close buttonclose buttonclose button
สวิง เมียตัวเอง

สวิง เมียตัวเอง

หนูอยากลองของ · 57404

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 19, 2009, 08:40:20 pm
ผมเป็นคนหนึ่งที่จิตใจรู้สึกชอบในเรื่องสวิง อยากเห็นแฟนมีอะไรกับคนอื่น ๆ มาก โดยที่ผมจะร่วมด้วยหรือไม่ก็ได้ คุยเรื่องนี้กับแฟนหลายครั้งแรกๆ ก็ถูกเธอหาว่าบ้า บางครั้งก็โกรธหาว่าไม่รักเธอจะยกเธอให้คนอื่นให้เอา แต่ในระยะหลัง ๆ ถึงแม้จะไม่เห็นด้วย แต่ก็มีท่าทีอ่อนลงไม่ต่อว่าหรือโกรธเช่นแต่ก่อนบางครั้งยังถามว่า ผมจะทำใจได้หรือที่เห็นเมียตัวเองถูกคนอื่นเอา ผมบอกว่าไม่มีปัญหากลับชอบเสียอีก แต่ยังไง ๆ เธอก็ไม่ยอมเล่นด้วยผมพยายามหลายวิธี เคยแนะนำทั้งชายเดี่ยว และคู่ที่รูปร่างหน้าตาดีให้เธอรู้จักเธอก็ไม่ยอม เคยลงทุนพาเธอเดินทางไปเที่ยวต่างจังหวัด ให้ชายเดี่ยวมาหาโดยแกล้งบอกว่าเป็นหลานของผมและชวนนอนค้างคืนที่โรงแรมในห้องเดียวกัน จากนั้นผมแกล้งออกไปธุระป่ลอยให้ทั้งคู่อยู่ด้วยกันตามลำพังทั้ง ๆ ที่คืนนั้นเธอดื่มเหล้าและเมามากช่วงที่ผมออกไปแล้วชายเดี่ยวเล่าให้ฟังตอนหลังว่าเขาพยายาม ทั้งแกล้งละเมอเข้าไปกอดเธอก็ ถูกผลักออกมา ทั้งขอตรง ๆ ก็เธอถูกเธอต่อว่า สุดท้ายชายเดี่ยวยอมแพ้ ตอนเช้าหลังจากชายเดี่ยวกลับไปแล้วผมถามเธอถึงเรื่องเมื่อคืน เธอต่อว่าผมใหญ่ ผมถามว่าทำไมใจแข็งจริง ๆ ไม่อยากบ้างหรือ เธอตอบว่าใจก็อยากจะยอมอยู่เหมือนกัน แต่ไม่มีอารมณ์ ใครจะไปมีอารมณ์กับคนที่ไม่เคยรู้จักหน้าตามาก่อน ระยะหลังผมเลยยอมแพ้ไม่พยายามชวนเธออีก เลยจากวันนั้นมาเกือบปีผมต้องเดินทางไปธุระที่ต่างจังหวัด ฯ แถวภาคอิสานแฟนขอตามไปด้วยเราพักโรงแรมอันดับหนึ่งของจังหวัด ฯ คืนแรกเราไปถึงค่อนข้างดึกจึงไม่มีอะไรวันต่อมาผมจึงออกไปทำธุระ เนื่องจากผมต้องไปธุระหลายจุดและแต่ละจุดก็อยู่ในอำเภอที่ไกลออกไปผมจึงทิ้งให้แฟนอยู่ที่โรงแรมคนเดียว ผมออกจากโรงแรมตั้งแต่ตอนเช้ากลับมาถึงเอาเกือบทุ่ม อาบน้ำทานข้าวเสร็จด้วยความเหนื่อยก็ชวนแฟนนอนพักผ่อน กำลังนอนคุยกับแฟนอยู่ดี ๆ แฟนผมก็บอกผมว่ามีเรื่องจะเล่าให้ฟังแต่ห้ามผมโกรธเธอ เมื่อผมรับปากแล้วเธอก็เล่าว่า วันนี้เธอเจอกับพี่หมูซึ่งเป็นแฟนเก่าของเธอและเคยได้เสียกันก่อนที่เธอจะมาแต่งงานกับผม หมูเขามาทำงานเป็นผู้จัดการทั่วไปของโรงแรมที่เราพักอยู่ ผมถามเธอว่าพบกันแล้วทบทวนความจำอะไรกันบ้าง เธอบอกว่าไม่มีอะไรทักทายกัน2-3 คำเท่านั้นเอง ผมบอกว่าไม่เชื่อหรอกเจอแฟนเก่าที่เคยมีอะไรกันมาก่อนไม่มีผู้ชายคนไหนทักทายอย่างเดียวหรอก ถามไปถามมาหลาย ๆ ครั้ง สุดท้ายเธอยอมรับว่าหมูเขาโอบกอด และหอมแก้มเธอด้วยแต่เดี๋ยวเดียวเพราะกลัวคนเห็น แฟนบอกว่าพรุ่งนี้หมูเขารับอาสาจะพาเธอไปเที่ยวดูที่ต่าง ๆ ในจังหวัดแฟนบอกว่ายังไม่ได้รับปากต้องขออณุญาตผมก่อน ผมรีบตอบว่าตามสบายดีเสียอีกจะได้ไม่อุดอู้อยู่แต่ในโรงแรม ผมพูดต่อว่าไม่ เจอกันตั้งนานจะได้เที่ยวหรือกลัวจะไปทบทวนความจำในอดีดจนลืมเที่ยวละไม่ว่า แฟนบอกว่าเที่ยวอย่างเดียวจริงใครจะบ้าไปทำอย่างอื่น ผมบอกว่าจะทำอะไรก็ทำเถอะแต่ต้องมาเล่าให้ผมฟังด้วย แฟนยืนยันว่าไปเที่ยวอย่างเดียวจริง ๆ เพียงแค่คุยกันเรามีอารมณ์เอากันอย่างไม่รู้เบื่อ วันต่อมาผมออกจากโรงแรมเช้าตรู่แฟนยังไม่ตื่น กลับมาอีกครั้งก็เกือบสองทุ่ม เจอ แฟนอยู่ในห้องชวนกันไปปทานข้าว ด้วยความเหนื่อยผมลืมเรื่องที่คุยกันเมื่อวานเสียสนิทใจ จนกระทั่งจะนอน แฟนจึงได้เอ่ยขึ้นว่าไม่อยากรู้หรือว่าวันนี้เธอไปเที่ยวที่ไหนบ้างผมคิดขึนได้ความเหนื่อยหายไปทันทีรีบขอร้องให้แฟนเล่าให้ละเอียดว่าวันนี้ไปที่ไหนเป็นอย่างไรบ้าง แฟนบอกไปที่โน่นไปที่นั่นบ้างผิดฟังเธอเล่าผมชักผิดสังเกตุเพราะสถานที่เธอเล่าให้ฟังไม่ตรงกับที่ผมรู้มาเลย ผมจึงมีความมั่นใจว่าต้องมีอะไรผิดปกติแน่แต่ก็ไม่คาดคั้นเธอผมถามไปเรื่อย ๆ ในที่สุดเธอจนมุมพร้อมกับนอนกอดผมแน่นและถามผมว่าอยากให้เล่าจริงเหรอ เธอบอกไม่อยากจะเล่ากลัวผมจะโกรธ และขอคำยืนยันอีกครั้งหนึ่งว่าหากเธอเล่าแล้วผมจะไม่โกรธ ผมยืนยันจนเธอมั่นใจเธอจึงเล่าให้ฟัง แฟนเล่าว่าหมูมารับเธอตอน 9 โมงเช้าหลังจากทานข้าวเช้าแล้วบอกว่าจะพาไปสถานที่ท่องเที่ยวที่มีชื่อที่สุดของจังหวัด แต่หมูบอกว่าลืมของขอไปเอาของที่อพาร์ทเม้นก่อนเธอเห็นว่ายังเช้าอยู่ก็ไม่ว่าอะไร ไปถึงอพาร์ทเม้นของ หมูชวนเธอไปเยี่ยมชมห้องเธอไม่อยากนั่งในรถคนเดียวจึงตามขึ้นไปด้วย เข้าห้องได้ประตูยังไม่ทันปิดสนิท หมูก็รวบร่างแฟนผมไปกอดเลยโดยที่แฟนผมไม่ทันตั้งตัว หมูทั้งกอดทั้งจูบ ปากก็บอกว่าคิดถึงแฟนผมมากยังรักเธออยู่ แฟนผมพยายามผลักออกและขอร้องให้หยุด ๆ ๆ อ้อนวอน เท่าไหร่เขาก็ไม่หยุดแถมพูดรำพันถึงความหลังต่าง ๆ นา ๆ จนแฟนผมใจอ่อนป่ลอยให้เขาทำตามที่ใจปราถนา เขาขอมีอะไรกับเพื่อทบทวนความหลังกับเธอ แฟนผมบอกว่าในใจเธอไม่อยากให้เกิดขึ้นอีกแต่ไม่รู้เป็นอย่างไรกลับยอมเขาอย่างว่าง่าย ไม่มีแรงดิ้นต่อสู้ เสื้อผ้าหลุดออกหมดตอนไหนไม่รู้ตัว มารู้ตัวอีกครั้งเมื่อทั้งคู่ล่อนจ้อนเหลือแต่ตัว หมูทำนุ่มนวลไม่รุนแรงเหมือนตอนที่เป็นแฟนกัน แฟนบอกว่าเอากันเมื่อก่อนรู้สึกเจ็บอย่างเดียว แต่ครั้งนี้เสียวมาก หมูจูบไปทั่วทุกส่วน เลียไปทุกจุดเธอเสียวจนน้ำแฉะไปหมด ตอนหมูจับมังกรเขาเข้าถ้ำเธอและชักเข้าออก แฟนบอกว่าใกล้จะเสร็จหลายครั้ง แต่ไม่รู้ทำไมจึงไม่เสร็จหมูเสร็จแล้วเธอยังคงค้างอยู่ จึงช่วยทำให้เธอโดยการใช้ลิ้นอีกครั้งเธอจึงถึงสวรรค์ตกลงวันนั้นทั้งวันทั้งคู่อยู่แต่ในห้องไม่ได้ไปเที่ยวที่ไหนเอากันอย่างเดียว แฟนผมถึงสวรรค์ด้วยปากของหมูสองครั้งส่วนหมูป่ลอยน้ำใส่แฟนผม สามครั้ง หมดแรงไปเลย แฟนเล่าว่าหมูขอให้เธอกลับไปอยู่กับเขา ๆ ยังรักเธออยู่คิดถึงทุกวัน แต่แฟนผมปฎิเสธ เธอบอกว่ายังรักผมมากจากผมไม่ได้ แต่ก็รับปากว่าหากมีโอกาสจะพยายามมาพบ ฟังที่แฟนเล่าผมสะใจมาก ถามเธอทุกแง่ทุกมุม แฟนผมก็เล่าโดยไม่ปิดปัง รวมทั้งเธอสารภาพว่าจริง ๆ แล้วเธอก็ยังคิดถึงหมูอยู่เหมือนกันอยากจะกระโดดเข้ากอดตั้งแต่เจอกันวันแรกแล้ว ที่ยอมให้หมูพาเที่ยวก็เพราะคาดคิดไว้แล้วว่าหมูคงไม่พาเธอไปเที่ยวอย่างเดียวแน่เพราะเมื่อวานตอนที่เจอกันหมูพยายามที่จับโน่นจับนี่ของเธอทั่งที่มีคนอื่น ๆ อยู่ด้วยแล้วเมื่อไปด้วยกันสองต่อสองอะไรจะมาหยุดยั้ง ฟังที่แฟนเล่ามาทั้งหมดผมรู้สึกรักเธอมากกว่าเดิมอีกหลายเท่าตัว มีอารมณ์เอากันแทบไม่ได้นอน เมื่อกลับมาอยู่ที่บ้านหมูแอบมาหาแฟนผมบ่อย ๆ แฟนผมก็เล่าให้ฟังทุกครั้ง แต่หมูก็ไม่ทราบว่าผมรู้เรื่องทั้งหมด ผมมีความสุขมากครับที่เห็นแฟนเรามีความสุข ตอนนี้พยายามหาหนุ่มคนใหม่ให้แฟนเพื่อเธอจะได้เปลี่ยนบรรยากาศแต่ยังไม่ประสพความสำเร็จเพราะเธอบอกว่าไม่มีอารมณ์กับคนที่ไม่สนิท แต่ผมมั่นใจว่าคงอีกไม่นานเธอคงได้ลองของใหม่เพราะปัจจุปันนี้รู้สึกว่าเธอค่อนข้างสนิทสนมกับน้องนักศึกษาที่มาเช่าบ้านหลังที่ว่างของเราอยู่เห็นคุยถูกคอกันดีชวนไปไหนด้วยกันเสมอ หรือจะมีอะไรกันแล้วผมก็ไม่ทราบ

Offline handcock

• Sr. Member
    • เสียว: 2
Reply #1 on: August 04, 2010, 03:30:43 pm
 (03; (03; (03; (07;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: August 06, 2010, 07:58:15 am
Thanks krub.

Offline hiaee

• Hero Member
    • เสียว: 1
Reply #3 on: August 09, 2010, 01:18:40 pm
แหล่มมากๆๆๆ

Offline kunger

• เสียว: 0
Reply #4 on: August 11, 2010, 08:48:31 am
 (21; (24;