close buttonclose buttonclose button
น้องพลอย สำโรง คาร์ปารค์ ดูดหมดลงคอ + ด๊อกกี้ อีก 1 ดอก

น้องพลอย สำโรง คาร์ปารค์ ดูดหมดลงคอ + ด๊อกกี้ อีก 1 ดอก

เรื่องเสียว · 17865

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ได้ให้ลายเเทงมาเมื่อวันก่อน จากเวปเพื่อนบ้าน เมื่อได้เเล้วก็โทรหาน้องพลอยทันทีตอน 4 ทุ่ม น้องบอกว่าอยู่บ้านเพื่อนเเถวบางใหญ่ เป็นพรุ่งนี้เเล้วกันได้มั๊ยพี่ โอเคน้องพรุ่งนี้เจอกัน นัดเวลาเรียบร้อยตอนเที่ยง เเต่เเล้วตอนเช้าวันนี้น้องพลอยโทรบอกว่าเดี๋ยวหนูนั่งรถไปหาเพื่อนก่อนนะขอ ทำธุระก่อน เเล้วตอนเที่ยงเจอกัน ประมาณ 11.00 น. น้องโทรบอกว่าเสร็จธุระเเล้วกำลังนั่งเเท็กซี่ไปหานะ จะให้หนูไปเจอตรงไหนของฝั่งธน ผมเลยบอกเเท็กซี่ให้มาจอดที่ปั๊มบางจาก ตรงสถานีรถไฟฟ้ากรุงธน น้องพลอยมาถึงตรงเวลามาก ผมขับรถออกจากที่ทำงานมารับทันที น้องมาในเสื้อสายเดี่ยวสีเเดง กางเกงขาสั้น ( กางเกงนอน ) ขึ้นรถได้ก็ปลามหมึกนิดหน่อย ช่วงติดไฟเเดง น้องยอมให้จับปลาด้วย ผมก็เอากล้อง โซนี่ W30 มาจับปลาไปหลายภาพ เขี่ยไฟหน้าเล่นน้องพลอยบอกว่าเสียวหัวนมเเข็งหมดเเล้ว ผมก็ก้มลงไปดูด + ขบนิดหน่อย ( โชคดีที่ฟิลม์รถมืดมาก ) ระหว่างขับไป รร.กรีนอินท์ ก็นัวเนียจับน้องพลอยลงมาบ๊วบน้องชายก่อน ผมก็เปิดกางเกงน้องพลอยก็เริ่มบรรเลงเพลงลิ้น ใช้ได้เลยครับ กับเด็กอายุ 17 ลิ้นไว ดูดหนัก ขึ้นสุดลงสุด จนผมไม่ไหวจะเเตกอยู่เเล้วน้องพลอยก็บอกให้ปล่อยมาเลยหนูจะกินน้ำพี่ ( ได้ยินอะไรไม่ผิดใช่มั๊ย ) ผมก็บอกว่าเดี๋ยวพี่จอดข้างทางก่อนนะ ผมก็จอดริมถนนราชพฤษเลยครับ ปลดกางเกงลง ลุยเลยครับน้องพลอย น้องพลอยถามว่าน้ำไม่ออกมากี่วันเเล้ว ผมบอกว่าประมาณ 3 วัน ทำไมเหรอ ยังงี้น้ำพี่เยอะเเน่ๆหนูชอบ สิ้นเสียงน้องพลอยก็เดินเครื่องเต็มที่ ผมก็จับปลาระหว่างน้องพลอยกำลังเข้าเบรคตลอด
สักพักผมบอกจะเเตกเเล้วน้องพลอยก็เร่งเต็มตีน เเตกกระจายครับ 3-4 กระตุก ดูดจนหมดหลอด เเล้วก็ลงคอไปหมดเลย( เอาจริงเหรอว่ะเนี่ย )
อืม...น้ำ พี่เยอะจริงๆนะ หวานๆ ขอบอกว่าน้องพลอยเก็บหมดครับไม่มีหกลงไข่ หรือกางเกงในผม ขับรถไปกลับรถใต้สะพาน เเล้วเข้ากรีนอินท์ จ่ายค่าห้องก็อาบน้ำล้างตัว ทั้งคู่ น้องพลอยให้จับปลาตลอด จนน้องชายผมมันเเข็งเต็มที่น้องก็เริ่มโชว์เพลงลิ้นอีกเเล้ว สักพักพี่เอาหนูเหอะอยากโดน***เเล้ว ใส่ถุงยางน้องพลอยขอเบสิคก่อน จัดไปครับ น้องพลอยร้องลั่นห้อง เเถมบอกว่าพี่เอามันดีจริงๆ ไม่นานน้องพลอยขอขึ้นเอง เลยจัด WOT ไปเต็มๆ ขย่มผมไม่เลี้ยงเลย น้องพลอยเสร็จนำไปก่อนเเล้ว คลึงอยู่นานผมพลิกเป็นท่าหมา ใส่เต็มที่ ทั้งตีก้น บีบไฟหน้าน้องพลอยร้องดังมาก จะเสร็จอีกเเล้วพี่ ผมก็เร่งเครื่องเเตกตามสูตร ยกที่ 2
ล้างตัวใส่เสื้อผ้า คุยไปเเต่งตัวไป น้องบอกพี่โชคดีมากปกติหนูจะกลับระยองเเล้ว อีกอย่างลูกค้าหนูก็เยอะ เจอตัวยากเหมือนกัน จ่ายเงิน 1500 บาท น้องพลอยบอกหนูลดให้ปกติหนูเรียก 2000 บาท เเต่เห็นพี่น่ารักดี เเถมเอามันส์อีก ค่าเเท็กซี่นั่งมาหนูไม่คิดเเล้วกัน 160 บาท ผมก็ขับรถมาส่งน้องเพลอยเถวสาทร ขึ้นเเท็กซี่กลับสำโรง ก่อนลงจากรถยังเปิดนมให้ผมดูดก่อนจากอีก แล้วก็มาดูดปากผมอีก 1 ชุด บอกว่าไว้เจอกันอีกนะหนูติดใจพี่มากเลย โอเคครับ เสาร์หน้าพี่ไปธุระเเถวซอยลาซาลจะโทรหา
สรุป ค่าใช้จ่าย
1500 + 290
น้องพลอย + ค่าห้อง
งานดีมากครับ ตามที่เพื่อนๆไปพบมา ประทับใจครับ น้องขี้เล่น พูดจาดี ไม่เร่ง เต็มที่ได้หมด
หน้าตา 7 ได้เด็ก + สดครับ อายุ 17 ปี ( ไอคุกๆๆๆ)
นม 8 เล็กเเต่เเน่น 32
ผิว 6 คล้ำมีรอยสัก
GF 10

* ปล. อยากรู้จักน้องเขา อยู่ตรง Banner Sl ข้างบนหาเองนะครับ

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !

Offline moosachi

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • Email
หน้าสนดีครับมีเบอร์น้องเขาไหมครับ