close buttonclose buttonclose button
โชว์เสียว

โชว์เสียว

เรื่องเสียว · 69621

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 14, 2010, 12:58:45 pm

สุดยอดผลงานของความเสียวก๊อปมาให้อ่านกันครับ ผลงานของคุณไวไฟ

โชว์เสียว ตอนที่ ๑

--------------------
ชอบ..หรือไม่ชอบ
ถูกใจ..หรือไม่ถูกใจยังไงก็บอกนะครับ
บอกตรงๆว่าผมค่อนข้างที่จะลังเล กับการที่เอาเรื่องมาลง
เปิดหน้าจอจัดเรียงบรรทัดทิ้งไว้นานเป็นชั่วโมงๆเลยเหมือนกัน
ก่อนที่จะตัดสินใจกดPost!...
----------------------------------------------------------

พิษของเศรษฐกิจที่ย่ำแย่..หลายๆโรงงานแถวสมุทรปราการได้ปิดตัวเองลง และรีไทร์พนักงานออกกันอย่างคึกคัก
ผมกับแฟนก็เป็นอีกคู่หนึ่ง ที่ต้องว่างงานตามเพื่อนๆหลายร้อยหลายพันคนไปด้วยอย่างเลี่ยงไม่ได้...
ตอนแรกผมกับแฟนคิดว่าจะกลับไปอยู่บ้านเปิดร้านขายของชำเล็กๆน้อยๆกัน
เพราะในภาวะที่ทุกอย่างกำลังตกต่ำแบบนี้ การจะหางานใหม่ทำไม่ใช่เรื่องง่ายๆ..
แต่การที่จะกลับไปเปิดร้านขายของชำบ้านมันก็ไม่ใช่เรื่องง่ายอีกเหมือนกัน..
เพราะค่าครองชีพที่สูงลิ่วในแต่ล่ะเดือน ทำให้ผมกับแฟนแทบจะไม่มีเงินเก็บติดบัญชีกันเลย..

หลังจากออกงานได้วันสองวัน ผมกับแฟนชวนกันไปปรึกษาพี่สาวกับพี่เขย
ที่ทำงานเป็นนักแสดงโชว์อยู่ในบาร์อะโกโก้ย่านพัฒพงษ์ เพราะถ้าว่างงานอยู่นานเงินก็จะหมดไปเฉยๆโดยเปล่าประโยชน์
อีกอย่างก็เพื่อที่จะขอยืมเงินพวกเขาไปลงทุนเปิดร้านขายของชำด้วย.. เพราะทุกวันนี้ก็ได้พี่สาว
กับพี่เขยที่คอยช่วยเหลือจุนเจือมาตลอด... คือพี่สาวกับพี่เขยผมมีรายได้ดีมาก บางคืนได้ถึงสี่ห้าพันก็มี..
ถ้าคืนไหนฟลุ๊คอาจจะได้ถึงหมื่นหรือมากกว่านั้น.. เท่าที่ผมรู้จากปากของพี่สาวกับพี่เขยคร่าวๆก็คือ
พวกเขานักแสดงโชว์เอากันให้แขกดู..? แต่รายละเอียดจริงๆเป็นอย่างไรนั้น ผมก็ไม่ทราบเพราะไม่เคยถาม
ซึ่งเมื่อก่อนนี่..พี่สาวกับพี่เขยก็เคยชวนผมกับแฟนไปทำหรือไปแสดงโชว์แบบนี้ด้วยเหมือนกัน
บอกว่ารายได้ดีมาก ทำไม่นานก็ตั้งตัวได้.. ซึ่งก็คงจะรายได้ดีจริงๆแหละ.. เพราะไม่ถึงปีพี่สาวกับพี่เขยผม
ก็ส่งเงินไปให้พ่อกับแม่สร้างได้หลังเบ้อเร่อ.. แถมยังพักอยู่ห้องแอร์เดือนตั้งหกเจ็ดพัน แถมมีรถเก๋งขับอีกต่างหาก...
แต่ตอนนั้นผมกับแฟนไม่กล้า..ใจไม่ถึงพอ อยู่ดีๆไปแก้ผ้าเต้นให้คนดูอายเขาตายเลย..
อ้อ..ลืมบอก.. ผมกับแฟนอายุยี่สิบปีเท่ากัน.. พี่สาวผมยี่สิบห้า..
พี่เขยยี่สิบสามอ่อนกว่าพี่สาวผมสองปี...ทั้งพี่สาวและพี่เขยผมเป็นคนรูปร่างหน้าตาดีทั้งคู่

ครั้งนี้ก็เหมือนกัน... ผมกับแฟนไปปรึกษาขอยืมเงินไปลงทุน..พี่สาวกับพี่เขยผมก็ชักชวนให้ไปทำงานแสดงโชว์ด้วยกันอีก
พี่สาวกับพี่เขยบอกว่ากลับไปค้าขายอยู่บ้านจะไปพอกินอะไร.. มัวแต่อายก็อดตายกันพอดี.. พี่สาวผมบอกว่าดูอย่างพี่..
ทำงานไม่ถึงปีก็ส่งเงินไปให้พ่อกับแม่สร้างบ้านได้ แล้วยังอยู่อย่างสุขสบายมีรถขับมีเงินเก็บอีกเป็นแสนๆ..
แล้วพี่สาวกับพี่เขยก็เอาสมุดบัญชีธนาคารมาให้ผมกับแฟนดู...พี่เขยผมบอกว่า แรกๆใหม่ๆก็อาจจะอายแต่ต่อไปเดี๋ยวก็ชิน
คิดซะว่าเราทำเพื่อเงิน ทำเพื่อความอยู่รอดและความสบายของของเราเองในวันข้างหน้า..

ตอนแรกผมกับแฟนก็ปฏิเสธเพราะอาย..ใจไม่ถึง.. แต่พอเห็นตัวเลขในสมุดฝากเงินของพี่สาวกับพี่เขยที่เอามาอวดแล้ว
ผมกับแฟนก็มองหน้ากันอย่างลังเลๆ สองจิตสองใจกึ่งกล้าๆกลัวๆ เพราะตั้งแต่เกิดจนอายุยี่สิบแม้แต่กางเกงในก็ยังไม่เคย
ใส่ให้ใครเห็น... พี่เขยกับพี่สาวผมบอกว่าเรื่องอายไม่ต้องกลัว..มีวิธีแก้ให้ รับรองว่าทั้งผมและแฟนจะไม่มีคำว่าอายเวลา
ขึ้นเวทีแสดง..? ผมถามว่าทำยังไง.. พี่สาวผมมองหน้าพี่เขยแล้วบอกยิ้มๆว่า ถึงเวลาแล้วจะบอกถ้าหากผมกับแฟนตกลงทำ
พี่เขยผมบอกว่าทำเหอะ.. อย่ามัวแต่อาย.. เก็บเงินได้พอที่จะตั้งตัวได้แล้วค่อยกลับไปอยู่บ้าน.. กลับไปตอนนี้ก็ลำบาก
เหมือนเดิม ยิ่งเศรฐกิจแบบนี้ไปค้าขายก็มีแต่จะขาดทุนอย่างเดียว... ผมกับแฟนปรึกษามองหน้ากันอย่างลังเลๆ..
ทั้งอยากทำทั้งไม่อยากทำ ถ้าไม่ทำก็กลับไปอยู่บ้านแบบอดๆอยากๆอย่างที่พี่สาวพี่เขยว่า..
แต่ถ้าทำผมก็สงสารแฟน.. เพราะแฟนผมเธอพึ่งอายุแค่ยี่สิบเอง แถมยังทั้งขาวทั้งสวยอีกต่างหาก..
ต้องมาแก้ผ้าโป๊โชว์โน่นโชว์นี่ให้คนอื่นดูมันค่อนข้างจะทำใจลำบาก แล้วอีกอย่างแฟนผมเป็นคนเงียบๆไม่ค่อยพูดด้วย..

แต่ในที่สุดแฟนผมเธอก็เป็นคนตัดสินใจเองว่าทำ ? เธอบอกว่าทุกวันนี้เราอยู่ได้เพราะเงิน.. ถ้าไม่มีเงินเราก็อยู่ไม่ได้..
เก็บเงินได้พอแล้วเราค่อยกลับไปอยู่บ้าน.. ผมถามย้ำว่าแน่ใจแล้วเหรอ..? เธอบอกแน่ใจ
ผมก็เลยโอเค.. ทำก็ทำ..ดีกว่ากลับไปค้าขายอยู่บ้าน.. แล้วถามพี่สาวกับพี่เขยว่าต้องทำยังไงบ้าง..
พี่สาวกับพี่เขยบอกว่า.. ถ้าตกลงทำก็ย้ายมาพักอยู่ด้วยกันก่อนสักระยะ เก็บเงินได้แล้วค่อยหาที่พักใหม่ก็ได้..
จะได้ใกล้ที่ทำงานด้วย.. ส่วนเรื่องเต้นโยกย้ายส่ายขาส่ายก้นจะหัดให้.. วันเดียวก็เป็นแล้วเพราะใช้เวลาแสดงไม่นาน..
แต่ละชุดละรอบไม่เกินยี่สิบสามสิบนาทีเอง..

ผมมองหน้าแฟนขำๆหัวเราะฮาๆซึ่งก็ไม่รู้ว่าทำไม..? แล้วถามพี่สาวว่า นอกจากโชว์เอากันแล้วไม่มีอย่างอื่นให้ทำมั่งเหรอ ?
แบบที่ไม่ต้องแก้ผ้าเอากันให้คนอื่นดู พี่สาวกับพี่เขยผมบอกว่ามีเหมือนกัน.. แต่ก็ไม่ได้แตกต่างกันเท่าไหร่..
รายได้ก็ไม่ดีเหมือนกับที่แสดงโชว์แบบนี้.. ผมถามว่ายังไง..? พี่สาวบอกว่า.. บาร์ที่ทำประจำอยู่ เขาจะแบ่งการโชว์ออก
เป็นสามช่วง.. ช่วงแรกจะเป็นโชว์เต้นยั่วยวนธรรมดาๆแบบทั่วๆไป.. ในช่วงที่สองเป็นการโชว์ที่เริ่มเข้มข้นขึ้นมาหน่อย
คือมีการจับคู่ระหว่างชายหญิงแสดงท่าทางเอากันให้แขกดู แต่ไม่ได้เอากันจริงๆ... คือโยกย้ายส่ายก้นบดคลึงกันนอกผ้า
ผืนน้อยที่ห่อหุ้มอยู่เท่านั้น.. พี่เขยผมบอกยิ้มๆว่า ถึงโชว์เขาจะกำหนดให้แค่ทำหลอกๆหรือแกล้งเอากันให้แขกดู
แต่ก็น้อยคู่ที่จะทำได้ เพราะส่วนใหญ่แล้วเกือบทุกคู่ ล่อกันบนเวทีแบบดาดๆเลย
ผมถามว่ายังไงเหรอ..? พี่เขยบอกยิ้มๆว่าบนเวทีมันเร้าใจมาก ถึงเวลาแล้วจะรู้

ผมถามว่าแล้วช่วงที่สามมันเป็นยังไง..? พี่สาวบอกว่าในช่วงที่สามนี่เป็นช่วงไฮไลฟ์
เป็นสุดยอดของการโชว์และเป็นการปิดฉากการแสดงในคืนนั้นๆด้วย..
คือเป็นการโชว์ที่เอากันจริงๆแบบจะๆของพี่สาวกับพี่เขยผมและเพื่อนร่วมงานอีกคู่ โดยสลับกันขึ้นไปแสดงทีละคู่
หรืออาจจะขึ้นไปแสดงพร้อมกันซึ่งก็แล้วแต่สถานการณ์...ผมเลยถามว่า.. แล้วทำไมไม่ให้ผมกับแฟนเต้นโชว์ในช่วงแรก ?
พี่เขยบอกว่า..เต้นโชว์ในช่วงแรกจะมีแต่ผู้หญิงไม่มีผู้ชาย.. และเต้นเสร็จก็ต้องลงไปเล่นไปนั่งกับแขก ให้แขกล้วงแขกจับ
ด้วยถึงจะได้เงิน..มันไม่คุ้ม แล้วช่วงนี้ส่วนมากจะมีแต่ผู้หญิงที่ไม่ค่อยสวย แฟนผมสวยๆแบบนี้ลงไปนั่งให้แขกล้วงแขกจับได้เงินน้อย..เสียเปรียบ..

ผมเลยถามว่า.. งั้นขอผมกับแฟนแสดงโชว์ในช่วงที่สองได้เปล่า..? เพราะในช่วงที่สองนี่ไม่ได้ถอดเสื้อผ้าทั้งหมด
และไม่ได้เอากันจริงแค่ทำท่าทางให้เหมือนเท่านั้น พี่เขยผมหัวเราะฮาๆ.. บอกว่าได้.. แล้วถามว่าเมื่อถึงเวลาแล้วจะทน
ไหวเหรอ...? เพราะโชว์ในช่วงที่สองนี่คู่ไหนคู่นั้นแทบจะทุกคู่... ตอนแรกๆถึงจะไม่ถอดไม่แก้เอากันแบบจะๆ...
แต่ในช่วงกลางๆของการแสดงไป ก็ปล่อยให้ผ้าเปิดเลิกออกโชว์หีโชว์ควย แอบเอากันจริงๆน้ำแตกคาเวทีแทบจะทุกคู่..?
ผมบอกว่า.. ก็ยังดีกว่าแก้ผ้าทั้งหมด.. พี่สาวผมหัวเราะแล้วบอกว่า มันไม่ได้แตกต่างกันหรอกน้อง ถึงเวลาแล้วจะรู้
คู่ไหนคู่นั้นเวลาบดคลึงกันชุดที่ใส่มันเลิกเปิดออกไปด้านข้าง ปล่อยหีปล่อยควยออกมาบดคลึงบดอัดกันแบบเต็มๆ..
บางคู่เพลงยังไม่จบก็แอบเอากันน้ำแตกไปก่อนก็มีเพราะอดไม่ไหว... ถ้าตกลงทำแล้วจะพาไปดูว่ามันเป็นยังไง
เพราะพูดไปก็ไม่เห็นภาพ...

พี่เขยบอกว่า..จริงๆแล้วโชว์ช่วงที่สองกับช่วงที่สามมันก็ไม่ได้แตกต่างกันเท่าไหร่
เพียงแต่ว่าช่วงที่สองจะไม่ถอดชุดที่ใส่ออกจากตัว และเปิดไฟสะท้อนแสงสลัวๆกับไฟกระพริบที่ส่องวูบวาบเห็นแค่วับๆ
แวมๆเท่านั้น.. ส่วนโชว์ช่วงที่สาม.. ที่พี่เขยกับพี่สาวและอีกคู่แสดงนั้น จะเปิดไฟสว่างจ้าทั้งเวที เห็นเอากันแบบจะๆตาไป
เลย... ผมหัวเราะฮาๆแล้วถามว่าพวกพี่ไม่อายกันมั่งเหรอ..? พี่สาวกับพี่เขยบอกยิ้มๆว่ารู้สึกอายแค่วันแรก..
พอวันที่สองที่สามมาก็ชิน ผมกับแฟนตกลงเลือกแสดงโชว์ในช่วงที่สอง เพราะถึงจะเปลือยเกือบหมดเหมือนกัน
แต่อย่างน้อยมันก็ยังมีอะไรหุ้มอยู่ แล้วถึงแม้จะถอดจะหลุดหมดยังไง ก็ยังเห็นแค่วับๆแวมๆเพราะไฟแค่สลัวๆไม่สว่างจ้า
เหมือนกับรอบที่สาม.. พี่สาวกับพี่เขยบอกว่า.. โชว์ในช่วงที่สองนี่.. จะมีคู่ของผมกับเพื่อนแสดงร่วมกันอีกสองคู่
แต่เป็นการโชว์ครั้งเดียวคือขึ้นไปแสดงพร้อมกันสามคู่เลย ใช้เวลาประมาณยี่สิบสามสิบนาทีในการโชว์แต่ละครั้ง
แต่บางครั้งอาจจะใช้เวลามากกว่าหรือน้อยกว่า ซึ่งก็แล้วแต่ว่าแขกหรือคนดูจะชอบจะให้ความสนใจแค่ไหน...
ถ้าหากแขกยังให้ความสนใจอยู่.. คู่ของผมและเพื่อนร่วมงานก็อาจจะยืดเวลาออกไปอีก

หลังจากที่ผมกับแฟนตกลงเลือกแสดงโชว์ในช่วงที่สองแล้ว พี่เขยกับพี่สาวก็บอกว่า ให้ขนของมาพักอยู่ด้วยกันเลย
เดี๋ยวตอนเย็นจะพาไปสมัครแล้วดูของจริง.. ส่วนชุดที่จะใส่ขึ้นแสดงโชว์บนเวที พรุ่งนี้จะพาไปซื้อแล้วหัดเต้นหัดโยกให้..
พี่เขยบอกว่าเรื่องแบบนี้ ขึ้นเวทีแค่ครั้งสองครั้งเดี๋ยวมันก็เป็นเอง ไม่ต้องหัดอะไรกันมากเพราะท่าเต้นท่าโยกมันมีไม่กี่ท่า
เอง อีกอย่างเวลาเต้นมันก็อิสระ ไม่จำเป็นต้องเต้นให้เข้ากลุ่ม เพียงแต่คอยรับคอยส่งให้เข้ากันก็ใช้ได้แล้ว...
พี่สาวกับพี่เขยผมเขาเก่ง.. บางคืนวิ่งรอกแสดงกันหลายที่ถ้ามีคนหรือบาร์อื่นติดต่อเข้ามา.. แต่ถ้าไม่มีก็แสดงประจำที่เดิม

หลังจากคุยกันเสร็จเรียบร้อย พี่สาวกับพี่เขยก็ชวนผมกับแฟนกลับไปขนของมาอยู่ด้วยกันเลย..
เพราะไม่อยากให้เสียเวลา ผมกับแฟนมองหน้ากันหัวเราะฮาๆ แล้วบอกว่าขอกลับไปนอนคิดอีกสักคืนไม่ได้เหรอ..?
พี่สาวกับพี่เขยบอกว่าถ้าจะทำก็ขนของมาเลย ตอนนี้บาร์เขากำลังขาดนักแสดงแบบนี้อยู่พอดี..
เพราะคู่เก่าเขาลาออกกลับไปอยู่บ้าน.. กลัวว่าเขาจะรับคู่อื่นเข้ามาซะก่อน.. ผมมองหน้าแฟนหัวเราะฮาๆถอนหายใจเฮือก..
นึกปลอบใจตัวเองว่าเอาว่ะ..ไหนๆก็ไหนๆแล้ว.. มันก็มันเสียวก็เสียวแถมยังได้เงินอีก..
พี่สาวกับพี่เขยพาผมกับแฟนออกมาหากินข้าว แล้วก็เลยไปขนของที่สมุทรปราการที่มีอยู่ไม่กี่ชิ้น
ซึ่งส่วนมากก็จะเป็นเสื้อผ้าย้ายมาอยู่ที่ห้องของเขาเลย

Reply #1 on: October 14, 2010, 01:00:18 pm
ตอนบ่ายๆหลังจากขนของจัดของเสร็จ พี่สาวกับพี่เขยบอกคืนนี้จะพาไปดูเขาแสดงโชว์ด้วย
ผมกับแฟนค่อนข้างตื่นเต้นกันอย่างสุดๆ ที่จะได้ห็นการแสดงโชว์ยั่วยวนและเอากันแบบจะๆคาตา
หัวใจงี้เต้นตุ๊บๆแทบจะกระเด็นออกมาจากหน้าอกเลย.... เพราะไม่เคยเห็นของจริงมาก่อน..
แล้วอีกอย่างจะได้เห็นพี่สาวกับพี่เขยเอากันแบบจะๆเต็มลูกกะตาอีกต่างหาก..?
หกโมงกว่าๆออกไปหากินข้าวเสร็จกลับเข้ามาอาบน้ำแล้วแต่งตัวออกไปกันเลย..

ไปถึงบาร์ที่พี่สาวกับพี่เขยแสดงโชว์เกือบๆสองทุ่ม แขกนี่เต็มแทบทุกโต๊ะลย...
ผมกับแฟนตื่นเต้นแทบก้าวขาเดินกันไม่ออก..เพราะไม่เคยเข้ามาสถานที่แบบนี้มาก่อน..
แล้วอีกอย่างบาร์มันดูหรูหรามาก พี่สาวกับพี่เขยถามยิ้มๆว่าจะกินกันเหล้ารึเปล่าเพราะเห็นผมกับแฟนทำหน้าตาตื่นๆ..
ผมบอกขำๆว่าไม่เอา..กระเดือกไม่ลง.. พี่สาวกับพี่เขยเลยพาผมกับแฟนเข้าไปพบผู้จัดการ
บอกว่าเป็นน้องชายน้องสะใภ้จะมาสมัครเต้นโชว์ด้วย ผู้จัดการบาร์มองผมกับแฟนยิ้มๆแล้วบอกว่า..
เกือบจะรับคู่อื่นเข้ามาซะแล้ว เพราะเมื่อกี้มีเข้ามาสมัครสองคู่.. แต่รูปร่างหน้าตาไม่ดีเท่าผมกับแฟน..
แล้วบอกพี่สาวกับพี่เขยว่าให้ช่วยเทรนเรื่องเต้นให้ด้วย..

หลังจากคุยรายเอียดกับผู้จัดการเสร็จ พี่สาวกับพี่เขยก็พาผมกับแฟนออกมานั่งคุยกันเล่นโต๊ะข้างๆเวทีเพื่อรอเวลา..
แล้วนาทีแห่งความระทึกอย่างสุดๆของผมกับแฟนก็มาถึง..เมื่อโชว์ช่วงแรกเริ่มต้นขึ้นในเวลาประมาณสามทุ่มกว่านิดหน่อย..
มีสาวๆสี่ห้าใส่ยกทรงใส่กางเกงในตัวจิ๋ว ปิดแต่หัวนมกับหอยเล็กหอยใหญ่ ออกมาส่ายสะโพกโยกย้ายเต้นรูดเสา
ตามจังหวะเสียงดนตรี.. สักพักสาวๆสี่ห้าคน..ก็ค่อยๆถอดยกทรงชิ้นบนเหวี่ยงทิ้งออกไป..แต่ข้างล่างไม่ถอด...
ผมงี้ควยแข็งโป๊กกระดกหงึกๆเลย มองคนโน้นทีคนนี้ทีกลืนน้ำลายลงคอเอื๊อกๆ เพราะแต่ละคนนมนี่สวยๆทั้งนั้น...
ส่วนหอยบางคนก็อูมมาก บางคนก็อูมน้อยแล้วสรีระสัดส่วนของร่างกาย...แต่รวมๆแล้วน่าเอาทุกคน..
ที่พี่สาวกับพี่เขยบอกว่าโชว์รอบนี้ผู้หญิงไม่ค่อยสวย..ผมแย้งใจขาดเลย..เพราะแต่ละคนนี้ทรวดทรงองค์เอวมันน่าฟัดจริงๆ..

พอถึงโชว์ช่วงที่สอง..ซึ่งเป็นช่วงที่ผมกับแฟนเลือกที่จะขึ้นแสดงโชว์ ผมกับแฟนตัวแข็งทื่อมองตาไม่พริบ.. ?
น้ำแทบแตกคากางเกงเลย.. ? พอไฟปิดลงพรึ๊บ.. เพราะนักแสดงสองคู่อายุน่าจะพอกับผมหรืออาจจะมากกว่านิดหน่อย..
ใส่กางเกงในแบบที่ปิดเฉพาะด้านหน้ามีสายผูกโยงไปข้างหลังปล่อยก้นเปลือยเปล่าทั้งหญิงทั้งชาย ออกมาเต้นโยกย้าย
ส่ายก้นบดคลึงกันมันมาก... ผู้ชายสองคนควยตั้งโด่ตุงผ้าผืนน้อยที่ปิดอยู่แทบจะไม่มิดออกมาแบบเห็นๆเลย..
บางจังหวะบางลีลาที่เขาแอ่นหน้าแอ่นหลังนี่.. เห็นลำควยขนาดใหญ่ที่ตั้งโด่กระดกหงึกๆอยู่ข้างใน
โผล่ออกมาจากด้านข้างของผ้าผืนน้อยแพลมๆ ขนสีดำนี่ไม่ต้องพูดถึง..ยุบยับเต็มไปหมดทั้งหน้าขาหน้าท้อง

ส่วนผู้หญิงสองคน หีทั้งอูมทั้งใหญ่นูนล้นหน้าขาออกมายังกับกระดองเต่า..? เศษผ้าผืนน้อยที่ปิดแทบจะไม่มิดไม่หุ้มด้วย
กันทั้งคู่ มองเห็นเนินหีอูมๆสองข้างสะท้อนแสงไฟขาวจั๊วะ.. ผมมองตาไม่กระพริบควยกระดกหงึกๆ...แล้วตอนที่เขาประกบ
คู่สลับคู่แสดงท่าทางเอากันนี่..มันเหมือนจริงๆมาก..? โดยเฉพาะท่าที่ผู้ชายยืนประกบอยู่ข้างหลัง สองมือลูบไล้หน้าอกหน้า
ท้อง...แล้วส่ายก้นกระดกอัดลำควยขนาดใหญ่ที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาเข้ากับร่องก้นนี่.. ทำเอาผมหัวใจผมเต้นตุ๊บๆน้ำเสียว
พุ่งปึ๊ดๆออกมาเลย.. แล้วผู้หญิงก็สุดยอด..ทำหน้าทำตาท่าทางได้อารมณ์มาก ยังกับเสียวสยิวสุดๆจริงๆ..
พอผู้ชายโยกย้ายส่ายก้นแอ่นอัดเข้าไป ก็คว้าจับก้นผู้ชายกำบีบส่ายสะโพกสะบัดก้นแอ่นอัดเข้าใส่ทันที
ราวกับว่าลำควยขนาดใหญ่ที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาทาบอัดอยู่ในร่องก้นนั่น.. เสียบมิดเข้าไปแล้วทั้งดุ้นยังไงยังงั้น...?
ผมงี้น้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆเพราะมันดูสมจริงๆมาก

แล้วที่เด็ดยิ่งกว่านั้นก็คือ..ตอนผู้ชายสองมือลูบไล้กุมกำนมอวบๆกับหีอูมๆบีบคลึงเบาๆ.. ก้นก็แอ่นอัดเข้าไปประกบ
แล้วกระดกเสยขึ้นลงช้าๆเนิบๆนี่สิ.. ทั้งขาทั้งก้นของผู้ชายนี่เกร็งยึกยักๆขึ้นเป็นก้อนไม่หยุด ?
ผู้หญิงนี่ผวาเฮือกๆ...สะบัดก้นกระดกอัดเข้าใส่อย่างเน้นๆเลย หน้าตาเธอนี่บอกเลยว่าเสียวจริงๆ...?
ถึงแม้บนเวทีค่อนข้างจะมืดสลัวมีเพียงแสงไฟสะท้อนสีขาวๆ กับไฟกระพริบวับๆแวมๆที่ส่องวูบวาบไปมา
แต่ผมกับแฟนนั่งอยู่ข้างๆเกือบๆติดขอบเวที ก็เลยเห็นค่อนข้างจะชัดเจน ดูๆแล้ว.. แบบนี้ถึงแม้จะไม่ถอดผ้าก็เหมือนถอด
อย่างที่พี่เขยกับพี่สาวบอกจริงๆ... เพราะบางครั้งที่พวกเขาบดอัดเบียดคลึงกัน.. ผ้าผืนน้อยด้านหน้าของผู้หญิงมันเปิดออก
จนเห็นหีอูมๆขาวๆสะท้อนแสงไฟขาวจั๊วะ..? หรือไม่ก็ลำควยขนาดใหญ่ของผู้ชายหลุดออกมาจากริมผ้าด้านข้างตั้งโด่
กระดกหงึกๆ.. หัวหยักบานๆขนาดใหญ่สะท้อนแสงไฟเป็นมันวาวอย่างเห็นๆ...แล้วบางครั้งนี่.. ผู้ชายแอ่นก้นทาบอัดลำควย
ขนาดใหญ่ที่กระดกหงึกๆ เข้าไปเสยรูดในร่องก้นร่องสองกลีบแคมแบบเนื้อๆเน้นๆโดยที่ไม่ได้ดึงผ้าผืนน้อยเข้าหุ้มเข้าปิด
อย่างเต็มๆเลย แล้วผู้หญิงก็แอ่นก้นแอ่นหีอูมๆอัดเข้าใส่โดยที่ไม่ได้หลบหรือขยับออก...

แต่ที่ทำเอาผมเสียวจนแข้งขาสั่นน้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกมาเป็นละลอกๆ ก็คือตอนที่เขาสลับคู่กันนี่เด็ดจริงๆ...
คือผู้ชายคนหนึ่งนอนหงายแล้วให้ผู้หญิงคู่ของอีกคนขึ้นนั่งยองๆคล่อม ส่ายก้นบดหีอูมๆในผ้าผืนน้อยคลึงกับลำควยขนาด
ใหญ่ที่ตุงผ้าน้อยขึ้นมาแบบเน้นๆ แล้วที่เด็ดสุดๆก็คือ... ทั้งผู้หญิงผู้ชายแหวกผ้าผืนน้อยออก.. บดคลึงหีอูมๆกับลำควย
อย่างเนื้อๆจนลำควยขนาดใหญ่ลื่นผลุ๊บ..หายเข้าไปอยู่ในร่องสองกลีบแคมเกือบทั้งลำอย่างเห็นๆ..?
แล้วสีหน้าท่าทางของพวกเขานี่บอกได้คำเดียวว่าสุดยอด..?

ส่วนอีกคู่ที่สลับกันก็สุดยอดจริงๆ...ผู้หญิงคุกเข่าโก้งโค้งหมอบฟุบกับพื้นเวที ให้ผู้ชายกระดกก้น
เสยอัดลำควยขนาดใหญ่ที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาเข้าใส่ร่องก้นช้าๆเนิบๆ... โดยเฉพราะตอนใกล้จบนี่..
ผมใจหายวาบๆ...น้ำเสียวพุ่งออกมาปึ๊ดๆเลย.? เพราะผู้ชายที่กระดกก้นสยอัดเข้าไปช้าไเน้นๆเนิบๆอยู่นั้น..
เหลือบตามองผู้หญิงสองมือจับก้นดึงไว้แล้วกระดกเสยอัดเข้าไปประกบปั๊บ..? ผู้หญิงผวาเฮือก...หวีดร้องแข่งกับเสียง
ดนตรีด้วยหน้าตาท่าทางที่เสียวสยิว สะบัดก้นส่ายกระดกอัดเข้าใส่หน้าขาผู้ชายปั๊บๆ..
ราวกับว่าว่าโดนลำควยขนาดใหญ่นั่นเสียบเข้าไปจริงๆ ทำเอาผมสะดุ้งโหยงๆใจเต้นตุ๊บๆน้ำเสียวพุ่งออกมาปึ๊ดๆ...
พยายามตะแคงหัวดูแต่ก็ไม่เห็นเพราะมุมมันไม่ให้ แขกนี่โห่ร้องปรบมือกันอย่างชอบใจ...บอกถอดเลยๆ.. เอาจริงๆเลย..?
แล้วก็เอาเงินมายื่นให้ไม่หยุด พี่สาวกับพี่เขยผมสะกิดบอกว่าให้ดูลีลาท่าทางเขา แล้วจำไว้เป็นตัวอย่างคร่าวๆ..
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะหัดให้.. ขึ้นเวทีไม่ครั้งเดี๋ยวก็เป็นเองแล้วก็ลุกออกไปเพื่อเตรียมตัวขึ้นแสดงต่อ....

ตอนที่จบการแสดงแล้วผู้หญิงกับผู้ชายขยับผละออกจากกันนี่... ผมใจเต้นตุ๊บๆเสียววาบๆแทบแข้งขาอ่อนแทบไม่
แรงกระดิก..? เพราะเห็นลำควยขนาดใหญ่ของผู้ชาย รูดออกมาจากร่องก้นง่ามขาขาวๆของผู้หญิง
ที่ฟุบหน้าหมอบคุกเข่าโก้งโค้งกับพื้นเวทีแบบจะๆเลย... ? ผมไม่แน่ใจว่ามันรูดออกมาจากร่องก้นง่ามขารึว่ารูเสียว..
เพราะมันมันไม่ให้อย่างที่บอก.. แต่ผมเห็นผู้หญิงทำปากจู๋หน้าตาเสียวๆแล้วแอ่นก้นตามเหมือนจะเสียดาย...
ผู้ชายผวาเฮือกๆเบาๆก้นเกร็งยึกยักๆ..มองผู้หญิงยิ้มๆก้มตัวลงคล่อมสองแขนยันพื้น
แล้วกระดกก้นอัดเข้าไปประกบเหมือนเดิมปั๊บ..?

ผู้หญิงสะดุ้งเฮือก..ซี๊ดปากครางอูยๆ..เหลือบตามองผู้ชายคู่ของตัวเอง
ที่นอนเหยียดยาวให้ผู้หญิงอีกคนนั่งคล่อมทับกลางลำตัวอยู่ กระดกก้นอัดเข้าใส่หน้าขาผู้ชายเบาๆยึกๆ...?
ผู้ชายผวาเฮือกๆ...ก้มลงไปกระซิบกระซาบแอ่นก้นอัดเข้าไปประกบไว้นิ่งๆก้นเกร็งยึกยักๆไม่หยุด..
แป๊บเดียวผู้ชายก็ขยับตัวถอยออก..ลำควยขนาดใหญ่รูดถอดออกมาจากร่องก้นง่ามขาขาวไตั้งโด่กระดกหงึกๆ..
เปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียวสะท้อนแสงไฟเป็นมันวาวทั้งดุ้น..? แล้วก่อนที่เขาจะดึงผ้าผืนน้อยเข้าหุ้ม..
ผมเห็นน้ำเสียวไม่รู้ใสหรือขุ่นเพราะไฟมันค่อนข้างจะสลัวและวูบๆวาบๆ
ปูดออกมาจากหัวหยักบานๆหยดลงบนพื้นเวทีเป็นยางยืด..?

Reply #2 on: October 14, 2010, 01:01:29 pm
แล้วอีกคู่ที่ผู้หญิงนั่งยองๆคล่อมบดคลึงหีอูมๆกับลำควยขนาดใหญ่พอกันก็ไม่ได้น้อยหน้า..
ตอนที่ผู้หญิงกำลังจะขยับตัวลุกออก ผมเห็นผู้ชายมองหน้าผู้หญิงที่กำลังจะขยับตัวลุกออกยิ้มๆ..
แล้วกระดกก้นแอ่นขึ้นตามเบาๆ.. ผู้หญิงถึงกับผวาเฮือกทำปากจู๋ หันไปมองผู้ชายคู่ของตัวเอง
ที่กำลังเดินลงจากเวทีกับผู้หญิงอีกคน แล้วทิ้งก้นกลับลงไปขยับส่ายบดคลึงเบาๆยึกยักๆ..?
ผมใจเต้นตุ๊บๆควยกระดกหงึกๆมองตาไม่พริบ.. นึกในใจว่าสองคู่นี้เขาเอากันจริงๆรึเปล่าหว่า...?
แล้วถ้าเอาจริง แล้วเอากันยังไง.. ก็ไม่ใช่คู่ของเขานี่..? ผมทั้งลุ้นทั้งเสียวและตื่นเต้นอย่างสุดๆ..
มองก้นผู้หญิงที่เกร็งยึกยักๆบดอัดบดคลึงอยู่กับหน้าขาของผู้ชายชนิดที่ไม่ให้คลาดสายตา
คอยดูเวลาที่ผู้หญิงขยับตัวลุกว่าเขาเอากันจริงๆหรือแค่ว่าทับไว้เฉยๆ.. จนลืมแฟนที่นั่งตัวแข็งทื่อ
มองตาไม่กระพริบเหมือนกันอยู่ข้างๆไปเลย.. แต่ในที่สุดผมก็ไม่เห็นอะไรสักอย่าง..?
นอกจากพวงไข่สองใบที่หดเป็นก้อนอัดติดอยู่กับร่องก้นขาวๆของผู้หญิง...
เพราะผู้ชายสอดสองแขนเข้าใต้ขาพับช้อนจับก้นผู้หญิงอุ้มลุกขึ้นแล้วเดินลงจากเวทีไปเลย..

พอถึงคิวพี่สาวกับพี่เขยผมขึ้นแสดงเอากันจริงๆ...ซึ่งเป็นไฮไลฟ์ของโชว์
(คืนนี้พี่สาวกับพี่เขยผมได้ขึ้นแสดงเป็นคู่แรก เพราะวันนี้แสดงทีละคู่) ผมน้ำแตกคากางเกงเลย..?
เพราะทั้งพี่สาวพี่เขยโชว์ลีลาโยกย้ายส่ายคลึงกันแบบมันหยดติ๋งๆ..
ลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยวิ่งเข้าออกรูเสียวพี่สาวเป็นมันแผล๊บ
พวงไข่หดเป็นก้อนขนาดใหญ่ไหวตัวขึ้นลงยวบยาบๆ... เห็นกันแบบจะๆ..เพราะเขาเปิดไฟสว่างจ้าทั้งเวที..... ?
ผมกับแฟนมองตาแทบจะหลุดออกมาจากเบ้า.. เพราะไม่เคยเห็นคนเอาจริงๆมาก่อน...

แล้วรู้สึกคนดูจะชอบพี่สาวผมมาก...เพราะพี่สาวผมขาวสวย และอวบอัด โดยเฉพาะนมอวบๆขาวๆขนาดใหญ่
ที่ตั้งเต้าล้อแสงไฟแสงนั่นมันน่าคาบดูดจริง.. แล้วหีพี่สาวผมก็สวยมาก...ทั้งใหญ่ทั้งอูมนูนเกลี้ยงเกลา
ไร้เส้นขนรกรุงรังแม้แต่เส้นเดียว.. โดยเฉพาะสองกลีบแคมอวบๆขาวๆ ที่คาบลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยไว้ทั้งดุ้นนั่น..
ขนาดผมเป็นน้องเห็นยังอยากกระโดดขึ้นไปกระดกก้นเสียบควยเข้าไปน้ำแตกใส่ให้รู้แล้วรู้รอด...
แขกบางคนที่เอาเงินมายื่นให้ แล้วก็ถือโอกาสขอจับนมพี่สาวผมที่กำลังกระดกก้นแอ่นขึ้นรับควยพี่เขยอย่างไม่เกรงใจ..
แต่พี่เขยผมก็ไม่ได้ว่าหรือโวยวายอะไร.. แถมยังเล่นกับแขกอีกต่างหาก... บางครั้งก็จับมือแขกไปจับนมหรือไม่ก็จับหัว
แขกกดลงไปใส่นมพี่สาวด้วย.. ซึ่งรู้สึกว่าแขกจะชอบมาก.. แขกฝรั่งบางคนถึงกับควักแบ๊งค์ดอลล่าร์ใบละร้อยใบละห้า
สิบออกมาให้เลย...

แล้วก็ไม่รู้ว่าพี่เขยกับพี่สาวตั้งใจจะโชว์ผมกับแฟนด้วยรึเปล่า..
เพราะตอนที่พี่เขยช้อนก้นพี่สาวที่สองแขนกอดคอสองขาเกาะเกี่ยวเอวอุ้มเดินโชว์ไปรอบๆเวที
พี่เขยมาหยุดกระดกก้นเสียบลำควยขนาดใหญ่เขารูเสียวพี่สาวอยู่ตรงหน้าผมกับแฟนค่อนข้างนาน..
เห็นปากรูเสียวสยิวแดงๆของพี่สาวขมิบตัวบีบรัดโคนลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยยวบๆอย่างจะๆ..ก้นขาวๆนี่เกร็งยึกยักๆ...
น้ำเสียวขาวๆขุ่นปูดทะลักเบียดโคนลำควยออกออกมาอาบพวงๆไข่ที่หดเป็นก้อนของพี่เขย หยดลงบนพื้นเป็นยางยืด..
ผมกับแฟนมองตาไม่กระพริบกลืนน้ำลายลงคอเอื๊อกๆ..ควยกระดกหงึกๆทั้งๆที่น้ำพึ่งแตกไปหยกๆโดยไม่ต้องแตะ...

ตอนที่พี่สาวกับพี่เขยผมน้ำแตกนี่.. แขกปรบมือโห่ร้องอย่างชอบใจจนกลบเสียงดนตรีไปสนิท ?
เพราะทั้งพี่สาวพี่เขยผมใส่กันเต็มเหนี่ยวแบบสะใจได้อารมณ์อย่างสุดๆ...ไม่ว่าสีหน้าหรือท่าทาง...
แถมยังแตกข้างในอีกต่างหาก... ตอนที่พี่เขยขยับลุกถอดลำควยขนาดใหญ่ออกมาจากหีอูมๆขาวๆของพี่สาว..
น้ำเสียวนี่ไหลออกจากหัวหยักบานขนาดใหญ่หยดลงบนพื้นเป็นยางยืด
แฟนผมงี้เกร็งไปทั้งตัวจับมือจับแขนผมกำบีบแน่นมองควยขนาดใหญ่ของพี่เขยที่กระดกหงึกๆตาไม่พริบ...
เพราะเธอไม่เคยเห็นแบบนี้มาก่อน... แล้วพี่สาวผมที่ลุกขึ้นยืน... น้ำเสียวขาวๆขุ่นๆ
ปูดทะลักออกมาจากสองกลีบแคมอวบๆ...ไหลอาบเยิ้มลงตามหน้าขาสะท้อนแสงไฟเป็นมันวาวยังกับนมข้นหวาน..?

หลังจากพี่สาวกับพี่เขยผมแสดงเสร็จ ถามผมกับแฟนว่าจะอยู่ดูอีกคู่ต่อหรือว่ากลับ..
เพราะคืนนั้นไม่มีงานออกไปโชว์ที่อื่นต่อ... แล้วอีกอย่างพรุ่งนี้ต้องพาผมกับแฟนไปซื้อชุดที่ใส่แสดงและฝึกหัดให้ด้วย
ผมบอกว่ากลับเลยเพราะตอนนั้นกำลังมีอารมณ์อย่างสุดๆ.. ตั้งใจว่ากลับไปจะใส่แฟนให้เต็มเหนี่ยวเลยเหมือนกัน...
แล้วคืนนั้นผมกับแฟนล่อกันน้ำแตกไปสองยกติดๆกัน ทั้งเสียวทั้งมันอย่างสุดๆ.. ข้างๆพี่สาวพี่เขยที่นอนนิ่งๆไม่ขยับ
เขยื้อนอยู่บนเตียงข้างๆ.. ผมไม่รู้ว่าพวกเขาหลับรึไม่หลับ..แต่ถึงจะหลับหรือไม่เอากับแฟนก็เอากันอยู่ดี
เพราะมันอดไม่ไหวจริง.. แต่ผมคิดว่าพวกเขาคงจะหลับเพราะเหนื่อยอ่อนมาจากการแสดงที่ยาวนานเกือบชั่วโมง..
พออาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จปิดไฟปุ๊บผมกับแฟนก็ใส่กันเลยทันทีอย่างไม่รีรอ
ปล่อยเสียงกระดกก้นอัดเข้าใส่กันปั๊บๆ กับเสียงซี๊ดปากร้องครวญครางอย่างเสียวสยิวออกมาเต็มที่โดยไม่มีอั้น..

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ตอนสายหลังตื่นนอนทำธุระกันเสร็จ รอจนถึงเวลาห้างเปิด...พี่สาวกับพี่เขยก็พาผมกับแฟนออกไปซื้อชุดที่จะใส่ขึ้นแสดง...
ผมกับแฟนเห็นแล้วยิ้มแทบไม่ออก.. เพราะมันน้อยนิดกระจิดริดจริงๆ.. แฟนผมนี่อายหน้าแดงเป็นลูกตำลึงสุกเลย
แต่เห็นจำนวนเงินที่พี่สาวกับพี่เขยหอบลงมาจากเวทีหลังแสดงเสร็จ.. มันก็ทำให้ผมกับแฟนไม่มีทางเลือก..
เพราะเมื่อคืนพี่สาวกับพี่เขยผมได้เงินมาตั้งสี่ห้าพัน โชว์ไม่ถึงชั่วโมงก็ได้เงินเกินกว่าครึ่งของเงินเดือนเก่าผมกับแฟนแล้ว..
รายได้ดีอย่างที่พวกเขาบอกกันจริงๆ..

แฟนผมมองชุดที่จะซื้อยิ้มๆอายๆหน้าแดงๆ... เพราะปกติขนาดกางเกงขาสั้นนอกจากใส่เวลานอนแล้ว
ผมก็แทบจะเคยเห็นเธอนุ่งเธอใส่ แต่เศษผ้าผืนเล็กๆที่เธอถืออยู่ในมือนี่.. มันปิดเฉพาะด้านหน้า
มีสายโยงไปผูกรวมกันไว้ข้างหลัง.. แก้มก้นว่างเปล่าโล่งโจ้งไม่มีอะไรปิดเหมือนกับที่เห็นบนเวทีเมื่อคืน..?
แล้วบางตัวก็แทบจะปิดเฉพาะส่วนสองกลีบแคมกับร่องเสียวเท่านั้น.. เหมือนกับว่าจงใจออกแบบมาเพื่อให้โชว์เนินหีอูมๆ
จริงๆ... ส่วนชิ้นข้างบนบางตัวก็ปิดเฉพาะหัวนม.. บางตัวก็ปิดลงไปครึ่งเต้า.. ไม่มีตัวไหนชิ้นไหนห่อหุ้มมิดทั้งสองเต้าสักตัว
เห็นเขาใส่แสดงกันบนเวทีไม่เท่าไหร่..ทั้งมันทั้งเสียวอย่างสุดๆ.. แต่พอมาเจอกับตัวเองทำเอาผมแฟนอึ้งทึ่งพูดอะไรไม่
ออกไปเลยเหมือนกัน.. แล้วของผมเองก็ไม่ได้แตกต่างจากของแฟนเท่าไหร่.. ถ้ามันแข็งโด่ขึ้นมานี่..
ไม่รู้ว่าผ้าผืนนิดเดียวแบบนี้จะห่อหุ้มหมดรึเปล่า..? เพราะควยผมกับควยพี่เขยก็มีขนาดใหญ่เกือบพอๆกัน
แต่ในที่สุดผมกับแฟนก็ต้องยอมเพราะมันไม่มีทางเลือกแล้วนี่..
หวังแต่เพียงว่ามันจะชินและเคย..อย่างที่พี่สาวกับพี่เขยบอก..?

แล้วชุดที่จะใส่ซ้อมใส่หัดเต้นกันที่ห้อง ทำเอาผมกับแฟนมองหน้ากันแล้วหัวเราะฮาๆจนน้ำหูน้ำตาไหล..
เสื้อกล้ามของแฟนโอเค..รับได้ไม่มีปัญหา.. แต่กางเกงนี่สิ..พี่สาวกับพี่เขยซื้อกางเกงรัดรูปขาสั้นจู๋ให้ผมกับแฟน
บอกว่ามันสะดวกเวลาหัด จะได้เห็นชัดเจนว่าโยกย้ายส่ายก้นส่ายสะโพกกันยังไง..
พี่สาวบอกอย่างค้อนๆขำๆว่า จะขึ้นเวทีโชว์มากกว่านี้อยู่แล้วจะอายอีก..? โอเค..ไม่อายก็ไม่อายว่ะ..?
หลังจากซื้อของเสร็จหากินข้าวเรียบร้อย.. พี่สาวกับพี่เขยพาผมกับแฟนเดินเล่นผ่อนคลายอารมณ์อยู่ในห้าง
จนบ่ายโมงกว่าๆเกือบบ่ายสองโมงก็ชวนกลับ บอกว่าจะหัดเต้นหัดโยกย้ายส่ายก้นแบบยั่วยวนให้...
ผมแค่ได้ยินพี่สาวกับพี่เขยบอกจะหัดให้.. ก็ใจเต้นสั่นตุ๊บๆไว้ล่วงหน้า..
ลำควยดีดพรวดๆขึ้นมาแข็งโป๊กกระดกหงึกๆทันทีเลย ซึ่งก็ไม่รู้ว่าทำไม..?
ส่วนแฟนผมมองผมยิ้มๆอายๆหน้าแดงๆหัวเราะคิกๆคักๆ... เพราะนี่เป็นครั้งแรกในชีวิตทั้งของผมและเธอ
ที่จะแสดงท่าทางยั่วยวนเอากันให้คนอื่นดู

กลับมาถึงห้องนั่งพักพูดคุยทำความเข้าใจกันอยู่สักครู่ พี่สาวกับพี่เขยก็บอกให้ผมกับแฟนเปลี่ยนใส่เสื้อผ้า...
ส่วนพี่สาวกับพี่เขยผมก็เปลี่ยนเหมือนกัน ผมกับแฟนมองหน้ากันหัวเราะฮาๆ...กลัวก็กลัวตื่นเต้นก็ตื่นเต้น...
พี่สาวกับพี่เขยถือเสื้อผ้าเดินหายเข้าไปในห้องน้ำแป๊บเดียว ก็ใส่เสื้อกล้ามกางเกงขาสั้นจู๋รัดรูปกลับออกมา..
ทั้งนมทั้งหีพี่สาวผมนี่อูมนูนล้นหน้าอกหน้าขาออกมาเป็นก้อนๆอย่างเห็นๆเลย.. ควยผมที่กำลังจะอ่อนตัวลงดีดพรวดๆขึ้น
มากระดกหงึกๆอีกครั้งทันที.. เพราะหีพี่สาวผมทั้งใหญ่ทั้งอูมน่าเอาจริงๆ เห็นร่องสองกลีบแคมอวบๆอยู่ข้างในลางๆ..
ส่วนพี่เขยนุ่งกางเกงขาสั้นจู๋ตัวเดียวเสื้อไม่ใส่ เป้าตุงออกมาเป็นก้อนเท่ากำปั้น.. เห็นพวงไข่สองใบและลำควยอ่อนๆขนาด
ใหญ่ขดตัวงออยู่ข้างในลางๆ...? แฟนผมเหลือบตามองแว๊บๆยิ้มๆอายๆหน้าแดงๆ.. เพราะนี่เป็นครั้งแรกที่เธอเห็นเป้า
กางเกงผู้ชายอื่นนอกจากผม ที่ตุงเป็นก้อนออกมาอย่างจะๆอยู่ตรงหน้ากลางวันแสกๆแบบนี้...
ผมไม่รู้ว่าเธอยังจำภาพลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยที่เสียบอยู่ในหีอูมๆขาวๆของพี่สาวทั้งดุ้นเมื่อคืนได้รึเปล่า..?

ผมสะกิดแฟนลุกไปเปลี่ยนเสื้อผ้าในห้องน้ำอย่างขำๆ...แฟนผมเหลือบตามองพี่สาวกับพี่เขยหัวเราะคิกๆคักๆ
อย่างอายๆหน้าแดง... พี่สาวกับพี่เขยผมบอกว่าไม่ต้องอาย.. มันจะโด่จะตุงอูมนูนออกมายังไงก็ช่างมัน..
มันเป็นเรื่องของธรรมชาติ.. คิดซะว่าทำเพื่อนเงิน... ใหม่ๆก็แบบนี้แหละ.. เดี๋ยวอีกหน่อยก็ชินไปเอง..
แล้วเวลาซ้อมถ้าหากเบียดอัดสัมผัส หรือโดนจับโดนกำก็ไม่ต้องตกใจ..
ปล่อยอารมณ์คล้อยตามไปอย่างสบายๆเลยจะได้เนียน ยิ่งแสดงดีทำดีเท่าไหร่แขกก็ยิ่งชอบ..
นั่นหมายถึงเงินที่เราจะได้ในแต่ละคืนด้วย พี่สาวผมบอกยิ้มๆอีกว่า กางเกงในไม่ต้องใส่ก็ได้
เพราะตอนขึ้นเวทีมันโป๊กว่านี้อยู่แล้ว..ฝึกซ้อมกันไปน้ำเสียวซึมเยิ้มออกมาจะเปื้อนเปล่าๆ..?

Reply #3 on: October 14, 2010, 01:02:30 pm
ผมกับแฟนถอนหายใจเฮือกแล้วหัวเราะฮาๆพร้อมกัน.. เอาว่ะ.. ไหนๆก็ไหนแล้ว มาถึงขั้นนี้อะไรซื้อมาหมดแล้ว..
จะถอนตัวก็เกรงใจพี่สาวกับพี่เขย เขาอุตส่าห์หวังดีแถมยังออกเงินซื้อชุดให้อีกหมดไปตั้งหลายพัน...
อีกอย่างเห็นเงินที่พี่เขยกับพี่สาวเขาได้แล้ว.. ถึงแม้มันจะไม่กลบลบความเขินอายให้หายไปได้...
แต่มันก็พอที่จะทำให้ผมกับแฟนหน้าหนาขึ้นพอสมควร.. ผมกับแฟนลุกไปเปลี่ยนเสื้อหัวเราะกันฮาๆอยู่ในห้องน้ำ
เพราะกางเกงขาสั้นนี่มันสั้นจู๋และพอดีตัวจริงๆ ควยผมงี้ตั้งโด่ตุงออกมายังกับนุ่งแต่กางเกงในตัวเดียวยังไงยังงั้น..
ส่วนแฟนผมหีนี่อูมนูนล้นหน้าขาออกมาเป็นกระดองเต่าอย่างเห็นๆ เพราะไม่ได้ใส่กางเกงในด้วยกันทั้งคู่..
แต่ทั้งๆที่ตื่นเต้นอย่างสุดๆ..ควยผมกลับตั้งโด่กระดกหงึกๆเสียววูบๆวาบๆไม่หยุด...
ผมกับแฟนมองหน้าขากันและกันที่ตุงนูนอูมออกมา แล้วถอนหายใจเฮือกพร้อมกันอย่างขำๆ
ก่อนที่จะชวนกันกลับออกมาข้างนอกอย่างอายๆ..

พี่สาวกับพี่เขยมองเป้ากางเกงผมที่ตุงออกมาหัวเราะฮาๆ...บอกว่ายังไม่ขึ้นเวทีเลยก็โด่แล้ว...
ผมพูดอย่างอายๆว่าก็ทั้งของแฟนของพี่สาวอูมนูนออกมาแบบนั้นไม่โด่ได้ยังไง..? ..
แฟนผมหน้าแดงอายกระมิดกระเมี้ยน เอามือปิดหน้าขาปิดปิดหีอูมๆที่โหนกนูนล้นหน้าขาออกมาแทบไม่มิด
เหลือบตามองพี่เขยกับพี่สาวยิ้มเจื่อนๆก้าวขาเดินแทบไม่เป็นจังหวะ..
พี่เขยมองเนินหีอูมๆของแฟนผมที่อูมนูนล้นหน้าขาออกมายิ้มๆ
แล้วพูดเล่นๆว่าหีแฟนผมใหญ่อูมนูนน่าเอาพอๆกับหีของพี่สาว
แต่ไม่รู้ว่าจะเอามันเหมือนกันรึเปล่าเพราะหีพี่สาวเอามันมาก..
ผมกับแฟนเอามือปิดเป้ากางเกงหัวเราะฮาๆอายๆกันอย่างสุดๆ...

พี่สาวบอกยิ้มๆว่าไม่ต้องอาย.. พี่น้องกันอายอะไรและบอกว่าเห็นกันมาจนชินแล้ว
มันจะโด่จะโผล่ตุงออกมายังไงก็ปล่อยมัน..เพราะนั่นคือสิ่งที่แขกต้องการเห็น
แล้วที่พี่เขยพูดก็เพื่อให้ผมกับแฟนปรับอารมณ์ปรับความรู้สึกให้คุ้นเคยขึ้น.. เดี๋ยวอีกหน่อยขึ้นเวทีพอเริ่มชินเริ่มมัน
เผลอๆก็จะแอบเอากันน้ำแตกจริงๆเหมือนหลายๆคู่เพราะอดไม่ไหว.. เพียงแต่ว่าแขกไม่เห็นเท่านั้น...
เพราะบนเวทีต่อหน้าคนเยอะๆนั้นมันเร้าใจมาก... พี่สาวกับพี่เขยผมบอกว่า... ตอนที่เอากันอยู่บนเวทีนั้นทั้งเสียวทั้งมัน
อย่างสุดๆ เพราะมันมีอารมณ์กว่าเอากันอยู่ในห้อง ก็เลยใส่กันเต็มที่เต็มเหนี่ยวแบบไม่ยั้ง.
.บางครั้งบางคืนน้ำแตกถึงสองสามครั้งก็มี... กลับมาถึงห้องก็พักผ่อนอย่างเดียว..

พี่เขยเหลือบตามองหีอูมๆของแฟนผม ที่ฝ่ามือปิดแทบไม่มิดยิ้มๆ...แล้วบอกให้ผมเข้าไปประกบด้านหลัง
ลูบไล้หน้าอกหน้าท้องและนมของเธอ... พร้อมกับส่ายก้นคลึงลำควยที่ตุงกางเกงออกมากับร่องก้นเป็นการอุ่นเครื่อง
สร้างความคุ้นเคยให้หายตื่นเต้นก่อน...น้ำเสียวจะซึมจะเยิ้มจะเปื้อนออกมายังไงก็ปล่อยมัน ไม่ต้องสนใจทำไปเรื่อยๆ..
เล่นให้มันให้เสียวไปเลย... ใหม่ๆก็แบบนี้แหละ.. ส่วนรายละเอียดการโยกย้ายส่ายยั่วยวนนั้นเดี๋ยวจะบอกอีกที..
ตอนนี้สร้างความคุ้นเคยต่อหน้าคนอื่นกันก่อน

ผมขยับเข้าไปประกบกอดแฟน ส่ายก้นคลึงลำควายกับก้นของเธอไปมาเบาๆ สองมือก็ลูบไล้หน้าอกหน้าท้องและนมของ
เธอเงอะๆงะๆควยกระดกหงึกๆอย่างขำๆเสียวๆ ตามคำแนะนำของพี่เขยกับพี่สาวที่นั่งดูนั่งบอกอยู่บนเตียงยิ้มๆ..
แรกๆแฟนผมก็ร้องอ๊ะๆอุ๊ยๆหน้าแดงๆหัวเราะคิกๆคักๆ ขยับตัวหลบแอ่นก้นหนีจับมือผมไว้อย่างเดียมๆอายๆตัวเกร็งๆ...
พี่สาวผมเลยขู่เล่นๆขำๆว่า.. สงสัยคงต้องให้เอากันให้ดูก่อนถึงจะหายเกร็งหายตื่นเต้น...?
กว่าที่แฟนผมจะเข้าร่องเข้ารอยโยกย้ายส่ายสะโพกแอ่นอัดเข้าสู้อย่างที่พี่เขยพี่สาวบอก.....
ผมเสียววาบๆจี๊ดๆควยกระดกหงึกๆ..น้ำแทบแตกคากางเกง.. พอได้ที่เครื่องเริ่มร้อน.. ความเขินอายเริ่มจางหายไป..
ผมกับแฟนก็เริ่มโยกย้ายส่ายก้นอัดเข้าใส่กันอย่างมัน ทั้งข้างหน้าและข้างหลังต่อหน้าพี่สาวกับพี่เขย
ที่นั่งดูยิ้มๆอยู่แบบไร้ความเขินอายๆ... โดยเฉพาะแฟนผม...ไม่น่าเชื่อว่าจากคนที่ดูเงียบๆนิ่งๆขรึมๆมาตลอด
จะส่ายก้นแอ่นหีอูมๆเข้ามาบดอัดกับลำควยในแบบชนิดที่ผมคาดไม่ถึง..?

ผมทั้งเสียวทั้งตื่นเต้นอย่างสุดๆ.. ควยที่บดอัดบดคลึงอยู่กับร่องก้น กับหีอูมๆนิ่มๆแข็งๆของแฟนกระดกหงึกๆตลอดเวลา
น้ำเสียวนี่เดี๋ยวก็ซึมเดี๋ยวก็ปูดออกมาอย่างเสียวสยิวไม่หยุด..จนชื้นไปทั่วทั้งเป้าด้านหน้า แล้วแฟนผมเองก็ดูเธอค่อนข้างจะ
มีอารมณ์อย่างสุดๆด้วยเหมือนกัน เพราะจังหวะไหนที่ได้เด้งได้แอ่นหีอูมๆอัดเข้ามาบดคลึงกับลำควยผม..
เธอจะกระดกอัดเข้ามาใส่แบบเน้นๆด้วยหน้าตาท่าทางที่บอกว่าเสียวสยิว เนินหีอูมๆของเธอนี่เต้นกระทบกับลำควยผมตุ๊บๆ
อย่างแรงเลย แล้วแค่แป๊บเดียวเอง..ทั้งเป้ากางเกงผมและเป้ากางเกงแฟนเปียกชื้นด้วยน้ำเสียวที่ซึมออกมาเป็นวงกว้าง
ทั่วด้านหน้าอย่างเห็นๆ..

แล้วตอนที่แฟนผมขึ้นคล่อมส่ายก้นโยกบดหีอูมๆกับลำควยผมนี่ .. หน้าตาเธอได้อารมณ์มาก..
ยังกับว่าควยผมเสียบเข้าไปอยู่ในรูเสียวเธอแล้วทั้งดุ้นยังไงยังงั้น ผมงี้เสียวจนเกร็งไปทั้งตัวอย่างที่ไม่เคยเสียวมาก่อน
น้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกจากปลายลำควยตลอดเวลา ถ้าหากพี่เขยกับพี่สาวไม่บอกให้หยุดก่อน.. รับรองว่าผมน้ำแตกแน่ๆ...
แฟนผมทิ้งตัวลงนั่งทับลำควยๆหอบหายใจเฮือกๆ... หัวเราะฮาๆอย่างเหนื่อยอ่อน... หน้าของเธอนี่แดงกล่ำยังกับเธอน้ำแตก
ไปแล้วเรียบร้อย..? เป้ากางเกงผมกับเป้ากางเกงเธอที่กดทับอัดกันอยู่นี่เปียกชื้นลื่นปรู๊ดๆด้วยกันทั้งคู่เลย..
หีอูมของเธอที่กดทับอยู่กับลำควยที่กระดกหงึกๆของผม เต้นตุ๊บๆอย่างแรงจนผมรู้สึกเสียววาบๆขึ้นทั้งตัวไม่หยุด...

พี่สาวกับพี่เขยบอกให้ผมกับแฟนพักสักครู่... แล้วจะหัดวิธีโยกย้ายส่ายสะโพกให้.. โดยพี่สาวกับพี่เขยจะทำให้ดู
แล้วให้ผมกับแฟนทำตามไปเรื่อยๆ.. พี่สาวผมบอกว่า.. เดี๋ยวคืนนี้พี่สาวกับพี่เขยจะขึ้นไปเต้นโชว์เป็นเพื่อนด้วย
จะได้ไม่ประหม่าหรือตื่นเต้นเกินไป... อีกอย่างขึ้นเวทีครั้งแรกแบบนี้...เวลาสลับคู่กันแฟนผมยังไม่เคยไม่รู้เทคนิคการหลบ
กลัวว่าแฟนผมจะโดนคนอื่นเอาจริงๆ.. พี่สาวบอกอีกว่า หลังจากหัดซ้อมกันเสร็จแล้ว มาลองซ้อมลองเต้นเหมือนขึ้นเวทีกัน
จริงๆอีกที... โดยให้ผมกับแฟนใส่แต่กางเกงในกับยกทรงมันจะได้สมจริง.. อีกอย่างจะได้เป็นการทดสอบด้วยว่าผมกับ
แฟนพร้อมแค่ไหน... เพราะกลัวว่าถึงเวลามา.. ผมกับแฟนจะปอดแหกทำให้งานของเขากร่อย.. พี่สาวกับพี่เขยจะโดนเจ้า
ของตำหนิเอาได้

พอได้ยินพี่สาวกับพี่เขยผมบอกให้ใส่แต่ชุดชั้นในหัดซ้อมกัน.. แฟนผมก็อิดๆออดๆนิดหน่อย
เธอบอกว่ารู้สึกอายๆเพราะไม่เคยโป๊เปลือยขนาดนี้มาก่อน พี่สาวกับพี่เขยผมบอกว่า.. ไม่ต้องอายเพราะเวลามันขึ้นเวที
จริงๆมันก็โป๊กว่านี้อยู่แล้วจะอายทำไม และหากแค่นี้ทำไม่ได้จะไปขึ้นเวทีแสดงโชว์ได้ยังไง..เพราะเห็นๆอยู่ว่าชุดที่จะใส่
ขึ้นไปโชว์มันน้อยนิดกระจิดริดแค่ไหน.. อีกอย่างถ้าซ้อมเหมือนจริงกันได้.. ผมกับแฟนก็จะได้คุ้นเคย ลดความเก้อเขินหรือ
ความตื่นเต้นลงไปได้ในบางส่วนด้วย..

พี่เขยบอกว่า บนเวทีแสดงมันจะมีสลับคู่กับคนอื่นด้วย ที่ให้ซ้อมเหมือนจริง ก็เพื่อเป็นฝึกในเรื่องของการควบคุมอารมณ์
ควบคุมสถานการณ์ไม่ให้ตื่นเต้นหรือตกใจ เวลาที่เราโดนคนอื่นสัมผัส หรือคนอื่นมาสัมผัสเรา... อีกอย่างเวลามีอะไร
โผล่ออกมาไม่หีหรือนม.. หรือถ้าหากโดนจับโดนบีบก็ไม่ต้องตกใจหรือโวยวาย.. เพราะมันเป็นเรื่องปกติธรรมดาของงาน
แสดงโชว์แบบนี้ ถ้าเขาสัมผัสหรือเราสัมผัสกับเขา.. ก็ปล่อยตัวปล่อยใจทำอารมณ์ให้คล้อยตามไปเลย หลบได้ก็หลบ..
หลบไม่ได้ก็ใช้เทคนิคการโยกตัวเข้าช่วย ไม่ต้องแสดงอาการตกใจหรือเขินอายออก.. รู้สึกยังไงก็แสดงออกอย่างนั้น..
ไม่ว่าจะเสียวหรือคราง.. ปล่อยออกไปให้เต็มที่ เพราะนี่คืองาน คือสิ่งที่แขกต้องการเห็น.. หากใส่เสื้อผ้ามิดชิดขึ้นไปแร้ง
เต้นกาโชว์.. ก็คงไม่มีใครหน้ามืดเสียเงินค่าตั๋วแพงๆเข้ามาดู.. เพราะฉะนั้น.. ไม่ว่าอะไรจะเกิดก็ปล่อยมันเลยตามเลยไป...
คิดซะว่าเราทำเพื่อเงิน.. เดี๋ยวตอนซ้อมเหมือนจริงๆ.. พี่เขยกับพี่สาวก็จะใส่แต่ชุดชั้นในช่วยซ้อมให้ด้วยเหมือนกัน
โดยที่พี่เขยกับพี่สาวจะสลับสับเปลี่ยนประกบคู่ผมกับแฟน ทำเหมือนที่จะแสดงโชว์กันบนเวทีจริงๆ..

แฟนผมยิ้มๆอายพูดอ่อยๆว่าขอกินเหล้าย้อมใจได้รึเปล่า..? พี่สาวผมหัวเราะฮาๆแล้วบอกว่าไม่ได้
เพราะเย็นนี้ต้องขึ้นโชว์แล้ว ใหม่ๆไม่เคยแบบนี้กินเหล้าเข้าไป เดี๋ยวพอเหล้าสร่างจะทำให้เพลียไม่มีแรง..
แล้วมันจะทำให้รู้สึกเนือยๆล้าๆ..เวลาโชว์มันก็จะดูจืดชืดไร้อารมณ์ พี่เขยหันไปถามพี่สาวยิ้มๆว่าทำไมไม่ให้น้องเขากินยา
แก้อายเลย.. พี่สาวบอกว่าเดี๋ยวอีกสักพักค่อยให้กิน มันจะได้ออกฤทธิ์ต่อเนื่องไปถึงเวลาที่ขึ้นโชว์ เพราะถ้ากินตอนนี้เดี๋ยว
ยาจะหมดฤทธิ์ซะก่อน

Offline ของตาย

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #4 on: October 31, 2010, 02:27:27 am
 (19; (19; (007;

Offline supasi3

• *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #5 on: December 04, 2010, 09:50:37 pm
น่าจะมีภาค สองนะคับ

Offline itunk

• Hero Member
Reply #6 on: December 16, 2010, 06:24:20 pm
รอภาคต่อไปอยู่ครับ (23;

Offline budzob

• Jr. Member
  • **
Reply #7 on: December 19, 2010, 11:41:29 pm
จะมีต่อไหมครับ อยากอ่านต่อมากๆ  (011;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #8 on: January 14, 2011, 10:37:26 am
thank you

Offline joy222009

• Hero Member
Reply #9 on: January 25, 2011, 11:28:53 pm
(2; (2;จบแล้วเหรอ กำลังมันเชียว

Offline Mizzz

• Jr. Member
  • **
    • Email
Reply #10 on: January 26, 2011, 01:54:42 am
ขอบคุงค๊าฟฟฟ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #11 on: May 26, 2011, 11:59:32 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007;