close buttonclose buttonclose button
สาวรุ่นพี่

สาวรุ่นพี่

เรื่องเสียว · 17251

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 21, 2011, 08:31:32 am
หวัดดีเพื่อนๆทุกคนคับ อ่านคนอื่นมาก็มากแล้วนะเลยอยากให้เพื่อนๆลองอ่านเรื ่องผมบ้าง เป็นประสบการ์ครั้งแรกของผมที่ได้เสียว คือผมเป็นคนที่ค่อนข้างหน้าตาดีอ่ะคับ(อันนี้เรื่องจ ริง)ทำให้มีสาวๆมาหมาย ตามองผมแบบว่ามาขอเป็นแฟนก็มีมากแต่ด้วยความที่ยังเด ็ก อายุแค่ 16เลยไม่ค่อยได้ใส่ใจเรื่องเซ็กส์เท่าไร หนึ่งในนั้นก็คือเพื่อนพี่สาวผม เธอชื่อ ซี เรียนมหาลัยปี 4 แล้วเป็นคนที่ไม่ค่อยสวยเท่าไร ออกทางน่ารัก หุ่นดีมากกว่าซึ่งผมก็ไม่ได้คิดไรกับพี่เค้า จนวันนึงเราไปเที่ยวด้วยกันคับ(ตอนนั้น Rca ยังให้เด็กเข้าได้อยู่)ไปกันหลายคนเหมือนกัน พี่เค้าก็ชวนผมเต้นคนก็เยอะมาก ทำให้เราเบียดตัวแนบชิดกันมากตอนแรกผมก็ไม่คิดอะไรคง เพราะคนเยอะ แต่มาตกใจตรงที่มีมือมาลูบที่น้องชายผม มือนั้นก็เป็นมือพี่เค้าเองซึ่งก็เป็นธรรมดาที่มันจะ ต้องสู้มือเค้าอยู่ แล้วทำให้น้องชายดันตุงกางเกงออกมาแค่นี้ก็น่าจะรู้แ ล้วว่าอะไรจะเกิดขึ้น ถึงจะไม่เคยมาก่อนก็ตาม เราสองคนปลีกตัวออกมาจากกลุ่มที่เที่ยวด้วยกัน ตรงกับคอนโดพี่เค้าทันที(เหมือนว่าพี่เค้าเตรียมการไ ว้ให้เอารถมากันเอง)พอ ถึงคอนโดพี่เค้าไม่รอช้าเลยคับผมแทบไม่ต้องถอดเสื้อผ ้าเองเลยพี่เค้าแก้ให้ โดยที่ผมยังไม่ทันตั้งตัวพี่ซีก็คลุกเข่าลงดูด เลียไข่ อมดูดเข้าออกเหมือนกับว่าไม่เคยเจอมาก่อน ผมก็ครางด้วยความเสียวเพราะไม่เคยมีใครมาทำแบบนี้เลย เคยแต่ดูหนังแล้วช่วย ตัวเองได้อารมณ์มาก พี่ซีเร่งจนผมบอกพี่ซีว่าผมจะทนไม่ไหวแล้วพอเถอะ แต่พี่ซีบอกว่าไม่ยอมอยากกินน้ำเด็กซิงครั้งแรกขอแตก เข้าปากพี่นะ ไม่นานผมก็ปล่อยน้ำเข้าปากพี่ซี แกนั่งรีดน้ำจนหมด พี่ซีเลยเดินจูงน้องชายผมไปเข้าห้องน้ำบอกว่าจะพาน้อ งไปอาบน้ำ ไม่นานนักน้องชายผมก็สู้มือพี่ซีอีกคราวนี้ผมไม่ยอมแ ล้วเพราะผมยังไม่ได้ เห็นรูปร่างที่แท้จริงภายในเลย ผมเลยอาศัยประสบการณ์จากหนังที่ได้ดูมา ประกบปากดูดแลกลิ้นกัน มือผมก็เคล้นที่นมขนาดพอดีมือนอกชุดเซคสีดำสายเดี่ยว ซึ่งรัดรูปเน้นหน้าอกเพราะว่าเปียกน้ำ ถ้าเพื่อนเห็นคงต้องบอกว่าไม่พลาดแน่ๆคนนี้ ผมไม่รอช้าถอดชุดออก เผยให้เห็นผิวขาวนวล หน้าอกขนาดพอดีมือ ประมาณ 33 ได้ ข้างล่างของเธอโหนกมากมีขนดกเพราะเธอพันธ์ขนดกมือผมก ลายเป็นปลาหมึกลูบ เคล้นทั้งบนทั้งล่าง เลยชวนกันมาต่อที่เตียงโดยผมอุ้มพี่ซีมาปากก็ยังงับท ี่ยอดอก แกครางบอก ”อ้าาา บอยดีหลือเกิน บอยเป็นผัว….. พี่นะ ซี๊ดดดด” พอมาถึงเตียงผมก็ดูดปากพี่ซีดูดปากเก่งมากทั้งดูดลิ้ นบอย เลียตามไรฟัน เลียไปตามใบหน้า มือบอยก็บี้ที่หัวนมแรงขึ้นจนหัวมันแข็ง พี่ซีเลยสอนให้ทำตามเค้าบอก บอยก็เลียไปตามซอกคอ ใบหูแล้วลากลิ้นลงมาที่ยอดอก งับปลายยอดเบาๆ มือก็คลึงไปมาแต่น้องชายบอยแข็งมากเลยตอนนี้มันบดคลึ งอยู่ตรงหว่างขาพี่ซี ทำให้เค้าต้องกระดกก้นมาถูเป็นบางที แล้วเค้าก็บอกว่า “บอยขาาา เลียของพี่ทีสิพี่จะไม่ไหวแล้ว โอวววววววซี๊ดดดดดดด น้ำพี่ออกเยอะแล้ว บอยยขาาาา” ผมก็เลยไม่รอช้าก้มลงไปเลียให้ กลิ่นก็แปลกๆดีสำหรับครั้งแรก แต่ก็หอมหวานน่าลอง บอยเลียจนน้ำออกมามาก พี่เค้าก็กดหัวบอยกระแทกที่หว่างขาเค้า จนเค้าบอกว่าเอาพี่สักทีเถอะพี่จะไม่ไหวแล้ว บอยก็เลยจับน้องชายบอยรูดอีกสองสามทีก่อนใส่ ซึ่งมันก็เข้าได้โดยไม่ยากนักเพราะของบอยตอนนั้นแค่ 5 กว่าๆเองแล้วพี่เค้าก็เคยมาบ่อยเลยค่อนข้างหลวมแต่ลี ลาเหลือกิน แต่บอยก็เจ็บบ้างเพราะเพิ่งครั้งแรก เราเอากันท่าเบสิกประมาณ 5 นาทีได้พี่ซีก็พลิกขึ้นข้างบนขย่มเองเลย บอยเสียวมากได้แต่นอนครางสักพักพี่ซีก็กระตุก ของพี่เค้าบีบรัดน้องชายบอยเสียวมากเลยจนบอยทนไม่ไหว กระดกก้นซอยเร่งจังหวะ ตาม แล้วบอยก็ตามพี่เค้าไป ซึ่งเป็นครั้งแรกที่ได้สอดใส่จริง มันมากแต่หลังจากเสร็จทีแรกคืนนั้นเราก็ต่อกันอีก3ที ซึ่งคืนนี้เป็นเพียงคืนแรกสำหรับเราเอง ยังมีอีกหลายที่ทีเราได้เล่นกัน ตอนนี้ผม 18 แล้ว ก็ติดใจนิคับเลยมีเรื่อยๆเอาไว้จะมาเล่าให้ฟังอีกกับ คนอื่นๆบ้าง

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: April 22, 2011, 01:00:42 am
(19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19;