close buttonclose buttonclose button
น้องเมียที่รัก

น้องเมียที่รัก

เรื่องเสียว · 56379

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 07, 2010, 09:35:39 am

เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อตอน ปี 44 หลังจากฟองสบู่แตกผมเองก้ได้รับผลกระทบต้องตกงานกลับไปอยู่บ้าน ตจว.นำเงินเลิกจ้างก้อนสุดท้ายไปทำฟาร์มเลี้ยงไก่ที่ ตจว. ผมจะกลับมาหาเมียเดือนละครั้ง นานๆมาทีก็อัดกับเมียเต็มที่พอผมไม่อยู่ เมียก็เลยชวนน้องเมียมาอยู่ด้วยซึ่งน้องเมียผมอายุ วัย 19 ปี ทำงานคนละที่กับเมียผม เข้าคนละกะ แต่ทำไงได้ต่ช่วงที่ผมกลับมาเยี่ยมเมียบางครั้งก็กะตรงกันแต่ด้วยความเงี่ยน ผมทนไม่ได้ผมจะเล่นเสียวกับเมียทั้งคืนเลยทั้งที่ห้องที่อยู่ก้เป็นห้องเช่า แคบๆ ก็คนมันเงี่ยนที่นอนผมกับเมียมีเพียงผ้าม่านบางๆกันระหว่างน้องเมีย แล้วเวลาเย้ดกันกับเมียผมดูดจนเมียครางไม่หยุดเลยพอถึงเวลากระแทกผมก็กระแทก เสียงดังสนั่น ให้หลับขนาดไหนก็ต้องตืนต้องได้ยิน เมียผมก็ปรามๆว่าเบาๆอายน้องผมบอกไม่อายจริงๆแล้วผมตื่นเต้นมากกว่าผมมา เยี่ยมเมียก็ ครั้งละ 3-5 วัน มีครั้งหนึ่งผมนั่งรถมาตอนกลางคืนมาถึงที่พักก็ 7 โมงพอดีไม่ทันเมียๆไปทำงานก่อนแล้วผมก็เข้าห้องไปอาบน้ำกะจะนอนแต่นึกขึ้น ได้ว่าน้องเมียเข้ากะ เดี๋ยวคงเลิกมา 8.30 ความเงี่ยนของผมที่อดอยากมาเป็นเดือนมันลืมความรับผิดชอบชั่วดีหมด ผมวางแผนจะแอบดูน้องเมีย(ยังไม่กล้าเย็ด) ผมจึงจัดห้องทุกอย่างเหมือนเดิม แล้วเอารูปถ่ายที่ผมเคยถ่ายกับเมียผมเป็นคนชอบถ่ายรูปโป้รูปหอยเมียรูปควยผม ไว้เยอะ (กล้องฟิล์ม)ไปล้างเก็บไว้เป็น 10 แผ่น เอามาวางไว้ใต้หมอนเมียผม บนเตียงแล้วก็เอามะเขือยาวลูกไม่ใหญ่มากซ่อนไว้ด้วย พอใกล้ได้เวลาผมล๊อกประตูเหล็กดัดพร้อมใส่กุญแจ(คนที่อยู่ห้องเช่ามีเหล็ก ดัดคงนึกออกนะสามารถใส่กุญแจล๊อกจากข้างในได้) แล้วก็ปิดประตู ลอ๊กลูกบิด ผมก็เข้าไปอยู่ในตู้เสื้อผ้าเป็นตู้ไม้ได้เวลาตรงเป๊น้องเมียเปิดประตูเข้า มาเธออารมดีมากเปิดโทรทัศร้องเพลงเบาๆ แล้วก็เปลี่ยนชุดจะไปอาบน้ำผมก็แง้มประตูพอมองเห็น ซัก 10 นาที น้องเมียก็ออกจากห้องน้ำมายืนหันหลังให้ผมเพราะตู้เสื้อผ้าของเธออยู่ตรง ข้างของผมเธอปลดผ้าขนหนูลงปล่อยไม่เหลืออะไรทำให้ผมเห็นสัดส่วนเธอหมด ทุกอย่างจากทางด้านหลังถึงเธอจะตัวเล็กกว่าเมียผม แต่นมสูสี เธอหยิบแป้งมาลูบไล้ทั่วตัวเธอจับบีบนมตัวเองเบาๆขณะทาแป้งแล้วก็ลูบที่เนิน หน้าขาผมเดาได้ว่ามันไม่เล็กเลยกับที่ผมเดาจากด้านหลัง ควยผมแข็งมาตอนไหนไม่รู้ๆแต่ว่ามันเจ็บมากเลย หลังจากนั้นน้องเมียผมเธอก็เดินไปนอนบนเตียงเพื่อนอนดูโทรทัศน์บนเตียงของผม ซึ่งผมจะอยู่ด้านข้างเธอห่างแค่ วาได้มั่งเป็นไปตามเป้าครับเธอไม่ใส่ชุดอะไรนอกจากห่มผ้าขนหนู คงคิดว่าไม่มีใคร ขอสบายๆมั่ง พอจะนอนเธอก็ดึงหมอนให้พอดีกับหัวก็ไปเจอมะเขือยาวที่ผมทำซ่อนแบบไม่มิดเธอ มองแล้วก็จับมาดู แบบงงๆ แล้วเธอคงสงสัยอีกก็เลยพลิกหมอนดูเจอภาพโป้ที่ผมวางไว้เธอถึงกับอึ้งเลยเอา มาดูทีละภาพมือไม้สั่นแล้วก็ดูรูปควยผมถึงมันจะไม่ใหญ่มากแต่ความยาวและการ โพสท่าของผมมันชัดเจนมาก เธอมองภาพควยผมซึงมี 3 ภาพ ดูหลายครั้งผมแทบคลั่งครับอยากจะออกไปตอนนี้มากแต่ยังอดใจรออีกด้วยธรรมชา ตหรืออะไรไม่อาจรู้น้องเมียผมเธอลูปหอยตัวเองใต้ผ้าขนหนูพร้อมมองภาพควยผมไป ด้วยเธอลูปแล้วก็เปลี่ยนภาพอีกวนไปมาหลายรอบและ 2 ภาพในนั้นมีภาพที่ควยผมเสียบคาหอยเมียอยู่ เธอดูนานมากจนหน้าแดงและเธอก้เปิดผ้าออกผมเห็นมือน้องเมียบีบเม็ดตัว เองอย่างแรง ไม่อยากเชื่อครับหอยเมียผมว่าใหญ่แล้ว น้องเมียกินขาดครับขนาดตัวเล็กกว่ากันเยอะนะ ขนขึ้นบางๆ แคมยังแดงอยู่เลยเพราะยังไม่เคยถูกใครเจาะมาก่อนผมดูน้องเมียคงเงี่ยนมากเธอ ควานหามะเขือยาวลูกนั้นเอามาถูหอยเธอแรงมากเกือบ 10 นาทีที่เธอเอาถูหอยจนน้ำเปียกเต็มลูกมะเขือแล้วผมก็เห็นเธอเร่งมือเร็วมาก แต่ลูกมะเขือยังแค่ถูไม่เข้าหอยเธอเลย ผมเองก็สาวว่าวจนน้ำแตกไปครั้งแล้วเลอะเสื้อผ้าในตู้เลยหละ น้องเมียผมเธอเกรงเด้งหอยขึ้นสูงพร้อมกับเรียกชื่อผมเต็มๆหลายครั้งผมเกือบ ตอบเธอแทบหุบปากไม่ทัน แล้วเธอก็ฟุ๊บวางมะเขือลงพร้อมหายใจด้วยความเหนื่อย เธอหลับตาเหมอืนจะหลับผมก็ขยับหาที่นั่งใหม่ตะคริวกินขาหมดแล้วยังดีมีเสียง โทรทัศกลบเสียงผมเคลื่อนไหวในตู้เสื้อผ้าผมกะจะรอให้เธอหลับแล้วค่อยย่องออก มาแต่ผิดคาดครับเธอจับมะเขือเอาเข้าปากอมเหมือนรูป หนึ่งของผมที่เมียอมเต็มๆ แล้วเธอก็เล่นเม็ดเธออีกครั้ง ผมก็เริ่มแข็งอีกครั้งคราวนี้เธอเอาลูกมะเขือยาวพยายามแหย่เข้าหอยตัวเองเธอ ดันเข้าไปได้นิดนึงเธอก็หยุดพร้อมถอนหายใจแล้วก็ขยับและดันใหม่อยู่หลาย ครั้งผมอยากเข้าไปช่วยดันมากตอนนั้นลุ้นก็ลุ้นเกือบ 10 นาทีที่น้องเมียพยายามด้วยน้ำหอยที่มากมายและก็มะเขือไม่ใหญ่มาก มันเลยเข้าหอยน้องเมียผมจนมิดคราวนี้เธอครางๆเบาๆ แล้วสิ่งที่ผมไม่อยากเชื่อหูตัวเอง น้องเมียเรียกชื่อผมครับ พี่.... เย็ดมันจังเลย น้อง... อยากเย็ดพี่มานานแล้วผมได้ยินชัดเจนเพราะมันห่างผมแค่วาเดียว อูียๆเสียวจังพี่ น้องอยากให้พี่มาเย็ดตั้งนานแล้วพี่อู๊ยๆ ตลอดเลยผมตัดสินใจไม่ถูกว่าจะเอาไงดีตอนแรกแค่อยากดูแต่ตอนนี้มันอยากเย็ด แล้วน้องเมียคงกลัวคนได้ยินเสียงครางเธอเปิดเสียงโทรทัศดังขึ้นอีก เพื่อกลบเสียง ผผมดูการชักมะเขือเข้าออกหอยน้องเมียจนเธอเกรงไปอีกรอบคราวนี้เธอหมดสภาพ ครับ หลับด้วยความอ่อนเพลียและออกกะมาด้วยซึ่งตอนนั้นมัน 11.00 แล้วเธอคงง่วงด้วยเธอคงหลับแต่ไม่น่าเชื่อครับมะเขือลูกงามของผมยังคาอยู่ใน หอยเธอครับเหมือนเธอไม่อยากให้มันออกจากหอยเธอ ผมจึงค่อยย่องออกจากตู้เสื้อผ้าด้วยสภาพตะคริวกินจนชาหมด มายืนดูตรงปลายตีนเธอดูหอยที่คาบมะเขืออยู่เต็มๆผมลามกได้ทันทีรีบเอากล้อง มาถ่ายรูปไว้อย่างแผ่วเบา เฮ้อดึกแล้วครับ พรุ่งนี้มาเล่าต่อนะครับ รูปที่หอยน้องเมียคาบมะเขือผมเอาลงในคอมไว้เรียบร้อยเดียวให้ดูว่ามีหลักฐาน แน่นอน ตอนนี้ 23.20 แล้วขอนอนก่อนนะครับพรุ่งนี้ทำงานเดียวต่อพรุ่งนี้ครับอย่าบนนะครับ