close buttonclose buttonclose button
แฟนให้ต่ายลองสวิงกับเพื่อน

lookky · 34031

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline lookky

• Full Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email

ดุ่ยแฟนต่ายชอบคุยเรื่องแบบว่า "เพื่อนพี่ควยใหญ่นะ ถ้าเค้าเอาต่ายนะ...ซิ้ดดดด"
ประมาณนี้ค่ะ ตอนที่เรากำลังเด้ากัน ต่ายก็เออออ ไปด้วยเพราะเห็นว่า
เมื่อดุ่ยชอบ ต่ายก็รู้สึกดี เค้าน่ารักและต่ายก็รักดุ่ยมาก
เค้าเริ่มมีวิธีแปลกๆมากขึ้น เช่นวันนึงดุ่ยเค้าซื้อเชือกมามัดต่าย
แบบหนังญี่ปุ่น เค้ามัดเก่งค่ะ ไม่รู้ไปหัดมาจากไหน
ต่ายเหมือนสาวญี่ปุ่นที่เห็นในเว็บเลยค่ะ แปลกๆเสียวๆ บอกไม่ถูก
ดูเค้ามีอารมณ์มากค่ะ ดุ่ยจับต่ายให้โก้งโค้งแล้วเอาของเทียมสอดใส่
ในรูที่เปียกเยิ้มของต่าย สักพักเค้าก็เอาผ้ามาผูกตาต่าย
ขยับท่อนปลอมอันใหญ่เข้าออก พร้อมกับเลียแตดให้ ต่ายเสียวสุดๆค่ะ มันมืด
มองอะไรไม่เห็น มีแต่ความเสียวเชือกที่รัดนมจนปลิ้นก็แข็งๆ
มือต่ายถูมัดไขว้หลังค่ะ ร้องอาว์ๆ เค้าถามว่าเสียวมั้ย ต่ายบอก "ค่ะ
เสียวมาก เก่งจัง" ดุ่ยเค้าก็บอกว่า "มีเสียวกว่านี้อีกนะ" แล้วก็รู้สึกว่ามีควย
มาดันทางรูก้นต่ายค่ะ มันค่อยๆเคลื่อนเข้ามาๆ ช้าๆ จนหัวมันผลุบเข้ามา..แน่น
ค่ะ มันแน่นมาก ของปลอมก็อยู่ข้างหน้า นี่มาเสียบที่ก้นอีก บอกตรงๆนะคะ
ไม่ทันเย็ดเลยต่ายก็เสร็จซะก่อนแล้ว แต่พอควยมันเข้ามาสุดโคน
แล้วดุ่ยเริ่มเย็ดเท่านั้น โอ..มันเสียวค่ะ ดุ่ยเย็ดแรงมาก
รู้สึกว่ารูก้นต่ายจะปลิ้นผลุบเข้าออก ตามจังหวะที่ดุ่ยเย็ด "อูยย ต่าย
ผมจะออกแล้ว น้ำควยจะออก"..เค้าครางเสียงสั่น ต่ายก็บอก "ค่ะ ออกเลยค่ะ "
แล้วเค้าก็ชักควยออกมาจับกดเข้ามาในปากต่าย ดุ่ยเค้าซาดิส์มากค่ะ
กดเข้ามาจนสุดคอหอยต่ายเลย ต่ายรู้สึกว่ามันเลยเข้าไปในคอแล้วดิ้นกระดุบ
แล้วก็มีน้ำอุ่นๆพุ่งเข้ามาในคอต่ายอย่างแรงค่ะ
จนต่ายต้องสั่นหัวไปมาเพื่อบอกเค้าว่าต่ายไม่ไหวแล้ว แต่พูดไม่ได้ค่ะ
ที่ไหนได้คะ แทนที่ดุ่ยจะเอาควยเค้าออกมา กลับดันมันเข้าไปอีก
ทีแรกยังเหลืออีกประมาณ 2 นิ้วได้ค่ะ หมดเลยค่ะ เข้ามาในปากต่ายหมดเลย
น้ำควยก็พุ่งปริ๊ดเข้ามาอีก3-4 ครั้งค่ะ เค้านิ่งกดควยไว้เฉยๆ
ต่ายอ้วกออกมาเลยค่ะ มีแต่น้ำควยของด่ยเค้าทั้งนั้นเลย เค้าบอกว่ากินให้หมดสิ
ต่ายเลยกินจนหมดค่ะ พอเค้าเอาผ้าที่ปิดตาต่ายออก
ต่ายถึงเห็นว่าคนที่ต่ายอมควยให้นั้นไม่ใช่แฟนของต่ายค่ะ
เป็นชายหน้าตาหล่อมากคนนึงค่ะ ดุ่ยแฟนต่ายอยู่ข้างๆ นี่เค้าวางแผนกันไว้นี่เอง
ดุ่ยชักว่าว แล้วพูดว่า "โอ้วว...ดุ่ยรักต่ายจัง"
"ต่ายกินของผมด้วย"..แล้วจับหน้าต่ายให้อมควยเค้าอีกคน
แปบเดียวน้ำควยดุ่ยเค้าก็ออกมา มันมากกว่าทุกครั้งที่ต่ายเคยรู้สึก
เค้าฉีดใส่ปากต่ายเลย ได้ยินเสียงแชะ
เพื่อนเค้าถ่ายรูปตอนที่น้ำยังอยู่เต็มปากต่ายค่ะ
นี่เป็นจุดเริ่มที่ต่ายได้ลองสวิงกิ้งกับเพื่อนๆดุ๋ยค่ะ

รูปต่ายตอนโดนเพื่อนดุ่ยสวิง

Offline annje

• Master Hero
  • *
    • เสียว: -1
    • View Profile