close buttonclose buttonclose button
เมียเพื่อน

เมียเพื่อน

เรื่องเสียว · 67923

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 05, 2010, 10:04:17 am

เรื่อง มันมีอยู่ว่าตอนสมัยเรียนมัธยมผมมีเพื่อนทีสนิทมากอยู่คนหนึ่งมันชื่อเอก ไอ้เอกกับผมกินเที่ยวด้วยกันมานาน เวลาที่มันไปเที่ยวที่บ้านผมเวลาอาบน้ำเราก็อาบด้วยกัน จนเราไม่รู้สึกอายที่จะเห็นดอมึงดอกู แล้ววันหนึ่งไอ้เอกมันก็พูดขึ้นมาว่า ไอ้ต้นเรามาสัญญากันดีกว่าว่าถ้ากูแต่งงานก่อนกูจะให้มึงเข้าไปดูกูเอา กะเมียคืนแรก แต่ถ้ามึงแต่งก่อนมึงต้องให้กูเข้าไปดูมึงเอาเมียมึงในคืนแรกมึงะเอาไหม ผมเลยรับคำท้าของมัน ได้เลยแล้วมึงอย่าลืมสัญญาล่ะ แล้วต่อมาเราก็เรียนจบมีงานทำแต่เราก็ยังคบกันเรื่อยมา ต่อมาไอ้เอกก็พาผู้หญิงมาหาผมแล้วบอกว่า ต้นนี่นุชแฟนกู แล้วนุชก็ยกมือไหว้ผม ผมเห็นนุชครั้งแรกถึงกะตกตะลึ่งเลยก็นุชอยู่หน้าตาดีมากผิวก็ขาวรูปร่างก็ดี แล้วผมก็กระซิบกะไอ้เอกว่ามึงอย่าลืมสัญญานะโวย ไอ้เอกว่ากูไม่ลืมหรอกแต่กูไม่แต่งก่อน อีกนานนะมึง ผมก็ว่าแล้วไปแล้วมันก็บอกผมว่างั้นมันกลบก่อนนะ แล้วอีกประมาณซัก สองอาทิตย์ไอ้เอกก็มาหาผมแล้วบอกผมว่า เห้ยต้นกูต้องแต่งงานแล้วว่ะ แม่ของนุชไม่ยอมจะให้แต่งกะนุชให้ได้ไม่งั้นให้นุชเลิกคบกะกู มึงว่ากูต้องทำไงดีว่ะ ผมเลยบอกว่าก็เลิกเลยก็ได้ไม่เห็นเป็นไรแล้วค่อยหาใหม่ก็ได้ แต่ไอ้เอกบอกว่าแต่กูรักนุชว่ะ ผมเลยว่าถ้ารักก็แต่งซิไม่เห็นเป็นไร แต่มึงอย่าลืมสัญญาแล้วกัน ไอ้เอกเลยว่ากูไม่ลืมอยู่แล้ว หล้งจากนั้นอีกหนึ่งเดือนไอ้เอกก็เข้าพีธีแต่งงานที่บ้านของนุชที่ จ.ชลบุรี ผมเลยได้เป็นเพื่อนเจ้าบ่าว โดยที่แม่ของนุชได้ยกบ้านให้เป็นเรือนหอหนึ่งหลัง ผมทำพิธีแต่งงานเสร็จไอ้เอกก็บอกผมว่าเดี่ยวมึงไปนอนบ้านกูก็ได้ ผมเลยแกล้งบอกว่าไม่ดีกว่าจะไปนอนโรงแรม แต่นุชบอกว่าไปนอนโรงแรมทำไมก็ที่บ้านมีหลายห้องไม่เป็นไรหรอก ผมเลยบอกว่าก็ได้ พอทำพิธีส่งตัวเข้าเสร็จคนก็กลับหมดเหลือผมกะคู่บ่าวสาว ผมนั่งกินเหล้าอยู่ชั้นล่างกะไอ้เอกส่วนนุชขอตัวเข้าห้องก่อน ผมก็คุยกะไอ้เอกว่าแล้วเดี่ยวทำไงดีว่ะ นุชจะยอมหรือเปล่า ไอ้เอกก็บอกว่าเดี่ยวกูจะไม่ล็อกห้อง อีกครึ่งชั่วโมงแล้วมึงค่อยขึ้นไป แล้วมันก็ขึ้นไปบนห้อง ผมก็เลยนั่งกินเหล้าตอพอถึงเวลาที่ไอ้เอกบอกผมเลยเดินขึ้นไปที่ห้องไอ้เอก แล้วเอามือลองบิดลูกบิดดู มันก็ไม่ได้ล็อกห้องจริงๆนี่หว่า แล้วผมก็เปิดประตูเข้าไป เห็นไอ้เอกนอนอยู่บนเตียงคนเดียวผมเลยเดินเข้าไปนั่งที่เตียงมันแล้วถามว่า แล้วนุชล่ะ ไอ้เอกว่านุชอยู่ในห้องน้ำ โดยที่ประตูห้องน้ำก็ปิดไม่สนิท ผมเลยบอกเอกว่างั้นกูขอดูนุชอาบน้ำหน่อยได้ไหมว่ะ ไอ้เอกก็ไม่ว่าอะไร มันคงคิดว่าเดี๋ยวอย่างไงผมก็ต้องเห็นของนุชอยู่แล้ว ผมเลยเดินไปที่ประตูห้องน้ำแล้วแง้มประตูห้องน้ำแล้วเห็นนุชกำลังถู่สบู่ อยู่โอโห นุชตัวขาวจริงๆนมก็สวยหัวนมนุชเป็นสีชมพูเลยผมดูได้แค่นั้นก็เดินกลับมานั่ง ที่เตียงต่อ ไอ้เอกก็พูดว่า ต้นยกเลิกสัญญาได้ไหมว่ะ ผมว่าไม่ได้สัญญาต้องเป็นสัญญามันเลยไม่พูดอะไรต่อ ซักพักนุชก็เปิดประตูห้องน้ำออกมาพอดี นุชก็ตกใจ อุ้ย พี่ต้น ไม่ให้ตกใจได้ไงก็นุชมีผ้าขนหนูพันกายเพียงพื่นเดียว แล้วไอ้เอกก็เดินไปที่นุชแล้วพูดว่าไม่เป็นไรหรอกมานั่งก่อนมา นุชก็เดินตามเอกมานั่งที่เตียงโดยที่นุชมีท่าทีเขินอาย พอนั่งเสร็จผมก็มองไปที่นุชได้เห็นเรียวขาของนุชไปถึงเกือบที่หว่างขาเพราะ ว่าผ้าขนหนูมันแทบปิดไม่มิด แล้วเอกก็พูดขึ้นว่า นุชพี่มีเรื่องจะบอกนุช นุชก็ถามว่าเรื่องอะไรหรือ เอกเงียบไม่กล้าพูดต่อ นุชว่าเรื่องอะไรล่ะเอกก็เลยบอกว่าพี่ได้สัญญากับพี่ต้นใว้สมัยก่อนว่าถ้า ใครได้แต่งงานก่อนจะให้คนที่แต่งหลังเข้ามาดูตอนที่เราเข้าหอกันคืนแรก นุชก็นั่งนิ่งไม่พูดอะไรแต่น้ำตานุชไหลออกมาแล้วนุชพูดว่าไม่นะพี่นุชไม่เอา แล้วเอกก็บอกว่าพี่ต้องรักษาสัญญานะนุช ให้พี่ต้นดูอย่างเดียวนะไม่เนไรหรอก แล้วผมจึงพูดว่า พี่ดูอย่างเดียวหรอกนะน้องนุช พี่จะไม่บอกใครนุชก็ไม่พูดอะไรแต่ร้องไหต่อเรานั่งเงียบไปได้ซักพักนุชก็พูด ขึ้นว่าแค่ดูอย่างเดียวจริงๆนะพี่เอก พี่ต้น ผมรู้สึกใจชึ้นขึ้นมา ได้พี่แค่ดูอย่างเดียว ไอ้เอกก็มีสีหน้าดีขึ้นแล้วมันก็เริ่มกอดและจูบนุชโดยที่นุชบอกว่าดับไฟก่อน ได้ไหมนุชอาย ผมก็บอกว่าอย่าดับดีกว่านุชก็ไม่ว่าไรต่อแล้วไอ้เอกก็เอามือดึงผ้าขนหนูที่ ร่างนุชออกโดยที่มีผมนั่งดูอยู่ใกล้ๆโอโหนุชเอามือไปปิดที่หีของนุชด้วยท่า ทีเขินอายส่วนไอ้เอกมันได้ถอดกางเกงก่อนถอดเสร็จมันก็ก้มลงไปดูดนมนุชต่อโดย ที่มันไม่ได้สนใจผมส่วนมือของมันได้ลูบมาที่หีของนุชแล้วมันก็ดึงมือของนุช ออกแล้วแยกขาของนุชออกจากกัน ผมเลยก้มหน้าไปดูที่หีของนุชใกล้ๆจนจมูมผมเกือบจะโดนหีนุช กลิ่นสบู่โชยหอมมาจากหีนุชทำให้ใจผมสั่น ส่วนนุชนั้นครางส่งเสียงไม่หยุดแล้วผมก็ถอดกางเกงก่อนโดยที่นุชนั้นหันมามอง ที่ดอของผม แล้วทำสีหน้าตกใจทันที่ทีเห็นดอขนาดแปดนิ้วของผม เพราว่าดอผมใหญ่กว่าดอไอ้เอกอีกพอถอดเสื้อผ้าเสร็จผมก็เดินไปที่ที่หัวเตีย งี่นุชนอนมองอยู่แล้วผมบอกนุชว่าช่วยดูดดอพี่หน่อยซิ นุชมีสีหน้าเขินอาย แต่เอื้อมมือมาจับดอผมไปที่ปากของนุชแล้วใช้ลินเลียที่ส่วนหัวดอของผม อืม ผมเริ่มครางด้วยความเสียว ผมหันไปมองที่ไอ้เอกมันก็มองผมแล้วมันก็ยิ้มไม่ว่าอะไร แล้วมันก็ก้มหน้าไปที่หีของนุชแล้วฉีกขานุชแล้วเลียไปที่หีของนุชส่วนนุชก็ อมดอผมเข้าไปในปากโดยที่นุชได้ใลนเลียที่ปลายดอผมทุกครั้งที่ผมกระแทกดอเข้า ไปที่ปากของนุช ผมกระแทกดออยู่ซักพักก็รู้สึกเหมือนน้ำจะแตกผมเลยในนุชหยุดก่อน แล้วผมบอกเอกว่าผมขอเลียหีนุชต่อนะไอ้เอกก็ละปากจากหีของนุชแล้วให้ผมเข้าไป เลียหีนุชต่อโดยที่ผมได้เอานิ้วแหวกหีของนุชดูด้วยแล้วพูดว่าโอโหเอกโยหีของ นัองนุชสวยจริงๆเป็นหีที่น่าเลียเป็นที่สุด รูสึกว่านุชจะได้อารมณ์มากเพราะปลายแตตของนุชสั่นและมีน้ำหลั่งออกมาผมเลย เอาลิ้นแยงไปที่หีของหีนุช

Offline end

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: August 05, 2010, 01:35:00 pm
 (007; (007;

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #2 on: August 07, 2010, 04:18:55 pm
อะไร แว้ จบซะงั้น (17;

?

Offline เอกวัฒนา

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: August 09, 2010, 07:43:32 am
มาเล่าต่อเร็ว...

Offline kunger

Reply #4 on: August 11, 2010, 09:17:06 am
 (011;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #5 on: November 28, 2010, 12:41:00 pm
ขอบคุณครับ

Offline birdrock

• เสียว: 1
Reply #6 on: November 28, 2010, 04:51:03 pm
เสียวดี

Offline gto2521

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #7 on: January 01, 2011, 10:04:19 pm
สัญญาเป็นต้นเหตุ  (07;