close buttonclose buttonclose button
ลักหลับอาผมเอง

ลักหลับอาผมเอง

เรื่องเสียว · 67714

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 23, 2010, 10:33:41 am

สวัสดีครับ ผมชื่อเนส อายุ22ปี เรียนจบก้อมีงานทำแถวบ้าน แต่ด้วยพิษเศรฐกิจจึงทำหั้ยโดนเลิกจ้างกลุ้มใจอยู่เดือนกว่า ทางบ้านเลยหั้ยลองมาหางานทำใน กทม ดู ผมก้อตกลงมา(แบบไม่มีทางเลือก) ก้อมาอาศัยอยู่กับอาผู้หญิงซึ่งเป็นน้องสาวแท้ๆของพ่อผม อาผมอายุ43แล้ว แต่ด้วยความที่อาทำงานห้างมาตลอดจึงทำหั้ยไม่ดูแก่เหมือนอายุเลย ตอนแรกก้อไม่ได้คิดอะไรเลยจริงๆ จนผมกลับมาเอาคอมพิวเตอร์ที่บ้านมา พร้อมกับติดอินเตอร์เน็ต ก้อเล่นไปเรื่อยๆจนมาพบเวปนึงมีเรื่องราวของคนในครอบครัว ตอนแรกที่ดูชื่อคิดไปว่าทำไปได้ยังไง แต่ก้ออยากรู้เลยลองเปิดไปอ่านดู ปรากฏว่ากลับมีอารมณ์สูงมากมายไม่เคยเป็นมาก่อน จึงเริ่มคิดกับอานิดๆ เริ่มจากการเจาะรูหาที่แอบดูอาอาบน้ำหั้ยได้ ผมรอจนอากลับมาจากทำงานก้อประมาณสี่ทุ่มรอด้วยใจที่มันระทึก อากลับมาก้อเตรียมอาบน้ำเข้าแผนผมเลยครับเพราะผมเซทมุมแอบดูไว้เนียนมาก อาก้อเข้าห้องน้ำผมก้อเข้าที่ของผมทันที ออๆลืมบอกผมแม้จะอายุ22ปีแล้วก้อตาม ยังไม่เคยเห็นของผู้หญิงจริงๆซักทีเนื่องจากเป็นคนเรียบร้อยมาโดยตลอด อาค่อยๆถอดเสื้อออก ทีละชิ้น ทีละชิ้น อาเป็นคนขาวมากแกเคยมีแฟนครับแต่ก้อเลิกลากันไปเกือบสิบปีแล้ว สิ่งที่ผมเห็นเป็นอย่างแรกครับคือนม นมอาสวยมากๆครับขาวมาก หัวนมสีน้ำตาลอ่อนๆ(ไม่น่าเชื่อ) หัวนิดเดียวเอง ผมงี้แข็งเลยมีอารมณ์สุดๆ ตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก จนอาเริ่มถอดกระโปรงออกมา เหลือกางเกงในสีดำ ซึ่งมันตัดกับผิวแกมากๆ ผมเห็นว่ามันโหนกออกมามากเหลือเกิน กลืนน้ำลายด้วยความลุ้นพออาถอดกางเกงในออก สิ่งที่ผมเห็นก้อคือโคกหีของอาที่มันโหนกมากๆ ขนก้อมีอยู่พอประมาณไม่หนามาก น่าเย็ดสุดๆผมดูอาอาบน้ำไปก้อเอามือกำควยรูดไปด้วย เสียวสุดๆไม่นานก้อแตกคามือ ผมก้อเช็ดแล้วก้อมานอนดูทีวีเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น แต่ก้อนอนไม่หลับ ภาพมันติดตามากมาย ก้อแอบดูมาประจำอยู่หลายเดือนจนวันนึง ผมตื่นมาตอนดึกประมาณตี2 เพื่อจะไปเข้าห้องน้ำเหนอานอนหงาย ผ้าห่มก้อถูกปัดออกไว้ข้างๆสงสัยคงดิ้น แกใส่ชุดนอนแบบผ้ามันๆอ่ะครับ ไม่ใส่ชั้นใน ผมก้อไปเข้าห้องน้ำปกติ แต่อีตอนที่ออกมานี่เอง แกนอนหงายเหมือนเดิมแต่ชุดนอนแกสิครับมันเลิกขึ้นไปจนเหนกางเกงในลูกไม้ของ แก ผมก้อค่อยๆเดินไปนั่งใกล้ๆกับแก ก้มไปดูที่กางเกงใน โคกใหญ่มากๆ ผมเอาไฟฉายมส่องเพื่อความคมชัด กลีบชิดกันเชียวหีอูมขนาดนี้ผมเลยแกล้งเขย่าแกถ้าแกตื่นผมก้อจะบอกว่าแก ละเมอเสียงดัง สรุปเขย่าแกก้อไม่ตื่น ผมเลยตัดสินใจเอามือลูบลงไปที่เนินหีของอานุ่มมือมากๆ ครั้งแรกของผมที่จับหีจริงๆ มือสั่นมาก จับไปสักพักก้อเอานิ้วมารูดขึ้นลงตามล่อง(ทำตามที่เคยอ่านมา) อาก้อเฉยอีกเลยอยากลองดมดู ที่เค้าว่าหอมมันเป็นยังไง ผมก้อก้มลงไปดมใกล้ๆกลิ่นหอมแปลกๆได้อารมณ์ ตอนนี้ผมแลบลิ้นไปแตะๆที่หีของอาดู มือก้อควักควยออกมา ชักเบาๆพร้อมไปด้วย อารมณ์กระเจิงครับ อาแกมีทีท่าแปลกๆ คือมีน้ำลื่นๆไหลออกมาแฉะเชียว ผมเห็นแล้วอยากเย็ดสุดๆ หน้ามืดหมดแล้ว เป็นไงเป็นกัน ก้อค่อยๆเอื้อมมือไปจับนมแก หัวนมแกเม็ดเล็กน่าดูดมากก้อแข็งขึ้นมาเลย ผมแหวกกางเกงในแกออกด้านข้างเพราะกางเกงในแกเป็นแบบเก่าๆ ไม่ค่อยตึงเลยดึงออกง่ายๆ ค่อยๆเอาควยผมไปเขี่ยเบาๆ หีแกสวยจริงๆ ไม่ดำ แตดก้อสวยไม่ยื่นออกมา ค่อยๆใส่ควยเข้าไป ทีละนิด ใส่ไปนิดเดียวแกก้อขยับตัวผมเลยต้องดึงออก มานั่งข้างเตียง แกก้อนอนต่อคงเสียวมั้ง ผมเลยเข้าไปดำเนินการต่อ น้ำที่ลื่นมันยังอยู่ผมก้อค่อยๆใส่ควยเข้าไปใหม่ทีนี้ใส่ง่ายขึ้น เข้าไปครึ่งลำควยเลย ตอดที่ควยเป็นยังไงผมเข้าใจเลยครับวันนี้อ่ะ ค่อยๆกระเด้า จนสุดลำควย อาหายใจแรงขึ้นๆ จนบางทีผมต้องหยุดมอง กระเด้าประมาณเกือบสิบนาทีพร้อมดูดนมไปด้วย ผมก้อแตก เห็นอาก้อกระตุกก่อนผมแตกคิดว่าอาน่าจะเสดก่อนผม หีอาเย็ดมันส์มากๆ ผมเอาผ้ามาเช็ดหั้ยแก จัดชุดหั้ยแกใหม่ ผมก้อขึ้นไปนอน ลุ้นระทึกว่าแกตื่นมาจะรู้รึเปล่า จนเผลอหลับไปด้วยความเพลีย เช้ามาแกก้อนั่งดื่มกาแฟปกติ แต่ผมไม่กล้าสบตาอาเลย อาก้อบ่นว่าเมื่อวานอากินยาแพ้อากาศไปหลับไม่รู้เรื่องเลย นึกว่าจะสายซะแล้ว ผมก้อบอกเหรอครับอา แล้วดีขึ้นรึยังครับ อาก้อบอกว่าค่อยยังชั่วแล้ว ผมคิดในใจแหมลุนแทบตายถ้ารู้ว่าหลับไม่รู้เรื่องนี่น่าจะเอาต่ออีกสักที แล้วยิ้มคนเดียว ลืมบอกตอนผมเสร็จอ่ะเอาออกมาพ่นเต็มหน้าท้องแกเลย ได้อารมณ์สุดๆ

Offline finex

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #1 on: August 23, 2010, 12:46:27 pm
ขอบคุณครับ

Offline เอกวัฒนา

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: September 06, 2010, 08:45:28 am
ดีจัง

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: August 13, 2011, 01:09:06 am
 (26; (1212;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: August 21, 2011, 11:43:19 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline kaeow

• *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #5 on: October 23, 2011, 11:04:53 am
 (64;thank you