close buttonclose buttonclose button
สวิงน้องเจ ในห้องน้ำ

สวิงน้องเจ ในห้องน้ำ

Metal_Shark · 41733

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Metal_Shark

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
    • View Profile
ควักน้องเจในห้องน้ำ  ที่ผนังห้องน้ำนะครับจะมีราวจับสำหรับคนพิการ (เจมี Sex ในห้องน้ำสำหรับคนพิการครับ ก็ที่มันกว้างกว่าห้องน้ำห้่างนี่นา)

งานนี้พวกเรา 4 คนค่อยๆเวียนเธอในห้องน้ำผู้ชาย 1 คนเข้าห้องน้ำพร้อมเจ  ก็จะมีเพื่อนๆอีก 3 คนยืนเฝ้าดูต้นทางด้านนอกครับ งานนี้มีลุ้นกันตื่นเต้นๆว่า เอในห้องนั้นจะเสร็จกันไปถึงไหนแล้วนะ
(สังเกตุยกทรงเจนะครับ ว่าเป็นลายเดียวและสีเดียวกับยกทรงของสาวที่เตียงโรงพยาบาล เวลามี Sex แบบแปลกๆหรือนอกสถานที่ เธอจะเสริมความมั่นใจใส่แต่ชั้นในตัวนี้ครับ)

มาชมนมน้องเจกัน

เพื่อนๆว่านมน้องเจน่าชิมไหมครับ???

Reply #1 on: July 22, 2010, 08:07:54 pm
กว่าผมจะได้เข้าห้องน้ำก็เป็นคิวที่ 3 แล้วครับ (รองบ๊วย)
เพื่อนผมออกมาจากประตูเรียกให้ผมเข้าไป ยังมีหน้ามาบอกเราอีกว่าโทษทีเมื่อกี๊เล่นไป 2 ทีเลยปล่อยให้นายรอนาน

ผมเข้าไปในห้องน้ำก็เห็นเจนั่งหอบหายใจอยู่บนโถห้องน้ำ หลังพิงอยู่ที่ผนังห้องน้ำ เสื้อชั้นในเธอเองถูกดึงขึ้นไปที่หน้าอก นมเํธอมีสีแดงระเรื่อเป็นจ้ำๆราวกับโดนดูด 2 คนก่อนหน้าดูดไซร์จนช้ำ  หัวนมมีคราบน้ำลายสะท้อนแสงไฟเป็นเงาบางๆ  ท่อนล่างของเธอเปลือยเปล่าเส้นขนอุยด้านล่างมีคราบเหงื่อและน้ำสวาท   เธอหายใจเป็นห้วงๆปรายตามาที่ผมราวกับว่าอารมณ์เธอยังค้างอยู่  ที่มุมปากมีีีรอยน้ำกามของเพื่อนผมๆคงจะให้เธอโม้กจนแตกในปากก่อนผมเข้่ามา  

ผมปลดตะขอกางเกงตัวเอง ใส่ถุงมือสากๆ(ก่อนจะมานี่ผมเตรียมถุงมือสากๆมาครับ)   เดินเข้าไปช้อนตัวเธอขึ้นจากโถห้องน้ำ แล้วเข้าไปนั่งแทนโดยประคองเจนั่งอยู่บนตักของผมๆใช้มือซ้ายโอบตัวเธอทำให้สองเต้าแอ่นตัวขึ้นมารับกับการที่ผมจะใช้ปากและลิ้นบุกโรมเลียหัวนมขวาของเธอ มือซ้ายที่โอบด้านหลังจับที่อกด้านขวาของแล้วใช้ถุงมือปุ่มสากๆบี้เขี่ยหัวนมของเธอ พร้อมทั้งสลับปากมาดูดนมซ้ายเธอบ้าง เจคราง อือ อือ ...อือ เสียงเบาๆในลำคอ เพราะห้องน้ำห้ามร้องดัง  บางจังหวะทั้งคลึงทั้งดูดจนเจแอ่นอกรับหน้าเหยเกด้วยความเสียว  ยิ่งเธอแอ่นอกด้วยความเสียวเท่าไรผมก็ยิ่งดูดหัวนมรัวปลายลิ้น  เธอคงเสียวแทบขาดใจเลยครับ  เพราะเธอกัดริมฝีปากมือขวาเธอเกร็งจิกหลังผมแน่น

ตอนนี้ผมอดใจจูบเธอไม่ได้จริงๆครับทั้งที่ริมฝีปากบางๆของเจยังมีคราบน้ำจากเพื่อนผมติดอยู่ เราจูบอย่างดูดดื่ม มือผมก็ล้วงลงไปเกี่ยวน้องสาวเธอที่ด้านล่างมันเปียกแฉะกำลังดีอดขอบคุณเพื่อนๆที่นำร่องไปก่อนไม่ได้

ตอนนี้ผมบอกเจให้ลงไปคุกเข่า้ด้านล่าง เธอกลืนน้ำเพื่อนผมๆอยากให้เธอกลืนน้ำผมลงไปบ้าง เธอลุกขึ้นและลงไปคุกเข่าอย่างว่าง่าย

Reply #2 on: July 22, 2010, 08:43:35 pm
นมเธอยามถูกถุงมือบีบ

Reply #3 on: July 22, 2010, 08:45:32 pm
เวลาบี้ถุงมือให้ขยำนมเธอนี่มันได้อารมณ์จริงๆครับ

Reply #4 on: July 22, 2010, 08:47:51 pm
หัวนมแข็งชันสู้ลิ้นยังงี๊ ทั้งที่โดนเพื่อนผมเล่นไปก่อน

Reply #5 on: July 22, 2010, 09:02:38 pm
ผมโน้มตัวลงไปจูบเธออีกครั้ง เธอมองตาผมแล้วค่อยๆ เผยอริมฝีปากใช้ปลายลิ้นตวัดหัวท่อนเอ็นอย่างชำนาญ ริมฝีปากน้อยๆของเธอค่อยอมท่อนเอ็นเข้าไป
มือผมก็เอื้อมลงไปขยำเธอนมเ้ธอ

Offline K_Jung

• เสียว: 2
Reply #6 on: July 23, 2010, 05:06:29 pm
มาปูเสื่อรออ่านตอนต่อไปครับ  (23; (23; (23;

Offline rabbit66

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #7 on: July 24, 2010, 07:23:46 am
อยากไปสวิง ด้วย จัง (7;

Offline Iceman

• Master Hero
  • *
Reply #8 on: July 26, 2010, 04:03:41 am
สุดยอดจริงๆครับ  (6;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #9 on: July 30, 2010, 01:42:48 am
(41; (41; (41; (41;

Offline opeenergy

• Jr. Member
  • **
Reply #10 on: August 01, 2010, 09:24:19 am
สุดยอดมากครับ เรื่องนี้  (19; 20 ดาวเลย

Offline D-boy

• Newbie
  • *
Reply #11 on: August 03, 2010, 12:36:18 am
ขอบคุณครับ

Offline lionking

• Hero Member
    • เสียว: 1
Reply #12 on: August 10, 2010, 05:11:54 pm
ดีๆๆๆ (16; (16;