close buttonclose buttonclose button
กับพี่สาว

กับพี่สาว

เรื่องเสียว · 34341

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 18, 2010, 10:31:21 am

ผมกับพี่สาวเป็นคนชลบุรีแต่มาโตและเรียนในกรุงเทพตั้งแต่พี่สาวผมเข้าชั้น มัธยม โดยผมก็ย้ายมาเรียนต่อชั้นป 4 เพราะตอนนั้นทั้งพ่อและแม่ผมเลิกกัน โดยทั้งผมและพี่สาวนั้นมาอยู่กับแม่ ส่วนพ่อผมก็มีเมียใหม่ตามสูตร โดยผมเริ่มมองพี่สาวผมตั้งแต่พี่สาวผมเริ่มเป็นสาว เพราะพี่สาวผมน่ารักมาก เรียกได้ว่าหนุ่ม ๆ แถวบ้านผมนั้นจีบพี่สาวผมกันเป็นแถว แต่เพราะพี่สาวผมเป็นคนขี้อาย เงียบ ๆ ถ้าไม่ใช่เพื่อนที่โรงเรียนแถบจะไม่คุยด้วยเลย แต่ผมเองก็ไม่กล้าคิดหรือจะทำอะไรมาก ได้แต่แอบมองบ้าง ถือโอกาสมองหน้าอกบ้าง แต่ก็ไม่บ่อยนัก เพราะกลัวพี่สาวผมฟ้องแม่ผม จนกระทั่งพี่สาวผมเริ่มเข้ามหาลัยโอกาสอันแสนสุขของผมก็มาถึง ตอนนั้นผมก็เพิ่ง ม4 เองครับ วันนั้นพี่สาวผมขอแม่ผมไปงานเลี้ยงวันเกิดเพื่อน โดยบอกว่าอาจจะกลับดึก แม่ผมก็ไม่ว่าอะไร เพราะเห็นว่าโตแล้ว และที่สำคัญก็คือวันรุ่งขึ้นแม่ผมต้องไปสัมมนาที่ต่างจังหวัดถึง 3 วัน โดยไปกับรถบริษัทตอนประมาณหกโมงเช้า คืนนั้นพี่สาวผมก็กลับมาดึกเหมือนกัน แถวยังเมามาด้วย คืนนั้นพ่อของพี่จ๋า เพื่อนที่พี่สาวผมเป็นคนมาส่ง โดยพี่จ๋ามาด้วย คืนนั้นผมเองก็ต้องรอพี่สาวผมตามปกติเพราะแม่ผมสั่งไว้ให้รอเปิดประตูให้พี่ สาวผม หลังจากที่พี่จ๋ามาส่งพี่สาวผมแล้ว โดยช่วยผมพยุงพี่สาวผมไปส่งถึงในห้องนอน หลังจากที่พี่จ๋ากลับไปแล้ว ผมก็ปิดบ้านตามปกติ จนกำลังจะกลับไปนอน ระหว่างที่เดินผ่านห้องพี่สาวผม ซึ่งผมกับพี่สาวจะนอนที่ชั้น 3 ส่วนแม่ผมจะนอนที่ชั้น 2 ผมเริ่มนึกถึงพี่สาวเพราะเมื่อตอนที่ผมพยุงพี่สาวมาที่ห้องในลักษณะพยุงปีก หน้าอกพี่สาวผมชนกับสีข้างผมตลอดเวลา ตอนนั้นผมเองก็เริ่มคิดแล้ว แต่เพราะมีพี่จ๋าอยู่ก็เริ่มไม่กล้าอะไรมาก หลังจากที่คิดและเริ่มคิดว่าตอนนี้พี่สาวผมเมาคงไม่ได้สติอะไร หากผมจะขอดูหรือจับอะไรบ้าง จึงเข้าไปในห้องพี่สาวผม วันนั้นพี่สาวผมแต่งชุดเสื้อยืดและกางเกงยืนส์ ผมจึงต้องเริ่มทำการถลกเสื้อพี่สาวผมให้สูงขึ้นเพื่อให้เห็นหน้าอกที่เรียก ได้ว่าขาวและอวบพอสมควร เพราะมันก็ใหญ่พอๆ กับมือผมพอดี ส่วนกางเกงนั้นค่อนข้างลำบากเพราะเป็นยีนส์ จึงคิดแค่ว่าแค่หน้าอกก็ยังดี ระหว่างที่กำลังลูบจับหน้าอกพี่สาวผมอยู่นั้น พี่สาวผมก็เริ่มรู้สึกตัว จึงถามออกมาว่า "ทำอะไรนะ" ตอนนั้นผมตกใจมาก แต่ก็ไม่รู้จะทำอย่างไรจึงตอบกลับไปว่า "จะเปลี่ยนเสื้อให้นะ" พี่สาวผมได้ยินก็ไม่ว่าอะไร ผมจึงรีบถือโอกาสถอดเสื้อพี่สาวผมออกทันที แต่แทนที่ผมจะถอดแค่เสื้อผมกลับถือโอกาสปลดตะขอบราตัวจิ๋วของพี่สาวผมด้วย ตอนนั้นพี่สาวผมคงเพราะความเมา ก็ไม่ได้ว่าอะไร ปล่อยให้ผมปลดจนหมด พอช่วงบนไม่มีอะไรแล้ว มือผมก็รีบคลึงไปที่หน้าอกพี่สาวผมเบา ๆ ด้วยอาการสั่น ๆ เพราะไม่แน่ใจว่าพี่สาวผมจะรู้ตัวหรือเปล่าว่ากำลังโดนผมทำอะไรอยู่ แต่พี่สาวผมก็ยังคงหลับ ผมจึงเริ่มย่ามใจ จึงเริ่มค่อย ๆ รูดซิปกางเกงยืนส์พี่สาวผมออก ก่อนที่จะล้วงมือไปลูบสัมผัสเนินเสียวของสาวผม แต่ด้วยความฟิตของกางเกงยีนส์ ทำให้ผมสัมผัสได้ไม่ถนัดนัก บวกกับความคิดว่าพี่สาวผมคงเมาไม่ได้สติ จึงคิดที่จะปลดกางเกงพี่สาวผมด้วย จึงค่อย ๆ ช้อนไปที่ก้นพี่สาวผมให้ลอยขึ้น ก่อนที่จะพยายามถอดกางเกงพี่สาวผมออก คราวนี้พี่สาวผมลืมตาพร้อมทั้งร้องถามผมด้วยน้ำเสียงเมา ๆ ว่า "ทำอะไรนะ" ตอนนั้นผมตกใจมาก เพราะเห็นพี่สาวผมลืมตาขึ้นมา จึงรีบคล่อมทับตัวพี่สาวผมไว้ทันที พร้อมทั้งประกบปากไปที่ปากพี่สาวผมทันที "อุ๊ อุ๊" เสียงพี่สาวผมพยายามร้องออกมาหลังจากที่โดยผมประกบปากไว้ ส่วนมือผมก็คว้าไปที่หน้าอกข้างหนึ่งพี่สาวผมไว้ ส่วนอีกมือก็จับมือพี่สาวผมไว้ข้างหนึ่ง ตอนนั้นพี่สาวผมก็เริ่มดิ้นและร้อง "อย่านะ ทำอะไรนะ" พี่สาวผมพยายามร้องและดิ้น แต่ผมก็พยายามที่จะปิดเสียง เพื่อกันไม่ให้แม่ผมได้ยิน ตอนนั้นผมคิดแต่ว่า ถ้าแม่ผมได้ยิน ผมตายแน่ จึงพยายามที่จะประกบปากพี่สาวผมให้แน่น ก่อนที่จะเริ่มกอดรัดพี่สาวผมจนแน่น พี่สาวผมก็พยายามดิ้นและร้องให้ผมปล่อย "อย่านะ ปล่อยนะ ไม่เอา อย่า" พี่สาวผมทั้งร้องทั้งดิ้น จนผมเองก็แทบจะหมดแรงเหมือนกัน ไม่คิดว่าคนเมาจะมีแรงถึงขนาดนี้ แต่แล้วอยู่ ๆ พี่สาวผมก็นิ่ง สลบไปเลย ผมเห็นก็ตกใจเพราะไม่รู้ว่าพี่สาวผมเป็นอะไรไป แต่พอเห็นว่าพี่สาวผมยังหายใจ ก็เริ่มสบายใจขึ้น แต่ก็ยังคงคล่อมทับพี่สาวผมไว้ แต่พอสักพัก เริ่มมั่นใจว่าพี่สาวผมนิ่งไปแล้วแน่นอน ผมก็เริ่มลุกจากตัวพี่สาวผม ก่อนที่จะเร่งถอดกางเกงพี่สาวผมออกก่อน เพื่อที่อะไรจะได้ง่ายขึ้น พอพี่สาวผมไม่มีอะไรติดตัว ผมก็ต้องตกใจ เพราะไม่ว่าหน้าอก หรือเนินเสียวพี่สาวผมมันช่างใหญ่ อวบอะไรอย่างนี้ หน้าอกก็พอ ๆ กับมือผม ส่วนเนินเสียวพี่สาวผมมันใหญ่กว่าฝ่ามือผมอีก มันมีเพียงขนขึ้นบาง ๆ ร่องยังคงปิดสนิทแน่น แต่ด้วยความกลัวว่า ถ้าไม่รีบทำอะไร หากพี่สาวผมฟื้นขึ้นมาอีก คราวนี้ผมอาจซวย เพราะเมื่อสักพัก ดีที่ว่าผมเป็นก่อน จึงกันได้ทัน จึงเริ่มแยกขาพี่สาวผมออก ก่อนที่จะค่อย ๆ แยงนิ้วเข้าไปในร่องเสียวพี่สาวผมช้า ๆ ส่วนอีกมือก็รีบปลดเสื้อผ้าตัว เองออกทันที พอนิ้วผมสัมผัสไปที่ร่องเสียวของพี่สาวผมเท่านั้น พี่สาวผมก็มีอาการสะดุ้งทันที ผมก็ตกใจมาก จึงรีบคล่อมทับตัวทั้งที่ยังเหลือกางเกงยังไม่ได้ถอด ส่วนมือก็รีบกดมือพี่สาวผมไว้ข้างหนึ่ง พอเห็นว่าพี่สาวผมไม่ได้ดิ้นอะไรมาก ผมจึงถือโอกาสถอดกางเกงผมออก ทั้ง ๆ ที่ตัวผมยังคงคล่อมทับตัวพี่สาวผมไว้ พอผมไม่มีอะไรปิดตัวแล้ว สิ่งที่ผมอยากทำก็คือ เอาท่อนเอ็นผมมุดเข้าร่องเสียวพี่สาวผมนั่นเอง แต่ด้วยความที่ได้เรียนรู้มาว่า หากสาวคนไหนยังไม่พร้อม มันจะเจ็บมาก แต่ผมก็เองก็ไม่รู้ว่าอาการอย่างไรคือพร้อม แต่ก็ไม่อยากให้พี่สาวผมเจ็บมาก จึงตัดสินใจเลื่อนหน้าไปที่เนินเสียวพี่สาวผมก่อน พร้อมทั้งยื่นลิ้นไปเลียตลอดตามรอยของร่องเสียวนั้น สิ่งที่ผมรู้สึกได้ก็คือ พี่สาวผมก็มีอาการกระตุกและขนบริเวณเรียวขาพี่สาวผมนั้นลุกชันขึ้นทันที ตอนนั้นพี่สาวผมเริ่มมีอาการบิดตัวไปมา แต่ก็ยังคงไม่ได้สติ ผมจึงถือโอกาสแยกขาออกเล็กน้อยก่อนที่จะเลียขึ้นลงไปตามรอยแยกของร่องเสียว นั้น พี่สาวผมได้แต่ร้องครางออกมาเบา ๆ และเริ่มมีอาการบิดตัวไปมา ส่วนร่องเสียวก็เริ่มมีน้ำแฉะไปหมด ตอนนั้นผมยังไม่รู้ว่านั่นคืออาการพร้อมหรือไม่พร้อม แต่ด้วยอาการจุกจากท่อนเอ็นของผมที่มันประท้วง มันทำให้ผมต้องตัดสินใจจับท่อนเอ็นเขี่ยไปมากตามร่องเสียวของพี่สาวผมก่อน ที่จะเริ่มคิดจะกดเข้าไป แล้วระหว่างที่กดนั่นเอง พี่สาวผมก็เริ่มได้สติคงเพราะความเจ็บ พี่สาวผมร้องออกมาทันที "โอ๊ย" พี่สาวผมทั้งร้องและพยายามผลักตัวผมออกทั้ง ๆ ที่ผมคล่อมกดทับไว้ทั้งตัว แต่พี่สาวผมก็พยายามผลักผมออก รวมถึงร้องออกมาดัง จนผมเองต้องรีบเอามือปิดไว้ก่อนที่จะประกบปากเพราะกลัวแม่ผมได้ยิน ตอนนั้นเรียกได้ว่าท่อนเอ็นผมมันเพิ่งเริ่มมุดเข้าไปในร่องเสียวพี่สาวผมไม่ เท่าไรเอง พอพี่สาวผมดิ้นมันก็หลุดทันที่ ผมจึงต้องเริ่มใหม่ด้วยการกดตัวพี่สาวผมไว้ ตอนนั้นพี่สาวผมก็ดิ้นเพื่อเอาตัวรอด แต่ผมก็กดทับไว้แน่น ก่อนที่จะใช้มือจับท่อนเอ็นจ่อไปที่ร่องเสียวพี่สาวผมอีกครั้ง ตอนนั้นพี่สาวผมเองก็พยายามดิ้นพร้อมทั้งพยายามจะหนีบขาเข้าหากัน แต่ก็ติดขาผมที่แทรกอยู่ ผมจึงต้องรีบจ่อและกดท่อนเอ็นเข้าร่องเสียวพี่สาวผมอีกครั้ง คราวนี้พี่สาวผมต้องหยุดดิ้นและร้องไม่ออกทันที เพราะท่อนเอ็นผมมันมุดเข้าร่องเสียวพี่สาวผมทีเดียวเกือบครึ่ง คงเพราะแรงกดอย่างแรงของผมนั่นเอง พี่สาวผมถึงกับหยุดดิ้น และร้องไห้ทันทีพร้อมทั้งอาการหน้าที่แสดงถึงความเจ็บปวดอย่างมาก ผมจึงรีบถือโอกาสที่จะกดต่อ แต่ก็พยายามเท่าไรก็ไม่เข้า ส่วนพี่สาวผมก็เริ่มร้องออกมา พร้อมทั้งสีหน้าที่แสดงอาการเจ็บปวด "โอ๊ย เจ็บ อย่า" แต่มันก็ไม่สามารถหยุดผมได้ ตอนนั้นนอกจากปากผมที่พยายามประกบปากพี่สาวผมแล้ว ผมต้องใช้มืออีกข้างหนึ่งเพื่อปิดปากเพราะบางครั้งปากมันก็หลุด หรือไม่ก็ต้องหายใจเพราะความอึดอัด ส่วนท่อนเอ็นผมก็พยายามที่จะกดต่อ โดยไม่สนใจว่าพี่สาวผมจะมีสีหน้าอย่างไรตอนนั้นคิดว่าถ้าผมเอาท่อนเอ็นเข้า ร่องเสียวพี่สาวผมได้หมด พี่สาวผมคงหยุดดิ้น และผมก็คงได้โอกาสพักบ้าง จึงพยายามกดเต็มที่แต่ก็ยังคงไม่เข้า สุดท้ายผมเองก็ต้องหยุด ส่วนพี่สาวผมก็ได้แต่น้ำตาไหลพราก พร้อมทั้งพยายามร้องออกมา "อย่า เจ็บนะ เจ็บ" พี่สาวผมร้องออกมาด้วยน้ำเสียงสะอิ้นและแสดงถึงอาการเจ็บปวดเต็มที่ แต่แล้วอยู่ ๆ ขาผมก็กดไปที่ขาพี่สาวผมก่อนที่จะออกแรงกดท่อนเอ็นเข้าร่องเสียวพี่สาวผมอีก ครั้ง "โอ๊ย" คราวนี้พี่สาวผมร้องแค่นั้น แต่กลับจิกเล็บเข้าเต็มฝ่ามือผมที่พยายามกดมือไว้ ผมเองจึงรู้สึกเจ็บเหมือนกัน แต่พี่สาวผมก็ยังคงจิกเล็บอยู่อย่างนั้น จนผ่านไปสักพัก พี่สาวผมก็เริ่มคลายเล็บที่จิก และเริ่มร้องไห้ออกมาอีกครั้ง "ฮือ ๆ ๆ ไม่เอานะ ปล่อยนะ" พี่สาวผมได้แต่ร้องออกมาอย่างนั้น ตอนนั้นเองที่ผมเพิ่งรู้สึกว่าท่อนเอ็นผมมันมุดเข้าร่องเสียวพี่สาวผม มากกว่าเหมือนสักครู่มาก จนรู้สึกว่าหน้าท้องผมชนสนิทกับหน้าท้องพี่สาวผม ตอนนั้นเองที่ผมเริ่มรู้สึกถึงความฟิตแน่นของร่องเสียวพี่สาวผม ผมจึงมองหน้าพี่สาวผม ก่อนที่จะพูดกับพี่สาวผมว่า "แจ้ แจ้" ผมเรียกพี่สาวผม สักพักพี่สาวผมจึงยอมหันหน้ามามองผม ผมจึงพูดต่อว่า "แจ้เป็นเมียอั้วแล้วนะ"

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: August 18, 2010, 10:32:28 am
 ผมพูดแค่นั้นก่อนที่จะหยุดมองหน้าพี่สาวผมสักพัก ส่วนพี่สาวผมก็เอาแต่ร้องไห้ ผมจึงพูดต่อว่า "เจ็บหรือเปล่านะ " พี่สาวผมยังคงนิ่งไม่ยอมตอบ เอาแต่น้ำตาไหลไม่อยู่ ผมมองหน้าพี่สาวผมเพื่อรอคำตอบแต่ก็ไม่มีอะไรออกมา ผมจึงพูดกับพี่สาวผมอีกครั้งว่า "แจ้ เจ็บหรือเปล่านะ ถ้าไม่เจ็บอั้วเย็ตต่อนะ" พี่สาวผมได้ยินก็รีบมองหน้าผมแล้วพูดว่า "ไม่เอานะ แจ้เจ็บนะ ปล่อยแจ้นะ" ตอนนั้นพี่สาวผมรีบร้องและขอให้ผมปล่อย แต่ผมกลับกอดและจูบปากพี่สาวผมอีกครั้งพี่สาวผมเองก็พยายามดิ้นเพื่อให้หลุด จากปากผม ผมจึงเริ่มถอนท่อนเอ็นออกช้า ๆ ก่อนที่จะกระแทกกลับไป พี่สาวผมถึงกลับผวาและร้องออกมา "โอ๊ย" ก่อนที่จะหยุดดิ้นและปล่อยให้ผมประกบปากอีกครั้ง แต่ครั้งนี้ด้วยความเสียว และความฟิตของร่องเสียวพี่สาวผม ผมจึงเริ่มรู้สึกว่าท่อนเอ็นผมมันมีอาการแปลก ๆ ผมจึงเริ่มขยับท่อนเอ็นอีกครั้ง คราวนี้พี่สาวผมก็ยังคงเอาแต่ร้องแต่พอสักพักพี่สาวผมก็เริ่มเงียบ เสียงร้องเริ่มเปลี่ยนไปเพราะมันเริ่มสั่นขึ้นเรื่อย ๆ พร้อมทั้งอาการกัดฟันแน่นของพี่สาวผม แล้วพี่สาวผมก็มีอาการกระตุกผ่านในร่องเสียว พร้อมทั้งผมที่มีอาการบางอย่างจนกลั้นไม่อยู่ ต้องปล่อยน้ำเสียวเข้าร่องพี่สาวผมเต็ม ๆ พี่สาวผมถึงกลับกอดผมแน่น พร้อมทั้งยอมให้ผมประกบปากจนแน่น ก่อนที่ร่องเสียวจะกระตุกเป็นระยะตามจังหวะการฉีดน้ำเสียวของผม ตอนนั้นผมเองก็เพิ่งรู้ว่านี่เองที่เป็นอาการถึงสวรรค์ของผู้ชาย จนกระทั่งท่อนเอ็นผมเริ่มหยุดฉีดน้ำเสียวแต่พี่สาวผมยังคงกอดผมแน่น พร้อมทั้งอาการเหนื่อยหอบอย่างเห็นได้ชัด ส่วนปากก็ยังคงประกบปากผมไว้แน่น จนสักพักท่อนเอ็นผมก็เริ่มอ่อนตัวลงจนหลุดออกจากร่องเสียวพี่สาวผม ส่วนพี่สาวผมก็ยังคงกอดผมไว้ พอสักพักพี่สาวผมก็เริ่มผลักผมลงจากตัว ก่อนที่จะหันหน้าไปร้องไห้ "ฮือ ๆ" ตอนนั้นพี่สาวผมเอาแต่ร้องไห้สะอื้น ไม่ว่าผมจะพยายามที่จะกอดและพูดรวมถึงขอโทษอย่างไร พี่สาวผมก็ยังคงเอาแต่ร้องไห้สะอื้น ผมจึงได้แต่กอดพี่สาวผมไว้อย่างนั้น จนสักพัก พี่สาวผมก็หันมาพูดกับผมว่า "เสร็จแล้วใช่เปล่า เสร็จแล้วก็ใส่แต่งตัวแล้วกลับไปนอนได้แล้ว" พี่สาวผมพูดสั่งผมพร้อมทั้งมองหน้าผมด้วยใบหน้าที่เต็มไปด้วยน้ำตา ผมจึงพยายามกอดอีกครั้งก่อนที่จะพูดกับพี่สาวผมว่า "แจ้ อั้วขอโทษนะ แจ้เป็นเมียอั้วแล้ว อั้วขอนอนกับแจ้ได้หรือเปล่า" พี่สาวผมมองหน้าผมทันที ก่อนที่จะพูดกลับมาว่า "อยากให้ม้ารู้เรื่องนี้หรือเปล่า ถ้าไม่อยากก็ออกไปซะ" ตอนนั้นพี่สาวผมขู่ผมอย่างนั้นจริง ๆ ผมจึงต้องยอมถอยออกมา ก่อนที่จะกลับไปนอนที่ห้องด้วยใจระทึกเพราะกลัวว่าพี่สาวผมจะฟ้องแม่ผมหรือ ไม่ แต่พอถึงเช้าก็รู้ว่าแม่ผมออกไปแล้ว พร้อมทั้งโน๊ตที่เขียนติดไว้ ตอนนั้นผมก็เริ่มโล่งใจ เพราะรู้ว่าแม่ผมยังไม่รู้เรื่องเมื่อคืนแน่ ๆ แล้วพี่สาวผมก็ออกจากห้องมา ด้วยใบหน้าที่เต็มไปด้วยรอยช้ำจากการร้องไห้ทั้งคืน พอพี่สาวผมเห็นหน้าผมก็รีบหลบเข้าห้องทันที ดีที่ว่าวันนั้นพี่สาวผมไม่มีเรียน ส่วนผมมีเรียนแต่ก็ต้องยอมหยุดเพราะอยากคุยและขอโทษพี่สาวผมอีกครั้ง แต่พี่สาวผมก็ยังคงไม่ยอมออกมาอีก จนกระทั่งเกือบ 7 โมงครึ่ง พี่สาวผมคงคิดว่าผมไปเรียนแล้ว จึงออกจากห้องมาอีกครั้งแต่คร้งนี้ดีที่ว่าผมไปดักหน้าห้องพี่สาวผมก่อน พอพี่สาวผมเปิดประตู ผมก็รีบพุ่งเข้าหาพี่สาวผมทันที "อย่านะ ปล่อยนะ" พี่สาวผมพยายามร้องและดิ้นให้ผมปล่อย ผมจึงพูดขู่กับไปว่า "แจ้ขอคุยด้วยหน่อย หยุดดิ้นก่อนสิ ไม่งั้นจับเย็ดอีกครั้งนะ" คราวนี้เองพี่สาวผมถึงยอมหยุดดิ้นก่อนที่จะยอมให้ผมเข้าห้อง พร้อมทั้งยอมพูดคุยกับผม "แจ้ อั้วขอโทษเรื่องเมื่อคืนนะ" "เพี๊ยะ" เป็นเสียงแรกที่ได้จากพี่สาวผม มันเป็นเสียงฝ่ามือที่ปะทะหน้าผมเต็ม ๆ แล้วพี่สาวผมก็เอาแต่ร้องไห้ ผมจึงเข้าไปพยายามโอบกอด แรก ๆ พี่สาวผมก็พยายามดิ้นไม่ยอมให้ผมกอด แต่พอผมดิ้นสักพัก พี่สาวผมก็ยอมให้ผมกอด ก่อนที่จะพูดว่า "ไม่เอาแล้วนะ" ตอนนั้นผมได้ยินก็ทั้งใจแป๋วเพราะความติดใจรสชาดที่ได้รับเมื่อคืน แต่อีกใจก็ยังคงคิดตลอดว่า นี่เป็นพี่สาวแท้ ๆ ผมเอง ผมจึงหยุดไปสักพัก ส่วนพี่สาวผมก็มองหน้าผมเหมือนรอคำรับปากจากผม ผมจึงตอบออกไปว่า "แจ้ อั้วขอโทษจริง ๆ นะ แต่ แต่" ผมพยายามที่จะตอบแต่ก็อึกอัก ก่อนที่จะพูดออกมาว่า "แต่ อั้วขออีกไม่ได้หรือ" พอผมพูดเสร็จ พี่สาวผมก็สะดุ้งและมองหน้าผม ผมจึงพูดต่อว่า "แต่ ๆ อั้วจะไม่ขืนใจแจ้แล้ว ถ้าแจ้ไม่ยอม อั้วก็ไม่ทำนะ นะ" ผมพูดออกมา พร้อมทั้งน้ำเสียงออดอ้อนพี่สาวผม ก่อนที่จะกอดพี่สาวผมแน่น จนสักพักพี่สาวผมก็พูดกลับมาว่า "ถ้าแจ้ไม่ยอม ไม่ทำนะ" มันเหมือนเป็นเสียงสวรรค์ของผมจริง ๆ เพราะมันยังคงทำให้ผมรู้สึกว่า มันยังคงมีความหวัง ก่อนที่จะตอบกลับไปว่า "ตกลงแจ้ ถ้าแจ้ไม่ยอม อั้วจะไม่ทำ แต่อั้วขอจับโน่นจับนี่ หรือจูบปากกับแจ้บ้างนะ" ตอนนั้นผมพูดกลับไปเท่านั้น พี่สาวผมจึงยอม ผมจึงกอดพี่สาวผมแน่น จนสักพักพี่สาวผมก็ทักผมว่า "ทำไมวันนี้ไม่ยอมไปเรียน" ผมจึงตอบกลับไปว่า "ไม่เอา อยากคุยกับแจ้ก่อน" พี่สาวผมจึงพูดต่อว่า "อย่างนั้นบ่ายนี้ไปเรียนนะ" พี่สาวผมสั่งให้ผมไปเรียน ผมจึงนิ่งไปสักพัก ก่อนที่จะลองพูดออกมาว่า "ถ้าอย่างนั้น แจัจูบปากกับอั้วหน่อยนะ" พี่สาวผมได้ยินถึงกับนิ่ง แต่ก็พูดกลับมาว่า "ไม่ทำแจ้แล้วนะ" ตอนนั้นผมตอบรับไป ก่อนที่จะเริ่มจูบปากกับพี่สาวผมอีกครั้ง คราวนี้ผมถึอโอกาสทั้งจูบ ทั้งคลำหน้าอก และลูบคลำเนินเสียวพี่สาวผม แรก ๆ พี่สาวผมก็ห้ามไม่ให้ผมจับเนินเสียวแต่ผมก็รั้น จนสามารถลูบจับมันได้ จนในที่สุดพี่สาวผมก็ยอมให้ผมกดลงไปนอนก่อนที่เสื้อผ้าทั้งของผมและพี่สาวผม หลุดออกจากตัวไป แล้ววันนั้นผมก็มีกับพี่สาวผมอีกสองรอบแล้วก็หลับไปด้วยกันทั้งคู่ ตื่นมาอีกที เพราะพี่สาวผมปลุก "ไปเรียนได้แล้ว" ผมจึงมองดูนาฬิกาเห็นว่ามันเกือบบ่ายสองแล้ว จึงต่อรองกับพี่สาวผมว่า "ไม่ทันแล้วแจ้ นอนต่อนะ" แล้วผมก็คว้าตัวพี่สาวผมที่แต่งตัวเสร็จเรียบร้อยแล้ว มากอดแต่ก็ไม่ได้มีอะไรกันอีก จนกระทั่งดึกผมพยายามจะขอเข้าไปนอนกับพี่สาวผม พี่สาวผมก็ไม่ยอมพร้อมทั้งพูดว่า "พรุ่งนี้แจ้มีเรียนแต่เช้า" แล้วก็เข้าห้องไปโดยไม่ยอมให้ผมตามเข้าไป รุ่งขึ้นผมกับพี่สาวจึงไปเรียน พอเย็นพี่สาวผมกลับมา ผมก็รีบพุ่งเข้าหาพี่สาวผม ก่อนที่จะจูบปากพี่สาวผมทันที่ "ไม่เอาแล้ว เดี๋ยวม้ามา" ตอนนั้นผมไม่สนแล้ว จึงพยายามจูบอย่างนั้น จนสุดท้ายพี่สาวผมก็ใจอ่อน ยอมให้ผมพาเข้าห้องแล้วมีกันอีกรอบ ก่อนที่จะรีบแต่งตัวกันออกมา เพราะไม่รู้ว่าแม่ผมจะกลับมาเมื่อไหร่ จนอีกเกือบชั่วโมงแม่ผมก็กลับมา หลังจากวันนั้นเกือบอาทิตย์ผมก็ไม่มีโอกาสอีก จนกระทั่งคืนหนึ่ง คืนนั้นแม่ผมไม่สบาย จึงเข้านอนแต่หัววัน ผมจึงไปเคาะห้องพี่สาวผม แรก ๆ พี่สาวผมก็ไม่ยอม พร้อมทั้งขู่ว่า "เดี๋ยวม้าเห็น" แต่พอผมมองว่าแม่เข้านอนแล้ว พร้อมทั้งรีบประกบปากพี่สาวผมก่อนที่จะผลักเข้าไปในห้อง สุดท้ายพี่สาวผมก็ต้องยอมมีกับผมอีก คืนนั้นผมจึงเอาพี่สาวที่เดียวสองรอบเลย แล้วหลังจากนั้นทุกคืนพอแม่ผมเข้าห้องนอนได้สักครึ่งชั่วโมง ผมก็มักจะเข้าห้องพี่สาวแล้วเอากันรอบหนึ่งก่อนที่จะแยกตัวกลับมานอนที่ห้อง ยกเว้นคืนที่รู้ว่าวันรุ่งขึ้นแม่ผมจะออกจากบ้านแต่เช้า ผมก็จะค้างกับพี่สาวผมเลย จนทุกวันนี้ผ่านมาเกือบสี่ปีแล้ว แม่ผมก็ยังไม่รู้ว่าผมมีอะไรกับพี่สาวผม เพราะทุกคืนผมจะมีอะไรกับพี่สาวผมก็หลังจากที่แม่ผมเข้าห้องนอนแล้ว หรือไม่ถ้าเป็นช่วงปิดเทอม ก็เอากันหลังจากแม่ผมออกจากบ้านไปแล้ว หรือไม่ก็ขอแม่ไปเที่ยวต่างจังหวัดกัน โดยแทบไม่ได้เที่ยวอะไรหรือไปไกลที่ไหน ก็แค่จังหวัดติดกรุงเทพ แล้วก็เอากันเกือบทั้งวัน จนแทบไม่ได้เที่ยวหรือพักผ่อนเท่าไร คิดว่ากลับมาบ้านค่อยพักก็ได้ แต่ก็ไม่บ่อยนัก ทุกวันนี้พี่สาวผมยังคงนิ่งเรียบร้อย ไม่ค่อยพูดกับใคร โดยเฉพาะกับหนุ่ม ๆ เพราะคงกลัวว่า ถ้ามีอะไรกันแล้วเขาจะรู้ว่าพี่สาวผมไม่ได้สดอะไร เพราะทุกวันนี้ถึงว่าร่องเสียวยังคงฟิตแต่ก็ไม่แน่นเหมือนก่อน แถมยังมีรอยคล้ำดำทั้งจากลิ้นผมและการเสียดสีของท่อนเอ็นผม

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #2 on: August 18, 2010, 12:23:18 pm
 (010; (010; (010; (010;

Offline finex

• *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #3 on: August 18, 2010, 02:19:12 pm
ขอบคุณครับ
 (00; (00; (00;

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #4 on: August 19, 2010, 10:44:10 am
อ้าว แจ๊ โดนซะแระ

?

Offline kk58

• *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #5 on: August 19, 2010, 05:08:04 pm
 (03; (03; (03;

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #6 on: August 08, 2011, 09:52:55 am
 (26; (26; (26;