มแกล้งพ่อโดยทำเป็นหวีผมช้าๆ พ่อคงทนไม่ไหวเลยเดินเข้ามาหาที่โต๊ะเครื่องแป้ง ส่วนครูติ๋มก็นั่งอมยิ้มดูพ่อทางกระจก พ่อเดินเข้ามาชิดโดยเอาควยไปเบียดกับแผ่นหลัง(แต่ผมก็เห็นมันยังอ่อนอยู่เลย) จากนั้นมือพ่อก็ลูบไปบนบ่าของครูติ๋ม ทั้งคู่ไม่มีการรีบร้อนเลย ทำแบบช้าๆมีขั้นเชิง  จากลูบบ่าช้าๆพ่อก็เลื่อนไปลูบคลำที่นมเบาๆทั้งสองข้าง แล้วก็เริ่มเร็วขึ้น "อูยยย ดีค่ะคุณ แรงอีกสิค่ะ อย่างนั้น ดี อูยยย" ส่วนมือครูตื๋มก็เอื้อมไปข้างหลังแล้วลูบไล้ตามขาพ่อ จากนั้นพ่อก็ก้มลงมาไซร้ที่ซอกคอและติ่งหูของครูติ๋ม "อูยยย เสียวค่ะ เอาที่ติ่งหูนานๆค่ะ ชั้นชอบ" พ่อเริ่มขยำนมแรงมากขึ้นแล้วดูดูดติ่งหูหนักขึ้นด้วย แล้วสลับมาไซร้ที่ซอกคอต่อ "คุณ ชั้นเสียว จับหอยชั้นด้วยสิค่ะ มันรอคุณนานแล้วนะ" จากนั้นพ่อก็ปล่อยมือขวาจากเต้านมครูติ๋ม แล้วยื่นลงไปที่หว่างขาครูติ๋ม ครูติ๋มก็เหมือนกับตั้งระบบอัตโนมัติแกอ้าขาออกจนกว้าง ผมอยากจะเห็นหอยครูตื๋มมากแต่ก็ดูไม่ได้เพราะจากจุดที่ผมดูอยู่จะเห็นด้านข้าง แต่ก็รู้ว่าทั่งคู่ทำอะไรกันอยู่  พอครูติ๋มอ้าขาให้ปุ๊บพ่อก็จับหีของครูติ๋มทันแล้วมีการลูบแบบเบาๆช้าๆ แล้วมีการลูบแบบเร็วๆหนักๆสลับกันไป "อูววว สุดยอด ค่ะที่รัก แรงอีกค่ะเมียชอบ"  ครูติ๋มครางไม่เก็บเสียงเลยใส่เต็มที่มาก "ล้วงหีชั้นเถอะคุณ ชั้นรอไม่ไหวแล้ว" นี่แค่ลูบนอกกางเกงครูติ๋มก็จะตายอยู่แล้ว เห็นครางหลับตาตลอดเลย พ่อก็ดึงมือขี้นมาแล้วล้วงเข้าไปในกางเกงผ้ายืด แล้วพ่อก็ยื่นหน้าเอี้ยวตัวไปจูบปากแลกลิ้นกัน ตอนแรกเห็นพ่อวางมือแล้วขยับไปมาเบาๆ คิดว่าพ่อคงไม่ทำอะไรมากแค่จับเฉยๆ แต่ผมก็คิดผิดเพราะตัวครูติ๋มสั่นสะท้านมาก คงเป็นเพราะผมมองจากด้าข้างก็เลยคิดว่าพ่อวางมือเฉยๆ แต่ดูจากอาการครูติ๋มแล้วคงไม่ใช่ ครูติ๋มเกร็งมือกอดรัดขาพ่อแน่นมาก พ่อคงเอานิ้วเขี่ยที่แตดแก ครูติ๋มคงทรมานมากอยากจะครางแต่ทำไม่ได้เพราะพ่อจูบปากอยู่ แล้วจู่ๆพ่อก็ถอนปากออกมา "คุณชั้นจะไม่ไหวแล้ว เร็วๆเลยค่ะ" พ่อก็เลยวัวนิ้วหนักมากไม่มีหยุดเลย จน "อูยยย คุณชั้น ชั้นจะเสร็จแล้ว  ช่วย ช่วยเมียด้วย" แล้วครูติ๋มก็เกร็งทั้งตัว มือก็รัดขาพ่อสุดแรง ส่วนหว่างขาก็หนีบเข้าหากันอย่างแรงไม่ยอมให้มือพ่อขยับไปไหน จนตัวครูติ๋มหายเกร็งแล้วปล่อยมือขาขาพ่อมาวางบนหน้าขาตัวเองที่แยกจากกัน พอเห็นว่าขาครูติ๋มแยกออกพ่อก็ดึงมือออกมา มันเปียกไปทั้งมือเลยยิ่งนิ้วชี้กับนิ้วกลางมีน้ำหยดลงมาด้วย จากนั้นพ่อก็ส่ง2นิ้วนั้นเข้าไปในปาก ดูดจนพอใจก็ดึงมือออกมา ครูติ๋มรีบคว้ามือพ่อทันทีแล้วเอาไปดูดเลียทุกนิ้วเลย พอดูดเสร็จ "คุณนี่สุดยอดไม่เปลี่ยนเลยนะ ชั้นเกือบตายแหนะ แล้วน้ำหีเมียคนนี้ยังอร่อยอยู่มั้ยนะ" "อร่อยเหมือนเดิม แต่ถ้าจะให้อร่อยมากกว่านี้ มันต้องกินจากบ่อ" แล้วพ่อผมก็ประคองครติ๋มไปที่เตียง
(มีต่อครับ)

#4 แอบดูที่รูเดิม
          พอถึงเตียงพ่อก็จับครูติ๋มให้หันหน้ามาหาพ่อ แล้วทั้งคู่ก็ยืนจูบแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์มากๆ จูบกันเสียงดังจนผมที่แอบดูอยู่ยังได้ยินชัดเจน ผมเห็นครูติ๋มยื่นมือไปจับควยพ่อที่เริ่มพองตัวขึ้นมาบ้างแต่ก็ยังอ่อนอยู่ ทั้งคู่จูบกันอยู่นาน แล้วทั้งคู่ก็ถอนปากออกจากกัน พ่อดันตัวครูติ๋มเบาๆจนครูติ๋มลงไปนอนหงายอยู่บนเตียง แล้วพ่อก็ขึ้นไปนอนทับข้างบน ก่อนลงไปจูบอีกครั้งแล้วต่อด้วยการไซร้ซอกคอ แล้วก็ดูดและเลียที่ติ่งหูเบาๆ "ซีดดดด เสียวววว  ดูดแรงอีกได้มั้ยค่ะ" พ่อไม่เลียเปล่า พ่อล้วงมือเข้าไปในกางเกงครูติ๋มแล้วเริ่มแหย่นิ้วเข้าออกช้าๆ จากนั้นพ่อก็เลื่อนหน้าลงมาแต่ยังไม่ลงไปข้างล่าง พ่อผมแวะที่นมอันกลมกลึงของครูติ๋มก่อน พ่อก้มลงไปดูดผมอย่างหลงไหลมาก "นมคุณสวยไม่เคยเปลี่ยนเลยนะที่รัก" "อูยยย ก็ชั้นรักษาไว้ให้คุณนี่ค่ะ" จากนั้นพ่อผมก็ดึงมือออกจากกางเกงครูติ๋ม แล้วพ่อก็เอาหน้าเข้าไปเลียที่หีครูติ๋มนอกกางเกง พ่อก็ซุกหน้าฝังลงไปก่อนจะส่ายหน้าแรงเพื่อให้จมูกเสียดสีกับหีของครูติ๋มแรงๆ "แรงๆอีก แรงๆอีกคุณ เสียวหีที่สุดเลย" พ่อซุกหน้ากับหีอยู่นานจนพอใจก็เงยหน้าขึ้นมา จากนั้นพ่อก็ดึงกางเกงครูติ๋มออกช้าๆ ครูติ๋มช่วยยกขาจนถอดออกไปได้แล้วพ่อก็โยนทิ้งไปเลย ตอนนี้ผมได้เห็นหีครูติ๋มเป็นครั้งแต่ผมเห็นไม่ค่อยชัดเท่าไหรถึงแม้ครูติ๋มจะนอนหันเท้ามาทางผมก็เถอะ  เพราะผมแอบมองอยู่มุมต่ำ ผมอยากเข้าไปนั่งดูที่ขอบเตียงมากกว่าจะได้เห็นหีแบบใกล้ชิดว่าจะสวยแค่ไหน แต่ถึงผมจะไม่เห็นชัดเจน ผมก็เห็นว่าหีครูติ๋มไม่มีขนแม้แต่เส้นเดียว(ขนาดของพี่เก๋ยังมีขนเลย แต่น้อยมาก ผมเคยเห็นและสัมผัสมาแล้ว และจะเล่าให้ฟังต่อไปทีหลัง) พ่อผมกำลังจะซุกหน้ากับหีครูติ๋มแต่ก็ต้องชะงัก "เดี่ยวก่อนคุณ ให้ชั้นได้ช่วยคุณบ้าง" จากนั้นครูติ๋มก็ดึงพ่อขึ้นมานอนข้างๆ แล้วครูติ๋มก็พลิกขึ้นไปนอนทับบนตัวพ่อ ก่อนจะหันหน้าไปหาควยพ่อแล้วเอาหีไปจ่อที่หน้าพ่อ ท่านี้จะทำให้ผมเห็นการอมควยของครูติ๋มชัดเจนแน่นอน ถึงแม้ว่าผมอยากจะเห็นหีครูติ๋มตอนโดยพ่อเลียมากกว่าก็เถอะ แต่ได้เห็นลีลาการโม๊คของครูติ๋มก็คงดีไปอีกแบบ พอเจอควยพ่อครูติ๋มก็เอามือจับขึ้นมาทันที มันใหญ่ขึ้นแล้วแต่ยังอ่อนอยู่คงใช้เย็ดไม่ได้ "อูยยย ดีค่ะ ตรงแตดดูดแรงๆเลยคุณ โอวววว อย่างนั้นแหละ ตรงนั้นแหละ แรงอีก" ครูติ๋มยังไม่ได้อมเลยก็โดนพ่อผมเลียหีก่อนแล้ว แต่เธอก็ไม่ยอมครูติ๋มจัดการอมควยพ่อทีเดียวหมดทั้งแท่ง แล้วเริ่มโยกหัวช้าๆ ก่อนเริ่มเร็วขึ้น แต่พอโดนพ่อผมซุกหน้าแรงๆ สีหน้าของครูติ๋มคงอยากจะครางเป็นอย่างมาก แต่ควยอยู่ในปากก็เลยครางไม่ได้ ครูติ๋มทำได้แค่ส่ายหน้าไปมา ทั้งคู่ไม่มีใครยอมเลยจนเวลาผ่านไปนานมาก และแล้วอาการของครูติ๋มก็เริ่มจะไม่ไหวต้องคายควยออกจากปาก "คุณชั้นจะไม่ไหวแล้วอีกแล้ว อูยยยยยย แหย่ลิ้นลึกๆอีกคุณ" ผมเห็นครูติ๋มกำที่นอนจนผ้าปูที่นอนเกือบขาด "ว๊ายยยยย ชั้นแตกอีกแล้ว" ครูติ๋มเกร็งแล้วกดหีลงบนหน้าพ่อแรงมาก จนหัวพ่อจมลงไปที่หมอน ครูติ๋มพอหายเกร็งก็กลับมาอมควยของพ่อต่อ แต่คราวนี้อมแบบเมามันส์มากๆไม่มีช้าเลยทั้งมือทั้งปากใส่เต็มที่ ส่วนพ่อก็ยังซุกหน้าอยู่ที่หีครูติ๋มคงอยากกินน้ำให้หมด หลังจากครูติ๋มเสร็จไปน่าจะ2-3นาที พ่อก็เริ่มมีอาการ  "คุณ ผมก็จะเสร็จแล้ว ดูดแรงอีก แรงๆอีก"  พ่อพูดเสร็จครูติ๋มก็เลยจัดให้ตามคำขอ จนพ่อคงไม่ไหวต้องยกตูดขึ้นมานิดนึง  "คุณผม ผมแตกแล้ว"  ครูติ๋มหยุดโยกหัวแล้วจัดการดูดกินน้ำของพ่ออยู่นานจนหมด ครูติ๋มก็ลงจากตัวพ่อแล้วไปนอนกอดหันหน้าเข้าหากัน ก่อนจะเริ่มจูบกันอีกครั้ง แต่ครั้งนี้ไม่นานมากแล้วก็ถอนปากออกจากกัน  "คุณเก่งที่สุดเลย ชั้นรักคุณที่สุดเลยค่ะ"   "ผมก็รักคุณมากนะ ผมอยากให้คุณมีความสุขมากกว่านี้ แต่ของผมมันไม่ยอมแข็งเลย ตั้งแต่ผมออกจากโรงพยาบาลมาเรายังไม่เคยเย็ดกันจริงๆเลยนะ"   "ไม่เป็นไรหรอกค่ะ แค่ปากคุณชั้นก็เสร็จไปตั้งสองครั้งแหนะ"   ผมตั้งใจฟังที่ทั้งคู่คุยกัน  "แต่ยังไงมันก็สู้เสร็จด้วยควยไม่ได้หรอก และตอนนี้ผมก็คิดว่ามีคนที่จะช่วยคุณได้แล้ว"   "ใครเหรอค่ะ แล้วมันจะดีเหรอเดี่ยวชาวบ้านก็รู้หรอก"   "คนใกล้ตัวเรานี่เอง ใกล้มากด้วยส่วนเรื่องความลับหายห่วง"   "ลูกชัยเหรอค่ะ"   "ถูกต้อง" ผมฟังอยู่อึ้งเลย หน้าผมชาไปหมดก็นั้นมันชื่อผม ผมเลยตั้งใจฟังมากขึ้นอีก แล้วหัวใจผมก็สั่นมากด้วย   "ผมรู้ว่าเจ้าชัยมันชอบผู้หญิงแบบคุณ เห็นมันแอบมองคุณบ่อยๆ และผมก็รู้ว่าคุณยังต้องการควยที่ใช้งานได้จริงๆอยู่"   "ค่ะชั้นยอมรับว่ายังต้องการมัน แต่ลูกชัยจะยอมมีอะไรกับชั้นเหรอค่ะ ก็ตอนนี้ลูกชัยแอบคบกับเจ้าเก๋อยู่นะ"  ครูติ๋มรู้ด้วยเหรอว่าผมคบกับพี่เก๋ ตายแน่คราวนี้   "คุณไม่ต้องห่วงหรอกเจ้าชัยมันก็เหมือนผมนั้นแหละ และพรุ่งนี้ผมต้องไปนอนบ้านพ่อ2คืน จะกลับอีกทีก็คงเช้าวันจันทร์"  อ้าวพ่อจะไปบ้าปู่ไม่เห็นชวนผมเลย ไม่รู้พ่อไปธุระจริงๆหรือแกล้งเปิดทางให้ครูติ๋ม   "ค่ะ แล้วที่บอกว่าเหมือนคุณคือความหื่นและเซ็กส์จัดใช่มั้ยค่ะ" "คงจะใช่มั่ง ฮ่า ฮ่า ฮ่า" แล้วทั้งคู่ก็หัวเราะพร้อมกัน   "ไปอาบน้ำกันดีกว่านะค่ะ"   หลังจากนั้นทั้งคู่ก็กอดแล้วก็จูบกันอีกครั้ง ส่วนผมก็ลุกขึ้นแล้วย่องลงบันไดช้าๆ ไม่ต้องรีบเพราะคงอีกสักพักที่ทั้งคู่จะออกจากห้องมาอาบน้ำ ผมเข้าห้องได้ก็ปิดประตูแล้วขึ้นไปนอนบนเตียง ตอนแรกผมตั้งใจว่าจะลงมาชักว่าว แต่พอได้ยินเรื่องที่พ่อคุยกับครูติ๋มแล้วทำให้ผมสับสนไปหมด อยากจะโทรไปคุยกับพี่เก๋มาก แต่พี่เก๋คงหลับไปนานแล้ว ตกลงว่าผมต้องเย็ดกับครูติ๋มจริงๆใช่มั้ย แต่ในใจลึกๆของผมแล้วนี่แหละคือสิ่งที่ผมอยากมานานแล้ว นอนดีกว่าเพราะพรุ่งนี้ผมจะรอดูหีครูติ๋มแบบจะๆซักที
(มีต่อนะครับ แต่รอนิดนึง)

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #8 on: October 12, 2010, 05:27:34 pm
เสียวจัง
ขอบคุณมากครับ  (39;

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #9 on: October 13, 2010, 09:46:53 am
ขอบคุณครับ

• Newbie
  • *
Reply #10 on: October 13, 2010, 11:52:12 am

#5  เสียวแต่เช้า
      ตืดด ตืดด ตืดด  "หวัดดีครับ"   "ตื่นยังเจ้าตัวเล็ก รู้มั้ยเช้านี้พี่อยู่ห้องคนเดียวนะ"   เสียงพี่เก๋นี่เอง แต่ที่ทำให้ผมคึกคักขึ้นมาก็ตอนที่พี่เก๋อยู่คนเดียวนี่แหละ  "พี่เก๋รู้มั้ยเมื่อตอนเที่ยงคืนผมอยากจะคุยกับพี่มากเลย"   "เรื่องนั้นเอาไว้ก่อนนะ ตอนนี้พี่อยากทำอย่างอื่นมากมาก"   "จริงเหรอ ผมก็อยากมาหลายวันแล้ว"   "พี่ก็เหมือนกัน ชัยรู้มั้ยตอนนี้พี่ทำกำลังอะไรอยู่ พี่กำลังลูบที่เป้ากางเกงของพี่อยู่ อูยยย มันเสียว เสียวเหมือนตอนที่ชัยลูบให้พี่เลย" ผมเลยรีบถอดกางเกงทิ้งไป  "ตอนนี้ผมก็กำลังกำควยอยู่ และกำลังรูดขึ้นลงช้าๆด้วย  โอวว เสียวเหมือนตอนที่พี่เก๋รูดให้ผมเลย อูยยย มือพี่เก๋นุ่มจัง พี่เก๋ใช้หูฟังอยู่ใช้มั้ยครับ"   "ใช่...จ๊ะ"   "พี่เก๋ทำตามผมนะ แล้วหลับตาด้วย"   "พี่หลับตาแล้ว"  "พี่เก๋ ผมกำลังเอาอีกมือนึงไปจับที่นมพี่แล้ว มันใหญ่มากเลย" ก็มันใหญ่จริงๆนั้นแหละ คือเราเคยมีอะไรกันแล้วเกือบทุกอย่าง ขาดแค่การสอดใส่ภายในเท่านั้น เพราะพี่เก๋บอกว่ายังไม่พร้อม "นมพี่ใหญ่แบบนี้ชัยชอบมั้ย พี่บี้หัวนมด้วยนะ อูยยย มันเสียวทั้งและล่างเลย"   "พี่เก๋ผมจะถอดกางเกงพี่แล้วนะ" "ได้จะ ตอนนี้พี่ดึงมันออกช้า หอยพี่สวยมั้ย"  "ผมอยากเลียหอยพี่เก๋มากเลย ไม่ได้เลียตั้งหลายวัน"   "หลายวันที่ไหนกัน ก็พี่พึ่งกลับไปให้เลียหอยเมื่ออาทิตย์ก่อนเองนะ แต่พี่ก็อยากอมควยของชัยเหมือนกัน ไม่รู้น้ำจะหวานเหมือนเดิมหรือเปล่า"     "แต่ผมอยากกินหอยพี่ทุกวันนี่ครับ พี่เก๋ตอนนี้ผมรูดเร็วขึ้นแล้วนะ"    "พี่ก็เสียวจะแย่แล้ว พี่กำลังจะ..." จากนั้นเสียงพูดก็เงียบไป แต่มีเสียงอื่นขึ้นมาแทน "แจ๊กๆๆๆ แจ๊กๆๆ.........." มันเป็นเสียงคุ้นเคย เวลาพี่เก๋ใกล้จะเสร็จ พี่เก๋ก็จะเอาหูฟังลงไปที่หอยแล้วก็จะแหย่หอยตัวเองอย่างเร็ว น้ำเงี่ยนเจอกับนิ้วมันจึงเกิดเสียงที่เร้าใจมาก และผมก็เร่งอย่าางเร็วเพราะกำลังจะไม่ไหวเหมือนกัน แล้วเสียง แจ๊กๆๆๆ ก็หายไป "อุยยยย ชัย พี่..พี่จะเสร็จแล้ว" "ผม..ผมก็จะแตกแล้ว" "โอ้ยยยย พี่...พี่เสร็จแล้ว โอวววว สุดยอด" "ผมก็...แตกแล้วครับ" ผมรีบเอามือมากดที่หัวหยักไว้แน่น แล้วหันปลายกระบอกขึ้นมาบนลำตัว ก่อนจะปล่อยให้น้ำแตกออกมา มีหยดนึงกระฉูดเกือบถึงคางผม น้ำผมเยอะมากคงเป็นเพราะเมี่อคืนผมไปแอบดูพ่อกับครูติ๋มเย็ดกันมาด้วย ผมกับพี่เก๋หายใจแรงมาก เหมือนกับคนที่วิ่ง100เมตรแข่งกัน จนเสียงลมหายใจของเราทั้งคู่เบาลง "ชัยวันนี้จะไปเที่ยวไหนบ้าง"  "ก็มีตอนเที่ยงเพื่อนจะชวนไปเล่นเกมส์ แต่ผมไม่ไปหรอก"   "ดีแล้วพึ่งไปอยู่ใหม่ต้องศึกษาเพื่อนดูดีๆก่อน แล้วที่บอกว่ามีเรื่องอยากคุยเรื่องอะไรเหรอ"   "เออ...คือว่า...เมื่อคืน..."   "เล่ามาเถอะไม่ต้องกลัว"   "ก็ได้ครับ คือเมือคืนผมแอบดูพ่อผมกับแม่พี่เย็ดกัน"   "ฮ่า ฮ่า ฮ่า คิดว่าเรื่องอะไร แอบดูที่ขอบประตูด้านล่างใช่มั้ย"   "ครับ แล้วทำไมพี่เก๋ถึงรู้ละ"   "ก็ตั้งแม่ปูพื้นใหม่พี่ก็แอบดูบ่อยมาก เมื่อก่อนนะทั้งคู่เย็ดกันมันส์มากๆ พ่อชาติเป็นคนที่เย็ดเก่งสุดๆเลย"  "อ้าว แล้วทำไมพี่เก๋ไม่เคยบอกผมละ พี่เก๋ขี้โกงนี่"  "ตอนแรกก็จะบอก แต่ให้เห็นเองดีกว่า"   "แล้วพี่เก๋เห็นแล้วใช่มั้ยที่ของพ่อไม่ค่อยสู้"   "อือพี่รู้แล้ว และแม่ก็ปรึกษาพี่บ่อยๆ แล้วชัยก็ไม่ต้องห่วงหรอกนะแม่พี่รักพ่อชาติที่สุดเลย"   "แล้วมีอีกเรื่องนึง ทำไมครูติ๋มถึงรู้ละครับว่าผมกับพี่เก๋แอบคบกัน"   "เด็กโง่ ทีบ้านเค้ารู้กันทุกคน เพราะแม่ พ่อชาติ และพี่ เราไม่ปิดบังกัน แต่ที่ไม่มีใครพูดเพราะเค้าอยากให้เราสองคนศึกษากันไปเรื่อยๆโดยไม่เข้ามาแทรกแซง"    "เออ..."   "มีอะไหรอ"  "เปล่าครับ แค่อยากบอกว่าผมรักพี่ที่สุดนะครับ กลับบ้านมาไวไวนะ"  "พี่ก็รักชัยที่สุดเหมือนกัน และคิดถึงเจ้าน้องชายด้วย เดี่ยวพี่ไปอาบน้ำดีกว่า แค่นี้ก่อนนะที่รัก"   "ครับพี่เก๋"  จริงๆแล้วอยากจะถามเรื่องที่พ่อจะให้ผมเย็ดครูติ๋มด้วยแต่ไม่กล้าพูด จากนั้นผมก็ไปอาบน้ำบ้าง
(มีต่อครับ)

• Newbie
  • *
Reply #11 on: October 13, 2010, 03:41:50 pm
แถมให้อีก 2 ภาพ

Offline เสียวไม่หยุด

• *
    • เสียว: 5
Reply #12 on: October 13, 2010, 03:48:16 pm
 (007; (007;       กำลังมันส์เลยรีบต่อให้จบนะครับ       (007; (007;

Offline ppsan

• *
    • เสียว: 2
Reply #13 on: October 13, 2010, 04:22:28 pm
ดีดีดี...ขอบคุณครับ

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #14 on: October 14, 2010, 09:29:33 am
อีก1รูป