close buttonclose buttonclose button
แปลกๆแต่จริง

แปลกๆแต่จริง

samaska · 78364

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline samaska

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 7
    • View Profile
Reply #15 on: September 28, 2010, 09:34:53 am
 (01;  ผมรู้สึกว่า ตอนนี้ ไม่ค่อยจะดีเลยครับ  เนื่องจากรีบเขียนมากไปหน่อย หลายคำ ก็ลืม หลายฉากก็ลืม  แต่ไม่เป็นไรใช่มั้ย ครับ (011;   วันที่โพส รู้สึก ผมจะเคลียดๆ แถมไม่สบายดี เอาไว้แก้ตัวใหม่ ตอนหน้าล่ะกันครับ    (003;

Offline darkmetter

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #16 on: September 28, 2010, 11:46:36 am
อ่านะ อ่านซะน้ำแตกเลย -*-

Offline burn

• Jr. Member
  • **
Reply #17 on: September 29, 2010, 01:10:10 pm
ขอบคุณครับ  มันมาก  รอครับ

• *
Reply #18 on: September 29, 2010, 02:20:38 pm
 (00; มาต่อ ยก 2 กันเลยครับ

ระหว่างที่เธอทั้ง 2 งัวเงียกับแท่งของผม ที่ตอนนี้ มันค่อนข้างจะสู้มือพอสมควร ผมเหลือบไปดูนาฬิกา นี่ก็ปาไป ทุ่มกว่าแล้ว ผมจึงเอ่ยปากถามเธอทั้งคู่ว่า ไม่กล้บบ้านเหรอ  ปุ้ยส่ายหน้า ส่วน หลิน พูดกับผมเบาๆว่า  นอนนี่ได้มั้ย เสียงกระซิบแผ่วๆ และลมพ่นผ่านใบหูของผม จนเกิดความรู้สึกขนลุก  ผมตอบพวกเธอไป พร้อมกับยิ้มอย่างดีใจ  ได้สิ  ดูเธอทั้งคู่จะพอใจ แล้วหลินก็ค่อยๆเลื่อนตัว ไปอมแท่งของผมอย่างช่ำชอง ส่วนปากผม ถูกประกบจูบด้วยริมฝีปากของปุ้ย แท่งผมที่กึ่งหลับกึ่งตื่น ก็ฟื้นตัวขึ้นมาทันที แต่ผมรู้สึก ปวดที่แท่งและพวงไข่มันมาก เป็นเพราะทำงานหนักหรืออะไรก็ไม่รู้ แต่มันถูกความเสียวเข้าปกคลุมไปหมด  หลินใช้แรงดูดที่รุนแรงกว่าครั้งก่อนๆมาก จนบางครั้งผมถึงกับ แขม่วท้อง ด้วยความเสียว ผมนี่แทบจะร้องไห้ นี่คงเป็นครั้งแรกที่ผมได้มีอะไรกับสาวทีล่ะ 2คนพร้อมๆกัน และก็ พ่นน้ำติดต่อกันขนาดนี้  มาคิดดูอีกที บางทีผมอาจจะ ตัดสินใจผิดก็ได้นะ ที่บอกเธอไปว่า นอนค้างที่ห้องผมก็ได้ พ่นน้ำจนตาย.... คงไม่มั้ง ผมหัวเราะกับความคิดชั่ววูบของผมขึ้นมา  อย่างที่บอกไป คือช่วงนี้ ผมนอนคนเดียวครับ แฟนผมน่ะ นอนกับพี่ชายเธอ ซึ่งบ้านพี่ชายเธอน่ะ อยู่ใกล้ที่ทำงานมากกว่า เธอจึงนอนกับพี่ชายเธอ และจะแวะมาหาผม อาทิตย์ล่ะครั้ง คือวันอาทิตย์นั้นเอง เธอจะมาช่วง 10 โมงถึงเที่ยง แล้วผมก็ไปส่งเธอ อย่างที่บอก  เลยทำให้ผม มีเวลาส่วนตัวมาก ถึงมากจนเกินไปด้วยซ้ำ บางที เวลาที่แฟนผมมาหา บางครั้ง ผมก็ไม่ได้มีอะไรกับเธอ เพราะเธอบอกว่าเธอเจ็บ นานๆมีอะไรกันสักครั้งเนี้ย เธอจะเจ็บ แม้ผมจะ เล้าโลมแต่เธอก็ยังเจ็บอยู่ดี ผมก็สงสารเธอ เลยไม่ทำ ผมก็ไม่ได้ ทรมานอะไรมากมาย ชักทิ้งเองก็ไม่มีปัญหาครับ 
มาเข้าเรื่องกันต่อ  ระหว่างที่หลินอมให้ผมอยู่นั้น  เธอก็คายออกมาแล้วก็ พูดถามผมว่า  ไม่เหนื่อยเหรอ  ผมก็บอกว่า เหนื่อยสิ  ปุ้ยก็พูดขึ้นมาว่า แล้วทำไมมันยังแข็งอยู่ละ  ผมเลยหัวเราะ แล้วก็บอกว่า  มีคนน่ารัก2คน ทำให้แบบนี้มันก็ต้องแข็งอยู่แล้วล่ะ  พวกเธอก็ยิ้มเขินๆ แหม ช่างเป็นคำพูดที่น้ำเน่าจริงๆผมคิด  หลินค่อยๆไซ้ขึ้นมาโดยมีปุ้ยลงไปอมแท่ง แทนเธอ จนปากของหลินประกบเข้าที่ริมฝีปากของผม กลิ่น แท่งผมมันยังอบอวลอยู่เลย ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้น  ผมดึงตัวหลินขึ้น หัวนมชูล่ออยู่ตรงหน้า ผมไม่รอช้า งับเข้า เม้มดูดอย่างอร่อยปาก  หลินหลับตาพลิ้ม เสียงคราง ฮืม...เบาๆ ดังเป็นระยะ  มือขวาผม บีบเค้นที่หน้าอกของ หลิน มือซ้าย ล้วงจับที่ร่องของ ปุ้ย ปุ้ยกางขา เพื่อให้ผมแต่สัมผัสได้สะดวก เผยให้เห็น ร่อง แดง ชมพู ชัดเจนยิ่งขึ้น  ผมจับตัวหลินออก แล้วรีบม้วนตัวไปหาร่องปุ้ยทันที  หลินก็ตามมาที่ร่องปุ้ย ไวไม่แพ้ผม ลิ้นเธอและลิ้นผม แย่งกันฉกที่ร่องเสียวของปุ้ย อย่างดุเดือด  อ่าห์... เสียงปุ้ย ยิ่งร้องครางดังขึ้น ทั้งๆที่ยังอมแท่งผมไว้เต็มปาก  ผมดึงหน้าผมออก แล้ว ขยับตัว ถอยออกมา ก่อนจะดึงเอว หลินมา หลินกางขาออก เพื่อให้ลิ้น ของผมสัมผัสกับร่องของเธออย่างเต็มที่ กลิ่นน้ำรักเมื่อครั้งก่อน ยังคงหลงเหลือ แต่มันไม่ได้ทำให้อารมณ์หมดไป ผมเลียทำความสะอาดให้หมดจด ทั้งในร่องและ รอบนอก ส่วนหลิน ก็ทำให้ปุ้ย ไม่แพ้กัน  สักพักผม พลิกตัวนอน หงาย  ปุ้ยคายแท่งผมออก หันมองหน้าหลิน  ดูเหมือนจะตัดสินใจไม่ได้ว่า ใครจะเป็นคนเสียบก่อน  ผมทำคิ้วขมวด ก่อนจะงอแงเหมือนเด็กๆว่า  ใครก็ได้...  หลินก็หัวเราะ แล้วให้ปุ้ย จัดการก่อน ปุ้ยขยับตัวเอาร่องมาจ่อที่ แท่งผมทันที  เข้าไปไม่ยาก ความแน่นไม่ได้เปลี่ยนแปลง ปุ้ยขยับตัว ขึ้นลง พร้อมกับหลับตา ภาพที่เห็นมันเซ็กซี่มากครับ  ส่วน หลิน หันร่องเธอมาจ่อที่ปากผม โดยที่หน้าเธอหันไปทางปุ้ย  แล้วเธอทั้ง2ก็จูบกัน ก็ไม่เห็นหรอกครับว่า ดุเดือดหรือเปล่า เพราะตอนนี้สายตาผมอยู่ที่ร่องของหลิน และลิ้นก็ เลียเข้าไปในร่อง จนสุดลิ้นผม  ทันใดนั้นเอง ก็ เริ่มเกิดความคิดแปลกๆ  มันอยากจะลองเอาแท่งผมเข้าไปในตูด หลินสักครั้ง..... แต่ก็ได้คิด ยังไม่ได้พูดอะไรออกไป ปุ้ยก็เร่งจังหวะการขย่ม ไม่นานปุ้ย ก็เสร็จ  แล้ว เธอก็ ดึงร่องเธอออกไป ก่อนที่หลิน จะ ขยับตัวเข้ามาแทนที่ มาถึงตอนนี้ ผมเริ่มเห็นความต่างระหว่างร่องของเธอทั้ง 2  ในตอนที่ หลินเอาแท่งผมเสียบเข้าไปนั้น ความแน่นของร่อง หลินนั้น ผมรู้สึกว่า มันแน่นกว่าปุ้ย  และ การตอดภายในร่องนั้น ของปุ้ยจะดีกว่า  ดูสิ ผมสังเกตุขนาดนั้นเชียว  ของหลินนั้น ถึงจะแน่น แต่แรงการตอดนั้น ยังไม่เท่าปุ้ย  แต่ผมก็ไม่เกี่ยงล่ะนะ  ปุ้ยหลังาก ทิ้งตัวลงนอนข้างๆผมแล้ว ก็หลับตา คล้ายจะพัก เสียงลมหายใจของเธอดูเหนื่อยจริงๆ  ริมฝีปากเธอ เผยขึ้นนิดหน่อย ผมขยับตัวไปหา แล้วจูบที่ปากเธอเบาๆ ปุ้ยก็จูบตอบ แต่ไม่ได้ดุเดือดมาก  เป็นการจูบสัมผัสกันซะมากกว่า  ผมรู้ว่า เธอคงเหนื่อย  และอีกอย่าง คืนนี้พวกเธอนอนกับผม ผมคิดว่า มันไม่จบแค่นี้แน่   หลินเห็นผมจูบกับปุ้ยอยู่ ก็เกิดอาการ อยากทำมั่ง เธอ ก้มตัวลงมา จับหน้าผมหันมาหาเธอ แล้วก็ จูบแลกลิ้นกันอย่างเมามัน  เอวเธอเริ่มขยับไวขึ้น และไวขึ้น อื้อ..... เสียงเธอครางในลำคอ ร่องเธอ ก็เกิดอาการบีบรัดอย่างรุนแรง จนผมสะดุ้ง  หลิน เอาปากออก ก่อนจะร้องออกมา โอ้ย.... เบาๆ ผมพยายามจะทำให้เสียงมันดูคล้าย แต่หาคำไม่ถูกน่ะครับ หลินเสร็จไปอีกแล้ว แต่ผมน่ะ ท่าทางจะไม่เสร็จ เพราะ รู้สึกว่า แท่งผม มันจะชาๆ มันแน่นๆชาๆ ผมไม่มีความรู้สึกเลย แต่มันแข็งมากจนปวด  หลินยังไม่หยุดขย่มแท่งผม ปากก็พร่ำถามผมว่า เสร็จมั้ย  ผมบอกว่า ไม่เสร็จ หลินก็ดึงร่องเธอออก  แล้วก้มลงมาอมแท่งผมอย่างว่องไว  มันเสียวก็จริงครับ แต่ไม่รู้สึกว่าจะเสร็จเลย ผมจึงเอามือจับหัวหลินแล้วก็บอกว่า มันไม่เสร็จอ่ะ  เธอก็ถามผมว่า ทำไม   ผมก็บอกว่า ไม่รู้ แต่ไม่เป็นไรหรอก เดี๋ยวค่อยทำใหม่ก็ได้  หลินก็แสยะ ยิ้ม  ก่อนจะหันไปสะกิด ปุ้ย ที่หลับไปด้วยความเหนื่อยให้ตื่น  ปุ้ยงัวเงีย ปากก็ถามผมว่า ผมเสร็จหรือยัง ผมก็บอกว่า ยัง  ดูเหมือนพวกเธอจะพยายามจะทำให้ผมเสร็จให้ได้ แต่ไม่เป็นผล ผมเลยบอกไปว่า ไว้ต่อคราวหลัง แต่ตอนนี้ไปอาบน้ำดีกว่า ผมให้พวกเธอทั้ง 2 เข้าไปอาบน้ำก่อน เพราะห้องน้ำผมมันแคบ เข้าไป 3 คน คงเต็ม อาบไม่สะดวก ทั้ง คู่ก็ งอแง จะให้ผมอาบด้วยให้ได้  จนผมอ่อนใจ  เรา 3 คน (ไม่ใช่หนังนะครับ เราสองสามคน) เลยเข้าไปอาบน้ำพร้อมกัน  และก็เป็นดังคาดครับ มัน เบียดๆกัน อาบไม่ถนัด แต่ก็ยังดีที่ ข้างๆผมนั้นเป็นเธอทั้ง2 นม กับร่องพวกเธอเนี้ย อยู่ไม่ห่างมือผมเลย  จึงจัดการไปตามที่ใจต้องการ ยิ่งเรานัวเนียกันมากเท่าไร อารมณ์ ของทั้งคู่ก็เพิ่มขึ้นมากเท่านั้น จากตอนแรก ที่ผมลูบจับ นมเธอบ้าง ร่องเธอบ้าง ก็แค่เล่นๆ  แต่ตอนนี้ดูเหมือนจะไปไกลแล้วครับ มือปุ้ย มาชัก ที่แท่งผม หลินก็ก้มลงไปอมของผม  รูปเกมมันเหมือนกับว่า ผมต้องมีอะไรกับ สาวทั้ง 2 ในห้องน้ำแน่ๆเลย  ผมจับหัวหลินเอาไว้ แล้วก็ยิ้มๆบอกกับหลินว่า ไว้ค่อยไปต่อบนเตียงเหอะตอนนี้อาบน้ำก่อน  ทั้งคู่ก็ทำหน้าตาิผิดหวัง และก็อาบน้ำกันต่อ  ผมถูสบู่ให้พวกเธอทั้ง 2 ก็แกล้ง ล้วงเข้าไปในร่องบ้าง พอเธอทั้งคู่จะเอาของผมสอดใส่ผมก็ร้องปราม แกล้งให้เสียวไปอย่างนั้น  ทั้งคู่ อาบเสร็จก่อนผม แล้วก็ออกไปทั้งคู่ เหลือผมคนเดียวอาบน้ำต่อ  ระหว่างถูสบู่ ก็ได้ยินเสียง ครางของปุ้ย ดังเข้ามาในห้องน้ำ  ประตูห้องน้ำไม่ไ่ด้ปิด  ผมชะโงกหัวออกไปดู ก็เห็นหลิน จับขา ปุ้บ แบะออก แล้วลงลิ้นเลียให้ปุ้ย อย่างไว  ปุ้ยเอามือกุมผ้าปูที่นอนด้วยความเสียว  ผมรีบล้างตัวอย่างรวดเร็ว  เมื่อเดินออกมา หลิน โก้งโค้ง เลียให้ปุ้ย ส่วนปุ้ย นั้น หลับตาไม่รู้อะไรแล้ว  ร่องเสียวของหลิน เด่นตะหง่านอยู่เบื้องหน้าผม ผมค่อยๆก้มลงไปใกล้ๆร่องเธอ กลิ่นสบู่ ชนเข้าที่ปลายจมูกผม กลิ่นของเธอก็ผสมกันมั่วไปหมด ผมไม่รอช้า ลงลิ้นเข้าที่ร่องเธอทันที หลิน สะดุ้งตัว แล้วหันมามองหน้าผม จริงๆเธอไม่รู้ตัวว่าผม ออกมาจากห้องน้ำแล้ว ผมเลียตวัด ขึ้นลงไปมา  จนเสย ไปที่ รูตูดเธอ ด้วยความต้องการ ผมเลียที่รูตูดเธอ หลิน ก็สะดุ้ง แล้วก็บอกว่า เลียทำไม  ผมจึงหยุดแล้วเลีย ร่องเธอต่อ  ก่อนจะ จับ แท่งผมเสียบเข้าไปแทนที่  อะ... ทันที ที่ผมเสียบเข้าไป เสียงหลิน ร้องคราง  ผมสอยเข้าออก ไม่นาน น้ำหล่อลื่นก็ออกมา มากมาย จนเต็มแท่งผมไปหมด  ผมลูบเอาน้ำที่เลอะตามแท่งผม มาลูบแถวรูตูดหลิน หลินหันมา ถาม  จะเสียบรูนี้ด้วยหรือไง  น้ำเสียงแบบว่า ถามเชิงๆ  ผมเลยถามกลับไปว่า  ได้ป่ะล๊ะ  หลินก็นิ่งไปสักพัก  ปุ้ย ก้พูดขึ้นมาว่า  หลินลองดู  หลินก็พยักหน้า  แต่ก็ยังถามว่า  แล้วมันเจ็บมากมั้ยอ่ะ   ผมก็บอกว่า  ไม่เคยโดนใครเอาตูดสักทีเหมือนกันเลยไม่รู้ว่าเจ็บมั้ย  ปุ้ยกับหลินก็หัวเราะ   หลินก็โก้งโค้งมาทางแท่งผม ที่ตอนนี้ ผมคิดว่า มันตีปาก คนแตกได้เลยมั้ง แข็งเหลือเกิน   ผมเอาน้ำที่อยู่รอบๆร่องของหลินมาทาไว้ที่รูตูดเธอ ก่อนจะจ่อแท่งไว้ที่รู  หลินเอามือมาจับแท่งผม ก่อนจะหันมาบอกว่า ไปในห้องน้ำดีกว่า กลัวสิ่งแปลกปลอมมันออกมาด้วย  ปุ้ยก็ เลิกคิ้วขึ้น เออ ใช่    ผมก็ไม่ว่าอะไร  พอเข้ามาในห้องน้ำ หลินก็เอามือจับที่โถชักโครก หันตูดมาทางผม  ผมค่อยค่อยๆประคองแท่งผมจ่อที่รูตูดเธอ  ออกแรงดันนิดเดียวมันก็ค่อยๆเลื่อนเข้าไปช้าๆ ดูเธอจะเจ็บ ผมจึงหยุดไว้ หลินหลับตาแล้วเอามือมาจับเอวผม กดเข้าไปช้าๆ และตอนที่หัวหยักมันผ่านเข้าไป หลินสะดุ้งทีหนึ่งแล้วก็หยุด  ตอนนี้มันผ่านไปได้ ครึ่งแท่งแล้ว  ปุ้ยที่อยู่นอกห้องน้ำ ถามหลินว่า เจ็บมั้ย  หลิน พยักหน้าหงึกๆ  ผมบอกหลินว่า งั้นเอาออกนะ หลิน จับเอวผมไว้แล้วบอกว่า ไม่ต้อง เราก็คุยอะไรกันไม่รู้ เรื่อยเปื่อย จนมารู้สึกตัวอีกที มิดด้ามแล้ว  หลินบอกว่า สุดแล้ว ผมสังเกตุเห็น ขาเธอสั่นด้วย   งั้นลองดึงออกช้าๆนะ ผมบอกเธอ  เธอก็พยักหน้า  ตอนที่ดึงออก เสียงครางของ หลิน ดัง อื้อ..... ตามความยาวของแท่งผม แล้วผมก็ดันกลับเข้าไปใหม่ช้าๆ   ปุ้ยถามว่า เสียวมั้ย  หลินก็ยิ้ม  แต่ผมน่ะ เสียวมาก มันบีบแน่นมาก  ผมค่อยๆเร่งจังหวะ เร็วขึ้น  ผมสอยไป ประมาณ 10 กว่าที  หลินบอกว่า เดี๋ยวหยุดก่อน ผมเสียวจนถึงขั้น จะเสร็จอยู่แล้ว ผมยังคงสอยต่อไป หลินร้องออกมาว่า  ฉะ..ฉะ...ฉี่ จะแตก   แล้วผมก็เห็น หลิน ฉี่แตกออกมา ระหว่างที่ผม สอยอยู่  ปุ้ย ร้องว้ายออกมา   ผมถึงกับ พ่นย้ำแตกคารูตูดเธอเลย เสียงดับ พั่บๆดังสนั่น  และผมก็ดึง แท่งผมออกมา สำรวจ ที่ปลายแท่งก็ไม่พบสิ่งแปลกปลอมอะไร  ที่รูตูดหลิน มีรอยน้ำผมเต็มปากรูไปหมด  หลินฟุบตัวลงที่ฝาชักโครก จนผมต้องดึงตัวขึ้นมาถาม   มันเจ็บมากเหรอ หลิน  หลินบอกว่า มันเสียวเกินไป เจ็บตอนแรก เสียวจนฉี่จะแตก   ผมเลยบอกว่า แตกแล้วฉี่น่ะ    หลินถามผมว่า จริงเหรอ  ผมเลยบอกว่า ใช่  ปุ้ยก็บอกว่า หลินฉี่แตกออกมาเลย  แล้วผมก็หันไปล้างแท่งผม  ระหว่างนั้น ปุ้ยก็ถามหลินว่า มันเสียวมากเลยเหรอ  หลินก็บอกไม่ถูก ผมเลยบอกปุ้ยว่า  ปุ้ยลองมั้ย  ปุ้ยก้กลัวๆอยู่ .... อึกอัก ตอบไม่ถูก ผมก็ไม่บังคับ เพราะหลังจากนี้ คงไม่มีเวลานอนแน่  (16;

โปรดติดตามตอนต่อไป

Offline phon

• Sr. Member
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #19 on: October 09, 2010, 12:15:31 am
 (5; (5;รออยู่นะคราบ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #20 on: October 10, 2010, 07:01:08 pm
 (1; (1;

• *
Reply #21 on: October 14, 2010, 08:51:18 am
 (011; เศร้า คอมพัง......

• *
Reply #22 on: October 14, 2010, 02:25:35 pm
 (00;,มาต่อกันอีกยกครับ

หลังจากผมล้างเนื้อล้างตัวเสร็จก็มานั่งพักเหนื่อยบนเตียง โดยที่ 2สาวอยู่ข้างๆ หลินนอนหลับไป ข้างขวา ส่วนปุ้ย ยังไม่หลับ ตอนนี้ก็จะได้เวลาที่แฟนผมจะโทรมาหาแล้วสิ  เสียงหลินเบาๆทำให้ผมรู้สึกได้ว่า วันนี้คงเป็นศึกหนักของเธอ หันไปทางปุ้ย ก็มีอาการหาว ให้เห็น คงจะเหนื่อย  ผมหยิบโทรศัพท์มากดโทรหาแล้ว ก่อนที่จะลุกผ้าเช็ดตัว เดินออกไปคุยหลังห้อง ผมบอกหลับฝันดี กับแฟนเสร็จก็กลับเข้ามาในห้อง ทั้ง 2สาวหลับไปแล้ว ใบหน้าดูเหนื่อยล้า ผมยืนจ้องมองทั้งคู่ที่นอนเปลือยใต้ผ้าห่ม แท่งผมก็ค่อยๆแข็งขึ้น แต่ไม่เต็มที่เท่าไร เหลือบดูนาฬิกา 4 ทุ่มจะครึ่งแล้ว  เวลาผ่านไปเร็วจริงๆ  ผมค่อยๆแทรกตัวเข้าไปนอนกอดปุ้ยด้านหลัง ปุ้ยลืมตาพลิกตัวหันหน้ามาทางผม  มือเธอโอบก้อมผมไว้ ก่อนที่จะจูบปากผมเบาๆ ผมถามเธอว่า พรุ่งนี้ไม่ไปทำงานเหรอ  ปุ้ยบอกว่า พรุ่งนี้ ขอลาหยุด 2คน ผมก็ยิ้มๆ ในใจอยากจะถามต่อ เหมือนกัน แต่ไม่ถามดีกว่า สักพัก ปุ้ย ก็หลับไป  แต่ผมยัง ผมนอนมองเพดานห้องคิดอะไรไม่รู้เรื่อยเปื่อย จนเวลาผ่านไป 5 ทุ่มเกือบครึ่ง ผมก็ยังไม่หลับ ไฟในห้องก็ยังเปิดอยู่ ผมหันไปมองหลิน ที่ตอนนั้เธอพลิกตัวหันหลังให้ผม ส่วนปุ้ย นอนหงายฝั่งซ้ายผม ริมฝีปากเธอเผยอ ขึ้น  ผมค่อยๆพลิกตัวขึ้นไปจูบแตะปากเธอเบาๆ  ปุ้ยก็ไม่รู้สึกตัว ผมจึงจูบใหม่ ก่อนที่จะค่อยๆไซ้ซอกคอเธอลงมา มือดึงผ้าห่มออก เผยให้เห็นเรืองร่างที่ชัดเจน ผมเม้มเข้าที่หัวนม ปุ้ยก็ไม่ตื่น คงจะหลับจริงๆ  ผมจูบไล่ลงมา จนถึงร่องเธอ ผมจับขาเธอกางออก  แล้วซุกหน้าเข้าไป สูดดม มีแต่กลิ่นสบู่ ผมแหวกร่องเธอออก ก่อนจะลงลิ้นที่รูนั้นทันที คราวนี้ ปุ้ยมีอาการ สะดุ้งออกมาให้ผมรู้สึกได้  ตาผมก็มองว่าเธอจะตื่นมาตอนไหน  แต่ก็ไม่ตื่น ได้ยินแต่เสียง อือ....เบาๆ  ผมดูดเลีย จนพอใจแล้วก็ กางขาปุ้ยออก ก่อนที่จะจับแท่งผมเสียบเข้าตรงกลางรูพอดี  ทันที ที่หัวหยักผมเข้าไป ปุ้ยก็ลืมตาขึ้นมา ผวา มากอดแขนผมไว้  อ่าห์...  เสียงปุ้ย ครางออกมา  ผมโน้มตัวลงไปจูบปากเธอ แล้วก็ถามว่า  ตื่นแล้วเหรอ  ปุ้ยพยักหน้า ก่อนจะตอบว่า  ตอนแรกนึกว่าฝัน  เกือบได้ลักหลับแล้วเชียว  ผมบอกเธอแล้วก็ยิ้มๆ ระหว่างนั้น เอวผมก็ขยับเข้าออกไปเรื่อย  ขาทั้ง 2 ของ ปุ้ยพาดอยู่ตรงแขนผม มันทำให้ แท่งผมเสียบเข้าไปในร่องเธอลึกมากขึ้น และมันก็เสียวมากขึ้นด้วยสิ  ผมเร่งจังหวะไปสักพัก ปุ้ย ก็เสร็จ เธอกระตุกแรง จนผมแซว ว่า มันเสียวมากขนาดนั้นเลยเหรอ  น้ำตาเธอไหลอาบแก้ม ผมถามว่า เจ็บเหรอ  ปุ้ยบอกว่า  ป่าว มันไหลออกมาเอง   ผมเอามือป้ายน้ำตาเธอออก และก็เอามาลูบผมเธอ เอวผมก็สอยอยู่ แต่มันไม่รู้สึกว่าจะเสร็จ  ผมเลยขอให้ปุ้ยใช้ปากทำให้ผมหน่อย  ปุ้ยก็ยินดี  ผมดึงแท่งผมออกแล้วนอนหงาย ปุ้ยก็เข้ามาหว่างขาผม แล้วอ้าปากอมแท่งผมอย่างไว  ปุ้ย เธออมจนมิดแท่งแล้วขึ้นมา แล้วอมไปจนสุด เป็นอยู่อย่างนั้น เพียงแค่ไม่กี่ที ผมก็กระฉุดเข้าปากปุ้ยไปทั้งหมด แต่ปุ้ยก็ไม่ได้หยุด ยังคงดูดของผมอยู่ จนผมต้องจับหน้าเธอออก ผมพาปุ้ยไปเข้าห้องน้ำ ปุ้ยมาบ้วนน้ำผมทิ้ง ส่วนผมก็มาล้างแท่งผม  เมื่อมาถึงเตียง ผมถามว่า ไม่หิวเหรอ  เธอบอกว่าง่วงมากกว่า แถมยังบอกให้ผมรีบๆนอนด้วย เพราะพรุ่งนี้ผมต้องตื่นไปทำงาน ผมก็เดินไปปิดไฟ แล้วเราก็นอนกัน ก่อนนอนปุ้ยก็ยังดึงผมเข้าไปจูบอีก แต่ก็ไม่ทำอะไร แค่หยอกผมเล่น ผมพลิกตัวมาทางหลินผมค่อยๆพลิกตัวหลินให้หันมาทางผม แล้วผมก็จูบปากหลิน หลินก็จูบตอบครับ ผมเลยพูดเบาๆกับหลินว่า ยังไม่หลับเหรอ ไม่มีเสียงตอบ ผมก็จูบหลินอีก คราวนี้ลิ้นเธอสอดเข้ามาในปากผมเลย  ผมดูดปากกับเธอ พอสมควร ก็รู้ว่า หลิน ละเมอ  แล้วผมก็หลับไป

เดี๋ยวมาต่อครับ

• *
Reply #23 on: October 15, 2010, 04:07:52 pm
 (39; มาต่อกันอีกครับ

ผมหลับไป มารู้สึกตัวอีกที กี่โมงไม่รู้ รู้แต่ว่า รู้สึก อุ่นๆ เสียวๆ ที่แท่งผม ในความมืด ผมไม่รู้ว่าใคร แต่เมื่อดูดีๆแล้ว ข้างกายผม ที่ว่างเปล่าไป คือหลิน นั้นเองครับ กำลัง อม ของผมอยู่  ผมเอามือควานหา โทรศัพท์ เพื่อดูเวลา นี่ ก็ เกือบจะ 6โมงเช้าแล้ว ดูเสร็จ ผมก็เอาไฟโทรศัพท์ ส่องไปทางหลิน หลินก็หัวเราะ   แต่เช้าเลยเหรอ  ผมถามหลิน  หลินคายแท่งผมออกก่อนจะตอบว่า  ไม่ได้เหรอ   ผมบอกว่า  ก็เปล่านะ... ก่อนที่จะเอามือไปจับหัวหลินให้อมต่อไป ตื่นมาจัดการอีกรอบก็ไม่เสียหายอะไรนี่เนอะผมคิด  ผมดึงเอวหลินมาคร่อมที่หน้าผม เลยกลายเป็นท่า 69 ไปเลย ผมจัดการลงลิ้นเ้ข้าที่ร่องหลินทันที ตาก็หลับไป เพราะยังมีอาการง่วงนอนอยู่นิดๆ แต่ไม่ใช่ปัญหา เพราะแท่งผม มันตื่นตัวเต็มที่เหมือนกัน เสร็จสักพัก หลินขยับ ตัวเลื่อนลงไป ค่อยๆประคองแท่งผมจ่อเข้า ซึ่งตอนแรก ผมนึกว่าจะเอาเสียบเข้าร่องเธอ แต่เปล่าเลย เธอจ่อเข้าที่รูตูดเธอ แต่มันไม่เข้า และเธอก็คงจะเจ็บอยู่ด้วย เธอจึง เปลี่ยนรู ให้เข้าร่องเธอแทน ซึ่งไม่ได้ยากเย็นอะไรเท่าไร เพราะมีน้ำลายของผม บวกกับ น้ำของเธอผสมกันอยู่  และความเสียวสะท้านก็เริ่มต้นขึ้น ทันที ที่ หลินเริ่ม โยกช้าๆ ก่อนจะเร็วขึ้น เป็นจังหวะ เสียงเตียงผม ดัง ตามจังหวะการขย่มของเธอ  ผมหันไปมองทางปุ้ย ซึ่งหลับจริงจังมาก ไม่รู้สึกตัวเลย บทรักของ หลิน จบลงในเวลาไม่กี่นาที แต่ผม ยัง  แล้วยิ่งตอนเพิ่งตื่นแบบนี้ ผมจำได้ดีเลย ผมเคยตื่นมาทำอะไรกับแฟน แล้วผมไม่เสร็จอยู่บ่อยๆ วันนี้คงจะเช่นกัน หากไม่มีอะไรมาเร้าแรงๆ ผมคงเสร็จยากล่ะนะ  ผมจับเอวหลินยกขึ้น แท่งผมหลุดออกมา ก่อนที่จะจับเธอนอนหงาย แล้วผมก็ตามประกบทันที เมื่อจับเสียบเข้าไป สีหน้าหลิน เซ็กซี่มากๆ ผมประกบจูบปากแลกลิ้นกับเธออย่างเมามันส์   ละ จากปากเธอ ก็ ไซ้ไปตามซอก คอ  และเมื่อไป แถวใบหูของเธอ ผมก็กระซิบบอกเธอว่า  เปียกๆแบบนี้เข้าอีกรูได้สบายแล้วละ  หลินก็ ขมวดคิ้ว หยิกที่แขนผม ปากก็ร้องครางเบาๆ   ผมดึงแท่งผมออก แล้วจับ ขาหลินกางออก ค่อยๆจ่อเข้าที่รู ตูดเธอ ที่ปลายแท่งผม มันมีน้ำผมกับน้ำเธอผสมกันมั่วไปหมด ผมเอาไปป้ายวนๆแถวรู เธอ ก่อนจะออกแรงดันช้าๆ มันไม่ได้ยากเย็นเหมือนตอนแรก  มือหลิน บีบแขนผมไว้แน่น คงจะเจ็บ  แต่เมื่อหัวหยักมันเข้าไปได้ ผมก็พบเจอแรงบีบมหาศาลอีกแล้วครับท่าน  เสียงครางของหลิน เปลี่ยนไป อธิบายไม่ถูกสิครับ  แต่เมื่อถามเธอว่า เจ็บมั้ย เธอก็บอกว่าไม่เจ็บ แต่มันรู้สึก โล่งๆ แบบแปลกๆ  มือขวาของหลิน เอื้อมลงไปลูบ ที่เม็ดของตัวเองไปด้วย ระหว่างที่ผมเด้าอยู่ และ แรงบีบ ตรงช่วงกลางแท่งผมก็เพิ่มมากขึ้น ถึงได้รู้ว่า หลินเองก็เสร็จไปอีกรอบแล้ว ผมเองเมื่อเจอแรงเร้าขนาดนี้ ก็ ยอมเช่นกันครับ  ผมประกบปากกับหลิน แลกลิ้นกันอีกรอบ ไม่นานผมก็หลั่งเต็มรูตูดเธอ ครั้งนี้ หลิน ฉี่ไม่แตก ก็ดีแล้วล่ะ  ผมค่อยๆดึงแท่งของผมออกมาช้าๆ  เมื่อดู ที่รูตูดเธอแล้ว ก็จะเห็นน้ำข้นๆของผม อยู่รอบๆเต็มไปหมด  ผมหันมองหน้าเธอแล้วก็ยิ้มๆ หลินนอนถอนหายใจอยู่พักหนึ่ง ก็ เดินเข้าไปล้างในห้องน้ำ พร้อมกับผม  และหลินก็ออกมาก่อน ผมคิดว่าไหนๆก็ตื่นแล้ว ก็อาบน้ำซะเลย  และอาบเสร็จเดินออกมา หลินก็นอนหลับไป แต่ที่ตื่นมาแทน เป็นปุ้ย ตอนแรกผมไม่เห็นหรอก เพราะมันมืด ผมไม่ได้เปิดไฟ มารู้ก็ตอนที่เดินผ่านเตียง แล้วมือของปุ้ยมากระตุกผ้าเช้ดตัวของผม  ผมจึงรู้ว่าเธอตื่น  ผมเดินเข้าไปหาเธอแล้วก็ลงไปนั่งข้างๆเธอ ทั้งๆที่ไม่มีอะไรปิดบังร่างกายอยู่ ผมเอามือลูบผมเธอ ตื่นแล้วเหรอ  ผมถามปุ้ย  ปุ้ยก็ พยักหน้าแล้วก็ยิ้ม ขณะที่ผมจะลุกไปแต่งตัว ปุ้ย ก็รั้งเอวผมเอาไว้ ให้ผมนั่งต่อ ก่อนที่ปุ้ยจะเลื่อนตัวมานอนหนุนตักผม และก็ขยับตัว อ้าปากอมของผม ที่มันท่าทางจะคึกอีกรอบ แปบเดียวก็แข็งเต็มปาก ปุ้ย  ปุ้ย ก็คายออก แล้วก็พูด  อะไรเนี้ยเสร็จไปเมื่อกี้ยังแข็งไ้ด้อีกเหรอ  ผมหันไปหาปุ้ย  รู้ด้วยเหรอ ผมถาม   ก็ได้ยินเสียง แต่แกล้งหลับ ง่วงอ่ะเลยหลับต่อ เธอบอก  แล้วรู้สึกยังไงล่ะ ผมถามเธอ  ปุ้ยไม่ตอบ แต่จับมือผมล้วงเข้าไปที่ร่องเธอแทน ซึ่งเป็นคำตอบที่เข้าใจดี เพราะ ร่องเธอแฉะมากพอดู  ทำไงดี ผมแกล้งถามเธอ  แต่ก็ขยับลงไปจูบปากปุ้ย และแทรกตัวเข้าหว่างขาเธอทันที  แท่งผม ที่แข็งเต็มที่ ค่อยๆจ่อเข้าร่องเธออย่างไม่รีรอ อ่าห์...ปุ้ยครางออกมา  ผมขยับเอวเข้าออก จากช้า และไวขึ้น เสียง ร้อง อะ อะ อะ ของปุ้ย ฟังแล้ว ลื่นหูมากจริงๆ และในระหว่างที่สอยอยู่นั้น หันไปทาง หลิน  เธอก้ ไม่ได้นอนอย่างที่เห็น หลินลืมตา มองดูผมกับปุ้ย ขย่มกันอยู่ หลินขยับตัวมาใกล้ๆผมกับปุ้ย ก่อนจะโน้มคอผมแล้วประกบปากจูบผม อย่างเร่าร้อน  จากเริ่มเสียบ จนถึงตอนนี้ ไม่ถึง 10 นาที เลย ปุ้ยก็เสร็จ พอๆกับผม ที่กระฉูด ออกมาเช่นกัน ผมแตกเต็มร่องปุ้ยตั้งแต่เช้าเลยเชียว  หลินก็แซวผม ว่า  ปล่อย 2น้ำ ตั้งแต่เช้า ท่าทางจะไม่มีแรงไปทำงานแล้วล่ะมั้ง   ผมเลยบอกพวกเธอว่า  ถ้าวันนี้ผมไม่ไปทำงาน ผมคงตายแน่ๆเลย ปุ้ยเลยถามผม ว่า ทำไมล่ะ   โห้ ถ้าอยู่ที่ห้อง ผมอดใจที่ไม่มีอะไรกับพวกเธอทั้ง 2คนไม่ได้หรอก  สร้างความปลื้มใจให้พวกเธอไม่น้อย  ในระหว่างที่คุยกัน แท่งผมก็ยังเสียบคาอยู่ร่องปุ้ยอยู่เลย แรงตอดเป็นระยะ ของปุ้ยก็ยังเหลืออยู่  ผมดึงแท่งของผมออกมาแล้วนอนพักหายใจสักพัก ก่อนที่จะเดินไปล้างที่ห้องน้ำ  และเดินออกมา ก็เห็น 2 สาว นอนจูบกันอยู่ ผมคิดในใจ อีกแล้ว... แต่อดใจที่จะไม่เข้าไปร่วมกับพวกเธอดีกว่า ผมลงมานั่งขอบเตียงดูสาวทั้งคู่ เล่น บทเลสเบี้ยน ที่เธอถนัด ดีกว่า ทั้งคู่อยู่ในท่า 69 เท่านั้น ก่อนที่จะหยุดทำและหันมาทางผม  ผมก็ บอกพวกเธอไปว่า ผมขอนั่งดู ดีกว่า เธอก็ไม่บังคับ  เกมสวาทของทั้ง จบลง และผมก็ไปแต่งตัว โดยที่แท่งผมมันก็ยังแข็งอยู่  เหลือบดูเวลา 7 โมงกว่าแล้ว ก็ได้เวลา  ผมถามพวกเธอว่า จะกลับกันตอนไหน  หลินบอกว่า ตอนเย็นๆ  อ้าวแล้วจะไปอยู่ไหน ผมถาม ปุ้ยบอกว่า  ปุ้ยจะไปที่โรงงานกับผมด้วย  ส่วนหลินจะนอนเล่นที่ห้องผม ได้มั้ย  ผมก็นิ่งๆ ไปสักพัก เมื่อคิดดูแล้วมันไม่มีอะไรเสียหาย ผมก็เลยบอกว่า ได้สิ  จริงๆหลินบอกว่า จะมากับผมด้วย แต่เป่า ยิ้ง ฉุบ แพ้ ปุ้ย เมื่อกี้ เลยกลายเป็นว่า ปุ้ยไปแทน  ผมเลยถามว่า แล้วทำไมไม่ไปด้วยกันเลยละ   ปุ้ยก็ พูดขึ้นมาว่า แพ้ก็คือแพ้ เราตกลงกันแล้ว  หลิน ก็ทำหน้าแบบงอนๆ ตกลงเขามีกฏอะไรของเขาผมก็ไม่รู้นะ ก็เลยไม่ได้ออกความเห็นอะไร  แต่ก่อนออกจากห้อง ผมเดินเข้าไปหาหลินแล้วจูบปากกับเธอ ก่อนจะควักแท่งผมออกมาให้ หลินได้อมเต็มที่ แต่ไ่ม่ให้เสร็จ ผมกับปุ้ยก็ นั่งรถมาด้วยกัน  โดยที่เธอเอารถของเธอจอดไว้ที่ตึกผม และมา มอเตอร์ไซค์กับผม ซึ่งคนแถวนั้นก็มอง ด้วยความที่เธอ ขาวมากครับ คนแถวนั้นก็มองกันใหญ่ ผมก็กลัวคนจำผมได้แล้วเอาไปนินทา เดี๋ยวแฟนผมรู้ล่ะแย่จึงรีบ ขับออกมา  ปุ้ยกอดผมเอาไว้แน่น  ชุดที่เธอใส่ก็เป็นชุดที่เธอเตรียมมา เป็นกระโปรงบางๆอีกแล้วครับท่าน  กางเกงในสีขาว เสื้อชั้น ใน สี ชมพู ที่ผมรู้เนี้ย ก็เพราะเห็นตอนเธอใส่ในห้องผมนี่ล่ะ มาถึงที่โรงงาน ก็ยังไม่มีคนหรอกครับ คนงานเขาจะมา ก็เกือบจะ 10 โมงเช้านู่นน่ะ ผมเดินเข้าไปในตู้ วางข้าวของและเปิดคอมเสร็จ ผมก็เดินเข้าไปตรวจในอาคาร โดยมี ปุ้ยเดินตามมาด้วย เหมือนพาเธอเดินเล่นเลยก็ว่าได้ เพราะเราเดินคุยกัน ตาผมไม่ได้ดูงานเลยสักนิด  และเมื่อเดินมาถึง ห้องน้ำชั้น 2 ปุ้ยก็บอกว่า ปวดฉี่ เธอก็ดึุงมือผมเข้าไปในห้องน้ำ พยายามเปิดไฟแต่ไฟไม่ติด ผมจึงต้องเข้าไปเป็นเพื่อน  ปุ้ย ถกกระโปรงขึ้น แล้วดึงกางเกงในเธอลง แล้วก็นั่งตรงชักโครก ประตุห้องก็ไม่ปิด ผมก็ยืนดูอยู่หน้าห้องนี่เอง แท่งผมมันก็แข็งตาม  ปุ้ย ผมเรียกเธอ เธอก็หันมาจ้องหน้าผม ทำหน้าตอบรับ ผมชี้ไปที่เป้าผม ที่มันพองตัวอย่างเห็นได้ชัด  ปุ้ยกวักมือเรียกให้ผมเข้าไปใกล้ๆ ก่อนจะรูดซิบงัด แท่งของผมออกมา แล้วอ้าปากอมทันที  มันเีสียวมากกว่าเดิมนะครับ  คงเป็นเพราะบรรยากาศด้วยมั้ง ที่ต้องลุ้นว่า จะมีคนมามั้ย  ปุ้ยดูดของผมไป จนเธอแ๊่เสร็จ แต่ยังไม่ลุก ปากก็ยังคงดูดอยู่  มือผมกุมที่หัวเธอ โยกเด้งเข้ากับแท่งผม  เสียบได้มั้ย  ผมสั่นๆของผม ถามเธอ  ปุ้ยถอนปากออก แล้ว ลุกขึ้น หันหลังให้ผม ร่องเธอ จะมีรอยคราบฉี่อยู่เลย ผมไม่รีรอ ที่จะเสียบเข้าทันที  มันลื่นเข้าไปแล้วผมก็ดึงออกช้าๆ จนมันเข้าออก สะดวก ผมก็สอย เร็วขึ้น  เสียงเอวผมกับก้นเธอกระแทกกัน ดังลั่นไปหมด เพราะมันเงียบมาก  ยิ่งเสียงปุ้ย ที่ครางเบาๆ แต่ถ้าคนเข้ามาในอาคาร ต้องได้ยินแน่ๆ ผมเร่งไปได้สักพัก ร่องเธอก็บีบรัดมากขึ้น ปุ้ยเสร็จไปแล้ว  ผมดึงแท่งผมออกมา แล้วอยู่ดีๆ ผมก็จ่อเข้าที่ตูด ปุ้ย  ปุ้ยหันมามองผมเหมือนจะถาม แต่ผมไม่รอ ผมออกแรงดันเข้าที่รูตูดเธอ  ปุ้ย หลับตาลง มันเข้าได้ง่ายๆเลยครับ และปุ้ยก็ไม่เจ็บด้วย  ผมถามปุ้ย ทำไมเข้าง่ายจัง  ปุ้ยบอกว่า รู นี้ ปุ้ยให้หลินทำมาบ่อยแล้ว  แต่หลิน เพิ่งจะครั้งแรกกับผม  โห้ แล้วไม่บอก รู้งี้ผมทำตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว  ผมขยับเอว ไปไม่ทันไร ก็ได้ยินเสียงรถ ตู้ ที่มาส่งคนงาน ขับเข้ามา  อ้าวเพิ่งจะ 9 โมง ทำไม คนงานมาเร็วจัง มันยิ่งทำให้ผมเสียวมากขึ้น ผมยิ่งเร่งสอยเข้าไปใหญ่ เสียงปุ้ยยิ่งร้องดังเลยครับ ทีนี้  ผมแตกคารูตูด ปุ้ย  ก่อนที่เราทั้งคู่ จะรีบ แต่งตัวให้เรียบร้อย และผมก็เดิน ฟอร์มๆ ตรวจงานเหมือนเดิม โดยให้ปุ้ยไปรอ ที่ตู้  จนตอนเที่ยง ผมก็พาปุ้ยกลับไปห้อง เห็นหลิน นอนเซ็งๆ คนเดียว ผมก็เข้าไปจัดให้เธอ 1 ดอก  ทั้ง 2 รู เต็มๆ  จนปุ้ยอดไม่ได้ ต้องมาร่วมวง กว่าผมจะได้ไปทำงานต่อ ก็ บ่าย 3 2 สาวก็ ลากลับไป  และยังบอกอีกว่า คืนวันเสาร์ เธอจะมาผมอีก  ขาผมถึงกับสั่นเลยที่เดียว  จะว่าสั่นสู้หรือยังไงดีละ .... (16;

โปรดติดตามตอนต่อไป

Offline issa

• *
    • Email
Reply #24 on: October 16, 2010, 02:26:56 pm
มาต่อไวๆนะค้าบ เรื่องของคุณหนุกมาก ว่าแต่ เด็ก 2คนนั้นนี่จะมาโผล่อีกมั้ยคับนี่ หุหุ (07;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #25 on: October 16, 2010, 10:07:58 pm
thank you

Offline kazu

• *
Reply #26 on: October 17, 2010, 12:13:48 am
ไม่ขึ้นหัวข้อใหม่หรือครับ อ่านคราวก่อนจำไม่ได้ว่าถึง replay ที่เท่าไร ต้องเริ่มอ่านใหม่หมด

• *
Reply #27 on: October 18, 2010, 02:46:25 pm
 (39; จัดให้ตามคำขอแล้วครับ (03;

• *
Reply #28 on: October 20, 2010, 10:57:30 am
 (00;ผมขอยอดคนชม 20000คนผมจะเลิกดันกระทู้นี่เลยครับ

• *
Reply #29 on: October 22, 2010, 11:33:46 am
 (16;รบกวนหน่อยนะครับ