close buttonclose buttonclose button
ลูกแก้ว...เมียขวัญ

ลูกแก้ว...เมียขวัญ

เรื่องเสียว · 172796

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
Reply #30 on: September 15, 2010, 11:42:20 am

.............. แจงเดินออกจากห้องนั้นอย่างรู้ทันเกมส์ที่จ่าวิมลหยิบยื่น จ่าวิมลทำในเชิงหมาหยอกไก่และอยากเคลมสวาสเธออย่างตั้งใจ มันแย่มากจริงๆที่การรักษาความปลอดภัยของโรงพยาบาลกลับมีเรื่องแบบนี้ การเอากล้องไปติดไว้ที่ห้องน้ำหญิงเพื่อหวังดูสาวสวยที่เข้าไปทำธุระส่วนตัว การแอบถ่ายและอัดเสียงของหญิงสาวเหล่านั้นมาเป็นเครื่องระบายความไคร่หรือ หวังที่จะเคลมสวาส ไม่รู้นะว่าจ่าวิมลทำกับใครมาบ้างแล้วกับสิ่งที่เขาพูดกับเธอ แจงคิดในแง่ร้าย
..............จ่าวิมลเดินไปที่ห้องรองผอ.คุณหมอสุพลที่อยู่ชั้นสองของอาคาร จ่าวิมลบอกหน้าห้องท่านแล้วจึงเข้าไปนั่งรอที่ห้องรับแขกด้านใน หมอสุพลเดินออกมาพร้อมรอยยิ้มและความผิดหวังเล็กน้อย
.....หมอ/..ผมนึกว่าจะได้ดูลีลาร้อนแรงของพยาบาลคนใหม่กับจ่าซะแล้ว
.....จ่า/..ครับ...ดูเธอไม่ยอมครับ...เธอไม่ปล่อยตัวกับผมง่ายๆ ถึงแม้เธอจะเหงาจากคำพูดที่เธอพูดกับสามีเธอก็ตาม...ดูเธอรักสามีเธอมากนะ ครับ
.....หมอ/..อืมม..แต่ผมว่าไม่แน่นะ...สามีเธอพิการจากการสู้รบที่ภาคใต้... เธอเขียนในประวัติตอนสมัครงานที่นี่...ไม่แน่เพราะเธอห่างสามีนานมากแล้ว
.....จ่า/..ผมว่าไม่นะเท่าที่ผมเคยสัมผัส...คุณหมอไม่อยากได้เธอไว้เป็น ภรรยาหรือครับ.. คุณนายท่านก็เสียมานานแล้วนะครับหมอ....คุณแจงทั้งสวยทั้งเก่ง...อีกทั้งรูป ร่างเธอสวยมาก... นี่ถ้าสามีเธอยังไม่มาหาเธอผมว่าไม่แน่นะเธออาจหันกลับมารักคนที่อยู่ใกล้ก็ ได้ครับหมอ
.....หมอ/..อืมม..ยังหรอกจ่า...ผมยังไม่อยากเอาห่วงมาคล้องคอ...จ่าไม่ลอง กับเธออีกสักครั้งล่ะ... ผมอยากเห็นจ่าเล่นรักกับสาวสวยอย่างเธอ
.....จ่า/..เอาอีกหรือครับ...ผมไม่รู้ว่าเธอจะมีโอกาสให้ผมอีกมั๊ยเท่านั้น...ผมว่าเธอต้องระวังตัวกับผมแน่ๆ
..................แผนร้ายก็ถูกวางขึ้นด้วยการให้หมอสุพลเรียกแจงมาพบที่ ห้อง และให้เธอเข้ามานั่งรอในห้องรับแขกเพื่อปล่อยโอกาสให้จ่าวิมลหว่านล้อมอีก ครั้ง แต่ดูเหมือนแจงก็ยังไม่เล่นด้วยยังคงปฏิเสธจ่าวิมลและยังพูดแรงๆจนจ่าวิมล ต้องหลบออกไปจากห้อง หมอสุพลได้ยินทุกคำพูดจนเกิดความรู้สึกดีๆกับแจงขึ้นมา และวันนี้หมอสุพลได้มีโอกาสนั่งใกล้ๆเธอพร้อมพูดคุยในห้องนี้
.....หมอ/..คุณแจงเป็นอย่างไรบ้างครับกับงานที่นี่...เหนื่อยมั๊ย...ที่นี่งานมากกว่าที่นราฯรึเปล่า
.....แจง/..ไม่เหนื่อยคะคุณหมอ....งานเหมือนกันคะ...แต่ที่นี่ต้องให้ใจกับงานมากๆ เพราะผู้ป่วยมาจากคนมีฐานะ...การบริการคือสิ่งสำคัญ
.................การพูดคุยระหว่างแจงกับหมอสุพลเป็นไปด้วยดี การถามการงานเป็นสิ่งที่หมอเอามาอ้างเท่านั้น สายตาหมอสุพลแอบมองเรือนร่างของแจงตลอดเวลาเมื่อแจงเผลอ ท่านั่งของแจงที่ทำให้กระโปรงสั้นเลิกสูงเป็นอะไรที่หมอสุพลชอบมากๆ สายตาหมอสุพลแอบมองลึกเข้าไปบ่อยครั้ง เรียวขาและโคนขาขาวสวยเป็นสิ่งทีหมอสุพลแอบมอง หมอแอบมองในร่องเสื้อ มองอกอวบอิ่มของแจง เธอสวยจริงๆนี่แทบไม่น่าเชื่อเลยนะว่าเธอมีสามีแล้ว เธอดูสวยพราวไปทั้งเรือนร่าง อืมม...น่าสนใจเธอไม่น้อย
.....หมอ/..โทษนะครับคุณแจง...ขอถามเรื่องส่วนตัวหน่อย... สามีที่เป็นทหารอยู่ที่นราฯไม่มาอยู่ด้วยกันที่กรุงเทพฯหรือครับ...
.....แจง/..แจงก็ชวนสามีแล้วแต่เขายังสนุกกับงานที่นั่น...ยังไม่อยากมาเพราะเมืองหลวงที่เขารู้คือวุ่นวาย
.....หมอ/..อุยย...ไม่หรอก...คุณแจงบอกสามีสิว่าเมืองหลวงไม่เป็นเหมือน เมื่อก่อนแล้ว... มาเถอะมาอยู่ที่นี่..บอกสามีว่ามาอยู่เป็นเพื่อนภรรยา
.....แจง/..แจงก็บอกสามีคะ...นี่แจงยังขู่เขาเลยว่าถ้าไม่มาอยู่ด้วยกันจะหาแฟนใหม่
................แจงพูดพร้อมหัวเราะเหมือนสนุกในคำพูดที่บอกกับสามีแบบนั้น แจงพูดบอกหมอสุพลเหมือนว่าเธอคงไม่ทำเช่นนั้น แต่ในทางกลับกัน หมอสุพลแอบคิดว่าอยากให้เธอทำแบบนั้นจริงๆ หมอสุพลดูสนใจในตัวแจงมากขึ้นเมื่อได้อยู่ใกล้แบบนี้ ได้คุยได้เห็นความสวยของแจงมากขึ้น สายตาหมอสุพลแอบมองเธอเหมือนชื่นชอบและรักเธอขึ้นมาอย่างหาสาเหตุแทบไม่ได้ หมอสุพลดูใช้คำพูดนุ่มนวลขึ้น หมอสุพลใช้แววตาบอกกับแจงบางอย่าง แจงเมื่อเห็นแววตาหมอสุพลเธอถึงกับสะดุ้งเมื่อแววตานั้นมองเธออย่างนุมนวล แววตาเหมือนออเซาะเรือนร่างเธอจนดวงตาคู่นั้นเปร่งประกาย แจงต้องก้มหน้าหลบสายตาหมอสุพล แจงหน้าแดงเมื่อแอบเห็นสายตาหมอสุพลแอบมองเธอตรงส่วนั้น ตรงร่องอกและเรียวขาด้านล่าง แจงดูประหม่าขึ้นมาเฉยๆกับการพูดคุย
.....แจง/..คุณหมอค๊ะ...เดี๋ยวแจงขอตัวกลับไปทำงานนะค๊ะ
.....หมอ/..ครับ...และผมหวังว่าผมคงได้รับเกียรติจากคุณแจงมานั่งคุยแบบนี้อีกนะครับ
.....แจง/..อุ๊ย...คุณหมอ...แจงเองต่างหากที่ได้รับเกียรติจากคุณหมอ.
.....หมอ/..คุณแจง..ถ้าผมชวนคุณไปทานข้าวสักครั้งจะเป็นการรบกวนไปรึเปล่า
.....แจง/..โอ๊ะ..ไม่คะ...แจงรู้สึกเป็นเกียรติคะกับการได้ทานข้าวกับคุณหมอ
.....หมอ/..งั้นพรุ่งนี้ผมนัดคุณแจงนะครับ...ผมไปรับคุณแจงที่ไหนล่ะ
.....แจง/..แจงพักที่อพาร์ตเม๊นต์ใกล้ๆโรงพยาบาลคะ
.................แจงรู้สึกดีใจจริงๆที่คุณหมอสุพลซึ้งเป็นรองผอ.เอ่ยชวนเธอ ทานข้าว มันเป็นเกียรติมากกับเธอและเธอเองก็รู้สึกว่าเธอคงได้รับคำชมและยอมรับจาก ที่นี่ แจงรู้ว่าคุณหมอสุพลเป็นหม้ายภรรยาเสียชีวิตดังนั้นมันคงไม่เป็นที่น่า เกลียดกับการไปทานข้าวด้วยกันสองต่อสอง หมอสุพลดูสง่าถึงแม้วัยจะต่างกับเธอ หมอเป็นชายผิวขาวร่างเล็กและมีบุคลิคเป็นผู้นำอย่างดีทีเดียว ใบหน้าและแววตาดูเป็นมิตร แจงยอมรับว่าคืนนั้นเธอนอนไม่หลับเลยเพราะเธอตื่นเต้นกับการไปทานข้าวกับคุณ หมอสุพลในวันรุ่งขึ้น ที่ร้านอาหารแจงได้รับการดูแลจากคุณหมอสุพลอย่างสุภาพบุรุษ ให้เกียรติเธอมากๆจนเธอรู้สึกอบอุ่น อาหารมื้อนั้นช่างวิเศษในความรู้สึกของแจง หลังอาหารคุณหมอพาเธอไปนั่งฟังเพลงต่อที่เล้าจ์ของโรงแรมดัง เสียเพลงจากนักร้องชั้นยอดและบรรยากาศชั้นเยี่ยมของโรงแรมหรูทำเอาแจงดู เคลิ้มกับความสุขแบบนี้ นี่เป็นครั้งแรกที่เธอได้สัมผัสบรรยากาศแบบนี้ แจงนั่งดื่มไวน์แดงสองสามแก้วก่อนคุณหมอจะมาส่งเธอที่ห้องพัก คืนนี้เป็นคืนที่วิเศษมากๆ
.....หมอ/..ผมรู้สึกอบอุ่นที่ได้มาเที่ยกับคุณแจงคืนนี้...ผมไม่ได้สัมผัสบรรยากาศแบบนี้มานานแล้วครับ
.....แจง/..ขอบคุณคุณหมอที่พาแจงมาเที่ยวคืนนี้นะค๊ะ..แจงสนุกมากคะ
.....หมอ/..แล้วผมคงได้มีโอกาสมาเที่ยวกับคุณแจงอีกนะครับ...แต่ไม่รู้ว่าคุณแจงจะยินดีหรือเปล่า
.....แจง/..อุ๊ย..ยินดีคะคุณหมอ...แจงรู้สึกเป็นเกียรติจริงๆที่ได้เป็นเพื่อนคุณหมอเที่ยวแบบนี้... ดูอบอุ่นและสบายใจมากคะ
.....หมอ/..คุณแจงครับ...ถ้าผมจะแสดงความรู้สึกดีๆกับคุณแจงแบบนี้ตลอดไป... คุณแจงจะรังเกลียจผมรึเปล่าครับ
.....แจง/..หมายถึงอะไรค๊ะคุณหมอ
.....หมอ/..ก็การดูแลคุณแจง...ไปหาคุณแจงบ่อยๆหรือไปทานข้าวด้วยกัน... หรือเป็นห่วงคุณแจงแทนใครบางคนที่ไม่อยู่ทางนี้
.....แจง/..เออ....คะ...แจง...
.....หมอ/..ยังไม่ต้องตอบก็ได้ถ้าคุณแจงยังไม่พร้อมที่จะตอบ...คืนนี้ขอให้คุณแจงหลับฝันดีนะครับ... อ้อ..ถ้าฝันถึงผมก็ดีนะครับ
.....แจง/..อุยย...คะ...คะ...
................เป็นการกล่าวลาสำหรับคืนนี้ด้วยคำพูดหวานๆจากคุณหมอสุพลที่ ทำเอาแจงคิดมากมาย คืนนี้เป็นอีกคืนที่แจงนอนไม่หลับ แจงนึกถึงคำพูดและการดูแลเธอจากคุณหมอสุพลอย่างที่เธอไม่เคยได้สัมผัสจาก ผู้ชายคนไหน สามีเธอก็ไม่เคยทำแบบนี้ พี่สันไม่เคยปฏิบัติกับเธออย่างคุณหมอ ไม่เคยมีคำหวานอย่างนุ่มนวลกับเธอจนแทบทำให้เธอเคลิ้มลอยอย่างที่คุณหมอสุพล พูด ไม่เคยมีใครให้เกีนรติเธออย่างที่คุณหมอทำ มันดูอบอุ่นและทำให้เธอเหมือนนางฟ้าในคืนนี้ ถึงแม้คุณหมอสุพลจะดูอายุมากกว่าเธอแต่บุคลิคของคุณหมอก็กลบเรืองวัยลงไป ทันที
...............สัปดาห์ต่อมาคุณหมอสุพลโทรฯมาที่เครื่องแจงพร้อมเอ่ยชวนเธอ ไปทานข้าวด้วยกัน ค่ำคืนแห่งความสุขเกิดขึ้นอีกครั้ง คุณหมอมาในชุดสมวัยและดูเป็นหนุ่มขึ้นมากมายกับสีเสื้อเข้มๆ ใบหน้าดูยิ้มและให้เกีนรติเธอเป็นอะไรที่คุณหมอมีติดตัวตลอด ที่โรงแรมหรูอีกแห่งที่คุณหมอพาเธอไปทานอาหาร ไวน์เป็นของคู่กับอาหารมื้อนี้ อาหารแบบฝรั่งเศษที่ใช้เวลาทานนานๆ การได้อยู่ด้วยกันที่โต๊ะอาหารสุดหรู การพูดคุยพร้อมทานอาหารรสเลิศมันช่างแสนวิเศษ รสไวน์นุ่มกับเนื้อแกะเป็นของคู่กันอย่างดีเยี่ยม คุณหมอให้ความอบอุ่นกับแจงจนเธอรู้สึกดีกับคุณหมอมากๆ แจงรู้สึกถึงสิ่งที่เธอขาดหายไปมันกลับคืนมา ความรู้สึกที่ใครสักคนแคร์เธอ ความรู้สึกที่ใครสักคนให้กับเธออย่างแสนวิเศษ คุณหมอคือสิ่งที่ขาดหายไป
.....หมอ/..คืนนี้เป็นคืนที่พิเศษอีกคืนหนึ่งนะครับ...คืนที่ผมรู้สึกว่ามีความสุขจริงๆ
.....แจง/..คะคุณหมอ....แจงก็รู้สึกแบบนั้น
...............แจงตอบคุณหมอสุพลอย่างประหม่าในคำพูด แววตาเธอดูเป็นสุขจนประกายแสง ใบหน้าสวยของเธอยิ้มอย่างต่อเนื่องกับความรู้สึกดีๆ คืนนี้เป็นคืนพิเศษจริงๆอย่างที่คุณหมอบอก แจงรู้สึกอบอุ่นจนไม่อยากให้คืนนี้หมดไปเร็วๆแบบนั้น
.....หมอ/..คืนนี้คุณแจงยังคงหลับฝันถึงผมอีกนะครับ
.....แจง/..คะคุณหมอ....แจงอยากฝันแบบนั้น
.....หมอ/..หรือครับ...โอวว...ผมเป็นผู้ชายที่โชคดีที่สุดจริงๆ
.....แจง/..อุ...คุณหมอให้เกียรติแจงมากเลยคะ
.....หมอ/..ผมมีความสุขนะครับที่รู้ว่าคุณแจงฝันถึงผม....ผมคงหลับฝันถึงคุณ แจงอย่างทุกคืนที่ผ่านมา.. ฝันถึงสิ่งที่ผมอยากให้เกิดขึ้นจริงๆ
.....แจง/..อะไรค๊ะคุณหมอ...สิ่งที่คุณหมออยากให้เกิด
.....หมอ/..คุณแจงแต่งงานกับผม
.....แจง/..อุ๊ย...คุณหมอ....แจง...
.....หมอ/..ทำไมล่ะครับ...หน้าแดงเชียว...คุณแจงสวยมากนะครับ...สวยจนผม...ผมรู้สึก...อืมม.. ไม่รู้จะพูดดีรึเปล่า
.....แจง/..อะไรหรือค๊ะคุณหมอ
.....หมอ/..ก็คำพูดที่ผมอยากจะบอกกับคุณแจง....ผมรักคุณแจงนะครับ
.....แจง/..เออ...คุณหมอ...เออ...แจง..แจง....มีสามีแล้วนะค๊ะ
.....หมอ/..แล้วคุณแจงรักผมรึเปล่าครับ...ถ้ารักก็สามารถทำในสิ่งที่คนสองคน คิดเหมือนกัน และบอกกับอีกคนว่าเราต้องจากกันอย่างดีเท่านั้น
.....แจง/..แจงไม่ได้จดทะเบียนกับสามีคะ...แต่แจงก็...อย่างไรดีค๊ะแจงรู้สึกสับสนจริงๆ
.....หมอ/..ไม้เป็นไรครับคุณแจง...คืนนี้เรารู้สึกดีๆแบบนี้ดีกว่าเรื่อง อื่นไว้ค่อยจัดการภายหลัง... ผมรอคำตอบที่แสนวิเศษจากคุณแจงได้ครับ
...............ก่อนที่แจงจะลงจากรถคุณหมอสุพล มือของเธอถูกดึงเบาๆพร้อมร่างของคุณหมอสุพลเอี้ยวมาหาที่แก้มเธอ คุณหมอหอมเบาๆพร้อมจุมพิศที่ริมฝีปากเธอเหมือนบอกรัก แจงหลบสายตาคุณหมอแต่เธอก็ปล่อยให้หมอทำแบบนั้น แจงลงจากรถด้วยใจเต้นแรง แจงสับสนแต่ก็เป็นสุขกับสิ่งที่เกิด แจงไม่รู้จะหาทางออกอย่างไรกับสิ่งที่เกิดขึ้น ความรักที่เริ่มก่อตัวกับคุณหมอสุพลอย่างไม่ทันตั้งตัว ความรู้สึกดีๆมีมากมายกับคุณหมอ แจงต้องใช้เวลกับความรู้สึกนี้ว่าจะลงเอยอย่างไร
..............จ่าวิมลรู้เรื่องที่คุณหมอรักคุณแจง คุณหมอสุพลเล่าบอกกับเขาทุกอย่าง จ่าวิมลดีใจที่คุณหมอคิดแบบนั้นถึงแม้จ่าจะเคยพูดกับคุณแจงในบางอย่างที่ไม่ ควรพูด แต่เมื่อทุกอย่างเป็นแบบนี้ จ่าวิมลก็เอาใจช่วยคุณหมอให้สมหวัง แจงเองต่างหากที่ไม่รู้เรื่องเดิมๆว่าทั้งสองคนคิดอะไรกับเธอแต่ทุกวันนี้ มันเปลี่ยนไปแล้ว แจงต้องพบกับจ่าวิมลทุกวันเมื่อมาทำงานแต่เธอก็ไม่แสดงอาการใดๆออกมา จ่าวิมลทักทายเธอเธอก็ตอบแบบยินดีทุกครั้ง และเธอก็รู้สึกดีขึ้นเมื่อจ่าวิมลดูห่างๆออกไปและไม่เข้ามแอบมองเธอเหมือน ที่ผ่านมา คืนนี้เป็นคืนลองวีคเอ็น มีวันหยุดยาวๆในวันถัดไป แจงออกไปทานอาหารกับคุณหมออีก
ครั้งที่โรงแรมหรู คืนนี้แจงได้รับความอบอุ่นเช่นเคยกับคุณหมอสุพล อาหารรสเยี่ยมกับไวน์เป็นของคู่กับอาหารค่ำ แจงดื่มมากกว่าทุกครั้งก็เพราะคืนนี้เธอรู้สึกดี เธอคิดว่าเธอต้องพูดแบบไหนกับพี่สัน คุณหมอชวนเธอไปเต้นรำที่ผับแห่งหนึ่งแถวทองหล่อ ผับสำหรับผู้ใหญ่ที่รักเสียงดนตรี ฟลอร์กว้างๆแสงไฟสลัวพอมองเห็นความสวยของหญิงสาวที่เข้ามา คุณหมอสุพลโอบกอดร่างแจงเบาๆกลางฟลอร์นั้น เสียงเพลงพาร่างของทั้งสองให้สอดคล้องกับอารมณ์ คุณหมอโอบแจงกระชับขึ้นพร้อมการหอมแก้มเธอบ่อยครั้ง เสียงเพลงนุ่มของเครื่องสายและเครื่องเป่าในทำนองแจ๊สช่างให้ความรู้สึก อบอุ่นมากขึ้น สมกับความรู้สึกดีๆของชายหญิงที่เข้ามาหาความสุข คุณหมอสุพลจุมพิศแจงเบาๆที่ริมฝีปากสวย กอดเธอแล้วจูบอีกครั้ง จูบอย่างนุ่มนวลจนแจงล่องลอยในอารมณ์ แจงสวมกอดตอบคุณหมอ แจงเผยอปากรับการจูบอีกครั้ง แจงอ้าริมฝีปากน้อยๆกับการสอดลิ้นเข้ามาสัมผัสปลายลิ้นในปากเธอจากคุณหมอสุ พล ความรู้สึกซาบซึ้งในท่วงท่าและบรรยากาศ ทั้งสองแทบจะเป็นคนๆเดียวกันที่กลางฟลอร์นั่น
.....หมอ/..คืนนี้ผมมีความสุขมากครับคุณแจง
.....แจง/..คะคุณหมอ...แจงก็สุขคะ
.....หมอ/..คืนนี้คุณแจงสวยมากนะครับ...สวยกว่าทุกคืนที่ผ่านมา
.....แจง/..หรือค๊ะ...มีอะไรพิเศษหรือเปล่าค๊ะคุณหมอ
.....หมอ/..มีครับ...คืนนี้ผมจะสารภาพรักกับคุณแจงหมดใจ...คุณแจงครับ...ผมอยากแต่งงานกับคุณ....
.....แจง/..อุ๊ย...มันไม่เร็วไปหรือค๊ะ...แจงกลัวว่าคุณหมอจะ...
.....หมอ/..ไม่เร็วหรอกครับ...แค่นี้ผมก็จะห้ามใจไม่ไหวอยู่แล้ว...ผมหลง เสน่ห์คุณแจงมากมายเหลือเกิน.... ถ้าพรุ่งนี้คุณแจงแต่งงานกับผมได้ผมก็จะแต่งทันที
.....แจง/..อุ๊ยคุณหมอ...แจงทำอะไรไม่ถูกแล้วคะที่ได้ยินแบบนี้
..................แจงนั่งนิ่งในรถก่อนที่คุณหมอจะขับรถออกมาจากที่นั่น รถวิ่งเส้นทางที่ดูเงียบของค่ำคืนยามดึกแบบนี้ คุณหมอเอามือสัมผัสกุมมือของแจงแนบ เอามือนั้นมาจูบเบาๆ กลิ่นหอมของกายเธอช่างรัญจวนเหลือเกิน กลิ่นหอมนุ่มของเครื่องหอมที่แจงใช้มันสร้างความรู้สึกจนคุณหมอแทบอดใจไม่ ไหว รถมาจอดที่ลานจอดของอพาร์ตเม๊นต์
.....หมอ/..คืนนี้ฝันถึงผมนะครับ
.....แจง/..คะ..แจงจะฝันถึง...
..................หมอสุพลเอี้ยวตัวมาหาเธอพร้อมจูบเธอเบาๆ หมอกดริมฝีปากแนบเข้าชิดพร้อมสอดปลายลิ้นเข้าหา แจงสั่นเหลือเกินแต่เธอก็ตอบคุณหมอด้วยการรับการจูบ ปากเธอเผยอน้อยๆรับปลายลิ้นที่สอดแทรก แจงจูบคุณหมอตอบพร้อมเธอถูกหมอกอดร่างกระชับ คุณหมอสอดมือสัมผัสเนินอกเธอ บีบนมเธอเบาอย่างถนอม คุณหมอเอามือเลิกกระโปรงราตรีเธอสูงแล้วสัมผัสเรียวขาเธอเบาๆ ลูบไล้เธอ มือคุณหมอบีบคลึงเรียวขา มือเลื่อนสัมผัสเนินสวาสเธอ...
.....แจง/..อย่าคะ...แค่นี้พอคะคุณหมอ
.....หมอ/..อืมม...ผมทนความสวยของคุณแจงไม่ไหวแล้วนะ... ทนความมีเสน่ห์ในตัวคุณแจงแทบหมดความอดทนจริงๆ...คุณแจง..ผมรักคุณมากนะครับ
.....แจง/..อุ๊ย...คุณหมอ..อย่าคะ...อืมมมม.....
..................หมอสุพลกอดเธอพร้อมจูบเธออย่างดูดดื่ม มือล้วงสัมผัสรูปร่างเธออย่างถนอม มือสัมผัสลูบเนินสวาสเธอจนเธอสะดุ้งคราง แจงร้องสั่นกับอารมณ์ หมอกดมือสัมผัสลึก ลูบลึกซึ้งกับเนินสวยนั้น ปลายนิ้วกดถูอย่างนุ่มนวล ปลายนิ้วกดแยงกลีบเธอจนเธอเสียวสะท้าน
.....แจง/..อุยย....คุณหมอ...ซีดด....อุยย...ซีดดด....
..................คุณหมอซบหน้ากับอกเธอพร้อมจูบเนินเนื้ออกขาวๆ หมอซุกสัมผัสเนื้อนวล หอมเนื้อนวล จูบเนื้อนวลอย่างถนอม มือลูบไล้เนินข้างล่าง มือกดลูบคลึงเนื้อเนินเบาๆ ปลายนิ้วหมอกดแยงนุ่มๆ กดสัมผัสร่องเสียว กดเบาๆถูอย่างรู้อารมณ์ หมอจูบแจงอย่างดูดดื่ม ปลายลิ้นสอดแทรกให้กันอย่างได้อารมณ์ แจงเสียวซ่านไปกับคุณหมอ แจงสั่นระริกกับท่วงท่าที่หมอปรุงแต่ง หมอล้วงมือดึงบิกีนีเธอรูดออกช้าๆทางปลายเท้า..
.....แจง/..อุ๊ย...คุณหมอ....ซีดด...อุยยย..อย่าคะ...ซีดดด.....
..................หมอกดมือสัมผัสลูบไล้เนินสวย หมอก้มมองความงามของเนินนั้น อ่า..หมอแทบคลั่งกับความสมบูรณ์ของเนินสวาส เส้นหมอยสีดำสวยพริ้วประดับบนเนินงาม กลีบอูมแน่นน่าลูบไล้ ร่องกลีบดูแนบเหมือนสาวพรมจรรณ์ สวยเหลือเกินคุณแจง หมอค่อยๆเลื่อนมือลูบไล้เนินเนื้อ แยงนิ้วสัมผัสกลีบร่องเสียว...อ่า...แจงระริกกับการสัมผัสแบบนั้น เธอร้องครางพร้อมแอ่นร่างรับการกระทำ แจงยกสะโพกทุกครั้งที่คุณหมอสอดนิ้ว คุณหมอกดปลายนิ้วที่ติ่งกระสัน โอวว....ซีดด...แจงร้องครางพร้อมร่อนเอวรับ แจงสั่นหวิวเมื่อหมอกดนิ้วเข้าสุด อืยย...ซีดด....เสียงคร่ำครวญแบบนี้ดังไม่ขาด มันรัญจวนใจจริงๆ
.....แจง/...ซีดดด...คุณหมอ....ซีดด....อุยยย...ซีดดด....เสียวคะคุณหมอ....แจงเสียว.... ซีดดด.....อุยยย....ซีดด.....
..................ถึงแม้ในรถจะไม่ถนัดนักแต่บทรักก็ดำเนินต่อไปอย่างเร่า ร้อน คุณหมอปรับเบาะเอนลงพร้อมมือปลดเสื้อราตรีชุดสีดำของแจงออกจากไหล่ เนินอกขาวๆอวดเห็น บราตัวน้อยๆอวดสายตา นมเธออวบอิ่ม อ่า....ซีดดด...คุณหมอดึงบราเธอออกเบาๆพร้อมกดใบหน้าซบลง คุณหมอจูบเนินอกเธอ ซุกไซ้เนินเนื้องามนั้น คุณหมองับเบาๆที่หัวนมสวย ดูดนุ่มละมุลแนบ ปลายลิ้นเลียสัมผัส มือเคล้าคลึงบีบเต้าอิ่ม ปากอมดูดหัวนมระริก อ่าย..ซีดด...แจงร้องครางพร้อมแอ่นอกรับอย่างเร่าร้อน แจงกอดร่างหมอแนบ ปากร้องครวญ เรียวขาเธอที่แยกอย่างนั้นถูกหมอล้วงมือลงสอดนิ้วเข้าอีกครั้ง นิ้วโยกแยงลึก อ่ายย...ซีดด....แจงร้องคร่ำครวญเพราะถูกเล้าอารมณ์ทั้งบนและล่าง หัวนมถูกดูดระรัวลิ้น กลีบเนินถูกกดสอดซอยเข้าออก อ่าย...ซีดด...กลีบงามสั่นระริกกับปลายนิ้วที่ถูเข้าออก แจงแอ่นเนินสวาสขึ้นลงทุกครั้งที่คุณหมอเอานิ้วโยกซอยเข้าออก อกเธอแอ่นเด้งรับการดูดจากคุณหมอ...อ่ายย...ซีดด...แจงแทบขาดใจกับการปรน เปรอสวาส มันทั้งเสียวทั้งสุข
.................คุณหมอสุพลปลดปล่อยตัวเองจากอาภรณ์ด้านล่าง คุณหมอทาบร่างทับแจงพร้อมสอดท่อนเนื้อเข้าร่องกลีบเธอช้าๆ.....
.....แจง/..อุ๊ย...คุณหมอ...ซีดด...อ่า...ซีดด...อุยยย....ซีดดด.....
.................คุณหมอสุพลกดเอวลงแล้วโยกเบาๆ ท่อนเนื้อที่สอดเข้าลึกเริ่มกดกระทุ้งข้างใน หมอกดซอยเร็วๆ คุณหมอกดลึกๆ กดแรงขึ้นจนรถเริ่มสั่นไหว หมอแยงเข้าออกจนแจงถึงกับร้องคราง แจงต้องแยกขากว้างๆเพื่อความสุขที่คุณหมดสอดเข้า แจงแอ่นเนินสวาสรับพร้อมกอดรั๊งเอวคุณหมอกดลงแรงๆ แจงร้องคร่ำครวญ แจงเด้งรับท่อนเนื้อคุณหมอที่กดเข้าออก....
.....แจง/..อุยย...คุณหมอ...แจงเสียวเหลือเกิน...อ่ายย....ซีดด...เสียวคะ.. เสียว....ซีดด.... อุยยย....ซีดดด....อืมมม....อีกคะ..อีก...คุณหมอกดแรงๆ....อ่า...ซีดด.... เสียวจังเลยคุณหมอ... แจงเสียว...สุขเหลือเกินคูณหมอขา...แจงสุขจริงๆ...อ่า...ซีดด....
.................คุณหมอถึงกับสั่นระริกเมื่อได้ยินเสียงครางอย่างระร่ำของ แจงแบบนั้น หมอกดท่อนเนื้ออัดเข้าแรงๆพร้อมจูบปากอย่างดูดดื่ม หมอเด้งเอวขึ้นลง กดเร็วๆ ซอยเร็วๆ ท่อนเนื้อกระทุ้งลึกๆจนแจงร้องคร่ำครวญ แจงแอ่นเนินเร่าๆ มือสวมกอดเอวคุณหมอกดอักร่างเธอ แจงเด้งรับพร้อมกับเสียงเธอร้องสั่น...
.....แจง/..คุณหมอ...แจง...ซีดด...ซีดด....อุยยย...คุณหมอเร็วๆ...แจงจะ เสร็จแล้ว...อุยย... ซีดด...เอาเร็วๆตะคุณหมอ...เอาแรงๆ...อ่ายย...ซีดด....อุยยย...คุณหมอเอา แรงๆ...อุยยยย... ซีดด....แรงๆคะ..แรงๆ.....อุยยย...ซีดด....ซีดด......แจงจะเสร็จแล้ว..คุณ หมอแจง...แจง.. อะ..อะ...อะ...คุณ.......ซีดด....อ่ายยย.....เสร็จแล้ว...เสร็จแล้ว.....อืย ยยยย..
..................แจงกดเอวคุณหมอกระแทกเธอแรงๆพร้อมขมิบช่องคลอด อย่างกระสัน เธอเสร็จจนน้ำไหลแฉะเบาะรถ ช่องคลอดขมิบรัดท่อนเนื้อคุณหมอจนหมอถึงกับร้องคราง อุยยย...ซีดด...หมอกดลงแนบเนือ้ร่างกอดกันแน่น หมอจูบแจงอย่างดูดดื่มพร้อมกดท่อนเอาไว้แบบนั้น พอหายเหนื่อยร่างของหมอก็กลับไปนั่งที่เดิม นั่งอวดท่อนเนื้อที่แข็งชูหัวอย่างนั้น แจงมองคุณหมอด้วยแววตาหลงไหล เธอมองท่อนเนื้อคุณหมอที่อวดเห็น แจงเอื้อมมือสัมผัสลูบคลึง ค่อยๆกำรูดเบาๆ รูดขึ้นลงช้าๆ น้ำกามเธอที่จับคราบลำทั่ว แจงก้มลงแล้วอ้าปากอมให้คุณหมอ แจงดูดอมแล้วรูดเข้าออกในปาก แจงดูด ดูด อมลึกลงถึงโคนแล้วรูด แจงดูดหัวหยักแล้วดูดเม๊มจนคุณหมอเสียวสะท้าน แจงดูด ดูด มือเธอรูดแล้วเอาปากอมลึกๆ ดูดแรงๆ ดูด แจงโยกหัวกับท่อนเนื้อ ดูดแรงๆ รูดแรงๆ อ่า...ซีดด...คุณหมอถึงกับเด้งตัวลอยพร้อมหรั่งน้ำกามแตกในปากแจง อ่า...ซีดด...แจงดูดแล้วกลืนกินจนหมด..เธออมแล้วรูดอีก..ดูดอีก...อ่าย... คุณหมอร้องคร่ำครวญพร้อมกอดเธอแนบ

Reply #31 on: September 15, 2010, 11:45:06 am

.............. หมอสุพลขอแจงแต่งงานจริงๆหลังจากคืนนั้นคืนแห่งความสุขของคนสองคนบนรถคันหรู แจงตกใจกับสิ่งที่เกิดขึ้นมันเหมือนฝันไป แจงเก็บความรู้สึกนั้นกลับไปที่ห้องพัก เธออยากบอกกับปูสาวน้อย ลูกเลี้ยงที่เธออยู่ด้วยกันมานาน แจงจะบอกอย่างไรว่าเธอจะขอแยกทางกับพี่สันพ่อของปู จะพูดอย่างไรให้ปูเข้าใจถึงความต้องการแบบนั้น แจงอธิบายความในใจให้ปูฟัง
.....ปู/..แล้วพ่อจะเสียใจหรือเปล่าค๊ะ...แล้วพ่อ...
.....แจง/..พี่แจงอยากเลือกทางเดินของพี่แบบนั้น...พี่แจงอยากมีในสิ่งที่ ตัวเองอยากมี... อยากมีชีวิตคู่ที่เหมือนคนอื่นเขามีแบบนั้น...อยากได้ความรักและความเอาใจ จากสามีที่ดูแลเรา... อยากได้ความสุขที่สามีควรมีให้...พี่แจงรู้ว่ามันทำร้ายจิตใจปูมากแต่พี่ แจงอยากให้ปูเข้าใจพี่แจงด้วยนะ
.....ปู/..พ่อคงเสียใจมากนะค๊ะ...พ่อรักพี่แจงมากปูรู้
.....แจง/..พี่แจงขอโทษปูนะ...แต่พี่แจงตัดสินใจแล้ว...พี่แจงคงไม่กลับไปมีชีวิตแบบเดิมอีก... พี่แจงจะเป็นคนบอกกับพ่อของปูเอง
.....ปู/..อย่าคะ...ปูกลัวพ่อเสียใจ...ปูจะลงไปหาพ่อที่นราฯ
.............ด้วยความรักพ่อ ปูลงไปหาพ่อของเธอพร้อมข่าวที่ไม่ดีนัก ปูบอกเหตุผลที่พี่แจงต้องแยกทาง ปูเข้าใจความรู้สึกของพี่แจง ปูรู้ว่าพ่อของเธอไม่สามารถให้ความสุขจากชีวิตคู่ที่ควรมีแก่พี่แจง พ่อของเธอไม่ยอมมาอยู่ที่กรุงเทพฯ ไม่อยากมาเป็นภาระให้พี่แจง แต่ทางกลับกัน พี่แจงต้องการความสุขอย่างชีวิตคู่ควรมี ต้องการคนดูแล แต่พ่อของเธอกลับต่างออกไป ไม่ยอมทำหน้าที่ตรงนั้น นี่คือเหตุผลของการแยกทาง คมสันต์เสียใจที่เมียสาวขอแยกทางเดิน ปูได้แต่ปลอบพ่อ ได้แต่บอกว่าให้พ่ออยู่กับความจริง คมสันต์มองภาพของแจงที่ถ่ายคู่กับเขาบนโต๊ะที่วางไว้ ภาพแห่งความรักของหนหลัง ภาพที่เก็บเตือนความทรงจำที่ดีต่อไป คมสันต์ทำใจกับสิ่งที่เกิดขึ้น น้อยใจแต่ก็ได้แต่คิดเท่านั้น
............แจงรับรู้จากปูว่าพี่สันเข้าใจและยอมแยกทางเดินกับเธอ ปูกลับมาหาพี่แจงที่ห้องพักพร้อมเอ่ยขอแยกออกไปอยู่ตามลำพังข้างนอก แจงทักท้วงว่าควรอยู่ที่นี่ถึงแม้วันที่เธอแต่งงานกับหมอสุพล ปูก็ยังอยู่ที่นี่ได้ ค่าใช้จ่ายแจงยินดีจัดการให้ แต่ปูปฏิเสธ ปูอยากออกไปอยู่เองข้างนอกปูรับปากว่างานแต่งงานของพี่แจงเธอจะมาร่วมงาน แจงรู้สึกไม่ดีเลยกับสิ่งที่เกิดแต่มันคือความจริงมันคือชีวิตที่จะต้องเดิน ต่อไป ไม่วันนี้ก็วันข้างหน้า สิ่งเหล่านี้ก็ต้องเกิด เกิดวันนี้ยังมีคำพูดจาที่บอกความในที่สามารถรับรู้และเข้าใจกัน เข้าใจอย่างมีเหตุผลและเข้าใจอย่างที่ยังเป็นคนที่รู้จักคนที่เคยรักได้ต่อ ไป และวันนั้นก็มาถึงวันที่คุณหมอสุพลกับแจงได้แต่งงานกัน หมอเป็นคริสเตียนจึงจัดงานกันที่โบสถ์เล็กแห่งหนึ่งของกรุงเทพฯ งานที่มีเพื่อนหมอและพยาบาลมาร่วมเป็นร้อยคน งานที่มีสีขาวเป็นสีแห่งความรัก ชุดเจ้าสาวแสนสวยของห้องเสื้อดังถูกประดับบนตัวเจ้าสาวแสนเสน่ห์ ชุดสีขาวกระโปรงกองเกือบถึงพื้น เสื้อเปิดไหล่เห็นเนินอกขาวสวยของเจ้าสาวแสนเสน่ห์ ที่ไหล่เธอประดับผ้าตะข่ายบางๆสีขาวเช่นกันปิดคุมไหล่เนียน เจ้าบ่าวผู้โชคดีอย่างคุณหมอสุพลถึงกับจ้องความงาของเจ้าสาวแสนสวย จ้องมองเนินอกสวยใต้ผ้าบางๆนั้น มองรูปร่างแสนงามของเธอ มองเรือนร่างที่ตราตรึงอารมณ์ คุณหมอสุพลยิ้มรับกับความสุขที่กำลังจะเกิด งานเลี้ยงเล็กๆแบบค๊อกเท็ลที่บ้านพักแทนที่จะเป็นโรงแรมหรู หมอสุพลต้องการแบบนั้น ต้องการเหมือนอยู่บ้านและความอบอุ่นแห่งอ้อมกอดจากเพื่อนๆที่มาร่วมงาน แต่อาหารพร้อมเครื่องดื่มถูกจัดมาจากโรงแรมระดับห้าดาว งานเลี้ยงแบบค๊อกเท็ลมันดูง่ายๆ มันเป็นงานเลี้ยงที่แขกที่มาร่วมงานสามารถเดินพูดคุยกัยสนุกๆแทบทุกคน พนักงานเสริฟหลากหลายเมนูเดินให้แขกเลือกหยิบชิม เครื่องดื่มรสชาดนุ่มและเร่งเร้าเลือดภายในร่างกายถูกวางจัดเป็นแถวยาวทั้ง บนโต๊ะและกับพนักงานเดินเสริฟให้ สายตาแทบทุกคู่จ้องมองเจ้าสาวแสนสวย ในชุดเจ้าแสนตัวใหม่ที่แสนสดใส สีขาวยังเป็นสีแห่งความรักเช่นเดิม แจงในชุดเหมือนราตรีสั้น เสื้อเปิดอกขาว บนปอยผมมีช่อดอกไม้งามสีขาวประดับวางดูให้เธอนุ่มนวลและสดใส ใบหน้าที่ถูกจัดวางความงานของสีสันทำให้เจ้าสาวยิ่งดูสวยมากขึ้น ปากบางของเธอดูน่าจุมพิศจากโทนสีแดงอ่อนๆตัดกับชุดสีขาว ไหล่ที่เปิดเผยเห็นความงานของเนียนเนื้อช่างเรียกสายตาใครหลายคนให้จับจ้อง รวมถึงสายตาของจ่าวิมลที่ครั้งหนึ่งเขามาหยิบยื่นความสุขให้เธอแต่ถูกเธอ ปฏิเสธ
.....จ่า/..คุณแจงเป็นผู้หญิงที่สวยที่สุดในงานเลยนะครับ...และก็โชคดีที่สุดด้วย
.....แจง/..ขอบคุณคะ...เชิญตามสบายนะค๊ะ
................แจงตอบคำพูดประโยคสั้นๆเหมือนเธอไม่อยากร่วมสนทนากับจ่า วิมลแบบนั้น แจงหลีกตัวเองออกมาพร้อมเดินถือแก้ววิสกี้ที่ว่าที่สามีเธอหยิบยื่นให้เมื่อ ครู่ แจงเดินพูดคุยกับเพื่อนๆพร้อมกับดื่มวิสกี้ชั้นดีรสนุ่ม แจงมายืนคุยกับพี่เนพี่สาวที่แสนดีของตึกที่เธอทำงาน พี่สาวที่ครั้งหนึ่งหยิบยื่นความสุขของเซ็กซ์ชั้นเยี่ยมให้เธอได้เห็น ภาพการร่วมรักของเธอกับท่านประธานชาวอินเดียที่ทั้งเร่าร้อนและรุนแรงที่พี่ เนแสดงให้แจงได้เห็นกับคืนนั้น แจงยังจำเหตุการณ์วันนั้นได้ วันนี้พี่เนดูสวย ดุสนุกกับงานเลี้ยงคืนนี้ พี่เนในชุดเซ็กซี่น่าดูสมกับงานเลี้ยงแบบนี้ จ่าวิมลยืนหลบอีกมุมหนึ่งของงาน ยืนข้างสวนสวยใกล้เรือนรับรองที่ปลูกติดกับเรือนใหญ่ที่เป็นห้องหอ จ่าวิมลเดินไปหาแจงอีกครั้งเมื่อเขาเห็นเธอเดินมาทางบาร์เพื่อหยิบแก้ว วิสกี้แก้วใหม่ที่ใกล้ที่เขายืน
.....จ่า/..วิสกี้รสนุ่มนะครับ..ผมก็ชอบดื่ม
.....แจง/..คะ...จ่าชอบดื่มหรือค๊ะ
.....จ่า/..ครับ..ผมชอบวิสกี้ครับ..มันได้อารมณ์เหล้าดีกว่า
.....แจง/..จ่าโชคดีนะค๊ะที่คุณหมอเชิญมาร่วมงานคืนนี้...ดูทุกคนจะเป็นหมอและเป็นพยาบาลเสียส่วนใหญ่.
...............ประโยคคำพูดนี้เหมือนดูถูกจ่าวิมลอย่างเหลือเกิน จ่าวิมลนิ่งแต่ก็ยิ้มรับและชวนเธอคุยอย่างอื่น สายตาจ่าวิมลยังแอบจ้องมองความงามของเจ้าสาวแสนสวย แววตาประกายทุกครั้งที่เขาเห็นเนินอกสวยของเจ้าสาว เขามองริมฝีปากบางๆของเธอ มองร่องอกที่เปิดเห็น อืม..นี่เนื้อนวลในเสื้อนั้นคงงดงามจริงนะ จ่าวิมลเขยิบตัวเข้ามาใกล้เจ้าสาวอีกนิดพร้อมเหลียวมองหาเจ้าบ่าวอย่างคุณ หมอสุพลว่ายืนอยู่ตรงไหน คุณหมอยืนคุยหัวร่อร่าอยู่ด้านนั้น ยืนคุยกับกลุ่มคุณหมอหลายคน
.....จ่า/..คุณแจงครับ..ผมขอเป็นเกียรติดื่มให้คุณแจงแก้วนี้นะครับ
.....แจง/..คะ
..............แจงหันแก้วมาทางจ่าวิมลพร้อมยกทูลขึ้นเล็กน้อย แจงดื่มพร้อมยิ้มรับคำยินดีนั้น จ่าวิมลยิ้มให้เธอพร้อมบอกความใน บอกถึงเรื่องวันนั้นที่ห้องการ์จ บอกถึงที่มาของวงจรปิดที่แอบติดไว้ในห้องน้ำหญิง ห้องที่แจงเข้าไปนั่งคุยโทรฯกับสามี ภาพที่เห็นแจงนั่งอวดเรือนร่างบางส่วน และคำพูดที่จ่าวิมลบอกแบบนั้นกับเธอ คำพูดที่ชวนเธอมีเซ็กซ์ซึ่งครั้งนั้นยังไม่รู้เลยว่าแจงจะมีวันนี้วันแห่ง ความสุข จ่าวิมลยังบอกอีกว่าที่จริงแล้วสิ่งที่เขาทำมันเป็นความต้องการของคุณหมอสุ พล มันเป็นความอยากเห็นภาพการร่วมรักของพยาบาลสาวกับจ่าวิมล มีพยาบาลหลายคนชอบแบบนั้นและก็ร่วมรักกับจ่าในห้องนั้นโดยมีคุณหมอสุพลนั่ง ดูที่มอร์นิเตอร์ แจงถึงกับตกใจในสิ่งที่จ่าวิมลบอก
.....จ่า/..จริงครับคุณแจง..คุณหมอชอบดูการร่วมรักของผมกับพยาบาลสาว.. วันนั้นคุณหมออยากเห็นคุณแจงร่วมรักกับผมแต่คุณแจงปฏิเสธ
.....แจง/..อุ๊ย!...จ่าพูดอะไร
.....จ่า/..ก็จริงนะครับ...คุณหมอเห็นคุณแจงปฏิเสธถึงกับบอกว่าเสียดาย... แต่ก็นั่นเองเป็นสาเหตุที่คุณหมอบอกรักคุณ
แจง...
.....แจง/..เป็นไปได้หรือ..ไม่น่าเป็นแบบนั้นเลยนะจ่าวิมล
.....จ่า/..จริงครับ...ที่จริงหมอไม่ให้ผมอัดภาพวิดิโอเก็บไว้นะ แต่ผมแอบเก็บไว้คนหนึ่งเพราะเธอสวยมากและผมก็ติดใจ
เธอ...พยาบาลสาวผู้ซึ่งเก่งเหลือเกินเรื่องบทรัก เก่งเหลือเกินเรื่องท่วงท่าการเสพสุข..ผมติดใจเธอจริงๆ
.....แจง/..ใครค๊ะที่จ่าวิมลพูดถึง
.....จ่า/..ผมบอกไม่ได้ครับ...แต่ผมกับเธอร่วมรักกันในห้องนั้น ก็ทำเอาคุณหมอสุพลถึงกับอยากร่วมสนุกด้วยเลย..คุณหมอบอกว่าพยาบาลคนนี้เก่ง มากและก็สวยมาก รูปร่างเธอช่างวิเศษ ช่างสวยงาม เหมือนคุณแจงเลยครับ
.....แจง/..อุ๊ย!...เอามาเปรียบกับแจงเลยหรือ...หมอสุพลชอบแบบนั้นจริงๆหรือจ่าวิมล
.....จ่า/..ครับ...ผมอยากให้คุณแจงเห็นวิดิโอนั้นจังเลย..คุณแจงจะรู้ว่าทำไมคุณหมอสุพลถึงชอบ
.....แจง/..บ้าจังนะจ่าวิมล..แจงไม่อยากดูหรอก
.....จ่า/..ทำไมล่ะครับ...ดูไว้เป็นบทเรียนรักเผื้อเอาไว้ใช้กับคุณหมอสุพลไงครับ
.....แจง/..บ้า!..จ่าไม่ต้องพูดนะแบบนั้น
.....จ่า/..คุณแจงครับ...คุณรู้มั๊ยวันนั้น..ผมรู้สึกดีกับคุณแจงมากๆ...คุณ แจงเป็นคนสวยและมีเสน่ห์.. ผมบอกกับคุณหมอสุพลว่า"คุณแจงควรเป็นภรรยาที่แสนสวยของคุณหมอ"
.....แจง/..หรือค๊ะ...คุณหมอมาคุยเรื่องนี้กับจ่าวิมลด้วยหรือ
.....จ่า/..ครับ...คุณหมอชอบคุยเรื่องเซ็กซ์กับผมมากๆ...ชอบอย่างที่ผมบอก คุณแจง... ชอบเห็นผมร่วมรักกับสาวๆ...คุณหมอบอกว่าตื่นเต้นดี...ยิ่งเป็นพยาบาลสวยๆ หมอยิ่งชอบมากเหมือนที่เลือกคุณแจงตอนนั้นแต่คุณแจงปฏิเสธผม
.....แจง/..พอแล้วคะเรื่องนั้น...ไม่ต้องพูดแล้ว

..............แจงตัดบทการพูดเพราะไม่อยากพูดถึงเรื่องนั้นอีกกับจ่าวิมล แจงเดินออกมาจากมุมนั้นไปทางกลุ่มเพื่อนๆที่ยืนเหมือนรอเธอเข้ามาคุยด้วย จ่าวิมลเดินตามแจงมาใกล้พร้อมเอ่ยบอกขอตัวเช่นกันและก็ทิ้งคำพูดให้แจงอีก ว่า"ผมดีใจกับคุณแจงนะครับ ดีใจกับคุณหมอด้วย ถ้ามีโอกาสที่ให้เราคุยกันเรื่องนั้นอีก ผมอยากจะบอกบางอย่างกับคุณแจง ถ้ามีโอกาสเราสองคนคงได้คุยกัน" แจงมองหน้าจ่าวิมลก่อนที่เขาจะเดินจากไปยืนคุยกับกลุ่มผู้ชายด้านนั้น แจงอดคิดไม่ได้ว่ามันคืออะไรในความหมายของจ่า แต่คืนนี้เรื่องไม่เป็นเรื่องต้องถูกตัดทิ้งเหลือไว้เพียงความสุขของค่ำคืน ที่แสนหวาน คืนที่ผู้หญิงทุกคนต้องจดจำ คืนที่เธอได้สวมใส่ชุดสีขาว ชุดเจ้าสาวที่แสนสวยของเจ้าบ่าวที่แสนดี แจงยังคงดื่มวิสกี้กับเพื่อนๆที่มาร่วมงานคืนสุขของเธอกับคุณหมอ ทุกอย่างดูดีและดูสมปราถนาของเธอและคุณหมอ
...............เมื่องานเลี้ยงเลิก ทั้งสองออกมาส่งแขกด้วยไมตรี รอยยิ้มและคำขอบคุณคือสิ่งที่ทั้งสองพูดบอกกับแขกทุกๆคน คุณหมอยืนประคองกอดร่างเจ้าสาวแสนสวยของเขาอย่างถนอม ร่างแนบชิดพร้อมมองรถของแขกคันสุดท้ายที่ขับออกไป คุณหมอเดินจูงเจ้าสาวเข้ามาด้านในพร้อมกอดและหอมแก้มอย่างรักและหวง แจงหันหน้าหาคุณหมอพร้อมปรือดวงตาและริมฝีปากรอการจูบ คุณหมอก้มลงน้อยๆพร้อมประทับรอยจูบแนบ แจงเผยอริมฝีปากรับการจูบพร้อมสอดลิ้นเข้าสนองอารมณ์รักที่เธอมีต่อคุณหมอ แจงจูบหมออย่างดูดดื่มพร้อมกอดร่างหมอที่ดูสูงใหญ่ไว้แนบอก ปากประกบดูดดื่มพร้อมสอดลิ้นสัมผัสข้างในให้กัน แลงดูดปลายลิ้นหมอจนเขาต้องคราง มือของแจงลูบสัมผัสแผ่นหลังของหมอ ลูบลงมาก้อนเขาแล้วกดร่างของหมอแนบกับตัวเธอ โอวว..เนินเนื้อข้างในมันอูมเบียดจนคุณหมอเสียวสะท้าน แจงกดแล้วเบียดร่าง เนินถูกแจงกดกระชับกับร่างหมอ ปากประกบจูบแนบลิ้นแลกลิ้น มือสอดประสาน หมอถึงกับครางเสียงกับท่วงท่าลีลารักที่ร้อนแรงของแจง
.....หมอ/..คืนนี้ผมสุขมากครับ...ผมมีเจ้าสาวที่แสนสวยยืนอยู่เคียงข้าง...ผมมีคนที่รักยืนอยู่แนบกาย... แจงครับ..ผมรักคุณ....
.....แจง/..แจงก็รักคุณหมอคะ...แจงไม่คิดว่าแจงจะมีวันนี้..วันที่ได้ใส่ชุด สีขาวยืนเคียงข้างกับสามีที่เรารัก... สามีที่แสนวิเศษอย่างคุณหมอ
.....หมอ/..เรียกผมว่าหมออย่างเดียวนะครับแจง...ไม่ต้องคุณอีกแล้ว...หรือจะเรียกผมว่าสามีก็ได้
.....แจง/..อุ๊ย...คุณหมอนี่...แกล้งแจง
................หมอยิ้มรับการหยอกเอินพร้อมจูงมือเจ้าสาวที่แสนสวยไปที่ เรือนรับรองตรงนั้น หมอพาแจงมาที่ห้องนอนของเรือนชานด้านข้าง ห้องที่เมื่อเปิดประตูเข้าไปแล้วจะพบกับบรรยากาศแบบธรรมชาติ ห้องที่บุผนังประดับไม้ธรรมชาติสีเปลือกไม้ บานหน้าต่างเป็นบานกระทุ้งกรอบไม้สีสักทองมีกระจกฝ้ากรองแสง ผ้าม่านลายคันทรีสีน้ำตาลอ่อนๆ ดวงไฟที่ผนังและที่ริมหน้าต่างสีวอร์ม โคมเป็นเนื้อไม้ดูให้อารมณ์ชนบทจริงๆ เตียงที่เกาะตัวข้างผนังด้านในเป็นงานไม้สวย ไม้เนื้อสักทองมีหัวเตียงฉลุลายไทย ผ้าปูเตียงสีขาวหมอนสีขาวถูกวางเป็นที่และผ้านวมสีขาวคลิบสีน้ำตาลเข้มถูก พาดปิดกลางเตียง เสียงเครื่องปรับอากาศดูเงียบแทบไม่ได้ยินเสียง กลิ่นหอมของไม้ดอกที่ถูกจัดมาวางเรียงร้อยให้ห้องดูอบอุ่นและชวนสัมผัสยิ่ง ขึ้น มองไปที่ตรงข้ามกับเตียงตัวนั้น เก้าอี้โยกไม้สักสลับงานหวายสีทองเหลื่อมุกมาวางให้ห้องดูสนุกสนานมากขึ้น ที่วางเท้าดูกลมกลืนกับเก้าอี้โยก ท้ายของห้องเป้นทางเข้าไปยังห้องน้ำ แจงเดินไปสำรวจและมองรอบๆ ห้องน้ำดูขรึมด้วยโทนสีเอิร์ธ ผนังกรุกระเบื้องทรายแผ่นใหญ่ อ่งล้างมือทำจากหินสีดำ เคาว์เตอร์เป็นแกรนิตสีเหลืองอมน้ำตาล ชุดวาวอาบน้ำมีทั้งถาดฝักบัว อันใหญ่ และเครื่องทำน้ำอุ่นอยู่เคียงข้าง ชุดอ่างอาบน้ำที่จัดวางอยู่ด้านริมใน มันอยู่ชิดหน้าต่างบานไม้เปิดสวิงทั้งสองข้าง มันให้บรรยากาศของการอาบน้ำท่ามกลางแสงดาวในคืนเดือนมืด และคืนจันทร์ส่องแสงในคืนเดือนหงาย อ่างน้ำสีขาวมีระบบพ่อน้ำนวดเรือนร่าง พื้นห้องน้ำก็ประดับด้วยหินชนวนสีดำอมน้ำตาลเข้ากับสุขภัณท์จริงๆ แจงเดินออกมาพร้อมรอยยิ้มหวาน
.....แจง/..คืนนี้เราใช้ที่นี่เป็นเรือนหอรักหรือค๊ะหมอ
.....หมอ/..ครับ...ผมชอบห้องนี้มันดูได้อารมณ์และความสงบเหมาะกับการพรอดรักระหว่างแจงกับผม... ผมคงสุขมากๆนะครับที่ห้องนี้
.....แจง/..หมอช่างโรแมนติคจริงๆ...แจงก็ชอบคะบรรยากาศแบบนี้.. มันเหมือนเราไปเที่ยวชนบทที่มีธรรมชาติโอบล้อม...แจงชอบคะ
................หมอสุพลเดินเข้ามากอดแจงพร้อมจูบเธอเบาๆ หมอกอดร่างเธอแนบชิดและจูบเพิ่มอารมณ์อย่างดูดดื่ม มือทั้งสองประสานร่างแจงแล้วค่อยๆลูบลงสัมผัสเรือนกาย มือกดแนบเนื้อแผ่นหลัง มือเลื่อนกดก้นสวยเธอเบาๆ หมอกดปากจูบแนบชิดแนบพร้อมสอดปลายลิ้นนุ่มสัมผัสอุ่นไอ ปลายลิ้นแลกสัมผัสถูก ปากดูดปากแนบแน่น แจงสั่นสะท้านเรือนร่างที่รับการปรนเปรอสวาส เธอสนองการกอดจูบด้วยมือน้อยๆเลื่อนลูบไล้หมอ มือลูบลงสัมผัสความแข็งแรง แจงกดมือนุ่มสัมผัสความแข็งที่แอบซ่อนข้างใน แจงกดมือถูแล้วลูบคลึง แจงกดมือบีบเบาๆพร้อมครางเสียงเสียว
.....แจง/..สุขจังคะคืนนี้...แจงอยากสัมผัสลึกซึ้งมากกว่านี้คะหมอ..อืมม...อุยย...สุขเหลือเกินคะหมอ... แจงเสียวไปหมดแล้ว
................หมอเขยิบตัวออกมาพร้อมกับเอามือปลดชุดขาวของแจงออกจากเรือน ร่างช้าๆ มือดูสั่นไหวเล็กน้อยเมื่อสายตาเห็นอกเนินของแจงที่ช่างงามสวย หมอลูบไล้มือเบาๆกับนมทั้งสองพร้อมกับปลดบราเธอออก หมอก้มตัวลงพร้อมจูบเนื้อเนินอก หมอซบหน้าแล้วสูดดมความหอม มือของหมอกุมแนบนมสวยนั้นทั้งซ้ายขวา มือกุมบีบเนินนมงามนั้นแล้วซุกหน้า ปากอ้าพร้อมอมดูดหัวนมเธอ อ่า...ซีดด...แจงครางสะดุ้งเมื่อถูกสัมผัส แจงยืนสั่นกับการเล้าโลมจากหมอ หมอก้มดูดนมพร้อมมือที่กดบีบคลึงเบาๆ หมอดูดหัวนมเธอจนเธอเสียวสั่นแทบอดกลั้นอารมณ์ไม่อยู่
.....แจง/..หมอขา...อ่ายย...ซีดด...เสียวเหลือเกินคะหมอ...สุขเหลือเกิน คะ...โอวว... เสียวจังเลยหมอขา...แจงเสียวเหลือเกิน...อุยยย...ซีดดด....
................หมอกอดร่างพร้อมกับเอามือบีบนมเธอทั้งสอง หมอกดปากจูบแล้วดูดนมอีกถี่ๆ อ่า...ซีดด...แจงยืนสั่นแทบเท้าจะไม่ติดพื้น หมอประคองร่างของแจงมาที่เตียงพร้อมทั้งนั่งเคียงข้าง หมอโน๊มตัวเธอลงนอนห้อยเท้ากัยพื้น หมอซุกหน้าสัมผัสเรือนร่าง หมอจูบซุกไซ้ซอกมุม หมอลูบไล้ หมอลูบคลึง หมอกดมือเบาๆที่เนินสวาส หมอเลิกชุดสีขาวเธอขึ้นพร้อมกดมือลูบเนินเนื้อ กดนิ้วถูเบาๆที่ร่องกลางเนิน...โอววว...ซีดดด...

.....แจง/..หมอ...อืมมม...อย่าทรมานแจงสิค๊ะ...แจงต้องการหมอเหลือ เกิน...อุยย...ซีดด... ช่วยให้แจงสุขทีสิค๊ะ...หมอ..แจงทนไม่ไหวแล้ว....อ่า...ซีดด....หมอ...อืม มม..อย่าทรมานแจงเลย... ทำให้แจงสุขหน่อยคะหมอ...แจงต้องการหมอคะ....อืมม...ซีดด....
.............หมอสุพลลุกยืนพร้อมกับถอดเสื้อผ้าอย่างเชื่องช้า เขาดูเหมือนว่าสะใจที่ทำให้ผู้หญิงสาวและสวยอย่างแจงคลั่งในตัวเขา หมอสุพลยืนเปลือยร่างตรงหน้าแจง หมอก้มมองร่างเธอที่เกลือบเปลือย หมอจ้องที่เนินสวาสที่ดูอูมเด่น จ้องมองเนินสวยที่รอหมอสอดใส่ หมอก้มหาเนินนั้นช้าๆ อ่ายย...ซีดด....หมอจูบเนินสวาสเมียสาวพร้อมกับแยงลิ้นสัมผัสร่องหลืบจนแจง ร้องคร่ำครวญ หมอดุนลิ้นเบาๆแล้วดูดติ่งเสียว อ่า...ซีดดด...แจงถึงกับผงะร่างแล้วกดหัวของหมอแนบเนินเนื้อ แจงแอ่นเนินเด้งรับแล้วร่อนสะโพกไปมา ทั้งเสียวทั้งสุขจนเธอต้องร้องให้หมอสอดในตัวเธอ หมอขึ้นทาบทับร่างของเมียสาวพร้อมกับเอาท่อนลำที่แข็งขืนสอดเข้ารูกลีบช้าๆ หมอกดลึกแล้วโยกเอวเนิบนาบ หมอครางเสียงแล้วกด กด หมอกดเข้าออกนุ่มนวลก่อนที่หมอจะโหมแรงกระแทกกระทั้น หมอกดลึกๆ โยกเร็วๆ อ่า..ซีดด...แจงต้องกอดเอวหมอแล้วร้องโหยหาความสุข หมอเด้งเอวกดลง กดโยกช้าๆ หมอกดควานท่อนเนื้อข้างในแทบละลายหายไปกับเนินกลีบ หมอกดคลึง อ่า...แจงถลันตัวกอดร่างหมอก่อนที่เธอจะร้องคร่ำครวญอย่างเป็นสุข
.....แจง/..หมอ...อุยยย...แจงทนไม่ไหวแล้ว...ซีดด...เร็วคะหมอ...เร็ว... ทำให้แจงเสร็จเลยคะหมอ...แจง...อ่ายย...ซีดด.....หมอ..เร็วคะ...เร็ว....อุย ยย.. ทนไม่ไหวแล้ว....ซีดด.....อ่า...ซีดด....
..............หมอรับรู้ถึงอารมณ์เมียรักที่กำลังสุขงอม หมอกดคลึงท่อนเนื้อข้างในเหมือนให้มันสำรวจร่องรอยความสุขแบบนั้น อ่า...หมอเริ่มยกเอวสูงแล้วกดกระแทกแรงขึ้น แรงขึ้น..อ่า..ซีดด....แจงแทบขาดใจกับบทรักแบบนี้...เสียว....ซาบซ่านเหลือ เกิน....อ่า.... ซีดด....เร็วคะหมอ...เร็วๆ...เมียใจจะขาดอยู่แล้ว...หมอ....

.............เสียงร่ำร้องโอดครวญกับความกำหนัดที่แจงพร่างพรูออกมาอย่างไม่ ขาด ทำเอาหมอสุพลแทบคลั่งในอารมณ์ หมอทั้งโยกทั้งดันท่อนเนื้อลึกในกลีบสวยเธออย่างต่อเนื่อง ท่วงท่าที่ดูเชื่องช้าและลีลาที่ค่อยเป็นค่อยไปของเกมส์รักจากหมอทำเอาแจง ถึงกับร้อนรน แจงอยากมากกว่านี้อยากร้อนแรงกว่านี้ แจงกอดหมอ จูบหมอ ร้องโหยหาพร้อมบอกให้หมอทำกับเธอแรงๆ โอยย...เวลานี้แจงเป็นดั่งผู้หญิงไฟแรงที่รอการเผาผลาญผู้ชายที่อยู่กับเธอ แจงดันตัวหมอออกจากเธอพร้อมกับเธอเองขึ้นเป็นฝ่ายทำบ้าง แจงสุดในอารมณ์ ความต้องการและอยากได้ความรุนแรงทำให้เธอต้องขึ้นควบเองบนตัวหมอ แจงกดเนินลงกับท่อนเนื้อ อ่า...ซีดดด....มันมุดเข้าทีเดียวเลย...เข้าลึก เข้าในสุดๆ โยกเบาๆ แจงค่อยๆโยก โยก กดลงแล้วกระแทกช้าๆ กระแทกลึกๆ อ่า...ซีดด...แจงกดเนิบนาบก่อนที่เธอจะเร่งจังหวะอารมณ์กับมัน หมอสุพลจ้องมองเมียสาวที่ร้อนแรงอย่างที่เขาชอบ จ้องเรือนร่างเปลือยเปล่าของเธอที่ควบร่างเขา หมอครางออกมาอย่างสุขสมกับการกดโยกจากแจง แจงเด้งเอวร่อนสะโพกอย่างเร่าร้อน ปากร้องคร่ำครวญ มือทั้งสองขึ้นบีบนมสวยตัวเองอย่างตั้งใจ นวดเฟ๊นเต้าทั้งสอง อ่า มือบีบดูรุนแรงแต่ก็สุขมากมายจนเธอเองต้องร้องครางออกมาดังๆ
.....แจง/.อ่า...ซีดด....อุยย...สุขจังคะหมอ...แจงสุขเหลือเกิน...อุยย... ซีดด.... ของหมอเข้าลึกเหลือเกิน...ลึกจนแจงจะขาดใจอยู่แล้วหมอ...อ่า...ซีดด....อืม ม....ดีจังเลยหมอ... แบบนี้สุขเหลือเกิน..หมอ...อุยยย....ซีดด....
.............แจงร่อนเอวแล้วส่ายสะโพกแรงๆ ร่างเธอขย่มหมออย่างลืมตัว เธอกดกระแทกเนินลงแรงๆ กดโยกเร่าๆ เอวเธอร่อนส่ายเหลือเกิน มันสุขจริงๆ เตียงไม้นั้นดังเอี๊ยดอ๊าดเมื่อแจงเร่งอย่างเร่าร้อน แจงขย่มเร่าๆ มือกดบีบนมอย่างร้อนรน อ่า...ซีดด....แจงร้องครางเหลือเกิน...หมอสุพลถึงกับเสียวซ่านจนแทบอดกด กลั้นอารมณ์ไม่อยู่ เขาเกือบเสร็จแล้ว ใกล้แล้ว โอวว..มันเสียวแทบจะหรั่งออกมาจริงๆ ซีดด...หมอครางดังๆ หมอเอามือบีบโคนขาแจงแน่นทั้งสองข้าง หมอเด้งเอวรอยๆทุกครั้งที่แจงกดกระแทก หมอเด้งสูง เด็งรับท่วงท่า อ่า...ซีดด...แจงขย่มแรงขึ้น แรงขึ้น แจงเสียว โอยย เสียวเหลือเกิน............แจงเหลือบเห็นร่างใครคนหนึ่งที่ยืนแอบที่ หน้าต่างบานนั้น บานหน้าต่างกรอบไม้ที่ปิดสนิด กระจกใสบานนั้นแลเห็นใครคนหนึ่งเหมือนแอบดูเธอ แจงถึงกับสะดุ้งและจ้องมองไปที่นั่น ใครกัน ใครกันที่แอบดูเธอกำลังสุข ร่างชายคนนั้นยืนเกาะกรอบหน้าต่าง ยืนแอบแนบร่างชิด ท่าทางเหมือนใครคนหนึ่งที่เธอรู้จัก หรือว่าเขาคนนั้นยังไม่กลับไป เขาคนนั้นรู้ว่าคืนนี้เธอต้องสุขกับหมอ เธอต้องร้อนแรงกับหมอจนเขาอยากเห็น เขาแน่ๆที่ชอบแบบนี้ แจงจ้องไปที่หน้าต่างพร้อมร่างเธอยังขย่มอวดเขา แจงดูร้อนแรงมากขึ้นอีก แจงดูอยากมากขึ้นกับการอวดท่วงท่า แจงร่อนสะโพกเร่งเร้า เด้งเนินกดขึ้นลงอย่างที่ใจปราถนา โอวว....แจงใช้สายตามองเขาคนนั้นพร้อมกับร่างเธอโยกเร่าๆ แจงเสียว แจงกำหนัดจนหมดความอดกลั้น โอยย....เสียวจะขาดใจอยู่แล้ว..
.....แจง/..หมอ...หมอ...อุยย...แจง...ไม่ไหวแล้ว...จะ..จะ...อุยย...เสียว เหลือเกินหมอ... เร็วคะหมอ...เร็ว...แจง...อ่า..อ่า....ซีดด....จะออกแล้วนะ...หมอแจงจะออก แล้ว....อุยยย..... ซีดด....อ๊ะ....หมอ..หมอ....แจงออกแล้ว...หมอแจงออกแล้ว...อุยย...เร็วๆ... เร็วๆ... หมอ.......อ่า....ซีดดดด.......
.............แจงซบร่างลงกับอกหมอสุพลเมื่อเธอไคลแม็คซ์ นมอวบเบียดร่างหมอเสียวซ่าน หมอกอดเธอจูบเธออย่างเป็นสุข แจงสนองรสจูบอย่างเร่าร้อน ร่างเปลือยทั้งสองกอดรัดให้กัน โอววว..สุขเหลือเกิน แจงแอบมองไปที่หน้าต่างอีกครั้ง เขาไม่อยู่ตรงนั้นแล้ว เขาไปจากที่นั่นตั้งแต่เมื่อไรกัน แจงอดคิดถึงชายคนนั้นที่ยืนดูเธอสุขกับหมอ เขาคงเสียวซ่านกับลีลาร้อนแรงของเธอ เขาคงเก็บเอาเธอไปคิด เก็บเอาเธอไปฝันถึง เธอเองก็รู้ว่าเขาแอบจ้อง แต่เธอกับรู้สึกเสียว และอยากมากขึ้นจริงๆเมื่อเห็นเขามองดูอยู่ อารมณ์ยื่งต้องการ ความกำหนัดยิ่งเพิ่มขึ้น เธอเสร็จก่อนที่หมอจะสุขเสียอีก มันตอดรัดข้างในตุบๆ มันขมิบช่องคลอดแทบไม่อยากเชื่อว่าเธอกำลังทำรักต่อหน้าผู้ชายคนนั้น มันได้อารมณ์อีกแบบที่ไม่น่าเชื่อว่าเธอจะมี แจงคิดแบบนั้นกับสิ่งที่เกิดขึ้น
.............การฮันนีมูนเป็นสิ่งที่คู่กับการแต่งงานสมัยใหม่ หมอเองก็เช่นกันที่เขาจะพาเมียสาวไปฮันนีมูนในที่ๆเขาฝันถึง แจงรอวันนี้ วันที่เธอกับหมอจะไปเที่ยวอย่างมีความสุข จะไปโลดแล่นกับอารมณ์และลีลารักที่แสนหวาน.....หมู่เกาะมัลดีฟแห่งทะเลใต้ หมู่เกาะที่เขาว่ากันว่ามันคือสวรรค์ที่อยู่บนโลกมนุษย์ เกาะสวย..ชายหาดขาว...น้ำเขียวมรกต...อืมมม...กลิ่นไอของท้องทะเลที่ไม่ค่อย มีใครไปรบกวน ชีวิตของชาวหมู่เกาะที่ต่างภาษา ต่างเผ่าพันธุ์ หมู่เกาะที่อยู่ห่างจากแผ่นดินใหญ่ไกลโพ๊น........และเมื่อทั้งสองมา ฮันนีมูนที่แสนหวานที่นี่ เวลาที่จะใช้ชีวิตที่แสนโรแมนติดที่นี่ตลอดสี่วัน หมอและแจงแทบจะเก็บความสุขไม่รู้จักหมดสิ้น การแหวกว่ายสายน้ำทะเลสวย ชมหมู้ประการังใต้น้ำที่แสนงดงาม และในห้องนอน ทั้งคู่ก็ต่างเปลือยกายอยู่ด้วยกันตลอด เสื้อผ้าแม้แต่ชิ้นก็ไม่เคยสัมผัสร่างยามที่ทั้งสองอยู่ด้วยกันในห้องนี้ ห้องของโรงแรมหรูราคากว่า500เหรียญต่อคืนมันช่างเพรียกพร้อมไปด้วยสิ่งอำนวย ความสุข ห้องนอนที่แสนจะงดงามและดูอบอุ่นทุกครั้งที่ได้สัมผัส ยามเย็นหมอและเธอก็จะออกไปเสพความสวยและความงามของท้องถิ่น จะไปทานหรือไปดื่มตามที่ที่อยากไป ใช้ชีวิตให้คุ้มกับเวลาที่มาเที่ยวที่นี่ สูดอากาศและธรรมชาติที่แสนจะอบอุ่น ความสุขเช่นนี้คงไม่ลืมที่นี่อย่างแน่นอน

Reply #32 on: September 15, 2010, 11:47:26 am

.............. หลังกลับมาจากการดำน้ำดูประการังสวยของท้องทะเลกว้าง แจงและหมอสุพลก็ยังคงไม่เหน็จเหนื่อยกับการเที่ยว ทั้งสองยังมาแหวกว่ายน้ำในสระสวยของโรงแรมที่พัก สระรูปตัวม้าน้ำที่ดูจะได้อารมณ์ของการแหวกว่ายอย่างเหลือเกินเพราะทั้งต้น มะพร้าวสูงที่ปกคุมสระ แมกไม้พันธุ์งามที่ปลูกประดับรอบ ทั้งลมพัดกลิ่นไอทะเลหอมชวนระลึกถึงความเป็นธรรมชาติของหมู่เกาะทะเลใต้ แจงในชุดบิกีนีทูพีทสีฟ้าตัดกับเรืองร่างสูงเพรียวขาวเนียนชวนมองยิ่งนัก บราเป็นเชือกร้อยผูกมัดพันธนาการดูหลวมๆ บิกีนีล่างก็ดูเชื่อมโยงกับความสวยบราด้านบน เชือกที่ผูกรัดเอวแอบซ่อนสายรัดยางกันมันหลุดลง แต่ความสวยของแจง รูปร่างที่แสนชวนฝันมันยิ่งทำให้บิกีนีสีฟ้าดูมีค่ายิ่งขึ้น นมอวบอิ่มของแจงมันดันทรงจนเต้าล้นน่าสัมผัส เนื้อนวลขาวที่ล้นจากขอบบรา โอวว...มันช่างงามและน่าหลงไหลกับเนื้อนวลนั้นเหลือเกิน เนียนท้องที่รับกับบิกีนีที่ทำให้เนินสวาสนั้นดูอูมเด่น เนินนั้นดูน่าลูบไล้ เนินที่อวบ เนินที่เอิบไปทั้งรูปร่าง นี่ถ้าไม่เห็นกับตาก็คงไม่เชื่อว่านางฟ้าที่ไหนจะมาลงเล่นสระน้ำของโรงแรม หรูอย่างนี้ ผมของแจงรวบไปไว้ที่ปอยด้านบนยิ่งทำให้ใบหน้าเธอที่แสนหวานยิ่งหวานยิ่งขึ้น แก้มชมพูชูพวงสวยทำเอาใครต่อใครหลายคนอดเหลียวมองเธอไม่ได้ ยิ่งเธอแหวกว่ายสายน้ำในสระที่เคลือบด้วยกระเบื้องเซรามิคสีเขียวหม่นอย่าง งานปูนปั้นของจีน ยิ่งทำเรือนร่างเธอดูมีชีวิตที่แสนรัญจวน ดูให้ความรู้สึกกับผู้ที่จ้องมองเธอรวมถึงหมอสุพลที่นั่งดูเธอแหวกว่ายสาย น้ำอยู่ที่โต๊ะผ้าใบสีเขียว สายตาหมอสุพลจ้องเรือนร่างเมียสาวอย่างไหลหลง หมอชอบเหลือเกินกับรูปร่างเมียสาวถึงแม้จะเห็นจะดูอยู่ทุกค่ำคืนแต่หมอก็ไม่ เคยเบื่อ ไม่เคยอยากละสายตาจากเรือนร่างเธอเลย
..............แจงกลับขึ้นมาที่เตียงผ้าใบ เธออยากดื่มพั๊นช์รสเยี่ยมของที่นี่ที่ลือชื่อ พั๊นรสหวานอมเปรี้ยวของผลไม้หลากหลายพันธุ์ผสมกับโทนิค วอสก้าอ่อนๆและมะนาวเล็กน้อย แค่นี้ก็ทำให้แจงรู้สึกสดชื่น หมอสุพลนอนมองเมียสาวพร้อมกับยิ้มให้เธออย่างลุ่มหลง
.....หมอ/..คุณสวยขึ้นทุกวันเลยนะครับ...สวยจนแทบทำให้ผมอดใจไม่ไหว...อยาก อยู่ใกล้ๆ... อยู่กับความสวยของคุณตลอดเวลา...ยามที่คุณหลับผมก็อยากกอด... ยามที่คุณตื่นผมก็อยากลูบไล้สัมผัสเรือนร่าง...ผมคงไมพูดเกินความจริงใช่ มั๊ยแจง
.....แจง/..หมอค๊ะ...หมอยังเป็นผู้ชายแสนโรแมนติคเหมือนเดินนะค๊ะ..ยังเป็น ผู้ชายที่ผู้หญิงอยากได้เป็นคู่... หมอค๊ะ...แจงอาจเป็นผู้หญิงไม่กี่คนที่โชคดีแบบนี้
.....หมอ/..แจง...ผมรักคุณมากนะครับ...อาจจะเป็นวลีที่พูดบ่อยเกินไป...แต่มันก็คือความจริงไม่ใช่หรือ
...............แจงยิ้มให้หมอสุพลอย่างรักในความน่ารักของหมอ รักในความเอาใจอย่างที่ผู้หญิงชื่นชอบที่หมอสุพลมีล้นปรี่ หมอเป็นแมนในสายตาเธอเป็นคนรักที่เธอค้นหา แจงเดินมาหาหมอพร้อมก้มจูบเขาเบาๆ แจงยิ้มให้เขาพร้อมเรือนร่างที่แทบจะชิดใกล้แบบนั้น เนินอกเบียดใบหน้าหมอเหมือนหยอกเอิน ปากหมอประกบจูบแจงนุ่มลึกพร้อมปลายลิ้นที่แลบสัมผัสห้วงลึกข้างใน แจงสนองรสจูบด้วยลิ้นพันลิ้น แจงดูดปลายลิ้นหมอเบาๆจนหมอสั่นไหว มันเป็นการปรุงแต่งรสรักที่แสนหวาน ปรุงแต่งอารมณ์ที่แสนเร่าร้อน ถึงแม้หมอจะยังไม่พร้อมที่จะเสพสุขกับเธอเดี๋ยวนี้แต่หมอก็รับสนองการสัมผัส ด้วยมือท่วงท่าการจูบอย่างลุ่มหลง แจงล่ะจากหมอพร้อมกับขอตัวไปที่ห้องเพื่อทำธุระส่วนตัว.....หมอนอนเล่นพัก สายตาและอารมณ์กับเตียงผ้าใบตัวนั้น เบียร์รสนุ่มสักแก้วคงเพิ่มอารมณ์สบายๆยิ่งขึ้น
...............ที่ห้องพักบนโรงแรมหรูตรงระเบียงสวยหน้าบันนั้น แจงออกมายืนก้มมองไปที่หมอสุพลที่นอนสบายๆกับเตียงผ้าใบ ร่างหมอเหมือนจะพักผ่อนหลับสายตาลง หมออาจหลับหรือเปล่าไม่รู้แต่ดูเหมือนแบบนั้นนะ.....แจงเดินไปหยิบแล็ปท๊อป ที่โต๊ะมาเปิดดูอิเมลที่มาถึงเธอ เธอไม่แน่ใจนักว่าจะมีเพื่อนคนไหนส่งข้อความแห่งความสุขมาให้เนื่องในวัน แต่ง
งานที่ผ่านมา เธอนั่งอ่านพร้อมรอยยิ้มที่ได้ข้อความหลากหลาย ข้อความหยอกเอิน ข้อความหยอกล้อจากเพื่อนๆ มีข้อความจากปูมาถึงเธอเช่นกัน เสียงโมบายตรงถึงเธอจากใครคนหนึ่ง เบอร์ไม่คุ้นเคย แจงเอาบรูทู๊ดมาใสหูพร้อมเอ่ยทักกับปลายสาย
.....แจง/..สวัสดีคะ...แจงพูดคะ
...............เสียงทางนั้นดูเงียบไม่ได้ตอบเข้ามาแต่มีเสียงหายใจถ่ายรดจน แจงได้ยินชัด เสียงนั้นดูร้อนรนก่อนที่ปลายสายจะพูดออกมาเบาๆ.."..สวัสดีครับคุณแจง...ผม จ่าวิมลครับ... คุณแจงสนุกนะครับที่มัลดิฟ....ผมดีใจกับคุณแจงนะครับที่มีความสุขแบบนี้ "..... แจงตกใจกับเสียงของจ่าวิมลที่โทรฯหาเธอ จ่ารู้เบอร์เธอได้อย่างไรในเมื่อเธอไม่เคยให้เขาเลย
.....แจง/..คะที่นี่สนุกมากคะ....สวยมากๆเลยจ่าวิมล...แล้วแจงจะหาของฝากไปให้นะค๊ะ
.....จ่า/..อุ๊...ไม่ต้องหรอกครับ...ผมเพียงคิดถึงคุณแจงก็เลยโทรฯมาหา...
.....แจง/..คะ..ขอบคุณคะที่นึกถึงแจง...แล้วจ่าจะให้บอกหมอรึเปล่าค๊ะว่าจ่าโทรฯมา
.....จ่า/..ไม่ต้องครับ..ผมเพียงโทรฯมาทักทายเท่านั้น...คุณแจงอยู่ที่ไหนครับตอนนี้แล้วคุณหมอล่ะครับ.
.....แจง/..แจงขึ้นมาที่ห้องคะ...หมออยู่ที่สระน้ำคะ
.....จ่า/..หรือครับ...คุณแจงครับ...ผมเคยเห็นคุณแจงออนMsnอยู่หลายครั้งตอนที่ทำงาน... คุณแจงยังได้เข้าไปคุยที่นั่นอีกรึเปล่าครับ
.....แจง/..เข้าไปคะ...นี่แจงก็เอาแล็ปท๊อปมานะค๊ะ...เดี๋ยวว่าจะเปิดเข้าไป คุยกับเพื่อนหน่อยนึงเหมือนกัน... คิดถึงเพื่อนๆที่โรงพยาบาล
.....จ่า/..โอว...โชคดีนะครับที่คุณแจงเอาแล็ปท๊อปมา....ผมก็อยากลองคุยกับคุณแจงบ้างนะครับ...
.....แจง/..นี่ก็พูดกันอยู่ไม่ใช่หรือ..เอ๊ะจ่าแกล้งรึเปล่าค๊ะ
.....จ่า/..ไม่ครับ...คือคุยแบบได้เห็นหน้ากันทั้งสองฝ่ายครับ...คุณแจงลองเปิดออนเอ็มดูสิครับแล้วเปิดกล้องด้วย
.....แจง/..แหมทำไมต้องเห็นหน้าด้วยล่ะค๊ะ..แค่พูดแบบนี้ก็รู้แล้วนี่...
.....จ่า/..นะครับคุณแจง..ผมอยากเห็นหน้าเวลาคุยกับคุณแจงจริงๆ...ผมก็เปิดกล้องแล้วนะครับ
................แจงนิ่งเงียบแต่ก็เปิดเอ็มดูอย่างที่จ่าต้องการ แจงลองเชื่อเขาสักครั้ง ไม่อยากปฏิเสธไปเหมือนเสียมารยาทแต่แจงก็ไม่อยากพูดอะไรมากมาย เธอจะลงไปหาหมอสุพลที่สระอยู่แล้วด้วย เครื่องรับภาพของจ่าวิมลพร้อมกับแจงเรียกเขาเบาๆเหามือนบอกให้เขารู้ ภาพที่ส่งมาเหมือนในห้องนอน มีเตียงนอน โต๊ะหวายและเก้าอี้หวายถูกจัดวาง แจงเรียกจ่าอีกครั้งก่อนที่กล้องที่เครื่องของจ่าจะแพนไปที่ร่างของจ่า จ่าวิมลนั่งพิงเก้าอี้หวายพร้อมร่างท่อนบนเปลือยเห็นกล้ามเป็นมัด เห็นอกใหญ่ของเขา เห็นหัวนมของจ่าที่ดูค้ำๆ ท่อนล่างจ่ามีผ้าเช็ดตัวปิดบังไว้ ใบหน้าจ่าจ้องมาที่หน้าจอ จ้องมองเรือนร่างของแจงที่ออนไปหาเขาเช่นกัน จ่าจ้องด้วยแววตาบอกความรู้สึก เขามองเธอจากกล้องและก็จ้องดูเธอกับเรือนร่างที่มีเพียงบิกีนีสวมใส่เท่า นั้น...สวยเหลือเกินคุณแจง... คุณสวยมาก...เซ็กซี่ไปทั้งเรือนร่าง งามไปทั้งตัว...ดูสิ....อกคุณแจงช่างล้นเหลือเกิน...เนียนท้องก็สวย...อุย ย... เนินสวาสคุณแจงก็รัดลึงค์ใจอย่ากเข้าไปสัมผัส....ทำไมคุณแจงถึงสวยอย่างนี้ ...โอยย.. นี่จ่าแทบจะคลั่งกับสิ่งที่เห็น....อ่า....สวยเหลือเกิน.....

.....แจง/..ว่าไงค๊ะ..จ่าอยากคุยอะไรหรือ...แจงออนแล้วนะเห็นหรือยัง...
.....จ่า/..เห็นครับ...ผมไม่อยากเชื่อสายตาตัวเองเลยครับว่าผมกำลังดูคุณแจง หรือนางฟ้ากันแน่... สวยเหลือเกินนะครับคุณแจง...วันนี้คุณแจงดูเซ็กซี่จริงๆ...ผมชอบนะครับชุด ทรูพีสสีฟ้าที่คุณแจงใส่.. มันให้ความรู้สึกดีจริงๆ
.....แจง/..นี่จ่าพูดอะไรค๊ะ...จ้องอยู่นั่นแหละ.. จ่าไม่มีธุระอะไรก็ไม่ต้องออนก็ได้เพราะเดี๋ยวแจงจะลงไปเล่นน้ำที่สระกับ หมอ....แล้วดูสิจ่า..จ้องอยู่ได้
.....จ่า/..เดี๋ยวสิครับคุณแจง...ผมอยากคุยด้วยครับ...อยากเห็นคุณแจงพร้อม กับการคุย... วันนี้คุณแจงสวยจริงๆจนผมลืมเรื่องที่อยากจะพูดไปเลยนะครับ...คุณแจง... ผม...คุณแจงผม....อุยย... มันไม่ไหวแล้ว...ผมมีอารมณ์จริงๆ...
...............จ่าวิมลถึงกับครางเมื่อสายตาเขาจ้องมองเรือนร่างของคุณแจง ที่ออนเอ็มคุยกันแบบนี้ ภาพที่เห็นรุปร่างสวยของแจงในชุดทรูพีส เรือนร่างที่เร่งเร้าอารมณ์เหลือเกินจริงๆของแจง ทั้งเนินอก เนียนไหล่ขาว อุยย..ท้องเนียนรับกับโหนกเนินข้างล้าง ยามที่เธอขยับกาย เรียวขามันอ้าเห็นเนินโหนกที่อูมเด่น โคนขาที่เนื้อแน่นงามน่าถนอม ผิวพรรณที่ดูสวยดูดี ผิวพรรณที่บอกถึงความสวยของเจ้าของร่าง โอยย จ่าวิมลแทบหมดความอาย ทนไม่ไหวกับอารมณ์ที่ก่อเกิด อารมณ์ไคล่ที่รุมเร้าจิตใจ ความต้องการทางเพศมันผุดขึ้นมาอย่างยากต่อการควบคุม สายตาจ่าวิมลจ้องเธอ ถึงแม้จะเป็นการมองดูเธอจากกล้องแต่ความรู้สึกวาบ และอายต่อสายตาจ่ามันทำให้แจงเองต้องเอามือขึ้นมาปิดบังพร้อมกับตำหนิสายตา ที่จ้องดูเธอของจ่า
.....แจง/..จ่าน่าเกลียดจังนะค๊ะที่มองแจงแบบนี้...อุ๊ย..จ่าทำอะไรค๊ะ..ว้ายน่าเกลียดจ่า...
................จ่าเอามือดึงผ้าที่ปกปิดกายส่วนนั้นออกจนเห็นท่อนลำที่แข็ง ชูหัวบานแดงฉ่ำ จ่าวิมลเอามือกำท่อนเนื้อให้แจงเห็นผ่านเอ็มที่กำลังออน มือจ่ากำรูดเบาๆ รูดจนหัวบานแดงเห็นเด่นชัด มันน่ากลัวในสายตาของแจง มันใหญ่จนนึกแจงเสียววาบและเธอก็อายจนหน้าแดงซ่าน จ่าวิมลทำเสียงครางอย่างกระหายรสราคะ มือกำท่อนเนื้อรูดขึ้นลง หัวบานดูฉ่ำเห็น ท่อนลำดูแน่นเต็มมืออย่างนั้น โอวว..จ่าเอามือรูดท่อนเนื้อเร็วๆอย่างเร้าอารมณ์ แจงถึงกับมือไม้สั่น ขาชาหูอื้อเมื่อเห็นจ่าวิมลทำแบบนั้น โอวว...บ้าเหลือเกิน......แจงรีบปิดออนเอ็มทันทีเมื่อเห็นจ่าทำในสิ่งที่เธอ แทบไม่อยากเชื่อ จ่าวิมลจะสำเร็จความไคร่ให้เธอเห็น โฮวว..บ้าจริงๆแบบนั้น แจงไม่ตอบสายจ่าและก็ปิดเอ็มทันทีก่อนที่จะออกไปที่สระ
.................ภาพที่เห็น ขนาดที่ดู มันหล่อหลอมหลอกจิตใจให้แจงเห็นติดตา ขนาดของมัน ความยาวของมัน โอยย..หัวหยักที่จ่าอวดเห็น มันทำให้ใจของแจงอดคิดไม่ได้ ถึงแม้จะเป็นภาพแบบนั้นแต่การเคลื่อนไหวและท่าทางของจ่าที่เอามือทำแบบ นั้น...มันช่างเรียกความรู้สึกให้แจงเร่าร้อน ถึงแม้ใจจะปฏิเสธจ่าแต่อารมณ์กับสิ่งที่เห็นมันพร่างพรูอย่างหลบไม่พ้น อืมมม...แจงต้องหลับตาและสะกตจิตใจ
.................วันรุ่งขึ้นแจงกับหมอสุพลนัดหมายกับเรือของโรงแรมว่าจะไป ตกปลาทางฝั่งใต้ของเกาะ ทะเลแถบนี้จะเงียบสงบกว่าอีกด้าน ตัวเกาะบดบังลมที่พัดแรง บดบังสายน้ำที่สาดซัดเข้าหาฝั่ง

.....แจง/..หมอค๊ะ...แล้วเราไปกันสองคนเท่านี้หรือ...เรือลำออกใหญ่
.....หมอ/..ครับแจง...ผมไม่ต้องการให้ใครไปกับเราครับ.... น่าเบื่อนะถ้าคนหลายคนหลายจิตใจบางทีเราอยากจะตกปลาตรงนั้นมากกว่าที่อื่น แล้วเขาไม่เห็นด้วย... อีกอย่างผมต้องการความเป็นส่วนตัวครับ
.....แจง/..คะหมอเพียงแต่แจงเห็นในเรื่อมีเราสองคนกับคนขับเรือเท่านั้นมัน ดูอ้างว้างยังไม่รู้.... แล้วเขาใช้ภาษาอังกฤษได้รึเปล่าก็ไม่รู้สิค๊ะ...ดูท่าทางจะเป็นคนพื้นที่แถม หน้าตาก็ดุๆอย่างน่ากลัวเลยคะหมอ.... ดูสิตัวดำๆบอกไม่ถูก
.....หมอ/..ช่างเถอะแจง...เขาเป็นคนของโรงแรมมันการันตีได้ในตัว...เขาน่าจะ พูดภาษาอังกฤษได้นะ... เดี๋ยวผมจะลองถามดูอีกที...แต่เราไปกันเถอะเดี๋ยวสายมากกว่านี้
.............เรือออกจากท่าโรงแรมก็ตรงไปยังร่องน้ำลึกแถวด้านข้างเกาะ ด้านนี้ดูวิวสวยเหลือเกินทั้งแนวต้นไม้และหาดทรายขาวทอดยาวไกลลิบ หมู่บ้านชาวเลเห็นอยู่ไกลๆ แนวเขาที่ทอดยาวไปกับหาดมันดูเข้ากันในความเป็นธรรมชาติอย่างในภาพถ่าย คลื่นดูสงบอย่างที่เขาบอกว่าไว้ ท้องทะเลกว้างออกไปอย่างไล้จุดหมาย เรือนำคุณหมอสุพลกับแจงเมียสาวมาทอดสมอไกลจากเกาะพอควร แต่...ดูท้องฟ้าที่ไกลออกไป เห็นเมฆฝนลอยตัวเกาะตัวอยู่ก้อนโต แล้วที่บอกว่าท้องฟ้าโปร่งมันจะจริงหรือ คนขับเรือที่พูดภาษาอังกฤษไม่ได้เลยแต่เข้าใจในภาษามือมากกว่า เขาแนะนำการตกปลาโดยใช้เหยื่อที่จัดหามากับเรือ เบ็ดลำใหญ่ดูสนุกดูน่าตกปลาเล่นอย่างที่เขาบอก แจงเองไม่ได้ชอบกีฬาชนิดนี้นักแต่ได้สัมผัสแล้วรู้สึกสนุกเช่นกัน ท่วงท่าการนั่งตกปลากับเก้าอี้ที่ท้ายเรือดูเสียวกับการตกน้ำแต่ก็เบาใจที่ มีเสื้อชูชีพรอให้สวมใส่ หมอเองดูรู้มากกว่าแจงมากมายนัก ทั้งการวางเบ็ดและนั่งกับเก้าอี้พวกนั้น แจงสวมใส่ชูชีพสีส้ม โอยย...ทูพีสสีฟ้าของแจงมันช่างตัดกับสีส้มจนดูสว่างไปทั้งเรือนร่าง เรียวขาขาวๆกับเนินท้องขาวเนียนยิ่งทำให้ชูชีพัวนั้นดูสดใส บิกีนีตัวล่างสีฟ้าที่สายรัดผูกข้างทั้งสองยิ่งเน๊นสะโพกงามของแจง เน๊นเนินงามตรงนั้น ในท่านั่งแบบนี้ที่เรียวทั้งสองจะต้องแยกอ้าเล็กน้อย เรียวขาจะต้องอ้าแล้วปลายเท้าจะยันกับที่วางเท้าข้างล่าง เขาทำแบบนี้เพื่อไว้ในกรณีตกได้ปลาตัวโต จะต้องโยกสู้กับมันอย่างสนุก แต่สำหรับแจงแล้วมันคงเป็นไปไม่ได้แบบนั้นแต่เธอก็นั่งและทำท่าสนุกไปกับมัน
...............แจงนั่งพิงหลังมองออกไปที่ปลายสายเอ็นที่ถูกทิ้งลงไปในทะเล ดูมันนิ่งเฉยไล้ปลาที่หมายจ้อง แต่กับหมอนั้นดูจะได้แล้ว จริงๆหมอได้ปลาตัวใหญ่ขึ้นมา หมอดูสนุกมากและตื่นเต้นที่ตกได้ คนขับเรือรีบนำปลาตัวนั้นขึ้นมาพร้อมแสดงความยินดีกับหมอ หมอยังคงสนุกอีก ยังอยากสู้กับปลาที่นี่อย่างจดจ้อง แต่แล้วสิ่งที่คิดก็เกิดขึ้นจริงเมื่อเมฆฝนกลุ่มนั้นก่อตัวและเกิดเป็นสายฝน เทลงมาอย่างหนัก ไม่สนุกเลยแบบนี้ และลมที่ว่าสงบกลับพัดแรงขึ้น แรงจนเรือโคลงเคงไปเช่นกัน มันคงปลอดภัยแน่นอนเพราะเรือลำใหญ่แต่คลื่นมันซัดเรือจนโยกทำเอามึนไม่น้อย หมอไม่ชอบนักกับอากาศแบบนี้ ไม่ชอบเรือที่โคลงมากๆเพราะหมอเกิดอาการเหมือนเมาเรือ หมอรู้สึกมึนหัว สายฝนที่ตกลงมาทำให้รู้สึกเย็น เม็ดฝนสาดเข้าถูกร่างจนรู้สึกหนาว คนขับบอกให้ทั้งสองเข้าไปด้านในก่อนที่ฝนจะทำให้เขาทั้งสองเปียกมากว่านี้ คนขับดูเฉยกับคลื่นลมที่สาดซัด เขายังจัดแจงเบ็ดที่ถูกวางตรงนั้นแล้วเหลียวมามองหมอกับแจงที่ยืนจ้องไปที่ เขา หมอรู้สึกเมาเรืออย่างมากจนอาเจียน หมอรู้สึกมึนหัวจนคนขับเรือต้องเอายามาให้ ยาเมาเรือที่เขามีอยู่ในตู้ยาประจำเรือ หมอต้องมานอนพักในห้องพักที่ดูอบอุ่นและมีสิ่งอำนวยพร้อมสรรพ เตียงที่ดูสบายๆ ห้องนั่งเล่นที่ถูกจัดวางอย่างเป็นระเบียบ เสียงลมเสียงฝนที่โถมใส่เรือ โถมใส่กระจกเรือจนเสียงดัง เสียงวี๊ดๆๆๆจากลมที่ปะทะช่องกระจก เสียงซาๆๆๆของเม็ดฝนที่โถมใส่ แจงนั่งข้างหมอแล้วมองออกไปข้างนอก มองสายฝนที่ดูหนาเม็ด ดูมที่แรงพัดเข้าหา
..............คนขับเรือยังยืนอยู่ด้านนอก เขาทำอะไรต่ออะไรไม่หยุด แจงนั่งดูเขาเพลินๆก็เห็นหมอทำท่าจะหลับจริงๆ เสียงหมอกลนเบาดังออกมา แจงหาผ้ามาห่อมกายให้หมอก่อนที่เธอจะออกไปด้านนอก เธอไปยืนดูทะเลที่ยามนี้เม็ดฝนเทลงมาอย่างบ้าคลั่ง ลมพัดดูเบาลงเรือโยกโคลงน้อยลงกว่าเก่า เพียงไม่นานสายฝนก็ดูน้อยลงแต่ยังคงปอยสาย แจงเดินออกไปข้างนอก เดินไปดูทะเลสวย แจงยืนเกาะราวเหล็กที่อยู่ดาดฟ้าเรือ มองออกไปไกลโพ๊น คนขับเรือยืนมองเธอ เขาดูเป็นมิตรแต่แววตาไล้ความรู้สึกสนุกสนาน คนขับเรือทำมือเหมือนเรียกเธอมาทางเขา เขาชึ้มือลงไปในน้ำด้านล่าง แจงเดินไปหาเขาแล้วมองลงไป โอวว..นั่นฝูงปลาโลมาจริงๆ...ใช่ปลาโลมาว่ายแหวกน้ำทะเลเล่นเคียงข้างเรือ ฝูงสี่ห้าตัวมันดูสนุกกับการโดดน้ำไปมา มันเหมือนหยอกเอินกับสายน้ำ มันเหมือนหยอกเอินกับสายตาที่จ้องดูมัน แจงตื่นเต้นที่ได้เห็น แจงยิ้มให้เขาพร้อมกับเดินไปที่ราวเกาะพร้อมชะโงกร่างออกไปเพิ่อดูฝูงปลา โลมานั้นใกล้ๆ คนขับเรือรีบเอามือดึงแขนเธอ เขาทำเหมือนกลัวเธอตกทะเลแบบนั้น แจงเข้าใจแต่เธอก็มองใบหน้าเขา มองมือเขาที่จับแขนเธอ เขามองสายตาเธอมองใบหน้าเธอ เขานิ่ง เขายืนแนบ เขา....เขา....แจงตกใจเมื่อเขาดึงร่างเธอเข้ามากอด...เขาหอมแก้มเธอแล้วจูบ เธอ แจงถลันตัวออกแต่เขารั๊งไว้ เขากอดเธอแล้วจูบเธออีก เขาดูทำในสิ่งที่ไม่น่าทำแบบนั้น เขาลูบไล้ตัวเธอพร้อมกับกอดแน่น เขาฝังใบหน้าและริมฝีปากกดแน่นกับปากแจง แจงแทบหายใจไม่ออก เขาเร็วมาก เขาดึงเชือกที่รัดเต้าออกจนมันหลุดลง เขาจ้องมองนมเธอทั้งสอง แจงอายมากพร้อมเอามือขึ้นมากอดปิดบัง เขายิ้มให้เธอครั้งแรกก่อนที่เขาจะเข้ามาสัมผัสร่างแจงอีก เขาพยายามจะกอดเธอให้มากกว่านี้
.....แจง/..อย่านะ..อย่าทำแบบนี้...
...............แจงร้องห้ามเขาแบบลืมไปว่าเขาฟังภาษาไทยไม่รู้ เขาไม่ใช่คนไทย แจงจะวิ่งออกมาจากตรงนั้นแต่ช้าไป เขาจับแขนเธอพร้อมดึงเข้ามาหา มือที่แจงปิดบังนมนั้นก็หลุดออกเมื่อแจงพยายามจะคว้าราวเหล็กที่อยู่ใกล้ เพราะเธอทำท่าจะล้มลง สายฝนกลับเทลงมาอีกครั้ง สายฝนสาดซัดแรงขึ้น ร่างเธอกับเขาเปียกปอน เขาจ้องดูเธอจ้องมองหน้าอกเธอที่ไล้ปิดบัง นมทั้งสองดูเด้งให้ตัว หัวนมสวยดูสั่นระริกเพราะอากาศที่เย็นลง แจงเอามือเกาะราวเหล็กจนทำให้เขาสวมกอดเธอด้านหลัง ร่างเขาแนบร่างแจง เขากอดและลูบไล้ มือเขาเคล้าคลึงนมแจงทั้งสองเต้า เขาบีบ เขาคลึง นิ้วเขาเขี่ยหัวนมจนแจงถึงกับต้องบิดร่างหนี เรือที่โคลงตัว ฝนที่เทลงมา มันทำให้แจงแทบเอาตัวยืนไม่รอด เขากอดเจง จูบแจงจากด้านหลัง อุ๊ย..สิ่งหนึ่งที่ดันตรงกันแจง มันแข็งจนแจงรู้สึก เขาแข็งตัวจนดันกางเกงที่เขาสวมตุงนูน เขาดุนมันให้ถูกกับก้นแจง เขากดถูอย่างตั้งใจจนแจงต้องพยายามเอาตัวรอด เขาบีบนมแจง บีบคลึง แจงทั้งอายทั้งกลัวแต่เธอหมดทางที่จะป้องกัน เพราะลำพังร่างที่ยืนไม่อยู่กับแรงคลื่นซัดเรือ ร่างที่ต้องเอามือเกาะราวเหล็กเพื่อยั่งไว้ ใช่..แบบนี้เหมือนปล่อยให้เขาได้สัมผัสร่างเธอ ปล่อยให้เขาจับความสวยของเธออย่างสบาย...โอยย...จะทำอย่างไรกัน

..............แจงดิ้นรนอีกครั้งแล้วถึบตัวเองออกจากอ้อมแขนของคนขับเรือที่ กอดร่างเธออยู่ไม่ปล่อย แจงกึ่งวิ่งกึ่งเดินเพราะเรือมันโคลงตัวอย่างมากจนแจงเองแทบล้มลงกองกับพื้น เรือฝนที่ตกลงมายิ่งทำให้เรือดูลื่นมากขึ้น แจงพยายามเกาะราวเหล็กกับร่างตัวเองที่เปลือยท่อนบนจนนมทั้งสองเต้าแขว่งไค วกับการวิ่ง แจงลงมาที่เคบิลน์ของห้องคนขับ แจงพยายามจะเอามือปิดประตูแต่เขาตามเธอมาทันพร้อมเอามือง๊างไว้ เขาดึงร่างเธอขึ้นไปบนดาดฟ้าเรือ เขาผลักเธอลงไปนอนกับพื้นดาดฟ้าที่ตอนนี้มีแต่น้ำฝนเจิ่งนอง ร่างเธอนอนเหยียดยาวพร้อมกับร่างของชายคนขับเรือทาบทับแจงไว้ เขาพยายามจะถอดบิกีนีแล้วเขาก็ทำได้จริงๆเมื่อเขาดึงเชือกที่ผูกหลุดออกมา เขาจ้องตรงนั้นเธอ จ้องอย่างประกายแววตา แจงเอามือปิดบังของสงวนไว้แต่เขาก็พยายามเอามือดึงมือเธอออก ฝนตกลงมาอย่างมากมาย ร่างทั้งสองคนเปียกชุ่มสายฝน ร่างเปลือยของแจงอวดสายฝนและสายตาเขาอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้ เขาทาบเอามือลูลไล้เรือนร่างที่เปลือยเปล่า มือกดสัมผัสถูทุกซอกมุม สายตาจ้องมองอย่างเร้าร้อน มือซุกซนเคล้าคลึงหา มือลูบสัมผัสเนินอย่างไม่ยินดีต่อการสัมผัสจากเธอ แต่เขาก็ลูบไล้มันอย่างจงใจ เขาคลึงมือบีบเนินสวาสพร้อมกับกดปลายนิ้วแยงล้อกลีบเสียวจนแจงเองต้องดิ้นรน ขัดขืน คนขับเรือที่แทบไม่ได้พูดกันเลยเพราะต่างภาษา เขาได้แต่ทำในสิ่งที่เขาคิดว่ามันอาจทำให้แจงพร้อมใจกับเขาได้ เขาเริ่มออรัลเธอตรงนั้น เขาทั้งจูบทั้งดูดเลียกลีบงาม เขากดปลายลิ้นแยงเข้า เขาดันปลายลิ้นเขี่ยติ่งเสียวจนแจงถึงกับสั่น เรียวขาแจงถูกเขายกแยกอ้า เขาแยกขากว้างๆพร้อมกดใบหน้าฝังลึกลง เขาเลียเก่งเหลือเกิน เลียจนแจงต้องนอนนิ่ง ฝนที่ตกสัมผัสร่างที่เปลือยรู้สึกหนาวเหน็บ แจงนอนหงายรับสายฝนที่ตกลงมาสัมผัส แจงก้มมองดูเขาที่ตัง้ใจเคล้าเครียเนินสวาสเธอ ทั้งเลียทั้งจูบจนแจงเองแทบจะอดใจไม่ไหว
..............เขาพลิกตัวแล้วปลดเปลื้องตัวเองจากเสื้อผ้า เขาเปลือยร่างให้แจงเห็น โอวว...เขาดูภูมิใจกับสิ่งนั้น เขายิ้มให้แจงพร้อมกับเอามือกำท่อนเนื้อใหญ่นั้น เขารูดมัน รูดขึ้นลงแล้วก็ล้มตัวลงนอนทับร่างเธอ แจงรับรู้ว่าเขากำลังจะสอดใส่สิ่งนั้นเข้ามาในเธอ แจงไม่ได้ดิ้นรนไม่ได้ขัดขืน เธอหมดแรงต้านเพราะเหนื่อยเหลือเกิน ร่างเปลือยเธอถูกเขาทาบทับ เขากดสอดสิ่งนั้นเข้ามาช้าๆ อุยยย...มันคับแน่นจนแจงต้องแยกขาเธอออกกว้าง เขากดอีกครั้ง...อุยยย...มันมุดเข้าจนหมดทั้งอัน แจงเสียววูบเมื่อท่อนเนื้อนั้นเข้าไปจนหมด เขากดลงแรงๆแล้วก็โยก เขาทำกับแจงช้าๆ แจงก้มมองสิ่งนั้นของเขาที่เข้าออกในร่องกลีบ มองเห็นท่อนเนื้อที่พองใหญ่มุดเข้าไป เขาดันลึกๆ เขากดแรงๆ เขาเร่งบ้างช้าบ้าง เขาดูเข้าใจท่วงท่า เขาเร่งในบางครั้งและก็หยุดแช่เอาไว้ในบางครา เขาดูนมัน โยกมัน เขาโยกและก็กด แจงจ้องมองเขา มองดวงตาที่อยู่ใกล้ มองแววตาที่ดูประกายความรู้สึกที่ถ่ายเทออกมา เขามองเธอเช่นกัน เขามองดูลึกในอารมณ์ เขาก้มมองสิ่งนั้นของเขาที่กดเข้าออกในร่องกลีบเธอ เขาทำเนิบนาบอย่างรู้สัมผัส สายฝนที่เทลงมาดูท่าไม่หยุด เขาเองก็เช่นกัน เขากดเข้าออก เขากดลึก แยงลึกๆ จนแจงเองรู้สึกเสียวไปกับเขา ไม่ได้ชอบ ไม่ได้อยากได้ตัวเขาเลยแต่เขาก็ทำให้เธอรู้เสียว ท่อนเนื้อของเขาดูใหญ่ ดูยาวลึกเข้าไปข้างใน ทุกครั้งที่เขาดึงออกมาแล้วกดเข้าไปใหม่ มันเสียวสะท้าน มันสั่นไปทุกอณูขุมขน เขาไม่เร่งเลยแม้แต่น้อยเขาค่อยๆทำ ค่อยๆกดเข้าออก เขาโยก เขางัดท่อนเนื้อไปมา อุยย..แจงเสียวอย่างไม่ตั้งใจ มันเสียวซ่านข้างในลึกๆ อ่า..เขาเก่งเหลือเกิน...เขาไม่รุนแรง เขาดูนุ่มนวล เขากดเข้าออก เขากดแรงๆแต่เนิบนาบ อุยยย...เขากดจนมิดทั้งอันแล้วดึงออกมาช้าๆแล้วกดลงไปอีกครั้ง เขากดโยก เอวเขาร่อนส่าย มือเขาที่ท้าวกับพื้นเรือ เอวเขาส่ายไม่หยุด เขาโยกไม่หยุด ซีดด...อุ่....ทั้งเสียวทั้งซาบซ่าน แจงเงยมองหน้าเขา จ้องสายตาเขาที่มองเธอ อุยยย...เขากดใบหน้าลงมาช้าๆ เขาจูบเธอ จูบปากอย่างเร่าร้อน เขาดูดริมฝีปากเธอจนเธอสั่นไหว เขาเอาปลายลิ้นแยงเข้าไปในปาก เขาสัมผัสลิ้นเออย่างนุ่มนวล เขาดูดลิ้นเธอ เขาดูดลึก เขาอมมันแล้วแยงลิ้นซอกซอน เขาดูดลิ้นเธอ ดูดริมฝีปากเธออีกครั้ง อ่า...ซีดด..เอวเขากดเข้าออก..กดแรงๆ กดเน๊นๆ เสียงเขากระแทกเอวลงมา เขาดันเข้าลึกๆ อุยย...ซีดดด...แจงอ้าปากรับเขาจูบ มือเธอกอดเอวเขาอย่างตั้งใจ เขาโยก เขากด แจงรับสนอง เธอแอ่นเนินขึ้นรับ แจงเอ่นเอวร่อน เธอกอดเอวเขาพร้อมใบหน้าที่เชิดรับรสจูบ ลิ้นแลกลิ้นปากดูดปากให้กัน แจงเด้งเนินถี่ๆ เด้งเอวลอยร่อน อ่า...ซีดด....เขาเริ่มเร่งเร็วเหลือเกิน เขากดแรงๆ เขาดุนแรงๆ เขาไม่เนิบนาบ เขาไม่ช้าเหมือนตอนต้น เขาเร่งเร็วเหลือเกิน เขากดแรงเหลือเกิน แรงจนร่างแจงสั่นไปหมดทั้งตัว เรียวขาเธอยกรัดรอบเอวเขา แจงแอ่นเนินเด้ง มือกอดเอว ปากเริ่มร้องครางเสียง ปากที่จูบเริ่มเร่าร้อนแจงดูดลิ้นเขาแทบขาดติดออกมา มือกอดเขา กอดแนบ เอวเด้งขึ้น เด้งส่าย เสียงแจงร้อง ร้องครางออกมาดังๆ อ่า....เขากดแรงๆ กดแรงๆๆ....ซีดด...แจงถลันตัวกอดเขา กอดแน่น โอวว...ไม่ไหวแล้ว..แจงแอ่นเนินอ้าแล้วร่อนส่าย ขารัดเอวแล้วเด้ง เด้ง อ่ายย...ซีดดด...แจงน้ำไหลพร่างพรู เธอเสร็จเสียวจริงๆ เธอกอดเขาแน่น จูบเขารุนแรง อ่ายยย...ซีดดด.....เขาเร่งอีกครั้ง เขาดันลึกๆแล้วกดแรงๆ เขายกเอวขึ้นลงถี่ๆ กดแรงๆ อ่ายย...ซีดด....แจงสะท้านข้างในเมื่อน้ำเขาแตกพรูจนเธอรับรู้..มันฉีดใส ช่องคลอดเธอจนชุ่มไปหมด มันไหลย้อนลงมาที่ร่องก้น อ่ายย...ซีดด..มันมากมายจนเปียกรูก้นด้านล่าง มันไหลเยิ้มรูกลีบเหลือเกิน....
.............ฝนเรื่มซาเม็ดพร้อมกับร่างเขาและเธอเริ่มแยกออกจากกัน เขาเดินลงมาก่อนที่แจงจะสวมใส่บิกีนีแล้วเสร็จ เขายังมองเธอด้วยความอาวรณ์ แจงนั่งเงียบบนดาดฟ้าเรือ เธอพยายามรวบรวมความกล้าแล้วลงมาหาหมอสุพลอีกครั้ง หมอยังหลับในนั้น หลับอย่างไม่รู้สึกตัวเลยจริงๆ หมอเป็นอะไรรึเปล่านะ.............

Reply #33 on: September 15, 2010, 11:52:03 am

............... หมอสุพลหลับแบบนั้นก็เพราะยากันเมาเรือมีตัวยานอนหลับผสมอยู่จำนวนหนึ่ง การได้พักผ่อนเป็นอะไรที่ดีที่สุดของการดูแลการเมาเรือ แจงนั่งเคียงข้างหมอที่หลับบนเตียงนั้น เธอมองใบหน้าของหมอที่ดูไม่รู้เลยว่าเมื่อครู่เธอถูกอะไรมา เธอพึ่งถูกคนขับเรือมอบความเป็นสามีให้เธออีกคน นี่เป็นครั้งแรกนะที่เธอถูกผู้ชายที่ไม่ใช่คนไทยทำแบบนี้ เขาดูชำนาญเกมรัก

..............เฮ้ๆ....มีสีส....มีสีส....คัมเฮียร์...ชู่ๆ...ชู่....คัม เฮียร์.... เสียงคนขับเรือเดินมาเรียกเธอที่นอกกระจก เขาฝักมือเรียกแจงแบบน้นให้ออกมาหาเขาด้านนอก คลื่นลมดูสงบ สายฝนดูขาดเม็ด ท้องฟ้าดูสดใสเหลือเกิน แจงออกมาหาเขาที่ด้านนอก คนขับเรือเอื้อมมือมาดึงแขนแจงให้เดินตามเขาไปที่ท้ายเรือ เขาชี้มือลงไปที่ท้องทะเลข้างกาบเรือท้ายนั้น โอวว....ฝูงปลาเสือแหวกว่ายน้ำ ปลาสีเหลืองสลับน้ำตาลเป็นแว่นๆเต็มไปหมด ตัวเล็กไม่ใหญ่เท่ากับปลาหมอ สีสันมันดูสดใสจริงๆ เขาให้เธอสวมชูชีสีส้มที่แขวนข้าง เขาหยิบว๊อกเกอร์ดำน้ำพร้อมก้าวลงไปที่กาบเรือ ท้าวเหยีบบันไดเหล็กทีละข้างก่อนร่างเขาลงแช่น้ำทะเล เขามองดูแจงที่ยังยืนอยู่ที่เดิม เขาเรียกแจงอีกครั้ง
.............แจงสวมชูชีพสีส้มสดกับตัว โอว..มันช่างตัดผิวสวยของเธอและทูพีทสีฟ้าที่เธอสวมใส่ ร่างงามของเธอก้าวลงไปที่ท้องทะเลนั้น แจงสัมผัสน้ำเค็มและแหวกว่ายตามเขาช้าๆ แจงรู้ว่าเขาอยากให้เธอดูฝูงปลาเสือที่แหวกว่าย เขาอยากให้เธอดำน้ำดูแบบนั้น เขาสวมว๊อกเกอร์ให้เธอก่อนที่เขาจะดำชมฝูงปลา ร่างเขาแหวกว่ายโดยไม่ได้อาศัยชูชีพ แจงทำตามที่เขาทำ แจงดำมองฝูงปลาใต้ล่าง สวยจริง เหล่าปลาเสือว่ายเล่นเหมือนพวกมันสนุกกับเธอแบบนั้น แจงว่ายช้าเคียงข้างฝูงปลา ร่างเธอสัมผัสตัวปลาที่รายล้อม มันจิกปากกับตัวเธอจนรู้สึกสนุก แจงว่ายน้ำไปกับมัน เธอชอบมันดูสนุกจริงๆ คนขับเรือก็ว่ายน้ำเคียงข้างเธอ เขาแหวกสายน้ำเก่งมาก เขาว่ายไปเกาะราวเหล็กที่บันไดข้างเรือ เขานั่งมองเธอตรงบันไดนั้น มองเรือนร่างสวยของแจง มองผิวพรรณงามของแจงที่ตัดกับท้องทะเลสีเจียว บิกีนีสีฟ้าที่ปิดบังก้นงามซึ่งตอนนี้มันลอยเหนือน้ำนั้น โคนขาขาวของแจงช่างงามเหลือ เรียวขาเธอสวยเพรียวงามจริงๆ ปลายเท้าทั้งสองตีสายน้ำลอยตัว ร่างระนาบไปกับทะเล แผ่นหลังเธอสวย ยามนี้มีเพียงเชือกสายรัดบราที่ปกปิด ขาว เนียนเนื้อนวล ร่างแหวกว่าย มือทั้งสองตีน้ำเป็นสาย เนินอกข้างมันขาวเหลือเกิน ขาวจนน่าเข้าไปสัมผัส คนขับเรือจ้องมองเรือนร่างสวยของหญิงสาวที่เขาได้เชยชม เขาดูชอบเธอจริงๆ ทั้งสวย ทั้งมีเสน่ห์ ความสวยของเธอเหมือนดาราฟิลิปินส์ที่เขารู้จัก เหมือนนักร้องดังที่เขาเคยเห็น ใช่...แจงสวยแบบนั้น ถ้าเป็นเมืองไทย แจงไม่ต่างไปจากบีน้ำทิพย์หรือเคราเดียร์ที่มีเรือนร่างและรูปหน้าคล้ายกัน เธอสวยแบบนั้น เธองามแบบนี้จริงๆ

..............แจงเหลียวมองก็เห็นคนขับเรือนั่งที่บันไดเหล็กข้างกาบเรือ เขามองมาที่เธอยามที่เธอแหวกว่ายน้ำ แจงมองดูเขาก็รู้ว่าเขาคงแอบดูเธอยามที่เธอว่ายน้ำ สายตาเขาดูแวววาวเมื่อเธอเห็น แจงทำแกล้งไม่รู้และก็ลอยตัวอยู่ตรงนั้น แจงเอามือแหวกสายน้ำล้อเล่นกับฝูงปลาเสือ มือสัมผัสตัวปลาอย่างสนุกสนาน ปลาเสื้อหลายตัวต่างเข้ามาใกล้ เข้ามาตอดเล่นกับตัวเธอ สักครู่คนขับเรือก็ลงน้ำว่ายมาหา ร่างเขาแหวกสายน้ำช้าๆ เขามาลอยตัวข้างเธอพร้อมลอยยิ้ม แจงอาศัยชูชีพที่ประคองร่างเธอให้ลอยอยู่ตรงหน้าเขา สายตาเขาจ้องเธออย่างมีความหมาย มือเขาเอื้อมมาสัมผัสไหล่เธอทั้งสองข้าง เขาก้มลงจูบเธอ แจงเบียงตัวหนีแล้วว่ายน้ำออกจากวงแขนเขามาที่บันไดเพื่อจะขึ้นเรือ เขาตามเธอมาแล้วกอดเธอจากด้านหลัง เขากอดเอวพร้อมเอามือรั๊งตัวเธอ แจงสะดุ้งเมื่อซอกคอเธอถูกเขาซบหน้า เขาจูบแก้มเธอเบาๆ มือเขาคลึงที่เนียนท้องแล้วลูบลงที่เนินสวาส แจงจะเบี่ยงตัวหนีอีกแต่เขารั๊งไว้ เขากอดเธอแล้วจูบเธอที่ไหล่ เขาซบหน้าแล้วดูดเนื้อนวลนั้นเบาๆ เขาซุกไซ้ยั่วยวน ปากเขาพรมจูบ จูบที่คอเธอ จูบที่ไหล่ ที่แผ่นหลัง เขาดูดเนื้อตรงเบาๆ อุยย...มันสะท้านจนแจงต้องเบี่ยงตัวและขนลุกชันเมื่อเจอเขาทำแบบนี้ มือเขาล้วงลงที่เนินท้อง มือคลึงไปมาแล้วกดสัมผัสเนินสวาสเธอ มือบีบโหนกเหนือเนิน มือคลึงนวดแล้วกดปลายนิ้วล้วงเข้าบิกีนี ปลายนิ้วสอดเข้าร่องหลืบช้าๆ เขากดนิ้วเขี่ย เขากดนิ้วดุนเข้าใน อ่ายย....ซีดด...เขาเหมือนแกล้งเธอให้เกิดความรู้สึกแบบนั้นอีกครั้ง เขากดนิ้วบี้เบาๆที่ติ่งเสียว เขี่ยถูไถ นิ้วถูสอดเข้า..โอยย...เขากดนิ้วเข้าจนเกือบมิดถึงโคนนิ้ว เขาโยกนิ้วนั้นแล้วซอยเข้าออกกับร่องกลีบเธอ อ่ายยย...ซีดด...เขาแยงข้างใน เขาโยกนิ้วเหมือนให้เธอขาดใจตรงนั้น แจงถึงกับครางออกมาเบาๆ ทั้งเสียว ทั้งซาบซ่าน มันในทะเลที่ถูกทำแบบนั้น ร่างเธอยังอยู่ในน้ำ ร่างเธอยังลอยตัว แต่เขาปลุกเล้าเหลือเกิน
...............เขาเอามือดึงสายรัดบราเธอด้านหลัง มือเขาสอดเข้าในเสื้อชูชีพนั้น เขาดึงเชือกหลุดออก อุ๊ย...สายเชือกไม่ได้รัดทรงเธอจนมันหลุดลอย อ่าย...ซีดด...มือเขาสวมเข้ามาในชูชีพจากด้านหลัง มือเขาสัมผัสนมเธอ อุยยย...ซีดด...เขาบีบนมเธอเบาๆทั้งสองข้าง อ่า...ซีดด...นิ้วเขาบี้หัวนมนั้น ดุนหัวนมให้เสียวซ่านจริงๆ อ่ายย...ซีดด...แจงรับรู้ความรู้สึก แจงเสียวจนหัวนมแข็งชู เขาบีบนมอีก บีบเต้าจนเธอสั่นสะท้าน เขานวดนมเบาๆ บีบเล่นจนเธอต้องคราง นิ้วเขาบี้ กดถู บี้หัวนมจนเธอร้องคราง หัวนมแข็งชูจนเขารู้และบีบมันเหมือนจงใจให้เธอสั่นไหว มือเขานวดเต้าทั้งสองพร้อมกับซบหน้าที่ไหล่เธอ อ่ายย...ซีดด..บราที่หลุดกำลังจะลอยจากตัวเธอจนเขาต้องเอื้อมมือไปหยิบ แจงเหลียวมาหาก็เจอกใบหน้าเขาที่ซุกเข้ามา เขาจูบเธอ เขาจูบอย่างเร่าร้อนโดยที่แจงแทบตั้งตัวไม่ทัน เขาดุนปลายลิ้นแทรกเข้าในปากเธออย่างเข้าใจ เขาดูดลิ้นแจง ดูดริมฝีปากแจง อ่า....เขาเก่งจริงๆเรื่องแบบนี้ มือเขายังเคล้าคลึง บีบนวดนมเธอไม่ห่าง เขาหลงไหลเต้าสวยนั้น เขาดูชอบ เขาดูชื่นชม สายตาเขาจ้องมองนมทั้งสอง เขาเข้ามาอีกนิดแล้วก้มดูดหัวนมเธอ อ่า...ซีดด...เขาดูดเม๊มยั่วยวน ปลายลิ้นตวัดเลีย ปากอมดูด มือก็บีบขยำนุ่มๆ
...............เขารู้ท่วงท่าที่ควรเป็น เขาดันตัวเธอให้เข้ามาที่บันไดเรือ เขาพยุงร่างเธอนั่งที่เหล็กบันได เขาเงยหน้ามองเธออย่างหลงไหล เขาเอื้อมมือลูบไล้เรียวขา ลูบโคนข่ซอกมุม เขากดบีบ เขาคลึงนวดช้าๆ เขากดมือที่ขอบบิกีนีซุกเข้า เขาบีบเนื้อนวลตรงนั้น เขาก้มจูบเรียวขาเธอ จูบซุกไซ้ยั่ว เขาหอม เขาดอมดม มือล้วงเข้า มือสัมผัส อ่ายยย....ซีดดด....เขาดึงบิกีนีเธอรูดออก แจงถึงกับสะดุ้ง เธอไม่นึกเขาจะทำแบบนั้น แจงเอามือรั๊งไว้ มือฝืนเขา เขาจ้องเธอ มองแววตาเธอพร้อมดึงมันอีกครั้ง เขากระชากเบาๆบิกีนีที่รักเชือกก็หลุดออก เขาก้มมองเนินนั้น มองความอวบอิ่มของเนินสวาส เขาเลยหน้ามองแจงอีกครั้งก่อนที่เขาจะก้มหน้าลงหาเนินสวย เขาดอมดม เขาซุกหา เขาจูบเนินนั้น จูบนุ่ม หอม ดม ซุกปากเชยชม เขา...อ่ายย...เขา....ซีดดด....เขาเลียเนินสวย..ปลายลิ้นซอกซอนหา...เขาดัน ลิ้น.. เขาเอาปลายลิ้นแหวกกลีบเนินสวาส...เขาดุน..เขาเลีย...อ่า...อุยยย....ซีดด .... แจงถึงก้บครางเสียงเมื่อลิ้นสอดเข้าร่องกลีบ..แจงถึงกับเงยหน้ามองท้องฟ้า เธอสูดอากาศเข้าปอดดังๆ เสียว..มันเสียวเหลือเกิน...มือเธอเกาะราวบันไดแน่น..ปากเธอครางเสียง...ใบ หน้าเชิดขึ้น...อ่ายย.... มันเสียวเหมือนขาดใจ..อารมณ์โลดแล่น..ความรู้สึกมันโหยหาอย่างบอกไม่ถูก... เรียวขาฌะอแยกออกรับการซุกหน้าเข้ามาของเขา...แจงอ้าเรียวขามากขึ้น...อ้า รับการสัมผัสลึกซึ้ง... เขาจูบเนินเธอ...เขาดูดเนื้อตรงนั้น...เขาเลีย..เขาสอดลิ้น..เขากดลิ้น ที่....อ่ายยย....ซีดด..... อุยยย...เสียวเหลือเกิน...เขาดันลิ้นที่ติ่งเสียว..เขาดูดติ่งนั้นเบาๆ... อะ...ซีดด...เขาดูดเม๊มติ่ง... จูบติ่งแล้วกดลิ้นระรัว...อะ..อะ...มือเขากดเนื้อตรงนั้น..นิ้วเขาแหวกกลีบ เสียว..แหวกอ้าจนเธอรับรู้... เขาสอดนิ้วเข้า..กดนิ้วเข้า...กดนิ้วเข้าออกช้าๆ....อะ...อะ...เขาดุนลิ้น อีก..ดูดอีก....อ่ายยย.... ซีดด...เขาทั้งดูดทั้งเอานิ้วกดเข้าออก....อุยย....ซีดด...
................เขารู้ว่าเธอเสียวซ่าน...เขารู้ว่าเธอกำลังคลั่งใน อารมณ์... เขาดึงร่างเธอลงมาให้นั่งที่บันไดขั้นสุดท้าย ร่างเธอช่วงล่างจมกับน้ำ ร่างเธอช่วงบนโผล่ให้เห็น เขาแทรกตัวเข้ากลาง มือขึ้มมาบีบนม ปากซบจูบ อุยยย....เขากำลัง...ใช่...เขากำลังเอากางเกงตัวนั้นเขาออก...เขาเอามันโยน ขึ้นเรือ... แจงก้มมองเห็นสิ่งนั้นเขาในน้ำ เห็นปอยขนหมอยลอยพร๊วน้ำด้านล่าง อ่า...ของเขาแข็งตัวเหลือเกิน...มัยชูหัวในน้ำนั้น...มันดูเหมือนยาวกว่า เดิมเสียอีก...เขาสอดตัวเข้าหา... เขาเอามือกดท่อนเนื้อนั้นเข้าร่องกลีบเธอ..อุ๊ย...ซีดด....มันมุดเข้า..มัน สอดเข้า..อ่า....ซีดด... เขาดันเข้าอีก..เขากดเข้าลึก...อุยยย....ซีดด...เขาดุนมันเข้า..เขาโยกมัน เข้าไป... อะ..อะ....ซีดด...เขาจูบเธอพร้อมกับโยกเอวกับเธออย่างเร่าร้อน..เขาเด้งเข้า ออก..เขากดแรงๆ.. กดลึกๆ...อุยย...ร่างเขาโยกจนน้ำสั่นไหว..ร่างเขาเด้งเร็วๆ..เขากด ลึกๆ...อ่ายยย....เสียวเหลือเกิน.... แจงทั้งเสียว..ทั้งตื่นเต้นกับลีลารักแบบนี้..มักสอดเข้าจนเสียว..มันกดลึก จนสะท้าน...เขาจูบเธอ.. จูบดูดดื่ม..เขากอดร่างเธอพร้อมกดเข้าออกอย่างเสียวซ่าน..เขาเงยหน้ามอง เธอ.. มองแววตาเธอที่มองเขาเช่นกัน...แจงรับรู้ว่าเธออารมณืกำลังพร่าน...เธอกำลัง เสียวกับเขา.. มันตื่นเต้นได้อารมณ์..มันซ่านในความรู้สึกลึกๆ...กลีบร่องเธอถูกเขาแทรก เข้า...ถูเขากดท่อนเนื้อเข้าออก.. มันถูลึก มันโยกข้างในจนแทบคลั่ง
...............แจงสั่นเสียวกับเขา มือกดร่างเขา กอดร่างเขา เอวเธอโยกกับเขา กลีบเธอแอ่นเร่าๆในน้ำ เขากดซอยเอว เขากดท่อนเนื้อลึก เขาดันเข้า เขากดเข้า เขาจูบ เขาคลึงเธอ อุยยย....ซีดดด....เขาเก่งเหลือเกิน คนขับเรือคนนี้ช่างร้อนแรง ช่างเก่งกาจในเรื่องเซ็กซ์ เขาดึงร่างเธอให้ลงมาในน้ำ แจงลอยตัวกับชูชีพ เขากอดเธออีกแล้วจูบเธอดูดดื่ม เขาเอามือยกตัวเธอลอยๆแล้วเขาก็แทรกเข้า เขากดท่อนลำสอดเข้าเธอในน้ำแบบนั้น อุยยย...แจงเสียวเมื่อเขาเอามขาเธอทั้งสองรัดเอวเขา ร่างเธอลอยกับตัวเขา เขาอุ้มเธอไว้กับเอว เขากดท่อนลำเข้ากลีบ...ซีดด....เขากดมันเข้าแล้วกอดเอวเธอโยก อุยยย...ซีดด...แจงเอามทือเกาะไหล่เขาทั้งสองข้างพร้อมร่างเธอโยกขึ้นลงกับ ตัวเขา.. อะ..อะ...เขาเอามือจับก้นเธอโยกขึ้นลง..มันเข้าลึก..มันโยกลึกๆ...ร่างเธอ และเขาโยกกันสั่นไหว แจงเสียวต้องกอดเขาแน่น..มือเขาจับก้นเธอบีบโยกเข้า...เขาแอ่นตัว โยก..โยก....เขาช่างร้ายกาจ.. เขาช่างเร่าร้อน...แจงแทบตามเขาไม่ทันในเกมรักแบบนี้...เขานั่งตรงบันได เหล็กบ้างแล้วให้แจงนั่งคร่อมตัวเขา แจงคร่อมตัวเขาพร้อมเอาขาเหยียบที่บันได มือเอเกาะราวเหล็ก ร่างเธอกดกับตัวเขา....อุยย..ใช่..เขาต้องการแบบนั้น...เขาต้องการให้เธอ ทำ...ให้เธอโยกกับเขา... เขานั่งให้เธอกดร่างเข้าออก...เขานั่งเอามือบีบนมเธอ..บีบทั้งสองเต้า... อุยยย...แจงถึงกับร้องครางเมื่อเธอโยกเอว...เธอกดเข้าออกกับท่อนเนื้อที่คา ข้างใน.. กลีบที่อ้าอมท่อนเนื้อ...เธอกด..เธอโยก...แจงเอามือเกาะราวเหล็กแล้วก็โยก ร่าง เธอเริ่มเข้าใจในท่าทางที่เร่าร้อน แจงถูกเขาดูดนม เขาซุกหน้าเคล้าคลึงร่าง แจงโยก โยกเร็วๆ อ่ายย....ซีดด...แจงเอามือเกาะราวเหล็กแล้วยกก้นกระแทกลงแรงๆ กระแทกเข้าออก เธดกดลึก กดแรงๆ โยก โยก อุยยย...มือที่เกาะราวเหล็กต้องโน๊มไปกอดเขา กอดแน่นเมื่อเธอกำลังเสียว แจงกอดเขา จูบเขา เธอยกก้นเร่าๆ กดแรงๆ โยกลึกๆ แจงจูบ บดขยี้ปากกับเขา เธอกำหนัด เธอเสียวซ่าน เธอกำลัง อุยยย...แจง..เธอกำลังใกล้แล้ว...เธอกำลังจะสุขแล้ว...เธอกอดเขา จูบเขา ดูดปากเขา เอวเธอยกกระแทก กระแทก ร่อน ร่อนเร็วๆ อุยยยเธอกอดเขา จูบเขา จูบ...จูบ.....ซีดด..เอวเธอกด..เธอโยก..ร่อนเร็วๆ....โยกเร็วๆ....อ่ายยยยยย ....ซีดดดด...... แจงกด..กด....อะ...อะ....ซีดด...แจงกอดแล้วบดชยี้ปากแรงๆ... จูบแรงๆ..อ่า....ไม่... ไม่ไหวแล้ว...แจง..แจง...โอยย...แจงเสร็จแล้ว..แจงออกแล้ว..แจง..แจง...อ่า ยยย...ซีดดดดด.... เธอกอดเขา...จูบเขา...อุยย...กลีบเธอกดขยี้กับท่อนเนื้อเขาแรงๆ..กด แรงๆ....กระเด้าลงแรงๆ.... อ่ายยย....ซีดด.....แจงเสร็จบนตัวเขาตรงนั้น..เสร็จกับเขาที่บันไดเรือ... มันช่างซาบซ่าน...วาบหวิวเหลือเกิน
..............แจงแทบไม่เชื่อว่าเธอจะสุขกับชายคนนี้ถึงสองครั้ง... แจงแทบไม่แน่ใจว่าเธอยังรักหมออยู่รึเปล่า...แล้วทำไมเธอถึงยอมทำแบบนี้... ทำไมเธอถึงกล้าที่จะสุขกับเขา...เขาเก่ง..เขาช่างยอดเยี่ยมในเซ็กซ์...เขา ช่างโลกแล่นในกาม.. เขาเยี่ยมยอดในท่วงท่า...เขาทำให้เธอเร่าร้อน...อุยยย...ดูสิ...เขายังแข็ง ตัวอย่างนั้น... เธอเสร็จไปแล้วแต่เขายัง...เขากอดเธอพร้อมกับจูบเธอ...เขาไม่ให้เธอลุกออก จากตัวเขา... เขาให้เธอนั่งคร่อมแบบนั้นเช่นเดิม..เขาเพียงเอาท่อนเอออกมา..เขาดึงออกมา จากช่องคลอดเธอ... เขากดมันถูกับตัวเธอ..ถูไปมายั่วยวน...เขาเอามือกำรูดมัน...รูดท่อนเนื้อให้ เธอเห็น... แจงนั่งคร่อมตัวเขาแล้วก้มมอง...เขารูด...รูดขึ้นลง...เขาเสียว...เขาคราง เบาๆ...เขารูดอีก.... รูดเร็วๆ...เขาจูบเธอ...จูบพร้อมกับเอามือรูดแบบนั้น...เขาเร็วขึ้น...รูด แรงๆ...เธอก้มมองสิ่งนั้น... มองท่อนเนื้อในมือเขา..มองหัวหยักที่เปร่งโต...มองมือเขาที่กำรูด...เขา รูด..รูด...รูดเร็วๆ.... อ่ายย..เขาเสียว..เขากำลังสนุกกับมัน...เขากดหัวมาชนตัวเธอ...กดหัวกับเนียน ท้องเธอ... เขารูด..รูด..เขาดันมันสัมผัสเธอ..ดุนมันหาเธอ...เขารูด..เขาครางดังๆ...อ่า ยยยยย.... เขาเร่งเร็วๆ...เขารูดกระชากแรงๆ..เขากระชากมือ...เขากำแน่นๆ..เขารูด..เขา เร่ง... เขากระชาก..อีก..อีก....อ๊ะ....เขา..เขา....อ่ายย...น้ำเขาแตกออกแล้ว..น้ำ เขาพุ่งใส่ร่างเธอ.. น้ำเขาพร่างพรู...อุยย..มันมากจนเปื้อนตัวเธอ...มือกำรูด...รูด....อ่า..... น้ำขาวข่นเกาะทั่วเนียนท้องแจง..มันเสียวกับเขา...มันวาบหวิวกับเขาเหลือ เกิน...อ่ายย....ซีดด....

Reply #34 on: September 15, 2010, 11:54:50 am

............... เครื่องบินของการบินไทยบินเหนือน่านน้ำฝั่งอันดามัน เครื่องลำนี้บินตรงกลับสู่กรุงเทพฯเมืองฟ้าอมร แจงนั่งเคียงข้างสามีคุณหมอสุพลที่ดูเหมือนยังล้ากับการเมาเรือเมื่อวันก่อน หมอยังดูซึมๆกับตัวเอง จนแจงไม่ได้ชวนคุยด้วยเลย แจงมองออกไปที่นอกหน้าต่าง มองหมู่เมฆที่ลอยเกาะตัวหนาแน่น เธอยังนึกถึงคนขับเรือคนนั้น แจงแทบไม่อยากจะเชื่อว่าเธอกับเขาจะมีอะไรกันถึงขั้นนั้น แจงยอมรับว่าเขาทำให้เธอติดใจในเกมส์สวาส เขาเก่งเหลือเกินกับลีลาร้อนแรงของกาม เขาทำให้เธอสุขอย่างสมถวิล แจงชอบเขาที่ทำให้เธอรู้สึกตื่นเต้น แจงเหม่อและคิดถึง
...............เครื่องบินแตะพื้นสนามตอนเกือบบ่าย รถคุณหมอมารับและก็แน่นอนคนที่มารับก็คือจ่าวิมลที่หมอไว้ใจ เขาเป็นคนสนิดของหมอมากๆแต่หมอไม่รู้หรอกว่า จ่าวิมลคิดอะไรกับเมียสาวตัวเอง จ่าวิมลคิดเครมสวาสเธอหลายครั้งแต่แจงไม่ได้ให้โอกาสกับเขา และตอนที่เธอกับหมออยู่ที่มัลดิฟ จ่าแกล้งMSหาแล้วส่งภาพสดขณะที่เขากำลังต้องการความสุขแบบนั้น เขาทำให้แจงตกใจและก็กลัวไม่น้อย กลัวในความเร่าร้อนและกระหายกามเหลือเกิน เขาทำในสิ่งที่แจงแทบไม่เชื่อว่าจ่าวิมลจะทำ แจงนั่งเคียงข้างหมอด้านเบาะหลัง หมอสุพลชวนจ่าคุยหลายเรื่องรวมทั้งเอาของฝากมาให้จ่า หมอดูให้ความรักจ่าเหมือนน้อง หมอดูสนุกเมื่อได้คุยกับจ่าวิมล
..............หลังกลับมาจากฮันนีมูน หมอยังคงพักผ่อนที่บ้านอีกสองวันเพราะหมอลาไว้แบบนั้น แจงก็เช่นกัน เธอได้พักผ่อนเต็มที่ แจงหาโอกาสแบบนี้ที่ว่างได้ไปช๊อปปิ้ง เดินหาซื้อของที่ต้องการ หมอสุพลน่ารักมากเพราะเขาจะคอยดูแลแจงตลอด ไปไหนก็ไปด้วยไม่เคยบ่น ทั้งสองดูน่าอิจฉาของใครหลายๆคนรวมถึงจ่าวิมลด้วยคนหนึ่ง ยิ่งวันนี้แจงแต่งตัวเซ็กซี่เหลือเกิน เสื้อผ้าและชุดที่ใส่ดูอวดเรือนร่าง อวดเนียนขาและร่องอก เนินอกขาวและร่องอกเนียนๆแบบนี้ หมอถึงกับแอบเหลียวมองเมียสาวไม่ขาด หมอสุพลถึงกับอดใจไม่ไหวต้องบอกกับแจงว่าเขาต้องการเธอเดี๋ยวนี้ อยากสุขกับเธอก่อนไปซื้อของข้างนอก แจงแกล้งค้อนหมอ แจงอดขำที่หมอพูดกับเธอแบบนี้ หมอดูงุ่นง่านกับอารมณ์ หมออยากเสพสุขกับเธอจริงๆ ดูสิ..หมอกอดเธอโดยไม่อายแม่บ้านเลยจนแม่บ้านต้องหลบออกไปจากห้องรับแขก หมอกอดเธอและจูบเธออย่างเร่าร้อน หมอลูบไล้เรือนร่างเธออย่างสุขสม หมอจูบและปลดเปลื้อตัวเองจากอาภรณ์ แจงเองก็อยากให้หมอสุขเธอต้องตามใจหมอแบบนั้น แจงช่วยหมอด้วยมือนุ่มและก็ปากบางๆแสนหวานของเธอ แจงทั้งอมทั้งดูดจนหมอเสียวซ่าน มือเธอกำรูดให้หมอ รูดจนหมอแทบเสร็จก่อนที่เธอจะนั่งทับร่างหมอและทำหน้าที่เป็นจ๊อคกี้จนหมอ ร้องคราง แจงไม่ได้ถอดเสื้อ ถอดแต่ชุดด้านล่าง เธอโยกกดทับหมอตรงนั้น โยกตรงนั้น ร่อนส่ายตรงนั้นของหมอ แจงทั้งกดทั้งร่อนจนหมอแทบสำลักความสุข หมอร้องคร่ำครวญขณะที่น้ำของหมอแตกออกมาอย่างมีความสุข หมอกอดแจง จูบแจงอย่างหลงไหล หมอเหนื่อยกับเกมส์รัก หมอเสียวกับเกมส์แห่งความสุข หมอยังคงนั่งครางเสียงและพร่ามบอกแจงว่า"ผมรักคุณ"

..............นี่เป็นวันแรกของการกลับมาทำงานของคุณหมอสุพลและแจงภรรยาสาว สวยหลังจากไปฮันนีมูน หมอสุพลก็ยังต้องเหนื่อยกับงานเช่นเดิมแต่แจงนั้นดูเบากว่าเธอไม่ต้องอยู่ แผนกเดิมเพราะหมอสุพลขอเปลี่ยนตำแหน่งให้ แจงมาอยู่ด้านบริการลูกค้าสัมพันธ์กับเจ้าหน้าที่สาวๆหลายคน เมื่ออยู่กับสาวๆสวยๆแบบนี้แจงก็ต้องแต่งตัวและดูแลตัวมากยิ่งขึ้นเพราะเธอ ก็อยากสวยไม่แพ้เธอๆเหล่านั้น แจงของหมอสุพลไปดูแลเรือนร่างและความสาวด้วยการเข้าคอร์สปรุงแต่งโฉม แจงอยากเสริมนมให้อึ๊มอีกนิดเพื่อความรักให้หมอมากยิ่งขึ้น หมอเองก็ชอบแบบนั้นเขายินดีเอาเงินให้แจงไปเสริมความงามความสวยมากมายตามที่ แจงต้องการ หมอสุพลหลงแจงชนิดทุ่มสุดตัว หมอสุพลรักแจงหมดใจแบบนั้นเลยก็ว่าได้ อายุที่ห่างกันสิบปีมันไม่ใช่ปัญหาอีกต่อไป
..............หนึ่งอาทิตย์หลังไปเสริมอกแจงไม่ได้มีบทรักกับหมอเลย เธอต้องการพักและไม่อยากให้หมอแตะต้องนมสวยของเธอที่ดูอึ๊มกว่าเดิมมากๆ แจงดูแลทรวดทรงและเข้าคอร์สต่อเนื่องเพราะอยากสวยมากๆ แจงบำรุงผิวและสปาเรือนร่างอาทิตย์ละสองครั้ง นวดคลึงสมุนไพรตามคอร์สที่กำหนด แจงแทบจะเปลี่ยนเรือนร่างที่งามอยู่แล้วให้ดูมีเสน่ห์ยิ่งขึ้น แจงยังทำรีแพรสาวที่โรงพยาบาลเพื่อนของหมอสุพล เรียกว่าทำเพื่อหมอสุพลก็ว่าได้ ส่วนหมอนั้นดูหงุดหงิดที่ไม่ได้ร่วมรักกับเมียสาว เขาต้องการอาทิตย์ละสามถึงสี่ครั้งแต่นี่สองอาทิตย์แล้วที่ไม่ได้รับความสุข จากแจง แจงต้องคอยเอาใจ คอยออเซาะคำหวาน หมอสุพลถึงกับยอมทุกอย่างเพื่อเมียที่รัก คืนนี้หมอก็ต้องการแจงแต่แจงยังขอร้องหมออยู่แต่แจงก็ช่วยหมอด้วยการสัมผัส ด้วยมือ แจงชวนหมอให้เปลี่ยนบรรยากาศของบทรักด้วยการมานั่งที่ริมระเบียงบ้านแล้วเธอ ก็ช่วยสำเร็จความสุขด้วยมือเธอตรงนั้น หมอชอบเหลือเกินถึงกับคร่ำครวญอย่างมีความสุข
..............บ่ายวันเสาร์ซึ่งเป็นวันหยุดแต่แจงมีนัดไปตรวจเรือนร่างอีก ครั้งเพื่อความสวยที่เธอไปปรุงแต่ง เรือนร่างงามของเธอมีร่องลอยของเครื่องมือหมอเพียงเล็กน้อยเท่านั้นที่ฐานนม ส่วนแผลรีแพรสาวนั้นแทบมองไม่เห็น ขนไหมสีดำเริ่มขึ้นปกคุมเนินสวาสเหมือนเช่นเดิมหลังศัยกรรมผ่านไปจะสาม อาทิตย์เต็ม ความโหนกอูมของเนินดูสวย กลับเนื้อดูแนบแน่นและสวย แคมดูสีสดใสกว่าเดิม ร่องกลีบด้านในดูชมพูหวาน มีน้ำหล่อเลี้ยงดูนุ่มละมุน หมอผู้ดูแลเธอบอกกับเธอว่าสมบูรณ์มากหลังการทำ หมอคนนี้เป็นเพื่อนกับหมอสุพล เป็นเพื่อนสนิดกันก็ว่าได้ เขายินดีดูแลแจงอย่างดีและให้คำแนะนำกับแจงแทบทุกเรื่อง แจงดูมั้นใจและเชื่อในการดูแลของหมอท่านนี้มากๆ แจงแอบมาเล่าให้หมอสุพลฟัง บอกกับหมอถึงการเสริมความงามจนหมอสุพลอยากลองสัมผัส อยากลองรักกับเธอมากกว่านี้ แจงร้องห้ามหมอและขอเวลาหมออีกหนึ่งอาทิตย์ ขอให้เธอพร้อมกว่านี้ หมอเข้าใจแต่ก็หงุดหงิดบ้าง
..............แจงอยากลบลอยค้ำที่หลืบบางจุดลบลอยกร้านที่ฝ่าเท้าสวยของเธอ แจงไปเข้าคอร์สเสริมอีกครั้งด้วยวิธีแช่น้ำแร่และขัดผิวจากหินธรรมชาติ แจงดูแลตัวเองแทบจะทุกตารางนิ้ว เธอมีความสุขแบบนี้ มีเงินที่สามารถทำให้ตัวเองสวยขึ้น นี่กะมังที่ทำให้เธอต้องลาจากคมสันต์อดีตสามีทหารกล้า นี่แหละคือสิ่งที่ขาดไปกับผู้หญิงที่รักสวยอย่างแจง เธอได้โอกาสเธอจึงรับคว้ามันเข้ามาในชีวิต เธอเปลี่ยนแปลงชีวิตจากผู้หญิงสาวต่างจังหวัด พยาบาลสาวของโรงพยาบาลในพื้นที่เสี่ยงของสามจังหวัดชายแดน แจงยอมรับว่านี่คือชีวิตที่เธอต้องการ แจงใช้เงินกับความสวยชนิดลืมจำนวน เธอเข้าคอร์สกับสถานเสริมความงามระดับสูงของกรุงเทพฯ คอร์สละหนึ่งแสนถึงสองแสนแจงก็ทำกับที่นั่น เธอออกมาสวย ออกมางามอย่างที่เธอต้องการ แจงเปลือยร่างมองตัวเองในกระจก มองความสวยของเธอที่มีอยู่มากมาย มองความงามที่เธอไปเสริมมาบางส่วน จากผู้หญิงที่งามก็งามยิ่งขึ้น ดาราหยาดที่เหมือนเธอหรือบีน้ำทิพย์ที่เหมือนเธอก็ยังดูอายเลยเมื่อมาเห็น เธอเวลานี้ แจงลูบไล้เนินอก ลูบไล้เนินนมที่ปรุงแต่ง เธอลูบคลึงอย่างได้ความรู้สึก มือเธอลูบลงที่เนินสวยด้านล่าง ลูบไล้ที่ซอกหลืบที่ดูงาม ลูบไล้ที่โหนกเนินที่ดูอวบอิ่ม ลูบคลึงและสัมผัสเลื่อนถู ลูบไล้และสัมผัสความอ่อนนุ่ม อ่า...เธอสวยเหลือเกิน แจงมองตัวเองในกระจกเงาบานใหญ่ในห้องนอนหรู เธอมองอกอิ่มและหัวนมเม็ดสวย มองยอดถันสีชมพูหวาน มองลอยป้านที่ฐานนมงามนั้น เธอลูบสัมผัสเบาๆจนขนเธอลุกชัน เธอเอามือลูบไล้นุ่มเพื่อลองรับอารมณ์ที่อยากสัมผัส มือน้อยๆคลึงเคล้าเต้างาม บีบเบาๆดูความรู้สึก คลึงเบาๆดูอารมณ์ปราถนา รู้สึกดี รู้สึกนุ่มลึกในอารมณ์ นี่ถ้าหมออยู่ตรงน้เธอต้องร่วมกับหมอจริงๆ มีอารมณ์เหลือเกิน ยิ่งมองตัวเองเปลือยร่างในกระจกแบบนี้ มองเรือนร่างที่ปรุงแต่งสวย มองเนินโหนกทีผ่านการรีแพร อ่ายย....มันอยากสัมผัสลึกซึ้งมากๆ แจงเลื่อนมือลงลูบไล้เนินสวย ลูบคลึงเนินสวาส เอามือกดผ่านจุดสียว กดเบาๆอย่างละมุน กดปลายนิ้วถูกติ่งอารมณ์ กดถูเบาๆ ฮ่ายย...ซีดด...น้ำหล่อลื่นไหลเอ่อ...แคมกลีบสั่นระริก...ความอบอุ่นของไอ ลึกๆแผ่ออกมา.. น้ำหล่อลื่นเริ่มไหลตัว...อ่า...ซีดด...ขนไหมสีดำดูพริ๊วตัวมากข้น..มัน เริ่มขึ้นใหม่จนดูงามระยิบ... แจงเอามือลูบไล้เส้นไหม ลูบไล้ซอกหลืบขาทั้งสอง กดปลายนิ้วกับกลีบ กดปลายนิ้วกับแคมสวย ลูบเบาๆ คลึงติ่งเม็ดเสียวเบาๆ อ่า...ซีดด...มืออีกข้างเลื่อนขึ้นเคล้าคลึงเนินอก บีบนมนุ่ม เขี่ยยอดถันละมุนแนบ บีบนมอีกครั้งก่อนเลื่อนมือสัมผัสซอกคอที่ดูเนียน ซอกไหล่ที่ดูสวย มือด้านั้นเลื่อนไล้ลูบที่แก้ม ที่ริมฝีปากสวย แจงมองตัวเองในกระจก มือข้างนั้นกดริมฝีปากบางๆ ลูบเบาๆ ปลายนิ้วกดเข้าปากนุ่มๆของเธอ แจงมองแล้วอ้าปากอมนิ้วอันนั้น แจงดูดนิ้วเบาๆ ดูดอมเข้าอีก อ่า...ซีดด....มันเสียวในอารมณ์..เสียวในความรู้สึก แจงมองตัวเองที่เคล้าคลึงมือกับเรือนร่าง มองปากที่อมดูดนิ้วนั้น เธอเสียว เธอซ่านเหลือเกิน แจงอมนิ้วเข้าออก ดูดแรงๆ ดูดลึกถึงโคนนิ้ว แจงเอานิ้วข้างนั้นล้วงสัมผัสด้านล่าง เธอกดปลายนิ้วเข้าซอกกลีบ กดนิ้วเข้าช้าๆ กดถูที่ปากซอกลีบเบาๆ อ่ายย...ซีดด...มันเสียวเหลือเกิน...กระสันเหลือเกิน...แจงกดนิ้วเข้าอีกนิด อย่างละมุนนุ่ม เธอโยกปลายนิ้วช้าๆ เขี่ยปลายนิ้วกับติ่งเสียวนั้นเบาๆ อ่า...ซีดด...น้ำหล่อลื่นไหลแฉะทั่ว....แจงระริกร่างเธอ แจงสั่นไหวกับเรือนร่างที่ลูบไล้ แจงกดนิ้วอีกนิด อ่า...ซีดด...น้ำไหลเอ่อ...มันมากมาย..อารมณืแทบพร่านกับความสุข..นิดเดียว จริงๆ.. นิดเดียวที่อยากสัมผัส...อ่ายย....ทำไมเสียวแบบนี้นะวันนี้..ทำไมถึงต้องการ มากมายจริงๆ... อุยย...กำลังแล้ว...เธอกำลังจะเสร็จจริงๆ...อุยย...ไม่...ไม่นะ...เธออยาก มากว่านี้... อยากสัมผัสลึก....อยากเข้าข้างในอย่างสุขสม..อ่า...ซีดด...คืนนี้นะ..คืน นี้.. คืนนี้ให้หมอมาทำกับเธอให้เสียวซ่าน...ให้หมอทำรักกับเธอให้เร่าร้อน... อุยย...แต่นี่เอแทบอดใจไม่ไหวแล้ว...อยากเหลือเกินจริงๆ..อุยยย...นี่...นี่ แค่เธอสัมผัสเบาๆ.. แค่ลูบไล้เบาๆ..อุยย...นี่เธอกำลังจะเสร็จแล้วนะ...อุยย..ใกล้แล้ว..ใกล้ แล้ว...มือเธอที่กดเนิน... นิ้วเธอที่กดเขี่ยเสียว...อ่า...กำลังจะเสร็จจริงๆ...อ่ายย...เสียวเหลือ เกิน...เสียว.. อ๊ะ...อ๊ะ.....ซีดด....แจงเสร็จแล้ว...ออกแล้ว...ออกแล้วจริงๆ.....อ่า ยย...ซีดด...น้ำไหลเลย.. ไหลออกมาแล้ว...อ่า....ซีดด....แจงน้ำหรั่งจากความสุขเพียงปลายนิ้ว... อุยยย..นี่เธออยากมากจริงๆถึงเสร็จแบบนี้...อ่า...ซีดดด....

..............ที่โรงพยาบาลมีหมอบางท่านแอบสนใจแจงอย่างเงียบๆ ถึงแม้หมอท่านนั้นจะรู้ว่าแจงมีสามีแล้วเป็นเพื่อนหมอด้วยกันก็ตาม ความสวยของแจงมันช่างทำร้ายจิตใจผู้ชายที่นั่นให้อยากสยบกับเธอ จ่าวิมลหนึ่งในผู้ชายหลายๆคนที่หลงไหลแจง และเคยคิดบ้าๆและทำบ้าๆให้แจงเห็น จ่าวิมลยังคงพยายามที่จะหวังเครมสวาสแจง ยังแอบคิดลึกๆว่าสักวันหนึ่งเขาจะได้เชยชมแจง แจงนั้นเธอดูมั้นใจตัวเองมั้นใจในความสวยที่เธอมีอยู่มากมาย แจงแต่งตัวสวยยิ่งขึ้นให้สมกับเรือนร่างที่งดงามของเธอ แจงสวมใส่ชุดพยาบาลที่ดูอวดเรือนร่างยิ่งขึ้น ปล่อยให้สายตาใครหลายๆคนเห็นเนินอกขาว ร่องอกอิ่มที่เธอมี เรียวขาที่เคยแอบซ่อนก็ปล่อยให้เห็นมากขึ้น กระโปรงสั้นก็ผ่าสูงอีกนิด ผ่าให้สายตาใครๆต้องจ้องมองเธอ การที่เธอมาเป็นพยาบาลที่แผนกนี้ไม่ต้องคลุกคลีกับคนป่วย คอยดูแลญาติและการประชาสัมพันธ์ของโรงพยาบาลทำให้แจงไม่ต้องหงุดหงิดกับผู้ ป่วยเหมือนเมื่อก่อน แจงจึงมีเวลากับตัวเองอย่างเช่นเดี๋ยวนี้ ใบหน้าหวานเหมือนบีน้ำทิพย์และเรือนร่างแบบหยาดดาราสาว แจงจึงเหมือนนางฟ้าที่ประจำอยู่ที่โรงพยาบาลแห่งนี้

...............แต่ที่โรงพยาบาลแห่งนี้ใช่จะมีนางพยาบาลสาวสวยเพียงแจงคน เดียว แน่นอนโรงพยาบาลเอกชนนั้นความสวยของนางพยาบาลคือจุดขายอีกอย่างหนึ่งและก่อน ที่แจงจะมาอยู่ที่นี่ โรงพยาบาลแห่งนี้ได้ชื่อว่าเป็นโรงพยาบาลเอกชนที่มีคนสวยทำงานมากที่สุดแห่ง หนึ่งก็ว่าได้ ดังนั้นการประชันโฉมของเหล่านางพยาบาลจึงต้องแข่งขันซึ่งกันและกัน บางคนแอบไปเสริมแต่ง เสริมเรือนร่างให้ดูงดงามยิ่งขึ้น เสริมส่วนสัดบางส่วนให้ดูน่าหลงไหล อย่างแจงก็ได้ทำมาเช่นกันถึงแม้เธอจะมีเรือนร่างที่งดงามอยู่แล้ว แต่แจงเธอได้สามีที่เป็นหมอและเป็นรองผอ.ของที่นี่ทำให้เธอถูกพยาบาลหลายคน ที่เป็นคู่แข่งอิจฉา บางคนแทบไม่อยากมองหน้าเธอหรือไม่ก็แอบว่าเธอนินทาเธอกัน แกล้งเธอด้วยการกรุข่าวไปเมาท์กันสนุกๆ นางพยาบาลสาวสามสี่คนที่ทุกคนสวยและเซ็กซี่กันทั้งนั้นยังแอบกรุข่าวเธอเอา ไปพูดกันในเหล่าพยาบาลเพื่อแกล้งแจง แจงรับรู้บ้างแต่เธอเฉย เธอมาจากนราฯ เธอมาจากต่างจังหวัด เธอรู้ดีว่าควรวางตัวอย่างไร แจงขอให้สามีเธอเข้าใจและรักเธอก็เพียงพอแล้ว
...............วิวหนึ่งในนางพยาบาลสาวสวยที่อิจฉาแจงยังพยายามกลั่นแกล้ง แจงอยู่บ่อยๆ ทั้งพูดให้คนเข้าใจแจงผิดหรือบอกว่าแจงแอบมีกิ๊กกับคนป่วยก็มี และเมื่อวิวมารู้ว่าจ่าวิมลแอบหลงแจงก็ทำให้วิวคิดทำลายแจงทันที วิวคอยพูดให้จ่าวิมลกล้าที่จะเข้าไปคุยกับแจงมากขึ้นหรือไม่ก็จะเป็นคนนัด แจงให้มาหาจ่าบ้าง แต่จ่าวิมลไม่กล้าพอ จ่ายังกลัวหมอสุพลจนวิวเองเบื่อจ่ามากๆที่ทำไม่ได้ดังใจที่หวัง วันนี้วิวแกล้งมาโกหกจ่าวิมลว่าแจงแอบไปหาคนป่วยที่รู้ใจกันที่ตึกผู้ป่วยใน จนทำให้จ่าวิมลเริ่มไม่เข้าใจ เริ่มเห็นว่าแจงเหลวไหลกับหมอสุพลเจ้านาย จ่าเองถึงแม้จะหลงรักแจงแต่ก็ไม่กล้าเกินเลยถึงแม้ครั้งหนึ่งเขาจะทำแบบนั้น แต่เดี๋ยวนี้เขาเกรงใจหมอสุพลมากกว่า เขาได้แต่แอบหลงรักฝ่ายเดียวอย่างมีความสุข วิวพูดแบบนั้นจนจ่าวิมลแอบคิดว่าเขาต้องหาโอกาสพูดกับแจงบ้างและต้องทำอะไร บ้างเช่นกัน วิวยุให้จ่าวิมลบอกรักแจงและรวบรัดเอาแจงมาเป็นเมีย วิวบอกว่าถ้าไม่ทำแบบนี้ก็ยากที่จะได้เชยชม วิวบอกเธอเข้าใจความรู้สึกของความรักฝ่ายเดียว เธอเคยสัมผัสและเคยเป็นแบบนั้น วิวพูดเข้าหูจ่าวิมลบ่อยครั้งเหมือนจงใจให้เขาทำอย่างที่เธอต้องการ จ่าคิดและก็โกรธบ้างในบางครั้ง จ่าวิมลไม่ใช่ไม่อยากสัมผัสแจงแต่เขา...เขายังกลัวหมอสุพลจริงๆ

..............ความอิจฉาริษยาที่มีมากมายในจิตใจของวิวแทบจะทนไม่ไหวที่เห็น แจงอยู่เหนือกว่าเธอแบบนั้น และเธอยังไม่สามารถกดดันจ่าวิมลให้ทำตามที่เธอบอก วิวจึงหันไปหาคนบางคนที่เธอรู้จักและเข้าใจว่าเขาคนนั้นต้องทำอย่างที่เธอ ต้องการ วิวไปหาวินัยแฟนแม่บ้านของตึกที่เธอทำงาน วินัยเป็นคนขับรถของโรงพยาบาลอดีตเคยติดคุกในคดีข่มขืนและรุมโทรมหญิง วินัยออกจากคุกมาก็ปรับตัวกับสัมคมในเมืองและก็ปรับตัวให้เป็นคนดีให้อยู่ ร่วมกับเพื่อนในสังคมได้ ในช่วงที่อยู่ในคุก วินัยสักยันต์มากมายตามตัวจนแทบไม่เห็นเนื้อแท้ๆ วินัยชอบทางศาสตร์ลึกลับชอบทำตัวแปลกในบางครั้ง แต่เมื่อวินัยออกมาจากคุก วันัยพยายามปรับตัวและก็หลีกหนีสิ่งเลวร้าย หนีออกมาจากความคิดต่ำๆและเมื่อเขาทำตัวดีเขาก็ได้เมียที่แสนดีอย่างนวลแม่ บ้านที่ตึกของวิวทำงาน วิวเคยได้พูดคุยกับวินัย วิวเคยเห็นรอยสักยันต์ของวินัยที่เธอแอบเห็น วิวได้รับรู้บางช่วงบางตอนของชีวิตวินัยที่เขาเล่าบอก และสิ่งนั้นทำให้วิวคิดว่าวินัยจะช่วยเธอให้ทำในสิ่งที่เธอต้องการ การฉุดแจงไปข่มขืนหรือเอาแจงมาเป็นเมียโดยที่เธอจะแอบถ่ายภาพและคลิปเก็บไว้ วิวไปหาวินัย.........
.....วินัย/..แล้วคุณแจง...คุณแจงเป็นเมียหมอสุพลนี่ครับ...เธอจะเป็นแบบ นั้นเลยหรือครับ... เธอชอบแย่งสามีคนอื่นได้อย่างไรในเมื่อคุณแจงก็มีสามีอยู่แล้ว.
.....วิว/..จริงๆนะวินัย...แจงชอบแอบมาหาแฟนวิว...แกล้งยั่วแฟนวิว...วิวไม่ชอบ..
.....วินัย/..แล้วคุณวิวจะให้ผมทำแบบนั้นเพื่ออะไรครับ...แก้แค้นหรือครับ... ผมไม่อยากทำแบบนั้นผมอยากจะลืมอดีตของผมครับ.
.....วิว/..เปล่าวินัย...วิวเพียงอยากสั่งสอนแจงเท่านั้น...อยากให้แจงรับรู้ความเสียใจความเจ็บปวดบ้าง
...............วินัยรู้ตัวว่าวิวมาหลอกใช้เขาเป็นตัวทำลายล้างเพื่อนสาวแบบ นั้น วินัยรับรู้ความรู้สึกของวิวที่ริษยา วินัยแอบคิดในใจเช่นกันว่า ผู้ชายอย่างเขาที่มีอดีตอันแสนเลวร้าย ผู้ชายที่ดูเหมือนโจรร้ายในหนังไม่มีผิด ไม่หล่อ ไม่มีเสน่ห์สำหรับหญิงสาวใดๆแต่วันนี้มีสาวสวยคนหนึ่งมาให้เขามีโอกาสเชยชม ผู้หญิงที่สวยอย่างนางฟ้าอย่างคุณแจง วินัยหวนกลับไปมีความรู้สึกอย่างวันเก่าๆอีกครั้ง ความรู้สึกที่ชอบจะเชยชมหญิงสาวสวยๆ การข่มขืนผู้หญิงการฉุดผู้หญิงมาบำบัดความไคร่
...............เย็นวันนี้หลังเลิกงาน วิวชวนแจงไปหาซื้อของที่พลาซ่า วิวอยากให้แจงมาเป็นเพื่อนที่ไม่บ่อยนักที่ทั้งสองจะมาไหนไปไหนด้วยกัน วิวขับรถของเธอโดยที่แจงเอารถเธอไว้ที่โรงพยาบาล รถวิ่งออกมายังไม่ทันพ้นลานจอดรถ วินัยที่คุมหัวตัวเองด้วยผ้าไหมพรมก็ออกมาจากมุมตึกแล้วเปิดประตูหลังรถเข้า ไปนั่ง เขาเอามีดจี้สองสาวพร้อมขู่เสียงดัง เขาบังคับให้วิวขับรถไปเรื่อยๆ แจงตกใจและกลัวมากเธอเงียบไม่กล้าที่จะมองหน้าโจรร้าย แจงนั่งก้มหน้ากับเบาะด้านหน้าปล่อยให้วิวเพื่อนสาวขับรถตามที่โจรร้ายบอก รถวิ่งฝ่าการจราจรคับคลั่ง วิ่งไปทางเลี้ยวหลายครั้งจนมาถึงที่แห่งหนึ่ง แจงหูอื้อด้วยความกลัวจนไม่ได้ฟังว่าโจรให้มาที่ใด รถมาจอดหน้าบ้านทาวเฮาส์ล้างในซอยเปลี่ยว บ้านที่สร้างไม่เสร็จอยู่ติดกันหลายหลัง วินัยฉุดมือแจงให้เข้าไปโดยที่เขาทำเสียงดังบอกให้วิวเดินตามเข้าไปด้วย ลานบ้านที่ดูสกปรกจากฝุ่น บันไดบ้านที่มีแต่โครงปูน ใต้บันไดทีห้องน้ำที่ยังสร้างไม่เสร็จ ข้างในอากาศเย็นมีกลิ่นอับชื้นพอได้สัมผัส วินัยมองไปที่วิวแล้วสั่งให้เธอเข้าไปในห้องน้ำตรงนั้น วินัยรู้ว่าวิวเข้าใจว่าเขาจะทำอะไร วินัยมองแจงที่ยืนตัวสั่น วินัยเดินเข้าไปหาเธอแล้วกระซิบเบาๆ"ถอดเสื้อผ้าออก" แจงถึงกับสะดุ้งและเงยมองหน้าผู้ชายคนนี้ ผู้ชายร่างใหญ่เสียงดัง ที่ดูน่ากลัว มือถือมีดยาว หัวมีผ้าไหมพรมคุมลงมา เขาสั่งให้เธอถอดเสื้อผ้าอีกครั้งก่อนจะเอื้อมมือไปสัมผัสแก้มเธอ แก้มเนียนถูกมือเขาลูบเบาๆ แจงกลัวมาก กลัวจนไม่กล้าที่จะพูดอะไรได้แต่ยืนนิ่ง วินัยเอื้อมมือปลดกระดุมเสื้อเธอ ปลดเสื้อเธอออกจากตัวช้าๆ มืออีกข้างดึงสายบราตัวนั้นของแจงออก โอวว...สวยเหลือเกิน....วินัยเห็นนมทั้งสองเต้าที่อวบอิ่ม นมที่ผ่านการเสริมให้ดูกลมกลึง หัวนมเม็ดสวยสีชมพูวางบนยอดอกทั้งสอง ฐานเต้าดูงาม เนื้อดูเนียนขาว นมชูยอดชูหัวนมน่าดูดจริงๆ วินัยจ้องมองความงามของเนียนเนื้อนั้นพร้อมเอามือสัมผัสลูบคลึงนมสวย
.....แจง/..อุ๊ย...อย่านะ..อย่าทำ....
.................นี่เป็นเสียงแรกก็ว่าได้ที่แจงได้พูดออกมา เธอยังกลัวยังสับสน แต่สันชาตญานมันทำให้เธอต้องปกป้องตัวเอง แจงเงยมองหน้าเขาอีกครั้งพร้อมขอร้องไม่ให้ทำกับเธอ วินัยเฉยและก็เดินเข้าหาพร้อมเอามือจับนมเธออีก จับนมเธอบีบคลึงอย่างใจปราถนา วินัยเคล้าคลึงมือ บีบมือกับเนื้อนวลนั้น มือบีบคลึงยอดอกสวยของแจง แจงฝืนตัวและพยายามถอยหนี วินัยเอามีดขึ้นขู่เธอ เอามีดจ่อเธอ แจงกลัวจนต้องยืนนิ่ง ยืนให้เขาเชยชมร่าง ปล่อยให้เขาจับสัมผัสเนินนมเธอแบบนั้น วินัยกดมือลูบแล้วบีบหัวนมเธอด้วยปลายนิ้ว บีบยั่วอารมณ์อยากให้เธอรับรู้ความกระสัน วินัยเขี่ยหัวนมเธอ บี้หัวนมทั้งสองไปมา มือเริ่มกดความอวบ บีบความอิ่มเอิบ วินัยก้มลงแล้วอ้าปากอมหัวนมนั้นเบาๆ วินัยดูดนมเธอ ดูดขบกัดนุ่มๆ วินัยคลึงลิ้น เลียหัวนมทั้งสองสลับ มือข้างหนึ่งก็บีบเคล้า ปากก็อ้าดูดนมอย่างเร่าร้อน แจงถึงกับสั่น ทั้งกลัว ทั้งเสียว มือที่ปล่อยวางก็เอาขึ้นมาดันตัวเขา มือที่ปล่อยวางก็เอาขึ้นมาทุบตัวเขา วินัยเฉยกับการกระทำของแจง วินัยกดลิ้นอีกแล้วดูดหัวนมดังจ๊วบๆ ดูดหัวนมจนแจงสั่นไปหมด แจงเอามือกดเนินอกเขาให้ถอยออกแต่วินัยกดเน๊น วินัยดูดแรงๆจนแจงสั่นกาย

..............วินัยสั่งให้แจงถอดกระโปรงสีขาวของชุดพยาบาลออกแต่เธอไม่ยอม เธอร้องขอให้วินัยพอแล้ว แต่...เมื่อวินัยทำเสียงดุและเอามีดขึ้นขู่เธอ แจงต้องยอมทำตาม แจงปลดกระโปรงนั้นลงกองกับพื้นช้าๆมือเธอเอามาปิดบังตรงนั้นทั้งสองข้าง เมื่อสายตาเธอเห็นแววตาของวินัยมองเธอ แจงอายและกลัวกับสิ่งที่เกิดขึ้น วินัยบอกกับเธออีกว่าให้เธอรูดบิกีนีสีขาวลายฉลุตัวที่เธอสวมอยู่นี้ออกจาก ร่าง แจงทำหน้ากังวลและกลัวมากๆ แววตาอ้อนวอนวินัยอย่างมากมายแต่วินัยทำเสียงดุเธออีกจนเธอต้องยอมทำตาม แจงก้มตัวลงดึงบิกีนีรูดออกทางปลายเท้าช้าๆ อ่า....ซีดดด....ร่างของเธอเปลือยอวดสายตา...สวย...งามเหลือเกิน... รูปร่างเธอช่างงดงามน่าพิศวาส....สะโพกงามสวยกลมมน....เนียนท้องราบแบนรับ กับโหนกเนินที่อูมเด่น... เส้นไหมสีดำปกคุมเนินสวาสนั้น...เนินเนื้อช่างอวบอิ่ม...โคนขาเนียนมนนุ่ม น่าสัมผัส.... เรียวขาเธอทั้งสองข้างดูช่างงามเหลือ...ผิวเธอสวย...ขาวเนียน...ผิวไล้รอย ฝ่าสวย.... ผิวงามเธอดูระริกขนเธอลุกชันทั่วทั้งร่าง...อ่า....เธอช่างสวยเหลือเกิน จริงๆ..... วินัยจ้องมองเธอแทบอดใจไม่ไหวที่จะรีบเข้าไปสัมผัสเรือนร่าง...วินัยจ้อง เธอ... วินัยครางเสียงเบาๆด้วยความกระสัน...วินัยเอื้อมมือลูบไล้เธอเบาๆ.. มือบีบนมเธออีกครั้งก่อนที่เขาจะทรุดกายลงนั่งเคียงข้างหน้าเธอ..มือที่ถือ มีดถูกปล่อยทิ้ง... ใบหน้าวินัยค่อยๆสบหาเนินสวยนั้น....อ่ายย....ซีดด.....วินัยจูบเนิน...กด ปากสัมผัส... เคล้าคลึงใบหน้าอย่างนุ่มละมุน...วินัยจูบเนิน...หอมดมดอมเนินสวยนั้น ช้าๆ....เขาจูบ... เขาดุนลิ้นเบาๆ...อ่า...ซีดด...ร่างของแจงบิดกับความรู้สึก...มือเธอกดหัว เขาออกจากเนินนั้น... ซีดดด...วินัยจูบอีก...เขาดุนลิ้นเบาๆที่ร่องกลีบ...เขาเลีย...เขาดูดเนิน นั้น....อ่า.... แจงบิดเร่าๆมือเธอกดหัวเขาให้ออกห่าง...อ่ายย...ซีดด...วินัยแยงลิ้นสัมผัส ร่องกลีบลึก... กดปลายลิ้นสัมผัสถูกติ่งเสียวนั้น...อ่ายยย....แจงสะดุ้งกายเมื่อถูก สัมผัส...แจงกดมือกับเขา... ดันหัวเขาให้ออกห่าง....อุยยย.....ซีดด....วินัยกด..ดูด..ดูดเม็ดเสียว เธอ...อ่า....ซีดด... แจงถึงกับสะดุ้งร่างอีกครั้ง...เธอเอามือทั้งสองดันหัวเขา..ดันออก..ดัน... อ่ายย.... แจงครางออกมาเบาๆเมื่อวินัยกดลิ้นดุนเม็ดเสียวเธอ...ดุนแล้วดูดดังจ๊วบๆ.... อ่ายยย
................วินัยลุกขึ้นยืนตรงหน้าเธอ วินัยถอดเสื้อผ้าเขาออกอย่างเชื่องช้า วินัยจ้องสายตาไปที่เรือนร่างแจงแล้วเขาก็ปลดกางเกงตัวนั้นของเขาลง โอววว...พระเจ้า...เรือนร่างของเขาช่างดูทะมึนร่ำ...อกใหญ่ของเขาเต็มไปด้วน รอยสัก... กล้ามแขนทั้งสองข้าง..วงแขนที่มีรอยสักเป็นตัวมังกรล้อมรอบแขนถึงข้อมือ... แผงอกมีสักรูปปีกนกคู่... รอยสักใหม่สีเขียวสลับฟ้าสด....ปลายปีกนกสีเขียวหัวเป็ดสลับสีแดงเพลิง ...หน้าท้องเขาดูเห็นกล้าม รอยสักเป็นตัวอักษรอ่านไม่รู้ว่าคืออะไร...โอวว...ที่ตันขาเขามีรอยสักสีรูป ตัวมังกรใหญ่... มังกรที่มีเกล็ดสีแดงอมเขียว....หางมังกรพันรอบเรียวขาถึงหัวเข่า...กล้ามขา เป็นมัดใหญ่... ขนเส้นดำขึ้นดกปิดเนื้อแท้...ร่างเขาดูน่ากลัว....โอวว...พระเจ้า....ความ เป็นชายของเขา... ความใหญ่โตเมื่อมันผงกหัวเชิด...มันชูหัวหยักให้เธอเห็น...ท่อนลำอวบสี ค้ำ....ขนดกดำขึ้นเหนือโหนกเหน่า.... ลำกระดก...มันส่ายไปมาเมื่อเขาเดินเข้ามาหาเธอ...อุยย...เขาจะทำอะไร...เขา จะทำอะไรกับเธอ.... แจงก้มมองส่วนนั้นของเขา..มองความน่ากลัวที่เธอไม่เคยเห็น...มันเชิด หัว..มันส่าย.... อุยยย...วินัยดึงแขนแจงให้เข้ามาหา...เขากอดเอวเธอแล้วดันท่อนเนื้อนั้นถู กับเธอ...ถูกดสัมผัส... อ่ายย....วินัยจับเธอให้มาที่บันไดตัวนั้น...บันไดที่ข้างใต้มีร่างของวิว แอบอยู่.... วินัยกดตัวแจงให้ก้มหันหลังให้เขา..อ่า...ก้นงามของแจงอวดเห็น...ร่องก้นอ่า รับ...กลีบแคมนั้นแยกออก... มือของแจงท้าวกับบันไดปูนที่เปื้อนเปอะทั้งสองข้าง...ก้นเธอยกสูงโด่ง... อ่า...ก้นเธอแยกเห็น... กลีบแคมนั้นอ่าอวด...อ่ายย...ร่องกลีบที่ดูแฉะเหนียว...แคมดูแดงสวยน่า สัมผัส...เม็ดเสียวดูสั่นระริก.... วินัยจ้องมองตรงนั้น...มองด้วยอารมณ์หื่นกระสัน.... วินัยก้าวเข้าใกล้พร้อมเอามือกดหัวบานแทรกเข้ากลีบเธอช้าๆ...หัวบานมุก ร่องกลีบ...วินัยกด..กด.... อ่ายยย...มันคับ..วินัยกดผึกเข้าไป.....ร่างของแจงสะท้าน..มือที่ท้าวกับ บันไดสั่นระริก... ก้นเธอถึงกับโยก...ก้นเธอถึงกับส่าย....อ่ายย...เธอเจ็บแป๊บ...เธอหลับตากับ ความรู้สึกนั้น.... วินัยกดท่อนเนื้อเข้ามิด..กดเข้าแล้วโยกคลึง...มือเขาจับก้นเธอ..จับก้นเธอ บีบ..เอวเขากดโยก.. กดเข้า..กดกระแทก...อ่ายย....แจงหลับตา..แจงก้มหน้า...แจงรับการกดกระแทกจาก ด้านหลัง.. มันทั้งใหญ่คับแน่นกลีบ..มันกระทุ้งข้างในเธอเหลือเกิน....แจงซีดเสียงออก มา... ก้นเธอสั่นกับการกดเข้าออกของเขา...เสียงเขากระแทก...เสียงเขา กระทุ้ง....ผับๆ...ผับๆๆ...ผับๆๆ... ร่างแจงสั่นไหว....วินัยเสียว..วินัยร้องครางพร้อมกับเอามือจับก้นเธอ บีบแรงๆ...วินัยกดกระแทก..กระแทก... ร่างแจงโยกไหว..ก้นเธอแดงช้ำ....วินัยกดอีก..กระแทกอีก.... อ่ายย....ซีดด....วินัยดึงท่อนลำออกมาจนเกือบหลุด...วินัยกดซ้ำเข้าไปอีก... อ่ายย....แจงร้องออกมาด้วยความรู้สึก...มันเจ็บ...มันเสียว....อุยย...มัร คับแน่นกลีบ... แคมเสียวกับกับกดกระแทก....แจงก้มหน้า..ก้มมองสิ่งนั้นจากใต้ร่างเธอ... แจงเห็นท่อนลำดำที่เข้าๆออกๆในร่องกลีบ...เห็นลำกดถู....เสียว...มันเสียว จริงๆ...อ่ายย... ทุกครั้งที่เขากดเข้า...ทุกครั้งที่เขากดกระแทก...มันเสียวข้างใน...มันสุด ข้างใน... อุยยยซีดด....วินัยกระเด้าเอวเร็วๆ..กดแรงๆ....วินัยบีบก้นเธอ...ขยำก้น เธอ...กระแทกก้นเธอแรงๆ... กดแรงๆ...ท่อนลำที่หลุดออก..แล้วกดเข้า...กดแรงๆ....
................วิวที่แอบยืนมองเกมส์รักของทั้งสอง...วิวแอบถ่ายภาพบทรัก เหล่านั้น... วิวจ้องมองลีลา..จ้องมองการโยกคลึง....อุยย...ใจเธอหวิว...สายตาเธอจ้องมอง แทบไม่ละ.... ท่อนเนื้อขนาดใหญ่ของวินัยที่เธอเห็น...ท่อนเนื้อที่สดเข้ากลีบของเพื่อน เธอ...มันดูคับแน่น...เสียว... เธอรู้ว่าแบบนี้มันเสียวเหลือเกิน...วิวยืนบิดตัวด้วยอารมณ์ถวิลหา...มือเธอ กดเนินตัวเองแน่น.... อ่า....วิวรู้ว่าตอนนี้เธอแฉะไปหมดแล้ว...กลีบเธอสั่นระริก...แคมเธอตอดรัด ข้างใน...ช่องคลอดขมิบถี่ๆ... น้ำไหลเอ่อล้นปากช่องคลอด...วิวเกร็วตัวแน่นเมื่อเห็นวินัยกดกระแทกก้นแจง แรงๆ... เธอรู้ว่าแบบนี้มันเสียวสุดๆ....วิวมองตรงนั้นมองสิ่งนั้นของวินัย...อุยย.. นี่ถ้าเขามาทำกับเธอแบบนี้... โอวว...มันคงสุขเหลือเกิน...ถ้าเขากระแทกเธอแบบนั้น...โยกเธอแบบนั้น....กด แรงๆแบบนั้น.... อ่ายย....มันคงเสียวเสียวซ่าน...มันต้องสุขมากๆ...อุยย...วิวขมิบร่องกลีบ แล้วขมิบเร่า.... ช่องคลอดตอดตุบๆ...น้ำไหลแฉะ...ร่องขมิบ...ขมิบแรงๆ.....อ่ายย...ซีดด.... วิวเสียว
................อ่า...ซีดด....ซีดด....อุยยย....ซีดด...อ๊ะ...อ๊ะ... อ๊ะ..... ซีดด...ซีดด....เสียงร้องครางของแจงช่างรัญจวน..เสียงเธอร้องแบบนั้นเมื่อ วินัยกดกระแทกเธอ... มือเธอที่ท้าวกับบันไดดูมันสั่นระริก...ก้นเธอที่ยกรับให้เขาดูโยกส่าย... แจงกระดกก้นร่อนกับเขา... มันคงเสียวจนเธออดไม่ไหว...มันคงซาบซ่านจนเธอต้องค้อยตามความรู้สึก....ก้น เธอยกเด้งๆ.. ก้นเธอส่ายไปกับเขา...เขาบีบก้นเธอแรงๆ..เขากระแทกก้นเธอแรงๆ...เสียงเนื้อ กระทบกันมันช่างรัญจวนใจ.... แจงร่อนก้นส่ายโยก...แจงก้มมองเขาจากด้านล่าง...มันเสียว...เสียวเหลือ เกิน.... อุยยย..เขากระแทกแรงๆ...แรงๆ...เขากดลึกๆ..มันกระแทกข้างใน...มันกระทุ้ง ข้างใน.... อุยย...มันกดดันหลืบลึก...กดแรงๆ....เสียว...เสียวจริงๆ....แจงร้อง คราง...เสียงสำลัก..... ซีดด...ซีดด.......วินัยเอามือจับก้นเธออีกแล้วกระแทก...อุยยย.....มือบีบ ก้นเธอ..บีบแรงๆ... โยกแรงๆ..กดแรงๆ.....อ่า.....ซีดด...
................อ๊ะ...อ๊ะ....อ๊ะ.....อุยยย....อ๊ะ....ซีดด.....อุย ย....อ๊ะ...อ๊ะ..... ซีดด.....เสียงแจงร้อง..ร้องออกมาอย่างอดกลั้น...วินัยเร่ง..วินัยกด แรงๆ....วินัยเร่งเร็วๆ...กดเร็วๆ.... ยกแรง...แรงเหลือเกิน...ท่อนลำเบียดเข้าหมดถึงโคน..กดถึงโคน....กระแทก....
.....แจง/..ไม่ไหวแล้ว...ทนไม่ไหวแล้ว...อุยยย....ซีดด....ไม่ไหวจริงๆ ...เสียวเหลือเกิน... ทนไม่ไหวแล้ว....อุยย...แจงทนไม่ไหวแล้ว....อ่ายย......อ๊ะ...อ๊ะ....ซีด ด......โอ๊ะ.......
.....วินัย/..ผมก็ทนไม่ไหวแล้ว...เสร็จพร้อมกันนะ...เสร็จพร้อมกัน...อุย ย..เร็วๆ...ผม...ผม... เร็วๆ....อะ....อะ....ออกแล้ว...ออกแล้ว....อ่า......อุยยย...ออก แล้ว.......เร็วๆ.... เร็วๆๆ....
.....แจง/..ออกแล้ว....แจงออกแล้ว...อ่า....ซีดด.....อ๊ะ....อี.......ซีด ดด....ซีดด..... โอยยย...ซีดด....โอย....ซีดดด......อะ....อะ....อะ......ซีดดด.....
...............วินัยดึงเอวเธอกระแทกๆ...กระแทกๆ....ร่างเขาดุดัน...วินัยกด เร็วๆ... กระแทกเร็วๆ.....อ่ายย.....เขาเสร็จด้วยอาการเร่าร้อน...ปากร้องครางออกมา ดังๆ.... มือเขาจับเอวเธอดึงเข้าหาแรงๆ..กดแรงๆ.....โยก...คลึงท่

Reply #35 on: September 15, 2010, 11:57:33 am

................ วินัยเหลียวมองไปทางวิวที่แอบอยู่ในห้องน้ำข้างๆเขาเพียงต้องการคำสั่งจาก เธอว่าจะให้เขาไปเลยหรือไม่ การเสพสุขกับแจงนั้นเสร็จลงแล้ว เขาสุขกับเธอและเธอเองก็เสียวและเสร็จไปกับเขา วิวพยักหน้าบอกกับวินัยเป็นการรู้ว่าเขาต้องไปแล้ว วิวออกมาจากตรงนั้นด้วยท่าทางกังวล เธอเดินเข้าไปกอดร่างของแจงที่ยืนเปลือยด้วยท่าทางตกใจ วิวเอาเสื้อให้แจงสวมใส่ก่อนที่จะรีบออกมาจากบ้านหลังนั้น แจงกังวลกับเหตุการณ์โดยมีวิวคอยปลอบความรู้สึก วิวขับรถพาแจงมาส่งที่บ้านพักทันทีและบอกพรุ่งนี้จะมารับเพราะรถของแจงจอด ที่โรงพยาบาล แจงบอกไม่ต้องห่วงเพราะเธอจะไปพร้อมกับหมอสุพลผู้เป็นสามี วิวแอบมองใบหน้าและเรือนร่างของแจงที่พึ่งผ่านการร่วมรักของวินัย วิวสาสมกับความคิดอิจฉาที่มีต่อแจง วิวแอบยิ้มให้กับตัวเองที่สามารถทำอย่างที่ใจต้องการได้ การที่เธอแอบถ่ายภาพการร่วมรักของแจงกับวินัยหลายๆภาพ ภาพเหล่านั้นจะเป็นการทำลายความรักและความสุขของแจงพยาบาลสาวสวยที่วิวอิจฉา ถ้าเธอเอาภาพเหล่านี้ไปให้เพื่อนๆที่โรงพยาบาลเห็น....โอวว...แจง...เธอ เสร็จแน่ๆ...เธอต้องเป็นผู้แพ้.... แจง...เธอจะชนะฉันไม่ได้....เธอต้องออกไปจากที่นี่....วิวคิดอิจฉามาขนาด นั้น... คิดทำลายแจงที่เธอบอกว่าเป็นเพื่อนได้อย่างเลือดเย็น แจงเก็บความรู้สึกที่ไม่ดีไว้เพียงคนเดียว เธอคิดว่าเรื่องนี้นอกจากวิวแล้วคงไม่มีใครรู้ แจงหาโอกาสไปพบวิว บอกกับวิวว่าเธออยากให้วิวช่วยเก็บเรื่องนี้ไว้เป็นความลับ วิวรับปากและก็ปลอบใจเธออีกครั้ง.
................และภาพเหล่านั้นก็ได้ออกไปสู่สายตาเพื่อนของแจง มีคนหลายคนเห็นเพราะวิวแอบเอาภาพเหล่านั้นส่งไปทางเมล แจงไม่รู้ว่าใครเป็นคนทำ แจงทั้งอายทั้งเจ็บปวดเมื่อมีคนมาบอกเธอ เรื่องถูกพูดออกไปปากต่อปาก ภาพถูกส่งไปยังหมู่เพื่อนๆของแจงและเจ้าหน้าที่โรงพยาบาล ภาพการร่วมรักอย่างเร่าร้อนของแจงกับผู้ชายที่มีผ้าไหมคุมหัว ผู้ชายที่มีเรือนร่างที่เต็มไปด้วยรอยสัก ร่างที่ดูแข็งแรง ชายคนนั้นทำรักกับแจงอย่างได้อารมณ์เมื่อใครได้เห็นภาพเหล่านั้น และมีคนคนหนึ่งเห็นภาพนั้นแล้วถึงกับอุธานแล้วรีบไปบอกแจง พี่นวลแม่บ้านตึกของโรงพยาบาล นวลจำสามีตัวเองได้ดี รอยสักต่างๆ รูปร่างของเขา นวลบอกแบบนั้น นวลเสียใจที่สามีเธอทำสิ่งชั่วร้าย แจงเองถึงกับอึ้งเมื่อได้รู้ หมอสุพลยังไม่รู้เรื่องนี้เพราะยังมีการปกปิดอยู่แต่ไม่ช้าเรื่องทั้งหมดคง ต้องเปิดเผยตัวเอง หมอสุพลจะรู้สึกอย่างไรกับภาพเหล่านั้น ภาพเมียสุดที่รักถูกผู้ชายข่มขืน ภาพเมียสุดที่รักก้มโค้งให้ผู้ชายร่วมเพศ ท่าทางและใบหน้าของเมียที่แสดงอารมณ์ร่วมหลายครั้ง หมอสุพลจะคิดอย่างไร แต่เมื่อนวลบอกความจริง เรื่องถูกขยายวงกว้าง วินัยจึงต้องหนี วินัยต้องหลบเพราะกลัวถูกตำรวจจับ ไม่มีใครรู้เลยว่าคนที่อยู่เบื้องหลังครั้งนี้เป็นวิวพยาบาลสาวแสนสวยที่ อิจฉาแจง
..................หมอสุพลรับรู้เรื่องราว เขาโกรธมากและก็ผิดหวังมากเช่นกัน หมอสุพลไม่ยอมกลับบ้านไม่คุยกับแจง เขาต้องการอยู่คนเดียว แจงทั้งเสียใจและกลัวความผิดหวัง แจงลาหยุดงาน15วันเธอต้องการหาทางออกให้กับตัวเอง วินัยโทรฯหาวิว เขาต้องหนี เขาต้องการเงินก้อนหนึ่งเพื่อใช้ในการหลบหนี วิวแอบให้เงินวินัยอย่างลับๆก่อนที่เธอจะสั่งเขาให้เก็บเรื่องทั้งหมดไว้ เป็นความลับ วินัยเริ่มรู้สึกถึงความผิดที่เขาได้ทำ วินัยรู้เรื่องหมอสุพลกับแจงที่แทบอย่าจากกัน วินัยผิดหวังตัวเองที่ทำแบบนั้น วินัยหนีไปไกลจากที่นั่นเขาไปใช้ชีวิตเพียงลำพังอย่างลำบาก หลายเดือนต่อมา วินัยรู้ข่าวว่าหมอสุพลเลิกกับแจง หมอสุพลขออย่า แจงต้องลาออกจากงานที่นั่น เธอต้องกลับไปบ้านที่นราฯพร้อมความผิดหวัง ความผิดที่เธอไม่ได้ทำ สิ่งเลวร้ายที่เกิดขึ้นมันเกิดจากคนคนเดียวเท่านั้น คนที่อิจฉาเธอ วินัยแอบติดต่อมาหาวิวแต่วิวเปลี่ยนเบอร์ใหม่ วินัยเร่าร้อนในความคิด วินัยกลัวและต้องการเงินเพื่อหนีอีกก้อน วินัยแอบมาหานวลที่บ้านพร้อมทั้งเล่าเรื่องทั้งหมดให้นวลฟัง นวลโกรธมาก โกรธทั้งวินัยและวิว วิวนั้นนวลแทบไม่ให้อภัยเพราะความเลวร้ายของเธอ นวลไม่คิดว่าผู้หญิงสาวสวยอย่างวิวจะทำสิ่งที่เลวร้ายแบบนี้ นวลสงสารแจงและอยากจะช่วยเธอแต่นวลไม่สามารถติดต่อแจงได้เลย นวลอยากไปบอกความจริงที่เกิดขึ้นกับหมอสุพล อยากให้หมอช่วยแจง
..................แต่ความสงสารที่นวลคิดและความโกรธที่เธอได้รับรู้เรื่อง ทั้งหมด นวลก็โกรธสามีที่โง่ยอมทำลายผู้หญิงคนหนึ่งที่น่าสงสาร นวลอยากจะฆ่าสามีที่โง่เขลาแบบนี้ นวลให้วินัยไปขอเงินที่วิว นวลนัดวิวให้มาพบที่บ้านพักในวันรุ่งขึ้นโดยที่วิวไม่รู้ว่านวลทราบเรื่อง ครั้งแรกวิวไม่อยากมาหานวลเลยเพราะเธอไม่อยากคบกับแม่บ้านแต่นวลขอร้องว่า เธอมีเรื่องให้วิวช่วย วิวจึงยอมมา
.....วิว/..ว่าไงจ๊ะพี่นวลมีอะไรหรือถึงต้องรีบขนาดนี้...ที่จริงวันนี้วิว ต้องไปทานข้าวกับแฟนวิวนะค๊ะ.... พี่นวลรีบพูดมาเลยเดี๋ยววิวต้องไป
.....นวล/..คุณวิว....คุณรู้จักวินัยสามีนวลดีนะค๊ะ...ตอนนี้วินัยหนีคดีข่มขืนคุณแจง...คุณวิวรู้เรื่องนี้ดีไม่ใช่หรือ..
...................วิวตกใจกับคำพูดของพี่นวลแต่เธอก็ทำเฉย แกล้งไม่รู้เรื่องและทำเป็นไม่เข้าใจสิ่งที่พี่นวลพูด วิวมองแววตาพี่นวลและก็จะขอตัวกลับ วิวไม่อยากพูดอะไรและก็ไม่อยากทราบเรื่องด้วย วิวทำเป็นดูเวลาก่อนที่จะบอกกับพี่นวลว่าเธอต้องรีบไป
.....นวล/..เดี๋ยวสิค๊ะคุณวิว...

..............วิวหันมายิ้มให้พี่นวลเหมือนไม่สนใจคำเรียกจากเธอแล้ววิวก็ เดินจากไป นวลโกรธแทนคุณแจงอย่างมากที่เพื่อนมาทำลายกันแบบนี้อีกทั้งคนที่ร่วมทำร้าย ก็คือสามีตัวเอง นวลทั้งโกรธทั้งเจ็บปวดในความรู้สึก เธอคิดว่านี่สามีเธอต้องมาหลบหนีคดีก็เพราะคุณวิวที่หลอกสามีเธอมาทำเรื่อง เลวๆแบบนี้ นวลติดต่อไปหาวินัยให้วินัยมาหาเธอในวันรุ่งขึ้น นวลบอกวินัยให้หลอกคุณวิวให้มาหาแล้วขอเงินเพื่อหลบหนีเป็นก้อนสุดท้าย
.....นวล/..พี่ต้องให้คุณวิวมาหาที่ห้องพักนะ....นวลจะอนุญาตให้พี่ร่วมรัก กับคุณวิว... พี่ทำอย่างไรก้ได้ให้คุณวิวยอมทำกับพี่....นวลจะแอบถ่ายภาพเธอกับพี่เพื่อ แก้แค้นแทนคุณแจง... นวลจะเข้ามาแอบในห้องนี้
.....วินัย/..พี่กลัว...กลัวคุณวิวจะไม่ยอม...คุณวิวทั้งสวยทั้งงามขนาดนั้น อีกอย่างพี่เป็นเพียงคนขับรถ และยังมีคดีข่มขืนแบบนี้คุณวิวเธอคงไม่มองพี่หรอก.
.....นวล/..แต่พี่เก็บความลับของเธอไว้นะ....คุณวิวต้องยอมเชื่อนวล สิ....นวลอนุญาตให้พี่ทำกับเธอเต็มที่.... ทำให้คุณวิวคร่ำครวญและเร่าร้อนเหมือนที่พี่ทำกับนวล...พี่ทำให้เธอคลั่งใน ความกระสัน... พี่ต้องทำให้เธอเป็นผู้กระทำบนตัวพี่...ทำให้เธออยาก...ทำให้เธอเงี่ยน สุดๆ...นวลจะแอบถ่ายภาพเธอ... นวลจะถ่ายเป็นคลิปไว้เล่นงานคุณวิว.....
.....วินัย/..พี่กลัวว่า...
.....นวล/..พี่ต้องทำ...พี่ต้องแก้แค้นแทนคุณแจง....พี่ต้องถ่ายโทษที่พี่ได้ทำกับเธอ...
..............และก็จริงอย่างที่นวลบอก คุณวิวเมื่อได้รับการติดต่อจากวินัยเธอก็รีบนัดหมายเพื่อเอาเงินก้อนสุดท้าย มาให้ เธอยังบอกกับวินัยว่า..เงินก้อนนี้เป็นก้อนสุดท้ายจริงๆ...เธอจะไม่ให้วินัย อีกแล้ว... และไล่วินัยให้ออกไปจากชีวิตของเธอเสียที วินัยนัดคุณวิวให้มาหาที่ห้องพร้อมเงินในบ่ายวันนี้ วินัยบอกนวลไปทำงานเขาอยู่เพียงลำพังให้คุณวิวรีบมา วิวไม่คิดว่าวินัยจะหลอกเธอ เธอจึงรีบไปเบิกเงินแล้วมาตามนัด วิวขับรถมาจอดที่ข้างบ้านพักของนวลแล้วรีบเดินหลบสายตาคนเข้าไปข้างใน
..............วินัยนั่งมองคุณวิวที่ยืนตรงหน้าถึงแม้เขาจะเชื้อเชิญให้คุณ วิวนั่งคุยกับเขา แต่คุณวิวดูเหมือนไม่อยากทำเช่นนั้น คุณวิวดูรีบร้อนพร้อมส่งเงินให้วินัย เงินห้าพันบาทเพื่อการหลบหนีอีกครั้ง
.....วินัย/..คุณวิวครับ...ผมหมดอนาคตแล้วกับเรื่องที่เกิดขึ้น...ผมต้องจากเมีย...ต้องหนี...ผม... ผมหมดความสุขที่ควรจะมี...
.....วิว/..เอาเถอะ..เอาเงินนี้ไปแล้วรีบไปจากที่นี่...อย่าพูดเรื่องนี้ให้ ใครฟังนะ...วิวหวังว่าวินัยคงเข้าใจ... วิวต้องกลับไปทำงานแล้วนะ..เอาสิรับเงินไป
.....วินัย/..ขอบคุณครับ...คุณวิว...คุณวิวรู้ไหมครับว่านวลไม่ให้ผมแตะต้อง ตัวเธอเลย...นวลเกลียดผม... เรื่องนี้ทำให้เธอโกรธผมมาก...ผมอยากจะกอดเธอ..รักเธอเหมือนเช่นก่อน...นวล ไม่ยอม... นวลบอกว่าผมไม่ซื่อสัตย์กับเธอ....เธอเกลียดผม....คุณวิว...ผมเป็น มนุษย์..ผมมีความรู้สึก...มีความรัก.... แต่ผมทำแบบนั้นไม่ได้แล้ว...เพราะผมทำความผิด...คุณวิว...ผมผิดมากใช่ มั๊ย...
.....วิว/..ไม่หรอกวินัย...นวลเธอโกรธวินัยเพียงไม่นานหรอก...ผัวเมียกันเดี๋ยวก็ดีกันเองนะ...วิวคิดแบบนั้น
.....วินัย/..แต่นี่ผมจะกอดเธอก็ไม่ให้...นวลเดินหนี..นวลด่าว่าผมว่าเป็นคน ไม่ดี...ผมมีอารมณ์กับนวล.... อยากร่วมรักกับเธอ...นวลไม่ให้ผม...ไม่ยอมผม...คุณวิว...ผมมีความต้องการ... มีความรู้สึกที่อยากรับความสุขแบบนั้น...เหมือนที่เคยมี....ผมคิดถึงวันที่ ผมร่วมรักกับคุณแจง... คิดถึงอารมณ์ในวันนั้น...มันทั้งสุข...สุขที่รู้ว่าคุณวิวแอบดูอยู่ตรง นั้น...ผมรู้ว่าคุณวิวเห็น...
.....วิว/..บ้านะวินัย..ไม่ต้องพูดก็ได้แบบนั้น
.....วินัย/..คุณวิวเห็นผมกับคุณแจงทำกัน..ร่วมรักกันแบบนั้น...คุณวิวไม่มีความรู้สึกบ้างหรือครับวันนั้น...หรือคุณวิว...
.....วิว/..พอแล้ว...วินัยพอแล้วไม่ต้องพูดไม่อยากฟัง...
.....วินัย/..คุณวิว...คุณวิวเห็นทุกอย่างเห็นทุกท่วงท่า..เห็นบทรักที่เร่า ร้อนของผมกับคุณแจง... คุณวิวเห็นใช่มั๊ย...เห็นคุณแจงร้องครวญเมื่อเธอเสร็จเพราะขนาดของผม... เธอบอกว่าของผมใหญ่มากทำเธอทั้งเจ็บทั้งเสียวจนเธอร้องว่าเสร็จแล้ว....เธอ คร่ำครวญตอนที่น้ำเธอหรั่ง... เธอโยกเอวกับผม....เธอร่อนเอวกับผม...คุณวิวรู้รึเปล่าว่าของคุณแจงขมิบรัด ของผมเหลือเกิน... ของคุณแจงฟิตมากๆ...คับแน่นได้อารมณ์...คุณแจงครางเสียงยั่วเย้า อารมณ์...มันทั้งรัญจวนเมื่อได้ยิน..
................วินัยพูดพร้อมจ้องแววตาของคุณวิว...จ้องมองเรือนร่างของเธอ ที่ช่างยั่วยวน... ชุดพยาบาลสีขาวที่เรียกอารมณ์มากอยู่แล้วและชุดที่คุณวิวสวมใส่ก็ช่างรัดคับ ตึงเพื่ออวดเน๊นเรือนร่าง นมเธอที่ถูกเสื้อรัดติ่วจนเห็นรูปร่างของเต้าอวบอิ่ม เอวเธอก็เว้าคอตรับกับสะโพกงามกลมกลึง กระโปรงสีขาวที่ผ่าข้างและสั้นอวดโชว์เรียวขา โอวว...มันอวดเห็นความขาวเนียน...ขาสวย...ผิวงาม...คุณวิวไม่ต่างไปจากคุณ แจงที่สวยทั้งเรือนร่าง... คุณวิวมีความเหนือกว่าก็ตรงความอวบ...คุณวิวมีรูปร่างที่อวบอิ่ม...อวบแน่น ไปทั้งตัว... ก้นเธอยามที่ถูกเนื้อผ้ารัดมันช่างยั่วกิเลส...ก้นงอนโด่งน่าลูบไล้...ขอบบิ กีนีข้างในอวดรอยเห็นว่ามันเป็นบิกีนีทรงสูงเว้า... เว้าจนจินตนาการไปมากมาย...วินัยแอบมองเรือนร่างเธอ...แอบมองร่องอกเสื้อ เธอ...อ่า...ช่างขาวเนียน... เนินลิ้นเหลือเกิน...ดูสิ...ขอบบราข้างในอวดเห็นเป็นรูปก้อนเนื้อใบโต...หัว นมดันเนื้อผ้าเห็นเม็ดเล็กน่าขบดูด อ่ายย...นี่ถ้าได้เชยชมคงสุขเหลือเกินจริงๆ วินัยจ้องเรือนร่างคุณวิวจนเธอรู้สึก วิวประหม่าที่เห็นแววตาของวินัยแบบนั้น เห็นแววตาที่ดูหื่นกระหาย โอยย..แล้วนี่เธอยืนอยู่ใกล้เขาแบบนั้น..ใกล้ชนิดเห็นขุมขน..วิวคิดถึงวัน นั้นวันที่เธอเห็นรูปร่างของวินัยที่ไม่มีผ้าปกปิด เห็นรอยสักเกือบทั้งเรือนร่าง เห็นรอยสักที่เรียกความรู้สึก เห็นเขาร่วมเพศกับแจง เห็นความแข็งแรงของเขาที่ทิ่มแทงเข้าร่องหลืบของแจง เห็นความใหญ่โตของสิ่งนั้นที่กดเข้าออกในรูหลืบ เห็นเขากดกระแทกร่างของแจง เห็นเขาซอยเอวเร็วและดึงสิ่งนั้นออกมาจนเธอแทบช็อค!....ช็อคกับสิ่งที่ เห็น...มันทั้งใหญ่...ทั้งยาว... อุยย...ร่างเขาดูแข็งแรง...รอยสักที่เต็มตัว..รอยสักที่มีสีสัน...วิวจำท่า ที่เขาโยกเอวกับร่องกลีบของแจง... จำเสียงคร่ำครวญของแจงที่เสียวกับการเสพสุข...จำภาพที่เขากดโยกแรงๆ..มือเขา บีบก้นแจงรั๊งเข้าออก.... ท่อนลำของเขาทิ้มแทงแรงๆ..แทงเข้าออกลึกๆแบบนั้น...วิวสะหยิวเมื่อได้คิด ถึง...วิวเสียวซ่านข้างในเมื่อได้เห็นมโนภาพ
.............วินัยเดินเข้ามาใกล้เธออีก วินัยจ้องเธอพร้อมดึงร่างเธอเข้ามากอด วิวตกใจฝืนร่างหนี วิวเอามือดันร่างเขา ทุบร่างเขา วิวเบี่ยงตัวหลบเมื่อวินัยพยายามจะจูบเธอ วิวใช้สองมือดันตัวเขา ร่างที่อยู่ในอ้อมกอดก็แทบดิ้นไม่หลุด วิวรู้สึกถึงความใหญ่ของเขาที่ทิ่มแทงขาเธอ รู้สึกถุงความยาวที่กดถูเรียวขาเธอยามนี้ วินัยกอดเธอ และก็ซบหน้ากับอกเธอ วินัยซุกไซ้เนินอกขาว วินัยจูบเบาๆที่เนียนเนื้อนั้น วินัยดูดเบาๆที่เนินอกเธอ อ่ายยย....ซีดด...บ้าจริงๆ....วิวคิดแบบนั้นเมื่อถูกวินัยทำ วิวพยายามฝืนตัวแต่วินัยกอดเธอแน่น
.....วินัย/..คุณวิว....อุ...อุยย...ผมทนไม่ไหวแล้วครับ...อยากเหลือเกิน... ขอผมสักครั้งนะครับ... นวลไม่ให้ผมเลย...ผมขอกับคุณวิวนะครับ...ขอสุขกับกับคุณวิว....
.....วิว/..ไม่นะ...อย่าทำวิว...วินัยอย่านะ...ปล่อยวิว...ปล่อย....อุ๊ย....
.....วินัย/..คุณวิว...อย่าดิ้นสิครับ...ขอผมสักครั้ง...ผมต้องการจริงๆ.... ผมไม่ได้ทำกับนวลเมียผมนานแล้วครับ...ผมอยากมากๆเลยคุณวิว...คุณวิวช่วยผมนะ ครับ...อุยย...คุณวิว... ผมเห็นคุณวิวแล้วมีอารมณ์จริงๆ...คุณวิว..ผมเงี่ยนมากเลยรู้รึเปล่า ครับ...เห็นคุณวิวแบบนี้...อยู่กับคุณวิวแบบนี้... อุยย...ผมเงี่ยนเหลือเกิน....อยากเอาคุณวิว...อยากทำให้คุณวิวเสียวเหมือน คุณแจง...อยาก... อุยย....เงี่ยนจริงๆคุณวิว...อยากครับ...อยากเอาของผมทิ่มร่องกลีบคุณวิว... อยากกดกระแทกร่องคุณวิวให้หายอยาก...เงี่ยนครับ...เงี่ยนเหลือเกิน....อุยย ..อยากเอาคุณวิวจริงๆ...อุยยย....ซีดดด....
.....วิว/..อย่านะ...บ้าวินัย...พูดบ้าๆ...อย่าทำวิว...อย่า...อุ๊ย..ดู สิ...ปล่อยนะ...อย่าจับตรงนั้น... อุ๊ย..บ้านะวินัย...ปล่อย...อย่าจับสิ..อุ๊ย...เจ็บนะ...อย่าสิ...
.....วินัย/..ไม่ครับ...ผมไม่ปล่อย...ผมขอคุณวิวนะครับ...ผมเงี่ยน จริงๆ...ดูสิ...นมคุณวิวแน่นเหลือเกิน... สนุกมือจริงๆ...อุยย...วันนี้ผมขอเอาคุณวิวให้หายอยากนะครับ...ผมจะเลีย ร่องกลีบคุณวิวให้คุณวิวเสียว... ผมจะดูดเม็ดเสียวคุณวิวให้คุณวิวร้องขอ...ผมจะดูดผมจะเลียจนคุณวิวน้ำออก เลย...
.....วิว/..บ้านะวินัย..ไม่..ไม่นะ....อุ๊ยย...บอกว่าอย่าจับตรงนั้น..อุ๊ย...เอาอะไรมาชนขาวิว...
.....วินัย/..ก็น้องชายผมไงครับ...ใหญ่นะครับคุณวิว...คุณวิวอยากให้ผมเอาน้องชายผมทิ่มข้างในรึเปล่าครับ...
.....วิว/..บ้า..บ้า...อย่านะ...หยาบคาย...อุ๊ย...วินัยอย่านะ..พอแล้ว... อย่า..อุ๊ย...อย่าจับตรงนั้นนะ.. อย่า..อุ๊ย...เอามือออกสิ...อุ๊ย...อย่าเอามือล้วงในนั้น...
.....วินัย/..อุยย..ใหญ่มากเลยของคุณวิว...หีใหญ่จริงๆ...
.....วิว/..บ้า..หยาบคาย...อย่านะ..ปล่อยมือนะ....อุ๊ย...ซีดดด....อย่าจับ..อย่า...อุ๊ย...
.....วินัย/..อุยย...หีคุณวิวใหญ่มากนะครับ....อ่า...แบบนี้เอามันจริงๆ... หีก็ใหญ่...นมก็ใหญ่.... อุวว...เงี่ยนทนไม่ไหวแล้ว...คุณวิว...ขอผมเอานะ...ถอดชุดออกเถอะ ครับ..เดี๋ยวชุดสีขาวเปื้อนหมด....
.....วิว/..ไม่นะ...อย่า...

..............วินัยพูดพร้อมกับตัวเขาเองเริ่มถอดเสื้อผ้าออก วินัยถอดเสื้อให้วิวเห็นเรือนร่างที่เต็มไปด้วยรอยสัก กล้ามอกที่เห็นเป็นมัดมีรูปนกกางปีกแผ่กว้าง กล้ามแขนยังคงเห็นสักรายมังกรพากรอบวงแขนดูน่าเกรงขาม เส้นสีของตัวมังกรดูสวยดูน่าสัมผัส วินัยอวดให้วิวเห็นอย่างตั้งใจ วินัยปลดกางเกงลงพร้อมอวดโชว์กล้ามขาที่มีรอยสักรอบ กางเกงในที่เขาสวมดูตุงตรงเป้า โอวว...นั่นมันอะไรในนั้นนะ...มันตุงเหลือเกิน...มันตุงเหมือนเอาอะไรเข้าไป ซ่อนไว้ วิวถึงกับถอยตัวออกห่างพร้อมแววตาจ้องมองเรือนร่างของวินัย บ้าจริง!...วิวคงต้องอุธานในใจแบบนั้นก็ในเมื่อวินัยแกล้งแก้ผ้าให้เธอดู ...แก้ผ้าให้เธอเห็นรูปร่างที่แสนจะบึกบึน... รูปร่างที่มีร่องรอยรวดลายการสักที่เต็มไปด้วยอารมณ์แห่งความเร่งเร้า อารมณ์แห่งความรู้สึกที่แสนวาบหวิว วินัยแก้ผ้าเหลือเพียงกางเกงในปิดบังส่วนั้นซึ่งมันแทบจะปิดไม่มิดกับความ ใหญ่โตของสิ่งนั้น ลำท่อนเป็นลำยาวดูรับรู้ถึงความใหญ่ เนื้อผ้ามันดันจนเห็นลำหัว โอววว...นี่ข้างในนั้นมันคง...คง...โอยยย...ไม่อยากคิด...วิวจ้องมองอย่าง ลืมตัว เธอมองหน้าวินัยไปกับความรู้สึกที่เธอไม่อยากคิดแต่เมื่อวินัยเดินเข้ามาหา เธอ วิวต้องชะงักงัน ร่างของวินัยแทบจะชิดตัวเธอ ท่อนลำที่แอบซ่อนในนั้นแทบจะชนร่าง
................วินัยเอื้อมมือไปเหมือนจะปลดเสื้อวิว อุ๊ย!...เสียงวิวอุธานพร้อมเขยิบร่างหนี วิวถอยจนตัวติดผนังห้องแต่....วินัยเหมือนจงใจแกล้งวิวให้วาบหวิวยิ่งขึ้น วินัยก้มดึงกางเกงในตัวเองรูดออกที่ปลายเท้า วินัยแอ่นตัวให้วิวเห็นสัดส่วนของท่อนเนื้อ โอวว..พระเจ้า..มันยังกับท่อนไม้แข็งที่ถุกนำมาติดตัวเขาแบบนั้น หัวบานกระดกงึกๆแทบจะชนขาวิว วินัยเข้าไปชิดตัวเธอแล้วกดหัวลำถูกับกระโปรงวิว กดหัวถูกับขาผ่านเนื้อผ้าอย่างรับรู้ วิวถึงกับผงะ วิวทำหน้าเจื่อยๆเมื่อถูกวินัยทำแบบนั้น วิวก้มมองสิ่งนั้น มองอย่างจดจ้อง โอยยยนี่...ทำไมทำแบบนี้...วินัยดึงร่างวิวเข้ามากอด เขาสวมกอดแล้วหอมแก้มอย่างซาบซึ้ง วินัยซุกหน้าหาความหอม ปากเขาเลาะเลื่อนซบหาความอิ่มของริมฝีปากสวยของวิว วินัยจูบเธอ โอววว..พระเจ้า...จูบวินัยกดเม๊มบดขยี้เบาๆที่ริมฝีปากนั้น ปากดูดปากวิวอย่างปลุกเร้า ปลายลิ้นแยงเขาสัมผัส สิ้นกดลิ้นจนวิวรู้สึกวูบวาบ วินัยกอดเธอพร้อมเคล้าคลึงมือกับเรือนร่าง วินัยกดมือสัมผัสก้นเธอ เอามือกดก้นเธอเข้าหา อ่ายย...ซีดดด...ท่อนเนื้อของวินัยทิ่งแทงตัวเธอ ทิ่มแทงโคนขา วินัยกดมันเคล้าคลึงกับเรือนร่างวิว วินัยกดสัมผัสลึกๆ วินัยกดคลึง ถูหัวลำให้สัมผัส..อ่ายย...วิวโดนทั้งบนและล่างแบบนั้นทำเอาเธอสั่นไปทั้ง ตัว วิวยืนเกร็งร่าง ปากปล่อยให้วินัยบดขยี้จูบ มือปล่อยวางเคียงข้างกาย อุ๊ย!...วิวอุธานเมื่อมือเธอสัมผัสถูบางอย่างที่ร้อนดั่งไฟ มือเธอกดถูกท่อนเนื้อของเขา อ่ายย..วินัยเอามือจับลำซุกในมือวิว วินัยกดลำให้สัมผัสมือนุ่มๆนั้น อ่า....ซีดด...วินัยแอ่นกระเด้าเอวกับมือน้อยๆข้างนั้น วินัยดันท่อนเนื้อให้เธอกำ วินัยจับมือวิวแน่นแล้วกดมือนุ้นให้กำท่อนเนื้อของเขา
.....วินัย/..จับสิครับ..จับของผมให้ผมสุข...คุณวิว..เอามือกำมันไว้...อืม มม...แบบนั้นแหละ... กำแน่นๆครับ...อุยยย...ดีจัง...อืมม...ดีครับแบบนี้....คุณวิว....เอามือรูด ให้ผมสิ...ชักว่าวให้ผมทีคุณวิว... อุยย...เสียว....ซีดดดด....เสียว....เอามือชักว่าวให้ผมสิครับ....อ่า...ซีด ด....เสียวจัง....ซีดดด...
...............วิวเอื้อมมือสัมผัสอย่างงุงงงในอารมณ์ที่เกิด วิวทั้งถูกวินัยจูบมือเธอก็ยังกำท่อนเนื้อของวินัยอย่างไม่ตั้งใจแต่เธอก็ทำ ตามที่เขาสั่ง วิวกำลำท่อนแล้วรูด วิวชักว่าวให้วินัยอย่างไม่เข้าใจว่าเธอทำแบบนั้นได้อย่างไร วิวกำรูดๆเธอกดมือกับลำแล้วรูดให้เขา ใบหน้าเงยรับการจูบของวินัยอย่างร้อนแรง ปากเธอเผยออ้ารับ ลิ้นเธอแลบออกมารับรสจูบอย่างวาบหวิว วิวยังตัวสั่น เธอยืนเกร็งกับสิ่งที่เกิด ท่วงท่าทุกขณะที่เกิดขึ้นของคนสองคนถูกนวลเมียรักของวินัยแอบถ่ายไว้หมด มือที่ถือกล้องดูสั่นเทา ใจมันดูหวั่นไหว ลมหายใจดูติดขัด ความรู้สึกและอารมณ์ดูสับสน ภาพของสามีตัวเองกำลังกอดรัดและแสดงลีลารักอันเร่าร้อนกับสาวอื่น ภาพที่สามีปรนเปรอสวาสกับสาวสวย โอยย..นี้เธอต้องทนดูหรือ....อุยย...ใจหนึ่งก็แทบสลายอีกใจก็วาบหวิวหวั่น ไหวกับสิ่งที่เห็น... ความรู้สึกมันช่างเสียวซ่าน...อารมณ์มันเริ่มเปลี่ยนแปลง ก็ดูสิ...สามีแก้ผ้าอวดโชว์ความใหญ่ของท่อนเนื้อที่ทำให้เธอชื่นชอบก่อนหน้า นั้น... ภาพสามีกำลังเอามท่อนลำกดถูกับร่างของหญิงสาวที่แสนจะสวยแบบนั้น...มันน่า อิจฉา...น่าโกรธเขาทั้งสอง... แต่นี่คือแผนที่วางลวง...อืมม....ใช่นวลจะต้องเข้าใจและปรับเปลี่ยนอารมณ์
.....วินัย/..คุณวิว...ถอดเสื้อนะครับ...ถอดชุดออกนะครับ....อ่า...ผมอยากเห็นและสัมผัสคุณวิวจริงๆ...

..............เสียงของวินัยที่อ้อนวอนให้วิวเปลื้องเสื้อผ้าเสียงวินัยที่ เร่งบอกว่าอยากเห็นความสาวของวิวแบบนั้น โอยย..มันช่างทรมานจิตใจของนวลยิ่งนัก สามีตัวเองมาร้องขอผู้หญิงอื่นอยู่ตรงนี้ สามีตัวเองกำลังมีอารมณ์เพศกับสาวสวย ยิ่งคุณวิวเธอสวยเสียขนาดนั้น สาวเสียขนาดนี้ อ่า...คุณวิวเธอไม่ต่างจากดาราสาวอย่างพลอย(เฌอมา)ที่มีรูปร่างอวบอิ่ม นมเต้าก็ดูอวบอึ๊มเสียใจวาบหวิว เรือนร่างเธอดูเข้าสเป็กที่ผู้ชายชื่นชอบ นมใหญ่ ก้นงาม สูงเพรียวรับกับโนมเนื้อ คุณวิวมีความสวยและความสาวขนาดนั้นยิ่งทำให้นวลแทบบ้ากับความหึงหวงสามี
.....วินัย/..คุณวิวครับ..ถอดเสื้อสิครับ..ผมอยากเห็นความสวยของคุณวิวเหลือเกิน...
.....วิว/..ไม่คะ..นี่ก็แย่แล้วนะที่วินัยทำ...อย่าคะปล่อยมือนะ..อย่า...นี่วินัย...อย่านะ...อุ๊ย...
..............วินัยเอามือปลดกระดุมเสื้อสีขาวชุดพยาบาลของวิวออก วิวปกป้องขัดขืนยื้อแย่งกับวินัย เธอพยายามปกป้องตัวเองกับสิ่งที่เธอไม่อยากให้เกิดแต่วินัยก็ฝืนและรั๊งตัว เธอจนเธอถลา วินัยดันร่างวิวล้มตัวลงนอนกับพื้นห้อง วินัยถอดเสื้อเธอ โอวว...บราสีดำสวยรับการรูปร่างขาวเนียนของวิว บราที่ดันทรงของวิวจนดูลิ้นทะลัก บราที่มีลายฉลุเห็นเน๊นทรงให้ดูอวบอิ่ม เนินนมขาวกับบราสีดำ มันดูให้ความรู้สึกที่แสนหวิว วินัยก้มมองเนินอกนั้นพร้อมเอื้อมมือสัมผัสเนื้อนวลนั้นเบาๆ เขาลูบไล้เนินอกสวยและกดมือเน๊น มือกดลูบไล้ดูสยิว วินัยอยากจะก้มจูบดอมดม วินัยเอื้อมมือเลิกกระโปรงสั้นสีขาวของวิว เลิกสูงขึ้นจนเห็นเนินเนื้อภายในบิกีนีสีดำตัวนั้น โอวว..มันทั้งนูนอิ่ม นูนใหญ่ อวบเอิบแทบล้นออกมาจากเนื้อผ้า สวย งามจริงๆเนินสวาสของวิว วินัยเอามือลูบคลำ ลูบไล้เนินสวยจนวิวสะท้าน วิวบิดตัวหลบมือเขาแต่ดูเหมือนช้าเหลือเกิน วินัยกดคลึงมือบีบเน๊นเนินสวาส เขาคลึงนิ้วสัมผัส กดปลายนิ้วที่ร่องนั้น อ่ายย...นิ้วกดเขี่ยเร่งเร้าอารมณ์วิว วินัยกดปลายนิ้วแยงร่อง กดถูไปมา ถู กด ถู อุยยย..ปลายนิ้วเขี่ยถูกเม็ดเรียวข้างใน อุ๊ย...ร่างของวิวสะดุ้งเมื่อนิ้วนั้นสัมผัสติ่ง มันกดถูติ่งจนเธอเสียวสะท้านร่าง วิวกัดฟันเบาๆพร้อมร่างเธอสั่นสะท้านทรวง วิวแอ่นน้อยอย่างไม่ตั้งใจ ใจจะขาด ใจมันหวิว วิวแอ่นเนินขึ้นช้าๆ อ่าย...เสียวจริงๆ
.....วิว/..พอแล้ว...พอแล้ว...อุยยย....ซีดด..พะ....พะ....พอแล้ว...ซีดด....
.....วินัย/..เสียวรึเปล่าครับคุณวิว....เสียวใช่มั๊ย...ผมรู้นะครับว่าคุณ วิวเสียว...คุณวิวชอบแบบนี้...อ่า.... ซีดด...ผมก็เสียวนะครับ....อุยยย...คุณวิวขนลุกทั้งตัวเลย...อ่า...ดี ครับ...ผมชอบแบบนี้เหลือเกิน.... อ่า....คุณวิว...ผมเลียให้คุณวิวนะครับ...ผมจะเลียตรงนี้...ตรงที่คุณวิว เสียว..
.....วิว/..อย่าคะ...อย่า...พอแล้ว....อุยย...ซีดด.....
.....วินัย/..ผมจะเอาลิ้นแยงคุณวิวเบาๆ...แยงเม็ดเสียวคุณวิว..
.....วิว/..อุ๊ย!..อย่านะ...อย่า...
................วินัยเอามือดึงบิกีนีสาววิวออกจากตัวช้าๆ...เขารูดมันออก ทางปลายเท้า จนวิวอายเรือนร่างที่อวดสายตาเขา วิวเอามือป้องปิด เอามือปิดเนินสวยนั้น อ่ายย วิวอายแววตาของเขาที่จ้องเธอ แววตาที่จับจ้องเนินสวาสแบบนั้น มือเขาลูบไล้ มือกดคลึงเนิน อ่า..อ๊ะ...ซีดด.....วิวสะท้านเมื่อวินัยสัมผัส วินัยแยงนิ้วตรงร่อง กดนิ้วเขี่ยที่เม็ดเสียวจนวิวสะดุ้งกาย วินัยสอดนิ้วเข้าช้าๆ..กดนิ้วสอดเข้า...อ่า...ซีดด...วิวร้องครางออกมาอย่าง ลืมตัว วินัยก้มตัวลงแล้วกดใบหน้าฝังซบเนินนั้น วินัยจูบสัมผัส กดริมฝีปากกับเนินสวยนั้นเบาๆ วินัยจูบ วินัยกดลิ้นคลึง อ่า....ซีดดด.....วินัยสอดลิ้นแยงร่องกลีบวิว ดูดเนื้อตรงนั้น เลียตรงนั้น ปากอมดูดเนื้อกลีบ เลียนุ่ม อ่ายยย...ซีดด...วิวสั่นสะท้าน....อ่ายย...ซีดด....วินัยกดลิ้นแยงเข้าร่อง เนื้อ วินัยดูดเม็ดเสียวเธอ ดูดเม๊ม ดูดระรัวลิ้น อ่ายยย....ซีดด....วิวถึงกับสั่นสะท้านครางครวญ ร่างเธอแอ่นเนินสวาสขึ้นรับ..มือกดพื้นแน่น...อ่า...ซีดดด...วิวแยกเรียว ขากว้างอีก เธอร้องครวญกับท่วงท่าที่วินัยปรนเปรอให้แบบนั้น วิวกดมือแน่นแล้วเด้งเนินสวาสขึ้นเร่าๆ เนินสั่นระริก...อ่ายย....ซีดด....

...............มือที่ถือกล้องแววตาที่จ้องมองการโลมเล้าของสามีที่มีต่อ หญิงสาวผู้อื่น นวลแทบคลั่งกับความรู้สึกที่ร้อนผ่าวความรู้สึกที่ยากที่จะหาคำตอบ ทำไมสามีถึงกล้าทำแบบนั้นตรงนั้นของหญิงสาว ทำไมสามีถึงกล้าลงลิ้นเลียร่องกลีบที่แสนจะรัญจวนแบบนั้นของหญิงอื่น โอยยนี่...ทำไมเวลามีเซ็กซ์กับเราทำไมสามีไม่ทำแบบนี้บ้าง นวลจ้องมองแล้วคิดอิจฉาความสุขที่คุณวิวได้รับ เสียงคุณวิวครางครวญบ่งบอกถึงความสุข บ่งบอกถึงความกระสัน ราคะและกามในอรรถรสที่สามีเธอกำลังปรนเปรออยู่ เสียงเธอเหมือนขาดใจ เสียงเธอเหมือนดื่มด่ำความสุข ร่างที่บิดส่ายของคุณวิว มือที่เกาะกุมพื้นห้อง เอวเธอที่โยก ก้นเธอที่ส่ายสะพรั่ง คุณวิวดูเหมือนเธอกำลงอยู่ในห่วงแห่งความสุข ปากเธอร้องคร่ำครวญ เอวเธอยกร่อนเร่าๆ เนินเธอดูแอ่นเด้งกับใบหน้าของสามี นวลแทบอยากจะเข้าไปดึงร่างคุณวิวออกมาจากตรงนั้นแล้วนวลจะลงไปแทรกร่างแทน จะเป็นผู้รับอาการแบบนั้น จะเป็นผู้ถูกกระทำแบบนั้น โอยยนี่...ร่องกลีบของนวลระริกระรี้เหลือเกิน น้ำไหลเอ่อ ช่องคลอดรัดติ้ว รูลึกขมิบ กลีบแคมระรัวรัดเนื้อแทบสลาย อารมณ์ช่างมากมาย ความกำหนัดช่างเหลือล้น นวลครางเสียงออกมาพร้อมกับแววตาที่รัญจวนกับสิ่งที่เห็น อุยยย...ดูสิ....สามีเธอกำลัง.....
.....วิว/..พะ...พอแล้ว...พอแล้ว...อุยยย...จะทนไม่ไหวแล้วนะ...บอกว่าพอ แล้ว....อุยยย... ซีดด....ทนไม่ไหวแล้วนะ.....อย่าทำแบบนี้...มันเสียวจริงๆ....โอยย..พอเถอะ คะ...พอ... วิวทนไม่ไหวแล้ว...อ่ายยย....ซีด
................วินัยเห็นสาวที่เขาเชยชมกำลังเสียวซ่าน กำลังกำหนัดสุดถึงกับร้องคร่ำครวญแบบนั้น ร่างเธอบิดเร่าๆ เนินเธอแอ่นเด้งเหลือเกิน อุยย....น้ำเมือกเธอไหลแฉะ มันมากจนเยิ้มทั่ว กลีบเธอสั่นระริก ร่องกลีบเธอระรัวร้อนผ่าว วินัยดูดอีก ดูดเนื้อตรงกลางนั้น โอวววเสียวไปกับอารมณ์จริงๆ วินัยเขยิบตัวออกมาจนวิวต้องเด้งตัวเข้าหา เธอไม่อยากให้เขาจากไปจากตรงนั้น อยากให้เขาชอนไชปลายลิ้นให้เธอสุข อยากให้เขากดลิ้นถู อยากให้เขาดูด ดูดแรงๆ โอววว...มันเสียวเหลือเกิน วิวแอ่นเนินเร่าๆเมื่อวินัยละจาก สายตาเธอมองเขาอย่างรัญจวน วินัยเอื้อมมือปลดบราที่เธอสวมออกอย่างง่ายดายเพราะวิวแทบไม่อยากปิดป้อง เธอเขยิบตัวให้เขาดึงบราหลุดออกจากร่าง อ่ายย...นมสวยของเธอหลุดจากพันธนาการ มันกระเพื่อมสั่นไหวอย่างน่าสัมผัส อุยยย...หัวนมชมพูหวานน่าขบกัด หัวนมเม็ดงามดูแข็งชู เนื้อนวลของเต้างามดูมีความรู้สึกรับรู้ ขนเธอลุกตั้งชันทุกอณูขุมขน อ่ายย...ร่างเธอแอ่นเหมือนรอการสัมผัสจากเขา อุยยย....ใช่...วินัยสัมผัสมือลงกับความนุ่มนวลของเนื้อเต้างาม วินัยบีบเคล้าคลึง บีบนวดเฟ๊นเหมือนเร่งเร้า วินัยกดนิ้วเขี่ยนุ่มๆที่หัวนมนั้น บีบเบาๆที่หัวนมสวย บีบ บี้น้อยๆ อ่า...ซีดด.....วินัยก้มลงช้าๆ เขาก้มดูดหัวนมสวยเม็ดนั้นอย่างเยือกเย็น ดูดเบาๆแล้วเม๊มยอดปลาย...
.....วิว/..อุยยย...ซีดด...จะทรมานวิวทำไม...โอวว....ซีดด...ได้โปรด..อย่า ทำแบบนี้... อุยย...ได้โปรด...อย่าทรมานวิวเลย...อ่า...ใจจะขาดแล้วนะ....เสียวเหลือเกิน .....ทรมานเหลือเกิน... อ่า...ซีดด....
................วินัยเอื้อมมือลงสัมผัสเนินสวาสวิวอีกครั้ง เขากดมือเน๊นเคล้าคลึงเนินโหนก มือกดบี้เบาๆที่ร่องกลีบ เขี่ยนิ้วถูที่เม็ดเสียววิวช้าๆ..อ่า...ซีดด....วินัยสอดนิ้วเข้าร่องหลืบ ..กดนิ้วเข้าอีกช้าๆ กดเน๊นๆ กดคลึงปลายนิ้วข้างใน อุยย....ซีดด...วิวแทบคลั่ง...เธอร้องคร่ำครวญเหมือนคนจมน้ำ ร่างเธอบิดเร่าๆ มือเธอเกร็งกดหัววินัยดูดนมเธอแนบอก ปากเธอร้องคร่ำครวญ ร่างเธอแอ่นเด้งสูง รูหลืบเธอถูกวินัยกดนิ้วซอยเน๊นๆ ซอยเร็วๆ อ่ายย....ซีดดด....วิวอดใจไม่ไหวต้องร้องบอกให้เขาทำในสิ่งที่เขาอยากทำ เธอบอกให้เขาสอดใส่ในตัวเธอ เธอบอกให้เขากดร่างแนบเธอ กดแรงๆ ทำอะไรก็ได้ที่ช่วยให้เธอสุข ทำอะไรก็ได้ที่ทำให้เธอถึงสวรรค์ อุยย..วิวต้องดึงมือเขาออกมาจากร่องกลีบ วิวดึงตัวเขาขึ้นทาบทับร่าง....
.....วิว/..ทำเถอะ..ทำวิวที..สอดของคุณเข้ามาข้างในวิว..สอดเข้าลึกๆแล้วกด วิวแรงๆ...ทำเลย..ทำวิวแรงๆ... ทนไม่ไหวแล้ว...จะขาดใจอยู่แล้วรู้มั๊ย...ซีดด...เอาเถอะ...ทำวิวเถอะ...เอา ของคุณสอดเข้า..แล้ว.... แล้ว....กดแรงๆ...ทำให้วิวสุขที....ซีดด...ใจจะขาดแล้ว....ซีดด....ซีดด .....อ่า....ซีดด....
................เสียงของวิวปลุกความกำหนัดที่อยู่ในใจของวินัยแตกพร่าน เขาทับบนตัวเธอพร้อมสอดท่อนเนื้อที่แข็งอย่างกับไม้กดใส่ช่องคลอดวิว เขากดช้าๆและก็กดลึกๆ อ่า...ซีด.....อุยย...มันเสียวเหมือนขาดใจ...มันหวิวเหลือเกิน...วิวอ้าขาก ว้าง.. เธอแทบจะแยกขารัดรอบตัวเขา...วิวแอ่นเด้งรับ..เธอร่อนก้น...ส่ายเนินสวาสกับ เขา...มือเธอกดเอวเขา.. กดแรงๆ...กดแรงๆ...อุยยย...ปากพร่ามบอกกับเขาว่า....
.....วิว/..ไม่ไหวแล้ว...วิวทนไม่ไหวแล้ว....ผัวจ๋าเมียใจจะขาดอยู่แล้ว ....เอาเมียแรงๆ...อ่า... ซีดด....เมียเงี่ยนเหลือเกินผัวจ๋า...เย็

Reply #36 on: September 15, 2010, 12:01:56 pm

............... เสียงคร่ำครวญแห่งความสุขที่คุณวิวพร่ามบ่นออกมาจากก้นบึ้งของหัวใจ มันช่างทรมานจิตใจนวลเมียของวินัยยิ่งนัก นวลหมดความอดกลั้นเธอถึงกับหลบจากที่แอบออกมาเผชิญหน้ากับคุณวิว วิวตกใจสุดขีดกับสิ่งที่เห็น วิวเขยิบตัวหลบไปทางมุมห้อง ร่างที่เปลือยของวิวถูกมือน้อยๆของเธอยกขึ้นมาปิดบัง วิวจ้องมองพี่นวล มองแววตาที่ดุของเธออย่างกับเสือร้ายรอขย่ำเหยื่อ วิวไม่มีแม้แต่เสียงตอบมีเพียงแววตาที่ร้อนรนและตกใจ มือเธอทียกปิดบังเรือนร่างก็ดูแทบจะปิดไม่มิด ร่างของเธอต้องอวดโฉมโนมพันธ์ให้กับพี่นวลเห็น วิวรู้ว่าพี่นวลคงเห็นเธอมีเซ็กซ์กับสามีพี่นวล พี่นวลคงเห็นอะไรมากมายจนเธอเองคงไม่ต้องปิดบัง
.....นวล/..ร่านมากสินะคุณวิวถึงกับร้องเรียกผัวจ๋าเลยทีเดียว...ผัวใครหรือ คุณวิว...ผัวของใคร... ดูสินั่งหีอ้าหีแหกอยู่อย่างนั้น...นั่งอวดหีล่อผู้ชายสินะถึงโดนควยของผัว พี่นวล...
.....วินัย/..นวล...ไหนบอกว่าจะ....แล้วได้ถ่ายภาพหรือเปล่า...
.....นวล/..ถ่ายสิ...นวลถ่ายคุณวิวไว้หมดแล้ว...ถ่ายคุณวิวกำลังอ้าหีให้พี่ เย็ดไง... พี่เย็ดเธอเสียร้องเรียกผัวเลย...น่าด้านจริงๆผู้หญิงคนนี้...เรียกผัวคน อื่นเป็นผัวตัวเอง... นี่ถ้าโดนควยอีกทีสองทีคนเอาควยพี่ไว้คนเดียวแน่ๆ
.....วินัย/..ไม่เอานวล...เดี๋ยวเสียงานหมด...
.....นวล/..พี่ก็เถอะ...ทีคุณวิวถึงกับเลียหีให้เธอเลยนะ...กับนวลไม่เห็นทำ บ้างเลย...ดูนะคนเรา... เมียตัวเองไม่เคยทำเมียชาวบ้านล่ะก็เลียได้เลียดี....
.....วินัย/..ไม่เอาน่านวล...
.....นวล/..เป็นไงล่ะคุณวิว...งงล่ะสินะ...ว่าทำไมพี่นวลถึงทำแบบนี้...ก็ที คุณวิวยังแกล้งคุณแจงได้เลย... แกล้งจนเธอต้องเลิกกับหมอสุพล...คุณวิวทำได้อย่างไรแบบนั้น...อิจฉาคุณแจง หรือ...ทีนี้เป็นตัวเองบ้างล่ะ... พี่นวลจะเอาภาพของคุณวิวไปเปิดเผย
.....วิว/..อย่านะ...พี่นวลอย่าทำแบบนั้น....ได้โปรดเถอะคะพี่...วิวมีแฟน แล้ววิวไม่อยากมีปัญหานะค๊ะ พี่นวล...วิวขอร้องนะค๊ะ...วิวยินดีจ่ายเงินพี่ทั้งสองอย่างงามเลย
.....นวล/..ฮ้า...ไหนกลัวด้วยหรือ...แล้วทีคุณแจงล่ะ...ทำไมคุณวิวไปทำร้าย เธอแบบนั้น.... คุณแจงเธอทำอะไรคุณวิวหรือถึงได้แกล้งเธอ...คุณหมอสุพลต้องเลิกกับคุณแจง ครอบครัวเขาต้องมีความทุกข์....คุณวิวทำได้อย่างไรกัน
.....วิว/..วิวขอโทษคะพี่นวล...วิวผิดที่คิดร้ายกับแจง...วิวอิจฉาแจง... อิจฉาที่เธอสวยกว่า... มีครอบครัวที่สมบูรณ์กว่าวิว...แจงได้คุณหมอสุพลมาเป็นสามี...คุณหมอทั้งดี และสมบูรณ์ทุกอย่าง... วิวขอโทษที่คิดไม่ดีกับแจงแบบนั้น...พี่นวลยกโทษให้วิวนะค๊ะ
.....นวล/..อุยย...พี่นวลไม่รู้ด้วยนะเรื่องยกโทษ...แต่พี่นวลอยากให้คุณวิวรับรู้ความรู้สึกเจ็บปวด... รับรู้ถึงความผิดหวัง
.....วิว/..วิวจะไปบอกความจริงกับหมอสุพล...บอกให้หมอดีกับแจง.... แต่พี่นวลอย่าเอาภาพพวกนั้นไปเปิดเผยนะค๊ะ
.....วินัย/..คงไม่มีประโยชน์หรอกคุณวิว...คุณแจงเธอคงไม่กลับมาที่นี่อีก แล้ว...เธออายกับสิ่งที่เกิดขึ้น... ภาพที่เธอกับผมมีอะไรกันแบบนั้น
.....นวล/..พี่วินัยก็เถอะ...โง่จริงๆเชียวที่ไปร่วมมือกับคุณวิวแกล้งคุณ แจง...ได้สิ...ได้... นวลจะให้คุณวิวไปสารภาพผิดกับคุณหมอสุพล...บอกคุณหมอให้ไปรับคุณแจง
.....วินัย/..พี่ว่าลำบากนะ....คุณแจงเธอคงไม่กลับมาแน่นอน
.....นวล/..กลับไม่กลับค่อยว่ากัน...แต่คุณวิวต้องไปสารภาพกับคุณหมอสุพล...ตกลงนะ
..............จริงอย่างที่วินัยพูด คุณแจงไม่ยอมกลับมาที่กรุงเทพฯ คุณแจงขอใช้ชีวิตอย่างบ้านนอกเช่นเดิม ชีวิตเมืองหลวงทำร้ายเธอจนแทบหมดใจ แจงแทบไม่อยากพบหน้าใคร ไม่อยากกลับไปหาสามีคนเก่าอย่างจ่าคมสันต์ ไม่รับสายจากปู ไม่รับสายจากเพื่อนๆ คมสันต์รู้เพียงว่าอดีตเมียสาวกลับมาที่นราฯ กลับมาใช้ชีวิตที่นี่ เขาไม่รู้หรอกว่าแจงพบเจออะไร เกิดเรื่องอะไรกับเธอ รู้เพียงว่าแจงมาอยู่ที่นราฯคนเดียว แจงเลิกกับสามีใหม่อย่างหมอสุพล คมสันต์พยายามตามง้อแจง พยายามบอกกับเธอว่าเขายินดีกลับมาใช้ชีวิตร่วมกันอีก แจงนิ่งเฉยและไม่ตอบรับความหวังดีจากคมสันต์ เธอรู้ว่าเธอผิดที่ทิ้งคมสันต์ เธอไม่ควรคู่กับคมสันต์ตลอดไป
..............แต่การกลับมาของแจงนั้นมันสร้างชีวิตชีวาให้กับผู้ชายที่นี่ หลายคน ทั้งเฮียตงและไอ้บังผู้ชายที่ได้เชยชมเรือนร่างเธออย่างไม่น่าเชื่อครั้ง นั้น แจงกลับมาพร้อมความสวยที่เธอได้ปรุงแต่งจากกรุงเทพฯ แจงดูสาวขึ้น สวยขึ้น ผิวพรรณงามยิ่งกว่าเก่า รูปร่างเธอดูสมบูรณ์แบบของสาวงามยิ่งดูยิ่งงามจริงๆ แจงได้รับการชวนไปเที่ยวจากเฮียตง ชวนไปทานข้าวด้วยกันอย่างที่เคยทำ เฮียตงรู้ว่าแจงเลิกกับคมสันต์ เฮียตงจึงอยากเสนอตัวเข้ามาเป็นคนรู้ใจถึงแม้ตัวเองจะมีครอบครัวแล้วก็ตาม
..............ปูลูกสาวคนเดียวของคมสันต์กลับมาเยี่ยมบ้าน กลับมาหาพี่แจงที่เธอรู้จัก กลับมาหาพี่แจงคนดีที่เธอเคารพ ปูเว้าวอนขอให้พี่แจงหวนคืนกับพ่อของเธอ หวนกลับมาหาความสุขอย่างเช่นเดิมที่เคยทำ แจงยิ้มรับกับความหวังดีแต่เธอไม่ยอมกลับไปแบบนั้นอีก แจงให้เหตุผลเพียงว่าเธอต้องการอยู่คนเดียวเท่านั้น แจงอยู่เฉยๆเพียงไม่นานเธอก็กลับไปทำงานอีกครั้ง แจงกลับไปเป็นพยาบาลที่โรงพยาบาลอีกแห่งไม่ใช่ที่เดิมของเมืองนราฯ โรงพยาบาลเอกชนที่แจงไม่เคยทำที่นี่ แจงได้รับการต้อนรับจากเพื่อนใหม่ พี่ๆที่ให้เกียรติเธอของที่นี่ หมอหลายคนให้ความสนใจเธอ หมอและเพื่อนๆรู้ว่าแจงเคยทำงานในโรงพยาบาลเอกชนใหญ่ในกรุงเทพฯ โรงพยาบาลระดับห้าดาวก็ว่าได้ แจงจึงได้รับความเกรงใจจากที่นี่ บางสิ่งบางอย่าง แจงต้องนำประสพการณ์ที่เธอได้รับจากรุงเทพฯมาบอกที่นี่ นำประสพการณ์มาใช้อย่างมีประสิทธิภาพ แจงรู้สึกดีกับงานใหม่ที่นี่ รู้สึกดีกับเพื่อนๆทุกคน ความสวยของแจงเป็นทั้งความสุขและความทุกข์ เธอถูกผู้ชายหลายคนหลงเสน่ห์ ถูกผู้ชายทั้งหมอและเจ้าหน้าที่หยิบยื่นความมีไมตรีมาให้ แจงแทบไม่เป็นตัวของตัวเอง

...............วันนี้ปูเด็กสาวมาหาพี่แจงที่โรงพยาบาล เธอมาบอกข่าวดีว่าเธอเรียนจบและได้งานทำที่กรุงเทพฯ ปูยังขอร้องให้พี่แจงกลับไปอยู่กับพ่อของเธอ กลับไปใช้ชีวิตคู่อย่างที่เคยเป็น ปูรักพี่แจงมากและเข้าใจความรู้สึกพี่แจงดี ปูบอกว่าพ่อของเธอก็ยังรักพี่แจง ยังคอยพี่แจงกลับมาเสมอ แจงเข้าใจในความปราถนาดีของปูเด็กสาวแต่แจงเธอตัดใจแล้วว่าเธอจะอย่าขาดจาก คมสันต์ แต่วันนี้แจงสังเกตเห็นบางสิ่งบางอย่างในตัวปู ปูนั่งคุยกับพี่แจงที่ห้องอาหารของโรงพยาบาล ปูดูสวย ดูสดใส แจงสังเกตเห็นเครื่องประดับที่ปูใส่ไม่ว่านาฬิกาเรือนเล็กสีทองยี่ห้อโลเร็ก ซ์ สร้อยข้อมือทองคำขาวพร้อมจี้สวย โทรศัพท์ซ๊รีใหม่จากค่ายโนเกียร์ ของที่ปูใช้ดูมีราคามากมายผิดกับเมื่อก่อนที่เธอดูไม่ให้ความสนใจกับสิ่ง เหล่านี้ ใบหน้าของปูก็ดูสวยกว่าเมื่อก่อน ผิวพรรณดูมีราษีมากขึ้น รูปร่างดูเพรียวรับกับชุดที่เธอสวมใส่ ชุดนาวฮาวชุดนี้พอมีราคามากมายทีเดียว
.....แจง/..ปูดูสวยขึ้นมากเลยนะ....ทำไมเปลี่ยนมุมมองของการแต่งตัวล่ะ...หรือมีอะไรพิเศษรึเปล่า
.....ปู/..คะ...ปูอยากเปลี่ยนมุมมองใหม่ๆบางครั้งสังคมก็สอนให้เราเปลี่ยนตัวตนได้เช่นกันนะค๊ะ
.....แจง/..พี่แจงไม่เข้าใจที่ปูพูด...หมายความว่าอะไรหรือ
................แจงรู้ว่าปูมีบางสิ่งปิดบังเธอ ปูไม่อยากบอกเธอถึงการเปลี่ยนแปลง แจงเข้าใจจึงไม่ซักถาม แจงแอบมองเรือนร่างปูที่ดูสาวสะพรั่ง ชุดที่เธอใสเป็นผ้าพริ๊วบางๆมีผ้าซับในเนื้อหนาปิดบังเรือนร่าง ผ้าสีน้ำตาลอ่อนดูให้อารมณ์เอิร์ทเหลือเกิน รูปร่างปูเพรียวบางรับกับชุดนี้ที่ดูสั้นอวดท่อนขาขาว อวดเรียวขาสวยที่แสนจะให้ความรู้สึก ชุดที่ติดกันเป็นแส็กกระโปรงสั้นบานพริ๊วถึงท่อนขาบนมันช่างเรียกสายตาเหลือ เกิน เสื้อท่อนบนดูโปร่งสบายกับผ้าพริ๊วสวย สายรั๊งไหล่เส้นเล็กๆอวดเนียนความขาวของไหล่งามเธอ ร่องอกก็อวดเห็นเนินอกขาว เนินอกงามอิ่มด้วยเนื้อนวลงาม แจงยังอดไม่ได้ที่จะมองความสวยของเนินอกนั้น
.....แจง/..ปูนี่กุญแจรถพี่แจง..เอารถพี่ไปใช้นะเย็นค่อยมารับพี่กลับบ้าน
.....ปู/..แล้วพี่แจงไม่ใช้รถหรือค๊ะ
.....แจง/..รถคันนี้พี่พึ่งซื้อตอนกลับมาอยู่ที่นราฯ..คันเก่าที่เคยใช้ก็ขายไปแล้ว...รถคันนี้ดูน่ารักดี...
.....ปู/..ใช่แจ็สคันนั้นรึเปล่าค๊ะที่ปูเห็นจอดข้างๆตึกพี่
.....แจง/..ใช่จะ...สีแดงคันนั้นแหละ...
.....ปู/..ตอนเย็นปูมารับพี่แจงนะค๊ะ...เดี๋ยวปูจะไปหาพ่อที่มูลนิธิฯก่อนคะ บ่ายจะไปหาเพื่อนๆที่ตลาด

..............แจงเดินออกมาส่งปูที่รถและยังบอกถึงการใช้รีโมตในการเปิดปิด แจงยืนข้างปูในขณะที่ปูกำลังก้าวเข้ารถ อืมม...แจงยังต้องแอบมองปูที่เรียวขาในขณะที่เธอก้าวนั่ง เรียวขาสวยของปูแทบสะกดสายตาแจงให้มองจ้อง ชุดสั้นเลิกสูงอวดท่อนขาขาว อวดเห็นเนื้อนวลงามของปูแทบอณูขุมขน แจงจ้องดูอย่างได้ความรู้สึกก่อนที่ปูจะขับรถออกไปช้าๆ แจงอดคิดในใจไม่ได้ว่าปูต้องมีใครคนหนึ่งที่ดูแล ใครคนนั้นคงดีมีฐานะพอที่จะให้ปูมีเงินซื้อหาของสวยและมีค่าเช่นนี้ แจงยิ้มให้กับความสุขของปูเด็กสาวที่เธอรับรู้
..............ปูขับรถเลี่ยงเมืองไม่นานนักก็มาถึงที่ทำงานของพ่อคมสันต์ มูลนิธิฯที่พ่อทำก็ยังเหมือนเดิม พ่อนั่งประจำที่ศูนย์ข่าวคอยรายงานทางวิทยุสู่เครือข่าย ปูจอดรถข้างๆลานจอดด้านใน ตรงข้ามกับห้องทำงานของเฮียตง ปูก้าวลงจากรถพร้อมเดินแอบไปหาพ่อของเธอ ปูอยากจะแกล้งพ่อให้ตกใจ ปูแอบไปด้านหลังพร้อมกอดพ่อ ปูก้มกอดพ่อเธออย่างอบอุ่นพร้อมคำพูดหยอกเอินพ่ออย่างรักไคร่ ร่างของปูโน๊มกอดตัวพ่อที่นั่งบนรถเข็น พ่อที่นั่งมือถือไมค์คอยพูดโต้ตอบทางวิทยุ โอยย...ปูจะรู้รึเปล่าว่าตอนนี้เธอกอดพ่อ เธอโน๊มตัวกอดพ่อแบบนั้น กระโปรงสั้นด้านหลังชายมันยกสูง มันยกสูงจนเห็นท่อนขาขาวอย่างนั้น สวย เรียวงาม เนื้อนวลช่างงามเหลือ กระโปรงสั่นเลิกสูงจนเกือบถึงโคนขาข้างบน โอยย..มันทรมานสายตาของเฮียตงจริงๆ เฮียตงที่นั่งแอบมองในห้องกระจกถึงกับต้องเดินออกมาแนบกระจกมองจ้อง เฮียตงซุกสายตาก้มมองต่ำลง มองเรียวขานั้น มองความสวย มองความงามของสาวปู นี่ปูจะรู้มั๊ยนะว่าด้านหลังเธอโป๊อวดแบบนั้น อ่ายย...เฮียตงถึงกับครางเบาๆแล้วซุกสายตาก้มมองอีก ขาของปูเธอสวยมากนะ น่าลูบไล้สัมผัสเนื้อเนียนนั้นจริงๆ
.....บัง/..ลูกพี่คมสันต์โตเป็นสาวมากเลยนะครับเฮีย...สวยด้วย
..............เฮียตงตกใจที่ไอ้บังแอบเห็นเขามองดูเด็กสาว เฮียตงยิ้มให้ไอ้บังก่อนเดินมานั่งที่โต๊ะทำงานเช่นเดิม ไอ้บังพูดต่อไปว่าลูกสาวพี่คมสันต์มีแฟนแล้วมันเคยได้คุย มันบอกถึงตอนเด็กๆที่ปูเรียนหนังสือ มันบอกถึงความบังเอินที่มันรู้เรื่องของปูกับครูคนหนึ่ง ครูที่โชคดีได้เชยชมความสาวของปู ได้รับความสุขจากร่างเด็กสาวเช่นนี้ ไอ้บังรู้เรื่องนี้ดีแต่ไม่เคยบอกพี่คมสันต์เพราะมันจะดูไม่ดี ไอ้บังพูดถึงคุณแจงอดีตเมียรักของคมสันต์ ไอ้บังสารภาพกับเฮียตงว่ามันเคยได้สัมผัสเรือนร่างคุณแจง ได้เชยชมความสวยของเธอ คุณแจงเยี่ยมมากทั้งเรือนร่างและบทรัก ไอ้บังยังพูดต่อไปอีกว่า คุณแจงร้อนอย่างกับไฟที่ลุกโชน คำพูดของไอ้บังทำเอาเฮียตงสะดุ้ง เฮียตงไม่รู้มาก่อนเลยว่าสาวสวยอย่างคุณแจงจะตกเป็นของไอ้บังลูกน้องคู่ใจ ที่ไม่น่าจะโชคดีขนาดนั้น เฮียตงเคยคิดอยากจะเครมสวาสคุณแจงแต่เขาไม่มีโอกาส เขาไม่เคยได้รับโอกาสแบบนั้น ไอ้บังมันได้โอกาสอย่างไรกัน โอวว..นี่...ไอ้บังมันก็ไม่เบาจริงๆนะที่ได้เชยชมความสวยของคุณแจง แต่ไอ้บังมันก็ไม่รู้หรอกว่า เฮียตงเองก็เคยได้โอกาสเชยชมเมียสาวของมัน เคยเสพสุขกับเมียไอ้บังชนิดร้อนผ่าวไปทั้งร่าง เฮียตงแอบยิ้มในใจเพราะนี่คือโอกาสของแต่ละคน
.....ตง/..แล้วแกได้เคยเชยชมลูกสาวคมสันต์คนนี้รึเปล่าล่ะ
.....บัง/..เฮีย...เฮียชอบปูหรือครับ
.....ตง/..เปล่า...เห็นเด็กมันสวยดี...น่ารัก...ดูสิ...ขาสวยจริงๆเห็นมั๊ย...อุยย... กระโปรงเลิกสูงจนเห็นหมดแล้ว
................เฮียตงพูดพร้อมจ้องมองผ่านกระจกด้านใน มองเรียวขาของปูเด็กสาวที่อวดเห็น มองความสวยของเธอ มองความขาวของเธอ อืมม..สวยจริงๆ ไอ้บังบอกว่าปูสวยมาก สวยไปทั้งเรือนร่าง รูปงาม อกอวบอิ่ม สะโพกผายสวยเหลือเกิน ร่องหลืบคับแน่น ท่วงท่าร้อนแรงถ้าได้ปลุกเร้า เสียงคร่ำครวญเวลาสุขยอดเยี่ยม เสียงระร่ำกับลีลาร้อนแรงช่างเรียกอารมณ์ เฮียตงถึงกับตกใจในคำพูดของไอ้บัง นี่มันได้เชยชมปูจริงๆหรือนี่ ดูสาระรูปมันสิ ไอ้บังดูไม่น่าจะได้โอกาสแบบนั้น มันดูไม่สมกับความสวยของหญิงสาว ไอ้บังหนวดเครารุงรังตามแบบชายมุสลิม รูปร่างมันก็ดูแสนจะมกซก ใบหน้าตอบๆ แก้มเหี่ยวย่น สาระรูปมันผอมโซเหมือนคนติดยา แต่มันได้เชยชมหญิงสาวแสนสวยถึงสองคน โอยย..นี่มันโกหกรึเปล่านี่ แต่ใช่สิ ดูเมียของมันสิ สวย สาวตามแบบสาวมุสลิม เรือนร่างสวย ผิวงามเนียน หน้าตาของเธอไม่สมกับไอ้บังเลย ไอ้บังมันมีอะไรดีนะ เฮียตงคิดแบบนั้นในใจ
...............ตอนเย็นปูขับรถไปรับพี่แจงที่โรงพยาบาลอย่างที่ได้นัดไว้ แจงเดินออกมาขึ้นรถพร้อมขับออกไป ปูเด็กสาวทำหน้าที่คนขับเช่นเดิมปล่อยให้พี่แจงนั่งข้างๆ แจงเหลียวมองดูปู มองอย่างจดจ้องจนปูอดยิ้มให้ไม่ได้
.....ปู/..พี่แจงมองอะไรปูค๊ะ...ปูสวยขึ้นใช่ม่า...
.....แจง/..จะ...ปูสวยจริงๆ....ปูบอกพี่ได้มั๊ยว่าปูมีใครพิเศษรึเปล่า...พี่เห็นว่าปูเปลี่ยนแปลงตัวเองมากมาย
.....ปู/..คะพี่แจง...ปูมีคนรู้ใจ...พี่แจงคิดอย่างไรค๊ะถ้าปูจะบอกว่า ผู้ชายที่รู้ใจปูเป็นผู้ชายที่แก่กว่าปูยี่สิบปี... เขาเป็นผู้ใหญ่ที่ปกป้องปูได้...ดูแลปูได้...เขามีทุกอย่างให้ปู...บ้าน... รถ..และสิ่งอำนายความสุข.... ชีวิตปูคงตกอยู่กับผู้ชายคนนี้คะ...ปูรักเขาแล้ว...รักในความเป็นผู้ใหญ่ของ เขา
.....แจง/..จริงหรือ...ใครกันปู...เล่าให้พี่แจงฟังหน่อยสิ
.....ปู/..คุณอาคมเป็นสามีปูคะ...แต่ปูไม่ใช่ภรรยาตามกฏหมายนะค๊ะ...ปูเป็น เมียน้อยคุณอาคม... คุณอาคมมีครอบครัวแล้ว...ปูทำงานที่บริษัทที่คุณอาคมดูแล...เป็นบริษัทที่ เกี่ยวกับงานเอ็นเตอร์เทน... เหมือนบอร์ดคาร์ส....คุณอาคมหยิบยื่นความหวังดีจนปูตกลงกับเขา...รักเขา อย่างที่เขาเป็น ถึงแม้เขาจะต่างวัยกับปู...พี่แจงว่าไงค๊ะ
.....แจง/..ความรักมันเลือกไม่ได้หรอกปูว่าจะเกิดกับใคร..ความรักความเข้าใจ มันเป็นความรู้สึกของคนสองคน... คนสองคนที่มีใจที่ตรงกัน...คนสองคนที่รู้สึกว่าอบอุ่นเมื่อได้อยู่ด้วย กัน...พี่แจงไม่ว่าอะไรหรอกปู เพียงแต่ยินดีกับปูเท่านั้น...พี่แจงหวังว่าคงได้มีโอกาสพบกับแฟนของปูบ้าง นะ
.....ปู/..ปูอาจเลือกทางเดินที่ผิดก็ได้เพราะวัยต่างกัน...เพื่อนปูบางคนบอก แบบนั้น แต่ปูเห็นเขาแล้วอดนึกถึงพ่อไม่ได้...รักเขาเหมือนเด็กรักผู้ใหญ่...เคารพ เขา...ให้ความสำคัญกับเขา.... คุณอาคมต้องการให้ปูเป็นสาวมั้น...เป็นสาววัยทำงานมากกว่าเป็นเด็กจบใหม่.. การแต่งตัว... การวางตัวจึงเป็นอย่างที่พี่แจงเห็นนี่แหละคะ...ปูดูดีรึเปล่าค๊ะ..แก่เกิน วัยรึเปล่า
.....แจง/..ไม่เลยปู....เธอดูสวยมากๆ...สวยอย่างที่เธอควรเป็นแบบนี้...เธอ ดูมีราษีมากๆ... ดูเป็นที่น่าชื่นชมมากกว่าคำว่าแก่เกินวัย...พ่อรู้รึยังเรื่องนี้
.....ปู/..ยังคะ...ปูไม่กล้าบอกพ่อ...ค่อยๆบอกภายหลังดีกว่า
.....แจง/..ก็อย่าปิดพ่อนานล่ะ...เดี๋ยวมีหลานโดยไม่รู้ตัว
.....ปู/..อุยยยังคะพี่แจง...ปูอยากใช้ชีวิตแบบนี้นานๆ...ยังไม่อยากมีลูก
.....แจง/..แล้วจะพาพี่แจงไปไหนกันค๊ะนี่เลยบ้านมาแล้วนะ..
.....ปู/..ไปทานข้าวกันคะ
................ปูอยากอยู่ที่นราฯอีกสองสามวันก่อนที่จะกลับไปทำงานและอยู่ กับสามี ปูบอกกับคุณอาคมว่ามาเยี่ยมพ่อและมาหาเพื่อนๆทางนี้ ปูจึงอยากให้ความรักกับพ่ออย่างที่เธอต้องการ อยากพาพ่อไปทานข้าวทุกวันและพาพ่อไปเที่ยวบ้าง คมสันต์รักลูกสาวคนนี้มากแต่เขามีร่างกายทีไม่พร้อม ร่างกายที่พิการคมสันต์จึงไม่อยากสร้างภาระให้ลูกสาว วันนี้ปูเอารถพี่แจงมาส่งพ่อที่ทำงาน ปูลงไปสวัสดีเฮียตงซึ่งวันก่อนไม่ได้เจอกัน เฮียตงแอบมองความสวยของปู มองเรือนร่างที่ซ่อนในชุดสวย มองใบหน้าหวาน ผิวงามเนียน เฮียตงแอบคิดถึงเรือนร่างและลีลารักที่ไอ้บังเล่าบอก เฮียตงคิดว่านี่สวยขนาดนี้ งามขนาดนี้ ไอ้บังมันได้เชยชมได้อย่างไร ไอ้บังได้ฟอนเฟ๊นรูปร่างสวย ไอ้บังได้สัมผัสเรือนร่างงาม โอวว..น่าอิจฉาไอ้บังจริงๆ แค่เฮียตงเห็นความสวยของปูแค่นี้ก็จินตนาการไปถึงไหนๆแล้ว

.....ตง/..ปู...หนูจะกลับกรุงเทพฯเมื่อไหร่ครับ
.....ปู/..วันเสาร์...อีกสองวันคะเฮียตง
.....ตง/..ดีสิ...เย็นนี้ไปทานข้าวด้วยกันนะ...ไปกับคมสันต์ด้วย
.....ปู/..เกรงใจเฮียคงมากนะค๊ะ
.....ตง/..ไม่หรอกหนู...เฮียบอกชวนพ่อของหนูตั้งนานแล้วแต่ไม่ได้ไปสักที... หนูมาครั้งนี้ก็ถือโอกาสเลี้ยงข้าวไปด้วยเลย...คมสันต์เย็นนี้ไปทานข้าวกัน
.....สัน/..ขอบคุณเฮียตง...ผมเกรงใจจริงๆ
.....ตง/..อืมม...ไม่ต้องเกรงใจหรอก
..............ปูเอ่ยชวนพี่แจงให้มาด้วยกันเย็นนี้แต่พี่แจงปฏิเสธ พี่แจงไม่อยากเจอหน้าพ่อของปูมากกว่าเพราะพี่แจงคงวางตัวลำบาก ปูเข้าใจความรู้สึกพี่แจงจึงไม่ขัดใจ ปูเอารถพี่แจงมาทานข้าวกับเฮียตงและพ่อคมสันต์ ที่นั่นมีทั้งเฮียตงและเพื่อนเฮียตงอีกคน เพื่อนที่ทำธุรกิจในนราฯเหมือนกัน บนโต๊ะอาหารเฮียตงดูต้องการคุยอวดบารมี ต้องการโชว์ความร่ำรวยและธุรกิจของเขาเกี่ยวกับโรงแรม เฮียตงเมื่อดื่มมากก็พูดมากขึ้น พูดถึงความสววของปู บอกกับเพื่อนที่มาด้วยว่าปูเป็นเด็กสาวที่เขาเห็นตั้งแต่เด็ก ไม่นึกว่าโตเป็นสาวจะสวยขนาดนี้ คำชมเหมือนจงใจ เหมือนบอกเป็นนัยกับความรู้สึก ปูยิ้มรับคำชมพร้อมกับคมสันต์ที่ดูภูมิใจลูกสาว เฮียตงยกแก้วดื่มกับคมสันต์และเพื่อนบ่อยขึ้น ดื่มอย่างสนุกจนลืมเวลา ปูกระซิบเตือนพ่อ เธออยากกลับบ้านแล้วเพราะดึกมาก เฮียตงขอสักครู่ก่อนที่เขาจะเดินมาส่งสองพ่อลูกที่รถ เฮียตงถือโอกาสเดินเบียดร่างปูเด็กสาว ถือโอกาสเอาตัวชนร่างเธออย่างตั้งใจ แขนของเฮียตงเบียดที่อกสวยของปู แขนเบียดเนื้อเนินอกนั้นอย่างนุ่มๆ เบียดจนปูรู้ตัวและมองหน้าเฮียตง เฮียตงกล่าวสวัสดีลาสองพ่อลูกพร้อมกับบอกปูว่าพรุ่งนี้ถ้ามาได้อยากให้มา เพราะเฮียตงมีแขกมาพบเป็นกลุ่มนักธุรกิจเอ็นเตอร์เทน จะมีการเอาโชว์จากแอฟริกามาโชว์ที่โรงแรมเฮียตงที่หาดใหญ่ เฮียตงอยากชวนปูไปเที่ยวด้วย เฮียตงถือโอกาสเอ่ยบอกคมสันต์เพื่อชวนปูไปเที่ยว
.....สัน/..แล้วแต่ปูครับเฮีย...ว่าจะไปรึเปล่าผมตามใจเธอครับ
.....ตง/..ไปนะปู...ไปเที่ยวได้ไปดูโชว์ด้วยกัน
.....ปู/..อืมม..คะ...ปูชวนพี่แจงไปด้วยนะค๊ะ
.....ตง/..ได้เลยครับ...ชวนคุณแจงไปด้วยกัน
................โชว์ที่เฮียตงบอกเป็นโชว์ตามแบบคนแอฟริกาที่เต้นรำตาม ประเพณี เป็นชายห้าคนเต้นตามเสียงเพลงเคาะและตีกลอง เสียงกระทบไม้ตามสไตล์ชาวแอฟริกาที่เราเคยเห็น ผู้ชายชาวแอฟริกาเป็นผู้ชายผิวดำ ร่างสูงใหญ่ แต่งหน้าแต่งตา เขียนรูปเขียนสีที่ใบหน้า เขียนตัวเป็นอักขระภาษา เสื้อผ้าเป็นเตี่ยวสีแดง ผ้าคาดตัวเป็นผ้าสีแดง รองเท้าไม่สวม กางเกงไม่ใส่มีแต่เตี่ยวปิดบังกาย มือถือไม้ตะขอยาวๆ ดูแปลกกว่าที่เคยเห็น การโชว์มีหลายชุด ทุกชุดดูตื่นเต้นจนพี่แจงและปูชื่นชอบ ค่ำคืนนีเพี่แจงและปูแต่งตัวสวย แต่งตัวสมกับมางานเลี้ยงยามราตรีแบบนี้ สองสาวดูแข่งขันการแต่งตัวให้ดูเซ็กซี่ พี่แจงเน๊นที่อกเนินอวดเห็นความขาว ปูเน๊นที่ช่วงล่างอวดเรียวขาสวย อวดเนียนขาบนงามที่แสนน่ามอง พี่แจงนอกจากโชว์อกงามแล้วเธอยังโชว์ไหล่เนียนกับเสื้อสายเดี่ยวเส้นเล็กๆ เสื้อผ้าโปร่งสบายๆมีผ้าคุมไหล่มาพาดปิดดูงดงามยิ่งนัก ร่องอกอวบอิ่มของพี่แจงชวนมองยิ่งนัก เนินอกที่ดูอวบเอิบทำให้สายตาหนุ่มๆในงานแทบหลงไหล เฮียตงนั้นแทบไม่สนใจโชว์บนเวทีเลย สายตาคอยแอบมองร่องอกงามของพี่แจงตลอด หญิงสาวที่เฮียตงหมายปองมานานแสนนานแต่ไม่เคยได้เชยชม แต่ปูเด็กสาวนั้นนอกจากอวดเรียวขาบนสวยแล้วเธอยังกล้าโชว์เนินนมที่เสื้อดัน ทรงดันมันขึ้นมาให้ชวนมอง ปูอกเธอไม่ใหญ่เท่าพี่แจงแต่อกเธอสวยไม่แพ้เลย เนื้อที่ลิ้นปรี่จากเสื้อมันช่างชวนฝัน เฮียตงช่างโชคดีที่เขาอยู่ในวงล้อมของสาวแสนสวยทั้งสอง
..............บนเวทีการโชว์มีต่อไป การโชว์ชุดที่สามเป็นการโชว์เล่นไฟจากไม้พอง ดวงไฟที่เวทีปิดมืดสนิด แสงไฟวาบแสงจากไม้พองที่จุดไฟดูตื่นเต้น พี่แจงกระซิบกระซาบพูดคุยกับปูถึงการโชว์แบบนี้ เฮียตงนั่งข้างๆแต่กลับจ้องดูความสวยของหญิงสาวทั้งสองมากกว่าการดูโชว์ เฮียตงชวนสองสาวดื่มบ่อยขึ้น ดื่มอย่างออกรสกับวิสกี้รสนุ่ม พี่แจงสายตาจ้องดูโชว์มือถือแก้วไม่ปล่อยวางเช่นกัน ปูนั้นก็ดื่มเก่งพอดูทีเดียว แก้วสามแก้วสี่หมดไปนานแล้ว โชว์ชุดสุดท้ายเสร็จก็สี่ทุ่มพอดี นักแสดงชาวแอฟริกันถูกนำมาแนะนำตัวที่โต๊ะเฮียตง มาแสดงความยินดีกับเฮียตงและเพื่อนๆ พี่แจงมีโอกาสสัมผัสมือของชายพวกนั้น ปูเองก็เช่นกัน ทั้งสองดูตื่นเต้นเพราะผู้ชายพวกนี้แต่งตัวดูออกจะโชว์เรือนร่าง โชว์ความเป็นชายทั้งท่อนบนและท่อนล่าง พี่แจงแอบมุดสายตามองตรงนั้นของเขาอยู่หลายครั้ง ปูก็เหลียวมองดูเช่นกัน มันดูแปลกและตื่นเต้น ชายผิวดำแต่งตัวเขียนหน้าทาตาดูน่ากลัวแต่เขาพวกนั้นก็ดูอ่อนโยน พูดถึงฟังไม่เข้าใจแต่ท่าทางก็อ่อนน้อม
.....ตง/..คืนนี้ผมเปิดห้องพักที่โรงแรมไว้สำหรับคุณแจงและปูไว้ให้นะครับ...ห้องสูตรสบายครับ
.....แจง/..คะขอบคุณเฮียตงมากนะค๊ะ....แล้วนี่การแสดงเสร็จแล้วนะค๊ะ
.....ตง/..ครับ...แต่เดี๋ยวทานข้าวต้มก่อนนอนนะครับ
.....แจง/..อุ๊ย...ไม่ดีกว่าคะ...ดึกแล้วไม่ทานแล้วคะแจง...แล้วปูจะทานรึเปล่าจ๊ะ
.....ปู/..ไม่เหมือนกันคะ...เอียตงขอบคุณมากคะ
.....ตง/..เดี๋ยวผมขึ้นไปส่งนะครับ
.....แจง/..เกรงใจบอกห้องก็ได้คะ...เราไปกันเองได้คะเฮียตง
.....ตง/..ไม่เป็นไรครับ
...............เช้ารุ่งขึ้นแจงตื่นขึ้นมาอย่างสดใสแต่ดูเหมือนปูยังคงซึม ซับกับรสวิสกี้เมื่อคืนอย่างไม่เสื่อมสลาย กลิ่นเหล้ายังคุ้งเมื่อเข้าใกล้ตัวเธอที่นอนไม่รู้เรื่องเลยบนเตียงนุ่มนั้น แจงทำธุรส่วนตัวในห้องน้ำก่อนที่จะแต่งตัวสวยสบายๆในการพักผ่อนลงไปข้างล่าง โรงแรม แจงสวมกางเกงขาสั้นอวดเรียวขา กางเกงสีขาวหลวมๆดูน่ารักสมกับเรือนร่างของแจงที่ดูสวย เสื้อสายเดี่ยวสีฟ้าอวดท่อนแขนงามอวดผิวเนียนสวยที่น่าสัมผัส อกอิ่มเอิบดูดันสูงน่ามองยิ่งนัก แจงลงไปที่สระน้ำของโรงแรม เธอสั่งกาแฟมาดื่มเรียกความอบอุ่น แจงนั่งทอดสายตามองวิวรอบๆโรงแรม โรงแรมที่อยู่ในเมืองแบบนี้แทบไม่มีต้นไม้สูงให้ดูร่มรื่น แต่อากาศยามเช้าก็ช่วยได้ในระดับหนึ่ง แจงเห็นผู้ชายนักแสดงพวกนั้นกำลังลงมาที่สระ พวกเขาสวมใส่ชุดว่ายน้ำเตรียมลงเล่น ยามนี้พวกเขาก็ดูเหมือนนักท่องเที่ยวทั่วไป ไม่เหมือนนักแสดงเมื่อคืนเลยแม้แต่น้อย พวกเขามองมาทางเธอแล้วโบกมือให้ แจงก็เช่นกันเธอโบกมือให้พวกเขาแล้วยิ้มหวานๆ หนึ่งในนั้นเดินมาหาเธอ เขาคือนักแสดงโชว์ไม้พองไฟที่ลุกโชน เขายิ้มพร้อมยื่นมือมาจับเป็นการทักทาย เขาสวมกางเกงว่ายน้ำสีส้มเข้ากับตัวเขาที่ดำจริงๆ เขาขอตัวนั่งลงที่เตียงข้างๆ เขาพูดภาษาไทยได้เล็กน้อย เขาเอ่ยบอกถึงความสวยของที่เมืองไทย บอกถึงอาหารไทย เขาถามเธอว่าทานอาหารเช้ารึยัง แจงยิ้มให้เขาเพราะเธอฟังเขาพูดลำบากมาก ฟังได้ใจความไม่มากนัก
.............แจงยิ้มให้เขาอีกครั้งตอนที่เขาจะเดินกลับไปหาเพื่อนๆที่เล่น น้ำในสระ แจงเห็นสายตาเขาจ้องเธอ จ้องมองเธอที่เรียวขา จ้องมองเธอที่ท่อนขาสูง เขาคงชอบความขาวสวยของเรียวขานั้น สายตาเขาดูจริงจังกับรูปร่างเธอ เขาก้มมองเธออีกตรงอก มองร่องเสื้อเธอที่เปิดเห็น เพราะตอนนี้เธอนั่งเอนกายกับเตียงข้างสระน้ำ สายตาเขาจ้องเหลือเกิน จ้องจนแจงต้องเอามือขึ้นปิดเสื้อ เขาเดินกลับไปเล่นน้ำ แจงนั่งมองพวกเขา มองดูเขาสนุกกันจนครู่เธอจึงจะกลับขึ้นห้องพัก เขาคนนั้นเดินตามและมาหาเธอ เขากล่าวถามเธอว่าจะกลับหรือ
....แจง/..คะ...แจงกลับก่อนนะค๊ะ
.............เขายิ้มให้แจงแล้วยื่นมือมาอีกเพื่อให้เธอจับ มันเป็นการลากันตามแบบของเขา เขายิ้มพร้อมบีบมือแจงเบาๆ เขาดูไม่อยากปล่อยมือเธอ เขาจับมันไว้นานพร้อมจ้องมองแววตาของแจง แจงถึงกับผงะแววตาดวงนั้น แจงก้มหลบสายตาเขาพร้อมดึงมือกลับ แจงรู้สึกถึงแววตาของเขาที่จ้องเธอว่ามีอะไรซ่อนเร๊นแบบนั้น แววตาดูประกายและจริงจัง มือเขาสั่นไม่น้อยตอนจับมือเธอ เขาดูประหม่ากับเธอ แจงคิดแบบนั้นแล้วเหลียวกลับไปดูเขาอีกครั้งตอนเดิน เขายังอยู่ตรงนั้น เขายืนมองเธอเดินจากเขาไป แจงเห็นสายตาเขามองเธอที่บั้นท้าย มองเธอตอนเธอเดินกลับ แจงหยุดนิ่งเมื่อเห็นเขาเดินจ้ำๆมาหาเธอ เขาเดินมาชิดแล้วจูบเธออย่างไม่ทันตั้งตัว แจงสะดุ้งแล้วผงะตัวหนี เธอถูกเขาจูบปาก จูบชนิดเร็วมาก ลิ้นเขาแทรกเข้าในปากเธอทันที เขาดึนลิ้นข้างใน เขากดปากแน่น แจงถึงกับผวา ถึงกับเอามือดันตัวเขาออก เพราะนี่กลางแจ้ง กลางทางเดินเลย เขาเดินตามแจงติดๆก่อนที่จะดึงมือแจงเข้ามา เขาพาแจงมาที่ห้องน้ำริมสระน้ำของโรงแรม เขาดันตัวแจงเข้าไปแล้วกอดเธอ เขาจูบเธอ จูบรุนแรงมากๆ ร่างเขาเบียดร่างแจง ร่างเขากดร่างแจงจนแจงรับรู้ถึงอะไรบางอย่างของเขา เขาดันส่วนนั้นชนตัวแจง เขาต้องการให้แจงรู้ว่าเข่กำลัง...ใช่เขากำลังแข็งตัวเหลือเกิน แจงเอามือดันตัวเขา ดันร่างเขาแรงๆ ปากเขากดจูบเธอ จูบดุนดันลิ้นเหลือเกิน เขาเอามือสัมผัสแจง เอามือกดบีบนมเธอ บีบคลึงเต้าทั้งสองข้าง เขาจูบพร้อมลูบไล้มือลงข้างล่าง เขากุมเนินสวาสเธอ เขาบีบเนินนั้น บีบคลึง อุยย...นี่จะบ้าหรือนี่...อยู่ๆมาทำแบบนี้กับแจงได้อย่างไร แจงผลักร่างเขาออกแล้วจ้องมองสายตาเขาที่จ้องเธอ แจงปฏิเสธเขาด้วยท่าทาง แจงจะเดินหนึจากเขา
................เขายืนขวางเธอ เขาดันร่างเธออีกครั้งพร้อมอุ้มตัวเธอนั่งบนเคาว์เตอร์อ่าง เขายืนแทรกตัวตรงหว่างขาแจง เขาจ้องสายตา เขามองจนแจงต้องหลบสายตาเขา เขาเอามือเชยคางเธอขึ้น เขาจูบเธออีก แจงเบือนหน้าหนี โอววว...บ้าจริงๆนี่....เขาถอดกางเกงว่ายน้ำเขาออกจากร่างอย่างรวดเร็ว เขาให้เธอเห็นส่วนนั้นของเขา โอยย...อะไรกันนี้...บ้าแล้วหรือ...แจงตกใจกับสิ่งที่เห็น....มัน...โอ๊ย ย...มันใหญ่เหลือเกินจริงๆ.... มันชูหัวบานกระดก....เขากำมัน...เขารูดมัน....อ่ายย....บ้าแล้ว....แจงจะ เบือนหน้าหนี.... ร่างเขาแทรกตัวเข้ามา...เขากดหัวบานชนขาเธอ..กดถู...เขากดหัวให้เข้าตรงกลาง เธอ... เอามันชนถูกับเป้าเธอแบบนั้น..เขากดมันจนเธอรู้สึก...เขากดถูตรงนั้น..อ่า ยย...มันถูกเนินเธอจริงๆ... มันถูตรงนั้นถึงแม้จะมีเนื้อผ้าขวางกั้นแต่ความรู้สึกรับรู้ได้เลย...เขา พยายามจะดึงกางเกงเธอออก...แจงยื้อไว้...
...............เขาจ้องมองสายตาแจง..เขามองแล้วกดปากจูบเธออีก...เขาจูบ รุนแรงมาก และดุนดันลิ้นให้เข้าในปากเธอ...เขาเอามือกุมเนินสวาสแจง...เขาบีบ เนิน..บีบ...กุมมือเน๊น แล้วกดนิ้วตรงร่องกลีบ..เขาดุนนิ้วกระทุ้งเหมือนกระตุ้นเร้า...เขาดันนิ้ว แรงๆ...โอยย...บ้าจริง...ปากเขาจูบ.. มือเขาบีบเนินเธอ....อ่ายย...

.....ตง/..เฮ้ย..มึงทำอะไร...คุณแจง..มันรังแกคุณใช่มั๊ย...เฮ้ย...ปล่อย...
.....แจง/..เฮียตง...ช่วยแจงด้วย...อุ๊ย...
...............เสียงเฮียตงทำให้ชายคนนั้นหยุดการกระทำแล้วทำท่าจะหนี เขารีบสวมกางเกงจะวิ่งออก แต่เฮียตงกระโดดชกหน้าชายคนนั้นไปหนึ่งที
.....แจง/..เฮีย...ช่างเถอะ...อย่าตามไปเลย....แจงอายคนเขานะค๊ะ
.....ตง/..คุณแจง...คุณเป็นอะไรรึเปล่า....มัน...
.....แจง/..ไม่เป็นไรคะเฮียตง...เขายังไม่ได้ทำอะไรแจงมากกว่าที่เฮียตงเห็นคะ...แจงไม่เป็นไร...
.....ตง/..ผมเห็นคุณแจงจากที่ห้องผม..เห็นคุณแจงนั่งที่สระน้ำผมก็เลยลงมา ว่าจะชวนคุณแจงคุยด้วย... แต่คุณแจงหายไปก็เลยเดินตามหาก็พบ...เหตุการณ์นี้พอดี
.....แจง/..ขอบคุณเฮียตงมากๆคะถ้าไม่ช่วยแจง...แจงแย่แน่เลย...ขอบคุณนะค๊ะเฮียตง
.....ตง/..ผมจะเอาเรื่องมัน...จะจับมันเข้าคุก
.....แจง/..อย่าคะ...อย่าให้เรื่องใหญ่โตเลย...แจงก็ไม่ได้ถูกมันทำร้ายมากกว่านี้...นะค๊ะเฮียตง
.....ตง/..แล้วคุณแจงทานอาหารเช้ารึยังครับ...แล้วปูล่ะครับ...เธอไปไหน
.....แจง/..ปูยังนอนอยู่คะเมื่อคืนเธอดื่มมากหน่อย...เฮียยังไม่ทานอาหารเช้าหรือค๊ะ...งั้นไปด้วยกันก็ได้คะเฮีย
...............เฮียตงได้มีโอกาสทานอาหารเช้ากับสาวสวยที่เขาหลงไหล เฮียตงรู้สึกดีมากๆที่ได้อยู่ตรงนี้ เฮียตงหลงในความสวยของแจง หลงเสน่ห์เธอเหลือเกิน หลังทานเสร็จเฮียตงขอเดินขึ้นไปส่งแจงที่ห้อง เฮียตงมีโอกาสเพียงแค่หน้าห้องเท่านั้น

.....ปู/..ดูเฮียตงให้ความสนใจพี่แจงนะค๊ะ...ปูเห็นสายตาเฮียตงมองพี่แจงอย่างนั้น
.....แจง/..อืม...ไม่หรอกจะปู...เฮียตงรู้ว่าพี่เคยเป็นเมียพี่สัน...พี่สันก็ทำงานอยู่กับเฮียตงตรงนั้น
.....ปู/..ใช่เมียแต่มันเป็นอดีตไม่ใช่หรือ...ปูเห็นสายต

Reply #37 on: September 15, 2010, 12:03:59 pm
.................. แจงลุกจากที่นั่ง ลุกเดินมาหาเฮียตง แจงยืนมองใบหน้าของเฮียตง มองร่างเขาที่นั่งตรงนั้น เก้าอี้นวมของเขาตัวใหญ่ห่อหุ้มร่าง มันโอบรับร่างของเขาดูแนบ แจงเขยิบตัวไปใกล้อีกนิด เข้าไปหา เธอ....เธอ....โอยย...เธอกำลังทำอะไรแบบนั้น แจงก้มตัวลงหาเขา มือเธอปลดเข็มขัดกางเกงเฮียออก แจงปลดตะขอกางเกงเขา หลอดซีปรูดลง แจงเอามือซุกข้างใน แจงเอามือสัมผัสสิ่งนั้น อ่า...ซีดด....เฮียตังสะดุ้งตัว...สายตาเขาจ้องเธอ เฮียตงเสียววูบที่ส่วนนั้น อืยย...แจงเอามือสัมผัสมัน...มือล้วงดึงท่อนเนื้อนั้นออกมา...อุยย...แจง จ้องมอง..มันเริ่มแข็งตัวจริงๆ แจงยืนก้มมองพร้อมกำมือรูดท่อนเนื้อเบาๆ เธอรูดขึ้นลง กำหลวมๆ รูดเบาๆ เธอกดมือ คลึงมือกับท่อนเนื้อ อ่ายย...ซีดดด...เฮียตงเสียว...เขาไม่รู้เลยว่าแจงจะกล้าทำกับเขาแบบนี้ แจงก้มลงอีก เธอกำมันรูด รูด แจงดึงกางเกงเฮียตงรูดลงถึงเข่า ท่อนล่างเขาเปลือยเห็น ท่อนเนื้อแข็งชูหัว มันแข็งสู้ในมือเธอ อ่า...ซีดดด....เสียวเหลือเกิน...เฮียตงครางเบาๆ แจงกำรูดอีก รูดเร็วขึ้น เธอจ้องดูมัน จ้องมองความแข็งของท่อนเนื้อ แจงก้มจนตัวชิดกับเฮียตง กลิ่นหอมจากายเธอสัมผัสเร่งอารมณ์เหลือเกิน เฮียตงหอมปอยผมเธอเบาๆ เฮียตงหอมอย่างรับรู้ความต้องการ เฮียตงเสียวท่อนเนื้อที่ถูกเธอรูด เฮียตงเกร็งตัวเมื่อเธอกำรูดเร็วๆ เสียวเหลือเกิน เฮียตงครางออกมาดังๆ ร่างบิดเร่ากับความเสียว อ่ายยย.....ซีดด....
................แจงเงยมองหน้าเฮียช้าๆ มองแววตาที่ดูสุขของเขา แจงเขยิบตัวออกแล้วยืนตรงหน้าเฮียแบบนั้น แจงเอื้อมมือเลิกกระโปรงสั้นเธอขึ้น เธอรั๊งกระโปรงสูง โอวว....ซีดด....ท่อนขาอวดเห็น ความขาวเนียนของเรียวขาอวดสายตาเฮียตง แจงรั๊งมือสูงขึ้นอีก กระโปรงเลิกถึงเนินสวาส อุยย....บิกีนีสีขาวปิดบังเนินสวย...อ่า...ซีดด...โหนกเนินเธออวบอิ่ม...มัน รัดเนินจนเห็นร่องกลีบ..สวย... สวยเหลือเกิน...มันอวบใหญ่...มันล้นปรี่แทบทะลักออกมาจากบิกีนี...เส้นหมอย สีดำแซมรอดเห็น ลายฉลุลูกไม้ของบิกีนีทำให้เห็นเส้นไหมสวยเหลือเกิน...อ่ายยย...ซีดด....

..............แจงดึงบิกีนีรูดออกช้าๆ บิกีนีรูดลงที่ปลายเท้า แจงหยิบบิกีนีวางกองที่บนโต๊ะนั้น สายตาเฮียตงจ้องดูเธอ จ้องดูอาการที่แสนจะยั่วเย้า แจงก้าวเดินเข้ามาหาแล้วเธอก็ยกเรียวขาข้างหนึ่งพาดคร่อมร่างเฮียตง แจงขึ้นนั่งทับตัวเขา แจงเอื้อมมือจับท่อนเนื้อเฮียแล้วค่อยๆจ่อที่ร่องกลีบตัวเอง แจงกดท่อนเนื้อถูกับเม็ดเสียวเบาๆ อุยยย...ซีดด....แจงบิดตัวเล็กน้อยก่อนที่เธอจะขึ้นกดทับร่างลงมากช้าๆ เบาๆ ค่อยกดลง อ่ายย...ซีดด...ท่อนเนื้อสอดเข้ารูกลีบเธอ อุยย..กดลง...หัวของมันสอดเข้าข้างใน ค่อยๆกดลงอีก ร่างเธอกดลงอีก เธอเงยหน้าเชิดพร้อมครางเสียง อุยยย...ซีดด...แจงกดกลีบลงอีกครั้ง อ่ายย...ซีดด...ท่อนเนื้อสอดเข้าลึกอีก ค่อยๆลึก อ่ายย...ซีดด...แจงกดตัวลงนั่งทับร่างเขา แจงกดแล้วโยกจนท่อนเนื้อเข้ามิดกลีบ
.....แจง/..อุยยย...ซีดด...เสียวจัง....ซีดด...
................เฮีนตงไม่มีเสียงตอบ ไม่มีท่าทางตอบรับ เขานั่งนิ่งกับเก้าอี้ตัวนั้น เขานั่งพิงหลังกับท่วงท่าที่แสนจะเสียวซ่าน สายตาเขาจ้องมองแจง มองท่าทางที่แจงโยกส่าย แจงกดเอวแรงๆแล้วโยกตัว แจงกดร่อนเอวช้าๆ อุยยย...เธอกอดคอเฮียตงพร้อมกับแอ่นเอวร่อนๆ แจงกดโยก กดดุนดันข้างใน อ่ายย...ซีดด...กระโปรงสั้นเธอเลิกสูงถึงโคนขา ความขาวเนียนของแก้มก้นและโคนขาสวยอวดเห็นหมดทุกอณู ร่างเธอแอ่นโยกเบาๆพร้อมกับมือเธอกอดคอเฮียตงไว้ แจงร้องครางเสียงเสียวเหลือเกิน ปากเธอเชิดห่อตัว เสียงซุดๆๆลมหายใจจากอารมณ์ร่าน เสียงเนื้อกดเบียดกันอย่างได้อารมณ์ แจงเงยหน้าร้องครางเสียง มือกดกอดคอเฮียตงแน่น แจงโยกเอว ยกก้นสูงแล้วกดลง กดลงอีกหลายๆครั้ง อ่า...ซีดด....
................ร่างคนทั้งสองกดรั๊งกันและกัน ไม่มีเสียงตอบโต้ ไม่มีเสียงพูดพร่ามเพ้อมีเพียงร่างกดเบียดแนบซึ้งกัน แจงกอดคอเฮียแน่น เอวเธอร่อนส่ายโยก เอกดเร่ง เธอกดเร้า ร่างเธอยกเอวกดลงแรงๆ อ่ายย...ซีดด...เฮียตงแทบอดกลั้นอารมณ์ไม่อยู่ เขากอดเอวเธอแน่น กดเอวเธอยกขึ้นโยก ร่างเขาเด้งแอ่นรับ แจงโยกเร้า แจงกดแรงๆ กดลึกๆ อุยยย...ซีดด...กระโปรงสั้นที่เลิกสูงยิ่งอวดเห็นโคนขาขาวที่กดทับตัวเฮีย แบบนั้น เฮียตงเอามือลูบไล้ เอามือลูบคลึงโคนขาทั้งสอง เฮียตงล้วงมือจับก้นสวยเธอ กดบีบเนื้ออวบแน่นนั้น เฮียตงบีบก้นเธอแรงๆ ยกก้นเธอกดกระแทก อ่ายย....แจงเสียว..แจงร่อนเหลือเกิน...แจงครางออกมาดังๆ...ปากสั่นระริก... มือกดคอเฮียตงแน่น แจงยกก้นกระแทก...กระแทก...อุยย...แจงร่อนเอว...ร่อนโยก....อุยยย...เสียวจน แทบขาดใจ.... แจงกดคอเฮีย..กดแล้วร่อนเอว..ร่อน..ร่อน....อ่ายยย...ซีดด...ท่อนเนื้อเฮีย ตงสอดเข้าลึกๆ.. ลึกจนถึงก้นบึ้งร่องหลืบใน...แจงแอ่นร่าง มือกดคอแน่น....ปากร้องคราง...ร่างยกเอวส่าย...ส่าย....อุยยย...แจงกดกระแทก ตัวลงมา.. กระแทกตัวลงมาแรงๆ...อ่ายยย....ซีดด....ไม่ไหวแล้ว...ทนไม่ไหวจริงๆ.... เสียวแทบขาดใจ... มัน..มัน...อุยย...ทนไม่ไหวแล้ว....อ่ายยย....ซีดดด.....แจงกอดคอเฮียตง..กด เนินกระแทกแรงๆ.. กดแรงๆ...เอวเธอโยกเร็วๆ...โยก....หน้าเชิดร้องคร่ำครวญ....มือกดคอเฮีย ตง...อ่ายย... เฮียตงเอามือบีบก้นสวยเธอ..บีบแรงๆ..กดรั๊งกระเด้าเธอ...อุยยย...เฮียตงโยก เอวสู้...โยกแรงๆ... อ่ายยย...ซีดด....
................โอ๊ะ....ซีดด....แจง....เสียงแจงร้องครางออกมาดังๆพร้อม ร่างที่กดกระแทก... แจงโยกแรงๆแล้วกอดเฮียตงแน่น...แจงถึงจุดสุดยอด..แจงสุขกับกามรสแบบ นี้...แจงคร่ำครวญ... แจงขมิบร่องกลีบ...แจงตอดรัดท่อนเนื้อเขา...อุยยย...แจงกดขยี้กลีบกับท่อน เนื้อเขาเหลือเกิน...อ่ายย... ซีดด....อุ๊ย....ซีดด...เฮียตง...อ่ายย...เฮียตงน้ำแตกแล้ว...ออกแล้ว.... อ่า...ซีดด... น้ำเฮียแตกซ่านออกมามากมาย..มนไหลล้นออกมาจากร่องกลีบ...อ่า...ซีดด....แจง กดโยก...โยก... เสียวจัง...แจงเสียวเหลือเกิน...อ่า...ซีดดด....
................แจงกอดร่างเฮียนานเท่านานก่อนที่เธอจะลุกจากตัวเขา แจงมองแววตาเฮียตงที่ดูสุขเหลือเกิน แจงมองเขา มองด้วยความสุขเช่นกัน
.....แจง/..แจงขอบคุณเฮียตงในสิ่งที่ดีๆที่มอบให้แจง...แจงมอบความสุขที่ เอียตงอยากได้... แจงมอบความอบอุ่นที่เราสองคนให้กันและกัน...แจงสุขนะค๊ะวันนี้....เฮียตงคง สุขเช่นกัน...แจงคงต้องไปก่อน... ต้องไปจากที่นี่แล้ว....ลาก่อนนะค๊ะเฮีย..ลาก่อนคะเฮียตง

Reply #38 on: September 15, 2010, 12:06:14 pm

............... ความรักและความเข้าใจกันของคนสองคน ความรู้สึกดีๆที่มีมากกว่าความรู้สึกที่ไม่สมหวัง ใช่หมอสุพลคิดแบบนั้น คิดในสิ่งที่ดีๆของแจงเมียสุดที่รักของหมอ ความสวยของแจงก็เป็นส่วนหนึ่งของการตัดสินใจที่หมอยอมทุกอย่างที่จะให้ แจงกลับมารักเขาอีกครั้ง หมอสุพลคิดว่าครั้งแรกที่เขาเจอแจง เห็นแจงแต่งชุดพยาบาลสวย เห็นเธอน่ารัก อารมณ์นั้นหมอเองกลับต้องการเห็นเธอมีเซ็กซ์กับจ่าวิมล เห็นเธอร่วมรักอย่างที่หมอต้องการเห็น หมอเพียงต้องการปลุกเร้าความรู้สึกเหมือนที่จ่าทำกับนางพยาบาลคนอื่นๆ แต่วันนั้นแจงเธอกลับไม่ยอม เธอสู้และหลุดพ้นเวลานั้นมาได้ ความสวยบวกกับความเป็นตัวเองทำให้หมอกลับมารักเธอแทนการเห็นเธอร่วมรักกับคน อื่น แจงทำให้หมอรู้สึกดีต่อเธอ รู้สึกหลงรักเธอมากกว่าใคร หมอเคยบอกกับจ่าวิมลว่า แจงคือเมียที่เขารัก แจงคือชีวิตของหมอ หมอไม่อยากให้จ่าวิมลคิดอะไรแบบนั้นกับแจงอีก ครั้งนั้นถือว่าเป็นอุบัติเหตุเท่านั้น
..............และเมื่อแจงกลับมาอยู่กรุงเทพฯ กลับมาใช้ชีวิตคู่กับหมอสุพลอีกครั้ง หมอสุพลไม่ยอมให้แจงกลับไปเป็นพยาบาลที่เขาทำงานอีก ไม่อยากให้สิ่งไม่ดีที่เคยเกิดขึ้นกับเธอกลับมาหลอกหลอนความรู้สึก แจงเป็นแม่บ้าน เป็นเมียสุดที่รักเท่านั้นก็พอ หมอสุพลต้องการเห็นเธอคอยปรนนิบัติกับเขาอย่างสามีที่เธอรัก ดูแลหมอสุพลผู้สามีอย่างอบอุ่น แจงรับรู้และยอมทำแบบนั้นถึงแม้จะเป็นการไม่ชอบเลยก็ตาม การที่ต้องอยู่บ้านเป็นแม่บ้านอย่างเดียว ผิดกับเมื่อก่อนที่เธอพบปะผู้คน พบและดูแลคนไข้ ได้สัมผัสสังคมภายนอก สัมผัสคนหลากหลาย แต่วันนี้ เธอต้องมาอยู่โยงกับบ้านหลังใหญ่ คอยดูแลบ้านที่เธอไม่ชอบแบบนั้นเลยจริงๆ แต่คุณหมอสุพลก็ให้ความรักความอบอุ่นกับแจง หมอจะกลับมาบ้านทุกวัน กลับมาพร้อมกับหอมแก้มเมียสาว กอดเมียสาวสุดที่รัก หมอทำทุกอย่างเพื่อแสดงออกถึงความรักที่มีต้อแจง
.....หมอ/..เหงารึเปล่าจ๊ะ...
.....แจง/..คะ...มันไม่เหมือนได้ทำงานที่โรงพยาบาล...วันนี้มันดูชีวิตไม่ตื่นเต้นเลย ดูขาดอะไรไปแบบนั้น
.....หมอ/..ครับผมเข้าใจ...แต่ถ้าแจงไปทำงานอีก...แจงจะทนต่อสายตาเพื่อน ร่วมงานที่มองแจงแบบนั้นหรือ... พวกนั้นรู้ว่าแจงเกิดอะไรขึ้นกับชีวิต...ภาพพวกนั้น...ใช่ผมไม่แคร์มัน หลอก...แต่ปากคนพวกนั้น... เขาต้องพูดในทางที่ไม่ดี...แล้วแจงล่ะ....แจงจะทนได้หรือ
.....แจง/..คะหมอ...แจงเข้าใจที่หมอพูด...เพียงแต่แจงเหงามากเท่านั้น....แจงอยากหาอะไรทำบ้างเพื่อคายเหงา
.....หมอ/..อะไรล่ะที่แจงอยากทำ...ไหนลองบอกผมซิ
.....แจง/..ไม่รู้สิค๊ะ...แจงยังคิดไม่ออกเลย...เพียงแต่เหงามากๆเท่านั้น
.....หมอ/..ลองให้เวลากับชีวิตแบบนี้แล้วหาคำตอบ..ถ้ายังเหงาอยู่ก็มาคุนกันอีกครั้ง...แต่วันนี้ผมหิวแล้วล่ะแจง... ทานข้าวเถอะ
..............แจงยอมรับว่าชีวิตที่มีทุกอย่างทั้งเงินและสิ่งหรูหราในชีวิต ความเป็นอยู่ที่ดีกว่าเมื่อครั้งก่อน ความรักและความอบอุ่นที่ได้จากหมอ มันดี มันช่างวิเศษ มีผู้หญิงสาวอีกหลายคนต้องการชีวิตแบบนี้ ต้องการสิ่งที่เธอได้รับแบบที่เธอได้จากหมอสุพล แต่ความที่แจงเคยทำงาน เคยใช้ชีวิตแบบต่างจังหวัด แจงจึงดูไม่ชอบนักกับชีวิตแบบนี้ แจงโทรฯหาเพื่อนสนิดสมัยที่เธอทำงานที่นั่น แจงไม่ไปที่โรงพยาบาลตามที่หมอบอก เพื่อนสองสามคนแวะเวียนมาหาเธอ ไปเที่ยวกับเธอบ้างในวันหยุด พี่นวลรู้ว่าแจงกลับมากรุงเทพฯ เธออยากมาหาแจง อยากมาขอโทษแจงอีกครั้งที่สามีเธอทำสิ่งนั้นกับแจง แต่พี่นวลได้แค่โทรฯมาหา แจงไม่ต้องการพบและพูดคุย แจงต้องการลืมมัน

..............วันหยุดปลายเดือนแบบนี้ที่จริงหมอสุพลได้ชวนแจงไปเที่ยวพัก ผ่อนกันที่ทะเลสวยแถวหัวหิน หมอสุพลจองห้องพักแถวสายลมไว้เป็นที่พักผ่อน แต่ด้วยเหตุบังเอินมีคนป่วยพิเศษที่หมอสุพลต้องดูแลจึงทำให้โปรแกรมดังกล่าว ต้องยกเลิก แจงจึงต้องอยู่โยงเหมือนเช่นเดิม แต่ด้วยควารักเมียสุดที่รักมากมาย หมอสุพลโทรฯมาหาแจงแล้วบอกให้เธอไปเข้าคอร์สบำรุงผิวเหมือนเมื่อก่อน ใช้เวลาว่างช่วงนี้กับการดูแลตัวเอง
.....หมอ/..แจงไปอยู่ที่นราฯเสียนาน...ผิวพรรณดูหมองค้ำนะครับ....แจงไปเข้า คอร์สดูแลผิวพรรณอีกเป็นไร... ผมอยากเห็นเมียผมสวยทึทุกวันนะ...
.....แจง/..คะหมอ...ดีเหมือนกันนะค๊ะได้บำรุงผิวตัวเอง...จริงอย่างที่หมอ พูดเลย...แจงดูค้ำลงจริงๆ... แล้วหมอว่าที่อกสวยๆของแจงหย่อนยานหรือยังคะ...หลังจากการเสริมคราวนั้นแจง ก็ไม่ได้ไปตรวจอีกเลย
.....หมอ/..ก็ดีครับแจง...ไปตรวจเสียเลยทีเดียว...แต่ผมว่านมคุณยังสวยและ อึ๊มดีมากๆนะครับ... ผมชอบนะเวลาสัมผัสมันได้ความรู้สึกดีจริงๆ...คืนนี้นะจ๊ะที่รัก...ผมขอ สัมผัสคุณอีกครั้ง...ขอบีบคลึงอย่างที่ใจต้องการ
.....แจง/..อุ๊ย..หมอนี่...แกล้งแจงอีกแล้ว.
..............แจงสมัครเข้าคอร์สดูแลเรือนร่างกับที่โรงพยาบาลแห่งเดิมที่ เธอเคยใช้บริการ เธอพอใจกับการดูแลเธอจากที่นี่ ครั้งนั้นการเสริมอกก็ทำให้เธอดูสวยขึ้น นมตั้งเต้างามรับกับเรือนร่าง แต่คราวนี้หลังจากการแช่น้ำแร่และทาโคลนบำรุงผิว แจงได้เห็นรอยค้ำตรงจุดลับ ตรงจุดแก้มก้นกดทับที่ดูหมอง ซอกกลีบงามของเธอก็ดูหม่นๆ แจงได้รับการบอกจากเจ้าหน้าที่ที่ดูแลเรือนร่างเธอ เจ้าหน้าที่คนนั้นอยากให้เธอขัดผิวส่วนนั้นและใช้โรวริ่งคลึงขัดส่วนหมอง นั้นออกไป แจงดูตัวเองจากภาพที่ถ่ายด้านหลัง มองก้นเธอที่ดูค้ำตรงนั้นจากการบอกเล่าจากเจ้าหน้าที่ ซอกกลีบที่มีเม็ดขนขึ้นหนาทำให้ดูหมองตรงเนื้อนวลนั้น แจงได้พบหมอที่เคยทำศัลยกรรมให้เธอ หมอแนะนำเช่นนั้นจริงๆ แจงนัดกับหมออีกครั้งหลังจากการเข้าคอร์สบำรุงผิวแล้วเสร็จ คือหลังจากนี้สามสัปดาห์
...............แจงบอกกับหมอสุพลเรื่องการขัดผิว การดูแลส่วนเว้าของเรือนร่าง หมอสุพลเห็นดีด้วย เขาชอบที่จะเห็นแจงมีความสุขและเห็นแจงสวยสาวตลอดเวลา เงินไม่ใช่ปัญหาของเธอแต่เธอจะต้องทานยาหลังจากการขัดผิวด้วยโรวริ่ง จะต้องดูแลการอาจเกิดอักเสบ แจงไม่ชอบทานยาเท่าไรนักถึงแม้เธอจะเป็นพยาบาลก็ตาม คอร์สบำรุงผิวครั้งนี้ดูเธอจะต้องโป๊มากกว่าครั้งก่อน แจงต้องเปลือยกายตลอดทั้งการทำ แก้ผ้าอวดสายตาเจ้าหน้าที่สาวสองคน เรือนร่างเธอก็น่าชวนฝัน นมสวยเธอคู่นั้นก็น่าชวนมอง แจงสั่นไหวเมื่อร่างเธอถูกสัมผัสถู ขัดผิว พอกตัว มือที่ลูบไล้เรือนร่างจากเจ้าหน้าที่สาวมันบอกความรู้สึกวาบหวิว ครั้งนี้ดูแจงสั่นไหวไม่เหมือนครั้งก่อนที่เคยทำ ครั้งนั้นเธอถูกเสริมนมก็ยังดูเฉยๆแต่ครั้งนี้ทำไมเธอจึงวาบหวิว
..............และเมื่อคอร์สดูแลผิวพรรณจบลงแจงก็นัดกับหมอเพื่อขัดรอยค้ำ ของเรือนร่าง ที่จริงรอยค้ำสองแห่งนั้นมันก็ไม่มากมายอัไรนักเพียงแลเห็นเป็นรอยกดทับบางๆ มีรอยค้ำเล็กน้อยเท่านั้นแต่เมื่อหมอบอกว่าควรเอาออกและแจงเองก็อยากเติม แต่งเรือนร่างให้สมบูรณ์เพื่อเอาใจสามีอย่างหมอสุพล แจงดูอาบพอควรกับการแก้ผ้าออกหมดเพื่อให้หมอดำเนินการ ผิดกับครั้งแรกที่เธอเสริมนม เธอเปลือยเฉพาะท่อนบนเท่านั้น แต่ครั้งนี้แจงต้องแก้ผ้าหมดเลยบนเตียงคนไข้ ที่อายก็เพราะนี่เป็นหมอผู้ชาย ดูแลผิวถึงแก้ผ้าก็เป็นเจ้าหน้าที่ผู้หญิงซึ่งเธอดูเฉยๆถึงแม้จะถูกสองสาว นั้นจับถูเนื้อนวลบางจุดที่เสียวๆ เธอถูกมือทั้งสองสาวจับกลีบเนินเสียด้วยซ้ำตอนชำระล้างซอกหลืบ การสอดนิ้วเข้าของเจ้าหน้าที่สาวนั้นมันดูเสียวๆแต่เธอก็ไม่นึกอายเท่า วันนี้ที่จะต้องแก้ผ้าให้หมอผู้ชายคนนี้เห็น
.............หมอให้เธอนอนคว่าหน้ากับหมอนนุ่มบางๆเพื่อการนอนที่ราบแบน ร่างของเธอ แผ่นหลังของเธอ ก้น สะโพก โคนขา และเรียวขา ตอนนี้หมอคงเห็นหมดแล้ว พยาบาลสาวซึ่งทำหน้าที่ผู้ช่วยหนึ่งคนคอยดูแลอยู่เคียงข้างหมอ มือของหมอสัมผัสก้นเธอตรงรอยค้ำ มือนั้นสัมผัสดูอ่อนโยนจนเธอสะดุ้งทุกครั้งเมื่อถูกสัมผัสและเมื่อหมอกดมือ และทำการขัดโรวริ่ง ความที่เครื่องนั้นสั่นเบาๆ หมอกดบนเนื้อเธอเบาๆ การถูขึ้นลงช้าๆ อุยย...มันเสียวจริงๆ...หมอกดเครื่องมือนั้นคลึงตรงก้นส่วนั้น กดถูไปมาและมือของหมอก็กดสัมผัสแก้มก้นเธอ มือหมอดูเหมือนจะแยกแก้มก้นเธออ้าเล้กน้อยยามที่ถูเครื่องมือนั้นลง ผ้าสีเขียวที่ปิดกายเธอท่อนบน กับปิดเรียวขาเธอท่อนล่างดูให้ความอบอุ่นแต่เมื่อมือของหมอสัมผัสส่วนนั้น ของเธอ...โอวว...มันทำให้เธอรู้สึกหนาวเหน็บ.. มันเสียวอย่างบอกไม่ถูกเลย หมอกดคลึงเครื่องมออยู่ยี่สิบนาที่ก็เสร็จ หมอเอาน้ำยาบางอย่างเช็ดที่รอยนั้น มันเย็นวาบเข้าเนื้อ มันรู้สึกสบายๆอีกแบบ
..............ตอนนี้แจงต้องนอนหงายกับเตียงนั้น ร่างเธอเปลือยด้านบน ผ้าสีเขียวยังคงปิดส่วนบนของเธอตั้งแต่เนินอกถึงหน้าท้อง ส่วนล่างของแจงเปลือยเปล่า เพราะขั้นตอนต่อไปคือการขัดรอยค้ำและรอยเม็ดขนที่ซอกหลืบขาใกล้เนินสวาสของ แจง ปอยขนไหมสีดำที่ขึ้นคุมเนินดูเกาะตัวเหมือนก้นหอย เส้นไหมเส้นเล็กๆแต่ดำสนิดดูแลสวย ปอยไหมมันช่างเรียกสายตาทั้งหมอและพยาบาลจ้องดูตรงนั้น มันงามพริ๊มดีจริง เนินเธอขาวเนียนรับการเส้นไหมสีดำ เนินที่เห็นรอยแยกของกลีบแนบชิด เรียวยาวของร่องกลีบดูสวยงาม เนื้อชมพูอ่อนๆ กลีบเนินที่นูนอูม...อายย...ช่างน่าสัมผัสจริงๆ...หมอเองนั้นไม่ใช่พระอิฐ พระปูน เมื่อเขาเห็นของสวยอย่างนั้น แน่นอนความรู้สึกมันต้องมี ดูแววตาหมอแอบจ้องเธออยู่หลายครั้ง พยาบาลสาวคนนั้นก็รู้ดี สาวสวยอย่างแจงแล้วมานอนเปลือยร่างให้เห็นแบบนี้มีใครล่ะจะทนไหว
...............พยาบาลสาวเอาน้ำยาบางอย่างเช็ดเบาๆที่หลืบข้างซ้าย เช็ดถูพอสะอากก่อนที่หมอจะเอาเครื่องมือนั้นถูกด การสัมผัสแรกที่แจงรับรู้...โอวว...มันเสียวจนเธอสะดุ้ง...แจงรู้สึกอากาสใน ห้องมันหนาวเหน็บ แจงสั่นที่เรียวขา ตัวเธอเย็นเมื่อร่างกายเธอส่วนั้นถูกสัมผัส มือของกดถูกบางครั้งตรงกลีบเนิน มือสัมผัสเส้นไหมจนเธอเสียว อ่ายย...ปลายนิ้วหมอข้างหนึ่งกดโดนเนินอูม อุยย...หมอเขยิบขาเธออีกนิด....อุ๊...ขาเธอต้องแยกออกน้อยๆ...อ่ายย..แบบนี้ กลีบเธอต้องอ้าออกจนแลเห็นแน่ๆ... แจงคิดแล้วเสียววูบในหัวใจทันที....หมอคงเห็นรอยแยกข้างในของเธอ...หมอคง เห็นกลีบแคมของเธอที่สั่นระริก... อ่า....ยิ่งตอนนี้มือของหมอเหมือนสัมผัสเนื้อเนินหรือกลีบข้างนั้นของเธอ ..นิ้ว...อุยย..นิ้วของหมอกดถูกแคม... อ่าย...หมอแกล้งหรือเปล่านี่...ทำไมนิ้วของหมอถึงสัมผัสนานจัง...นานจัง เลย....อุยยย แจงหลับตาพริ๊มด้วยความรู้สึกทั้งอายทั้งเสียวกับสิ่งที่เกิด แจงรู้ตัวว่าน้ำบางอย่างของเธอไหลเอ่อออกมาน้อยๆ แจงรับรู้ถึงความแฉะข้างใน หมอกดมือคลึงเครื่องนั้นอีก กดถูกที่ซอกหลืบ กดขัดเบาๆ พยาบาลสาวที่ยืนข้างแจงเห็นสายตาเธอจ้องมองส่วนนั้น มองด้วยแววตาประกาย อุยยย...อีกแล้ว...นิ้วของหมอสัมผัสตรงนั้นอีกครั้ง...มันถูกแคมเธอเบาๆ ปลายนิ้วสัมผัสโดนเรียวเม็ดเสียวเธอ...อ่ายย...หมอทำไมเหมือนทรมานเธอแบบนี้ แจงอดกลั้นความรู้สึกแล้วนิ่ง แต่เมื่อหมอกดเครื่องเน๊นๆตรองรอยค้ำนานๆ เครื่องมันสั่นเล็กน้อยแทบไม่รู้สึกแต่ด้วยเนื้อนวลตรงนั้นมันบอบบาง มันสามารถรับรู้ความรู้สึกที่แผ่วเบาแบบนั้น มันเสียวที่จุดนั้น มันเหมือนใครสักคนมาสัมผัสเร้าอารมณ์จริงๆ ทำให้แจงนึกถึงการเล้าโลมของหมอสุพลหรือการสัมผัสของชายที่เธอเคยรับรู้ อืมม...มันรู้สึกสบายเหลือเกิน...รู้สึกเสียวกับการทำแบบนั้น...อุยย...แจง สั่นในอารมณ์...แจงเสียวตรงนั้น... แจงรู้สึกอายอีกครั้งเมื่อเธอรู้ว่าน้ำบางอย่างของเธอไหลเอ่อมากขึ้น มันไหลจากร่องหลืบข้างใน มันไหลดูเหมือนจะมากขึ้น เธอรู้สึกแฉะ รู้สึกหนืบๆข้างใน โอยยย..นี่เธอรู้สึกว่าข้างในเธอตอดรัด.....อุ....ซีดด....
...............ถึงแม้หมอจะสวมถุงมือยางในการใช้เครื่องมือแต่ความหนืดของ ยางที่สัมผัสมันช่างรัญจวนจนแจงแทบขาดใจ บ่อยครั้งที่เนื้อยางหนืดๆมันสัมผัสถูที่เรียวเม็ดนั้น ซีดด..มันรัญจวนใจจริงๆ...เสียว....เสียวอย่างบอกไม่ถูกเลย หมอสลับด้านการขัดอีกครั้งเมื่อเวลาผ่านไปสักสิบนาที การกดเครื่องมือถูแบบนั้นหมอบอกแล้วว่าจะไม่นานนักเพราะผิวจะช้ำและนี่ขนาด ทำเบาๆ หมอบอกว่าเนื้อผิวตรงนั้นจำดูช้ำเล็กน้อยและเมื่อเสร็จการทำแจงก็ต้องทานยา แก้อักเสบเช่นกัน หมอเดินมาอีกด้านของเตียงพร้อมสายตาหมอที่แอบจ้องมองเนินสวยของเธอจนแจงเห็น แววตาของหมอประกาย หมอขยับมือและกดเครื่องโรวริ่งเบาๆ เครื่องทำงานช้าๆกับเนื้อนวล การสั่นดูเบานุ่ม หมแกดคลึงมือ กดเครืองถู อืยย...หมอดูเชื่องช้างลงมาก หมอดูจ้องสายตาเนินนั้นมากกว่าเครื่องที่อยู่ในมือ แจงหลับตาพร้อมอาการสั่นไหวที่หมอใช้เครื่องคลึง หมอขยับมืออีกครั้งตรงซอกหลืบ หมอกดมือ กดเบาๆ หัวเครื่องที่ดุนเนื้อเธอดูมันเน๊นเหลือเกิน แรงสั่นมันนุ่มมากแต่ก็ทำให้แจงรู้สึกเสียว เสียวที่เธอรู้ว่าหัวเครื่องอันนั้นมันวนไปมากับเนื้อข้างๆแคมสวาสของเธอ และเมื่อหัวมันคลึงมาถูก อ่ายยย....ซีดด...เสียวเหลือเกิน....อุยยย...แจงครางเบาๆเมื่อความรู้สึกวาบ หวิวมันก่อตัวมากขึ้น อ่ายย...อีกครั้งที่มือของหมอสัมผัสเนินกลีบเธอ มันสัมผัสถูกแบบโดนส่วนนั้น แคมที่ถูกมือหมอสัมผัส ซีดด...อียยย...ปลายนิ้วของหมดโดนตรงนั้นอีกแล้ว...อ่ายยย...ยีดดด....เสียว จังเลยแบบนี้
...............แจงถึงกับเกร็งตัวเมื่อหมอกดคลึงเครื่องที่ซอกนั้นนานๆ กดถูไปมาเหมือนเร่งให้มันขาวเนียน แจงปรือตามองไปที่หมอ สายตาเธอจ้องดูการกระทำของเขา อุยย...มันเสียวจริงๆ แจงเกร็งตัวอีกครั้ง เธอรู้สึกเสียวเหลือเกิน มันเสียวเหมือนเธอกำลังจะเสร็จ มันเสียวเหมือนเธอกำลังถูกเล้าโลม แคมเธอสั่นระริก กลีบเธอ....อุยยย....ซีดด...ช่องคลอดข้างในมันรัดเหลือเกิน...มันรัดขมิบ แรงๆ....อุยยย...ซีดด... นี่เธอกำลังจะเสร็จนะ...เธอเสียวจนแทบทนไม่ไหว...อ่ายยย...น้ำเธอกำลังจะ ออก...อุยยย... น้ำแห่งความสุขมันกำลังจะ...จะ....จะแล้วจริงๆ....อุยยย....แจงเกร็งช่อง คลอดติ้ว...มือเธอขยุ้มผ้าปูเตียงแน่น.... แจงแอ่นเนินขึ้นช้าๆ...โอ๊ะ....มือขยุ้มผ้าแน่นเหลือเกิน...อ่ายย...ซีด ด....แจงกระตุกกายเบาๆ.... ร่างเธอแอ่นขึ้นอีก...ปากสูกลมเข้าเบาๆ....เสียงเธอครางจนได้ยินชัด....แจง แอ่นเนินขึ้นอีก...มือเกร็งขยุ้มผ้าแน่น.... เสียงเธอสูดลมหายใจฝืดๆ....โอยย...เธอเกร็งพร้อมน้ำแห่งรักไหลริน...มันไหล เยิ้มออกมาอย่างอดกลั้น.... แจงไม่อายแล้ว...มันทนไม่ไหวจริงๆ....น้ำไหลจนเธอรู้ว่าผ้าปุเตียงนั้นแฉะไป หมด....อ่า...ซีดด.... แจงครางออกมาเมื่อเธอถึงสุดยอดหมดใจ....อืยยย....ซีดด....เสียวจริงๆ...
................หมอที่ทำให้เธอถึงกับหยุดนิ่ง เขาจ้องมองเธอแบบสนใจ เขาเอามือลูบเนินเธอเบาๆ แล้วยิ้มให้เธอ แจงรู้สึกตัวก็อายไม่น้อย....อุยยย...นี่เธอมาเสร็จและเสียวจนถึงจุดสุดยอด ต่อหน้าหมอเลยหรือ มันเป็นไปได้อย่างไรแบบนั้น ทำไมใจมันทนไม่ได้เลย อุยย...ดูสิ...เนินข้างล่างเธอยังสั่นอยู่เลย น้ำก็ยังไหลเยิ้มจนแฉะไปหมด พยาบาลสาวผู้ช่วยก็ยิ้มให้เธออย่างเข้าใจ ใบหน้าเธอเหมือนเข้าใจความรู้สึกของแจง ความรู้สึกที่เสียวและสุขไปกับการสัมผัส ดูเหมือนเธอรู้ ดูเหมือนเธอเคยสัมผัสแบบนั้น และเมื่อการรักษาเสร็จสิ้น หมอก็เอาน้ำยาแบบนั้นมาทางผิวเธอเบาๆ มันเย็นวาบ สบายจังเลยแบบนี้ หมอเดินออกไปจากห้องปล่อยให้พยาบาลสาวดูแลเธอต่อ แจงยิ้มอายๆกับพยาบาลแล้วบอกว่า
.....แจง/..เมื่อครู่มันทนไม่ไหวจริงๆ....เสียวจังเลยตรงนั้น...หมอทำแบบ นั้นนานๆแจงอดใจไม่ไหว... มันเกร็งไปหมด...มันทั้งเสียวทั้งเกิดอารมณืเหลือเกิน...เสร็จจริงๆตอนที่ หมอกดมือนานๆ
.....พยาบาล/..ก้อยเข้าใจคะคุณแจง....ก็แบบนี้แหละเมื่อผู้หญิงเราถุกสัมผัส ตรงนั้นนานๆ... มันสบายนะค๊ะและก้เสียวด้วย...และยิ่งหมอกดคลึงตรงหัวเครื่อง...กดไปมา เหมือนเล้าอารมณ์...ยิ่งเสียว... ยิ่งมีอารมณ์ร่วม...ปล่อยใจเถอะคะถ้าต้องการ...อย่าฝืน...ความสุขมันต้อง ปล่อยใจให้มัน
.....แจง/..บ่อยรึเปล่าค๊ะที่คนไข้เป็นแบบแจง
.....พยาบาล/..บ่อยคะ...ก้อยเองยังเสียวเลยเวลาเห็นคนไข้เสียวๆแบบ นั้น...ก้อยรู้คะว่าความรู้สึกอย่างไร... มันทรมานมากขนาดไหนถ้าไม่เสร็จ...จริงๆนะค๊ะ
.....แจง/..อุยย...ดีคะที่ยังมีคนอื่นเหมือนแจง....นึกว่าเราเซ็กซ์จัดอยู่คนเดียว
.....พยาบาล/..คุณแจงสวมใส่ผ้าเลยนะค๊ะ....เดี๋ยวก้อยพาไปที่ห้องเปลี่ยนชุด
.....แจง/..เดี๋ยวสิ...คุณพยาบาลเคยแบบนี้บ้างรึเปล่าค๊ะ
.....พยาบาล/..เรียกก้อยก็ได้คะคุณแจง...คุณแจงก็เป็นพยาบาลไม่ใช่หรือค๊ะ
.....แจง/..คะเคยเป็น...ทุกวันนี้ก็ยังรักอาชีพพยาบาลอยู่นะแต่สามีแจงไม่ยอมให้ทำแล้ว...เขาดูเป็นห่วงแจง
.....พยาบาล/..โชคดีนะค๊ะที่มีสามีรักมากๆแบบนี้
.....แจง/..แล้วก้อยล่ะ...แต่งงานหรือยัง....แล้วยังไม่ได้บอกแจงเลยนะว่าเคยสัมผัสอารมณ์แบบนั้นรึเปล่ากับโรวริ่งเครื่องนั้น

.....ก้อย/..ก้อยมีคนรักแล้วคะ...อยู่ด้วยกันอย่างไม่เป็นทางการนะค๊ะ..นานๆแฟนก้อยจะกลับมาคะ
.....แจง/..โทษนะก้อย..แฟนทำงานอะไรหรือถึงนานๆจะกลับมา
.....ก้อย/..แฟนเป็นทหารคะ...ประจำอยู่ที่ภาคใต้คะตอนนี้...ห่วงเหมือนกันแต่ก็ทำใจไว้แล้ว
.....แจง/..จริงหรือค๊ะ...ก้อยรู้มั๊ยแฟนเก่าแจงก็เป็นทหาร...น่าสงสารตอน นี้เขาพิการ...แต่ก็ช่างเถอะ... แล้วแฟนก้อยล่ะเป็นอย่างไรบ้าง
.....ก้อย/..สี่เดือนแล้วคะที่แฟนไปประจำที่นั่น.
.....แจง/..ก้อยคิดถึงแฟนมากสินะ....แต่หกเดือนไม่ใช่หรือที่จะกลับมาเพื่อเปลี่ยนผลัด....ก้อยเหงาสินะแบบนี้
.....ก้อย/..ก็มีบ้างคะแต่ก็เริ่มชินกับเวลาแบบนี้แล้ว...เหงาก็ออกไปเที่ยวกับเพื่อนๆบ้างหรือกลับบ้านก้อยที่ต่างจังหวัด
.....แจง/..ถามก้อยตรงๆนะ..มีคนอื่นบ้างไหม...เคยคิดและมีคนอื่นแทนตอนเราเหงาๆรึเปล่า
.....ก้อย/..คุณแจงดูเข้าใจอะไรมากเลยนะค๊ะ...ก็มีคนมาสนใจก้อยอยู่คะแต่ ก้อยไม่คิดแบบนั้น ก้อยเพียงต้องการเพื่อนมากกว่า...แต่ก็มีคะ..มี...ก้อยยอมรับว่ามีแบบ นั้น...แต่ก้อยไม่ได้เอามาจริงจังนะค๊ะ เพียงคายเหงาให้ตัวเอง...หาสิ่งมาทดแทนความต้องการบ้าง...อารมณ์แบบนั้นมัน ห้ามยากมากๆคะ... คุณแจงเข้าใจแบบนี้แปลว่าเมื่อก่อนที่คุณก้อยมีแฟนเป็นทหารคงเหงาเช่นกันสิ ค๊ะ
.....แจง/..อืม...ใช่จะ...แจงเคยมีนะค๊ะคนที่มาช่วยคายเหงาแต่ไม่ได้จริงจังอย่างที่ก้อยว่า
.....ก้อย/..คุณแจงไปเถอะคะเดี๋ยวหมอเห็นก้อยนานผิดปกติ
...............แจงรู้สึกดีมากๆกับการมาที่นี่ มาทำให้เธอสวยขึ้นและยังมารู้จักเพื่อนใหม่อย่างพยาบาลก้อยอีก แจงเดินออกมาเพื่อกลับบ้านพร้อมกับก้อยเดินมาส่งเธอที่รถ ก้อยดูให้ความสนิดกับแจงมากขึ้น ดูเธอมีความสุขที่ได้รู้จักกับแจงคนไข้ผู้นี้ ก้อยแลกเบอร์โทรฯกับแจงก่อนที่จะลากลับ
.....ก้อย/..ไว้ก้อยโทรฯไปคุยด้วยนะค๊ะ
.....แจง/..คะ...แจงก็เหงาๆอยู่ด้วยจะก้อย...ไว้โทรฯมานะ
................แจงขับรถถึงบ้านพักก็อีกเกือบหนึ่งชั่วโมงเพราะรถติดมาก แจงพยายามหาคำตอบว่าจะทำอะไรให้หายเหงายามที่เธอไม่ต้องไปเป็นพยาบาลอีกแล้ว อยู่เฉยๆดูไม่สนุกเลย อยากทำงาน อยากหาอะไรทำมากกว่าอยู่แบบนี้ ถึงแม้หมอสุพลจะให้เธอตัดสินใจเองแต่เธอก็เกรงใจหมอถ้าเธอจะออกไปทำงานกิน เงินเดือนข้างนอกอีกครั้ง เสียงโทรฯจากก้อยบอกชวนแจงไปทานข้าวพรุ่งนี้ ไปทานอาหารญี่ปุ่นกัน แจงรับคำแล้วนัดที่จะไปพบก้อยที่โออิชิ คืนนี้หมอสุพลอยากลองสัมผัสเรือนร่างของเมียสาวที่พึ่งผ่านการดูแลความงาม และขัดผิวพรรณ แต่ก็ต้องผิดหวังเมื่อแจงบอกว่าเธอยังมีอาการระคายเคืองที่ลอยขัดโรวริ่ง ส่วนนั้น มันดูช้ำและเจ็บเล็กน้อย หมอสุพลจึงขอดูรอยนั้นแล้วจูบเธอเบาๆ
.....หมอ/..ไม่เป็นไรจะแจง...ไว้ให้หายอาการระคายผิวก่อนนะแล้วผมจะขอสัมผัสความนุ่มนวลของคุณ... สวยจังเลยคืนนี้แจงเมียของผม
.....แจง/..หมอน่ารักมากๆคะ...หวานกับแจงเสมอเลยนะค๊ะ..หมอดูเฉยๆแล้วกัน... หรือจะให้แจงช่วยให้หมอสุขด้วยปากค๊ะ
.....หมอ/..อืม...แต่อย่าพึ่งก็ได้แจง..รอให้คุณหายก่อน..ผมรอเมียคนนี้ได้เสมอครับ... คืนนี้เรามากอดกันจนหลับดีมั๊ยแจง
.....แจง/..คะหมอ...กอดแจงแน่นๆนะค๊ะ..รักแจงมากๆด้วยนะหมอ...หมอค๊ะ...จูบ แจงสิค๊ะ... จูบแจงนานๆ..อืมมม...อยากกอดหมอแบบนี้....อืมม...จูบแบบนี้นานๆเลย..อืมม..
...............แจงบอกกับหมอว่าวันนี้เธอนัดกับก้อยพยาบาลสาวที่เธอรู้จัก นัดไปทานอาหารญี่ปุ่นกันที่โออิชิ แจงดูสวยใสอย่างที่เธออยากเป็น เธอแต่งตัวด้วยเสื้อผ้าต่วนเบาๆสีเข้มเนื้อผ้าเบาบางแต่พริ๊วไหว กางเกงที่เธอสวมก็เป็นกางเกงขาสั้นสีขาวที่เธอชอบ กางเกงหลวมๆใส่สบายๆตามที่เธอชอบ จะสั้นบ้างก็ตามสไตล์สาวมั้นอย่างเธอ แจงดูสดใสจริงๆ ก้อยมารออยู่แล้วที่ร้านโออิชิ ก้อยเวลาไม่สวมชุดพยาบาลเธอดูน่ารัก ดูยังเด็กจริงๆ ใบหน้าเธอหวานเหมือนสาววัยรุ้น ใบหน้าละม้ายไปทางบัวชมพูแบบนั้น ก้อยตัวเล็กและก็อวบเล็กน้อยตามเรือนร่าง ขาเธอก็ขาวเชียว เรียวขาดูสวยรับกับรูปร่าง ก้อยมีหน้าอกที่ดูอวบอิ่มดูใหญ่เอาด้วยนะในชุดเสื้อผ้าแบบนี้ เสื้อยืดเข้ารูปปีกเลื่อมน่ารัก กางเกงยีนส์สีเข้มเข้ารูปเอวต่ำ ก้อยมาพร้อมรอยยิ้มหวานๆ สองสาวนั่งทานอาหารรสจืดและพูดคุยกันอย่างสนุกสนาน ก้อยดูสุขนะที่ได้มาแบบนี้ ดูเธอชอบแจงทีเดียว
.....แจง/..เมื่อคืนนี้หมออยากสัมผัสเรือนร่างแจงบอกว่าแจงพึ่งไปดูแลเรือน ร่างมาเลยอยากสัมผัส... อยากเห็นรอยนั้น...แต่แจงบอกหมอว่าแจงยังเจ็บๆอยู่หมอเลยนอนกอดแจงทั้งคืน
.....ก้อย/..น่าอิจฉาจังคะคุณแจง...ดูคุณหมอรักคุณแจงมากนะค๊ะ
.....แจง/..คะ...เราเคยมีปัญหากันแต่เมื่อปัญหาจบลง..เราสองคนจึงรักกัน มากๆ...หมอจะเอาใจเก่ง... ดูแลแจงตลอดเวลาถ้าหมอว่าง...แจงเข้าใจอาชีพหมอคะ...เวลานั้นแทบไม่มี
.....ก้อย/..แฟนของก้อยเขาต้องไปทำหน้าที่...บางครั้งก้อยก็คิดถึงเขา...คิด ว่าเขาจะลำบาก.. แต่พอครั้งหนึ่งที่เขากลับมา...มีโทรฯมาหาเขาเป็นสาวมุสลิม...เธอคนนั้นดู สนิดกับแฟนก้อยนะ... ก้อยผิดหวังมากแต่ก็ทำใจเพราะเราห่างกัน...ถามแฟนเขาก็บอกว่าเป็นเพื่อนที่ นั่น..เป็นคนพื้นที่ที่เขาดูแล
.....แจง/..แจงเข้าใจความรู้สึกของก้อยนะ...
.....ก้อย/..บางครั้งก็น้อยใจ...แต่ก็ทำใจกับมันถ้าจะเกิดอะไรขึ้นก็ตาม...ช่างเถอะ... ก้อยไม่อยากคิดเรื่องไม่สบายใจเลย...
.....แจง/..ด้วยเหตุนี้รึเปล่าที่ทำให้ก้อยมีเพื่อนชายอีกคน
.....ก้อย/..คะ...เพื่อนและก็เป็นคนที่ช่วยให้ก้อยหายเหงา
.....แจง/..ใครอะ...บอกหน่อยสิ...อยากรู้จังว่าเขาคนที่ก้อยให้ช่วยนั้นเป็นอย่างไร
.....ก้อย/..ก็ดีคะ...ไม่หล่อเหมือนแฟนก้อยแต่ก็ดีคะ
.....แจง/..เล่าให้ฟังหน่อยสิก้อย...อยากฟังเรืองแบบนี้จังเลย...ฟังแล้วสนุกดี
.....ก้อย/..ให้ก้อยเล่าแบบไหนค๊ะคุณแจง...เล่าแบบบนเตียงเลยหรือ
.....แจง/..อืมมม...แบบนั้นเลย..นะ...นะ...แจงอยากฟัง
.....ก้อย/..อุ๊ย...คุณแจงนี่น่าดูเลย...ไม่เอาอะ..ไม่กล้าเล่าแบบนั้น...มันเขินจริงๆ

Offline sun47

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #39 on: September 17, 2010, 11:32:16 am
 (07;ขอบคุณ (07;

Offline boyza777

• *
Reply #40 on: September 18, 2010, 01:30:18 pm
 (007;สุดยอดมากๆๆขอบคุณครับ

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #41 on: September 20, 2010, 12:53:09 pm
Thanks krub.

Offline chalidcons

• Super Master Hero
Reply #42 on: September 24, 2010, 12:37:42 am
 (23; (23; (23;

Offline numminoi

• Full Member
Reply #43 on: October 29, 2010, 06:26:55 pm
thank you.....

Offline kazu

• *
Reply #44 on: October 30, 2010, 09:51:19 pm
Thank you krap