close buttonclose buttonclose button
ประทับใจสวิง

ประทับใจสวิง

เรื่องเสียว · 23311

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 24, 2010, 04:51:17 pm

สวัสดีเพื่อนสมาชิกทุกคน เรื่องที่ผมเขียนมานี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นกับผมและภรรยาจริง ๆ เรื่องสวิงเราเคยมีประสบการณ์มาแล้ว 4 ครั้งโดยใช้บริการชายเดี่ยว แต่ผมจะเล่าครั้งที่ประทับใจที่สุดมาให้เพื่อน ๆ ได้อ่านนะครับ ครั้งที่ 4 เป็นชายเดี่ยวที่เราติดต่อพูดคุยกันทางเอ็มกันมานาน เคยนัดพบทานข้าวด้วยกัน 2 ครั้งแต่ก็ไม่ได้มีอะไรกัน จนมาเมื่อ 2 เดือนที่แล้วเขานัดเราทานข้าวกันอีก ผมกับแฟนก็ไปตามนัด ระหว่างที่เรานั่งทานข้าวและดื่มด้วยเราไม่ได้พูดถึงเรื่องสวิงกันเลย พูดถึงแต่เรื่องทั่วไป ผมสั่งสปราย์ให้แฟนผมดื่ม เธอดื่มได้แค่ขวดกว่า ๆ ก็เลิกดื่มเพราะเธอบอกว่าดื่มต่อไม่ไหวแล้วนั่งเป็นเพื่อนเฉย ๆ ในตอนนั้นเองร้านก็จะใกล้ปิดแล้ว จังหวะที่ชายเดี่ยวขอตัวไปเข้าห้องน้ำผมแกล้งพูดเล่นกับแฟนผมว่า เราชวนชายเดี่ยวไปนอนที่บ้านเราดีกว่า ซึ่งในใจผมเองก็รู้ดีว่าแฟนผมเขาไม่โอเคกับชายเดี่ยวคนนี้หรอกเพราะครั้งนี้ ก็มาทานข้าวด้วยกันเป็นครั้งที่ 3 แล้ว แต่คำตอบที่ผมได้รับจากเธอคือ เธอบอกว่าที่บ้านไม่สะดวกหรอกเพราะมีหลานผมอยู่ แค่นี้ผมก็รู้คำตอบแล้วว่าแฟนผมน่าจะโอเคกับชายเดี่ยวคนนี้แล้ว ชายเดี่ยวออกมาจากห้องน้ำผมเดินไปพูดกับเขาที่หน้าห้องน้ำว่าแฟนผมโอเคแล้ว ออกจากร้านชายเดี่ยวขับรถนำเราไป ระหว่างที่ผมขับตามไปผมไม่พูดเรื่องนี้กับเธอกลัวเธอจะเปลี่ยนใจพูดถึง เรื่องอื่น ๆ ผมขับเข้าไปในรีสอร์ทตามชายเดี่ยว เขาเดินไปเปิดห้องผมกับแฟนก็เดินตามไปห่าง ๆ จะได้ไม่น่าเกลียด พอเข้าไปในห้องแฟนผมขอตัวเข้าห้องน้ำทันทีเพราะเธอบอกว่าเหมือนจะอาเจียน สักพักเธอก็ออกมาจากห้องน้ำผมถามเธอว่าไหวไหมเธอบอกว่าไม่เป็นไร จากนั้นเธอก็ล้มตัวลงนอนที่เตียง ผมหันไปพูดกับชายเดี่ยวบอกกับเขาว่าตามสบายนะ ชายเดี่ยวบอกว่าผมขออนุญาตนะพี่ จากนั้นเขาก็เดินไปที่เตียงล้มตัวลงนอนข้าง ๆ เธอ หอมแก้มเธอจากนั้นทั้งคู่ก็ดูดปากกัน เสื้อผ้าของแฟนผมค่อย ๆ ถูกถอดออกจนหมด แฟนผมถ้าเธอได้ดื่มแล้วเธอจะมีอารมณ์และกล้ามากขึ้น ชายเดี่ยวไซร้เธอจนเธอร้องคราง เธอก็ทำให้ชายเดี่ยวด้วย จังหวะที่ชายเดี่ยวจะเริ่มสอดใส่ลงไปแฟนผมเธอมีอาการเกร็งอย่างเห็นได้ชัด เพราะเขาอาวุธใหญ่ ยกแรกผมนั่งดื่มเบียร์ดู สักพักใหญ่ ๆ ทั้งคู่ก็เสร็จ ชายเดี่ยวเข้าห้องน้ำผมเลยถามแฟนผมว่าจะกลับหรือยัง ซึ่งผมเองก็รู้ดีว่าแฟนผมไม่ชอบนอนค้างคืน ประสบการณ์ที่ผ่านมาก็ไม่เคยนอนค้างคืนเสร็จแล้วก็แยกกันกลับ แต่คำตอบที่ผมได้รับคือ เธอบอกกับผมว่ากลับบ้านตอนเช้าดีกว่านี่มันก็ดึกแล้ว ผมก็ยิ่งชอบซิเลยบอกกับเธอว่าก็ดีเหมือนกันขี่เกลียดขับรถด้วย ชายเดี่ยวเดินออกจากห้องน้ำนุ่งผ้าขนหนูออกมาแล้วเดินเข้าไปนอนกอดเธอที่ เตียงเลย ผมเองชอบเป็นฝ่ายดูมากกว่าเลยปล่อยให้ทั้งคู่นอนเตียงเดียวกันผมนอนอยู่อีก เตียงหนึ่ง ผมแกล้งทำเป็นเหมือนค่อยๆ หลับ ชายเดี่ยวปิดไฟหัวเตียงแต่ไปในห้องน้ำก็สว่างมองเห็นสบาย ทั้งคู่นอนคุยกันผมได้ยินบ้างไม่ได้ยินบ้างจนเสียงเงียบลง ผมจึงค่อย ๆ ตะแคงหันมามองดู แฟนผมเธอกำลังดูดนมให้ชายเดี่ยวอยู่ จากนั้นเธอก็เลื่อนตัวลงมาดูดอาวุธให้ชายเดี่ยวอยู่นาน ชายเดี่ยวก็คงจะไม่ไหวเหมือนกันเลยพลิกตัวมาเป็นฝ่ายคร่อมตัวเธอ หยิบถุงยางมาฉีกและเอากับเธอ ยกนี้แฟนผมคงจะเริ่มชินกับชายเดี่ยวแล้วเธอขึ้นขย่มชายเดี่ยวจนเสียงเตียง ดังพร้อมกับเสียงร้องของทั้ง 2 คน สรุปว่าคืนนั้นทั้งคู่มีอะไรกันไป 3 ยก แล้วหลับ เช้ามาตอนสาย ๆ ผมตื่นก่อนจึงเข้าห้องน้ำเพราะปวดท้องได้เวลาถ่าย ออกจากห้องน้ำมาก็เห็นชายเดี่ยวกำลังจะเริ่มสอดใสอาวุธลงไปในท่าหมา เช้านี้ผมเห็นชัดมากเพราะแสงจากนอกห้องส่องทะลุผ้าม่านเข้ามาในห้อง ยกนี้นานครับเหมือนส่งท้ายชายเดี่ยวเอาเธอหลายท่ามากเหมือนอยากจะโชว์ผม ผมเห็นการเคลื่อนตัวของอาวุธเข้าออกจิ๋มของแฟนผมน่าเสียวใส้ แคมแฟนผมปริ้นตามจังหวะการเคลื่อนตัวของอาวุธใหญ่จริง ๆ ตอนนี้ผมอยากได้ชายเดี่ยวที่ขาว ๆ หน่อย แฟนผมเขาชอบขาว ๆ แต่ก็ไม่ใช่ว่าจะต้องขาวมาก ๆ อะไรนะครับ ผมเองอยู่ต่างจังหวัดแต่แฟนผมเธอจะเข้า กทม. ไปซื้อของบ่อย บางครั้งผมก็ให้ชายเดี่ยวคนนี้ช่วยคอยดูแลเธอ แต่ผมอยากจะเห็นชายเดี่ยวอื่น ๆ บ้างนะครับ เพื่อการไม่จำเจตื่นเต้นดี

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • View Profile
Reply #1 on: September 24, 2010, 05:18:03 pm
 (003; (003;