close buttonclose buttonclose button
เซ็กส์ของคนแท๊กซี่ (1)

เซ็กส์ของคนแท๊กซี่ (1)

หนูอยากลองของ · 37176

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
ตัวผมเองชื่อสัน เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อ 4-5 ปีที่แล้วตอนเศรษฐกิจยังดีผมเป็นคนหนึ่งที่ทำงานอยู่ในธนาคาร ซึ่งเงินเดือนนั้นก็อยู่ราวๆ 30,000บาท เห็นจะได้คือไม่เดือดร้อนในเรื่องเงินทอง อยากซื้ออะไรก็ซื้อไม่ต้องคิดมาก แต่หลังจากเศรษฐกิจตกต่ำ ที่ทราบๆกันอยู่เรื่อง แบงก์ล้มนั้นผมก็พลอย โดนร่างแหไปด้วยปัจจุบันจึงมาขับแท๊กซี่ ไอ้เครื่องคอมพิวเตอร์ที่ใช้พิมพ์อยู่นี้ก็ซื้อมาตอนร่ำรวยอีกนั่น แหละ พอ ดีเข้ามาเจอเวปไซส์อันนี้เข้าก็เลยจะ เล่าเรื่องของตัวเองให้ทุกคนฟังบ้าง เมื่อวันที่14 กุมภา 42 ผมและเมียได้ไปเที่ยวที่สวนจัตุจักร และ บังเอิญเมียผมปวดท้องฉี่ ก็เลยไปเข้าห้องน้ำที่ นั่นระหว่างนั้นผมก็เดินไปเรื่อยๆ จนเจอหนังสือพวกปลุกใจเสือป่าเข้าก็เลยซื้อมาดูประมาณ 3 เล่ม และไปอ่านเจอคอลัมส์สวิ้งกิ้งเข้า ยิ่งอ่านยิ่งมัน อยากลองบ้างแต่เมียผมคงไม่ยอมแน่เลย อ้อลืมบอกไปเมียผมทำ งานบริษัทเครื่อง เพชร พลอย เงินเดือน ตอนนี้ก็ประมาณ20,000 บาท ซึ่งเป็น ธรรมดาคนที่มีการศึกษาสูงๆ ก็คงไม่เล่นด้วยกับเรื่องนี้ อีก อย่างนึงปัจจุบัน ผมต้องเช่าแฟลตอยู่ ส่วนเงินเดือนเมียผมนั้นก็ต้องผ่อนให้แบงก์ไปเป็น ดอกค่าโอดีก็เกือบจะหมด ผมก็เคยลองถามเมียผม ดูถึงเรื่องสวิง กิ้ง เมียผมด่าซะเละเลยผมก็เลยเลิกเซ้าซี้ ผมก็เลยลองมาถามพวกขับแท๊กซี่ด้วยกันมี บางคนก็สนใจในกลุ่มนี้มีอยู่ประมาณ5คนรวมถึงตัว ผมด้วย ก็สนใจในเรื่องพวกนี้ อีก4คนที่พูดถึงแต่ละคนก็เคยทำงานบริษัทด้วยกันมาก่อนทั้งนั้น ซื่งก็เหมือนกับผม เราเลยตกลงกันว่าจะ เล่นเซ็กส์หมู่กันทั้ง 5 คนเลย แต่ต้องขอดูเมียแต่ละคนกันก่อนว่าเยี่ยมขนาดไหน เท่าที่แวะไปกินข้าวของบ้าน แต่ละคนก็จัดว่าใช้ได้กันทุก คนเลย จากนั้นก็เริ่มจับไม้สั้นไม้ยาวกันว่าเมียใครจะโดนก่อน(เมียของแต่ละคนไม่รู้เรื่องด้วย) เริ่มด้วยเมียของสิทพวก เราก็วางแผนกัน วันนั้น วันที่ 20กุมภา 42 พวกเราก็กินเหล้าย้อมใจกันอยู่ที่หน้าบ้านสิท ประมาณ 11โมงเห็นจะได้เพื่อนผมไอ้ใช้ ก็เป็นตัวพูดขึ้น มาก่อน ว่าได้ฤกษ์แล้ว พวกเราทั้ง5ก็ไปเข้าไปที่บ้านของสิท พอดีเมียสิทไปเข้าห้องน้ำ พวกเราทั้ง 4 คนก็ไปแอบใต้เตียง 2 คนในตู้ 2 คน ผมอยู่ ใต้ เตียงพอเมียสิท เดินออกมาจากห้องน้ำสิทก็โผเข้าไปกระตุกผ้าออกทันที ผมแอบอยู่ใต้เตียงถึงกับกลืนน้ำลายเลยเมียสิททั้งขาวทั้งใหญ่ ยิ่งเฉพาะนม แล้วโอ้โหใหญ่ประมาณ 37-38 เห็นจะได้จากนั้นสิทก็ปลุกอารมณ์เมียมันจนได้ที่ สิทก็ส่งสัญญาณให้พวกเราออกมากันเมีย มันเห็นก็ตกใจมากจะร้องสิทก็บอกว่าไม่ต้องร้องหรอกเพื่อนสิทเองเมียสิทก็ยังอยู่ในอาการตกใจอยู่จากนั้นไอ้ใช้ก็พุ่งเข้าไปบีบนมเมียสิ ทก่อน เมียมันก็ปัดมือใหญ่เลย แถมจะร้องไห้ด้วยจากนั้นพวกเราก็จับเมียมันขึ้นไปคร่อมบนตัวสิทไว้ เมียมันก็ไม่ยอมพวกเราจึงพยายาม กันอีกทีก็สำเร็จเมียสิทก็ขัดขืน สิทก็ปลอบ เมียมันใหญ่เลยจากนั้นใอ้ใช้ก็ไปหยิบไข่มาตอก แล้วเอาไข่ขาวมาทาที่ไอ้หนูของมัน ส่วนอีก 3 คน รวมทั้งผมด้วยก็จับเมียสิทไว้ไม่ให้ดิ้น ไอ้ใช้ จัดการเสียบประตูหลังส่วนประตูหน้าสิทมันเสียบอยู่แล้ว เมียมันเนี้ยดิ้นใหญ่เลย โดนเข้า ไปทั้ง 2 ประตู ส่วนพวกเรา ทั้ง3ก็จับนมบ้างอีกคนก็ขึ้นไป ยัดที่ปากแต่เมียมันไม่ยอมอมให้ ช่วงนั้นผมเห็นหน้าสิทดูเหมือนมันจะสะใจ มันเนี้ยซอยใหญ่เลย ไอ้ใช้ก็เช่นกัน จนเมียมันยอมพวกเราก็ปล่อยอีกคน ก็ขึ้นไปยืนให้อมท่อนเนื้อสรุปก็โดนทั้ 3 รู ส่วนผมกับเพื่อนอีกคน ก็ บีบนมกันอย่างเมามัน เพราะมือเมืยสิทช่วยชักว่าวให้ทั้ง2คน เรียกว่า 5 คนรับ ได้หมด จากรอบแรกพวกเราทั้ง 5 จะพักเมียสิทกับ เต้น โชว์แบบยั่วอารมรมณ์จนสิทเองก็งงไปเหมือนกันว่าทำไมเมียมันถึงทำได้เยี่ยมขนาดนี้ มัน จึงถามเมียมันว่าทำไมใจกล้านักเต้นยั่วเราทั้ง 5 อีก เมียมันบอกว่าไหนๆก็ไหนแล้วก็ขอให้มันเต็มที่ไปเลยก็แล้วกัน จากนั้นของพวกเราก็ตังเด่กันขึ้น มาอีกก็เริ่มกันใหม่กว่าจะเลิก ก็สว่างกันพอดี ** ไว้งวดหน้าจะมาเล่าถึงตอนเมียไอ้ใช้มันบ้างรับรองมันส์กว่าเมียไอ้สิทเยอะเลย**