close buttonclose buttonclose button
เกือบได้เสียเมียคนอื่น

เกือบได้เสียเมียคนอื่น

เรื่องเสียว · 16248

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมชื่อกัน ทำงานที่บริษัทเอกชนเล็กๆแห่งหนึ่งในชลบุรี ที่ทำงานจะมีสาวคนหนึ่งที่แอบเอาฝันว่าได้เย็ดน้ำแตกอยู่หลายครั้ง เธอชื่อเดือน ผมอายุ 29 พี่เดือนแกก็ประมาณ 34 ได้ครับ เป็นคนขาว หน้าดีพอใช้ นมใหญ่ มีลูกแล้วคนหนึ่ง ผมมักจะไปติดต่องานกับพี่เดือนอยู่บ่อยๆ เพราะแกทำงานฝ่ายธุรการ ผมทำงานประสานงาน จะคุยกันบ่อยมากๆ และจะแอบมองนมพี่เดือนอยู่เสมอเพราะเธอชอบใส่เสื้อคอเว้าลึกๆมาทำงาน เวลาก้มหรือทำไรไม่ค่อยจะระวัง จะได้เห็นของดีจนต้องเข้าห้องน้ำตลอด จนมาถึงวันที่ความฝันผมเป็นจิงครับ วันนั้นมันเป็นหยุด วันอาทิตย์ ผมลืมมือถือที่ทำงานเลยต้องมาเอา พอดีตรงกับวันที่พี่เดือนแกต้องมาทำโอทีพอดี วันนั้นฝนตกหนักมาก ผมเห็นห้องธุรการเปิดไฟอยู เลยเปิดเข้าไปดู เห็นแกกำลังเอาผ้าขนหนูเล๊กๆ เช็ดผมอยู่ที่โต๊ะ ผมก็เลยถามแกว่า "วันพี่ชล(ผัวแก)ไม่มาส่งเหรอครับ" แกก็บอกว่า "พี่ชลแกไปคุมงานต่างจังหวัดหลายวัน พี่เลยต้องนั่งรถมอไซค์รับจ้างมา ดูสิ เปียกหมดเลย" ผมก็ถามอีก "วันนี้มีคนมาทำโอกี่คนเนี่ย" "มีพี่คนเดียวเนี่ยแหล่ะ แล้วเธอมาทำไมเนี่ยโอก็ไม่ได้" "ก็มาเอามือถือลืมไว้ครับ" ผมเดินเข้ามาที่โต๊ะแกแล้วก็แกล้งถามเรื่องงานถามโน่น ถามนี่ ตาก็แอบมองร่องนมไปด้วย เป้าตุงเลยบอกได้เลยว่าเงี่ยนมากตอนนั้น แกก็หันหลังกลับไปพิมพ์คอมที่โต๊ะด้านหลังได้สักพัก แกก็วานให้ดูคอมให้ครับ แกเปิดงานไม่ได้ (ผมมีความรู้ด้านคอมบ้างครับ) ผมก็เดินไปดูให้ในลักษณะค่อมแกจากด้านหลังมือหนึ่งห้จับตัวเคสที่วางอยู่บน โต๊ะ อีกมือจับเม้าท์ขยับไปมา ตอนนั้นยอมรับว่าผมมีอารมมากครับ เป้างี้ตุงมากๆ หน้ามืดนิดๆแล้ว ผมค่อยๆเอาเป้าที่ตุงๆแตะที่หลังพี่เดือนแบบว่าไม่ตั้งใจ แกสะดุ้งนิดหนึ่งแต่แกก้ไม่ว่าไร ผมก็ทำเป็นพูดไปเรื่อย มือก็ขยับเมาท์ไปมา สักพักเห็นแกไม่ว่าไรผมก็ขยับเข้าที่ละนิดจนชิดแนบแผ่นหลังแก แกตัวแข็งเลยครับ กลัวก็กลัวว่าแกจะโวยวาย ผมเลยถามแกว่า "พี่ชลไปทำงานกี่วันแล้วเนี่ย" "อาทิตย์ได้แล้วนะ" แกตอบแบบปกติ "อย่างนี้ก็เหงาเลยสิ ไม่ได้ทำงานการบ้าน" ผมหัวเราะเบาๆกลบเกลื่อน "บ้า.." แล้วแกก็เงียบไป ผมได้ทีก็ขยยับเอวชิดเข้าไปอีกแล้วขัยบขึ้นลงเบาๆ มือก็บีบที่ไหล่แกทั้งสองข้าง แล้วก็ค่อยเลื่อนลงเรื่อยๆๆ จนถึงนมแก สุดยอดครับนิ่มมือมาก ผมบีบเค้นอยู่สักพัก ก็งัดเอามังกรผมออกมา แกก็จับแบบคนรู้งาน ปากแกกำลังจะอมหัวมังกรผม โทรศัพท์แกเข้าพอดีครับ "พี่ชล!" แกตกใจเพราะแกจำเสียเรียกเข้าได้ว่าเป็นของผัวแก แกรีบคว้าเอาโทรศัพท์กับกระเป๋าได้ ก็รีบจากห้องทำงานกลับบ้านเลยครับ ผมงี้เสียดายกำลังเสียวเลยครับ พอมาอีกวันแกก็หลบหน้า ผ่านไปอาทิตย์ถึงจะคุยกันปกติครับ สักวันต้องได้แน่นอนครับ ต้องรอโอกาส ... ใครเคยได้เสียวที่ทำงานก็แบ่งปันกันบ้างนะครับ