close buttonclose buttonclose button
เซ็กส์ของคนแท๊กซี่ (4)

เซ็กส์ของคนแท๊กซี่ (4)

หนูอยากลองของ · 21113

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
หลังจากเมียผมผ่านไป แล้วพวกเรามาเล่าให้พี่เพฟังแกบ่นซะไม่มีจากนั้นเราก็ขับแท๊กซี่กันตามปรกติ จากการขับแท๊กซี่มาได้ร่วม2ปี เจอแต่ของแปลกๆมาก็เยอะ มีอยู่หนนึงมีผู้โดยสารเป็นชายหญิงคู่นึงขึ้นมาอายุก็ราวๆ 40กว่าๆ เห็นจะได้ เรียกรถผมให้ไปส่งแถวไหนจำ ไม่ค่อยได้ แรกๆก็ดีแต่ซักพัก ผมก็ได้ยินเสียงซี๊ดซ๊าด ผมก็เริ่มเข้าใจ เค้าทั้ง2ก็นั่งล้วงกันในรถแท๊กซี่ผมแบบนัวเนียเลยแหละ ผมก็เลย รำคาญก็เลยพูดว่าจะไปส่งโรงแรมม่านรูดใกล้แถวนี้ให้จะเอาไม๊ะ ทางผู้ชายก็ตอบมาว่าไม่ต้องชอบให้มีคนมองอย่างนี้ถึงมีอารมณ์นกขัน จะได้ขัน ผมถึงพึ่งถึงบางอ้อแต่ไม่ให้ผมยุ่งให้ผมดูเฉยๆ ผมก็เลยไปหาที่เหมาะๆจอดดูซะเลย ฝ่ายผู้หญิงดูจะเขินๆนิดๆหลังจากเสร็จก็ ยังแถมเงินให้อีกเพราะมิตเตอร์มันขึ้นมา สองร้อยกว่าบาทพี่แกให้มาห้าร้อยไม่ต้องทอนเรื่องแบบนี้คุณว่าแปลกไม๊ะแต่ก็มันดีตอนที่ทำ งานอยู่ในแบงก็ไม่นึกว่าจะเจอเรื่องแบบนี้นะเนี๊ยะ แต่มีอยู่เรื่องหนึ่งผมประทับใจมากจะเล่าให้ฟัง มีอยู่วันหนึ่งอยู่ในช่วงเดือนเมษา42แน่ นอน เพราะรถผมเละไปด้วยดินสอพอง วันนั้นผมได้ไปส่งผู้โดยสารที่พหลโยธินจากนั้นก็ขับมาเรื่อยๆ และก็มีผู้โดยสารคนหนึ่งโบกรถผม เป็นหญิงตั้งครรภ์อายุราวๆ 40 เห็นจะได้ ตอนนั้นยังไม่ทราบชื่อ หน้าตาก็จัดว่าดีแกเรียกให้ไปส่งแถวรามอินทราเวลาในขณะนั้นก็เกือบ จะ2ทุ่ม เป็นธรรมดาที่รถของผมจะมีกระจกมองหลังแบบยาว เพราะขับรถแบบนี้มันต้องระวังตัว เดี๋ยวโดนจี้เข้าก็เสร็จ และยังมีกระจก ตรงหน้ามิเตอร์อีกหนึ่งอัน ขับไปได้ซักระยะผมก็สังเกตุเห็นแกจะเหมือนแกดึงชุดคลุมท้องให้สูงขึ้นเรื่อยๆ ผมก็ไม่เอะใจคงคิดว่าเราคิด ไปเองมากกว่า แต่มาถึงตรงช่วงรถติดผมก็ต้องงงเพราะแกเล่นเอามือลงไปลูบๆคลำที่หอยของแก ผมเนี้ยงงไปเลยส่วนแกก็มองขึ้นมาที่ กระจกแล้วก็ยิ้ม ผมก็แกล้งไม่สนใจคราวนี้แกล้วงเข้าไปในหน้าอกบีบไปมาทั้ง 2 ฝั่ง ผมก็เฉยๆ ใครจะกล้าสุ่ม4สุ่ม5เล่นด้วยก็คุกแหงะๆ พอรถไปถึงช่วงใต้ทางด่วนรามอินทราช่วงนั้นก็จะเป็นคล้ายๆสวนมีแต่ที่ว่างๆยังไม่ปลุกบ้านกันเลยแกก็บอกให้ผมเลี้ยวเข้าไปในซอย ผม ก็คิดว่าแกคงเป็นประเภทชอบโชว์มากกว่าแล้วก็แล้วกัน แต่ไม่ใช่พอเลี้ยวเข้าไปกลางซอย แกก็บอกให้หยุด จากนั้นก็ถามผมบอกว่าน้อง อยากไหม ผมก็อึ้งๆ แล้วก็ถามกลับไปว่าทำไมเหรอพี่ แกก็เล่าคร่าวๆว่าตัวแกชื่อนวลเมื่อก่อนทำงานเป็นเสมียนโกดังเก็บพวกเมล็ดพันธุ์พืช อะไรพวกนั้นแล้วพี่นวลแกก็บอกว่า พี่แต่งงานมาได้ซัก3ปีแล้ว พอมาช่วงหลังที่แกท้องขึ้นมาแฟนพี่แกก็ไปมีน้อยตอนที่เค้าตั้งท้องได้ 3 เดือนกว่าๆ ซึ่งตอนนี้พี่แกบอกว่าแกท้องได้5เดือนแล้วแกเน้นเสียงว่าน้องลองคิดดูคนเคยคืนละ2-3ยก และมาหยุดไป2เดือน ไม่ได้ยุ่งกับ แฟนเลย ยิ่งช่วงตั้งท้องความต้องการยิ่งมากกว่าเก่าซะอีก ผมก็ถามไปว่าจะให้ผมช่วยยังไงดีพี่ แกก็บอกให้ไปหาโรงแรมม่านรูดดีๆ หน่อย และก็เช็คอินเข้าไปเลย พี่จ่ายเองแกพูด ผมก็เอาก็เอาวะแต่ตอนนั้นยังกลัวๆอยู่เหมือนกันกลัวว่าจะถูกหลอกไปจี้ ตลอดระยะเวลาที่ ขับรถออกมาผมก็พยายามมองกระจกข้างตลอดเวลาว่ามีรถขับตามมาหรือไม่ พุดง่ายๆก็คือขับซอกแซกตลอดกลัวจะโดนปาดคอหมกข้าง ทาง ผมขับไปถึงแถวติวานนท์ ก็เจอโรงแรมม่านรูดอยู่ที่หนึ่งดูแล้วค่อนข้างหรูเหมือนกัน ก็เลี้ยวเข้าไปเลย พี่แกก็ลงจากรถแล้วสั่งเด็กให้ เอาเบียร์มา กับกับแกล้มอีกนิดหน่อย ผมก็เข้าไปห้องน้ำเพราะปวดท้อง นั่งถ่ายซักพักก็ได้ยินเสียงเด็กมาส่งเบียร์ แล้วพี่แกก็เดินเข้ามา พร้อมกับแก้ผ้าให้ผมดูในขณะที่ผมกำลังนั่งถ่ายอยู่ ผมพึ่งเคยเห็นรูปร่างคนท้องจะๆ ก็วันนี้แหละ นมโครตใหญ่แต่ห้อยย้อยลงมาและหัว นมก็สีค่อนข้างจะคล้ำ พอผมถ่ายเสร็จ ลุกขึ้นพี่แกก็ประกบตัวเข้ามาจนชิดจับไอ้หนูของผมรูดขึ้นรูดลงตลอดเวลา ของผมก็สู้ขึ้นมาทันที ก็ ลูบนมบ้างบีบนมพี่แกบ้าง แต่ไม่กล้าแหย่นิ้วเข้าไปในรูเพราะพี่แกท้องอยู่ผมก็ไม่กล้าหรอก พี่แกก็ไม่หยุดผมก็เลยเปิดน้ำอาบมันซะเลย พี่ แกจะให้เอากันในห้องน้ำผมก็บอกว่าอย่าเลยเดี๋ยวมันจะลื่น พี่แกก็เลยไปที่เตียง พอผมเดินออกไปพี่แกก็รีบจัดการเอาของผมไปอมทันที ใน ตอนนั้นผมก็คิดว่าจะใช้ลิ้นให้พี่แกเสร็จๆไป ส่วนผมก็จะให้พี่แกอมจนผมออกในปาก แต่มันไม่อย่างนั้นพอพี่แกอมได้ซักพักพี่นวลแกก็ เรียกให้ผมเสียบพี่แก ผมก็ส่ายหัวพี่นวลก็บอกว่าไม่เป็นไรหรอก ผมก็ยังไม่อยู่ดี พี่แกก็เลยไปล้วงของในกระเป๋าแกออกมาเป็นไอ้หนูปลอม แบบที่เห็นในหนังโป๊ ซึ่งมองดูแล้วแท่งมันก็ไม่เล็กเท่าไหร่เลย พี่แกก็ก็โชว์โดยการอมก่อนจากนั้นก็เอาไปแทงเข้ารูเข้าๆออกๆ จนน้ำเยิ้ม ออกมาผมเห็นก็เสียวขึ้นมาบ้าง ผมก็ถามพี่เค้าว่าพี่ทำแบบนี้บ่อยเหรอ แกบอกว่าก็ทุกคืน คืนละ2-3หนแกบอกว่ายิ่งช่วงท้องแล้วมันยิ่ง อยากมากกว่าเก่าอีก ผมก็เลยหันไปนั่งแถวโซฟาเทเบียร์กินไปพลางๆดูพี่แกไปพลางๆ ประมาณ10นาทีเห็นจะได้พี่แกก็ทำตัวกระตุกๆ ผม ก็มองไปที่หอยพี่แกมีน้ำขาวๆไหลเยิ้มออกมาด้วย ช่วงเวลานั้นที่ผมดึ่มเบียร์ไปเกือบหมดขวดผมก็เริ่มมืนเหมือนกัน พอพี่แกเสร็จแกก็ลุก ขึ้นหันมาจับของผมไปอมต่อ ผมก็ถามไปว่าพี่พึ่งเสร็จไม่ใช่เหรอ แกบอกว่าปรกติเสร็จแล้วก็จะนอนพักซัก30นาทีแล้วบางทีก็เอาใหม่ แต่ คราวนี้หันมาเห็นของจริงอยู่ตรงหน้าก็อยากขึ้นมาทันทีเลย ผมก็งงๆ เอาก็เอา ช่วงนั้นผมก็มืนๆ เหมือนกันกินเบียร์ไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่แต่ กินเหล้าพอไหว ผมก็เลยถามพี่แกไปว่าเคยโดน2รูพร้อมกันไม๊ะ พี่แกก็บอกว่ายังไง ผมก็ขี้เกียจอธิบาย เลยจับหัวพี่แกให้อมไอ้หนูของผม ซักพักก็พาแกขึ้นไปบนเตียง เอาหมอนลองก้น2ใบแล้วก็ลงลิ้นพี่แกดิ้นใหญ่เลย ซักพักพี่แกก็บอกว่าเอาเลยซิ ผมก็จัดการเสียบเข้าไปในรู ไม่ รู้ยังไงรูคนท้องมันตอดตึ๊บๆตลอดเวลาเลย หรือว่าเพราะฤทธิ์เบียร์กันแน่ทำให้ผมรู้สึกอย่างนั้น ซอยไปได้ซักพักน้ำพี่แกก็ออกมามากพอ สมควรผมก็จัดการย้ายรูมาถูตรงรูก้นแทนพี่แกก็บีดตัวไปมาผมก็เลยค่อยดันเข้าไป พี่แกก็ตกใจเหมือนกัน บอกว่าพี่ยังไม่เคยทางนี้มาก่อน ผมก็เลยบอกไปว่าพี่ลองดูเถอะรับรองมัน 2รูไงพี่ ผมก็ค่อยดันเข้าไปมันก็ตอดดีเหลือเกิน ผมซอยช้าๆแล้วก็แรงขึ้นเรื่อยๆพี่แกก็ซี๊ดปาก ใหญ่เลยบอกว่าไม่รู้มาก่อนว่ารูนี้มันจะมันขนาดนี้ ซักพักผมก็ไปหยิบไอ้หนูเทียมมาแล้วแหย่เข้าไปในรูบนต่อพี่แกก็สะดุ้งเล็กน้อย แล้วก็ ร้องเสียงหลงเลยทีนี้ บอกว่าไม่เคยมันขนาดนี้มาก่อน ท่าในปากมีให้อมอีกซัก1อันก็คงดี เอ้าเป็นงั้นไป ผมก็ซอยอยู่ซักประมาณ5นาทีเห็น จะได้เพราะเมื่อยไม่ค่อยถนัดต้องซอยไปจับแท่งไอ้นั่นยัดไปด้วย ก็เลยเอาแท่งไอ้หนูเทียมออก ผมก็เอาของผมแทงสลับรูบนบ้างล่างบ้าง เหมือนที่ไอ้ใช้มันเคยโชว์ให้ผมดู ซักประมาณ10นาทีกว่าๆเห็นจะได้ผมก็บอกว่าจะไม่ไหวแล้วพี่แกก็บอกว่าขอกินนะ ไม่ได้กินมานาน หลายเดือนแล้ว ผมก็เลยเอาออกมาพี่แกก็ค่อยๆมาอมรูดขึ้นลง จนผมพุ่งใส่ปากพี่นวลแกกินจนหมดจริงๆ แถมดูดอีกต่างหากผมเนี๊ยเสียว สุดๆ พอเสร็จก็นั่งคุยกันซักพัก พี่แกบอกว่าชอบแบบ2รูพร้อมกัน พี่แกว่ามันมันแบบแปลกๆ แต่เสียวถึงใจดีถ้าเป็นของจริงก็คงดี ผมก็นึก ว่าถ้าไม่ท้องจะโทรตามพรรคพวกมาให้แกเสียวสุดๆไปเลย จากนั้นผมก็นอนคุยกับพี่นวล ขณะคุยพี่แกยังจับไอ้หนูผมรูดเล่นอยู่เลย พี่เค้า บอกว่าถ้าคลอดเมื่อไหร่จะนัดมาเจอกับผมอีก ผมก็รับปากแกไปแต่ก็ไม่คิดอยากจะเจออีกกลัวแฟนพี่เค้าจะรู้แล้วมาดักยิงเอา คุยไปได้ซักพัก ผมเพลียก็เลยหลับไป พอมารู้สึกตัวจะตื่นก็เหลือบมองเห็นพี่แกขึ้นมาคร่อมบนตัวผมในท่านั่งเทียน โยกใหญ่เลยผมก็เลยบีบนมพี่เค้าขยี้ อย่างเมามันส์ ประมาณ10นาทีผมก็เสร็จแต่พี่เค้ายังไม่ พี่เค้าเลยไปไอ้หนูเทียมแยงรูสลับบนล่างบ้าง เกือบ10นาทีพี่แกก็ทำตัวกระตุกๆ ไอ้แท่งนั่นยังคาอยู่ในรูตูดเลยแล้วมีน้ำขาวขุ่นไหลเยิ้มออกมาทั้งน้ำของผมและของพี่เค้าปนกันออกมาทางรูบน พี่แกก็บอกว่าไม่เคยมัน แบบนี้มาก่อนเลย จากนั้นก็ไปอาบน้ำผมก็พาพี่แกไปส่ง งวดหน้าตาพี่เพแล้วจะมาเล่าให้ฟังใหม่