close buttonclose buttonclose button
แอบโชว์ของอ้อน

แอบโชว์ของอ้อน

เรื่องเสียว · 88053

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 15, 2010, 09:52:24 am

เมื่อคืนอ้อนได้เล่าประสบการณ์ที่น่าตื่นเต้น(สำหรับอ้อนนะค่ะ)ไปแล้วไม่รู้ว่าเพื่อนจะคิดยังไง บางคนอาจจะหาว่าอ้อนนิสัยไม่ดีก็ได้แต่อ้อนก็ไม่รู้จะทำยังไงค่ะ มันเป็นไปเอง คือเวลาปกติอ้อนอยู่กับเพื่อนๆที่มหาลัยก็จะปกตินะคะ แต่งตัวก็ไม่ได้โชว์อะไรมาก อ้อนจะไม่ใช่พวกที่ชอบโชว์แบบนั้นหรอกค่ะ อ้อนมานึกๆดูแล้วอาจจะเป็นเพราะว่าตอนเด็กๆอ้อนมีประสบการณ์แปลกๆก็ได้นะค่ะคืออย่างนี้ค่ะ เมื่อตอนเด็กๆอ้อนจะมีเพื่อนผู้ชายที่เล่นด้วยกัน ตามประสาเด็กๆอ่ะค่ะ ทีนี้มีอยู่วันนึง อ้อนปวดฉี่มาก ตอนนั้นประมาณ 6-7 ขวบมั้งค่ะ อ้อนบอกเพื่อนว่าจะไปฉี่ก่อน เพื่อนบอกว่าฉี่ตรงนี้ก็ได้ อ้อนก็ฉี่ต่อหน้าเพื่อนเลยค่ะ เพื่อนก็มานั่งดู และก็มาจับๆ อ้อนเสียวแปล่บเลยค่ะ จากนั้นเพื่อนก็เลยฉี่ให้ดูบ้าง อ้อนก็นั่งดูมันแปลกตาดีค่ะไม่เคยเห็นมาก่อน พอฉี่เสร็จเราก็เล่นกันต่อ อ้อนจำไม่ได้ว่าเล่นอะไร แต่เท่าที่จำได้จะเล่นกันใต้ต้นไม้ใหญ่และก็ลับตาคน ไม่มีใครเห็นที่นี้อยู่ดีๆเพื่อนอ้อนก็บอกกับอ้อนว่าขอดูของอ้อนอีก อ้อนรู้สึกเสียวแปล่บๆตรงนั้น อ้อนก็เลยให้ดูและก็ให้จับด้วย มันเสียวมากเลยค่ะ ทีนี่เพื่อนก็ถอดกางเกง เอาของเค้ามาโดนของอ้อนมาติดกันไว้ ไม่ได้สอดใส่หรอกนะคะ อ้อนขอบอกเลยค่ะว่ามันเสียวมากๆๆ เสียวกว่าเวลาที่อ้อนช่วยตัวเองอีกค่ะ ไม่รู้เป็นเพราะอะไรทำไมถึงเสียวกว่าแค่เอามาติดกันไว้เฉยๆ อ้อนก็แช่ไว้อยู่นานนะคะ มันเสียวจนไม่อยากเอาออกเละค่ะ พอดีมีเสียงคนเดินมาก็เลยต้องรีบแยกออกจากกัน จากนั้นอ้อนก็มีพฤติกรรมแบบแปลกๆอีกคือที่บ้านอ้อนมีเสาอากาศทีวี อ้อนก็ไปถูไถกับเสาให้มันบดๆ มันก็เสียวดีค่ะ และถ้ามีโอกาสอ้อนก็จะชวนเพื่อนผู้ชายคนนั้นไปเล่นเสียวอีก จนกระทั่งอ้อนโตขึ้นเรื่อยๆ อ้อนก็ต้องเรียนหนังสือที่โรงเรียนก็ไม่ค่อยได้มีเวลาเล่นกับเพื่อนมากนักมันก็ลืมๆไปอ่ะค่ะ คือลืมเรื่องเสียวๆไป เพราะหลังๆ อ้อนไปบดๆกับเสามันก็ไม่ค่อยเสียวแล้วค่ะ เรื่องตอนเด็กๆอ้อนก็ประมาณนี้แหละค่ะ ทีนี้กลับมาปัจจุบัน อ้อนมาอยู่ที่คอนโดนี้ก็หลายเดือนแล้วที่อ้อนบอกว่ามีสระว่ายน้ำด้วย อ้อนก็เลยไปว่ายน้ำ มีวันนึงอ้อนก็ไปว่ายตามปกติ ชุดที่อ้อนใส่ก็ไม่โป๊มากหรอกค่ะ พอว่ายเสร็จอ้อนกำลังจะไปอาบน้ำในห้องอาบน้ำ พออาบเสร็จอยู่ดีๆอ้อนก็อยากแก้ผ้าค่ะ มันแปลกมากนะค่ะ อ้อนออกมายืนหน้ากระจกให้ห้องน้ำ ตอนนั้นไม่มีคนค่ะ คือสระใกล้จะปิดแล้ว อ้อนก็ถอดชุดออกแก้ผ้าในห้องน้ำเลยคะ แล้วก็เช็ดตัวให้แห้ง พอดีที่สระวันนั้นไม่มีผู้หญิงมาว่ายอยู่แล้วก็เลยไม่มีผู้หญิงมาใช้ห้องน้ำ อ้อนก็เลยยืนช่วยตัวเองหน้ากระจกเสียวมากๆ อ้อนครางออกมาเสียงดังมากเลยค่ะ แต่ยังไม่เสร็จนะค่ะ อารมณ์ยังพุ่งพล่านอยู่ แล้วอ้อนก็แหลือบไปเห็นสระว่ายน้ำปิดไฟแล้วอ้อนก็เลยตัดใจเดินออกมาทีสระ ตอนนั้นมืดพอสมควร ไม่มีใครอยู่ด้วย อ้อนค่อยลงไปว่ายในสระไม่ให้มีเสียงดังค่ะ ชุดว่ายน้ำอ้อนก็เอาไว้ในห้องน้ำ พอว่ายไปซักพักอ้อนก็ไปหยุดริมขอบสระและก็เอานิ้วช่วยตัวเองค่ะมันเสียวมากเลย อ้อนเงยหน้ามองขึ้นไปเห็นระเบียงห้อง บางห้องก็มีคนออกมาโทรศัพท์ บางห้องมีคนมาคุยกัน อ้อนคิดว่าเค้าก็น่าจะเห็นว่ามีคนอยู่ที่สระน้ำนะค่ะ แต่คงไม่ได้เอะใจอะไร คงไม่รู้ว่าอ้อนกำลังแก้ผ้าในสระและช่วยตัวเองอยู่แน่ๆเลย ยิ่งคิดอ้อนยิ่งเสียวมากๆเลยค่ะ อ้อนช่วยตัวเองไปจนเกือบจะเสร็จแล้วค่ะ พอดีเจ้าหน้าที่ที่ดูแลสระ เดินมาค่ะ อ้อนใจหายแว่บเลยค่ะ แต่ทำเป็นใจดีสู้เสือค่ะ คืออยู่ในน้ำโผล่มาแต่หัว เค้าก็ไม่เห็นอยู่แล้วว่าอ้อนไม่ใส่อะไร เค้าดูมาตรวจดูความเรียบร้อยตามปกติค่ะ และพอดีเห็นอ้อนอยู่ในสระน้ำก็เลยบอกว่าสระปิดแล้ว อ้อนก็บอกว่าเดี๋ยวขึ้นแล้วค่ะ แล้วเค้าก็เดินไป อ้อนโล่งอกเลยค่ะ พอเค้าไป อ้อนก็เงยหน้าไปมองข้างบน พอเห็นว่าไม่มีใครที่ระเบียงอ้อนก็รีบขึ้นจากสระแล้วไปห้องน้ำเก็บชุดว่ายน้ำ ตอนแรกอ้อนว่าจะใส่เดินกลับห้องแต่ห้องอ้อนก็อยู่ใกล้สระว่ายน้ำอยู่แล้ว(ชั้น 2) อ้อนก็เลยไม่ใส่ เดินแก้ผ้าออกจากห้องน้ำกลับห้อง โชคดีไม่ใครเห็นพอเข้าห้องอ้อนก็เดินออกไปที่ระเบียงตากชุดว่ายน้ำ ระเบียงห้องอ้อนอยู่อีกฝั่งคือไม่เห็นสระว่ายน้ำค่ะ แต่จะเห็นถนนค่ะ อ้อนมีอารมณ์มากทนไม่ไหวแล้ว อ้อนตากชุดเสร็จอ้อนก็ขึ้นไปนั่งบนขอบหน้าต่างและก็ช่วยตัวเองไป เสียวมากๆเลยค่ะ เพราะว่าขอบหน้าต่างสูงกว่าขอบระเบียงค่ะ ใครเดินไปมาหรือขับรถถ้าหันขึ้นมามองต้องเห็นของอ้อนแน่ๆ อ้อนยิ่งคิดยิ่งเสียว แล้วอ้อนก็เสร็จอย่างรวดเร็ว น้ำเยิ้มเต็มมืออ้อนไปหมดเลยค่ะ คืนนั้นอ้อนหลับสนิทเลยค่ะ ก็เหนื่อยที่ว่ายน้ำด้วยและก็เสียวมากด้วย คราวหน้าอ้อนจะเล่าประสบการณ์แบบนี้อีก ถ้าเพื่อนๆชอบ ก็แบ่งปันเรื่องกันได้นะค่ะ อ้อนอยากรู้ว่ามีใครมีประสบการณ์แบบนี้อีกหรือเปล่าค่ะ

Reply #1 on: September 15, 2010, 09:53:34 am

สวัสดีค่ะ หลังจากเมื่อบ่ายๆอ้อนเล่าประสบการณ์ให้เพื่อนๆฟังไปบ้างแล้ว อ้อนก็เกิดมีอารมณ์ขึ้นมา อ้อนเล่น net ที่ห้องอ้อนนะค่ะ ก็สะดวกดีไม่มีใครกวน แน่นอนอยู่แล้ว อ้อนไม่ใส่เสื้อผ้าค่ะ น้ำเยิ้มเปื้อนเก้าอี้ไปหมด อ้อนไม่บอกต่อนะคะว่าอ้อนไปทำอะไรต่อ ก็น่าจะรู้กันอยู่แล้วนี่ค่ะ มาเล่าประสบการณ์ของอ้อนต่อดีกว่าค่ะ มีครั้งนึงอ้อนไปกินเลี้ยงฉลองกับเพื่อนๆ แถวรัชดาซอย 4 ค่ะก็สนุกดีนะค่ะ คนเยอะมาก พอขากลับอ้อนก็ต้องนั่งแท๊กซี่กลับคนเดียว เพราะบ้านอยู่คนละทางกับเพื่อนๆ วันนั้นอ้อนไม่เมาเท่าไร พอมีสติ แต่อารมณ์อยากนี่สิค่ะ มันคุมไม่อยู่แล้ว อ้อนขึ้นแท็กซี่พอบอกทางเสร็จ อ้อนก็เอนตัวพิงเบาะกะว่าจะนั่งสบายๆ วันนั้นอ้อนใส่มินิสเกิร์ต และก็สายเดี่ยวสีขาว อ้อนนั่งไปนั่งมาก็เกิดอารมณ์ก็เลยเลื่อนไปนั่งที่นั่งหลังคนขับกลัวคนขับเห็นนะค่ะว่าอ้อนจะทำไร พอนั่งได้ที่แล้วอ้อนก็ค่อยเลื่อนกระโปรงอ้อนลงไปถึงหัวเข่าค่ะ ลืมบอกอีกอย่างนึงนะค่ะคืออ้อนไม่ชอบใส่กางเกงใน จะใส่ตอนวันนั้นของเดือนเท่านั้น อ้อนลุ้นมากเลยกลัวว่าพี่แท็กซี่จะเห็น จากนั้นอ้อนก็ช่วยตัวเองค่ะ เป็นครั้งแรกที่ทำอย่างนี้บนแท็กซี่นะค่ะ ตื่นเต้นมาก แต่พี่แท็กซี่แกตั้งใจขับรถมากค่ะก็เลยไม่สนใจอ้อน อ้อนกำลังเสียวเพลินๆ ก็ใกล้จะถึงคอนโดอ้อนแล้ว อ้อนยังไม่เสร็จอารมณ์มันค้างนะค่ะ อ้อนรีบใส่กระโปรงและให้พี่แท็กซี่จอดแถวหน้าปากซอยค่ะ ที่หน้าปากซอยจะมีสะพานลอยอ้อนไม่จำเป็นต้องข้ามสะพานลอยหรอกนะคะเพราะคอนโดอยู่ฝั่งซ้ายค่ะ แต่พอมองขึ้นไปบนสะพานลอยแล้วอ้อนนึกเสียวขึ้นมาทันทีเลยค่ะ คิดในใจลองแก้ผ้าเดินบนสะพานลอยจะเป็นยังไง อ้อนไม่รอช้าค่ะ มองซ้ายมองขวาอ้อนไปหลบอยู่ตรงเสาสะพานลอยที่มันใหญ่ๆ เป็นเสาปูนนะค่ะ อ้อนก็เรียกไม่ถูกเหมือนกัน ตรงนั้นมันจะบังรถที่วิ่งไปมาได้ค่ะ คือต้องขอบอกให้เข้าใจก่อนนะค่ะว่าคอนโดอ้อนไม่ได้อยู่ในเมืองที่คนเยอะๆเท่าไร ค่อนข้างเงียบค่ะ และรถก็มีวิ่งไม่เยอะ อ้อนก็ค่อยๆไปหลบตั้งที่ไม่มีแสงจากถนนส่องถึง ค่อยนั่งลงและก็ถอดเสื้อสายเดี่ยวออกไปก่อนวางไว้ข้างๆเสาค่ะ จากนั้นก็กระโปรงค่ะ ตอนนั้นอ้อนตื่นเต้นมากค่ะ คงไม่มีใครคิดว่าจะมีผู้หญิงตัวเล็กๆมาแก้ผ้าอยู่ตรงนี้ น้ำอ้อนเริ่มซึมๆออกมาแล้วค่ะ ตอนนี้อ้อนไม่มีอะไรปกปิดร่างกายแล้วค่ะ แต่อ้อนก็ไม่ประมาทนะคะอ้อนถือกระเป๋าถือติดมือไปด้วยค่ะ แล้วอ้อนก็ค่อยๆเดินขึ้นสะพานลอยไปค่ะ ช่วงที่เดินขึ้นสะพานลมพัดเย็นวูบเลยค่ะ พอไปถึงบันไดบนสุดก็เห็นมีรถวิ่งไปมาบ้าง แต่ไม่มีใครเห็นอ้อนเหรอค่ะ อ้อนเดินข้ามไปอีกฝั่งและก็เดินลง อ้อนมองไปอีกฝั่ง แทบช็อคค่ะ เพื่อนๆรู้ไหมว่าอะไรก็มีคนเดินไปที่ใต้สะพานลอยอีกฝั่งที่อ้อนถอดชุดวางเอาไว้ ลักษณะเป็นเหมือนพวก homeless นะค่ะ เขาหยุดและหยิบผ้าซึ่งก็คือชุดของอ้อนขึ้นมาพลิกซ้ายขวาดูไปมาเหมือนสำรวจมาผ้าอะไรและก็เก็บใส่ถุงพลาสติกที่เขาแบกมา อ้อนแอบดูอยู่เนี้ยะ เข่าอ่อนเลยค่ะ ไม่รู้จะทำยังไงดี เสื้อผ้าไม่มีแล้วจะขึ้นห้องได้ไง กำลังคิดๆอยู่มองไปอีกทีเขาก็เดินผ่านไป ยอมรับนะค่ะว่าตอนนั้นอ้อนคิดไม่ออกจริงๆว่าจะทำอย่างไรดี ไอ้ชุดที่เขาเอาไปก็ไม่เสียดายหรอกค่ะ แต่อ้อนจะเข้าห้องยังไงนี่สิ เพราะว่าถ้าอ้อนแก้ผ้าเดินไปที่คอนโดแล้วรปภเห็นล่ะก็เสร็จแน่ๆเลย แต่อ้อนก็คิดใจดีสู้เสือไว้ก่อน อ้อนเดินข้ามสะพานลอยไปแล้วก็ไปสำรวจตรงที่เสื้อผ้าอ้อนหายไปว่าอาจจะมีหลงอยู่นะค่ะ แต่ก็ไม่มีอ้อนนั่งหลบอยู่ตรงนั้นพักนึงก็ตัดสินใจเป็นไงเป็นกัน บางทีรปภอาจจะเผลอหลับก็ได้ อ้อนมีคีย์การ์ดรูดเข้าคอนโดอยู่แล้ว อ้อนคิดได้ก็เดินออกจากใต้สะพานลอย ตอนนั้นไม่มีรถวิ่งมาพอดี อ้อนเดินมาถึงปากซอยก็ใจเสียวแวบเลยค่ะ คือคิดดูว่าตอนกลางวันปกติอ้อนก็ใส่ชุดปกติเดินผ่านปากซอยตรงนี้ แต่ตอนนี้อ้อนไม่ใส่อะไรเลยคิดแล้วก็เสียววาบ อ้อนเดินไปเรื่อยๆ พยายามมองไปข้างหน้าว่าไม่มีใคร ก็โล่งใจค่ะ เพราะว่าคอนโดอ้อนอยู่ในซอยไม่ลึกนัก อ้อนเดินไปเรื่อยผ่านบ้านคน ซึ่งเขาก็คงนอนกันหมดแล้ว พอใกล้จะถึงแล้วมีแสงไฟจากรถยนต์จากข้างหน้ากำลังวิ่งออกมาจากคอนโดค่ะ อ้อนไหวตัวทันรีบวิ่งไปหลบข้างๆทาง พอดีมีรถจอดอยู่ค่ะ อ้อนก็รอดตัวไปอ้อนเดินมาถึงหน้าคอนโดตอนนั้นอ้อนตื่นเต้นมากกลัว รปภ จะเห็นอ้อน แต่เท่าที่อ้อนรู้คือ รปภที่นี่กลางคืนจะมี 2 คนค่ะ อ้อนรีบมองหาก่อนค่ะ อ้อนหลบอยู่หน้าคอนโดก็พอดีเห็น รปภ 2 คนกำลังยืนคุยกันอยู่ค่ะ ตอนนั้นอ้อนได้แต่รออย่างเดียวค่ะ ทำอะไรไม่ได้ แล้วซักพัก รปภก็ทำท่าจะเข้าไปในคอนโดทั้ง 2 คนเลย อ้อนได้โอกาสรีบวิ่งทิ้งระยะให้ห่างจาก รปภ พอสมควร อ้อนก็อาศัยหลบตามเสาของคอนโด พอรปภ เปิดประตูเข้า อ้อนก็รีบวิ่งไปที่หน้าประตู รูดคีย์การ์ด และก็พอดี รปภ ขึ้นลิฟท์ไปค่ะ อ้อนโล่งใจมากแล้วตอนนั้น อ้อนรีบวิ่งขึ้นบันไดไป และก็เข้าห้องไปค่ะ โอ้โห้มาถึงห้องอ้อนแทบจะเป็นลม มันตื่นเต้นมากและก็กลัวด้วย แต่พอผ่านไปได้แล้วอ้อนก็เกิดอารมณ์มาแทนที่ทันทีเลยค่ะ อ้อนก็เลยเดินไปที่ระเบียงเหมือนเดิมและก็ช่วยตัวเองอีก คืนนั้นอ้อนเสียวสุดยอดจริงๆ เสร็จแล้วก็อาบน้ำนอนหลับเป็นตายเลยค่ะ ตื่นมาคิดๆดูแล้วไม่น่าเชื่อนะค่ะว่าอ้อนจะรอดมาได้ แต่อ้อนคงไม่ประมาทไปทิ้งเสื้อผ้าไว้อีกแล้วล่ะค่ะ เพราะคราวหน้าอ้อนอาจจะไม่โชคดีแบบคืนนั้นอีก ตอนนี้อ้อนกำลังวางแผนจะไปเที่ยวน้ำตกค่ะ กะว่าจะไปกับกิ๊กอ้อนนะค่ะ ต้องเรียกว่ากิ๊กค่ะ แฟนอ้อนมีไม่ได้หรอก อ้อนเบื่อง่ายและอ้อนก็มีนิสัยแบบนี้ด้วย คงไม่มีใครยอมรับอ้อนได้หรอก ใช่ม่ายค่ะ อ้อนคุยกับเขาแล้วว่าจะไปน้ำตกกะว่าจะถ่ายรูปอ้อนที่น้ำตกไว้ดูด้วย เพราะกิ๊กอ้อนก็ชอบเรื่องแบบนี้เหมือนกัน เอาไว้ถ้าได้ไปแล้วมีเรื่องตื่นเต้นอ้อนจะมาเล่าให้ฟังอีกนะค่ะ ปล.นะคะ อ้อนเคยดูหนังโป๊ที่เห็นคนแก้ผ้าเดินในป่าแล้วอ้อนอยากทำบ้างมันคงเสียวและตื่นเต้นดีนะถ้าได้เดินแก้ผ้าในป่า คิดแล้วเสียวค่ะ

Reply #2 on: September 15, 2010, 09:54:39 am

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นอ้อนต้องขอขอบคุณเพื่อนๆที่อ่านเรื่องของอ้อนแล้วไม่ต่อว่าอ้อน ว่าอ้อนนิสัยไม่ดี ไม่รู้สิค่ะอ้อนเป็นแบบนี้มาตั้งแต่เด็กๆแล้วนี่ค่ะ ทีนี้มาฟังเรื่องราวของอ้อนต่อกันดีกว่า เท่าที่จำได้อ้อนเคยไม่เที่ยวทะเลกับเพื่อนอยู่ครั้งนึง แล้วมีประสบการณ์ตื่นเต้นอีกด้วย อ้อนไปกับเพื่อนแค่ 3 คนค่ะ เพื่อนอ้อนชื่อเฟิร์นและก็แฟนเขา จริงๆอ้อนไม่อยากไปเป็น กขค หรอกนะค่ะ แต่พอดีเพื่อนอ้อนอีกคนยกเลิกกะทันหัน แต่เฟิร์นอยากไปจริงๆ และอยากให้อ้อนไปด้วย อ้อนก็ใจอ่อนด้วยค่ะก็เลยต้องไปด้วย อ้อนคิดในใจว่าถ้าเฟิร์นกับแฟนเขาอยากอยู่ด้วยกันสองต่อสอง มันก็เข้าทางอ้อนค่ะ อ้อนจะได้มีเวลาเป็นอิสระ วันนั้นหลังจากที่เราไปถึงที่พักประมาณบ่าย 2 ก็ได้เก็บข้าวของในห้องพักเรียบ อ้อนปล่อยให้เฟิร์นกับแฟนพักผ่อนกันในห้องพักค่ะ และอ้อนก็บอกว่าจะออกไปเดินเล่นซะหน่อย ตอนนั้นอ้อนใส่เสื้อยืดกับกางเกงขาสั้นรองเท้าผ้าใบใส่หมวกใบนึง กลัวหน้าดำค่ะ ก็แดดบ่ายๆนี่ก็ใช่ย่อยนี่ค่ะ อ้อนก็เดินสำรวจที่พักปรากฏว่าถูกใจอ้อนมาเลยค่ะ เพราะว่าคนค่อนข้างน้อย ที่พักก็มีไม่มากนัก อาจจะเป็นเพราะว่าเป็นวันธรรมดาก็ได้ค่ะ และเป็นทะเลที่ไม่ค่อยมีคนรู้จักมากนัก เรียกได้ว่าเงียบสงบจริงๆค่ะ แถมมีภูเขาอยู่ด้านหลังที่พักอีกค่ะ อ้อนเดินไปถึงเชิงเขา ซึ่งเป็นป่าไม่ค่อยรกหรอกค่ะ เพื่อนๆคงพอจะนึกออกนะคะป่าแห้งๆนะค่ะ อ้อนก็อธิบายไม่ถูกหรอกนะค่ะ แต่ไม่รกไม่ชื่น พอดีอ้อนเห็นมีทางเดินเล็กๆขึ้นไปบนเขา อ้อนเสียวแว่บเลยค่ะ (เพราะที่อ้อนเคยบอกว่าเคยดูหนังโป๊ที่แก้ผ้าเดินในป่า และอ้อนอยากแก้ผ้าเดินในป่าดูบ้าง จริงๆแล้วครั้งนี้แหละที่อ้อนแก้ผ้าเดินในป่าเป็นครั้งแรก) อ้อนตัดสินใจเดินขึ้นไปตามทาง ก็ค่อนข้างลำบากนะค่ะ เพราะทางชันเหมือนกัน และก็ต้องเกาะเถาวัลย์ขึ้นไปด้วย แต่อ้อนก็สนุกค่ะ อ้อนมองไปรอบๆตัวไม่มีใคร อ้อนก็เริ่มมีอารมณ์แล้วค่ะ เพราะว่าขึ้นมาได้พอสมควรและคงไม่มีใครเดินขึ้นมาหรอกค่ะ อ้อนมองหาที่โล่งๆที่ไม่เปื้อนและแล้วอ้อนก็ค่อยๆถอดเสื้อออกค่ะ ความรู้สึกตอนนั้นมันตื้นเต้นมากค่ะ เพราะว่าอ้อนไม่เคยทำในป่ามาก่อน พอเสื้อหลุดออกไป เนินนมอ้อนก็สะท้านกับกลิ่นไอของอากาศในป่าที่ปกคลุมอยู่ อ้อนขนลุกเลยค่ะ อ้อนวางเสื้อไว้ข้างๆต้นไม้ จากนั้นอ้อนก็ค่อยๆปลดยกทรงออกวางไว้กับเสื้อ อ้อนรู้สึกดีมากๆเลยตอนนั้น จากนั้นอ้อนก็ค่อยๆถอดกางเกงออกค่ะ อ้อนไม่ใส่กางเกงในอยู่แล้ว ทีนี้อ้อนก็เปลือยเปล่าแล้วค่ะ อ้อนเริ่มรู้สึกว่าน้ำอ้อนเริ่มซึมๆออกมาแล้วค่ะ ตอนนั้นอ้อนใส่รองเท้าผ้าใบอยู่เพราะให้เดินเท้าเปล่าคงไม่ไหวค่ะ อ้อนวางกางเกงไว้กับเสื้อยืด และก็ออกเดินต่อไป อ้อนมองไปรอบๆ ไม่มีใครเลยค่ะ มีแต่อ้อนกับต้นไม้ในป่า อ้อนเดินไปเรื่อยๆ ก็เริ่มเสียวขึ้นเรื่อยๆ เดินไปบิดไป จนกระทั่งอ้อนเริ่มเห็นทะเลค่ะ อ้อนเดินไปจนพ้นเขตต้นไม้ ตรงนั้นจะเป็นคล้ายๆจุดชมวิวค่ะ มีหินราบๆให้นั่งดูวิวทะเลได้ และก็สูงด้วยนะค่ะ มองออกไปเห็นเกาะอยู่ลิบๆเลยค่ะและก็มีเรือวิ่งด้วย อ้อนนั่งบนหินนั้นด้วยอารมณ์เสียวปนกับอารมณ์ที่ชื่นชมความสวยงามของทะเลค่ะ อ้อนรู้สึกว่าตอนนั้นราวกับว่าอ้อนอยู่คนเดียวในโลกนี้เลยค่ะ เหมือนกับว่าไม่มีใครอีกแล้ว อ้อนค่อยๆเอานิ้วบดลงไปที่ติ่งสวรรค์ของอ้อนค่ะ ตอนนั้นมันชูชันออกมาแบบสุดๆจริงๆค่ะ และอ้อนก็เสียวมากด้วย น้ำเริ่มเยิ้มออกมามากขึ้นเรื่อยๆ ไม่นานอ้อนก็เสร็จ ใจอ้อนลอยไปลิบๆเลยค่ะ มันเสียวกระตุกถึงสองครั้งแน่ะค่ะ อ้อนนอนแผ่ราบไปกับพื้นหินแบบไม่กลัวเจ็บหลังเลยค่ะ ก็มันเสียวสุดยอดจริงๆนี่ค่ะ อ้อนนอนพักได้แป่บนึงก็ลุกขึ้นเดินย้อนกลับไปใส่เสื้อผ้า และก็เดินลงเขาไป เข่าอ่อนเลยค่ะ อ้อนกลับไปที่พักก็พอดีเฟิร์นกับแฟนกำลังจะไปเล่นน้ำพอดี อ้อนก็ไปด้วยเลยค่ะ เฟิร์นแซวว่าไปไหนมา อ้อนก็ว่าไปดูวิวมา วิวสวยมาก (และก็เสียวมากด้วยค่ะ คิคิ) เรื่องก็มีเท่านี้แหละค่ะ แต่เป็นประสบการณ์ที่อ้อนประทับใจมาก เพื่อนๆมีเรื่องแบบนี้หรือเปล่าค่ะ เล่าให้อ้อนฟังบ้างนะค่ะ

Reply #3 on: September 15, 2010, 09:55:46 am

สวัสดีค่ะ อ้อนไม่ได้เล่น net นานเลยค่ะ ยุ่งมากเลยค่ะช่วงนี้ แต่พอมาอ่านกระทู้ที่อ้อนเขียนไว้ก็ต้องขอบคุณทุกคนนะค่ะที่ไม่รังเกียจอ้อน แต่เรื่องอยากรู้จักอ้อนก็ต้องขอไว้ก่อนนะค่ะ อ้อนเสียวแบบนี้ดีแล้วล่ะค่ะ แต่ไม่แน่นะค่ะวันดีคืนดีใครบางคนอาจจะเจออ้อนแอบโชว์อยู่ก็ที่ไหนซักแห่งก็เป็นได้นะค่ะ มาต่อเรื่องของอ้อนดีกว่าค่ะ เป็นเรื่องที่เพิ่งผ่านไปไม่กี่วันมานี้เองค่ะคือ อ้อนกลับบ้านต่างจังหวัดค่ะ ก็ต้องนั่งรถทัวร์ จังหวัดอะไรขอไม่บอกนะค่ะ แต่ว่านั่งรถนานเหมือนกัน แต่อ้อนก็ชินแล้วล่ะค่ะ แต่การเดินทางกลับบ้านครั้งนี้ไม่เหมือนเดิมแล้วนะซิค่ะ เรื่องก็คือว่าวันที่อ้อนไปซื้อตั๋ว อ้อนก็เลือกเอารถ vip ค่ะ เพราะว่าจะมีคนนั่งน้อยและก็มีแค่ 24 ทีนั่ง อ้อนเลือกนั่งที่นั่งหลังๆค่ะ ชุดที่อ้อนใส่ก็ค่อนข้างจะถอดง่ายค่ะ คือเสื้อสายเดียว กางเกงขาสั้น รองเท้าผ้าใบค่ะ ใส่บรา ไม่ใส่กกน เหมือนเดิมค่ะ พอขึ้นมาที่รถอ้อนก็ประมาณ 2 ทุ่มค่ะ คนก็เริ่มทยอยขึ้นมานั่งตามที่ตัวเอง อ้อนนั่งแถวหลังสุด เป็นที่นั่งเดี่ยว ข้างขวาเป็นเก้าอี้คู่ มีผู้หญิงกับผู้ชายสงสัยเป็นแฟนกันนั่งอยู่พอรถออกอ้อนก็นั่งไปเรื่อยๆ ไม่ได้คิดอะไรค่ะ แต่พอเริ่มดึกประมาณ 5 ทุ่มมั้งค่ะ ไฟในรถก็ปิดหมดแล้วค่ะ อ้อนมองออกไปนอกหน้าต่าง อารมณ์อ้อนเริ่มปะทุแล้วล่ะค่ะ อ้อนมองไปขวาพยายามสังเกตว่าหลับกันหรือยัง ก็พอดีว่าผู้ชายกึ่งนั่งกึ่งนอนและก็หันหน้าไปทางขวา(ไปหาแฟนเขาที่นั่งติดหน้าต่าง) เห็นว่าหลับตาแล้วก็คงหลับแล้วล่ะค่ะ อ้อนเห็นปลอดคนดีแล้วก็ค่อยปลดสายเดี่ยวออกค่ะ ตอนนั้นอ้อนตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูกเลยค่ะ ไม่เคยทำด้วย อ้อนถอดเสื้อสายเดี่ยวออกแล้วเก็บไว้ในกระเป๋า แต่ก็อย่างที่รู้นะค่ะว่าบนรถจะมีบริการผ้าห่มให้ด้วยอ้อนก็เอามาคลุมตัวไว้ค่ะ อ้อนนอนเปลือยอกอยู่ใต้ผ้าห่มด้วยอารมณ์อยากมากๆค่ะ อ้อนก็ค่อยๆถอดกางเกงออกค่ะ กางเกงอ้อนจะถอดง่ายมาก พอหลุดไปกองที่ปลายเท้า อ้อนก็ปล่อยไว้อย่างนั้นแหละค่ะ เผื่อฉุกเฉินอ้อนจะได้ใส่ทัน ภายในรถจะค่อนข้างมืดนะค่ะ มีแต่แสงภายนอกรถที่ส่องเข้ามา อ้อนนอนแก้ผ้าไป(ภายใต้ผ้าห่มนะค่ะ) อ้อนเกิดอารมณ์มาก อ้อนก็เลยช่วยตัวเองค่ะ แต่รู้สึกไม่ค่อยถนัดค่ะ เพราะว่าขาอ้อนจะหนีบกันไว้ และก็มีกางเกงอ้อนอยู่ที่ปลายเท้าด้วย อ้อนทนไม่ไหวก็เลยสะบัดกางเกงออกไปแล้วอ้าขาออกสุดๆเลยค่ะ ตอนนี้อ้อนค่อยทำสะดวกหน่อย อ้อนเสียวมากๆ แต่ครางไม่ได้ ทรมานเหมือนกัน อ้อนทำไปเรื่อยๆ แต่ไม่เสร็จ ก็กลัวว่าผู้โดยสารข้างๆจะเห็นด้วย แต่พออ้อนมองไปเห็นเข้านอนหลับสนิท อ้อนก็เริ่มกล้ามากขึ้น อ้อนก็เลยเอาผมห่มออกค่ะ ตอนนี้ใครมาเห็นคงตกใจน่าดู เพราะอ้อนแก้ผ้านั่งอยู่ในรถทัวร์ อ้อนช่วยตัวเองไปเรื่อยๆ ใกล้จะเสร็จแล้ว พอดีรถทัวร์ที่อ้อนนั่งกำลังจะวิ่งแซงรถทัวร์อีกคัน อ้อนนึกในใจโชว์ไปเลยดีกว่าค่ะ ยังไงก็คงไม่มีอะไร เดี๋ยวรถก็แซงไปคงมีคนเห็นไม่มาก อ้อนก็ไม่เอาผ้าห่มมาห่ม อ้อนแก้ผ้าช่วยตัวเองไป รถก็ค่อยๆวิ่งแซงไปค่ะ อ้อนเหลือบไปมองทางซ้าย เห็นคนในรถบางคนหลับบางคนนั่งดูทีวีที่เปิดในรถ พอดีว่ามีผู้ชายคนนึงนั่งมองมาทางอ้อนค่ะ เขาเห็นอ้อนเต็มๆเลยค่ะ อ้อนซบตากับเขาทีนึง เพราะว่ารถมันใกล้ค่ะ แต่รู้สึกว่าเขาจะสีหน้าเขาตกใจมากเลยค่ะ เขามองนมอ้อนคะ และก็ต้องเห็นว่าขาสองข้างของอ้อนก็ชันขึ้นมาพ้นขอบหน้าต่างรถทัวร์และแบะออกด้วย มืออ้อนข้างขวาก็ล้วงน้องสาวของอ้อนอยู่จังหวะนั้นนิ้วอ้อนชักเข้าชักออกอย่างเร็วเลยค่ะ แล้วอ้อนก็เสร็จอย่างเสียวสุดๆเลยค่ะ ใบหน้าอ้อนคงเสียวหน้าดู และผู้ชายคนนั้นก็คงเห็นตอนอ้อนเสร็จด้วย ไม่รู้เขาจะคิดยังไง อ้อนไม่สนแล้ว เพราะว่าเสียวมาก อ้อนเสร็จแล้วก็เหยียดขาออกนอนห่มผ้าสบายใจหันไปสำรวจในรถก็ปกติดีค่ะ หลับกันทั้งคัน ช่วงเวลาที่เกิดขึ้นนี้แค่ประมาณ 10 นาทีเท่านั้นนะค่ะ อ้อนนอนแก้ผ้าห่มผ้าไปจนเคลิ้มหลับไปค่ะ พอดีมาสะดุ้งตื่นค่ะเพราะว่ารถต้องพักกลางทาง อ้อนก็ลืมตาขึ้นมา เห็นพนักงานพูดเสียงอู้อี้ว่ารถจอดพักรับประทานอาหารประมาณ 20 นาที เสียงเบามากเลยค่ะ ไม่รู้ว่าผู้โดยสารจะตื่นกันหรือเปล่า พอสักพักก็ทยอยกันลงไปค่ะ ส่วนอ้อนนะเหรอ นอนห่มผ้านิ่งเลยค่ะ เพราะว่าแก้ผ้าอยู่ อ้อนรอจนคนลงไปหมดก็ลุกมารีบใส่เสื้อผ้า พอดีมีรถมาจอดเทียบข้างๆ อ้อนกำลังแต่งตัวเลยค่ะ ไม่รู้เหมือนกันว่ามีใครเห็นเปล่า แต่ที่แน่ๆ อ้อนต้องไปเข้าห้องน้ำล้างก่อนค่ะ มันแฉะไปหมดแล้วค่ะ เรื่องก็มีเท่านี้แหละค่ะ เพื่อนๆเล่าประสบการณ์แลกเปลี่ยนให้ฟังบ้างซิ อ้อนอยากฟังเรื่องของเพื่อนๆบ้างน่ะคะ

Offline ลั๊ลล้า

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #4 on: September 17, 2010, 02:31:47 pm
โทรหาเราดิ 0803288127 0858834337

Offline satum

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #5 on: September 29, 2010, 01:02:42 am
ขอบคุณครับ ...

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #6 on: October 25, 2010, 12:48:12 pm
ขอบคุณครับ