close buttonclose buttonclose button
พี่หยูของผม

พี่หยูของผม

หนูอยากลองของ · 24185

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 19, 2009, 09:18:16 pm

ผมอยากจะเล่าให้เพื่อนๆทราบว่า ก่อนที่ผมจะมาทำงานที่ Sport Center ของโรงแรม ผมเคยทำงานบริษัทมาก่อน เป็นบริษัทของฝรั่งเกี่ยวกับกิจการให้บริการทางด้านอุปกรณ์สื่อสาร เพิ่งมาตั้งใหม่ ผมเพิ่งจบมาจากเมืองนอกก็สมัครเข้ามาเป็นพนักงานใหม่คนหนึ่ง มีหน้าที่ดูแลให้บริการลูกค้า วิเคราะห์ข้อมูล งานก็สนุกตื่นเต้นดีครับ เพราะที่แผนกมีผู้หญิงสาวสวยๆ หัวสมัยใหม่หลายคนหลายคน มีทั้งแบบเปรี้ยว เฉี่ยว หวาน เด็กนอก เด็กใน ให้เลือกฟันตามใจชอบ ผมประเภทเด็กใหม่ไฟแรงก็จีบดะไปทั่ว โชคดีได้ก็ฟันไปเรื่อย ทั้งลูกค้า และขาจรอีกต่างหาก จนที่ทำงานเขาให้ฉายาผมว่า “คาสโนว่า” ซึ่งฟังดูแล้วน่าหมั่นไส้ จริงๆแล้วพวกคุณเธอบางคน ก็มีผมคนเดียวซะเมื่อไหล่ บางคนมีแฟนหลายคน ก็สนุกๆกันแบบไม่มีอะไรซีเรียส เพราะผมไม่ชอบ ซีเรียสอยู่แล้วเรื่องแบบนี้ หัวหน้าแผนกผมชื่อพี่หยู หน้าตาออก อวบ สวย หมวย ขาว อายุน่าจะราวๆซัก ๓๕ มีกิติศัพท์เรื่องความดุ และเฮียบในการทำงาน บางทีพี่หยูเธอดุจนพนักงานสาวๆร้องไห้ก็มี แต่สำหรับผมพี่หยู ก็ดูเป็นผู้หญิงธรรมดาคนนึง ไม่เคยโดนดุตวาดอะไร อย่างมากก็เรียกไปสอนงาน ที่จริงพี่หยูของผมเป็นคนสวยคนนึงที่ผมแอบปิ้งตั้งแต่แรกพบ ตาชั้นเดียวหางตาชี้ๆ แบบดูเจ้าชู้ๆนิดๆ ปากนิดจมูกหน่อย ผิวขาวเนียนน่าจับ จูบ ลูบ ขยำ ไปหมดทั้งตัวถึงแม้หน้าอกของพี่เขา ออกจะแบน ไปหน่อย แต่สะโพกพี่เขาผายแถมตูดใหญ่ไม่เบาเลยทีเดียว วันไหนพี่เขาใส่กางเกงฟิตๆ มาล่ะก็ หนุ่มๆ ที่ออฟฟิส มองกันตาเป็นมันน้ำลายหก พี่หยูมีลูกมีสามีแล้วแต่ดูถ้าทางพี่เขาเป็นคนบ้างาน ไม่เคยพูดถึง ครอบครัวหรือพูดจาแซวเล่นเหมือนพี่ผู้หญิงคนอื่น ผมก็คิดจะฟันพี่หยูเขาเหมือนกัน แต่ยังหาจังหวะ ดีๆไม่ได้ บางทีดูเหมือนพี่เขาทำใจแข็งแต่ข้างในอาจจะอยากสนุกแบบผู้หญิง ทั่วๆไปก็ได้ ยิ่งพวกเพื่อน ผู้ชายมันชอบยุให้ผมเอาพี่หยู มันท้าผมว่าถ้าผมเจ๊งจริง ผมต้องฟันพี่หยูให้ได้ จนเย็นวันหนึ่งผมว่างจากนัดลูกค้าและสาวๆที่ออฟฟิต ผมจึงลงมาเล่นบอลรูหนู กับพวกช่าง ที่สนามใกล้ที่จอดรถข้างล่างจนค่ำ แล้วจึงขึ้นไปล้างตัวบนออฟฟิต เห็นไฟยังเปิดอยู่ที่แผนกคิดว่า ต้องเป็นพี่หยูแน่ เป็นไงเป็นกันยาปลุกเซ็กส์ผมเหลืออยู่สองหลอด ต้องฟันพี่หยูคนสวยให้ได้คืนนี้ ใช่พี่หยูจริงๆด้วย “ยังไม่กลับหรือครับ พี่หยู” ..พี่หยูเงยหน้ามาตอบว่า เธออยากตรวจดูบัญชี ให้เสร็จก่อน ผมจึงขออยู่เป็นเพื่อนและรับอาสาไปซื้อราดหน้าเจ้าอร่อยมาให้ พี่หยูทำเสียงดุๆ ปฏิเสธ เป็นพันวัล และบอกให้ผมกลับบ้านไป แต่ผมก็บอกว่าผมว่าจะขออยู่ทำงานเหมือนกัน ผมขอตัวไปซื้อราดหน้ามาทานแล้วจะกลับมา พี่หยูก็บอกว่าตามใจ ระหว่างเดินลงมาซื้อราดหน้า ใจผมก็นึกถึงแต่เรื่องจะฟันพี่หยูมาตลอดทาง ทำเล่นตัวดีนัก เดี๋ยวก็รู้ อยากฟังเสียงครางวิงวอน ของพี่หยู เวลาโดนเอาว่าจะให้อารมณ์แค่ไหน ไอ้หนูผมแข็งโด่อยู่ในกางเกงบอลระหว่างทานราดหน้า ในห้องทำงาน กลิ่นมันก็ชวนรับทานเสียนี่กระไร “พี่หยูทานไหมครับผมซื้อมาฝาก รับลองพี่ต้องติดใจ เชลล์ชวนชิมนะครับพี่ หมูเขาหมักพิเศษ นิ่มมากเลยครับ ยอดผักก็สดกรอบดีด้วย ทานแล้วพี่จะได้ มีแรงทำงานต่อไงครับ” “เออ... จริงๆแล้วก็ดีเหมือนกันนะ...” พี่หยูชักใจอ่อน “…ซื้อมาเท่าไหร่ล่ะ” ในที่สุดผมก็ต้องยอมรับเงินจากพี่หยูเพราะกลัวเธอไม่ยอมทาน ว่าแล้วผมก็จัดราดหน้าเจ้าอร่อย ใส่จานให้เธอพร้อมกับผสมยาลงไป ตามด้วยน้ำเย็นหนึ่งแก้วผสมยาลงไปอีก คราวนี้ละผมได้เจ้านาย เป็นเมียแน่ แล้วผมก็ทำไม่รู้ไม่ชี้ทำคอมพิวเตอร์ไป ในใจก็เหลือบตาไปดูเห็นพี่หยูนั่งทานราดหน้า และดื่มน้ำ จนไอ้หนูผมแข็งผงาดทะลุกางเกงบอลออกมา ผมรอจนพี่หยูทานหมดทั้งราดหน้าและน้ำ จึงลุกไปเก็บจาน พี่หยูยังดูเหมือนเดิมแถมบอกให้ผมกลับบ้าน ผมก็ทำเป็นเก็บของถ่วงเวลาไปเรื่อย จนได้ยินเสียงพี่หยูใช้ให้ไปเอาเอกสารที่เครื่อง printer หน้าห้องผู้จัดการชั้น ๓ พอผมเอาลงมาให้ ก็ไม่เห็นพี่หยูอยู่ที่โต๊ะ เดินดูรอบๆก็ไม่เห็น เห็นแต่กระเป๋าถือ พี่แกคงเข้าห้องน้ำแหง เสร็จผมล่ะ ว่าแล้วผมก็แกล้งดึงกุญแจรถของพี่เค้าที่เห็นเหน็บอยู่ซอกข้างกระเป๋ามาเก็บไว้ “เอกสารได้แล้วครับพี่” พี่หยูกล่าวขอบใจผม หน้าเธอดูมีเลือดฝาดสีชมพูเรื่อเหมือนทานของเผ็ด นั่งเล่นเกมส์ต่ออีกซักพัก ผมก็แกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ เห็นพี่หยูเตรียมตัวปิดเครื่องคอมกลับบ้าน เนื่องจากคงใกล้เวลา ๓ ทุ่ม ยามจะมาปิดสำนักงาน “อ้าว…พี่หยูจะกลับแล้วหรือครับ” “พี่รู้สึกไม่ค่อยสบาย ฝากปิดออฟฟิตด้วย แล้วเจอกันนะ” “ครับผม…” ซักพักพี่หยูขึ้นมา บอกว่าเธอทำกุญแจรถหายสงสัยจะตกอยู่ในออฟฟิส เป็นไปตามแผน ผมแกล้งทำฟอร์มก้มหากุญแจ พร้อมกับแอบดูตูดพี่หยูที่แอ่นโค้งขึ้นมาขณะที่เธอก้มหน้าแนบดูกับพื้นใต้โต๊ะเพื่อหากุญแจ เป็นภาพที่หาดูได้ยากมาก หอยของพี่หยูใหญ่อูมไม่เบาทีเดียวดูจากข้างหลัง คงเคยผ่านการใช้งานที่บ้าน มาพอสมควร เดี๋ยวยามคงจะขึ้นมาปิดห้อง ผมรีบลงไปบอกว่าคืนนี้ผมขอทำงานอยู่ดึกกับเจ้านาย เสร็จแล้วจะลงไปบอก ยังไม่ต้องล็อคชั้น ๒ พอเขียนฟอร์มเสร็จผมก็ขึ้นมาเห็นพี่หยูถอดเสื้อสูตรออก คงเป็นเพราะปิดแอร์อากาศจึงเริ่มอ้าวๆ พร้อมกับการค้นหาของ พี่หยูใส่เสื้อยืดมีกระดุมผ่าสีครีม รัดรูปร่าง ตัดกับกางเกงสีดำผ้ามันขาบานรัดรูปตัวเก่ง กำลังก้มๆเงยๆหากุญแจ แถมใบ หน้าแดงเรื่อ ดูแล้ว sexy มาก คงเป็นเพราะยาที่ผมใส่ในน้ำกับราดหน้า ผมไม่รอช้ารีบโยนหินถามทาง “ถ้าผมหาเจอพี่หยูจะให้อะไรผมเป็นรางวัลละครับ” “เธออยากได้อะไรล่ะ” “ก็พี่ไง” “ว้าย…ไอ้ทุเรศ ชั้นมีลูกมีสามีแล้วนะ” “ไม่เห็นเป็นไรเลยครับ ผมชอบ” ว่าแล้วผมก็ไม่รอช้า คว้าข้อมือพี่หยู ทั้งสองข้าง แล้วดึงตัวเธอเข้ามาหา กอดให้สมอยาก ก่อนที่จมูกผมจะสูดดมกลิ่นที่ซอกคอพร้อมกับปาก เริ่มทำงาน “ปล่อยน่ะ...ไอ้บ้าา...” ผมปล่อยก็โง่ซิครับลงทุนขนาดนี้แล้ว จมูกและปากผมก็ไซร้ ไปเรื่อยๆ จนถึงหน้าอกเธอ เธอยังพยายามผลักผมออกแต่แรงนั้นเบาลง จนได้ยินเสียงหอบถี่ๆ ของเธอชัดเจน ผมจึงผลักเธอลงไปนอนราบบนพื้น แล้วเริ่มไซร้เธอต่อไปเรื่อยๆ ปากก็ชมเธอ บอกรักเธอ สนใจเธอ “ผมรู้ว่าพี่หยู ทำงานหนัก ให้ผมช่วยผ่อนคลายให้พี่เถิดนะครับ รับรองผมจะเก็บไว้เป็นความลับ ระหว่างเราสองคน” พี่หยูเริ่มลดอาการพยศลง แต่ก็ยังพยายาม ฝืนความรู้สึกที่แท้จริงของเธอ กลิ่นกายเธอช่างหอมดีแท้ ผมปลดกระดุมเสื้อแล้วเริ่มจู่โจมที่หน้าอก พร้อมกับเป้ากางเกงของเธอ พร้อมๆกัน ซี๊ด แรกของพี่หยูที่ผมต้องการฟังเริ่มดังมาจากปากของเธอ มือผมเริ่มลูบเป้าอูมของเธอ ไปมา พร้อมกรีดนิ้วตามร่องเสียวของเธอ จนรู้สึกถึงความเปียกชื้นที่ก่อตัว ขึ้นภายในกางเกงสีดำตัวเก่ง ของเธอซึ่งถูกผมถลกออกพร้อมกางเกงในลายลูกไม้สีฟ้าที่มีคราบสวาท ของเธอ เปียกอยู่ ผมแลกลิ้นกับพี่หยู สลับกับดูดนมแบนๆแต่หัวนมชูชันเด่งไปมา ตามจังหวะลีลา การเล้าโลม ผมจับขาพี่เขากางออกเพื่อดูของสงวนใช้แล้วของพี่เขาให้เต็มตา ก่อนบรรจงไล่ลิ้น เลียดูด ให้พี่เค้าทุกจุดเสียว จนรู้สึกถึงจังหวะ การเกร็ง ตอดตุบๆ ของหอยพี่หยู อร่อยจริงๆหอยสดตัวนี้ แถมมี อ้าเล็กน้อย “พี่…อ้า…พี่..ทนไม่ไหวแล้วว… อย่าทรมานพี่เลย” “พี่พูดเพราะๆกับผมบ้างซิครับ พี่พูดจ๊ะจ๋าบ้าง” “พี่ .. พูดไม่เป็น…พี่ไม่เคยพูด” “พี่ก็หัดพูดบ้างซิครับไม่งั้นผมจะทรมานพี่อยู่อย่างนี้” ผมจับขาพี่หยูแบะอ้าออกอีกและเร่งดูดขบปุ่มเสียวของพี่เขาจนแทบหลุดติดปาก “..โอย..พี่ยอมแล้ว จ๊ะ…จ.จจจ๊ะ..จ๋าาาาา….” พี่หยูเกร็งจนกระตุก หน้าพี่เขาดูเซ็กซี่มาก จนผมต้องเอาดุ้นไปสีให้พี่เขาดูดเลีย เหมือนรู้งานพี่หยูกำหลวมๆแล้วกระดกทีเดียวมิดลำ สาวเข้าออก อย่างเอร็ดอร่อย เหมือนอดอยากมานาน คราวนี้ผมเป็นฝ่ายอยู่ด้านล่างบ้าง เราอยู่ในท่า69 มือผมขยำตูดอวบใหญ่ที่หมายปองของพี่หยู มานาน พร้อมกับปากโซ้ยหอยปากอ้าของพี่หยูอย่างเมามัน “…ชื่นใจดีจังเลย…จ๊ะ” พี่หยูหลุดปาก “ผมขอเป็นผัวของพี่อีกคนนะครับ” “เอา…เบาๆนะ…จ๊ะ ของ…ใหญ่จัง พี่..ก..กลัว” “เดี๋ยวพี่จะชอบ…ผมรับรอง” ผมไม่ฟังเสียงหลังจากโหมโรงมานาน ผมค่อยๆกดทีละนิดจนมิดด้าม หอยพี่หยูฟิตดีไม่เบา สงสัยแฟนพี่เขาคงไม่ค่อยได้เอา แถมตอดรัดดีจริงๆ พี่หยูร้องเสียงกระเซ่า สลับกับเสียงกรีดร้อง เป็นบางครั้ง เราสลับกันอยู่บนและล่าง พีหยูเซ็กส์จัดน่าดู เด้งรับทุกท่าแถมขอทำเองอีก ผมเองชอบ เหมือนได้ขึ้นสวรรค์ ที่มีผู้หญิงสวยๆมาให้เอาฟรีๆแถมเป็นเจ้านายอีก ผมเล่นพี่หยูจนห้าทุ่ม ทั้งบนพื้น บนโต๊ะ บนเก้าอี้ จนห้องเละไปหมด ผมมารู้ทีหลังว่าพี่หยูเองเธอก็สนผมอยู่เหมือนกัน เพราะเธอพอรู้ ข่าวมาว่าผมเอาเก่ง จนสาวๆในออฟฟิส ติดใจ อาศัยว่าผมไม่ซีเรียส แล้วแต่ความต้องการยังไงก็ได้ เสร็จกามกิจผมส่งกุญแจรถ HONDA CIVIC ให้พี่หยู ก่อนที่เธอจะทำหน้างงๆ รีบแต่งตัว แล้วเดินลงไป โดยไม่ให้ผมไปส่งเพราะกลัวจะมีพิรุต คืนนั้นผมนอนที่ทำงาน จัดห้องที่เละจากการถล่มพี่หยูสาวใหญ่แรงสูง ที่ดูข้างนอก เป็นคนบ้างาน แต่พอบทเซ็กส์แล้วไฟแรงสูงทีเดียว ตั้งแต่วันนั้นผมกับพี่หยูทำงานกะดึก แล้วเอากันตลอด บางทีก็ไปนัดเจอกันข้างนอก หากไม่ติดธุระสำคัญ จนทุกๆคนเริ่มสังเกตุเห็น การเปลี่ยนแปลง พี่หยูจะพูดเพราะขึ้น อารมณ์ดีขึ้น แต่งตัว SEXY ขึ้น ทุกคนถามผมว่าทำได้อย่างไร ผมบอกขอเก็บเป็นความลับ ทุกๆคนก็ทำตัวปกติเพราะกลัวโดนพี่หยูไล่ออก เนื่องจากพี่หยู เขาได้ตำแหน่ง เป็น ADMIN MANAGER ดูแลคนเข้าออกด้วย แต่ความลับย่อมปิดไม่มิด ในที่สุด ผู้จัดการเรียกผมกับพี่หยูไปพบและคนหนึ่งต้องลาออก ผมต้องเสียสละเพราะสงสารพี่หยู พี่เขาเงินเดือนเยอะเลี้ยงลูกเลี้ยงสามี ส่วนผมสบายเกาะผู้หญิงกินก็ไม่ต้องทำอะไรแล้วครับ ปัจจุบัน พี่หยู ลาออกไปอยู่บริษัทใหม่แล้ว แต่ยังหลบทางบ้านมาขอนัดผมไปเอาเธออยู่เป็นประจำ ไม่ทราบสามีพี่เขาจะรู้หรือไม่ ผมก็เสียวอยู่เหมือนกัน แต่ SEX สวย รวย แล้วยอมทุกท่าอย่างพี่หยู ใครจะฟันแล้วทิ้งได้ลงคอล่ะครับ

Offline oilnet

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #1 on: July 13, 2010, 11:27:53 pm
เจ้านาย เจ๋งจริงๆ

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #2 on: July 14, 2010, 11:29:48 am
เยี่ยมๆๆ

?

Offline andy

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #3 on: July 15, 2010, 09:28:09 am
ดี เยี่ยม ยอด

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #4 on: July 16, 2010, 05:51:35 am
Thanks krub.

Offline dido

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #5 on: July 18, 2010, 11:31:16 pm
ได้รมดีจัง

gogodido@hotmail.co.th

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #6 on: July 19, 2010, 12:26:05 am
(19; (19; (19; (19; (19; (19;

Offline finex

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #7 on: July 28, 2010, 04:50:40 am
ขอบคุณครับ