close buttonclose buttonclose button
ตะวัน จันทรา

ตะวัน จันทรา

เรื่องเสียว · 87592

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 15, 2010, 12:17:51 pm

แสงสว่างบนท้องนภา จันทรานั่งอยู่ตรงนี้ทุกวันในเวลานี้ ไม่นานเด็กชายร่างกลมป้อมก็วิ่งลงมาจากรถโรงเรียนที่จอดตรงหน้า..กระเป๋าเป้ สพายคล้องหลังวิ่งตุ๊บ ๆ เข้ามา เสียงแจ้ว ๆ มาก่อนตัว"แม่ค้าบบตะวันกลับมาแล้วค้าบบบบ"จันทราอ้าแขนออกรับลูกชายตัวน้อย อุ้มขึ้นทั้งตัว..หอมแก้มยุ้ย เด็กชายเองก็หอมแก้มแม่อย่างคิดถึง.."เป็นไงบ้างจ๊ะ คนเก่ง วันนี้เรียนสนุกไหม" "ฉะนุกคับแม่..ตะวันมีเพื่อนใหม่ด้วย..วันนี้ตะวันทำการบ้านเส็ดก่อนเพื่อน ด้วยนะครับ"เด็กชายพูดจ๋อย ๆ เขาพูดเก่งเหมือนพ่อ วูบหนึ่งใจของจันทราก็คิดถึงพ่อของตะวัน ทุกครั้งที่กอดลูกเห็นลูกเธอไม่เคยที่จะลืมเขาได้เลย..หกปีแล้ว ตั้งแต่เจอกันครั้งสุดท้าย ที่สถานีขนส่งวันที่เธอจากเขามา จันทราไม่ได้กลับไปเจอเขาอีกเลย ครั้งสุดท้ายเมื่อปีที่แล้วเธอโทรกลับไปหาเขา เป็นลูกสาวคนโตเขารับสาย บอกว่าพ่อหายไป ไม่ได้ร่องรอย เห็นแต่รถพ่อจอดไว้หลักฐานทุกอย่างยังอยู่ในรถ ไม่มีอะไรหายไปเลย..หายไปแต่ตัวของพ่อเท่านั้น ตำรวจกำลังค้นหา โทรตามทุกเบอร์ที่พ่อรู้จักก็ไม่มีใครทราบข่าว..เธอเพียรโทรถามอีกต่อมาหลาย เดือนก็ไม่มีข่าวคืบหน้าอะไร จนทุกคนคิดว่าเขาตายแล้ว..แต่ถ้าเขาตาย เขาต้องมาหาเธอที่นี่ สิ เขาเคยบอกไว้ จำได้ว่าเธอร้องไห้อยู่เป็นเดือนจึงได้จางหายไปบ้าง ปัจจุบันตะวันเป็นสิ่งเดียวที่เขาฝากไว้ให้..ในโลกนี้ถ้าจะมีชายคนใดรัก ผู้หญิงคนนึงได้มากมาย คงเป็นพ่อของตะวันที่รักเธอนี่เอง..ทุกวันนี้ความรักของเธอจึงได้ทุ่มเทลงไป ที่ตะวัน..เขามีเขาหน้าเหมือนพ่อมาก รักตะวันในฐานะเป็นลูกและรักตะวันในฐานะเป็นตัวแทนของพ่อ..พาลูกขึ้นบ้าน เข้าไปอาบน้ำพร้อมกัน โดยเธอใส่เฉพาะกางเกงใน..อาบน้ำให้ลูกอาบน้ำให้ตัวเอง เป็นกิจวัตรที่ทำทุกวัน ทานอาหาร ช่วยกันทำงานบ้าน ตะวันจะคอยช่วยแม่หยิบนั่นหยิบนี่..ส่งให้ ช่วยแม่ล้างจาน เมื่อถึงเวลานอน เธอจะเล่านิทาน ลูกหลับแล้ว มาเปิดคอมพิวเตอร์ ก็ต้องใจหายทุกครั้ง ไม่มีอีกแล้ว คนที่จะเรียกมา "เมียจ๋า..คิดถึงเหลือเกิน กอด กอด เร็ว"บ่อยครั้งที่เธอนั่งจ้องหน้าคอมพิวเตอร์ น้ำตาไหลพราก..อยากให้เขาโผล่ออกมาจากคอมพิวเตอร์..แม้จะเป็นเพียงวิญญานจัน ทราก็อยากเจอ..ที่รักขา..รู้ไหมเมียคิดถึงมากแค่ไหน..เมียกับลูกคอยพี่อยู่ ที่นี่ ทุกวันทำไมพี่ไม่มาหา ไหนพี่บอกว่าแม้เหลือแต่วิญญานพี่ก็จะมาหาเมียไง..พี่ลืมสัญญาแล้วเหรอ.. พลันก็รู้สึกมือเล็ก ๆ มาเช็ดน้ำตาให้ "อ้าว ตะวัน.ลุกมาทำไมจ๊ะลูก..ก็หลับไปแล้วนี่"เธอคว้าตัวลูกชายมานั่งตัก ตะวันยังคงใช้มือเล็ก ๆ เช็ดน้ำตาให้แม่ "แม่อย่าร้องไห้สิคับ แม่ร้องให้ทำไม..ใครทำให้แม่เสียใจ.บอกตะวันสิคับ.เด๋วตะวันจัดการให้" จันทราฝืนยิ้มทั้งน้ำตากอดลูกแน่นแนบอก "ไม่มีใครทำอะไรแม่หรอกลูกจ๋า..แม่มองคอมพิวเตอร์แล้วแสบตาอ่ะ..มะแม่พาไป นอนใหม่น้า..คนดีของแม่" "แม่อย่าน้ำตาไหลอีกนะคับ.ตะวันจะอยู่เป็นเพื่อนแม่..ไปจนนาน นาน นาน" "จ๋ะลูกจ๋า..ปะไปนอนน้า..คนเก่ง"จันทรากอดลูกไว้แน่นแนบอกจนเด็กชายหลับ ไป..ทุกคืนกว่าเธอจะหลับลงได้..แสนยากเย็น..
"แม่จ๋า..ตะวันกลับมาแล้ว.."ชายหนุ่มวิ่งมา อ้าแขนกอดแม่จันทราของเขา..หอมแก้มซ้ายขวา "วันเป็นไงบ้างจ๊ะลูก..ดูลูกเหนื่อยจัง.." เธอหอมแก้มลูกชายลูบผมเขาให้เข้าที่ "วันนี้เล่นพละมาครับแม่..พวกผู้หญิงนะแม่ ครูให้ทำท่าสะพานโค้ง น่าดูมากเลย..เห็นแล้วจักกะจี้หัวใจ.." "แนะ..เดี่ยวนี้รู้จักมองสาว ๆ แล้วเหรอ..ลูกแม่โตเป็นหนุ่มแล้วน้านี่ เดี่ยวอีกหน่อยก็มีแฟนทิ้งให้แม่อยู่คนเดียวแน่เลย"ตะวันประคองกอดโอบเอวแม่ จันทราพาเดินขึ้นตึกที่พัก "ตะวันไม่มีทางมองสาวคนไหนหรอกครับแม่..ตะวันสัญญากับแม่แล้วไง จะอยู่กับแม่ไปนาน นาน..ตะวันรักแม่ครับ.."บอกแม่เสียงนุ่ม ๆ ทำให้หัวใจของจันทราชื้นขึ้นมาด้วยความชื่นใจ..มองจากด้านหลังเหมือนหนุ่ม สาว ตะวันตัวสูงกว่าเธอ และจันทราเองก็ยังไม่แก่..เธอดูแลตัวเองอย่างดีเสมอมา..ตลอดระยะเวลาสิบหกปี ที่ผ่านไปเหมือนเพิ่งผ่านไปเมื่อวาน..ตะวันเคยบอกว่าภูมิใจนักหนาที่มีแม่ สวยและรูปร่างดีอย่างนี้..เธอเคยแอบเห็นสายตาของลูกที่มองเธอแบบเจ้าชู้เวลา ที่เธอใส่ชุดนอนบาง ๆ หรือตอนที่เธอนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาจากห้องน้ำ..เธอไม่อาบน้ำกับลูกแล้ว.. ตั้งแต่เขาเริ่มอายุสิบสี่ ตะวันยังคงเป็นเด็กดีช่วยงานแม่ทุกอย่าง ก่อนจะแยกไปอ่านหนังสือ..ปีนี้เขาโตเป็นหนุ่มแล้วหน้าตายิ่งเหมือน เหมือนพ่อของเขา..ขณะที่จันทรากำลังแซทคุยในคอมพิวเตอร์ ตะวันเคาะประตูเรียกก่อนจะเปิดเข้ามา "แม่ครับ..ตะวันขอคุยกับแม่แปปนึงได้ไหมครับ..แม่คุยกับใครอยู่เหรอครับ.." "คุยกับเพื่อนจ๋ะ ลูก มีไรเหรอจ๊ะ..อะแม่ปิดแระ.."จันทรารีบปิดทันทีไม่มีใครสำคัญสำหรับเธอมากไป กว่าลูก..ตะวันเดินมานั่งโซฟาข้าง ๆ "คือ อาทิตย์หน้ามีงานที่โรงเรียนอ่ะครับ เพื่อน ๆ เขามีคู่กันแต่ตะวันไม่มี..แม่เป็นคู่เดทให้ตะวันหน่อยได้ไหมครับ.."จันทรา ตาโตมองหน้าลูกชายอย่างแปลกใจ"อะไรจะเอาแม่เป็นคู่เดท แล้วไม่อายเพื่อนเหรอจ๊ะ แม่แก่แล้วนะ..จะเป็นคู่เดทของลูกได้ไง.." "ใครว่าแม่แก่กันครับ แม่ยังดูไม่แก่สักหน่อย..อีกอย่างแม่เป็นคนเอเชีย..ดูแตกต่างจากคนอื่น..นะ แม่นะ..เป็นคู่เดทตะวันนะ"จันทราหน้าแดงเขิน.."ต๊าย..เอาจริงเหรอลูก..แน่ใจ นะว่าจะควงแม่ไม่อายใครอ่ะ" "ทำไมต้องอายแม่สวยออกอย่างนี้..ตะวันภูมิใจเสมอเวลาไปไหน กับแม่อ่ะ."จันทรายิ้มกว้าง เดินมานั่งข้างลูกชาย "ตกลงจ๋ะ..จะลองทำตัวเป็นแฟนลูกชายดูสักคืน..วันไหนหล่ะจ๊ะ "ตะวันจับมือแม่มาจูบ.."วันเสาร์หน้าครับแม่..แม่จ๋า..เป็นแฟนลูกแค่คืน เดียวเหรอ..เป็นแฟนตลอดไปไม่ได้เหรอครับ.." "แนะ..นี่แม่นะจ๊ะ มาเจ้าชู้กับแม่นะ..เดี่ยวเถอะ.."เธอทำเสียงดุ..แต่ไม่จริงจัง..ตะวัน หัวเราะเบา ๆ ปล่อยมือแม่.."ขอบคุณครับแม่..งั้น ตะวันไปนอนแระนะ..แม่จ๋า"ทำเสียงออดอ้อนเหมือนพ่อเขาเลย..จันทราต้องสะท้อน ใจ..ไปนอนแระ..มองตามหลังลูกเดินออกไป..แล้วถอนหายใจ..พี่จ๋า ลูกช่างเหมือนพี่เข้าไปทุกวัน..คิดถึงพี่เหลือเกิน..ป่านนี้พี่อยู่ที่ไหนนะ ดวงจิตของพี่อยู่ที่ไหน ทำไมไม่มาหาเมียเลย..รู้ไหมเมียคิดถึง ก่อนจะไปหลับจันทราแอบไปหอมแก้มตะวัน.นั่งมองเขาหลับตาพริ้ม..เหมือนครั้ง นึงนานมาแล้วที่เธอเคยนั่งมองหน้าพ่อเขาและแอบหอมแก้มอย่างนี้ตอนที่เขาหลับ
จันทราบรรจงเต่งตัวแต่งหน้าทำผมอย่างพิเศษ ภาพที่สะท้อนมาในกระจก เป็นสาวสวยงามผุดผาด ในหน้าสวยอิ่ม แววตาเจิดจรัส..เธอสวมชุดราตรีสีเม็ดมะปราง เปิดไหล่ข้างซ้ายเผยให้เห็นผิวขาวเนียน เป็นชุดรัดรูป คลุมยาวเลยเข่ามาเล็กน้อย ชายกระโปรงปาดเฉี่ยงมีระบายพริ้ว ถุงน่องช่วยให้เรียวขานั้นเนียนสวยยิ่งขึ้น เธอใส่ตุ้มหูเพชรเล็ก ๆ ส่งกระกายแวววับเมื่อต้องแสงไฟ และสร้อยเพชรแวววาว เมื่อสวมรองเท้าคู่สวยแล้ว..เดินออกมา
ตะวันหันกลับมามองก็ต้องตลึงไปชั่วครู่ คืนนี้แม่สวยเหลือเกิน จนเสียงแม่จันทราทักขึ้น"เอ้า..เป็นไงจ๊ะ หนุ่ม เห็นคู่เดทถึงกับอึงไปเหรอ..ไม่ชอบชุดนี้เหรอจ๊ะ แม่ไปเปลี่ยนก็ได้.." เขาสร่างจากตลึงรีบเดินเข้ามาจับมือแม่.."ไม่ใช่ไม่สวย แม่สวยมาก สวยเหลือเกิน แทบจะเป็นอีกคนเลย..ขอกอดแม่หน่อย"เขาดึงแม่มากอด จันทราโอบมือไปรอบคอลูกชาย ตะวันสูดกลิ่นน้ำหอมที่ซอกคอ "พี่จ๋า..ถ้าพี่เห็นเมียอย่างนี้ พี่คงกอดเมียแน่น ๆ แบบนี้นะคะ.."จันทรารำพึงในใจ..ปล่อยให้ตะวันกอดอยู่พักใหญ่จึงได้ดันตัวออก พูดเสียงใส"พอแล้วจ๊ะ.มัวแต่กอดอยู่นี่ เดี่ยวไปงานสายหรอก ไปถึงเขาจะเลิกงานแล้วพอดี" "ไปสิครับ..คืนนี้ตะวัน ควงแม่อย่างไม่อายใครเลย..ตะวันภูมิใจจัง.."จันทรายิ้ม..คืนนี้ คงเป็นอีกคืนที่สำคัญที่สุดของเธอ..ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้น..เธอไม่แคร์อะไร แล้วจะปล่อยใจปล่อยตัวให้สุดทางที่ใจปรารถนา ในรถ เธอบอกลูกว่า"ตะวันจ๋า..ถ้าอยู่ในงานลูกจะเรียกแม่ไม่ได้นะ..ตอนนี้แม่เป็น คู่เดทของลูกแล้วเพราะฉะนั้นต้องทำตัวเป็นแฟนกันจริง ๆ เข้าใจไหม?" "แล้ว..แล้ว..แม่จะให้ตะวันเรียกยังไงดี..เอ..เรียกไงดีครับแม่ ตะวันไม่เคยเรียกแม่อย่างอื่นเลยนี่ครับ นอกจากแม่ แม่จ๋า.." จันทราทิ้งหางตา ทำหน้าเง้าแบบน่ารัก"ชื่อเขามี ก็เรียกชื่อสิคะ...ไหนลองเรียกจันทร์สิคะ ตะวันขา" ตะวันขัดเขินเพราะไม่เคยเปร่งเสียงเรียกชื่อออกมาอย่างไม่คุ้น"อะ อะจันทร์.จันทร์..แม่จันทร์..เออ..จันทร์จ๋า...แหม เขินจัง" จันทร์ยิ้มคว้ามือเขามาจับไว้แล้วยกขึ้นจูบ..ใจก็วูบถึงพ่อของตะวันอีกแล้ว เวลานั่งรถด้วยกันอย่างนี้เขาชอบจับมือเธอมาแนบหัวใจแล้วยกขึ้นจูบ ตอนนี้เธอทำอาการเดียวกับลูก"ไม่ต้องเขินหรอกจ๋ะ เราเป็นผู้ชายนะ..อย่าคิดว่าจันทร์เป็นแม่สิคะ คิดว่าจันทร์เป็นแฟนที่ตะวันรักมาก..เรียกจันทร์สิคะ..ที่รัก..จุ๊บ"แม่เปิด ทางขนาดนี้เขาค่อยกล้าขึ้น"จ๋ะ..จันทร์จ๋า..จันทร์ที่รัก..สุดที่รักของ ตะวัน.."จันทราชโงกไปจุ๊บแก้มเขา"ชื่นใจ..ต้องยังงี้สิคะ คนเก่งของจันทร์ ว่าแต่ในงานช่วยอะไรจันทร์หน่อยได้ไหมคะ.." "ช่วยอะไรเหรอจ๊ะ..บอกมาเลย ตะวันจะทำให้จันทร์ทุกอย่าง"เธอเอามือไปปิดปากตะวัน"ไม่เอาจ๋ะ..ไม่เรียกตัว เองว่าตะวัน..คืนนี้จันทร์อยากคิดถึงวันเก่า ๆ แล้วตะวันอ่ะ เหมือนพ่อมาก..จันทร์คิดถึงพ่อของตะวัน ทำตัวแทนพ่อนะจ๊ะ..เรียกตัวเองว่าพี่กับจันทร์นะ..พี่ขา...เราจะไปงานเลี้ยง ด้วยกัน..นะคะ" "เอางั้นเหรอจ๊ะ...อืม..ได้สิ ตะว..เอ้ย พี่บอกแล้วว่าจะทำให้จันทร์ทุกอย่าง งั้นคืนนี้ให้พี่เป็นตัวแทนพ่อของตะวันใช่ไหม?"ได้ยินคำนี้จันทร์หลับตา สูดลมหายใจสกดก้อนสะอึกในอก แล้วลืมตามองหน้าชายที่นั่งขับรถอยู่ข้าง ๆ เห็นรอยยิ้มปลุกปลอบใจและอบอุ่นของเขา ช่างเหมือนเหลือเกิน เธอเอียงศรีษะไปซบที่ไหล่ของเขา.."ค่ะพี่ขา..จันทร์คิดถึงพี่..ทุกลมหายใจ.. คืนนี้พี่มาอยู่กับจันทร์แล้ว...จันทร์มีความสุขจัง..
มาถึงงานจอดรถ ตะวันทำหน้าที่สุภาพบุรุษ เปิดประตู จูงมือเดินเข้าไปในงาน สายตาหลายคู่หันมามอง เพราะจันทร์แตกต่างจากสาวคนอื่น..ส่วนหนึ่งเพราะเป็นสาวเอเชียด้วย..และไป สีสันต่าง ๆ วูบวาบ..ตะวันแนะนำกับเพื่อนก็โดนต่อว่า ว่าแอบซุ่มไม่เคยพาแฟนมาร่วมสังสรรค์กันบ้าง เขาก็แก้ตัวด้วยเหตุผลว่า จันทร์ไม่อาจจะไปเที่ยวไหนได้บ่อย ๆ ตามใจเหมือนคนอื่น..ทุกอย่างราบรื่นไม่มีใครสงสัย..อาหารทานกันแบบบุฟเฟ่ เดินทานกัน..บรรยากาศสนุกสนานด้วยดนตรี กระหึ่มเร้าใจ..เวลาผ่านไป ก็เริ่มจับคู่กัน..แยกคุยกันเอง ตามม้านั่งและซุ้มไม้..ตะวันพาจันทร์มานั่งที่ซุ้มไม้ห่างออกมาจากเสียงดัง ของเพลง เขาดื่มไปหลายแก้วแล้วจันทร์เช่นกัน.."จันทร์จ๋า..สนุกไหมคืนนี้..พี่มีความ สุขจัง..อยากเป็นแฟนจันทร์อย่างนี้ไปตลอด.." "สนุกค่ะ อยากเป็นแฟนไปตลอดก็เป็นสิคะ..จันทร์เป็นของพี่อยู่แล้ว ไม่เคยมีใครในใจจันทร์อีกเลยนอกจากพี่คนเดียว" ตะวันดึงจันทร์ให้ลุกขึ้นยืนจับสองมือจันทร์ไว้ตรงหน้ามองตาซึ้ง.."จริงเหรอ ครับ..จันทร์ให้พี่เป็นแฟนจันทร์ตลอดไปได้นะ ที่บ้านด้วยหรือเปล่า.." "จริ๊ง ที่บ้านด้วย.แต่พี่ต้องเรียนรู้อะไรบางอย่างก่อน..มันเป็นความลับระหว่าง จันทร์กับพ่อของตะวัน..จันทร์ไม่แน่ใจว่าจะบอกตะวันได้หรือเปล่า.."
"บอกได้สิครับ จันทร์บอกตะวันได้ทุกเรื่อง..ตะวันก็มีความลับอยากบอกจันทร์เหมือนกัน.."จัน ทราโอบแขนคล้องรอบคอของลูกชาย ตลอดลำตัวแนบชิดกัน ตะวันโอบรอบเอวกอดกระชับให้แน่นขึ้นอีก เสียงเพลงจากเวที่ แว่วหวานเป็นเพลงในอดีต ที่ยังคงความขลัง "ทูไนท์ ไอ เซเลเบรด มายเลิฟ ฟอร์ยู คำคืนนนี้ฉันจะฉลองความรักที่มีต่อเธอ "ทั้งสอง เยื้องย่างไปตามจังหว่ะเพลง "ตะวันบอกจันทร์ก่อนสิคะ..ว่ามีความลับอะไรที่อยากบอก.." จ้องสบตาหวานซึ้ง.."บอกแล้วจันทร์อยากโกรธน้า...สัญญาก่อนสิครับ.."จันทร์ ยิ้มให้อย่างเปิดเผยริมฝีปากแดงยั่วเย้าเหลือเกินมันห่างจากปากของตะวันไม่ ถึงนิ้ว ได้กลิ่นหอมลมหายใจซึ่งกันและกัน"จ๋ะสัญญา วันนี้มีอะไรเราเปิดใจกันเลยนะ..เพื่อเริ่มต้นสำหรับการเป็นแฟนกัน..บอกมา เถอะจ๋ะ"ตะวันกดสะโพกผายของจันทร์ให้แอ่นด้านหน้ามาแนบชิดกับกลางลำตัวของ เขาซึ่งบัดนี้ได้มีสิ่งที่เปลี่ยนขนาดขยายใหญ่ขึ้น จันทร์รู้สึกได้เพราะมันดุนดันอยู่ตรงท้องน้อย..ซี๊ด..เธออยากจะครางออกมา และผวาลงไปคว้ามาดูดเลียเหลือเกิน แต่ยังอดใจไว้ "ตะวันเขาอยากบอกว่า เขามองแม่ของเขาและคิดฝันอยู่เสมอ..ว่าอยากกอด อยากจูบ อยากคลุกเคล้า ทำอะไรต่าง ๆ เหมือนหญิงชายทำต่อกันอ่ะครับ..ตะวันเขาแอบช่วยตัวเองโดยคิดว่ากำลังทำกับ จันทร์บ่อย ๆ "เขากระซิบที่หู..บอกสิ่งที่ตัวเองคิดตั้งแต่เริ่มช่วยตัวเองเป็น บอกไปแล้วรู้สึกโล่งใจ แต่จันทร์กลับสยิวกายเบียดตัวเข้าหาแนบแน่นยิ่งขึ้น ส่ายเอวให้ท่อนล่างเสียดสีกันเพื่อสนองความรู้สึก.."แล้วความลับที่จันทร์จะ บอกหล่ะครับ..บอกตะวันสิ ตะวันบอกจันทร์ไปแล้ว..โกรธตะวันหรือเปล่าตะวันรู้ว่าเป็นสิ่งผิดที่คิด อย่างนี้กับแม่ตัวเอง..แต่ตะวันอดใจไม่ไหว..แม่จันทร์ของตะวันสวยเซ็กซี่ที่ สุด อยู่ในใจตะวัน"รีบอธิบายเพิ่มเมื่อเห็นจันทร์ยังไม่ตอบว่าอะไร เนื่องจากไม่ได้มองหน้าจึงไม่เห็นแววตาหยาดเยิ้มเต็มไปด้วยอารมณ์ใคร่"ตะวัน ขา..ไม่โกรธจ๋ะ..กลับดีใจด้วยซ้ำ..กอดจันทร์แน่น ๆ ค่ะ ผัวขา..ผัวขา..คำนี้คือความลับสิ่งแรกที่อยากจะบอก..ตะวันโตขึ้นและเหมือน พ่อมาก จันทร์อยากจะกอดตะวันอย่างนี้ และกระซิบข้างหูว่า ผัวขา..เมียรักผัวเหลือเกิน คิดถึงผัวมาก..พ่อกับแม่จะเรียกกันผัวขา..เมียจ๋า.อย่างนี้เสมอ..เรียกสิคะ เรียกจันทร์ว่าเมียจ๋า..อื้มมมม"จันทร์จูบที่ใบหูของตะวัน อารมณ์พิศวาสยากจะหยุดยั้ง ตะวันกระซิบตอบ"มะ.เมียจ๋า..อา..เมียจ๋า..อย่างนี้ใช่ไหม.." "จันทร์หลับตาพริ้มส่งใจล่องลอยถึงคืนวันเก่า ๆ เธอรู้สึก รู้สึกได้ว่าผู้ที่กำลังกอดเธออยู่นี้คือเขาผู้นั้น เขาผู้ใจร่ำร้องหาอยู่ตลอดเวลา.."ค่ะ..ที่รักขา..เมียคิดถึงผัวเหลือเกิน.. ผัวขา กอดเมียแน่น อีก..ผัวขา..ผัวขา..ซี๊ด..ผัวอย่าจากเมียไปอีกนะ.อยู่กับเมียนะ"เสียงพูด เหมือนละเมอ ย้อมอารมณ์ของตะวันให้คล้อยตาม..ความเป็นเด็กหนุ่มที่ยังไม่เจนจัดในเชิงกาม ทำให้ตะวันไม่รู้ว่าต้องทำอย่างไรต่อไป ใจหนึ่งก็กล้าอีกใจหนึ่งก็กลัว..เขาค่อยวางมือลงบนหนั่นสะโพก จันทร์ถ่างขาออกเล็กน้อยแอ่นหีดันมาอัดแน่นกับควยของลูกชาย ส่ายสะโพกไปมา เธอผละหน้าจากการซบไหล่ ประกบปากตะวันจูบ..ลิ้นนุ่มพุ่งเข้าพัวพันกับลิ้นของตะวัน ค่อย ๆ ก่อนแล้วรุนแรงขึ้นบดริมฝีปาก แลบลิ้นเลียไล้ดูดดุนความหวานช่านเสียวในอารมณ์ "ผัวขา..เมียเสียวจัง..ซี๊ด..เมียเงี่ยน..เวลามีอารมณ์ แม่กับพ่อต้องพูดกันอย่างนี้นะลูก อูยเราพูดกันหยาบ ๆ มันสะใจ..ผัวขา..ผัวเงี่ยนไหม..ผัวอยากเย็ดเมียหรือเปล่า..เย็ดกัน..เอาควย ผัวใส่ในรูหีเมียอ่ะ..บอกสิคะ..เมียอยากฟัง..พี่ขา..ผัวรักของ จันทร์.."จันทร์ยกขาข้างหนึ่งขึ้นมาข้างจันทร์ลูกชายทำใหกระโปรงร่นขึ้นมา ในร่องรูหีฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยน..จันทร์เงี่ยนมากเหลือเกิน เพราะผู้ชายที่เธอกอดจูบอยู่นี้เป็นลูกชาย เขาจะเป็นทั้งลูกทั้งผัวของเธอในไม่ช้า..วันนี้เธอต้องเอารูหีอมควยลูกชาย ที่แสนรักให้ได้..ให้ลูกเป็นตัวแทนของพ่อเขา..เอาลูกทำผัว..ปากควานลิ้นพัน กันอย่างกระหายหิวสลับกับการพูดและคราง..เด้งหีส่ายบดเบียดอย่างเงี่ยนง่าน เสียงพูดและอาการของแม่ทำให้ตะวันสุดจะทนเขาเงี่ยนอย่างไม่เคยรู้สึกมาก่อน ลืมสิ้นหมดทุกอย่าง..นอกจากสาวสวยร้อนแรงเซ็กซี่ที่อยู่ตรงหน้า"อืม..เงี่ยน จังเมียจ๋า..เงี่ยนอะไรอย่างนี้..ซี๊ด..อยากเย็ด อยากเย็ดหีเมีย เอาควยใส่หี..หี..หีของเมียตรงนี้ใช่ไหม.."เขาป่ายมือลงไปที่หว่างขาของ จันทร์ประกบอุ้มมือเข้ากับโคกหีโหนกนูนของแม่..หีที่เขาได้แต่คิดฝันว่า ได้จับ ได้จูบ ได้เลีย ได้เย็ด ตอนนี้เขาจับหีของแม่เต็มอุ้งมือ กรีดนิ้วเข้าร่องหีกางเกงในตัวบางยุบตัวตามรอยนิ้ว น้ำเงี่ยนฉ่ำเยิ้ม."อุย..เมียจ๋า..ผัวได้จับหีเมียแล้ว..หีเมียใหญ่จัง.น่า เย็ดเหลือเกิน น้ำเงี่ยนมากจัง..ไม่นึกเลยว่าจะได้จับหีของแม่..หีของแม่จันทร์.."จันทร์ ได้ยินลูกชายพูดแบบนั้น เธอแทบน้ำแตกคามือลูกชายที่สกิดเขียตรงเม็ดแตด ตอนเธอเย็ดกับพ่อของตะวัน ก็เรียกกันเป็นแม่ลูกอย่างนี้ พ่อของตะวันจะวอนขอเอาควยเย็ดหีแม่.ซึ่งเป็นคำพูดที่ทำให้เธอน้ำแตกได้อย่าง รวดเร็ว มือเธอลูบไล้ควยของตะวันที่แข็งเป็นลำในกางเกงเช่นกัน.."ค่ะลูกขา..ผัว ขา..พูดอย่างนี้ ทำอย่างนี้..เมียชอบมาก..ทำให้แม่เงี่ยน..ตะวันอย่าด่าแม่นะที่อยากเย็ดกับ ลูกตัวเอง..ลูกจ๋า.เราจะเย็ดกันตรงนี้เหรอ..อี้เดี๋ยวใครเห็นน้า..แม่เงี่ยน จัง..ไปหาที่เย็ดกันที่อื่นเถอะ"เงี่ยนก็เงี่ยน กังวลกลัวคนเห็นด้วย..จันทร์หุบขาลงหนีบมือตะวันไว้.."แม่จ๋า..ตะวันจะด่า แม่ได้ไง ในเมื่อตะวันเองก็คิดฝันตลอดอยากเย็ดแม่จันทร์..อยากเป็นผัวแม่จันทร์..แม่ จ๋า..ขอลูกเย็ดหีแม่นะครับ..เราเย็ดกันนะครับแม่จ๋า" "แนะ..เป็นลูกมาขอเย็ดหีแม่..ตัวเอง..อูย.."จันทร์แหงนหน้าขึ้นไปบนท้องฟ้า พูดเสียงแผ่ว"พี่ขา..จันทร์ให้ลูกเย็ดนะ ให้ลูกเย็ดเหมือนที่พี่เย็ดจันทร์..ตรงนี้ไม่ได้นะ ผัวขา..เรากลับบ้านกันดีกว่า..ไปบ้านของเรา"ตะวันหน้าแดงกล่ำไม่แพ้คุณแม่คน สวย..บอกเสียงแหบพร่า"ไม่ไหวแล้ว..แม่จ๋า ตะวันทนไม่ไหวถึงบ้านหรอก..มาทางนี้ดีกว่าครับ.." "อุ้ยจะพาแม่ไปไหน..ไปสิ..แม่ก็เงี่ยนใจจะขาดเหมือนกัน เร็วเข้า..พาแม่ไปเย็ดให้สะใจเลย..ลูกจ๋าแม่อยากเป็นเมียลูกเต็มทีแล้ว"ทั้ง สองเดินอย่างเร็ว ตะวันพาแม่จันทร์เข้าไปในโรงยิม..ที่ห้องน้ำภายในอาคาร โชคดีที่ไม่มีใครอยู่ จัดการปิดประตูล๊อก และปิดไฟในห้องน้ำ มีแสงไฟจากภายนอกส่องลอดกระจกเข้ามา จันทร์ถลกชุดกระโปรงขึ้น ถอดรูกกางเกงในออก ขึ้นไปนั่งบนเขาเตอร์ซิ้งค์อ่างล้างหน้า ขาหนึ่งเหยียบชันเข่าบนเขาเตอร์ขาหนึ่งห้อยลง หีใหญ่รกหมอยถ่างอ้าออกเห็นรูหีแดงน้ำเยิ้มปากรู..เธอเอาสองนิ้วแหกหีออก เม็ดแตดชี้เด่ท้าทาย.."ผัวขา..มาเลียหีเมียเร็ว..ซี๊ด..เมียเงี่ยนหี ถ่างหีคอยผัวแล้ว..เลียหีดูดแตดให้เมียก่อน.."ตะวันไม่รอช้า รีบผวาซุกหน้าเข้าหว่างขาของแม่..สัญชาติญานแห่งความเงี่ยนสั่งให้เขาเลีย ปาดเข้าไปที่ร่องหีตวัดน้ำเงี่ยนแม่เข้าปาก ปลายลิ้นเลยขึ้นไปละเลงที่ยอดแตด..มือก็ถอดกางเกงตัวเองปล่อยควยใหญ่ให้ลุก ผึ่งเป็นอิสระ.."อ้ายยยยยย ซี๊ด..เสียวหี..เสียวแตด..พี่ขา..พี่ซีขา..ลูกเลียหีเมีย เลียแตดเมียแล้ว..พี่เห็นไหม..เมียเสียงหีเหลือเกิน..ดูดแตดด้วยลูกขา..ดูด แตดแม่ด้วย.."เสียงแม่สั่งมาตะวันอ้าปากอมเม็ดแตดแล้วดูดจ๊วบบบบ "ว้าย..เสียวแตด..ดูดแรง ๆ ดูดให้แม่น้ำแตก..เลียรูหี ดูดรูหีด้วย..ลูกขา..ซี๊ด..ใจจะขาดแล้ว.."คร่ำครวญร่ำร้อง.สบัดหน้าไปมา..ตา มองดูลูกชายสุดที่รัก เลียหีดูดแตดตัวเอง..แล้วความเงี่ยนก็พุ่งถึงขีดสุด เมื่อตะวันอมเม็ดแตดน้อย ๆ ดูดจ๊วบอย่างแรง..เธอหุบขาเกร็งหนีบหัวลูกชายไว้"แตก..แตกแล้ว..น้ำจันทร์ แตกแล้ว..ผัวขา.แม่น้ำแตก..ดูดหีเมีย..ซี๊ด..อี้.."จันทร์ร้องครวญเหมือนใจ จะขาด.เกร็งไปทั้งตัว..ลมหายใจอุ่น ๆ ของผู้เป็นลูกชายเป่ารถเนินหี..ที่เต้นตุ๊บ ๆ เขาดูดแตดเบาลง สลับกับเลียไปทั่วสองแคมหีของแม่..พักใหญ่เธอจึงคลายจากอาการเกร็ง ถ่างขาออก จับตะวันให้ลุกขึ้นดึงหน้าเขามาจูบปาก ลิ้มชิมรสน้ำหีของตัวเองจากปากของลูกชาย

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: September 15, 2010, 12:21:08 pm
เมื่อยืนขึ้น ควยที่แข็งปานท่อนหินของตะวันจึงถูไถอยู่ที่ปากร่องหีของแม่..จันทร์ดันเอว เขาไว้ก่อนไม่ให้กระเด้าควยเข้ารูหี "เดี่ยวก่อนลูกจ๋า..อย่าเพิ่งเย็ด ให้เมียดูดควยก่อน เมียอยากดูดควย.."พูดพลางเอื้อมมือมาจับควย เพียงอุ้มมือนุ่ม ๆ สัมผัสควยตะวันก็เสียววาบ อา.แม่จับควยเขา.มือแม่กำควยลูกชายไว้ จันทร์เลื่อนตัวลงไปนั่งคุกเข่าที่พื้น สายตาหรี่ปรือมองหัวถอดแดงกล่ำ แลบลิ้นออกเลียไปรอบหัวควย ก่อนจะอมเข้าปาก แก้มตุ๋ย ปลายถอดที่เบ่งพองอยู่ในอุ้งปาก ช่างหวานและเร้าอารมณ์ เหลือเกินขยอกกลืนเข้าไปจนเกือบมิดโคน แล้วรูดออก ตะวันเจอลีลาการดูดควยของแม่.ถึงกับหน้าบิดเบี้ยวสงเสียงครางออกมา.."อู ย.แม่..แม่ดูดควย..เสียวอะไรอย่างนี้ เมียจ๋า..เสียวควย..อา.."ตะวันประคองหัวของแม่จันทร์..มือลุบไล้เส้นผมนุ่ม ตาจ้องปากสวยของแม่อมรูดเข้าออกที่ลำควยของตัวเอง เสียวซ่านไปตลอดเส้นผมจรดปลายเท้า.."ไม่ไหวแล้วเมียจ๋า ขอเย็ดเถอะ..เสียวควยไม่ไหวแล้ว เงี่ยน เย็ดนะ.." จันทร์ถอนปากออก..มองหน้าลูกรักตาเป็นประกายหยาดเยิ้ม.."ว่าไงนะ ขออะไรคะ"เธอยั่ว "ขอเย็ด ครับ ขอเย็ดหีเมีย"เธอเอานิ้วแตะปากตะวัน "ไม่ใช่จ๋ะ ตอนนี้ยังไม่ใช่เมีย..แม่ยังไม่ได้เป็นเมียตะวันสักหน่อย..ขอเย็ดใครคะ..บอก ให้แม่ชื่นใจหน่อยสิจ๊ะลูกจ๋า..ลูกชายของแม่อยากเย็ดใคร"ตะวันเข้าใจถึงความ รู้สึกความต้องการของแม่ทันที แม่อยากให้ลูกชายตัวเองเย็ดจึงโพล่งออกไป"ขอเย็ดหีแม่จันทร์ครับ..แม่จันทร์ จ๋า..แม่จันทร์ให้ลูกเย็ดนะ ลูกเงี่ยน อยากเอาควยใส่หีแม่.."จันทร์ผวาประกบปากจูบอย่างสมใจที่ได้ยินคำนี้"ตายแล้ว ลูกฉัน..ขอเย็ดหีแม่ตัวเอง..อูย..แม่เงี่ยนลูกจ๋า..แม่อยากให้ลูกเย็ด..เรา เย็ดกันนะ..มาสิมาเย็ดหีของแม่ เย็ดให้หายเงี่ยน..อะเร็ว.."จันทร์นั่งถ่างขาที่เขาเตอร์อีกครั้ง ตรงวันจับช้อนมือเข้าใต้ขาพับ ดันโย้ขึ้น สองแคมหีแหกอ้ารอรับควยอย่างกระหาย จันทร์ควานมือไปที่กระเป๋าถือหยิบกล้องถ่ายรูปขึ้นมา อีกมือหนึ่งก็จับควยลูกชายจ่อตรงปากรูหีของตัวเอง ภาพนั้นหัวถอกมู่ทู่กำลังจะมุดเข้าไปในรูหี "แม่ขอถ่ายรูปครั้งแรกที่ควยลูกมุดเข้าหีแม่..ซี๊ด..เอาเข้าเร็ว แซ๊ะ..ว้ายย เข้าแล้ว..คับหี..เย็ดแล้ว..แซ๊ะ..ลูกเย็ดหีแม่..กระเด้าเลย..ซี๊ด..ลูกเป็น ผัวแม่แล้ว..กระเด้าให้มิดควยเลยผัวขา.."ตะวันกัดฟันกรอด ภายในรูหีของแม่ตอดรัดกระชับไปทั่วลำควย..กระเด้ายุบ ๆ สั้น ๆ ไม่กี่ครั้งควยก็ไหลพรืดเข้ารูหีจนมิด.."มิดแล้ว แม่จ๋า.แม่จันทร์จ๋า.ตะวันได้เย็ดแม่จันทร์แล้ว..มิดควยแล้ว..ซี๊ด.รูหีแน่น จัง" "ควยผัวใหญ่คับหีเมีย..ซี๊ด..เสียวหี..ลูกจ๋า.ผัวขา..ตอนนี้แม่เป็นเมีย ตะวันแล้วนะ..เย็ดหีเมียเลยผัวขา..เย็ดให้น้ำแตก..กระเด้าสิ"จันทร์จับ เอวตะวันเร่งให้กระเด้า สายตาสองแม่ลูกต่างจ้องควยที่กำลังเย็ดเข้ารูหีอย่างตื่นเต้นสุด ๆ "แม่จ๋า.เห็นควยเข้าหีแม่อย่างนี้เงี่ยนจัง...ซี๊ด..หีแม่สวยเหลือเกินอมควย ตะวัน..บีแตดให้นะครับ" "ซี๊ดเย็ดอย่างเดียวก็พอแล้วลูกขา..บี้แตดอีก เมียใจขาดพอดี..กระเด้าเลยแรง ๆ กระแทกหีเมียแรง ๆ อุย.."

ตะวันค่อยชักควยลากออกมาจากรูหีช้า ๆ ด้วยความเสียวซ่าน จันทร์แอ่นหีตาม ก็เจอกับจังหว่ะกระเด้าสวนเข้ามาพอดี..หนอกควยกระแทกหนอกหีสะเทือน." ว้าย.ผัวขา..ควยกระทุ้งมดลูก..เสียว..กระเด้าเร็ว ๆ สิ..เมียเสียวหีใจจะขาดแล้วน้า...เร็ว ๆ เย็ดแรง ๆ เลยผัวขา..ลูกจ๋า..มันหี..เสียวรูหี..เสียวแตด..เย็ดให้น้ำแตกใส่หีแม่..อู ย.."ตะวันก้มลงดูดนม..ไม่มองดูควยเข้าหีแล้ว ซอยเอวกระเด้าอย่างไม่ยั้ง..พับ พับ พับ."ไม่ไหวแล้วแม่จ๋า..เมียจ๋าน้ำจะแตกแล้ว..โอ้ย..หีเมียดูดควย..ซี๊ด.." "แตกเลย แตกมาเลย..แตกใส่หีเลย..ผัวขา..เอาน้ำแตกใส่หี ให้หีแม่ดูดน้ำควยแรกของลูก..เร็ว ริ้ว..ว้าย..แม่แตก.."ตะวันส่งควยกระเด้าพรวด อัดแน่นกับโคกหีนูนของแม่จันทร์ปล่อยน้ำควยพุ่งปรี๊ดเข้ามดลูก ตัวเกร็งกอดแม่แน่น จันทร์ตวัดขารัดรอบเอวไขว้ขาเกี่ยวกันแน่น อัดเนินหีกับควยแน่นพร้อมกับส่ายไปมาน้อย ๆ ภายในรูตอดขมิบ.อย่างแรง..หอบหายใจควานปากประกบจูบอย่างไม่หายร้อนในอารมณ์ "ซี๊ด..ผัวขา..อืม..จ๊วบ..ผัวขา..เมียเสียว..พี่จ๋า..กดควยแน่น แน่น..อี้ยยยย "ตะวันอัดควยแน่นแล้วขยับกระเด้าป๊าป ๆ ๆอีกสองสามครั้ง แล้วกดแน่น..จูบปากจันทร์ เลียลิ้นพันกัน อย่างแสนหวาน..จันทร์กอด จูบ ขยับออกมองหน้า..เหมือนเหลือเกิน ตะวันเหมือนพ่ออะไรอย่างนี้ยิ่งในแสงสลัวอย่างนี้.."พี่ขา..พี่ซีขา..ผัว ขา..ผัวมาอยู่กับเมียแล้ว..ผัวเย็ดเมีย..เมียมีความสุขเหลือเกิน ในที่สุด ในที่สุด เมียก็ได้อยู่กับผัว..อย่าทิ้งเมียไปอีกนะ"เธอพร่ำเพ้อ..จากจิตส่วนลึกที่ ร่ำร้องเรียกหายอดชู้อยู่ทุกคืนวัน ตะวันโดนอ่อนตามเพราะรู้ว่านั่นคือความฝันของแม่.."จ๋ะเมียจ๋า..พี่ไม่หนี เมียไปไหน พี่จะอยู่กับเหมือน ทุกวันทุกคืน..รักเมียอย่างนี้..และดูแลเมียตลอดไป ไม่ปล่อยให้เมียเหงาอีกแล้ว.."เสียงพูดของตะวันเหมือนเสียงพ่อ..ลีลาการพูด เหมือนมีวิญญานของพ่ออยู่ในตัว.."จันทร์สดุ้งมองหน้า..แล้วเห็นรอยยิ้ม..ที่ ประทับอยู่ในใจมิรู้ลืม รอยยิ้มนี้..ใบหน้าของตะวันเป็นใบหน้าของผัวรัก..อย่างชัดเจน.."พี่จ๋า..พี่ ชีของจันทร์..พี่ชีของจันทร์จริง ๆ ด้วย..โอย ที่รักขา..กอดเมีย กอดเมียแน่น ๆ จูบเมีย..ซี๊ด..ผัวขา"
ทั้งสองกอดกันแนบแน่นนิ่งอยู่ ดื่มด่ำกับความรักพิศวาส จูบแล้วจูบเล่าอย่างไม่พอเพียง.."ผัวขา..เมียมีความสุขเหลือเกิน.." "ผัวก็มีความสุข สมใจที่สุดเมียจ๋า.ความฝันเป็นจริงแล้ว..ผัวจะรักเมียดูแลเมียตลอดไปนะเมีย จ๋า.." "ค่ะ สุดที่รักของจันทร์..เรากลับบ้านกันนะคะ..บ้านที่จะเป็นวิมานรักของเรา..ที่ ที่มีเราสองคน มีแม่กับลูก มีผัวกับเมีย..ซี๊ด.ถอดออกก่อนคะ..อุ้ย..มันทำท่าจะแข็งอีกแล้ว.."เธอรู้สึก ถึงท่อนควยของลูกชายที่กำลังลุกแข็งขึ้นมาอีก ตะวันขยับเอวกระเด้าสั้น ๆ "มันอยากเย็ดหีเมีย อีกนี่จ๊ะเมียจ๋า..ซี๊ด..หีเมียตอดรัดควยแรงจัง..เมียจ๋า.ผัวยังไม่หาย เงี่ยนเลยนะ..ขอผัวเย็ดอีกครั้งนะจ๊ะ.."ความเงี่ยนที่ยังไม่สร่างซา จันทร์ถ่างขาออกกว้าง ก้มลงมองดูท่อนควยที่ฝังแน่นในรูหีสองแคมบวมตุ๋ยรัดรอบลำควย.."เย็ดค่ะ.. ซี๊ด..แต่คราวนี้ แม่อยากให้ลูกเย็ดหีแม่..เราเป็นแม่ลูกกันเย็ดกัน..มันเงี่ยน..ซี๊ด.แม่ เงี่ยนหี ลูกขา..กระเด้าสิ..เย็ดหีแม่แรง ๆ เลย..โอย..ซี๊ด..เสียวหีอะไรอย่างนี้.." "แม่จ๋า..แม่จันทร์จ๋า..ต่อไปเราเย็ดกันทุกวันนะ...จะเย็ดแม่จันทร์ไม่ให้ เหงาอีกแล้ว..เสียวควย..อร่อยควย..อา.." "ซี๊ด..ค่ะ ลูกจ๋า..เย็ดสิจ๊ะ..เย็ดทุกวัน..เย็ดหีแม่ของลูก..เป็นผัวของแม่..กระเด้า แรง ๆ เลย..เย็ดแรง ๆ อ้าย..เย็ดให้หีแหกไปเลย.."ความเงี่ยนสะใจสมใจเธอเร่งเร้าให้ลูกชายตะบันรู หี..เด้งส่ายหีร่อนรับจังหว่ะการกระเด้าอย่างสุดเงี่ยน สายตาของสองแม่ลูกมองดูควยเป็นมันแผล็บถลันเข้าออกในรูหี..ตะวันเสียววาบ ๆ ลำควยเบ่งพอง เป็นสัญญาว่าน้ำจะแตกอีกรอบ.."ลูกจ๋า..ซี๊ด..ไม่ไหวแล้ว..เสียวหีเหลือ เกิน..อุ้ย..ลูกเอาน้ำควยให้แม่กินนะ..ไม่ต้องออกใส่หีแม่นะ..แม่จะกินน้ำ ควยลูก.." "อา..ซี๊ด..ได้เลยแม่จ๋า..จวนแล้ว..น้ำจวนแตกแล้ว..อ้าววว...มาแล้วแม่ จ๋า.."ตะวันร้องลั่นอย่างไม่ออมเสียงชักควยออกจากรูหี จันทร์รีบผวา ลงมานั่งอ้าปากอมควยดูดอย่างแรง พอดีกับน้ำควยพุ่งปรี๊ด ๆ ออกมา"อื้อออออมมมม"เธอตัวเกร็งจิกมือประกบเข้ารูหีหนีบแน่น ดูดกลืนน้ำควย..เธอน้ำแตกมาพร้อมกันเกร็งไปหมดทั้งตัว..ตะวันประคองหัวของ จันทร์ซอยควยเบา ๆ ด้วยความเสียว จันทร์ดูดสลับกับการเลียไปรอบ ๆ หัวควย เลียแล้วก็ดูด ใจหวลคิดถึงครั้งหนึ่ง กับชายคนนั้น พ่อของตะวันที่เธอดูดเลียให้เขาอย่างนี้ ท่าทางเขาเหมือนจะขาดใจตายตอนเธอเลียดูดให้ บัดนี้ ตะวันผู้เป็นลูกชายของเขา มาเป็นคนแทนของเขาตะวันคนที่เธอทนุถนอมคนนี้ กำลังแอ่นควยป้อนให้เธอดูดเลียเช่นกัน..ใจสะท้อนคิดถึงผัวรักในอดีตที่ไม่มี วันได้พบอีกแล้วปากลิ้นดูดเลีย ผัวรักคนใหม่ ที่เป็นเลือดเนื้อของเขาแทน..เพียงเท่านี้ความสุขสมหวัง ความรู้สึกโดดเดี่ยวที่ผ่านมาทั้งหมดก็ถูกทดแทนแล้ว

--------------------

ทุกสรรพสิ่งคือเศษธุลีในสายลม

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: September 15, 2010, 03:45:57 pm
Thanks krub.

Offline soravudh

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #3 on: September 25, 2010, 01:05:44 am
ขอบคุณครับ (16;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #4 on: October 01, 2010, 11:18:00 am
 (00; (00;