close buttonclose buttonclose button
แอร์โฮสเตส version 2

แอร์โฮสเตส version 2

หนูอยากลองของ · 37165

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 19, 2009, 08:24:29 pm
เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงครับ สมัยนั้นผมยังเป็นนักศึกษาอยู่ในรั้วของเชียงใหม่มหาลัย ตอนนั้นทางมหาลัยกำลังมีงานพิธีรับปริญญาบัตรอยู่ครับ ซึ่งรุ่นพี่คนนึงที่ผมรู้จักก็ได้กลับมาเยือนสถาบันในฐานะพี่บัณฑิต เธอชื่อพี่เจี๊ยบครับ สาวสวยสะพรั่งวัย 21 ปี หลังสำเร็จการศึกษาจากคณะมนุษยศาสตร์เมเจอร์ภาษาอังกฤษ ไมเนอร์ภาษาญี่ปุ่น เธอก็ได้รับการคัดเลือกเข้าเป็นแอร์โฮสเตสของสายการบิน “แอร์ไลน์เจแปน” ซึ่งตอนนั้นกำลังเป็นที่ฮอตฮิตของบรรดาสาวๆที่จบจากรั้วมหาลัยเลยทีเดียว โดยหนุ่มๆแถวดอนเมืองคงเคยคุ้นกันดีกับเครื่องแบบสีส้ม-เขียว พี่เจี๊ยบเป็นสาวเจ้าสำอางค์ตามแบบฉบับของสาวสายศิลป์เต็มตัว วัยอันอ่อนเยาว์และความเป็นหญิงผสานกันอย่างลงตัวบนเรือนกายของเธอ เธอเป็นดาวเด่นที่ดังเอามากๆคนนึงของคณะมนุษย์ มิหนำซ้ำกลับมารับปริญญาคราวนี้ยังสวยขึ้นอีกเป็นกองเล่นเอาผมและเพื่อนๆคลั่งแทบบ้าเลย ผมเส้นเล็กละเอียดยาวเกินไหล่ที่ย้อมสีน้ำตาลเข้มแทรกด้วยไฮไลท์นั้นช่วยส่งให้เธอดูเปรี้ยวเล็กๆ เค้าหน้าหมดจดงดงามสะสวยได้รูปของพี่เจี๊ยบนั้นหวานน่ารักไม่แพ้ดารา AV เลยครับ ริมฝีปากอวบอิ่ม จมูกโด่งเป็นสัน ดวงตากลมโตเป็นประกายของเธอแฝงแววยั่วยวนอยู่เสมอแผ่สเน่ห์มัดใจหนุ่มน้อยใหญ่ ผิวพรรณขาวนวลเนียนไร้ตำหนิเปล่งปลั่งเต็มที่ด้วยเลือดเนื้อวัยสาวนั้นชวนให้อารมณ์กระเจิง รูปร่างเอวองค์ของพี่เจี๊ยบเรียกได้ว่าสวยเอ็กซ์เอามากๆ คือเพรียวๆบางๆตามแบบสมัยนิยมครับ เธอสูงแค่เพียง 160 หนักราวๆ 45 เท่านั้นเอง หน้าอกเต่งเต้างดงามพอดีตัวขนาด 32 คับเอ เอวเล็กคอดบางที่เธอภูมิอกภูมิใจขนาดไม่ถึง 24 นิ้วนั้นรับกันพอเหมาะพอเจาะกับก้นงอนงามบาดใจได้รูปขนาด 35 นิ้ว รูปร่างบอบบางสะโอดสะโองที่แฝงไว้ด้วยจริตมารยาหญิงทำให้บุคลิกเธอดูอรชรอ้อนแอ้นยั่วยวนเหลือกำลัง กลิ่นอายแห่งความเป็นหญิงที่แฝงไว้ด้วยลูกเล่นแพรวพราวนั้นแผ่สเน่ห์รัดรึงทำเอาหนุ่มๆเป็นต้องเหลียวหลังหวังแอ้มกันแทบทุกคน แน่นอนว่าเธอเกินเอื้อมสำหรับนักศึกษาธรรมดาๆ อย่างพวกผมคง“ได้แค่มอง”เท่านั้นเองครับเพราะคนสวยระดับนี้ต้องมีคนมาติดพันหลงสเน่ห์เป็นพัลวัน แต่พี่เจี๊ยบซึ่งเป็นสาวสมัยใหม่ รู้สึกสนุกสนานไปกับการใช้ความสวยและเสน่ห์ของตัวเองหล่อหลอกพวกเพื่อนชายทั้งรุ่นพี่และรุ่นน้องที่มาติดพันเธอให้หลงหัวปักหัวปำนั้น ก็ยังไม่ยอมตกล่องปล่องชิ้นไปกับใครคนใดคนหนึ่ง ทำให้พวกหนุ่มๆ ทั้งหลายรวมทั้งพวกผมเองด้วยยังมีความหวังอยู่ลึกๆ ว่ายังพอมีโอกาส ทำให้ตลอดสี่ปีในรั้วมหาวิทยาลัยพี่เจี๊ยบจึงเป็นสาวที่ได้รับการพะเน้าพะนอเอาอกเอาใจจากผู้ชายทั้งหลายรวมไปถึงพวกผมด้วยอย่างมากที่สุด จนเธอจบไปนั้นมันทำให้พวกผมทั้งหลายแทบใจสลายไปด้วยที่คิดว่าคงไม่มีโอกาสใกล้ชิดกับพี่เจี๊ยบคนสวยอีกต่อไป พี่แนนเพื่อนร่วมรุ่นพี่เจี๊ยบซึ่งพวกผมสนิทด้วยเป็นพิเศษเห็นพวกผมทำท่าจะเป็นจะตาย
ให้ได้ ก็แอบกระซิบกับพวกผมว่า ที่พี่เจี๊ยบเขาทอดเสน่ห์ให้พวกผมน่ะหรือเพื่อนชายคนอื่นๆ น่ะ พี่เจี๊ยบเขาไม่ได้คิดจะจริงจังอะไรด้วยหรอก เรียกๆ ง่ายว่าหลอกใช้เสน่ห์หว่านล้อมให้พวกผมพาพี่เจี๊ยบไปเลี้ยงหนัง พาไปกินอาหารอร่อยๆ เท่านั้น พี่แนนเขายังเล่าว่าบางทีพี่เจี๊ยบก็กลับมาเล่าเชิงเยาะๆ เย้ยๆ ว่าอย่างพวกผมน่ะไม่ถึงระดับที่พี่เจี๊ยบเขาจะชายตามองหรอก ทำให้พวกผมนั้นรู้สึกแค้นจุกอกกันเป็นแถบๆ ไอ้กบเพื่อนหัวโจกในกลุ่มเราแค้นมาก มันประกาศลั่นงานรับฉลองปริญญาจะต้องล้างแค้นพี่เจี๊ยบคนสวยให้สาสม ซึ่งพวกเราก็เห็นดีเห็นงามกันทุกคน และแล้วโอกาสของพวกเราก็มาถึงมั่งครับ คืนหลังจากพิธีรับปริญญา ซึ่งกว่าจะเลิกก็หัวค่ำแล้ว พี่เจี๊ยบก็นัดผมกับเพื่อนๆกลุ่มนึงซึ่งทำหน้าที่ตากล้องช่วงรับปริญญาให้เธอไปฉลองที่ร้านอาหารญี่ปุ่นในหมู่บ้านเชียงใหม่แลนด์ รสชาดอาหารเอร็ดอร่อยสมราคาที่แพงหูฉี่แต่กระนั้นก็ยังไม่อร่อยเท่าอาหารตาครับ หลังจากพี่เจี๊ยบถอดครุยบัณฑิตออก เธอก็อยู่ในชุดนักศึกษาสำหรับงานพิธีของมหาลัยซึ่งบัณฑิตหญิงจะต้องใส่ซ้อนไว้ใต้ครุยบัณฑิต ใบหน้าที่สวยงดงามเป็นประกายสดใสอยู่แล้วถูกขับให้ดูเด่นขึ้นอีกด้วยเครื่องสำอางค์มีระดับ กลิ่นยั่วยวนชวนอารมณ์ของน้ำหอมราคาแพงลิบลิ่วคละคลุ้งไปทั่ว เสื้อนักศึกษาสีขาวสะอาดฟิตเปรี๊ยะรัดรูปแนบเนื้อโชว์เอวอันคอดบางและทรวดทรงที่ดันเต่งเต้าของเธอ ซึ่งมันบางจนเห็นรอยลูกไม้ของเสื้อยกทรงสีขาวอย่างชัดเจน กระโปรงสีม่วงอ่อนสั้นเหนือเข่าซึ่งฟิตจนผิดระเบียบถูกก้นงอนงามด้านในดันให้คับติ้วอยู่ด้านใน รองเท้าคัทชูสีดำส้นสูงปรี๊ด คือมองปราดเดียวก็รู้ว่ามันเป็นชุดฟอร์มที่ทั้งบางทั้งฟิตแถมผิดระเบียบของมหาลัยอยู่เอาการเลยทีเดียว แต่ก็แปลกที่มันกลับดูดียามสาวสวยรูปร่างเพรียวๆบางๆที่แฝงไว้ด้วยความคล่องแคล่วมั่นใจแบบแอร์โฮสเตสอย่างเธอสวมใส่ และเธอเองก็ใส่ได้อย่างไม่เคอะเขินเลยทีเดียว เรียกว่ามาเน้นให้เห็นกันเต็มๆ ต้องร้องซี๊ด.ดดด..อย่างเดียวเลยครับ ยิ่งยามรับประทานอาหารเธอนั่งคุกเข่ากับเบาะแบบญี่ปุ่น ชายกระโปรงที่ร่นขึ้นมาเหนือเข่านั้นโชว์ขาอ่อนๆระหว่างหัวเข่าขาวนวลชวนให้ไอ้หนูผมแข็งโด่ครั้งแล้วครั้งเล่า หลังอาหารเราก็ได้วางแผนโทรมพี่เจี๊ยบโดยชวนกันไปที่คาราโอเกะแห่งนึงแถวๆสิบสองห้วยแก้ว พยายามกันท่ารุ่นน้องและเพื่อนๆคนอื่นออกไปจนเหลือแต่สมาชิกกลุ่มเราที่ไปร่วมสังสรรค์ร้องเพลงกันอยู่ 5 คน ทำเอารถเปอร์โยต์สีเงินของเธอดูแคบไปถนัดตา เป็นชาย 4 คน คือผม ไอ้กบ ไอ้วัตและไอ้ชิต และพี่เจี๊ยบหญิงคนเดียวของงานซึ่งโดดเด่นที่สุดของงานคืนนี้ โดยเฉพาะอย่างยิ่งในวงล้อมของหนุ่มๆรุ่นน้องอย่างพวกผม ห้อง VIP ที่นี่ค่อนข้างมิดชิดมากๆ ทีแรกพี่เจี๊ยบเองดูค่อนข้างสำรวมเกินปกติคงเพราะยังไม่สนิทกับพวกเราเท่าไร เมื่อยุให้ดื่มเหล้าชีวาสรีกัลเข้าไปสักพักพี่เจี๊ยบก็ออกอาการเมาๆ แก้มแดงระเรื่อ เธอเริ่มพูดคุยอย่างออกอรรถรส คุยไปหัวเราะไป ออกอาการสนุกสนานอย่างผิดหูผิดตา น่ารักสุดๆ พวกเราช่วยกันยุอีกไม่นาน เธอก็คว้าไมค์ ทั้งร้องทั้งเต้น โชว์ลีลาบิดเอวส่ายสะโพกราวกับว่าระบายความเก็บกดที่แสร้งทำมาพักใหญ่โดยไม่ได้สนใจสายตา 4 คู่ที่จ้องมองอย่างไม่กระพริบของพวกเราแม้แต่น้อย การเคลื่อนไหวเรือนร่างอันเย้ายวนชวนลุ่มหลงของพี่เจี๊ยบนั้นเล่นเอาผมอกแทบแตก ภาพผู้หญิงที่มีดีกรีความน่ารักระดับแอร์โฮสเตสในชุดนักศึกษาฟิตเปรี๊ยะออกมาร้องเพลงโชว์ลีลาบิดเอวส่ายสะโพกนั้นคงหาดูไม่ได้อีกแล้ว ท่าเต้นของเธอมันบาดตาบาดใจเหมือนส่อเจตนายั่วอารมณ์หนุ่มวัยกำดัดของพวกผมจนเกินทนแล้วครับ สเน่ห์ของเธอเปี่ยมล้นจนพวกผมไม่สามารถละสายตาไปทางอื่นได้ ไอ้หนูของผมตอนนี้แข็งปังดันอยู่ใต้กางเกงยีนส์ ขนาดบ๋อยที่เข้ามาเสริฟยังแอบสกิดชวนกันมองดูเธอตาเป็นมันทีเดียว ทุกอย่างเป็นไปตามแผนที่พวกเราวางกันเอาไว้ทุกประการ สถานที่และเวลาเป็นใจให้กับพวกผมอย่างเหลือเกิน ไม่มีทางที่พี่เจี๊ยบคนสวยจะรอดพ้นเงื้อมือของพวกผมไปได้อย่างเด็ดขาด คืนนี้ล่ะพี่เจี๊ยบจะต้องเรียนรู้ และได้สำนึกว่าการมาใช้เสน่ห์สาวยั่วยวนพวกผมจะต้องได้รับผลอย่างไร ไอ้กบใช้ยาสวาทของมันที่ติดมาด้วย มันว่าเป็นยาปลุกเซ็กซ์อย่างแพงเลยครับ เมื่อพี่เจี๊ยบเผลอไอ้กบก็เอายาหยดลงในเครื่องดื่มของเธอ ตอนพี่เจี๊ยบคอแห้งกลับมาคว้าแก้วแล้วดื่มหมดแก้วไปอย่างไม่รู้เรื่องรู้ราวมันน่าตื่นเต้นมากครับ เราต่างก็ใจจดใจจ่อกันทุกคน ราวๆเที่ยงคืนหลังจากที่พวกเรายุให้เธอดื่มชีวาสรีกัลเข้าไปอีกพอควรเธอก็ออกเมามายอย่างออกอาการ พวกเรา 4 คนพอแน่ใจว่ายาปลุกเซ็กซ์ออกฤทธิ์เต็มที่แล้วก็พร้อมใจกันลุกขึ้นไปเต้นคลอเคลียกับเธอ เรารุมประกบถูกเนื้อต้องตัวกอดจูบหอมแก้มเธอแล้วแต่เทคนิคของใครของมัน ซึ่งตลอดเวลาที่ผ่านที่คบกันมาเธอไม่เคยยอมให้พวกผมได้แตะเนื้อต้องตัว ได้มีโอกาสสัมผัสกับผิวพรรณที่ทำนุบำรุงด้วยครีมอย่างดีมาก่อนเลยนะครับ อย่าว่าแต่แก้มขาวใสที่หอมกรุ่นที่เป็นที่ชวนฝันของหนุ่มมชทุกคน ซึ่งบัดนี้เจ้าของแก้มคนสวยยืนตัวอ่อนปล่อยให้พวกผมได้ลิ้มลองความหอมหวานกันอย่างสะใจ จากแรกๆ ที่พวกเราค่อยๆ หยอกโดยการใช้จมูกไปแตะแก้มใส พอพี่เจี๊ยบที่กำลังมึนได้ที่ไม่มีอาการขัดขืน พวกผมก็หัวเราะร่า ต่างคนก็ผลัดกันดึงร่างสุดเซ็กซี่ของพี่เจี๊ยบไปตระคองกอด และจูบไซร้ไปตามพวงแก้มและซอกคอหอมกรุ่นอย่างเมามัน และเมื่อไอ้กบดึงพี่เจี๊ยบไปจากผม เธอตัวอ่อนมากแล้วครับ ยืนกอดคอไอ้กบเอาไว้ เพราะเข่าอ่อนเต็มที่ พี่เจี๊ยบตัวเล็กกว่าไอ้กบมากแค่หัวไหล่มันเอง ไอ้กบก้มหน้ามองไปยังนัยน์ตาปรือของพี่เจี๊ยบกล่าวเสียงซึ้งว่าพี่เจี๊ยบสวยมากรู้ไห
มครับ พี่เจี๊ยบยิ้มหวานออกมา อ้าปากน้อยๆ จะตอบไอ้กบ แต่ก็ถูกไอ้กบก้มลงประกบปากจูบดูดดื่มไปกับริมฝีปากนุ่มนิ่มของพี่เจี๊ยบก่อน เสียงซี๊ดๆ ของไอ้กบกับพี่เจี๊ยบขณะที่มันยืนจูบแลกลิ้นกับพี่เจี๊ยบนั้น ทำให้พวกผมทั้งหมดนั้นกระสันไปทั้งตัว ทำให้พวกเรารีบเช็คบิลแล้วหามเธอขึ้นรถทันที โดยมีผมเป็นคนขับไอ้ชิตนั่งข้าง ไอ้กบกะไอ้วัตนั่งประกบเธอคนละข้างที่เบาะหลัง ช่วงที่ผมขับรถไปที่โรงแรมม่านรูดขาประจำแถวๆถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ไอ้กบกะไอ้วัตก็ช่วยกันรุมฟัดพี่เจี๊ยบที่กำลังเมามายด้วยฤทธิ์เหล้าอยู่ที่เบาะหลังอย่างเอาเป็นเอาตาย พวกมันผลัดกันหอมแก้ม ไซร้ต้นคอ กัดติ่งหู แลกลิ้น กอดจูบ โดยที่พี่เจี๊ยบไม่มีทางปฏิเสธความต้องการของมันได้เลย ลำขาเพรียวราวกับนางแบบของพี่เจี๊ยบถูกจับวางพาดบนตักของไอ้กบกับไอ้วัต กระโปรงสั้นที่เธอใส่ถูกถลกไปกองบนท้องน้อย เคยให้เห็นความอวบอูมของสงวนภายใต้กางเกงในผ้าลูกไม้สีขาวแนบเนื้อของเธอ มือของไอ้กบกะไอ้วัตก็ยื้อแย้งกันรุมบี้คลึงลงไปตรงเนินสามเหลี่ยมาอันนูนแน่นเต็มมือ ต่างคนต่างก็ร้องซี๊ด สุดยอดเลยโว้ย ไอ้กบร้องลั่น ไอ้ชิตที่นั่งหันหลังกลับไปดูด้วยความใจจดใจจ่อ อดรนทนไม่ไหวขอแจมยื่นมือกลับไปเฟ้นๆ คลึงตรงลำขาอ่อนของพี่เจี๊ยบอย่างมันมือ พลางร้องให้ผมขับรถเร็วๆ ผมเองก็กระสันเต็มที่ร้องตอบ เออ กูเหยียบจนมิดแล้วเห็นไม๊วะ พวกมึงเหลือๆ ให้กูบ้างนะ อย่างบีบจนเหลวเป๋วไปก่อน พวกเพื่อนของผมหัวเราะครืนใหญ่ พอถึงโรงแรมม่านรูด ผมขับรถผ่านเข้าไป พบไอ้บ๋อยสองคนที่รู้จักกันดี เพราะพวกเราพาเหยื่อมารุมโทรมบ่อยๆ ชื่อไอ้ดำกับไอ้ทอง มันสองคนส่องไฟฉายส่องไปที่ใบหน้าอันสุดแสนจะน่ารักของพี่เจี๊ยบแล้วซี๊ดปาก พี่ๆ แหมวันนี้สุดยอดเลย สวยกว่าทุกคนที่พวกพี่เคยพามา ไอ้กบหัวเราะ มันยื่นเงินห้าร้อยซึ่งก็ค้นมาจากกระเป๋าของพี่เจี๊ยบนั่นแหล่ะส่งให้ไอ้ดำ มึงไปเตรียมเบียร์เย็นให้พวกกูเหมือนเคยเว้ย บริการพวกกูดีๆ ไม่แน่คืนนี้พวกกูจะอนุญาตให้มึงแจมด้วย ไอ้ดำกับไอ้ทองตาลุกหัวเราะร่าๆ รีบรับเงินมากุลีกุจอ พอผมเลี้ยวรถเข้าไปในช่องไอ้ดำซึ่งหายไปเอาเบียร์ ไอ้ทองก็ตามมารูดม่านปิดให้อย่างเรียบร้อย จากนั้นเราช่วยกันหามพี่เจี๊ยบขึ้นเตียงอย่างทุลักทุเล ทั้งเข็มขัดทั้งรองเท้าตกเกลื่อนเรี่ยรายทาง สายตาของเราทั้งหมดนั้นจ้องไปที่เรือนร่างมีราคาตาเป็นมัน ไอ้วัตหิ้วกล้องถ่ายวีดีโอของพี่เจี๊ยบเข้ามาด้วย พอพร้อมบันทึกภาพมันก็พยักหน้าบอกเป็นสัญญาณให้พวกเราที่เหลือจัดการรุมเปลื้องเสื้อผ้าของพี่เจี๊ยบออกอย่างหยาบคายและเร่งรีบ กระดุมเสื้อนักศึกษาปลิวว่อนจนไล่เก็บแทบไม่ทัน ไอ้ชิตกระชากยกทรงกับกางเกงในของเธอออกอย่างหยาบคายไร้ชั้นเชิง จากนั้นทุกคนก็เดินออกมาห่างๆเหมือนรู้งานเป็นอย่างดี พี่เจี๊ยบตอนนี้อยู่ในสภาพไร้สติสัมปชัญญะครึ่งหลับครึ่งตื่น ร่างเปลือยเปล่าอันแสนบอบบางนั้นงดงามเพอร์เฟกต์ทั้งตัวสมราคาแอร์โฮสเตสของแอร์ไลน์