close buttonclose buttonclose button
เซลเลอร์มูน ตอนที่ 11

เซลเลอร์มูน ตอนที่ 11

หนูอยากลองของ · 18199

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 19, 2009, 11:07:47 pm
.... วันถัดมาช่วงบ่ายน้องเมย์ก็มาที่สตูดิโอ ในตอนเช้านั้นช่างเสื้อของทีมงานแวะไปวัดตัวเธอที่บ้านก่อนเธอไปโรงเรียน เมื่อวัดเสร็จก็คาบข่าวมานินทากันว่าเซลเลอร์มูนส์วีนัสคนใหม่ของเรานั้นหน้าตาเหมือนคนเป็นไข้ ผมได้ยินก็อมยิ้มพร้อมสงสาร สงสัยหีเธอจะระบมแต่ผมก็ให้ยาแก้ปวดแก้อักเสบไว้กินแล้ว พร้อมแลคตาซิดอินทิเมทอีกขวดหนึ่งเอาไว้ล้างรูหี รวมไปถึงสั่งให้ใส่ผ้าอนามัยแบบบางไว้ทั้งวัน กันน้ำอะไรต่อมิอะไรที่จะไหลซึมออกมามากกว่าเมื่อครั้งเธอยังซิงๆ
.... ชุดของเซลเลอร์มูนวีนัสนั้นเสร็จแล้วราวกับเนรมิต เมื่อน้องเมย์ลองชุดแล้วแต่งหน้าทำผม ความสวยหวานของเธอนั้นมากกว่าแฟนนี่พี่สาวเสียอีก ใบหน้าเด็กสาวสาวยแบบลูกครึ่งฝรั่ง ตากลมโตจมูกโงปากเรียวบาง ใบหน้าเป็นรูปไข่แบบตัวผู้คือมีปลายแหลมคางเรียว ลำคอระหงเนื้อตัวแขนขาขาวสวยพอเหมาะ ผมพาน้องเมย์ไปถ่ายภาพนิ่งเพื่ออินเสริตหรือแทรกรูปของเธอแทนแฟนนี่พี่สาว อีกทั้งถ่ายทำช็อตแสดงสั้นเพื่อแก้ไขคลิปโฆษณาที่จะต้องออกฉายประจำในการโปรโมตรายการ สองชั่วโมงงานก็เสร็จ วันนี้ผมบอกแม่ของน้องเมย์ว่าจะต้องซ้อมน้องเมย์ที่สตูดิโอ อาจจะดึกหน่อยแล้วผมจะพาเอไปส่งบ้านเอง ให้แม่น้องเมย์เฝ้าแฟนนี่ที่โรงพยาบาลตามสบายไม่ต้องห่วงใย
.... ที่สตูดิโอประจำของเรามีงานถ่ายทำรายการอื่น ผมจึงพาเมย์มายังชั้นบนของสตูดิโอ ที่นั่นมีห้องเก็บวัสดุของฝ่ายออกแบบฉาก ตอนนี้มันปิดเงียบตามปกติ ห้องนั้นเงียบสนิท มีของระเกะระกะ ผมมาจัดการอะไรบางอย่างไว้ตั้งแต่เช้าแล้ว เมื่อเข้ามาถึง งานต้องมาก่อน น้องเมย์ถูกสั่งให้ซ้อมบทจริงที่จะต้องถ่ายทำ โดยผมช่วยเล่นเป็นตัวแสดงที่ต้องเจรจาบทกับเธอ ติติงแก้ไขท่าทางคำพูดอยู่พักใหญ่ จนผมเห็นว่าใช้ได้แล้วจึงพอเพียงเท่านั้น
.... ผมเดินไปโอบกอดเซลเลอร์มูนวีนัส พลางกระซิบถาม "เมื่อคืนเจ็บหีมากไหมคะ" น้องเมย์ทุบผมพลั่กเข้าให้ทันที หน้าแดงก่ำด้วยความขวยอาย "บ้า พี่ธันว์ พูดคำหยาบออกมาได้ยังไง" ผมลูบผมเธออย่างเอ็นดู "ไม่หยาบหรอกค่ะ ก็เขาเรียกตรงนั้นว่า หี นี่คะ" พูดพร้อมเอามือล้วงลงไปลูบเป้ากางเกงในของน้องเมย์เบาๆ ตัวเธอสั่นเล็กน้อย "อื้อ" น้องเมย์ร้องเบาๆ "ว่าไงคะ ยังไม่ตอบพี่เลยว่าเจ็บหีไหม แล้วตอนนี้หายเจ็บหีหรือยัง" น้องเมย์ก้มหน้าบิดตัว "เมื่อคืนตอนนอนเจ็บๆปวดๆ แต่กินยาที่พี่ธันว์ให้ไว้แล้วมันก็หาย ตอนเช้าตื่นมามันระบมนิดหน่อยค่ะ" น้องเมย์ตอบเบาๆ "แล้วน้องเมย์ล้างรูหีตามที่พี่สอนหรือเปล่าคะ" น้องเมย์หยิกผมทีนึงก่อนตอบ "ล้างแล้วอ่ะ"
.... ผมค่อยๆรูดกางเกงชั้นในน้องเมย์ออกทางปลายเท้า "เดี๋ยวซ้อมกันต่อนะคะ" ผมพูด ถอดยากนิดหน่อยเพราะติดรองเท้าบูทของเธอแต่ก็สำเร็จในที่สุด ให้น้องเมย์ยืนถ่างขาเล็กน้อย แล้วยกชายกระโปรงด้านหน้าขึ้น มองโคกหีขาวอูมไร้ขนนั้นสำรวจสภาพ กลีบเนื้ออูมขาวยังคงเบียดชิดเป็นกระเปาะ ร่องรอยที่พอเห็นจากศึกหนักเมื่อคืนก็คือมันบวมๆเล็กน้อย ผมเอานิ้วชี้แหย่ไปกดที่รอยผ่า น้องเมย์สะดุ้ง "อุ๊ย" เธออุทานเบาๆ "เจ็บเหรอคะ" ผมถาม "เจ็บแปล๊บๆค่ะ" น้องเมย์ตอบ
.... ผมพาน้องเมย์ไปที่ด้านหนึ่งของห้อง ตรงนั้นมีเครื่องมือเก่าๆของเกมส์โชว์ที่เลิกไปแล้วรายการหนึ่ง เป็นเก้าอี้ของร้านตัดผมผู้ชายที่ทีมงานเอามาดัดแปลงให้ผู้ร่วมรายการนั่ง ผมใช้เวลาพักหนึ่งในการแก้ไขและทำความสะอาดมัน ร่างของเซลเลอร์มูนส์วีนัสกึ่งนั่งกึ่งนอนอยู่บนเก้าอี้นั้น ขาแหกพาดอยู่บนเท้าแขนโดยมีสายรัดกันตกที่ผมทำจากเข็มขัด ก้นของน้องเมย์หย่อนวางตรงขอบเก้าอี้พอดี ส่วนที่วางเท้ามีเบาะหนานุ่มไว้ให้ผมคุกเข่าได้โดยไม่เจ็บ เมื่อจัดท่าเสร็จ ผมก็คุกเข้าอยู่ระหว่างขาของน้องเมย์ ระดับควยจ่อตรงระดับหี ขาเซลเลอร์มูนส์วันีสแหกอ้าในมุมองศาที่เหมาะแก่การเย็ด โดยผมไม่ต้องพะวงในการจับหรือประคอง เมื่อผมก้มตัวลงไปที่ท่อนบนของร่างนั้น ก็สามารถดูดนมหรือจูบปากเธอได้อย่างสะดวก ผมมองอย่างชื่นชมในเก้าอี้เชือดที่ผมออกแบบเอง
.... ลำควยผมที่แข็งชันถูกเอามาพาดไว้ที่โคกของน้องเมย์ ผมปลดชายเสื้อน้องเมย์เพื่อดันขึ้นและปลิ้นนมของเธอออกมา น้องเมย์นอนทำปากแบะๆพลางค้อนผมหลายครั้ง แต่ก็ไม่ได้ต่อว่าอะไร ควยผมถูไถไปมาแถวๆโคกน้องเมย์บางทีก็โหย่งตัวให้มันไปชนรอยผ่า น้องเมย์เลยหลับตาพริ้ม ใบหน้าหวานสวยไร้เดียงสานั้นทำให้ผมอดไม่ได้ต้องก้มลงไปจูบปากเธออย่างดูดดื่ม ซึ่งน้องเมย์ก็จูบตอบอย่างน่ารัก ลิ้นเด็กสาวที่เกี่ยวกระหวัดกับลิ้นผมมันเร่งเร้าเลือดในกายให้ฉีดแรง ทั้งของผมและน้องเมย์
.... สองมือกุมเต้านมของเด็กสาวแสนสวย นิ้วเกลี่ยเขี่ยหัวนมบ้าง กุมเต้าเต้มมือแล้วขยำเบาๆบ้าง หัวควยยังคงแทงแบบเฉี่ยวๆถากปากรูหีน้องเมย์ไปมา ผมละมือข้างหนึ่งลงมาควานหาเม็ดแตดจนพบ ลูบคลึงเรียกความเสียวให้น้องเมย์ โจมตีอยู่พักหนึ่งก็รับรู้ว่าปากรูหีนั้นเปียกแฉะไปด้วยอุทกธารแห่งความเสียวของน้องเมย์ หัวนมเซลเลอร์มูนส์วีนัสบวมพองด้วยเลือดที่ไหลพรั่งพรูมาหล่อเลี้ยง แขนน้องเมย์ที่โอบกอดผมอยู่รัดรึงแรงขึ้นตามความรัญจวนใจที่เธอได้รับ
.... น้องเมย์หอมเหลือเกิน กลิ่นกายเธอนั้นมันบรรยายลำบาก สาปสาวเล็กๆที่ผมสูดดมได้มันมีกลิ่นของความสะอาด กลิ่นเหงื่อ กลิ่นแป้ง กลิ่นฉุนๆของกลีบเนื้อหีที่โชยขึ้นมา ผมบรรเลงปลุกอารมณ์น้องเมย์ให้ลุกโชนอย่างสุดฝีมือ ด้วยท่าทางสบายๆไม่ต้องพะวงกับการจัดระเบียบร่างกายน้องเมย์ ทำให้ผมกดหัวควยเบียดแคมเนื้อจนฝังเงี่ยงเข้าไปได้เหมือนเมื่อคืนอย่างไม่ยาก น้องเมย์สะดุ้งเพียงครั้งเดียวโดยไม่มีท่าทางเจ็บปวด ผมคาอาวุธไว้เท่านั้นก่อนปลุกเร้าอารมณ์ของเธอต่อ วันนีไม่ต้องใช้เจลหล่อลื่น น้ำหีของน้องเมย์หลั่งไหลออกมาไม่ขาดสายจนพอเพียง ผมสามารถดึงให้เงี่ยงพ้นแคมเนื้อที่รัดอยู่ได้ง่ายดาย และลำควยก็รุกรานกินพื้นที่เข้าสู่ภายในร่างกายของน้องเมย์ได้มากขึ้นทุกขณะ
.... จนมันฝังเข้าไปในรูเนื้อคับตีบนั้นได้ครึ่งลำ น้องเมย์ถึงกับเบือนหน้าหนีปากผมที่กำลังพันตูกับปากเธออย่างเมามัน เพื่อร้องประท้วงเป็นครั้งแรก "อึ๊บส์ส์ พี่ธันว์คะ น้องเมย์แน่นท้องจัง" ผมปลอบ "อดทนนะคะน้องเมย์คนเก่ง เดี๋ยวก็จะดีขึ้น" น้องเมย์มองสบตาผมด้วยสายตาเหมือนลูกกวางยอมจำนนต่อเสือร้าย "พี่ธันว์ทำเบาๆนะคะ สงสารน้องเมย์นะคะ" เด็กสาววิงวอนบาดหัวใจผม ความสงสารท่วมท้นหัวใจจนผมต้องชักลำควยออกจนเกือบหลุด แล้วสอดกลับเข้าไปแบบนุ่มนวลแผ่วเบา สายตาผมมองหน้าเพื่ออ่านอาการของน้องเมย์ เมื่อควยมุดเข้าลึกอย่างช้าๆ น้องเมย์แอ่นอกอ้าปากถอนใจ แววตาเศร้ากึ่งสุขวิงวอนกลัวความเจ็บปวดน่าเวทนา แต่ด้วยความนุ่มนวลที่ผมมอบให้ เสียงที่ดังออกจากลำคอน้องเมย์จังเป็นเช่นนี้ "ซี๊ดสสสส์ แน่น เสียว เสียวค่ะพี่ธันว์" เนื้ออ่อนๆภายในรูเนื้อของน้องเมย์ ถูกเงี่ยงทรงพลังของผมครูดดัน ส่งผลให้ปากรูหีของเธอตึงรั้ง เนื้ออ่อนที่ไวต่อความเสียวทุกส่วนได้รับการกระตุ้นจนส่งสัญญานไปถึงสมอง ให้น้องเมย์สั่นระริก รูหีของเซลเลอร์มูนส์วันัสขมิบตอดควยผม ท้องน้อยน้องเมย์แขม่วหดเกร็งแล้วคลายตามจังหวะการดึงและดันควย สาวยาวเสียบแบบนุ่มนวลไม่ถึงสิบครั้ง ลำควยของผมก็จมอัดเข้ารูเนื้อน้องเมย์จนมิดแทบละลายเป็นเนื้อเดียวกัน
.... หยุดพักชั่วครู่คาควยอัดแน่นไว้อย่างนั้น ผมหันกลับมาชื่นชมนมกลมเล็กของน้องเมย์อีกรอบ นิ้วดึงหัวนมเม็ดเล็กๆที่แดงสดนั้นมาคลึง ยืดหัวนมออกมาสองข้างแล้วปล่อย ลูบคลำไปทั่วเนินนมนั้นเลยละมาถึงหน้าท้องอันแบนราบ ยันขอบกระโปรง ขนน้องเมย์ลุกเกรียวด้วยความเสียวบวกจักกระจี๋ รูหีน้องเมย์ตอดควยผมตุบๆเป็นระยะ ตาปรือของน้องเมย์หันมาสบตาผม ปากสีแดงที่ผมดูดลิ้มชิมรสน้ำลายหวานของเธอเผยอพูด "พี่ธันว์คะ ขยับสิคะ" โอว์ เด็กสาวครวญหาการเย็ดแล้ว เธอคงเสียวในรูหีมากมายและรู้ว่าจะเสียวมากกว่านี้หากผมกระเด้า "น้องเมย์คะ พูดใหม่นะคะ บอกให้พี่กระเด้านะคะ เขาเรียกว่ากระเด้าค่ะ" น้องเมย์มีแววตาเขินอายแต่ก็ยอมพูด "พี่ธันว์คะ กระเด้าน้องเมย์สิค่ะ" จบคำร้องขอวิงวอนอย่างน่าสงสาร ผมเริ่มกระเด้ารูเนื้อของน้องเมย์ช้าๆ รูเนื้อที่คับแน่นมากกว่าเซลเลอร์มูนส์คนไหนๆที่ผมเย็ดมา มันแน่นราวกับแทงควยเข้าไปในคีมเหล็ก ผมก้มลงมองที่ปากรูหีน้องเมย์ เนินเนื้อเกลี้ยงเกลาไร้ขนอูมเป่ง แคมอ้าอมควยผมจนตึงเปรี๊ยะน่ากลัวฉีก น้ำเมือกเริ่มเป็นฟองอากาศเล็กพร่างพรายที่ปากรู ปนกับสีของเมือกบางส่วนที่ถูกปั่นเป็นครีมขาว
.... เซลเลอร์มูนส์วินัสเจ้าของรูหีคับแน่น นอนอ้าปากหอบสูดลมหายใจ มือเริ่มหงิกเกร็งด้วยความเสียว ผมเองก็เสียวซ่านไม่แพ้กัน ด้วยความกลัวรูหีเด็กอายุเพียง 12 ฉีกขาดกระจุย ทำให้ผมไม่กล้ากระเด้ารุนแรง ได้แต่ชักช้าๆยาวๆดันกลับเนิบๆนุ่มๆ ท้องน้อยผมเองก็หดสั่นกระตุกด้วยความเสียวสยองที่หัวควย ผมนับได้ว่ากระเด้าไปประมาณยี่สิบกว่าครั้ง น้องเมย์ก็ผวาเหนี่ยวคอผมลงไปกอดแน่น กระซิบสั่นรัว "ฉี่จะราดแล้วพี่ธันว์ ฉี่จะราดแล้ว กระเด้าแรงๆค่ะ กระเด้าน้องเมย์แรงๆ" สิ้นเสียงอนุญาต ผมก็เริ่มซอยเร็วขึ้นๆ น้องเมย์รัดคอผมแน่นจนโงหัวไปมองอะไรไม่ได้ เลยต้องซุกไซร้ซอกคอหอมละมุนของเธอแทน และแล้วเซลเลอร์มูนวีนัสของผมก็พบจุดจบ "อี๊ย์ย์ย์" เธอร้องยาว รูเนื้อคับแน่นกระตุกขมิบกระหน่ำ ผมเองรู้แล้วว่น้องเมย์น้ำแตก จึงซอยอย่างรวดเร็วเพื่อเรียกน้ำควยให้ออกมาประสานกัน
.... และพรืดแรกก็มาทันใจคาด น้ำกามไหลผ่านรูท่อในควยรุนแรงจนผมรู้สึกถึงการวิ่ง เสียวสะท้านเหมือนขึ้นสวรรค์ผมโหย่งตูดชักควยออกยาวเหยียด กดอัดพร้อมน้ำควยพรืดที่สองฉีดพ่น พรืดที่สาม พรืดที่สี่ และเศษเล็กเศษน้อยที่ควยขมิบไล่ออกมาสร้างความสุขให้ผมอย่างล้นเหลือ เด็กสาวใสสดสวยทอดเรือนร่างบำบัคความเงี่ยนให้ผมอย่างจุใจ ผมกอดร่างอุ่นๆที่สั่นระริกด้วยความสุขไว้อย่างสุขไม่แพ้กัน ....
.... สองวัดถัดมาก่อนหน้ารายการจะถ่ายทำ ผมก็นัดน้องเมย์มาที่สตูดิโอเพื่อซ้อมบท คราวนี้ต้องซ้อมจริงจังหน่อยเพราะการแสดงครั้งแรกของเธอนั้นเป็นผลงานของผม การที่พี่เปิ้ลผู้ช่วยผู้กำกับอีกคนเจ็บนั้นเป็นโอกาศทองของผม แต่ปัญหาที่ผมประสบคือน้องเมย์กลัวความสูงมาก เมื่อเอาสลิงดึงร่างเธอลอยขึ้นเธอจะโวยวายตกใจทุกครั้ง ฉิบหายแล้ว ผมนึกในใจ เซลเลอร์มูนส์ทุกตัวจะต้องกระโดดลอยไปมาได้เพื่อความสนุกตื่นเต้นของผู้ชมรายการ ทีมงานที่มาช่วยต่างช่วยกันคิดแก้ปัญหา แต่เนื่องด้วยจะมีรายการอื่นมาใช้ห้องถ่ายทำ เราไม่มีเวลามากพอในการยกน้องเมย์ให้เหาะจนกว่าเธอจะชิน ทีมงานที่จะถ่ายทำต่อไปก็ต้องการใช้ห้องแล้ว ผมจึงสั่งเลิกซ้อมให้ทีมงานของเราแยกย้ายกันกลับไป
....สตูดิโอเปิดไฟสว่างไสวเพื่ออัดเทปรายการอื่น ผมยืนคิดจนหัวแทบแตกว่าจะแก้ปัญหาอย่างไรดี สายตามองไปเห็นแคทวอล์คของสตูดิโอ มันเป็นทางเดินอยู่บนเพดาน เลียบไปด้านข้างทุกด้านและพาดผ่านกลางอาคารในลักษณะสะพานหลายอัน มันมีไว้เพื่อให้เดินขึ้นไปติดตั้งโคมไฟและอุปกรณ์ต่างๆในที่สูง เช่นชุดสลิงที่ใช้ยกตัวเซลเลอร์มูนส์ ไอเดียบรรเจิดในหัวสมอง ผมจูงน้องเมย์ให้เดินตามมา
.... ผมดันก้นน้องเมย์ให้เดินขึ้นบันไดสูงชันไปยังแคทวอล์คด้านบน น้องเมย์ขาสั่นระริก แต่ก็กัดฟันเดินนำหน้าผมขึ้นไปจนถึงสุดบันได แสงสว่างจากหลอดไฟนับหมื่นแรงเทียนที่สาดลงไปยังเบื้องล่าง ทำให้คนข้างล่างมองไม่เห็นเราแน่นอน ผมกอดน้องเมย์ที่อยู่ในชุดเซลเลอร์มูนส์วันัสจากทางด้านหลัง เพื่อดันเธอให้เดินไปบนแคทวอล์คแคบๆ จนมาอยู่ตรงกลางสตูดิโอ
.... ที่นั่นผมปูผ้าใบสะอาดที่หยิบติดมือมาบนพื้นแคทวอล์ค เพราะบนนั้นฝุ่นหนาคลั่กสกปรกมาก ให้น้องเมย์นอนคว่ำลง ให้มองลงไปยังเบื้องล่างที่เห็นคนกำลังทำงานกันขวักไขว่ ผมต้องการให้เธอมองจากที่สูงจนกว่าจะคุ้นเคย ในขณะเดียวกันผมก้มลงไปกระซิบที่ข้างหูเซลเลอร์มูนส์วีนัสเด็กลูกครึ่งแสนสวย "น้องเมย์นอนมองข้างล่างไปนะคะ ไม่ต้องตกใจกลัว พี่ธันว์จะทำให้น้องเมย์มีความสุขไปด้วย" น้องเมย์เหลียวคอหันมามองหน้าผม น้ำตาปริ่มที่ตาของเธอ "มันสูงค่ะ เมย์กลัวจัง" ผมยิ้มพร้อมก้มลงไปจุ๊บปากเธอทีนึง "ไม่ต้องกลัวนะคะ เดี๋ยวพี่ธันว์จะเย็ดหีน้องเมย์ให้ เสียวนะคะแล้วจะหลายกลัว" น้องเมย์ทำปากงอก่อนกระซิบบอก "บ้า พี่ธันว์บ้า"
.... ผมให้น้องเมย์ก้มลงไปมองพื้นข้างล่าง แล้วหันไปรูดกางเกงชั้นในออกทางปลายเท้า เมื่อตลบกระโปรงให้พ้นแก้มก้น ก็เห็นสะโพกกลมๆเล็กๆของน้องเมย์ขาวโพลน ผมสอดนิ้วลงไปกรีดผ่านรอยผ่าอวบอูมของเธอไปมา บนนั้นที่แคบมากให้น้องเมย์ถ่างขาได้เพียงเล็กน้อย ปลายเท้าเธอก็ลอยออกไปนอกแคทวอล์คแล้ว ผมถอดแจ็กเกตที่สวมอยู่ออกมาม้วนเป็นก้อนกลม หนุนเข้าไปที่โคกของน้องเมย์ทางด้านหน้า ให้ก้นเธอโด่งขั้นมาเล็กน้อย แล้วถอยตัวไปก้มลงเลียหีของเธอแบบหมาเลียตูดกัน
.... ผมดูดเน้นเม้มเม็ดแนตของเซลเลอร์มูนส์วันัส ต้องเอาแบบเน้นๆเพราะเป็นจุดเดียวที่จะปลุกอารมณ์เธอได้บนที่คับแคบเช่นนี้ ทุกครั้งที่ผมขยับตัว แคทวอล์คก็จะไหวไปมาเบาๆจนรู้สึก ผมดูดเม้มเม็ดแตด ลากลิ้นเลียผ่านรอยผ่าของปากรูหี ดูดแคมทั้งสองข้าง เล้าโลมจนน้องเมย์ชุ่มฉ่ำ ก่อนที่จะเลื่อนตัวไปคร่อมตูดเธอไว้ ผมทำได้แค่รูดซิบกางเกงตัวเองควักควยที่แข็งเด่ออกมา ถอดกางเกงไม่ได้เนื้อที่ไม่อำนวย แล้วจ่อหัวควยเข้าคลุ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: October 30, 2011, 09:17:22 am
 (64;thank you