close buttonclose buttonclose button
เด็กกรุงเทพ 2

เด็กกรุงเทพ 2

หนูอยากลองของ · 26203

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 19, 2009, 10:56:48 pm
ค่ะก็เป็นเรื่องของด้ายอีกเรื่องนะคะ ขอแนะนำตัวอีกครั้งแล้วกัน ตอนนี้อายุ 17 เป็นคนกรุงเทพ แต่เรื่องที่เล่าเนี่ยมัน ตอนอายุ 13 ค่ะ เรื่องนี้เกิดขึ้นหลังจากเรื่องแรกไป 3 อาทิตย์ค่ะ คือวันนั้นที่บ้านอาร์ทเขาไปเที่ยวต่างประเทศกันส่วน น้องสาวของอาร์ทนี่ไปฝากป้าไว้ อาร์ทเลยชวนด้ายไปค่ะไปทำอะไรก็คงรู้นะคะแล้วก็ชวนเข็มน้องชายของด้ายไป ด้วยแหละค่ะอยู่กันครบวง ก็ไปถึงประมาณ 11 โมงค่ะห้องอาร์ทเปิดแอร์รอไว้แล้วคงดีกว่าที่ห้องด้ายแหละค่ะแอร์ก็ไม่ มี พวกเรานั่งคุยกันสักพักเข็มก็อ่านการ์ตูนไปแล้วเราก็เข้าเรื่องกันค่ะอาร์ทหยิบการ์ตูนในมือเข็มไปเก็บแล้วส่งการ์ตูน โป๊ให้ เข็มก็นั่งอ่านไปขาก็บิดไปบิดมา ส่วนอาร์ทก็มาจูบมาไซ้ด้ายอยู่พักนึงค่ะ ”นี่มาลงมือได้แล้ว” อาร์ทเรียกเข็มมา เปิดพิธีตามธรรมเนียมค่ะ ตอนนี้เรายังไม่ถอดเสื้อออกค่ะ เข็มเดินเข้ามาหาด้ายที่นั่งเอนเหยียดขาอยู่ถกกระโปรงขึ้น มาแล้วดึงกางเกงในด้ายออก แล้วรีบก้มลงเลียทันทีเลยค่ะคงคิดถึงมากไม่ได้สัมผัสมาสามอาทิตย์การเลียของเข็ม พัฒนาขึ้นค่ะทั้งตวัดทั้งสอดลิ้นแหย่รูแล้วยังมีรัวลิ้นที่ปุ่มเสียวอีกด้ายยกขางอขึ้นให้เข็มเลียถนัดๆแล้วครางยาวค่ะงาน นี้ แล้วก็ไม่รู้ว่าสวรรค์เล่นตลกอะไรนะคะมีเสียงบานพับประตูอีกแล้ว ”แอ๊ด” น้องสาววัย 11 ปีของอาร์ทที่ว่าฝากไว้กับ ป้ายังอยู่ที่บ้านค่ะ จ้องเข็มกับด้ายตาไม่กะพริบเลย ”ทำไมไม่อยู่กับป้าล่ะ” อาร์ทถามน้องสาวทันทีเลยค่ะ ”ก็อยากอยู่ เล่นกับพี่นี่นา พี่ยังอยู่คนเดียวได้เลยถ้าหนูอยู่ด้วยจะเป็นไรไป แล้วพี่ทำอะไรกันอยู่” น้องสาวอาร์ทตอบแล้วถามมา ค่ะคิดแล้วว่าต้องถาม ”ออน อยากรู้เหรอ” อาร์ทถาม ”อือ” น้องออน พยักหน้าทันทีเลยค่ะ ”ให้พี่บอกคงยาก ออนมา ลองเองดีกว่า เข็มฉันหาคู่ที่เหมาะกับนายได้แล้ว” อาร์ทบอกแล้วดึงตัวน้องสาวเข้ามาถอดเสื้อถอดกางเกงออกจน หมด ”เอ้าไปนอนบนเตียงไป” ออนทำตามอย่างว่าง่ายค่ะคงจะอยากรู้จริงๆ ด้ายก็ใส่กางเกงในกลับที่ค่ะ เข็มก็ตรงไป ที่เตียงไปถึงก็จับข้อเท้าออนถ่างออกแล้วลงลิ้นเลียทันที ออนที่ไม่เคยโดนแบบนี้รีบเอื้อมมือมาปิดจิ๋มไว้ ”นี่ ไหนบอกอยากรู้ไง ถ้าอยากรู้ว่าเขาทำอะไรก็ต้องอยู่เฉยๆ” ออนค่อยๆเอามือออกเข็มก็ลงมือเลียต่อทันทีโดยที่มือทั้ง สองยังจับข้อเท้าออนถ่างออกอยู่ ออนเริ่มออกอาการแล้วค่ะตอนนี้บิดเอวไปบิดเอวมาคงจะรู้สึกเสียว แล้วเข็มก็ลงมือ ดูดนมที่แทบจะยังไม่มี ออนหน้าเสียนิดๆแล้วค่ะคงตกใจอยู่เหมือนกัน แล้วเข็มก็จูบท่าทางออนจะชอบค่ะเอามือ มากอดเข็มไว้เลย เข็มรีบถอดเสื้อผ้าตัวเองออกจนหมดอย่างเร็วเลยค่ะ แล้วลงมาเลียจิ๋มต่อ “พี่ไม่เห็นน้ำหล่อลื่นออก มาเลย” ”สงสัยออนจะยังเด็กไปไม่เป็นไรเดี๋ยวพี่จัดการให้” อาร์ทบอกแล้วก็เดินออกจากห้องไปปล่อยให้เข็มเล่นกับ น้องออนต่อค่ะ ด้ายมานั่งดูคนมีอะไรกันแบบนี้รู้สึกแปลกยังไงไม่รู้เด็กประถมทั้งคู่เลยด้วย อาร์ทกลับเข้ามาค่ะในมือ ถือถ้วยเล็กๆมาด้วยเดินตรงไปที่เตียง ด้ายก็เข้าไปดูใกล้ๆค่ะอยากรู้ว่าจะทำอะไร อาร์ทหยิบสำลีเปียกจากในถ้วยออก มาค่ะ ”หลบหน่อยเดี๋ยวพี่จะทานี่ให้มันจะได้ลื่นๆ” “อะไรน่ะ” ด้ายถามไปค่ะเพราะสำลีเปียกอะไรที่ไม่ใช่น้ำเปล่า แน่ๆ “น้ำมันพืชน่ะ คราวนี้ลื่นแน่ ไม่มีอันตรายด้วย” อาร์ทเอาสำลีชุบน้ำมันพืชทาบนจิ๋มออนที่ถูกอ้าขาออกจนทั่ว ออน ขยับเอวนิดหน่อยเพราะคงจะเสียว แล้วอาร์ทก็จับท่อนเนื้อของเข็มเอาสำลีทาไปทั่วจนเป็นมันแล้วยังถกหนังออกทา หัวแดงๆข้างในด้วย “ลุยเลยเข็มปลุกอารมณ์มานานแล้วนี่” อาร์ทบอกให้ลงมือค่ะ เข็มก็ไม่รอช้าค่ะเอามือจับเข่าออนกางขาออกรีบเอา ท่อนเนื้อขนาดนิ้วก้อยผู้ใหญ่เข้าไปจ่อที่จิ๋มแหย่ตรงที่เป็นรูไว้ ก้มหน้าลงไปจูบก่อนเลยค่ะคงรู้ว่าออนชอบ สักพักเข็มก็ ค่อยๆเกร็งเอวดันเข้าไปค่ะ ออนกระตุกแหบขาที่งออยู่ออกใหญ่เลยค่ะตอนนี้แล้วส่งเสียง ”อือๆ” อยู่ในคอ ”นี่ ออนเจ๊บ มากไปรึเปล่ายังเด็กอยู่เลย” ด้ายถามค่ะเพราะห่วงออน “ไม่หรอกออนแต่ตกใจน่ะก็ไม่เคยนี่นาแถมลื่นเข้าไปแบบนั้น คงเสียวด้วย ผู้หญิงน่ะเด็กๆรูก็ใหญ่อยู่แล้ว” ด้ายมองเห็นท่อนเนื้อของเข็มค่อยๆจมเข้าไปในรูออนค่ะถึงไม่เห็นเต็มที่ แต่เห็นคือจมหายเข้าไปจนถุงน้ำเชื้อตุงๆของเข็มเข้าไปติดกับก้นออนเลย เข็มค้างไว้แบบนั้นค่ะหยุดจูบออนแล้ว ถาม ”เป็นไงบ้าง” “มีอะไรไม่รู้แข็งๆเข้าไปในจิ๋มออน” “ท่อนเนื้อพี่ไงไม่เจ็บนะ” “อือ ไม่เจ็บแต่มันเสียวๆแล้วก็ คับๆ” “ชอบรึเปล่า” “ก็ดี” “งั้นเดี๋ยวจะดีกว่านี้อีก” เข็มบอกแล้วก็หันมาดูดนมออนค่ะแล้วเริ่มซอยเอวช้าๆ ออนกำมือไว้ แน่นเลยค่ะคงเสียวน่าดูไม่เคยด้วยไม่รู้เรื่องด้วยขาทั้งสองก็งอเกร็งขึ้น สักไม่ถึงนาทีเข็มก็จับมือออนมากอดเขาแล้วก็ จูบปากคงจะพันลิ้นกันด้วย เข็มยังซอยไม่มีหยุดและเร็วขึ้นยาวขึ้นจนเริ่มมีเสียง ”ปับๆ” ที่ด้ายเห็นตอนนี้คือท่อนเนื้อที่ ถูกดึงออกมาพร้อมเอวของน้องชายแล้วผลุบกลับเข้าไปในรูของออนจนหายเข้าไปหมด ออนเองตอนนี้ก็ครางอยู่ใน คอจน ด้ายยังได้ยินเลยค่ะแขนก็รัดเข็มจนแน่น ขาสองข้างก็เกร็งลอยจากเตียงงออยู่แบบเดิมและดูจะพยายามเกร็ง ให้มากขึ้นอีก เข็มหันมาไซ้คอค่ะมีใช้ปากเม้มด้วยถึงตรงนี้ ออนครางออกมาดังมากเลย ”อาๆอาๆ” เพราะเข็มเร่ง เครื่องขึ้นไปอีก ออนเริ่มโยกเอวรับการซอยของเข็มแล้วค่ะหลับตาปี๋ปากก็ยังครางตลอดเวลา ”อือๆ จะทนไม่ไหว แล้ว จะทนไม่ไหวแล้ว” พอออนร้องคำนี้นะคะดูท่าเข็มจะรู้ความหมายของคำนี้ค่ะ ลุกขึ้นมาเป็นท่านั่งแล้วจัดการเผด็จ ศึก โดยเอามือจับเอวแล้วซอยรัวไม่ยั้ง ก้นออนกระเพื่อมตามแรงกระแทกเป็นจังหวะรับกับเสียง ”ปับๆ” ที่ดังรัวมากๆ ออนก็ร้องได้ไม่แพ้กันเลย ”อ๊าอ๋าอะฮืออือ” กระทั่งออนตัวสั่นกระตุกแล้วร้องออกมาสุดเสียง ”อา” เข็มกระแทกเอว อีกทีหนึ่งแล้วกดเอาไว้คงจะแน่นแบบที่ทำกับด้ายแหละค่ะ แล้วเสี้ยววินาทีต่อมาออนก็สะดุ้งกางขาที่เมื่อกี้เริ่มจะอ่อน แรงออกแบบสุดแรงอีกครั้ง เข็มแช่ค้างไว้แบบนั้นสักพักแล้วค่อยๆดึงท่อนเนื้อเจ้าปัญหาออกมาค่ะตอนนี้เริ่มหดเล็กลง แล้ว มีน้ำขาวๆไหลออกมาจากรูจิ๋มออนมากพอสมควรทีเดียว ออนเองก็หอบหายใจแรงเนื้อตัวอ่อนปวกเปียก ”เข็มมา ด้วยกัน” อาร์ทอุ้มออนขึ้นมาค่ะเดินออกไปนอกห้องเข็มก็เดินออกไปด้วยสักสองนาทีทั้งสามคนก็กลับเข้ามาอาร์ทวาง ออนลงนอนบนเตียงเข็มเดินเข้ามาข้างๆ ”นี่ท่อนเนื้อที่ฉีดน้ำอุ่นๆในจิ๋มออนเมื่อกี้เหรอ” ออนพูดเอามือจับท่อนเนื้อ อ่อนๆของเข็มเล่น ”ไม่เห็นแข็งเลย” “มันแข็งเวลาทำเท่านั้นแหละ” เข็มบอกไปค่ะยิ้มให้ออนด้วย ”ชอบไหม” “ชอบ” ออนตอบแบบยิ้มๆค่ะเป็นใครก็คงติดใจแน่ๆ ”เข็มเอากระดาษเช็ดน้ำมันก่อนแล้วจะต่อกับด้ายก็เอา” อาร์ทบอกค่ะคง อยากให้เข็มจัดการให้หมดแล้วค่อยทำเองทีหลัง “พี่อาร์ทหนูอยากทำกับพี่บ้าง” “ไม่ได้หรอก” “ทำไมล่ะพี่คนนี้ยังทำ หนูได้เลยทำไมพี่จะไม่ได้” “ก็ออนยังเล็กไปพี่โตกว่าเราเยอะเลยนะ” “ไม่เอาจะทำกับพี่ด้วย” ออนคงรักพี่มากค่ะด้าย ว่าอย่างนั้นนะ “งั้นเดี๋ยวนะออน เข็มพร้อมรึยังน่ะ” “พร้อมแล้วครับ” “งั้นมีอารมณ์ไหม” เข็มหันไปหาอาร์ทค่ะโชว์ให้ดู ท่อนเนื้อที่พร้อมเต็มที่ อาร์ทก็รีบถอดกางเกงออกท่อนเนื้อเขาก็พร้อมแล้วค่ะใหญ่จริงๆ “นี่ที่ทำออนเมื่อกี้ แล้วดูของ พี่” “โห ใหญ่กว่าตั้งหลายเท่าแน่ะ แล้วไม่ดีเหรอ” “ออนจะเจ็บมากนะ” “เมื่อกี้ยังไม่เจ็บเลย” “แต่ของพี่มันใหญ่จะเจ็บ มากด้วย” “ไม่เป็นไรออนจะทนเวลาฉีดยาก็เจ็บออนยังทนเลย” “งั้นลุยเลยเข็ม” อาร์ทเริ่มปลุกอารมณ์ออนค่ะทั้งเลีย ทั้งสอดลิ้นออนครางในทันที ส่วนเข็มก็มาหาด้ายค่ะ ด้ายเองก็ถอดเสื้อผ้ารออยู่แล้วแล้วเข็มจึงเข้ามาจูบแล้วก็บีบคลำ ไล่ไปทั่ว ด้ายมีอารมณ์อยู่แล้วเลยบอกเข็มค่ะ ”อีกเดี๋ยวทำเลยนะ” เข็มพยักหน้ารับค่ะแต่ยังเลียจิ๋มอยู่ ด้ายดูคู่อาร์ทอ ยู่ค่ะกำลังทาน้ำมันบนจิ๋มออนเลยแล้วอาร์ทก็จับออนอ้าขากระดกเอวขึ้นหยดน้ำมันลงในรูจิ๋มออนค่ะคงจะให้ลื่นมากๆ แล้วอาร์ทก็ทาท่อนเนื้อของตัวเองค่ะทาจนชุ่มแล้วยังถกหัวบานๆออกมาทาด้วย ตอนนี้เข็มขึ้นมาคร่อมด้ายแล้วค่ะ ท่อนเนื้อก็จ่อรอแล้ว ”เอาเลยนะพี่” ด้ายพยักหน้าค่ะ เข็มดันเข้ามาช้าๆเพราะรู้ว่าด้ายไม่ได้ทำมาสามอาทิตย์แล้ว ความรู้สึกยอดเยี่ยมกลับมาหาด้ายแล้วค่ะ เอ็นอุ่นๆแข็งๆเข้ามาในรูจิ๋มลึกเข้าๆ ด้ายกางขาออกมากขึ้นค่ะอยากให้มัน เข้าไปลึกๆเข้าสุดเลยยิ่งดี ได้ผลค่ะเข้าลึกกว่าคราวที่แล้วด้วย ตอนนี้ถุงน้ำเชื้อของเข็มเข้ามาติดและบี้แบนไปกับก้น ด้ายเลยค่ะ เข็มไซ้คอด้ายแล้วเริ่มขยับเอวเป็นจังหวะช้าๆเวลาดันเข้าก็พยายามดันให้ลึกที่สุดค่ะน้องชายคนนี้ช่างรู้ใจ ผู้หญิงซะจริง แล้วเข็มก็ซอยเร็วขึ้นค่ะประกบปากจูบด้วย ด้ายเริ่มเสียวมากขึ้นแอ่นเอวขึ้นมาค้างไว้รับการซอยเพื่อให้ เข็มถนัดยิ่งได้เรื่องค่ะซอยได้คล่องมากถึงจะยังไม่เร็วมากแต่รู้สึกเสียวมีความสุขจริงๆ “โอ๊ย” เสียงออนดังมาจาก ข้างๆค่ะ เข็มกับด้ายรีบหันไปดูแต่ยังไม่หยุดซอยนะคะ อาร์ทจับเข่าออนแยกขาออกแล้วกำลังกดเอวลงดันท่อนเอ็น เข้าในรูของออนค่ะ ด้ายมองจากด้านข้างท่อนเนื้อใหญ่ๆของอาร์ทที่จ่อหว่างขาออนค่อยถูกดันหายเข้าไปช้าๆ ออน ร้อง ”โอยๆ” ไม่ยอมหยุด “พี่เจ็บเมื่อไหร่จะเสร็จ” “ก็เข้าไปสุดนั่นแหละ ไหนบอกจะทนไง” “อื้อ” ออนร้องพลางกัด ฟันทนเจ็บท่อนเนื้อยังจมลงไปเรื่อยๆ “เข็มรีบทำให้เสร็จแล้วไปนั่งดูกัน” ด้ายเร่งค่ะเพราะเมื่อกี้ก็กำลังได้ที่จะให้เสร็จก็ ไม่ยาก ด้ายยังแอ่นเอวท่าเดิมแต่เข็มลุกขึ้นใช้ท่านั่งเผด็จศึกจับเอวซอยค่ะ “ปับๆๆๆๆ” รัวเร็วสุดๆจนไม่อยากเชื่อว่าเข็ม จะทำได้แต่ก็สม่ำเสมอมากค่ะเก่งจริงๆครางออกมาเลยค่ะ “อาๆอ๊า” “เห็นไหมเดี๋ยวก็ดีแบบนั้นแล้ว” ด้ายได้ยินเสียง อาร์ทพูดค่ะแต่ตาด้ายหลับปี๋เลยนะคะเพราะเสียวมาก อยู่ๆเข็มก็คว้าตัวด้ายขึ้นมาในท่านั่งอีกคนแล้วจับซอยกระแทก จากข้างล่างรัวพอกับเมื่อกี้ทีเดียวคงอยากให้เข้าลึกๆแบบที่ด้ายชอบนะค่ะ โคนท่อนเนื้อกระทบกับแคมที่เปียกลื่น ดัง “แจ๊ะๆๆๆ” เป็นจังหวะกับที่ด้ายคราง “อ้าๆ” จนด้ายสุดทนเกร็งตัวจนสั่นไปหมด เข็มเห็นแบบนั้นก็ซอยต่ออีกถึงสี่ ครั้งแล้วกดค้างเอาไว้สุดแรงท่อนเนื้อผลุบเข้าลึกเลยค่ะตอนนี้ รูด้ายก็ตอดท่อนเนื้อแรงมากค่ะเพราะเสียวสุดๆ พร้อม กับน้ำอุ่นๆพ่นพรวดเข้ามาด้ายกำลังเผลอค่ะสะดุ้งเฮือกใหญ่ แล้วต้องทนให้เข็มพ่นน้ำมาอีกสามครั้งซึ่งรู้เลยว่าเยอะ มากและทุกครั้งก็จะดันท่อนเนื้อย้ำเข้ามาในรูจิ๋มด้วยค่ะสุขสุดยอดเลย น้องชายของด้ายคนนี้นี่ร้ายจริงๆ เข็มดึงท่อน เนื้อออกรีบพาด้ายไปล้างตัวที่ห้องน้ำแล้วกลับมานั่งดูอาร์ทกับออน เข้าไปใกล้ๆเลยค่ะอยากเห็นชัดๆ ตอนนี้อาร์ทเพิ่ง ใส่ท่อนเนื้อเข้าไปสุดเองค่ะทำช้ามากๆที่ด้ายเห็นคอจิ๋มออนขยายออกอมเอาท่อนเนื้ออาร์ทเข้าไปไม่อยากเชื่อสายตา เลยแต่ของด้ายเองก็คงคล้ายๆกัน “เข้าไปได้2ใน3เองแต่ก็ดีคับแน่นดีมากเลย“ “พี่หนูหายเจ็บแล้ว” ออนบอกกับอาร์ท ค่ะ แล้วอาร์ทก็เริ่มดึงออกค่ะออนร้องเลย “อือ” พร้อมกระดกเอวตามคงเสียวน่าดูแล้วอาร์ทก็เล่นวิธีเดิมค่ะกระแทกลง ไปแต่ไม่แรงนักออนสะดุ้งค่ะ “อา” อาร์ททำสักพักก็เริ่มซอยสั้นๆก้มลงจูบออนด้วย แล้วก็เริ่มเร็วขึ้นยาวขึ้นออนที่ ขางอออกอยู่แล้วถ่างขาออกเต็มที่คงเพราะแน่นและเสียวสุดๆ ร้องครางในคอระงม “อือ อื้อ” แขนก็กอดอาร์ทแน่น ครู่ต่อมาอาร์ทลุกมาจับเอวออนแล้วซอยรัวแบบที่เข็มทำ ออนครางลั่นค่ะพยามยามแหกขาให้มากกว่าเดิม ท่อนเนื้อ ใหญ่เลื่อนเข้าออกรูจิ๋มออนเหมือนกระบอกสูบรถยนต์ที่เห็นในโฆษณาจนเริ่มมีเสียง ”พั่บๆ” อาร์ทจับออนขึ้นนั่งอีกคน แล้วกระแทกแบบสุดแรงต่อๆกันหลายทีจนออนร้อง ”ไม่ไหว ไม่ไหวแล้ว” อาร์ท กระแทกต่ออีกสองทีแล้วกดคาเข้า ไปออนกระตุกอย่างแรงหลายทีก่อนจะสะดุ้งกอดอาร์ทไว้แน่น น้ำอุ่นขาวไหลล้นออกมาจากรูของออน อาร์ทอุ้มออน ออกไปทั้งแบบนั้นถือผ้าที่เอามารองเลือดออนออกไปด้วยแล้วสักพักก็กลับเข้ามา วางออนนอนบนเตียง ”เป็นไงล่ะ ออน พอใจรึยัง” “ค่ะดีมากๆหนูรักพี่อาร์ทที่สุดเลย” ออนบอกยิ้มอย่างไร้เดียงสา “ไม่ชอบพี่แล้วเหรอ” เข็มเข้ามาถาม ทันที “ชอบสิชอบมากด้วย แต่พี่อาร์ทเป็นพี่นี่นา” ออนบอก พวกเราพักกันไปจนกระทั่งบ่ายสองครึ่ง ก็กลับมาต่อกัน คราวนี้ คู่เด็กเล็กกับเด็กเล็ก เด็กโตกับเด็กโตค่ะ แบบจะลองท่าใหม่พร้อมๆกัน ตอนนี้อาร์ทเข้ามาจูบมาไซ้ด้ายที่ เปลือยเรียบร้อยแล้วยกใหญ่เลยค่ะ เข็มกับออนก็เหมือนกันหลังจากเข็มทาน้ำมันแล้วก็ใส่ท่อนเนื้อเข้าไปในรูจิ๋มออน ทันทีเลยค่ะ ด้ายเองก็โดนของอาร์ทเหมือนกัน ”เอาหละ ลองทำท่านี้ดูนะ” อาร์ททำท่ายืนสี่ขาเหมือนหมาค่ะเอาขา ด้ายเกี่ยวเอวอาร์ทจนเอวด้ายลอยแต่หัวอยู่กับหมอนแล้วเริ่มกระแทก เข็มรีบทำตามค่ะออนก็ร่วมมือเต็มที่ ท่านี้เข้าไม่ ลึกและซอยได้ไม่ยาวค่ะแต่รัวเป็นจังหวะดี ด้ายครางแข่งกับออนค่ะ “อือ ฮือ อาๆ” ระงมห้องเลยสักพักออนคงทนไม่ ไหวปล่อยขาจากเอวเข็มค่ะแต่เข็มยังดันกดไว้ “ไม่ไหวเหรอออน” “เสียวจนไม่มีแรงเลย” ออนบอกเข็มค่ะ “งั้นท่านี้ละ กัน” อาร์ทเปลี่ยนมานอนทับด้ายแต่เอาขาด้ายพาดกับไหล่ไว้ค่ะแล้วที่เหลือทำแบบท่านั่ง เข็มรีบจัดแจงแล้วก็ลงมี ซอยต่อทันที ห้องเต็มไปด้วยเสียงครางอีกรอบค่ะเสียวจริงๆท่านี้เข้าลึกมากออนเองก็คงรู้สึกเหมือนกันแล้วยังเห็นรู ของตัวเองอมท่อนเนื้อเข้าไปด้วยค่ะเพิ่งจะเคยเห็นของตัวเอง ด้ายหันไปเห็นท่อนเนื้อเข็มจมหายเข้าไปใน หว่างขาออน ค่ะ ออนเองก็มองดูมันหายเข้าไปเหมือนกัน “เอ้าเปลี่ยนท่า” อาร์ทดึงท่อนเอ็นออกค่ะจับด้ายยืนสี่ขาแล้วซอยใส่รูจิ๋ม จากข้างหลังมันเข้าลึกสุดๆเลยค่ะท่านี้ครางแบบเอาไม่อยู่จริงๆ “ฮือ อาๆ” ปนไปกับเสียงออนค่ะ ด้ายหันไปมองเห็น เข็มจับเอวออนค่ะซอยสุดชีวิตเลยเอวเข็มขยับได้น่าดูมากยังกับแสดงลีลาศเลยค่ะ สักพักเมื่อด้ายรู้สึกเสียวจัดมาก อาร์ทก็เปลี่ยนท่าอีกค่ะ คราวนี้คือจากท่าเดิมก็เสียบท่อนเนื้อเข้าไปแล้วดึงตัวด้ายลงมานั่งเป็นแบบที่นั่งทั้งสองคนแต่ ด้ายหันหลังให้อาร์ทน่ะค่ะ อาร์ทใช้เข่าสองข้างมาถ่างขาด้ายให้กางออกเหมือนจะโชว์ให้เข็มกับออนดู แล้วก็ซอยไม่ ยั้งค่ะ ทางเข็มก็จับออนทำแบบเดียวกันใช้เข่าถ่างขาออนซะกว้างแล้วซอยรัวๆเร็วๆ ด้ายมองตาไม่กะพริบเลยค่ะ เห็น ถุงน้ำเชื้อชัดเลยค่ะ ท่อนเนื้อเข็มก็ขยับเข้าออกรัวเหมือนลูกสูบ เวลาแทงเข้าก็จะจมหายเข้าไปพอถึงโคนท่อนเนื้อรู ออนจะขยายออกอมส่วนโคนเข้าไปหน่อยหนึ่งทุกครั้ง ออนก็จ้องที่จิ๋มด้ายค่ะคงสนใจจะดูมาก ด้ายกับออนครางสนั่น ค่ะบางครั้งเสียงครางก็ผสานกับซะดัง “อ้าๆ อะ อื้อ” “ทำให้เสร็จไปเลย” อาร์ทบอกเข็มค่ะ แล้วทั้งคู่ก็จับเอวซอยจนทั้ง ด้ายทั้งออนเด้งขึ้นลงตามจังหวะ ออนพยายามถีบเท้าลุกหนีด้ายก็เหมือนกันค่ะก็เสียวจนจะตายซะให้ได้ แต่อาร์ทงอ เข่าที่ถ่างขาด้ายเอาไว้ขึ้นมาเท้าด้ายไม่ติดเตียงแล้วค่ะ ถีบตัวแบบควบคุมไม่อยู่เป็นจังหวะรับกับการซอยให้มันเสียว หนักขึ้นไปซะอีกทางเข็มก็ทำเอาขาออนลอยเหมือนกัน สองคู่นี้สามัคคีกันจริงๆ ด้ายเกร็งขึ้นเรื่อยๆจนทนไม่ ไหวกระตุกเป็นเจ้าเข้าอาร์ทซอยอีกห้าทีก่อนจะดันเข้ามาจนสุดแล้วกดไว้ รูจิ๋มด้ายตอดแรงค่ะคราวนี้เพราะเสียวจัด ท่อนเนื้ออาร์ทก็กระตุก “กึกๆๆ” ติดๆกันปล่อยน้ำพรืดยาวเข้ามาเล่นเอาด้ายสะท้านไปหมด แล้วยังมีตามมาอีกสี่พรืดที่ ยาวไม่แพ้กันด้ายแหกขาออกรับเต็มที่เลยค่ะ ด้ายคงรีดน้ำของอาร์ทออกมาจนหมดทุกหยดเลยค่ะเพราะเยอะสุดๆจน มีไหลล้นออกมาจากรูของด้ายด้วย ออนเองก็ตามด้ายมาติดๆค่ะ ตัวกระตุกแรงมากแต่เข็มก็ยังซอยรัวยิกต่ออีกชุด ใหญ่เล่นเอาออน ครางแล้วกระตุกไปอีกสองทีก่อนจะกดท่อนเนื้อเข้าไปในรูจิ๋มออนสุดแรงเกิด ออนสะดุ้งแล้วยัง ครางยาวๆด้วย “อ๊า” ขาที่ถูกถ่างและยกลอยไว้ของออนสั่นกระตุกขึ้นลง ออนคงทนรับน้ำอุ่นขาวของเข็มเข้าไปจน หมดทุกระรอกเลยค่ะก่อนจะทิ้งตัวซบเข็มไว้ “รักพี่จังเลย” น้ำสีขาวไหลออกมาจากรูจิ๋มออนที่มีท่อนเนื้อเข็มคาอยู่ ด้วยเข็มเองก็คงโดนรีดจนพ่นออกมาซะเกลี้ยงเหมือนกัน เป็นยังไงค่ะเรื่องที่สองมีออนเข้ามาร่วมด้วยรู้สึกดีมากๆเลย ค่ะแล้วจะมาเล่าให้ฟังอีกนะคะ

Offline k13200

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #1 on: March 19, 2010, 10:48:43 pm
ยอดมากครับสำหรับเรื่องดีๆ
จะรออ่านตอนต่อๆไป
ขอบคุณครับ
THANK YOU

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: June 19, 2010, 10:30:46 am
ขอบคุณครับ

Offline kk58

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #3 on: August 20, 2010, 10:25:37 am
ขอบคุณ (00;