close buttonclose buttonclose button
try me baby

try me baby

nidycamabu · 57772

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nidycamabu

• Sr. Member
    • เสียว: 1
    • View Profile
    • Email
on: July 12, 2010, 09:57:52 pm
เรื่องที่จะเล่าต่อไปนี้ เป็นเรื่องจริง แปดสิบ แต่งเพื่อเพิ่มความ want อีก ยี่สิบ แต่ก่อนจะเล่าเรื่อง
นู๋อยากขออะไรพวกพี่ซักอย่างน่ะค่ะ อ่านแล้วช่วย comment ให้ทีน่ะค่ะนู๋ พนันกับแฟนเอาไว้น่ะค่ะ
ว่าใครจะมี comment มากกว่ากัน :)
งั้นไม่เยิ่นเย้อล่ะน่ะค่ะ นู๋ชื่อ นุ่ม ค่ะ เป็นสามหมวย หุ่นไม่นางแบบ เพราะตัวเล็ก อวบกำลังดี ก้นใหญ่น่ะค่ะ
เคยถามแฟนอยู่ว่า ก้นใหญ่น่าเกลียดมากไหม? แฟนก็บอกว่าไม่น่าเกลียด เวลาเอาเนี่ยมันดี
อ้อ ลืมบอกไปค่ะที่นู๋เขียน อาจไม่มีคำหยาบน่ะค่ะ หรือไม่ก็มีแต่น้อย เพราะ นุ่ม ไม่ค่อยพูดคำหยาบน่ะค่ะ
พี่ๆอาจสงสัยว่าจะบรรยายอะไรเยิ่นเย้อ ต้องขอโทดด้วยน่ะค่ะ พอดีว่า ไม่กี่วันก่อน นุ่มอ่าน เรื่อง เภสัช
อ้อ คิดว่าพวกพี่ๆคงเคยอ่าน แฟน นุ่ม เค้าอยากให้นุ่มเป็นแบบนั้น เราเถียงกันหลายรอบมาก เค้ามักจะออกอาการ
 หื่น เวลา จิตนาการว่า มีคนเอานุ่มอยู่ ชอบพูดว่า หาคนมาวิงกิ้งกันดีไหม? แต่มันไม่เกี่ยวกันหลอกค่ะกับเรื่องที่จะเล่า
  แฟนของนุ่มเนี่ย เค้าเป็นคนSEXค่อนข้างจัดน่ะค่ะ (จัดว่าห่วยน่ะค่ะห้าห้าห้า ล้อเล่นน่ะค่ะ) ทำไมนุ่ม ถึงบอกว่าจัดงั้นหลอค่ะ
 เพราะว่า ครั้งแรกที่เรา เอากัน วันนั้น เราอยู่ในโต๊ะสนุ๊ก นุ่มเป็นคนอยากลอง อยากรู้อะไรใหม่ๆ วันนั้นเลยโดนซ่ะ
ตอนที่เค้ากำลังนอนจูบ เค้า ค่อยๆๆพลิกตัว ขึ้นค่อม (คือปกติ เค้าจะเอาแบบว่าแค่ข้างนอกน่ะค่ะ)
มือ เริ่มไต่ไปทางนมจับเล่นอยู่ซักพัก นุ่มยอมรับตอนนั้นนุ่มร็สึกว่ามันมีความรู้สึกแปลกๆอยากลองแต่ก็กลัวเจ็บ เพราะเพื่อนบอกว่าครั้งแรกเนี่ยมันเจ็บมาก
 หลังจากเค้ากับนมเล่นอยู่พัก นึงแล้วมือเค้าก็ค่อยๆปลดตะขอออกและก็ค่อยๆถอดเสื้อ(ตอนนั้นเราทำที่พื้นกัน เลยค่ะ เรียกได้ว่าฮาดคอร์โคด)
 และเค้าก็ค่อยๆก้มลงมา เลียนมนุ่ม ตรงหัวนม และพยายามดูดเพราะมันยังไม่เป็นหัว (อย่าหัวเราะน่ะค่ะก็ตอนนั้นยังเดกอยู่เลยนี่นา)
และเอานิ้วค่อยๆเลื่อนลงไปเล่นกับน้องของนุ่มใช้นิ้วค่อยๆเขี่ย แล้วพูดว่า “โห น้ามเยิ้มเลยน่ะคุณ” แล้วเค้าก็ถอดกางเกงแบบว่าเร็วมาก
 เอาจูจุ๊ ของเค้าค่อยๆเขี่ยไปมาให้เสียวเล่น ตอนนั้นนุ่มคิดแค่ว่า ไหนว่าเจ็บไงว่ะ เพื่อนแม่งหลอกนี่นา ไม่เห็นเจ้บตรงไหนเลย
 จน เค้าค่อย เอา จูจุ๊ของเค้ายัดเข้าไป ก็น่ะค่ะ มันไม่เข้าค่ะ ทั้งเจ็บทั้งแน่น เลยพลักตัวเค้าออกแต่เค้าไม่ยอมแล้วดิค่ะ เล่นกระแทกไปซ่ะเต็มเหนี่ยว
 พร้อมกับโยกขึ้นลง อ่า เล่าถึงตรงนี้ มาตอนนี้ ณ ปัจจุบัน นุ่ม กลายเป็นคนชอบเซ็ก และชอบ อมควยมาก
ร็สึกว่าสนุกดี เวลาน้ำมันไหลเข้าปาก มันลื่น เวลาเลียไข่เค้าแล้วเห็นหน้าแฟนตัวเองค่อยๆกัดปากเสียวซี๊ดแล้วน้ามนุ่มก็จะแฉะค่ะ
 อ่าน ไม่ผิดหลอกค่ะ แฉะเลย แล้วยิ่งตอนนี้เค้าฝังมุก ปกติ ของเค้ามันก็คับและก็แน่นอยู่แล้ว ยิ่งเค้าฝังมุกไปเวลาเอานี่ไม่ต้องพูดถึงค่ะ
 โคดมัน เหมือน มุขมันขูดแล้วเสียว ตอนแรกไม่รู้ว่าเค้าไปฝังมาค่ะ ก็ว่าทำไมมันแน่กว่าเดิมคับกว่าเดิม
 เหมือนโดนเอาใหม่เหมือนครั้งแรกๆจน ตอนผลักตัวเค้าออกและบอกว่าโมคให้ดีกว่า และงงว่า มันตุ่มอะไร
 เค้าดันบอกว่าเป็นหูด!!!! ช๊อคดิค่ะ หูดคืออะไร โรครึป่าว เอ่อแดกไปพักใหญ่ จน รู้ว่าเค้าฝังตอนแรกรับไม่ได้ค่ะ
 เพราะมุกเค้าใหญ่อ่ะค่ะ นึกว่าจะเล็กๆๆนี่เหมือนลูกปืนเลย อ่ะ ต่อน่ะค่ะ แต่นุมเป็นคนชอบขึ้นค่ะ แล้วเค้าก็ชอบให้นุ่มขึ้นซ่ะด้วย
 เวลาเรามีเซ็กกัน น้ามนุ่มจะไหลเยิ้มเปื้อนกางเกงจนต้องเอามือไปจับควยของเค้าเข้ามาถูกับจิ๋มแต่เค้าก็ชอบแกล้งไม่ยอมให้ถู
 ต้องรอให้น้ามแฉะมากๆจนในที่สุดต้องค่อยๆเอาควยของเค้าเขี่ยจิ๋มตัวเองเล่นแล้วก็ค่อยๆยัดลงไปเวลาขึ้น มันทั้งคับ ทั้งเสียว
 โยกทีนี่ น้ามไหลเปื้อนขาของเค้าเลย มีบางวันเราเอากันทั้งวัน เวลาดูหนังเอ็กซ์ นุ่มมักจะควบคุมอารมไม่อยู่ ทั้งแฉะทั้งว้อน
 ตานี้ท่าอะไรมานุ่มยอมตลอดโยเฉพาะ ท่าหมา มือติดกับแพงหันหลังให้ควยของเค้าค่อยๆๆถูกับจิ๋มมุขที่ฝังเวลามันเข้าไป
 มันทั้งเสียว ทั้งแน่น  แต่โคดมันส์ยิ่งเวลาก่อนเอาเค้าชอบเลียจิ๋มให้ แหวก จิ๋มแล้วค่อยๆๆเอาลิ้นเลียขึ้นลงดูด น้ำแล้วก็ดูด
 ตรงที่มันเป็นเม็ดเสียวๆทำเอานุ่มกระตุกเพราะเสียวไปหลายรอบมาก พอเข้าเอาเสร้จ นุ่มจะรู้สึกว่าเอาเท่าไหล่ก็ยังไม่พอ
 อยากให้เอาอยุ่เรื่อย เลยต้องโมค เพื่อให้มันแข็ง จะได้เอานุ่มต่อ  และสถานที่ๆนุ่มรู้สึกว่าเอาแล้วโคดมันส์  ณ ตอนนี้
 คือ เวลาเราอาบน้ำด้วยกัน เวลานุ่มถูตัวให้เค้าพอเอามือไปถูตรงควยเค้าชักไปชักมาก
 นุ่นจะอยากเลียมากาพอเริ่มชักเค้าจะเล่นนมของนุ่มพร้อมกับจูบนุ่มส่วนมือนุ่มก็ยังชักอยุ่จนในที่สุด
 ต้องลงไปนั่งที่โถและนุ่มก็ขึ้น ขย่มเวลามองควยของเค้ามันตัดกับผิวขาวๆแล้วโคดเสียวอ่ะค่ะ อ่า
อยากบอกพวกพี่ว่า เล่าถึงตอนนนี้ นุ่มก็เริ่มแฉะอีกแล้ว ก็แบบที่บอกน่ะค่ะ นุ่มเป็นคนwant ง่าย
 ถ้าพี่ๆๆอยากคุยกับนุ่ม แอดเมล์มาได้ค่ะ vivify_min@hot แต่ว่า คนที่แอดมาต้อง comment ด้วยน่ะค่ะ
 นุ่มออน ดึกน่ะค่ะ แอดมาแรกเปลี่ยนว่า แฟนพวกพี่หรือท่าไหนที่ ผู้ชายชอบบอกกันบ้างน่ะค่ะ อ่า ขอบคุณที่อ่านมาจนจบค่ะ

Offline herolao

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: July 12, 2010, 10:58:55 pm
สุดยอด เอามาอีกนะ

Offline nidycamabu

• Sr. Member
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #2 on: July 12, 2010, 11:44:35 pm
 (23; (23; (23; (23; (23; (23;  จัดไปค่ะ

Offline reebil

• Super Master Hero
    • Email
Reply #3 on: July 13, 2010, 12:55:01 am
จัดมาเยอะๆนะ (007;

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #4 on: July 13, 2010, 09:41:52 am
 (00; (00; (03;

?

Offline kiang

• Full Member
Reply #5 on: August 11, 2010, 05:01:29 pm
ok krab

Offline Eros

• Hero Member
    • Email
Reply #6 on: September 27, 2010, 01:00:51 am
ขอบคุนมากสนุกดี ไว้แอดคุยกันนะ

Offline beejra

• Full Member
    • Email
Reply #7 on: September 27, 2010, 02:15:34 pm
 (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1;                                                                                                                                                                                              เยี่ยมเยย

Offline anz357

• *
Reply #8 on: September 27, 2010, 09:12:40 pm
ขอบคุณคับ

Offline kaeow

• *
    • Email
Reply #9 on: December 24, 2011, 08:59:32 pm
 (28; (28; (28; (28;

Offline keam001

Reply #10 on: December 24, 2011, 10:56:06 pm
เยี่ยมครับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #11 on: December 26, 2011, 12:18:19 am
(23; (23; (23; (23; (23; (23; (23; (23; (23;

Offline viewteeded

• *
    • เสียว: 7
    • Email
Reply #12 on: January 04, 2012, 10:43:46 pm

เสียวมากเลยครับ นุ่น
อ่านแล้วอยากลองบ้างจัง

ว่างๆคุยกันนะ