close buttonclose buttonclose button
เพื่อนมันตอแหล

เพื่อนมันตอแหล

เรื่องเสียว · 16847

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 04, 2010, 12:44:41 pm

ผมชื่อ บ้วน  ส่วนอีนั่นชื่อ ฟาง อีฟางเป็นคนชอบพูดโกหก บางทีมันบอกบ้านมันมี Xbox 360 งี้ไปดูจริงๆ ไม่มี บอกมี PS3 บ้างพอไปดูจริงๆ อีก ก็ไม่มี บอกพูดภาษาญี่ปุ่นได้ พอให้พูดก็พูดไม่ได้ คนอื่นๆ ในห้องผมเเบนมันหมดละครับ เพราะคงไม่ชอบที่มันพูดโกหก ส่วนผมก็เข้าใจมันนะครับ ไม่ได้ไรมาก หน้าตาไอฟางธรรมดา สัดส่วนมันออกไปทาง เจ้าเนื้อหน่อยๆ เเต่งตัวสะอาด ผิวขาวเหลือง หุ่นน่ามาก พูดเเล้วเงี่ยน ทีนี้วันหนึ่ง ผมก็โทรไปคุยโทรศัพท์กับมันเเล้วก็นัดมันว่าจะไปดูหนังกัน มันก็ตอบตกลง พอหลังจากเลิกเรียน ผมกับมันก็ไปดูหนังกัน  พอดูหนังเสร็จผมก็ชวนมันไปบ้านผม เเละขึ้นไปห้องผมซึ่งอยู่ชั้น 2 ซึ่งขณะนั้น พ่อกับเเม่ผมยังไม่กลับบ้านมาไง เเล้วผมกับมันก็ยังใส่ชุดนักเรียน ม.ปลาย อยู่เลย เข้าไปในห้องผมก็ปิดประตูชวนมันคุยไปเลื่อยเปื่อย ซักพักผมก็เเกล้งชวนมันดูหนังโป๊ มันก็ทําเหมือนไม่อยากดู บอกไม่ชอบ เเต่ผมก็คะยั้นคะยอจะให้ดูให้ได้ สุดท้ายมันก็เลยนั่งดูกับผม 2 คน ซึ่งหนังโป๊ ผมก็โหลดบิทมาอ่ะเเหละ เเต่ผมไร้ท์ใส่เเผ่นไว้ เเล้วเปิดในเครื่องเล่น DVD  ที่บ้านผมพ่อเเม่ท่านไม่ค่อยเข้ามายุ่งห้องผมเท่าไหร่ เพราะเห็นว่าโตเเล้ว ในห้องมีทีวี คอม เเอร์ เตียง ชั้นหนังสือ ซึ่งก็เหมือนห้องส่วนตัวทั่วๆ ไป วันนั้นมันนั่งดูกับผมนานเหมือนกัน ดูมันจะจ้องตาไม่กระพริบ ซักพักพอในหนังถึงฉากเย็ดกัน  ผมก็เลยโอบไหล่มัน มันมองหน้าผม บอกกับผมว่า จะทําอะไร ผมบอกเดี๋ยวรู้เอง ทีนี้ผมกอดจูบ ดูดปากมันเลย เพราะเงี่ยนมากตอนนั้น ดูมันจะเล่นด้วยดูดปากผมตอบ ทีนี้ผมกับมันเลยขึ้นไปเล่นบทสวาทกันบนเตียง ผมจัดการปลดกระดุมเสื้อมันออกเเล้วก็เลิกเสื้อนักเรียนมันออกเผยไหล่ เเละให้มันถอดบราออก มันก็รีบถอด  ตอนนั้น ดูมันไม่ขัดขืนอะไรเลย อาจจะเพราะเงี่ยนเหมือนกัน ผมก็เลยรีบถอดกางเกงนักเรียนกับกางเกงในออกเหลือเเต่เสื้อด้านบน ควยชี้หน้าไอฟาง เเล้วจัดการถลกกระโปรงนักเรียนมันขึ้น จากนั้นมันก็รีบดึงเอากางเกงในออกเหมือนรู้งาน ผมจัดการเเบะขามันออก จะดูหีชัดๆ หีก็ใช้ได้ หม๋อยพอสมควร ดูเเล้วซิงเเคมไม่ดํา เเต่นํ้าหีออกมาเยิ้มเลย เหม็นคาวหน่อยๆ เเต่ผมไม่รอช้า รีบๆ เอาควยยัดๆ เข้าไป ดูมันไม่ค่อยร้องเท่าไหร่นะ อาจเพราะนํ้าหีมันออกมาเยอะด้วย ผมยัดควยเข้า-ออก หีไอฟางตอดตลอด ผมจะเเตกเอาให้ได้ นํ้าหีมันเอ่อเต็มควยผมเลยในตอนนั้น ที่เเย่กว่านั้นเเมร่งเลอะเตียงผมด้วย (= =) เยดมันอยู่นาน ผมเเตกใน เเล้วก็ เล่นนมดูดปากมันบ้างสลับกับดูดนม พอควยเเข็งอีกทีก็เยดใหม่ ทําเเบบนี้ สลับกันไป วันนั้นผมเยดมันไป นานเหมือนกัน จนกระทั่งพ่อเเม่ผมกลับบ้านมาอ่ะเเหละ เเตกในไป 5-6 นํ้า หีไอฟางนี่ขาวฟองฟอด ทั้งนํ้าหีมัน นํ้าควยผม ผสมกันไปหมด เยดเสร็จผมก็เช็ด เเละให้มันเเต่งตัว ซึ่งดูมันไม่ค่อยพูดอะไรดูเหมือนจะอายๆ  จากนั้นก็พามันเดินไปส่งที่ท่ารถ เมล์  ระหว่างทางก็เเวะซื้อยาคุมฉุกเฉินให้มันกิน พอมันกลับถึงบ้านมันก็โทรมาหาผมเลย  เเล้วถามผมอีกว่า ได้มันเเล้วจะทิ้งมันไหม?  ผมก็บอกว่า ไม่ทิ้งอ่ะ จากนั้นผมก็คบมันมาตลอดเเละให้มันเลิกนิสัยพูดโกหก มันก็เลิก เพราะทั้งห้องมีผมคนเดียวนี่เเหละที่คุยกับมันบ่อยๆ  นานวันเข้าผมก็สนิทกับ มัน ผมเเลกมือถือกับมันดูนะ พอเปิดดู เจอเเต่คลิปโป๊  ผมยังเเอบคิดเลย ว่า ไอฟางเบ็ดบ่อยๆ เลยยอมง่ายๆ เเน่ ส่วนมือถือผมไม่มีคลิปหรอกมีเเต่เพลง ฮ่าๆ วันต่อๆ มา มันก็มาบ้านผมทุกวัน  ซึ่งผมก็พามันขึ้นห้องเยดกันทุกวันอ่ะเเหละ  เเต่เเตก นอกละคราวนี้ หลังๆ  ก็เล่นหลายๆ ท่า มากขึ้น จนตอนนี้เเมร่งเก่งละ ผมเยดมันจนตอนนี้หีดําซะละ จากขาวๆ อ่ะนะ เยดวันหนึ่งหลายรอบ นํ้าเยอะสะใจดี ทุกวันนี้อยากลองเยดก้นดูบ้าง เเต่มันไม่เอาด้วย หว้า เสียดายชะมัด

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #1 on: October 04, 2010, 03:15:04 pm
สั้นๆง่ายๆเร้าใจดีครับท่าน

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: October 05, 2010, 03:49:39 pm
 (1;

Offline sun47

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: October 06, 2010, 01:05:18 pm
 (07;ขอบคุณ (07;