close buttonclose buttonclose button
แอบดูห้องน้ำหญิง

แอบดูห้องน้ำหญิง

เรื่องเสียว · 47753

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 17, 2010, 01:27:23 pm

สวัสดีครับผมมาอีกแล้ว ขอเล่าประสบการณ์การแอบดูหญิงฉี่ ในห้องน้ำนะครับ เรื่องราวของเรื่องที่แล้วเป็นประสบการณ์สมัยมัธยมแต่ตอนนี้ผมได้เข้ามาอยู่ มหาวิทยาลัยแล้ว ความที่ผมเป็นโรคจิตมันก็เกิดขึ้นมาอีกแล้วครับ...เข้าเรื่องกันเลยดีกว่านะ
ครับอย่างที่บอกผมเป็นคนชอบแอบดูผู้หญิงฉี่มากๆ ผมได้ก้าวเข้าไปในมหาลัยแห่งหนึ่งอย่างแรกที่ผมเริ่มสังเกตและสำรวจคือ ห้องน้ำหญิงที่มีทำเลดีดี คนไม่ค่อยพลุกพล่านมากนัก และที่สำคัญต้องเป็นโถแบบนั่งยองๆด้วย มันสำคัญต่อการแอบดูมากนะคับ แล้วหลังจากที่ผมสำรวจห้องน้ำทั้งมหาลัยแล้วผมก็ได้เจอกับห้องน้ำหญิงที่ เป็นที่ต้องตาต้องใจหลายที่มากคับ เริ่มจากที่แรกมันเป็นห้องน้ำที่อยู่ตึกเรียน lab computer ชั้นนั้นจะมีห้อง lab อยู่หลายห้องเป็นห้องกระจกทั้งหมด ส่วนตัวห้องน้ำนั้นอยู่ข้างนอก หลบอยู่ช่องเล็กๆ ที่มีทางเดินเข้าไปข้างๆ ลิฟท์ของตึก ถ้าคนที่จะเข้าห้องน้ำหญิงของตึกนี้จะต้องเดินผ่านห้องน้ำชายก่อนอ่ะคับ ซึ่งทำให้ผมรู้ว่าผู้หญิงที่ผมจะแอบดูน่าตารูปร่างเธอเป็นอย่างไร แล้วจากสำรวจเสร็จวันรุ่งขึ้นผมก็ได้มาเรียนที่ตึกนี้พอดี เป็นคาบเรียนตอนเช้ามาก แปดโมงเช้าเลย ผมจึงรีบมาเรียนแต่เช้าเลยกะว่าจะมาแอบดูตอนเช้านี่แหละ และแล้วผมก็มาถึงตึกที่ว่านี้แล้วผมก็รีบเดินดุ่มๆๆ เข้าไปในห้องน้ำชายทันที สำราจดูว่าไม่มีคนเข้ามา ผมก็ทำเป็นยืนส่องกระจกไปเรื่อยๆ สักพักผมก็เดินย่องไปดูที่ห้องน้ำหญิง ค่อยโผล่ไปดูข้างใน พอไม่มีคนผมจึงรีบเข้าไปสำรวจข้างในทันที ปรากฏว่าเจอโถส้วมแบบนั่งธรรมดาผมเริ่มเซ็ง แต่แล้วโชคก็เข้าข้างผมครับ เพราะว่าห้องน้ำหญิงตึกนี้มีโถส้วมแบบนั่งธรรมดาแค่ห้องเดียว ที่เหลือเป็นแบบนั่งยองๆ หมดเลย เมื่อผมเห็นว่าไม่มีใครผมก็รีบเดินมายืนรอในห้องน้ำชายทันที สักพักมีเสียงคนขึ้นลิฟท์มาชั้นที่ผมเรียนพอดี ผมได้ยินเสียงรองเท้าคนเดินกำลังเดินมาทางห้องน้ำคับ มันเป็นเสียงรอเท้าส้นสูงของผู้หญิงเดินมาคนเดียว ผมใจเต้นแรงมาก คิดว่าเอาล่ะจะได้ดูของดีอีกแล้ว ผู้หญิงคนนั้นรีบเดินผ่านห้องน้ำชายที่ผมยืนอยู่อย่างรวดเร็ว เธอคงปวดมากมั้ง แล้วเธอก็เดินเข้าห้องน้ำไป ผมทิ้งเวลาสักพักรอให้ได้ยินเสียงใส่กรอนประตูดัง สักพักเสียงกรอนดังขึ้น ผมรีบย่องแบบเร็วๆ ออกมาจากห้องน้ำชายทันทีมองซ้ายขวาไม่มีใคร ผมรีบขยับตัวเข้าไปในห้องน้ำหญิงทันที โอ่ว..พระเจ้าเธอเข้าห้องน้ำที่นั่งยองๆ ซะด้วย ผมค่อยๆ สไลด์ตัวนอนลงกับพื้นกระเบื้องทันที สิ่งแรกที่เห็น คือรองเท้าส้นสูงกำลังยืนอยู่บนโถส้มแล้วก็มีเสียงถกกระโปรง และตามมาด้วยเสียงดึงกางเกงในลงคับ ไม่กี่วินาทีผมก็ได้เห็นสิ่งที่ต้องการทันที ...ของเธอดกดำมากเลยคับ กลีบไม่บานมาก แต่โหนกนูนมากๆ คับ เสียงฉี่ของเธอดังมากคับ เธอเบ่งเต็มที่เลย ผมตอนนั้นเหมือนโดนสะกดจิตในนอนดูอยู่อย่างนั้น ...ของผมก็เริ่มแข็งปั๋งเลยคับ ผมเลยรูดซิบกางเกงออกแล้วรีบควัดของผมออกมารีบชักมากเพราะผมรู้ว่าเวลามี น้อย...ไม่นานผมก็แตกคับมันเป็นความรู้สึกที่สุดยอดมากเลยครับ พอผมเสร็จแล้วผมจึงรีบออกมาจากห้องน้ำหญิงทันที ผมอยากเห็นหน้าของเธอชัดๆ ผมเลยออกมายืนทำเป็นรอลิฟท์ สักพักเธอก็ออกมาครับ โอโห้..เธอสวยมากเลยครับ หน้าสวย หุ่นดี สุดยอดมากเลยครับผมคิดในใจไม่เสียดายที่แอบดูเธอฉี่ ...อิอิ (เอาไว้เล่าต่อวันหลังนะ มีตึกอื่นในมหาลัยอีกที่ยังไม่ได้เล่าคับ)
ปล. เพื่อนคนใดมีประสบการณ์หรือรูปภาพแนวนี้โพสให้ผมทีนะ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ