close buttonclose buttonclose button
เจี๊ยบชู้รัก

เจี๊ยบชู้รัก

เรื่องเสียว · 110554

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 05, 2010, 09:32:47 am

เรื่องมันมีอยู่ว่าผมเป็นทำงานที่บริษัทแห่งหนึ่ง โดยปกติเวลามีเครื่องคอม ฯ ในหน่วยงานเสีย ลูกน้องจะต้องเรียกให้ไปแก้ไขให้ แต่ไม่ใช่ช่างนะครับ พอทำเป็น มีอยู่วันหนึ่งซึ่งเป็นวันอาทิตย์
คอมฯที่บ้านลูกน้องผมคน หนึ่งเกิดเสีย เธอโทรมารบกวนให้ผมไปช่วยดูให้หน่อย เธอชื่อเจี๊ยบเธอพักอยู่คอนโด เธอผิวขาวสูงประมาณ165 ตาโต หน้าตาคล้ายญี่ปุ่น ผมยาวเลยกลางหลังเจี๊ยบน้อย
จัดว่าเป็นคนน่ารักแต่ ยังไม่ถึงกะสวย แต่หุ่นเธอใช้ได้เลยทีเดียวตูดเป็นตูดเอวเป็นเอว นมก็ต้องอย่างน้อย 34-35 ขึ้น ผมชอบแอบมองเธอบ่อยๆ เธอมีสามีแล้วเป็นตำรวจแต่ไม่ได้อยู่ด้วยกันเนื่องจาก
สามีเธอประจำอยู่ ต่างจังหวัด นาน ๆ จึงจะมาหาที พอผมไปถึงเธอก็รออยู่ที่ห้องเธอแต่งตัวได้สุดยอด เธอใส่เสื้อสีชมพูรัดรูป เปิดไหล่ ข้างหลังผ่าไปครึ่งหลัง ผมเห็นว่าเธอใส่บราแบบไข้วสีน้ำตาล
ทอง อ่อน เห็นร่องอกเธอเลยอวบอูมและดูใหญ่มากเพราะตัวเธอค่อนข้างเจี๊ยบ ใส่กางเกงยีนห้าส่วนรัดรูป ผมก็จัดการกับคอม ฯ เสร็จแล้วก็เลยทำเป็นสอนนู่นนี่ทั้งๆ ที่ปกติแล้วต้องกลับเลย ก็เลยชวน
เธอ คุยไปด้วยแต่แอบมองนมเธอตลอดเวลา มันขาวและใหญ่มาก เป็นร่องเลย เธอเข้ามานั่งใกล้ๆผม เนื่องจากห้องมันแคบและมีเก้าอี่ตัวเดียวแต่ คอมฯ ตั้งอยู่ใกล้เตียงเธอจึงนั่งบนเตียงฟังผมสอน
สักพักคงเธอคงเมื่อยจึง นอนฟังผม โอ้โฮ้ นมแทบทะลักออกมาแนะ เหงื่อผมแตกตลอดเลย เธอเลยเดินไปเปิดแอร์ให้ผม พร้อมกับปิดประตู (ตอนแรกเธอเปิดเอาไว้แล้วเปิดพัดลม) แล้วเธอ ก็เอาน้ำมา
ให้ผมพร้อมกับ พูดแหย่ผมว่า "ตกใจนะน่ะ กลัวโดนข่มขืนล่ะซิ" เธอยิ้ม ผมก็ตกใจที่เธอพูดอย่างนั้น ผมเลยตอบไปว่า "ผมไม่กลัวหรอกเจี๊ยบนั่นแหละ ปิดประตูไม่กลัวผมเหรอ" เจี๊ยบตอบว่า
"ไม่กลัวหรอกจะกลัวอะไร พี่จะทำอะไรเจี๊ยบเหรอ" ผมก็บอกว่า "เปล่าไม่ทำไรหรอก" พอพูดจบเธอก็เข้าห้องน้ำไปเปลี่ยนกางเกงเป็นกางเกงขาสั้นอยู่บ้าน ตัวเจี๊ยบรัดสุดยอดผมเห็นแล้วยิ่งอยาก
แล้วผมก็ชวนเธอคุยไปเรื่อย ถามถึงสามีเธอ เธอบอกว่า"อยู่ต่างจังหวัดค่ะ" ผมเลยพูดแหย่ไปว่า "งั้นผมก็ไม่ต้องกลัวแฟนเจี๊ยบกลับมาก่อนล่ะซิ" เจี๊ยบตอบว่า "ทำไมต้องกลัวแฟนเจี๊ยบกลับมาหล่ะ...ค่ะ"
เธอทำหน้างงๆ "ก็ไม่อะไรหรอก เดี๋ยวแฟนเจี๊ยบกลับมาเห็นผมอยู่กับเจี๊ยบ มันคงไม่ดีแน่" เธอยิ้ม "กว่าจะกลับก็คงสิ้นเดือนโน้นแหละค่ะ..." ผมใจชื้นขึ้นมาหน่อย "แบบนี้เจี๊ยบก็เหงาแย่ซิครับ.."
เจี๊ยบ "..ก็เหงาค่ะ..มากด้วย" เราคุยกันไปเรื่อย อย่างสนุกสนานจนผมเองมานั่งคู่กับเจี๊ยบบนเตียงเมื่อไหรไม่รู้ เจี๊ยบโชว์โทรศัพท์มือถือ เธอเพิ่งซื้อมาใหม่ถ่ายรูปได้ เธอบอกว่า "เรามาถ่ายรูปเล่นกันไหม
ค่ะ..จะได้ลองส่งเข้าคอมฯ ดูว่าชัดหรือเปล่า.." "เอาซิครับ" ผมเป็นคนถือ แล้วหันถ่ายตัวเอง เธอเลยเข้ามาใกล้ผมเพื่อถ่ายคู่ ตัวเธอหอมมาก ผมก็เลยลองโอบเธอดูตอนถ่ายเธอก็ไม่ว่า ระหว่างโอบ ผมก็ทำ
เป็นโดนขาอ่อน เธอ เธอก็ไม่ว่าผมได้ใจ ก็เลยลองหอมผมเจี๊ยบก่อน แล้วก็พูดว่า ผมหอมจังเลย เจี๊ยบบอกว่า "มาแอบหอมเค้าอีก" ผมก็บอกเจี๊ยบว่าให้มานั่งคุยใกล้กัน เจี๊ยบบอกว่าแค่นี้ยังไม่ใกล้อีกเหรอ
ผมก็ตบที่ตักแล้วบอกว่าตรงนี้ถึง ใกล้เธอก็เขิน ผมจับขาอ่อนเธอแล้วลูบดู แล้วบอกเธอว่า "นิ่มจัง" เจี๊ยบตีมือผมแล้วตอบว่า "แม่ก็เรียกเจี๊ยบว่าตัวนิ่มเพื่อนๆก็บอกเหมือนกัน" ผมก็พูดขึ้นว่า
"แล้ว นิ่มทุกที่หรือเปล่าล่ะ"หน้าเจี๊ยบแดงขึ้นแต่ไม่ตอบ ผมไม่รอรีบอุ้มเธอขึ้นมา แล้วเดินไปล๊อกประตู ทั้งที่อุ้มเจี๊ยบอยู่ เสร็จแล้วก็มานั่งบนเตียง จับเจี๊ยบนั่งบนตัก เจี๊ยบถามว่า "ล๊อกประตูทำไม
จะ ทำอะไรเหรอค่ะ" ด้วยเสียงอ้อนๆ ผมตอบว่า "จะให้ทำอะไรล่ะครับ ทำให้หมดเลยบอกมาสิ" เธอไม่ตอบแต่ เผยอปากออกแล้วหลับตา ผมรีบจูบที่ปากเธอเบาๆ และค่อยๆ แยงลิ้นเข้าไป เธอก็รับ
เรารัวลิ้นกัน อยู่สักพัก ปากเธอนิ่มมาก ผมดูดแลกลิ้นกับเธออยู่สักพักก็เอามือลูบขึ้นมาที่หน้าอกเธอพร้อมกับเริ่ม เปลี่ยนมาเป็นดูดนมเธอเบาๆ เธอเริ่มคราง "โอว์... พี่ขา" ผมอุ้มเธอนอนลง(เมื่อกี้อยู่บนตักผม)
แล้วล้วงมือลงไปใต้เสื้อของ เจี๊ยบ จับที่บราเธอยิ่งรู้ว่านมเธอมันใหญ่มาก ผมล้วงเข้าไปข้างใต้จับหัวนมเธอสักพักเธอยิ่งครางมากขึ้น "โอว์... เสียวค่ะ" ผมได้ทีรู้ว่าเธอเงี่ยนมากแล้วก็เลย จูบปากเธออีกครั้ง
แต่ มือ ถอดแขนเสื้อเธอลงมาทางศอกหนึ่งข้าง(ไหล่กับตัวเสื้อมันอยู่ห่างกันมาก เป็นเสื้อเปิดไหล่กว้างพอสมควร) พอเห็นนมเธอใต้บราแล้วก็เป็นอย่างที่ผมคิดใหญ่มาก(น่าจะประมาณ34-35 C) ผมจึงจูบ
ลงที่ปากเจี๊ยบอีกครั้งแล้วค่อยๆ เลื่อนลงมาที่หน้าอก เอาลิ้นแยงเข้าไปใต้บรา เจี๊ยบบิดตัวไปมาพร้อมกับจิกผมของผมแน่น ผมจึงลากบราเธอลงข้างนึง นมอันใหญ่โตขาวๆ ของเธอก็เด้งขึ้นมาต่อหน้าผม
ทันที หัวนมสีชมพูปนน้ำตาลนิดๆ ทำให้ผมแทบทนไม่ไหว ผมจึงลากลิ้นผ่าน หัวนมเธอไปมา รอบรอบไม่ให้โดนที่ยอดหัวนม เธอแอ่นอกขึ้น พร้อมกับพูดว่า "โอยพี่ขา อย่าแกล้งเจี๊ยบซิค่ะ ดูดเร็วค่ะ
เสียวจะขาดใจแล้ว" พร้อมกับแอ่นอกใส่ปากผม ผมจึงบีบนมของเจี๊ยบให้หัวนม เต่งขึ้นแล้วจึงอมหัวนมเธอเข้าไป พร้อมกับดูด และรัวลิ้นที่ ปลายหัวนม เธอจิกผมของผมแน่นขึ้นอีก อีกมือผมก็เอื้อมไป
ข้างหลังปลดตะขอเธอออกแล้ว จึงดึงแขนเสื้ออีกข้างลงดึงเสื้อมากองที่เอวแล้วจึงถอดบราตัวโตออก จึงทำให้เห็นอกที่ขาวเนียนและอวบอิ่ม ของเธอผมดูดเลียทั้งสองข้างสลับไปมา พร้อมกับบีบนมทั้งสอง
เต้าของเธอ ตัวเธอนิ้มมากๆ โดยเฉพาะที่นมเธอ ผมเริ่มลูบมือลงไปข้างล่างลูบหีของเจี๊ยบ จากข้างนอกกางเกงอยู่บ้าน ซึ่งมันตัวเจี๊ยบและบางมาก ผมลองลูบตรงที่น่าจะเป็นแตดเธอ แล้วบี้พร้อมกับยังดูด
นมเธออยู่ เธอแอ่นหีรับมือผม ผมจึง เอามือมาลูบตรงท้องน้อยและล้วงเข้าไปในกางเกงตัวน้อย จับหีเธอนอกกางเกงใน แล้วลูบไปตรงรูหีเธอ มันเปียกหมดแล้วครับ ผมจึงบี้เม็ดเธออีก เจี๊ยบก็ร้อง "ซี๊ด... อ๋า..
พี่ขา... โอว์..." ผมจึงรีบถอดกางเกงอยู่บ้านเธอออก ปากยังดูดปากเธอและนมสลับกันไป เธอเริ่มเอามือมาจับของควยผม พร้อมกับล้วงหาทางเข้า ผมก็ไม่ยอมแพ้หลังถอดกางเกงเธอแล้วก็ลูบขึ้นมาที่ขาอ่อน
แล้วสอดนิ้ว เข้าไปที่ ขอบกางเกงใน เข้าไปที่รูหีอับแฉะไปหมดของเจี๊ยบ เจี๊ยบเด้งรับทันที พร้อมกับร่อนกับนิ้วผม ผมจึงสะกิดติ่งของเจี๊ยบจนเจี๊ยบครางขึ้นมาอีกว่า "โอยพี่ขา อย่างแกล้งเจี๊ยบซิค่ะ จะทน
ไม่ไหวแล้วค่ะ แยงแข้าไปในหีซิค่ะ เจี๊ยบชอบค่ะ" แต่ผมไม่ทำสะกิดติ่งต่อสักพักผมก็เอามือออก ถอดกางเกงในเธอหมอยเธอขึ้นพอสมควร และแคมเธอปลิ้นออกมาเจี๊ยบน้อยแต่สียังแดงๆอยู่ หีเธอค่อน
ข้างขาว และเนื้อนูนน่าเย็ดมาก เธอรูดซิบผมได้แล้วก็เอามือ เข้าไปในกางเกงผม จับควยผมพยายามล้วงมันออกมา ผมจึงดึงกางเกงในเธอออกช้าๆ พร้อมกับจูบไปตามท้องน้อย และขาอ่อนอันขาวๆ ของ
เจี๊ยบ ตอนนี้มือเจี๊ยบไม่ถึงกางเกงผมแล้ว ผมจึงจูบวนไปรอบๆ หีของเจี๊ยบแต่ไม่ให้โดนหีเธอ พร้องกับถอดกางเกงนองและในของตัวเองไปด้วย เจี๊ยบจนเจี๊ยบร้องว่า "หีแฉะหมดแล้วพี่ขา เป็นผัวเจี๊ยบ
ซะทีซิค่ะ ร่านจะตายแล้ว อยากโดนพี่เย็ดค่ะ" เสียงเธออ้อนและสั่น ผมจึงเริ่มรากสิ้นไปที่แคมทั้งสอบข้างของเธอ เลียเบาๆ เธอยิ่งร่อนและเด้งรับ เพื่อให้โดนแตดเธอ แต่ผมไม่ยอมให้โดน ยิ่งแกล้งแล้วก็ยิ่ง
เห็นว่าน้ำใสๆของเธอยิ่งไหลออกมามากขึ้น "โอยพี่ขา ดูดแตดเจี๊ยบซิค่ะ โอว์... อย่าเลียอย่างเดียวซิค่ะ" ผมจึงหยุดเลียและดูดแตดเธอทั้งหมดและรัวลิ้นพร้อมกับดูดและดึงเข้าออกเบาๆ "อูว์ พี่ขา เจี๊ยบ
เสียวแตดจังเลยค่ะ โอว์...ๆๆๆ อ๊ะ... เธอจิกผมของผมแน่นสุดๆ ทั้งสองมือ พร้อมกับเกร็งขา เธอคงเสร็จไปทีแล้ว แต่ยังจับหัวผมกดกับหีเธออยู่ แต่เธอก้มตัวลงมาหาควยผม เป็นท่าหกเก้า จับของผมแล้ว
บอกว่า "เจี๊ยบอยากโดนควยใหญ่ๆ แบบนี้มานานแล้ว โดนเย็ดหีคงบานแน่ เมื่อไหร่จะเย็ดเจี๊ยบล่ะค่ะพี่" พร้อมกับรูดขึ้นลงช้าๆ ผมยิ่งดูดแตดเธอแรงขึ้นพร้องกับแยงลิ้นเข้าไปในหีเธอ เข้าออกเธอร้องอีก
"โอ ว์ ... อ๋า...โอว....ซี๊ด... พี่ขา เจี๊ยบเสียวหีจังค่ะ" แล้วเธอก็เริ่มอมควยของผมเข้าไป ลีลาเธอเด็ดมาก เธอเริ่มจูบที่หัวควยก่อน แล้วจูบไปรอบควยผม ตอนนี้ผมเลียที่แตดแล้วมองหน้าเธอลอดหว่างขาเธอ
เจี๊ยบ จูบจนถึงโคนแล้วก็ลากลิ้นกลับมาที่หัว เลียรัวที่หัวสักพักก็ถอกควยผมออกมา เลียไปที่รอบๆ หัวบาน ตรงรอยหยักและรัวลิ้นไปตรงรอยแยก ผมเสียวจนกลัวจะแตกซะให้ได้ แล้วเธอก็อมมันเข้าไปทั้ง
หัวรูดขึ้นลงอยู่ เฉพาะส่วนหัว สักพักเธอก็อมลงไปถึงโคน ผมเสียวมากเลยเอื้อมมือไปบีบนมเธอพร้องกับดูดแคมเธอแรงๆ เธอก็รู้ว่าผมเสียวจึงรูดปากขึ้นลง ยาวๆ พร้อมกับรัวลิ้นกับหัวควยผม ผมจะทนไม่
ไหวแล้ว จึงบอกเธอว่า "เจี๊ยบ ผมจะเสร็จแล้ว" และผมก็นั่งที่ขอบเตียง เธอจึงลงไปนั่งคุกเข่าที่พื้นดูดของผมดีๆ เธอบอกว่า "แตกใส่ปากเจี๊ยบเลยนะผัวขา เจี๊ยบชอบกินน้ำผู้ชายมากเลยค่ะ"ผมเห็นหน้า
สวยๆ ของเจี๊ยบชัด มันกำลังดูดของผมพร้อมกับใช้มือรูดโคนขึ้นลง สักพักผมก็บอกเจี๊ยบอีกว่าไม่ไหวแล้ว เจี๊ยบจึงยิ่งรัวลิ้นที่หัวผม และรูดเร็วขึ้นจนผมพ่นน้ำ ใส่ปากเธอเธอดูดมันไว้และอีกมือเธอจับไปที่
ไข่ ผมพร้อมคลึงเบาๆ เธอยังรูดที่โคนอยู่และอ้าปาก น้ำผมที่ยังเหลือพ่นใส่หน้าเจี๊ยบเต็มไปหมด เจี๊ยบรูดน้ำผมใส่หน้าเธอจนหมดแล้วจึงดูดต่อจนควยผมแห้งสะอาด เธออ้าปากให้ผมดูดน้ำในปากเธอและ
ก็กลืนมันลงไป ผมเห็นเล้วเสียวขึ้นมาอีกทั้นที เพราะผมชอบให้ผู้หญิงกินน้ำของผม แต่แฟนผมไม่ยอมกิน เจี๊ยบเอามือป้ายน้ำที่หน้าเธอ ปาดด้วยนิ้วและดูดใส่ปากเหมือนมันเป็นขนมอร่อยมาก ผมเห็นแล้ว
จึงถามเธอ "ชอบน้ำเงี่ยนมาเหรอ" เจี๊ยบตอบว่า "เจี๊ยบชอบมากค่ะ กินแล้วผิวสวยค่ะ" ผมได้ยินแล้วจึงรีบดึงตัวเธอขึ้นมา โยนลงไปบนเตียงเบาๆ แล้วถามเธอว่า "อยากเย็ดนักใช่ไหม อยากกินน้ำเงี่ยนมาก
ใช่ไหม จะเย็ดให้หีบาน เดินขาถ่างน้ำหยดเป็นทางเลย" เธอตอบว่า "ไม่กลัวหรอก เจี๊ยบอยากจะโดนควยใหญ่ๆ แบบนี้กระแทกหีให้แหกมานานแล้ว เร็วสิค่ะผัวเย็ดเจี๊ยบให้หีแหกเลยนะค่ะ" ผมได้ยินแล้ว
ก็ควยแข็งขึ้นมา อีกทันที ผมจึงเอาถุงยางในกระเป่าตังให้เธอใส่ให้ (ปกติแล้วผมจะพกไว้อันนึงตลอด) เธอแกะมันออก แล้วเอาใส่ปาก ผมงงเป็นไก่ตาแตกเลยว่าเธอจะทำอะไรแต่แล้วเธอก็เข้ามาอมควยผม
โดยใส่ถุง ยางเข้าไปโดยใช้ปากเธอไม่ใช้มือเลย เก่งสุดยอดเกิดมาผมเองก็เพิ่งเคยเจอนี่หละเสร็จแล้วเจี๊ยบก็บอกว่า "เย็ดเมียซะทีซิค่ะผัวขา เมียอยากหีแหกจะแย่แล้ว" ผมจับเจี๊ยบถ่างขาออก คุกเข่าเอาควย
จ่อหีเธอแล้วก้มลงไปจูบปากเธอ มือก็บีบนมเธอและบี้หัวนมทั้งสองข้างเจี๊ยบคงอยากมาก เลยเอื้อมมือมาจับควยผมจ่อของเธอ และเด้งใส่ควยผมเองทีเดียวมิดเลยเพราะน้ำเธอมันเต็มร่องไปหมดแล้ว และ
ร่อน เอวเองเลย หีเธอยังฟิตอยู่พอสมควร และบีบรัดตลอดเวลา ปากก็บอกว่า "เย็ดหีเมียแรงๆ ซิค่ะผัวขา กระแทกซิค่ะ ช่วยเจี๊ยบให้หายร่าน ทีซิค่ะ กระเด้าให้หีบานเลยค่ะ" ผมจึงสนองด้วยการกระแทก
เข้าออกแบบยาวๆ เธอร้อง "โอว์ ...ซี๋ด... ผัวขา อ๋า....โอว์ อ๋าา...โอ้ย.." พร้อมกับจิกหลังผมแน่น และขบิบหีเร็วขึ้นและเกร็งไปทั้งตัว "โอว์...ๆๆๆ ผัวขาเมียจะแตกแล้วค่ะ" ผมกระแทกแรงเข้าไปแล้วก็บด
กับแตดเธอสักพัก เธอก็กรี๊ดออกมา เธอเสร็จไปอีกทีแล้ว เธอผลักผมให้นอนลงและขึ้นมานั่งสวมตอของผมแล้วขย่มต่อทันทีเธอหันหลังให้ผม ผมจึงเอื้อมมือไปจับนมเธอบีบทั้งสองข้างดูเธอร่อนเอวไปมา
แล้วผมก็แทบ ทนไม่ไหว เธอขย่มขึ้นลงยาวๆ แล้วก็บี้บดแตดเธอกับโคนผมพร้อมร่อนเอวเป็นจังหวะสลับกันไป เจี๊ยบพูดว่า "หีเจี๊ยบเป็นไงบ้างค่ะผัวขา" ผมตอบเจี๊ยบว่า "เย็ดมันดีจังเลย กระแทกแรงๆ
เจี๊ยบ หีจะได้แหกๆ " เธอตอบว่า "ได้ค่ผัวขา" เธอหมุนตัวกลับมา หันหน้าหาผม เอามือท้าวไปข้างหลัง แอ่นอกขึ้นและ ขย่มสุดแรงเกิด ผมจะแตกอยู่แล้วแต่ก็ยังทนเพราะอยากเสียวกับเธอนานๆ เกิดมาไม่
เคยเย็ด ใครมันเท่าเจี๊ยบมาก่อน สักพักเจี๊ยบก็ก้มลงมาดูดเลียนมให้ผม สักพักผมก็จับหน้าเธอมา ดูดปากกับผม เธอยังร่อนอยู่ตลอดเวลาพร้อมกับขมิบหีตลอด ผมจึงบีบนมเธอและบอกเจี๊ยบว่า "นมใหญ่จัง
นะเจี๊ยบ หีก็เย็ดมัน ฟิตอยู่เลย คงไม่ได้เย็ดบ่อยซิ" เจี๊ยบตอบว่า "ก็ผัวเจี๊ยบไม่ค่อยกลับนี่ค่ะ...เดือนหนึ่งกลับวันสองวันเอง..เจี๊ยบเงี่ยน จะตายอยู่แล้ว อยากโดนควยผัวให้บานอีกค่ะ เย็ดหีเจี๊ยบแรงอีกซิค่ะ"
ผม น่ะไม่รู้จะเย็ดยังไงให้แรงกว่านี้แล้ว แต่ก็พยายาม เธอพูดอีกว่า "นมใหญ่ผัวชอบไหมค่ะ ชอบก็ดูดสิค่ะ เค้นแรงๆ นะค่ะมันจะได้ใหญ่ เสียวจังค่ะ" แล้วก็แอ่นอกให้ดูดอีก ผมดูดและบีบบี้หัวนมเธอ และ
เด้าควย กระแทกกับหีเธอที่อยู่ข้างบนสักพักก็ไม่ถนัดแล้ว เลยจับตัวเธอขึ้น ผมไปยืนที่ขอบเตียง เธอก็รู้งานรีบนอนพาดขอบเตียงหันหลังให้ผมและเอื้อมมือมาแบะหีออกแล้วบอกว่า "กระแทกหีเจี๊ยบนี่ต่อสิ
ค่ะผัว ยังไม่หายร่านเลยค่ะ" ผมรีบเอาควยแยงเข้าไปในหีที่แหกรอไว้แล้ว ทีเดียวมิดแล้วก็รีบขย่มต่อเพราะผมจะแตกแล้ว มือก็บีบนมเธอข้างนึงอย่างแรง อีกข้างบีบที่ก้นอันข้าวและแน่นของเธอ ผมเด้า
เร็วมากขึ้นอีกเพราะจะ เสร็จแล้ว เธอร้อง "โอว์ โอว์.. ซี๊ด.. เสียวหีจังค่ะ อูวว์ หีจะแหกแล้วค่ะ โอ้ย..ๆๆ ซี้ด แตกใส่หน้าเมียนะค่ะผัวขา" ผมจะแตกแล้วเลยรีบชักออกมา เธอรีบหันมาดึงถุงออก และชัก
พร้อมกับอ้าปาก รอ เหมือนในหนังโป๊เลย ผมก็พ่นใส่หน้าเธอในไม่ช้า เธอจับที่ไข่และชักว่าวต่อให้ผมน้ำที่พุ่งเข้าปากเธอบ้างและโดนหน้าบ้าง เธอกลืนมันอีกแล้วพร้องกับเอามือมาปาดน้ำบนหน้าแล้วลูบกับ
หน้าอกเธอ เจี๊ยบบอกว่า "น้ำพี่อร่อยที่สุดเลยค่ะ ไม่เคยกินน้ำใครสะใจเท่านี้มาก่อนเลยผัวขาเยอะดีจัง" ผมอุ้มเธอขึ้นมากอดกันสักพักและชวนเธอไปล้างในห้องน้ำ เราอาบน้ำกันผมฟอกสบู่ให้เจี๊ยบที่นม
ตอนนี้หัวนมมันแดงไปหมดเลย และอีกมือก็ลูบไปฟอกตรงรูหี เจี๊ยบก็ฟอกตัวผมและฟอกรูดอยู่กับควยผมซึ่งมันแข็งอีกแล้ว ผมถามเจี๊ยบเล่นว่าหีเธอเป็นยังไงบ้าง เจี๊ยบบอกว่า "แหกหมดแล้วสิคนบ้า ควย
เบ้อ เร่อ กระแทกเค้าซะ" ผมถามต่อว่า "แล้วหายร่านยัง" เธอบอกว่า "โดนทั้งวันก็มันหีทั้งวันหล่ะ ควยใหญ่ๆ ยาวๆ แบบนี้ มีแต่ยิ่งจะร่าน" แล้วเธอก็เอาแขนโน้มคอผมลงมาดูดปาก เธอเอาลิ้นสอดเข้ามา
ในปากผมรัวลิ้น กันซักพัก เธอก็จูบตามตัวผมลงไปแล้วเธอก็คุกเข่าลงไปดูดของผมอีกครั้ง เธอเลียที่ปลายควยผมโดยใช้ใต้ลิ้น ผมรู้สึกอุ่นๆ แบบแปลกๆ แต่ชอบ แล้วก็เอามือรูดโคนพร้อมกับรูดปากขึ้นลง
ผมอยากขึ้นมาอีกแล้ว แต่ก็ต้องบอกเธอว่า "เจี๊ยบผมมีถุงอันเดียวนะ ใช้ไปแล้วด้วย" เจี๊ยบถอนปากออกมาบอกว่า "ไม่เป็นไรหรอกค่ะ เจี๊ยบยอมให้คราวนี้แตกใส่หีเจี๊ยบเลยนะค่ะผัวขา เจี๊ยบกินยาคุมไม่
เป็นไร ค่ะ" มาถึงขั้นนี้แล้วเป็นไงเป็นกัน จึงยกตัวเธอขึ้นมาดูดปากและยกขาเจี๊ยบขึ้นข้างนึง เอาควยผมยัดเข้าไปมันเข้าไปง่ายๆ เพราะมีน้ำเดิมและสบู่อยู่เ ผมกระเด้าเธอแรงๆ จนเธอร้องควรครางตลอด "
เย็ดแรงๆค่ะ โอ้ย... ผัวขา โอย.. มันหีดีจังค่ะ" สักพักผมเปลี่ยนไปนั่งที่ชักโครก เธอก็ตามมานั่งคร่อมของผมหันหน้าเข้าหาผม ตอนนี้เธอเป็นฝ่ายขย่ม เราเย็ดกันท่านี้อยู่นานจมเธอเริ่มเกร็ง ผมก็ใกล้จะแล้ว
ผมจึงก้มลงมา ดูดนมขาวอวบทั้ง2 สลับไปมา สักพักเจี๊ยบร้องว่า "โอยผัวขา เสียวหีมากเลยค่ะ กระแทกหีอีกแรงๆค่ะ น้ำจะแตกแล้ว โอ้ย อู้ย" เธอรีบกอดผมและร่อนเอ็วถี่ขึ้น ผมก็รู้ว่าเจี๊ยบจะแตกแล้วจึง
รีบอัดเข้า ไปที่หีเจี๊ยบ แรงเร็วขึ้น "โอยพี่ขา หีแหกแล้วค่ะ โอยๆ" เธอจิกหลังผมแน่น และผมก็ฉีดน้ำเงี่ยนใส่หีเธอ เธอร่อนเอวต่ออีกสักพัก ข้างในขมิบจนน้ำผมหมดเรากอดกันสักพักเธอก็ลุกขึ้น น้ำผมมัน
หยดลงมาจาก ร่องหีเจี๊ยบ เลยครับเห็นแล้วเสียวมาก เจี๊ยบก้มลงมาเลียให้ผมจนสะอาด แล้วเราจึงไปอาบน้ำต่อให้เสร็จ แต่งตัวแล้วมานั่งคุยกัน เธอว่าผมเย็ดเก่งหีเธอแสบไปหมดแล้ว แต่เธอชอบโดนผม
เย็ดมาก ผมถามว่าเธอเสร็จไปกี่ครั้งเธอบอก เกือบสิบครั้งแน่ะ เธอบอกว่าปกติผัวเธอเย็ดบางทีเธอยังไม่เสร็จเขาก็เสร็จแล้วไม่มันเหมือนผม เธอพูดอ้อนผม "พี่อย่าเพิ่งกลับนะค่ะ อยู่เป็นเพื่อนเจี๊ยบก่อน เจี๊ยบ
เหงา มาก.." ผมเองก็ติดใจเธอแล้วซิ "ก็ได้ครับ แต่เย็นๆ ก็ต้องกลับ..เดี๋ยวเมียพี่สงสัย.." เธอยิ้มดีใจ "แค่ทั้งวันก็ดีแล้วค่ะ...งั้นเดี๋ยวเจี๊ยบไปหาอะไรมาให้พี่ทานนะค่ะ...." ใจจริงผมอยากอยู่ทั้งวันทั้งคืนเลย
"ก็ดีครับ...ผมชักหิวแล้ว" เธอจึงลุกขึ้นไปทำอาหารเพื่อมากินกัน ระหว่างนั้นผมก็เดินไปแกล้งจับนมเธอบ้าง..จับตูด...จับหีเธอบ้าง "พี่อย่าเพิ่งซิค่ะ...เดี๋ยวไม่ได้ทานข้าวนะ..." ผมเองก็ไม่สนใจที่เธอพูด
มือ ก็สอดเข้าไปเขี่ยแตดเธอเล่น "โอว์ ...ซี๋ด... พี่... อ๋า....โอว์ อ๋าา...พี่บอกว่า....ซี๋ด....อย่าเพิ่ง.." เจี๊ยบหยุดทำอาหารแล้วดันผมมาที่เตียง ผลักผมให้นอนหงายลงที่เตียง เธอถอดกางเกงของผมอย่างรวดเร็ว
แล้วควักเอาควยของผมมาดูด เสียวเลยครับ "นี่...โอว์..นี่...แกล้งเค้าดีนักเหรอ...." ผมคิดว่าถ้าปล่อยให้เจี๊ยบดูดควยผมอย่างนี้ มีหวังน้ำแตกก่อนจะได้ทำอะไรแน่ ผมพลิกตัวจับให้เจี๊ยบนอนหงายลงบ้าง
ผม แก้ผ้าของผมออกและดึงชุดของเจี๊ยบซึ่งเป็นกระโปรงแซ็คออกโดยดึงออกจากแขนลง ข้างล่าง เจี๊ยบไม่ได้ใส่ยกทรง นมคู่ใหญ่ของเจี๊ยบเด้งดึ๋งออกมา หัวนมสองเม็ดชี้ชูชัน แสดงให้เห็นถึงอารมณ์ของ
เธอ ผมดึงกระโปรงลงมาเรื่อยๆผ่านหน้าท้องลาดเนียน หน้าท้องเรียบแบนเนียนลาดลงไปถึงสะโพกผายใหญ่ ..เจี๊ยบไม่ได้ใส่กางเกงในผมดึงกระโปรงของเจี๊ยบลงไป เผยให้เห็นหีอันโหนกนูนของเจี๊ยบ
ปกคลุมไปด้วยเส้นหมอยซึ่งคงได้รับการ ตกแต่งอย่างดี หีใหญ่ของเจี๊ยบซึ่งแผ่ออกมาเต็มหน้าขาของเธอเลยครับ ร่องหีของนกฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนเม็ดเสียวชี้ชูชันสั่นระริก เป็นการบ่งบอกอยู่ในตัวแล้วว่า
เจี๊ยบเงี่ยนมากเพียงใด ผมหยุดพินิจพิเคราะห์หีเจี๊ยบ หันไปฟัดนมของเธอก่อน มันเต็มมือเต็มไม้ดีจริง ๆ เจี๊ยบครางไม่หยุดเลย ปากบอกว่า " เอาเลยพี่.. ซี้ด.. ผัวขา.. เอาให้หนัก ๆ เลย.. ผัวขา" ผมฟัดซะ
เต็มแรงเลยผมเลื่อน ตัวลงไปที่หน้าท้อง แล้วก็มาหยุดที่กลางเนินนูนของเธอ หมอยของเธอขึ้นดำเป็นกระจุก ผมแหวกหมอยของเธอออก พบกับเม็ดแตดน้อยที่สั่นดิกอยู่ ผมประกบปากลงไปดูดเลียเม็ดเสียว
เต็ม ๆ เจี๊ยบสะดุ้งขึ้นมา " อูยยย.. ดูดหนัก ๆ เลยพี่... อูวว...ซี้ดส์...ดูด แรงๆเลย..อูวว...เสียวหี.โอวว.. เจี๊ยบเสียวหีจังพี่....ซี๊ดส์....อูยย....เสียวหีด้วย..โอวว.." ผมดูดไม่ดูดอย่างเดียว ผมเอานิ้วแยงเข้าไป
ในรูหีอีกต่างหาก ทั้งแยงทั้งคว้าน เจี๊ยบนอนดิ้นบิดส่ายตัว ปากครางซี้ดซ้าดตลอด จนเจี๊ยบพูดว่าจะไม่ไหวแล้ว เธอบอกว่า "เย็ดเลย..พี่... เย็ดหีเจี๊ยบเลย...เอาควยเย็ดหีเจี๊ยบเร็วๆ.. ผัวขา..เอาควยเย็ดหี..
เย็ด เลย" ผมแกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน "ซี๊ดส์....อูยย....เสียวหี...ผัวขา...เย็ดหีเจี๊ยบเร็วๆ..ซิค่ะ...อย่า แกล้งเจี๊ยบเลย..." มือเธอไขว่คว้าหาควยผม "อูยย..ซี๊ดส์..เจี๊ยบเงี่ยนควยจังเลย..ผัวขา..เย็ดหีเมียนะค่ะ..ผัว
ขา.." ผมขยับตัวขึ้นจับควยของผมจ่อหีของเจี๊ยบ พอจ่อได้ ผมก็กดพรวดเดียวมิดโคนเลย เจี๊ยบร้องออกมาเสียงดัง " อูวว...เสียวหี...อูย...ดันเข้ามาเลย...เอาหีเจี๊ยบให้มิด เลย...เอาแรงๆ..โอววว..." ผมไม่
รออะไรอีกแล้วกระดกตูดซอยเลย เจี๊ยบถึงกับร้องออกมาว่า " เย็ดหีเจี๊ยบแรงๆเลยชาติ.. เย็ดหนักๆ เลยผัวขา... เย็ดหีเมียแรงๆเลย ..อูววว...เสียวหี.. ซี๊ดส์บี้เม็ดเจี๊ยบด้วยพี่...อูยย..เจี๊ยบเงี่ยนจัง..ผัวขาเย็ดหี
เมีย แรง ๆ หนัก ๆ เลย ผัวขา.." ผมเองถึงตอนนี้ มีแรงแค่ไหน ใส่แหลกเลยครับ อูย ไม่นึกว่า เจี๊ยบจะเย็ดมันขนาดนี้ ถ้าไม่บอก ก็คงยังคิดว่า ผ่านงานมาน้อย ก็หีของเจี๊ยบทั้งฟิต ทั้งดูดดีจริง ผมกระเด้า
ควยได้พักหนึ่ง ผมก็ดึงตัวของเจี๊ยบให้ขึ้นมา แล้วผมก็ลงไปนอนหงาย ให้เจี๊ยบอยู่ข้างบน เจี๊ยบขย่มผมพับพับ นมของเจี๊ยบ มันโยกตามแรงขย่มของเธอ ผมยื่นมือข้างหนึ่งไปขยำนมของเจี๊ยบ ส่วนอีกมือ
ผมก็ยื่นไปบี้เม็ด เสียวให้เจี๊ยบด้วย เจี๊ยบครางซี้ดตลอดเวลา บดขยี้หีลงบนควยของผมอย่างรุนแรง ผมเองก็เด้งควยสวน จนเจี๊ยบสุดจะทนไหว เจี๊ยบขย่มผมได้อีกพัก ในที่สุดน้ำเจี๊ยบก็ออกจนได้ เจี๊ยบร้อง
ออกมาสุด เสียง "อูย..พี่..น้ำหีเจี๊ยบจะแตกแล้ว..อูวว..น้ำจะแตกแล้ว..ซี๊ดส์..มันหี จริงๆ...อูยย.. เด้งควยแรงๆพี่...อูววว...เสียวหีจัง..โอวว.." แล้วเจี๊ยบก็ขย่มหีลงมาอีก สามสี่ที แล้วก็ฟุบมาที่ตัวของผม ส่วน
ผมเอง ยังไม่ออก ผมผลักตัวเจี๊ยบให้นอนตะแคง แล้วผมก็นั่งคล่อมขาเจี๊ยบไว้ ผมยกขาของเจี๊ยบอีกข้างขึ้นมา กอดไว้ แล้วก็กระดกตูดกระแทกควยเข้าหีเจี๊ยบต่อ ผมกระแทกไปอีกพักหนึ่ง จนรู้สึกสุดจะทน
แล้วในที่สุดผมเองก็ออกจนได้ แต่ผมไม่ได้ฉีดน้ำของผมเข้าไปในหีเจี๊ยบนะครับ กลัวเจี๊ยบท้อง ผมชักออกมาฉีดน้ำไปที่หน้าของเจี๊ยบ เจี๊ยบเองก็เอามือปาดน้ำผมกินเข้าไปเกือบหมด แล้วจับของผมไปเลีย
รอบๆ หัวถอกและอมดูดเข้าไปจนน้ำว่าวที่ติดอยู่กับควยแห้งหมด ผมทรุดตัวลงไปนอนกอดอยู่กับเจี๊ยบ เจี๊ยบบอกผมว่า ที่ผ่านมาเธอเหงามากเลย ผัวเจี๊ยบไม่ได้เย็ดเธอมา เกือบ 2 เดือน แต่ก็ใช่ว่าก่อนหน้า
นี้จะเย็ด เป็นประจำ เรียกได้ว่า แทบจะนับครั้งได้เลยยิ่งหลังๆมาเจี๊ยบบอกว่าควยผัวเธอปลุกเท่าไรก็ไม่ตื่น เจี๊ยบบอกว่าเธอต้องช่วยตัวเองเกือบทุกคืน ผมถามว่าเธอช่วยตัวเองยังไง เจี๊ยบบอกว่า
เธอใช้ไวเบรเตอร์ เจี๊ยบลุกขึ้นเดินไปที่ตู้เสื้อผ้า ทั้งที่ยังแก้ผ้าอยู่อย่างนั้น แล้วเจี๊ยบก็หยิบเอาไวเบรเตอร์ออกมา มันอันไม่ใหญ่มากและมันก็ไม่ได้แข็งเหมือนของจริง ผมจับมันดู แล้วก็เกิดไอเดียขึ้นมา ผม
ถามเจี๊ยบว่า อยากจะเย็ดแบบมัน ๆ ไหม เจี๊ยบบอกว่า มีอะไรมัน ๆ ก็เอาเลย ผมจับตัวของเจี๊ยบให้นอนหงายลงไป แล้วผมก็ตรงเข้าไปที่หว่างขาของเจี๊ยบ ผมจับเจ้าไวเบรเตอร์ ถูไถไปที่ปากรูหีของเจี๊ยบ
จนมันลื่นไปด้วยน้ำเงี่ยนของเจี๊ยบแล้วผมก็กด พรวดลงไปในหีของเจี๊ยบ เจี๊ยบสะดุ้งขึ้นมา ผมจับไอ้เจ้าของปลอมอันนั้น กระแทกแบบตำน้ำพริก เจี๊ยบนอนตัวสั่นอยู่ เจี๊ยบครางซี้ด บอกว่า "ไหนที่ว่ามัน ๆ ค่ะ
มีแค่นี้หรือ แบบนี้เจอประจำ แล้ว..ซี้ด...อูว..แรงๆเลยกระแทกเข้ามาแรงๆ" ผมบอกว่าของที่มันนั้น มันจากตรงนี้ต่างหาก ผมลุกขึ้น นั่งยอง ๆที่หว่างขา ดันขาของเจี๊ยบขึ้น แล้วจับของผมจ่อที่รูหีของเจี๊ยบ
ผมกดควยลงไปในรูหีของเจี๊ยบ "อูยยย..พี่เย็ดเข้ามาแรงๆ..อูวว..มันหีอะไรอย่างนี้..โอวว..ซี๊ดส์..เขี่ย เม็ดเสียวให้เจี๊ยบด้วย..อูว.." ผมกดควยลงไปจนสุดโคนบดหนอกลงไป ส่ายเอววนไปมา เจี๊ยบเริ่ม
ครางออกมา ซี้ด ๆ ผมคิดว่าจะซอยเอว แต่มันแน่น จนซอยไม่ไหว ผมเลยถอนควยออกมา พอหลุดออกมาได้ เจี๊ยบก็บ่นเหมือนเสียดาย " อูยย..พี่เอาออกทำไม เจี๊ยบกำลังเสียวหีเลย..เอาควยเย็ดหีเจี๊ยบอีก
เร็วซิ...อูวว.. เจี๊ยบเงี่ยนควยพี่..ผัวขา..เอาควยเย็ดหีเมียเถอะ..อูยย..อย่าทรมานเมีย เลย..ซี๊ดส์..โอยย.. เจี๊ยบคันหี...อูวว...เจี๊ยบอยากถูกควยเย็ด...เร็วๆเอาควยมาเย็ดหีเจี๊ยบ เร็ว....." ผมบอกว่าอย่าเพิ่งเสียดาย
ไป ผมจับเจ้าไวเบรเตอร์ ถูไถไปที่ปากรูหีของเจี๊ยบจนมันลื่นไปด้วยน้ำเงี่ยนของเจี๊ยบแล้วผมก็กดพรวด ลงไปในหีของเจี๊ยบ จากนันจับเจี๊ยบพลิกให้คว่ำลงไป แล้วกระดกตูดขึ้นมา แล้วผมก็บ้วนน้ำลายลง
ไปที่รูตูดของเจี๊ยบ ผมถามเจี๊ยบว่า อยากโดนเย็ดตูดไหม เจี๊ยบก็ตอบว่า " เย็ดมาเลย เย็ดหี เย็ดตูดก็ได้..เอาควยมาเย็ดเลย..เย็ด 2 รูเลยก็ได้..อูวว..เงี่ยนจริงๆ " ผมจับหัวควยของผมถูวนที่ปากรูตูด เจี๊ยบ
ก็ครางขึ้นมาอีก ผมขยับตัวจนได้ที่ ผมกดควยลงไปใหม่ ทีเดียวครึ่งลำเลย ผมกดอีกทีเข้าตูดเจี๊ยบมิดโคนเลย เจี๊ยบ ร้องครางออกมา " อูวว...ไม่นึกว่าพี่จะเย็ดมันอย่างนี้...รู้งี้ให้เย็ดตั้งนานแล้ว...อู วว...เอา
เลยผัวขา.. เอาเลย..เอาควยเย็ดตูดเมียเลย..อูวว.. เย็ดให้ตูดเจี๊ยบบานเลย.เย็ดแรงๆเลยพี่...โอยย... เสียวจังผัวขา..อูวว..เสียวทั้งหีทั้งตูด..โอววว...เสียวเย็ดแรงๆ....อา ซ์ซซซ..ซี๊ดด..มันหีจัง.." ผมจับเอวของ
เจี๊ยบได้กระชับ ผมก็ดึงเอวนกมาอัดกับควยผม อูย ส่วนเจี๊ยบก็เด้งตูดรับควยของผม ผมเองก็ไม่เคยครับ ตูดของเจี๊ยบ มันดูดมันตอดไปอีกแบบ อีกมือของผมก็ดันของปลออมเข้าออกหีเจี๊ยบ เจี๊ยบก็คราง
ออกมาด้วยความมัน ส่วนผมนั้นก็มันควยเพราะเจี๊ยบขมิบตูดดูดรัดควยผม ยิ่งที่รูหีของเจี๊ยบมีควยปลอมอยู่ด้วย มันก็รู้สึกได้ว่า มันเบียดแข่งกับควยของผม เจี๊ยบนอนคว่ำหน้ากับที่นอน ร้องครางซี้ดซ้าด
ปาก ก็บอกว่า" เอาเลยผัวขา.. เอาเลยพี่...เย็ดเจี๊ยบแรงๆ...โอววว...เสียววว...." ผมเองมีแรงแค่ไหน ก็ใส่ไปเต็ม ๆ จนในที่สุดผมเองก็สุดจะทนต่อไปได้ คราวนี้ผมฉีดน้ำเข้าไปในรูตูดของเจี๊ยบเต็มๆ เจี๊ยบ
เองก็น้ำออกไปไม่รู้ กี่ครั้ง เราสองคนทรุดตัวลงนอน ด้วยความเพลีย แล้วก็หลับไป ผมตื่นมาเกือบบ่าย เห็นเจี๊ยบ ตื่นก่อนผมแล้ว เจี๊ยบ เข้ามาบอกผมว่า ขอบคุณมากที่ช่วยอยู่กับเธอ ทำให้เธอมีความสุขเธอ
แล้วเราก็พากันทาน อาหารกลางวัน เสร็จก็นั้งคุยกันสักพักผมก็ต้องกลับบ้านจึงบอกลาเธอ เธอบอกไว้หาโอกาสเย็ดกันอีก เธอบอกว่าเธอมีความสุขมาก ผมจูบเธออีกครั้งแล้วก็กลับบ้าน
.......................เช้าวันจันทร์ เช้านี้เป็นเช้าวันสดใสอีกวันหนึ่ง เจี๊ยบมาทำงานแต่เช้าตรู่ ซึ่งผมคิดว่าวันนี้ผมคงมาเช้าที่สุดแล้ว แต่ก็ยังช้ากว่าเจี๊ยบ "สวัสดีครับ...เจี๊ยบ" เจี๊ยบยิ้มหวานตอบ "สวัสดีค่ะ.."
ผมเองคิดอยาก จะวิ่งเข้าไปหอมเจี๊ยบสักฟอดใหญ่ แต่ต้องหักใจเพราะเดี่ยวใครมาเห็นเข้า "เจี๊ยบมาแต่เช้าเลยนะครับวันนี้.." "ค่ะ...เมื่อวานได้ยาดี..เมื่อคืนเลยหลับสนิท...ตื่นแต่เช้าได้" เจี๊ยบ
หัวเราะ เบาๆ " ผมเองก็แอบดีใจ และยิ้มให้เธอ มองซ้ายแลขวายังไม่เห็นมีใครมา จึงเดินเข้าไปกอดเธอ "..จะทำอะไรค่ะ..." เจี๊ยบตกใจเล็กน้อย "ก็อยากจะกอดเมียรักงัยจ๊ะ.." เจี๊ยบแกล้งหันหน้าหนี
"ใครเป็นเมียพี่ ค่ะ..ขี้ตู่..ผัวเจี๊ยบอยู่ต่างจังหวัดโน้นค่ะ..." ผมจึงจับใบหน้าเจี๊ยบให้หันมาแล้วหอมไปที่แก้มเจี๊ยบฟอดใหญ่ "ก็ใครก็ไม่รู้...เมื่อวานเรียกผัว..ผัว.." เจี๊ยบยิ้มอายๆ แล้วตีเบาที่อกผม

Reply #1 on: July 05, 2010, 09:34:08 am
"พี่เนี้ย..พูดอะไรก็ไม่รู้" ผมเองไม่หยุดแค่นั้นจากแก้มก็เลื่อนลงมาที่ซอกคอ เริ่มมีเสียงครางเบาจากเจี๊ยบ ".. อา...ซี๊ด...โอว์..." มือผมเริ่มไม่อยู่กับที่ปีนป่ายไปบนเต้านมภายนอกเสื้อ ลงไปหยุดที่หีอันโหนก
ใหญ่ ของเจี๊ยบแล้วลูบไล้อยู่ตรงนั้น "ซี๊ด...อย่าค่ะ...พี่ขา...ซี๊ด...อย่า...อย่าค่ะ...เดี่ยวใครมาเห็น เข้า..." จะให้ผมหยุดเหรอยากสักหน่อย เครื่องมันเริ่มติดแล้ว "อ๋า...ซี๊ด...หยุดเถอะค่ะ...พี่ขา.." ผมรู้ว่าเจี๊ยบ
เองก็เริ่มมี อารมณ์มากแล้ว จึงเลื่อนจมูกไปดอมดมที่ใกล้ติงหูเจี๊ยบ "ไปในห้องน้ำกันเถอะครับ....เจี๊ยบ" เจี๊ยบเอามือมาผลับอกผมออก "ก็หยุดซิค่ะ...เดี่ยวใครมาเห็นเข้า" เจี๊ยบค้อนด้วยสายตา
" ก็คนมันคิดถึงนี้...เมื่อวานไม่อยากกลับเลย" เจี๊ยบลุกขึ้นจากที่นั้ง ยิ้ม ๆ ไม่พูดอะไรเดินออกนอกห้องไป "เจี๊ยบ จะไปใหนครับ.." ปล่อยให้ผมอารมณ์ค้างมองตามตาละห้อย ปรากฏว่าเจี๊ยบเดินเข้าห้องน้ำ
ผม ยิ้มอย่างดีใจรีบเดินตามเจี๊ยบไป "พี่ค่ะ มีใครเห็นพี่เดินตามเจี๊ยบเข้ามามั้ยคะ" ผมคิดว่าผมระวังตัวอย่างดีจึงตอบไป "ไม่มีแน่ครับเจี๊ยบ...ผมว่าเจี๊ยบขึ้นมานั่งบนอ่างล้างหน้านี่ซิครับ" เจี๊ยบทำ
ตามอย่างรวดเร็ว พร้อมถกกระโปรงขึ้นเหนือเอว โชว์หีอันใหญ่โต ภายใต้กางเกงในลายลูกไม้บาง ๆ มองเห็นหมอยดำรำไร ผมไม่รอช้าดึงกางเกงในลายลูกไม้ลง แล้วประกบหน้าเข้าที่หอยอันใหญ่โต
ตรง หน้าผม "..ซี๊ด....ดี....ดี...ดูดแรง ๆ ค่ะ.....ซี๊ดซซซ......ใช้ลิ้นด้วยซิค่ะ......ผัวขา..เลียเข้าไปให้ทั่วรู เลย......ซี๊ด.....ซี๊ด......ดี....ดีค่ะ.....เสียวดี....ซี๊ด.....อู ย........อย่าเลียจุดเดียวซิค่ะ..ผัวขา..ซี๊ด......เลีย
ให้ทั่ว...... เลียตามแคมหีด้วยค่ะ.........ซี๊ด......ทั้งแคมนอกแคมใน...ซี๊ด.....เลียให้ ทั่ว......กระดกลิ้นเร็ว ๆ ....ถี่ ๆ.....โอว.....ซี๊ด.....สุดยอด" เจี๊ยบครางกระเส่ากระดกตูดแอ่นเนินโคกหีเร่า ๆ เข้าหาหน้าผม
มือก็กด หัวผม ดูเหมือนจะให้จมหายเข้าไปในหีเธอเลยก็ว่าได้ ผมเองหายใจแทบไม่ออก "อูย........ซี๊ด... พี่..เลียหีเก่งดีจริง....ซี๊ด....เจี๊ยบชอบ....เลียแตดนาน ๆ.....ซี๊ด.....นาน ๆ หน่อยค่ะ....ซี๊ด.... พี่..ค่ะ...
ขยี้นมให้เจี๊ยบ ด้วยค่ะ..........ซี๊ด......น่าน...อร่อยที่สุดเลย.ค่ะ..... ผัว..ขา....ซี๊ด...."เสียงครางกระเส่าขาดเป็นช่วง ๆ ดังมาได้ยินเป็นระยะที่ปลายลิ้นของผม..ฉกแตะเนื้อบริเวณนั้นเป็นต้องครางออก มา
ทุกที"...ซี๊ด...เจี๊ยบจะขาดใจตายแล้ว....ซี๊ด...อูย... พี่..ค่ะ....." ด้วยอารมณ์ที่พุ่งพล่าน แทบจะระเบิดของเจี๊ยบ เสียงครางของเจี๊ยบนั้นดังขึ้นเรื่อยๆ โดยไม่คิดว่าใครจะได้ยิน "อูยยย…พี่ขาอย่าบีบนมเจี๊ยบ
แรงนักซิคะ อุ๊ย!!แน่ะ ยังจะบี้หัวนมเจี๊ยบอีก..." มือเจี๊ยบเริ่มควานหาควยผม "ซี๊ด...อูย...พี่....นี่แน่ะต้องเอาคืน..." "โอ๊ะ เจี๊ยบบีบควยผมแรงจัง อาววว์…" เจี๊ยบหัวเราะคิกออกมาด้วยเสียงร่านๆ "นี่แน่ะ...
แกล้งเค้าดี นัก.." อารมณ์ผมเริ่มมากขึ้น "โอวว…เจี๊ยบ ดูดให้ผมหน่อยนะครับ" ผมเริ่มอ้อนเจี๊ยบ "แนะจะให้เจี๊ยบดูดอะไรให้ค่ะ พูดซิค่ะ ไม่งั้นอด.." เจี๊ยบพูดด้วยยิ้มๆ "เมียจ๋า ช่วยดูด …คะ….ควย…..ดูดควยให้ผมหน่อยนะครับ" เจี๊ยบหัวเราะเบา "เดี๋ยวเจี๊ยบดูดให้ค่ะ แต่พี่ต้อง เลียหีเจี๊ยบต่อก่อน นะค่ะ..ผัวขา" เสียงเจี๊ยบชะอ้อนออเซาะอย่างหยาดเยิ้ม พร้อมกับยกขาชันเข่าขึ้นวางบนขอบบริเวณอ่างล้าง
หน้า ผมก้มลงมองพร้อมกับคุกเข่าลงแล้วมุดหน้าเข้าหาโคกหีอวบนูนรกหมอยพองามตานั้น สูดดมอย่างชื่นใจแล้วฝังจมูกที่โด่งเป็นสันลงกลางร่องหีเจี๊ยบ ใช้จมูกไถขึ้นไถลงเสียสีกับเม็ดแตด เจี๊ยบใช้มือ
ทั้งสองเท้ายันไปยัง เบื้องหลังเกร็งขาที่ยันขอบอ่างเด้งหีขึ้นสู้อย่างสุดเสียวในอาการที่ร้อน ร่านพร้อมทั้งครวญครางอย่างเร้าอารมณ์และกรีดร้องเสียงยาวๆออกมาเมื่อผมแหย่ แยงนิ้วมือยัดเข้าใส่รูหี เจี๊ยบ
แอ่นหีเด้งโคกเข้าสู้นิ้วมือผมอย่างสุด ฤทธิ์ผมรู้สึกถึงการขมิบตอดจากในโพรงหีของเจี๊ยบซึ่งแสดงถึงอารมณ์ความร่าน ร้อนจึงเพิ่มนิ้วมือเป็นสองนิ้วและเร่งความเร็วในการซอยนิ้วและเพิ่มดีกรี ด้วยการฉก
ลิ้นระรัวอย่างรวดเร็วราวลิ้นงูฉกใส่เม็ดแตดที่แข็งเด่ยื่นง้ำ ออกมานั้นจนน้ำหีของเจี๊ยบกระจายกระเด็นตามการกระแทกนิ้วเข้าใส่จนเปียกแฉะ เยิ้มหยาดเต็มร่องหีง่ามขาและบางส่วนก็ไหลย้อยผ่านรูก้นจน
หยดลงเจิ่งนอง บนพื้นหินอ่อนบริเวณอ่างล้างหน้านั้น เมื่อฉกลิ้นจนเมื่อยพอดีแล้วผมก็เปลี่ยนมาเป็นขบและดูดเม็ดแตดของเจี๊ยบ อย่างแรง ทำเอาเจี๊ยบถึงกับต้องหลับตาปี๋กัดฟันแหงนหน้าเชิดจนหัว
ติดกระจก เด้งหีเข้าใส่ทั้งนิ้วและหน้าของผมอย่างสุดเดชภายในรูหีเกร็งถี่ขมิบปล่อย น้ำหีออกมาอย่างพรูพรั่งร่างกายค่อยๆระทวยลงอย่างเห็นได้ชัด ผมค่อยๆรูดนิ้วออกจากรูหีอย่างช้าๆจนน้ำหีที่เหนียว
เหนอะนั้นยืดตามปลาย นิ้วออกมาเป็นเส้นสาย ยกนิ้วขึ้นช้าๆจ้องมองจนมันขาดสายจากกัน แล้วจึงสอดมือเข้าใต้รักแร้ของเจี๊ยบยกซ้อนตัวเจี๊ยบขึ้นจากอ่างล้างหน้า นั้นให้เธอมายืนกับพื้น เหมือนรู้หน้าที่ดีอยู่
แล้วทันทีที่เท้าแตะพื้น สองมือของเจี๊ยบก็คว้าหมับไปที่เข็มขัดกางเกงของผมปลดเข็มขัด ตะขอ และรูดซิปลงอย่างคล่องแคล่วชำนาญและปล่อยให้กางเกงรูดร่วงตกลงกับพื้น แล้วเธอก็รีบคุกเข่าลงตาม
แล้วจับขอบกางเกงในของผมรูดลงตามติดลงไปทันที ท่อนควยค่อนข้างจะแข็งนั้นดีดตัวผลึงออกมาโงนเงนใส่หน้าเจี๊ยบเหมือนคนงัว เงียเพิ่งตื่นนอนปลายถอกบานแดงสีค่อนข้างคล้ำส่ายไหวไปมาล่อเป้า
อยู่ หน้าเจี๊ยบอย่างยั่วยวนท้าทาย แต่เจี๊ยบยังไม่รีบทำตามความต้องการของผม ฝ่ามือซ้ายกำรอบที่โคนควยมากไปด้วยกระจุกหมอยนั้นไว้อย่างหลวมๆรูดสาวออกมา ช้าๆแล้วปล่อยอยู่สี่ห้าทีส่วนมือขวา
เจี๊ยบกำขยำพวงกระโปกหยาบใหญ่อย่าง แผ่วเบาและบดบี้บ้างในบางครั้งจนกระทั่งท่อนควยของผมเริ่มแข็งตัวมากขึ้นจน ชี้หน้าเจี๊ยบอย่างดุร้ายแล้ว เจี๊ยบจึงเปลี่ยนจากกำรูดท่อนควยมาเป็นใช้ปลายเล็บ
ทั้งสี่นิ้วขูด ลากอย่างแผ่วผิวตรงส่วนที่เห็นเป็นเส้นเอ็นนูนเด่นนั้นอย่างช้าๆจากโคนควย ลากออกมาจนถึงปลายถอกสีแดงคล้ำ และบรรจงใช้ปลายเล็บขูดลากอย่างแผ่วๆตรงหัวควยที่ไร้หนังหุ้มนั้นรอบๆ
ช้าๆ มือขวาเจี๊ยบก็ยังทำหน้าที่บีบคลึงพวงกระโปกอย่างต่อเนื่อง น้ำเงี่ยนจากปลายควยของผมซึมเยิ้มออกมามากขึ้นเรื่อยๆจนผมต้องกัดฟันแหงน หน้าสูดปากคว้าสองมือเข้าจับหัวของเจี๊ยบไว้แล้วดึงเข้า
หาหัวควยที่บาน ใหญ่ของผม แต่เจี๊ยบรู้ทันเธอฝืนตัวเกร็งหัวไว้ไม่ยอมให้เข้าใกล้เธอยังอยากแกล้งผมให้ เงี่ยนง่านมากขึ้นกว่านี้อีก จนผ่านไปอีกสองสามอึดใจ เมื่อเจี๊ยบรู้สึกถึงความแข็งเกร็งของท่อนควย
ผมที่แข็งตัวอย่างเต็มที่ แล้วนั่นแหละ เจี๊ยบจึงค่อยๆโน้มหน้าเข้าปลายหัวถอกของผมแล้วแลบลิ้นออกโลมเลียรอบๆปลาย หัวหยักนั้กนั้นอย่างเฉื่อยฉิวแช่มช้าแล้ววกลิ้นมาฉกลงกลางรูเยี่ยวบนปลาย ควย
เกร็งลิ้นให้แข็งดุนดันยัดลิ้นอัดลงไปในรูเล็กๆนั้น แล้วค่อยอ้าปากให้กลว้างขึ้นใช้ริมฝีปากทั้งบนล่างครอบอมลงไปที่ปลายท่อนควย นั้นอีกทีนึง โดยการเกร็งลิ้นดันรูเยี่ยวเป็นหลักแล้วใช้ริมฝีปากชุ่มชื้นของ
เจี๊ยบ รูดเข้าออกอยู่แค่บริเวณปลายควย เป็นการเร่งเร้าความเงี่ยนของผมให้เพิ่มมากขึ้นและเร่งความเร็วขึ้นมือขวา ของเจี๊ยบละลงจากพวงกระโปกลงมาลูบไล้ที่ปลายแตดของตัวเธอเองแทนอย่างแผ่วเบา
ผมสุดที่จะทนรับกับความเสียวที่ปลายควยได้อีกต่อไปแล้ว กัดฟันจับหัวของเจี๊ยบกดเข้าหาท่อนควยพร้อมๆกับดันเอวเข้าใส่ปากของเจี๊ยบ อย่างรวดเร็วรุนแรงโดยที่เจี๊ยบเองก็ตั้งตัวไม่ทัน ท่อนควยยาว
ใหญ่ถูก อัดเข้าไปจนเกือบมิดโคนจนผมรู้สึกได้ถึงความอ่อนนุ่มที่ปลายหัวถอกที่สัมผัส อยู่ในขณะนี้ นั่นเป็นการบ่งชี้ว่าปลายควยของผมเข้าไปลึกจนสุดคอหอยของเจี๊ยบแล้ว เจี๊ยบถึงกับตาเหลือกโพลงส่ง
เสียงแสดงอาการสำลักควยออกมาพยายามส่ายหัว ให้หลุดจากการเกาะกุมด้วยมือทั้งสองของผมและดันหัวถอยหลังออกเพื่อคลายควย ใหญ่ยักษ์นั้นออก แต่ผมซึ่งเสียวอย่างสุดๆแล้วในตอนนี้ไหนเลยจะ
สนใจ ซ้ำยังครวญครางชื่อนชมออกมา "อูวววว์…..เจี๊ยบอมควยเก่งจัง ดูดได้ลึกดี…โอวววว์….ซู้ดดดดดส์…..ปากเจี๊ยบกระชับควยผมดีจังเมียจ๋า…. อาาาาา….ซี้ดดดดส์….." เจี๊ยบตาเหลือกลานเพราะเธอ
หายใจไม่ทัน แต่แล้วเธอก็รู้สึกได้ผ่อนคลายขึ้นเมื่อผมจับหัวเธอเกร็งค้างไว้แล้วรูดสาว ควยออกจากรูปากเธอช้าๆจนปลายควยออกมาคาอยู่ที่ริมฝีปากเธอ เจี๊ยบจึงรีบส่ายหน้าสะบัดจนควยหลุดออกจากปาก
ด้วยอาการหน้าแดงกล่ำ แล้วเงยหน้าขึ้นต่อว่าผมทันที "พี่เนี่ย...จะบ้าเหรอ กระแทกควยเข้ามาได้ ลึกยันคอหอยเจี๊ยบเลยกดซะเกือบหมดดุ้นเลย เจี๊ยบสำลักแทบตายยังไม่ปล่อยอีก นี่ปากคนนะไม่ใช่รูหีจะ
ได้ยัดเข้ามาให้มิดด้ามน่ะ นี่แน่ะแกล่งดีนัก" ต่อว่าพลางเอามือบีบจิกใส่พวงกระโปกของผมอย่างแรงพร้อมๆกับอ้าปากงับขบใส่ หัวควยของผมแถมไปอีกทีนึง ทำเอาผมถึงกับร้องลั่นออกมา "อ๊าวววว….
อู ยยย…โอววว…เจี๊ยบผมขอโทษก็ตอนนั้นผมเสียวมาก...นี่นา..ก็เจี๊ยบแกล้งผมแบบ นั้น…" ผมก้มลงฉุดดึงเจี๊ยบให้ยืนขึ้นมากระกบปากดูดปากแลกลิ้นกัน สองมือเป็นระวิงในการปลดกระดุมเสื้อจับมันถอด
ออกอย่างรวดเร็วแล้วแต่ก็ ต้องแปลกใจอีกครั้งเมื่อคลำไม่พบยกทรงซึ่งควรจะมี ผมถอนปากออกจากริมฝีปากบางของเจี๊ยบแล้วใช้ลิ้นแลบเลียระเรื่อยลงมาที่ซอกคอ ก่อนจะฉกวูบลงที่เนินอกอวบอิ่มที่ชูยอด
อย่างท้าทาย เลียไล้วนรอบป้านนมสองสามครั้ง แล้วอ้าปากอมหัวนมเม็ดนั้นและดูดอย่างเมามัน มืออีกข้างหนึ่งก็เคล้นขยำเต้านมข้างที่เหลืออย่างรุนแรงด้วยความ กระสัน...เจี๊ยบแอ่นอกห่อปากครางซี๊ด
อย่างเสียวกระสัน " อูยย...ซี๊ด.ดด..พี่ขา...โอยย...เจี๊ยบ...ซี๊ดด...เสียวเหลือเกินค่ะ.... ซี๊ดๆ.. พี่ดูดนมอย่างนี้เจี๊ยบ เสียวสบายจังเลย...ซี๊ด...อูย.."" ผมไล้ลิ้นละไล่ลงผ่านหลุมสะดือวนเวียนลงหาโคกหีเลียไล้
ตามง่ามขาแล้วไล่ กลับขึ้นมาใหม่จนมาถึงริมฝีปากงามนั้นจูบอย่างดูดดื่มอีกครั้งก่อนที่จะจับ ตัวเจี๊ยบอุ้มช้อนยกขึ้นวางตัวเธอลงบนขอบอ่างล้างหน้าอีกครั้ง เจี๊ยบเองตอนนี้เงี่ยนอยากโดนเย็ดอย่างที่สุดแล้ว
เจี๊ยบรีบถ่างขาออก โยกสะโพกยกก้นขึ้นร่อนหียั่วเย้าใส่ผม ผมก็ไม่รอช้าเขากำควยตัวเองกระทอกเข้าออกสองสามที แล้วจึงแหวกแคมหีเจี๊ยบออกแล้วจ่อหัวควยถอกบานเข้าหา ถูไถหัวถอกเข้ากับน้ำเงี่ยนที่
เจี๊ยบหลั่งออกมาจนหัวควยฉ่ำเยิ้มแล้วจึง แทงหัวควยเข้าไปในร่องหี หัวควยแหวกผ่านแคมหีอวบเข้าไปได้แค่คอหยัก เจี๊ยบสะดุ้งเฮือกกัดฟันเธอรู้สึกว่าแม้รูหีเธอนี้จะเคยโดนควยอันนี้แล้ว และผัวเธอก็เย็ด
กับผัวมาแล้วหลายครั้ง แต่ควยผัวเจี๊ยบก็เล็กกว่า ร่องหีก็เริ่มจะหดตัวกลับคืนสภาพ มันทำให้กลีบแคมหีรัดหัวควยของผมจนปลิ้น กลีบแคมหีอวบหนาของเจี๊ยบรัดหัวควยจนทำให้ผมไม่กล้าแทงลำควยล้ำ
ลึกเข้า ไป ผมรู้ดีว่าถ้าบุ่มบ่ามรีบเย็ด ทั้งควยของผมกับหีของเจี๊ยบคงระบมแน่นอน และผมคงทนความเสียวไม่ไหวแน่ ผมจึงปล่อยหัวถอกคาไว้แค่นั้นก่อน หันมาปลุกความซ่านเสียวที่สองเต้าของเจี๊ยบสลับกับใช้ปลายนิ้วคลึงติ่งแตด ของเธอ และก็ไม่ผิดหวัง เจี๊ยบเริ่มร่อนสะโพกไปตามความเสียวจากปลายติ่งแตด ผมแหกขาของเจี๊ยบอ้าออกเต็มที่ โยกหัวถอกแล้วค่อย ๆ ชำแรกลำควยลึกล้ำเข้าไปหว่างแคมหีช้า ๆ ทั้งแคมในและติ่งแตดของเจี๊ยบลู่ตามลำควยของผมเข้าไปในร่องหี ผมต้องชักลำควยกลับออกมาเป็นครั้งคราวแล้วจึงแทงกลับเข้าไปใหม่ ความคับแน่นในร่องหีทำให้เจี๊ยบต้องผงกหัวขึ้นมาดู เธอเห็นแคมหีของตัวเองแบะอ้าอมควยของทอมเข้าไปครึ่งลำ ภาพที่เห็นทำให้เจี๊ยบต้องร้องออกมา "อูยยย...พี่คะควยของพี่ใหญ่จังเลย...มันจะเข้าไปได้หมดหรือคะ...นี่เพิ่ง เข้าไปครึ่งเดียว...ยังแน่นขนาดนี้..."เจี๊ยบใส่จริตมารยาในคำพูดของเธอเต็ม ที่ "ผมค่อย ๆ เย็ด...เดี๋ยวก็เข้าหมด...อูยยเจี๊ยบหีคุณฟิตดีจริง ๆ....ถ้าผมไม่รู้มาก่อน...ผมคงไม่รู้ว่าหีเจี๊ยบเคยถูกเย็ดมาแล้ว" "ควยผัวเจี๊ยบเล็กกว่าควยพี่ตั้งเยอะ...กว่าควยพี่จะเข้าหมด...งานเข้าพอดี" วรุณีย์ครวญ "ไม่หรอกครับ...เดี๋ยวก็หมด..เมื่อวานมันเข้าไปสำรวจแล้ว..ตั้งหลายรอบ..." ผมถอนลำควยออกมาเล็กน้อยแล้วแทงกลับเข้าไปหลายครั้ง จนในที่สุดท่อนควยก็จมหายเข้าไปในร่องหีของเจี๊ยบจนสุดลำ ทำให้หัวควยถอกอัดกับปากมดลูกของเจี๊ยบแนบแน่น ผมแช่ควยไว้ในร่องหีของเจี๊ยบเพื่อให้ความเสียวซ่านหัวควยถอกลดลงบ้าง โดยเบนความสนใจมาที่สองเต้าเต่งและริมฝีปากสวยของเจี๊ยบแทน โลมเล้าสองเต้าพร้อมกับส่ายสะโพกโยกลำควยคว้านไปมาเพื่อให้ร่องหีของเจี๊ยบ หลั่งเมือกลื่นเพิ่มขึ้น รวมทั้งเพื่อให้ร่องหีคุ้นกับลำควยที่ฝังเข้าไปเต็มลำ "พี่ขา...เจี๊ยบเสียว...พี่อย่าอยู่เฉย ๆ ซีคะ....เจี๊ยบ...เจี๊ยบ..." เจี๊ยบร้องคราง "เดี๋ยวซีครับ...ผมก็เสียวหัวควยเหมือนกัน...หีเจี๊ยบรัดควยผมแน่นเลย...ผม กลัวจะเสร็จ...ผมอยากเย็ดเจี๊ยบนาน ๆ ..." ผมตอบพร้อมก้มลงจูบปากสวยที่เผยอรับปลายลิ้นที่สอดเข้าไป เมื่อรู้สึกว่าร่องหีของเจี๊ยบค่อยคลายการบีบรัดลง ผมก็ขยับร่างขึ้นมาคุกเข่า ชักควยออกมาช้า ๆ เพียงครึ่งลำ แล้วแทงกลับเข้าไปในร่องหีของเจี๊ยบเนิบ ๆ จนสุดลำ ผมขยับลำควยเย็ดหีของเจี๊ยบ เนิบ ๆ แล้วจึงค่อย ๆ เร่งความเร็วและช่วงชักของลำควยให้ยาวขึ้น ๆ "พี่ขา....เจี๊ยบเสียวหีค่ะ....ควยพี่ใหญ่จัง....เจี๊ยบจะเสร็จ...เสร็จแล้ว ค่ะ...โอย.....ผัวขา..." เจี๊ยบร้องลั่นพร้อมกับใช้สองมือกดสะโพกของผมเพื่อเร่งเร้าการกระเด้าเย็ด ให้เร็วขึ้น "หีเจี๊ยบดูดควยผมแน่นเลย..โอย....ผมเสียวหัวควย....ผมก็จะเสร็จแล้วครับ ...."ผมกระเด้าลำควยเย็ดร่องหีที่เจี๊ยบแอ่นสวนขึ้นมา จนหนอกทั้งสองกระทบกันเป็นจังหวะ ผมแทงควยเข้าไปสุดลำ หนอกควยกับเนินหีอัดเข้าหากันแน่น หัวควยถอกบานในร่องหีของเจี๊ยบกระดกหงึก ๆ พร้อมกับกระฉูดน้ำควยข้นคลั่กเข้าสู่ปากมดลูกของเจี๊ยบเต็ม ๆพร้อมกับก้มลงจูบปากเจี๊ยบซึ่งก็ได้รับการตอบสนองด้วยความพิศวาสที่เปี่ยม ล้น เราทั้งสองปลุกเร้าเรือนร่างของกันและกันโดยผมยังคงแช่ลำควยที่อ่อนตัวลง เพียงเล็กน้อยไว้ในร่องหีของเจี๊ยบ "ขอผมเย็ดอีกทีนะครับ....ผมยังไม่หายเงี่ยนเลย...หีเจี๊ยบฟิตจริง ๆ..." ผมกระซิบข้างหูของเจี๊ยบเบา ๆ "ค่ะ...แล้วแต่พี่เถอะค่ะ...แหม เย็ดเค้าไปแล้วยังมาทำขออีก" เจี๊ยบตอบรับด้วยความเอียงอายใส่จริตน้อยๆพองามตามแบบหญิงไทย "เจี๊ยบช่วยดูดหัวควยให้ผมหน่อย...ผมอยากให้ควยผมแข็งเต็มที่...จะได้เย็ด ให้เจี๊ยบมีความสุขสุด ๆ ไงครับ" ผมถอนควยออกมาจากร่องหีของเจี๊ยบช้า ๆ ทันทีที่หัวควยหลุดออกจากร่องหี น้ำเมือกขุ่นขาวก็ทะลักล้นออกจากหว่างแคมแล้วไหลย้อยลงไปตามง่ามตูดของ เจี๊ยบ ผมดึงเจี๊ยบลงจากอ่างล้างหน้าให้มาคุกเข่าลงตรงหน้าท่อนควยที่ค่อนข้างอ่อน ตัวนั้นแล้วจ่อหัวควยถอกบานเข้าไปที่ปากเจี๊ยบเจี๊ยบอ้าปากออกเต็มที่เพื่อ ให้รับกับหัวควยของผม เจี๊ยบอมหัวควยไว้เต็มคำ เจี๊ยบดูดสลับกับโลมเลียหัวถอกจนมันขยายตัวเต็มที่ ความซ่านเสียวหัวถอกทำให้ผมอดกระเด้าลำควยกับช่องปากของเจี๊ยบไม่ได้ หลังจากรู้สึกว่าควยของตัวแกร่งเต็มที่ ผมก็ดึงควยออกจากปากของเจี๊ยบ นั่งบนพื้นหินอ่อนแล้วรั้งร่างของเจี๊ยบขึ้นคล่อมข้างบน ยกก้นของเจี๊ยบเพื่อให้เนินหีลอยเหนือหัวควยที่ตั้งเด่รออยู่ แล้วบอกเจี๊ยบ "เจี๊ยบแหกหีออกแล้วเอาไปจ่อตรงหัวควยผมซีครับ ผมจะค่อย ๆ ปล่อยหีเจี๊ยบลงมา" เจี๊ยบทำตามโดยไม่ต้องบอกซ้ำ ร่องหีของเจี๊ยบอ้าอมหัวถอกที่บานเหมือนดอกเห็ดเอาไว้เต็ม ๆ ผมค่อยลดมือลง แคมหีของเจี๊ยบก็อมลำควยเข้าไปทีละน้อย คราวนี้ไม่ยากเหมือนครั้งแรก เพียงครู่เดียวควยก็จมหายเข้าไปในร่องหีของเจี๊ยบจนสุดลำ "ซี๊ดดดด....เจี๊ยบเสียวจังเลยค่ะ...ผัวขา...." เจี๊ยบครางเสียงยาวไปพร้อม ๆ กับที่ลำควยอวบเสียดสีกับติ่งแตดที่ขยายตัวเต็มที่ เจี๊ยบไม่รอช้า ขยับเนินหีถูไถกับหนอกควยทันที

Reply #2 on: July 05, 2010, 09:34:48 am
ติ่งแตดที่ตื่นตัวเสียดสีกับโคนควยเต็ม ๆ เจี๊ยบยกเนินหีกระเด้ากับแท่งควยเพื่อสร้างความสุขสมให้ตัวเอง การได้เป็นผู้ควบคุมการกระเด้าเย็ดของเนินหีกับแท่งควยทำให้จุดสุดยอดของ เจี๊ยบ มาถึงเร็วกว่าที่คาดไว้ เธอนั่งยองๆบนตัวของผมแล้วกระเด้าร่องหีเข้ากับลำควยอวบเร็วขึ้น "ซี๊ด.ด.ด...ผัวขา...เจี๊ยบ.เส.ร็.จ.แ.ล้.ว.ค่ะ...โอย...." เจี๊ยบครางกระท่อนกระแท่น แล้วอัดเนินหีแน่นกับหนอกควย ปล่อยให้ลำควยจมหายเข้าไปในร่องหีของเธอจนสุดลำ ผมไม่ปล่อยให้ความเสียวซ่านหัวถอกจางหายไปง่าย ๆ ผมพลิกร่างของเจี๊ยบลงนอนกับพื้นห้องน้ำแล้วยกขาทั้งคู่ขึ้นพาดบ่า ท่านี้ทำให้สะโพกของเจี๊ยบลอยสูงขึ้น ซึ่งส่งผลให้ร่องหีของเจี๊ยบรับลำควยอวบเข้าไปเต็ม ๆ ผมเริ่มกระเด้าเย็ดเนิบ ๆ โดยเน้นให้หัวควยชนกับปากมดลูกภายในร่องหี แล้วจึงค่อยเร่งความเร็วขึ้นทีละน้อย และแล้วจุดสุดยอดของผมก็มาถึง ผมกระฉูดน้ำควยเข้าไปในร่องหีของเจี๊ยบเป็นครั้งที่สอง แล้วก็ฟุบร่างลงบนอกของเจี๊ยบพร้อมกับหอบหายใจด้วยความเหน็ดเหนื่อย หลังจากพักจนหายเหนื่อยแล้ว เจี๊ยบสะกิดเรียกให้ผมลุกขึ้น "พี่คะ ลุกเถอะค่ะ ยังไหวมั้ยคะ นี่กี่โมงแล้วค่ะพี่" ผมลุกขึ้นจากตัวเจี๊ยบอย่างเสียดายและแสนเพลีย ยกข้อมือขึ้นดูเวลา "โอว…เกือบ 7 โมงเช้าแล้วเจี๊ยบ" เจี๊ยบรีบลุกขึ้นนั่งตาม "ตายแล้วพี่..เรียบออกไปกันเถอะเดี่ยวใครมาเห็นเข้า...แล้วสายนี้บริษัทที่ ขายเครื่องจะมาพบพี่ไม่ใช่เหรอค่ะ" เจี๊ยบพูดพลางหยิบผ้าขนหนูจากชั้นวางของเหนืออ่างล้างหน้าชุบน้ำจากในอ่าง ล้างหน้าเช็ดเนื้อตัวทำความสะอาดให้ผม "ใช่ซิ..ผมเกือบลืม..เจี๊ยบช่วยจองห้องรับรองให้ด้วยนะครับ.." จากนั้นผมก็รีบแต่งตัวโดยมีเจี๊ยบเป็นคนช่วยจัดการ ผมจุบลาเจี๊ยบอย่างดูดดื่มอีกครั้งแล้วรีบออกจากห้องน้ำไป เจี๊ยบจัดการกับตัวเองจนเสร็จเรียบร้อย ก่อนจะก้าวออกจากห้องน้ำกลับไปห้องทำงาน โชคดีที่เพื่อน ๆ ยังไม่มากันเลย มีแต่ห้องตรงข้าม...แต่ก็ยังโชคดีที่พวกเขาไม่เข้าห้องน้ำไม่งั้น... คง.......
................ที่ห้องทำงาน...โทรศัพท์บนโต๊ะดังขึ้น "สวัสดีค่ะ..เจี๊ยบพูดค่ะ.." เจี๊ยบตอบรับสายนั้น "สวัสดีครับ..เมียจ๋า...." เจี๊ยบจำเสียงผมได้ "อ้าวพี่...ประชุมกับลูกค้าไม่ใช่เหรอค่ะ....." "ผมแอบมาโทรบนดาดฟ้า" เจี๊ยบทำเสียงตกใจ "หา...ว่าไงนะคะ พี่แอบหนีลูกค้าขึ้นไปบนดาดฟ้าเพื่อโทรหาเจี๊ยบ ตายแล้วน่าตีจังเลย..." "ก็มันคิดถึง...เจี๊ยบนี้" "อะไรกันค่ะ..เพิ่งแยกกันไม่ถึง 2 ชั่วโมงเลย.." "คิดถึง...หีใหญ่ๆของเจี๊ยบจังเลย.." "อืมมม....เจี๊ยบก็เหมือนพี่น่ะแหละค่ะ..คิดถึง....ของพี่...คิดแล้วยัง... อยู่เลย..." "งั้นขึ้นมาหาผมนะ.." "อะไรนะคะ.....ตอนนี้เลยเหรอ พี่จะบ้าเหรอคะ...." "ไม่อีกสัก 15 นาที ผมก็ประชุมเสร็จ... แล้วเจอกันที่ห้องรับรองนะครับ" "ได้ค่ะ...อีก15นาทีเจอกัน..นะค่ะ" เจี๊ยบไปยังห้องรับรองเมื่อถึงเวลานัด แต่ไม่พบใครอยู่ในห้อง จึงนังลงบนเก้าอี้คอย นั่งได้สักพัก

Reply #3 on: July 05, 2010, 09:35:48 am
เจี๊ยบเริ่มถ่างขาออกจนกระโปรงรั้งขึ้นไป แล้วมือข้าหนึ่งของเจี๊ยบก็ล้วงลงมาลูบคลำกลุ่มหมอยที่ไม่ดกไม่บางบนโคกหี ของเธอเองอย่างแผ่วเบา "เจี๊ยบมานานหรือยังครับ...พอดีผมไปส่งลูกค้า" เจี๊ยบหันมาตอบ "มาได้สักครู่ค่ะ..." ผมไม่รอช้า ใช้สองมือดึงรั้งขอบเก้าอี้ดึงเข้าหาตัวปรับตำแหน่งให้ถนัดอีกเล็กน้อย แล้วซุกหน้าเข้าหาโคกหีร้อนร่านนั้นอยากหื่นโหยเจี๊ยบก็รีบดึงมือของเธอออก จากร่องหีของตัวเองเพื่อเปิดทางให้ผมได้ลงลิ้นอย่างถนัด ผมวางมือข้างหนึ่งวางแปะเข้าที่โคกหีโหนกนูนอันปกคลุมด้วยขนหมอยพองามนั้น แล้วนิ้วกลางก็กระดิกชอนไชเข้าไปตามซอกหลืบสองแคมของเจี๊ยบ มันกระทบเข้ากับเม็ดแตดที่ยื่นออกมาสีแดงระเรื่อและขมึงเขม็งแข็งตัวลุกโชน เจี๊ยบครางซู๊ดสองขาแยกถ่างจากกันเพิ่มขึ้นไปอีกพยายามกระดกแอ่นหีอัดเข้า ใส่ นิ้วมือของผมจึงลอดผ่านร่องหีเข้าไปได้สะดวกขึ้น" ซี๊ดดด...อูยยย์....พี่ขาา พี่แยงหีเจี๊ยบยังงั้นมันเสียวเหลือเกิน...ซี๊ดดด์....""มือที่ว่างของ เจี๊ยบขยุ้มจิกผมของผมไว้ ""เอาซิ...อย่ารอช้า...ซี๊ดด...จะทำไงก็ทำ เจี๊ยบเสียวหีจริงๆ...อูยยย์..." เจี๊ยบร่ำร้องเร่งเร้า ผมจึงก้มลงแลบลิ้นเลียไปที่โคกหีอันโหนกง้ำฉ่ำเยิ้มของเจี๊ยบทันที" อู๊ยซ์..ซ์...พี่ขา..มันสะ...สะ..เสียว..ออย..เอาลิ้นเลียเข้าไปลึกๆซิ..อู ยยย..ใช่...ชะ...ชะ..ใช่..นั่นแหละ..อูยยย..ซี๊ดดด์...อ๊าวซ์...อย่า...อย่า ดูดเม็ด..ตรงนั้นมัน..มัน..เสียวมาก..ซี๊ด...เสียวใจจะขาดค่ะ..อูยย์" ผมตวัดลิ้นแผล็บๆลงบนร่องหีของเจี๊ยบ ซึ่งนี้มันฉ่ำเยิ้มด้วยน้ำเมือกใสๆที่ไหลรินออกมาด้วยความกระสันเซี่ยนสุด ขีด เจี๊ยบก็ครางอุทธรณ์ออกมาและยกหีโยกแอ่นอัดเข้าใส่ใบหน้าผมที่ซุกอยู่กลาง ร่องหีของเธอ " อูยยย์...พี่...เจี๊ยบเงี่ยนมากเหลือเกินอยาก.....อยากเย็ดแล้ว..จะทำไงดี ล่ะค่ะพี่ขา..ซี๊ดด..ผัวขา ซี้ดดดส์ ช่วยเมียด้วยซิคะ...ซี๊ด.......อูยย...อ๊ายยย...วา....วา...น้ำหีแตก....แตก แล้วค่ะพี่....ซี้ดดดส์....." ผมเกร็งลิ้นให้แข็งแล้วโยกหัวแทงลิ้นเข้าออกใส่รูหีเจี๊ยบอยางรวดเร็ว ทั้งน้ำลายและน้ำหีของเจี๊ยบปนกันจนแยกไม่ออกแล้ว เจี๊ยบรีบยกขาที่ยันขอบโต๊ะลงมารัดไว้รอบคอของผมแอ่นโคกหีอัดเข้าใส่ใบหน้า ของผมจนแทบจะหายใจไม่ออก สักพักอาการเกร็งของเจี๊ยบก็ค่อยๆคลายลง เจี๊ยบคลายการรัดที่เรียวขาของเธอ แล้วส่งสายตาฉ่ำเยิ้มมาที่ผม..ผมนั้นเงี่ยนและหื่นมาก..จึงประกบปากเจี๊ยบ จูบอย่างดูดดื่ม..เจี๊ยบอ้าปากตอบรับอย่างเต็มใจ. ."เจี๊ยบจ๋า..ผมว่าเรามาเรามาต่อกันเลยดีกว่ามั้ย.. ผมเงี่ยนเต็มทีแล้ว..." ผมซุกไซร้ซอกคอหอมกรุ่นของเจี๊ยบแล้วจัดการปลดเปลื้อเสื้อผ้าที่เหลืออยู่ ออกจนหมดพร้อมทั้งจัดการของผมด้วย แล้วเธอนอนลงพาดขอบโต๊โคกหีของเธอแอ่นหราอย่างท้าทาย สองแคมคล้ำเปิดอ้าเล็กน้อยมีหมอยขึ้นพองามตัดกับสีขาวของผิวเนื้อที่เนินโคก หี "หีเจี๊ยบสวยน่าเย็ด..หีก็น่าเลียเหลือเกิน..ผมขอเลียหีเจี๊ยบอีกทีนะ ครับ.." ผมรีบก้มลงหาเนินหีของเจี๊ยบทันที สูดดมอย่างชื่นใจก่อนที่จะแลบลิ้นเลียแซะไซร้ไปทั่วกลีบแคม เจี๊ยบต้องเด้งเอวอย่างสะท้านทุกครั้งที่ปลายลิ้นของผมสกิดถูกเม็ดแตดของ เธอ..เจี๊ยบถ่างขาออกกว้างเพื่อให้ผมเลียได้ถนัด.. "อูย..พี่เลียหีเจี๊ยบอย่างนี้..เจี๊ยบเสียวหีจังเลยพี่จ๋า..... ซี๊ดดดดส์.." ผมทั้งดูดทั้งเลียน้ำหีเจี๊ยบที่หลั่งออกมาแทบจะทุกหยด ห่อลิ้นแทงเข้าไปในรูหีเหมือนกระเด้าเย็ดสองมือจับขาเจี๊ยบถ่างกว้าง เจี๊ยบสั่นสะท้านด้วยความซ่านเสียว เพียงไม่กี่ครั้งที่ผมแทงลิ้นเข้าออกก็ทำให้เธอน้ำแตกถึงสวรรค์อย่างง่ายดาย อีกครั้งด้วยความเงี่ยนที่คุกรุ่นอยู่แล้ว.... "อูย.ออก..ออกอีกแล้วพี่ขา..น้ำหีเจี๊ยบออกแล้ว..เสียวหีเสียวแตดอร่อยเหลือ เกินผัวขา..." เจี๊ยบเกร็งตัวมือจับหัวผมกดแน่นกับเนินหีน้ำแตกทะลักออกมาพลั่ก ๆ ผมดูดกลืนอย่างเอร็ดอร่อย..ผมเลียหีเจี๊ยบสักพัก เจี๊ยบก็ดึงผมให้เลื่อนขึ้นมาทาบทับตัวเธอควานปากหาปากผมประกบจูบพุ่งลิ้น เข้าไปเกี่ยวพันกันอย่างดุดันหื่นกระหายในเชิงกาม ควยผมที่แข็งเป็นลำอวบทิ่มอยู่ตรงบริเวณปากรูหี..เจี๊ยบส่ายเอวยักย้ายเพื่อ ให้ควยเสียดสีกับร่องหีและเม็ดแตดของเธอ..ผมกระเด้าเบาๆ เจี๊ยบเอื้อมมือไปคว้าจับท่อนควยให้หยุดนิ่ง แล้วเธอก็เป็นฝ่ายขยับเคลื่อนรูหีให้มาจ่อตรงกับปลายควย แต่ผมแกล้งทำเฉยเจี๊ยบจึงต้องแอ่นหีขึ้นหาปลายถอกนั้น ผมซึ่งรอจังหวะนี้อยู่แล้วดันควยสวนพรืดเข้าไปทันทีอย่างแรงโดยที่เจี๊ยบไม่ ทันตั้งตัวและคิดไม่ถึง แล้วควยทั้งดุ้นก็มุดหัวเข้าไปในรูหีจนมิดเงี่ยง..เจี๊ยบต้องแหกขากว้างออก อีกเพราะรู้สึกตึงแน่นปากรูหีจนแทบฉีกพร้อมทั้งร้องกรี๊ดออกมา เเจี๊ยบยกมือขึ้นตวัดตีแขนของผมไปทีหนึ่งและตัดพ้อ.. "ว้ายยย.....พี่นี่ เล่นอย่างนี้ได้ไง เดี๋ยวหีเจี๊ยบก็ฉีกกันพอดี ซี๊ดดด...เบา..ๆ ก่อนพี่ขา...เจี๊ยบตึงรูหีจัง...ควยพี่ใหญ่...อูย....อูยยย..เอาเข้าอีก ซี๊ด...เสียว.." เนื้อผนังในโพรงหีเจี๊ยบโอบอุ้มบีบกระชับลำควย ผมควยกระเด้าเบาๆไปเรื่อยๆ "อูยย....ผมก็เสียวปลายควยจัง...รูหีเจี๊ยบรัด ควยผมแน่นไปหมด..อูย..เจี๊ยบครับ..หีเจี๊ยบมันคับแน่นๆจริง ๆ " ผมพักการกระเด้าควยเข้ารูหีไว้ก่อนแล้วควงเอวส่ายให้ควยงัดซ้ายขวาเพื่อเบิก รูหีให้กว้างขึ้น..โหย่งตัวขึ้น...เอื้อมมือมาคลำแตดไปด้วย..สร้างความเสียว ให้เจี๊ยบมากยิ่งขึ้น..น้ำหีหลั่งออกมาอีกทำให้ควยลื่นขึ้นอีก..จากนั้นผม จึงขยับกระเด้าเบา ๆ ..ควยค่อย ๆ มุดเข้ารูหีเจี๊ยบอีกจนเกือบมิดลำ เจี๊ยบผงกหัวขึ้น..มาดู "พี่..จ๋า..ขอเจี๊ยบดูควยพี่เข้าหีเจี๊ยบหน่อย..ว้ายยย...น่าดูจังผัว จ๋า..ควยพี่เข้าหีเจี๊ยบเกือบหมดแล้ว..อูยยย..เสียวอร่อยหีอะไรอย่างนี้.. ควยพี่แข็งจัง..อูยยย..กระเด้าให้มิดเลย..เจี๊ยบทนได้แล้ว.." ผมจ้องมองควยมุดเข้ารูหีเจี๊ยบเช่นกัน แล้วเริ่มโหมกระเด้าควยมุดเข้ารูหีจนมิดลำควยปลายถอกชนมดลูกของเจี๊ยบกึก.. "โอยยย..พี่จ๋า..ผัวขา..ควยพี่ชนมดลูกเจี๊ยบเสียวจัง..กระเด้าสิคะ..ผัวขา.. ซี๊ด.." เจี๊ยบเอ่ยด้วยความเสียวความเงี่ยนอร่อยในรูหี "โอยยย..ผมก็เสียว...รูหีเจี๊ยบ..ฟิตดี..รัดควยผมเสียวที่สุดเลย..เจี๊ยบ ครับ..อูยยย..เย็ดมันอะไรอย่างนี้.." "เรียกเมียสิคะ..ผัวขา..เราเย็ดกันแล้ว..เมียก็เสียวหีเสียวแตดที่สุดผัว ขา..อร่อยหีอะไรอย่างนี้..แรง ๆ กระเด้าแรง ๆ เมียทนได้..อูยยยย..ดีจัง.." ผมเริ่มควยกระเด้าควยถี่ยิบ..เจี๊ยบเด้งเอวแอ่นหีขึ้นสู้อย่างไม่ถอย..เสียง หนอกหีหนอกควยกระทบกับดังปั๊บ ๆ ควยใหญ่ถูกถลุงตะบันเข้าออกในแคมหีอวบหนาอย่างน่าดู "อูยยย..เมียจ๋า..รูหีตอดรัดควยผัวแรงจัง...ผัวจะออกแล้ว..ซี๊ดดด... "เมียก็จะออก..อุยยยเราออกพร้อมกันนะ..ผัวจ๋า...อูยยยแรง ๆ ..เย็ดแมียแรง ๆ ออก..ออกแล้ว..โอวววว..ผัวขาเมียออกแล้ว" ผมส่งควยครั้งสุดท้ายแล้วอัดแน่นกับเนินหีเจี๊ยบพุ่งน้ำเงี่ยนออกมารดปาก มดลูกเนืองนอง..เจี๊ยบตัวเกร็งกอดผมไว้แน่น จูบแลกลิ้นอย่างกระหาย เจี๊ยบกอดรัดเอกไว้แนบแน่น "พี่จ๋า..เจี๊ยบมีความสุขจังเลย...พี่เย็ดเก่งกระเด้าแรงเร็วถูกใจเจี๊ยบที่ สุด..ควยก็แข็งยังก๊ะหิน...." "ผมก็มีความสุขครับ หีเจี๊ยบตอดรัดควยเสียวอร่อยที่สุด..ต่อไปต้องให้ผมเย็ดอีกนะ.." "ก็ได้..ค่ะ..แต่เอกต้องสัญญากับเจี๊ยบก่อนจะไม่พูดเรื่องนี้กับใคร..แล้ว เจี๊ยบจะให้พี่เย็ดเรื่อย ๆ " ผมรีบพยักหน้ารับคำอย่างว่าง่าย "ตกลงครับเจี๊ยบ..ผมจะไม่พูดเรื่องนี้กับใครครับ...เจี๊ยบเป็นเมียผมนะ ครับ..." เจี๊ยบค้อนควั่กให้นิดนึง"ตกลง..เป็นก็เป็น...ว่าแต่ตอนนี้เมียชักเงี่ยนอีก แล้วซิ...เกมนี้เมียขอกระเด้าเย็ดเองนะค่ะ..เมียอยากกระเด้าควยแข็งๆแบบนี้" "ได้สิ... เย็ดเก่งเย็ดมันหีแน่นๆอย่างนี้ผมเย็ดไม่เบื่อหรอก..อยากเย็ดเจี๊ยบทั้งวัน ทั้งคืนเลยรู้มั๊ย.." "อุ๊ย..ยั้งงั้นเหรอคะ..พี่เอาควยออกก่อนเถอะ..เจี๊ยบขอไปล้างหีก่อน..น้ำ ควยพี่ออกมาเยอะเต็มหีเจี๊ยบไปหมดแล้ว.." ผมลุกขึ้นถอดควยออกจากหีเจี๊ยบแล้วเจี๊ยบก็ใส่เสื้อผ้าอย่างลวกๆเดินออกไป ห้องน้ำซึ่งอยู่ไม่ห่างจากห้องรีบแขกมากนัก ผมนอนแผ่หราคอยเจี๊ยบอยู่บนโต๊ะ เจี๊ยบไปล้างหีแล้วกลับมาที่ห้องรับแขก เห็นผมนอนหลับตาอยู่เธอจึงค่อยก้าวขึ้นนั่งยอง ๆ คร่อมหน้าผม พอผมสูดหายใจได้กลิ่นหีอันคุ้นจมูกนั้นอีกครั้งจึงลืมตาขึ้นก็พบกับโคกหี ใหญ่ลอยอยู่ตรงหน้า "เอาสิคะพี่ขา..หีเจี๊ยบอยู่ตรงหน้าแล้ว..เลียหีให้เจี๊ยบอีกทีสิ ค่ะ..อุ๊ย..อุ๊ย..หีเจี๊ยบหอมมั๊ยคะ.ผัวขา..ซี๊ด..เมียเสียวหี" เจี๊ยบใช้สองมือแหกสองแคมออกจนเห็นเม็ดแตดน้อยๆที่สั่นระริก เธอดันเม็ดแตดเข้าหาปากผม "เลียแตดเมียสิคะ..อูย..เสียวแตด..ดูดด้วย..ดูดแตดเมียด้วย..ผัวขา.. อี้..ผัวเก่งจังเลย..ซี๊ด..ผัวของเมีย..ดูดแรง ๆ ดูดแตดเมียแรงๆ" เจี๊ยบเด้งเอวร่อนส่ายหีบดขยี้ปากผมจนน้ำเงี่ยนเอ่อแฉะเยิ้มออกมาเปรอะเต็ม หน้าผม.. เจี๊ยบนั่งยอง ๆ คร่อมหน้าผม กระเด้งก้นขึ้นลงกระเด้าหีใส่ปากผมอย่างเงี่ยนง่าน "ซี๊ดดด์......พี่ขา พอเถอะค่ะ..ซี๊ดด...อูยยย์.....เจี๊ยบทนไม่ไหวแล้ว...ซี๊ดดด์... เงี่ยนเหลือเกินอยากได้ควยของพี่ใส่หีแล้วหละ......ซี๊ดดด.....พี่นอนเฉยๆนะ ค่ะเจี๊ยบจะเย็ดเอง "พูดจบเจี๊ยบก็ยกก้นออกจากใบหน้าผม แล้วรีบเลื่อนลงมาที่ท่อนควยอวบใหญ่ที่ตั้งแข็งโดยที่ใบหน้าของเจี๊ยบก็ เปลี่ยนหันไปทางปลายเท้าของผม ผมมองก้นอวบขาวของเจี๊ยบอย่างรู้ทันทีว่าเธอกำลังต้องการเย็ดผมด้วยท่า พิสดาร ซึ่งผมเองกำลังต้องการดูลีลาของเธอเช่นกัน ดังนั้น เมื่อเจี๊ยบกระดกก้นให้โหย่งขี้น.........ใช้มือเรียวสวยเอื้อมลอดหว่างขา ตัวเองคว้าท่อนของผมจ่อเข้ากับโคกหีอวบนูนที่เจ้าตัวกำลังค่อยๆหย่อนมันลงมา หาอย่างช้าๆ ปลายหัวควยแตะขอบแคมหีที่อ้าเผยอนั้นจนรู้สึกแล้ว.......... ผมก็กระเด้งบั้นเอวพรวดสวนเข้าใส่รูหีนั้นทันที เจี๊ยบไม่ทันระวัง ตัวโดนควยอวบอ้วนสวนเสียบเข้ามาในรูหี แม้จะเข้าลึกเพียงแค่ไม่ถึงครึ่ง......เจี๊ยบก็สะดุ้งโหยงจะโหย่งก้น หนี...ทว่า...ช้าไปเสียแล้ว...เพราะมือของผมเอื้อมมาคว้ายึดไว้ที่สะโพกงาม งอนนั้ไว้มั่น "ว้ายตายแล้วพี่เนี่ย....ซี๊ดดด...อูยยย์...เด้งควยขึ้นมาก็ไม่บอก...อูยย.. อย่า...อย่าเพิ่งดันควยขึ้นมาค่ะมันแสบ....ซี๊ดด์.....ดูซิคับรูหีไปหมดแล้ว ...อูยยย์...เบาๆก่อนค่ะ..พี่ขา..ซี๊ด...เดี๋ยวให้เจี๊ยบเป็นคนเย็ดเองนะ คะ.........ซี๊ดดด์...เพราะควยของพี่น่ะทั้งใหญ่ทั้งแข็ง เจี๊ยบจะค่อยๆกดหีของเจี๊ยบลงไปเองค่ะ " ผมเองก็นึกไปไม่ถึงอีกเช่นเคยว่าจะเจอกับแรงเสียดทานมากมายขนาดนี้ ขนาดที่ว่าเพิ่งจะเย็ดกันไปแล้วรอบหนึ่งแต่ความฟิตและคับแน่นยังคงอยู่ เหมือนเดิม "ครับเจี๊ยบ...ซี๊ดดด...ผมเองก็เสียวถอกเหลือเกิน รู้สึกว่ารูของเจี๊ยบจะตอดหัวของผมตุ๊บๆเลยนะ" "ค่ะ..เจี๊ยบก็เสียวเหลือเกิน..ซึ๊ดดด...อูยย์...ผัวขา...ควยของผัวทำไมถึง ใหญ่และแข็งอย่างนี้ก็ไม่รู้" ผมได้ทีจึงถามหยั่งเชิงไป "ชอบมั้ยล่ะครับ? เทียบกับควยผัวเจี๊ยบแล้วเป็นไงล่ะครับ??" เจี๊ยบกัดฟันข่มความเสียวและคับแน่นลงตอบ "อุ้ย..ยังมีหน้ามาถามอีก ถ้าไม่ชอบเมียจะขึ้นคร่อมผัวเองหรือค่ะ.." ทั้งสองของเจี๊ยบก็จับข้อเท้าสองข้างของผมเป็นหลักยึดแล้วค่อยๆกดโคกหีที่ แคมหียุบยู่ลงมาหาท่อนควยให้เคลื่อนที่เข้าไปอย่างช้าๆ สองแคมหีของเจี๊ยบบัดนี้มันบานแบะอ้าปลิ้นเชิดเพราะความคับแน่นที่ถูกท่อน ควยเสียบคาเลยหัวหยักไปได้แค่นิ้วกว่าๆเท่านั้น เจี๊ยบครางซี๊ดด้วยความกระสันเสียว.....เมื่อเห็นว่ามันฝืดคับมาก เจี๊ยบก็โหย่งก้นค่อยๆสาวรูดหีขึ้นมาจากลำควยจนเกือบพ้นปลายถอก เห็นลำควยนั้นมันเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนที่เยิ้มหล่อลื่น กลั้นลมหายใจกัดฟันหลับตาขย่มกดอัดรูหีลงไปอย่างตัดสินใจเฉียบขาด.......ลำ ควยแข็งที่คับแน่นฝืดในโพรงหี บัดนี้.ได้ถูกเจี๊ยบขย่มเนินหีอวบนูนลงมาอย่างชนิดลืมตาย ผมก็กระดกบั้นเอวช่วยเจี๊ยบด้วยอีกแรงหนึ่ง ท่อนควยเคลื่อนตัวเต็มที่เข้าไปตุงคับพองในโพรงหีที่รัดแน่นของเจี๊ยบอย่าง ฉับพลัน จนเธอต้องกรีดร้องออกมาอย่างลืมตัว "ว้าย...หีฉีกแล้วผัวขา...โอย.ย..ซี๊ดดด์....คับแน่นหีอะไรอย่างนี้ "เจี๊ยบหวีดร้องด้วยความตกใจระคนความเสียวกระสัน เมื่อรู้สึกได้ถึงความอุ่นของท่อนควยที่เต็มคับร่องหี "..อูย..ควยใหญ่เหลือเกินผัวขา...เย็ดกี่ครั้งก็ยังไม่หายคับแน่น... ซี๊ดดด์...ผัวขา...พี่จ๋า..อูยยย์.....เมียเสียวค่ะมันคับรูหีเหลือเกิน" "ชอบมั้ยจ๊ะเมียจ๋า..ซี๊ดดด์.....ผัวก็เสียวเหมือนกัน" "ค่ะ..ชอบซีคะ...ซี๊ดดด์...ควยของผัวเย็ดถึงใจเมียจริงๆค่ะ ..ซี๊ดดด์...อูยยย..."" ถ้าชอบยังงั้นผัวจะเด้งละนะเมียจ๋า...ซี๊ดด..."" ค่ะๆผัวขา...เมียจะกระเด้ารับค่ะ " เราทั้งสองเริ่มบดอัดทั้งควยและหีโหมหนักขึ้น ต่างผลัดกันกระเด้งกระเด้า เสียงหนอกหีกับหนอกควยปะทะกันดังผับๆๆๆ น้ำเงี่ยนแตกเป็นฟองฟ่อดทะลักเปรอะขนหมอยเยิ้มแฉะ เจี๊ยบกัดฟันขย่มโคกหีเข้าใส่ท่อนควยที่ตั้งแข็งโชนนั้นอย่างเมามัน เธอหงายหน้าหลับตาพริ้มด้วยความเงี่ยนสุดๆ" อูย...พี่ขา..ซี๊ดดด์...เจี๊ยบกระเด้าอย่างนี้มันมั้ยคะ....ซี๊ด.ด.ด...เด้ง ควยขึ้นมาซีคะ...ซี๊ดดด...อูยย...ดี..ดีเหลือเกินเด้งแรงๆค่ะ..ซี๊ดดด์... เจี๊ยบเงี่ยนเหลือเกินผัวขา "ผมเองก็เสียวลำควยพอๆกันกับที่เจี๊ยบเสียวหี ผมกัดฟันเด้งสวนขึ้นสู้กับการขย่มควยของเจี๊ยบ ขณะที่ในโพรงหีนั้นก็เกิดอาการตอดขมิบรัดลำควยเป็นจังหวะ "อูยยย....เจี๊ยบจ๋า..เมียจ๋าหีของเมียดูดควยของผัวดีเหลือเกิน.. ซี๊ดด์.....จวนหรือยังจ๊ะ.." "ค่ะ..พี่ขา..ซี๊ดดด์.....เจี๊ยบเงี่ยนมากจวน...จวนออกแล้วค่ะ.. ซี๊ดดด....พี่กระเด้งควยแรงๆซีคะ.อูย.ยย์.......ให้น้ำออกพร้อมกัน ะคะ..ซี๊ดดด์......เอ้า..เอ้า..เจี๊ยบกระเด้าหีอย่างนี้ดีมั้ยคะ..ซี๊ด.ด .ด..." "ดี...ดี..ดีเหลือเกินเจี๊ยบจ๋าขย่มหีลงมาอีก..ซี๊ดดด์....แรงๆก็ได้.... ไม่...ไม่..ไม่ต้องกลัว...ซู๊ดดด์..โอยย....ไม่ต้องกลัวควยผมหัก....อู ยยย์...มันเหลือเกิน...ขย่มลงมาหนักๆเลยเมียจ๋า" "ค่ะ..เอ้าค่ะ..ผัวขา...เป็นไง..ซี๊ด.ดด์....โอวว์..อูยยย...อร่อยหี จริงๆ...ซี๊ดดด...พี่ก็เหมือนกันเด้ง......ซี๊ดด..เด้งควยขึ้นมาแรงๆเลย.. โอย...อาวว์.. ไม่..ไม่ต้องกลัวหีเจี๊ยบฉีก...ซี๊ด.ด.ด...โอย.ย.มันเหลือเกินควยใหญ่ๆแข็งๆ ยังงี้เย็ดมันสะใจหีจะฉีกก็ยอม ..ซี๊ด..ด..ด...โอยย...โอยย....อย่า..อย่าหยุดนะคะผัวขา..ซี๊ด.ด.ด.ด์.." เจี๊ยบได้รับรู้ถึงรสท่อนควยแข็งเกร็งอย่างเต็มหีถึงกับพร่ำเพ้อในรสซ่าน เสียวที่ถูกปรนเปรอให้ พร้อมๆกับซอยเอวอัดโคกหีของตัวเองลงขย่มควยอย่างเมามัน พักเดียวเท่านั้น........เจี๊ยบบรรลุถึงจุดสุดยอดร้องเสียงหลง" โอยยย...โอย..พี่ขา..ผัวขา..เด้งควยเร้ว..เร็ว....เร็วอีก....ซี๊ด.ด.ด... เจี๊ยบ..อูยยย...โอยย....เมีย...น้ำ...น้ำหีของเมียจะ..ซี๊ดดด์....จะ..อู ยยย...จะเอาะ..เอาะ..ออกแล้วค่ะ....ด..ด..ด....อูย..ย.ย...อู๊ยซซ์...ออก แล้ว...ออกแล้ว...ผัวขา..โอยยย์...ช่วย..ช่วยเมียด้วย...เมียเสียวรูหีเหลือ เกิน..อู๊ยซ์....ตายแล้วผัวขา.า.า.า..ว๊าย..ย.ย...." เจี๊ยบร้องเสียงลั่นด้วยความเสียวกระสันและถึงจุดสุดยอด เจี๊ยบซอยหีถี่ยิบลงขย่มลำควย แล้วก็ฟุบลงกับข้อเท้าของผม เป็นจังหวะเดียวกับที่ผมเองก็เสียวสุดยอดถึงจุด น้ำควยอัดแน่นเตรียมพ่นออกจากปลายหัวควย ผมใช้สองมือขยุ้มแก้มก้นขาวผ่องของเจี๊ยบ ยกขึ้น กระชากลงอย่างรุนแรงและถี่ยิบให้โคกหีอวบนูนฉ่ำเยิ้มสวมเข้ากับท่อนควยเสียง ฟูบฟาบ เจ๊าะแจ๊ะดังสลับกัน..." โอย.ย..ย..เมียจ๋า.า..า....ผัวก็เสียวเต็มที่แล้ว..น้ำ...อูย.ยย์....น้ำแตก แล้ว..ซี๊ดดด์.......ออก..ออกแล้ว..ออกแล้วเมียจ๋า..า..า...อ๊าวซ์ซซซ..." พร้อมกันนั้นน้ำรักขาวขุ่นข้นเหนียวก็พุ่งปรี๊ดทะลักเข้าใส่รูหีที่บีบรัด เกร็งเขม็งของเจี๊ยบ จนเจี๊ยบรู้สึกได้ถึงความร้อนวาบของน้ำควยที่พุ่งทะลักนั้น มันอบอุ่นทั่วก้นรูหี .......จนเจี๊ยบต้องกดโคกหีบดอัดลงไปแน่นกับหนอกควยที่รกหมอยปล่อยให้ปลาย ถอกพ่นน้ำควยระอุอุ่นวาบๆเข้าราดรดปากมดลูกของเธอราวกับท่อประปาแตก" อูย...พี่ขา...ดีเหลือเกิน..เราออกพร้อมกันเลย...มีความสุขมั้ยคะผัวขา" "ซี๊ดด์...สุขยิ่งกว่าอะไรเลย..ซี๊ด..ด..ด...เจี๊ยบของผมเย็ดเก่งจังเลย" เจี๊ยบยืดตัวขึ้นพยายามบิดหมุนตัวกลับมาโดยที่ไม่ให้ควยหลุดจากรูหีกลับมา นอนซบอยู่กับอกของผม แล้วทั้งคู่ก็แยกออกจากกันสวมใส่เสื้อผ้าทยอยเดินออกจากห้องรับรอง โดยที่ก่อนไปผมดึงเจี๊ยบมาจูบปากแลกลิ้นอย่างนุ่มนวนเป็นการส่งท้าย " อุ้ย....อย่าค่ะ..พอแล้ว..พี่....ดูซิ..เสื้อเจี๊ยบยับหมดแล้ว....อี๊ย์ ....อย่าค่ะ....อุ้ย....วุ้ยดูซิ " " แหม....หอมชื่นใจจัง....ขอผมจูบอีกสักทีนะ....เจี๊ยบ..." " ไม่ค่ะ....เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า...." เจี๊ยบพูดเสียงสั่นๆ " เจี๊ยบไปหล่ะ......." เจี๊ยบหัวเราะคิก ๆ แล้วรีบวิ่งจากไป วันนั้นผมเองก็ถูกหัวหน้าเรียกประชุมจนถึงเย็น กลับมาห้องเจี๊ยบก็กลับบ้านแล้ว วันต่อมาก็ไม่เวลาได้เข้าใกล้เจี๊ยบเลย เนื่องจากต่างคนต่างงานยุ่ง ตอนเช้าผมเองก็มาสายเพราะรถติด จนกระทั้งถึงวันเสาร์...
.............เช้าวันเสาร์ เจี๊ยบมาทำงานแต่เช้า ผมเองก็มาแต่เช้าวันนี้รถไม่ติด พอเจี๊ยบเห็นผมก็ยิ้มเขินๆให้ผม วันนี้ชุดที่เจี๊ยบใส่เซ็กส์ซี่มาก เป็นชุดแซกสั้นรัดรูป แขนกุด ผ้าหนาๆหน่อย สีขาว เป็นซิบด้านหน้าตั้งแต่ด้านบนถึงปลายกระโปรง แล้วใส่เสื้อคลุมบางๆทับอีกที แต่ด้วยความรัดของชุด ทำให้เห็นส่วนเว้าส่วนโค้งของเจี๊ยบได้ชัดมาก ถ้ามองไปตรงเป้าเธอ จะเห็นมันนูนออกมาเป็นรูปเลย ชายกระโปรงก็เลยรอยนูนๆมาไม่ถึงคืบ ผมเห็นแล้วสยิวมาก แต่ก็เป็นธรรมดาของสาวออฟฟิต ผมก็เลยเดินตามเจี๊ยบไปที่โต๊ะทำงานของเธอ ระหว่างที่เดิน ผมเดินตามหลัง ก็เลยมองไปที่ก้นเจี๊ยบ ผมเห็นแล้วก็ตื่นเต้นมาก เพราะวันนี้รอยกางเกงในเจี๊ยบเป็นแบบทีแบ็ค แถมยังผ่าหลังจนเกือบเห็นกางเกงใน โห..วันนี้เจี๊ยบโชว์สุดๆเลย พอไปถึงโต๊ะเจี๊ยบมองตาผมอย่างยั่วยวน แล้วค่อยๆนั่งลงที่ กางเกงในซีทรูสีขาวของเจี๊ยบก็ค่อยๆเลื่อนโผล่พ้นชายกระโปรงออกมาให้ผมเห็น เต็มตา เจี๊ยบก็มองหน้าผม แล้วเอื้อมมือมาลูบที่เป้ากางเกงผม รูดขึ้นลงจนของผมแข็งแทบปวด จนผมทนไม่ไหวต้องรูดซิบลงจะควักควยออกมา แต่เจี๊ยบดึงมือผมออก แล้วเจี๊ยบก็เอามือล้วงเข้าไปลูบควยผมที่อยู่ในกางเกงใน แล้วรูดขึ้นรูดลงสักพัก แล้วเจี๊ยบก็รั้งกางเกงในผมลง แล้วชักว่าวให้ผมพร้อมกับโน้มตัวเอาลิ้นมาเลียส่วนหัว เลื่อนจนไปถึงโคนอยู่นานแต่ไม่ยักอมเข้าไป ผมก็พยายามดันเข้าปากเจี๊ยบ เจี๊ยบก็เอาปากหลบ แล้วเงยหน้ามาสบตา ยิ้มยั่วตาเยิ้มใส่ผม ผมก็เลยแกล้งกลับด้วยการล้วงมือเข้าไปในคอเสื้อ บีบนมเจี๊ยบเล่น เจี๊ยบเลียแบบนั้นนานมากจนผมแทบทนไม่ไหวเลย แกล้งบอกว่า "เดี๋ยวคนมาก็อดกันพอดี" เจี๊ยบก็มองหน้าผมยิ้มๆแล้วรูด ควยผมเร็วขึ้นพร้อมกับเอาลิ้นเลียที่ปลาย สลับกับอมส่วนปลายควยผม แล้วเจี๊ยบก็หยุดดื้อๆ ปล่อยให้ผมค้าง แล้วก็หันมากระซิบกับผมว่า "เก็บไว้คืนนี้ที่บ้านเจี๊ยบดีกว่าน๊ะพี่ขา..." ผมอยากอยู่ก็เลยกระซิบถามเจี๊ยบ "แล้วเจี๊ยบล่ะ.... ไม่อยากมั่งเหรอ" "อยากซิค่ะ...แต่เดี๋ยวคนมาเห็นเข้า" ผมเอื้อมมือล้วงเข้าไปในกระโปรง "อุ๋ย...ย.ย..ไม่เอาพี่..เสียว..อย่าซิพี่...เจี๊ยบเสียว...อ่า.. พี่....อย่า..อูยส์...ๆ" เจี๊ยบครางเสียงกระเซ่า "พี่จ๋า...เจี๊ยบเงี่ยนแล้ว...โอ๊ยพี่..ช่วยเจี๊ยบด้วย..." ผมก็เลยเร่งมือ "โอ๊ย..พี่..พี่..เร็ว...เงี่ยนเหลือเกิน...แรงๆซิค่ะ...แรงๆ..อ่า" เจี๊ยบร้องพร้อมกับแอ่นหีขึ้นตามมือผม ที่กำลังคลึงอยู่ที่ร่องหีเจี๊ยบ ตอนนี้น้ำเสียวเจี๊ยบไหลเยิ้มออกมาจนเปียกเป้าถุงน่องไปหมด ผมมองดูเจี๊ยบตอนนี้แล้วสะใจมากเลย เจี๊ยบ นั่งถ่างขาให้ผมคลึงหี แถมร้องออกมาอย่างคนเงี่ยนสุดๆ "โอ๊ย..พี่จ๋า...ซีด..ด..ช่วยเจี๊ยบด้วย...ทำให้เจี๊ยบแตกคามือพี่เลยค่ะ... พี่...เร็วค่ะ...เร็ว..ให้เจี๊ยบน้ำแตกคามือเลย...โอ๊ย..ผัวขา...เมีย ไม่ไหวแล้ว..." "ไม่ไหวแล้ว....โอ๊ยยยย" แล้วน้ำเงี่ยนเจี๊ยบก็ทะลักออกมาเต็มมือผม ผมก็เอามือลูบหีเจี๊ยบเล่นต่อได้สักพัก ก็ได้ยินเสียงคนเดินมา ผมกับเจี๊ยบเลยรีบจัดเสื้อผ้า แล้วแกล้งทำเป็นคุยเรื่องทั่วไป แล้วก็แยกย้ายกันไปทำงาน ผมเองยังค้างอยู่เลยจนกระทั้งบ่าย เราเดินสวนกันตรงชั้น 2ผมทนไม่ไหวก็เลยดึงมือเจี๊ยบไปห้องเก็บของที่อยู่ชั้น 2 พอเช้าไปข้างใน เจี๊ยบยิ้มตาเยิ้มๆ พร้อมกับดึงกระโปรงขึ้น แล้วโก่งตูดให้ผม แทบไม่ต้องบอก ผมรูดซิบแล้วเอาควยใส่หีเจี๊ยบ แล้วซอยอย่างเร็ว เพราะต้องทำเวลาก่อนมีคนมา เราเย็ดกันสักพักก็เสร็จพร้อมกัน ผมปล่อยน้ำเข้าในร่องเจี๊ยบเต็ม ๆ เจี๊ยบก็ขมิบรับผมเต็มๆ แล้วผมกับเจี๊ยบก็รีบแต่งตัวออกจากห้องเก็บของโดยที่เราไม่ได้พูดอะไร และน้ำของผมยังคาอยู่ในหีของเจี๊ยบ แล้วผมก็มานั่งพักที่โต๊ะของผม ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แล้วผมก็โทรหาเจี๊ยบ "เจี๊ยบ..ผมสนุกจังเลย หีเจี๊ยบเอามันมากเลยรู้ไหม" "เจี๊ยบก็สนุกค่ะ...เสียวมากด้วยค่ะ..พี่เก่งกว่าแฟนเจี๊ยบมากเลยรู้ไหม.... เจี๊ยบอยากให้พี่เอาทุกวันเลยค่ะ.." แล้วผมก็มองไปที่เจี๊ยบ เจี๊ยบยิ้มแล้วแลบลิ้นให้อย่างทะเล้นอีกที แล้วเราก็ทำงานต่อจนถึงเย็น เจี๊ยบขับรถออกจากบริษัทไป ผมเองก็ขับตามไปติด เราแวะทานข้าวกลางทางกันก่อนแล้วรีบขับรถตรงไปคอนโดฯ เจี๊ยบ ใจผมเองอยากจะให้ถึงเร็ว ๆ ......พอถึงคอนโดฯ เข้าห้องได้ ผมรีบล๊อคประตู แล้วดึงตัวเจี๊ยบเข้ามากอด สอดมือล้วงเข้าไปในอกเสื้อของเจี๊ยบ คว้าเอาก้อนเนื้ออวบอั๋นที่พุ่งตระหง่านอยู่เต็มอกเข้าไว้ในอุ้งมือขยำขยี้ คลึงเคล้นอย่าง
สำราญใจ " อุ้ย....พี่....อย่าเพิ่งค่ะ....อุ้ย....ซี๊ด...." เสียงเจี๊ยบครางกระเส่า หน้าสวยส่ายไปมา พยายามปัดมือผมออก แต่ผมยิ่งขยุกเข้าขยำใหญ่ มือบีบบี้เนื้ออ่อนของเต้าเต่งสร้างความเสียวสท้านให้ใจเจี๊ยบยิ่งนัก ...นิ้วกลางกับนิ้วชี้คีบเอาตุ่มตรงปลายเต้า เข้าบีบบี้เสียดสีไปมาทำให้เจี๊ยบลครางซี๊ด แอ่นอกเร่า ๆ ขนลุกเกรียวไปทั้งตัว มือขวาโอบไหล่สอดเข้าไปเคล้นคลึงเต้าถัน มือซ้ายป่ายปะอยู่ที่หน้าท้องและหว่างขา จนเสื้อผ้านุ่งรุ่ยร่ายไม่เป็นระเบียบ ลูบคลำขยำท้องน้อย และสันสะโพกอวบขาวอยู่ไปมาอย่างร้อนรน มือก็ค่อย ๆเลิกกระโปรงของเจี๊ยบขึ้นมาทีละนิด ๆ จนมันพ้นต้นขาอวบใหญ่ขึ้นมาเรื่อย ๆ .. เจี๊ยบหวาบหวิวจนไม่รู้สึกตัว ผมซุกหน้าลงจูบซอกคออันขาวผ่องและหอมกรุ่นไปด้วยกลื่นน้ำหอมของเจี๊ยบจนเธอ ต้องเชิดหน้าอย่างแสนสยิว มือผมลูบไล้ไปเลื่อยจนกระทั่งไปหยุดโปะลงบนกระดองเต่าตัวใหญ่ที่ซุกซ่อนอยู่ อย่างลี้ลับในซอกขาหนีบของเจี๊ยบ" อุ้ย...พี่...อย่าค่ะ...โธ่.... " เจี๊ยบสะดุ้งหวิวไปทั่วร่างเมื่อโคกเนื้อเนินสงวนลูบไล้เอาเต็มที่ ก้นใหญ่บิดไปมาราวกับจะให้มือหลุดออกจากโคกสวรรค์ " อย่าค่ะ....พี่....อุ๊ย....อย่าเพิ่งซิค่ะ......อุ๊ย....ซี๊ดดดดดด...." เสียงครางของเจี๊ยบระรัว ผมคลึงขยำโคกเนื้ออันอ่อนละมุนมือไปมาอย่างย่ามใจ โคกหีของเจี๊ยบมันช่างโหนกใหญ่เต็มอุ้งมือดีแท้เส้นขนอันละเอียดอ่อนที่ปก คลุมอยู่บนเนินโคก ยิ่งลูบยิ่งเสียวสะท้านมือ..นิ้วครูดขึ้นครูดลงไปมาตามรอยผ่ากลางโคกกระทบ เข้ากับเม็ดติ่งที่โผล่ออกมา" ซี๊ดดดด....อูยยยย....พี่ขา....ซี๊ดดดดด....ซี๊ดดดดดสสส์...." เจี๊ยบตาปรือเยิ้มเมื่อโดนบี้เม็ดละมุน ปากอิ่มอ้าเชิด ก้นงามสายไปมาบางครั้งก็กะเด้งขึ้นอย่างลืมตัว สองมือกอดคอผมไว้แน่น ผมเลื่อนนิ้วปราดลงมาตามรอยผ่าไชชอนเข้าไปในรูสวรรค์อันเอ่อชุ่มไปด้วย น้ำรักจนสุดนิ้ว " พี่....อุ๊ย....ซี๊ดดดด...." เจี๊ยบสะดุ้งแอ่นก้นหรา ท่อนขาถ่างอ้าออกอย่างลืมตัวเมื่อนิ้วทื่มแทงเข้าไปในรูโคกผมคว้านนิ้วไปมาร อบ ๆ แล้วชักเข้าชักออกในรูสวรรค์ " อูยยยยย...ซี๊ดดดดดด..อย่า..อย่าค่ะ..พี่....อย่าล้วงรู....ซี๊ด...มัน เสียว..." "อี๊ยยยย์....เอาออกเถอะค่ะ....อูย....ซี๊ด....ซี๊ด...." เจี๊ยบครางกระเส่าหน้าเหยเกแดงก่ำไปด้วยความกำหนัดในกามโลกีย์ ผมยิ่งคึกหนักทั้งบีบบี้หัวนมแข็งเด่ลุกชัน นิ้วชี้ก็ทิ่มแทงอยู่ในรูโยนีที่เริ่มเปียกชุมไปด้วยเมือกที่เจี๊ยบขมิบออก มาจากรูสวรรค์ แคมหีเริ่มขมิบรัดนิ้วมือตุบ ๆ บ่งบอกความกระหายเต็มแก่ของเจี๊ยบ ผมเองก็สุดที่จะทนต่อความเงี่ยนง่านไม่ไหวแล้ว ควยลุกหงึก ๆแทบจะดันกางเกงขาด ผมผลักร่างเจี๊ยบให้นอนหงายลงบนเตียง ถอดกระโปรงออกมาทางปลายเท้าโดยมิได้รับการขัดขืน เจี๊ยบนอนตาปรือหน้าแดงก่ำ ท่อนล่างเปลือยเปล่าท่อนขาอวบขาวแบะอ้าน้อย ๆ อวดโคกสวรรคฺลอยเด่นเห็นถนัดตา มันช่างโคกนูนโหนกง้ำจนแคมแทบจะปริอ้า เหนือเนินปกคลุมด้วยขนนิลหงิกงอ รกเลื้อยมาตามริมแคมแดงระเรื่อ วกเว้าหายไปทางใต้ง่ามตูด เนื้อแคมทั้งสองข้างขาวจั๊วะและอวบหนาแบะกลีบแย้มแคมแดงแจ๋ ผมแก้กางเกงออกอย่างร้อนรนกระทั่งเหลือแต่ร่างเปลือยเปล่าดำทะมึน ท่อนเอ็นยาวใหญ่แข็งโด่กระดกหัวหงึก ๆ ด้วยความเงี่ยนเต็มแก่ เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนเป็นมันแผล็บ ผมเข้าไปคร่อมร่างเปลือยของเจี๊ยบอย่างรวดเร็ว จับท่อนขาให้ถ่างอ้าออกไปอีกจนปากแคมแย้มแยกออกเห็นรูแดงหยาดเยิ้มไปด้วยน้ำ เงี่ยนเอ่อปริ่มรู พลันหัวถอกบานร่าก็ถูกจับจ่อที่ปากรูสวรรค์แล้วห่มตูดกดพรืดลงไปทันที " อูย....พี่ขา...ซี๊ดดดด....

Reply #4 on: July 05, 2010, 09:36:25 am
ซี๊ดดดด....ซี๊ดดด....อูยยย" เจี๊ยบบิดตูดเอี๊ยด เมื่อหัวถอกจมผลุบเข้าไปในรูโคกของหล่อน อา..มันช่างคับติ้วแน่นตื้อระคนกับความเสียวสะท้านหวาบหวิวไปถึงหัวใจอย่าง ไรชอบกล เมื่อโคกสวรรค์โดนควยเข้าไป ผมแบะขางามของเจี๊ยบให้อ้ากว้างออกไป ท่อนควยดำทะมึนกดพรวดลงไปโดยเร็ว "อูยยยย....ค่อย ๆ ค่ะ....พี่....แสบ ....ซี๊ดดดดสสส์..." เจี๊ยบสูดปากดันอกมันออก แต่ผมยิ่งขยุกควยลึกเข้าไปทุกขณะ ชักออกมาดันเข้าไป เจี๊ยบย้ายก้นไปทางซ้ายมันแทงซ้ายตามติด เจี๊ยบโยกหนีไปทางขวา ผมก็เอี้ยวสะเอวปักควยไปทางขวากระแซะชิด แคมหีอวบหนาแบะปลิ้นออกมาอมท่อนควยยาวใหญ่เข้าไปจนเต็มคราบ รูหีอันแสนคับของเจี๊ยบรัดท่อนลึงค์ผมเอาไว้แน่นเปรี๊ยะแทบจะชักเข้าชักออก ไม่ถนัดเลย ผมคร่อมร่างลงนอนทับร่างเปลือยของเจี๊ยบไว้แล้วขย่มตูดกระเด้าควยทิ่มทะลวง รูหีอย่างเนิบช้า เจี๊ยบถ่างอ้าท่อนขาออกไปสุดล้าเพื่อต้อนรับควยถอกอย่างเต็มที่ทำให้รูโคก คลายความฝืดคับ ผมยิ่งได้ใจโขยกควยใหญ่เรื่อยจนจมหายเข้าไปในรูสวรรค์เกือบค่อนด้าม "อูยยย...เบา ๆ ก่อน....พี่า...ซี๊ดดดด...ซี๊ดดดด...ซี๊ดดดด...." เจี๊ยบปรือตาขึ้นมามองตาผม พร้อมกับสองมือยันอกมันไว้ " ของพี่มันใหญ่....เจี๊ยบแสบจังค่ะ....ซี๊ดดดด....ซี๊ดดดดด..นี่ขนาดโดยตั้ง หลายครั้งแล้วนะค่ะ...." ผมก้มหน้าลงจูบแก้มอย่างเอาใจ " เดี๋ยวมันเข้าไปหมด....จ๊ะเจี๊ยบจ๋า...." "อุ๊ย....ยังไม่หมดอีกเหรอคะ....ซี๊ดดดดสสสส์...." เจี๊ยบร้องถามอย่างตกใจ " ตายจริง....ทำไมมันยาวยังงี้....ซี๊ด....ซี๊ด...." ผมแกะกระดุมเสื้อของเจี๊ยบออกจนหมดแล้วเลิกชุดชั้นในขึ้นไป ก้อนเนื้ออันอวบอั๋นขาวสะอาดโผล่ออกมาสั่นกระเพื่อมอวดหัวนมแดงระเรื่อลุก ชันอบ่างท้าทาย ก้มหน้าฟุบลงคลุกเคล้าเต้านมอวบสล้างอย่างหื่นกระหาย....ปากอมหัวนมไว้ทั้ง ดูดทั้งเลีย พร้อมกับขยำขยี้คลีงเคล้นอีกเต้าหนึ่งไปพลาง ๆ " อุ๊ย....พี่ขา...ซี๊ด....ซี๊ด...." เจี๊ยบครางอี๊ย์ บิดร่างสั่นสท้านทรวงอกแอ่นเชิดสูดปากเร่า ๆ ด้วยความเสียวสยิวสุดขีด " อย่า...ซี๊ด..อย่าดูดแรงนัก..มันเสียว...ซี๊ด.....อูย..พี่จ๋า..." ผมได้ฟังยิ่งคึกจัดเม้มปากดูดหัวนมเสียงดังจ๊วบๆ ท่อนควยก็พองกระดุ๊บ ๆ อยู่ในรูหี ทำให้เจี๊ยบเสียวซ่านสุดใจน้ำเมือกไหลปรี่ออกมานองแฉะไปทั้งรู เจี๊ยบดิ้นพราดหน้าส่ายไปมาด้วยความเงี่ยนง่านร้อนรุ่มใจสุดขีด " อูยยย...ทนไม่ไหวแล้ว...พี่ขา...ทำเถอะ...ทำต่อซิค่ะ....อูย........ ซี๊ด..มันเสียวหีเหลือเกิน....พี่จ๋า....ซี๊ด...." เจี๊ยบครางด้วยคาวมกำหนัดสวาท ยั่วให้ผมฮึกเหิมขึ้นมาสุดขีด โหย่งตูดสาวควยหนืดออกมาจนแคมหีแบะปลิ้นขึ้นมาตามควย เจี๊ยบกลัวจะหลุดจึงแอ่นก้นขึ้นมาตามติด ผมก็อัดควยลงไปเต็มเหนี่ยว " ว๊าย...ตายแล้ว....อูย...." เจี๊ยบผวาหวีดออกมาสุดเสียง เมื่อท่อนควยยาวใหญ่ของผมพุ่งพรวดเข้าไปในรูโคกมิดด้ามสนิท เหลือแต่กระจุกหมอยที่หนอกควยอัดแน่นกับกลุ่มหมอยบนเนินหี พันกันนัวเนียปลายถอกคลึงเคล้ากับมดลูกอย่างแสนรัก " อูยยยย....ซี๊ดดดดด....พี่จ๊ะ....พี่ขา....ซี๊ดดดดด....ทำไมพี่ทำแรงเหลือ เกิน....ซี๊ด....ของเจี๊ยบแหกหมดแล้ว....ซี๊ด...." เจี๊ยบร้องครางเสียงระรัว....สองมือกอดคอผมไว้แน่น " ไม่แหกหลอก....เจี๊ยบจ๋า...." " ขอโทษด้วยครับที่แรงไปหน่อย..เพราะผมทนไม่ไหว..จริงๆ...รูหีเจี๊ยบคับดี เหลือเกิน....มันดูดควยผมจนทนไม่ไหว...เจี๊ยบจ๋า..." " ก็ควยพี่มันใหญ่นี่คะ...." เจี๊ยบหายใจจนนมกระเพื่อม " คับตื้อไปทั้งรูหีเลย...ซี๊ดดดด...แน่นง่ามขาจังเลย....พี่อย่าพึ่งทำต่อนะ ...รอสักประเดี๋ยวก่อน...ซี๊ดดดด..." ผมค่อย ๆ โหย่งตูดสาวควยออกมาช้า ๆ อา...รูหีของเจี๊ยบมันดูดรัดลำควยเอาไว้แน่นเปรี๊ยะแทบจะชักไม่ออก แคมหีลู่ปลิ้นออกมาแบะอ้าติดโคนขาทั้งสองข้าง แล้วก็ค่อย ๆ กดควยลงไป ชักออกมาดันเข้าไปเพียงห้าหกครั้ง น้ำเมือกก็เยื้มออกมานองรู ทำให้การกระเค้าค่อยสะดวกขึ้น ผมเริ่มขย่มควยทิ่มแทงโคกหีอล่างฉ่างถี่เร็วขึ้นตามลำดับ สองมือคลึงเคล้นเต้านมอวบอั๋นอย่างไม่ละมือ เสียงควยทะลวงหีดังสวบ ๆ เคล้ากับเสียงกระโปกพวงใหญ่ซัดง่ามตูดดังผั่วผละไม่ขาดระยะ เจี๊ยบหลับตาพริ้ม หายใจแรง ๆ ซี๊ดปากเบา ๆ เมื่อท่อนเอ็นเข้าไปมิดด้าม ชักออกแล้วกระทุ้งเข้าไปมิดด้ามทุกครั้ง" อูยยยย...พี่ขา....ซี๊ด....ซี๊ด....อูย........" " เป็นไงครับ....เจี๊ยบ...." ผมถามหอบ ๆ พร้อมกับกระเด้าควยสวบ ๆ ไม่หยุดหย่อน " มัน....อ้า....เสียวหีค่ะ...." เจี๊ยบปรือตาตอบอาย ๆ " แหม...มันเสียวในรูจังเลยค่ะ..ซี๊ด..ของพี่ไปชนมดลูกหนูเลย...ซี๊ด...เสียว จัง....อ้า..มันค่ะ..ซี๊ดดด.....พี่ทำเก่ง...อุ๊ย..ทำแรง ๆก็ได้...พี่ขา...ซี๊ดดดด...." " แรง ๆ ยังงี้ดีไหม...แทงยาว ๆ...งัด ๆ...ยังงี้ชอบไหม...เจี๊ยบจ๋า....ซี๊ด...." ผมถามพร้อมกับสาวควยปรูดออกเกือบหลุดแล้วกระทุ้งพรวดเข้าไปเต็มเหนี่ยวปลาย ถอกกระทบมดลูกดังกึก สาวออกมากระทุ้งเข้าไปอย่างหนักหน่วงเต็มแรงจนร่างเปลือยของเจี๊ยบสั่น สะท้านเสทือนสูดปากเร่า ๆ ด้วยความเสียวสนุกสุดใจ " อูยยย..ดีจัง....พี่จ๋า...ซี๊ดดด...อูย..เย็ดหนัก ๆ ยาว ๆ ยังงี้ดีจัง....ซี๊ดดดด..." " ชอบไหม..เจี๊ยบ...พี่จะแทงยาว ๆ..หนัก ๆ อย่างนี้จนกว่าน้ำจะออกนะ ซี๊ด.." "ค่ะ....เจี๊ยบชอบค่ะ..มันเสียวหีดีจัง...ซี๊ดดด...แหมพี่เย็ดเก่งจริง.เอา หนัก ๆ ก็ได้ค่ะ....เจี๊ยบชอบ...พี่ขา...ซี๊ดดดด" "อร่อยรูหีไหม....เจี๊ยบของพี่....ผมเย็ดอร่อยรูหีไหม....ซี๊ด...." ผมถามหอบ ๆ มือเคล้นขยี้เต้านมอวบเต่งพร้อมกับกระเด้าควยทิ่มทะลวงรูหีไม่หยุดหย่อน " อร่อยค่ะ..พี่ขา..ซี๊ดดด...อร่อยรูหีเหลือเกิน...ซี๊ด....อูย....มัน เสียว....ซี๊ด...ทั้งเสียวทั้งอร่อย.......อูย...พี่จ๋า...เย็ดเจี๊ยบแรง ๆ เลยค่ะ.." เจี๊ยบครางกระเส่าพร้อมกับสูดปากเร่า ๆ ด้วยความเอร็ดอร่อยสุดขีดตูดผายใหญ่ของเจี๊ยบยกขึ้นนับการกระเด้าของผมอยู่ ผับ ๆ บางครั้งก็ส่ายร่อนไปมา ผมเร่งกระเด้าอย่างหนักหน่วงยิ่งขึ้น เสียงหนอกหีหนอกควยกระทบกันดังผลั่บ ๆ ผมเสียวจนสุดกลั้น เพราะรูหีเจี๊ยบทั้งเม้มทั้งดูดจนเหลือจะทน เลยอัดควยเข้าไปจนมิดด้ามยันโคนหมุนหนอกควยคว้านปากรูหีไปรอบ ๆ เจี๊ยบครางกระเส่าแอ่นกระดองหีขึ้นมารับอย่างไม่ย่อท้อหมอยต่อหมอยพันกัน ยุ่งเหยิงไม่รู้ว่าของใครเป็นของใคร ทั้งพันทั้งถูกันดังแกรกกราก ผมสาวควยพรวดออกมาเกือบหลุด เห็นโคนดระดอเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนจากคูหาหี แล้วแอ่นก้นดันควยเข้าไปมิดด้าม ชักออกแล้วกระทุ้งเข้าไปแคมหีปลิ้นเข้าออกตามแรงกระแทก เร่งจังหวะถี่เร็ว แทบไม่หายใจหายคอ เจี๊ยบครางสะอื้นด้วยแรงกาม กอดคอผมเอาไว้แน่น สูดปากเร่า ๆ ด้วยความอร่อยรูหีอย่างเหลือประมาณ แอ่นตูดแอ่นก้นขึ้นรับการกระเด้าของควยอยู่ฉับ ๆ ทั้งที่โดนทะลวงเย็ดจนแคมหีปลื้นพักเดียวเสียงสูดปากร้องระงมก็ดังขึ้น เราทั้งสองคลุกเคล้าเขย่าร่างเข้าใส่กันอย่างดุเดือด เจี๊ยบแอ่นก้นหราแทบไม่ติดที่นอน ผมกระทุ้งควยทะลวงรูหีเสียงสวบ ๆ พร้อมน้ำกามที่อัดตัวอยู่นานก็พุ่งกระฉูดเข้าใส่รูหีเจี๊ยบอย่างมากมาย เจี๊ยบ ก็ขมิบน้ำหีพุ่งออกมาปะทะซะหน้าควยที่ฝังคารูหีอย่างติดอกติดใจ ผมนอนทับร่างเปลือยของเจี๊ยบปล่อยให้ควยคารูหีอยู่อย่างนั้นเอง โดยไม่แยแสกับน้ำเย็ดที่ไหลปรี่ออกมาเปรอะเปื้อนกระจุกหมอยและพวงกระโปก บางส่วนก็ไหลมาตามง่ามตูดของเจี๊ยบเป็นทาง สักพักผมก็ลุกขึ้นนั้งจ้องไปที่หีของเจี๊ยบที่โชว์ความใหญ่อยู่ตรงหน้า เจี๊ยบเอามือปิดโคกหีไว้อย่างเอียงอาย " ขอดูหน่อยซิครับ....เจี๊ยบจ๋า....เอามือออกซิครับ...." " ไม่ค่ะ....เจี๊ยบอายนี่คะ....พี่นี่....จะดูอะไรก็ไม่รู้...." " จะอายอะไรอีกล่ะ....เจี๊ยบจ๋า....อย่าอายผมเลย....คนสวย...ขอผมดูโคกหีของ เจี๊ยบให้เต็มตาหน่อยเถอะ..ดูซิ..ว่ามันจะโคกใหญ่สักเพียงใหน..ถึงได้เย็ด อร่อยเหลือเกิน..." " ไม่นะ....อุ๊ย....อุ๊ย.... " เจี๊ยบร้องเสียงหวานเมื่อผมแกะมือออกจนได้ พลันโคกหีอันอวบใหญ่ก็ผุดเด่นอยู่ต่อหน้าผม โอวว....มันช่างโคกใหญ่มหาศาลยิ่งกว่าเดิมเกือบเท่าตัว เพราะโดนตะบันอย่างแรงสองแคมแดงช้ำ มีน้ำกามขังอยู่ปริ่มรู ผมเอามือลูบคลำเล่นสักครู่ก็เอามือแหวกแคมหีออกทันที " อุ๊ย....อย่า....อย่าแหวกซิคะ....พี่ขา....เจี๊ยบค่ะ...." เจี๊ยบร้องเสียงสั่นยกมือปิดหน้าตัวเองอย่างเอียงอาย " อย่าแหวกแคมซิคะ....พี่ขา...โธ่...หนูอายนะ..." ผมหัวเราะเสียงแหบ ๆ อยู่ในคอตามองดูปากหีที่อ้าหวอเห็นเนื้อในแดงแจ๋เยิ้มหยดไปด้วยน้ำกามคลุก เคล้าเอ่ออาบไปทั่วแคมในและปากรูแดง " แหม....น่ารักน่ากินจัง....เจี๊ยบจ๋า...หีของเจี๊ยบช่างใหญ่อะไรอย่าง นี้...มิน่าเล่ามันถึงได้รัดกระดอผมเกือบขาดแน่ะ..." เจี๊ยบทุบขาผมเบา ๆ อย่างขวยอาย ผมพลิกร่างขึ้นคร่อมทับร่างเปลือยที่นอนแบะอยู่ตรงหน้าทันที " ขอผมอีกทีนะ....คนสวย...." " อุ๊ย....พี่...." เจี๊ยบลืมตาโพลง " พี่..พี่จะเอาอีกหรือคะ....ตายจริง...." " หนเดียวมันไม่อิ่มหรอก....ทูนหัว..ดูซิ..ท่อนเอ็นของผมมันแข็งโด่..อยากจะ มุดรูหีเจี๊ยบอีกแล้ว...." เจี๊ยบถอนหายใจยาวจนอกกระเพื่อม เอื้อมมือมาลูบคลำหาควยที่กำลังหยอกล้อกับแคมหีของเธอ แล้วปรือตาลงด้วยความกำหนัด ติดอกติดใจในรสชาดของท่อนควย ผมแหกขาอ้ารูของเจี๊ยบให้แบะกว้าง จับปลายถอกกลั้วเกลือกกับปากรูหีจนชุ่มโขกแล้วดันกระดึบเข้าไปช้า ๆ ชักเข้าชักออกสักครู่ก็ดันพรืดเข้าไปมิดด้ามจนเจี๊ยบสะดุ้งตูดลอย " อุ๊ย....แหม....จะทำก็ไม่บอก....พี่นี่..ซี๊ด...มันเข้ารูหีเจี๊ยบมิด้าม เลย..." " ช่วยเด้งหีให้ผมหน่อยซิจ๊ะ...เจี๊ยบจ๋า..เราจะได้สนุกกันมาก ๆไงล่ะ....แหม...รูหีช่างคับดีจริง...." รูโคกของเจี๊ยบยังแสนคับเย็ดมันควยอย่างเดิม แม้น้ำกามจะเอ่ออาบอยู่เต็มรู ผมกะจะตะบันโคกหีเจี๊ยบให้เต็มคราบเลยทีเดียว " ซิจ๊ะ....เจี๊ยบจ๋า....ร่อนหีให้ผมหน่อย.." " อุ๊ย....ร่อนยังไงคะ....ซี๊ด....เจี๊ยบทำไม่เป็นนี่...." เจี๊ยบทำเสียงออดอ้อน..เหมือนหญิงสาวที่ยังไม่เคย " เวลาผมกระเด้าควยลงไปเจี๊ยบก็กระเด้งหีขึ้นมารับซิจ๊ะ....เราจะได้อร่อยกัน มาก ๆไงล่ะ.....ซี๊ด.... " " แหม....เรื่องมากจริง...." เจี๊ยบพูดงอน ๆตูดกลมผายค่อย ๆแอ่นขึ้นมา " เอ้า....ยังงี้ใช่ไหมคะ....พี่ขา....ซี๊ด...." เจี๊ยบกระดกก้นร่อนหีขึ้นมารับ " ใช่จ๊ะ....คนสวย...." ผมจึงขย่มตูดห่มควยพรืดลงไปเต็มที่ " อุ๊ย....ซี๊ดดดดด....อูยยยยย.... " เจี๊ยบครางอี๋ย์เมื่อท่อนกระดกยาวใหญ่ทิ่มพรวดเข้าไปมิดด้ามหน้าประทานครูด แคมหีจนร้อนฉ่า สาวปรูดออกมาแล้วกระแทกเข้าไปท่อนควยเสียดสีโพรงสวรรค์อย่างทั่วถึง เล่นเอาเจี๊ยบแสนสวยถึงกับครางซัดซ้าด ยกก้นผายงามขึ้นรับควยตามจังหวะกระเด้าทุกครั้งไป " อูย....ดีจังเจี๊ยบจ๋า....ซี๊ดดดดด....ร่อนหีดีจังเลย...." มือผมก็ขยำเต้านมพร้อมกับซอยก้นกระเด้าถี่เร็วอย่างเมามัน " มันควยจังเลย....เจี๊ยบจ๋า....ซี๊ดดดดด....." "เอาแรง ๆ ซิจ๊ะพี่จ๋า....เจี๊ยบชอบมันอร่อยดี...อูยยย....ควยพี่ยาว ..ซี๊ดดดดด....มันกระทุ้งมดลูกเจี๊ยบทุกทีเลยค่ะ.... " " เดี๋ยวผมจะเปลี่ยนท่าใหม่..เจี๊ยบจะอร่อยยิ่งกว่านี้อีก.... ซี๊ดดด....เจี๊ยบจ๋า..เจี๊ยบหีใหญ่เหลือเกิน..." " ...อูยยย..อร่อยรูหีจัง...พี่จ๋า....ซี๊ดดด...อูยยย.... เอาหนัก ๆ แรง ๆเลยค่ะเจี๊ยบจะร่อนหีไห้พี่เย็ด....ซี๊ดดดด....อูยยยยย...." ผมได้ยินเช่นนั้นก็ยิ่งเร่งขย่มตูด กดควยเข้ากระทุ้งรูหีเจี๊ยบอย่างเมามันแทบไม่หายใจ " แรง ๆ เลยค่ะ...พี่ขา...อูยยย..เอาให้หีฉีกเลย..ผัวขา..." เจี๊ยบหน้าแดงก่ำไปด้วยความเงี่ยน สองมือจับสะเอวของผมไว้แน่น สองมือกระชากเอวของผมให้ทิ่มแทงรูโยนีของเธอหนักหน่วงยิ่งขึ้น ผมกระเด้าถี่ยิบแทบไม่ยอมหยุดหายใจ เสียงหนอกต่อหนอกกระทบกันน่าฟังนัก ระคนกับเสียงเฉาะแฉะเมื่อท่อนควยแหวกน้ำเมือกที่เอ่อนองไปทั้งรูของเจี๊ยบ อกอวบของเจี๊ยบสั่นกระเพื่อม ปลายแดงจัด หน้าสวยหงายเชิด ปากแดงห่อน้อย ๆ สูดเร่า ๆ ด้วยความเสียวซ่าน บางครั้งก็ครางหงิง ๆ เมื่อควยกระทุ้ง ต่างคนต่างหอบหายใจแรง เหงื่อโชกชุ่มไปทั้งแผ่นหลัง แต่ยังคงกระเด้ากระเด้งเข้าใส่กันไม่หยุดหย่อนเพราะความเอร็ดอร่อยของสงคราม ใต้สะดือที่กำลังต่อสู้กันอย่างดุเดือดนั่นเอง เสียงครางซู้ดซ้าดของเจี๊ยบดังถี่เร็วขึ้น เมื่อควยผมทิ่มทะลวงคูหาหีอันใหญ่ของเธออย่างถี่ยิบ " อูย...ผัวขา..ซี๊ด...อูย...อร่อยจริง..." เจี๊ยบครางเสียงกระเส่าสั่น ร่อนก้นงามของเธออยู่เร่า ๆ " อูย..เจี๊ยบจวนแล้ว..ซี๊ด..เอาแรง ๆ...ผัวขา..." "เจี๊ยบจ๋า... อร่อยไหมครับ....." ผมถามเสียงหอบ ๆ ซอยก้นกระเด้าอย่างหนักหน่วง จูบปากจูบแก้มงามผ่องของเจี๊ยบพร้อมกับขยำขยี้เต้านมอย่างสนุกมือ " อร่อยค่ะ...พี่ขา..ควยพี่ใหญ่...เย็ดดีจังเลย..ซี๊ด...เอาหนัก ๆ ซิค่ะ..จวนแล้ว..อูย...แทงยาว ๆ...ซิค่ะ..น่าน...ยังง้าน..เจี๊ยบชอบ...ซี๊ด..อูย...อร่อยหีจริง..ผัวขา.." " ผมก็อร่อยควย...เจี๊ยบจ๋า...หีเจี๊ยบใหญ่...เย็ดมันควยเหลือเกิน...อู ย...น้ำผมจะออกเดี๋ยวนี้แล้ว..." "เจี๊ยบก็จะออก...พี่ขา...ควยพี่ใหญ่ยาวเย็ดถึงใจ...อูย...เจี๊ยบเสียวมดลูก จังค่ะ...เจี๊ยบ..ออก ออกแล้ว..ผัวขา.." " เดี๋ยว..รอก่อน..ผมก็จะออกเดี๋ยวนี้แล้ว...ซี๊ด..อูย..." " อูย...รอไม่ไหวหรอก..." เจี๊ยบครางกระเส่าหน้าตาบิดเบี้ยวไปด้วยความเสียวสนุกถึงใจ " เร็วซิคะ..ผัวขา...ซี๊ด..อูย...เมียเสียวหีเหลือเกิน..กระทุ้งเข้ามาแล้วอัด ควยเข้าหีให้เมีหนีบควยผัวแน่น ๆ...ค่ะ..ค่ะ..อูย..ว้าย..ตายแล้ว" " ผมก็ออก...เจี๊ยบจ๋า...ซี๊ด...แอ่นหีออกมา..." " เอ้าค่ะ...ผัวขา..ซี๊ด..."ผมกระทุ้งควยพรวดลงไปเต็มเหนี่ยวจังหวะเดียวกับ เจี๊ยบแอ่นโคกหีออกมา ร่างของเราสะท้านราวกับเจ้าเข้า ต่างคนต่างกอดกันแน่น ผมตูดขมิบมิบ ๆ ด้วยความกระสันต์เป็นสัญญาณว่าน้ำเย็ดของผมได้ฉีดออกใส่รูโคกหีของเจี๊ยบ พร้อมกับเจี๊ยบก็ขมิบน้ำเงี่ยนออกมาชะหน้าประทานควยถอกของผมเช่นเดียวกัน เจี๊ยบก็ชม้อยตาถามเสียงหวานฉ่ำ " เป็นไงคะ..พี่ขา...มีความสุขไหมคะ..."ผมพยักหน้ายิ้ม ๆ " มีความสุขมากครับะ...รูเจี๊ยบวิเศษเหลือเกิน...มันดูดน้ำผมเกือบหมดแน่ะ.." เจี๊ยบหัวเราะคิก ๆ มือน้อยลูบไล้แผ่นหลังอันชุ่มเหงื่อไปมา ผมค่อย ๆ ถอนกระดอออกจากรูเสียงดังจ๊วบ ๆ อา...มันหดจู๋เชียว ลำตัวเปียกมะล่อกมะแล่กไปด้วยน้ำกามที่ไหลพรูออกมา ย้อยหยดลงตามท่อนขาเจี๊ยบ " อุ๊ย..หดจู๋เชียวล่ะ..อิ่มแล้วหรือคะ..ควยขา..." เจี๊ยบถามเสียงใส เอื้อมมือไปจับท่อนควยเขาลูบคลำอย่างรักใคร่ ผมเองก็คลึงโคกหีของเธอเล่นเช่นกัน "หนเดียวไม่อิ่มหรอก...หีจ๋า...รูคับ ๆ ยังงี้ต้องเอาอีกสักห้าหรือหกที..." เจี๊ยบทำตาโต " ต๊ายตาย..ของเจี๊ยบก็ฉีกกันพอดีซิค่ะ..." ผมชะโงกหน้าเข้าไปใกล้" ฉีกซิดี...อยากโคกใหญ่น่าเย็ดทำไมล่ะ...อย่างนี้ต้องเย็ดให้หีฉีกเชียว ล่ะ..." " ตายจริง..." เจี๊ยบเบิกตาโตแล้วหัวเราะคิกคัก " ฉีกไม่กลัว...กลัวพี่จะไม่มีแรง..เย็ดเท่านั้น..." แล้วเราก็หัวเราะกันอย่างสำราญใจ พากันเข้าไปในห้องน้ำปลายเตียง " พี่ขา...เจี๊ยบล้างให้นะคะ..." " จ้ะ..ที่รัก...ผมจะล้างให้เจี๊ยบด้วย..." " อู๊ย...แหม..ถูกเข้าหน่อยชักจะกำแหงอีกแล้ว..." เสียงเจี๊ยบหวานฉ่ำ " ดูซิ...พองสู้มืออีกแล้ว..พี่ขา..."" แล้วเจี๊ยบชอบไหมจ๊ะ..." "โ ธ่...ชอบซิคะ..มันจะได้เข้ารูเจี๊ยบอีก...อุ๊ย...อุ๊ย...ตายจริง..แข็งโด่ เชียวค่ะ..." " มันอยากจะมุดรูเจี๊ยบน่ะซิ...เอากันท่านี้นะ...เจี๊ยบนะ..." " ค่ะ...แต่อี๊ย์...มันไม่ถนัดนี่คะ...พี่ขา...ซี๊ด...อูย..เจี๊ยบ แสบ...แหม...สัปดนจังเลย...พี่นี่นะ...มาดึงหมอยเจี๊ยบทำไมก็ไม่ รู้...อุ๊ย...นั่นมันรูตูดค่ะ...พี่ขา..." ผมเริ่มกระเด้าควย " อุ๊ย...ไม่เอาล่ะ..มันไม่ถนัดคะ...พี่ขาแหม...นั่งกระเด้ากัน...มันไม่เข้า มิดหรอกค่ะ..." " เจี๊ยบอยากจะให้มันเข้ารูเจี๊ยบให้มิดหรือจ๊ะ..." " ค่ะ...เข้าไปค่อนดุ้นเท่านั้น ไม่อร่อยนี่คะ" " แล้วทำยังไงถึงจะเข้าหมดล่ะ..." " เข้าไปเอากันในห้องนอนเหมือนเดิมดีกว่าค่ะ...นะคะ พี่ขา...เอาออกเถอะค่ะ...ซี๊ด...อูย...บอกให้เอาออกยังกระแทกสวนเข้ามา อีก...ตายแล้ว...ไม่เอาค่ะ...อุ๊ย...อุ๊ย...อย่าทิ่มรูตูดเจี๊ยบซิคะ...พี่ ขา...ไม่เอาค่ะ..." " ขอเอาทางตูดหน่อยนะ...เจี๊ยบจ๋า..." " อุ๊ย...ไม่เอาค่ะ...พิเรนจริง...รูหีไม่เอาจะเอารูตูด...ไม่เอานะ...ควยพี่ ออกใหญ่...รูตูดเจี๊ยบนิดเดียวเท่านั้น..." "คราวก่อนมันยังเข้าได้เลย..." "ไม่เอานะค่ะ...ออกไปข้างนอกดีกว่าค่ะ..ผัวขา...อุ้มเจี๊ยบออกไปซิคะ..." เจี๊ยบทำเสียงหวานออดอ้อน ผมเลยต้องทำตามความต้องการของเจี๊ยบ ร่างเปลือยของเจี๊ยบพราวไปด้วยเม็ดน้ำ ดีดดิ้นอยู่ในอ้อมแขนของผม ผมวางเจี๊ยบลงบนเตียง เจี๊ยบพลิกร่างนอนหงายอวดโคกโยนีอลึ่งฉึ่งให้ผมจ้อง มองอย่างท้าทายเจี๊ยบอ้าขาอ้าซ่าออกไปอีกแล้วบิดก้นไปมา ทำให้กระดองหีโหนกโคกของเธอแบะบิดไปมาด้วย " ใหญ่เหลือเกิน...เจี๊ยบจ๋า..." ตาจ้องมองดูโคกหีอันขาวใหญ่ของเจี๊ยบ " อะไรใหญ่คะ...พี่ขา..." เจี๊ยบถามเสียงหวานระริก แบะบิดโคกหียั่วยวนกวนกระดอยิ่งขึ้น " โคกกตน่ะซิใหญ่...โคกหีของเจี๊ยบมันใหญ่เหลือเกิน..." " อุ๊ย...พูดหยาบจังเลย...พี่ นี่..." เจี๊ยบหัวเราะคิก ๆ อย่างถูกใจ " มาหาเจี๊ยบซิคะ...ของพี่เองก็ใช่ย่อยเมื่อไหร่ล่ะ...คับรูเจี๊ยบออกจะตายไป ค่ะ..."ผมถลาเข้าไปหาร่างเปลือยที่นอนระทวยอยู่บนที่นอน โถมทับคลุกเคล้าเขย่ากับร่างขาวโพลนของเจี๊ยบ ทั้งกอดทั้งจูบทั้งขยำเต้านมอย่างมันมือ เจี๊ยบหัวเราะระริกระรัวมือคว้าท่อนสากยาวใหญ่ของผมกระทอกเล่นอย่างสนุก จนผมครางซี๊ด ตะปบโคกหีอล่างฉ่างของเธอขยำเล่นเป็นการตอบแทน " พี่ขา...ซี๊ด...ยัดเข้าไปซิคะ..." เจี๊ยบกระซิบเร่าร้อน " มัวแต่จับอยู่นั่นแหละ...ดันไอ้นั่นของพี่เข้าไปในรูเจี๊ยบซิค่ะ..พี่ขา..." " จ้ะ...เจี๊ยบกระเถิบออกมานี่หน่อยซิ...ผมจะได้ทำถนัด ๆ หน่อย..." ผมลากร่างเปลือยของเธอมาพาดขอบเตียง หยิบหมอนมารองก้นเจี๊ยบให้หนุนลอยขึ้นมา โคกโยนีอลึ่งฉึ่งของเจี๊ยบจึงนูนเด่นโหนกง้ำจนแคมแดงปริอ้าอย่างท้าทาย ควยผมยังลุกผงาดอยู่ในอุ้งมือเจี๊ยบ " เจี๊ยบจ๋า...ปล่อย...ปล่อยของผมซิ...ผมจะเอามันยัดรูเจี๊ยบเดี๋ยวนี้..." เจี๊ยบปรือตามองแล้วปล่อยท่อนหอกอย่างแสนเสียดาย ผมขยับเข้าไปยืนอยู่ในหว่างขาของเจี๊ยบ แล้วโย้ท่อนขาขาวให้ลอยสูงพลันหัวสากบานแดงก็กดหมับเข้าไปที่ปากรู แล้วแอ่นตูดส่งควยปรูดเข้าไปเกือบครึ่งด้าม เจี๊ยบสูดปากซี๊ดซ๊าดอย่างอร่อย สองมือขยุ้มขยำผ้าปูที่นอนเอาไว้แน่น หน้าสวยส่ายไปมา ก้นขาวผายงามก็บิดเบี่ยงให้ผมแทงกระแซะตามติดไม่หยุดหย่อน " ท่านี้มันส์ไหม...เจี๊ยบจ๋า..." ผมถามเสียงหอบ ๆ กระทุ้งควยทิ่มทะลวงรูหีดังสวบ ๆ ไม่ขาดระยะ จนแคมหีขาวปลิ้นเข้าปลิ้นออกอย่างน่าดู " มันส์ค่ะ...พี่ขา..ซี๊ด..ควยมันเข้ารูเจี๊ยบมิดด้ามเลย...อูยยย...ปลายควย พี่ทิ่มมดลูกเจี๊ยบ..เลยค่ะ.....ซี๊ด..." " ดีไหม...เจี๊ยบจ๋า...อร่อยถึงใจเจี๊ยบหรือเปล่า" " อร่อยค่ะ..ซี๊ด...ถึงใจเหลือเกิน..." เจี๊ยบตอบพร้อมกับปรือตาหยาดเยิ้มขึ้นมองผม " พี่ขา...เอามือมาบีบนมให้เจี๊ยบด้วย..." ผมเพิ่งนึกขึ้นมาได้ เงยหน้าขึ้นมองดูเต้านมขาวผ่องอวบสล้าง สั่นกระเพื่อนมอยู่ในแสงไฟ หัวนมเม็ดน้อยแดงระเรื่อชูชันอย่างท้าทาย รีบเอื้อมมือไปคว้าเต้าถันอวบอั๋นเต็มมือมาขยำขยี้เล่น โขยกควยเข้าไปมิดด้ามแล้วโน้มร่างลงคร่อมทับ เกลือกหน้าไปทั่วเต้านมขาวฉ่องทั้งสองเต้า สองมือสอดเข้าไปเหนี่ยวไหล่ใต้รักแร้เอาไว้แน่น กดตูดห่มควยเข้ากระเด้าเฮือก ๆ ไม่หยุดหย่อน ปลายถอกเข้าไปจิ้มปากมดลูกทุกครั้ง เจี๊ยบจะสะดุ้งจนตูดลอย แต่ก็ถ่างขาอ้าหีให้ผมทะลวงเย็ดอย่างเต็มอกเต็มใจ " พี่ขา...ดูดนมให้เจี๊ยบด้วยซิ...มันสนุกดี" เสียงสั่นพร่าของเจี๊ยบดังขึ้นอีก ผมอ้าปากออกอมหัวนมเม็ดน้อยไว้แล้วดูดดุนไปมา สลับด้วยการเอาฟันขบขยี้เพียงแผ่วเบา ทำให้เจี๊ยบครางซี๊ดซ๊าดด้วยความเสียวสุดใจ" อูย...พี่ขา..ดีอะไรอย่างนี้....ซี๊ด..เจี๊ยบรักพี่เหลือเกิน...อูย...พี่ทำ เก่งจัง...พี่ขา...กระเด้าหนัก ๆ ซิค่ะ...เจี๊ยบจวนแล้วละ...มันเสียวไปถึงหัวใจเลย...ผัวขา..." " เรามาเอาท่าใหม่กันดีกว่า...เจี๊ยบจะได้อร่อยมาก ๆ ไงจ๊ะ..." " อุ๊ย...ท่าไหนอีกคะ...ท่านี้เจี๊ยบก็เสียวแทบจะขาดใจตายแล้ว..." เจี๊ยบถามพร้อมกับปรือตาขึ้นมองอย่างยียวน " เอาท่าโก้งโค้งแบบหมาไงล่ะ..เจี๊ยบ...ผมจะแทงตูดเจี๊ยบทางข้างหลัง..." " อุ๊ย...ไม่เอาค่ะ...เจี๊ยบไม่ชอบทางรูตูด..."ผมหัวเราะเสียงแหบห้าว " ไม่ใช่ทางรูตูด...ทางรูหีนี่แหละ...เร็ว ๆ เข้าเถอะ...รับรองว่าเจี๊ยบต้องติดใจแน่ ๆ เชียว..." " เหรอคะ...ตามใจพี่ซิคะ...พี่ช่วยกระเด้าเจี๊ยบแรง ๆ สักสามสี่ครั้งก่อนไม่ได้หรือคะ...ผัวขา..." " ได้ซีจ๊ะ..คนสวย..." แล้วผมก็ขย่มตูดควยกระเด้าโคกหีเจี๊ยบเสียงดังฉึก ๆ ตามคำขอ ซึ่งเจี๊ยบก็แอ่นโคกหีขึ้นมารับทุกครั้งไปด้วยความเสียวซ่านมันรูอย่างไม่มี อะไรจะเปรียบปาน...แล้วผมก็ชักกระดอหลุดจากรูหีเสียงดังบั๊วะ เห็นรูโคกปลิ้นแดงอ้าหวอ รีบประคองร่างเปลือยของเจี๊ยบให้พลิกคว่ำลงโก้งโค้งโก่งตูดขึ้นมาที่ริม เตียง " ถ่างขาหน่อย เจี๊ยบจ๋า...น่าน...ยางง้าน...พอแล้ว...แหม...หีเจี๊ยบปลิ้นออกมาข้างหลัง น่าดูจัง..."

Reply #5 on: July 05, 2010, 09:37:02 am
ผมจ้องมองดูรูหีอวบใหญ่ที่ห้อยออกมาใต้ง่ามตูด แคมหีแบะอ้าน้อย ๆ มองเห็นรูเงี่ยนแดงฉ่ำอ้าผะงาบ ๆ ด้วยความกระสันต์จัด ผมเอื้อมมือไปลูบคลำโคกสำราญอย่างเลื่อนลอย " อุ๊ย...ทำยังไงก็ทำซิคะ...ผัวขา..." เจี๊ยบต้องเตือนเสียงหวาน " มัวแต่จับเล่นอยู่อย่างนั้นแหละ...เมียเงี่ยนแล้วนะ..." " จ้ะ...เจี๊ยบจ๋า...ผมจะทำเดี๋ยวนี้แหละ..." ผมตอบพร้อมกับเอามือแบะกลีบแคมให้แย้มอ้าออก แล้วจ่อหัวถอกบานทะโล่เข้าไปตรงรูแดงใต้รูตูดสีม่วงคล้ำ แอ่นก้นกดควยผลุบเข้าไปอย่างง่ายดายเพราะรูหีเต็มไปด้วยน้ำเมือกที่เยิ้มหยด อยู่เต็มรู " อูย...คับรูเจี๊ยบจังเลย...ผัวขา..." เจี๊ยบครางเสียงกระเส่า ตูดขาวใหญ่ผายกว้างราวกับปากแตรบิดไปบิดมาไม่ยอมหยุด แคมหีแบะปลิ้นออกติดง่ามตูด เพราะอมควยเข้าไปเต็มคราบ ผมเอื้อมมือมาลูบตูดขาวๆของเจี๊ยบเล่นอย่างกระหาย พร้อมกับดันกระเด้าเจ้าท่อนเอ็นดำมะเมื่อมเข้ารูแดงลึกเข้าไปทุกที เจี๊ยบครางซี๊ดซ๊าดด้วยความเสียวกระสันต์ ก้มลงมองดูพวงกระโปกของผมห้อยเคลียอยู่ใต้ง่ามตูด แล้วซบหน้าลงบนหมอนอย่างเลื่อนลอยโก่งตูดให้ผมแทงเอาตามสบายด้วยความเต็มใจ ผมกระเด้าอย่างเมามัน สองมือเกาะตูดผายใหญ่เอาไว้เป็นหลักมั่น ยกเท้าข้างหนึ่งขึ้นไปวางบนขอบเตียง ควยก็ทิ่มแทงคูหาหีของเจี๊ยบเสียงดังสวบ ๆ ไม่ขาดระยะ จนแคมหีปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามแรงกระแทก กระโปกพวงใหญ่ตบง่ามตูดง่ามหีดังเปาะแปะ " อูย...พี่ขา...ซี๊ด...อูย..." เจี๊ยบครางกระเส่าด้วยความเสียวซ่านมันรูอย่างสุดขีด เพราะท่านี้มันทำให้กระดอยาวใหญ่ของผมฝังเข้าไปในรูหีของเจี๊ยบจนมิดด้าม เข้าไปเสียดสีกับโพรงโยนีอันอ่อนนุ่มอย่างทั่วถึง หัวเงี่ยงแผ่บานครูดไคร้ไปมาไม่หยุดหย่อน เล่นเอาเจี๊ยบสั่นสะท้านไปทั้งร่าง ส่ายตูดขาวผ่องให้ผมเย็ดอย่างลืมตัวลืมอาย " เป็นไงบ้าง...เจี๊ยบจ๋า..อร่อยไหม...ท่านี้..." " อร่อยค่ะ...พี่ขา...อูย...เกิดมาไม่เคย...อร่อยเหมือนตอนนี้เลย...ซี๊ด...อู ย...ท่านี้มันวิเศษอะไรอย่างนี้...ผัวขา..." " เจี๊ยบชอบไหมจ๊ะ...คนสวย..." " ชอบค่ะ...ซี๊ด...มันเข้าลึกดีจัง...อูย...พี่กระเด้าแต่ละที...เจี๊ยบแทบจะ ขาดใจ...พี่ขา...ซี๊ด...พี่อร่อยควยไหมคะ..." " อร่อยจ้ะ...ที่รัก...ซี๊ด...รูเจี๊ยบคับเย็ดมันควยจัง...ตูดใหญ่อะไรยัง งี้...เจี๊ยบจ๋า..."" พี่ชอบไหมคะ..ตูดใหญ่ ๆ ยังงี้น่ะ..." " โธ่...ถามได้..ชอบซีจ๊ะ..มันน่ารัก...น่าดู...ตูดใหญ่...ขาวจั๊วะ...เย็ดมัน ดีเหลือเกิน...เจี๊ยบจ๋า..." " แล้ว..แล้วหีเจี๊ยบล่ะคะ...ผัวขา..." เจี๊ยบถามเสียงสั่น ๆ ส่ายตูดให้ผมเย็ดเป็นจังหวะ " ใหญ่จ้ะ...ใหญ่ทั้งตูดใหญ่ทั้งหีนั่นแหละ...เจี๊ยบจ๋า...ซี๊ด...อูย...อร่อย ควยอะไรยังงี้..." " เจี๊ยบก็อร่อยรู...พี่ขา...กระเด้าเข้าซิคะ...กระเด้าหนัก ๆ...เจี๊ยบชอบค่ะ...ซี๊ด...อูย...พี่ขา..."ผมโหมแรงเข้ากระเด้าควยทะลวงรูหี เจี๊ยบอย่างดุเดือด จนร่างเปลือยของเจี๊ยบสั่นสะท้าน กระเด้าจนรูหีเกิดฟองฟอด หัวเจี๊ยบง้ำไปง้ำมา เจี๊ยบสูดปากเร่า กระดกตูดให้เย็ดตลอดเวลา " อูย...อร่อยจัง...พี่ขา...ซี๊ด...ซี๊ด...ท่านี้มันวิเศษเหลือเกิน...เดี๋ยว น้ำออกแล้ว...พี่ต้องเย็ดเจี๊ยบท่านี้อีกนะคะ...พี่ขา...ซี๊ด...อูย...อร่อย ไม่มีอะไรเท่าแล้ว...ผัวขา..." เสียงครางอย่างสิ้นอายของเจี๊ยบทำให้ผมโหมแรงเข้ากระเด้าอย่างไม่ปรานี ทั้งโยกซ้ายย้ายขวา แทงงัดแทงเสย แทงพรวดเข้าไปตรง ๆ อัดควยเข้าไปมิดด้าม กระจุกหมอยอัดติดง่ามตูด แล้วโยกควยคว้านรูหีอย่างเอร็ดอร่อยทำให้เจี๊ยบครางกระเส่า สูดปากร้องระงมด้วยความอร่อยรูหีอย่างสุดขีด " อูย...ซี๊ด...พี่ขา...อูย...อร่อยหีเหลือเกิน ซี๊ด...อูย...พี่ขา...เย็ดเก่งอะไรอย่างนี้...เจี๊ยบรักแมนเหลือ เกิน...ซี๊ด...พี่ขา...วันหลังพี่ต้องมาเย็ดเจี๊ยบอีกนะคะ...ผัวขา...พี่มา ไม่ได้เจี๊ยบจะไปแบหีให้พี่เย็ดจนถึงบ้านเลย..." " เย็ดซี...ทูนหัว...สาวสวย ๆ หีโคกใหญ่รูคับเย็ดมันควยยังงี้...ใครไม่อยากเย็ดบ่อย ๆ ก็โง่เต็มที...อร่อยรูหีไหม...เจี๊ยบจ๋า..." " อร่อยค่ะ...อร่อยจะขาดใจตายแล้ว...ซี๊ด...โอย...กระเด้าแรง ๆ หนัก ๆ ซิคะ...ผัวขา..." " ไม่กลัวหีแหกหรือ...เจี๊ยบจ๋า..." " หีแหกไม่กลัว...กลัวแต่จะไม่ได้เย็ดกับพี่เท่านั้น...อูย...เจี๊ยบจะออก แล้ว..เอาหนัก ๆ ไม่ต้องกลัวหีเจี๊ยบฉีก...เอาให้สนุกควยพี่เถอะค่ะผัวขา...สนุกควยไหมคะ..." " สนุกจ้ะ..."ผมแอ่นเอวส่งควยเข้าคว้านรูหีเจี๊ยบอย่างอร่อย " หีเจี๊ยบมันดูดควยดีจัง...อูย...อย่าขมิบรูหีแรงนัก...ทนไม่ไหว...เดี๋ยวน้ำ ออก...อูย..." " ให้มันออกเถอะ...พี่ขา..." เจี๊ยบร้องเสียงสั่นระรัว " เจี๊ยบก็จะออกแล้ว...น้ำออกแล้วเราก็เย็ดกันใหม่ได้นี่คะ..พี่ขา..ควยไม่ แข็งเดี๋ยวเจี๊ยบจะโม๊กให้พี่เย็ดอีก..." " เจี๊ยบชอบโม๊กหรือจ๊ะ..." " ค่ะ...พี่ขา...ควยพี่ใหญ่คับเต็มปากเจี๊ยบดีจัง...อูย...ซี๊ด...น้ำเจี๊ยบ ออกแล้ว..อูย...อูย...ซี๊ด...ว้าย...พี่ขา...ช่วยกตด้วย...กระเด้าแรง ๆ หนัก ๆ ซี๊ด...ว้าย...ตายแล้ว...พี่ขา..." เจี๊ยบหวีดร้องเมื่อถึงสวรรค์ ผมกระชากสะโพกอวบใหญ่เข้ามา พร้อมกับกระแทกควยพรวดลงไปสุดกั่น ฉีดน้ำควยใส่รูหีเจี๊ยบ น้ำกามเอ่อนองปากแคมทั้งสอง เจี๊ยบค่อย ๆ ก้าวลงบนพื้นด้วยอาการโผเผ " อุ๊ย...อย่าเพิ่งเอาออก...พี่ขา..." เสียงหวานเจื้อยของเจี๊ยบดังแว่วออกมา " ให้รูเจี๊ยบดูดควยพี่ไว้สักครู่ก่อนซิคะ...อูย...น้ำพี่มากจัง เต็มรูเจี๊ยบเลย...พี่ขา..." " เดี๋ยวเอาอีกเกมนะจ๊ะ...ที่รัก..." " อุ๊ย...เกมเดียวพอหรือคะ..เจี๊ยบยังไม่อิ่มเลยค่ะ..." " งั้นต้องเอาให้สว่างคาตาเลย...เจี๊ยบสู้ไหวไหมเอ่ย..."เจี๊ยบหัวเราะเสียงใส ด้วยความถูกใจ " เจี๊ยบน่ะไหวเสมอ...ว่าแต่พี่เถอะ...จะไม่ไหว..." " ไม่ไหวก็ไม่เป็นไร...เพราะมีปากสวย ๆ ของเจี๊ยบจะมาโม๊กควยให้ผม..." " ค่ะ...พี่ขา...เจี๊ยบจะโม๊กให้ควยพี่แข็งโด่เลย...จะได้เย็ดเจี๊ยบหลาย ๆ ทีนะ...พี่ขา..." " เอ้า...เอาเถอะ...เจี๊ยบจ๋า..." " ผมอยากอีกแล้ว...เจี๊ยบโม๊กหน่อยซิจ๊ะ...คนสวย..." " อุ๊ย...พี่เอาควยออกจากรูก่อนซิคะ..เจี๊ยบจะได้โม๊กให้...อู...ยาวจัง เลย...ไม่หวาย...อูย..."เจี๊ยบนั่งคุกเข่าอยู่ตรงหว่างขา มือกำกระทอกควยของผม สักครู่ก็เอาหน้าอันหวานเยิ้มของเธอก็ก้มลงไปจูบฟอด ๆ อย่างหลงใหล เจี๊ยบอ้าออกอมหัวถอกของผมเข้าไว้...ครูดกระดืบเข้าไปจนมิดด้าม จมูกกับคางของเธอฝังลงไปในกลุ่มหมอยอันรกรุงรังของผมทำปากขยุบ ๆ อยู่ครู่หนึ่งก็รูดออกมาอมไว้ครึ่งลำ เพราะท่อนควยของผมเริ่มแข็งโด่ยาวเหยียดขึ้นมาคับปากคับคอของเธอ ผมแอ่นก้นให้ท่อนควยทิ่มเข้าไปในปากของเจี๊ยบลึกยิ่งขึ้น แล้วเอื้อมมือไปคว้าเต้านมอันขาวผ่อง เจี๊ยบเงยหน้าขึ้นสบตากับผมาอย่างท้าทาย ทั้ง ๆ ที่ปากยังอมควยดูดจ๊วบ ๆ จนแก้มบุบบุ๋ม ปากสวยของเธอปลิ้นเชิดดูดเม้มท่อนกระดอของผมอย่างขะมักเขม้น มือน้อยก็รูดหนังหุ้มอยู่ผลุบผลับ สลับด้วยการคลึงเคล้าพวงกระโปกของผมเล่นไปด้วย เจี๊ยบรูดปากออกมาดูหัวถอกของเขาเสียงดังจ๊วบ ๆ จนควยสั่น จากนั้นก็จับโคนกระดอเอาไว้แน่น แล้วถอนปากออกจากหัวถอกเสียงดังบั๊วะ...เปล่า...เธอไม่ได้หยุดการหยอกล้อกับ เจ้าท่อนเอ็นยาวใหญ่แต่เพียงแค่นั้นหรอก เพราะเธอยังจ้องดวงตาอยู่ที่หัวถอกบานทะโล่อย่างแสนรักใคร่ ลิ้นสีชมพูสดของเจี๊ยบก็แลบออกมาเลียละเลงไปทั่วปลายถอกจนมันรัดหัวบานใหญ่ เปียกน้ำลายเป็นมันแผล็บ อา...เจี๊ยบช่างเก่งกาจเสียจริง ๆ หนอ เธอมีกลเม็ดในการดูดเลียควยถอกอย่างชำนาญ หน้าสวยของเจี๊ยบพลิกไปมา ตวัดลิ้นเลียหัวถอกและคอเงี่ยงอย่างทั่วถึง บางครั้งก็ขยี้ลิ้นฉกตรงรูเยี่ยวเล็ก ๆ กลางหน้าประทาน เล่นเอาผมสะดุ้งโหยง แอ่นตูดหรา เอามือกดศีรษะของเจี๊ยบให้อ้าปากอมควยพรวดลงไปตามเดิม " อูย...เจี๊ยบจ๋า...ทนไม่ไหวแล้ว...ซี๊ด...โอย...เสียวควยจังเลย...พอ เถอะ...อย่าดูดอีกเลย...ขึ้นมาเย็ดผมดีกว่า.." เจี๊ยบเงยหน้าขึ้นยิ้มหวาน รีบคลานขึ้นไปคร่อมกระดอชี้โด่อยู่ เจี๊ยบถ่างขาอ้าออกคร่อมสะโพกของผมไว้ มันทำให้แคมโยนีของเจี๊ยบแบะอ้าออกไปด้วย ผมจับหัวถอกเสือกถูมาจ่อหมับเข้าที่ปากรูอ้าแดงของเจี๊ยบอย่างรวดเร็ว " ตรงแล้ว..เจี๊ยบจ๋า...กดตูดลงมาซิ..." เจี๊ยบรออยู่ครู่หนึ่ง แล้วเธอก็ค่อย ๆ หย่อนตูดอันขาวโพลนลงไป จังหวะเดียวกันผมแทงควยสวนพรืดขึ้นไป " ว้ าย...พี่ขา...อูย..." เจี๊ยบหวีดร้องออกมาสุดเสียง เมื่อชะโดยักษ์พุ่งเสียบเข้าไปในคูหาหีของเธอมิดด้ามยันโคน กระจุกหมอยของอัดกับง่ามก้นของเธอแน่น " อูย...อูย...พี่ขา...ซี๊ด...อูย..." เจี๊ยบครางกระเส่า ก้นใหญ่สั่นสะท้านสะเทือนไปหมด " อูย...จะแทงก็ไม่บอก...ซี๊ด...อูย...มดลูกเจี๊ยบพังหมดแล้ว..." ผมหัวเราะหึ ๆ อยู่ในคอ" ไม่พังหรอก เจี๊ยบจ๋า...หีเจี๊ยบใหญ่เหลือเกินใครจะอดใจไหว...ไม่อยากทิ่ม...ไม่อยาก แทง...ให้ควยมันเข้ารูหีเจี๊ยบเร็ว ๆ...." " แหม...ใจหายหมดเลย..พี่ขา..." เจี๊ยบฉอเลาะเสียงใส " ยังกับสากกระเบือเข้าไปแน่นอยู่ในรูเจี๊ยบแน่ะค่ะ...พี่นอนนิ่ง ๆ นะคะ เจี๊ยบจะกระเด้าเอง..." " จ้ะ ที่รัก...กระเด้ากระแทกได้ตามใจชอบ ผมจะนอนตั้งควยเอาไว้เสียบหีเจี๊ยบเอง..." เจี๊ยบค้อนอย่างน่ารัก ตูดขาวโพลนผายใหญ่ของเธอสาวปรูดขึ้นมา เห็นลำโคนควยเป็นมันเยิ้มไปด้วยน้ำลายและน้ำกามระคนกัน ครั้นแล้วก็กดตูดห่มหีให้ลงมาครอบควยจนมิดด้าม ยักย้ายส่ายตูดขาวใหญ่ให้หยอกล้อกับควยยาวใหญ่อย่างเพลินใจแคมหีครูดท่อนควย เข้าออก จนแคมแบะปลิ้นน่าเสียวไส้ว่ามันจะฉีกแหกออกไป เจี๊ยบขย่มตูดครอบควยถี่เร็วขึ้น ครั้งหนึ่งเธอโหย่งตูดสูงเกินไป หัวถอกจึงหลุดออกจากรูหีออกมา" อุ๊ย...หลุดแล้ว...พี่ขา..." เจี๊ยบร้องเสียงสั่น รีบจับปลายถอกจ่อเข้าตรงรูเงี่ยนของเธอ แล้วห่มตูดพรวดลงไปอมกระดอมหึมานั้นไว้อย่างรวดเร็ว แล้วก้นใหญ่ของเธอก็ขยับขึ้นลงไม่หยุดหย่อน แคมหีแดงอร่ามอ้าออกรัดควยเอาไว้เต็มคราบ ปลิ้นเข้าออกตามจังหวะกระเด้าอันเร่าร้อน ผมแอ่นตูดเด้งควยรับพร้อมกับผงกหัวขึ้นมาดูดหัวนมของเจี๊ยบไปด้วย เจี๊ยบเร่งจังหวะกระเด้าหีครอบควยถี่ยิบพร้อมกับสูดปากเร่า ๆ ด้วยความเอร็ดอร่อยถึงใจไม่มีอะไรเปรียบปานเท่า" เสียว...อูย...ฮือ...มันเสียวอะไรอย่างนี้...พี่จ๋า...ซี๊ด...ซี๊ด..อู ย....."" ผมก็เสียว...อร่อยควย...ซี๊ด..." ท่อนควยใหญ่พุ่งเข้าออกอย่างเมามัน จนแคมหีปลิ้นแดง " โอย... เจี๊ยบ..อูย...ซี๊ด..เจี๊ยบเก่งจังเลย..ผมเสียวปลายควยเหลือเกิน...ซี๊ด..." เจี๊ยบยิ้มระรื่น แอ่นอ้ากระดองโคกโย้กระเด้าควยอย่างไม่ย่อท้อ ยิ่งแรงยิ่งมัน ยิ่งหนักยิ่งอร่อย สองมือผมขยำเต้านมอวบเต่งขยี้อย่างมันเขี้ยว มองควยเข้าออกอยู่ในแคมโคกของเจี๊ยบเสียงดังพั่บ ๆ ไม่หยุดหย่อน น้ำเงี่ยนเลอะไปทั้งแคมหี " อูย...พี่จ๋า...ซี๊ด...อูย...อร่อยหีเหลือเกิน.....ผัวจ๋า..." เจี๊ยบครางอย่างสิ้นอาย " อูย...ซี๊ด..พี่ค่ะ...เปลี่ยนเย็ดท่าเมื่อกี้เถอะ...อูย...ซี๊ด..." " เอาซิครับ....." เจี๊ยบถอนหีออกจากกระดอรีบพลิกร่างลงนอนคว่ำแล้วโก้งโค้งตูดออกมาทางริม เตียง แยกขาอวบขาวทั้งสองให้อ้ากว้างออกจากกัน "เย็ดซิ...พี่ขา..." เจี๊ยบบอกเสียงสั่น ๆ พร้อมกับฟุบหน้าลงบนหมอน " ลงไปยืนเอาข้างล่างซิค่ะ...แทงข้างหลัง...เร็ว ๆ ซิค่ะ...พี่จ๋า...เดี๋ยวน้ำเงี่ยนจะออกเสียก่อน..." ผมรีบลงไปยืนจังก้าอยู่ข้างเตียง ตามองดูโคกหีที่ปลิ้นย้อยออกมาใต้ง่ามตูด เห็นรูหีอ้ากลวง เยิ้มแดงไปด้วยน้ำเมือกแห่งความกระสันต์ มันตะปบมือเข้าขยำโคกโยนีของเจี๊ยบเล่น แล้วเสือกหัวถอกบานทะโล่เข้าไปที่ปากรู กดตูดลงไปอย่างไม่รั้งรอ " อูย...เข้าแล้ว...พี่จ๋า..." เจี๊ยบร้องเสียงระรัว " คับรูดีจริง...ซี๊ด....กระเด้าเข้าซิค่ะ..ผัวขา...กระเด้าให้ควยมันเข้ามิด เลย....เร็ว ๆซิค่ะ.."" ได้เลยจ๊ะ...ที่รัก..." ผมตอบเสียงหอบ ๆ ท้องเกร็งแขม่วเพราะความเสียวหัวถอกที่มุดเข้าไปพองอยู่ในรูหี แอ่นตูดเสือกควยพรวดเข้าไปมิดด้าม ปลายยันมดลูกดังกึกจนเจี๊ยบสะดุ้งเฮือก ส่ายตูดขาวผ่องไปมา " อูย...เจี๊ยบ...ท่านี้รูหีเจี๊ยบคับดีเหลือเกิน...ซี๊ด...อูย...มันตอดควย ผม...ซี๊ด...เสียวจัง" " ดีไหมค่ะ พี่จ๋า...ควยพี่มันครูดรูเจี๊ยบจนทั่วรูเลย...พี่จ๋า...ซี๊ด...อูย...หัวถอก พี่บานเต็มรูเลย...ซี๊ด...กระเด้าซิค่ะ...เอาหนัก ๆ ...ซี๊ด...อร่อยจังเลย...ผัวจ๋า..." " น้ำผมจะออก..แล้วเจี๊ยบ.....ผมทนไม่ไหวแล้ว...ซี๊ด...อูย...เสียวเหลือ เกิน..." " ออกก็ให้มันออกซิค่ะ...พี่ขา...เจี๊ยบก็จะออกแล้วอูย...ท่านี้มันอร่อยจริง ๆ...น้ำออกแล้วเราก็เย็ดกันใหม่นะ...ผัวขา..." " ครับ...เจี๊ยบ...น้ำออกแล้วผมจะเย็ดเจี๊ยบอีก...อูย...หีเจี๊ยบวิเศษยัง งี้...ขอให้ผมเย็ดทั้งคืนเถอะนะครับ...คนสวยของผม..." " ค่ะ...พี่ขา..เจี๊ยบจะให้พี่เย็ดจนพี่ไม่มีแรงเชียวซี๊ด...อูย...เอาหนัก ๆ แทงยาว ๆ ...เอาให้มิดด้ามเลย...น้ำ...น้ำ...น้ำเจี๊ยบจะออกเดี๋ยวนี้แล้ว...ผัว จ๋า...ซี๊ด...อูย..." ผมแอ่นตูดเสือกควยเข้าทะลวงรูหีคับปึ๋งของเจี๊ยบอย่างดุเดือด แต่ละครั้งเรื่องควยไม่มุดเข้ารูหีจนมิดด้ามเป็นไม่มี กระจุกหมอยอัดติดง่ามตูดทุกครั้ง หนอกควยกระแทกตูดขาวผ่องของเจี๊ยบเสียงดังพั่บ ๆ เจี๊ยบก็โย้ก้นขึ้นมารับการทะลวงเย็ดอย่างไม่ย่อท้อ ทั้งส่ายทั้งร่อน ทั้งกระดกขึ้นกระดกลง ยั่วให้ผมบ้าคลั่งทิ่มควยเข้าแทงโคกหีอวบนูนของเธอย่างลืมตัวลืมตาย กระเด้าจนรูหีเจี๊ยบแตกฟองฟอด สองมือสอดขยำพวงนมขาวผ่อง ควยยาวใหญ่เสือกเข้าเสือกออกทิ่มทะลวงรูหีบานโบ๋ของเจี๊ยบไม่หยุดหย่อน จนแคมหีปลิ้นแดง ผลุบเข้าผลุบออกตามแรงกระเด้าถี่ยิบ " อูย...ออกแล้ว..พี่จ๋า...ซี๊ด...อูย...กดลงแน่น ๆ...พี่จ๋า..อย่าชักออก...อูย...ซี๊ด..." ผมหายใจฟืดฟาด สอดมือขยำเต้านมแทบแหลกเหลว ตะบันควยพรวดเป็นครั้งสุดท้าย อัดหมอยติดง่ามตูดเจี๊ยบ น้ำเย็ดเททะลักออกใส่รูโยนีอย่างเนืองนอง " ว้าย...ตายแล้ว...ผัวจ๋า..." เจี๊ยบหวีดร้องเมื่อปากมดลูกกระทบกับน้ำกามอันร้อนผะผ่าวของผม สองมือจิกที่นอนขยุ้มแน่น หน้าสวยส่ายเร่า ๆ อยู่ไปมา ตูดขาวใหญ่สั่นระริก แคมหีเต้นตอดลำควยผมเป็นพัลวัน กระทั่งน้ำเงี่ยนออกมาจนหมดสิ้น จึงทิ้งลำตัวลงนอนทับร่างเปลือยของเจี๊ยบ ปล่อยควยจุกคาง่ามตูดอยู่อย่างนั้นเอง หลังจากนั้นเราทั้งสองก็เย็ดกันน้ำแตกกันไปคนไม่รู้กี่รอบต่อกี่รอบแทบหมด แรง จนถึงเที่ยงคืน ผมจึงขอตัวกลับบ้าน.

Offline satum

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #6 on: July 05, 2010, 10:07:15 am
Thank you ...

Offline nitibordee

• Master Hero
  • *
Reply #7 on: July 05, 2010, 01:43:27 pm
thank

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #8 on: July 06, 2010, 06:06:36 am
Thanks krub.

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #9 on: July 07, 2010, 01:50:29 pm
thank you

Offline david roy

• Newbie
  • *
Reply #10 on: July 08, 2010, 09:20:01 am
ชู้คนเก่ง (6; (6; (6;

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #11 on: July 08, 2010, 11:28:56 am
 (1; (1;

?

Offline chalidcons

Reply #12 on: July 16, 2010, 05:38:12 am
 (8; (8; (8;

Offline hangon

• Full Member
Reply #13 on: July 20, 2010, 09:32:22 pm
 (19;อ่านจนเมื่อยแขน (16; (16; (16;

Offline kunger

Reply #14 on: August 11, 2010, 09:33:29 am
 (1212;