close buttonclose buttonclose button
เด็กผมชอบโดนรุม

เด็กผมชอบโดนรุม

หนูอยากลองของ · 31374

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 19, 2009, 09:33:03 pm
 แฟนผมเรียนอาชีวะแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯนี่เองเธอชื่อนก อายุ18 ขาว สวยมากมีคนจีบหลายคนผมกับนกได้เสียกันมาก็หลายครั้งแล้วผมติดใจในลีลาบนเตียงของนกมาก เธอทั้งร่อน ทั้งเด้งและยังใช้ปากดูดไอติมให้ผมด้วย แต่ด้วยความที่นกเป็นคน sex จัดและชอบเที่ยวกลางคืนจึงทำให้นกต้องโดนผู้ชายที่เข้ามาจีบพาไปอิ๊บเป็นประจำมีหลายครั้งที่นกต้องโดนลงแขก แต่ผมก็ไม่ถือสาอะไรเพราะยิ่งนกโดนเย่อมากเท่าไหร่ก็ยิ่งมีลีลาและประสบการณ์มากขึ้นเท่านั้น ผมเคยบอกกับนกว่าถ้าอยากโดนรุมเอาใว้พี่จะเอาพวกที่ชอบสวิงใน web sudswing มาให้เอาหรือเปล่านกก็ทำเฉยๆ และ1 เดือนต่อมาเป็นวันเกิดของนกผมจึงนัดชายเดี่ยวมา3 คนรวมผมด้วยก็4 คนผมให้นกดื่มเบียรไป4-5แก้วนกก็เริ่มหน้าแดง และเมื่อเหล้า เบียร เข้าปากนกแล้วเธอจะใจถึงน่าดูชมเลยถึงไหนถึงกันด้วยเหตุนี้นกจึงผ่านชายมามากต่อมากแล้วเมื่อนกเรี่มกล้าผมจึงพานกเข้าห้องนอนจัดการปลดเสื้อผ้าออกแล้วเริ่มใช้ปากดูดนมส่วนมือก็ค่อยๆคลึงเต้าไปมา นกถึงกับร้องครวญครางเลย เหมือนกับว่านกจะรู้แผนของผมเธอถามผมว่าเพื่อนๆของพี่ที่จะมาเอานกปลอดโรคหรือเปล่า หรือจะให้สวมถุงยาง ผมบอกว่าเพื่อนๆพี่สะอาดทุกคนจ๊ะ จังหวะเดียวกันพวกชายเดี่ยวที่ผมพามาเหมือนกับรู้จังหวะก็เข้ามาพอดี ผมจึงถามนกว่า 4คน นกรับไหวหรือเปล่า นกบอกว่าจิ๊บจ๊อยมากเคยโดนมาหนักกว่านี้อีกตั้ง15คนแนะผมคุยกับนกได้พักเดียวหันไปดูพวกชายเดี่ยวก็ตกใจเลยมันถอดเสื้อผ้ากันไวเหลือเกิน ยิ่งแท่งรักของแต่ละคนนั้นผมเทียบไม่ติดฝุ่นเลยผมจึงให้สัญญาณให้เข้ามาช่วยกันรุมนกได้ตามสะดวกสองคนแรกก็ใช้ปากดูดนมและมือก็คลึงเต้า คนที่สามใช้ลิ้นเลียที่เต่าตัวใหญ่ของนก ผมได้ยินเสียงนกร้องไม่เป็นภาษาคนเลยคนที่ใช้ลิ้นเลียจิ๋มก็จับขาของนกให้ถ่างออกพอสมควรแล้วก็จ่อตอปิโดขนาดเท่าแขนผมเห็นจะได้เข้าไปที่จิ๋มของนกแล้วก็แทงพรวดเดียวเข้าไปเลยนกถึงกับร้องลั่นเลยและด้วยความแรงที่มันกระแทกเข้าๆออกๆเหมือนอดอยากมานานสักครู่เดียวนกก็ทนไม่ไหวร้องออกมาว่าดีจังเลยพี่ อย่างงั้นแหละนกชอบหนักเข้าไปเลยพี่ครู่เดียวนกก็ถึงสวรรค์น้ำแตกทะลักออกมาเลยคนที่กำลังซอยก็ยังคงกระแทกต่อไปอีกชั่วครู่ก็พ่นพิษออกมาใส่ในรูของนกและก็ถอนตัวออกไป ให้คนที่สองมาเอาต่อเจ้าคนที่สองนั้นขนาดของมันก็ไม่ใช่ย่อยเลยมันเอาตอปิโดมาถูๆไถๆตรงร่องของนกซึ่งตอนนี้น้ำรักของเจ้าคนแรกมันไหลเยิ้มออกมาข้างนอกผมเห็นแล้วมีอารมณ์มากเลยครับ และเมื่อมันถูได้สักพักก็ดันพรวดเข้าไปเลยซึ่งนกก็ยังคงร้องครวญครางด้วยความสะใจอย่าที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อนเลยคนที่สองก็กระแทกแรงมากเลยจนคนที่สามต้องบอกว่า เฮ้ย! เบาๆหน่อยโว๊ยเดี่ยวหลวมหมดกูจะหมดสนุก นกได้ยินคนที่สามพูดก็สวนขึ้นมาทันทีว่าไม่ต้องยั้งหรอกพี่เดี๋ยวนกไม่สะใจและพี่ไม่ต้องกลัวหอยนกจะหลวมหรอก นกเคยโดนมามากแล้วขนาดคนที่7ยังบอกหอยของนกยังฟิตอยู่เลย ผมได้ยินดังนั้นก็สนับสนุนคำพูดของนกทันทีว่า นายไม่ต้องห่วงหรอกแฟนผมเคยถูกลงแขกมา8คนพอมาถึงบ้านนกเล่าให้ฟังผมก็เงี่ยนขึ้นมาเลยเย่อนกต่อเป็นคนที่9เลยทีแรกๆผมก็นึกว่าจะหลวมแต่ที่ไหนได้ทั้งฟิต ทั้งดูดทั้งตอดเลย เมื่อคนที่สามได้ฟังเลยถึงกับบอกว่าขนาดนั้นเลยหรือครับแหมนานๆจะเจออย่างนี้สักทีเดี่ยวจะกระแทกให้มันควยไปเลย ขณะเดียวกันคนที่สองที่กำลังกระแทกอยู่นั้นก็ถึงสวรรค์พ่นน้ำรักใส่จิ๋มนกไปอีกคน ไอ้คนที่สามเห็นแล้วก็รีบเข้าไปสวมต่อทันทีมันยัดเข้าไปโดยง่ายดายมากเนื่องจากน้ำรักของสองคนแรกมันเป็นตัวหล่อลื่นอย่างดีเลย ถึงอย่างนั้นคนที่สามก็ยังบอกว่าแหมจริงอย่างที่พวกพี่ว่ายังดูด ยังตอดอยู่เลยผมเห็นมันซอยถี่ยิบเลย ผมเห็นดังนั้นก็เข้าไปใช้มือบีบเต้าของนกเพื่อเพิ่มอารมณ์ของนกให้ขึ้นไปอีกประมาณ20นาทีคนที่สามก็พ่นน้ำใส่จิ๋มนกอีก ผมก็เข้าไปปิดท้ายรายการผมยังนึกในใจว่าทำไมเราไม่เอาคนแรกนะทั้งๆที่ควยเราก็เล็กกว่าพวกมันมากแต่ก็ช่างมันเถอะได้อารมณ์เป็นพอและผมก็พ่นน้ำใส่เข้าไปเป็นคนที่4 และผมยังถามนกว่าเป็นไงบ้างจ๊ะตอนนี้หอยของนกมีน้ำของพวกพี่ๆทั้ง4คนผสมรวมกันอยู่ นกบอกว่าแหม!! พี่นกขอบคุณพี่มากนะจ๊ะสำหรับของขวัญวันเกิดนกชอบมากเลย นกเสร็จตั้งหลายครั้งแน่ะเดี่ยวพี่บอกเพื่อนพี่ด้วยแล้วกันว่าใครจะเอารอบสองก็เชิญนะนกจะเป็นฝ่ายทำให้หรือใครจะเอาประตูหลังก็ได้สรุบแล้ววันนั้นพวกผมเอานกคนละ4-5ทีเลยเอาทั้งประตูหน้า-หลังกันครบทุกคนเลยครับ อยากลองแบบนี้ติดต่อมานะครับ