close buttonclose buttonclose button
เซ็กส์สาวจอมสุรางค์

เซ็กส์สาวจอมสุรางค์

หนูอยากลองของ · 41939

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
สวัสดีครับเพื่อนๆ   นี่เป็นประสบการณ์ที่เกิดขึ้นจริงของผม    เมื่อสมัยผมเรียน เทคนิคแห่งหนึ่งในตอนนั้นผมเรียน ปวส. ปี 1 คณะวิศวกรรมไฟฟ้า ผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่งเธอชื่อ   อโนชา    ชื่อเล่นชื่อ ชา เรียนที่โรงเรียนจอมสุรางค์ ชั้น ม.4 ผมได้ตามรึบส่งทำความรู้จักกับเธออยู่     เดือนกว่าๆ    จนเราเป็นเพื่อนสนิทกันพอสมควรพอดีช่วงเดือนนั้น ที่บ้านของชาได้มีการจัดงาน วันเกิดขึ้นชาได้ชวนผมไปงานนี้   ตอนแรกผมว่าจะไม่ไปเพราะกลัวพ่อแม่ของเธอแต่สุดท้ายทนแรงอ้อนไม่ไหว  และ  เธอบอกว่าพ่อแม่ไม่อยู่บ้านผมจึงต้อง  ไปเมื่อไปถึงเวลานั้นเป็นช่วงเวลาประมาณ 6 ผิดคาดครับผมนึกว่าจะจัดงานใหญ่โตแต่ปรากฎว่ามีเพื่อนมา  2-3  คนแค่นั้นเอง   ชาพาผมไปนั่งโตีะและได้แนะนำผมให้เพื่อนของเธออีก    2  คนรู้จักคือ   หนิงกับอ้อยเรานั่งดื่มเบียร์และเต้นรำกันอยู่พักหนึ่ง ชาออกความเห็นว่าเราไปเล่นอะไรสนุกๆกันดีกว่าซึ่งผมไม่ทราบว่าชาจะพาไปทำอะไรแต่หหนิง กับ  อ้อยเมื่อได้ยินชาพูดดังนั้นก็ร้องอ๋อแล้วรีบดึงผมไป   กับพวกเธออย่างเร็วพวกเธอทั้ง  3  คนพาผมมา   ที่ห้องของชารีบล็อคกลอนข้างในอ้างว่าเดี๋ยวมีคนไปฟ้องป้าข้างบ้านจะยุ่ง   เสร็จแล้วพวกเธอก็พาผม   ไปนั่งที่ข้างเตียงชาเอ่ยขึ้นว่าเรามาเล่นเป่ายิงชุบกันดีกว่า   ใครแพ้ถอดเสื้อผ้าออก   คนละชิ้นใครหมดก่อนแพ้ผมเลยร้องขึ้นว่ายังงี้ก็ไม่ยุติธรรม  สิผมคนเดียวพวกเธอตั้ง  3  คนชาบอกไม่เป้นไรเธอบอกว่าทางเธอจะส่งตัวแทนเล่นคนเดียวแต่ถ้าแพ้ก็จะถอดหมดทั้ง 3 คน ผมนึกในใจยังงี้ก็สนุกสิครับผมเล่นกับพวกเธออยู่พัก   หนึ่งพวกเธอก็อยู่ในสภาพเปลือยเปล่า   ที่พวกเธอกล้าทำอย่างนี้เพราะกินเบียรื  มานั่นเองเมื่อพวกเธออยู่ในสภาพเปลือยเปล่าผมก็อดใจไม่ไหวแล้วเพราะพวกเธอนั้น หีใหญ่นมโตกันทั้งนั้นโดยเฉพาะชา    โอ้โหแม่เจ้าดว้ยเห็นตัวเล็กๆ  ที่แท้ก็ซ่อนรูปน่าดูเลยผมไม่รอช้ารีบแก้ กางเกงที่เหลืออยู่ออกทันทีเธอทั้ง 3คนตกใจร้องขึ้นว่าถอดออกทำไมยังไม่ได้แพ้น๊ะ  ผมไม่สนใจแล้วดึงชาเข้ามา กอดและจูบมือข้างหนึ่งจับนมชาคลึงเบาๆและบี้หัวนมเธอมืออีกข้างก้ล้วงที่หีของเธอ  ซึ่งตอนนี้เริ่มมีน้ำรักออกมาชุ่มมือของผมซะแล้วชาดันตัวผมลงนอน และ เธอมองหน้าอ้อย  และ หนิงแล้วก็พยักหน้าทั้ง  2  คนจึงเข้ามาร่วมวงด้วยอ้อยและหนิงใช้มือจับ***ผมค่อยๆช่วยกันใช้ลิ้นเลียจนมันแข้งตัวจึงค่อยๆ  ผลัดกันอม  และดูดอย่างเอร้ดอร่อยส่วนมือผมทั้ง 2 ข้างพวกเธอก็ไม่ยอมให้ว่างพวกเธอเอามือผมไปจับที่หี    ของเธอทั้ง 2 คนมือทั้ง 2 ข้างของผมก็เขี่ยและบี้ล้วงหีของอ้อยและหนิงและบี้เม็ดเสียวอย่างเมามันส่วนชาก็นั่งยองๆเอาหีมาคร่อมกับหน้า ของผม    ผมเลียหีให้เธอลิ้นผมฉกเข้าออกเร้วและแรงพวกเธอคราง  ....อืออออม์..อือออม์...โอ้วว์...   ซี๊ดแล้วพวกเธอก็ผละออกจากผมพวกเธอตกลงกันแล้วว่าให้ผมเอาชาก่อนต่อมาก็อ้อยหนิงจะเป้นคนสุดท้าย  เมื่อตกลงกันเช่นนั้นชาก้นอนลงผมขยับเอาควยผมใส่ในรูหีของชาแล้วขยับเข้าๆ  ออกช้าๆ และเร้วขึ้นเรื่อยๆส่วน อ้อยกับหนิงก็ช่วยเลียหัวนมของชาชาครางโอ้วว์....ซี้ด....อูย...โอ้วว์ทำไมเสียวอย่างนี้โอ้วว์....แรงๆผัวจ่าเมียชอบผมเมื่อได้ยินดังนั้นจึงรีบซอย  สุดแรงจนชาทนไม่ไหวเอ่ยขึ้นว่าผัวจ่า....เมียไม่ไหวแล้ว....โอ้วว์...ซี๊ด...โอ้วว์ๆๆๆ...    ไม่ไหวแล้วผัวจ่าเมียถึงแล้ว.....กรี๊ด...โอ้วว์....ว่าแล้วชาก้กระตุก 2-3 ครั้งหีของชาดูดแรงมากจนผมเกือบปล่อยน้ำรักใส่รูหีของเธอ  แต่ผมกลั้น  ไว้ผมรีบดึงควยออกและจะใส่หีอ้อยต่อแต่อ้อยดูออกว่าผมใกล้ออกแล้วจึงให้เอาหนิงก่อนผมจึงใส่  ควย ผมในรูหีหนิงรูหีหนิงมีน้ำหล่อลื่นมาก ควยผมจึงเข้าไปได้โดยที่หนิงเธอไม่เจ้บเลยผิดกับชาแต่ข้างในหีของหนิงรัดแน่นและดุด   ดีกว่าของชาผมค่อยๆชอยกระเด้าอยุ่พักหนึ่งหนิงครางเบาๆอืออออม์..อือออม์...โอ้วว์...     ซี๊ดทำไมเสียวอย่างนี้กระเด้าแรงๆผัวจ่า...อืออออม์..อือออม์...โอ้วว์...ซี๊ดแรงๆ    ผัวจ่าเมียชอบผมเมื่อได้ยินดังนั้นจึงรีบซอยสุดแรงจนหนิงใกล้ถึงหนิงจึงเอ่ยขึ้นว่าผัวจ่า....เมียไม่ไหวแล้ว....โอ้วว์...ซี๊ด...โอ้วว์ๆๆๆ...  ไม่ไหวแล้วผัวจ่าจะเมียถึงแล้ว.....กรี๊ด...  กระเด้าแรงๆจะผัวจ่า.....ผัวจ่า...เมียถึงแล้วโอ้วว์ๆๆๆ...กรี๊ด...โอ้วว์...แล้วหนิงก็กระตุก 2-3   ครั้งเช่นกันภายในหีของหนิงดูดแรงกว่าของชาอีกดูดจนผมดึงควยจะไม่ออกผมจึงกระเด้าสุดแรงผมร้องขึ้นว่าเมีย    จ่าผัวไม่ไหวแล้วผัวปล่อยล่ะนีะ....โอ้วว์ๆๆ....โอ้วว์หนิงบอกว่าปล่อยออกมาเลยผัวจ่าโอ้วว์...กรี๊ด....  ว่าแล้วผมจึงปล่อยน้ำเงี่ยนใส่หีของหนิงแล้วดึงควยออกจากหีของหนิงรูหีของหนิงกลวงโบ่เผยให้เห้นแคมสีแดงๆปลิ้นออกมาและเห้นเม็ดเสียว  สีแดงๆ และ  น้ำเงี่ยนของผมและหนิงผสมกันไหลออกมาจากหีที่กลวงโบ่ของหนิงอ้อยกับชาไม่รอช้ารีบเลียดูดกินน้ำรัก ของผมและหนิงที่ไหลออกจากรุหีหนิงทันทีและอ้อยก้กลับมาเลียควย ผมให้แข็งอีกครั้ง  และแล้วสงครามครั้งใหม่ก็เริ่มขึ้นหนิงกับชานอนแผ่หราอยู่ข้างๆผมส่วนอ้อยนั้นปากยังคงดุดและอมควยผมอยู่ผมจึงจัดท่านอนซะใหม่เป้นท่า6 -9โยที่เราผลัดกันดูดและเลียให้กันอ้อยครางอืมม์โอวว์....เสียวเหลือเกิน...อืมม์...แล้วอ้อยก้ขึ้นคร่อมผมจับเอาควยผมยัดใส่รูหีเธอแล้วทิ้งตัวลงอย่างแรงผมเสียวสะดุ้งวาบไปหมดทั้งตัวจึงยกตัวเองขึ้นมาประกบปากกับอ้อยแลกลิ้นกันนัวเนียมือผมจับนมอ้อยและคลึงบี้เบาๆอ้อยสบัดหัวดยกตัวเองเด้งขึ้นลงตามจังหวะเสียงควยผมกระทบหีของเธอดังป้าบๆปากเธอก้พร่ำไม่หยุดเธอคงมีอารมณ์มากเธอร้องครางโอ้ว....อร่อยจริงผัวจ่า....โอ้วว์ซี้ดดดด...โอ้ว์ว์ๆๆๆผมเด้งควยรับเธอเป็นจังหวะเธอกระเด้งอยู่ประมาณ 15นาทีเธอจึงร้องขึ้นว่าดอ้วว์ผัวจ่าเมียไม่ไหวแล้วเมียจะถึงแล้วโอ้วว์...ซี้ดด..โอ้วว์ผมไม่รอช้ารีบผลิกกลับเป้นฝ่ายกระเด้าอ้อยเสียเองผมกระเด้าสุดแรงเสียงควยกระทบหีดังหนักกว่าครั้งไหนๆป้าปปป..ป้าปปป..ป้าปปผับบ...ผับบบ..อ้อยครางดังๆโอ้วว์.เร็วๆผัวจ่าเมียจะถึงแล้วโอ้วว์ผมได้ยินเสียงอ้อยครางถี่ๆผมจึงหน้ามืดไม่รู้เอาแรงมาจากไหนกระเด้าสุดแรงจนในที่สุดอ้อยร้องขึ้นว่าโอ้ววืๆๆๆๆๆ....มันส์จริงๆโอ้วว์..เสียวอะไรอย่างนี้โอ้วว์ซี้ดด...ซี้ดๆ...ผัวจ่าเมียทนไม่ไหวแล้วเมียถึงแล้ว..โอ้วว์..กรี๊ด...โอ้วว์..แล้วอ้อยก็กระตุกถี่ๆมือของอ้อยจิกแผ่นหลังผมอย่างแรงภายในหีอ้อยตอดตุบๆผมไม่ไหวแล้วเหมือนกันจึงปล่อยน้ำเงี่ยนเข้ารูหีของอ้อยแล้วก็นอนฟุบคาอกอ้อยไปหลังจากพักได้พักหนึ่งประมาณ 1 ชม.เราก็อาบน้ำและเริ่มกันใหม่ยันเช้าเราจึงแยกกันไปและหลังจากนั้นเป้นต้นมาจนถึงบัดนี้เราก้มักจะแวะไปเล่นเป่ายิงชุบอย่างนี้กันเป้นประจำทั้ง 4 คนและบางที่เธอทั้ง 3 ก็ชวนเพื่อนหญิงที่ทำงานอีก2-3คนมาเล่นด้วยครับ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile
Reply #1 on: April 06, 2013, 10:16:09 pm
ขอบคุณครับ