close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรกกับผู้หญิงของคนอื่น/ได้อารมณ์ที่สุด

ครั้งแรกกับผู้หญิงของคนอื่น/ได้อารมณ์ที่สุด

pdy · 77461

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pdy

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • View Profile
    • Email
หลังจากเหตุการร์นั้นนานมากจนผมเกือบลืม เธอไปแล้ว วันก่อนปีใหม่นี่เอง คืนวันที่ 24 ธันวาคม ที่ผ่านมา ผมกำลังกินเบียรอย่กับเพือนๆที่ตะวันแดง เบียรดำรสนุ่มลิ้มาก ไส้กรอกขาหมูสูตรเยอรมัน สวรรค์ อิอิ แต่ขอโทษยังสวรรคชั้นน้อยกว่าที่เกิดขึ้นกับผมตอนดึกคืนนั้น กำลังเมาได้ที่ โทรศัพย์มือถือกะดังขึ้น บีนั้นเอง หล่อนโทรมาตอนแรกเงียบไม่พูดอะไรเลย ได้แต่หายใจเบาๆ ผมถามว่าใคร กะเงียบอีก ผมเลยบอกว่าโรคจิตหรอกโทรมาแลวไม่พูด
คราวนี้ได้ผล เสียงของบีถามผมกลับมาว่า แล้วที่แอบเอาเมียคนอื่นละพี่ โรคจิตปะ !!!
บี ผมมั่นใจว่าต้องเป๋นผู้หญิงคนนั้นแน่น ผมดีใจจนบอกไม่ถูก รอคอยวันนี้มานานแสนนาน ผมยอมรับเลยนะว่าติดใจรสสวาทที่ได้รับจากผู้หญิงคนนี้มาก บีอยู่ไหน รู้ไหมพี่คิดถึงบีที่สุดเลย คิดถึงแล้วทำไมไม่โทรมา หล่อยแย้งผม
พี่กลัวบีเดือดร้อน ผมบอก รู้ปะว่าบีคิดถึงพี่มากเลย พี่กะคิดถึงบีจร๊า ดถึงมาก อยากมีควมสุขแบบคืนนั้นอีก ผมสาระภาพ
คืนนี้ไหมละพี่ จริงหรอบี บอกตรงๆคำพูโของหล่นอทำเอาแท่งเนื้อน่องผมแข็งกระตุกขึ้นมาทันที
พี่อยู่ไหน หล่อนถามผม ตะวันแดง /ตกลงเด๋วเจอกัน หล่อนวางสายไปแล้วแต่หัวใจผมยังเต็มแรงและถี่เร้วรอคอยการมาของบีอย่างไม่เป็นอันกินอะไร
หล่อนเดินเข้ามแล้ว หัวใจผมยิ่งเต้นเร็วและแรงขึ้นกว่าเดิม
บีอยู่ในชุดติดกันสีดำผ้าบางเบาชายกระโปรงสั้นขึ้นมาผิดเนินน้องของหล่อนไม่เกินคืบ เสื่อคอลึกเว้าเห็นเตากำลังดีไม่เล็กไม่ใหญ่ได้เมๆ แต่ความรู้สึกผมต้องสดุดลงทั้นที่ที่เหนผู้ชายคนนั้นของบี เดินตามเข้ามาด้วย
คืนนั้นตะวันแดงคนแน่นมากก บีกับผู้ชายคนนั้นจึงต้องนั้งที่ เคาเตอร์บารไม่สามารถหาโต๊ะนั่งได้
ทั้งสองดืมเบียรกันอย่างสนุกสนาน และผู้ชายคนนั้นเริ่มเมาเหมือนเดิม
ผมหาทางเดินไปห้องงำหลังจากนั้งมองอยู่นาน จนแน่นใจว่าหล่อนมองหาผมอยู่ตลอดเวลา
หล่อนเห็นผมหล่อยยิ้มสดใสให้ผม รีบเดินมาจูงมือผมไปที่นั่งของหล่อน
ผมไม่อยากไปกลัวมีเรื่องกับผู้ชายคนนั้นแต่หล่อนกระซิบว่าเฉยๆไว้เด๋วหนุกเอง
หล่อนแนะนำผมกับผู้ชายคนนั้นว่าเป๋พี่ชายหล่อน ผู้ชายคนนั้นกะไม่สนใจเม่าที่ควรยิ้มให้นิดแล้วก็กินเบียรต่อ
บีสั่งเบียรให้ผมชวนผมยืนดิ่มข้างๆเธอ เราเบียร่างกายเข้าหากันทีละนิดๆ บอกตรงๆเสยวซ่านมาก ยิ่งเวลาเธอหันหลังเอาก้นมาถูกกับน้องผม ขรธที่ยินดูโชว์บนเวที ทุกคนสนใจแต่โชว์ที่สนุกสนาน เราสองคนหลับมีความสุขกับการเล่าโลมกัน บีพิงมาทางผมเต็มๆ ผมเอามือลูบไล้หีบนบนกระโปรงผ้าเบาบางอย่างเสียวซ่าน บางจังหวัดบีเอามือมาด้านหลังก้นเธอแล้วเอามือบีบควยผมเล่น เสียวสุดๆๆๆ
บอกตรงๆใครไม่เคยแอบเสียวกับผู้หญิงคนอื่น ลองดูสักครั้งแล้วคุฟณจะรู้ว่านรกมมีจริง อิอิ
ผู้ชายของบีเมาได้ท่ตามเดิม บีต้องให้ผมช่วยประคองออกจากตะวันแดง ทั้งผมทั้งบีไม่ได้เอารถมา เราตั้งใจเมาเต็มที่
เมาแล้วไม่ขับ อิอิ แล้จะกลับยังไง แท๊กซี่ซิ ผมเรียกแท๊กซี่ให้บี หล่อนบอกผมว่าไม่กล้านั้งไปคนเด่ยวกับคนเมา
ผมจึง้องนั่งไปเป๋นเพื่อน แต่วิธีการนั่ง มันกลับทำให่เราสองคนเล่นเสียวกันได้อีกรอบ ผู้ชายคนนั้นนั้งกลางที่เบาะหลังผมกับบีนั่งกระกบซ้ายขาว ประมาณว่าช่วยดูแลเพื่อนทีเมาหมดสติ แต่เราสองคนกลับหันหลังให้คนขับแล้วผมเอามือลูบไล้เนินเนื้อหีของบีเอามือล้วงลงไปในขอบกางเกงในตัวเล็กๆของหล่อน นิ่วเขียเม๊ดของหล่อน บีเสียวซ่านนัยตาเว๊กซี่มาก ผมบอกตรงๆตื่นเต้นเสียวและเงี่ยนสุดๆ ไม่ให้ตืนเต่นได้ไงล้วงหีผู้หญิงคนอื่นต่อหน้าผู้ชายของหล่อน
เมื่อถึงคอนโดของผู้ชายคนนั้น บีชวนผมขึ้นไปด้วย
หล่อนกระซิปกับผมในลิฟท์หลังจากเราแอบแลกลิ้นกันโดยให้ผู้ชายของหล่อนนั่งกองอยู่กับพท้ลืฟท
คืนนีเจะได้ทำตามสัญญาของเราแล้วใช้ไหม
ใช้จร๊าเราสัญญากันไว้ว่าเราจะเย็ดกันในห้องเดี่ยกัวไอหมอนั้นอยู่ใช้ปะ
ผมไม่เคยลืมสัญญา
แล้วเราสองคนกำลังจะทำตามสัญญานั้น
เย็ดกันให้มันสุดๆ โดยมีผู้ชายของหล่อนเมาหลับหมดสติอยู่ใกล้ๆ
ผมลากผู้ชายคนนันไปนอนข้างๆซอกเตียงติดหน้าต่าง
แล้วเราสองคนกะเริ่วเล้าโลมกันบนเตียงอย่างเมามัน
เธอดูดอมควยให้ผมอย่างเมามัน
ผมกะดูดเลียแคมหีให้หล่อนอย่างได้รสชาติ
บีเอาเบียรกระป๋องในตูเยนเปดออกแล้วลาดลงบนเนินหีหล่อยช้าๆ
แล้วให้ผมดูดเบียรจากล่องหีหล่อน
มันเป๋เบียรที่ได้สชาดทีสุดเท่าที่เคยกินมาเลย
ผมเอาเบียรทาที่หัวนมผมเช่นกัน หล่อยกะดูดเลียรสชาดของมันจากหัวนมผมเช่นกัน
ผมถลกชายกระโปรงขึ้นไปกองบนหน้าทอ้งของบี ค่อยๆเอาควยสอดใส่เข้าไปในล่องหีของบี

สีหน้าบเต็มไปด้วยความสุข หล่อนผงกหัวขึ้นมองควยผมณะคาอยู่ให้หีของหล่อน
พี่ เย็ดบีนะ หีบีโหยหาควยพี่มานานแล้วจร๊า
ควยพี่กะโหยหาหีบีมานานแล้วเหมือนกัน
ผมเริ่มกระแทกควยเข้าออกช้าๆๆๆๆแล้วค่อๆๆเร็วและแรงขึ้น
บีแอ่นหี ยกก้นขึ้นนรับแรงกระแทกอย่างรู้ทาง
ทุกอย่างเป๋นไปอย่างสุขสมนานเกือนครึ่งชั่วโมง
น้ำแรกถึงแตกเต็มหีผู้หญิงที่แสนซุกซนคนนี้
และครังทีสองตามมาอีกหนึ่งชั่วโมงต่อมาก
ทุกอย่างที่เกิดขึ้น มีผู้ชายอีกคนนอนหมดสติอยู่ข้างๆ
ตลอดเวลา มันเมรสชาดของเกมสสวาทนี้ได้เต็มร้อยจริงๆ
เธอบอกรักผมก่อนลาจาก เมื่อฟ้าส่าง ที่หล่อนทำเช่นนีเพราะไอ้ผู้ชายคนน้นเคยทำกับหล่อนแบบนี้มากก่อน
หล่อมมองคนที่ช่วยแก้แค้นมานาน แต่หล่อนทำใจไม่ได้
หลอนไม่ใช้ผู้หญิงประเทภนอนกับผู้ชายได้ทุกคน
หล่อนเลือกคนคนที่หล่อนต้องการมานานจนพบผม
หล่อนบอกผมว่า
ครั้งต่อไปของเราสองคน
จะมีแต่เราสองคนเท่านั้น
วันนีเมื่อผู้ชายคนนั้นคืนมาจะไปพบเธออีกแล้ว
เธอเตรียมเบอร์โทรศัพย์ใหมให้ผมแล้วปิดเบอร์เดิมทิ้งทันที่
เราสองคนเดินจูงมือกันไปตามทางเดินลอยฟ้าจากคอนโดแถๆหลังสวน
ไปทางสยามพารากอน เมื่อพระอาทิตย์เมทำงาน
บีรักพี่ดี๊นะ/พี่กะรักบี

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline qa

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2