close buttonclose buttonclose button
เสียทั้งแฟนเสียทั้งเงิน

เสียทั้งแฟนเสียทั้งเงิน

เรื่องเสียว · 96196

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

### ตอนที่ 1 ###

ผมอยากจะเล่าเรื่องที่อาจจะเกิดขึ้นได้กับทุกคนที่ไม่ควรทำตามนะครับ
เรื่องมีอยู่ว่าผมมีแฟนชื่อเบล เธออายุ24 เป็นผู้หญิงที่น่ารักมากเธอจบมหาวิทยาลัยรัฐชื่อดังทางภาคเหนือ
เธอจบมาเกี่ยวกับด้านคอม เธอสูงราว 160 ผอมขาวมาก ฌธอทำงานที่บริษัทชื่อดังในเชียงใหม่
ส่วนผมชื่อนพ อายุ25 ทำงานออกแบบ เราคบกันมาได้5ปีแล้วแต่เรยังไม่ม่อะไรกันเรายังไม่แต่งงานกันแต่คิดว่าอีกไม่นานแต่
แล้วเหตุการณ์คะนองของผมก็ทำให้เรื่องที่ไม่เป็นเรื่องเกิดขึ้นเป็นเรื่องจนได้
คือมีอยุ่วันหนึ่งตอนพักกลางวันผมมีเพื่อนที่รักกันมาเที่ยวหาชื่อวัตร เป็นลูกคนรวยแต่ไม่เรียนหนังสือตาม
ภาษาลูกคนมีเงิน วัตรมาหาผมโดยพาใหญ่ กับ ป้อมมาด้วย จึงชวนผมไปกินข้าวที่ห้างใหญ่แห่งหนึ่ง
ซึ่ง กินไปมันก็บ่นไปว่าตั้งแต่ผมทำงานก็ไม่ได้ติดต่อกับพวกมันเลย แล้วก็คุยกันไปเรื่อยๆจนระหว่างที่กำลังจะกลับก็ได้เดินเที่ยวกันต่อ และต้นเหตูของเรื่องก็เกิดจนได้เมื่อขณะที่เดินเที่ยวอยู่มันก็เจอผุ้หญิงคน หนึ่งมัน
บอกว่าน่ารักมากมันเรียกให้ผมดู ซึ่งผมก็ดู แต่นั้นมันเป็นแฟนผมไอ้วัตรมันถามผมว่าผู้หญิงคนนั้นน่ารักไหม
ตรงกับสเป็กของมัน ผมก็รีบบอกมันว่านั้นแฟนผม แทนที่มันจะหยุดพูดมันกับพูดมากก่วาเดิม มันพูดเชิงว่า
ถ้าไม่ใช่แฟนของผมมันจะได้ฟันเธอแน่ ผมก็เฉยๆ แต่ยิ่งอยู่กับมันมันก็ยิ่งพูดมากขึ้นเรื่อยๆ นผมรำคาญ
เลยพูดกับมันออกไปว่า ถ้าอย่างนั้นมาพนันกันไหม ว่าถ้ามึงจีบติดกูจะให้เงินมึงเลย 10000บาท
มันทำเป็นยิ้ม แล้วบอกตกลงมันบอกว่าถ้าจีบไม่ติดมันจะให้ผม20000เลย แต่มันขอข้อแม้2ข้อคือ
1 อย่าบอกแฟนผมว่ามันเป็นเพื่อนผม
2 มันขอเวลา 2เดือน
ผม ก็ตอบตกลง แต่ถามว่า 2 เดือนนี่คืออย่างไรที่เรียกว่าจีบติด ไอ้วัตรมันบอกว่า ถ้ามันไม่ได้เมียผมให้ถือว่ามันจีบไม่ติด ผมเลยบอกว่าแค่แฟนผมยอมอมให้มันผมก็ยอมจ่ายแล้วผ(ผมมั่นใจแฟนผมมากว่าเธอ ต้องไม่ชอบไ
อ้วัตรเพราะเธอไม่ชอบคนไม่เรียนหนังสือ)แต่ผมขอ2ข้อสัญญาคือ
1.ถ้ามันนัดแฟนผมมันต้องโทรบอกผมก่อนผมจะไปดูด้วย
2.เบอร์โทรให้มันไปขอเอาเองแต่จะบอกชื่อแฟนผมกับที่ทำงานให้
ไอ้วัตรมันก็โอเค แต่มันขอเพิ่มอย่างว่าถ้ามันได้แฟนผมมันจะให้ไอ้ ใหญ่กับป้อมต่อแล้วก็หัวเราะ ผมตกลง
และผมก็รีบไปหาเบล ไม่รู้เป็นเพราะอะไรผมถึงมือไม้สั่นเมื่อเจอเธอ ความอยากที่มีอยู่มันยิ่งมีทวีคุณ
ผมถามเธอว่าเธอรักผมไหม เธอยิ้มๆ แล้วก็ถามผมว่าเป็นอะไร ผมจึงถามเธออีกที เธอจึงบอกว่ารักผม
ผมเลยหอมแก้มเธอ (ผมกับเธอมากสุดแค่จูบปากกัน)แล้วก็ไปส่งเธอที่บ้าน
แล้ว 1 อาทิตย์ต่อมา ผมกับเบลก็พูดคุยกันปกติ แต่ที่ไม่ปกติก็คือไอ้วัตรมันโทรมาหาผมมันบอกว่าได้เบอร์เบลมา3วันแล้วโทรพูดกันทุกว
ัน ผมก็อึ่งแต่ก็คิดว่ามันคงได้แค่โทร
แต่ พอ ผ่านไป 1เดือนกว่า มันกลับโทรมาบอกผมว่ามันชวนเบลไปดูหนังวันเสาร์เวลา บ่าย 3 โมงมันจะนั่งที่รหัส A30 - 29 ถ้าผมอยากไปดูก็ตามมาได้แต่อย่าให้เบลเห็นละ
พอตกดึกคืนนั้นผมดทรไปหาเบลชวนเธอไปกินข้าวเย็นวันเสาร์ เธอกับบอกผมว่าต้องไปต่างจังหวัดกับแม่เธอ
ผมก็คิดว่าเธอคงแค่เห่อกับคนที่มาจีบใหม่
พอ วันเสาร์ ประมาณ บ่าย2.45 ไอ้วัตรกับเบลก็จุงมือกันมาที่โรงหนัง ชั้นบนสุดและมุมสุดพากันเข้าไปแต่ผมไม่รุ้จะแอบเข้าไปดูอย่างไรที่จะไม่ให้ เธอเห็น ผมจึงคิดแผนออก เอาเงินให้ไอ้เด็กที่เก็บตั๋วหนัง 100บาท
ขอมันอยู่หลังม่านบอกว่าจะจับผิดเมียมันก็เลยยอม
ตลอดเวลาที่หนังฉายผมเห็นไอ้วัตรเอาจมูกไปดดนหน้าเธอตลอดแต่ผมไม่ยักเห็นเธอจะว่าอะไ
รมันพอหนังจบมันก็พาเบลออกไปไหนไม่ทราบพอ 6โมงมันโทรมาบอกผมว่ามีอะไรให้ดูให้ผมไปแอบที่สวนหลวงที่เดิที่เคยกินเหล้ากันให้คอย
แอบดูมันที่นั้นไอ้ใหญ่กับป้อมจะรออยู่ พอไปถึงไอ้ใหญ่กับป้อมพาผมไปที่หลังพ่มไม้และบอกว่าไอ้วัตรจะพาแฟนผมมานั่งสวีตที่นี
่พอ สัก1ทุ่มไอ้วัตรก็มากับเบลมาที่ม่านั่งซึ่งห่างจากที่ผมแอลดูประมาณ 2เมตรแต่เป็นช่วงหน้าหนาวจึงมือเร็วแต่2คนนั้นนั่งที่หลอดไฟพอจะเห็นได้
เบลพูดว่าสักพักจะกลับแล้วนะ ไอ้วัตรบอกว่าอยากอยู่กับเบลนี่
เบลบอกว่าวันอื่นก็มีอีกเยอะนี่ค่อยมาเที่ยวกันใหม่
ไอ้วัตรบอกว่าเวลามีเยอะแต่เวลาที่มันจะอยู่ที่เมืองไทยมันมีน้อย มีเวลาแค่ไม่กี่อาทิตย์ ((มันโม้ทั้งนั้น))
พอนั่งสักพักมันก็โอบเบลเธอบอกเดี๋ยวมีคนมาเห็น มันบอกไม่มีใครเค้าสนใรหรอก
ไอ้วัตรบอกขอจูบเธอ3ทีได้ไหมจะได้หายคิดถึง เธอไม่ตอบ แ
แต่ตัวผมนี่อึ้งเลยแต่คิดว่าธอคงไม่ยอมขนาดผมคบกับเธอตั้ง2ปีกว่าจะได้หอมแก้มเธอ
แต่สิ่งที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น
ไอ้วัตรบอกไม่ยอมก็จะกลับแล้วและคงไม่ได้พบกันอีก
เบลรีบบอก จูบแค่3ทีนะเบลเธอถามต่อว่าจูบอะไรต้อง 3ทีเธอไม่เข้าใจ
ผมเองก็ไม่เข้าใจ
สักพักไอ้วัตรก็หอมแก้มเธอ เบลเธอบอกเหลืออีแค่2ทีนะ
ไอ้วัตรบอกเธอห้ามผิดสัญญานะถ้าผิดมันจะโกรธ
เธอบอกไม่ผิดหรอก
และไอ้วัตรก็ประกบปากเธอจูบปากกันทันทีพอจูบกันสักพักมันก็ปล่อยเธอ
เธอหน้าแดงไอ้วัรบอกว่านี่แหละเรียกว่าจูบของจริง มันยังทวงสัญญาว่าเหลืออีก 1 ที เธอไม่ตอบ
มันบอกถ้าอายคนก็หันหน้าเข้าพุ่มไม้และกันเธอก็ค่อยๆหันตอนนี้หน้าเธอตรงกับหน้าผมเล
นยแต่เอไม่เห็นผม
เพราะที่ผมอยู่มันมืด ไอ้วัตรบอกจะเริ่มแล้วนะ มันลงไปนั่งคุกเข่า หน้าเบล เบลถามว่าจะทำอะไร
ไอ้วัตรบอกว่าก็จะจูบอีกทีไง เธอถามจุบอะไร มันยิ้มบอกว่าจุบอันนั้นไง เบลเธอบอกว่าบ้าไม่ยอมท่าเดียว
ไอ้วัตรบอกว่าเธอผิดสัญญานี่เธอไม่ตอบแล้วไอ้วัตรก็ถามว่าสร้อยที่คอนี่ใครซื้อให้เธ
อบอกว่าแฟนไอ้วัตรขอดูเธอจึงถอดให้มันดูไอ้วัตรเอาไปดูแล้วก็หย่อนสร้อยลงไปในกางเกง
ในมัน มันหัวเราะ
เบลถามว่าทำอะไรน่ะวัตร ไอ้วัตรบอกอยากได้ก้ล้วงเอาเอง ตัวผมเองนี่ลุ้นว่าเธอจะจับของมันไหม
เบลก็บอกว่าไม่เล่นแล้วนะวัตรขอเถอะ ไอ้วัตรไม่ยอมท่าเดียวมันบอกว่าถ้าไม่เอามันจะกลับไปพร้อมกับสร้อยนะเธอก็บอกเด๋ยวก่
อนวัตร เธอบอกเธอจะล้วงไปเอาเอง และเบลก๋ค่อยๆเอื้อมมือล้วงเข้าไปในกางเกงไอ้วัตรซึ่งตอนนี้ผมเห็นลูกชายมันตั้งโด่แ
ล้วเบลเธอก็ค่อยๆเอื้อมเข้าไปเธอคงล้วงเจออะไรแน่ดูเธอตกใจ
เบลเธอจะชักมือออกไอ้วัตรไม่ยอมมันจับมือเบลคาไว้อย่างนั้นไอ้วัตรทำหน้าอ้อนวอนเธอว
่าที่ทำไปเพราะรักเธอมากจริงๆ ขออย๋าโกระมันเลย มันถามเธอว่าเคยเห้นของผู้ชายไหม เบลเธอส่ายหัวแต่ไม่ตอบ
ไอ้วัตรบอกอยากเห็นของจริงไหม เธอส่ายหัว ไอ้วัตรค่อยๆรูดซิบกางเกงของมันออกและถลกกางเกงในของมันออกผมถึงกับตกใจเพราะของมันย
าวประมาณ7นิ้วเบลเธอมองตาค้างเลยเธอคงไม่เคยเห็น
ไอ้วัตรบอกให้เธอช่วยมันที เธอบอกช่วยอะไรมันจับมือเธอมาจับควยของมันเธอะดึงมือหนีแต่ไอ้วัตรไม่ยอม
มันบอกว่าถ้าช่วยมันเสร็จมันจะกลับเธอถามแน่นะ ไอ้วัตรบอกว่าแน่นอน
เธอถามว่าทำอย่างไรละไอ้วัตรบอกแค่รูดขึ้นรูดลงเท่านั้น แต่เธอต้องให้มันจับนมไม่งั้นมันไม่เสร็จ
เบลเธอไม่ยอม ไอ้วัตรบอกไม่ทำมันก็กลับไม่ได้เพราะมันมีอารมณ์มันขับรถไม่ไหว
เธอคิดสักพักเธอจึงตกลง เธอบอกจับแค่ภายนอกนะ ไอ้วัตรตกลง
เบลเธอก็เอามือเธอชักว่าให้มัน ปากไอ้วัตรก็จุบปากเธอและมือไอ้วัตรก็เอามือลูนมเธอเบาๆ ซึ่งผมนี่งงเลย
เพราะขนาดผมเป็นแฟนเธอยังไม่เคยทำอะไรได้มากกว่าจูบปากเธอเลยตอนนี้ควยผมนี่แข็งเลยภ
าพตอนนี้ที่
ผมเห็นก็คือมันปริ้นเสื้อของเบลขึ้นมามือมันขยำนมเบลอย่างมันส่วนมือเบลก็รูดควยไอ้ว
ัตรอย่างเร็วสักพัไอ้วัตรเอามือล้วงเข้าไนกางเกงเธอเธอตกใจมากแต่ช้าไปแล้วไอ้วัตรเอ
าน้วซอนเข้าไปข้างในเธอตอนนี้ดูเธอ
จะมีอารมณ์ไอ้วัตรแหย่สักพักเธอจากที่รูดให้มันอยู่ก็โผลกอดไอ้วัตรตอนนี้ไอ้วัตรใส่
กางเกงของมันก่อนและ
ลงไปนั่งคุกเข่าหน้าเธอมันคงรู้ว่าเธอมีอารมณ์มากแล้วมันถลกกางเกงผ้าเธอลงมานิดนึงแ
ละก็ถลกกางเกงใน
เธอออกซึ่งนี่ก็เป็นครั้งแรกของผมที่ได้เห็นหีของเธฮและไอ้วัตรก็เอาลิ้นเลียอย่างชำ
นาญหน้าเธอเหยเก
ครางไม่เป็นศัพย์พอเลียสักพักมันก็เอานิ้วกลางแหย่เข้าหีเธอมันจับขาเธออ้าออกและค่อ
ยๆแหย่ และก็แหย่เร็วเรื่อยๆมันเบี่ยงตัวหลบเหมือนจะโชว์ผมเธอครางจับใจความได้ว่า
โอยๆๆๆ วัตร เบล เสียว ซี้ด ๆๆๆๆๆๆ โอ้วๆๆๆๆๆๆๆๆ
พอสักพักเธอก็เสร็จ ไอ้วัตรจึงใส่เสื้อผ้าให้เธอ และทั้งคู่ก็จุบปากกันอีก เบลบอกว่ามีความสุขมาก
จึงชวนวัตรกลับ เธอบอกแฟนยังไม่เคยได้ทำถึงขนาดวัตรไอ้วัตรบอกอย่าพึ่งซิ เบลเสร็จเรายังไม่เสร็จเลย
เบลบอกให้ชักว่าให้เหรอ วัตรบอกไม่ใช่ เธอถามทำอะไรละ
วัตรบอกบอกแล้วจะช่วยไหมล่ะ เบลบอกถ้าไมเพศสัมพันธ์ก็ได้อยู่ วัตรบอกไม่มีหรอก เบลบอกงั้นตกลง
ไอ้วัตรก็แก้กางเกงของมันออกอีกครั้งมันบอกใหเธอใช้ปากทำให้หน่อย เบลไม่ยอม
ไอ้วัตรบอกผิดสัญญาเหรอ เธอเลยบอกว่าทำอย่างไรล่ะ มันก็บอกอมเหมือนไอติมนะ แต่อย่าให้ฟันโดน
เธอ ก็ก้มลงไปจับควยไอ้วัตรเข้าปาก ไอ้วัตร คราง โอ้ว ๆๆๆๆๆ สุดยอดเลยเบล โอวๆๆๆๆๆๆเบลทำให้มันสักพักมันก็กดหัวเบลเอาใว้ มันบอกทำต่อไปเร็วๆที่รักจะเสร็จแล้ว มันก็พุ่งเข้าปากเบลวซึ่งเบลก็คายมันออก
แล้ววัตรก็บอกว่ารักเบลที่สุดแล้วก็จูบกันอีกแล้ว2คนนั้นก็ออกไปจากสวนส่วนผมนี้ก็เส
ียใจมากและก็โดน
เยาะเย้ยจากไอ้ใหญ่กับป้อมว่าเสียเมียแน่เรื่องของผมยังไม่จบยังมีอีเยอะมากถ้าชอบก็
บอกกันนะครับถ้าไม่ชอบก็จะไม่โพสอีกครั้งหน้าจะเล่าต่อ

==========

### ตอนที่ 2 ###

ผมนายนพหรือThesexman ขอกลับมารายงานตัวอีกครั้งต้องขอขอบคุณทุกข้อความที่ส่งมาให้กำลังใจผม
ทำให้ผมมีกำลังใจจะเล่าเรื่องของผมต่อ ตอนแรกผมนึกว่าเพื่อนๆจะเบื่อแต่ผมอาจจะเล่าไม่สนุกเพราะผม
พึ่ง เล่าเป็นครั้งแรก และเรื่องที่เล่าเป็นเรื่องจริง ฉนั้นผมจึงอยากจะขอไห้ผู้ที่มีประสบการณืช่วยทิ้งอีเมลให้ผมด้วยเผื่อจะได้ ปรึกษากัน
ได้ ผมจะติดต่อกลับครับ
เรามาเข้าเรื่องต่อจากครั้งที่แล้วกันดีกว่าหลังจากวันนั้นที่วัตรพาแฟนผมกลับไปจากส
วนสาธารณะผมก็คิดว่าจะทำอย่างไรดี เพราะคิดว่าต่อให้มันยังไม่ได้แฟนผมแต่อีกไม่นานก็คงได้แน่ ผมจึงไปหาวัตร,ใหญ่,และป้อม
ว่าผมขอยอมแพ้ให้ไอ้วัตรได้เงินพนันไปเพราะว่าผมรักเบลมาก แต่คำตอบของมันคือไม่มันบอกว่า
แฟนมึงทั้งสวยทั้งฉลาดใครก็อยากได้ ข้อตกลงคือเงินกับตัวแฟนมึงไช่เหรอ และไอ้ใหญ่ก็บอกว่าไอ้นพมึง
ดูถูกไอ้วัตรว่าจะจีบไม่ติดไม่ใช่เหรอแล้วตอนนี้จะกลัวอะไร ไอ้วัตรบอกให้กราบเท้ากูก่อนซิกูจะยอมเลิก
กับแฟนมึง ถ้าไม่กราบกูจะทำให้แฟนมึงเป็นอีตัวของพวกกูเลย ผมเลยกลับโดยไม่ยอมกราบเท้ามันเพราะรุ้
ว่า ถึงกราบมันก็ต้องจีบแฟนผมอยู่ดี ผมเลยรีบโทรหาเบลออกมาทานข้าวกัน เบลก็ออกมาเจอผมที่ห้างผมเลยถามว่าเมื่อวานตอนเย็นๆ มืดๆไปไหน โทรไปก็ปิดมือถือ โทรเข้าบ้านก็ไม่อยู่ เธอบอกว่าก็ไปต่างจังหวัดไง
ทำ เป็นลืม แต่ตอนนี้ผมอยู่กับเธอมันทำให้ควยผมแข็งขึ้นอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน เพราะคิดถึงแต่ภาพของเธอเมื่อวานพอทานข้าวเสร็จผมจึงพาเธอไปขึ้นรถ ของผม และผมก็กอดจูบเธอ เธอไม่ว่าแต่พอผมจับนมเธอเธอ
กลับตบหน้าผมบอกว่าอย่าทำอย่างนี้กับเบลอีกนะ ผมเลยขอโทษ และแกล้งถามเธอว่า
ก่อน ที่เบลจะครบกับเรามาตั้งหลายปี เธอเคยมีอะไรกับผู้ชายอื่นรึเปล่า เธอบอกว่าผมเป็นแฟนคนแรกของเธอ และก็เป็นผู้ชายคนแรกและคนเดียวที่ได้จุบปากเธอ ( เธอยังกล้าโกหกผมอีก ผมอยากจะบอกเรื่องเมื่อคืนกับเธอนักว่าผมเห็นหมดแล้ว )และเธอก็บอกว่าอยากกลับบ้านแล้วผมเลยไปส่ง เธอยังบอกว่ารักผมคนเดียว
และวันเสาร์หลังจากนั้น อีกหนึ่งอาทิตย์ ไอ้ป้อมโทรมาหาผม ว่าไอ้วัตรให้โทรมาบอกว่าจะมีโชว์ให้ดูอีก
ผมนี้มือไม้สั่นเลย ใจก็เต้นนำตาก็จะไหลเพราะคิดไปต่างๆ นาๆ ว่ามันจะทำอะไรแฟนผม
มันบอกให้ไปที่สวนหลวงที่เดิม เวลาเดิมให้อยุ่คนเดียว ผมก็ไปรอที่พุ่มไม่พุ่เดิม และไอ้วัตรก็มากับเบล
อย่าง ที่ผมคิดแต่ที่แปลกใจคือไอ้ใหญ่กับไอ้ป้อมมีไหนเนี่ย พอสักแป็ปไอ้วัตรก็หอมแก้มแฟนผม แต่แฟนผมก็พูดไปว่าอย่าทำอย่างนี้อีกนะวัตรวันนั้นเราผิดเองที่เผลอใจ และเหตุการณ์ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้นเมื่อ
ขอโทษจริงๆครับผมมีธุระด่วนเดี๋ยวจะรีบกลับมาดพสไม่ได้เล่นตัวจริงๆครับ ขอบคุณที่ติดตาม

==========

### ตอนที่ 3 ###

ผมขอต่อเลยนะครับ
และเหตุการณ์ที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้นเมื่อมีผู้ชายที่ผมไม่รู้จัก 2คนเดินเข้ามาหาไอ้วัตรกับเบล
และก็เดินเข้ามาทำท่าทีจะลวนลาม เบล ไอ้วัตรมันเลยพูดว่า " อย่าแตะเบลนะจะทำอะไรก็ทำผมนี่
และไอ้ 2 คนนั้นก็รุมซัดไอ้วัตรอย่างรุนแรง จนไอ้ใหญ่กับไอป้อมวิ่งเข้ามาช่วยไอ้ 2 ตัวนั้นเลยหนีไป
ไอ้ วัตรเลยทำเป็นถามว่า คุณ 2 คนเป็นใครครับถึงได้มาช่วยผม ไอ้ใหญ่กับไอ้ป้อมบอกว่าเป็นคนที่มาเดินเล่บแถวนี้ เห็ยไอ้ 2 คนนั้นมาทำอะไรแถวนี้เลยสงสัย เลยตามมาดู และพวกมันก็ร่ำลากันและทำเป็นแลกเบอร์โทรกัน
ผมเลยรู้ว่านี่เป็นแผนของไอ้วัตร แต่ก็นับว่ามันลงทุนมากเพราะมันปากแตก ตาบวมจริงๆ
เบลเลยถามว่าวัตรเป็นไงบ้าง ไอ้วัตรบอกไม่เป็นไรถ้าเพื่อเบลทำได้ทุกอย่าง แม้แต่ชีวิตมัน
มันบอกต่อเจ็บแค่นี้ไกลหัวใจเบลบอกให้ไปหาหมอดีกว่า ไอ้วัตรไม่ยอมไป มันบอกจะไปก็ได้แต่มีข้อแม้
ว่าพรุ่งนี้เบลต้องไปเที่ยวที่หอมัน เบลถามว่าไปทำไม มันบอกจะไปรึเปล่าละ ถ้าไม่ไปก็ไม่เป็นไร
แต่ถ้าเห็นแก่ที่มันช่วยไว้ก็อยากให้ไป
เธออ่ำอึ่งสักพักบอกไปแต่ห้ามทำอะไรนะ ไอ้วัตรตกลง
ก่อนกลับมันขอจุบปากเธอๆก็ยอมมันแต่โดยดี
พอวันรุ่งขึ้นไอ้วัตรโทรมาหาผมว่ากำหนดยังเหลืออีก 3 สัปดาห์ แต่วันนี้เวลาบ่าย 2 ให้มาที่หอและไปแอบ
อยู่ ที่ระเบียงหลังห้องกับไอ้ 2 ตัวนั้น โดยทำทีให้ผมไปก่อน บ่าย2 และบ่าย 2 ขณะที่ผมเข้าไปรอปดระมาณ ครึ่งชั่วโมงทั้ง 2 คนก็เข้ามา เบลทักว่า วัตรตาบวมหมดเลย ปากก็เจ่อ ไอ้วัตรเลยบอกว่าแค่นี้มันจิบจ้อย
เพื่อเบลทำได้มากกว่านี้อีก แต่เบลนี่ซิทำเพื่อมันได้บ้างรึเปล่า เธอถามทำอะไรล่ะ
มันก็ถามว่าแล้วได้รึเปล่าล่ะ เธอไม่ตอบ มันเลยบอกทีมันยังยอมเจ็บเพื่อปกป้องเบลเลย
เธอ เลยบอกว่าได้แต่ว่าอย่าเป็นเรื่องลามกนะ มันบอกว่า ไม่ใช่เรื่องลามกแต่เป็นเรื่องความรักที่มีต่อเบลมากกว่า เบลเลยบอกโอเค มันบอกขอให้เบลทำตามมันทุกอย่างเบลจะทำได้ไหม เธอบอกไม่ได้หรอก
มันเลยพูดประชดว่าเบลคงไม่เคยทำอะไรเพื่อมันแน่ เบลเลยบอกว่างั้นก็ได้ แต่ห้ามมีเรื่องเพศสัมพันธ์
เข้ามาเกี่ยวข้องนะ มันเลดีใจมากเลยบอกว่าไม่ทำอยู่แล้ว รอไว้เราแต่งงานกันก่อนก็ได้
เบลเลยบอกว่าบ้าใครแต่งงานกับนายเรามีแฟนแล้วนะ มันบอกว่าแฟนไม่ใช่สามีซะหน่อย
เธออมยิ้ม เธอบอกจะให้ทำอะไรล่ะ มันบอกใจเย็นๆ แต่เบลต้องทำทุกเรื่องนะ ยกเว้นมี่เพศสัมพันธ์กัน
ถ้าเธอผิดสัญญามันจะโกรธเธอจริงๆด้วย เธอบอกว่าถ้าไม่ม่เพศสัมพัน์ก็ได้
ไอ้วัตรเลบอกขอข้อ1นะ ให้เบลอยู่กับมันจนถึงเช้าได้ไหม เบลบอกไม่ได้ เดี๋ยวแม่เป็นห่วงเอา
ไอ้วัตรเลยบอกข้อแรกก็ผิดสัญญาซะแล้ว เบลดูเธออึดดัดใจ เธอเลยบอกอยู่ถึง 1 ทุ่มได้ไหม
ไอ้วัตรบอกถ้ายอมเรื่องนี้เรื่องอื่นห้ามขัดใจนะ เธอพยักหน้า
มันเลยบอกว่าขอถามนะว่าเมื่อครั้งที่มันทำให้เธอโดยใช้ลิ้นกับใช้มือแหย่ให้เธอรู้สึ
กอย่างไร
เธอตอบว่ารู้สึกดี
ไอ้วัตรบอกว่า ห้ามตอบแบบนี้ ให้ตอบจริงๆ มันเลยถามใหม่ ว่า เธอเงี่ยนไหมวันนั้น
เธอไม่ตอบแต่พยักหน้า มันพูดต่อว่าวันนี้ทำให้เบลอีกนะ เบลบอกไม่ได้วัตรผิดสัญญานะ
ไอ้วัตรบอกว่าผิดสัญญาอะไร เราจะทำให้เบลแต่ภายนอก ขอให้เบลมีความสุขมันก็พอใจแล้ว
เบลบอกทำไมต้องทำให้เรามีความสุขล่ะ แล้ววัตรละมีความสุขเหรอที่ทำน่ะ
ไอ้วัตรบอกเพื่อเบลมันทำได้ทุกอย่าง แม้แต่เบลบอกให้มันไปตาย เบลบอกทำไมวัตรทำเพื่อเบลอย่างนี้ล่ะ
มันบอกว่าเบลเหมือนนางฟ้าที่ลงมาเดินดินอยู่ ชายคนไหนเห็นก็ต้องชอบ
ตอนนี้ดูเบลเธออายนิดหน่อย
ตอนนี้ไอ้วัตรบอกว่าเบลทำตามเราอย่างเดียวได้ไหม เธอพยักหน้า
มันบอกเบลว่าตอนนี้มีเราอยู่กันแค่เพียง 2คนไม่ต้องอายใครเรื่องทั้งหมดจะถูกปิดเป็นความลับ
ไม่ต้องอายใครเพราะเรื่องเพศเป๋นเรื่องธรรมชาติ เบลดูตอนนี้เธอผ่อนคลายขึ้นมาก
มันบอกตอนนี้เบลเป็นเหมือนคนที่ต้องฟังคำสั่งมันตลอด เข้าใจไหม เธอบอกเข้าใจ
มันบอกให้เบลปล่อยผมที่มัดออก เธอก็ค่อยๆปล่อยออกอย่างช้าๆ
มันบอกว่ามันจะให้เบลปลดกระดุมเสื้อเชิ้ตออกทีละเม็ด เธอก็ทำตามพอเธอปลดได้สัก 3 เม็ดมันก็บอกว่าพอได้แล้วเดี๋ยวมันทำให้
ตอนนี้ผมสงสัยว่าเบลเป็นอะไรถึงได้ยอมฟังคำสั่งมันง่ายอย่างนี้มันบอกเบลอีกว่ามันถา
มเบล ว่าเคยเห็นคนมีเพศสัมพันธ์กันไหม เธอบอกว่าเคยมันถามว่าที่ไหน เบลบอกว่าในหนังโปที่บ้านเพื่อน ตอนนั้นไปเป็นหมู่ เลยไม่ได้คิดอะไรมันบอกอยากดูไหม เธอบอกไม่อยากดู และมันถามว่าหัวนมเบลสีอะไร
เธอบอกวันนั้นที่สวนหลวงก็เห็นแล้วนี่ มันบอกว่าไม่เห็นมันมืด เธอเงียบ และพูดเบาๆว่า "สี แดง"
มันบอกว่าจริงรึเปล่า เธอบอกไม่รู้ คราวนี้มันเข้าไปประกบปากกับเบลในทันทีและมือของมันก็เริ่มแกะกระดุมเสื้อของเธอจนหม
อ และมันก็ค่อยๆปลดสายเสื้อในเธอออกแล้วค่อยๆเลิกเสื้อในเธอขึ้นและวไอ้วัตร
พูด ว่า"โอ้โหสีแดงจริงๆด้วยแล้วมันก็ค่อยๆเอาปากดูดนมเธออย่างเบาๆ ปากมันก็ดดดูดนมเธอไป มือมันก็ค่อยๆแกะซิบกางเกงเธอออกตอนนี้ดูเบลเริ่มมีอารมณ์ขึ้นเรื่อยๆ เพราะมือเธอเริ่มโอบไอ้วัตรแล้ว
แล้วไอ้วัตรก็ถอดกางเกงยีนต์เธอออกและมันก็ค่อยๆไซร้ลงมาเรื่อยๆจนถึงสะดือมันกำลังไ
ซร้ลงมาถึงที่นาผืนน้อยของเธอ เธอบอกพอเถอะวัตร ไอ้วัตรไม่ยอมหยุด ตอนนี้มันเลียอยู่นอกกางเกงในของธออยู่
เบลพูดว่าพอเถอะมันสกปรก ไอ้วัตรบอกไม่เห็นสกปรกเลยมันจึงถอดกางเกงในเธอด้วยปากของมัน
ตอน นี้เบลเธอเหลือแต่ตัวเปล่าๆแล้ว ตอนนี้ไอ้วัตรฉกลิ้นไอ้อย่างชำนาญทั้งเขี่ยเม็ดแตดทั้งห่อลิ้นแหย่เข้าไปเบล เธอคราง "โอยๆๆๆๆๆๆวัตร โอย วัตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆตอนนี้เธอกดหัวไอ้วัตรแนบกับหีเธอแน่นเลย
ตอนนี้ผมเห็นเธอบดสู้เลย ไอ้วัตรได้ใจถอดเสื้อผ้าของตัวเองจนหมด เบลเธอยังบอกห้ามเอาเธอนะ
ไอ้ วัตรบอกไม่เอาหรอกและตอนนี้มันบอกว่ามีวิธีที่ทำให้เบลเสียวอีกเบลบอกอะไร วัตรบอกเบลห้ามขัดขืนนะ จะให้เบลช่วยมันด้วยอ เบลบอกได้ซิ เบลบอกว่าเดี๋ยวเบลทำให้ก่อนก็ได้ ไอ้วัตรบอกว่าไม่เห็นต้องทำใหด้ก่อนให้หลังเลยทำพร้อมๆกันก็ได้ เบลเธอถามว่าทำอย่างไงล่ะตอนนี้ไอ้วัตรนอนหงาย แล้วจับหัวเบลไปในท่า 69 นั้นแหละ ตอนนี้เบลอมให้มันอยู่ แต่ไอ้วัตรกับห่อลิ้นแทงสลับกับนิ้วของมันหีของเบลไอ้วัตรมันแทงเข้าไปได้ แค่นิ้วกลา
งก็คับเต็มที่แล้วและไอ้วัตรกับเบลก็ขย่มกันในท่า69จนเบลจะเสร็จ เบล
บอกว่าวัตรฉี่ออกแล้ววัตรบอกไม่ใช่ฉี่ เป็นน้ำเงี่ยนเบ่งออกมาเยอะๆ ตอนนี้มันทั้งเหย่ทั้งเลียน้ำของเบล
จน เบลบอกไม่ไหวแล้ววัตรเบลเพลียมันบอกเบลว่ามันขอเอาควยกระแทกเบลทีนึงได้ไหม เธอบอกไม่ได้นะวัตรเธอผิดสัญญานี่ ไอ้วัตรเลยบอกว่า งั้นขอให้เบลช่วยให้เสร็จโดยใช้ปากได้ไหม เธอตกลง
แต่ไอ้วัตรบอกว่ามีข้อ แม้ว่าเบลต้องเอาผ้ามาผูกตา เบลบอกว่าบ้าจะปิดตาทำไม ไอ้วัตรบอกว่าเพื่อให้ได้อารมณ์ ว่า มีคนแปลกหน้ามาให้เบลอมจะได้เพิ่มความสุขให้เบลไง มันบอกในห้องก็มีแค่ 2 คนกลัวอะไร
เบลเธอเลยตกลง ตอนนี้ผมเดาแผนไม่ออกว่ามันจะมาไม้ไหน แล้วสักพักไอ้วัตรก็เอาผ้าที่คนปิดตาตอนนอนมาปิดตาเบล แล้วมันก็แกล้งพูดว่าเดี๋ยวเราไปเปิดระเบียงก่อนอากาศจะได้ถ่ายเท ไม่ต้องกลัว
ใครเห็นหรอก เพราะเราอญู่ชั้นบนสุดเบลเธอโดนปิดตาอยู่เธอพยักหน้า แล้วมันก็ตรงมาที่พวกผม
มากระซิบผมว่าไม่เกิน1 อาทิตย์นี้แฟนมึงเสร็จกูแน่ นี่แหละโทษฐานที่มึงดูถูกกู
แต่ ตอนนนี้กูมีอะไรให้มึงดู มันเรียกไอ้ป้อมที่รูปร่างคล้ายๆมัน มันบอกว่าเห็นไอ้ป้อมมองมานานแล้วไปให้อีเบลคนสวยอมควยให้ไปกูอนุญาติ แต่มึงห้ามครางนะโวย ไอ้ป้อมรีบแก้เสื้อผ้าวิ่งเข้าไปไปถึงก็รีบไปเลียหีเบลใหญ่เลย เบลบอกว่า"เป็นอะไรโอยทำไมคึกอย่างนี้ไหนว่าจะให้เบลทำให้ไงแล้วมันก็จับ เบลนอนหงาย
แล้วเอาควยกะเด่าที่ปากเบลเบลครางแล้วผลักออกเบาๆหน่อยซิวัตร เบลหายใจไม่ทันไอ้ป้อมไม่กะเด่าเปล่าแต่นิ้วมันแสอกแหย่หีเบลอีกจนตอนนี้ไอ้ ใหญ่เอาค
วยมาชักจนน้ำมันกระฉูดไปติดมุ่งลวด
แล้วตอนนี้ไอ้ป้อมก็เสร็จคาปากเบล เบลเธอคายออกว่าหมดเลย เธอบอกว่าไม่ชอบอย่าแตกในปากเธออีก
แล้ว ไอ้ป้อมก็รีบออกมาระเบียงตอนนี้ไอ้วัตรเข้าไปทำเป็นเปิดผ้าให้เธอ เบลบอกว่าวัตรเสร็จแล้วใช่ไหมเบลจะกลับแล้วนะ ไอ้วัตรบอกว่ายังไม่เสร้จดีเงี่ยนอีกแล้วเบลบอกว่าจะให้เบลช่วยอย่างไรล่ะ
มันบอกต้องเอาก้นเบลได้ไหมเเบลก็ไม่เสียบริสุทธ์ด้วยเธอบอกไม่เอาวิปริตหรือไง
ไอ้วัตรบอกใครเค้าก็ทำกัน เบลไม่ยอมท่าเดียว ไอ้วัตรบอกงั้นก็ทางด้านหน้านะเธอบอกไม่เอาผิดสัญญานะ
ไอ้วัตรบอกจะให้ทำอย่างไรละเบลถึงจะยอม เบลบอกจะใช้ปากทำให้ ไอ้วัตรไม่ยอมท่าเดียว
ไอ้วัตรเลยใช้ไม้ตายบอกว่าเบลต้องทำตามเราอย่างหนึ่งโดยไม่มีข้อแม้เบลรีบตกลงและพูด
ว่า
"เราทำให้วัตรได้หมดล่ะแต่อย๋าพึ่งมีเพศสัมพันธ์กับเรานะ ถ้ารักเราจริงต้องรอได้นะ" ไอ้วัตรยิ้ม
ไอ้ วัตรบอกขอโกนขนหม่อยเบลได้ไหม เบลบอกว่าบ้า ไอ้วัตรบอกว่าอย่าบอกนะว่าเบลไม่ยอมเบลเงียบสักพักแล้วพยักหน้า จากนั้นผมก็ไม่ได้เห็นต่อเพราะ2คนเข้าไปทำในห้องน้ำกันแต่ผมได้ยินเสียงเบล ครางด้วยแ
ต่ไม่รุ้ว่าทำอะไรกัน แล้วทั้งคู่ก็ออกมาจากห้องน้ำมันบอกว่าเดี๋ยวจะพาเบลกลับบ้านนะ เบลเธอบอกว่าก็อยากกลับนานแล้วแล้วทั้งคู่ก็พากันออกไปข้างนอกส่วนผมไม่ฟัง เสียงรีบก
ลับบ้านเบลตาม 2 คนนั้นไปเพราะอยากรู้ว่า 2 คนนั้นจะกลับบ้านจริงรึเปล่า
แล้วจะ เล่าต่อนะครับมีอีกยาว มากๆ เรื่องไม่ค่อยสนุกก้ทนหน่อยนะครับเพราะเป็นเรื่องจริงเลยไม่รุ้จะแต่งโกหก อย่างไร เห็นก็บอกว่าเห็นไม่เห็นก็บอกกไม่เห็น แล้วถ้าชอบก็ให้กำลังใจเยอะๆนะครับ
พอเห็นกำลังใจเพื่อน ๆ เยอะแวอยากเล่าต่อ อย่าลืมส่งเมลมาคุยกันนะครับอยากมีเพื่อนครับ

==========

### ตอนที่ 4 ###

สวัสดีครับ
ผมขอกลับมารายงานตัวใหม่อีกครั้งพอว่าก็รีบมาเล่าต่อให้จบๆไป
หลังจากที่วัตรกับเบลพากันลงมาผมก็รีบตามลงมาติดๆแต่ไม่เห็นรถบีเอ็มของไอ้วัตรแล้ว
ผมเลยไม่รู้จะทำอย่างไงก้เลยคิดว่าวันนี้อย่างไรก็ต้องไปเจอเบลให้ได้เพราะในใจผมอยา
กคิด
ว่าเบลจะยอมวิปริตให้มันโกนขนของเธอเหรอ แล้วผมก็แอบไปดักรอเธอตรงซอยทางเข้าบ้านเธอ
รอสักพักเวลาประมาณ 3 ทุ่ม ก็เห็นบีเอ็มสีแดงของไอ้วัตรมาส่งหน้าบ้านเธอและสักพักเธอก็เดินลงมาจากรถของไอ้วัตร
และไอ้วัตรก็ขับรถออกไปเธอกำลังจะเข้าบ้าน ผมก็เลยทำเป็นเข้าไปแสดงตัวหาเธอ
เธอตกใจมาก แล้วถามผมว่ามานานแล่วเหรอ ผมก็บอกว่ามาได้สักพัก เธอก็ถามว่าว่าทำไมดึกๆ
ผมบอกคิดถึงเลยมา เธอถามผมอีกหลายอย่าง ผมเลยตัดบทดื้อๆถามว่า เมื่อกี้ใครมาส่ง เธอบอกว่าเพื่อน
ชื่อพี่ชัยอยู่ที่ทำงานเดียวกันวันนี้มีงานด่วนเลยมารับไปทำเห็นไหมว่างานหนักเลยกลั
บมาซะดึก
เธอยังโกหกผมอีก ทั้งๆที่เมื่อกี้ผมก็เห็นหมดแล้ว ผมเลยบอกว่าเธอเปลี่ยนไปนะ เธอบอกเบลไม่เห็น
จะเปลี่ยนไปตรงไหนเลย ผมบอกไม่รู้ซิความรู้สึกผมมันบอกว่าเธอเปลี่ยน เธอบอกว่าผมคิดมากไปเอง
ผมเลยบอกว่าไปส่งผมกินข้าวที่ร้านได้ไหม เธอบออกว่าได้ ผมเลยพาเธอขึ้นรถไปขับไปสักพักผมก็จอดผม
บอกว่าผมรักเธอ เธอรักผมไหมอยากให้ตอบจริงๆ เธอบอกว่ารักซิ ผมเลยถามว่าอยากรู้จริงๆนะ
นอกจากผมแล้วมีใครได้จูบเธออีกไหม เธอบอกว่าบ้าจะมีได้ไงล่ะ ก็ผมเป็นแฟนเธอนี่เลยยอมให้จูบ
(( แต่ในใจผมยังคิดถึงภาพไอ้วัตรกับเธอไม่หยุด จนลูกของผมนี้ลุกโด่ เลย )) ผมเลยกอดจูบเธอ แล้วไซ้ร
ซอก คอเธอเธอครางเบาๆ แล้วผมก็เรื่อนมาเลียที่ติ่งหูของเธอ และมือผมก็ขย้ำหน้าอกเธอเธอพยายามขัดขืน ผมเลยบอกว่าเป็นอะไรล่ะ เธอบอกว่าไหนสัญญาว่าแต่งงานก่อนไงแล้วถึงจะทำอะไรเธอได้นี่
ผมนี่อึ่งเลย ก็เลยต้องปล่อยเธอ เธอเหมือนจะโกรธมาก ผมเลยขอโทษเธอ แล้วพาเธอไปส่งบ้าน
หลังจากวันนั้นผมโทรไปเธอไม่ค่อยจะพูดกับผมผมเลยสงสัยว่าทีไอ้วัตรทำไมเธอยอมแต่ผมแค
่บีบหน้าอกเธอแต่เธอกลับโกรธและแล้วผมเลยตัดสินใจไปหาไอ้วัตรขอร้องกับมันดีๆ (( เพราะผมรู้แล้วว่าเบลคงหลง
ไอ้วัตรมากเพราะทั้งหล่อทั้งรวย))พอเจอมันผมถามว่าเมื่อวานนี่เข้าไปทำอะไรเบลในห้อง
น้ำ มันหัวเราะ
มันถามผมว่าอยากรุ้จริงๆเหรอ ตอนนี้ใจผมสั่นไปหมดกลัวคำตอบ ทึจะบอกเป็นไปอย่างที่ผมคิด
มัน บอกว่ามันไม่ได้ทำอะไรเลย ( แต่ผมไม่ค่อยเชื่อ ) มันบอกว่าแค่จะโกนหมอยเธอแต่เธอไม่ยอมมันเลยขอข้อตกลงกับเบลอีกข้อ ระหว่าตกลงมันก็แหย่ทั้งรูหน้าและรูหลังเธอจนเธอครางออกมา
และผมถามว่า ข้อตกลงคืออะไร มันบอกว่าถึงเวลามันจะบอกผมเอง ผมเลยบอกว่า ผมขอยกเลิกข้อตกลงได้ไหม ผมรักเบลมากผมขอโทษที่ดูถูกมัน มันบอกว่าผมพูดเห็นแก่ตัวนี่หว่ามันก็รักเบลมากเหมือนกัน
มันบอกว่าผู้หญิงทั้งสวยทั้งฉลาด ใครก็อยากได้ ผมอ้อนวอนอย่างไรก็ไม่เป็นผม
มันบอกว่าผมทำได้อย่างเดียวตอนนี้ก็คือรอเวลาที่มันโทรไปเรียกอย่างเดียว มันบอกมันจะโทรไปบอกผม
แต่ผมจะไปหรือไม่ไปก็เรื่องของผม ผมก็เลยกลับไปพร้อมกับความโกรธและภาพที่มันบอกว่ามันแหย่
ทั้งรูหน้าและรูหลังเธอ
และวันที่ผมไม่อยากให้ถึงก็เกิดขึ้น ประมาณ คืนวันศุกร์มันโทรมาบอกว่าให้ผมไปเจอที่เธคชื่อดัง
มัน จะไปเวลา 4ทุ่ม ให้ผมไปรอก่อนมันจะไปกลับเบล และไอ้ใหญ่ไอ้ป้อม ผมเลยรีบออกไปตั้งแต่3ทุ่มไปถึงประมาณ3ทุ่มครึ่ง แต่ในใจผมผมคิดว่าเธอไม่เคยไปเที่ยวกินเหล้านี่เธอจะยอมมาเหรอ ผมนั่งชั้น2
สัก พัก ประมาณเวลา 4ทุ่มกว่าๆไอ้วัตรก็มาและก็เสือกเดินขึ้นมาชั้น2 ผมนี้สะดุ่งเลย เพราะลืมบอกกับมันว่าผมอยู่ที่ชั้น2 และทั้ง4ก็เต้นและกินเหล้ากันอย่างสนุกแต่ดูเบลเธออายๆ เลยไม่ค่อยเต้นแต่เห็เธอหยิบ
แก้วเหล้าขึ้นมาดื่ม ดดยมีไอ้วัตรประคองดื่มตลอด และผมก็เห็นเธอเต้มๆตาเธอลุกมาเต้นเธอใส่เกาะอก
และ กระโปรงจีบดดยมีเสื้อคลุมอยู่ พอดื่มสักพักผมก็เห็นเธอลุกมาเต้นหน่อยๆ โดยมีไอ้วัตรยืนชิดอยู่หลังเธอแทบจะบดกันเธอไม่ยักจะไล่มัน กับเต้นใหญ่ และสักพักเธอก็ถอดเสื้อคลุมออกเหลือแต่เกาะอก
ตอนนี้ผมเห็นคนที่อยู่รอบข้างมองเธอหมดคงจะอิจฉาไอ้วัตร (แต่จริงๆเธอเป็นแฟนผม)
สัก พักไอ้วัตรก็จับสะโพกเธอเต้นไปตามจังหวะ ตอนนี้ผมเห็นไอ้ป้อมกับไอ้ใหญ่มาชวนเธอคุยเธอหัวเราะคิกคักเลย เธอคงเมาจริงๆน่ะเพราะไม่งั้นเเธอคงไม่เต้นยั่วใครหรอก สักพัไอ้วัตรก็เรียกเก็บเงินและก็ออกไป โดยทิ้งไอ้ใหญ่กับป้อมอยุ่ที่โตะ และผมก็เดินไปหาไอ้ 2คนนั้นถามว่าจะไปไหนกันต่อมันบอกว่า
วันนี้มีหนังสด ให้ไปรอที่บ้านของไอ้ คม ผมเลยบอกว่าใครกับใคร และมันก็ก้ไม่ตอบ และมันก็พาผมไป
พอ ไปถึงก็เป็นบ้านไม้2ชั้นเก่าๆ ผมถามว่าเบลมากับไอ้วัตรใช่ไหม พวกมันยิ้มๆ ตอนแรกผมก็คิดว่ามีแค่ 3 คน แต่พอเจอไอ้คมมันมันถามว่าเพื่อนๆมาขอดูไอ้วัตรเปิดซิงสาวหน่อย (มันไม่รุ้ว่าเบลเป็นแฟนผม)
บ้านมันมี 2 ชั้น ก็จริงแต่โล่งจริงๆ แทบไม่มีเฟอร์นิเจอร์เลย มีเตียงนอนอยู่ชั้นล่างเตียงเดียว และสักแป็บ
ทุกคนก็รีบเอารถไปซ่อน และหารูไม่ตามข้างบ้านแอบดูกัน ตอนนี้ผมตกใจมากเห็นคนดูไม่รวมผมกับพวก
อีกประมาณเกือบ10คน ไอ้คมผมรู้จักกับมันแค่ผิวเผิน มันก็พูดกับผมดี และผมถามมันว่ามากันเยอะนี่ไม่
ใช่มารุมดทรมใช่ไหม มันบอกว่าบ้าใครจะกล้าเดี๋ยวก็ได้ติดคุกกันหรอก แค่มาดุเป็นบุญตาเท่านั้น
เพราะไอ้วัตรพามาลงที่นี่เป็น 10 กว่าคนแล้ว แต่ไม่สวยเหมือนคนนี้ มันบอกว่าคนนี้สวยอย่างกับนางฟ้า
แถมซิงอีก ผมพูดคุยกันสักแป็บ รถของไอ้วัตรก็มาจอด ตอนนี้ทุกคนประจำที่รูใครรุมันและวัตรก็พาเบล
เข้ามาในบ้าน แล้วก็เปอไฟ ไอ้พวกที่แอบดูวิจารณืกันใหญ่ว่าสวยมาก ผมนี้ควยลุกจนเป้ากางเกงจะขาด
ไอ้ วัตรก็บอกว่า วันนี้เบลบอกแม่แล้วใช่ไหมว่าจะนอนที่บ้านแพร ( ผมเลยเดาว่าข้อตกลง 1 ข้อของไอ้วัตรคือให้เธอค้างคืนกับมัน) เบลบอกเธอมึนหัวไอ้วัตรบอกว่าให้เธอนอนเฉยๆ จะเช็ดตัวให้ เธอก็บอกว่า
ไม่ใช่เด็กนะ และไอ้วัตรก็ไปเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดหน้าเธอ และมันก็ค่อยๆเช็ดคอเธอลงมา และมันก็ถลกเสื้อ
เกาะ อกเธอออก ผมนี่ตกใจครับเธอโนบรา และมันก็ดูดนมเธอเธอครางเบาๆ และไอ้วัตรก็รูดซิบกระโปรงเธอออก ตอนนี้เบลเหลือแต่กางเกงในตัวเดียว ไอ้วัตรก็เอานิ้วซอนเขี่ยอญู่ภายนอกอย่างชำนาญ ตอนนี้เธอครางเรื่อยๆ และมันก็ลงลิ้นให้เธอ จนเธอส่ายก้นรับไปมาเลย ตอนนี้เธอครางวัตรเบลรักวัตรนะ
ไอ้วัตรทั้งแหย่ทั้งเลียเธอคราง โอยๆๆๆๆๆๆ วัตร ๆๆๆๆ เบลเสียว ตอนนี้เธอทั้งครางทั้งกดหน้าไอ้วัตรติดกับหีของเธอเธอบดสู้อย่างแรง เธอคราง อูยๆๆๆๆจะเสร็จแล้วนะวัตร อูยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ และไอ้วัตรก็หยุดทำเฉย
ตอนนี้ไอ้วัตรถอดเสื้อผ้าตัวเองจนหมด แลวก็บอกว่าอย่าพึ่งเสร็จซิที่รักช่วยผัวก่อนตอนนี้มันจับเบลนอนหมอนและมันก็เอาควยม
ันให้เบลอมผมไม่เชื่อสายตาเลยว่าเธอจะทำเหมือนพวกที่ผ่านผู้ชายมามาก
เหลือ เกินเธอทั้งรูดทั้ดูดอย่างชำนาญ ไอ้วัตรคราง โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆเบลพอก่อนเบลก็หยุด และบอกขอเย็ดเบลดีกว่า เดี๋ยวจะเสร็จก่อน เบลบอกว่าไม่เอาเจ๊บน่ะครั้งก่อนเจ็บมากเลยล่ะ
ไอ้วัตรบอกตอนนั้นครั้ง แรกก็เจ็บอย่างนี้แหละ (( ผมตกใจว่าที่พูดหมายความาว่าไงเธอมีอะไรกับมันแล้วเหรอ )) และไอ้วัตรก็ก้มลงเลียหีเธอจนน้ำลายชุ่มหีเธอเลย มันค่อยๆ เอาควยแทงเข้าไป เอาเข้าไปแค่หัว
เธอบอกว่าไม่เอาแล้วเจ็บมันบอกทนนิดนึง โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆ วัตรไม่เอาแล้ว เบลเจ็บ โอยๆๆๆๆๆๆๆ
ไอ้ วัตรไม่พูดแต่ประกบปากจูบเธอเลย ควยมันก็ยังคาไว้อย่างนั้นและมันก็บอกว่าเบลอ้าขากว้างๆ ตอนนี้มันเอาหมอนมารองที่ก้นเธอ มันจับขาเธอพาดบ่า แล้วตัดสินใจแทงพรวดเดียวแต่ยังไม่มิดด้ามเพราะ
ขนาดของมันยาวมาก ตอนนี้ผมมเห็นพวกนั้นมันชักว่าวกันผมไม่กล้าแต่อยากสุดๆ ส่วบเบลเธอบอกไม่เอาแล้วเจ็บ ไอ้วัตรบอกทนนิดเดียว มันพูดต่อว่าเจ๊บน้อยกว่าครั้งก่อนตั้งเยอะถ้ารักมันเบลต้องทนได้
เบลบอก ว่าเบลจะทนเพราะเบลรักวัตร ผมนี้แทบร้องให้เลย เมื่อได้ยินเธอพูดอย่างนี้ ตอนนี้ไอ้วัตรก็เเข้ออกอย่างช้าๆ ค่อยๆซอยเธอช้าๆ มันถามว่าดีขึ้นไหมเบล เธอพยักหน้า มันบอกว่าสักพักจากเจ็บจะกลาย
เป็นเสียวแทน และมันก็ค่อยๆซอยเธอเร็วขึ้น เบลหีเบลดูดดีจริงๆ โอย ๆๆๆ วัตรเสียว โอ๊ยวัตรเบลก็เสียวทั้งเจ็บด้วย วัตรอย่าเอาเบลแรงนะ เอาเบลเบาๆ เบล รักวัตรมากนะ ตอนนี้ มันบอกว่าเบล
ขอวัตรเปลี่ยนท่าได้ไหม เบลบอกทำไม มันบอกว่าท่านี้เบลจะเสียวสุดๆ เธอพยักหน้า ตอนนี้ไอ้วัตรบอกว่า
เบลลองทำท่าคลาน ซิ เบลก็ทำโดยว่านอนสอนง่าย ตอนนี้ไอ้วัตรจับสะโพกเบลกดลงนิดนึง แล้วก็ค่อยๆ
จับ ควยมันเข้าไปอย่างช้า เข้าไปครึ้งเดียวเบลเธอก็ส่ายบอกไม่เอาแล้วท่านี้ไอ้วัตรบอกอยู่ดีๆซิเบล เบลบอกก็เบลเจ๊บนี่ ไอ้วัตรไม่ฟังเสียงมันคงเงี่ยนเต็มที่แล้วมันจับสะโพกเบลแน่นแล้วกระแทกกัง ตับๆๆๆๆๆๆ

เบลเธอร้องลั่นเลย ไอ้วัตรบอกทนหน่อยเดี๋ยวหายแล้วที่รัก ตอนนี้ไอ้วัตรแทงทั้งเร็วทั้งแรงจนตอนนี้เบลจากที่ร้องกลายเปลี่ยนเป็นเสียง ครางเธอบ
อกวัตรเบลเสียวแต่เจ็บอยู่หน่อย ๆ และไอ้วัตรก็บอกว่าเบล
ขอเวลานิดนึง เบลบอกทำไมล่ะ มันขอเปลี่ยนท่า เบลบอกท่าอะไรอีกกล่ะ ตอนนี้ไอ้วัตรนอนหงาย
มันบอกให้เบลค่อมมา ท่านี้เบลจะไม่เจ็บ เบลก็ทำตามอย่างง่าย เบลก็ค่อยๆค่อมลงมาที่ควยไอ้วัตร
อย่าง ช้าๆ และสักพักก็เข้าเกือบหมอเบลโอ๊ย ๆๆๆๆๆๆ ทำไมเสียวอย่างนี้วัตร วัตรบอกนี่ยังไม่เสียวนะมีเสียวกว่านี้อีก เบลบอกทำอย่างไรล่ะ ไอ้วัตรบอกเบลลงมาให้สุดก่อน และเบลก็ค่อยๆ นั่งลงมาจนสุด
ไอ้วัตรบอกมิดด้ามแล้วนะเสียวเหมือนจะชนมดลูกเบลเลย เบลบอกทำไงต่อล่ะ
ไอ้ วัตรบอกไห้เบลบดตัวเข้าหามันมันก็จะช่วยบดเบลด้วย เบลทำไปสักพักเดียวจริงๆเธอบอกว่าวัตรเบลจะเสนฃร็จแล้ว วัตรบอกว่าเสียวควยจริงๆ มันก็จะเสร็จแล้วและก็บดอีกสัก1 นาทีไอ้วัตรก็แตกในหีเบล
เบลก็บอกว่าธอก็เสร็จเหมือนกัน แต่จะท้องรึเปล่า ไอ้วัตรเลยให้เธอกินยาหลังร่วมเพศจะป้องกันการท้อง
แล้วเธอก็กินไอ้วัตรบอกมันไม่เคยเอาใครแล้วเสร็จเร็วอย่างเบลเลย เพราะของเบลซิงและคับแน่นจริงๆ
เบลบอกจะรับผิดชอบอย่างไรกับเบลล่ะ มันบอกว่ามันจะคบกับเบลเป็นแฟน มันถามว่า แฟนเบลล่ะ
เบลบ อกว่าจะไปเลิกให้เด็ดขาดเลย เพราะเบลคิดว่าเบลเจอคนที่รักเบลและเบลรักที่สุดแล้วมันหัวเราะชอบใจ และไอ้ใหญ่ไอ้ป้อมก็เดินมาเก็บเงินที่ผมหมื่นหนึ่งตามสัญญาผมก็บอกว่าไม่ม่ป ัญหาผู้ช
ายกล้า
พูดก็กล้ารับ และไอ้วัตรบอกว่าครั้งหน้าจะเอาเบลทุกท่าเลย เพราะเบลคงไม่เจ็บเหมือนครั้งนี้แล้วเบลหัวเราะ ส่วนผมขอตัวกลับแล้วเดินไปที่จอดรถคนเดียวจากความเสียวเปลี่ยนเป็นน้ำตา จากความรัก
ที่มีให้เบลตอนนี้กลายเป็นความรู้สึกรังเกียจ นี่หรือผู้หญิงที่วางตัวดีมีความรุ้ พอเจอคนหล่อกว่ารวยกว่า
ก็เปลี่ยนใจง่ายๆ แต่ผมไม่เชื่อคำพูดไอ้วัตรหรอกว่ามันจะรักเบลคนเดียว เพราะเดี๋ยวมันก็ต้องเบื่อ
แต่ตอนนี้ผมต้องตัดใจจากเบลให้ได้ และวันรุ่งขึ้นเบลก็โทรมาเลิกกับผมอ้างสารพัดแต่ผมเข้าใจเลยยอม
รับ การเลิกแต่โดยดี ดูเธอจะแปลกใจมาก เรื่องของผมยังไม่จบยังมีอีก แต่ไม่รุ้จะเล่าดีไหมเพราะเป็นเรื่องที่ไอ้วัตรมันทำระยำตำบอนอะไรกับเธอ บ้างถ้าไม่เ
บื่อก็ให้กำลังใจกันมาได่นะครับถ้าเบื่อก็บอกได้นะครัลบ
อยากมีเพื่อนมากๆครับต้องขอบคูณเว็บนี้ที่ให้ผมระบายความในใจออกมา
เรื่องของผมอาจจะไม่สนุกเพราะไม่มีการรุมกันแบบซาดิสต้องขออภัยด้วย และถ้ามีโอกาสจะมาเล่าต่อ

==========

### ตอนที่ 5 ###

สวัสดีครับ
ผม The sexman ยังจำผมได้หรือเปล่าขอโทษทีที่หายไปนานกว่าจะทำธุระเสร็จก็รีบกับมาเล่าต่อให้จบๆ
ต้องขอขอบพระคุณกับทุกข้อความที่ส่งมาทำให้ผมมีกำลังใจที่จะเล่าต่อ ไปครับ
เรื่องก็มีอยู่ว่าหลังจากวันนั้นผมก็ทำใจแล้วว่าเราจะตัดขาดจากกัน แต่วันหนึ่งผมก็เจอกับเบลอีกและเราก็
ทักทายกันปกติที่แต่ที่ไม่ปกติ ก็คือความสัมพันธุ์ของเราซึ่งตอนนี้เราเป็นแค่คนรู้จักกันผมถามธอว่าตอนนี้
เธอคบกับใครอยู่เธอบอกว่าเปล่าแค่อยากใช้ชีวิตอิสระ เลยแยกกันเธอบอกว่าไม่มีใครจริงๆ ว฿งผมก็ไม่ถาม
เธอต่อ เราก็แยกย้ายกันกลับ ทั้งๆที่รู้ว่าเธอมีใคร แต่ไม่อยากพูด อยากให้มันจบๆลงไป
และ วันหนึ่งที่ผมน่าจะทำใจได้แล้วก็มีโทรศัพท์มา ซึ่งเป็นโทรศัพท์ของไอ้วตรแต่ผมคิดว่าก็ไม่มีอะไรเพราะมันได้ทุกอย่างจากผม ไปแล้ว ผมก็รับโทรศัพท์ มันโทรมาเชิงบอกว่า อย่าบอกเรื่องนี้ว่าผมเป็นเพื่อนกับมัน
เพราะมันไม่อยากเบลรุ้ว่าไอ้วัตรกับผมรู้จักกัน อยากให้เป็นความลับตลอดไปถ้าผมทำได้ก็จะมีรางวัลที่ผมจะ
ไม่มีวันลืมแน่ ผมบอกว่าอะไร มันไม่ตอบ และวันหนึ่งไอ้วัตรก็โทรมาหาผม
มันถามผมว่าลืมเบลได้รึยังผมก็บอกว่าได้นานแล้ว มันถามว่าจริงๆน่ะ ผมบอกว่าจริง มันบอกไม่เชื่อ
ถ้าลืมได้ต้องมาเจอมัน ผมบอกว่าเจอเพื่ออะไร มันบอกว่าจะมาไหมล่ะ ผมก้ตอบตกลงไป
มันบอกว่าถ้ามาให้มาพรุ่งนี้ เวลาหนึ่งทุมตรงที่บ้านของไอ้คมที่เดิม ให้ไปเจอไอ้คมและมันจะเล่า
ให้ผมฟังเองว่าจะทำอะไร พอวันรุ่งขึ้นผมไปหาไอ้คมเวลาทุมนึง ไอ้คมรอผมอยู่ และก็ชวนคุย กันไปสักพัก
ก็ บอกว่าไอ้วัตรจะมีโชว์เหมือนทุกอาทิตย์ (ผมคิดว่ามันมาโชว์บ่อยขนาดนั้นเลยเหรอ) ผมเลยถามคมว่าไอ้วัตรพาสาวมาลงนี้กี่คนแล้ว ไอ้คมบอกนับไม่ถ้วน แต่ได้แค่ดูทุกครั้งแต่ครั้งนี้มี เซอร์ไพร ต้องติดตามดู
เอาเอง พอสัก 2ทุ่มไอ้วัตรก็มากับเบล (ลืมบอกคนมาดูเยอะเหมือนเคย) เธอมาในเสื้อยืดสีขาว กางเกง
ยีนซึงผมดูแล้วเธอดูจะสวยกว่าเดิมซะอีกเพราะเธอดูมีน้ำมีนวลขึ้น ดุขาวเปล่งเลย และพอเข้ามาถึงในบ้าน
ทั้ง2ก้นั่งกันที่เตียงบ้านไอ้คม (อย่างที่บอกบ้านไอ้คมมีแต่เตียง และทีวีที่หน้าบ้าน) และไอ้วัตรก็บอกเธอว่า
เบลรักวัตรไหม เบลบอกว่ารักที่สุดในโลกเลย ไอ้วัตรบอกแล้วแฟนเก่าเบลล่ะ ไม่รักเหรอ เบลบอกว่า
เค้าก็เป็นคนดีแต่สู้วัตรไม่ได้สักอย่าง วัตรจบถึงเมืองนอก มีฐานะกิจการมั่นคง หน้าตาก็ดี ใครไม่เอาก็บ้าแล้ว
(ที่ จริงไอ้วัตรโกหกทั้งนั้น เรียนก็ไม่จบพ่อแม่ก็ค้าขายธรรมดา เพราะตั่งแต่เสียเบลก็คอยไปสืบความเป็นอยุ่ของเธอกับไอ้วัตร) เบลเธอบอกว่าวัตรถ้าไปต่อโทอย่าลืมเอาเบลไปด้วยนะ เบลอยากไปออสเตรเลีย
วัตรบอกว่า ไม่มีปัญหา ได้เสมอ สำหรับเบล แต่เบลต้องตามใจมันทุกอย่าง เบลบอกว่านี้ยังไม่ตามใจทุกอย่างอีกเหรอ มันบอกว่ายังมันถามเบลว่าถ้ามันให้เบลเอากับคนอื่นเบลจะทำได้ไหม เบลบอกไม่ได้หรอกวัตรคิด
อย่างนี้จริงเหรอไอ้วัตรบอกทันทีว่าพูดเล่นผมรักเบลจะตาย ใครนจะไปยอม เบลก็กอดมันและก็จูบปากกัน
เบล เธอทำตัวเร้าร้อนมากทั้งกอดจูบไอ้วัตร และถอดกางเกงให้ไอ้วัตร และเธอก็ก้มลงดูดของไอ้วัตรอย่างเอาเป็นเอาตายจนไอ้วัตรครางไม่เป็นศัพท์ อูยๆๆๆๆๆๆเบลทำไมทำเก่งอย่างนี้ เบลบอกเบลทำให้วัตรคนเดียวและเธอก็ดูดต่อจนไอ้วัตรบอกว่าเบลพอก่อนเถอะ เดี๋ยวมันจะเส
ร็จก่อน มันบอกว่า มันขอตัวแป็ปเดี๋ยว
ไปที่รถก่อน เบลบอกไปทำอะไร มันบอกเดี๋ยวก๋รุ้ และมันก็ออกมาข้างนอก และมาที่ผมมันบอกว่ามันจะ
ปิดตาเบลและให้ผมเอาแทนเป็นการขอบคุณ แต่ ผมตอบปฏิเสธไปทันใดว่าไม่ต้องการเธออีกแล้ว
มันเลยบอกว่าแน่ใจนะ ผมบอกแน่ใจ มันเลยให้ไอ้ป้อมทีมันเคยให้เบลอมตอนแรกเข้ามาทีหลังเมื่อมันให้
สัญญาณเพราะว่ารูปร่างของไอ้วัตรและไอ้ป้อม มันพอๆกันขนาดก็เท่าๆกัน และไอ้วัตรก็เข้ามา หาเบล
บอกให้เบลถอดเสื้อผ้าให้หมดเธอกับยิ้มและถอดเสื้อผ้าจนหมด และมันบอกให้เบล ผูกตาไว้ 2ชั้นจะได้
มองไม่เห็น เธอบอกไม่เอาไอ้วัตรบอกว่าทีตอนนั้นที่หอเบลยังทำเลย เบลบอกทำไปเพื่ออะไร ไอ้วัตร
บอกว่าทำเพื่อเปลี่ยนบรรยากาศเพื่อให้เบลรู้สึกว่ามีคนอื่นมาเอาเบลจะเวฃสียวอีกเป็น
ร้อยๆเท่าเลย
เบลเลยตกลง เบลบอกทำไมต้องมัด 2 ชั้นเลยล่ะ ไอ้วัตรบอกเบลจะได้ไม่เห็นอะไรจรืงๆ เบลเธอทำตามโดย
ดี ไอ้วัตรบอกว่านับแต่นี้เบลจะไม่ได้ยินเสียงของมันให้เหมือนเบลถูกข่มขืน จริงๆ โดยที่เบลไม่รู้ได้ว่าใครเป็นคนทำเบล เบลเธอโดนปิดตาและนอนลงที่เตียงแต่ดดยดี และไอ้วัตรก็ให้สัญณาณไอ้ป้อมเข้ามา ไอ้ป้อมเข้าไปอย่างเบาๆ และไอ้วัตรก็อยู่ไกล้ๆแถวนั้นแหละขนาดผมว่าทำใจได้แล้วย้งอดตื่นเต้นไม่ได้ เลย เพราะไอ้วัตร
มันเป็นคนช่างคิดจริงๆ และไอ้ป้อมก็ลอกคราบของตัวเองเรียบร้อยเดินเข้าไปหาเบลที่เตียง มันประกบปากจุบเบลในทันที เบลเธอก็ตอบรับเป็นอย่างดี เธอคงคิดว่าเป็นไอ้วัตรจริงๆ (ผมสงสัยว่าเธอไม่รุ้จริงๆเหรอ)
หรือว่าเธอ อยากมากจนไม่รุ้ และไอ้ป้อมก็ค่อยๆดูด หัวนมเธอเบาๆ เธอครางมือเธอกำผ้าปูที่นอน แน่นเลยเธอคงเสียวมากเพราะเธอมองไม่เห็น และไอ้ป้อมก็ไซ้รลงมาถึงที่นาของเธอมันใช้ลิ้นอย่างกับงูเลย ทั้งฉกทั้ง
ดูดทั้งเม่ม จนเบลแอ่นรับเลย เบลเธอครางเหมือนคนบ้าเลย วัตรทำไมวันนี้วัตรเก่งอย่างนี้ เบลรักวัตร
วัตร ต้องทำให้เบลคนเดียวนะ โอ๊ยวัตรเบลจะเสร็จแล้วโอยๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆ อูยๆๆๆๆๆๆไอ้ป้อมก็หยุด และก็จับมังกรของมันให้เบลเธอดูดอมอย่างเร้าร้อน เธอทั้งอมทั้งดูดอย่างเร็วและแรงผมยังไม่คิดว่าเธอจะเก่งและกล้าขนาดนี้ และสักพักผมเห็นว่าไอ้ป้อมกัดฟันกรอดเลยแต่ มันไม่กล้าร้อง เพราะกลัวเบลจับได้ว่าไม่ใช่
ไอ้วัตร และมันก็ชักเอาควยของมันออกมา และจับเบลนอนมันพยายามแทงเบลแต่ไม่เข้ามันเลยเอาน้ำลายแตะที่หีเบลนิดหน่อย และก็เอาหมอนมารองก้อนเธอ และมันก็ค่อยๆกดลงที่หีเบลช้าๆ และสักพักมันก็กดซะมิดด้ามซึ่งดูเหมือนเบลจะไม่เจ็บเพราะเธอครางเสียมากกว่า ไอ้ป้อมซอยไม่ยั้ง เบลเธอคราง อูยๆๆๆๆๆๆ
วัตรเบลเสียวเหลือเกิน โอยเร็วๆๆวัตรเร้ว โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆ และไอ้ป้อมก็จับเธอคลาน และซอยกระหน่ำอย่างแรง
จนเสียงที่เบลครางแทบไม่ได้ยินเพราะเสียงที่มันซอยเบลมันดังกว่าหลายเท่านัก และมันก็จับเบลนอน
เบล เธอนอนหงาย และไอ้ป้อมก็เอาควยไปวางที่หน้าอกเบล เบลถามว่าจะทำอะไรมันไม่ตอบ และไอ้ป้อมก็จับนมเบลเธอมาหนีบกันและมันก็ถูไปมา จนสักพักน้ำมันพุ่งเต็มหคางและหน้าเบล และมันก็ลุกออกไปเบาๆ
ไอ้วัตรก็เข้ามาเปิดตาเธอเธอบอกไอ้วัตรว่าวันนี้มีความสุขที่สุดเลยซึ่งไอ้วัตรก็น้ำ
ออกจริงเพราะมันคงยืนชักว่าวอยู่เบลเธอก็เอาผ้ามาเช็ดให้ไอ้วัตร

http://www.ziddu.com/download/9948050/Hugepic.zip.html

Offline oho_u

• Hero Member
    • เสียว: 0

Offline 9Ken

• Super Master Hero

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
เอาอีกๆ

?

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email

thanks....

Offline fishman

• Newbie
  • *
    • Email

ลิ้งดาวโหลดง่ายๆ
DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyV5

DOWNLOAD ==> http://DownloadPorn.com/Sjygf

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjykY

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjyne

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjyri

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyvA

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyyZ

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjz0h

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyV5

DOWNLOAD ==> http://DownloadPorn.com/Sjygf

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjykY

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjyne

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjyri

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyvA

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyyZ

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjz0h

DOWNLOAD ==> http://adf.ly/Sjygf

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/483656

(4; (4; (4;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
ขอบคุณครับ

Offline hellboy55