close buttonclose buttonclose button
แกล้งให้แฟนเป็นกระหรี่

แกล้งให้แฟนเป็นกระหรี่

เรื่องเสียว · 61286

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

อุ๊เป็นคนสวยมาก ผิวขาวรูปร่างเล็ก ผมยาว แต่เคยมีสามีมาแล้วหลายคนและเลิกกันแล้ว ถึงแม้อุ๊จะมีลูกแล้วแต่เธอก็รักษารูปร่างตลอด อุ๊ชอบแต่งตัวโป๊ๆ กระโปรงสั้นๆ เสื้อสายเดี่ยวโชว์เนินนม ดูการแต่งตัวภายนอกแล้วคนดูจะเสี้ยนและอยากเย็ดทันที เธอเป็นคนอ่อนหวานพูดจาเพราะ โดยเฉพาะตอนเย็ดกัน เราเย็ดกันบ่อยมาก ส่วนมากชอบไปต่างจังหวัด โดยเฉพาะพัทยา เย็ดกันได้ทุกที่ในทะเล ที่จอดรถ ดิสโก้ มีอยู่ครั้งหนึ่งที่พาราเดียม ผมให้อุ๊ใส่กระโปรงสั้น เสื้อบางๆ แต่ไม่ใส่กางเกงใน เราเข้าไปเย็ดกันในห้องนำ้ผู้ชาย มันมาก แต่ที่มันที่สุดเห็นจะเป็นในกรุงเทพ ผมพาอุ๊ไปสมัครเป็นกระหรี่หลังโรงพยาบาลกลาง เป็นที่ๆผู้หญิงที่ต้องการรายได้พิเศษไปนั่งคอยลูกค้ากัน เป็นโรงแรมชั้นตำ่ ราคาประมาณ 3-500 บาทต่อเย็ดหนึ่งครั้ง มีผู้หญิงหากินหลายรูปแบบ สาว แก่ อ้วน ผอม ทุกชนิด ใครชอบใครก็บอกโก แล้วก็ขึ้นห้องไปเอากัน ผมเคยไปเที่ยวมาก่อน และบอกอุ๊ว่าผมอยากให้เธอเป็นกระหรี่ได้มั๊ย ซึ่งเธอก็บอกว่าลองดู ผมจึงไปติดต่อล่วงหน้าว่าจะพาผู้หญิงมาสมัคร และบ่ายวันนั้นเราก็มากันที่โรงแรม ขึ้นไปบนห้องเฮีย เมื่อเฮียเห็นก็พอใจ เพราะเธอมีความสววยเป็นทุนอยู่แล้ว จึงบอกให้เธอแก้้ผ้าดู อุ๊จึงค่อยๆถอดเสื้อ กระโปรงออก เหลือยกทรงและกางเกงใน เฮียจึงเรียกอุ๊เข้าไปใกล้ๆ แล้วบอกให้หมุนรอบตัว เฮียดูแล้วก็ตำหนินิดหน่อย บอกว่าท้องและต้นขาลายไปหน่อย แต่ความที่เธอผิวขาวจึงมองไม่ค่อยเห็น ต่อมาเฮียบอกใ้หแฟนผมถอดยกทรงและกางเกงในออก นมอุ๊ค่อนข้างเล็ก หัวนมสีชมภู แต่ก็ยานตามอายุ แต่เมื่อใส่ยกทรงแล้วก็ดูโอเค เฮียเรียกแฟนผมเข้าไปใกล้ๆ แล้วจับนมและบี้เบาๆ ซึ่งเฮียก็บอกว่านมเหลวมากไม่เป็นไตเลย จับดูแล้วไม่แข็งเลย แฟนผมก็บอกว่าก็มีลูกแล้วจะให้แข็งเหมือนสาวๆ ได้อย่างไร ส่วนขนหมอบแฟนผมก็มีแบบบางๆ เป็นสามเหลี่ยม แต่ตรงร่องหีมีแต่ขนอ่อน เฮียลองจับก้นดูก็ไม่แน่นเหมือนสาวๆ จากนั้นก็บอกให้แฟนผมนั่งโต๊ะทำงานแล้วอ้าหีออก ทันทีที่อ้าขาหีอุ๊ก็แบะออกเห็นร่องหีเข้าไปข้างใน เฮียเห็นแล้วร้องโอ้โฮ นี่ขนาดยังไม่ได้เย็ดแค่นั่งเฉยๆ หีก็บานแล้ว แต่ดีที่แคมของอุ๊ยังสีชมภูอยู่ และเม็ดแตดยังคงหลบอยู่ในรูหีไม่ยื่นออกมามาก จึงทำให้ไม่ดูน่าเกลียด และเมื่อนั่งหุบขาก็ดูสวยดี ผมถานเฮียว่าเฮียอยากเย็ดเมียผมมั๊ยเฮียบอกว่าไม่เป็นไร แต่เฮียอยากให้ผมเย็ดแฟนผมให้ดูหน่อยเพราะอยากดูลีลา เราก็ย้ายมานั่งที่โซฟา ผมจับอุ๊อ้าหีออกแล้วเริ่มด้วยการเลียรอบๆแคมอย่างเบาๆ อุ๊เริ่งส่ายและยกหีดันเข้าออกรับลิ้นตลอดเวลา ...อู๊ย มันหีจังเลยที่รัก เลียอีกๆ ... ผมก็เลียไปเรื่อยแล้วห่อลิ้นแยงเข้าไปในรูหีพร้อมทั้งดูดแตดอย่างเมามัน ...อู๊ยมันเหลือเกิน ทีรักช่วยบี้นมหน่อยซิ ผมจึงคว้านมทั้งสองแล้วบี้อย่างเมามัน จากนั้นจึงเอาควยเสียบเข้ารูหี ชักเข้าชักออก ส่วนมือก็บีบนมเข้าหากันแล้วดูดหัวนมทั้งสองจนอุ๊ร้องไม่เป็นศัพท์ ผมยกอุ๊ขึ้นบนโต๊ะ จับเธอโก้งโค้งแล้วเล่นท่าหมา ตูดเธอส่ายไปมา จากนั้นก็จับเธอหงายบนโต๊ะ แล้วก็ซอยจนนำ้แตกต่อหน้าเฮียด้วยกันทั้งคู่ เมื่อถอนควยออกแล้วผมจึงก้มลงเลียหีแฟนอีกรอบเพื่อทำความสะอาด เฮียเห็นลีลาการเย็ดของแฟนแล้วก็พอใจ และก็บอกให้มาทำงานได้ เธอจึงเริ่มงานเลยคืนนั้น อุ๊ใส่กระโปรงสั้น เสื้อตาข่าย สีดำตัดกับผิวสีขาวและใส่ยกทรงบางๆ ตัวเล็ก นั่งอยู่ในร้านกาแฟ ส่วนผมก็นั่งดูอยู่ห่างพร้อมกับลูกค้าอื่นๆ ลูกค้าที่มาเที่ยวส่วนมากเป้นกรรมกร คนขับรถ เราจึงไม่กลัวที่จะพบคนรู้จัก ทั้งร้านมีผู้หญิงประมาณ 20 คน ดูๆ แล้วแฟนผมน่าจะสวยที่สุด แต่มีอายุไปหน่อย ลูกค้าคนแรกเป็นเด็กอายุประมาณ 20 กว่า เรียกแฟนผมขึ้นไป (เธอเล่าให้ฟังทีหลัง) ค่าตัว 450 บาท อุ๊ได้ 200 บาท เมื่อขึ้นไปข้างบน จ่ายเงินเสร็จแล้ว แฟนผมเล่าว่า เด็กเมื่อขึ้นไปข้างบนก็จบเธอแก้ผ้าเลย ไม่พูดมาก มันดึงกางเกงในออกแล้วถลกเสื้อขึ้นไปพร้อมทั้งดูดนมอย่างแรง แต่แฟนผมก็ชอบมาก เพระาเธอผ่านควยมาเยอะแล้วแต่ก็แกล้งเจ็บบ้างเล็กน้อย แฟนผมก็บอกว่า สุภาพหน่อยซิคะ่ เด็กก็เพลามือลง อุ๊ถามว่าอยากจะเย็ดท่าไหนเดี๋ยวจะทำให้ อุีจึงจับเด็กนอนลงแล้วเลียตัวเด็กไล่ลงมาถึงควย แล้วจับควยใส่ปาก ดูดและเลียพอสมควรจนเด็กทนไม่ไหว อุ๊จึงเอาปลอกใส่ แล้วจับควยยัดเข้าหีทันที อุ๊ขย่มไม่เกิน 2 นาทีเด๊กก็นำ้้แตก สรุปอุ๊ก็ยังไม่ทันได้มัน ลงมาข้างล่าง ต่อมาคนอายุประมาณ 60 เรียกเธอขึ้นไป อุ๊เล่าว่าเมื่อขึ้นไปข้างบน คนแก่นั้นก็ถอดกางเกงออก และบอกให้อุ๊ช่วยดูดควยให้หน่อยเพราะแก่เย็ดไม่ไหว อุ๊ก็ดูดให้ แล้วก็พยายามพูดคะยั้นคะยอให้คนแก่มีกำลังฮึกขึ้นมา เธอแกล้งบอกว่า ของคุณใหญ่มากเลยอุ๊อยากเย็ดกับคุณได้มั๊ย พูดไปอุ๊ก็เล่นกระโปกไป ควยคนแก่ก็เริ่มแข็งบ้างอ่อนบ้างจนในที่สุดก็พร้อมที่จะใส่ปลอกได้ เมื่อเิาควยยัดเข้าไปในรูหี อุ๊บอกว่าอู๊ยคับหีดีจังเลย คุณลุงช่วยกระเเทกแรงๆ หน่อยซิคะ่ ลุงก็เลยมีแรงฮึดที่จะเย็ดขึ้นมา แต่ก็ไปนานนำ้ก็แตก ลงทิปให้ 300 บาท รายต่อมามีอายุเหมือนกัน ขึ้นไปข้างบนเสร็จ บอกให้อุ๊ก้ผ้าแล้นอนบนเตียง เขาให้อุ๊นอนควำ่ แล้วแยกขาออก จากนั้นก็เอามือแยกรูตูดอุ๊ แบะออกเบาๆ แล้วสูดลมหายใจเข้าไปอย่างแรง เขาดมแล้วดมอีก ต่อมาก็จับอุ๊หงายขึ้น แล้วก็ดมที่หีอย่างเดียวไม่ทำอะไรเลย ควยก็ไม่ลุก อุ๊บอกว่าก็แปลกดี รายต่อมาอายุประมาณ 50 ขึ้นไปข้างบนแล้วบอกว่าอยากให้อุ๊เยี่ยวให้ดู แล้วจะให้พิเศษ ทั้งคู่จึงเข้าไปในห้องนำ้ อุ๊ค่อยๆ นั่งยองๆ เอามืออ้าแคมทั้งสองออกแล้วฉี่ออกมา แขกรายนี้ก็เอามือจับควยแล้วเริ่มชักว่าว จนอุ๊สังเกตุว่าเขาก็เสร็จจึงเอาควยเข้าปากแล้วให้เขาเย็ดปากจนนำ้แตกคาปาก ต่อมาก็นั่งคุยสักสักพัก และขอต่อเวลา อุ๊ถามว่าทำไมชอบดู เขาก็บอกว่าอยากดูแฟนเขาไม่ทำให้จึงต้องมาหาข้างนอกและจ้างคนทำให้ อุ๊ก็ถามอีกแล้วอยากดูอะไรอีก เขาก้อายๆ แล้วบอกว่าอยากดูแฟนผมขี้ได้มั๊ย อุ๊ก็บอกว่าได้แต่ต้องจ่ายเพิ่ม 500 ซึ่งเขาก็โอเค อุ๊จึงนั่งยองๆหน้ากระจกเงา เอากระโถนมารองรับ ส่วนชายคนนั้นก็หันตูกอุ๊มาตรงหน้าเขาแล้วก้มดูรูตูดอุ๊ๆ ค่อยๆ ปล่อยอึออกมาเป็นก้อนๆ ส่วนชายคนนั้นก็สูดลมหายใจเข้าไปเต็มที่จนเธอเสร็จกิจเขาก็บอกว่าอุ๊อย่า เพิ่งเช็ดตูด แล้วเขาก็งัดควยออกมาไม่ได้ใส่ปลอก เอาควยมาถูรูตูดแฟนผมอย่างมันพร้อมทั้งชักว่าวไปจนเสร็จอีกรอบหนึ่ง

อุ๊ ลงมานั่งคอยลูกค้าซักพักเฮียก็ให้เด็กมาตามแฟนผมขึ้นไปอีกห้องหนึ่งบอกว่ามี ลูกค้าสำคัญ เมื่ออุ๊เข้าไปเฮียก็บอกว่าช่วยบริการแขกรายนี้เป็นพิเศษหน่อย สักครู่ก็มีผู้ชายอายุประมาณ 40 กว่าเข้ามา เฮียและชายคนนั้นก็ดื่มกัน เฮียบอกให้แฟนช่วยอยู่คุยเป็นเพื่อนด้วย อุ๊ก็เป็นนักดื่มอยู่แล้วจึงร่วมดื่มด้วย และบริการเติมเหล้าเบียร์ตลอด ท่าทางเฮียจะเอาใจแขกรายนี้มาก ดื่มกันไปสักพักเฮียก็บอกให้แฟนผมเข้าไปนวดหลังให้ลูกค้ารายนี้ เธอก็เริ่มนวดเบาๆจากไหล่ลงไปถึงขา ขณะที่เธอนวดมือของแขกรายนี้ก้ล้วงเข้าไปจับนมลูบ ขาอ่อน แล้วเปิดกระโปรงดูหีเมียผม จนในที่สุดอุ๊ก็ถูกจับแก้ผ้าหมด แขกรายนี้ก็เริ่มรูดซิบลงแล้วงัดควยออกมาหใ้แฟนผมดูด ขณะที่เธอดูด หีเธอก็ส่ายไปมา เฮียก็เริ่มเล่นหีเมียผม ขณะที่ปากก็ดูควยอีกอัน หีก็ถูกนิ้วมือแยงตลอดเวลา เธอก็ดูดจนแขกรายนี้นำ้แตกคาปาก เฮียก็เล่าให้แขกฟังว่า แฟนผมมาทำงานนี้แบบสนุกๆ เพราะผมชอบให้เมียถูกเย็ด เขาก็บอกว่าเขาอยากดูคนเย็ดกัน เฮียจึงให้คนไปตามผมแล้วเล่าให้ฟัง ผมก็บอกว่าผมเองก็อยากดูเมียถูกเย็ดเหมือนกัน ในที่สุดเราก็ต้องหาผู้ชายคนอื่นซึ่งผมไปเลือกเข้ามาคนหนึ่ง ผมบอกกับเขาว่าผมและเพื่อนอยากดูคนเย็ดกัน ไม่ทราบว่าสนใจใหม แล้วจะให้เงินพิเศษแถมเย็ดฟรีด้วย คนนี้ชื่อชาติ ท่าทางเป็นกรรมกร ดูเป็นคนกำยำดี ซึ่งชาติก็ตกลง ผมจึงพาเข้าไปในห้อง เมื่อเข้าไปในห้องก็เห็นอุ๊โ้ก้งโค้งแหกตูดอยู่บนเตียงให้พวกเฮียดู ผมก็บอกชาติว่านัน่นไงคนที่จะให้เย็ดสนใจใหม ชาติตกลงทันที และเข้าไปอาบนำ้ เมื่อออกมาแฟนผมก็นอนอ้าหีอยู่บนเตียง ชาติควยใหญ่พอสมควรเริ่มลูกหีเมียผมแล้วก็ดูดนมอย่างเมามัน จนแฟนผมดิ้นไปมาด้วยความมัน ชาติเอานิ้วคลึงรอบๆหี จนสังเกตุว่าอุ๊เริ่มมีนำ้เยิ้มๆออกมา แล้วจึงเอานิ้งเสียบเข้ารูหีจนอุ๊สะดุ้งโหยง เล่นกันได้สักพักชาติก็จับแฟนผมโก้งโค้งแล้วเริ่มเลียหีจากทางหลัง ชาติลากลอ้นขึ้นลลงระหว่างรูหีกับรูตูดสลับกับจนแฟนผมร้องทนไม่ไหว อุ๊ร้องว่า อู๊ยมันเหลือเกิน เอาควยใส่หีเถอะอยากเย็ดเหลือเกิน แต่ชาติยังไม่อยากจบเกมเร็วๆ จึงสอดตัวเองไปด้านหน้าแล้วกดหัวอุ๊ลงมาดูดควย อุ๊ก็ดูดแบบไม่ลืมหูลืมตา เราทั้งสามก็ดูกันอย่างมัน สักครู่ชาติก็นอนหงายขึ้น ส่วนอุ๊ก็ขยับขึ้นมาบนหน้าชาติ อ้าหีออกแล้วกดหีละเลงหน้าชาติแบบสะใจ ชาติก็เอาลิ้นดักรูหีแล้วเสียบเข้าไปในรูตามจังหวะ ควยชาติเริ่มแข็งมาก อุ๊จึงหันกลับแล้วเอาปลอกสวมควยชาติจากนั้นทั้งคู่ก็เริ่มเย็ดกัน ชาติจับแฟนผมนอนหงายอ้าหีออก แล้วเริ่มซอยแบบเบาๆ อุ๊ก็เอามือบีบนมแล้วก็ร้องให้ใครช่วยดูดนมด้วย ผมก็เข้าไปแจมตรงจุดนี้ ชาติซอยแล้วสาวควยตื้นลึกจนอุ๊ต้องแอ่นหีตามควยที่ดึงเข้าออก จากนั้นชาติจึงนอนหงายลงแล้วจับอุ๊นอนหงายข้างบนเหมือนกัน จับอุ๊อ้าหีออกแล้วเสียบควยจากด้านล่างขึ้นบน จังหวะนี้อุ๊เสียวแบบสุดๆ ผมจึงเข้าไปดูดแตดซำ้อีก เอาลิ้นเลียรัวเม็ดแตดดูดไปดูดมา ส่วนชาติก็สาวควยขึ้นลงจนอุ๊ทนไม่ไหวร้องว่านำ้หีแตกแล้ว นำ้หีแตกแล้ว แล้วก็หมดแรงไป ส่วนชาตินำ้ยังไม่ออก จึงจับอุ๊ควำ่ลง แล้วแหกรูตูดออก เอานำ้ลายบ้วนเข้ารูตูด แล้วค่อยๆ ยัดควยเข้ารูตูดแทน สังเกตว่าชาติเริ่มมันกว่าเย็ดรูหี ชาติเย็ดตูดอยู่ไม่นานนำ้ก็แตกคารูตูดอุ๊ ชาติบอกว่าแฟนผมหีหลวมมากเย็ดแล้วไม่มันเลย แต่ลีลาแฟนผมทำให้ชาติมีอารมณ์ควยจึงลุกตลอดเวลา จนเกือบตีหนึ่งกว่าเราก็ขับรถกลับบ้านกัน อุ๊บอกว่าประสบการณืวันนี้ก็มันดี ผมถามว่าจะมาอีกมั๊ยเธอก้บอกว่าไม่แน่ เพราะสถานที่ไม่ค่อยสะอาดเลย ถามว่าตอนใหนมันที่สุดอุ๊ก็บอกว่าตอนเย็ดกับชาติมันที่สุดเพราะควยแข็งมาก และลิ้นสากดี ผมก็ถามว่าวันหลังลองใหม่อีกมั๊ย เธอก็โอเค คืนนั้นกลับบ้านเราก็เย็ดกันอย่างมีความสุขอีกครั้ง

==========

### ตอนที่ 2 ###

ผมให้อุ๊แต่งตัวโป๊มากๆ เราไปเที่ยวกันก่อนที่บาร์แห่งหนึ่ง อุ๊ใส่กระโปรงสั้น เสื้อสีดำเป็นตาข่าย ใส่ยกทรงบางๆ ตอนนั่งอยู่ที่บาร์ผมก็ดึงกระโปรงอุ๊ขึ้นให้เกือบเห็นสามเหลี่ยม อุ๊ถามว่า ชอบหรือเปล่าจะ๊ที่รัก ผมก็บอกว่าชอบมากเลยที่เธอนั่งโป๊แบบนี้ ตอนบ๋อยมาเสริฟดริ้ง อุ๊ก็แยกขาออกนิดๆ พองาม แต่ก็เพียงพอที่จะเห็นหม้อของเธอ เราก็แกล้งกอดจูบกันตามเรื่อง ขณะเดียวก็ก็อ้าขาให้บ๋อยดูพอสมควร จนอุ๊เริ่มเมาพอสมควร ต่อมาเราไปต่อกันที่ม่านรูด แถวสุทธิสาร เมื่อจอดรถเรียบร้อยแล้ว เราก็เริ่มกันที่รถก่อน ผมจับอุ๊แก้ผ้าในรถแล้วเริ่มอ้าหีจากนั้นก็ใชนิ้วเสียบเข้าออกจนอุ๊ดิ้นไป ตามนิ้ว จนบ๋อยสังเกตุว่าทำไมเราจึงไม่ออกจากรถซะที บ๋อยจึงคาะประตู ผมจึงเปิดประตูด้านผมออกแล้วเดินไปเปิดประตูให้อุ๊ออกมา ขณะที่เปิดบ๋อยก็อยู่ด้วย อุ๊นั่งอ้าหีอยู่ ผมจึงบอกให้บ๋อยช่วยพยุงเธอออกจากรถ บ๋อยก็ช่วยยึดมืออุ๊และดึงให้เธอยืนขึ้นมา ตอนนั้นอุ๊ไม่ได้ใส่เสื้อผ้าอะไรเลย บ๋อยก็ช่วยประคองเข้ามาในห้องแล้วนอนลงบนเตียง ผมก็แกล้งถ่วงเวลาให้บ๋อยอยู่ในห้องนนพอสมควร แล้วก็ถามว่าเป็นไงแฟนผมสวยมั๊ย บ๋อยก็บอกว่าสวยดีครับ ขาวดีจังเลย ผมถามว่าอยากเห็นรูหีอุ๊แบบจะจะมั๊ย เขาก็บอกว่าอยาก ผมจึงจับอุ๊อ้าขาออกแล้วเอานิ้วแยกรูหีของเธอให้บ๋อยดู อุ๊พอจะรู้สึกตัวแต่ก็แกล้งเป็นไม่รู้เรื่อง แคมอุ๊เป็นสีชมภู รูหีใหญ่พอสมควร แต่มีหมอยปกคลุมบางๆ ผมให้บ๋อยลองลูบหีอุ๊และจับนมเธอดู ซึ่งบ๋อบก็ลูบเล่นพอสมควร ผมจึงเอาปลอกให้บ๋อบและบอกให้ช่วยเย็ดแฟนผมแทน บ๋อยก็เย็ดจนน้ำแตก เมื่อบ๋อยเย็ดเสร็จผมจึงบอกว่าให้นั่งดูบ้าง ผมยกอุ๊ไนั่งบนเก้าอี้นายพราน แยกขาออกแล้วเริ่มเลียหีอุ๊ให้บ๋อยดูจนอุ๊ร้องซี๊ด และร้องให้เอาควยใส่หี ผมจึงเสียบเข้ารูหีอุ๊แล้วก็เย็ดจนเราแตกด้วยกันทั้งคู่ แต่อุ๊ยังไม่หายมันจึงบอกบ๋อยว่าให้ช่วยเย็ดต่อ คราวนี้อุ๊จับบ๋อยนอนลงบนเตียงแล้วเอาควยมาดูด ส่วนผมก็นอนดูดแตดอุ๊อีกทีหนึ่ง จนได้ที่อุ๊ก็เอาควยบ๋อยมาใส่รูหีแล้วบรรเลงเอง ส่วนผมก็เอานิ้วบี้แตดอุ๊เบาๆ และดูดนมจนอุ๊เสร็จอีกครั้งหนึ่ง

==========

### ตอนที่ 3 ###

เราสองคนนึกอยากสนุกกันอีก จึงปรึกษากันว่าจะทำอะไรแปลกๆดี ในที่สุดเราตกลงกันด้วยวิธีนี้ คือเราจะไปสนามมวยกันแล้วลองให้อุ๊เอากับนักมวยดู เพราะท่าทางแข็งแรงดี อุ๊ถามว่า...จะให้เธอแต่งตัวอย่างไรดี ผมก็เลยบอกว่าลองให้ไปย้อมผมเป็นสีทองดู แล้วแต่งตัวเหมือนกระหรี่ให้มากที่สุด วันนั้นอุ๊ใส่กระโปรงสั้นเหมือนเดิม กางเกงในแบบซีทรูเป็นตาข่าย ใส่เเล้วเห็นแต่หมอยดำๆ เสื้อคอกลมแบบแนบเนื้อ ไม่ใส่ยกทรง แต่ใส่เสื้อคลุมหลวมๆไว้ และสวมรองเท้าส้นสูง อุ๊เป็นคนรูปร่างดี ผิวขาว ตาโต ผมยาว มีขาที่เรียวสวยมาก ปกติก็ชอบใส่กระโปรงสั้นอยู่แล้ว แต่จะมีอายุมากไปนิดเกือย 40 แล้วแต่ก็ดูไม่ค่อยออก

อุ๊เข้าไปในร้านเสริมสวยในซอย เจ้าของร้านเป็นกระเทย และอยู่ในร้านคนเดียวเนื่องจากเย็นแล้ว อุ๊เริ่มย้อมผมและหมักเอาไว้ และทำเสริมสวยอื่นๆ โดยทาเล็บสีแดงฉาด ตอนทาเล็บมือก็ไม่มีอะไร แต่ตอนทาเล็บเท้า เจ้าของร้านก็เอาเท้าอุ๊มาทา แต่เนื่องจากเธอใส่กระโปรงสั้นมาก ทำให้เธอต้องแยกเท้าออกจากกัน เจ้าของร้านก็ทาไปเรื่อย ส่วนผมก็นั่งมองหม้ออุ๊ด้วยความพอใจ ส่วนเจ้าของร้านก็มองแน่นอน แต่เนื่องจากเป็นกระเทยก็ไม่สนใจเท่าไรนัก ผมก็เลยส่งซิกให้อุ๊ว่าแยกขาออกอีกหน่อย เธอก็ทำตามและแยกขาออกตามสบาย เห็นได้ชัดว่าหมอยอุ๊จะรุงรังไปนิด และแพลมออกมาที่ขอบกางเกงใน ผมจึงถามว่าอุ๊หมอยออกมมามากเกินไปจะตัดออกบ้าง
มั๊ย อุ๊ก็บอกว่าแล้วจะทำอย่างไร ผมจึงถามช่างว่าช่วยเล็มให้หน่อยได้ใหม ช่างก็บอกว่าได้ จึงให้อุ๊ถอดกระโปรงและกางเกงในออก ช่างเห็นแล้วก็ร้องว้าวแล้วก็บอกว่าหมอยเยอะเหลือเกิน แล้วก็ให้นั่งบนเก้าอี้และแยกขาออก ตอนแยกขาออกหีอุ๊ก็แบะตามไปด้วยเนื่องจากเธอโดนควยมาหลายรูปแบบมากมาย แคมก็เริ่มดำนิดๆ แต่เป็นคนผิวขาวก็พอดูได้ ช่างก็เล็มออกไปมากพอสมควร และแนะนำว่าให้ย้อมหมอยด้วยมั๊ยเพราะผมก็ย้อมแล้วเราจึงโอเค เมื่อย้อมเสร็จอุ๊ก็ต้องนั่งอ้าหีตากลมไว้เพื่อให้หมอยแห้ง ผมเห็นหีแฟนผมแล้วเสี้ยนมากเลย แต่ก็ได้แต่ดู อุ๊นอนแบะหีออกประมาณ 20 นาทีก็เสร็จ ผมสังเกตดูว่าถึงแม้ช่างจะเป็นกระเทยแต่ก็ควยลุกเป็นครั้งคราว แต่ก็ไม่มีอะไรกัน นอกจากนอนแหกหีให้ดูเท่านั้น อุ๊แต่งตัวที้ร้านเสร็จ โดยปล่อยผมยาว เสื้อเกาะอกสีดำตัดกับผิวเธอ ไม่ใส่ยกทรง กระโปรงสั้นสีดำ รองเท้าส้นสูงดำ และใส่กางเกงในแบบตาข่ายสีขาว เราตกลงกันว่าผมจะเป็นแท็กซี่ป้ายดำพานักท่องเที่ยวญี่ปุ่นมาเที่ยว เราแวะทานอาหารกันแล้วก็เข้าไปดูมวยที่ลุมพินี เลือกที่นั่งริงไซด์ดูมวยกันสักพักจนเราได้นักมวยที่ต้องการแล้ว เมื่อชกเสร็จ เราจึงตามนักมวยไป ผมคุยกับนักมวยว่าแขกผมอยากจะถ่ายรูปด้วย จึงไปถ่ายกันหลายท่าที่ด้านหลัง ตอนถ่ายนักมวยก็ถามผมว่าใคร ผมก็บอกว่าเป็นนักท่องเที่ยวญี่ปุ่นเขาอยากดูมวย นักมวยก็บอกว่าสวยดีพี่ โคตรเซ็กซ์เลย และถามผมว่าแล้วอย่างงี้คืนนี้พี่มีสิทธิมั๊ย ผมบอกว่าไมารู้เหมือนกันแต่ก็อยากเอาอยู่แต่ไม่รู้เขาจะให้หรือไม่ ตอนคุยกันอุ๊ก็แกล้งถามเป็นภาษาอังกฤษว่าคุยอะไรกัน ผมก็เลยอธิบายให้ฟัง อุ๊ก็เลยบอกว่าอยากไปเที่ยวกับนักมวย ผมก็เลยแปลให้ฟัง ตกลงเราก็ไปเที่ยวกันสามคน ไปต่อกันที่คาราโอเกะ นั่งร้องเพลงกัน ตอนร้องเพลงอุ๊ก็เลือกร้องเพลงฝรั่ง และทำท่าเซ็กซ์ซี่ไปด้วย อุ๊ออกไปยืนเต้นต่อหน้าเราทั้งสองคน แล้วแอ่นไปแอ่นมา และแยกขาออกตามจังหวะเพลง กระโปรงเลิกสูง เสื้อลดต่ำลงมา จนเห็นพวงนมทั้งสองย้อยออกมา ผมเห็นแล้วก็อยากเย็ดมาก ส่วนนักมวยชื่อชัย ก็ไม่ต่างไปนัก ผมบอกชัย...เขาชอบเองนะ ลองไปเต้นกับเขาซิ พี่ผมพูดไม่รู้เรื่อง เฮ้ยไม่ต้องพูดหรอกลองไปเต้นดูไป อุ๊ก็เลยดึงชยขึ้นไปเต้นด้วยเผอิญเป็นเพลงช้า อุ๊จึงกอดเอวเต้นกันและเริ่งเอาโคกเธอถูไปกับขาชัย ส่วนชัยก็ไม่เบาจับก้นอุ๊แล้วบีบเบาๆ แล้วก็เริ่มจูบปากกัน อุ๊สอดลิ้นและดูดลิ้ยชัยจนชัยตัวงอ อุ๊เอามือชัยมาจับนมเธอจากนั้นก็ให้ชัยบรรเลงเอง ชัยก็เริ่มบี้นมอุ๊ ดึงเสื้อเกาะอกลงมาจนเห็นนมทั้งสองเต้าแล้วก็เริ่มขยำอย่างเมามัน พี่ทำไมนมเหลวจัง ชัยก็บ่น ผมก็บอกของฟรีไม่ต้องบ่น อุ๊ก็เลยจับควยชัยดูซึ่งแข็งมาก รูดซิบออกแล้วงัดควยชัยออกมาถูหีอุ๊ ชัยก็ร้องด้วยความมัน อุ๊นั่งลงกับโซฟาแล้วจับควยชัยใส่ปาก แล้วก็ดูดไปมาจนทนไม่ไหว ชัยก็เลยถอดกางเกงในอุ๊ออกแล้วเริ่มเอาควยสอดเข้าไปในรูหีอย่างๆช้า สอดไปชัยก็บ่นว่าหีหลวมเหลือเกินพี่ ผมก็บอกว่า ควยเล็กไปหรือเปล่า อุ๊ก็เริ่มเด้าอย่างช้าๆ จากนั้นก็หันหลังให้แล้วโก้งโค้งแล้วเอามือชี้ไปที่หี ชัยก็จัดการท่าหมาอยู่นานพอสมควร แล้วชัยก็ถอนควยออกจับอุ๊นอนกับโซฟาแล้วซอยอย่างแรงจนน้ำควยแตกอุ๊ก้รีบเอา ควยยัดปากแล้วดูดทั้งท่อนจนควยชัยเหี่ยวไปเลย แล้วล้างปากด้วยเบียร์ เมื่อเสร็จแล้วชัยก็บอกว่าพี่มันดี แต่หีเขาหลวมเหลือเกิน นมก็เหลวเย็ดไม่มันเลย ผมก็เลยบอกว่าแต่เขาเย็ดกับเองมันดี เขาบอกว่าแรงดีเหลือเกิน ควยเเข๊งดี เย็ดแล้วมันหี และเมื่อกลับบ้านผมก็เลยบอกว่าวันพรุ่งนี้ไปต่อมั๊ย ซึ่งชัยก็โอเคและทิ้งเบอร์โทรศัพท์ไว้ ส่วเราเมื่อถึงบ้านก็เริ่มเย็ดกันเบาๆอย่างมีความสุขอีกครั้ง

==========

### ตอนที่ 4 ###

คืนต่อมาเรานึกสนุกกันอีกและผมเป็นคนโทรไปหาชัย บอกว่าแฟนผมอยากจะชวนไปเที่ยวด้วย เย็นวันนั้นเธอก็ไปเสริมสวยและแต่งหน้าแต่งตาให้เข้มไว้ คราวนี้เธอใส่กระโปรงสั้นลายเสือ กางเกงในตาข่ายสีดำ เสื้อเกาะอกสีขาว รองเท้าส้นสูงสีดำ ทำผมเสร็จเราก็ไปทานข้าวกันก่อนจนถึงเวลา 3 ทุ่มเราก็กลับโรงแรม แล้วผมเป็นคนโทรบอกว่ามิโกะ (แฟนผมซึ่งแกล้งเป็นนักท่องเที่ยวชาวญี่ปุ่น) ชวนให้ไปที่ห้องเธอ ผมบอกว่าผมต้องกลับก่อนแต่ให้ชัยขึ้นไปบนห้องเลย ชัยบอกแล้วผมจะพูดกันรู้เรื่องหรือครับ ผมบอกว่าไม่เป็นไรมิโกะพอพูดภาษาไทยได้นิดหน่อย ชัยก็โอเค เราเปิดห้องเอาไว้สองห้องติดกันแต่แอบดูทางขอบประตูได้ ประมาณ 4 ทุ่มชัยก็โทรขึ้นมาบนห้อง แฟนผมก็บอกว่าให้ขึ้นมาได้ ตอนนั้นผมเข้าไปแอบอยู่อีกห้องและแอบดูอยู่ เสียงเคาะประตูดังขึ้น แฟนผมก็ไปเปิดประตูรับ ปรากฏว่าชัยมากับเพื่อนอีกคนชื่ออ้วน เพื่อนชัยพอพูดภาษาอังกฤษได้นิดหน่อย เมื่อทักทายกันพอสมควรทั้งสามก็เริ่มดื่มเบียร์กันก่อน ชัยพูดกับเพื่อนว่า อีนี่ขี้เย็ดน่าดู แล้วก็บรรยายว่าอายุก็ 40 กว่าแล้วแต่ภายนอกยังดูสวยดี แต่ว่านมเหลวฉิบหาย แต่หัวนมยังสีชมพูอยู่ หีก็หลวมเย็ดไม่มันเลย แต่ขาวดี ทั้งหีและตูดสะอาดมาก แล้วก็บอกว่าที่พาเพื่อนมานี่ก็อยากให้เพื่อนเย็ดดูบ้าง แฟนผมก็แกล้งฟังไม่รู้เรื่อง ทั้งสามก็คุยไปเรื่อย ถึงตอนนี้เพลงในทีวีก็เริ่มมัน แฟนผมก็เลยขึ้นไปบนเตียงแล้วก็เต้นโชว์อยู่บนเตียง แล้วก็ลงมานั่งตักอ้วน อุ๊นั่งคร่อมแล้วก็เอามืออ้วนมาสัมผัสนมเธอ อ้วนก็ค่อยๆคลึงนมเล่นแล้วถอดเสื้อออก จนเห็นนมล้อนจ้อน เต้าทั้งสองยานพอสมควร แต่หัวนมสีชมพู เกียงก็บีบนมแล้วดูดเบาๆ ส่วนชัยก็นั่งดูอยู่ อ้วนเริ่มจับแฟนผมถลกกระโปรงขึ้นเพื่อจะดูหี แฟนผมก็เลยแอ่นเอวให้ อ้วนก็ถอดกระโปรงออก เหลือแต่กางเกงในตัวเดียว เป็นกางเกงในสามเหลี่ยมปิดหม้ออย่างเดียวข้างหลังเป็นสายเดี่ยว อ้วนจับแฟนผมเอนไปข้างหลังแล้วก็เริ่มเลียเบาจากหน้าท้องแล้ววนขึ้นไปเลีย รอบๆนม อ้วนเล่นลิ้นเก่งมากจนหัวนมแฟนผมตั้งชูด้วยความเสียว ส่วนชัยก็ยังนั่งดูอยู่เหมือนเดิม อ้วนก็ยกแฟนผมไปที่เตียงแล้วก็จับแฟนผมโก้งโค้ง แล้วก็เริ่มเลียน่องขึ้นไปจนถึงรูตูด ดึงกางเกงในออกแล้วก็แบะก้นทั้งสองข้างออกจนเห็นรูตูดสีแดงอย่างชัดเจน อ้วนก็ห่อเล่นเสียบเข้าไปในรูตูดแฟนผม แล้วก็เลียวนอยู่รอบๆ จากนั้นก็เอานิ้วชี้เสียบเข้าไปในรูตูดจนแฟนผมสะดุ้งโหยงด้วยความมัน จากนั้นก็จับอุ๊หงายแล้วก้เลียหีอุ๊จนอุ๊ร้องด้วยความมัน อุ๊ชอบลีลาอ้วนมากเพราะเนิบๆ แต่รุนแรง สังเกตหน้าอุ๊ยิ้มด้วยควาพอใจ จากนั้นอุ๊ก็ลุกคร่อมอ้วนหันหีไปทางหน้าอ้วน แล้วเริ่มเอาควยอ้วนยัดใส่ปาก อุ๊ก็อมแล้วก็เลียท่อนควยอย่างช้าๆ เลียที่ขาหนีบอ้วนแล้วก็เลยไปเลียรูตูดอ้วนจนอ้วนดิ้นไปดิ้นมาอย่างแรง ส่วนควยก็ลุกชันผงาดเติมที่ อีกด้านอ้วนก็เลียหีอุ๊แล้วก็เอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหี นิ้วชี้แหย่รูตูด ส่วนนิ้วโป้งแหย่รูหี แล้วก็ชักเข้าชักออก ท่าทางอุ๊จะมันมากเธอเอาหีถูหน้าละเลงไปจนทั่วทำให้ควยอ้วนยิ่งแข็งแป้ก จนอ้วนทนไม่ไหวลุกขึ้นมานั่งที่ขอบเตียงแล้วแหกหีอุ๊ออกแล้วค่อยๆสอดควยเข้า ไปในรูหีหลวมๆของเธอ ควยอ้วนก็เข้าไปมิดรูหีอย่างง่านดาย จากนั้นอ้วนก็นอนหงายลง ส่วนอุ๊ก็แยกขาเอาหีคร่อมควยแล้วก็โยกขึ้นลงอย่างช้าๆ แล้วก็เริ่ถี่ขึ้นแต่เห็นได้ชัดว่าอ้วนยังไม่ค่อยมันเท่าไรนัก แล้วก้บ่นว่าหีหลวมฉิบหาย อุ๊ก็เลยเอามืออ้วนมาบีบก้นเข้าหากันเพื่อทำให้หีดูคับขึ้นแต่ก็ยังไม่เป็น ที่พอใจ คราวนี้อ้วนบอก ชัยมึงขึ้นมาเย็ดอีนี่หน่อยซิเอวแม่งสองควยเลย ชัยก็ขึ้นมาแล้วก็สอดควยเข้าไปในรูหีอุ๊ จากนั้นทั้งสองควยก็เร่งเครื่องจนทั้งสามน้ำแตกพร้อมกัน ตอนน้ำแตกอุ๊ก็เผลอตัวร้องว่า อู๊ยมันหีจังเลย ไม่เคยมันอย่างนี้เลย ทั้งสองก็เลยรู้ว่าเธอไม่ใช่ญี่ปุ่นจริง แล้วก็เล่าให้ทั้งสองฟังว่าเธอและผมชอบหาควยใหม่ๆ เย็ดกัน แปลกดี แล้วก็เรียกผมออกมา เราก็ทำความรู้จักกัน ต่อจากนั้นผมก็จับอุ๊เย็ดโชวทั้งสองอีกครั้ง โดยให้ทั้งสองดูบ้าง และก่อนกลับอุ๊ก็ช่วยโม้คให้ทั้งคู่อีกครั้ง

### ตอนที่ 5 ###

เราเพิ่งจะกลับมาจากเที่ยวที่พัทยา มีเรื่องมันๆ ที่เราไปทำกันมา ผมและอุ๊ไปเที่ยวเกาะล้านกัน อุ๊แต่งตัวด้วยกางเกงรัดรูปตัวสั้นและเสื้อเกาะอก กางเกงอุ๊รัดมากจนแก้นก้นโผล่ และตรงโคกนูนออกมาจนเห็นได้ชัด เราเช่าเรือไปช่วงบนเรือ เราถามคนเรือว่าจะอาบแดดได้มั๊ย คนเรือก็โอเค เราจึงเข้าไปในห้องคนขับเพื่อเปลี่ยนเสื้อผ้า อุ๊ถอดกางเกงขาสั้นออก แล้วใส่บีกี่นี่ตัวจิ๋ว และถอดเสื้อออก แล้วสวมชุดอาบน้ำแบบปิดหัวนมอย่างเดียว ตอนอุ๊แก้ผ้าออกล่อนจ้อนคนเรือก็แอบๆ ดู อุ๊แกล้งทำเป็นโคลงไปมาตามแรงคลื่นแล้วแกล้งไปชนคนเรือ คนเรือก็ช่วยโอบและประคองไม่ให้อุ๊ล้ม ตอนเรือโคลงอุ๊ก็แยกแข้งแยกขาไปตามเรื่อง อุ๊เล็มหมอยออกจนเกือบหมด มองเห็นร่องหีชัดเจน ถึงแม้ว่าอายุกว่า 40 แล้วแต่ก็รูปร่างดี ผิวขาว หน้าสวย ตาโต ขาสวยมาก แต่เนื่องจากอุ๊โดนควยมาเยอาะ นมจึงค่อนข้างเหลว แต่ยังสีชมพูอยู่หัวนมไม่ดำ ส่วนหีก็หลวมมาก แต่แคมไม่ดำ โดยรวมแล้วดูดีมาก คนเรือก็มองด้วยความสนใจ แล้วก็ชมว่า สวยจังครับ ผมก็ถามว่าอะไรสวย เขาก็บอกว่ารูปร่างหน้าตาสวยมาก ซึ่งอุ๊สวยและรูปร่างดีจริงๆ ผมก็ถามว่า เคยมีใครมาแก้ผ้าบนเรือบ้างใหม เขาก็บอกว่าส่วนมากเป็นฝรั่งไม่เคยเห็นหีคนไทยเลย อุ๊ก็เลยถามว่าแล้วอยากเห็นหีชัดๆ ใหม จะแหกให้ดู แล้วอุ๊ก็ยกเท้าข้างขวาวางลงบนเก้าอี ค่อมตัวลงเล็กน้อยแล้ว แอ่นหีออกให้คนเรือดู คนเรือก็ดูไม่ค่อยถนัด ผมก็เลยบอกว่า เดี๋ยวจะถือพวงมาลัยให้ แล้วก็ให้คนเรือไปดูรูหีอุ๊ คนเรือจับอุ๊นั่งบนเก้าอี้แล้วแยกขาอุ๊ออก ส่วนอุ๊ก้หลับตาพริ้ม เห็นว่ามีน้ำเงี่ยนใหลออกมานิดๆ แล้วอุ๊ก็เอานิ้วชี้และนิ้งโป้ง แหกหีออกจนเห็นรูเข้าไปข้างใน แล้วก็เอานิ้วเขี่ยเม็ดแตดเล่น ผมและคนเรือเห็นแล้วเสียวเลย อุ๊นั่งบี้เม็ดแตดอย่างมีอารมณ์ ส่วนผมก็เริ่มขับเรือไม่รู้เรื่องแล้ว จึงเอาควยยัดปากอุ๊ๆ ก็รีบคว้าแล้วอมท่อนควยอย่างอร่อย ส่วนคนเรือก็ได้แต่มองและเสี้ยนไปด้วย ผมน้ำแตกในปากอุ๊ ส่วนอุ๊ก็น้ำแตกด้วยเพราะความตื่นเต้น เมื่อเราเสร็จ อุ๊ก็เอามือไปจับควยคนเรือ ควยเขาแข็งมาก อุ๊จึงถอดกางเกงออก แล้วใช้มือลูบกระโปกคนเรือเบาๆ แล้วอีกมือก็คว้าท่อนควยแล้วชักเข้าชักออก จนคนเรือน้ำแตกไปอีกคน น้ำคนเรือเหม็นคาวมาก เขาบอกว่าไม่ค่อยได้เย็ดกับผู้หญิงเลย มีคนสวยมาชักว่าวให้ทำให้มีความสุขมาก และเมื่อมาถึงเกาะล้าน เราก็ลงไป อุ๊ใส่กางเกงในแบบสามเหลี่ยม เสื้อในปิดหัวนมอย่างเดียวเรานอนอาบแดดกันสักพัก และตอนบ่ายเมื่อนั่งท่องเที่ยวกลับไปแล้ว อุ๊ก็ถอดเสื้อออกแบบท้อปเลส นมอุ๊ห้อยพอสมควร หัวนมหันออกไปทั้งสองด้าน มีคนอยู่บนหาดน้อยมาก อุ๊ก็เดินส่ายนมลงไปเล่นน้ำ เล่นอยู่สักพักก็มีคนขับเรือเจ็ทสกี มาถามว่าสนใจจะขับเจ็ทสกีใหม อุ๊ขึ้นมาถามผม ผมก็โอเค ผมกระซิบถามว่าอยากจะเย็ดกับเด็กเรือใช่ใหม อุ๊รู้ว่าผมชอบให้เธอไปเย้ดกับคนอื่น และมากระซิบบอกว่าสนใจเด็กคนนี้ ตัวดำดูแข็งแรง ท่าทางควยใหญ่ เพราะไม่ได้ใส่กางเกงใน ผมบอกอุ๊เอาน้ำไปสักขวดซิเผื่อกระหายน้ำ เด็กเรือพาอุ๊ไกลออกไปในทะเล แต่ยังอยู่ในสายตาผม และอุ๊มาเล่าให้ฟังภายหลัง ว่าเด็กเรือสอนให้เธอขับเจ็ทสกี และบอกให้อุ๊เลื่อนมานั่งที่คนขับ ขับออกไปสักพัก อุ๊ก็เอามือเด็กเรือมาจับนมเธอ แล้วก็รูดเสื้อออกให้แก้ผ้าล่อนจ้อนบนเจ็ทสกี เด็เรือชื่อ แก้ว ก้เอามือทั้งสองประคองนมอุ๊ บีบหัวนม แล้วก็บี้ตามสบาย บี้สักพักก็ยื่นหัวไปด้านหน้าแล้วเอาหัวนมอุ๊มาดูด อุ๊ก็หันกลับมาแล้วก็ให้ดูดอย่างเมามัน อุ๊เล่าว่าตอนนั้นมันเสียวมากเพราะไม่เคยเย็ดกับใครในที่โล่งแจ้งกลางทะเล ขนาดนี้ แต่เมื่อไม่มีเรืออื่นอยู่ด้วยเธอก็ปล่อยอารมณ์เต็มที่ คราวนี้อุ๊หันหน้าเข้าหาแก้ว ส่วนแก้วยืนขึ้นแล้วรูกกางเกงลงเอาควยยัดปากอุ๊ แล้วก็เริ่มเย็ดปากอุ๊ อุ๊บอกว่าแก้วควยใหญ่มากและแข็งมาก อุ๊อมควยแล้วก็ดูดเข้าออก ส่วนมือแก้วก้ล้วงเข้าไปในรูหี น้ำอุ๊ซึมออกหีจนแฉะมือไปหมด แล้วอุ๊ก็แก้ผ้าออก คราวนี้แก้วเห็นทั้งหีและนมอุ๊อย่างจัดเจน แก้วจับอุ๊นอนหงายให้หลังพิงแฮนด์เรือ แล้วก้เริ่มสอดควยเข้าไปในรูหี อุ๊บอกว่าตอนนั้นเธอเสียวมาก นานๆ เจอควยใหญ่เย็ดรูหี แก้วสอดเข้าไปก็ไม่ได้ซอยมากมาย ดึงเข้าออกรูหีช้าๆ จนอุ๊ทนไม่ไหวบอกว่าให้ช่วยซอยแรงๆ หน่อย แก้วถามว่า พี่แฟนพี่เย็ไม่มันหรือ อุ๊ก็บอกว่าผมควยเล็กกว่าแก้ว แล้วก็บอกว่าสู้ควยนี้ไม่ได้ แต่ก็บอกว่าผมเลียเก่ง ชอบให้ผมเลียเพราะทำให้ตัวเธอเบาดี อุ๊บอกว่าอยากให้ผมเลียแล้วโดนควยแก้วเย็ดอย่างนี้จะมันมาก แก้วได้ยินดังนั้นก็พอใจ แล้วก็เริ่มขับเรืออกช้าๆ ขณะที่ควยเต็มรูหีอุ๊นั่ง อุ๊รัดเอวแก้วจนเเน่น แล้วก็กดตัวแก้วเหมือนกับจะดันลูกกระโปกทั้งสองลูกเข้าไปด้วย แก้วเริ่มใช้ลูกเล่นด้วยการให่เรือกระแทกคลื่นเบาๆ ช่วงจังหวะลงแต่ละครั้งควยแก้วกระแทกเข้าไปเต็มๆ ก็ก็กดควยแล้วก็กระแทกด้วยต้นขาและดันเข้าไปในรูหีอย่างเต็มที่ อุ๊หรือสึกเหมือนกับว่ามีอะไรหนักๆมากดโหนกหีอย่างรุนแรง ส่วนควยก็แทบจะทะลุตูเลย ปากแก้วก็ดูดนมสองข้างสลับไปมา สักพักอุ๊ก็ร้องว่าไม่ไหวแล้วแก้ว เย็ดอีก ๆๆๆ เอาหนักๆ เลย ไม่เคยเจอควยใครมันอย่างนี้เลย สักพักทั้งคู่ก็น้ำแตกพร้อมกัน แต่ควยแก้วยังไม่ยอยอ่อน แก้วก็ค่อยๆ ถอนควยออกที่ละนิดๆ จนควยค่อยๆ ฝ่อไปและหลุดจากรูหีอุ๊ไปในที่สุด อุ๊ก็ใช้น้ำที่เตรียมไปล้างหีให้สะอาด แก้วก็พามาส่งที่ชายหาด มาถึงอุ๊ก็นอนแผ่หลาไปด้วยความสุข ผมก็ถามว่าเป็นไงบ้างอุ๊ อุ๊ก็บอกว่าหีแทบฉีก ไม่เคยเจอใครควยใหญ่อย่างนี้เลย มันมากส่งสัยจะเย็ดกับผมไม่ได้แน่ ถ้าควยผมเข้าไปเธอคงไม่รู้สึกแน่ว่ามีอะไรมากระแทกรูหี แล้วก็หลับไปด้วยความเพลีย ขากลับบนเรือใหญ่ อุ๊ก็นอนแก้ผ้าอาบแดดอ่อนบนเรือ แต่ต้องนอนแหกหีออกเพราะยังระบมอยู่ ผมก็ถามคนเรือว่าอยากเย็ดหีนั้นใหม คนเรือก้บอกว่าอยากซิ ผมก้เลยให้เขาไปถามอุ๊เอง อุ๊ก็บอกว่ายังไหวอยู่ แล้วอุ๊ก้หันหลังแล้วโก้งโค้งใหคนเรือเล่นท่าหมา เพราะจะไม่เจ็บโหนกนัก คนเรือก็กอดเอวอุ๊แล้วค่อยๆ เอาควยสอดเข้าไปในรูหี เย็ดกันสักพัก น้ำคนเรือก็แตก แต่คงด้วยความที่ไม่ค่อยได้เย็ดหีบ่อย คนเรือก็ถอนควยออกมา แล้วเพ้งมองรูหีอุ๊จากทางหลังอย่างพิจารณา แล้วก็เอานิ้วแหย่เล่นรูหีสักพัก แล้วก็เลียหีอุ๊จนสะอาดหมดจด เมื่อเลียเสร็จคนเรือก็จับอุ๊นอนหงายบนเตียงแหกหีออกแล้วก้สูดดมหีอุ๊เข้าไป เต็มปอดเหมือนกับเสพสิ่งเสพติด ทำอยู่สักพักใหญ่ๆ แล้วก็เอามืออุ๊จับควยเพื่อให้อุ๊ชักว่าวให้อีกที แต่ควยยังไม่ค่อยแข็งเท่าไร จนอุ๊ต้องเอาใส่ปากแล้วดูดให้จนน้ำแตกเป็นครั้งที่สอง / วันรุ่งขึ้นมีต่อชวนแก้วมาเย็ดอีก

==========

### ตอนที่ 6 ###

คืนนั้นเราไม่ได้ออกไปเที่ยวข้างนอกแต่นัดแก้วให้ มาหาที่ห้องพัก อุ๊ใส่ชุดนอนบางๆ ใส่กางเกงในตัวจิ๋วสายเดียวเพิ่งซื้อจากแหล่งกลางคืนที่พัทยา ไม่ได้ใส่ยกทรง อุ๊แต่งหน้าบางๆ ทาครีมตามตัวและฉีดน้หอมบางๆ มองดูเซ็กซี่ดีมาก เราสั่งอาหารกับแกล้มและเครื่องดื่มขึ้นมาบนห้อง ตอนบ๋อยมาส่งอาหาร ผมก็ให้อุ๊ไปเปิดประตูให้บ๋อยเข้ามาในห้อง ให้เวลาบ๋อยอยู่ในห้องนานพอสมควร แล้วอุ๊ก็เดินไปนั่งที่โซฟา อัดบุหรี่เข้าปอด แล้วปล่อยให้ควันบุหรี่ค่อยๆ ลอยออกมาจากปากเธอ ดูแล้วได้อารมณ์ดีมาก ตามด้วยเบียร์ แล้วก็ทำตาเยิ้มใส่บ๋อย ผมก็บอกกับบ๋อยตรงๆ ว่า อยากดูแฟนผมก็ตามสบายนะ ไม่ต้องกลัวเสียมรรยาท ผมพูดเสร็จ อุ๊ก็แยกขาออกแล้วก็เลิกกระโปรงขึ้นให้เห็นแนวสามเหลี่ยมของเธอ ซึ่งมองเห็นหมอยรำไร อุ๊เอาขาพาดกับที่เท้าแขนเก้าอี้แล้วก็อัดบุหรี่อีกเฮือกหนึ่งแล้วก็หงาย หน้าขึ้น แล้วก็อ้าปากปล่อยให้ควันค่อยๆ ออกมาจากปาก ส่วนมืออีกข้างก็ลูบนมเบาๆ มองมาที่บ๋อยแล้วเรียกบ๋อยเข้าไปใกล้กว่านี้ บ๋อยก็เข้าไปคราวนี้อุ๊แหกขาทั้งสองข้างออกเห็นร่องหีผ่านกางเกงในอย่าง ชัดเจน แล้วก็ปล่อยให้บ๋อยดูสักพัก ส่วนผมเห็นท่าอุ๊แล้วก็เสี้ยนตามไปด้วยก็เลยรีบมุดเข้าไปที่หว่างขา แล้วก็เริ่มเลียหีให้บ๋อยดู เลียสักพักจนอุ๊เริ่มเสียวร้องครวญคราง แล้วผมก็ถอนลิ้นออกมา คราวนี้ก็เอานิ้วมือเขี่ยรอบๆ แคมและเม็ดแตดให้บ๋อยดู จนเป็นเวลาพอสมควร เราก็ให้บ๋อยกลับออกไป จากนั้นเราก็เริ่มเย็ดกันก่อน ผมบอกว่าอุ๊ไม่ต้องออกก็ได้ขอให้ผมน้ำแตกคนเดียวซึ่งเธอก็โอเค ถึงแม้ว่าหีอุ๊จะหลวมมาก นมก็เหลว แต่ลีลาเธอดีมาก มีการร้องใส่อารมณ์ได้ดีและรู้จักพูดให้ผู้ชายรู้สึกว่าอุ๊มันไปด้วย และมันก็ทำให้ผมเสร็จเร็วไปด้วย เป็นการกระตุ้นทางคำพูดมากกว่าการเอาควยเข้าไปเย็ดในหีอุ๊ เย็ดเสร็จอุ๊ก็เอาควยเข้าปากแล้วก็ดูดน้ำจนเกลี้ยงลำควยเลย ประมาณ 4 ทุ่มแก้วก็มาตามนัด ผมให้อุ๊เดินแก้ผ้าไปเปิดประตูให้แก้ว แต่จังหวะที่เปิดพอดีมีคนเดินผ่านมาหน้าประตูก็เลยได้ดูของดีไปด้วย อุ๊เรียกแก้วเข้ามาข้างในแล้วก็ชวนดื่ม ขณะที่แก้วดื่มอุ๊ก็ถอดเสื้อแก้วออกแล้วเริ่มเลียหน้าอกแก้ว ตามมาที่หัวนมแก้ว แล้วก็ไล่ไปต้นคอ และซอกหู แก้วแทบไม่ได้ตั้งตัวเลย ท่าทางอุ๊เสี้ยนมากจากการที่ถูกผมเลีย อุ๊เริ่มถอดกางเกงแก้วแล้วงัดควยใส่ปากทันทีเริ่มอมอย่างทนุถนอม ดูดเข้าดูดออก แล้วก็เลียกระโปกจนแก้วตัวสั่นด้วยความเสียว อุ๊ไม่รอท่า ลากแก้วขึ้นเตียง แล้วนอนบนแก้วแล้วหันตูดไปทางหน้าแก้ว แล้วอุ๊ก็นั่งขึ้น เอาหีถูและบดไปที่หน้าแก้ว แก้วก็ได้แต่แลบลิ้นออกมาดักหีและเริ่มตอบโต้ด้วยการยัดลิ้นเข้าไปในรูหีอุ๊ แล้วอีก็โน้มตัวลงมาดูดควยแก้วอีกครั้งก่อนที่จะยัดควยเข้าไปในรูหีเธอ คราวนี้อีหันหน้ามาทางแก้วให้แก้วช่วยบีบหัวนมทั้งสองข้าง ส่วนอุ๊ก็ร่อนหีเล่นกับควยอย่างเมามัน อุ๊ลากหีจากโคนควยแล้วลากขึ้นมาจนถึงปลายควยแล้วก็ค่อยๆ กดหีเข้าไปอย่างช้าๆ ทำอย่างนี้ 6-7 ครั้งจนแก้วสั่นไปด้วยความเสียวและเริ่มทนการรุกเร้าไม่ไหว แก้วจับอุ๊โก้งโค้งแล้วยัดควยเข้าทางด้านหลังด้วยท่าหมา อุ๊ดูมีความสุขมากจากท่านี้เพราะเข้าไปลึกดี แก้วเล่นท่าหมาอยู่สักพักก็จับอุ๊นอนหงายแหกหีออก แล้วก็ยัดควยเข้าไปใหม่แล้วเริ่มเย็ดอย่างรุนแรง ต่อมาแก้วก็ยืนขึ้นแล้วอุ้มอุ๊เข้าเอว จับอุ๊โยกเข้าออกต่อหน้ากระจก ถึงตอนนี้ผมก็เข้าไปข้างหลังแล้วก็เลียตูดอุ๊ และพลาดไปเลียกระโปกแก้วโดยบังเอิญ แก้วเล่นท่าลิงอุ้มแตงสักพักแล้วก้นอนหงายลงให้อุ๊อยู่ข้างบน ผมก็ตามไปเลียแตกและรูตูดอุ๊อีกจนอุ๊เสี้ยนมาก คราวนี้ผมลองเอาควยผมเย็ดรูตูดอุ๊ค่อยๆดันเข้าไปทีละนิดๆ จนสุดโคนควย ผมก็แก้วก็ผลัดกันโขยก แก้วกระแทกเข้ารูหีผมก็ดึงควยออกจากรูตูด แล้วเราก็สลับกัน แก้วกระแทกหี ผมดึงออกรูตูด เราผลัดกันเย็ดหีและตูดอีกประมาณ 10 นาทีจนทั้งสามน้ำแตกพร้อมกัน แล้วก็หลับคาอก โดยทั้งหีและตูดของอุ๊ถูควยทั้งสองอัดอยู่ แล้วก็พลอยหลับไป

=========

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
ขอบคุณครับ

Offline dbxxx

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0