close buttonclose buttonclose button
เมียมีสองผัว

เมียมีสองผัว

เรื่องเสียว · 19699

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: May 03, 2010, 01:49:56 pm

เรื่องที่ผมจะเล่านี้เป็น เรื่องจริงที่เกิดกับชีวิตผม เป็นจุดหักเหให้ผมมาสนใจเรื่องราวเกี่ยวกับการสวิงกิ้ง ซึ่งผมก็ยังคงสับสนในความรู้สึกเล็กๆ ในใจตลอดมา เรื่องก็คือ ผมชื่อเอก แต่งงานได้สองปีกว่าแล้ว ผมกับแฟนชื่อแพร อายุเท่ากันคือ 27 ผมกับแฟนทำงานคนละที่กัน เธอดูแลผมดี ทำหน้าที่เมียที่ดีไม่ขาดตกบกพร่อง สมบูรณ์แบบดังเช่นชีวิตคู่ทั่วไป แต่ที่แตกต่างก็ตรงที่ ตอนนี้เธอไม่ได้ทำหน้าที่เมียให้ผมเพียงคนเดียว ด้วยความที่เธอเป็นคนสวย เวลาเธอไปทำงานก็มักมีคนมาสนใจ คอยตามจีบและดูแลเธอ ซึ่งเธอก็บอกผมตลอดไม่เคยปิดบัง และแล้ววันหนึ่งเมื่อตอนประมาณต้นปี ฟ้าก็ผ่าลงมากลางใจผม กลางดึกคืนวันที่เธอไปดูงานต่างจังหวัดกับที่ทำงาน เธอโทรมาหาผม ร้องไห้แล้วบอกกับผมว่า เธอโดนเพื่อนที่ทำงานที่ตามจีบเธอปล้ำ ผมโกรธมากแต่ก็สงสารและมีความรู้สึกหึงเธอมาก แต่ก็ปลอบเธอว่าไม่เป็นไร ผมรักเธอเสมอ คืนนี้ดูแลตัวเองให้ดี แล้วรีบกลับมากรุงเทพ แล้วเราค่อยแก้ปัญหากัน พอเธอกลับมา ผมก็กอดเธอ มองหน้าเธอ เธอสบตาผมร้องไห้ เธอบอกผมว่าไม่ให้ถามเธอเรื่องนั้นอีกได้มั้ย และถ้าผมรักเธอก็ให้ยอมรับการตัดสินใจของเธอ ผมก็รับปากโดยไม่ได้คิดอะไร สิ่งที่เธอตัดสินใจนั้นเป็นอะไรที่ช๊อคความรู้สึกผมมาก เธอบอกผมว่า “เสียใจที่ยอมให้เรื่องทั้งหมดเกิดขึ้น แต่เธอมีอะไรกับนพไปแล้วก็เท่ากับว่าเป็นเมียของนพเช่นเดียวกับที่เป็นเมีย ของผม เธอถูกพ่อ-แม่สอนให้ซื่อสัตย์ต่อคนที่ได้ชื่อว่าเป็นผัวและต้องคอยดูแล เธอจึงขอผมทำหน้าที่เมียที่ดีให้นพด้วย โดยจะยังรักและทำหน้าที่เมียที่ดีของผมพร้อมๆกันไป เธอบอกว่า นพรู้ดีว่าเธอมีผมอยู่ และก็จะไม่มาก้าวก่ายชีวิตครอบครัวของเรา เพียงแต่อยากให้เธอแบ่งเวลาไปดูแลนพก็เท่านั้น” พูดจบเธอก็กอดผม และก็ใช้ปากทำหน้าที่เมีย ออรัลให้ผมจนผมเสร็จ ผมขอร่วมกับเธอหลังจากเธอใช้ปากในวันนั้น เธอปฏิเสธบอกว่ายังไม่พร้อม ยังเจ็บอยู่ ขอติดเอาไว้ก่อน และหลังจากวันนั้นเธอก็สลับคืนทำหน้าที่เมียให้กับผมและนพ โดยบางครั้งเธอก็ไปอยู่กับนพสองคืนติดกันหรือไม่ก็อยู่กับผมสองคืนติดกันก็ มี แต่ก็ไม่เคยเกินนั้น โดยผมยังไม่เคยได้ตกลงหรือปฏิเสธ เหมือนอยู่ในสภาวะจำยอม แต่ก็ทำอะไรไม่ได้เพราะผมรักเธอมาก ผมถามเธอว่าไม่กลัวติดโรคบ้างเหรอที่เป็นแบบนี้ เธอก็บอกว่าจะติดได้ไง เธอไม่ได้ไปสำส่อนที่ไหน ผมมีแต่เธอ นพก็มีแต่เธอ จะกลัวทำไม ผมก็ถามเธอต่อว่าแล้วถ้าท้องขึ้นมาล่ะ เธอบอกว่า เธอกินยาคุมอยู่ยังไม่ปล่อยให้ท้องหรอก ถ้าจะมีลูกจริงๆก็คงจะปล่อยให้มีกับผมเพราะเราแต่งงานกันแล้ว เธอมีคำตอบสำหรับการทำหน้าที่หนึ่งเมียสองผัวตลอด แต่พอผมถามล้วงลึกเรื่องราวบนเตียงของเธอกับนพเธอมักจะบ่ายเบี่ยงเสมอ บอกผมว่าเพียงว่า “ผมต้องไม่ก้าวก่ายอีกฝ่ายหนึ่งซิ เรื่องแบบนี้ใครเขาเอามาพูดกัน” แต่จะไม่ให้ผมถามได้ไงละครับ ก็หลังจากที่นพเข้ามาทำหน้าที่ผัวให้เธออีกคน ส่วนนั้นของเธอหลวมลงมาก ผมร่วมกับเธอมีลมสวนออกมาตลอด พอถามถึงขนาดของนพว่าใหญ่กว่าผมมากมัย ทำถึงใจละซิ คงคับน่าดูเลย เธอก็ฟังแบบเหม่อลอย ลืมตัวมาจับท่อนแขนผม แต่พอได้สติก็ทุบอกผม บอกว่าผมทะลึ่ง ยิ่งพอผมบอกว่าอยากเห็นตอนเธอนอนกับนพได้มั้ย เธอก็หาว่าผมโรคจิต พาลงอนไม่พูดกับผมไปเลย จนมาถึงตอนนี้ เวลาผ่านมานานเข้าประกอบกับผมหันเหมาสนใจเรื่องสวิงกิ้ง ผมจึงอยากปรึกษาหรือฟังความเห็นจากคนอื่นว่า คิดอย่างไรกับเรื่องของผม ทำไมเธอไม่พูดถึงเรื่องบนเตียงระหว่างเธอกับนพเลย คิดว่าที่เธอเหมอลอยตอนผมถามขนาดของนพแล้วมาจับท่อนแขนผมนั้น แสดงว่าเธอประมาณขนาดของนพอยู่หรือเปล่า ถ้าขนาดใหญ่เท่านั้นจริงๆ ผู้หญิงตัวเล็กๆอย่างแฟนผม ที่สูงแค่ 155 หนัก 46 รับไหวเข้าไปได้อย่างไรโดยไม่ฉีก และสุดท้าย ถ้านานๆไป ผมเกิดอยากเห็นเธอร่วมรักกับนพจนทนไม่ได้แล้ว ผมควรกล่อมเธออย่างไรดี

Offline lek nakai

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: May 03, 2010, 07:31:10 pm
ขอบคุณมากๆครับ (7;

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #2 on: May 04, 2010, 03:02:38 pm
จับสวิงกิ้งเลยท่าน

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: May 05, 2010, 12:07:58 am
 (7; (7; (7; (7; (7;