close buttonclose buttonclose button
เซลเลอร์มูน ตอนที่ 6

เซลเลอร์มูน ตอนที่ 6

หนูอยากลองของ · 16451

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 19, 2009, 11:05:46 pm
..... "น้องบีคะ" ผมถามเบาๆ "คะ" น้องบีตอบเสียงสั่นเครือ "น้องบีค่อยๆนึกทบทวนบทที่จะต้องแสดงในฉากถัดไปนะคะ" ผมบอก "ค่ะ" น้องบีตอบพร้อมกับสะดุ้ง เพราะในตอนนั้นผมเริ่มคลึงเม็ดแตดของเธอจากภายนอกกางเกงชั้นในแล้ว ผมรูดซิบที่ยึดระหว่างเสื้อและกระโปรงชุดเซเลอร์มูนทางด้านหน้าออกบางส่วน แล้วสอดมือเข้าใต้เสื้อที่น้องบีสวมอยู่ ดันขึ้นไปจนปลายนิ้วแตะของเสื้อชั้นในแบบยืด สอดนิ้วเข้าใต้ชุดนั้น ดันมือขึ้นไต่ผ่านก้อนเนื้อนุ่มหยุ่นที่อวดเกินตัว นมของน้องบีไหวระริกผ่านอุ้งมือของผม จนผมพบหัวนมที่กำลังแข็งตัวชูชัน จึงใช้นิ้วเขี่ยคลึงเล่น น้องบียืนหลับตาถอนใจ ขาเธอสั่นเบาๆเหมือนจะหมดแรง ด้านล่างนิ้วของผมเกี่ยวผ่านขอบกางเกงเข้าจมหายไปในรูเนื้ออบอุ่นของน้องบีเรียบร้อยแล้ว มันเปียกแฉะนุ่มนิ้ว ผมกระดิกนิ้วผ่านตามแนวของกลีบแคม เนื้อรูหีนุ่มๆอุ่นๆเปียกๆดูดนิ้วผมแน่น น้องบีถึงกับผวาเอามือไปเกาะนั่งร้านเหล็กที่วางอยู่ตรงนั้นไว้แน่น เอวกับสะโพกของเด็กสาวโยกไหวสั่นด้วยความเสียว หูของผมฟังเสียงรอบตัวตลอดเวลาแบบระแวงภัย ฉากด้านนอกยังถ่ายทำไม่เสร็จ ผมจึงเร้าอารมณ์น้องบีจนเธอเข่าอ่อนทรุดฮวบลงมา ผมโอบร่างนั้นกอดไว้ไม่ให้ล้ม แล้วจับมานั่งบนตัก คราวนี้ผมจูบปากที่สวยเป็นรูปกระจับของน้องบี เธอคงพึ่งอมลูกอมอะไรมาสักอย่าง มันมีกลิ่นเชอรี่หอมหวาน แต่ยังหอมไม่เท่าปากและลิ้นของน้องบี ที่ผมบรรจงใช้ปากสอนเธอจนเธอค่อยๆส่งลิ้นมาให้ผมดูด
.... ลมหายใจน้องบีถี่กระชั้น เมื่อนิ้วผมที่เริ่มบี้แตดล้วงรูหีเธอปฎิบัติงานเร็วขึ้น รูหีของน้องบีเปียกลื่นพราดแล้วในตอนนี้ ผมรีบส่งเด็กสาวให้ถึงจุดสุดยอดโดยเร็ว เพราะเธอต้องไปเข้าฉากต่อไป แขนน้องบีโอบรอบคอผมโดยไม่ต้องสอน เหนี่ยวเกร็งจนคอผมแทบหัก เมื่อเธอเสียวซ่านที่สุดในชีวิต ด้วยการปรนเปรอของผม
.... ฉากถัดมา น้องบีเล่นได้เหมือนเดิม แข็งเป็นสากกะเบือ ดังนั้นผมจึงบอกให้เธอหาเวลามาซ้อมพิเศษกับผม แต่น้องบีไม่สะดวกที่จะเดินทางมาสตูดิโอ แม่ของน้องบีจึงแอบกระซิบให้ผมไปสอนน้องบีที่บ้าน เธอมีค่าใช้จ่ายพิเศษให้ ซึ่งผมก็ตกลง
.... วันรุ่งขึ้นตอนเย็นหลังผมเสร็จงาน ผมก็ไปที่บ้านน้องบี บ้านของเธอหลังใหญ่โตอยู่แถวสุขุมวิท น้องบีนั่งรอผมอยู่ในชุดอยู่บ้าน กางเกงขาบานสั้นๆผ้าเบาบาง เสื้อยืดค่อนข้างรัดรูปสีขาว ผมมองเห็นลายการ์ตูนบนเสื้อชั้นในของน้องบีได้เลือนราง "เราจะซ้อมกันที่ไหนดีคะน้องบี" ผมถามในขณะที่สายตาสอดส่ายหาที่เหมาะ "เอาแบบเป็นส่วนตัวนะคะ พี่ไม่อยากให้ใครมาวุ่นวายขณะซ้อม" น้องบีมองหน้าผม พอผมมองตาเธอ เด็กสาวก็หลบตาทันที พลางอ้อมแอ้มตอบ "ก็มีห้องสมุดของคุณแม่ ห้องฟังเพลงของคุณพ่อ หรือห้องซ้อมเปียโนของบี่ค่ะ พี่ธันว์ บีก็ไม่รู้ว่าที่ไหนจะเหมาะ" สมองผมคิดหนทางรวดเร็วก่อนตอบ "งั้นเอาห้องซ้อมเปียโนของน้องบีก็แล้วกัน ไปกันเถอะ" พูดจบน้องบีก็นำผมขึ้นบรรไดบ้านไปชั้นบน เดินผ่านห้องมากมายในบ้าน ไปจบที่ประตูบานใหญ่ เธอเปิดแล้วเดินนำผมเข้าไปข้างในห้องนั้น มันเป็นห้องเก็บเสียงขนาดปานกลาง ตรงกลางห้องมีแกรนด์เปียโนซึ่งผมคิดว่าราคาไม่น่าจะต่ำกว่าสามล้านบาทตั้งอยู่ ผนังห้องทุกด้านกรุด้วยวัสดุเก็บเสียงอย่างดี พื้นปูพรมหนานุ่ม และที่ประเสริฐสุด มันมีโซฟายาวขนาดนั่งได้หลายคนติดยาวอยู่ที่ผนังด้านหนึ่ง ผมยิ้มกริ่มในใจ เหมาะเหม็งๆ
.... จากการสอบถามเพื่อความปลอดภัยทำให้ผมรู้ว่าพ่อกับแม่ของน้องบีไปงานเลี้ยง กว่าจะกลับคงเกือบเที่ยงคืน ในบ้านมีคนอีกมาก แต่จะไม่เสนอหน้ายุ่มย่ามมาถ้าเจ้านายไม่ได้เรียก น้องบีโทรศัพท์ภายในไปหาแม่บ้าน ไม่นานเราก็ได้ขนมผลไม้อาหารว่างน้ำหวานซึ่งบรรจะมาในรถเข็นหนึ่งคัน เมื่อแม่บ้านกลับออกไปจากห้องผมก็ล็อกประตูห้องนั้นทันที
.... น้องบียินบิดไปมา ท่าทางเธอจะคาดเดาชะตากรรมในเวลาต่อไปนี้ออก มือเด็กสาวถือบทที่ต้องถ่ายทำไว้ ผมจึงสั่งให้เธออ่าออกเสียงดังๆเป็นการฝึก ขณะที่ผมเร่ไปหาอะไรรองท้องจากเจ้ารถเข็นคันนั้น ผมใช้วิชาแดกด่วนเช่นเคย แซนวิชสามคู่ แอปเปิ้ลสองลูก น้ำหวานอีกแก้วใหญ่ ระหว่างนั้นน้องบีท่องบทของเธอไปได้สองรอบแล้ว ดูท่าทางเธอจะหายเขินไปเยอะอยู่ เพราะผมตั้งหน้าตั้งตากินไม่สนใจเธอเลย
.... อิ่มหนำสบายท้องดีแล้ว ผมก็เดินวนๆรอบตัวน้องบี เธอยังคงท่องบทเป็นเที่ยวที่ห้าแล้ว ผมจึงดึงบทออกจากมือบอกให้ท่องเพื่อทดสอบความจำ สองเที่ยวผ่านไปด้วยดี ตอนที่ผมลูบสะโพกบานผายนั้นจากนอกกางเกงของน้องบี น้องบีสะดุ้งเล็กน้อยแต่ก็พยายามทำหน้าเฉยๆ กางเกงขาสั้นตัวนั้นผ้ามันยืดๆได้ ผมจึงลูบบีบแก้มก้นที่งอนเต่งนั้นสนุกมือ ผมยกขาน้องบีข้างหนึ่งให้ไปวางบนเก้าอี้นั่งเล่นเปียโน มันสูงราวๆระดับเขา "น้องบีคะ นี่เป็นท่าตอนเซลเอลร์มูนส์มาร์ ต้องแสดงตอนพูดบทท่อนแรก น้องบีต้องแอคชั่นอย่างนี้นะคะ ตาต้องดุๆหน่อยนะคะ เดี๋ยวเราซ้อมกัน" น้องบีพยักหน้า "ค่ะ พี่ธันว์" ผมจึงสั่งต่อ "เอาล่ะ ฟังพี่สั่งนะคะ พอ ห้า สี่ สาม สอง แล้ว น้องบีเริ่มแสดงเฉพาะท่อนแรก ซ้ำไปซ้ำมาเรื่อยๆนะคะ" น้องบีพยักหน้า "ค่ะพี่ธันว์"
.... "ห้า สี่ สาม สอง" ผมสั่งตามแบบการเริ่ทต้นถ่ายทำ น้องบีเริ่มแอ็คติ้งและพูดบทที่สั่งไว้ เทคเดียวก็รูว่าใช้ได แต่ผมสั่งไว้แล้วว่าให้วนไปเรื่อยๆ ดังนั้นน้องบีจึงเริ่มต้นใหม่ต่อไปอย่างไม่หยุด ผมลากเก้าอี้กลมเตี้ยตัวหนึงในห้องมาตั้งข้างหน้าน้องบี พอนั่งลงเป้ากางเกงเธอก็อยู่ระดับหน้าผากผม ผมดึงขากางเกงบานกว้างนั้นขึ้น กางเกงชั้นในลายการ์ตูนก็โผล่มาอวดโฉม โคกของน้องบีอูมจริงๆ ผมมารู้เมื่อเห็นรูปพ่อเธอที่ผนังห้องว่าเขาหน้าตาเหมือนแขกอาหรับ น้องบีเป็นลูกครึ่ง เมื่อวานตอนผมเกี่ยวเบ็ดให้เธอนั้นไม่ได้เห็นภูมิประเทศชัดเจนเท่าตอนนี้ ผมเกี่ยวกางเกงชั้นในให้แหวกออกไปทางหนึ่ง น้องบีเริ่มสั่นเล็กน้อย แต่เธอยังพยายามท่องบทของเธออยู่ โคกขาวอูมนั้นเผยโฉมให้ผมเห็น เส้นหมอยเล็กบางละเอียดงอกประปรายอยู่บนนั้น ผมเอานิ้วลูบขยี้เส้นหมอยนั้นเล่นอย่างเอ็นดู ต่ำกว่าระดับที่หมอยขึ้นนั้น แคมอูมอวบพร้อมรอยผ่าทีมีกลีบเนื้อปลิ้นออกมาสวยน่าดู ผมแยงนิ้วเขี้ยกลีบเนื้อนั้นเพื่อควานหาเม็ดแตด น้องบีเสียงสั่นเครือ ผมลูบจนพบสิ่งที่ต้องการ คลึงมันแผ่วเบา พร้อมยื่นหน้าไปหอมสามเหลี่ยมหน้าขาน้องบี กลิ่นหีของเธอที่อบอวลอยู่บริเวณนั้นหอมกรุ่น มันมีทั้งกลิ่นฉุนกลิ่นแป้งกลิ่นเหงื่อ ไม่มีกลิ่นฉี่ปนอยู่เลย น้องบีคงอาบน้ำหลังจากกลับมาจากโรงเรียน
.... ผมถูนิ้วบดแตดเร็วขึ้นๆ น้องบีเอามือมาเกาะหัวผมไว้แน่น เธอเลิกท่องบทแล้ว "อื้ออ เสียว พี่ธันว์ น้องบีเสียว อื้อออ" เด็กสาวครวญคราง ผมไม่ตอบอะไรนองจากเกี่ยวรูหีนุ่มๆของเธอไปเรื่อยๆ นิ้วชี้แยงเข้าไปในรูนั้น ควานน้ำเมือกลื่นๆเหนียวๆออกมาชะโลมเม็ดแตด ตอนนี้กลีบเนื้อนั้นชุ่มฉ่ำ นิ้วกวาดไปทางไหนก็ลื่นไปหมดทุกทาง ผมจึงให้น้องบีเอาขาลงจากเก้าอี้ แล้วรูดกางเกงสองตัวของเธอออกทางปลายเท้าอย่างร่วดเร็ว
...."อื๊ออ พี่ธันว์ ถอดกางเกงน้องบีทำไมคะ น้องบีอาย ไม่เอานะ" น้องบีอุธรณ์ "ไม่ได้นะคะ ตอนนี้เราจะซ้อมกัน น้องบีสัญญาแล้วไงว่าจะเชื่อฟังพี่" ผมดุ น้องบีหุบปาก กางเกงของเธอก็ลงไปกรอมที่ปลายเท้า ผมเลยยกขาทีละข้างและเอามันออก "ยืนท่าเดิมค่ะ" ผมสั่ง เด็กสาวลูกครึ่งอาหรับยกขาข้างหนึ่งไปวางบนเก้าอี้เปียโนอย่างอายๆ มือเธอกุมปิดบังของสงวนแน่น เมื่อน้องบียกขาเสร็จ ผมก็ปัดมือเธอออกไป ภาพที่เห็นตอนนี้เต็มตาแล้ว ท่อนล่างที่เปลือยเปล่าของน้องบีอวบอัด ท้องน้อยแบนราบไร้ไขมัน โหนกเนื้ออูมขึ้นเป็นเนินเริ่มจากใต้สะดือมาราวฝ่ามือหนึ่ง เป็นกระเปาะโคกหีมาจนยันรอยผ่าด้านบน เนื้อแคมสองข้างเบียดกันจนบางส่วนปลิ้นยื่นยาวออกมา น้ำใสเปียกอาบไปทั่วแคมเนื้อนั้น เส้นหมอยอ่อนละมุนที่งอกประปรายบางส่วนเปียกลู่แนบไปกับแคมเนื้อนั้น ผมยื่นหน้าเอาลิ้นไปตวัดต้นทางของรอยผ่าด้านหน้านั้นทันที....

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: October 30, 2011, 08:04:04 am
  (24;thank you