close buttonclose buttonclose button
เมียเพื่อนที่ทำงานด้วยกัน

เมียเพื่อนที่ทำงานด้วยกัน

เรื่องเสียว · 47684

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องที่เกิดผ่านมาแล ้วประมาณ 3 ปีแล้วแต่ไม่เคยได้เปิดเผยให้ใครฟังเลยมันเป็นเรื่อง ของเมียเพื่อนกับผมเอง เรื่องมันก็มีอยู่ว่า ผมกับเพื่อนและเมียเพื่อนทำงานด้วยกันแต่ด้วยทางบริษ ัทมีโครงการที่จะส่งพนักงานไปต่างประเทศโดยพลัดกันไปที่ละรุ่น โดยเพื่อนผมไปก่อนครับ โดยไปรุ่นละ 6 เดือน อ้อลืมบอกไปอย่างคือเรามาเช่าบ้านอยู่ด้วยกันครับ โดยส่วนตัวแล้วผมกับเมียเพื่อนก็สนิทกันอยู่แล้วครับ แต่ก็ไม่เคยคิดอะไรมาก เธอเองก็เป็นคนหน้าตาธรรมดา แต่ที่ไม่ธรรมดาก็คือหุ่นเธอเซ็กส์ซี่มากเลย ส่วนเว้าส่วนโค้งได้รูป เรียกว่า นมเป็นนม ตูดเป็นตูดเลยละครับ บางครั้งผมเองก็อดจะเอามาใช้ในการจินตนาการบางก็เท่า นั้น ตอนเพื่อนผมจะไปผมกับเมียเขาก็ไปส่งที่สนามบิน เพื่อนผมก็บอกกับผมว่าให้ผมเอารถของเขาไปใช้ จะได้คอยรับส่งเมียเขาด้วย และก็บอกให้ช่วยดูแลบ้านด้วยครับ ที่เพื่อนผมสั่งอย่างนี้เพราะผมชอบเที่ยวครับ ก็คนยังไม่มีเมียนี้ส่วนมากไม่มีอะไรทำก็ออกไปกินเหล ้าบ้างตามประสาผู้ชายโสด แต่เรื่องมันมาเกิดก็อีตอนเดือนแรกนี้ละครับ ที่แผนกของเธอจัดงานเลี้ยงครับ เธอก็เลยมาชวนให้ผมไปกับแผนก! ของเธอ เธอไม่ชวนผมก็ต้องไปอยู่แล้วเพราะผมต้องไปรับเธอส่งเ ธออยู่แล้ว ส่วนผมเองตั้งแต่เพื่อนไปนอกก็ไม่คอยได้ออกมาสังสรรเ ท่าไหร่ ส่วนมากก็นั่งกินอยู่ที่บ้านผมก็เลยไป ที่แผนกของเธอก็เลี้ยงกันเต็มที่เลยครับเพราะวันศุกร ์นี้ครับ แต่ผมไม่ค่อยกล้ากินเยอะเท่าไรก็ได้แต่นั่งดูเขาเฮฮา กัน ส่วนเธอกับเพื่อนเธอก็ชนแก้วกันน่าดูเลย พวกเพื่อนเธอก็บอกเธอว่ากินไปเถอะมีคนคอยขับรถส่งบ้า นอยู่แล้ว เธอก็หันมามองผมแล้วบอกว่าไม่เห็นพี่ดังดื่มเหล้าเลย ผมก็เลยบอกว่าผมไม่อยากกินเยอะที่ไม่อยากกินเยอะเพรา ะผมกินแล้วหยุดไม่อยู่คือไม่เมาไม่เลิก อีกอย่างกลัวขับรถไม่ไหว ส่วนเธอก็ไปเฮอากับเพื่อนต่อจนประมาณ 5ทุ่มกว่าผมเองก็ชักเริ่มจะเบื่อๆก็เลยเดินไปถามเธอว ่าจะกลับหรือยัง เธอเองก็คงจะเริ่มเมามากแล้วละครับเธอก็บอกกับเพื่อน ๆว่าจะกลับแต่เพื่อนเธอจะไม่ยอมให้กลับ ก็ยื้อกันอยู่นาน เธอก็เลยบอกว่าเกรงใจพี่เขามานั่งรอนานๆคงจะเบื่อ เพื่อนเธอคนหนึ่งเลยบอกว่าถ้าเธอกับผมจะกลับบ้านต้อง กระดกเหล้าเพรียวๆคนละครึ่งแก้วก่อนแล้วค่อยกลับผมก็เลยกระดก เธอเองก็กระดกตามแล้วก็ขับรถกลับ ตอนขากลับนี้และครับคงเป็นเพราะแก้วหลังนี้แหละครับ พ! อเธอนั่งรถมาสักพักเธอก็บอกผมว่าเธอรู้สึกเหมือนจะอ้ วกผมก็เลยจอดรถให้เธออ้วก พออ้วกเสร็จเท่านั้นแหละครับขาเธออ่อนเลยเปลี่ยนเป็น คนละคนเลย หมดแรงผมเลยประคองเธอขึ้นรถกลับบ้าน พอถึงบ้านผมก็ปลุกเธอเพื่อให้เธอขึ้นบ้าน เธอไม่ยอมตื่นครับเธอได้แต่พูดอ้อแอ้ ผมก็เลยอุ้มเธอเข้าบ้านแล้วพาเข้าห้องนอนของเธอ แต่นี้เองละครับพอวางเธอลงบนที่นอน ผมก็มองเธออยู่เห็ยเธอนอนอยู่ในกระโปรงสั้นเลยทำให้เ กิดความคิดอย่างจิ๋มของเธอเหลือเกิน ผมก็เลยลองค่อยๆเลิกกระโปรงเธอขึ้นเธอก็ยังหลับสนิทผ มก็เลยตัดสินใจถอดกระโปรงและถอดเสื้อ เธอออก พอเห็นรูปร่างเธอกับชุดชั้นในแล้วทำให้ผมเกิดอารมณ์ข ึ้นมา ผมก็เลยก้มลงไปดมกลิ่นกายของเธอตั้งแต่นมหน้าท้องและ ตรงจิ๋มของเธอมันทำให้ผมมีอารมณ์จนน้องชายของผมตั้งแข็งขึ้นมา ผมทนไม่ไหวจริงๆครับยิ่งได้กลิ่นตรงจิ๋มแล้วมันยิ่งท ำให้มีอารมณ์มาก ผมเลยถอดยกทรงกับกางเกงในเธอออก นมเธอช่างสวยงามจริงๆครับได้รูปทรงหัวนมสีแดงคล้ำเล็ กน้อย ส่วนตรงจิ๋มเธอมี่เส้นขนพอสวยงามไม่รกจนเกินไป ผมรีบเดินกลับไปห้องผมด้วยความรีบร้อนเลยครับไปถอดเส ื้อผ้าได้ก็หยิบถุงยางมาหนึ่งกล่องเต็มๆ พอมาถึงเธอ ผมก็รีบเข้าไปเลียที่จิ! ๋มเธอทันที ถึงมันจะมีกลิ่นอับๆเล็กน้อยและรสชาดออกเค็มๆนิดหน่อ ย มันยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มากจนเจ้าน้องชายมันสั่นหัวงึ กๆเลยครับตอนผมเลียเธอเองก็มีอาการตอบสนองเล็กน้อยกระดกจิ๋มรับลิ้นผม อย่างดี พร้อมกับครางอืออาแบบเมาๆ ผมเห็นว่าได้ที่แล้วก็เลยจัดการส่งเจ้าน้องชายเข้าไป สำรวจก่อน พอเสียบเข้าไปได้ผมก็ค่อย ชักเข้าออกแบบช้าๆ มันช่างเสียวเหลือเกินครับมันทั้งตอดทั้งดูด ผมอธิบายไม่ถูกจากนั้นผมก็ใส่ตามจังหวะของผมมันทั้งเ สียวทั้งมันเลยครับจนเกีอบจะเสร็จผมถึงหยุด แล้วชักเจ้าน้องชายออกมาใส่ปอกแล้วจัดการส่งเจ้าน้อง ชายเข้าไปใหม่ คราวนี้ผมเอาแบบไม่ยังเลยครับตอนนี้เองก็มีอาการตอบส นองร้องคราง และกระดกรับการกระแทกของผมเหมือนกันแต่ว่าเธอไม่ลืมต าแต่ผมไม่สนใจแล้วครับผมซอยอย่างเดียวเลยครับจนผมทนไม่ไหวผมก็ปล่อยน้ำผมออกมาแม้ผมเ สียได้จริงๆครับที่ไม่ได้ปล่อยน้ำแบบเพรียวไม่ยังงั้นคงจะเสียวกว่านี้เยอะเลยจากนั้ นผมก็นอนพักกระว่าจะทำความสะอาดแล้วก็แต่งตัวให้เธอแต่ว่าความเงี้ยนยังไม่หมดครับผม ก็เลยซัดเธอต่ออีกเพราะไม่รู้เหมือ นกันว่าจะมีโอกาสได้เอาอีกหรือเปล่าคืนนั้นผมซัดเ ธอไปสามครั้ง แล้วก็ทำความสะอาดและแต่งตัวให้! เธอคืน สายๆเธอตื่นขึ้นมาเธอบอกว่าเธอปวดหัวและถามผมว่าเมื่ อกลับมากี่โมงเธอบอกว่าเธอเบลอๆจำอะไรไม่ได้เลย ผมก็เลยบอกเธอว่ากลับมาประมาณเที่ยงคืน ผมเลยพยุงเข้าไปนอนในห้องก็เท่าเธอก็ถามผมว่า แอบแต๊ะอั๊งเธอบ้างหรือเปล่าผมเลยบอกว่า จะบ้าเหรอดูเธอยังคุยรู้เรื่องอยู่เลย ใครจะทำอะไรหละ เธอก็เลยเลยหัวเราะแล้วบอกว่า พูดเล่นนะแต่เอ๊ะถ้าเมาไม่รู้ตัวก็คงทำสิโ แล้วเธอก็หัวเราะเบาๆแล้วเดินไปอาบน้ำ ผมก็เลยบอกว่า บ้าเหรอเรื่องผมมีเท่านี้มีอะไรคืบหน้าจะเล่าให้ฟังใ หม่ครับ

Offline ple2518

• Sr. Member
    • เสียว: 0

Offline _ZeeDZaD_

• Hero Member
    • เสียว: 2
    • Email

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9