close buttonclose buttonclose button
2 เฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอน 4

2 เฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอน 4

หนูอยากลองของ · 51345

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
...หลังจากคุณจุรีรัตน์และเฒ่าอ่ำเย็ดกันในห้องเก็บเครื่องมือแล้วต่างคนก็แยกย้ายไปทำงานของตน
เฒ่าอ่ำก็ไปตัดหญ้า คุณจุรีรัตน์ก็ขับรถกลับมาที่สำนักงานระหว่างทางคุณจุรีรัตน์คิดถึงแต่รสสวาทที่เฒ่าอ่ำมอบให้เธอ..ตลอดเวลาที่เธออยู่กับสามีไม่เคยเสียวแบบสุดๆอย่างนี้มาก่อนเลย...เธอไม่อยากเชื่อว่าชายแก่อายุหกสิบกว่าๆจะทำให้เธอน้ำแตกได้ขนาดนี้ร่างกายที่แข็งแรงควยที่ใหญ่และมีมุกรอบดุ้น มันทำให้เธอตื่นเต้นเหมือนได้ของเล่นชิ้นใหม่ที่อยากจะเล่นทั้งวัน...ยิ่งคิดถึงควยเฒ่าอ่ำเธอยิ่งเสียวหีน้ำเงี่ยนเริ่มไหลเยี้มออกมาอีกในรูหีก็เริ่มคันเริ่มเสียวขึ้นมาอีกแล้ว.......จนเธอขับรถมาถึงสำนักงานก็พบคุณจุรีมาศ พี่สาวและน้ำฝนหลานสาวมารออยู่แล้ว
...ไปไหนกันค่ะสองแม่ลูก...
..นี่ทำไมมาทำงานเอาป่านนี้ละคุณ..
จุรีมาศถาม
....มาตั้งแต่เช้าแล้วค่ะ..แต่เอาคนงานไปตัดหญ้าที่บ้าน..เข้าไปคุยในสำนักงานดีกว่าค่ะ....
แล้วทั้งสามก็เดินเข้าไปในสำนักงาน.....คุณจุรีรัตน์เดินไปหยิบน้ำจากตู้เย็นมาให้พี่สาวและหลานดื่ม
...ดื่มน้ำให้ใจเย็นๆก่อนนะค่ะ.....แล้ววันนี้ทำไมมาได้ละค่ะ...
คุณจุรีรัตน์ถาม
.....ก็พอดีไปซื้อโต๊ะกับต้นไม้มาจะเอามาไว้ที่บ้าน พอพี่เอกกลับมาจะได้จัดแต่งสวนหย่อมกันหน่อย..
..แล้วพี่เอกเค้าจะกลับเมื่อไหร่ค่ะ..
..ก็อีกประมาณเดือนหนึ่ง...เห็นเค้าบอกตอนนี้อยู่ออสเตรเลียเรือเทียบท่าที่นั่น..
..มีสามีเป็นกัปตันเรือก็อย่างนี้แหล่ะนะเหงาหน่อย...การบ้านไม่ค่อยได้ทำ..
..แหม...แล้วแกล่ะคุณกำพลเค้าทำให้แกทุกวัน..หรอ..ก็ไม่ค่อยได้ทำหรอก...
..รายนั้นเค้าชอบทำงานไม่ค่อยชอบทำการบ้านหรอก..
..เห็นมั๊ย..แกก็เหงาเหมือนกันหล่ะ....
คุณจุรีรัตน์ยิ้ม..แต่ในใจอยากจะบอกว่าตอนนี้เธอมีควยอันใหม่ที่ใหญ่กว่าอันเก่าไว้แก้เหงาแล้วแต่พูดไม่ได้
....แล้วฝนล่ะไม่ไปไหนหรอ...
คุณจุรีรัตน์ถามหลานสาว
....เออ..นัดกับเพื่อนจะไปทำปัญหาพิเศษกันค่ะ....เลยขอติดรถคุณแม่มาด้วย....
คุณจุรีมาศเพิ่งนึกขึ้นได้
...อุ้ย..แม่ก็ลืมเลยมัวคุยกับน้าแกเพลินไปหน่อย...เดี๋ยวแม่เอาโต๊ะกับต้นไม้ไปไว้ที่บ้านก่อนนะ..
..ค่ะแม่เดี๋ยวหนูไปช่วยยก..
..ไม่ต้องหรอกลูกเดี๋ยวเปื้อน..
..ใช่ฝนไม่ต้องหรอก...เดี๋ยวน้าให้คนงานไปช่วย..
..นี่ยัยรัตน์บ้านฉันเรียบร้อยจริงๆนะ...
..รับรองค่ะพี่รัตน์สั่งให้คนงานทำอย่างสุดฝีมือ..
..ok...งั้นขอแรงคนงานแกไปช่วยยกโต๊ะกับต้นไม้หน่อยนะ..
..ได้ค่ะ..
คุณจุรีรัตน์จึงเปิดประตูสำนักงานจะออกไปเรียกคนงานพอดีเฒ่าคงกับคุณสมชายหัวหน้างานเดินผ่านมา
คุณจุรีรัตน์จึงถามคุณสมชาย
...คุณสมชายจะไปไหนกันค่ะ..
..เออ..คุณจุรีรัตน์..ผมมามอบงานให้ลุงคงแกนะครับ..คุณรัตน์มีอะไรให้ช่วยหรือเปล่าครับ..
..เออ..รัตน์อยากจะขอแรงลุงคงไปช่วยยกของให้พี่สาวหน่อยค่ะ..
..ได้ครับงั้นลุงคงไปยกของก่อนนะเสร็จแล้วค่อยไปฉาบปูนบ้านที่ผมบอก..
..ครับได้ครับ..เฒ่าคงรับคำหัวหน้างาน...
..ลุงคงขึ้นรถกะบะไปพร้อมพี่มาศเลยค่ะ..
..ได้ครับคุณนาย..
..พี่มาศคนงานพร้อมแล้วค่ะ..
..จ๊ะๆๆไปเดี๋ยวนี้แล้ว..
คุณจุรีมาศออกมาพร้อมกับเรือนร่างที่เซ็กซ์ซี่และชุดที่ใส่มันช่างเย้ายวนจริงๆ..เธอใส่เสื้อยืดสีดำแขนกุด
ไว้ข้างในคอเสื้อที่เว้าลึกทำให้เห็นเนินนมที่ขาวเนียนแล้วใส่เสื้อสูททับอีกทีชั้นหนึ่งพร้อมกับกางเกงผ้าลินิน
บางเบารัดรูป...เมื่อเธอออกมาทำให้เฒ่าคงมองที่เนินอกและโหนกหีที่โดนกางเกงรัดจนเป็นรูป..ควยเฒ่าคง
ตื่นตัวดันกางเกาเป็นลำนูนออกมา...คุณจุรีมาศก็สังเกตุเห็นเฒ่าคงจ้องมองทั้งหีและนมของเธอทำให้เธอ
รู้สึกสยิวตื่นเต้นที่มีคนมองเธอรู้สึกคันที่รูหีน้ำเงี่ยนค่อยๆๆเยี้มออกมาทีละน้อยๆ....เธอขับรถผ่านบ้านที่สร้าง
เสร็จแล้วห้าหกหลังจนมาถึงบ้านหลังใหญ่ที่ปูหญ้าและปลูกต้นไม้ไว้บ้างแล้ว....คุณจุรีมาศลงจากรถแล้วเดิน
ไปเปิดประตูบ้านเฒ่าคงจ้องมองที่ตูดใหญ่รับกับสะโพกที่เล็กได้สัดส่วน...แล้วคิดในใจหุ่นแบบนี้คงร้อนแรงน่าดู..
ได้เย็ดซักทีจะไม่ลืมพระคุณเลย....ขณะที่เฒ่าคงคิดเพลินๆคุณจุรีมาศก็ทักว่า
...เอาโต๊ะไว้ในบ้านค่ะลุงส่วนต้นไม้เอาไว้หลังบ้านค่ะ..
..ครับๆๆ..ได้ครับ...
เฒ่าคงยกต้นไม้ไปไว้หลังบ้าน..คุณจุรีมาศก็มาช่วยยกโต๊ะ เธอถอดเสื้อสูทแขวนไว้ในบ้านจึงเหลือเสื้อยืดแขนกุดที่คอเสื้อเว้าลึกจนเห็นเนินนมยิ่งเวลาเธอก้มยกของ ยิ่งเห็นลึกแทบทั้งเต้า...เฒ่าคงเห็นตอนคุณจุรีมาศก้มยกของพอดี...เฒ่าคงมองผ่านคอเสื้อเห็นสองเต้าขาวเนียนที่เบียดกันแน่น...คุณจุรีมาศฉุกคิดขึ้นมาได้ลองมองที่เต้านมตัวเองที่โผล่ออกมาให้เฒ่าคงดูเธอคิดว่าเฒ่าคงต้องเห็นแน่ๆแต่ไม่รู้จะทำอย่างไรเพราะเฒ่าคงเห็นมานานแล้วแน่ๆ...ชึ่งก็ทำให้เธอรู้สึกแปลกๆที่ร่องหีเพราะมันเริ่มคันมากขึ้นน้ำเงี่ยนไหลออกมาจนเต็มร่องหีจนเธอต้องขมิบติดๆๆกันแต่มันก็ทำให้เธอยิ่งเสียว
มากขึ้น เธอก้มอยู่นานจนเฒ่าคงถาม
....ยกไหวมั๊ยครับ..
..ไหวค่ะลุง..
..ผมเห็นคุณนายก้มอยู่นานนึกว่าไม่ไหว....
คุณจุรีมาศจึงเงยหน้ามาคุยกับเฒ่าคงทั้งที่ก้มอยู่
....ก็หนูเห็นลุงจ้องมองที่นมก็เลยอยากให้ลุงมองนานๆๆ....
เฒ่าคงยิ้มรู้ว่าคุณจุรีมาศก็คงมีอารมณ์เหมือนกัน
....ก็ลุงเห็นมันขาวดีลุงเลยมอง...
..แล้วมองพอหรือยังลุง..
..ครับแต่ไม่รู้จะเนียนหรือเปล่านะครับ..
เฒ่าคงถามลองเชิง....คุณจุรีมาศก็รู้และด้วยความเงี่ยนที่ห่างผัวมาหลายเดือนก็อยากจะลองของใหม่...และคิดว่าอายุลุงขนาดนี้คงไม่มีแรงแล้ว จึงกล้าคุยเล่นกับเฒ่าคง
...มันก็ต้องสัมผัสดูค่ะลุง..
..แต่ลุงอายุเท่าใหร่แล้วเนี้ยยังมีแรงอยู่หรอลุง..
..มันก็ต้องลองดูครับ..
..ถ้าลุงมีแรงก็ช่วยยกของก่อนละกันค่ะ...
เฒ่าคงยิ้มๆคิดว่ามีโอกาสแน่
...ได้ครับคุณนาย..
เฒ่าคงยกต้นไม้หมด...คุณจุรีมาศก็ยกของเล็กๆๆน้อยๆๆหมดเหลือแต่โต๊ะคอมตัวใหญ่เธอจึงรอเฒ่าคง
....ยกไม่ไหวค่ะลุงมันหนัก..
..งั้นเดี๋ยวเราช่วยกันยกก็ได้ครับ..
..ดีค่ะลุง....
เฒ่าคงและคุณจุรีมาศจึงก้มลงไปยกโต๊ะคอมพร้อมกันแต่สายตาเฒ่าคงกลับจ้องไปที่นมขาวเนียนของคุณจุรีมาศ
คุณจุรีมาศก็รู้แต่ก็ไม่ว่าอะไรเพราะมันก็ทำให้เธอเสียวหีอย่างบอกไม่ถูก
....ลุงมองมากเดี๋ยวนมมาศทะลักออกมาหรอก..
..ทะลักออกมาก็ดีสิครับลุงจะดูดให้มันส์เชียว..
..บ้า..ลุงพูดอะไรก็ไม่รู้..
..แล้วคุณนายไม่ชอบหรอครับ..
..เฉยๆค่ะลุง..
..จริงหรือครับ..ผมเห็นคุณนายยืนบิดหีอยู่แสดงว่าน้ำเงี่ยนมันไหลออกมาใช่มั๊ยครับ..
..บ้าลุงทำไมพูดหยาบจัง...
คุณจุรีมาศต่อว่าเฒ่าคงแต่ในใจเธอก็ชอบเพราะไม่เคยมีใครพูดแบบนี้มาก่อน
....พูดแบบนี้มันได้อารมณ์ดีครับ...หรือคุณนายว่าไงครับ...
..ไม่รู้สิ....
คุณจุรีมาศตอบแต่ส่งสายตาเยิ้มให้กับเฒ่าคง
.....เอาไว้ชั้นสองนะลุง...ในห้องของลูกฝนค่ะ..
...ครับคุณนาย....แล้วจะมีรางวัลให้มั๊ยครับ..
..รางวัลหรอ...
คุณจุรีมาศแกล้งคิดนิดนึงทั้งๆที่รู้ว่าเฒ่าคงหมายถึงอะไร
....ลุงอยากได้อะไรหล่ะ....
เฒ่าคงยิ้ม
..พอดีรู้สึกคอแห้งครับอยากดูดนมจากเต้าครับ...
คุณจุรีมาศก็ยิ้มตอบแต่ไม่ได้ว่าอะไร
....เอาวางตรงนี้แหละลุง...
คุณจุรีมาศบอกเฒ่าคงเมื่อถึงห้องของลูกสาว...หลังจากวางโต๊ะเสร็จแล้วเฒ่าคงจึงรุกใส่คุณจุรีมาศทันที
....แล้วคุณนายจะให้รางวัลคนแก่ที่กำลังคอแห้งหรือเปล่าครับ....
คุณจุรีมาศหันมายิ้มส่งสายตาเยิ้มให้เฒ่าคงแล้วตอบว่า
....ไม่รู้สิ...ลุงอยากกินหรือเปล่าหล่ะ...
เธอพูดพร้อมกับหันหลังจะเดินออกนอกห้อง....พอได้ยินคำตอบเฒ่าคงเดินประชิดติดหลังคุณจุรีมาศทันทีแล้ว
คว้าไปที่สองเต้าใหญ่ที่ท้าทายพร้อมกับบีบคลึงเล่นเบาๆๆ
...อุ้ยย...ลุงจะทำอะไรมาศ...
คุณจุรีมาศแสร้งถามเล็กน้อยทั้งๆที่ตัวเองก็เตรียมพร้อมอยู่แล้ว
....ก็ผมจะมาเอารางวัลไงครับ....
เฒ่าคงพูดพร้อมกับคลึงแรงขึ้นเรื่อยๆๆๆ
.....อุ๊ยย....ลุง....อุ๊ยยย....พอเถอะ...อุ๊ยย....เดี๋ยวลูกมาเห็น.....อุ๊ยย....ซี๊ดด....
ปากร้องห้ามแต่ส่ายนมสู้มือเฒ่าคงไม่หยุด
....อุ๊ยย...ลุง....อุ๊ยยย.....
เฒ่าคงไม่สนใจเลิกเสื้อยืดและเสื้อในขึ้นมาไว้บนเนินอกแล้วก้มลงไปดูดที่หัวนมที่แข็งตั้งท้าทายอยู่...จ๊วบ...แพล้บบบ....จ๊วบบบ.....แพล้บบ.....เฒ่าคงทั้งดูดทั้งแลบลิ้นเลีย...ทำให้คุณจุรีมาศเสียวมากขึ้น
....อุ๊ยย....ซี๊ดด....อุ๊ยย...อุ๊ยยย.....ลุง....อุ๊ยยย...ดูด...แรง....อุ๊ยยย.....ดูด....แรงๆๆ.....อุ๊ยย.....
คุณจุรีมาศพูดพร้อมกับแอ่นนมให้เฒ่าคงดูดแรงๆๆ
.....อุ๊ยย...อุ๊ยยย....ซี๊ดด...ลุง....อุ๊ยยย....
เฒ่าคงดูดนมแรงขึ้นเรื่อยๆๆ....ส่วนมือก็ล้วงไปทีหีคุณจุรีมาศ...เพิ่มความเสียวให้คุณจุรีมาศขึ้นไปอีก
....อุ๊ยย.....ซี๊ดดดด....อู๊วววว......ซีดดด.....อุ๊ยยย.....ลุง...
คุณจุรีมาศตอนนี้แอ่นทั้งนมแอ่นทั้งหีให้เฒ่าคงบี้ได้สะดวกขึ้น
.....อุ๊ยย...ซีดดด.....อุ๊ยย......ลุง...เสียวหี.....อุ๊ยย......
เฒ่าคงเอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหีอย่างง่ายดายเพราะน้ำเงี่ยนคุณจุรีมาศไหลเยิ้มเต็มร่องหีเฒ่าคงชักนิ้วเข้าออกทั้งๆที่ยังอยู่
ในกางเกง
....อุ๊วววว.....อุ๊ยยย.....อุ๊ยย...ลุง....ซี๊ดดด........อุ๊ยยย......ซีดดด.....แรงๆๆ....ลุ..ลุง..แรงๆๆ....อุ๊ยยย......ดูด...แรงๆๆ.....กระแทกนิ้ว.....เร็วๆๆๆ.......ลุง....อุ๊ยย......ซีดดด.....อุ๊ยยย....จวนแล้ว.....เร็วๆๆๆ....อีก....อุ๊ยยย.....
เฒ่าคงกระแทกนิ้วเร็วและแรงขึ้น
....อุ๊ยย.....อุ๊ยยย....คุณจุรีมาศกระเด้าหีใส่นิ้วเฒ่าคงไม่หยุด
.....อุยยย.......อุ๊ยยย......ซี๊ด........ซี๊ดดด.....อุ๊ยยย......ไม่ไหว.....อุ๊ยยย.....ไม่...ไหว....แล้วลุง.....อุ๊ยยย.....น้ำ....น้ำแตก....น้ำแตก.....แล้ว...อุ๊ยย....ลุง......อุ๊ยย....
คุณจุรีมาศกระเด้าหีใส่นิ้วเฒ่าคงอีกสี่ห้าครั้งก็ค่อยๆๆสงบนิ่ง....อุ๊ยย....อุ๊ย....อุ๊ย...เฒ่าคงหยุดดูดนมแต่นิ้วยังคาอยู่ที่รูหี
....เป็นไงบ้างครับคุณนาย...
..อุ๊ยย....ซี๊ดด....เสียวจังลุง.....เสียวที่ไหนครับ...
เฒ่าคงแกล้งถามแล้วเอาปลายนิ้วเขี่ยที่ติ่งแตด
....อุ๊ยย....ก็...ก็...เสียวตรงนั้น...สิลุง...
..ตรงไหนละครับ........
เฒ่าคงไม่พูดเปล่ากับเขี่ยแตดเร็วขึ้นอีก
....อุ๊ยย....ลุง....อุ๊ยยย....พอ.....แล้ว.....อุ๊ยยย....เสียว..ที่หี...ค่ะ...ลุง.....อุ๊ยย....ลุง.....
เฒ่าคงเขี่ยแรงๆขึ้น
...อุ๊ยย....อุ๊ยยย......ลุง...พอ...เถอะ...อุ๊ยย...อุ๊ยยย...ลุง......มาศ....อุ๊ยย....ซีดดด......มาศ.....เสียว.....อุ๊ยยย.....เสียว...หี....
อีกแล้ว......ลุง....อุ๊ยยย.....ซีดด..เสียว....อุ๊ยยย...
....เสียวหรอครับคุณนาย..
...ค่ะ...ลุง....ก็ลุง.....เขี่ยแตด...มาศ..จนเสียวไปหมด....แล้ว...อุ๊ยย.....อุ๊ยย....ซี๊ดดด.....ลุง......เย็ด....เย็ดมาศ....เถอะ....มาศ..เงี่ยน....ลุง...อุ๊ยย.....อุ๊ยยย......ซีดดด.......อุ้วววว.........
..ได้เลยครับ..
คุณนายเฒ่าคงปลดตระขอกางเกาคุณจุรีมาศออกกางเกงลงไปกองกับพื้นแล้วรูดกางเกงในลงไปไว้ที่ข้อเท้าทำให้เห็นเนินหีที่โคกอวบแต่กลับไม่มีหมอยเฒ่าคงลูบหีเล่นอย่างมันส์มือแล้วก็แก้กางเกงตัวเองออกเผยควยที่ใหญ่ยาวและมีมุกรอบลำควยคุณจุรีมาศเห็นยังตกใจในความใหญ่ยาว
.....ลุงทำไมมันใหญ่จัง...แล้วเม็ดอะไรเนี้ยลุง...
คุณจุรีมาศพูดเหมือนกลัวแต่กับเอื้อมมือไปจับควยเฒ่าคงเล่น
.....เออ...เค้าเรียกว่ามุกครับมันจะทำให้คุณนายเสียวสุดๆๆ.....รับรองครับ.....
แต่ขณะที่เฒ่าคงจะเย็ดคุณจุรีมาศก็มีเสียงเรียกจากน้ำฝน
.....แม่ค่ะ....แม่....แม่ค่ะ.....
ทำให้คุณจุรีมาศตกใจรีบดึงเสื้อลงแต่กางเกงยังไม่ได้ใส่ รีบออกไปที่หน้าต่าง
....มีอะไรลูก....
เฒ่าคงค่อยๆคลานไปที่หว่างขาคุณจุรีมาศแล้วแลบลิ้นเลียไปตามขาอ่อนทำให้คุณจุรีมาศเสียวขึ้นมา
....อุ๊ยย.....แม่เป็นอะไรค่ะ......ปะ..เปล่า..
...ลูก.....มีอะไรหรือเปล่าลูก....อุ๊ยยย........

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #1 on: April 02, 2012, 10:49:24 am
 (011;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: April 04, 2013, 08:14:27 am
ขอบคุณครับ