close buttonclose buttonclose button
บันทึกลับ sex ก่อนจบ

บันทึกลับ sex ก่อนจบ

ninnin · 51545

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ninnin

• Full Member
    • เสียว: 6
    • View Profile
ปีสุดท้ายที่ผมจบมหาวิทยาลัย 5 ปีมาแล้วครับ เป็นช่วงทีเครียดมาก แฟนก้ไม่อยู่กลับ ตจว เพราะสอบเสร็จก่อน ผมอยู่หอพักรวม ค่ำๆต้องออกไปเข้าเน้ตสมัยก่อนมี เน็ตเข้าง่ายมาก คุยเร็วใช้ชื่ออะไรก้ได้ ผมเล่นห้องเรื่องอย่างว่าอย่างเดียว เรื่องนี้เล่าไปเพื่อนๆอาจไม่เชื่อ แต่เจ้าของร้านเน็ต ที่ผมเข้าไปเล่นรู้เห็นทุกคน
จนถึงกับมานั่งดุผมเล่นเลยว่า ทำไมได้ ญ เร็วมาก แถมได้ทุกวัน ตอนนั้น โทรศัพย์มือถือนาทีละ 5 บาท
นับปี เป็นเรื่องไม่น่าเชื่อ มีเพื่อนสนิทที่ผมเล่าให้ฟัง จนมันมานอนเล่นที่ห้องผมเพื่อรอดู และสาวห้องตรงข้ามที่ เห็นรองเท้า ญ แบบซ้ำคู่
ผมอ่านหนังสือตอนเช้า จนเย็น ค่ำๆจะนอนตื่น4ทุ่ม ออกไปเล่นแช็ตหาสาว ประมาณเที่ยงคืน หลังจากได้เบอรโทรนัดหมายแล้วก้ออกไปรับมาที่ห้อง คนแรกที่ได้เป็นสาวออฟฟิต คิดว่าเพื่อนแกล้งโทรมาอำ ผมเลยไปรับมาที่ห้องแบบงง งง แต่ก็ได้เย็ดแบบเปิดซิง เอากัน 2 รอบ จนตึ5 ค่อยไปส่งหอที่ซอยทองหล่อ คนต่อมาเป็นเด็กหอ ใกล้ๆ ขึ้นตึกไปรับและมาที่ห้องผมคนนี้ครบเครื่อง ดูดควยเก่ง เลียตูด ดูด ตีน เย็ดกันสนั่นห้องจนเจ้าของหอ ขึ้นมาดูว่ามีเรื่องอะไรกันหรือเปล่า
มันผ่านไปนานแล้ว เธอคงไม่ว่าไร เอามาเล่าแบ่งปันเพื่อนๆฟัง ผมจะชวนคุยเรื่องอย่างว่า แล้วโฟนกัน จนเขาน้ำแตก แล้วถึงชวนเย็ด แต่ผมมีรถส่วนตัว เลยไปรับได้ไวมาก รัศมีไม่เกิน 10 กิโลเมตร ผมจะไปรับ มีคนนึง พิมพ์คุยกันได้ 5 บรรทัด ผมออกไปรับเลย เธอเป็นผู้ช้วยผู้กำกับ หนังโฆษณา เป็นคนที่ผมได้เย้ดไวที่สุดเท่าที่มีมา ไม่ถึง5 นาที เย็ด เพราะเธออยู่ถัดไปอีกแค่ 2-3ซอย เธอบอกกำลังเงี้ยนเอากันสุดยอด แต่เธอรีบกลับ ไม่ค้างด้วย บอก งานเยอะ ไว้วันหลังจะโทรมาคุย ตอนนั้นผมกลับจากไปเกาะสมุย ดำน้ำมาตัวดำ แต่ที่ขา ขาว เพราะใส่กางเกงว้ายน้ำแบบครึ่งขา เธอ ขำๆเมื่อเห็นขาผมตอนแก้ผ้า และเราก้เย้ดกัน
ยังมีสาวอิสลาม คนนี้ต้องออกแรงถึงได้เย้ดครับขอสารภาพ และที่เจอแล้วติดใจเห็นจะเป้น เด็ก ม2 ไปรับที่ครองตัน มาที่ห้อง ครบเครื่องเหมื่อนกันสุดๆหีรัดติ้ว ต่างคนต่างชอบใจ เธอขอนอนที่ห้องผมอีก 2วัน และเราก้แทบจะเรียกได้ว่า ท่าเย็ดกันเป็นตามหนังที่เปืดดูกันเลย ตกวันละ 4รอบ มีอารมรืตอนไหนเป็นเย้ดกัน
จนผมต้องขอให้น้องเขากลับบ้านไป
และสาวอีกคน คนนี้แปลกหน่อยผมได้ตอนเช้า สาวแฟนเผลอ ผมลองชวยเย้ดดื้อๆ เธอ เอาด้วย แต่เธอเก่งมาก ผมเสียฟรอมกะเธอคนนี้เลย ดูดควยเก่งสุดยอด ผมแตกก่อนหมดแรง เธอบอกยังและขอโทรหาอีกคนได้ไหม ผมก็ โอเค มาจิงครับ วันนั้น เธอคนนี้เลยเป็นผู้ที่ชักนำผมเข้าสู่วงการ สวิงกิ้ง เพราะวันนั้น หนุ่มตัวใหญ่เย็ดเธอในท่าต่างๆนานา แต่ปากเธอก้ไมยอมคาย จากควยของผมจนน้ำแตกคาปาก  เธอบอก น้ำเงี้ยนผม อร่อยมาก น้ำหลังๆใส่ๆเธอดูดกินหมด และวันนั้น ผมกับ ช อีกคนก้ เริงสวาทกับน้องคนนั้นจน หน๋ำใจ ถึงแยกย้ายกันไป
ระยะนั้นผมเปลืองถุงยางมาก ใช้ทุกวัน มีสาวหมุนเวียนเปลี่ยนหน้ามาให้เย้ดเรื่อยๆ แม้ในหอพักเดียวกัน ก็ได้เย้ด
ผมลองให้เด็กแนะนำเด็กด้วยกันดู เพราะผมเบื่อพิมพ์ข้อความเดิมๆแล้ว ได้ผลดีครับ เป็นแนวทาง ที่ผมเรียกว่า เย็ดยกหอ
นักศึกษาที่มหาลัยที่ผมเรียนอยู่ จะมีเวลาว่างมาก วันนึงเรียนคาบเดียว ว่างทั้งวัน เลยทำให้ผมทำแบบนี้ได้ ผมลองเย้ดแบบนี้ดุทำได้ครับ มันสืมาก มันส์กว่าแบบโทรแช็ตอีก แต่มักจะมีปัญหา หอนึงอยู่กันหลายคน ห้องไม่ค่อยว่าง ผมต้องชวนมาที่ห้องผมตลอด เตียงที่ห้องใช่ไม่ได้แล้ว เอาสาวไหมมาก้ต้องเย็ดที่พื้น  กระเบื้องแผ่นใหญ่ เย็นตูดที่เดียว ผมเคยเย้ดเด็กหอ ห้องเดียวกัน ทุกคนมาแล้ว กลัวแทบตายว่าจะความแตก แน้นอนครับ ผมมีคนคอยช้วยเหลือ ไม่งั้นทำอย่างนี้ไม่ได้หรอก เป็นคุณแม่บ้านครับ มาที่ห้องผมบ่อยขยะเยอะผมเลยให่เงิน ซึ้งก็มีก้องผมคนเดียวที่ให้เงินแก แม่บ้านอายุ 30 คุยกันถูกคอ แกสังเกตเห็นว่ามีเสื้อผ้าผู้หญิงในห้องผมเตียงที่นอนยุ๊กหยุย ต้องเย้ดกันแน้ เลยแย้มจะช้วยให้ผมได้รู้จักสาว ที่หมายตา
เพื่อนๆครับมันไม่ได้อยากเลยแค่ใจกล้าหรือเปล่า ผมคิดในใจ พลาดก้หาใหม่ มีอีกเยอะ เลยได้มาเย้ดที่ห้องเรื่อยๆควยผมที่แรก เล้กครับแต่ตอนนี้มันยาว และใหญ่ มีเส้นเลือขึ้นปูด เวลาแข็งเต็มที่จะโง้งขึ้นสุดๆ สาวๆที่ได้อมบอกชอบมาก แปลกดีและยิ้งเข้ารุหี บอกแยงมดลูกทุกดอก
จะมีบ่างที่ห่างไปก้ตอนไปรับงาน ตจว ไปทีเป็นอาทิตย์ แต่กลับมาผมก็จะโทรหาสาวที่อยู่ใกล้ๆมานอนด้วย คนไหนปลอดภัยคนนั้นโดนเย็ดสดทั้งคืนควยลุนๆไม่ต้องใส่ถุงยาง เอากันแบบหืนสุดๆ ผมอารมณืรุนแรงตอนกลับจากทำงาน ชอบเย้ดท่าหมา ทำแรงๆ ขบกัดหัวนมสาวที่นอนด้วย บางที่ดูดเม็อแตกแรงๆ จนสาวน้ำตาร่วง มีเคยเอารุตูด นับครังได้ รวมแล้ว ประมาณ 6 ที ประสพกามเรื่องสวิงกิ้ง หรือ ช2ญ1 อะไรแนวๆนี้ มีครับ แต่ไว้เล่าวันหลัง
ผมเคยโทรตามแบบเรียงคิวโดยที่เธอทั้งหลายไม่รู้ตัว ตึกใกล้ๆมีสาวที่ผมเคยเย้ดแล้ว อยู่รวมกัน4คน ผมโทรหาที่ละคนบอกให้ลงมาและมาที่ห้องเย้ดกัน ผมทำอย่างนี้จนครบ 4คน มาแล้ว คนสุดท้ายมานอนที่ห้องผม เย็ดได้ที่เดียว หมดแรงเลยต้องนอนให้ดูดควยให้ก่อนจะนอนเอาควยแช้รูหีไว้แล้วหลับยันสายอีกวัน
พักหลังๆผมไม่กล้าทำอีก กลัวความแตกเพื่อนทะเลอะกันเปล่าๆ
มาถึงตอนนี้เพื่อนๆคงคิกว่าผมหล่อมาก  ไม่เลยครับ ผมใจกล้ามากกว่ามันเป็นอารมณ์ของคนที่กำลังจะเรียนจบ และทุ้มเทให้กับการอ่านหนังสือ สาวที่ผมพามาเย็ดถึงห้อง ทุกคนเห็นว่าที่โต๊ะผม จะมีหนังสือกางอยู่ตลอด เหมื่อนเพิ่งอ่านเสร็จ ครับ เพราะผมอ่านทุกวันทุกเช้า ผมว่าสาวๆสมัยนั้นอาจจะชอบของแปลกก้ได้ เลยทำให้เป็นปีทองของผมสุดๆ
น่าจะเรียกว่าลองมาทุกแบบ ทอม ดี้ นักศึกษา นักเรียน สาวออฟฟิต คนทำงานแปลกๆ ของอย่างนี้ ลองกันได้ เพื่อนๆ ตอนนั้น ผมจะบอกผมอายุ 27 ยังเรียนอยู่ ลองอะไรได้ ก้หามาลองกันครับ สาวคนสุด่ท้ายก่อนผมจะเรีบนจบ กลับเป็นสาวจากชลบุรี เรียน ปวส ผมไปเจอเธอก่อนที่เมืองชล ไม่ได้คุยเรื่องอย่างว่ากันเลย แต่น้องเขาไม่ค่อยคุยอะไร ผมเลยชวนเข้ารร ดิ้อๆ ก้เลยได้
คบกันเอากันแบบลองของ ชอบแบบไหน ในรถ ในบ้านเพื่อน สวนสาธารณะตอนกลางคืน ดูดควย เอาตูด อีกมากมาย ทั้งสวิงกิ้ง ใจถึงจิงๆ
จนผมเรียนจถึงได้ถอดลาย เล่าให้เพื่อนๆฟังอาจจะไม่หวือหว๋าถึงใจน่ะครับ เพราะเรื่องจิงมันไม่ได้ สยิวไปซะทุกเรื่อง
ไว้เล่าต่อในรอบต่อไป ภาค ทำงาน

Offline kunger

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #1 on: June 09, 2010, 02:22:44 pm
 (4;

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #2 on: June 16, 2010, 01:21:01 pm
Thanks

Offline lamom

• Newbie
  • *
Reply #3 on: June 17, 2010, 11:15:19 pm
Thanks Mak Mak

Offline kenta6558

• Sr. Member
Reply #4 on: June 18, 2010, 08:32:18 pm
thank  you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #5 on: June 20, 2010, 11:26:47 pm
 (39; (39; (39; (39; (39;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #6 on: October 13, 2010, 09:03:41 am
 (1; (5; (03;