close buttonclose buttonclose button
มาล้างชามต่อ

มาล้างชามต่อ

เรื่องเสียว · 25636

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 20, 2010, 04:49:00 pm

ตอนนี้้มีอีกเรื่องที่ตื่นเต้นส่วนตัว ของผม นิดๆหน่อยๆมาเล่าให้ฟัง จากครั้งที่แล้วผมตามไปดูแฟนกับแฟนเก่าไปเที่ยวผับด้วยกัน แล้วไปต่อกันที่โรงแรม คราวนี้ผมขอแฟนตั้งนานบอกอยากแอบดู ให้แฟนชวนแฟนเก่ามาที่บ้านตอนดึกๆ หลังจากที่คนในบ้านเข้านอนหมดแล้ว แฟนก็ลังเล จนยอมให้แค่แอบฟังอยู่นอกห้องได้แค่นั้น เพราะแฟนบอกว่าถ้าผมยังอยู่ในห้อง แฟนคงจะเกร็งๆและอายไม่กล้า ผมเลยตกลง พอให้แฟนโทรหาแฟนเก่า เขาดันติดทีวีดูฟุตบอล(คืนวันเสาร์)ผมเลยกระซิบข้างหูแฟนตอนคุยเบาๆว่าให้ไป หา แฟนก็รู้งานเลย แฟนเก่าเขาก็เลยว่าให้ไปหาเขาที่บ้าน
โดยผมขับรถไปด้วย แล้วแฟนก็ลงที่หน้าปากซอยบ้านแฟนเก่าก่อนแล้วให้แฟนเก่าขี่มอไซด์มารับ แฟนกลัวว่าแฟนเก่าจะสงสัย แต่ตกลงไว้ว่าถ้ายังไม่ดึกจะให้ผมมารับแล้วค่อยบอกว่าเพื่อนกันแล้วผ่านมา ถ้าดึกก็จะให้แฟนเก่าขับรถไปส่งที่บ้าน ตกลงเวลาไว้ว่าถ้าเกินซักเที่ยงคืน ก็ให้ผมไปรอที่บ้านแฟนเลย (ตอนไป 3 ทุ่มกว่าๆแล้ว) ตอนไปผมให้แฟนแต่งตัว ยั่วๆหน่อยถึงจะเย็ดกันมาไม่รู้เท่าไหร่ แต่ก็อยากให้ปลุกอารมณ์แฟนเก่ามากๆ แฟนเลยนุ่งกางเกงยีส์ขาสั้นมากๆ และ เสื้อกล้ามบางๆ เสื้อใน กางเกงในสีดำไปเลย
ผมรอซักพักราวๆเกือบชั่วโมงนั่งกินน้ำรอในปั๊มใกล้ๆซอย กะว่าคงยาวแน่ๆ เลยตัดสินใจไปรอที่บ้านดีกว่าถ้าเกิดว่าเสร็จเร็วแฟนโทรมาก็ค่อยขับรถมาอีก ที เพราะไม่ไกลกันมากเท่าไหร่ แล้วแฟนก็เอากุญแจบ้านไว้ในรถผมพอดี
ผมก็มารอที่บ้านแฟน นั่งดูทีวีไป ใจก็นึกว่าตอนนี้เขาทำไรกันอยู่ นึกไปก็เสียวไปอย่างมาก กะว่าคืนนี้ได้ล่อแฟนต่อจากแฟนเก่าเขาแน่ๆ
จนราวๆเที่ยงคืนกว่าๆ ผมได้ยินเสียงรถมาจอดหน้าบ้านแฟนผมเลยรีบแอบ สักพักแฟนก็เดินมาคนเดียวรถคันนั้นก็วิ่งออกไป ผมเลยเดินไปหาแฟน ถามว่าเป็นไงแฟนก็ยิ้มๆ ผมเลยพาแฟนขึ้นบนห้องเขา จัดการต่อเลย ยังไม่ได้ล้างเลยครับน้ำเต็มหีแฟนเลย แฟนบอกเจอไป 3 รอบเลย รอบแรกเจอหนักเลยเพราะแฟนเก่าเขาไม่ได้เย็ดกับแฟนเขามาเป็นอาทิตย์เลยมาลง ที่แฟนผมพอดี ผมยัดเข้าไปงี้หลวมเลยครับ ลื่นพรึ้ดเลย แต่ก็ได้อารมณ์อย่างมากที่สุดเลยครับ แป๊ปเดียวผมก็น้ำแตกคาหีแฟนเลยครับ ผมก็นอนคุยกับแฟนซักพักเรื่องที่ว่าเป็นไงเอาไร ทำไงกันบ้าง สักพักผมก็แข็งขึ้นมาอีกผมเลยจับแฟนเย็ดต่ออีกรอบ ทีนี้ให้แฟนเล่าบรรยายไปด้วย ผมก็กระแทกไปด้วย เสียวมากครับ
สรุปคืนนั้นผมล่อไป 3 รอบ แฟนเจอแฟนเก่ามาก่อน 3 รอบ แฟนผมเจอไปคืนเดียว 6 รอบ ผมกลับบ้านเกือบสว่าง ถ้าไม่ติดว่ามีงานวันอาทิตย์ผมคงซัดกันต่อยาวแน่ๆ เที่ยงๆโทรหาแฟน แฟนก็พึ่งตื่น บอกว่าระบมไปหมดเลย เดินๆมีแหกๆบ้างเลย ผมฟังละเสียวมากๆ เลยรีบเคลียร์งาน น กะว่ากลางคืนจะไปซ้ำต่อ ไม่งั้นก็ จะให้แฟนไปหาแฟนเก่าอีก แล้วผมค่อยต่อ แต่พอไปถึงแฟนบอกวันนี้ขอผมคนเดียว แฟนว่าถ้าไปหาแฟนเก่าอีก แฟนผมตายแน่ๆ ผมเลยว่าไม่เป็นไรแค่นี้ยังเสียวค้างไม่หายเลยครับ
ความรู้สุกที่แปลกมากๆแต่เสียวมากๆเช่นกัน

Offline sun47

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #1 on: October 21, 2010, 09:12:45 am
 (07;ขอบคุณ (07;

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #2 on: October 21, 2010, 11:31:45 am
อ่าร่าย (17;

?

Offline solid98

• *
    • Email
Reply #3 on: October 21, 2010, 11:07:21 pm
 (8;เสียวดีว่ะ (21;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #4 on: October 22, 2010, 06:28:50 pm
 (1;

Offline เสียวไม่หยุด

• *
    • เสียว: 5
Reply #5 on: October 25, 2010, 12:03:04 pm
 (19; (19; (19;

Offline puuu2519

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #6 on: October 25, 2010, 03:36:13 pm
 (17; (17;งง (17; (17;